ผลบอล 19 กรกฎาคม 2567ผลบอล 18 กรกฎาคม 2567ผลบอล 17 กรกฎาคม 2567ผลบอล 16 กรกฎาคม 2567ผลบอล 15 กรกฎาคม 2567ผลบอล 14 กรกฎาคม 2567ผลบอล 13 กรกฎาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 17 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:10 | 3 [11]อากีลาส โดราดาส |
1-2
1-2 |
อเมริกา เด กาลี[10] 1 | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 06:30 | สหรัฐอเมริกา(ญ) |
0-0
0-0 |
คอสตาริกา (ญ) 1 | -3 ▲▲▲-3.75 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 3 Chattanooga Red Wolves |
0-2
0-1 |
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1 4 | +0 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 1 [17]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
2-1
0-1 |
คริคูม่า[14] | -0.75 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:00 | 3 ฮิวสตัน เอฟซี |
3-3
2-2 |
Twin City Toucans 2 | +0.5 | |
Brazil Campeonato Brasileiro A2Women (Brazil Campeonato Brasileiro A2Women) | |||||
FT 07:00 | 1 Juventude (W) |
1-0
0-0 |
3B Sport AM (W) | +0.25 ▲+0.5 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:30 | 2 โรซาริโอ เซ็นทรัล |
1-0
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 | +0 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 2 [18]กัวเรตาโร่ เอฟซี |
0-2
0-1 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[16] 1 | +0.25 | |
FT 08:00 | 1 [11]อัตลาส |
1-0
0-0 |
ซานโตส ลากูน่า[14] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 08:00 | 2 [15]ปาชูก้า |
2-0
1-0 |
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[4] 1 | -0.75 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:20 | 1 1 [15]เดปอร์ติโว กาลี |
0-2
0-0 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[3] 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 08:30 | 3 เอลซัลวาดอร์ (ญ) |
3-0
0-0 |
เปรู (ญ) 2 | -1.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:00 | 2 [9]พูอีบลา |
2-2
1-1 |
คลับ เลออน[17] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 10:05 | 1 [1]ครูซ อาซูล |
3-0
2-0 |
คลับ ตีฮัวนา[2] 2 | -1.25 | |
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
FT 13:30 | 2 ดั๊กลัก(ยู 21) |
4-0
1-0 |
Tay Nguyen(U21) | -1 ▲-1.25 |
|
India Mizoram Premier League (India Mizoram Premier League) | |||||
FT 13:50 | Sihphir Venghlun |
4-2
2-1 |
Bethlehem VT FC | - | |
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
FT 13:50 | 3 Lam Dong(U21) |
2-0
0-0 |
ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:30 | 1 ดาเชีย มิโอวินี่ |
1-0
0-0 |
Muscelul Campulung 2022 | - | |
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
FT 14:30 | 3 1 เทียน เกียน (ยู 21) |
0-6
0-3 |
ด่งท้าป(ยู 21) 1 | +0.5 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 14:30 | โอคแลนด์ ซิตี้ |
2-2
0-2 |
เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 4 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:50 | เอ็นเค โอปาติยา |
2-0
1-0 |
NK Dubrava Zagreb | +0 ▲-0.25 |
|
FT 15:00 | บีวีเอสซี |
1-0
1-0 |
Ivancsa | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 15:00 | 2 เอฟซี ไอการ์ |
3-1
1-0 |
เวซสเพรม เอฟซี 1 | -0.75 | |
Post. 15:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
|
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | - | |
FT 15:00 | Ujpesti TE B |
1-4
1-3 |
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี | - | |
FT 15:00 | ปาคซิ เซ 2 |
3-0
0-0 |
เซคซาร์ด ยูเอฟซี | - | |
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 15:00 | ติมอร์-เลสเต (ยู 19) |
3-2
3-0 |
กัมพูชา(ยู19) | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
FT 15:00 | Binh Thuan(U21) |
1-2
0-0 |
ด่งนาย(ยู 21) | - | |
FT 15:00 | เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21) |
2-1
0-0 |
ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21) | - | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 15:00 | Charlestown Azzurri Reserves |
2-0
0-0 |
Edgeworth Eagles Reserves | +0.25 | |
Post. 15:00 | New Lambton FC Reserves |
|
Adamstown Rosebud Reserves | - | |
Post. 15:00 | Charlestown Azzurri Reserves |
|
Edgeworth Eagles Reserves | +0.25 | |
Australia New South Wales Cup Women (Australia New South Wales Cup Women) | |||||
FT 15:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) |
0-0
0-0 |
Apia L Tigers (W) | - | |
Malaysia MFL Cup (Malaysia MFL Cup) | |||||
FT 15:15 | 2 Kuching City U23 |
0-1
0-1 |
Kelantan United U23 2 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา |
1-2
1-1 |
เบต้าเยรูซาเล็ม | - | |
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
FT 15:30 | Cong An Ha Noi(U21) |
2-0
1-0 |
Luxury Ha Long U21 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 15:30 | 2 ทีที ฮานอย (ยู21) |
7-0
2-0 |
Dao HaU21 | -3.25 ▲▲-3.75 |
|
FT 15:30 | 1 ND Quang Ngai(U21) |
0-6
0-2 |
ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) 1 | - | |
FT 15:30 | QNK Quang Nam U21 |
3-0
2-0 |
Phu Yen FC U21 | -2 | |
FT 15:30 | Qinghua U21 |
4-2
0-0 |
Huda Hue U21 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:40 | 1 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
2-2
2-2 |
กัซเทป 1 | -0.5 | |
FT 16:00 | ฟามาลิเคา |
3-0
2-0 |
โทรเฟนเซ่ | - | |
FT 16:00 | ปาร์ดูบีค บี |
2-1
1-1 |
ดุคลา ปราก บี | - | |
FT 16:00 | 1 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) |
4-0
3-0 |
Skra Czestochowa (W) | - | |
FT 16:00 | มาริติโม่ |
0-1
0-0 |
เอสซี เฟยเรนเซ่ | - | |
FT 16:00 | คลับบรูซ |
0-0
0-0 |
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | - | |
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
FT 16:00 | 1 Tay Ninh U21 |
0-1
0-1 |
บินห์ฟวก(ยู21) 2 | +0 | |
Malaysia MFL Cup (Malaysia MFL Cup) | |||||
FT 16:00 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส |
6-0
4-0 |
Sabah U23 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Myanmar League Women (Myanmar League Women) | |||||
FT 16:00 | Shan Utd (W) |
1-2
0-1 |
Ayeyawady Utd (W) | +3 ▼+2.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | AVS Futebol SAD |
3-0
3-0 |
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | - | |
Post. 16:30 | จีดี ชาเวซ |
|
เฟฟ | - | |
FT 16:30 | ซานโจเนนเซ่ |
7-2
0-0 |
Tirsense | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 16:30 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า |
3-0
0-0 |
มาริติโม่ 2 | - | |
FT 16:30 | สปอร์ติง บราก้า 2 |
1-4
1-2 |
ซานตาคลารา | - | |
FT 16:30 | วิตอเรีย กิมาไรส์ |
1-1
0-0 |
ไลซอส | - | |
FT 16:30 | เอสแอล เบนฟิก้า บี |
1-1
0-0 |
ซีดี มาฟรา | - | |
FT 16:30 | กิล วิเซนเต้ |
3-1
0-0 |
เปนาฟิลด์ | - | |
FT 16:30 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า |
4-3
2-3 |
อมารันเต | - | |
australia new south wales cup (australia new south wales cup) | |||||
FT 16:30 | 1 รอคเดลซิตี้ซัน |
5-0
3-0 |
สปิริต เอฟซี 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Vietnam Women's League ( Vietnam Women's League ) | |||||
FT 16:30 | Phong Phu Ha Nam (w) |
3-0
1-0 |
เซินลา(ญ) 1 | -1.75 ▲▲▲ ▲▲-3 |
|
FT 16:30 | Ha Noi II(w) |
0-1
0-1 |
CLB TPHCM (W) | +4.25 ▼▼+3.75 |
|
Malaysia MFL Cup (Malaysia MFL Cup) | |||||
FT 16:30 | 2 Kuala Lumpur City U23 |
2-1
2-1 |
Pilau PinangU23 3 | -1 | |
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
FT 16:50 | 2 Can Tho U21 |
0-2
0-0 |
ลองแกน(ยู 21) | +1.25 ▲+1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | ราซิ่ง เกงค์ |
1-2
0-1 |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | +0 | |
FT 17:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี |
2-2
0-0 |
วิสาขเอฟซี | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 17:00 | 1 Qingdao Zhongchuang Hengtai |
0-4
0-1 |
ซานตง ลู่เนิ่ง 1 | +1.25 | |
japan emperors cup (japan emperors cup) | |||||
FT 17:00 | Japan Soccer College |
0-3
0-1 |
รีโนฟา ยามากูชิ | +2 ▼▼▼ ▼▼+0.75 |
|
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup) | |||||
FT 17:00 | 2 โปฮัง สตีลเลอร์ |
5-1
1-0 |
เอฟซี โซล 4 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี |
1-0
1-0 |
อินชอนยูไนเต็ด | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:00 | 1 กิมโป เอฟซี |
0-1
0-0 |
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | +0.5 | |
FT 17:00 | 2 กวางจู เอฟซี |
2-2
2-0 |
ซองนัม เอฟซี 1 | -1 ▼-0.75 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 17:00 | 3 Dunbar Rovers FC |
3-4
2-2 |
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 3 | +0 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 17:00 | [5]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ |
2-2
1-1 |
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[3] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
India Mizoram Premier League (India Mizoram Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 Chanmari FC |
2-0
0-0 |
Chawnpui 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Australia Northern NSW Division 1 (Australia Northern NSW Division 1) | |||||
FT 17:00 | โทรอนโต อวาบา |
2-4
0-3 |
Singleton Strikers FC | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ |
2-0
1-0 |
Radnik Sesvete | - | |
Australia Victorian Women's Cup (Australia Victorian Women's Cup) | |||||
FT 17:30 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) |
3-0
2-0 |
Emerging Athlete Program (w) 3 | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 17:40 | 2 [9]ซิดนีย์ โอลิมปิก |
1-1
1-0 |
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[3] 1 1 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) |
3-2
2-1 |
มักเดเบิร์ก(ยู 19) 1 | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 18:00 | 1 เหอหนาน เจี้ยนเย้ |
1-0
0-0 |
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 4 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
european women (european women) | |||||
FT 18:00 | 2 เซอร์เบีย (ญ) ยู19 |
1-1
0-0 |
อังกฤษ (ญ) ยู19 1 | +2.25 ▼+2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Post. 18:30 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า |
|
โทรเฟนเซ่ | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 18:30 | เทียนจิน เทนด้า |
2-2
0-0 |
ชางชุน ย่าไท่ | -0.5 | |
FT 18:30 | Wuxi Wugou |
1-3
0-1 |
ปักกิ่ง กั๋วอัน | +1.75 ▲▲▲+2.5 |
|
FT 18:35 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ |
1-2
0-0 |
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | โคโลญจน์ (ญ) |
0-1
0-1 |
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | -2.25 ▼▼▼-1.5 |
|
Post. 19:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) |
|
อัลเมียร์ ซิตี้ (เยาวชน) | - | |
FT 19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 19:00 | เสฉวน |
0-0
0-0 |
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 19:00 | ชิงเต่า จงเนิ่ง |
0-2
0-2 |
Nanjing Fengfan | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [7]เอฟเค ทารัซ |
0-1
0-0 |
Khan Tengri FC[6] 1 | +1.25 | |
FT 19:00 | 2 [15]อักฮซายิก โอรอล |
2-1
0-0 |
SD Family[8] 2 | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:15 | 1 Kasuka FC |
1-1
1-0 |
ชาน ยูไนเต็ด 2 | - | |
FT 19:30 | ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี |
2-3
2-1 |
สะเวย์ เรียง เอฟซี | - | |
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 19:30 | 1 อินโดนีเซีย (ยู19) |
6-0
4-0 |
ฟิลิปปินส์ (ยู19) 1 | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 Big Bullets FC |
3-0
2-0 |
FOMO FC 1 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 19:30 | 1 Creck SC |
1-2
1-0 |
Civil Service Utd 2 | -0.25 | |
Kyrgyzstan Cup (Kyrgyzstan Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 FC Talant |
1-0
0-0 |
Muras United FC 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) |
5-3
2-0 |
Rekord Bielsko Biala Women 2 | -2 | |
FT 20:00 | ปาแลร์โม่ |
0-1
0-0 |
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | อุซเบกิสถาน (ยู 16) |
2-0
0-0 |
ซีเรีย(ยู16) | - | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 20:10 | 5 เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) |
2-2
2-0 |
Soccer Law 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | 2 รุกห์ วินนีกี้ |
1-2
1-1 |
ซาบาห์ เอฟเค | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:50 | 3 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) |
1-2
0-0 |
เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต |
3-2
1-0 |
ลีโอเบน | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 21:00 | อาเมียงส์ |
2-3
0-1 |
ฟราน โบเรียนส์ | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 21:00 | โวเลนดัม |
1-0
1-0 |
อัล ชามาล 2 | -0.75 | |
FT 21:00 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ |
3-3
2-3 |
เนวา เทอร์โนพิล | - | |
FT 21:00 | Polissya Zhytomyr |
2-2
0-1 |
FK Epitsentr Dunayivtsi | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 21:00 | 1 [3]เอฟเค คัสไป |
0-1
0-0 |
อ็อคเซเปส[1] 4 | +1 ▲+1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | เบลารุส(ยู 19) |
0-3
0-2 |
ตอร์ปิโด มินส์ค | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | ฮันซ่า รอสต๊อค |
1-1
1-1 |
วีเอสจี อัลท์ไลนิค | - | |
FT 21:30 | 1 Semendrija 1924 |
1-1
1-1 |
โอเอฟเคเปโตรวัค | -0.5 | |
FT 21:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) |
4-2
0-0 |
บีเอสวี เรห์เด้น | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:30 | 1 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) |
3-0
1-0 |
ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 1 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | Chateaubriant |
2-3
1-2 |
อองเช่ร์ | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:00 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
2-0
1-0 |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | AKS Busko Zdroj |
0-1
0-1 |
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 22:00 | ทรัวส์ |
1-2
0-0 |
ปารีส เอฟซี | - | |
FT 22:00 | 1 La Louviere |
3-0
1-0 |
Feignies | - | |
FT 22:00 | Hatvan |
1-2
0-2 |
Vasas SC II | - | |
Post. 22:00 | Dunaharaszti MTK |
|
THSE Szabadkikoto | - | |
FT 22:00 | Most Mus |
1-1
0-1 |
พัลเซ่น 2 | - | |
Post. 22:00 | Levski Karlovo |
|
FC Tundzha 1915 | - | |
FT 22:00 | Jagiellonia Bialystok II |
0-1
0-0 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | - | |
FT 22:00 | LNZ Lebedyn |
2-1
1-0 |
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | - | |
FT 22:00 | โคโรน่า ไคเอลเซ่ |
0-1
0-0 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต | - | |
FT 22:00 | Cartusia Kartuzy |
2-1
1-0 |
Gedania Gdansk | +0 | |
FT 22:00 | Sardice |
1-2
1-0 |
OFK Malzenice | +0.75 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 22:00 | 4 FC Struga Trim Lum |
1-2
0-2 |
สโลวาน บราติสลาวา 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
european women (european women) | |||||
FT 22:00 | 4 ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 |
0-6
0-4 |
ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 1 | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | อียิปต์ (ยู 23) |
2-1
1-0 |
อิรัก (ยู23) | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 3 Deportivo Camioneros Reserves |
2-4
2-2 |
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 2 | +1 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:00 | 3 1 Atletico Nacional Medellin Reserves |
1-0
1-0 |
เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) 1 | -0.25 | |
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
FT 22:00 | 2 Juarez FC U23 |
3-0
3-0 |
Unam Pumas U23 2 | +0 | |
FT 22:00 | 2 Necaxa U23 |
7-1
2-1 |
)(Monterrey U23 1 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 Toluca U23 |
0-0
0-0 |
Mazatlan FC U23 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 Tigres UANL U23 |
1-0
1-0 |
Club America U23 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ |
1-0
0-0 |
FK Bashkimi | - | |
FT 22:30 | 1 เอฟซี เฮลซิงกอร์ |
3-1
1-0 |
เอฟเค 2000 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 22:30 | ดินาโม ซาเกร็บ |
0-2
0-2 |
FC Kryvbas Kriviy Rih | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:30 | เอซี เวนิช |
7-0
4-0 |
เรอัล วิเซนซา | -4.5 | |
FT 22:30 | เวโรน่า |
4-0
2-0 |
Top 22 Veronese | - | |
Post. 22:30 | คอร์ไทรจ์ |
|
Swift Hesperange | - | |
FT 22:30 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ |
2-3
2-2 |
SK Vysoke Myto | - | |
FT 22:30 | บิสทริกา |
1-0
0-0 |
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | +0.5 | |
FT 22:30 | Odra Bytom Odrzanski |
1-3
0-1 |
Lechia Zielona Gora | - | |
FT 22:30 | Vardar Negotino |
3-4
0-0 |
Vardarski | - | |
FT 22:30 | โอโมเนีย อราดิปปู |
2-2
1-1 |
เออีเอล ลิมาสซอล | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | MKS Olawa |
1-0
0-0 |
สเตล บิเซค | - | |
FT 22:30 | วีทีเจ มาร์ติน |
0-3
0-0 |
ฮลูชิน | - | |
FT 22:30 | Warta Sieradz |
3-1
2-0 |
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | - | |
FT 22:30 | 3 1 เอ็นดี กอริก้า |
1-2
1-1 |
บูดาฟอคิ เอ็มทีอี 1 3 | +0 | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 3 [6]เจเอพีเอส |
1-1
1-0 |
เอ็มพี มิคเคลลี่[10] 2 | -0.5 | |
FT 22:30 | 1 [8]พีเค-35 วานตา |
2-1
1-0 |
ยาโร[2] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:30 | 4 1 [1]เคทีพี ค็อตก้า |
1-2
0-2 |
ทีพีเอส ตูร์คู[4] 5 | -0.25 | |
FT 22:30 | [9]คาพา |
1-4
1-1 |
จิปโป[3] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:30 | 3 [5]ซัลปา |
2-1
2-0 |
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์[7] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [1]อินเตอร์ ตูร์คู 2 |
7-1
4-1 |
EBK[8] 3 | -3 ▲▲-3.5 |
|
FT 22:30 | 2 [7]ฮอนก้าเอสพู |
1-4
0-1 |
วันตา[6] | +0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | FF Jaro II |
1-1
1-0 |
วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:50 | 1 เปลิสเตอร์ |
2-2
1-1 |
ซิเล็กส์ | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | Unirea Ungheni |
4-0
0-0 |
อินเตอร์ บราติสลาวา | - | |
FT 22:59 | วาล็องเซียนส์ |
2-1
1-1 |
ยูเอ็นเอฟพี | - | |
FT 22:59 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา |
1-1
0-1 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 3 | +1.75 ▼▼▼+1 |
|
FT 22:59 | 2 ดินาโม เคียฟ |
1-0
1-0 |
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง |
1-3
0-1 |
เอสเอสวีอูล์ม 1846 | +0.5 | |
FT 22:59 | กราเซอร์ เอเค |
3-1
1-1 |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
1-0
0-0 |
ริเยก้า 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | เอฟเค ทราจัล |
2-1
0-1 |
Belasica Strumica | - | |
FT 22:59 | PTE-PEAC |
6-1
0-0 |
Siklos | - | |
FT 22:59 | Taborsko Akademie |
5-0
0-0 |
Dalnice Sperice | - | |
FT 22:59 | 1 เออีเค ลาร์นาคา |
0-0
0-0 |
อโปเอล นิโคเซีย 1 | +0 | |
FT 22:59 | 2 แคลดโน่ |
3-0
1-0 |
Aritma Praha 1 | - | |
FT 22:59 | 1 ฟรีเดค-มิสตัค |
5-2
2-2 |
FC Vsetin 1 | - | |
FT 22:59 | Szegedi VSE |
3-1
2-0 |
Martfui LSE | - | |
FT 22:59 | เอฟซี แซมบี |
0-1
0-0 |
บูโลญจน์ | - | |
FT 22:59 | ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี |
0-1
0-0 |
Bonyhad Volgyseg | - | |
FT 22:59 | 1 เอฟซี โซโสโพล |
4-2
1-0 |
FC Sliven 2000 1 | - | |
FT 22:59 | Spisska Nova Ves |
2-4
0-0 |
MFK Kezmarok | - | |
Cancel 22:59 | เอฟเค โคลิน |
|
เอสซี ซนอย์โม | - | |
FT 22:59 | FC Szeged II |
0-0
0-0 |
Hodmezovasarhely FC | - | |
Post. 22:59 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
|
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | - | |
FT 22:59 | 1 Czarni Polaniec |
1-1
1-0 |
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | +2.75 ▼▼+2.25 |
|
FT 22:59 | Cigand SE |
5-0
2-0 |
Mandok KSE | - | |
Post. 22:59 | เฮชเอ็นเคกอริก้า |
|
อัล ราเอ็ด | - | |
FT 22:59 | 2 สโลวัคโก้ 2 |
5-2
4-0 |
FC Strani | - | |
FT 22:59 | Lech Rypin |
0-4
0-2 |
Wikielec | - | |
FT 22:59 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก |
2-4
2-3 |
เทปลิซ บี | - | |
FT 22:59 | 1 1 ทาบอร์เซซานา |
0-5
0-2 |
NK Brinje Grosuplje 1 | - | |
FT 22:59 | แมควา ซาแบค |
0-0
0-0 |
รัดนิก บิเยลจิน่า 3 | -0.5 | |
FT 22:59 | Nagykanizsai TE 1866 |
5-0
0-0 |
เฮวิซ | - | |
FT 22:59 | LZS Starowice Dolne |
4-0
2-0 |
Orzel Zabkowice Slaskie | - | |
FT 22:59 | คอร์ไทรจ์ |
5-0
0-0 |
อาเมียงส์ 1 | -0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | ไนจีเรีย (ญ) |
0-1
0-1 |
แคนาดา(ญ) | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 2 เจเอส เฮอร์คิวลีส |
2-1
2-0 |
OPS-jp | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 2 [2]แทมเปเร่ ยูไนเต็ด |
3-0
3-0 |
โปซีท[11] 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 LPK |
1-1
0-1 |
Kyparamaki 3 | +1 ▲▲+1.5 |
|
Mali League Women (Mali League Women) | |||||
FT 22:59 | 4 AS Police (W) |
0-2
0-0 |
Amazones C5 (W) 3 | +0 | |
FT 22:59 | 1 AS DE Mande (W) |
0-0
0-0 |
USFAS (W) | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 |
1-2
0-2 |
เอสเค ซาปี้ | - | |
FT 23:30 | โฮลสเตโบร บีเค |
2-5
0-2 |
ทิซเตด เอฟซี | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 23:30 | เบซิคตัส เจเค |
0-1
0-0 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 23:30 | 4 RSV Eintracht |
1-0
1-0 |
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 3 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 23:30 | Spolana Neratovice |
0-2
0-1 |
แอดมิร่า ปราฮา | +0.5 ▼▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:30 | SD Croatia Berlin |
0-3
0-0 |
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 23:30 | FC Bruchsal |
0-2
0-1 |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | +1.25 ▲▲▲ ▲▲▲+2.75 |
|
FT 23:30 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 |
0-1
0-1 |
วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 23:30 | 1 BSG Wismut Gera |
0-1
0-0 |
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1 | +1 ▲▲▲ ▲▲▲+2.5 |
|
FT 23:30 | 1 คลับบรูซ |
3-0
2-0 |
นอริช ซิตี้ | +0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 1 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
5-2
2-1 |
VfR Mannheim 2 | -2 ▲▲▲-2.75 |
|
FT 23:30 | FK Graficar Beograd |
2-3
2-0 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica | - | |
FT 23:30 | BASK Beograd |
1-0
0-0 |
FK Prva Iskra Baric | - | |
FT 23:30 | อินเตอร์ มิลาน |
3-2
1-2 |
ลูกาโน | - | |
FT 23:30 | Chemik Bydgoszcz |
2-3
1-0 |
Wda Swiecie | - | |
FT 23:30 | KSS Kotwica Kornik |
6-0
1-0 |
Obra Koscian | - | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 2 Gambia Ports Authority |
1-2
0-1 |
Gambian Dutch Lions 3 | +0 | |
Latvia 3. Liga (Latvia 3. Liga) | |||||
FT 23:30 | Kadaga |
0-3
0-2 |
FK RSU | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:40 | 1 FK Sloga Doboj |
1-1
1-0 |
Mladost Novi Sad 1 | +0 | |
ผลฟุตบอลวัน 18 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Post. 00:00 | Bissingen |
|
SGV ไฟร์เบิร์ก | - | |
FT 00:00 | 1 แอฟเซ ลีแอช |
3-2
0-2 |
ตองเกอเรน 2 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 00:00 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ |
2-1
0-1 |
เอสวี ดานูบ | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
FT 00:00 | 2 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ |
1-1
1-1 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1 | +1.75 ▲▲▲ ▲+2.75 |
|
FT 00:00 | 2 ยูอี โอลอต |
1-1
0-0 |
คิโรน่า | +2.25 ▲▲+2.75 |
|
FT 00:00 | อูดิเนเซ่ |
4-1
3-1 |
อิสทรา 1961 พูลา | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 00:00 | 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ |
0-0
0-0 |
อลาเบส | +0.25 | |
FT 00:00 | 3 กรานาดา ซีเอฟ |
1-1
1-1 |
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 อดัม แซม บีค |
2-2
1-2 |
SpVg Schonnebeck 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | เลบานเต้ |
1-0
1-0 |
คาสเตลล่อน | -0.25 | |
FT 00:00 | 2 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
1-2
0-0 |
คิกเกอร์ เอ็มเดน | -1.25 ▼-1 |
|
FT 00:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
0-3
0-1 |
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | MTV Wolfenbuttel |
3-2
1-0 |
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 3 | +4 ▼▼▼+3.25 |
|
FT 00:00 | FSV Bentwisch |
0-7
0-4 |
FC Anker Wismar | - | |
FT 00:00 | ดอร์โรจี เอฟซี |
2-1
2-0 |
Zsambeki SK | - | |
FT 00:00 | Polonia Sroda Slaska |
3-0
1-0 |
Rokita Brzeg Dolny | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:00 | ดินาโม บาตูมี |
1-0
1-0 |
โดโกเรต์ส รัซกราด 5 | +0.5 | |
FT 00:00 | 2 1 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 |
0-0
0-0 |
เคไอ แคร๊กสวิก 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 3 ซีเอส เปโตรคุบ |
1-0
1-0 |
ออร์ดาบาซี่ย์ 2 | +0 ▲-0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]PPJ Akatemia |
5-1
3-0 |
JaPS B[8] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 2 บอสตันริเวอร์(สำรอง) |
1-5
0-4 |
Albion fc Reserves 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 00:00 | 2 บี 36 ทอร์ชาฟน์ |
0-1
0-0 |
เอฟเค ออดา ริกา 2 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | DJK Teutonia St.Tonis |
2-4
2-1 |
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 00:30 | เคเอเอ เกนท์ |
0-1
0-1 |
ลีลล์ | +0.25 | |
FT 00:30 | 1 เอ็นเอซี เบรด้า |
3-0
1-0 |
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:30 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
1-2
0-1 |
Eimsbutteler TV 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 00:30 | 1 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต |
2-1
0-1 |
Wuppertaler | +1.25 | |
FT 00:30 | เคเอสเค ไฮสท์ |
0-1
0-0 |
เมเชเลน | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
FT 00:30 | Schwarz-Weiss Essen |
3-0
0-0 |
Hordel | - | |
FT 00:30 | SC Lokeren-Temse |
4-0
3-0 |
Patro Eisden | - | |
FT 00:30 | Oudenaarde |
1-4
1-0 |
Anderlecht II | - | |
FT 00:30 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก |
4-0
1-0 |
GSV Moers | - | |
FT 00:30 | Hoogeveen |
1-6
0-3 |
เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:30 | 2 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) |
4-0
1-0 |
ซาคาชิสปาส(สำรอง) 1 2 | -1 | |
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 (Brazil Campeonato Carioca Serie A2) | |||||
FT 00:45 | 3 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ |
1-1
0-1 |
อเมริกา อาร์เจ 1 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:50 | 3 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) |
0-1
0-1 |
เบลกราโน่(สำรอง) 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี |
1-5
0-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 01:00 | เมแร็ง |
1-2
0-2 |
Servette U21 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | ไวท์บี้ ทาว์น |
1-2
1-0 |
ยอร์ค ซิตี้ | +1 ▼+0.75 |
|
FT 01:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ |
0-3
0-1 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท |
0-3
0-1 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 | - | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 4 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) |
5-3
3-1 |
โกยาส(เยาวชน) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 3 RB Bragantino Youth |
0-1
0-0 |
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 เซาเปาโล(เยาวชน) |
6-3
1-1 |
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 2 Independiente Rivadavia Reserves |
1-2
0-1 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 3 | +0.5 | |
FT 01:00 | 2 Club Comunicaciones U20 |
0-1
0-1 |
CS Dock Sud Reserves 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) |
1-0
0-0 |
แบนฟิลด์(สำรอง) 1 | -0.25 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 12 de Octubre SD |
1-0
0-0 |
Capitan Figari 3 | -1 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 4 Atletico CE U20 |
0-0
0-0 |
Alianca CE U20 4 | -1.25 | |
FT 01:00 | 3 คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) |
3-1
1-1 |
AD Guarabira U20 | - | |
Brazil Campeonato U20 Women (Brazil Campeonato U20 Women) | |||||
FT 01:00 | SC Internacional U20 (W) |
1-0
0-0 |
Minas Brasilia DF U20 (W) | -2.25 ▲-2.5 |
|
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 01:00 | Breidablik Augnablik II U19 |
4-1
1-1 |
Fylkir/Ellidi U19 | - | |
FT 01:00 | 1 HK YmirU19 |
5-0
3-0 |
Afturelding'Hviti'Álafoss U19 | - | |
Iceland Lower League Cup (Iceland Lower League Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
4-1
2-1 |
วอลซันกูร์ | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 คาริ อัคราเนส |
1-0
0-0 |
แมกนิ 1 | -0.75 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:10 | 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) |
0-2
0-1 |
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 2 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:15 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ |
0-3
0-1 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน | +2.5 | |
FT 01:30 | วอลซอลล์ |
0-3
0-2 |
แอสตัน วิลล่า | +1.75 | |
FT 01:30 | มาริติโม่ |
2-0
2-0 |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | - | |
FT 01:30 | Tavistock AFC |
0-4
0-3 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | - | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:30 | 2 1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
1-2
0-2 |
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | Avro FC |
0-1
0-1 |
กุยเซลีย์ | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:45 | ออสเซท ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
ครูซอน แอชตัน เอฟซี | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:45 | คอร์ก ซิตี้ |
0-5
0-3 |
สโต๊ค ซิตี้ | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
FT 01:45 | Sutton Common Rovers |
2-2
0-0 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด | - | |
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 01:45 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ |
0-5
0-1 |
ไคลด์ 3 | +1 ▲+1.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:45 | 4 ครูซาเดอร์ |
3-1
0-1 |
แกลร์นาร์ฟอน | -1.25 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 02:00 | 1 Egnatia |
2-1
1-1 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา 6 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 5 ลาร์นเอฟซี |
0-4
0-3 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา 2 | +0.5 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [8]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา |
0-0
0-0 |
คาราคาส เอฟซี[11] 3 | -0.25 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 02:00 | 2 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | กูยาบา เอ็มที (เยาวชน) |
1-1
0-0 |
ซานโตส(เยาวชน) | +0 ▲+0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
Post. 02:00 | ไอเอ ซูด อเมริกา |
|
ซีเอ เรนติสตัส | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 02:05 | 2 ฝรั่งเศส ยู23 |
1-1
0-1 |
ญี่ปุ่น(ยู23) 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
Iceland Lower League Cup (Iceland Lower League Cup) | |||||
FT 02:15 | 3 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ |
3-1
2-0 |
เคเอฟ การ์ดาเบีย 2 | -1.25 | |
FT 02:15 | 2 FC Arbaer |
3-2
1-0 |
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | +1 ▼+0.75 |
|
FT 02:15 | 3 Vaengir Jupiters |
4-0
4-0 |
KFK Kopavogur 1 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน |
2-2
1-0 |
แซงต์ กิลลุส | -0.75 ▼-0.5 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
Post. 02:30 | Inter De Minas U20 |
|
AC Tres Coracoes U20 | -0.75 ▲-1 ▲-1.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 1 Cuniburo FC |
6-2
3-0 |
มอนต้า เอฟซี 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 03:00 | 1 กวายากิล ซิตี้ |
2-0
0-0 |
San Antonio(ECU) 3 | -0.75 | |
FT 03:00 | CD Vargas Torres |
0-1
0-1 |
กัวเลซีโอเอสซี | -0.25 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 4 โมคา เอฟซี |
3-2
2-1 |
Atletico Pantoja 2 | -0.5 | |
FT 03:00 | 3 Delfines Del Este |
1-2
1-2 |
UniversidadO M 5 | +0 ▲+0.25 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | Skautafelag Reykjavikur |
9-2
4-0 |
Reynir Hellissandur 1 1 | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 03:00 | 4 1 CA Carlos Renaux |
1-0
0-0 |
บลูเมเนา อีซี 2 5 | -0.5 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 03:15 | 4 Atlantida SC |
0-0
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 3 | +1 ▲+1.25 |
|
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 04:00 | 2 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า |
1-2
0-1 |
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 2 | -1.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 04:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
5-0
2-0 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 2 | -1 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:45 | 2 [4]ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี |
1-2
1-1 |
Deportivo Rayo Zuliano[13] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
Post. 05:00 | [15]คริคูม่า |
|
บรากันติโน้[9] | - | |
Post. 05:00 | [13]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
|
ฟอร์ตาเลซ่า[4] | - | |
FT 05:00 | 2 [19]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
0-1
0-0 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[9] 3 | -0.25 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:00 | 1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง |
2-0
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 05:00 | 2 [19]คาเซียส อาร์เอส |
3-0
2-0 |
อปาเรซิเดนเซ จีโอ[18] 3 | -0.5 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 05:00 | 1 Gloria RS |
2-0
1-0 |
อีซี เปโลตัส อาร์เอส 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 05:00 | 3 Monsoon FC |
2-1
0-0 |
Uniao Frederiquense RS 4 | -0.5 | |
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 05:00 | 2 เรอัล โนโรสเต้ |
4-1
3-0 |
Sport Clube Capixaba | -0.75 | |
ofc club championship u19 (ofc club championship u19) | |||||
FT 05:00 | หมู่เกาะโซโลมอน(ยู 19) |
4-2
0-0 |
ฟิจิ(ยู 19) | - | |
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 05:00 | Chimbarongo FC |
0-4
0-1 |
Deportes Quillon | - | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 05:30 | 2 Sportivo Limpeno |
1-1
0-1 |
เรซิสเตนเซียเอสซี 3 | +1.5 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 05:30 | 1 Carolina Core |
2-1
1-0 |
ชัตตานูกา 3 | +0 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:00 | 6 1 [4]เซาเปาโล |
1-0
1-0 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[18] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | 5 [4]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ |
2-1
2-0 |
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[16] 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 2 [7]ยาปิรันก้า |
2-0
0-0 |
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี[17] 4 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 06:00 | 4 [2]โบตาโฟโก้ พีบี |
2-1
1-1 |
เซา โจเซ่อาร์เอส[20] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |