ผลบอล 20 กรกฎาคม 2567ผลบอล 19 กรกฎาคม 2567ผลบอล 18 กรกฎาคม 2567ผลบอล 17 กรกฎาคม 2567ผลบอล 16 กรกฎาคม 2567ผลบอล 15 กรกฎาคม 2567ผลบอล 14 กรกฎาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 18 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:10 | 1 Maryland Bobcats FC |
5-3
1-3 |
Club de Lyon FC 3 | -2 ▼▼-1.5 |
|
Brazil Campeonato Amapaense (Brazil Campeonato Amapaense) | |||||
FT 06:15 | 1 Oratorio RC |
0-1
0-1 |
Trem-AP 5 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | 3 [11]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
2-2
2-0 |
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[5] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 06:30 | 3 1 [2]เอฟซี ซินซินเนติ |
0-1
0-0 |
ชิคาโก ไฟร์[12] 3 | -1.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
FT 06:30 | 1 [3]โคลัมบัส ครูว์ |
1-1
1-0 |
Charlotte FC[6] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 06:30 | 2 [1]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
3-1
1-0 |
โตรอนโต้ เอฟซี[8] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 06:30 | [13]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
5-1
3-0 |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[15] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:30 | 2 1 [13]ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
4-1
2-1 |
โบต้าโฟโก้ เอสพี[17] 3 | -0.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 1 เอฟซี โมทาวน์ |
1-0
0-0 |
Virginia Dream 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 06:30 | 2 West Chester United NPSL |
2-2
1-1 |
New York Shockers 2 | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:00 | 1 [4]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
2-0
1-0 |
โกยาส[9] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 2 [12]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน |
1-3
0-1 |
Rhode Island[15] 2 | -0.25 | |
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 07:00 | Municipal Puente Alto |
1-0
1-0 |
เดปอร์เตส วัลดิเวีย | - | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:30 | 2 [1]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
1-0
0-0 |
พัลไมรัส[2] | +0 | |
FT 07:30 | 4 [7]ฟอร์ตาเลซ่า |
3-1
2-0 |
วิตอเรีย บีเอ[16] 3 | -0.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:30 | 3 [9]แนชวิลล์ เอฟซี |
0-3
0-2 |
ออร์แลนโด ซิตี้[7] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 07:30 | 4 [11]เอฟซี ดัลลัส |
3-1
1-1 |
Austin FC[10] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:30 | 3 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) |
1-1
1-1 |
บรากันติโน้ 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 07:30 | 1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล |
0-0
0-0 |
โบคา จูเนียร์ส 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 07:30 | 3 [6]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
1-2
1-1 |
โมนาคัส เอสซี[10] 3 | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:40 | 1 [9]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-3
1-1 |
ดีซี ยูไนเต็ด[14] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 5 [15]เอฟซี ฮัวเรซ |
1-2
1-0 |
พูมาส ยูนัม[4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 08:00 | 3 1 [11]เนกาซ่า |
0-1
0-0 |
มอนเทอร์เรย์[13] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
ofc club championship u19 (ofc club championship u19) | |||||
FT 08:00 | 1 1 นิว แคลิโดเนีย(ยู 19) |
0-4
0-1 |
นิวซีแลนด์ ยู19 | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | 2 [19]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา |
0-2
0-1 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[12] 2 | +0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:30 | 1 [4]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส |
2-2
1-0 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[10] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 09:00 | 1 ดิเรียนเกน |
2-2
1-2 |
เรอัล เอสเทล 1 | -0.25 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
Post. 09:00 | Irvine Zeta |
|
Arizona Monsoon | - | |
Costa Rica Super Cup (Costa Rica Super Cup) | |||||
FT 09:00 | 3 1 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
1-3
1-0 |
อลาจูเรนเซ่ 6 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:30 | 1 [3]แอลเอ กาแลกซี่ |
3-2
3-2 |
โคโลราโด ราปิดส์[4] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 09:30 | 1 [7]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
2-0
1-0 |
St. Louis City[13] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 09:30 | [6]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส |
2-1
1-0 |
แคนซัส วิซาร์ดส์[12] 1 | -1 | |
FT 09:30 | [14]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
0-1
0-0 |
ฮุสตัน ไดนาโม[8] 2 | +0.25 | |
FT 09:50 | 2 [2]ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
1-1
1-1 |
รีล ซอลต์ เลค[1] 5 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:00 | 2 [5]โตลูก้า |
3-0
2-0 |
โมนาร์คัส โมเรเลีย[16] 2 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
FT 10:00 | 3 [6]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล |
1-0
0-0 |
คลับ อเมริกา[12] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 13:00 | 1 ฮาโปเอล รานาน่า |
2-1
2-0 |
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 13:10 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม |
1-0
1-0 |
ฮาโปเอล แอคโค่ | +0 ▲-0.25 |
|
India Mizoram Premier League (India Mizoram Premier League) | |||||
FT 14:00 | 3 มิโซรัมโปลิศ เอฟซี |
2-3
1-2 |
SYS FC | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
2-0
0-0 |
NK Croatia Zmijavci | - | |
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 15:00 | ลาว(ยู19) |
0-6
0-3 |
ออสเตรเลีย(ยู19) | +2.25 ▲▲▲+3 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | 3 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ |
1-0
1-0 |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 16:00 | ริเยก้า |
1-1
0-0 |
ทริงลาฟ คราน | -2.25 ▲-2.5 |
|
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
Post. 16:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) |
|
Football NSW Institute (w) | - | |
Myanmar League Women (Myanmar League Women) | |||||
FT 16:00 | Yangon United FC (W) |
2-0
2-0 |
Yreo FC (w) 1 | -2.75 ▲▲-3.25 ▲-3.5 |
|
FT 16:00 | 2 Ispe FC (w) |
3-0
2-0 |
เมียวดี เอฟซี (ญ) 1 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | เบาวิสต้า เอฟซี |
3-2
0-0 |
ไลซอส | - | |
FT 16:30 | เอฟซี เฟลเกยราส |
0-0
0-0 |
อูเนียว ไลเรีย | - | |
FT 16:30 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ |
1-1
0-0 |
Uniao 1º Dezembro | - | |
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:30 | 1 Bengal Nagpur Railway FC |
3-0
1-0 |
Tollygunje Agragami 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 16:30 | 1 โมฮัน บากอน(อินเดีย) |
1-0
1-0 |
Peerless SC 2 | -1 | |
India Mizoram Premier League (India Mizoram Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 Ramhlun Athletic |
2-3
1-1 |
Aizawl FC XI 1 | +0.75 ▲+1 |
|
Australia Northern NSW Division 1 (Australia Northern NSW Division 1) | |||||
FT 17:00 | Kahibah FC |
1-0
0-0 |
เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ | - | |
european women (european women) | |||||
FT 18:00 | ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 |
1-2
1-0 |
เยอรมนี (ญ) ยู19 1 | +2.25 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | 2 1 [4]Hang Sai |
3-1
0-1 |
Lun Lok[5] 2 | -1.5 ▼▼▼-0.75 ▲-1 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 18:00 | 1 Samtse FC |
3-7
1-2 |
ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 4 | +2 ▲+2.25 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 18:45 | 2 [9]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี |
7-2
3-1 |
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี[4] 2 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 18:45 | [1]Lion City Sailors |
0-5
0-2 |
แทมปิเนส โรเวอร์ส[2] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | อูเทร็คท์ |
4-1
2-1 |
อัล เรย์ยาน 1 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 19:00 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) |
3-3
0-0 |
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [6] Kairat Almaty II |
2-1
1-0 |
Ulytau Zhezkazgan[5] 1 | +0 | |
Vietnam Women's League ( Vietnam Women's League ) | |||||
FT 19:00 | 3 TNG Thai Nguyen (w) |
1-2
1-0 |
Than KSVN (w) 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี |
0-7
0-2 |
ฮานอย(ญ) | +3.5 ▼▼▼+2.75 |
|
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship) | |||||
FT 19:30 | 2 เวียดนาม (ยู19) |
1-1
0-0 |
เมียนมาร์(ยู 19) 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 Silver Strikers |
5-0
3-0 |
Mzuzu City Hammers 3 | -1.25 | |
FT 19:30 | 2 Dedza Dynamos |
2-2
1-1 |
Kamuzu Barracks 2 | +0.5 | |
FT 19:30 | 1 Be Forward Wanderers |
2-0
1-0 |
ชิทิพายูไนเต็ด 1 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | FC Trostianets |
3-1
2-1 |
SC Poltava | - | |
FT 20:00 | 1 Masitaoka FC |
1-2
1-0 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | +0.5 | |
Post. 20:00 | อาเหม็ดสปอร์ |
|
Efeler 09 | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
Cancel 20:00 | [16]คีแรนไชม์เคนท์ |
|
อีกิบาสตัซ[9] | - | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 20:00 | 3 1 Auto Esporte U20 |
3-2
1-2 |
Femar FC U20 1 2 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:15 | [3]เฉิงฟุง |
0-2
0-2 |
Chao Pak Kei[1] 1 | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:20 | 2 1 CA Lugano Reserves |
3-1
1-1 |
Central Ballester (R) 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 คอนยาสปอร์ |
3-2
1-0 |
อัลเมเร่ ซิตี้ | - | |
FT 21:00 | อิกดีร์ เอฟเค |
1-0
0-0 |
คารากูมรัค | - | |
FT 21:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
2-0
1-0 |
กอร์ ฟัคเค่น | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 21:00 | 3 1 [12]ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) |
2-1
1-0 |
Yassy Turkistan[11] 2 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 2 Deportivo Liniers Reserves |
0-5
0-5 |
ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 3 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) |
0-2
0-0 |
ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 1 | +0 | |
FT 21:00 | 3 CA Atlanta Reserves |
2-0
0-0 |
อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 2 | -1.25 | |
FT 21:00 | 3 ลูจัน (สำรอง) |
1-0
0-0 |
Puerto Nuevo Reserves 1 | +0 | |
FT 21:10 | 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) |
0-3
0-1 |
นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1 | +0.25 | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 21:30 | 3 KF Llapi |
1-2
0-0 |
วิสล่า คราคอฟ 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 21:30 | 3 นอร์เวย์(ยู 19) |
0-0
0-0 |
ยูเครน(ยู 19) 4 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 1 ดินาโม เคียฟ |
2-3
1-1 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | +0.25 | |
FT 22:00 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม |
1-3
1-0 |
ฮาโปเอล ริซอน | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | FC Victoria Mykolaivka |
2-1
1-0 |
SC Poltava | - | |
FT 22:00 | อันตัลยาสปอร์ |
1-2
0-1 |
อัล คอร์ | - | |
FT 22:00 | คาร์มิโอทิสซ่า |
1-2
1-0 |
ฮาโปเอล ไฮฟา | - | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 22:00 | 1 โทบอล คอสตาเนย์ |
1-0
1-0 |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
european women (european women) | |||||
FT 22:00 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 |
1-0
0-0 |
สเปน (ญ) ยู19 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 7 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) |
1-2
0-1 |
ออล บอยส์(สำรอง) 6 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 Ferrocarril Midland Reserves |
0-0
0-0 |
อคาสซูโซ(สำรอง) 1 3 | -0.25 ▼▼▼ ▼▼+1 ▼+0.75 |
|
FT 22:00 | 2 1 Leandro N. Alem Reserves |
1-1
0-1 |
CA Atlas Reserves 1 5 | -1 ▼-0.75 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 22:00 | 2 บานานต์ส |
2-0
1-0 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 22:00 | คูพีเอส |
5-0
2-0 |
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:10 | 1 เอฟเค วอซโดวัค |
0-5
0-2 |
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | 1 อัล อาห์ลี |
1-0
1-0 |
อูจเปสต์ 1 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 22:30 | 1 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน |
1-0
0-0 |
เลเมีย | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | เชเซน่า |
8-1
5-1 |
Sampierana | -6 ▲-6.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 1 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า |
7-1
3-1 |
LaPa | -2.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) |
5-0
1-0 |
Stadlau | -1.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲-3.5 |
|
FT 22:59 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 |
0-3
0-1 |
ไอน์ทรัค เทรียร์ 1 | -3 ▼-2.75 |
|
FT 22:59 | แร็งส์ |
3-1
0-0 |
โซโชซ์ | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 22:59 | 1 1 เดเบรเซน วีเอสซี |
2-1
0-0 |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1 | +0 | |
FT 22:59 | ลาซิโอ |
3-1
2-1 |
ทราปานี่ | -2.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲-4.75 |
|
FT 22:59 | 1 วาลเบิร์ก เอฟซี |
3-4
2-1 |
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | -0.75 | |
FT 22:59 | ดูนาจสก้า สเตรด้า |
3-2
1-1 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค 1 | +0 | |
FT 22:59 | ราบ็อตนิคกี้ |
2-1
0-0 |
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | - | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 22:59 | 1 1 เออีพี ปาฟอส |
2-5
2-1 |
เอล์ฟส์บอร์ก 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 1 ซีล่า เอฟเค |
1-2
1-0 |
เชอร์ริฟ ติราสโพล 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:59 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ |
2-1
1-1 |
เจ เวอร์โฮ ลีห์ | - | |
FT 22:59 | Al-Ahli Tripoli |
1-0
1-0 |
อัลฮิลาล | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | ยูเครน ยู23 |
2-2
1-0 |
ปารากวัย (ยู23) | - | |
FT 22:59 | อุซเบกิสถาน(ยู23) |
3-1
1-0 |
นิวซีแลนด์(ยู23) | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:59 | 4 Agropecuario Reserves |
2-2
1-1 |
ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 3 | -0.25 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 22:59 | 3 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส |
5-1
2-0 |
เอฟเค เวเลซ 3 | +0.25 | |
FT 22:59 | เลวาเดีย ทัลลินน์ |
0-0
0-0 |
ซิอัวลิอาย 2 | -1.25 | |
FT 22:59 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
1-0
1-0 |
วีพีเอส วาซ่า 2 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 22:59 | 2 เอฟซี มิลซามี่ |
0-0
0-0 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 5 เซนต์โยเซฟ เอฟซี |
1-1
1-1 |
เชลบอร์น 1 4 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | 1 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ |
1-1
0-0 |
สคีฟซ์ ไอเค 2 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 23:30 | 1 เอสซี เวิร์ล |
0-1
0-1 |
ชาลเก้ 04 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 23:30 | 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม |
2-1
2-0 |
อัล วาเซิ่ล 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 23:30 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
3-0
1-0 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | - | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 23:30 | 1 SV Lavamund |
2-3
0-2 |
St Michael Lav 2 | +1.5 ▲+1.75 ▲▲▲ ▲+2.75 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 23:30 | 3 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ |
0-1
0-1 |
บาลา ทาวน์ 1 5 | -1.25 ▼-1 |
|
ผลฟุตบอลวัน 19 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี |
1-1
0-0 |
เออีเค เอเธนส์ 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 00:00 | 2 เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
2-0
0-0 |
Bournemouth AFC U21 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 00:00 | SC Vahr Blockdiek |
2-4
1-1 |
TuS Schwachhausen | -1.5 | |
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 ซามาเล็ค |
5-2
3-2 |
Proxy SC 4 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 3 [18]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
0-1
0-0 |
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[1] 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 3 ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) |
3-1
1-0 |
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 2 | +0 | |
FT 00:00 | 2 Juventud Unida San Miguel Reserves |
2-0
1-0 |
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 00:00 | 2 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ |
2-0
0-0 |
แอทเลติก เอสคาลเดส 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 3 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี |
1-2
0-0 |
ปาร์ติซานี ทิราน่า 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | 2 1 ดินาโม ทบิลิซี |
1-1
1-0 |
เอฟเค มอร์นาร์ 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | กาลาตาซาราย |
4-1
2-0 |
เทรนซิน 1 | -2.75 | |
FT 00:30 | เฟเนร์บาห์เช่ |
5-1
2-0 |
ฮัลล์ ซิตี้ | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:30 | 4 1 คิลเมส(สำรอง) |
2-1
0-1 |
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 1 5 | -0.25 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 00:30 | 5 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี |
0-1
0-0 |
ASK Bravo Publikum 3 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 00:30 | 1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
0-1
0-0 |
เอสพี ลา ฟิโอริต้า 4 | -1.75 ▼-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | พานาธิไนกอส |
1-0
1-0 |
มัคคาบี้ เนทันย่า | -1.25 | |
FT 01:00 | 1 Ramhlun North FC |
0-2
0-1 |
เกทส์เฮด | - | |
01:00 | Exmouth Town |
|
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | - | |
FT 01:00 | Crewe United |
1-3
1-1 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | - | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 01:00 | 1 ซีเอส ฮูเนโดอารา |
0-2
0-0 |
ปาคซิ เซ 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 01:00 | 1 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) |
0-3
0-2 |
อิตาลี(ยู 19) 1 | +1.75 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 01:00 | 2 [1]ฟจอลเนอร์ |
5-1
1-1 |
กรินดาวิค[7] 1 2 | -0.75 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 1 Ibrachina Youth |
0-3
0-1 |
โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) |
1-1
0-1 |
SC Aguai SP Youth | -1 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 2 Argentino Quilmes Reserves |
1-1
0-0 |
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 5 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) |
2-1
0-0 |
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | +0.25 | |
FT 01:00 | ลานุส(สำรอง) |
1-1
1-0 |
พลาเทนเซ่(สำรอง) 4 | -1.25 | |
FT 01:00 | 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) |
1-0
1-0 |
บานฟิลด์(สำรอง) 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 ลอส อันเดส(สำรอง) |
0-0
0-0 |
Excursionistas Reserves 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 2 Instituto AC Cordoba II |
2-0
2-0 |
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 Argentino Merlo Reserves |
2-1
1-0 |
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 4 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 2 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) |
3-0
1-0 |
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(สำรอง) 2 | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:00 | 3 ไวกิงเกอร์ โกตู |
2-0
2-0 |
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 5 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 5 เอฟเค สเกนดิจา 79 |
1-2
0-1 |
เอฟซี โนอาห์ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 เอสเค ติรานา |
0-1
0-1 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่ 2 | +0 | |
Latvia 3. Liga (Latvia 3. Liga) | |||||
FT 01:00 | เอฟซี รีกา ยูไนเต็ด |
3-0
2-0 |
Babites SK | - | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 3 Treze U20 |
2-2
1-1 |
Souza U20 1 5 | - | |
Brazil Campeonato U20 Women (Brazil Campeonato U20 Women) | |||||
FT 01:00 | 3 Botafogo RJ U20 (W) |
0-0
0-0 |
Gremio U20 (W) 1 4 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 Fortaleza U20 (W) |
0-0
0-0 |
Corinthians U20 (W) 1 1 | - | |
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 01:00 | 2 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) |
3-5
1-3 |
ไวกิงเกอร์(ยู 19) 1 | +0.5 | |
Brazilian Brazil Copa Rio OPGU20 Cup (Brazilian Brazil Copa Rio OPGU20 Cup) | |||||
FT 01:00 | Paramazonas U20 |
2-7
1-3 |
Princesa do Solimoes U20 | - | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 01:15 | มาริบอร์ |
2-2
1-0 |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ |
1-0
1-0 |
เอฟเค เซลเยซนิการ์ | -1.25 | |
FT 01:30 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน |
1-1
1-0 |
อาดส์ เอฟซี | -2.25 | |
FT 01:30 | 1 Bonn Endenich 1908 |
7-0
1-0 |
VfL Rheinbach | -0.75 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:30 | 2 วัลลัซเนีย |
0-4
0-3 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:30 | 2 CA Juventud de Puerto Tirol |
0-0
0-0 |
CA Villa Alvear 1 | - | |
FT 01:30 | 4 CSD Fontana |
1-0
1-0 |
CA Bancarios 2 4 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | Leicester Road |
3-2
3-1 |
บาร์เวล | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 1 Lye Town |
2-1
2-0 |
สตัวร์บริดจ์ | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:45 | วีซีดี แอธเลติก |
2-1
1-0 |
เครย์วันเดอร์เรอร์ส | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:45 | 7 1 เดอร์รี่ ซิตี้ |
2-0
1-0 |
Brunos Magpie 6 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 01:45 | 4 เตร เพนน์ |
1-1
0-0 |
โฟลเรียน่า เอฟซี 4 | +1.5 | |
FT 01:45 | 1 1 ลินฟีลด์ เอฟซี |
3-2
1-0 |
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 5 1 เอฟเค ซาราเยโว |
1-2
0-1 |
อัคโตเบ 3 | +0 | |
FT 02:00 | 3 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
3-0
1-0 |
Malisheva 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 02:00 | 3 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) |
4-1
3-0 |
ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 2 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:15 | สปอร์ติ้ง บราก้า |
2-2
2-1 |
ราโย่ บาเยกาโน่ | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 02:15 | 2 [2]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก |
3-2
2-1 |
เลคเนียร์ เรกยะวิก[10] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:15 | 1 [4]ไออาร์ เรกยะวิก |
0-1
0-1 |
เคฟลาวิค[5] 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:15 | 2 [11]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส |
1-4
1-1 |
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[8] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 02:15 | 2 เบรย์ดาบลิค |
3-1
1-1 |
FK Tikves Kavadarci 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 4 1 Club Leones del Norte |
0-0
0-0 |
9 de Octubre 2 5 | +0 ▲-0.25 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 3 อัลฟ์ทาเนส |
3-3
2-1 |
KF Hafnir 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 03:00 | 4 Nacional de Patos U20 |
3-1
1-1 |
เซาเปาลูคริลตัลเอฟซี(เยาวชน) 5 | -0.5 ▲-0.75 ▲-1 |
|
Brazilian Brazil Copa Rio OPGU20 Cup (Brazilian Brazil Copa Rio OPGU20 Cup) | |||||
FT 03:00 | 2 Sao Raimundo AM U20 |
1-1
0-0 |
นาซิองนาล-เอเอ็ม (เยาวชน) 3 | - | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 03:15 | 4 Club 16 de Julio |
0-1
0-0 |
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1 | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:00 | 2 [1]ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา |
1-0
0-0 |
อัลกอสตูร่า เอฟซี[2] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
Post. 04:00 | EC Flamengo Piaui U20 |
|
CA Piauiense U20 | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:45 | 1 [4]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
0-2
0-1 |
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[28] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 05:00 | 2 [27]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย |
1-0
1-0 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[20] 1 3 | +0 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:00 | 2 ปาเลสติโน่ |
1-1
1-0 |
คุยอาบา 3 | +0 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 05:00 | 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) |
1-0
0-0 |
บาเฮีย (เยาวชน) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 05:00 | 3 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
2-2
1-2 |
พัลไมรัส (เยาวชน) 3 | +1 ▲+1.25 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 05:00 | อีซี ปาสซูฟูนดู |
2-1
1-1 |
CE Lajeadense | - | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 05:00 | 1 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
3-1
2-1 |
Valour 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 05:30 | 2 Cristobal Colon JAS |
2-0
1-0 |
รูบิโอ นู อะซุนซิออง | +1.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | 2 1 [1]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า |
1-0
0-0 |
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[7] 1 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:00 | 2 1 [2]วิลา โนวา |
1-1
0-0 |
ซานโตส[1] | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 06:00 | อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส |
1-0
1-0 |
เวราโนโปลิส อาร์เอส | - | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 06:00 | 2 MINNESOTA United B |
2-2
0-1 |
Austin FC II 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |