ผลบอล 23 กรกฎาคม 2567ผลบอล 22 กรกฎาคม 2567ผลบอล 21 กรกฎาคม 2567ผลบอล 20 กรกฎาคม 2567ผลบอล 19 กรกฎาคม 2567ผลบอล 18 กรกฎาคม 2567ผลบอล 17 กรกฎาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 21 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 06:05 | 2 [10]ชีวาส กัวดาลาจาร่า |
2-0
0-0 |
โมนาร์คัส โมเรเลีย[17] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 06:10 | [6]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ |
3-0
2-0 |
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[15] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | 1 [7]ออร์แลนโด ซิตี้ |
1-1
0-0 |
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[5] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 06:30 | 2 [12]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
2-1
0-1 |
โคลัมบัส ครูว์[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 06:30 | 4 [15]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
1-1
0-0 |
เอฟซี ดัลลัส[11] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 06:30 | 1 [8]มอนทรีออล อิมแพ็ค |
0-1
0-1 |
โตรอนโต้ เอฟซี[9] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 06:30 | 3 [14]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
3-0
2-0 |
แนชวิลล์ เอฟซี[10] 3 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:30 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) |
1-1
1-0 |
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 1 | +0 | |
FT 06:30 | 1 ดีซี ยูไนเต็ด |
0-4
0-2 |
เซลติก | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:30 | 4 [8]อ็องเซ่ กัลดาส |
1-0
0-0 |
อากีลาส โดราดาส[11] 4 | -0.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 06:30 | 1 โอเรียนทอล |
5-0
0-0 |
ซีเอ แอตเทนาส 2 | -0.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:40 | 2 [1]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
2-1
1-0 |
ชิคาโก ไฟร์[13] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 06:40 | 1 [4]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส |
3-1
1-0 |
เอฟซี ซินซินเนติ[2] 2 | -0.5 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 4 [3]พัลไมรัส |
2-0
1-0 |
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[6] 4 | -0.75 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 3 [4]เอเลี่ยนซา ลิม่า |
2-0
1-0 |
อลิอันซ่า แอตเลติโก[16] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 4 [7]เดปอร์เตส อิควิกกัว |
2-1
0-0 |
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[15] 1 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 1 [20]พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ |
3-1
3-1 |
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก[22] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 2 1 [3]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
3-1
2-1 |
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[5] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 3 [15]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ |
0-1
0-1 |
San Antonio Bulo Bulo[3] 1 6 | -0.75 | |
Ecuador Cup (Ecuador Cup) | |||||
FT 07:00 | 3 Banos Cikudafog |
1-1
0-1 |
ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
USA USL League One Cup (USA USL League One Cup) | |||||
FT 07:00 | 2 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี |
1-0
0-0 |
Lexington 1 | -0.75 | |
Brazil Campeonato Brasileiro A2Women (Brazil Campeonato Brasileiro A2Women) | |||||
FT 07:00 | 1 3B Sport AM (W) |
5-0
2-0 |
Juventude (W) 1 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:05 | 2 [17]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ |
0-0
0-0 |
ซานมาร์ติน ซานฮวน[2] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:10 | 1 Racing Louisville (W) |
3-1
1-1 |
มอนเทอร์เรย์(ญ) 1 | - | |
FT 07:10 | Kansas City NWSL (W) |
3-1
1-1 |
ฮูสตัน แดช (ญ) 4 | - | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:30 | 3 [10]Austin FC |
2-2
1-1 |
Charlotte FC[6] 1 | -0.25 | |
FT 07:30 | 3 [9]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
1-0 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[14] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 07:30 | 2 [12]แคนซัส วิซาร์ดส์ |
1-1
0-1 |
St. Louis City[13] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:30 | 4 [21]ทัลซ่า รัฟเนค |
1-0
1-0 |
เมมฟิส 901[8] 2 5 | +0.25 | |
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
FT 07:30 | 1 เนลสัน ซูเบริบส์ |
5-1
3-1 |
มหาวิทยาลัย แคนเทอเบอรี่ 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 5 [16]ซานโตส ลากูน่า |
0-3
0-0 |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[5] 5 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 08:00 | 1 [7]มอนเทอร์เรย์ |
2-1
1-0 |
กัวเรตาโร่ เอฟซี[18] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 08:00 | 4 Mazatlan FC (W) |
1-5
1-2 |
ครูซ อซูล(ญ) 1 | +1.25 | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
08:00 | Yoogali SC U23 |
|
Canberra Croatia FC U23 | +2 ▼+1.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 08:15 | 3 พลาซ่า อมาดอร์ |
0-2
0-1 |
อาราเบ้ ยูนิโด้ 4 | -0.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:30 | 2 [5]โคโลราโด ราปิดส์ |
3-2
2-1 |
รีล ซอลต์ เลค[2] 1 | -0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 08:30 | 3 El Farolito SC |
4-1
1-1 |
เอฟซี อาริโซน่า 1 3 | -1 ▲-1.25 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 08:30 | 1 Tokyo 23 |
4-1
2-0 |
มหาวิทยาลัยนานาชาติโตเกียว 1 | -2 ▼▼▼-1.25 |
|
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
FT 08:30 | 1 โคซแท็ล สปิริท |
2-0
1-0 |
โนเมดส์ 1 | -2.25 ▼▼▼-1.5 |
|
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 09:00 | 2 ฮอนดูรัส (ยู 20) |
2-2
0-2 |
แคนาดา(ยู 20) 4 | +0.25 ▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 2 [17]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
2-0
0-0 |
ซาน อันโตนิโอ[19] 2 | +0 | |
FT 09:00 | 3 [3]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[12] 1 | -0.5 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 3 [7]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน |
0-0
0-0 |
เฮเรดิอาโน[8] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
09:00 | Toyama Shinjo) |
|
Niigata Uni of Management II | - | |
FT 09:00 | มหาวิทยาลัยนีงะตะ |
0-1
0-0 |
Artista Asama 1 | +0 ▲+0.25 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 09:00 | 3 LA Force |
2-2
0-1 |
Irvine Zeta 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 09:00 | St Albans Saints U23 |
6-1
4-1 |
Oakleigh Cannons U23 1 | -0.5 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 09:00 | 2 เวสเทิร์น ซูเบอร์ |
2-1
1-1 |
Petone FC | -2 ▲▲-2.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:10 | 1 San Diego Wave (W) |
3-1
1-0 |
Bay FC (W) | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 09:10 | 1 Angel City FC (W) |
2-1
1-0 |
คลับ อเมริกา (ญ) 1 | - | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 09:10 | Melbourne Victory U23 |
5-0
3-0 |
Langwarrin U23 | - | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:30 | 2 [4]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส |
3-4
0-2 |
ฮุสตัน ไดนาโม[8] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:30 | 1 Weston Workers Reserves |
3-2
3-1 |
Charlestown Azzurri Reserves | -1 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 09:30 | 1 Capo FC |
3-2
1-0 |
Arizona Monsoon | -1.25 ▼-1 |
|
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:30 | 2 Gungahlin Utd U23 |
0-1
0-0 |
Tuggeranong United U23 1 | -3.5 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 09:30 | 2 1 Newcastle Olympic FC Reserves |
1-3
1-2 |
Broadmeadow Magic Reserves | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:40 | 3 [6]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
0-3
0-2 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[3] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 09:45 | 1 Capalaba Bulldogs U23 |
0-2
0-0 |
Caboolture FC U23 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 09:45 | West Canberra Wanderers FC (W) |
0-2
0-0 |
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | +3.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:50 | 2 [1]แอลเอ กาแลกซี่ |
3-2
1-0 |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[7] 5 | -1.25 ▼▼▼ ▼-0.25 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:00 | 1 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) |
2-1
1-0 |
เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) 1 3 | +1 | |
FT 10:00 | 2 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) |
3-1
2-0 |
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 1 | -0.5 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:05 | 2 [1]ครูซ อาซูล |
1-1
0-1 |
โตลูก้า[4] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 10:10 | 1 [15]เอฟซี ฮัวเรซ |
1-2
1-1 |
คลับ อเมริกา[13] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 10:15 | 3 [8]Yoogali SC |
0-3
0-1 |
แคนเบอร์รา เอฟซี[2] 2 | +2.75 ▲▲+3.25 |
|
Australia SA Premier League Women Reserves (Australia SA Premier League Women Reserves) | |||||
10:30 | Metro United FC Reserves (w) |
|
Adelaide University Reserve (w) | -1.25 ▲-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 11:00 | Sunshine Coast Wanderers (W) |
1-1
0-0 |
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1 | +1.75 ▲+2 |
|
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 11:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) |
1-1
0-1 |
แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 11:10 | 1 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) |
6-0
2-0 |
Tuggeranong Utd(w) | -3.75 ▼-3.5 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
11:30 | [9]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี |
|
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[3] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 11:30 | 4 1 St George Willawong FC U23 |
3-5
2-2 |
SWQ Thunder U23 2 | +0 | |
FT 11:45 | 3 Mitchelton U23 |
2-4
1-4 |
Ipswich FC U23 1 | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 12:00 | 2 [12]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
1-0
1-0 |
โอคไลจ์ แคนนอนส์[5] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 12:00 | 2 [8]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ |
1-0
1-0 |
เซนต์ จอร์จ เซนต์[13] 1 | -1.75 ▼▼▼-1 |
|
FT 12:00 | 4 [5]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[3] 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 12:00 | 1 [16]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) |
1-1
0-1 |
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[4] 3 | +1.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:00 | 1 1 [1]กาการิน ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[6] 2 | -1.75 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 3 [1]เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) |
4-1
3-1 |
แลงวาร์ริน[5] 2 2 | -1 ▼-0.75 |
|
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 12:00 | 1 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) |
0-2
0-1 |
แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Australia Victoria Premier League Women (Australia Victoria Premier League Women) | |||||
FT 12:00 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) |
2-1
2-1 |
South Yarra SC (w) | -1.5 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 12:30 | [4]FC Tiamo Hirakata |
3-4
1-3 |
โทจิงิซิตี้[2] 1 | +0.25 | |
FT 13:00 | 2 [9] Rayluck Shiga |
2-2
1-1 |
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[11] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 13:00 | [5]รัน เมล อาโอโมริ |
0-1
0-0 |
โคชิ ยูไนเต็ด[1] | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 13:00 | 1 [8]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) |
4-0
1-0 |
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[5] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 13:00 | 1 [4]Western United FC NPL |
1-2
1-1 |
บรันสวิก ซิตี้[12] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 13:00 | 2 ทารินก้า โรเวอร์ |
2-9
0-6 |
Magic United TFA 1 | +1.75 | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 13:00 | 2 Melbourne Knights U23 |
2-2
0-0 |
Altona Magic U23 3 | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 13:15 | 2 [9]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี |
1-3
0-3 |
เพนินซูล่า เพาเวอร์[4] 1 2 | +0.75 ▲+1 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 13:45 | 3 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี |
4-1
1-1 |
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1 4 | -1 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 13:50 | 3 [1]บริสเบน เคไนท์ส |
5-2
3-1 |
Redcliffe PCYC[9] 1 | -3 ▲▲-3.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:00 | BDF XI |
2-2
1-1 |
แอฟริกา สตาร์ เอฟซี | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 14:00 | 1 Murdoch University Melville FC (W) |
3-1
3-0 |
บัลแคทต้า (ญ) 2 | +4.75 ▼▼▼ ▼+3.75 |
|
FT 14:00 | Perth RedStar (W) |
6-1
3-1 |
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | -4.5 ▼▼-4 |
|
FT 14:00 | 1 Perth SC (W) |
3-2
2-1 |
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | -1 ▲▲-1.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 14:00 | 3 คาปาลาบา บูลด็อก |
1-4
0-3 |
คาบูลเตอร์ เอฟซี 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 14:00 | 2 มิทเชลตัน เอฟซี |
0-0
0-0 |
อิปสวิช ซิตี้ 2 | +0.75 ▲+1 |
|
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 14:00 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) |
1-2
0-2 |
Bulls Academy (W) | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 14:00 | 1 Apia L Tigers (W) |
1-0
0-0 |
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 14:00 | 2 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) |
0-3
0-2 |
มาคา เซิร์ล หญิง 1 | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 14:10 | 1 Aime Rigi (w) |
6-2
2-2 |
Football NSW Institute (w) | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 14:20 | 4 [9]ซิดนีย์ โอลิมปิก |
2-1
0-1 |
รอคเดลซิตี้ซัน[1] 2 | +0.75 | |
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 14:30 | NWS Spirit (W) |
2-0
2-0 |
UNSW FC (W) | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | เอฟเค ไพรบราม บี |
0-2
0-1 |
บีเนโซว | - | |
FT 15:00 | ESMTK Budapest |
1-3
1-1 |
Ivancsa | - | |
FT 15:00 | เพนซึเยอร์ เอสอี |
1-0
1-0 |
Epitok | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 15:00 | 3 [14]โปชอน เอฟซี |
2-1
0-1 |
กังเนือง ซิตี้[9] | +0.25 | |
FT 15:00 | 3 [16]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น |
2-1
1-0 |
ชางวอนซิตี้[4] 1 | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 15:00 | Langfang City of Glory |
4-1
3-0 |
Xi an Ronghai 4 | -2 | |
FT 15:00 | 1 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ |
0-0
0-0 |
ปักกิ่ง ลี่ กง 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 15:00 | 3 Haimen Codion |
1-2
1-1 |
Shandong Taishan B 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 15:00 | 5 Taian Tiankuang |
2-1
1-0 |
Dalian Kuncheng 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 15:00 | 1 ออสเตรเลีย(ยู19) |
6-2
2-0 |
เวียดนาม (ยู19) | -2.25 ▼-2 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 15:00 | 2 [6]ซแวซด้า 2005 (ญ) |
1-0
1-0 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[8] 1 | -0.5 | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 15:00 | 1 North Lakes United |
2-1
1-1 |
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 | +1.5 | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
Post. 15:15 | Preston Lions U23 |
|
Melbourne City U23 | - | |
Post. 15:15 | Western United FC U23 |
|
Brunswick City U23 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:20 | OFK Malzenice |
4-0
0-0 |
Slovan Duslo Sala | - | |
FT 15:30 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด |
1-1
0-1 |
ชัควารี่ ทีเค | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 15:30 | 2 [5]สปาร์ตาปราก 2 |
2-2
2-0 |
บานิค ออสตราว่า 2[6] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup) | |||||
FT 15:30 | 3 บาหลี ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
อเรม่า มาลัง 1 | -1.25 ▼-1 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 15:30 | Sunshine Coast Wanderers U23 |
2-0
1-0 |
Peninsula Power U23 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | ซเซจ เอเค |
2-0
0-0 |
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี | - | |
FT 16:00 | Nottingham Forest U21 |
3-2
3-0 |
Bournemouth AFC U21 | - | |
FT 16:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ |
3-1
1-1 |
Unia Turza Slaska | - | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 16:00 | 2 ShaanXi Union |
3-0
0-0 |
Rizhao Yuqi | -1.25 ▲-1.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 16:00 | 1 [12]เอฟซี เรียวเคียว |
1-4
0-2 |
นารา คลับ[16] 1 | -0.25 | |
FT 16:00 | 2 [20]กรุลล่า โมริโอกะ |
0-1
0-1 |
คาเตอเลอร์ โตยามา[6] | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 16:00 | 1 [19]คามาทามาเร่ ซานูกิ |
0-0
0-0 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[5] 1 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:00 | [9]เอยาวะดี ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
เมียวดี เอฟซี[11] | -0.5 | |
FT 16:00 | 4 [2]ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
หงสาวดี ยูไนเต็ด[5] 7 | -2 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 16:00 | [13] Sejong Vanesse FC |
0-4
0-3 |
Jungnang Chorus Mustang FC[11] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
Singapore National Football League (Singapore National Football League) | |||||
16:00 | Singapore Cricket Club |
|
South Avenue FC | - | |
Myanmar U20 League (Myanmar U20 League) | |||||
16:00 | Yadanarbon FC U20 |
|
Thitsar Arman FC U20 | - | |
16:00 | Yangon United FC U20 |
|
Shan Utd U20 | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 16:30 | 1 [17]เอฟเค ทิวเมน |
0-1
0-0 |
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[4] 3 | -0.25 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 16:30 | 2 [10]ทูเลวิค วิจานดี่ |
1-1
0-1 |
Trans Narva B[6] 1 | +0.75 ▲▲▲ ▲▲+2 |
|
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:30 | 1 [8] Dagon Port |
2-4
1-1 |
ชาน ยูไนเต็ด[6] 2 | +2.25 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | [9]อินชอนยูไนเต็ด |
1-4
0-2 |
ซูวอน ซิตี้[5] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 17:00 | [12]แทจอน ซิติเซน |
1-2
1-0 |
โปฮัง สตีลเลอร์[4] 2 | +0.25 | |
FT 17:00 | 4 1 [11]แดกู เอฟซี |
0-1
0-1 |
กวางจู เอฟซี[8] 3 | +0 | |
FT 17:00 | [6]เอฟซี โซล |
1-0
0-0 |
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[1] | -0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | 2 [19]สากัน โตสู |
1-4
0-1 |
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[5] | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
17:00 | HEBC Hamburg |
|
FC Teutonia 05 | - | |
FT 17:00 | คัลดัส |
4-1
0-0 |
FC Alverca B | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:00 | 1 [14]Qingdao Zhongchuang Hengtai |
3-3
3-1 |
เหมยโชวเคอเจีย[13] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 17:00 | 6 [8]วิสล่า พล็อค |
1-1
0-1 |
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก[12] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 17:00 | [6]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) |
0-4
0-2 |
พีเค-35 วานต้า (ญ)[7] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 1 [11]พาจูซิติเซ็น เอฟซี |
0-2
0-1 |
ฮวาซอง เอฟซี[6] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 17:00 | [1]Rigas Futbola skola II |
6-0
4-0 |
Tukums-2000 II[12] | -2.25 ▲▲▲ ▲-3.25 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:00 | [6]กิมโป เอฟซี |
0-1
0-0 |
เอฟซี อันยาง[1] | +0.25 | |
FT 17:00 | 1 [4]Chungnam Asan |
2-0
0-0 |
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[13] 2 | -0.75 | |
FT 17:00 | 1 [3]โซล อี-แลน เอฟซี |
3-4
0-0 |
เชนันซิตี้[11] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 17:00 | 2 1 [4]Geoje Citizen |
1-1
0-0 |
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[2] 1 1 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า |
1-3
0-0 |
มายอร์ก้า | - | |
FT 18:00 | SV 1908 GW Ahrensfelde |
0-4
0-2 |
วีเอสจี อัลท์ไลนิค | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:00 | 3 [16]หนันท่ง ฉื่อยัน |
0-2
0-1 |
ซานตง ลู่เนิ่ง[5] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 18:00 | 1 [11]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค |
2-1
2-0 |
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[3] | +0 | |
FT 18:00 | 4 1 [4]แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ |
1-2
1-1 |
อัตซิคเท็นส์ บีเค[8] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 18:00 | 3 Ballyfermot United |
3-1
1-1 |
ลีดส์ เอเอฟซี คอร์ก 3 | -0.5 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 18:00 | 2 [3]เอฟเค วัลเมียรา |
0-0
0-0 |
โกรบินา[5] 3 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
european women (european women) | |||||
FT 18:00 | 1 เยอรมนี (ญ) ยู19 |
0-2
0-1 |
สเปน (ญ) ยู19 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 1 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 |
0-2
0-1 |
เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | +1.5 ▲▲+2 |
|
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
FT 18:00 | Helsinki B (W) |
8-1
5-1 |
Ilott (w) | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 18:20 | โบโด กลิมท์ 2 |
1-2
0-0 |
FK Fyllingsdalen | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:30 | 1 แซงต์ กิลลุส |
4-3
2-2 |
ลีแอร์ส 2 | -1.25 ▼▼▼ ▼-0.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:30 | 2 [7]Hebei Gongfu |
2-1
1-1 |
เจียงซี เหลียนเชง[16] | -1.5 | |
FT 18:30 | 1 [5]ซูโจว ดองวู |
2-0
0-0 |
Wuxi Wugou[15] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 18:30 | 1 [3]Chongqing Tonglianglong |
1-1
0-1 |
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[11] 4 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:35 | 2 [1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี |
5-0
0-0 |
ชิงเต่า จงเนิ่ง[10] 2 | -2.75 ▲-3 |
|
FT 18:35 | 1 [4]ปักกิ่ง กั๋วอัน |
2-0
0-0 |
เทียนจิน เทนด้า[7] | -0.75 | |
FT 18:35 | 3 [9]เหอหนาน เจี้ยนเย้ |
2-1
2-1 |
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[6] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 18:35 | 4 [12]เสฉวน |
2-1
0-1 |
ชางชุน ย่าไท่[11] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 19:00 | [4]ซิลเคบอร์ก |
1-0
0-0 |
ซอนเดอร์ไจสกี[5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 19:00 | 3 1 [9]ไอเอฟเค มารีฮามน์ |
0-4
0-0 |
เอสเจเค ไซนาโจเอน[3] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 19:00 | 1 [16]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
1-0
1-0 |
ฮาล์มสตัด[12] 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (ญ) |
2-5
0-0 |
โคโลญจน์ (ญ) | - | |
FT 19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) |
12-0
6-0 |
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) | - | |
FT 19:00 | Duren |
4-0
2-0 |
ฮัวร์ท | - | |
FT 19:00 | SC Vorwarts Wacker Billstedt |
5-3
4-1 |
VFL Lohbrugge | - | |
FT 19:00 | SSV Jeddeloh II |
2-1
2-1 |
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 4 | -0.75 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 19:00 | 2 1 เชลยาบินสค์ |
3-3
2-1 |
เทคสติลชิค อีวาโนโว 3 | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [13]เอฟซี บาราโนวีชี |
0-3
0-2 |
เอฟซี โมโลเดชโน[1] 2 | +0.75 | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [4] Dynamo Moscow (W) |
1-0
0-0 |
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[7] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | 4 [14]เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
1-4
0-4 |
Ogre United[10] 6 | +1.25 ▼+1 |
|
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 19:00 | [3]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค |
2-0
1-0 |
Fjardabyggd Leiknir[2] | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]อินเตอร์ ตูร์คู 2 |
4-1
3-1 |
ทีพีวี แทมเปเร่[5] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:00 | 3 1 วาเลเรนก้า บี |
1-5
0-2 |
โกรลุด | +1.75 ▼▼▼ ▼▼+0.5 |
|
Kazakhstan LC ( Kazakhstan LC ) | |||||
FT 19:00 | 2 อักฮซายิก โอรอล |
2-1
2-0 |
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1 | - | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 19:00 | 5 เอลลิดิ |
0-3
0-1 |
คาริ อัคราเนส | +1.5 ▼+1.25 |
|
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
FT 19:00 | KTP Kotka (w) |
1-0
1-0 |
วาซา ไอเอฟเค(ญ) | - | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 19:15 | 4 1 [8]ยัง บอยส์ |
1-2
1-1 |
เอฟซี ซิยง[4] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 19:15 | 4 [6]วาดุซ |
0-0
0-0 |
สตาเด้ นยอนเนียส[5] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 19:30 | 1 [7]สตรอมก็อดเซ็ท |
0-1
0-0 |
ทรอมโซ่ ไอแอล[14] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 19:30 | [6]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
1-3
1-2 |
สโลวาน ลิเบอเรช[10] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
19:30 | [6]เอลเคเอสลอดซ์ |
|
วิสล่า คราคอฟ[7] | - | |
FT 19:30 | 2 [11]จีเคเอส ทิคี |
2-2
0-1 |
เมียดิซ เลกนิก้า[10] 2 | +0 | |
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 19:30 | เมียนมาร์(ยู 19) |
1-1
1-0 |
ลาว(ยู19) | -1.25 ▲-1.5 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:30 | 2 [9]Dnepr Rohachev |
3-1
1-1 |
Ostrowitz[10] 2 | -0.5 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:30 | กเจลแซส |
2-1
0-1 |
ซทจอร์ดาล บริ้ง 2 | -0.25 | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 Silver Strikers |
1-0
0-0 |
FOMO FC 1 | -2.5 ▼-2.25 ▲-2.5 |
|
FT 19:30 | Mzuzu City Hammers |
1-0
0-0 |
ชิทิพายูไนเต็ด | -0.75 | |
FT 19:30 | 3 Mafco |
0-0
0-0 |
Be Forward Wanderers | +0 | |
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup) | |||||
FT 19:30 | Mighty Tigers |
1-1
0-0 |
Civil Service Utd 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup) | |||||
FT 19:30 | 3 เปรซียา จาการ์ตา |
2-1
1-1 |
มาดูร่า ยูไนเต็ด | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 19:45 | 3 [9]คราโคเวีย คราคอฟ |
1-1
0-1 |
ปิแอส กลิวิส[12] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 5 SG Finnentrop/Bamenohl |
5-0
3-0 |
อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 3 | -0.75 | |
FT 20:00 | 2 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น |
1-1
0-0 |
ทูเอส เอ็นเนเปเทล 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | เกนเคลอร์บิลิจี้ |
2-1
1-1 |
พริสตีนา 1 | - | |
FT 20:00 | 3 เรติงเกน เอสวี |
0-1
0-0 |
Konishisdorf | -0.75 | |
FT 20:00 | 3 SV Todesfelde |
2-1
0-1 |
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | แคลดโน่ |
3-1
0-0 |
Marianske Lazne | - | |
FT 20:00 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม |
0-1
0-0 |
เอสวี ลิปสตัดท์ | - | |
FT 20:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
1-1
0-0 |
ฮาเวลเซ่ | +0 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | 1 [14]สค็อปดี้ เอไอเค |
1-0
1-0 |
ไอเค บราเก้[6] 2 | +0.75 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 20:00 | [9]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
1-3
1-0 |
เฟรเดอริเซีย[6] | -0.25 | |
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 20:00 | 2 Gorey Rangers |
0-4
0-1 |
ยูซี ดับลิน 1 | +2 ▼▼+1.5 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 20:00 | 1 [6]เอฟเค ออดา ริกา |
2-0
1-0 |
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[10] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [8]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ |
0-1
0-0 |
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ[10] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | Samgurali B |
0-2
0-1 |
เอฟซี กากรา | - | |
FT 20:00 | 1 1 Lokomotivi Tbilisi II |
2-2
2-1 |
Shturmi | - | |
FT 20:00 | 2 Gareji Sagarejo |
2-1
0-1 |
ดีลา กอริ 3 | +1.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
20:00 | เบรสชา(เยาวชน) |
|
โครโตเน่ (เยาวชน) | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [13]Rubin Kazan (w) |
1-1
0-0 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[3] 2 | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 20:00 | [10] Dyussh Polesgu (W) |
0-10
0-4 |
ABFF U19 (w)[4] 1 | - | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 20:00 | 1 โคเมอเชียล-เอสพี |
3-3
1-2 |
บาร์เรโตส เอสพี 2 | -0.5 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 20:00 | 3 Uniao Sao Joao (Youth) |
0-3
0-1 |
เซาเปาโล(เยาวชน) 4 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:00 | สตาเบ็ค บี |
1-1
1-0 |
เบียเซ่น 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี |
2-0
1-0 |
สปินท์ เจลอย 3 | -1.5 ▼▼-1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:00 | 2 ฟอลโล่ |
2-0
0-0 |
สเตรนฮาม ไอเอล | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 ทรอมส์ดาเลน |
4-2
1-1 |
จังเคเลน 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
FT 20:00 | Manica Diamond |
0-0
0-0 |
Tron | - | |
FT 20:00 | Highlanders FC |
2-0
1-0 |
Bulawayo Chiefs 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | Hwange Colliery |
0-1
0-1 |
ไดนาโมส์ เอฟซี | - | |
FT 20:00 | 3 Capps linked |
0-1
0-0 |
Herentals FC 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:00 | Albion FC |
1-1
1-0 |
ซีเอ เรนติสตัส 1 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 อัลโตเปรู |
0-1
0-1 |
CA Lito 2 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 20:00 | 1 เซา คาร์ลอส |
0-1
0-0 |
Atletico Aracatuba | - | |
FT 20:00 | ฟลาเมงโก(เอเอ) |
2-1
1-0 |
ตานาบี เอสพี | - | |
FT 20:00 | 4 Flamengo SP U23 |
2-1
1-0 |
Tanabi U23 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 3 1 Sao Carlos U23 |
0-1
0-0 |
Atletico Aracatuba U23 3 | -0.25 | |
Kazakhstan LC ( Kazakhstan LC ) | |||||
FT 20:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
3-0
2-0 |
เอฟเค ทารัซ 2 | - | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 20:00 | 1 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) |
1-1
0-0 |
วาสโก ดา กามา (ยู 20) | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:10 | บางกอกกล๊าส เอฟซี |
4-0
2-0 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | +4.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼+2.5 |
|
Post. 20:30 | เบนฟิก้า |
|
บียาร์เรอัล | - | |
FT 20:30 | Fortuna Cologne II |
3-1
1-1 |
SC Kapellen-Erft 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
1-1
1-0 |
เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | - | |
FT 20:30 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) |
1-0
0-0 |
สโลวัคโก้ (ญ) | - | |
FT 20:30 | 1 เบนฟิก้า |
3-1
1-1 |
อัลเมเรีย | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 20:30 | 1 1 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน |
3-2
1-1 |
โมลด อเล็กซานดรา | -1.5 | |
FT 20:30 | 1 Baglan Dragons |
1-1
1-1 |
สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
bra spc (bra spc) | |||||
FT 20:30 | 4 1 Francana |
2-3
0-1 |
Monte Azul SP 6 | -0.25 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:30 | เอลเวอร์รัม |
3-1
0-1 |
ไมจอลเนอร์ | -1.5 ▲▲▲ ▲▲▲-3 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 21:00 | 1 [18]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
2-0
0-0 |
วิตอเรีย บีเอ[16] 7 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 21:00 | 2 [6]เวเจิล |
2-3
1-0 |
แรนเดอร์ส[9] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 21:00 | 2 1 [5]อิลเวส แทมเปเร่ |
3-2
1-2 |
วีพีเอส วาซ่า[6] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา |
0-3
0-0 |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 21:00 | Varfurdo Gyulai Termal FC |
1-1
0-0 |
KARCAG SE | - | |
FT 21:00 | อัล การาฟา |
2-3
0-3 |
อัล ชาร์จาห์ | - | |
FT 21:00 | FC Szeged II |
3-3
0-0 |
Majosi SE | - | |
FT 21:00 | Isle of Man |
3-3
2-0 |
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | - | |
FT 21:00 | Putnok Vse |
2-1
0-0 |
Kecskemeti TE B | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 21:00 | 3 [8]ฮิลลิร็อด |
2-2
1-1 |
โฮโบร[7] 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 Wayside Celtic |
1-3
0-1 |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 3 | +1.5 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 21:00 | 3 1 เอฟเค การูก้า |
2-1
0-0 |
เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1 | - | |
FT 21:00 | 2 อแวนการ์ด คุร์สค์ |
0-0
0-0 |
ยูโรเซ คราสโนดาร์ 3 | - | |
FT 21:00 | 1 เอฟเค เลนินกราเดทส์ |
2-1
0-0 |
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 2 | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์ |
0-0
0-0 |
เอฟซี คูเลสซาเล่[9] 5 | -2.25 | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [11]เอฟเค ไรยาซาน (ญ) |
1-0
0-0 |
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[12] | - | |
FT 21:00 | 3 [10] Krylya Sovetov Samara (W) |
0-0
0-0 |
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)[1] 2 1 | - | |
FT 21:00 | 3 1 [5] Spartak Moscow (W) |
1-4
0-1 |
Zenit St Petersburg (W)[2] 2 | +0.75 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | 3 [12]เดปอร์ตีโบ ซานทานิ |
0-0
0-0 |
Deportivo Recoleta[1] 1 | +0.5 | |
FT 21:00 | 2 [8]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา |
0-0
0-0 |
Deportivo Carapegua[4] 5 | +0 | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 21:00 | 1 1 [1]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ |
3-4
1-0 |
วอลซันกูร์[5] 2 | -1.25 | |
FT 21:00 | [8]HotturHuginn |
4-1
2-0 |
Throttur Vogur[4] | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 [6]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
0-4
0-2 |
เคเอฟ การ์ดาเบีย[10] 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | [11]KF Fjallabyggdar |
2-0
2-0 |
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์[7] | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 21:00 | 1 โลเรนสโคก |
5-1
2-1 |
อาเลซุนด์เอฟเค บี 2 | -0.75 | |
FT 21:00 | ฮาร์สตัด |
2-1
1-0 |
Ulfstind | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 21:00 | 2 Paysandu FC |
0-1
0-0 |
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 21:00 | 1 ซานตา มาริน่า ตันดิล |
2-1
2-0 |
Germinal de Rawson 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 21:00 | 2 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ |
1-2
0-1 |
FC Arbaer | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 3 Vaengir Jupiters |
1-3
0-2 |
ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 3 | +0.25 | |
FT 21:00 | 3 KFK Kopavogur |
3-0
1-0 |
ซินดรี้ 1 3 | -0.25 | |
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 21:00 | 4 CD Ciclos U19 |
1-1
1-1 |
CD Uraba Soccer U19 2 | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 21:00 | 3 ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) |
2-2
1-2 |
Operario FEC U20 1 | -0.25 | |
Bolivia Reserve League (Bolivia Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 3 Guabira Reserves |
1-1
1-0 |
Royal Pari FC Reserves 1 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 (Brazil Campeonato Carioca Serie A2) | |||||
FT 21:00 | 3 1 อเมริกา อาร์เจ |
0-1
0-0 |
โอลาเรีย 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Paraguayan Division 3 (Paraguayan Division 3) | |||||
FT 21:00 | 2 เจนเออะแร็ล ดิแอซ |
0-1
0-0 |
3 de Noviembre 2 | +0 | |
FT 21:00 | 2 เดปอร์ติโว คาเปียต้า |
4-2
0-1 |
Silvio Pettirossi | -0.75 ▲-1 |
|
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 21:10 | 3 เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
0-1
0-1 |
เชลบอร์น 1 | +1 ▲+1.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 21:30 | 2 [10]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
2-0
0-0 |
สปาร์ตัก มอสโก[6] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 21:30 | 2 [13]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
1-1
0-0 |
วาสเทราส เอสเค เอฟเค[15] 2 | -0.5 | |
FT 21:30 | [6]เอล์ฟส์บอร์ก |
3-1
2-1 |
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[3] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 21:30 | 4 [5]ลัวซานนี สปอร์ท |
3-2
3-1 |
บาเซิ่ล[7] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 21:30 | 3 [6]ลูเซิร์น |
1-2
0-1 |
เซอร์เวตต์[9] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | SV Atlas Delmenhorst |
5-3
2-2 |
BV Garrel 2 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 21:30 | 3 [3]เอล มาสรี่ |
1-1
1-1 |
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[17] 2 | -0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 21:30 | 2 ซันดอม ไอเอฟ |
2-0
1-0 |
YPA Ylivieska 1 2 | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]ฮามคาม |
0-1
0-0 |
เฟรดริกซ์สตรัด[5] | +0 | |
FT 22:00 | 2 [13]เฮาเกซุนด์ |
1-0
0-0 |
ไวกิ้ง เอฟเค[4] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
22:00 | Tiszafuredi |
|
Tiszaujvaros | - | |
FT 22:00 | โคลอส โคซาลิฟก้า |
1-1
1-1 |
เวเลซ | - | |
FT 22:00 | เอฟซี ดาบาส |
4-2
0-0 |
FC Dunafoldvar | - | |
FT 22:00 | 4 1 สลาเวน โคปริฟนิก้า |
1-0
0-0 |
อัล-ไฟฮา 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | บูคาสปอร์ |
1-1
0-0 |
อัล คอร์ | - | |
FT 22:00 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
1-1
1-0 |
แมควา ซาแบค | - | |
FT 22:00 | เอฟซี ไอการ์ |
2-1
1-0 |
ทาทาบันย่า | -0.5 | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 Petrvald na Morave |
3-2
0-1 |
TJ Repiste 3 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 Sokol Cechovice |
5-2
3-2 |
FC Kostelec Na Hane 3 | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 FS Trebic |
2-2
2-2 |
เวลเก เมซิริคิ 1 | -0.25 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 [8]สโลวัคโก้ |
0-0
0-0 |
สลาเวีย ปราก[9] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:00 | 2 สปาร์ตัก โคสโตรมา |
1-1
1-0 |
เวเลส 3 | - | |
FT 22:00 | 2 [7]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ |
2-1
0-1 |
เอฟซี อูฟา[12] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:00 | [11]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
1-1
1-1 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[14] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | อรักวี ดูเชติ |
0-2
0-1 |
ซามเตรเดีย 1 | +0 | |
FT 22:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี |
0-1
0-1 |
เอฟซี เทลาวี 2 1 | +1 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:00 | 1 [7] Swit Szczecin |
1-1
0-1 |
KP Calisia Kalisz[8] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค |
6-1
2-0 |
Skjervoy 3 | -3 ▲▲-3.5 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:00 | 5 OPS-jp |
2-2
1-2 |
Kuopion Elo 3 | +1.25 ▼+1 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 22:00 | 2 1 ฮูราแคน(ญ) |
0-2
0-1 |
ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 1 | +0.25 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 22:00 | SV Eberau |
4-0
2-0 |
SV Oberwart/Rotenturm | +2.25 ▼▼▼ ▼▼▼+0.75 |
|
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 22:00 | Universidad de Concepcion (W) |
3-0
2-0 |
Palestino (W) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
FT 22:00 | 3 Club Leon U23 |
2-0
1-0 |
Necaxa U23 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 7 Unam Pumas U23 |
0-1
0-0 |
Pachuca U23 2 | +0 | |
Kazakhstan LC ( Kazakhstan LC ) | |||||
FT 22:00 | 2 ไกเซอร์ คีซีรอดา |
5-1
5-0 |
โทบอล คอสตาเนย์ | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 4 อัคโตเบ |
2-1
0-0 |
Zhenis 3 | -1.75 | |
Bolivia Campeonato Integracion Women (Bolivia Campeonato Integracion Women) | |||||
FT 22:00 | 3 Blooming FC Women |
6-1
4-1 |
Real Santa Cruz Yacuiba (W) 2 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 22:10 | 3 ซาน เทลโม่ |
1-1
0-0 |
เดปอร์ตีโบ โมรอน 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:25 | 3 [7]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
3-1
1-1 |
บันก้า การ์ซได[6] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:30 | 1 [13]เลช พอซนาน |
2-0
1-0 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[14] 2 | -0.75 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [2]คูพีเอส |
1-0
0-0 |
ลาห์ติ[12] 1 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | ซัสเซาโล่ |
4-0
0-0 |
เรอัล วิเซนซา | - | |
FT 22:30 | 1 Beech Sigit |
2-0
1-0 |
บีวีเอสซี | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:30 | III. เครูเลติ ทียูอี |
3-3
0-0 |
Ferencvarosi TC B | - | |
FT 22:30 | โอโมเนีย อราดิปปู |
2-1
1-0 |
ฮาโปเอล ไฮฟา | - | |
FT 22:30 | 1 เอฟเครูดาร์ |
1-2
1-1 |
Jedinstvo Bijelo Polje 2 | +0 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:30 | 4 [7]โบแร็ค คาแค็ก |
3-2
2-0 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:30 | 2 [5]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ |
0-1
0-0 |
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[11] 4 | -0.25 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:30 | 3 [5]มาริบอร์ |
4-1
2-0 |
ดอมซาเล่[6] 5 | -1.25 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:30 | 1 [8]เบลาสิต้า เปทริท |
3-0
1-0 |
สตรัมส์ก้า สลาวา[14] 1 | -0.5 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 2 [4]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค |
0-0
0-0 |
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[1] 1 | +0.5 | |
FT 22:30 | 1 SJK Akatemia B |
0-2
0-1 |
จีบีเค คอคโคล่า 1 | +0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 3 พุยยุ เฮลซิงกิ |
0-0
0-0 |
Atlantis FC/Akatemia 1 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲▲▲-0.75 |
|
Peru Reserves League (Peru Reserves League) | |||||
FT 22:30 | 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) |
3-1
1-0 |
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) | -1 | |
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 22:45 | FBC Melgar (W) |
0-0
0-0 |
Sporting Cristal W 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 22:59 | 1 [8]วีบรอก |
3-3
2-1 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[11] | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
22:59 | เคเอส ฟลามัวร์ทารี่ วโลรี่ |
|
KF Vushtrria | +0.25 | |
FT 22:59 | ลาซิโอ |
1-1
1-0 |
ตริเอสติน่า | - | |
FT 22:59 | โฟรซิโนเน่ |
3-0
1-0 |
โวลอส เอ็นเอฟซี | -0.75 | |
FT 22:59 | 2 RAEC Mons |
1-3
0-1 |
Anderlecht II 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:59 | โอลิมปิก มาร์กเซย |
0-2
0-1 |
นีมส์ | -2.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:59 | 1 [11]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
3-1
3-1 |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[12] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 [9]โบเตฟ วราตซา |
1-3
0-0 |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[6] | +0.5 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:59 | 2 [16]เอฟเค โซชิ |
1-1
1-0 |
บัลติก้า[11] 3 | -0.5 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:59 | 3 [4]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ |
3-1
1-1 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[8] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา) | |||||
FT 22:59 | [6] Future Stars |
0-3
0-0 |
เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล[1] | - | |
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | 3 Irao |
1-1
1-1 |
Fc Meshakhte Tkibuli 3 | - | |
FT 22:59 | Kolkheti Poti B |
0-1
0-1 |
Dinamo Tbilisi II | - | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 22:59 | 2 [10]ฟีลเคียร์(ญ) |
4-1
1-1 |
Tindastoll Neisti Womens[8] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 22:59 | 3 [5]Saldus SS/Leevon |
0-1
0-1 |
เอฟเค เวนต์สปิลส์[9] 2 | -1.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:59 | 3 [10]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
0-0
0-0 |
โอลิมเปีย ไอบรองก์[11] 2 | -0.5 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 22:59 | 1 1 ดี.คอนเซ็ป |
1-1
1-0 |
Deportes Rengo | -0.5 | |
Jordan League Women (Jordan League Women) | |||||
FT 22:59 | Al Istiqlal (W) |
0-6
0-4 |
6 Yard Etihad (W) | +4.75 ▲▲▲+5.5 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 22:59 | โคลชากัว ซีดี |
3-2
0-0 |
Deportes Quillon | - | |
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 22:59 | 2 เดปอร์เตส อิกิเก้(ญ) |
0-0
0-0 |
Everton de Vina (W) 3 | -0.5 | |
FT 22:59 | 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) |
4-1
4-0 |
Cobresal (W) 1 2 | -5.25 ▼-5 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 22:59 | 3 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ |
4-0
2-0 |
Skallagrimur 3 | -0.25 ▲▲▲ ▲▲-1.5 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 22:59 | 4 ฮวิติ ริดดารินน์ |
1-2
1-1 |
แมกนิ 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
Mexico Liga MX U19 Femenil (Mexico Liga MX U19 Femenil) | |||||
FT 22:59 | Mazatlan FC U19 (W) |
2-0
1-0 |
Tijuana U19 (W) | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
2-0
0-0 |
คาซิงบาร์ซิคา | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 23:30 | 2 [16]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
1-2
0-0 |
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[4] 4 | -0.5 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 23:30 | 6 1 [6]ปาเลสติโน่ |
1-4
1-2 |
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[9] 5 | -0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 23:30 | 3 [7]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
1-1
0-1 |
แรนเจอร์ส ทัลค่า[5] 1 5 | -0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 22 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [5]เทเลค กรอซนี่ย์ |
1-1
1-1 |
เอฟซี คราซ์โนดาร์[7] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [6]เอฟเค คิมกี้ |
1-1
0-1 |
เอฟเค มาฮัชกาลา[8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
2-0
2-0 |
Jezero Plav | - | |
FT 00:00 | 1 เอลเดนเซ่ |
1-2
1-1 |
ซันเดอร์แลนด์ 2 | +0.5 | |
FT 00:00 | 2 Sevilla U20 |
1-1
1-0 |
ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 2 | - | |
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 สลิโก โรเวอร์ส |
3-0
1-0 |
สโคฟ วันเดอเรอร์ 3 | -2.25 ▲▲▲ ▲-3.25 |
|
FT 00:00 | 1 เดอร์รี่ ซิตี้ |
3-0
0-0 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | -0.75 ▼-0.5 |
|
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 00:00 | เซบีย่า (ยู 19) |
1-1
1-0 |
ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19) | -1.25 | |
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 00:00 | 4 Envigado U19 |
1-1
1-0 |
Independiente Medellin U19 3 | -1 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 00:15 | 4 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติโบ รินกอน 1 6 | +0 ▲-0.25 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
00:20 | [11]โรเซนบอร์ก |
|
ลีลล์สตรอม[8] | -0.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:20 | 5 1 Deportivo Alexis Garcia |
0-0
0-0 |
Politecnico J.I.C. 1 2 | +0 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 00:30 | 1 [9] Tekstilac |
1-3
0-1 |
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[6] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 00:30 | 4 [11]บัซคา โทโพลา |
1-0
0-0 |
IMT Novi Beograd[8] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 00:35 | [18]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
2-1
1-1 |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์[14] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 00:45 | 3 Campo Grande AC U20 |
2-1
2-1 |
Zinzane FC U20 2 | +0 | |
Brazil Campeonato Carioca C (Brazil Campeonato Carioca C) | |||||
FT 00:45 | Niteroiense |
1-1
1-0 |
แคมโพสอาร์เจ 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:45 | 5 EC Vera Cruz RJ |
1-1
0-0 |
Uni Souza 3 | +0 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:00 | 2 [2]ริเวอร์เพลท |
2-2
0-0 |
ลานุส[11] 5 | -1 | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 01:00 | 4 ยูเครน(ยู 19) |
3-2
1-1 |
อิตาลี(ยู 19) 1 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | นอร์เวย์(ยู 19) |
2-0
1-0 |
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 1 [11]แอทเลติโก้ กรัว |
1-1
1-1 |
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[1] 1 1 | +0.25 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 4 [18]เอล ดัคเลยาห์ |
1-2
0-1 |
ซามาเล็ค[4] 3 | +1.25 | |
FT 01:00 | [9]เอนพ์พี |
1-4
0-3 |
ZED FC[7] | -0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 4 [30]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส |
0-1
0-1 |
กิมนาเซีย วาย ทิโร่[15] 1 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา) | |||||
FT 01:00 | [3]Toronto Falcons |
2-0
0-0 |
Unity ON[4] | - | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 2 [15]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ |
0-0
0-0 |
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[12] 3 | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 [6]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ |
1-2
1-2 |
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ[4] 6 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 1 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) |
0-2
0-2 |
พัลไมรัส (เยาวชน) 3 | +1.25 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | [5]อัล คิว ซา |
0-0
0-0 |
เอล พอร์เวเนอร์[18] 4 | -0.5 | |
FT 01:00 | 4 [8]ซีเอ อัตลาส |
1-0
1-0 |
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ[4] 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [23]เดปอร์ติโว ปารากัวโย |
1-1
1-0 |
อิตูไซย์โง[11] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:00 | 3 ไอเอ ซูด อเมริกา |
3-0
1-0 |
ลาลุซ 1 | +0 | |
FT 01:00 | 3 Salto FC |
0-0
0-0 |
Canadian SC 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 Sportivo Bella Italia |
2-0
0-0 |
CA Terremoto 1 | -0.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | โซล เดอ เมโย |
2-1
1-0 |
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต |
0-2
0-1 |
ดักลาส เฮก | +0.25 | |
FT 01:00 | 1 Independiente Chivilcoy |
1-0
0-0 |
ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 3 คิมเบอร์ลีย์ มาร์ เดล พลาต้า |
2-0
0-0 |
วิลล่า มิเตร | +0.25 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 Atletico Ottawa |
2-2
1-1 |
Valour 2 | -1 | |
Uruguay League Women (Uruguay League Women) | |||||
FT 01:00 | 3 Atletico Fenix Montevideo (W) |
1-2
0-1 |
Torque (W) 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2) | |||||
FT 01:00 | 3 ADJG Jaguar |
2-0
1-0 |
Ibis SC 1 | -0.5 | |
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 01:00 | Nacional-Humaita (W) |
3-1
0-1 |
Sportivo Trinidense (W) | - | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) |
6-0
4-0 |
Coruripe AL U20 2 | -1.5 | |
FT 01:00 | 4 America EC Pedrinhas U20 |
1-0
0-0 |
AD Frei Paulistano U20 4 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:05 | 4 2 [1]ลอส อันเดส |
0-1
0-0 |
โกมูนิกาซิโอเนส[11] 3 | -0.5 | |
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2) | |||||
FT 01:10 | Atletico PE |
0-2
0-2 |
วิตอเรีย พีอี 1 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:15 | 1 [16]มอเตรอ รูบิน |
0-2
0-1 |
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[3] 3 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 01:15 | 1 [3]โดโกเรต์ส รัซกราด |
1-0
0-0 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[12] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:15 | 3 [3]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ |
2-1
0-1 |
ASK Bravo Publikum[6] 1 | -1.25 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:15 | FC San Marcos |
0-0
0-0 |
Juan Pablo II College | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:15 | 4 CD Coopsol |
4-2
1-2 |
UCV Moquegua 3 | -0.5 | |
Brazil Campeonato Goiano 2 (Brazil Campeonato Goiano 2) | |||||
FT 01:20 | 5 1 Santa Helena GO |
0-0
0-0 |
Centro Oeste 1 4 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
2-1
1-1 |
คาซิงบาร์ซิคา | - | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 1 1 [19]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
1-0
0-0 |
กิลเลอร์โม่ บราวน์[31] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:30 | 3 [14]เดปอร์ติโวมาดรีน |
0-2
0-0 |
กิมนาไซ เมนโดซ่า[7] 4 | -0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:30 | 3 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส |
2-1
1-0 |
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:30 | 4 Club Ciudad de Bolivar |
1-0
1-0 |
Deportivo Camioneros 4 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 01:30 | 2 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า |
1-1
0-0 |
ฮูราแคน ลาส เฮราส 1 3 | -0.25 | |
FT 01:30 | 2 โบค่า ยูนิดอส |
2-1
2-1 |
กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1 1 | -0.5 | |
Uruguay Amateur Cup (Uruguay Amateur Cup) | |||||
FT 01:30 | 5 IA Rio Negro de San Jose |
1-1
1-0 |
Bristol de Mercedes 6 | -0.25 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 01:30 | 1 Peoria City |
3-3
2-1 |
Des Moines Menace | - | |
Brazil Campeonato Goiano 2 (Brazil Campeonato Goiano 2) | |||||
FT 01:30 | 1 Trindade AC |
1-0
0-0 |
ASEEV 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 1 [9]อัตเลติโก มิไนโร่ |
2-0
2-0 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 4 [5]บาเฮีย บีเอ |
0-1
0-1 |
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[14] 4 | -0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 02:00 | 2 [6]ดินาโม บูคาเรสต์ |
4-1
2-0 |
ปิโตรลูล โปรเอสติ[12] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 02:00 | [1]ซีเอ เพนาโรล |
2-0
1-0 |
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[15] 2 | -1 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 4 [20]กัวรานี่ เอสพี |
2-3
1-1 |
โกยาส[7] 1 6 | +0 ▲-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:00 | 2 [12]โคเบรซอล |
3-3
1-2 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[2] 1 | +0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 4 1 [12]กิมนาเซีย จูจุย |
1-1
0-0 |
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[21] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | [8]Independiente Petrolero |
2-1
0-0 |
ออโรร่า[4] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:00 | 2 1 [12]เดปอร์เตส ซานตาครูซ |
1-2
0-1 |
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[10] 3 | +0 | |
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 02:00 | บราซิล (ยู20) |
0-1
0-0 |
อาร์เจนตินา(ยู 20) | - | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 1 General VelAsquez |
4-0
4-0 |
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 2 เปอร์โต มอนต์ |
0-0
0-0 |
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 4 | -0.75 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 1 สปอร์ติโว เบลกราโน่ |
1-0
1-0 |
Atenas | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | Sol de America de Formosa |
0-2
0-0 |
จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 4 เซนทรัล นอร์ ซัลตา |
2-0
1-0 |
CA Sarmiento de Humboldt 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 1 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ |
0-1
0-1 |
เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 4 1 บราซิล เด เปโลตัส |
2-1
1-0 |
คอนคอร์เดีย เอสซี 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | อีซี จากุยเพนเซ่ |
3-0
1-0 |
เปโตรลิน่า พีอี 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 02:00 | 3 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
2-1
0-1 |
มาราคานา ซีอี 1 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 02:00 | 4 อราปิราก้า(เอเอสเอ) |
2-0
1-0 |
ซีเอส เซอร์จิเป้ 1 6 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 1 Tocantinopolis |
1-0
0-0 |
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 5 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น |
1-1
0-0 |
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 1 4 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 02:00 | อีกาตู ซีอี |
1-0
1-0 |
ซูซา พีบี | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 Hercilio Luz SC |
1-0
0-0 |
เซียนอร์เต้ พีอาร์ 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 2 Retro/PE |
2-1
2-1 |
CS Esportivo AL 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 2 คาสคาเวล พีอาร์ |
3-0
0-0 |
อเวนิดา อาร์เอส 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 3 เทรเซ่ พาไรบา |
2-0
1-0 |
ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 02:00 | 2 อกัว เดอ มาราบา |
0-0
0-0 |
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | มารันเยา |
3-0
2-0 |
Fluminense PI 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 02:00 | 2 อัลโต พีไอ |
2-1
0-0 |
Cameta EC 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 6 อีตาบายานา |
1-2
1-1 |
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส |
1-0
0-0 |
บาร์ราเอฟซี 6 | -0.25 ▼+0 |
|
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 02:00 | Universidad Catolica (W) |
4-1
2-0 |
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) 2 | -2.25 ▲-2.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 02:00 | 2 Veraguas FC Reserves |
1-0
1-0 |
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) |
2-4
1-2 |
UMECIT Reserves 3 | +0 | |
Paraguayan Division 3 (Paraguayan Division 3) | |||||
FT 02:00 | 3 Olimpia de Ita |
3-0
1-0 |
29 de setiembre | -1 | |
FT 02:00 | 2 Benjamin Aceval |
1-1
1-1 |
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 2 | +0 | |
FT 02:00 | 2 คริสโตบัลโคลอน |
1-0
0-0 |
Atlantida SC 2 | +0.75 | |
FT 02:00 | 2 Sportivo Limpeno |
1-1
0-0 |
Cristobal Colon JAS 1 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:00 | 1 Presidente Hayes |
1-0
1-0 |
12 De Octubre San Domingo 2 | +0.5 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:10 | 1 Soccer Law |
1-1
0-0 |
Tiendas Margos | -1 | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 2 [2]เบรย์ดาบลิค |
4-2
3-1 |
เคอาร์ เรย์ยาวิค[9] 3 | -1 | |
FT 02:15 | 6 [6]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ |
2-0
0-0 |
ฟีลเคียร์[12] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 02:30 | 3 [3]โวลตา เรดอนดา |
3-0
2-0 |
ยาปิรันก้า[8] 3 | -0.5 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:30 | 2 CD Gallegol S.A.S. |
3-3
0-3 |
Total Soccer FC 3 | +0.75 | |
Bolivia Regional Cup (Bolivia Regional Cup) | |||||
02:30 | Club Atletico Juniors |
|
เดสตรอย์เยร์ส | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 2 [17]คาร์ลอส แมนนุซซี่ |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ[18] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 03:00 | 1 [12]เจเนอรัลกาบาเยโร่ |
0-0
0-0 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | 3 1 [11]คาราคาส เอฟซี |
1-2
0-1 |
Deportivo Rayo Zuliano[13] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:00 | 2 [20]เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา |
1-0
1-0 |
ปาโตรนาโต ปารานา[28] 1 5 | -0.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 03:00 | 3 [7]Oakland Roots |
2-5
0-3 |
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[5] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา) | |||||
FT 03:00 | [5]ลอนดอน ซิตี้ |
0-3
0-0 |
เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ[2] | - | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 1 [1]แอตเลติโก้ ฮิวล่า |
2-1
1-1 |
เดปอร์เตส ควินดิโอ[7] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 03:00 | [2]คูคูต้า เดปอร์ติโว่ |
2-0
2-0 |
แอตเลติโก้ เอฟซี[16] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 4 Atlantico FC |
2-1
0-0 |
Delfines Del Este 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 03:00 | Newells Old Boys (W) |
4-1
0-0 |
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | - | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 03:00 | 3 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส |
5-0
3-0 |
ครูเซโร เดล นอร์เต้ 3 | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 03:00 | 3 ลูเวอร์เดนเซ่ (เยาวชน) |
0-2
0-0 |
Cuiaba U20 1 | +1.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 03:15 | 2 [3]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า |
0-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[14] 2 | -0.5 | |
FT 03:15 | 3 [24]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี |
0-2
0-0 |
ซีเอ พลาเทนเซ่[15] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:20 | 3 [2]สปอร์ติ้งคริสตัล |
4-0
1-0 |
สปอร์ต บอยส์[12] 2 | -1.5 ▼▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:30 | 1 วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
2-1
1-0 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 4 | +0 ▲-0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 03:30 | 4 [6]มิลเลียนนาริออส |
1-0
0-0 |
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[1] 2 | -0.75 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:30 | 2 [29]Talleres Rem de Escalada |
2-1
1-0 |
ชาคาริตา จูเนียร์ส[24] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | 1 [4]Expreso Rojo |
1-1
1-0 |
บาแรนคิลล่า เอฟซี[12] 1 2 | -0.5 | |
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 04:00 | 1 Levante U20 |
1-1
1-1 |
มอริเตเนีย (ยู20) 3 | -1 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 3 UMECIT |
0-2
0-1 |
ซานฟานซิสโก เอฟซี 2 | +0 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 04:00 | 1 Cavalry FC |
1-1
0-0 |
Forge FC 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 04:00 | 1 Crown Legacy FC |
2-1
1-0 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 4 | -1.25 | |
FT 04:00 | 1 Chicago flame B |
3-2
3-2 |
New England Revolution B 5 | -1.25 ▼-1 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 04:00 | Flint City Bucks |
1-1
1-1 |
Fort Wayne FC | - | |
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
FT 04:10 | 2 Conaree United |
1-4
0-3 |
ELCO LTD St Peters 2 | +0.75 ▲+1 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:30 | 4 [12]ยูเวนตูเด้ |
0-0
0-0 |
เซาเปาโล[4] 2 | +0.25 | |
FT 04:30 | 5 1 [7]ฟอร์ตาเลซ่า |
3-1
1-1 |
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[19] 1 3 | -0.75 | |
FT 04:30 | 2 1 [11]บรากันติโน้ |
1-0
1-0 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[8] 7 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 04:30 | 2 [4]บอสตัน ริเวอร์ |
1-2
1-0 |
ดานูบิโอ เอฟซี[14] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 04:30 | 1 [17]โบต้าโฟโก้ เอสพี |
2-2
1-0 |
บัสควอ เอฟซี[18] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:30 | 2 2 [4]โคโล โคโล่ |
2-1
1-0 |
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[7] 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:30 | 3 [1]โบลิวาร์ |
0-0
0-0 |
อัลเวย์เรดดี้[14] 7 | -0.75 ▲-1 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:30 | [14]ซานหลุยส์ คิวโลต |
1-3
0-1 |
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[3] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 04:30 | 6 ลิน่าเรส ยูนิโด |
3-0
1-0 |
Real Juventud San Joaquin 3 | -0.25 | |
Ecuador Cup (Ecuador Cup) | |||||
FT 04:30 | 2 1 Club Leones del Norte |
0-0
0-0 |
มาชัค รูนา 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 05:00 | เรอัล ซีดี เอสปานา |
1-2
0-2 |
คลับ เซลาจู เอ็มซี 1 | -0.5 | |
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 05:00 | 2 ปานามา(ยู20) |
3-0
3-0 |
กัวเตมาลา(ยู20) 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 05:00 | 5 1 [10]เนาติโก (พีอี) |
2-2
0-1 |
Athletic Club MG[2] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 05:00 | 2 [1]โบตาโฟโก้ พีบี |
1-0
1-0 |
เอบีซี อาร์เอ็น[11] 1 | -0.75 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 05:00 | 3 UniversidadO M |
0-1
0-1 |
โมคา เอฟซี 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 05:00 | 1 Columbus Crew B |
6-1
1-1 |
Cincinnati II 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 05:00 | 5 International Miami B |
2-0
0-0 |
Huntsville City 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 05:30 | 3 1 [7]โซล เดอ อเมริกา |
0-2
0-1 |
2 เด มาโย พีเจซี[6] 1 1 | +0 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 05:40 | แอชวิลล์ซิตี้ |
2-1
0-1 |
เดอะ วิลล่าเกส 1 | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 05:45 | 3 [12]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
2-1
0-0 |
อเมริกา เด กาลี[10] 1 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:00 | 2 [8]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
3-0
1-0 |
ทัลเลเรส กอร์โดบา[10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 06:00 | 1 [6]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย |
2-2
2-1 |
โบคา จูเนียร์ส[7] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:00 | 1 [16]คุยอาบา |
0-1
0-0 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[20] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 06:00 | 5 [6]พูมาส ยูนัม |
2-0
1-0 |
ปาชูก้า[11] 5 | -0.5 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 2 [7]เซียนเซียโน่ |
0-1
0-0 |
AD Tarma[6] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | 3 [9]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า |
1-0
0-0 |
ซาโมร่า บารินาส[14] 4 | -1 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 4 [20]เซา โจเซ่อาร์เอส |
0-1
0-0 |
อปาเรซิเดนเซ จีโอ[18] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 06:00 | 4 1 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี |
1-1
0-0 |
Orlando City B | -0.5 | |
FT 06:00 | 1 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) |
3-1
2-1 |
Saint Louis City B 2 | +0 ▲-0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:00 | ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี |
2-0
1-0 |
Salem City 1 | - | |
FT 06:00 | Little Rock Street |
1-1
1-0 |
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |