ผลบอล 24 กรกฎาคม 2567ผลบอล 23 กรกฎาคม 2567ผลบอล 22 กรกฎาคม 2567ผลบอล 21 กรกฎาคม 2567ผลบอล 20 กรกฎาคม 2567ผลบอล 19 กรกฎาคม 2567ผลบอล 18 กรกฎาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 22 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:10 | 1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) |
5-0
2-0 |
ตีฮัวนา (ญ) | - | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:15 | 2 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต |
3-0
2-0 |
เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 2 | +0 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 2 [12]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร |
2-1
1-0 |
คลับ กัวบิร่า[11] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
FT 06:40 | 2 1 Flow 4G Cayon Rockets |
5-2
2-2 |
SLH St Pauls Utd 1 4 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 1 [8]อลาจูเรนเซ่ |
2-1
1-1 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[9] 3 | -1.75 | |
Ecuador Cup (Ecuador Cup) | |||||
FT 07:00 | 2 มอนต้า เอฟซี |
1-3
1-3 |
เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 07:00 | 1 Houston Dynamo B |
4-0
1-0 |
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 07:00 | 1 San Jose Earthquakes Reserve |
1-1
0-0 |
เรอัล โมนาร์ช 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women (Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women) | |||||
FT 07:00 | 2 Paysandu (W) |
1-2
0-1 |
วาสโก ดา กามา ( ญ ) | +1 ▲+1.25 |
|
Nigeria Cup (Nigeria Cup) | |||||
FT 07:00 | 3 ดิเรียนเกน |
2-2
0-0 |
Matagalpa FC 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:00 | 2 [7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า |
2-1
1-1 |
โบญาก้า ซิโค[17] 4 | -1.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:05 | 2 [14]คลับ เลออน |
1-1
0-1 |
เนกาซ่า[13] 1 | +0 | |
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 08:05 | เม็กซิโก(ยู 20) |
4-0
1-0 |
เฮติ (ยู20) 2 | -2 ▲-2.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 09:00 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 |
0-0
0-0 |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 2 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
13:00 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม |
|
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | -0.25 ▼+0 |
|
13:00 | ฮาโปเอล รานาน่า |
|
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | +0 | |
India Mizoram Premier League (India Mizoram Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 Bethlehem VT FC |
1-1
0-1 |
SYS FC 2 | +1.25 | |
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
FT 14:20 | 2 ด่งท้าป(ยู 21) |
5-0
2-0 |
ลองแกน(ยู 21) 2 | - | |
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 15:00 | 1 บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19) |
0-6
0-4 |
ไทย(ยู19) 2 | +6 ▲▲▲ ▲+7 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
Post. 15:00 | ด่งนาย(ยู 21) |
|
ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) | - | |
Post. 15:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21) |
|
QNK Quang Nam U21 | - | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 15:15 | Kingston City U23 |
1-3
0-1 |
Bulleen Lions U23 | +4 ▼+3.75 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
Post. 15:30 | เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) |
|
ทีที ฮานอย (ยู21) | +0 | |
Post. 15:30 | ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) |
|
Huda Hue U21 | - | |
15:30 | PVF Vietnam U21 |
|
ND Quang Ngai(U21) | - | |
Post. 15:30 | Dao HaU21 |
|
Luxury Ha Long U21 | - | |
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup) | |||||
FT 15:30 | 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ |
2-2
0-2 |
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | โอเอสเค อิกาโล |
0-2
0-2 |
เอฟเค วอซโดวัค | - | |
Myanmar League Women (Myanmar League Women) | |||||
FT 16:00 | 1 Shan Utd (W) |
1-4
1-1 |
Yangon United FC (W) 2 | +3.5 ▲▲▲+4.25 |
|
Myanmar U20 League (Myanmar U20 League) | |||||
FT 16:00 | 3 Ispe FC U20 |
3-2
1-0 |
Ayeyawady Utd U20 1 | -0.5 | |
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:30 | 1 เรนโบว์ เอสซี |
1-1
1-0 |
Kalighat FC 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 16:30 | 1 Calcutta Customs |
0-1
0-1 |
Eastern Railway FC 2 | -1 ▲▲▲ ▲▲▲-2.5 |
|
Vietnam Women's League ( Vietnam Women's League ) | |||||
Post. 16:30 | เซินลา(ญ) |
|
Ha Noi II(w) | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
16:30 | CLB TPHCM (W) |
|
Phong Phu Ha Nam (w) | -1.5 ▲-1.75 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 16:30 | 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) |
1-4
0-2 |
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
Malaysia MFL Cup (Malaysia MFL Cup) | |||||
FT 16:30 | PDRM U23 |
0-1
0-0 |
Negeri Sembilan NAZAU23 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | เอลเคเอสลอดซ์ |
1-2
0-1 |
ปิแอส กลิวิส | - | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 2 RTC FC |
4-2
1-2 |
Samtse FC 2 | -0.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲-2.25 |
|
India Mizoram Premier League (India Mizoram Premier League) | |||||
FT 17:00 | Chawnpui |
0-3
0-1 |
มิโซรัมโปลิศ เอฟซี 1 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 17:15 | [1]เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) |
1-0
1-0 |
Brunswick Juventus (W)[10] 1 | -3 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:30 | 4 [12]คิงส์ตัน ซิตี้ |
0-4
0-1 |
เอฟซี บูลลีนไลออน[6] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 18:10 | 1 ลีลล์สตรอม บี |
3-2
1-0 |
Rana FK 1 1 | +1 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼-1.25 |
|
Kyrgyzstan Cup (Kyrgyzstan Cup) | |||||
FT 18:30 | 3 FC Abdish-Ata Kant |
0-0
0-0 |
เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:35 | 1 [15]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี |
0-5
0-2 |
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[2] | +2 ▼▼+1.5 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 18:45 | 1 [6]ยัง ไลอ้อนส์ |
0-6
0-2 |
Lion City Sailors[2] | +2 ▲▲▲+2.75 |
|
Paraguay reserve team league (Paraguay reserve team league) | |||||
FT 19:00 | 3 Tacuary Reserves |
1-1
1-1 |
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง) 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 2 Club General Caballero Reserves |
0-3
0-1 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 19:30 | 3 สิงคโปร์(ยู 19) |
0-5
0-3 |
มาเลเซีย(ยู19) 1 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup) | |||||
FT 19:30 | 3 เปอร์ซิบ บันดุง |
0-1
0-0 |
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 20:00 | [1]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) |
3-3
2-1 |
คัลม่าร์ (ยู 21)[8] | -2.75 | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
Cancel 20:00 | [14]FK Aksu |
|
เอฟเค อะตีราอู[7] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 20:00 | 3 [6]Dinamo Brest (W) |
0-2
0-1 |
เอฟเค มินสก์ (ญ)[2] | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:00 | 1 Fredrikstad B |
2-1
2-0 |
HamKam B | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | ซัมซั่นสปอร์ |
0-1
0-0 |
อัลเมเร่ ซิตี้ | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 21:00 | 1 [7]Lokomotiv Vitebsk (w) |
2-1
0-1 |
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[3] | - | |
Bolivia Campeonato Integracion Women (Bolivia Campeonato Integracion Women) | |||||
FT 21:00 | Independiente Petrolero (W) |
5-4
1-3 |
Club Pedro Antonio Flores (W) 2 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 21:30 | 1 1 [14]เอล อิสไมลี่ |
1-1
1-0 |
เอล กัวน่า[13] 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:00 | 2 [7]อินเตอร์ ตูร์คู |
2-2
1-1 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ[10] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | FK Graficar Beograd |
0-0
0-0 |
FK Prva Iskra Baric | - | |
FT 22:00 | Mehta ruzett |
2-0
0-0 |
KF Prishtina e Re | - | |
FT 22:00 | โกลนิค เลชน่า |
1-2
0-2 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:00 | 2 [8]เมตต้า/ลู ริกา |
0-0
0-0 |
ตูกุมส์-2000[7] 3 | -0.25 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]โรเตอร์ โวลโกกราด |
1-1
0-1 |
ตอร์ปิโด มอสโก[8] 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 22:00 | 2 [5]Dnepr Mogilev (w) |
1-6
0-3 |
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] 1 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | FC MERW |
0-2
0-0 |
เอฟเค ชคูปิ | - | |
FT 22:30 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
3-2
2-1 |
อัล ราเอ็ด | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:30 | 2 1 [14]วิโซซิน่า จิคลาวา |
0-2
0-1 |
เบอโน่[13] 3 | +0 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:30 | 5 [15]มินยอร์ เพอร์นิค |
1-2
1-2 |
Botev Plovdiv II[12] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:30 | 3 1 [11]CSKA Sofia B |
0-1
0-1 |
ลิเท็กซ์ โลเวช[13] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | อัล ฮิลาล |
2-0
2-0 |
อัล อราบี | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 22:59 | 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
2-4
1-2 |
อาริส ลิมาสซอล 1 | +0 | |
FT 22:59 | 1 มัคคาบี้ ยาฟเน่ |
0-3
0-1 |
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | +1 ▼+0.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:59 | 6 [11]กลอเรีย บูซัว |
1-2
0-2 |
เซ็บซี่[5] 2 | +0.5 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [8]เอฟซี ฮีบาร์ |
0-2
0-1 |
สปาร์ตัก วาร์นา[10] 4 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
Post. 22:59 | [1]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
|
ซิอัวลิอาย[6] | -1 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:59 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ |
1-0
0-0 |
อัลฮิลาล | - | |
FT 22:59 | อัล-มาดิน่า |
2-4
0-1 |
เจ เวอร์โฮ ลีห์ | - | |
FT 22:59 | Al-Ahli Tripoli |
1-1
0-1 |
อัล-อาห์ลี เบงซี่ | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | 2 1 สเกดโม |
2-4
1-0 |
โมลด์ บี 4 | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 Surnadal |
0-4
0-2 |
โรเซนบอร์ก บี 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:20 | อินเตอร์ มิลาน |
2-1
1-0 |
Peggottes | -2.75 ▲▲▲ ▲-3.75 |
|
FT 23:30 | Rudar Prijedor |
0-4
0-2 |
บานนี่ ยาส | +0.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 23 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 00:00 | 2 [10]สตอล เมียเลช |
1-1
1-0 |
วิดซอว์ ลอดส์[8] 1 2 | +0 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 2 [11]ลิงบี้ |
0-2
0-2 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน[2] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 00:00 | 4 [13]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด |
2-4
1-3 |
รูบิน คาซาน[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 4 [6]จีเอไอเอส |
2-0
1-0 |
เอไอเค โซลน่า[8] 1 | +0 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 2 [14]วาลเบิร์ก เอฟซี |
1-1
0-0 |
แลนด์สโครน่า[1] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 00:00 | [11]สเตล รุสซ์โซว |
1-0
0-0 |
อาร์ก้า กดิเนีย[3] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 00:00 | 1 [10]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 |
2-0
2-0 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา[9] 4 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | เอฟเค โคซิค |
1-1
0-0 |
เอเอส โรม่า | +1.5 | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 01:00 | 1 ตุรกี(ยู19) |
3-3
1-1 |
เดนมาร์ค (ยู 19) 1 | +0 | |
FT 01:00 | 2 สเปน(ยู 19) |
2-2
0-1 |
ฝรั่งเศส(ยู 19) 4 | +0 ▲-0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [4]โคคา โคล่า เอฟซี |
3-0
2-0 |
สโมฮา เอสซี[6] 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 4 1 [1]พีระมิดส์ เอฟซี |
0-1
0-1 |
เอล อาห์ลี[2] 1 4 | +0 ▲+0.25 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 4 [7]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส |
2-1
0-1 |
ฟลานเดรีย[8] 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | [17]ซาคาชิสพาส |
0-0
0-0 |
วิลลา ซาน คาร์ลอส[20] 3 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 6 [9]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
1-2
1-1 |
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส[3] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [18]วิลล่า ดาลมิเน |
1-0
1-0 |
ยูเอไอ อากุยซ่า[21] 1 5 | -0.25 | |
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 01:00 | 3 1 อุรุกวัย(ยู 20) |
2-1
0-0 |
Elche U20 4 | +0.25 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 01:00 | 2 เอฟเวอร์ตันลา พลาต้า |
0-2
0-1 |
Social Atletico Television 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 4 เพนาโรล(สำรอง) |
4-3
3-2 |
ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 1 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 ดานูบิโอ(สำรอง) |
0-1
0-1 |
Albion fc Reserves 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) |
2-3
0-0 |
Miramar Misiones Reserves 7 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) |
0-2
0-2 |
ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) |
2-1
1-0 |
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 1 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) |
3-0
1-0 |
Deportivo Maldonado Reserve 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 5 โปรเกรสโซ่(สำรอง) |
2-0
0-0 |
บอสตันริเวอร์(สำรอง) 2 3 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 01:00 | 3 Alianca |
1-1
1-1 |
Esporte Limoeiro 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2) | |||||
FT 01:00 | 1 เวราครูซ พีอี |
0-1
0-1 |
Decisao 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 01:00 | Sportivo Limpeno (w) |
6-1
3-0 |
Sportivo Ameliano (W) 1 | -5 ▼▼-4.5 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 3 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) |
2-1
0-1 |
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 2 | -0.75 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 01:15 | 2 [12]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
0-1
0-0 |
เบโร่ สตารา ซากอร่า[4] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | เอฟซี ธูน 2 |
1-4
1-1 |
เบียล เบียนนี่ | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:40 | Alsager Town |
0-0
0-0 |
นานท์วิช ทาวน์ | - | |
FT 01:45 | Cribbs |
0-3
0-2 |
ทอนตัน ทาวน์ | - | |
FT 01:45 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ |
1-1
0-0 |
บาร์เน็ต | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | 2 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี |
2-1
2-0 |
เมอร์สทัมเอฟซี 2 | -1.5 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 02:00 | 1 [5]เอฟซี โอเตลุล กาลาติ |
0-0
0-0 |
ฟารูล คอนสแตนต้า[13] | +0 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:00 | 2 [9]Deportes Recoleta |
0-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[16] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 02:00 | 5 [13]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
2-0
1-0 |
เรอัล ซานตานเดร์[15] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 02:00 | AE Altos U20 |
0-2
0-0 |
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | -0.5 ▲▲-1 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 5 [4]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ |
1-1
0-0 |
อัคราเนส[5] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
02:15 | [7]เฟรม เรย์จาวิค |
|
วาลูร์ เรย์ยาวิค[3] | +0.75 | |
Iceland Women 2 Deild (Iceland Women 2 Deild) | |||||
FT 02:30 | 1 Augnablik Womens |
2-1
1-1 |
Smari (W) | -3.25 ▼▼▼-2.5 ▲▲▲ ▲▲▲-4 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
Post. 03:00 | ซานโตส เอฟซี ลิมา |
|
อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | -1.25 | |
03:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล |
|
อินติกัส เดปอร์เตส | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 03:00 | Comerciantes FC |
2-0
0-0 |
อคาเดเมีย กันโตเลา 2 | -1.25 ▼-1 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 6 Thorlakur |
0-2
0-1 |
เลตเทียร์ | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:10 | [21]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[23] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 03:15 | 1 คลับ กัวรานี่(ญ) |
0-3
0-2 |
Olimpia Asuncion (W) 2 | +1 ▲+1.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 03:30 | 1 โคลอนซีเอฟ |
0-0
0-0 |
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 2 | +0 ▲-0.25 |
|
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 03:30 | ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19) |
2-1
0-0 |
Villarreal U20 | +0.75 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 04:00 | 6 1 [11]รูบิโอ นู อะซุนซิออง |
0-2
0-2 |
Atletico Tembetary[2] 6 | +0 ▲+0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 04:00 | 5 [11]เวลเลดูปา เอฟซี |
2-0
2-0 |
ออโซมารโซ่[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 04:10 | 3 CA Piauiense U20 |
1-0
0-0 |
Oeirense U20 2 | -2 ▼▼▼-1.25 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
05:00 | Comunal Cabrero |
|
Deportes Union Companias | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | 2 [15]เดปอร์ติโว กาลี |
1-0
1-0 |
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[19] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:00 | [1]ซานโตส |
4-0
2-0 |
กอริติบ้า พีอาร์[13] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | 2 [7]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล |
0-0
0-0 |
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[4] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 06:00 | 4 [13]คูริโก้ ยูนิโด |
0-1
0-0 |
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[4] 2 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 2 [16]ฟลอเรสต้า ซีอี |
1-0
1-0 |
แซมปายโอ้ คอเรีย[14] 4 | -0.25 | |
FT 06:00 | 1 [12]เรโม เบเลม |
2-1
1-0 |
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[13] 1 3 | -0.5 | |
FT 06:00 | 3 [17]คอนฟิแองก้า |
1-1
0-1 |
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี[18] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 06:00 | 4 ทอร์ค |
2-0
2-0 |
CSyD Cooper 1 | -1 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 06:00 | 3 1 Concon National |
2-1
1-0 |
เมไลพิลล่า 3 | +0.75 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 06:00 | 1 อีซี เปโลตัส อาร์เอส |
0-0
0-0 |
อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 1 2 | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 06:00 | 2 Nacional de Patos U20 |
1-2
0-1 |
Auto Esporte U20 2 | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |