ผลบอล 21 กรกฎาคม 2567ผลบอล 20 กรกฎาคม 2567ผลบอล 19 กรกฎาคม 2567ผลบอล 18 กรกฎาคม 2567ผลบอล 17 กรกฎาคม 2567ผลบอล 16 กรกฎาคม 2567ผลบอล 15 กรกฎาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 19 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:45 | 1 [5]การาโบโบ เอฟซี |
2-1
2-0 |
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[7] 1 | +0 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:00 | 1 [16]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
3-1
3-1 |
อินดิเพนเดนเต้[12] 3 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:00 | 2 1 [7]เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ |
1-0
1-0 |
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[16] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 07:00 | 2 1 Esporte de Patos U20 |
1-0
0-0 |
Queimadense PB Youth 1 2 | -1 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:30 | 2 แอลดียู กีโต้ |
3-0
2-0 |
อัลเวย์เรดดี้ 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 07:30 | 3 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
1-1
1-0 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 4 | +0 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 07:30 | 3 1 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) |
3-1
2-0 |
ซิเอร่า(เยาวชน) 1 3 | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 08:00 | 2 SD Atletico Nacional |
2-1
1-1 |
คอสตา เดล เอสเต 4 | -0.25 | |
FT 08:00 | 1 Sporting San Miguelito Reserves |
2-0
1-0 |
Aguilas UP 1 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | 4 [9]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน |
1-1
1-0 |
มิลเลียนนาริออส[6] 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
12:58 | คาฟร์ กาซิม |
|
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | - | |
FT 14:00 | CSM Slatina |
2-0
1-0 |
ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 14:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
2-1
0-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 14:00 | BDF XI |
1-7
1-2 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 14:30 | ดินาโม เบรสต์ |
1-2
0-0 |
เนเมน กร็อดโน่ | - | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 14:30 | 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) |
1-2
0-2 |
นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | อัลบาเซเต้ |
1-1
0-1 |
เยคราโน ดิปอติโว | - | |
FT 15:00 | UCSA |
2-3
1-2 |
ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | - | |
FT 15:00 | Sokol Dolna Zdana |
2-2
1-1 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | +1.5 ▼▼+1 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 15:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) |
1-1
1-0 |
FK Nizhny Novgorod Youth | -0.75 | |
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 15:00 | มาเลเซีย(ยู19) |
11-0
6-0 |
บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19) 1 | -5.5 ▲-5.75 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 15:00 | 2 Nepean FC U20 |
1-2
0-1 |
ดัลวิชฮิลล์(ยู20) 1 | +1.25 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 15:15 | 2 Southside Eagles U23 |
2-0
2-0 |
Moreton City Excelsior II U23 | +1 | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 15:15 | Bentleigh Greens U23 |
2-0
1-0 |
Caroline Springs George Cross U23 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 15:15 | Northcote City U23 |
4-0
2-0 |
Werribee City U23 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | 2 เปอร์ซิบ บันดุง |
2-0
2-0 |
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:30 | นีซ |
2-2
1-1 |
เลกาเนส | - | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 15:30 | 1 Lions FC U23 |
2-0
0-0 |
Redlands United U23 | -5 | |
Australia SA Premier League Women Reserves (Australia SA Premier League Women Reserves) | |||||
FT 15:30 | West Adelaide Reserve (w) |
2-0
0-0 |
Adelaide City Reserves (W) | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 15:30 | Flinders United Reserves (W) |
4-0
2-0 |
Sturt Lions Reserves (W) | -3 | |
Malaysia Liga M3 (Malaysia Liga M3) | |||||
FT 15:45 | PIB FC |
1-0
0-0 |
Gombak United Fc 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
1-0
0-0 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | -1.25 ▼-1 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 16:00 | 3 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) |
2-3
2-2 |
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 4 | +1.5 ▼▼+1 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 16:30 | 1 [8]เมลเบิร์น ไนท์ |
2-1
1-0 |
อัลโตน่า เมจิค[9] 1 | -0.75 | |
FT 16:30 | 2 [1]เซ้าท์ เมลเบิร์น |
1-2
0-1 |
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[6] 2 | -1.5 ▼▼-1 |
|
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:30 | 1 [2]ดากอนเอฟซี |
2-1
1-1 |
Ispe FC[6] 1 | -0.5 | |
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:30 | 2 WB Police SC |
0-6
0-2 |
East Bengal Club II 1 | +2.25 ▼+2 ▲+2.25 |
|
FT 16:30 | 3 Measures Club |
1-7
0-3 |
Diamond Harbour FC 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 16:30 | 1 Suruchi Sangha |
3-0
0-0 |
BSS Sporting Club | -0.75 | |
FT 16:30 | 1 อาร์มี่เรด |
0-0
0-0 |
Kalighat FC 3 | +1 ▲+1.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 16:40 | [10]แมนลี่ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[2] 1 | +0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | เอสซี ฮีเรนวีน |
5-2
1-0 |
พีอีซี ซโวลล์ | - | |
FT 17:00 | มาริติโม่ |
0-1
0-1 |
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | - | |
FT 17:00 | FK Neptunas Klaipeda |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 17:00 | 4 [10]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth |
0-1
0-0 |
Strogino Youth[9] 3 | +0.25 | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 1 [8]อุลซันซิติเซ่น |
0-0
0-0 |
Daegu FC II[15] 1 | -1.25 | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 17:00 | 2 Nepean Football Club |
0-5
0-2 |
Dulwich Hill SC 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 17:00 | 1 Hearst Neville |
4-1
1-0 |
Camden Tigers SC 1 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 Broadmeadow Magic (W) |
0-1
0-1 |
Adamstown Rosebud (w) 2 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 17:15 | 2 [8]LAN Thurston |
0-5
0-4 |
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก[7] | +2.5 ▼+2.25 |
|
TAS Premier Championship (TAS Premier Championship) | |||||
FT 17:15 | 1 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส |
4-2
2-0 |
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 1 | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 17:30 | 1 [2]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ |
0-0
0-0 |
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[11] 2 | -2.25 ▲-2.5 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:30 | 4 [8]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ |
0-1
0-0 |
Caroline Springs George Cross[9] 1 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:30 | 3 [2]นอร์ธโคท์ซิตี้ |
1-1
1-1 |
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[13] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
Post. 17:30 | [3]เปรสตัน ไลออนส์ |
|
เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน)[7] | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 17:30 | 3 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ |
5-1
4-0 |
Moreton City II 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 17:30 | Essendon Royals |
5-0
1-0 |
มอร์แลนด์ เซบราส | +0 | |
FT 17:30 | 3 พาสโค วอลล์ เอสซี |
1-1
0-1 |
โบรุนดารา 3 | -0.75 | |
FT 17:30 | 2 North Sunshine Eagles |
2-0
1-0 |
อัลโตน่า ซิตี้ 2 2 | -0.25 | |
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 17:30 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล |
5-1
3-1 |
Casey Comets 1 | -2.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | ชาลเก้ 04 |
0-2
0-0 |
อูเทร็คท์ | - | |
FT 18:00 | คริสตัล พาเลซ |
1-1
0-1 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก | - | |
FT 18:00 | เร้ดดิ้ง |
1-2
0-0 |
มิลล์วอลล์ | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | 2 [7]ซีดี มอนทิคาร์โล |
1-1
1-0 |
Gala FC[8] 1 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 18:00 | 1 West Adelaide (W) |
5-2
1-1 |
แอดิเลด ซิตี้ หญิง | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 18:00 | Flinders United (W) |
1-2
0-1 |
Sturt Lions (W) | -0.25 ▼+0 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 18:45 | 2 [3]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี |
5-3
1-3 |
Tanjong Pagar Utd[7] | -2 | |
Kazakhstan LC ( Kazakhstan LC ) | |||||
FT 18:50 | 2 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า |
2-4
2-2 |
โลโคโมทีฟ อัสตานา 2 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า |
2-1
1-0 |
FK Yarud Mariupol | - | |
FT 19:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) |
1-1
0-0 |
Eintracht Frankfurt (Youth) | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 19:00 | 1 [5]รูบิน คาซาน (สำรอง) |
0-0
0-0 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[3] | +0.75 ▼+0.5 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [14] FK Arys |
0-1
0-0 |
อัลไต เอฟเค[10] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:00 | 2 [4] FC Jetisay |
2-1
1-1 |
FK Aktobe II[15] 2 | -2.25 | |
Council of East and Central Africa Football Associ ( Council of East and Central Africa Football Associ ) | |||||
FT 19:00 | เอพีอาร์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
อัล-ฮิลาล 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
Paraguay reserve team league (Paraguay reserve team league) | |||||
FT 19:00 | 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(สำรอง) |
1-0
0-0 |
Sportivo Ameliano Reserves 3 | -0.25 | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 19:15 | [5]บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม |
1-1
0-1 |
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[9] 1 | -0.5 | |
มาเลเซีย เอฟเอ คัพ (Malaysia FA Cup) | |||||
FT 19:15 | เคดะห์ |
1-2
0-1 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3 | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี |
0-2
0-1 |
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 3 | +0.75 | |
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 19:30 | ไทย(ยู19) |
2-1
0-1 |
สิงคโปร์(ยู 19) 1 3 | -2 ▲▲▲-2.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค |
5-2
3-1 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม |
1-0
1-0 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 20:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) |
5-2
2-1 |
Pogon Szczecin (w) 3 | -1 | |
FT 20:00 | 1 อัล วาครา |
2-2
1-1 |
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | - | |
มาเลเซีย เอฟเอ คัพ (Malaysia FA Cup) | |||||
FT 20:00 | ตรังกานู |
3-2
2-1 |
เซลังกอร์ พีบี 3 | +0.25 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:15 | 1 [6]มหาวิทยาลัยมาเก๊า |
4-0
0-0 |
Windsor Arch Ka I[9] 2 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
1-0
0-0 |
โรด้า เจซี | - | |
FT 21:00 | 2 โลโคโมทีฟ ทัชเคน |
1-2
0-0 |
อัล คูเวต เอสซี 1 | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 21:00 | [1]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) |
3-1
2-0 |
Baltika Kaliningrad Youth[6] 1 | - | |
FT 21:00 | 1 [4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) |
3-0
2-0 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[2] 1 | - | |
FT 21:00 | 1 [8]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) |
2-2
1-0 |
Konopliev Youth[7] 3 | - | |
FT 21:00 | 2 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) |
2-3
1-1 |
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 2 | - | |
FT 21:00 | 1 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) |
2-1
1-0 |
เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) 1 | - | |
FT 21:00 | 1 Fakel Youth |
2-1
1-0 |
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 1 3 | - | |
FT 21:00 | 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) |
2-3
2-0 |
Chertanovo Moscow Youth 2 | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:00 | [15]เบลารุส(ยู 17) |
1-2
0-0 |
เอฟเค ออร์ชา[10] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | ญี่ปุ่น(ญ) |
1-1
0-0 |
โคลัมเบีย(ญ) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
2-2
0-0 |
ซวิคเกา | - | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 21:30 | 1 เดนมาร์ค (ยู 19) |
2-4
0-1 |
ฝรั่งเศส(ยู 19) 3 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:30 | 1 [16] Torpedo-2 Zhodino |
1-3
0-1 |
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[13] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ |
5-1
2-1 |
Skala 1911 Stryi | - | |
FT 22:00 | บาเต้ โบริซอฟ |
2-0
1-0 |
อิสทิโล ดูชานบี | - | |
22:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) |
|
เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) | -2 ▲▲▲-2.75 |
|
FT 22:00 | โอโบโลน เคียฟ |
3-0
0-0 |
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka | - | |
FT 22:00 | 1 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
1-0
0-0 |
ทาทราน ปรีซอฟ 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | Unia Swarzedz |
1-0
1-0 |
มีดซ์ เลกนิก้า 2 | - | |
FT 22:00 | 2 สลิโก โรเวอร์ส |
3-3
2-0 |
เอฟเวอร์ตัน 1 | +2.75 ▲▲▲ ▲▲+4 |
|
FT 22:00 | 2 เอสเคยู อัมเสตทเทน |
1-2
0-1 |
LASK (Youth) 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 อูแอส กงการ์กโน่ |
1-2
1-0 |
แก็งก็อง 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
1-4
0-1 |
บาลินเกอร์ 1 | +0 | |
FT 22:00 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
2-2
0-0 |
อัล-ดูฮาอิล | +0.5 ▲▲▲ ▲▲+1.75 |
|
FT 22:00 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า |
4-3
3-3 |
โอลิมเปีย ซาตู มาเร | - | |
FT 22:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ |
2-2
1-0 |
Mehta ruzett 1 | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:00 | [2]ริก้า เอฟซี |
6-1
4-0 |
เจลกาว่า[9] | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:00 | 4 1 [17]เอฟซี สโลนิม 2017 |
2-3
0-1 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[18] 3 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | 1 กินี(ยู 23) |
1-0
0-0 |
อาร์เจนติน่า(ยู23) | +1.25 ▼+1 |
|
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
FT 22:00 | 2 Puebla U23 |
2-3
2-2 |
Atlas U23 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 Atletico San Luis U23 |
3-1
2-1 |
Tijuana U23 1 2 | -0.5 | |
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 22:00 | 2 Tiendas Margos U19 |
3-3
1-2 |
Aguilas Doradas U19 1 4 | +0.25 | |
FT 22:00 | 4 Tigres U19 |
0-1
0-0 |
Boyaca FC U19 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
1-1
1-0 |
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | - | |
FT 22:30 | Sokol Lanzho |
0-2
0-1 |
บลานส์โค | +0.25 | |
FT 22:30 | ซาแลร์นิตาน่า |
0-1
0-1 |
โวลอส เอ็นเอฟซี | -0.75 | |
FT 22:30 | 1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
2-3
0-2 |
โอลิมปิก ลียง | +1 ▲+1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 22:30 | [6]ฮอนก้าเอสพู (ญ) |
1-1
1-0 |
PK Keski Uusimaa (w)[10] 1 | -1.75 ▲▲▲ ▲-2.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 2 [5]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา |
3-1
1-0 |
แอตแลนติส 2[2] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | MiPK |
4-0
2-0 |
PeKa | +2.25 ▼▼▼+1.5 ▼▼+1 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:45 | 1 [3]เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
0-0
0-0 |
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[12] 1 6 | -1 ▼-0.75 |
|
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 22:45 | 1 Magdalena SC |
3-5
1-3 |
DSG Ledenitzen 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:50 | Piast Zmigrod |
0-6
0-2 |
Gawin Sleza Wroclaw 1 | +0.5 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:59 | 3 [12]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
2-0
0-0 |
พุชช่า นิโปโลมิเช่[10] 3 | -1.25 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 22:59 | 3 [2]อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
1-1
1-0 |
มิดทิลแลนด์[8] | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | โอโตรโควิซ |
5-1
0-0 |
Unie Hlubina | - | |
FT 22:59 | โรเดซ อเวรอน |
0-0
0-0 |
เกรอน็อบล์ | -0.25 | |
FT 22:59 | KTS-K Luzino |
1-1
0-1 |
กริฟเวเฮอโรโว่ | - | |
FT 22:59 | โรซวอช์ย คาโตวิตเซ |
1-0
0-0 |
Gryf Slupsk | - | |
FT 22:59 | Podhale Nowy Targ |
8-0
3-0 |
Poprad Musina | - | |
FT 22:59 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ |
0-6
0-4 |
อัล ฮิลาล | +2.25 ▲▲▲ ▲▲▲+3.75 ▲▲▲ ▲▲+5 |
|
FT 22:59 | Burgaud Lars |
0-4
0-1 |
Pogongsoko Ulubachuv | - | |
22:59 | Grun Weiss Piesteritz |
|
เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | - | |
FT 22:59 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ |
4-0
0-0 |
Sportunion Mauer | -1 | |
FT 22:59 | โคโลญจน์ |
3-0
1-0 |
แซงต์ ทรุยด็อง | -0.5 ▲-0.75 |
|
22:59 | กราเซอร์ เอเค |
|
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 เอสวี รีด |
1-1
0-0 |
เดเบรเซน วีเอสซี 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:59 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
3-1
2-0 |
ซังค์ เพาลี | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:59 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน |
0-2
0-1 |
SV Stripfing Weiden 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ |
1-0
0-0 |
VfB Oldenburg 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | โอร์แลงส์ ยูเอส |
1-1
0-1 |
เอเจ โอแซร์ 1 | +1 | |
FT 22:59 | 5 1 สโลโบด้า อูซิเซ่ |
0-0
0-0 |
บานนี่ ยาส 1 3 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 บรอนชอยจ์ |
0-1
0-0 |
วอนลอส 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | SC Imst |
1-3
0-0 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:59 | 2 พรูเบน มุนสเตอร์ |
0-0
0-0 |
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 4 เรนดอร์ฟ อัลทัช |
1-1
0-0 |
ไฟร์บวร์ก | +0.5 | |
FT 22:59 | เอฟซี โซโสโพล |
0-2
0-0 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส | - | |
FT 22:59 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
3-1
3-0 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี | -1.5 | |
FT 22:59 | 1 เนีย ซาลามิส |
2-1
0-1 |
Omonia 29is Maiou 2 | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:59 | [5]โปลิเทคนิก้า อายซี่ |
1-0
1-0 |
โบโตซานี่[16] 3 | -0.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 2 [17]โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
0-1
0-0 |
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[2] 1 | -0.25 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:59 | โอปาว่า |
3-3
1-1 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:59 | [5]ทาร์ตู เจเค มัก |
2-0
0-0 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[3] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Council of East and Central Africa Football Associ ( Council of East and Central Africa Football Associ ) | |||||
FT 22:59 | Hay Al-Arab |
0-0
0-0 |
เรด แอร์โร | +0 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:59 | 2 [1]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
5-0
3-0 |
Hutnik Krakow[10] | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | โบบิกนี เอ.ซี. |
0-3
0-0 |
มาลี (ยู23) | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 2 [3]คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ |
2-2
1-1 |
ไมปา[7] 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 5 โอแอลเอส โอลู |
2-1
2-0 |
เอฟซี วาจากอสกิ 3 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 ViPa |
1-0
1-0 |
KeuPa 3 4 | +1 | |
FT 22:59 | คิอิสโต้ วาซ่า |
3-0
1-0 |
สปอร์ติ้ง คริสตินา 4 | +0.25 | |
FT 22:59 | 2 โครสแนส เอฟเอฟ |
0-1
0-1 |
วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 1 3 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | HoDy |
2-8
0-5 |
จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด | +3.25 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 22:59 | DSG Ferlach |
0-4
0-2 |
เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 2 | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 22:59 | 2 Cesar Vallejo W |
2-1
1-0 |
UNSAAC (W) 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | 2 เฟริส เวียนนา 1894 |
0-0
0-0 |
ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 23:30 | Traiskirchen |
1-1
0-0 |
เอสวี ฮอร์น 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 23:30 | Naxxar Lions |
0-3
0-3 |
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | - | |
FT 23:30 | 1 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
2-2
0-1 |
ออสเตรีย ลัสเตนัว 1 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 23:30 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า |
2-0
0-0 |
มอลตาเอฟซี | - | |
FT 23:30 | SC Retz |
1-1
0-1 |
เวียเนอร์ วิคตอเรีย | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 23:30 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | -0.5 | |
FT 23:30 | 2 อัล นาจาฟ |
0-0
0-0 |
Zakho 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | อัล ซอลรา |
0-3
0-0 |
Duhok | -0.75 | |
FT 23:30 | 1 FK Vrsac |
0-0
0-0 |
Sloven Ruma 1 | -1.5 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 23:30 | 3 [10]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด |
0-4
0-1 |
นอมเม่ เจเค คาลจู[2] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:30 | 2 [9]SpVgg Ansbach |
1-4
1-3 |
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[6] 1 | +0.75 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 23:30 | 1 ASKO Wolfnitz |
1-1
0-1 |
เคเอซี 1909 1 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:45 | Zulimanit |
3-1
0-0 |
AFC Keltik 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 20 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]โบโด กลิมท์ |
3-1
1-1 |
ออด เกรนแลนด์[15] 2 | -2.25 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]ไอเคซิริอุสเอฟเค |
3-4
2-0 |
มัลโม่ เอฟเอฟ[1] 3 | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 Rostocker FC |
3-2
1-1 |
FSV Bentwisch 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | คาดิส |
0-0
0-0 |
แบล็คพูล 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | ออสเตรียเวียนนา |
1-3
1-1 |
ปอร์โต้ | +0.75 ▲+1 |
|
FT 00:00 | SC Rothis |
1-4
1-1 |
เอสซี เบรเกนซ์ | - | |
FT 00:00 | 1 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
2-1
1-1 |
USV Gnas | - | |
FT 00:00 | 3 เกตาเฟ่ |
0-0
0-0 |
โคเวนทรี ซิตี้ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | ซานตาอานา |
4-0
1-0 |
SV Lafnitz II 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 00:00 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก |
4-1
2-0 |
ลาฟนิทซ์ 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ |
1-1
0-1 |
ซันเดอร์แลนด์ | -0.75 | |
FT 00:00 | 1 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf |
2-8
0-3 |
Weinland Gamlitz | +1 ▲+1.25 |
|
FT 00:00 | เอสซี แมนสดอร์ฟ |
7-0
6-0 |
ASV Schrems | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 00:00 | 1 [4]บี 93 โคเปนเฮเกน |
0-0
0-0 |
โคลดิ้ง[3] 1 3 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
FT 00:00 | 2 [2]ฮวิโดฟ ไอเอฟ |
1-0
0-0 |
เฮอฟอล์จ โคเก้[11] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 00:00 | 2 [1]เวนด์ซีเซล |
3-0
0-0 |
โรสกิลด์[12] 2 | -0.75 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 00:00 | 3 [15]ราดนิคกี้ 1923 |
2-3
1-3 |
FK Zeleznicar Pancevo[1] 2 | -0.5 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]สปาร์ตาปราก |
2-1
1-1 |
ปาร์ดูบีตเซ[16] 2 | -2.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 00:00 | 1 [4]ดีซัวกาส เทลเซีย |
0-2
0-0 |
Hegelmann Litauen[2] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 เอล อาห์ลี |
1-0
0-0 |
El Alominiom 7 | -2 ▲-2.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 3 [2]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
2-0
0-0 |
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[17] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 5 [3]TSV Schwaben Augsburg |
2-1
1-0 |
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[15] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:15 | 1 1 SpVgg Horsthausen |
2-2
0-0 |
วัตเทินไชด์ 09 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี |
6-0
2-0 |
เคเอสวี บาวนาทาล | - | |
FT 00:30 | 2 อัล ซาดด์ |
3-2
2-2 |
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | - | |
FT 00:30 | เอฟซี บูลลีนไลออน |
0-1
0-1 |
Bavois 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:30 | 1 เอบี โคเปนฮาเกน |
1-0
0-0 |
โฮลสไตน์ คีล 3 | +1.75 ▼▼▼ ▼+0.75 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 00:30 | 1 [6]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
2-3
1-2 |
Etoile Carouge[3] 1 | -0.25 | |
FT 00:30 | 1 [4]เนอชาแตล ซามักซ์ |
3-2
2-1 |
สเตด โลซาน อูชชี[10] 2 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 00:30 | 2 [2]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
2-0
2-0 |
Rekord Bielsko-Biala[17] 1 2 | -0.5 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 00:30 | 1 UFC Markt Allhau |
0-1
0-1 |
Jennersdorf 5 | +0.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 00:50 | 1 2 [14]3 เดอ เฟบเบรโร่ |
1-2
1-1 |
Encarnacion FC[5] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:00 | [5]บาร์รากัส เซ็นทรัล |
0-1
0-0 |
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[13] 2 | +0.25 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 01:00 | 1 [1]นอร์ดเจลแลนด์ |
3-0
2-0 |
อัลบอร์ก[12] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | อีสต์ไลก์ |
1-7
0-3 |
เซาแธมป์ตัน | +2 | |
FT 01:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
0-3
0-1 |
พอร์ทสมัธ | +2 ▲+2.25 |
|
FT 01:00 | Isle of Man |
2-5
1-3 |
เชสเตอร์ เอฟซี | - | |
FT 01:00 | ฟิออเรนติน่า |
4-0
2-0 |
เรจเจียนา | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 01:00 | คิลมาร์น็อค |
5-0
1-0 |
บาร์โรว์ | -0.25 ▼+0 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 01:00 | 1 ตุรกี(ยู19) |
1-1
0-0 |
สเปน(ยู 19) 3 | +1 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 3 [14]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า |
2-1
1-0 |
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่[5] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 01:00 | 1 Llay Miners Welfare |
3-1
1-1 |
เดนบีห์ทาวน์ 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 01:00 | [3]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) |
0-2
0-1 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[4] | -0.75 | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 01:00 | 2 [9]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) |
0-2
0-0 |
Fram Reykjavik (w)[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | [6]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) |
3-0
2-0 |
ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)[10] | -1.5 ▲▲▲-2.25 ▲-2.5 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) |
2-1
0-1 |
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 4 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 5 ออสโต้(เยาวชน) |
1-1
0-1 |
เซอร์เทาซินโญ่-เอสพี (เยาวชน) 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 2 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) |
1-1
1-1 |
อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 1 มาริเลีย(เยาวชน) |
2-1
1-1 |
Referencia SP Youth 1 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 เทาบาเต้(เยาวชน) |
2-1
1-0 |
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 5 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) |
2-1
1-1 |
เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 3 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) |
2-1
1-1 |
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 2 Gremio Prudente SP (Youth) |
3-1
1-0 |
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2 | +0.75 ▲+1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 01:00 | สคีด ออสโล |
3-2
1-1 |
อัลต้า 2 | -1.25 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 2 [17]Centro Espanol |
2-0
1-0 |
ซีเอ ลูกาโน[24] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 2 [7]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล |
3-2
2-0 |
Puerto Nuevo[21] 4 | -0.5 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 01:00 | 2 UFC Purbach |
1-4
1-2 |
SC Kittsee 1 | +1.5 ▲▲+2 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 1 อิกาซ่า ซีอี (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
Cariri U20 7 | -1.25 | |
FT 01:00 | 2 โฮริซอนทิเอฟซี(ยู 20) |
3-2
2-0 |
ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 1 CEFAT Tirol U20 |
3-0
1-0 |
เออี ทีราเดนเจส (ยู 20) 1 | -2 | |
Brazil Campeonato U20 Women (Brazil Campeonato U20 Women) | |||||
FT 01:00 | 1 Flamengo U20 (W) |
2-0
0-0 |
Sao Paulo U20 (W) 5 | +0.25 ▼+0 |
|
Peru Reserves League (Peru Reserves League) | |||||
FT 01:00 | 1 AD Tarma Reserves |
0-0
0-0 |
Cienciano Reserves 1 | -0.5 | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:15 | 3 [10]อารัว |
1-3
0-2 |
เอฟซี ธูน[1] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 01:15 | 1 1 [1]FK Levski Krumovgrad |
1-0
1-0 |
สลาเวีย โซเฟีย[16] 1 7 | -0.25 ▼+0 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:15 | 2 [1]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
2-0
1-0 |
NK Primorje[10] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:30 | 3 [3]สลาสค์ วรอคลาวน์ |
1-1
0-1 |
เลเชีย กอเดนซ์[2] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี |
2-4
1-1 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 01:30 | แบมเบอร์ ไบร์ท |
1-2
0-1 |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:30 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
วีแกน แอธเลติก 1 | +1.25 | |
FT 01:30 | 2 เยโอวิล ทาวน์ |
1-3
0-1 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | +1.75 ▼▼▼ ▼+0.75 |
|
FT 01:30 | ฮาโรเกต ทาวน์ |
0-3
0-1 |
ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:30 | เซนต์ เมียร์เรน |
2-2
0-1 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:30 | เบียรส์ชอทวิลริค |
3-1
1-1 |
โอเอฟไอ เครเต้ 1 | - | |
FT 01:30 | มาร์รีน |
1-2
0-1 |
แอชตัน ยูไนเต็ด | -1 | |
FT 01:30 | Brockenhurst |
1-4
1-2 |
พูล ทาวน์ | - | |
FT 01:30 | Willand Rovers |
2-3
1-1 |
ทอนตัน ทาวน์ | - | |
FT 01:30 | 1 ดันเดลา เอฟซี |
0-3
0-2 |
เกล็นโตรัน 1 | +1.75 | |
FT 01:30 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
3-0
2-0 |
อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | -2 ▲-2.25 |
|
FT 01:30 | บลายท์ สปราตันส์ |
0-7
0-4 |
เกทส์เฮด | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 01:30 | 1 [18]ออดราออปอเล |
0-2
0-1 |
รุช ซอร์ซอฟ[1] 2 | +0 | |
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 01:30 | 3 1 Flint Mountain |
0-3
0-0 |
เกรสฟอร์ดแอธเลติก | -0.5 | |
FT 01:30 | ทาฟฟ์ เวลล์ |
1-3
0-1 |
เมอร์ธีร์ทาวน์ 1 | +1.75 ▲▲▲+2.5 ▼+2.25 |
|
FT 01:30 | 2 Cardiff City U21 |
1-3
0-1 |
อาแฟน ลิโด้ 2 | +1.25 | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 01:30 | 2 [5]HK Kopavogur (W) |
1-0
0-0 |
กรินดาวิค (ญ)[7] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | สต็อคบริดจ์ |
0-0
0-0 |
ฟาสเลย์ เซลติก | - | |
FT 01:45 | 1 Liversedge |
1-0
1-0 |
กุยเซลีย์ 1 | +1 | |
FT 01:45 | ฟริคลีย์ แอธเลติก |
1-7
0-3 |
Pontefract Collieries | - | |
FT 01:45 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ |
1-0
0-0 |
เยท ทาวน์ | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:45 | Newton Aycliffe |
0-4
0-1 |
สต็อกตันทาวน์ | +0.5 | |
FT 01:45 | Nelson |
0-1
0-0 |
Bury AFC | - | |
Post. 01:45 | Walsham Le Willows |
|
บิวรี่ ทาวน์ | - | |
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 01:45 | 3 แอธโลน ทาวน์ |
1-0
0-0 |
Ringmahon Rangers 2 | -1.75 | |
FT 01:45 | 2 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
6-0
3-0 |
ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 01:45 | 3 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
2-1
1-0 |
ดันดาล์ค 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 2 ทรีตตี้ ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
Kilbarrack United 2 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 01:45 | 3 Wilton United |
2-1
1-1 |
คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด 2 | +0.25 | |
FT 01:45 | 3 โบฮีเมี่ยนส์ |
1-0
0-0 |
แชมร็อค โรเวอร์ส 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
ค็อคฮิลล์ เซลติก 3 | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 01:45 | 1 1 โคห์บ รัมเบลอ |
0-2
0-2 |
Kerry FC | -0.5 | |
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 01:45 | 3 รูตินทาวน์ เอฟซี |
2-1
0-0 |
Bangor 1876 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 02:00 | 3 [1]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
2-2
1-1 |
สเตอัว บูคาเรสต์[6] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [16]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
0-1
0-0 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด[2] 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 7 [6]Universitario De Vinto |
1-1
1-0 |
เรอัล ซานต้า ครูซ[16] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 02:15 | 4 [12]เรยเนียร ซานเกอร์ได |
0-1
0-0 |
Kormakur[9] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | 1 [2]อัฟตูเลดิ้ง (ญ) |
1-1
0-0 |
Grotta Womens[3] 1 1 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 02:15 | 1 เควี เวสตูร์แบร์ |
2-1
1-1 |
ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | +1 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 2 [9]คอร์ตูลัว |
0-0
0-0 |
เรอัล คาร์ทาเกน่า[6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 03:00 | คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี |
2-2
1-1 |
Tennessee SC | - | |
FT 03:00 | Fort Wayne FC |
0-0
0-0 |
Midwest United 1 1 | - | |
FT 03:00 | เดอะ วิลล่าเกส |
1-1
1-0 |
Sarasota Paradise | - | |
Peru Reserves League (Peru Reserves League) | |||||
FT 03:00 | 4 Carlos Mannucci Reserves |
5-0
1-0 |
สปอร์ต บอยส์(สำรอง) 3 | -0.5 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:15 | 1 [13]สปอร์ต ฮวนคาโย่ |
1-0
0-0 |
Deportivo Garcilaso[15] 1 5 | -0.5 ▼▼+0 |
|
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 03:15 | 1 คลับ โอลิมเปีย(ญ) |
0-0
0-0 |
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 03:30 | Salem City |
2-2
2-0 |
เวอร์จิเนียบีชซิตี้ | - | |
FT 03:30 | Des Moines Menace |
2-0
0-0 |
Bavarian | - | |
FT 03:30 | 2 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ |
1-3
1-2 |
Vermont Green 6 | -0.5 | |
FT 04:00 | Almaden FC |
0-1
0-0 |
United PDX | - | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 04:10 | 2 [37]แอดเตริโค ราแฟล่า |
1-5
0-3 |
นูเอว่า ชิคาโก้[6] 3 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:00 | 3 [22]เบลกราโน่ |
2-1
0-0 |
เดปอร์ติโว เรยสตาร์[23] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 05:00 | 2 [3]เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
0-1
0-1 |
ซีเอ ริเวอร์เพลท[13] 2 | -0.75 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 05:00 | 4 [14]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา |
0-0
0-0 |
ปาตริโอตาสเอฟซี[20] 2 | -0.5 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 3 [7]อาไว เอฟซี เอสซี |
0-1
0-0 |
ซิเอร่า[14] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 05:30 | 4 1 [10]นาซิอองนาล อซุนซิยง |
0-0
0-0 |
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[11] 4 | -0.25 | |
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 06:00 | 1 คอสตาริกา(ยู20) |
1-1
0-1 |
คิวบา (ยู 20) 3 | -1.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 06:00 | 2 [11]ฮัวชิปาโต้ |
1-1
1-1 |
โคเบรลัว[15] 3 7 | -1 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 06:00 | 3 [4]Deportes Limache |
0-1
0-1 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[15] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 06:00 | 4 1 คลับ ลีออน (ญ) |
1-0
0-0 |
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 1 2 | +0.25 | |
FT 06:00 | 5 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) |
1-2
1-2 |
พูมาส ยูนัม (ญ) 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:00 | เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น |
1-1
0-0 |
Boulder Cty Utd 1 | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |