ผลบอล 22 กรกฎาคม 2567ผลบอล 21 กรกฎาคม 2567ผลบอล 20 กรกฎาคม 2567ผลบอล 19 กรกฎาคม 2567ผลบอล 18 กรกฎาคม 2567ผลบอล 17 กรกฎาคม 2567ผลบอล 16 กรกฎาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 20 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 06:10 | 2 [34]ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ |
0-1
0-1 |
เทมเปอร์ลีย์[12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 3 1 [17]นอร์ท แคโรไลนา |
1-1
0-0 |
ดีทรอยต์ ซิตี้[9] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 06:30 | 1 [2]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ |
2-0
0-0 |
ไมอามี่เอฟซี[24] 3 | -2 ▼-1.75 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 06:30 | 2 [4]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ |
0-0
0-0 |
ก๋วยลีน่า[7] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:30 | 1 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส |
0-1
0-0 |
ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 06:30 | แอชวิลล์ซิตี้ |
4-0
1-0 |
NONA FC | - | |
FT 06:30 | Flint City Bucks |
1-0
0-0 |
AFC Cleveland | - | |
FT 06:30 | ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี |
2-1
0-1 |
เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:00 | [21]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
4-2
3-0 |
ซาร์เมียนโต้[26] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
Post. 07:00 | [6]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
|
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[5] | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 2 [1]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี |
2-1
1-1 |
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[10] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 1 [13]รอยัล พารี่ เอฟซี |
2-1
1-1 |
บลูมมิ่ง[7] 6 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Brasileiro A2Women (Brazil Campeonato Brasileiro A2Women) | |||||
FT 07:00 | 3 EC Bahia (W) |
2-0
1-0 |
สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 07:30 | 2 [13]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี |
1-1
1-1 |
ดิปอร์เทส โตลิม่า[2] 2 | +0 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 2 [10]กอริติบ้า พีอาร์ |
0-1
0-0 |
มิราสโซล[8] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
FT 07:30 | Dunedin City Royals |
1-3
0-1 |
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 2 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 07:30 | 6 New York City Team B |
2-1
0-1 |
เบธเลเฮม สตีล 4 | +0 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:30 | Peoria City |
2-0
0-0 |
ทันเดอร์ เบย์ โคลด | - | |
FT 07:30 | Little Rock Street |
5-2
1-1 |
AHFC Royals | - | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 1 [10]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ |
1-1
1-1 |
คลับ ตีฮัวนา[5] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 08:00 | [2]Guanacasteca |
0-3
0-0 |
เอดี ซาน คาร์ลอส[8] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 08:00 | 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) |
0-0
0-0 |
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 | +0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 08:00 | 2 Udelas FC |
0-3
0-0 |
CA Independiente de la Chorrera Reserves 4 | -0.5 | |
USA USL League One Cup (USA USL League One Cup) | |||||
FT 08:00 | 4 Northern Colorado |
2-0
1-0 |
โอมาฮา 4 | -0.25 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 08:30 | 1 เทาโร เอฟซี |
0-0
0-0 |
คอสตา เดล เอสเต 1 | -0.5 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 08:45 | 3 Island Bay United |
1-5
0-1 |
เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | +2 ▲▲+2.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:00 | พัทยา ซิตี้ |
1-2
1-1 |
วิสาขเอฟซี | +2.25 | |
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 09:00 | 1 สหรัฐอเมริกา(ยู 20) |
9-0
5-0 |
จาไมกา(ยู 20) 4 | - | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 2 [5]พันตาเรนนัส |
0-0
0-0 |
มูนิซิปัล ลิเบเรีย[4] 1 | +0 | |
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 09:00 | Fuji University FC |
1-5
0-2 |
Blancdieu Hirosaki FC 1 | +4.25 ▼+4 |
|
FT 09:00 | J-Lease FC |
7-1
2-0 |
Brew Kashima 1 | -1.5 | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 09:00 | 1 Avondale U23 |
1-0
0-0 |
Dandenong Thunder U23 | -1.25 | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 09:00 | 1 Eastern Lions U23 |
2-1
1-0 |
North Geelong Warriors U23 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:10 | ไทเกรส(ญ) |
4-2
1-1 |
ปาชูกา(ญ) 1 | - | |
TAS Premier Championship (TAS Premier Championship) | |||||
FT 09:10 | 1 Hobart City FC |
0-1
0-0 |
นิวทาวน์อีเกิลส์ | +1.25 ▲+1.5 |
|
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
Post. 09:15 | OConnor Knights U23 |
|
Cooma Tigers U23 | -1 | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 09:30 | 2 Moreland City U23 |
1-2
0-1 |
Heidelberg United U23 | +0 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 09:30 | 1 มิราม่าร์ แรนเจอร์ |
8-1
4-1 |
นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 1 | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
FT 09:30 | 4 สต๊อป เอาท์ |
3-2
0-0 |
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 3 | +1.75 ▼+1.5 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 09:30 | 3 Ballard Football Club |
1-2
1-0 |
Project 51O 4 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
FT 10:00 | วอลเดน เวสทอน |
1-2
0-0 |
วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส | +1 ▼+0.75 |
|
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 10:00 | 2 Manurewa AFC |
1-4
1-1 |
เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 2 | +1.25 | |
FT 10:00 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ |
1-0
0-0 |
เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | -2.75 | |
FT 10:00 | 2 เบย์โอลิมปิก |
3-3
1-1 |
แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 5 | -0.75 | |
FT 10:00 | อีส โคสเบย์ เอเอฟซี |
4-2
2-2 |
ทัวรังกาซิตี้ยูไนเต็ด | +0 | |
USA USL League One Cup (USA USL League One Cup) | |||||
FT 10:00 | 1 Central Valley Fuego |
1-0
0-0 |
Spokane Velocity | -0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:05 | 2 [11]พูอีบลา |
1-2
0-2 |
อัตลาส[7] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 10:10 | 3 [18]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
2-0
1-0 |
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[23] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 11:00 | 1 South Melbourne U23 |
1-3
0-2 |
Dandenong City U23 3 | -0.25 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 11:30 | 3 เอฟซี ทูซอน |
3-2
0-0 |
Flatirons Rush 3 | +0.25 ▼+0 |
|
TAS Premier Championship (TAS Premier Championship) | |||||
FT 11:30 | 2 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี |
0-4
0-2 |
ทารูนา | +1 ▲+1.25 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 11:45 | 1 Gold Coast United U23 |
1-1
0-0 |
Brisbane Olympic FC U23 | +0.25 | |
Australia SA Premier League Women Reserves (Australia SA Premier League Women Reserves) | |||||
FT 11:45 | West Torrens Birkalla Reserves (W) |
2-1
2-1 |
Salisbury Inter Reserves (w) | -1.5 ▲-1.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 12:00 | 4 [14]มอร์แลนด์ ซิตี้ |
2-3
1-1 |
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[5] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 12:00 | 2 1 [2]อาวอนดาเล่ เอฟซี |
2-1
1-0 |
แดนน็อค ธันเดอร์[10] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 12:00 | 1 [6]อาลาเมน (ญ) |
1-1
1-1 |
Bentleigh Greens (W)[12] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 12:00 | [3]Essendon Royals (W) |
1-0
1-0 |
Emerging Athlete Program (w)[9] | -1.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 12:00 | 1 [8]โครย์ดอน คิงส์ |
5-3
2-2 |
แอดิเลด แพนเทอร์[12] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
Post. 12:00 | [3]OConnor Knights |
|
คูม่า ไทเกอร์[5] | -0.75 ▼-0.5 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 2 [11]อีสเทิร์น ไลออน เอสซี |
2-1
0-1 |
นอร์ท จีลอง วาริเออร์[14] 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20) | |||||
FT 12:00 | 5 [5] Olympic Kingsway U20 |
4-1
3-1 |
Western Knights U20[9] 2 | -1 | |
Post. 12:00 | [2]เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) |
|
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)[3] | - | |
FT 12:00 | [11] Fremantle City U20 |
0-4
0-2 |
Perth RedStar FC U20[4] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 12:00 | 2 [6]Stirling Macedonia U20 |
2-0
2-0 |
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)[8] 1 | -0.25 | |
FT 12:00 | [10]อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) |
1-1
1-1 |
บัลแคทต้า(ยู20)[12] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 12:00 | [1]เปเรซ(ยู20) |
3-1
2-0 |
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)[7] 1 | -1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 12:00 | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) |
3-1
0-0 |
UWA-Nedlands FC (W) | -1.25 | |
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
FT 12:00 | 1 1 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด |
2-2
1-1 |
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 12:00 | 2 ควีนเบยันซิตี้ |
6-1
3-0 |
Canberra Juventus | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 12:00 | 5 Beaumaris |
0-1
0-1 |
FC Melbourne Srbija 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 12:00 | 2 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ |
2-3
2-0 |
Doveton 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 12:00 | 1 Old Scotch SC |
2-0
0-0 |
แบรนด็อน ปาร์ค 2 | +0.5 | |
FT 12:00 | 1 มาลเวิร์นซิตี้ |
1-0
1-0 |
มอนิงตั้น 4 | -1.25 | |
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
Post. 12:15 | Anu FC |
|
แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ | -2.25 ▲-2.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 12:30 | 2 [4]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี |
4-2
3-1 |
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[6] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 12:30 | 1 [1]มอดบูรี่ เจ็ท |
3-0
2-0 |
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 12:30 | 4 [10]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี |
1-1
1-1 |
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[9] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 12:30 | 3 [3]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ |
3-2
3-1 |
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด[4] 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 12:30 | 5 [8]สเติร์ทไลอ้อนส์ |
1-7
1-1 |
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา[2] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 12:30 | 3 [1]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
2-1
1-1 |
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[9] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 12:30 | 2 [5]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
3-2
2-1 |
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[11] 4 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 12:30 | 2 [12]อดิไลเด้วิคตอรี่ |
0-3
0-1 |
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี[7] 2 | +0.25 | |
FT 12:30 | 1 [6]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-1
0-0 |
แอดิเลดไวเปอร์ส[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:30 | 3 Logan Lightning U23 |
1-1
0-1 |
Brisbane Strikers U23 2 | +0 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 12:30 | เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี |
1-1
0-1 |
โอคแลนด์ ซิตี้ 3 | +0.75 ▲+1 |
|
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 12:30 | Monaro Panthers U23 |
1-5
0-2 |
Canberra Olympic U23 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 12:45 | Brisbane City (W) |
1-0
1-0 |
โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 13:00 | 1 [4]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) |
2-1
1-1 |
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)[7] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 13:00 | 3 [16] Minebea Mitsumi FC |
1-0
0-0 |
โยโกกาว่า มูซาชิโน[14] 2 | +0 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 13:00 | 1 [5]เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด |
5-0
3-0 |
เวสต์เทิร์นสปิริท[11] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 13:00 | ไพน์ฮิลส์ |
1-3
1-3 |
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 13:00 | 2 West Coast Rangers |
0-1
0-0 |
Auckland United | +1 | |
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 13:10 | 1 Maitland FC (W) |
2-2
0-1 |
Newcastle Olympic FC (W) | -0.25 | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 13:15 | 1 Hume City U23 |
3-1
1-1 |
Manningham United Blues U23 1 1 | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 13:30 | [13]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค |
0-0
0-0 |
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)[16] 3 | -0.25 | |
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
Post. 13:30 | เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21) |
|
QNK Quang Nam U21 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:00 | FK Dimitrovgrad |
2-4
1-2 |
FC Zagorets | - | |
FT 14:00 | FC Tundzha 1915 |
0-2
0-1 |
Spartak Plovdiv | - | |
Post. 14:00 | Radnik Sesvete |
|
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 14:00 | 7 [8]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค |
3-2
1-1 |
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 14:00 | 1 [8]Boroondara Eagles (w) |
1-0
0-0 |
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)[5] 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 14:00 | 1 [3]เฟรแมนเทล ซิตี้ |
1-1
1-1 |
Perth RedStar[2] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 14:00 | 2 [11]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) |
1-6
1-4 |
เบยวอเตอร์ ซิตี้[7] 3 | +0.75 | |
FT 14:00 | 2 [10]เพิร์ธ เอสซี |
4-4
1-3 |
อาร์มาเดล เอสซี[6] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 14:00 | 4 [1]Olympic Kingsway SC |
2-1
1-1 |
เวสเทิร์น ไนท์ส[8] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 14:00 | 1 [12]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด |
2-2
2-1 |
บัลแคทต้า เอฟซี[9] 1 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 14:00 | 4 1 [5]Stirling Macedonia |
2-1
0-1 |
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[4] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 14:00 | 3 [12]Briobecca Urayasu |
2-1
1-1 |
โอกินาวะ เอสวี[8] | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 14:00 | 2 [6]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด |
1-1
1-1 |
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 14:00 | 4 [10]บริสแบน โรว์ (เยาวชน) |
1-1
1-1 |
โรชเดล โรเวอร์[12] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 14:00 | 1 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี |
0-3
0-0 |
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 1 | +0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:00 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) |
0-3
0-3 |
North Lakes United (W) | +4 | |
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 14:00 | 1 เอฟซี คาริยา |
2-2
1-0 |
Gakunan F Mosuperio 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia) | |||||
FT 14:00 | 1 ซอเรนโต้ เอฟซี |
2-0
1-0 |
Kingsley Westside 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 14:00 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด |
6-0
4-0 |
ร็อคคิงแฮมซิตี้ 3 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 14:00 | 2 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก |
1-2
0-2 |
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 14:00 | 3 UWA-Nedlands FC |
0-3
0-0 |
Willip 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 14:00 | 1 แมนดูราท ซิตี้ |
1-0
1-0 |
กอสแนลส ซิตี้ 5 | -1 ▲-1.25 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
Post. 14:00 | ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) |
|
Binh Thuan(U21) | - | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 14:00 | 3 Broadbeach United U23 |
1-1
1-1 |
Eastern Suburbs U23(AUS) 1 | +0 | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 14:00 | 3 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-2
1-1 |
Maroochydore 2 | +2 ▲+2.25 |
|
FT 14:00 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส |
2-1
2-1 |
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1 | +1.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 14:00 | 4 Central Coast United FC |
1-0
0-0 |
พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล 1 | -0.5 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 14:00 | Hills Brumbies U20 |
1-5
0-3 |
NWS Spirit FC U20 | +0 | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 14:10 | University NSW |
3-2
2-1 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia) | |||||
FT 14:10 | 5 ค็อกเบิร์น ซิตี้ |
1-2
0-0 |
ซูเบียโก เอเอฟซี 4 | +0.5 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 14:15 | 2 Moreton Bay United U23 |
3-2
0-1 |
WDSC Wolves U23 2 | -1.75 ▲-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:30 | Sauer Vohi |
0-5
0-0 |
Martfui LSE | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 14:30 | 1 [2]เมโทรสตาร์ เอสซี |
1-0
0-0 |
อดิไลเด้ โอลิมปิค[11] 1 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
Post. 14:30 | ด่งท้าป(ยู 21) |
|
Can Tho U21 | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 14:30 | 1 Gladesville Ryde Magic |
1-3
1-0 |
Mr Berri | +0.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 14:40 | 3 โลแกน ไลท์นิ่ง |
3-2
1-1 |
บริสแบน สไตรเกอร์ส 2 | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 14:45 | 1 [4]โมนาโร แพนเธอร์ส |
4-0
2-0 |
แคนเบอรา โอลิมปิก[7] | -1.75 ▼-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | อาร์อีเอซี |
1-2
0-0 |
BKV Elore | - | |
FT 15:00 | Gyori ETO FC II |
0-3
0-0 |
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | - | |
FT 15:00 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 |
2-0
0-0 |
Taborsko Akademie | - | |
FT 15:00 | โอดร้า วูดซิลอดซ์ |
2-0
0-0 |
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | - | |
FT 15:00 | Avia Swidnik |
7-3
0-0 |
Lewart Lubartow | - | |
FT 15:00 | บุดดาออร์ส เอสซี |
4-3
2-1 |
Hatvan | -0.5 | |
FT 15:00 | เอฟเค สโกเปีย |
1-0
0-0 |
FK Bashkimi | - | |
FT 15:00 | RCO Agde |
0-0
0-0 |
โกมาโรม วีเอสอี | +0 | |
FT 15:00 | เบนาทกี้ นาด จิเซรัว |
2-3
0-1 |
เอฟเค โคลิน | - | |
FT 15:00 | Bekescsaba B |
4-10
0-0 |
Tiszafoldvar VSE | - | |
FT 15:00 | Tiszasziget SE |
1-3
0-1 |
Hodmezovasarhely FC | - | |
FT 15:00 | เวซสเพรม เอฟซี |
1-0
0-0 |
Balatonfuredi FC | - | |
FT 15:00 | Godollo |
2-1
1-1 |
Vasas SC II | - | |
FT 15:00 | DEAC |
1-0
1-0 |
โอลิมเปีย ซาตู มาเร | - | |
FT 15:00 | ปาคซิ เซ 2 |
1-1
0-0 |
Bonyhad Volgyseg | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 15:00 | 2 [3]กิมแฮ ซิตี้ |
1-1
1-0 |
อินชอน โคเรียล[7] 1 | -0.5 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 15:00 | 1 [2] Shenzhen Youth |
2-2
0-1 |
Hainan Star[10] 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 15:00 | [6]Yichun Weihu |
0-1
0-1 |
Guangzhou Shadow Leopard[1] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 15:00 | 1 [5] Shanghai Port B |
2-0
1-0 |
Guangxi Hengchen Football Club[4] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 15:00 | 3 ฟิลิปปินส์ (ยู19) |
2-0
1-0 |
ติมอร์-เลสเต (ยู 19) 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 15:00 | 1 [8]บริสแบน ซิตี้ |
1-2
0-0 |
โกลด์ โคสต์ ไนท์[1] 2 | +1 ▲▲+1.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | [3]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี |
4-2
2-1 |
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[6] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 15:00 | 1 [10]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
เมาท์ กราเวท[4] 1 | +1.5 ▼+1.25 ▲▲+1.75 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
Post. 15:00 | Tay Ninh U21 |
|
Lam Dong(U21) | - | |
Post. 15:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21) |
|
Tay Nguyen(U21) | - | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 15:00 | 1 [8]ชุงจูซิติเซ็น |
0-2
0-1 |
Jeonbuk Hyundai Motors II)[1] | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
Australia Queensland Premier League 3 (Australia Queensland Premier League 3) | |||||
FT 15:00 | ปาล์ม บีช |
0-2
0-1 |
Burleigh Heads 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:15 | ปาร์ดูบีค บี |
0-1
0-1 |
โบฮีเมียนส์ 1905 บี | +0.25 | |
FT 15:15 | ฟรีเดค-มิสตัค |
0-1
0-0 |
เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ | - | |
Post. 15:15 | โลโค ทาวิน |
|
Aritma Praha | - | |
FT 15:15 | SK Vysoke Myto |
1-2
1-0 |
โซโคล ซิวาไนซ์ | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 15:15 | 2 [4]ไวสคอป |
0-0
0-0 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[5] 4 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 15:15 | 2 [1]เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
3-0
2-0 |
ซิกม่า โอโลมุช บี[16] 2 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 15:15 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
2-0
1-0 |
Broadbeach United SC (w) | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:20 | SK Slany |
0-2
0-1 |
โซคอล โบรซานี่ | - | |
FT 15:30 | 1 TJ Tatran Bohunice |
1-3
1-1 |
เบอโน่ 2 | - | |
FT 15:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
4-0
0-0 |
Unia Skierniewice | - | |
Post. 15:30 | FC Vsetin |
|
สโลวัคโก้ 2 | - | |
FT 15:30 | OTSU Hallein |
1-2
1-1 |
เอสวี วาลส์-กรูนัว 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 15:30 | แอดมิร่า ปราฮา |
0-1
0-1 |
Velke Hamry | - | |
FT 15:30 | SC Bad Sauerbrunn |
0-6
0-4 |
FSC Eggendorf Hartberg II | - | |
FT 15:30 | ดุคลา ปราก บี |
2-2
1-1 |
เทปลิซ บี 1 | - | |
FT 15:30 | 1 อัสติ นาดลาเบม |
3-0
0-0 |
จิสครา โดแมซลิซ 1 | - | |
FT 15:30 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส |
1-0
1-0 |
Wisloka Debica 3 | -0.25 | |
FT 15:30 | 1 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
3-0
2-0 |
เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 | +1.25 | |
FT 15:30 | 1 ลาส พัลมาส |
1-2
1-0 |
โคโม 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 15:30 | TJ Banik Kalinovo |
3-4
0-0 |
FK Podkonice | - | |
FT 15:30 | FC Wolfurt |
2-4
0-0 |
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 15:30 | 2 [8]เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ |
5-0
3-0 |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)[6] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
Post. 15:30 | Phu Yen FC U21 |
|
ดั๊กลัก(ยู 21) | +1.25 ▼+1 |
|
Post. 15:30 | Huda Hue U21 |
|
PVF Vietnam U21 | +1 | |
Post. 15:30 | Luxury Ha Long U21 |
|
เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) | - | |
Post. 15:30 | Dao HaU21 |
|
Cong An Ha Noi(U21) | - | |
Post. 15:30 | ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) |
|
Qinghua U21 | - | |
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 15:30 | 1 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) |
3-0
1-0 |
Gladesville Ravens (W) 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 15:30 | นอร์ธ สตาร์ |
2-3
1-0 |
เซาธ์ ยูไนเต็ด 1 | -0.5 | |
Malaysia Liga M3 (Malaysia Liga M3) | |||||
FT 15:45 | เอเมด ฟอร์ซ เอฟซี |
1-1
0-1 |
YPM 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:45 | 1 Imigresen FC |
1-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยมาเลเซีย 3 | -1.25 ▼-1 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 16:00 | [3]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
2-1
1-1 |
เอฟซี โตเกียว[7] 3 | -0.75 | |
FT 16:00 | 2 [1]มาชิดา เซลเวีย |
1-2
0-2 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[11] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | การ์บาเนียกราโกล |
1-5
0-3 |
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | +0.75 ▲+1 |
|
FT 16:00 | จันทบุรีเอฟซี |
0-2
0-2 |
วิสาขเอฟซี | - | |
FT 16:00 | ปอร์โต้ |
4-2
0-0 |
ทาทาบันย่า | - | |
FT 16:00 | อคาเดมีโค วิสุ |
0-1
0-0 |
เอสแอล เบนฟิก้า บี | - | |
FT 16:00 | เอลเลน่า โตรัน |
1-0
0-0 |
Chemik Bydgoszcz | - | |
Post. 16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 |
|
Gardony | - | |
FT 16:00 | 1 สลาเวีย ปราก (ญ) |
1-0
0-0 |
WKS Slask Wroclaw (W) | - | |
FT 16:00 | เอฟเค โคมูตอฟ |
2-1
0-0 |
Preddie J | - | |
FT 16:00 | GD Joane |
0-3
0-0 |
เฟฟ | - | |
FT 16:00 | คัลดัส |
2-1
0-0 |
Peniche | - | |
FT 16:00 | Grom Nowy Staw |
2-4
0-0 |
Cartusia Kartuzy | - | |
FT 16:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี |
4-0
2-0 |
Odra Bytom Odrzanski | - | |
FT 16:00 | 1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
0-3
0-3 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 16:00 | Stal Sanok |
1-3
0-0 |
Stal Rzeszow B | - | |
FT 16:00 | 1 MSK Puchov |
2-0
1-0 |
ทริเน็ค | - | |
FT 16:00 | 2 สเตล บิเซค |
1-2
0-2 |
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2 | +0.75 | |
FT 16:00 | จีเคเอสเบลชาโตว์ |
4-0
2-0 |
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | - | |
FT 16:00 | 1 เฟรมัด อเมเจอร์ |
2-1
2-1 |
Ringsted | -1.75 ▲-2 |
|
FT 16:00 | เคเอส พอลโควิค |
1-4
0-3 |
MKP Carina Gubin | -0.5 | |
FT 16:00 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี |
0-2
0-1 |
วีเอฟซี พลูเอน | - | |
FT 16:00 | Gedania Gdansk |
5-3
0-0 |
Polonia Lidzbark | - | |
FT 16:00 | 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ |
2-3
0-2 |
โปกอน เซซิน 2 2 | -0.25 | |
FT 16:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
2-1
1-0 |
Povazska Bystrica | - | |
FT 16:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) |
5-0
2-0 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | - | |
FT 16:00 | AKS Busko Zdroj |
3-2
0-0 |
Czarni Polaniec | - | |
FT 16:00 | Spisska Nova Ves |
1-0
0-0 |
RSC Hamsik Academy | - | |
FT 16:00 | Polonia Slubice |
0-2
0-1 |
กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ | - | |
FT 16:00 | บอลเทค จีเนีย |
1-1
0-1 |
Concordia Elblag | - | |
FT 16:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ |
3-3
1-2 |
คิโรน่า 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 16:00 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค |
6-0
1-0 |
Unia Tarnow | - | |
FT 16:00 | LKS Goczalkowice Zdroj |
0-2
0-0 |
Wislanie Jaskowice | - | |
FT 16:00 | Salgotarjani Baratok TC |
1-2
0-0 |
ซีซาเพิล | - | |
FT 16:00 | 1 มิดเดลฟาร์ท |
2-1
1-0 |
วีเอสเค อาร์ฮุส | -1 | |
FT 16:00 | Eger SE |
0-1
0-1 |
โมโนริ เอสอี | - | |
Post. 16:00 | PTE-PEAC |
|
เซคซาร์ด ยูเอฟซี | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 16:00 | 1 [4]ฮูม ซิตี้ |
5-1
1-0 |
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์[13] 3 | -2 ▼-1.75 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 16:00 | [10]ยังพย็อง |
1-2
1-1 |
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[2] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 16:00 | [7]ฮอนด้า เอฟซี |
0-0
0-0 |
มารูยาซึอินดัสตรีส์[13] 2 | -0.75 | |
FT 16:00 | 3 [6]วาสป้า โออิตะ |
2-1
1-0 |
โซนี่ เซนได[10] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 16:00 | 2 [7]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
5-1
2-0 |
Laanemaa Haapsalu[6] 1 | - | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 16:00 | 2 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี |
3-0
1-0 |
Bulls Academy 2 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 16:00 | 1 มาคาร์เธอร์ แรมส์ |
1-3
0-2 |
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1 | +0 | |
FT 16:00 | 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ |
0-0
0-0 |
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 16:00 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน |
2-0
0-0 |
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | +0 ▲-0.25 |
|
FT 16:00 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี |
2-1
1-0 |
Dunbar Rovers FC | -1.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 16:00 | [7]โอซาก้า เอฟซี |
0-0
0-0 |
โอมิยะ อาร์ดิย่า[1] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 1 [8]กิระวันสึ คิตะคิวชู |
0-0
0-0 |
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[9] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 1 [12]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
3-0
2-0 |
มิยาซากิ[18] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 16:00 | 1 [14]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ |
0-2
0-2 |
มาบาริ เอฟซี[2] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 16:00 | 1 [4]อซูส คราโร นูมาซู |
2-1
1-0 |
เอฟซี กิฟู[10] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 16:00 | [6]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี |
1-0
0-0 |
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[13] 2 | -0.25 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 16:00 | [7]สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด |
3-0
0-0 |
อคาเซีย ริดจ์[12] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:00 | 1 [10] Thitsar Arman FC |
1-2
1-2 |
ยาดานาบอน เอฟซี[5] 3 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:00 | 2 บริสเบน โอลิมปิค หญิง |
3-4
3-3 |
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 3 | +0.75 | |
FT 16:00 | 2 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) |
1-2
0-0 |
Peninsula Power (w) 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 16:00 | 1 วอนด์ อิชิฮารา |
2-1
0-1 |
Aries Tokyo 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
Post. 16:00 | บินห์ฟวก(ยู21) |
|
ด่งนาย(ยู 21) | -0.75 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 16:00 | [7]Jinju Citizen |
4-1
0-0 |
โซล ยูไนเต็ด[6] 1 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 16:00 | 2 Port Melbourne U23 |
1-3
1-1 |
Green Gully U23 | +1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 16:00 | 1 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี |
3-3
0-1 |
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 3 Inner West Hawks |
3-2
1-1 |
Western Rage 5 | -1 | |
FT 16:00 | 1 เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี |
0-0
0-0 |
South Coast Flame FC 1 | +0.25 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 16:00 | 2 1 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20) |
1-3
1-1 |
แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Myanmar U20 League (Myanmar U20 League) | |||||
FT 16:00 | 1 Hantharwady United U20 |
0-2
0-2 |
Mahar United U20 2 | -0.5 | |
FT 16:00 | Dagon Port FC U20 |
1-0
0-0 |
เมียวดี เอฟซี (ยู 20) 1 | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 16:10 | 3 [15]Hills Brumbies |
4-1
1-0 |
สปิริต เอฟซี[11] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:15 | คาร์ลเบิร์ก บีเค |
2-2
0-0 |
บรอมมาปอจคาร์น่า (ยู 19) | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:15 | [3]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
6-3
3-2 |
บริสแบน วูลฟ์[5] 1 1 | -1.75 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 16:15 | 1 [2]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ |
4-0
2-0 |
นอร์ท บริสเบน[8] 1 | -2 ▲-2.25 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 16:15 | 1 1 บรอดบีชยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:20 | SpVg Frechen 20 |
0-2
0-0 |
ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 16:30 | โมไรเรนเซ่ |
2-1
0-0 |
อูเนียว ไลเรีย | - | |
FT 16:30 | ฟามาลิเคา |
1-1
0-0 |
ไลซอส | - | |
FT 16:30 | เอดีโอ เดน ฮาก |
1-2
0-1 |
Patro Eisden | - | |
FT 16:30 | 2 กีไอร์มอต เอสอี |
2-1
1-0 |
Unirea Ungheni 1 | -0.75 | |
FT 16:30 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ |
0-0
0-0 |
Atletico Clube Purtugal | - | |
FT 16:30 | กอนโดมาร์ |
1-0
0-0 |
Tirsense | - | |
FT 16:30 | ฟามาลิเคา(ยู 23) |
2-2
0-0 |
โทรเฟนเซ่ | - | |
Post. 16:30 | S. Joao Ver |
|
Limianos | - | |
FT 16:30 | 1 Zawisza Bydgoszcz SA |
4-1
4-0 |
วิสล่า พล็อค(ยู 19) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 16:30 | สปอร์ติง บราก้า 2 |
1-1
0-0 |
กิล วิเซนเต้ | - | |
FT 16:30 | 1 เออิบาร์ |
1-1
0-0 |
เรอัล ยูนิโอน 1 | -1.25 | |
FT 16:30 | เอฟซี เฟลเกยราส |
1-0
1-0 |
จีดี ชาเวซ | +1 ▼▼▼ ▼▼▼▼-0.75 |
|
FT 16:30 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ |
2-2
1-1 |
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 16:30 | ซานโจเนนเซ่ |
1-1
0-0 |
Salgueiros | -1 ▼-0.75 |
|
FT 16:30 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า |
4-3
0-0 |
เอสเตรลาดาอมาดอรา | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 16:30 | 2 [1]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
2-1
0-1 |
ชินนิค ยาโรสลาฟ[15] 1 | -0.75 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 16:30 | 2 [9]Quanzhou Yaxin |
1-0
0-0 |
ShangYu Pterosaur FC[7] 2 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
16:30 | [15]Criacao Shinjuku |
|
เวียร์เทียน คูวานะ[3] | +1 ▼+0.75 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 16:30 | 4 [2]Viimsi MRJK |
4-4
0-1 |
Halliu football College[1] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 16:30 | 2 [6] Tallinna FC Ararat (W) |
2-1
1-1 |
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)[4] 3 | +0 ▲+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 16:30 | 3 [2]ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
7-2
1-0 |
Viimsi JK (W)[7] 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 16:30 | [5]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) |
3-0
2-0 |
FC Lootos Polva Womens[8] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 16:30 | 3 [8]ปาร์นู เจเค |
2-4
1-0 |
FC Kuressaare II[2] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:30 | 2 [11]ยะไข่ยูไนเต็ด |
1-4
1-3 |
Mahar United[8] | +0.75 | |
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:30 | 5 Wari AC |
1-0
0-0 |
Patha Chakra 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 16:30 | 3 Southern Samity |
3-4
2-1 |
Kidderpore SC 1 | +1.5 ▼▼▼+0.75 |
|
FT 16:30 | 1 ยูไนเต็ด เอสซี โกลกาตา |
3-1
0-0 |
โมฮัมเมดัน เอสซี 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 16:30 | 4 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี |
0-2
0-0 |
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1 | +0.25 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | 3 [10]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ |
2-0
0-0 |
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | 2 [10]อูราวะ เรด ไดมอนส์ |
3-4
0-2 |
คอนซาโดล ซัปโปโร[20] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 17:00 | [13]คาชิว่า เรย์โซล |
2-3
1-2 |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[14] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 [18]จูบิโล อิวาตะ |
1-2
1-0 |
เกียวโต แซงก้า[17] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | [8]อวิสปา ฟูกูโอกะ |
0-1
0-1 |
โตเกียวเวอร์ดี้[9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 [4]วิสเซล โกเบ |
3-3
1-1 |
นาโกย่า แกรมปัส เอต[12] 1 | -0.75 | |
FT 17:00 | 2 [2]กัมบะ โอซาก้า |
0-1
0-0 |
โชนัน เบลมาเร่[16] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [6]เซเรโซ โอซาก้า |
1-2
0-1 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[15] | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | Wikielec |
2-1
0-0 |
Wda Swiecie | - | |
FT 17:00 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส |
3-3
0-0 |
SteDoCo | - | |
FT 17:00 | Rishoj |
4-0
1-0 |
เอฟเค 2000 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส |
0-2
0-0 |
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | - | |
FT 17:00 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ |
1-1
1-1 |
Star Starachowice | - | |
FT 17:00 | รอแยล อันท์เวิร์พ |
2-3
0-1 |
ฟราน โบเรียนส์ | - | |
FT 17:00 | มาริติโม่ |
0-0
0-0 |
ปอร์ติโมเนนเซ่ | - | |
FT 17:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
3-1
2-0 |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | - | |
FT 17:00 | เอสซี เฟยเรนเซ่ |
1-1
1-1 |
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | - | |
FT 17:00 | 3 คลับ มาริโน่ |
0-6
0-3 |
เตเนริเฟ่ | +2.25 | |
FT 17:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) |
2-2
1-1 |
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | - | |
FT 17:00 | ริโอ อาฟ |
3-2
1-2 |
อารัวก้า | - | |
FT 17:00 | Lechia Zielona Gora |
3-1
0-0 |
เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต | - | |
FT 17:00 | ทิซเตด เอฟซี |
3-1
3-1 |
บราแบรนด์ | - | |
FT 17:00 | 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี |
0-3
0-2 |
KS Polonia Sroda Wlkp 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 2 [13]Yeoju Sejong |
1-0
1-0 |
ชุนชอนซิติเซ็น[12] 2 | +0 | |
FT 17:00 | 2 [5]ม็อกโป ซิตี้ |
3-3
1-0 |
ชิฮุงชิ ซิตี้[1] 2 | +0.25 | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 17:00 | 2 [2]ซูเปอร์โนวา |
7-0
4-0 |
มารูเพ[7] 3 | -1 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:00 | 1 1 [11]กยองนัม เอฟซี |
2-2
1-0 |
บูโชน เอฟซี 1995[8] 1 4 | -0.25 | |
FT 17:00 | [2]ชุนนัมดรากอนส์ |
2-3
0-2 |
ปูซานไอปาร์ค[9] 2 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 17:00 | 1 [17]ไกนาเร โตโตริ |
1-1
1-0 |
โยโกฮามา เอสซีซี[15] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [3]Pogon Grodzisk Mazowiecki |
2-0
2-0 |
โปโลเนีย ไบตอม[17] 4 | +0.25 | |
FT 17:00 | 4 [2]LKS Lodz II |
3-1
2-0 |
Radunia Stezyca[15] 2 | +0.5 ▼▼▼ ▼▼▼-1 |
|
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 17:00 | 3 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) |
3-1
2-1 |
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | -0.25 ▼+0 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
Post. 17:00 | ลองแกน(ยู 21) |
|
ทีพี โฮจิมินห์(ยู21) | +1 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 17:00 | [9]Namyangju Citizen |
1-0
1-0 |
Daejeon Hana Citizen II[3] 3 | -0.25 | |
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
FT 17:00 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) |
1-0
0-0 |
ONS (W) | - | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 17:10 | 3 [10]กวางจูกวางซานเอฟซี |
3-2
2-0 |
พย็องแท็กซิติเซ็น[12] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 17:15 | 2 Brisbane City U23 |
3-2
2-1 |
Gold Coast Knights U23 | +0 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:30 | 1 [3]แกงวัน เอฟซี |
4-0
3-0 |
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 1 | -0.25 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:30 | 1 [6]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ |
0-0
0-0 |
ชองจู จิคจิ[7] 2 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | RSV Eintracht |
1-3
0-1 |
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | - | |
FT 18:00 | มหาวิทยาลัยควีนส์ |
6-0
0-0 |
Harland & Wolff Welders | - | |
FT 18:00 | Mahdov FC |
3-0
1-0 |
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | - | |
FT 18:00 | วาร์ซิม |
4-0
2-0 |
วิอาเนนเซ่ | -1 | |
FT 18:00 | ทอร์น ไอเอฟ |
2-4
1-2 |
ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ | - | |
FT 18:00 | Eilenburg |
1-1
0-1 |
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | - | |
FT 18:00 | 2 ดาร์มสตัดท์ |
1-2
1-2 |
ซาบรุคเค่น | -1 | |
FT 18:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
1-0
1-0 |
เซอร์เคอร์ บรูซ | - | |
FT 18:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
7-2
3-0 |
นิววิงตัน | - | |
FT 18:00 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
2-1
0-0 |
เอฟซี ไลเฟริ่ง | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | โคเลอไรน์ |
2-0
2-0 |
เดิร์กวิว เอฟซี | - | |
FT 18:00 | เอลเลน่า โตรัน |
2-1
1-0 |
Lech Rypin | - | |
FT 18:00 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 |
0-2
0-0 |
เอฟซี แซมบี | - | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:00 | 1 [10]เสิ่นหยาง เออบาน |
1-1
1-0 |
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[9] 1 | -1 | |
FT 18:00 | [13]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง |
0-0
0-0 |
Yunnan Yukun[1] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 18:00 | 2 [12]Yanbian Longding |
1-2
1-1 |
Nanjing Fengfan[8] 2 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 18:00 | 1 [9]พีเค-35 อาร์วาย (ญ) |
0-1
0-0 |
Jyvaskylan Pallokerho (w)[8] 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) |
3-0
1-0 |
เคยูพีเอส (ญ)[2] 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 18:00 | 2 Villan Pojat |
2-2
1-1 |
KePS 3 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | 1 JVW FC (w) |
0-0
0-0 |
City Lads FC (W) 3 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 18:00 | RV United (w) |
1-2
0-2 |
Badgers FC (W) 1 | -0.5 | |
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
FT 18:00 | EBK (W) |
0-0
0-0 |
Ilves II Women | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:30 | 1 อันเดอร์เลชท์ |
2-1
0-1 |
โวล์ฟสบวร์ก 1 | +0 | |
FT 18:30 | ดาร์ลิงตัน |
0-1
0-0 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | +1.75 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:30 | 1 1 [6]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ |
3-0
3-0 |
Dongguan Guanlian[14] 3 | -0.75 | |
FT 18:30 | 1 [4]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี |
0-2
0-2 |
ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่[2] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 18:30 | 2 คุมบราน เซลติก |
2-3
2-1 |
Trey Thomas Drossel 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 18:30 | 1 [8] Guangxi Lanhang |
1-1
1-0 |
ฮูวนาน บิลโลวส์[3] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:35 | 5 1 [8]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ |
1-1
0-0 |
เฉิงตู ซินเฉิง[3] 1 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [9]โลโคโมทีฟ มอสโก |
3-2
2-2 |
แอคร่อน โตเกลียทติ[1] 3 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | เคเอเอ เกนท์ |
0-2
0-1 |
ซูลเต้ วาเรเกม | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
0-0
0-0 |
Jagiellonia Bialystok II | +0 | |
FT 19:00 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา |
1-3
0-2 |
คาร์ล ไซส์ เยน่า | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | ไวเด้นบรูค |
4-2
2-1 |
เอสวี ลิปสตัดท์ 1 | -0.75 | |
FT 19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
1-1
1-0 |
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | - | |
FT 19:00 | 2 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ |
2-2
1-1 |
เฮสเซ่น คาสเซล 3 | +0 | |
FT 19:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ |
2-1
2-1 |
ฮันซ่า รอสต๊อค | - | |
FT 19:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
2-5
1-3 |
เบรนท์ฟอร์ด | +1.25 ▼+1 |
|
FT 19:00 | 1 Tus Dassendorf |
1-1
0-1 |
ซังค์ เพาลี 2 2 | +0.25 | |
Post. 19:00 | Turk Gucu Friedberg |
|
FC Turabdin Babylon | - | |
FT 19:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
1-1
1-1 |
โรชเดล | - | |
FT 19:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ |
0-3
0-2 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | +1 | |
FT 19:00 | TuS Blau-Weiss Lohne |
2-4
0-1 |
บีเอสวี เรห์เด้น 1 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 19:00 | 1 Wuppertaler |
0-1
0-1 |
ทีเอสวี ชไตน์บัค 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 19:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
3-1
0-1 |
น็อตต์สเคาน์ตี้ | - | |
FT 19:00 | คิกเกอร์ เอ็มเดน |
1-4
0-2 |
Bocholt FC | - | |
FT 19:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
1-4
0-3 |
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | - | |
FT 19:00 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
1-0
0-0 |
เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | - | |
FT 19:00 | Bishops Cleeve |
0-2
0-2 |
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | - | |
FT 19:00 | อเลมานเนีย อาเค่น |
3-0
1-0 |
Eintracht Hohkeppel | - | |
FT 19:00 | 2 ไอน์ทรัค เทรียร์ |
3-0
1-0 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1 | -0.75 | |
FT 19:00 | พอร์ทสมัธ |
2-0
2-0 |
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 19:00 | มักเดเบิร์ก |
1-1
1-1 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 19:00 | เอ็นเอซี เบรด้า |
1-1
0-0 |
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | -0.25 | |
FT 19:00 | แบล็คฟิลด์ แลงเลย์ |
3-1
2-0 |
Lymington New Milton | - | |
FT 19:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ |
1-3
1-3 |
บาร์เน็ต | +1.25 | |
FT 19:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
3-3
0-0 |
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | - | |
FT 19:00 | 1 SC Spelle-Venhaus |
1-0
0-0 |
FC Eintracht Rheine 1 | -1.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | เดอ กราฟสคัป |
1-2
1-1 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ |
3-3
1-2 |
โคโลญจน์ 1 1 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 19:00 | Cinderford Town |
1-2
1-2 |
อเบอรี่สวิธทาวน์ | - | |
FT 19:00 | วอร์เดอร์แลนด์(ญ) |
2-0
1-0 |
ยัง บอยส์ (ญ) | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 19:00 | เวลลิงเก้น |
4-2
2-1 |
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | - | |
FT 19:00 | 1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
1-0
1-0 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | - | |
FT 19:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
0-2
0-1 |
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | - | |
FT 19:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
2-1
1-0 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | - | |
FT 19:00 | 3 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
3-1
1-0 |
โคโลญจน์ (เยาวชน) 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) |
1-1
0-0 |
ซโวลเล่ (ญ) | - | |
FT 19:00 | อาแซด อัลค์มาร์ |
3-0
1-0 |
คอร์ไทรจ์ | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 19:00 | สตุ๊ตการ์ต |
3-0
2-0 |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 19:00 | Sparta Lichtenberg |
3-0
1-0 |
VSG Altglienicke II | -2 ▼-1.75 |
|
FT 19:00 | Cray Valley Paper Mills |
5-0
2-0 |
เซเวนโนคส์ ทาวน์ | - | |
FT 19:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
4-1
1-0 |
เคเอเอส ยูเปน | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 19:00 | 3 Torpedo Miass |
1-1
0-0 |
Rodina Moskva II 2 | +0.5 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 19:00 | 4 [4]เจเคเวลโค่ทาร์ทู |
1-1
0-0 |
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[6] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | 3 [2]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
3-1
0-0 |
Dinamo-2 Minsk[10] 2 | -1.25 | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | [5]Riga FC II |
5-1
3-0 |
เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส[11] | -2.25 ▲-2.5 |
|
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) |
4-0
3-0 |
JK Tabasalu (W)[3] 1 | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]ทาร์ตู เจเค มัก 2 |
7-1
3-1 |
Tartu Kalev[4] 2 | -0.75 | |
FT 19:00 | 2 [9]Johvi FC Lokomotiv |
0-5
0-1 |
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[3] 2 | +0.75 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 19:00 | Kristiansund B |
1-1
0-1 |
จีเจลเลอราเซน ไอเอล 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:00 | โลโคโมทีฟ ออสโล |
2-1
1-1 |
ไอเอลโฮดด์ บี 1 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 2 เรดดี้ |
1-1
1-0 |
เอสเค ทราเอฟฟ์ | +0.5 ▲+0.75 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
2-2
0-1 |
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[14] 1 | +1.5 | |
FT 19:00 | 2 [7]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
2-6
0-3 |
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[13] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 [5]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
2-0
1-0 |
ทีเอสวี บุชบัช[11] 2 | -1 | |
FT 19:00 | 1 [12]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
5-0
4-0 |
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ[9] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 3 [6]ไอทรัค แบมเบิร์ก |
2-0
1-0 |
SpVgg Hankofen-Hailing[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:00 | 1 สตรอมเมน |
3-0
3-0 |
Gjovik Lyn 2 | -2 | |
FT 19:00 | 1 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล |
4-3
2-1 |
ไอสโวล์ด TF 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 19:00 | Yllatys |
1-0
1-0 |
คิงส์ คัวปิโอ 1 | +0.75 ▲▲▲ ▲▲▲+2.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:00 | 4 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช |
0-1
0-0 |
SV Erlbach | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 1 TSV Landsberg |
0-1
0-0 |
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | +0.25 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 19:00 | 3 โคอิมบรา อีซี (ยู 20) |
3-0
3-0 |
AC Tres Coracoes U20 1 6 | -1.25 ▼-1 |
|
Paraguay reserve team league (Paraguay reserve team league) | |||||
FT 19:00 | 1 1 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) |
5-2
3-1 |
Sportivo Trinidense Reserves 1 3 | -1.25 | |
Ireland U20 League (Ireland U20 League) | |||||
FT 19:00 | 1 Athlone Town U20 |
1-2
1-1 |
Finn Harps U20 4 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:10 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ |
0-0
0-0 |
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1 | -0.25 | |
FT 19:30 | โกรนิงเก้น |
3-2
1-2 |
เอ็มเมน | - | |
FT 19:30 | เควีเอสเค ลอมเมล |
0-5
0-2 |
วิลเลม 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:30 | ชามนิตเซอร์ |
1-0
0-0 |
ดินาโม เดรสเดน 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:30 | ดอร์เดรชท์ |
0-1
0-0 |
วาสแลนด์ บีเวเรน | - | |
FT 19:30 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก |
1-5
1-2 |
เรอัล เบติส | +2.25 ▲▲▲+3 |
|
FT 19:30 | Sundby BK |
3-1
2-1 |
Horsholm-Usserod IK | -0.75 ▼-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:30 | เอฟซี ไรน์ฟอเกลส์ |
0-3
0-1 |
นูร์ดวิก | +0.25 ▲+0.5 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 19:30 | 2 [6]เบามิต ยาโบลเนค |
2-0
1-0 |
มลาด้า โบเลสลาฟ[10] 2 5 | -0.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 19:30 | 1 [1]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
3-0
0-0 |
วอร์ต้า พอซแนน[18] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 19:30 | กัมพูชา(ยู19) |
0-2
0-0 |
อินโดนีเซีย (ยู19) | +2.75 ▲▲+3.25 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 19:30 | [9]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 |
2-2
1-2 |
เอฟซี เอลวา[7] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 19:30 | 4 ซิเอร่า(เยาวชน) |
5-2
4-1 |
FC Atlético Cearense U20 3 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:40 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ |
2-3
0-2 |
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 19:45 | 1 [8]จีเคเอส คาโตวีตเซ |
1-2
0-2 |
ราดอมเมียร์ก ราดอม[17] 5 | +0 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:45 | 3 [14]KS Wieczysta Krakow |
0-1
0-1 |
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[11] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 19:50 | 1 เมรานี่ ทบิลิซี่ |
0-3
0-1 |
เอฟซี โคลเคติ โปติ | - | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 20:00 | 1 [14]คัลมาร์ |
2-1
1-1 |
เยอร์การ์เด้น[2] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [12]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
2-2
0-2 |
ฮัคเค่น[4] 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
4-1
3-0 |
แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | - | |
FT 20:00 | 1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน |
0-1
0-0 |
ล็องส์ 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | บานิค ออสตราว่า(ญ) |
0-4
0-2 |
Rekord Bielsko Biala Women | - | |
FT 20:00 | ธนาคาร โอ ดี |
4-1
1-1 |
Hermes Berth | - | |
FT 20:00 | เอฟซี น็องต์ บี |
1-2
1-1 |
เรด สตาร์ 93 | - | |
FT 20:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ |
8-2
4-1 |
เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | - | |
FT 20:00 | เพนนี่บอนท์เอฟซี |
0-2
0-0 |
แอลลาเนลี | - | |
FT 20:00 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา |
4-2
0-2 |
น็องต์ | +0 | |
FT 20:00 | 1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
3-3
1-1 |
เอฟซี กีสเซิน 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
2-0
2-0 |
เมเชเลน 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | Newcastle Benfield |
1-2
0-1 |
Dunbar United | - | |
FT 20:00 | เอลเคเอส ลอมซา |
0-0
0-0 |
Podlasie Biala Podlaska | - | |
FT 20:00 | Gaborone United |
0-1
0-0 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | +1 | |
FT 20:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน |
0-3
0-2 |
เลชเช่ 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | Highworth Town |
2-4
0-3 |
สวินดอน ทาวน์ | - | |
FT 20:00 | 1 FC Buderich 02 |
3-1
2-1 |
VfB Solingen 1910 1 | -1.25 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | [2]ออสเตอร์ ไอเอฟ |
2-0
1-0 |
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[16] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 20:00 | [9]ไอเค ออเดวอร์ด |
0-3
0-0 |
เฮลซิงบอร์ก[6] 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [14]เกเฟล ไอเอฟ |
2-2
2-2 |
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[8] | +0 ▲-0.25 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 20:00 | 4 [8]เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ |
4-0
0-0 |
คาพา[9] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 2 [4]ทีพีเอส ตูร์คู |
4-0
2-0 |
เจเอพีเอส[6] 1 2 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 1 [1]เคทีพี ค็อตก้า |
6-0
3-0 |
ซัลปา[5] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]เซอร์โร ลาร์โก |
0-1
0-0 |
แรมปรา จูเนียร์[12] 1 4 | -0.5 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 20:00 | 1 [3]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ |
1-0
1-0 |
Dalvik Reynir[12] 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | 2 FC Borjomi |
0-6
0-3 |
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2 | - | |
FT 20:00 | 3 FC Kolkheti Khobi |
1-2
0-1 |
Spaeri FC 2 | +0.5 | |
FT 20:00 | FC Gonio |
2-3
1-2 |
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | - | |
FT 20:00 | 2 เอฟซี ซิโอนี่ |
1-4
0-1 |
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 2 | +0 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 20:00 | [3]Tallinna FC Ararat TTU |
3-0
3-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[8] 1 | -3.25 ▼▼▼ ▼▼-2 ▲-2.25 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [11]FK Bumprom |
4-1
3-0 |
เอฟเค ลิด้า[6] 2 | - | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 20:00 | 4 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) |
0-2
0-1 |
ซานโตส(เยาวชน) 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:00 | 3 สตรอมก็อดเซ็ท 2 |
4-4
2-1 |
เมลฮิส 1 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | Mosjoen |
0-2
0-2 |
เวอร์ดัล | - | |
FT 20:00 | 1 1 Bjorkelangen |
1-0
0-0 |
สเจ็ทเทน | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 20:00 | 2 อีพีเอส เอสโป |
2-0
1-0 |
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 20:00 | 4 เคพีวี คอคคูล่า |
0-2
0-1 |
จีวาคีล่า เจเค 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 3 วีไอเอฟเค |
2-0
0-0 |
แอตแลนติส 2 | +1 | |
FT 20:00 | [10]ฟูทูร่า ปอร์โว |
0-3
0-0 |
PPJ Akatemia[9] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 3 เจบีเค เพียตาร์ซาริ |
0-0
0-0 |
เจพีเอส ยูแวสกูแล 2 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 1 โรพีเอส โรวานีมี่ |
3-1
2-1 |
แจส พอริ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 5 [8] JaPS B |
2-2
1-0 |
นูรมิจาร์เวน[6] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 นาร์เปส คราฟท์ |
2-0
0-0 |
โอทีพี โออูลู 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 20:00 | 3 KuPS (Youth) |
1-2
0-0 |
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 [7]ฮอนก้าเอสพู |
3-1
1-0 |
โปซีท[11] 3 | -1.5 | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
FT 20:00 | 2 Yadah FC |
2-0
0-0 |
Bikita Minerals FC | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 Arenel Movers |
0-1
0-1 |
Chicken Inn 3 | +0 | |
FT 20:00 | ZPC Kariba |
0-0
0-0 |
Chegutu Pirates | - | |
FT 20:00 | GreenFuel |
1-1
1-1 |
Simba Bhora | - | |
FT 20:00 | เอฟซี แพลทินัม |
0-0
0-0 |
Ngezi Platinum | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:00 | 4 ซีเอยูเวนตูเด้ |
2-0
0-0 |
ทาคูแรมโบ 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 20:00 | 5 Mauaense SP U23 |
0-1
0-1 |
Colorado Caieiras SP Youth 4 | - | |
FT 20:00 | มาอูเอ็นซ่าเอสพี |
0-1
0-1 |
Colorado Caieiras FC | +0 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 20:00 | 3 Banfield (W) |
3-1
1-0 |
Belgrano (W) 1 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 20:00 | 2 บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) |
0-0
0-0 |
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 3 | +1 | |
Kazakhstan LC ( Kazakhstan LC ) | |||||
FT 20:00 | 3 1 เอฟเค คัสไป |
2-1
1-0 |
เซตีซู 3 | - | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 20:00 | 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
Azuriz U20 2 | -2.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:10 | Tayport FC |
1-4
0-1 |
ลินลิธโกว์ โรส | - | |
FT 20:15 | 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
0-1
0-1 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น | - | |
FT 20:30 | เมอร์ธีร์ทาวน์ |
1-1
0-1 |
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | - | |
FT 20:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี |
2-1
1-1 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | +1.5 | |
FT 20:30 | นิวทาวน์ เอเอฟซี |
1-1
1-0 |
สตัวร์บริดจ์ | - | |
FT 20:30 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
เอ็มวีวี มาสทริสช์ | - | |
FT 20:30 | โวเลนดัม |
1-1
0-1 |
KMSK Deinze | -0.25 | |
FT 20:30 | Crewe United |
1-3
0-0 |
Dollingstown | - | |
FT 20:30 | 1 วีกเบอร์ก บีค |
0-2
0-1 |
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | +3.75 ▲▲▲ ▲+4.75 |
|
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 20:30 | 2 1 Caerau Ely |
2-1
2-0 |
Trefelin 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 2 คาร์มาร์เธ็น |
2-1
0-1 |
Cambrian Clydach | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 Penrhyncoch |
0-3
0-3 |
กุลสฟิลด์ เอฟซี | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 1 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี |
5-1
4-1 |
บัคลี่ย์ ทาวน์ 3 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:30 | คาร์เออร์ว |
0-1
0-0 |
โฮลลีย์เวลล์ | +1.75 ▲+2 |
|
FT 20:30 | 3 ลันวิท เมเจอร์ |
2-0
1-0 |
Newport City 4 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 20:30 | 1 EC Futgol U20 |
0-1
0-0 |
Athletic Club MG U20 2 | +1 | |
Ireland U20 League (Ireland U20 League) | |||||
FT 20:30 | 3 Drogheda United U20 |
2-0
1-0 |
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1 | -0.25 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 21:00 | [2]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
2-0
1-0 |
เอฟซี ฮาก้า[4] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 3 1 [9]เอซี โอลู |
2-0
0-0 |
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[11] | -0.5 ▲▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ |
0-0
0-0 |
อีกส์สตัน เอฟซี | -1.25 | |
FT 21:00 | KV Zelzate |
1-3
1-1 |
Club Brugge Ⅱ | - | |
FT 21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | - | |
FT 21:00 | แทรฟฟอร์ด |
1-3
0-2 |
Bury AFC | - | |
FT 21:00 | Ards Rangers |
0-4
0-0 |
อาดส์ เอฟซี | - | |
FT 21:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ |
0-3
0-1 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 | +0.75 | |
FT 21:00 | กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
2-2
1-1 |
วาร์ดา เซ | - | |
FT 21:00 | Bishops Cleeve |
3-6
0-4 |
Walsall Wood | - | |
FT 21:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ |
0-2
0-2 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | +1.5 | |
FT 21:00 | 1 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช |
0-3
0-1 |
La Louviere 2 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 21:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
วอคกิ้ง 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก |
3-2
1-0 |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 | - | |
FT 21:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต |
2-1
0-0 |
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | - | |
FT 21:00 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี |
0-5
0-5 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | +0.25 | |
FT 21:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
0-2
0-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | +0.75 ▲+1 |
|
FT 21:00 | Jersey Bulls |
0-3
0-2 |
สตีฟเนจ โบโรห์ | - | |
FT 21:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
3-1
0-0 |
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | - | |
FT 21:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
1-2
1-2 |
ดัลลิช แฮมเลต | - | |
FT 21:00 | Billingham Town |
1-7
0-0 |
Kidsgrove Athletic | - | |
FT 21:00 | ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ |
0-8
0-3 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส | +2.75 ▲▲▲+3.5 |
|
FT 21:00 | 1 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
1-3
0-1 |
ชิพเพนแฮม ทาวน์ 4 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 21:00 | เบอร์วิค เรนเจอร์ส |
0-4
0-1 |
มอร์เพธ ทาวน์ | - | |
FT 21:00 | เซนต์ นิออท ทาวน์ |
1-1
1-0 |
ฮิทชิน ทาวน์ | - | |
FT 21:00 | จิลลิ่งแฮม |
2-0
1-0 |
วัดฟอร์ด 2 | +0.5 | |
FT 21:00 | บียาร์เรอัล |
1-2
1-1 |
เลสเตอร์ ซิตี้ | - | |
FT 21:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก |
0-0
0-0 |
ลินคอล์น ซิตี้ | +0.75 | |
FT 21:00 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น |
0-1
0-1 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | +0 | |
FT 21:00 | Prestwich Heys |
1-4
0-3 |
ครูซอน แอชตัน เอฟซี 1 | - | |
FT 21:00 | 1 วีลด์สโตน เอฟซี |
3-2
1-1 |
Millwall U21 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 21:00 | ไวท์ฮอว์ก |
4-1
1-1 |
แอชฟอร์ด ทาวน์ 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 21:00 | ยอร์ค ซิตี้ |
2-1
1-1 |
กริมสบี้ ทาวน์ | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
0-2
0-1 |
รุกห์ วินนีกี้ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | อัลเวเชิร์ช |
1-1
1-0 |
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | +1 | |
FT 21:00 | Ganshoren |
0-4
0-2 |
Jeunesse Molenbeek | - | |
FT 21:00 | SV Raisting |
1-4
0-2 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | - | |
FT 21:00 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี |
2-3
1-0 |
คิงส์ ลินน์ | - | |
FT 21:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
2-2
1-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | - | |
FT 21:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
0-3
0-1 |
บาร์นสลีย์ | +0.5 | |
FT 21:00 | ETSV Hamburg |
1-4
1-1 |
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | - | |
FT 21:00 | คลิฟตันวิลล์ |
6-2
2-2 |
อินสติตูเต้ เอฟซี | - | |
FT 21:00 | FC Salzburg |
4-0
2-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | -1.25 | |
FT 21:00 | สการ์โบโรห์ |
11-0
6-0 |
Barton | - | |
FT 21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
0-2
0-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | - | |
FT 21:00 | Hucknall Town |
0-6
0-2 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | - | |
FT 21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ |
2-2
1-2 |
ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) | - | |
FT 21:00 | 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
0-2
0-1 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
2-2
2-0 |
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | +0.75 | |
FT 21:00 | เวิร์คคิงตัน |
1-1
0-0 |
มอร์แคมบ์ | +1 | |
FT 21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ |
4-2
3-2 |
ครอยดอน แอทเตลิก | - | |
FT 21:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล |
2-1
2-1 |
มาร์เกต | - | |
FT 21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด |
4-2
3-1 |
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ |
1-2
0-1 |
บอร์แฮม วู๊ด | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | ยูเอ็น เกียเจง 97 |
1-0
0-0 |
Mondercange | +0 | |
FT 21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ |
1-5
1-3 |
พลีมัธ อาร์ไกล์ | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 Harland & Wolff Welders |
1-2
1-1 |
พอร์ทาดาวน์ 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
0-3
0-2 |
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | - | |
FT 21:00 | อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ |
0-2
0-1 |
คราวเลย์ ทาวน์ | - | |
FT 21:00 | มิดเดิลสโบรห์ |
3-0
0-0 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์ | - | |
FT 21:00 | Texas |
0-2
0-0 |
Podlasie Biala Podlaska | - | |
FT 21:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
0-2
0-0 |
อัลทริงแคม 1 | +1 | |
FT 21:00 | Quorn |
2-1
0-1 |
แบล็คเลย์ ทาวน์ | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 21:00 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
1-2
0-1 |
เลมิงตัน 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
1-1
1-0 |
เบรนทรี ทาวน์ 1 | +0.5 | |
FT 21:00 | นีดแฮมมาร์เก็ต |
2-0
1-0 |
Maldon Tiptree FC | -2 ▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
FT 21:00 | เลเวส |
0-1
0-1 |
วอร์ทติ้ง 1 | +0.75 | |
FT 21:00 | เดอะ นิว เซนต์ส |
1-1
1-1 |
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ | - | |
FT 21:00 | Greifswalder FC |
2-0
1-0 |
โฟรต้า สวินอยจัสซี่ | - | |
Post. 21:00 | Tavistock AFC |
|
ทรูโร ซิตี้ | - | |
FT 21:00 | โครินเธียน-แคชวลส์ |
1-2
1-1 |
เวสฟิวด์ | - | |
FT 21:00 | นานท์วิช ทาวน์ |
4-0
2-0 |
Blackburn Rovers U21 | - | |
Post. 21:00 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
|
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | - | |
FT 21:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี |
3-0
2-0 |
แบรคเนล์ล ทาวน์ | +0 | |
FT 21:00 | Ballyclare Comrades |
1-1
0-1 |
ลินฟีลด์ เอฟซี | +2.25 ▼▼+1.75 |
|
FT 21:00 | Spalding United |
1-1
1-1 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | +1.25 | |
FT 21:00 | บาธ ซิตี้ |
1-0
1-0 |
พอร์ทเวล | +1 ▼+0.75 |
|
FT 21:00 | Sepei Unite |
0-1
0-0 |
โบเวร์ส พิทซี | - | |
FT 21:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) |
2-0
1-0 |
บาเซิล (ญ) | - | |
FT 21:00 | โอโบโลน เคียฟ |
2-0
1-0 |
LNZ Lebedyn | - | |
FT 21:00 | อานซี |
3-1
1-0 |
ก็อง | - | |
FT 21:00 | โคเลอไรน์ |
1-0
0-0 |
อาร์มาก์ ซิตี้ | - | |
FT 21:00 | คลิททีโร |
3-1
1-1 |
Fleetwood Town U21 | - | |
FT 21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-3
0-2 |
Birmingham City U21 | - | |
FT 21:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
0-1
0-0 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด | +1.5 | |
FT 21:00 | Whyteleafe |
2-2
1-0 |
เมอร์สทัมเอฟซี | - | |
FT 21:00 | 1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ |
2-2
2-1 |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1 | +1.25 | |
FT 21:00 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
0-3
0-1 |
แอสตัน วิลล่า 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | แทมเวิร์ธ |
2-3
1-0 |
วอลซอลล์ | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 21:00 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
1-2
1-1 |
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | - | |
FT 21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ |
0-4
0-2 |
วีแกน แอธเลติก 1 | +0.75 | |
FT 21:00 | Bootle |
2-2
1-0 |
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | +1.25 ▼+1 |
|
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 เบรซิน ซิตี้ |
1-3
0-1 |
อัลลัว แอทเลติค 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 21:00 | 3 1 อาร์บรอท |
0-3
0-1 |
แอนนัน แอธเลติก | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 ปีเตอร์เฮด |
4-2
1-0 |
เอลจิน ซิตี้ 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | ดัมบาร์ตัน |
3-4
1-1 |
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | +1 | |
FT 21:00 | ลิฟวิงสตัน |
1-0
1-0 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | Kelty Hearts |
1-0
0-0 |
ฮิเบอร์เนี่ยน 2 | +2 ▲+2.25 |
|
FT 21:00 | East Kilbride |
0-4
0-2 |
อเบอร์ดีน | +3 ▼+2.75 |
|
FT 21:00 | 1 สแตรนแรร์ |
0-3
0-1 |
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 3 | +1.25 | |
FT 21:00 | 2 ไคลด์ |
1-3
0-1 |
มาเธอร์เวลล์ 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 21:00 | 1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก |
1-1
1-1 |
โคฟ เรนเจอร์ 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 เซนต์ จอห์นสโตน |
2-0
2-0 |
กรีน็อค มอร์ตัน 3 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ |
0-6
0-0 |
แพททริค ทริสเทล | +2.5 ▲+2.75 |
|
FT 21:00 | 1 อินเวอร์เนสส์ |
3-0
3-0 |
บอนนี่ริกก์โรส 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:00 | รอสส์ เคาน์ตี้ |
2-1
1-0 |
เรธโรเวอร์ส 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | 1 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี |
1-5
1-3 |
ฟัลเคิร์ก | +2 ▲+2.25 |
|
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]รัวฟอส |
0-0
0-0 |
สตาเบ็ค[7] 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 21:00 | [10]เรนเฮล์ม ไอแอล |
3-0
1-0 |
ซองน์ดาล[6] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 [2]อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
0-2
0-1 |
ไบรน์[5] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 [14]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
1-2
0-0 |
วาเลเรนก้า[1] 1 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 21:00 | 1 [8]ลิน ออสโล |
3-1
2-1 |
อาซาเน่ ฟุตบอล[13] | -1 | |
FT 21:00 | 3 [3]โมสส์ |
1-0
0-0 |
คองสวิงเกอร์[4] 1 | +0 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 21:00 | 1 [6]เอสเบิร์ก |
1-2
0-1 |
โอเดนเซ่ บีเค[7] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 21:00 | 1 [10]เอชเค โคปาโวกค์ |
1-1
1-1 |
ไอเอฟ เวสตรี[12] 2 | +0 | |
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 ไพค์ โรเวอร์ |
3-1
1-0 |
มิดเดิลเติ้น เอฟซี 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
Post. 21:00 | [4]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ |
|
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] | +2.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 21:00 | 1 [8]TransINVEST Vilnius |
2-2
0-1 |
ซูดูว่า[10] 4 | -0.5 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 21:00 | 5 Khimik Dzerzhinsk |
3-1
1-1 |
วอลกา อูลยานอฟสค์ 5 | - | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 21:00 | [4]อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
0-1
0-0 |
เอชพีเอส(ญ)[3] 2 | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:00 | [3] (Niva Dolbizno |
2-1
1-0 |
Shakhter Soligorsk II[14] | - | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 21:00 | 2 [6]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) |
0-1
0-0 |
เบรย์ดาบลิค (ญ)[1] 2 | +2.25 ▼▼▼+1.5 |
|
FT 21:00 | [8]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) |
2-1
1-1 |
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)[5] | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 21:00 | 3 [3]เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส |
3-2
1-2 |
Valmieras FK II[6] 1 6 | -0.75 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | 5 [16]Atletico Colegiales |
1-1
0-0 |
มาร์ตินเลเดสมา[11] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 1 [6]เรซิสเตนเซียเอสซี |
0-4
0-1 |
12 de Junio VH[13] 1 1 | -1 ▼-0.75 ▼-0.5 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 21:00 | 2 [7]อัคราเนส(ญ) |
1-3
0-2 |
ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ)[1] 2 | +1.5 ▼+1.25 ▲▲+1.75 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 21:00 | 1 นาร์โด เอฟเค |
1-2
0-1 |
ทิลเลอร์ 1 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 21:00 | 2 [8]EBK |
1-2
0-1 |
พี ไอร็อต[3] 2 | +1.25 | |
FT 21:00 | 1 [6]วันตา |
0-1
0-0 |
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์[4] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 21:00 | 3 เบลล่า วิสต้า |
0-0
0-0 |
ซาลุส 4 | +0 ▲-0.25 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:00 | 1 ราซิ่ง คลับ (ญ) |
0-0
0-0 |
ริเวอร์เพลท(ญ) 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 21:00 | 4 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) |
1-1
0-1 |
เทาโร(สำรอง) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 Union Cocle |
3-1
1-1 |
ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 1 | +0.25 | |
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 21:00 | 2 SD Atletico Nacional U19 |
4-1
2-0 |
Talentos Envigado U19 1 | -0.75 | |
Ireland U20 League (Ireland U20 League) | |||||
FT 21:00 | 4 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 |
3-2
0-0 |
Waterford FC U20 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:10 | อเวเลย์ |
2-3
0-2 |
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | - | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 21:20 | IBU Uppsveitir |
1-4
0-2 |
Hond Midasar | +2.25 ▲▲▲ ▲▲+3.5 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 21:30 | [14]ครีลย่า โซเวียตอฟ |
0-4
0-3 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[13] 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | Al Ramadi |
1-4
0-2 |
Peshmerga Sulaymaniya SC 1 | -0.25 | |
FT 21:30 | เลอ อาฟร์ |
7-0
7-0 |
Fougeresagl | - | |
FT 21:30 | มอนซ่า 1912 |
0-1
0-1 |
ปาแลร์โม่ | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:30 | 1 ไกเซอร์ ชีฟ |
5-2
1-1 |
อัล ชาฮานียา 2 | - | |
FT 21:30 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
1-3
1-1 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1 | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 21:30 | 2 [10]เอสเค ลิเซน |
0-0
0-0 |
ฟาสตาฟ ซลิน[15] 1 6 | +0.25 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 21:30 | 3 1 [11]ทาลา เอล เจช |
0-0
0-0 |
ฟาร์โค[15] 1 | +0 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:30 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) |
2-0
1-0 |
ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 1 | -2 ▲-2.25 |
|
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 21:30 | 2 Santiago Morning (w) |
4-0
2-0 |
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า (ญ) 1 | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:40 | 3 Diyala FC |
2-2
1-0 |
Al Karma 1 6 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:50 | เอ็มโปลี |
0-0
0-0 |
อิงโกลสตัดท์ 1 | -1 ▼-0.75 |
|
Post. 22:00 | วิเทสส์ อาร์นเฮม |
|
โอเอฟไอ เครเต้ | - | |
FT 22:00 | 1 เอซี เวนิช |
1-3
0-2 |
เจนัว | +0.25 | |
FT 22:00 | สเปเซีย |
1-1
1-0 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | - | |
FT 22:00 | เนิร์นแบร์ก |
2-1
2-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | -0.25 | |
Post. 22:00 | สโลวาน เวลวารี่ |
|
พัลเซ่น 2 | - | |
FT 22:00 | เอฟซี มินาจ |
0-1
0-0 |
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | - | |
FT 22:00 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
1-4
0-1 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | - | |
FT 22:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | +0.5 | |
FT 22:00 | ซัสเซาโล่ |
2-0
2-0 |
สปอล | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 22:00 | Bavois |
2-2
0-1 |
เอฟซี ซิอง (ยู 21) | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 เอสวี ดานูบ |
3-4
2-2 |
เอสเฟา รีด บี 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
2-2
0-1 |
อูดิเนเซ่ 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | เล เออบิเยรส์ |
2-2
0-1 |
ชามัวร์ นิออร์ท | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | สโคลาร์เรซิต้า |
2-0
0-0 |
เอ็นดี กอริก้า | +0 | |
FT 22:00 | 2 กัซเทป |
3-2
2-0 |
ลูตัน ทาวน์ 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 22:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
0-0
0-0 |
เคเอฟซี โคมาร์โน | - | |
FT 22:00 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย |
2-1
0-0 |
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | - | |
FT 22:00 | 1 วีเอฟบี ฮิลเดน |
5-3
2-1 |
อดัม แซม บีค | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | โตริโน่ |
2-1
0-1 |
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | - | |
FT 22:00 | ไพรบราม |
1-0
0-0 |
Most Mus | - | |
FT 22:00 | เอสซี คัมบูร์ |
3-0
1-0 |
เอสวี เม็พเพ่น 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | พีซเฮเว่น เทลสคอมบ์ |
0-0
0-0 |
อีสต์บอร์นทาวน์ | - | |
FT 22:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) |
0-1
0-0 |
Karkonosze Jelenia Gora | - | |
FT 22:00 | Brentford (R) |
0-1
0-1 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด | - | |
FT 22:00 | 3 Rot-Weiss Walldorf |
2-2
1-1 |
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | +0.25 | |
FT 22:00 | เลอ ม็องส์ |
2-0
1-0 |
อองเช่ร์ 1 | +0.5 | |
FT 22:00 | 2 โซลอคซาร์ |
1-0
0-0 |
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 2 | - | |
FT 22:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต |
1-2
0-2 |
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | Ceska Lipa |
4-3
0-0 |
FK Pencin Turnov | - | |
FT 22:00 | Nagykanizsai TE 1866 |
6-2
4-0 |
SC Sopron | - | |
FT 22:00 | Stara Lubovna |
4-0
1-0 |
Slavia TU Kosice | - | |
FT 22:00 | โตมาซอฟ |
1-2
0-0 |
Gyirmot SE II | - | |
FT 22:00 | Verlaine |
0-2
0-0 |
แอฟเซ ลีแอช | - | |
FT 22:00 | 2 1 ลอริยองต์ |
1-1
0-1 |
แบรสต์ 1 3 | +0.5 | |
FT 22:00 | เม็ตซ์ |
3-0
2-0 |
วิลเลฟรองเช | - | |
FT 22:00 | 1 เลช พอซนาน 2 |
0-1
0-0 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | - | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:00 | Rousinov |
0-1
0-1 |
FC Kurim | - | |
FT 22:00 | Ticha |
1-1
1-1 |
Novy Jicin | - | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 22:00 | 2 [10]โอเรโบร |
0-0
0-0 |
ออร์ไกร์ท[15] 1 | -0.25 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 22:00 | [3]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ |
0-2
0-0 |
ซิกม่า โอโลมุช[2] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [13]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
2-1
0-0 |
บานิค ออสตราว่า[4] | +0 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:00 | 1 [8]โปกอน ซีดล์เซ |
1-2
0-2 |
โครบริ โกลกูฟว์[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:00 | 2 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ |
2-2
1-2 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 | - | |
FT 22:00 | 3 ดินาโม บรีอันสค์ |
1-2
0-0 |
มาชูค- เคเอ็มวี 1 | - | |
FT 22:00 | 1 [7]โซโคล ซาลาตอฟ |
1-0
1-0 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[4] | +0 | |
FT 22:00 | 1 เอฟซี มูรอม |
0-1
0-0 |
เออทิช 1946ออมส์ 1 | - | |
european women (european women) | |||||
FT 22:00 | 1 อังกฤษ (ญ) ยู19 |
1-0
0-0 |
ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 4 1 เซอร์เบีย (ญ) ยู19 |
4-1
2-1 |
ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 1 5 | -3.5 ▲▲▲ ▲-4.5 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 [8]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
3-1
1-0 |
สลาเวีย ปราก 2[11] 2 | -0.75 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 |
5-0
2-0 |
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[10] 3 | -2.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼-1 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [4]Volna Pinsk |
2-1
2-0 |
BATE-2 Borisov[5] 2 | -0.25 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:00 | สเจลคาวิค |
2-1
1-0 |
Funnefoss/Vormsund | - | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 22:00 | 1 erro Carril Oeste (W) |
3-0
2-0 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 3 | -1 ▼-0.75 |
|
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
FT 22:00 | 2 Cruz Azul U23 |
4-1
1-0 |
Toluca U23 1 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | 4 )(Monterrey U23 |
0-0
0-0 |
Queretaro U23 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 Chivas Guadalajara U23 |
1-1
0-0 |
Mazatlan FC U23 4 | -0.5 | |
Kazakhstan LC ( Kazakhstan LC ) | |||||
FT 22:00 | 3 1 เอฟเค อรีส |
2-2
2-2 |
ออร์ดาบาซี่ย์ 1 | - | |
FT 22:00 | 2 FK Yelimay Semey |
3-0
0-0 |
เอฟเค อะตีราอู 4 | - | |
Bolivia Regional Cup (Bolivia Regional Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 24 de Septiembre 1969 |
2-1
1-0 |
CD Torre Fuerte 1 5 | +0.5 ▼▼+0 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:30 | 1 [15]โปกอน เซซิน |
3-0
1-0 |
โคโรน่า คีลเซ่[9] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 22:30 | [10]บรอมมาปอจคาร์น่า |
0-2
0-0 |
ฮัมมาร์บี้[6] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | โบเคลจ์ โคเตอร์ |
3-0
3-0 |
โลฟเซน เซตินเจ | - | |
FT 22:30 | Voska Sport |
2-1
0-0 |
เอฟเค โนวาชี | - | |
FT 22:30 | Rodopa Smolyan |
2-0
0-0 |
Atletik Kuklen | - | |
FT 22:30 | ราปิด เวียนนา |
1-1
0-0 |
เอซี มิลาน | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:30 | 1 KF Ramiz Sadiku |
0-3
0-1 |
KF Istogu | -0.5 | |
FT 22:30 | แอสเตราส ตริโปลิส |
1-1
0-0 |
เลวาเดียกอส 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | ครีฟบาส |
1-1
0-0 |
อัลบาเตห์ | -1 | |
FT 22:30 | โบเรค เวเลส |
0-3
0-1 |
คาเมนิคา-ซาซ่า | - | |
FT 22:30 | Calda Mateinz |
1-3
0-1 |
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | - | |
FT 22:30 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
1-0
1-0 |
ซามพ์โดเรีย | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 22:30 | FC Bihor Oradea |
2-1
1-1 |
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | - | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:30 | 7 1 [7]สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ |
0-1
0-1 |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[9] | -0.25 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:30 | 3 [4]รีดอมเลีย |
0-1
0-0 |
เอฟซี โคเปอร์[8] 1 | +0 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:30 | 3 1 [15]พีเอฟซี เนซีบาร์ |
2-1
1-0 |
CSKA 1948 Sofia II[1] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | 3 [9] Fratria |
1-1
0-0 |
FC Dobrudzha[7] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:30 | 3 [16]Sportist Svoge |
0-1
0-1 |
พีริน บลากอเยฟกราด[6] 6 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:30 | 1 [3]สปาร์ตัก เพลเวน |
2-5
1-5 |
เอฟซี ดูนาฟ รูส[8] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 22:30 | 1 SV Wernberg |
0-1
0-0 |
FC Faakersee 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Post. 22:30 | ASC St Pau |
|
เอสเค เซนต์.แอนดรา | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
Peru Reserves League (Peru Reserves League) | |||||
FT 22:30 | 4 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) |
5-2
3-2 |
โกเมร์เซียนเตส อูนิโดส(สำรอง) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:30 | อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) |
10-0
7-0 |
Cusco FC Reserves 2 | -1.75 ▲▲▲ ▲▲▲-3.25 |
|
FT 22:30 | 6 1 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) |
1-4
0-1 |
สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) 1 2 | -0.5 ▲▲-1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:40 | เปลิสเตอร์ |
0-2
0-1 |
KF Gostivari 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:50 | กราเซอร์ เอเค |
1-5
1-4 |
เบซิคตัส เจเค 1 | +0.5 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | 3 [12]ชาร์ปบอร์ก 08 |
1-1
0-0 |
เอสเค บรานน์[2] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 22:59 | 3 [3]ลูกาโน |
2-1
0-1 |
กราสฮ็อปเปอร์[2] 2 | -0.75 | |
FT 22:59 | 1 1 [12]อีเวอร์ดอน |
0-2
0-0 |
เอฟซี ซูริค[9] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ |
0-2
0-1 |
อัล อิตติฟาค | - | |
FT 22:59 | อฌักซิโอ้ |
1-0
0-0 |
AS Furiani Agliani | - | |
FT 22:59 | เครโมเนเซ่ |
5-0
3-0 |
เจียน่า เออมินิโอ | -1.5 | |
FT 22:59 | บูโลญจน์ |
2-3
1-1 |
ยูเอสแอล ดันเคอร์ 2 | +0.25 | |
FT 22:59 | เดสเซล สปอร์ต |
2-0
1-0 |
Genk II | - | |
FT 22:59 | Borac Cacak |
0-0
0-0 |
อินดิจา | - | |
FT 22:59 | KS Elbasani |
2-0
0-0 |
เอฟเค โวร่า | - | |
FT 22:59 | KF Dukagjini |
3-0
0-0 |
KF Trepca Mitrovice | - | |
FT 22:59 | เวสเตอร์โล |
0-0
0-0 |
เฮลมอนด์ สปอร์ต | - | |
FT 22:59 | 1 อลาเบส |
1-1
1-1 |
เรอัล โซเซียดาด | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | นาโปลี |
3-0
3-0 |
มานโตวา | - | |
FT 22:59 | Vardarski |
2-1
0-1 |
Belasica Strumica | - | |
FT 22:59 | 1 1 Carl Zeiss Jena (W) |
0-0
0-0 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | +3.25 ▼▼▼+2.5 |
|
FT 22:59 | เอลเคเอส ลอมซา |
0-0
0-0 |
Texas | - | |
FT 22:59 | แกลร์กมงต์ ฟุต |
1-1
1-0 |
แซงต์ เอเตียน | +0.25 | |
FT 22:59 | ตูลูส |
2-2
2-0 |
ปัว เอฟซี | - | |
FT 22:59 | Stadlau |
0-1
0-0 |
FCJ Alt Ottakring | - | |
FT 22:59 | Colmar |
1-0
1-0 |
น็องซี่ | - | |
FT 22:59 | 2 ดิออสกียอร์ วีทีเค |
3-1
1-0 |
ซีมปิน ไมชาโลวี 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี |
1-2
0-1 |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 U. Lamas |
0-4
0-3 |
ลูซิเทเนีย 2 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
FT 22:59 | Vardar Negotino |
1-0
0-0 |
โปเบด้า | - | |
FT 22:59 | เฟฟ |
3-1
0-0 |
Brito SC | - | |
FT 22:59 | 5 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า |
1-0
1-0 |
ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 1 สตวร์มกราซ |
2-2
2-1 |
โมนาโก | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | ลีโอเบน |
6-0
3-0 |
คัพเฟ่นเบิร์ก(เยาวชน) | - | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 22:59 | 5 [6]เบลลินโซนา |
2-1
1-1 |
เอฟซี วิล 1900[7] 2 | +0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:59 | [11]ซีเอส คราอิโอว่า |
4-2
1-1 |
ยูทีเอ อารัด[8] | -0.5 ▲-0.75 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:59 | 5 1 [13]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ |
1-0
1-0 |
อาร์ดา[14] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 22:59 | 5 คอร์ก ซิตี้ |
1-0
1-0 |
ฟินน์ ฮาร์ปส์ 2 | -1.25 | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:59 | 4 [7]พีเค-35 วานตา |
0-2
0-1 |
จิปโป[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | 2 [9]บอลติกปาเนเวจิส |
1-2
1-1 |
สปายริส เคานาส[3] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:59 | 2 [6]อาร์เซน่อล ตูล่า |
1-0
0-0 |
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[13] 2 | -0.75 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:59 | 2 [8]วาปรัส ปาร์นู |
0-0
0-0 |
ทรานส์ นาร์ว่า[6] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [6]ธอร์ อคูเรย์รี่ |
0-1
0-0 |
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[9] | -0.5 ▲-0.75 |
|
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 22:59 | 1 ลานดูเนา |
3-0
1-0 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 3 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 22:59 | 4 [8]Skanstes SK |
3-2
2-0 |
Olaines FK[13] 2 | -1 ▲-1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
Post. 22:59 | [10]วิสลา พูลาเว่ |
|
ซาเกลบี้ ลูบิน บี[13] | -0.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼▼+1.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 22:59 | 3 [2]เบรัสเตกี |
1-1
1-0 |
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[22] 6 | -0.75 ▲-1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:59 | 2 เอฟซี ไพพินส์รีด |
0-0
0-0 |
เอฟซี เมมมินเก้น 3 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 22:59 | 3 Lautaro de Buin |
1-1
0-0 |
Provincial Ovalle 3 | -0.25 ▼+0 |
|
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 22:59 | Mattersburger Sportverein 2020 |
4-0
2-0 |
ASK Klingenbach 4 | +0.5 ▼▼▼ ▼▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 4 ASK Weppersdorf |
1-3
0-1 |
Horitschon 1 | +3.25 ▲+3.5 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 22:59 | Municipal Mejillones |
1-0
0-0 |
เอซี โคลีนา | - | |
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
FT 22:59 | 3 Juarez FC U23 |
0-0
0-0 |
Club America U23 | +0.25 ▼+0 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 22:59 | 6 อัลฟาร์เนีย |
3-2
1-0 |
Samherjar | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 22:59 | 2 Independiente del Valle (W) |
4-1
1-1 |
CD Espuce (W) 3 | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 22:59 | 2 EL Nacional (W) |
1-1
0-0 |
Macara (W) 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Peru Reserves League (Peru Reserves League) | |||||
FT 22:59 | 1 Deportivo Garcilaso Reserves |
1-2
1-2 |
เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) 1 4 | +1 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 23:10 | 1 El Linqueno |
0-0
0-0 |
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 23:15 | 2 ดันดี ยูไนเต็ด |
2-1
1-0 |
อายร์ ยูไนเต็ด 3 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 23:15 | 4 [8]เคเอ อคูเรย์รี่ |
1-0
0-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[1] 2 | +0.5 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 23:15 | 1 [2]วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) |
2-1
1-1 |
เคฟลาวิค(ญ)[9] | -2.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Post. 23:30 | Drina Zvornik |
|
เอฟเคทุซลา ซิตี้ | - | |
FT 23:30 | Arsenal Tivat |
3-0
1-0 |
โอทรานท์ 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 23:30 | Worgl Obi SV |
2-5
0-1 |
คิทซ์บูเฮล | +1.75 ▲+2 |
|
FT 23:30 | 1 รูเดส |
3-1
1-0 |
NK Brinje Grosuplje | -0.25 | |
FT 23:30 | ไนเรกิฮาซา |
3-2
2-0 |
เบเก้ซัคซาบา | - | |
FT 23:30 | รอแยล อันท์เวิร์พ |
1-2
1-2 |
ปาร์ม่า | -0.5 ▲-0.75 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 23:30 | 4 [2]คอนอูมโบ ยูนิโด |
1-0
0-0 |
นูเบลนเซ่[9] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 23:30 | 4 [2]ซีดี เมกาเลนซ์ |
1-2
0-1 |
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[1] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 23:30 | นาฟิต อัล ยันนูป |
2-1
0-1 |
Al Qasim Sport Club | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:40 | 2 Martigues |
1-0
1-0 |
Aubagne | -0.75 ▼-0.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 21 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 [6]เอฟเค รอสตอฟ |
0-0
0-0 |
ซีเอสเคเอ มอสโก[11] 1 | +0 | |
FT 00:00 | 5 1 [8]ดินาโม มอสโก |
3-1
3-0 |
เฟเคิล[15] 1 5 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 แกรนด์ แลนซี |
1-1
1-0 |
Grand Saconnex 2 | +1 | |
FT 00:00 | 1 เลบานเต้ |
4-0
3-0 |
กาตาร์ เอสซี 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 1 มาริโน่ ลูอันโก้ |
0-2
0-2 |
สปอร์ติ้ง กิฆอน | +1.25 ▼+1 |
|
FT 00:00 | บูร์โกส ซีเอฟ |
2-1
1-0 |
แอธเลติก บิลเบา | +0.75 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 00:00 | [12]โรดิน่ามอสควา |
1-0
1-0 |
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[18] | -0.75 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 00:00 | 4 [2]พีเอฟเค มอนทาน่า |
0-0
0-0 |
Marek Dupnitza[13] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
FT 00:00 | Santos Laguna U23 |
0-3
0-0 |
Tigres UANL U23 2 | +0.5 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 00:00 | 2 Portuguesa MS U20 |
1-3
1-2 |
Dourados AC U20 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:15 | 1 ราซิ่ง เกงค์ |
2-2
2-1 |
ลีลล์ 2 | +0.25 | |
FT 00:30 | เอสดี ทาราซอนนา |
0-2
0-1 |
ฮูเอสก้า 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 00:30 | 1 โทรเฟนเซ่ |
1-1
1-0 |
AVS Futebol SAD 1 | +1.25 ▼+1 |
|
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
FT 00:30 | 1 มัคคาบี้ ไฮฟา |
3-0
1-0 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 4 | -0.75 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 00:30 | 3 Potencia |
0-1
0-1 |
Durazno Capital 5 | +0.75 ▼+0.5 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 00:30 | 2 Georgia Lions |
1-0
0-0 |
มิชิเกน สตาร์ 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 00:35 | 2 [10]สเตล สตาโลว่า โวล่า |
0-1
0-0 |
โกลนิค เลชน่า[14] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 00:45 | 3 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 |
3-2
1-1 |
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 6 | -0.5 | |
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 (Brazil Campeonato Carioca Serie A2) | |||||
FT 00:45 | 3 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ |
0-1
0-0 |
ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 7 | -0.25 | |
FT 00:45 | Artsul RJ |
1-2
0-2 |
คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | - | |
FT 00:45 | 3 Serrano BA |
0-1
0-0 |
GE Petropolis 4 | -0.25 | |
FT 00:45 | ซีอีเอซี/อรารูอามา |
1-1
0-1 |
อเมริกาโน่ อาร์เจ | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:00 | 2 [19]ซาน ลอเรนโซ่ |
1-1
1-1 |
ซีเอ ฮูราแคน[18] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 1 วิเซล่า |
0-4
0-3 |
เซลต้า บีโก้ 1 | +0.75 ▲+1 |
|
belgium super cup (belgium super cup) | |||||
FT 01:00 | 1 คลับบรูซ |
1-2
0-1 |
แซงต์ กิลลุส 6 | +0 ▲-0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 01:00 | 1 [10]เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
4-0
2-0 |
Jedinstvo UB[12] 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 01:00 | 1 [7]คูคาริคกิ สตานคอม |
2-0
2-0 |
ราสนิกีร์ ไนร์[4] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 4 1 [8]มัลโดส ลูการ์นี |
1-2
0-0 |
โอเอฟเค เบลเกรด[3] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [14]ดูก้า ปรากซ์ |
1-3
0-2 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[7] | +1 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 2 [9]Los Chankas |
2-0
0-0 |
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส[8] 6 | -1 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [9]เซรามิกา |
4-0
3-0 |
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า[16] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 [12]NBE SC |
0-0
0-0 |
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย[10] 2 | -0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 2 [33]เอลมาโกล |
1-0
0-0 |
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[9] 4 | +0 | |
FT 01:00 | 1 [8]เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ |
3-0
1-0 |
ซีเอ บราวน์อโดรกู[38] 1 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 [35]อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
1-0
1-0 |
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[4] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 [36]Club Atletico Guemes |
2-1
0-0 |
ออล บอยส์[16] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 [10]ซีเอ ซาน มิเกล |
3-0
1-0 |
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[31] 1 1 | -0.5 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 4 [13]เดปอร์ติโว่ เมอร์โล |
1-1
0-0 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[22] 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [10]คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ |
0-2
0-0 |
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด[5] 1 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [16]คานัวลาส เอฟซี |
0-0
0-0 |
Liniers[19] 3 | -0.25 | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 01:00 | 5 1 กาปิ วาเรียโน |
0-0
0-0 |
เซา เบนโต้ 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 พรีมาเวร่า |
3-2
0-0 |
ริโอ บรานโก้เอสพี 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 Uniao Sao Joao EC |
0-1
0-0 |
CA Taquaritinga SP | +0.25 | |
FT 01:00 | เซา คาเอตาโน่ |
1-1
1-1 |
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 5 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 2 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส |
1-1
1-0 |
ยูเวนตุส เอสพี 4 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 1 1 RB Bragantino Youth |
1-0
1-0 |
วีโล คลับ (เยาวชน) | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 2 อิทัวโน่ (เยาวชน) |
1-2
1-1 |
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 3 | +0.5 | |
FT 01:00 | 2 โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน) |
0-2
0-1 |
เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 3 | +1 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 3 [15]Yupanqui |
1-2
1-0 |
คลับ ลูจัน[9] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [3]Argentino de Rosario |
3-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ มูนิซ[12] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 01:00 | 2 [20]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส |
2-1
1-1 |
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[25] 2 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 [10]เรอัล พิลาร์ |
0-0
0-0 |
เจนเนอรัลลามาดริด[1] 1 5 | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 [13]Defensores de Cambaceres |
0-0
0-0 |
Mercedes[19] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | [14]Leandro N Alem |
1-1
0-1 |
เคลย์โพล[6] 3 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:00 | 1 Sportivo Huracan FC |
0-2
0-1 |
Deportivo Colonia 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 4 CS Cerrito |
0-1
0-0 |
พลาซ่า โคโลเนีย 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 2 San Luis FC (W) |
1-1
0-0 |
พลาเทนเซ่ (ญ) 2 | -1 ▼-0.75 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 01:00 | 3 2 Belgrano Zarate |
0-1
0-1 |
Deportivo Metalurgico 3 | +0 | |
FT 01:00 | 2 Estrella del Sur Alejandro Korn |
1-0
0-0 |
CU Deportivo Provincial Lobos 1 | -1 | |
FT 01:00 | 4 Nautico Hacoaj |
2-1
2-1 |
Atletico Pilar 3 | -0.25 | |
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 01:00 | North Esporte Clube |
2-0
1-0 |
Aymores | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 4 เรอัล โนโรสเต้ |
3-2
2-0 |
Itabuna BA 1 | -0.75 | |
FT 01:00 | 1 อิปาติงก้า |
0-2
0-0 |
ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1 | +0.75 | |
FT 01:00 | 1 โนว่า อีกูอาคุ |
3-0
1-0 |
Democrata SL/MG 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 6 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ |
1-1
1-1 |
Serra 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 01:00 | 3 2 de Mayo (W) |
3-1
2-0 |
Sportivo Luqueno (W) 1 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 01:00 | 2 Total Soccer U19 |
1-1
1-0 |
Leones U19 1 5 | -0.75 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 1 FC Cascavel PR U20 |
2-1
0-1 |
Apucarana SC U20 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 2 Zumbi EC U20 |
3-0
1-0 |
Liga do Sertao U20 1 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 1 เรโทร พีอี(ยู20) |
0-0
0-0 |
เนาติโก พีอี (เยาวชน) 1 | +0 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:15 | 1 [7]ลีเกีย วอร์ซอว์ |
2-0
0-0 |
ซาเกลบี้ ลูบิน[11] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:15 | 3 [3]โมลด์ |
2-3
1-2 |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[6] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 01:15 | 1 [12]โลโคโมทีฟ โซเฟีย |
1-6
1-4 |
เลฟสกี้ โซเฟีย[9] 2 | +1 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:15 | [9]เอ็นเค มูรา 05 |
1-0
0-0 |
เอ็นเค นาฟต้า[3] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 01:30 | 1 [3]วินเตอร์ทูร์ |
1-0
0-0 |
เซนต์ กัลเลน[11] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:30 | 2 [2]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
4-0
1-0 |
มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี[16] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 1 [26]อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า |
1-2
1-0 |
ทริสแทน ซัวเรส[28] 1 | -0.25 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:30 | 4 เกรมิโอ้ (เยาวชน) |
2-0
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 6 | -0.5 | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 01:30 | 1 XV Jau/SP |
0-0
0-0 |
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 1 | +0.25 | |
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
01:30 | เซาลูอิส(ยู 19) |
|
Iape MA U19 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:40 | 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ |
2-0
0-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่ 1 | +0 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 4 [2]ฟลาเมงโก |
2-1
0-1 |
คริคูม่า[14] 7 | -1.5 ▼-1.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 02:00 | 1 [8]ราปิด บูคาเรสต์ |
2-2
0-1 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[2] | +0 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:00 | 3 [8]โอ.ฮิกกิ้นส์ |
2-0
1-0 |
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[13] 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [10]Real Tomayapo |
2-0
2-0 |
นาซิอองนาล โปโตซี[5] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:00 | [8]ซาน มาร์คอส |
1-1
0-0 |
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[10] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
bra spc (bra spc) | |||||
FT 02:00 | 1 Gremio Prudente |
1-2
1-0 |
Vocem SP 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 02:00 | 1 1 Gremio Saocarlense'SP |
0-0
0-0 |
ริโอ คลาโร่ | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 3 ซานโต อังเดร |
0-1
0-0 |
เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า 3 | -0.75 | |
FT 02:00 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส |
0-0
0-0 |
อีซี เซา โชเซ เอสพี | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 2 โปซูอาเลกรี |
0-0
0-0 |
อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 อา โซ ซานต้า เอสพี |
1-0
0-0 |
ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 4 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
02:00 | Champions FC Academy |
|
Ciex Sports Academy | - | |
Argentina Santa Fe Cup (Argentina Santa Fe Cup) | |||||
FT 02:00 | 4 1 AD Juventud Esperanza |
1-1
1-0 |
ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 1 2 | - | |
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 02:00 | 3 ฟอร์ตาเลซา(ยู 19) |
3-3
1-1 |
Atletico Huila U19 1 2 | -0.25 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 02:00 | 1 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ |
4-4
2-2 |
Los Angeles FC II 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 02:00 | 1 อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) |
1-0
1-0 |
Aquidauanense U20 1 | +0.25 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:10 | Club Juventud Zondina |
1-1
0-1 |
Atletico Marquesado 2 | -0.75 ▲-1 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:30 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที |
3-0
2-0 |
อิโพรา อีซี | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:30 | 2 อนาโปลิส เอฟซี |
0-2
0-2 |
บราซิลเลียนเซ่ 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 02:30 | 2 1 เรอัล เอฟซี |
1-0
0-0 |
Capital TO 3 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 02:30 | 5 แคร๊ค จีโอ |
0-0
0-0 |
มิกซ์โต้ อีซี 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 02:30 | 1 Coquimbo Unido (W) |
5-1
5-1 |
Antofagasta (W) 1 | -2.75 ▼-2.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 03:00 | 3 [9]ราซิ่ง คลับ |
3-0
2-0 |
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[1] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
Post. 03:00 | [2]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
|
Sportivo Ameliano[9] | - | |
FT 03:00 | 2 [8]ทาคัวรี่ เอฟบีซี |
2-4
1-3 |
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[1] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 03:00 | 1 [10]ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
1-0
0-0 |
อิทัวโน่ เอสพี[19] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 03:00 | 3 [3]อเมริกา เอ็มจี |
0-0
0-0 |
Amazonas FC[15] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 03:00 | 1 [6]ลอนดริน่า พีอาร์ |
2-0
1-0 |
คาเซียส อาร์เอส[19] 1 | -0.75 | |
FT 03:00 | 3 [1]เซา เบอร์นาร์โด้ |
0-0
0-0 |
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[3] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 03:00 | มอริเตเนีย (ยู20) |
2-1
0-0 |
บราซิล (ยู20) | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | Porto Velho/RO |
3-0
2-0 |
ฮูไมตาเอซี | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 03:00 | 1 Sao Raimundo/RR |
1-2
0-1 |
ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 03:00 | 2 มานุส (สมัครเล่น) |
3-1
1-0 |
Trem-AP 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 03:00 | 4 1 ริโอ บลังโก้ เอซี |
1-2
1-0 |
Manauara 1 2 | +0.75 ▲+1 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 03:00 | 2 Dom Bosco U20 |
2-1
2-1 |
Nova Mutum EC U20 1 | +0.75 | |
Peru Reserves League (Peru Reserves League) | |||||
FT 03:00 | 1 Atletico Grau Reserves |
0-1
0-0 |
เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง) 4 | -0.75 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:15 | [3]เอฟบีซี เมลการ์ |
5-2
2-1 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่[10] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 03:15 | Tacuary (W) |
0-7
0-5 |
General Caballero JLM (W) | +2 ▲▲▲ ▲+3 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:30 | 1 Club Ada Jaen |
2-1
0-0 |
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 3 | +0.75 ▲▲▲ ▲▲+2 |
|
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 03:45 | Villarreal U20 |
0-4
0-3 |
Elche U20 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 3 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
0-0
0-0 |
สกาย บลู เอฟซี (ญ) 1 1 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 2 [18]เอ็นบิกาโด เอฟซี |
0-1
0-1 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[4] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 04:00 | 3 [8]เอสซี เปซานดูปารา |
1-0
1-0 |
ปอนเต เปรตา[14] 1 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
venezuela cup (venezuela cup) | |||||
FT 04:00 | 4 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2 | -0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 04:00 | กูเทียเรส |
2-1
1-0 |
CDA Monte Miaz 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 04:00 | 2 ยูอาร์ที เอ็มจี |
1-1
1-0 |
Valeriodoce Esporte Clube (MG) 1 7 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 04:00 | 1 Los Santos |
0-0
0-0 |
Mario Mendez FC 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 04:00 | 3 Alianza FC Panama Reserves |
2-2
0-1 |
Potros Del Este Reserves 3 | +0.5 | |
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2) | |||||
FT 04:00 | 3 Colo Colo BA |
1-0
1-0 |
Grapiuna AC 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 04:10 | 4 [14]ซาน มาร์ติน เบอซาโค |
1-2
1-0 |
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส[2] | +0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:30 | 4 [1]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
1-0
1-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[13] 2 | -0.5 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:30 | 1 [3]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
2-0
1-0 |
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[16] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:30 | 2 [9] San Jose de Oruro |
5-2
2-2 |
เดอะ สตรองเกสต์[2] 1 2 | +0.25 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 04:30 | 1 1 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส |
4-2
4-0 |
โอซอร์โน | +0 ▲-0.25 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 04:30 | 1 Savannah Clovers |
0-4
0-3 |
Club de Lyon FC 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 05:00 | 5 Atletico Pantoja |
0-0
0-0 |
Cibao FC 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 05:00 | 2 Vancouver FC |
1-1
0-0 |
ยอร์ก 9 เอฟซี 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 3 Panama City FC |
1-0
1-0 |
San Martin FC 2 | -1.75 | |
USL W-League Women (USL W-League Women) | |||||
FT 05:00 | 2 North Carolina Courage U23 (W) |
3-2
1-1 |
Colorado Storm (w) 2 | -1 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:30 | 2 [17]บานฟิลด์ |
1-1
1-0 |
แอดเลติโก ทูคูแมน[25] 3 | +0 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 05:30 | 2 [3]โอลิมเปีย อาซันซิออง |
1-1
0-0 |
กัวรานี อาซุนซิยง[5] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:30 | 5 Deportivo Italiano |
2-1
1-0 |
บาซาเนซ 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 1 เร็กซ์แฮม |
1-1
1-0 |
บอร์นมัธ เอเอฟซี | - | |
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 06:00 | 4 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) |
0-1
0-0 |
เอลซัลวาดอร์ (ยู20) 3 | +1 ▼+0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:00 | 1 [5]อินดี้ อิเลฟเวิ่น |
0-2
0-1 |
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 2 [9]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ |
4-0
2-0 |
Santa Ana[4] 2 | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:00 | 3 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
3-2
1-0 |
Veraguas FC 2 | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
06:00 | CD Bocas Junior |
|
Herrera FC Reserves | - | |
USA USL League One Cup (USA USL League One Cup) | |||||
FT 06:00 | 2 Knoxville troops |
1-1
0-0 |
Chattanooga Red Wolves 1 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 06:00 | 4 ริชมอนด์ คิกเกอร์ |
0-2
0-0 |
กรีนวิลล์ เอฟซี 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 06:00 | 5 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ |
1-1
1-0 |
Tormenta FC 3 | -0.25 ▼+0 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |