ผลบอล 18 กรกฎาคม 2567ผลบอล 17 กรกฎาคม 2567ผลบอล 16 กรกฎาคม 2567ผลบอล 15 กรกฎาคม 2567ผลบอล 14 กรกฎาคม 2567ผลบอล 13 กรกฎาคม 2567ผลบอล 12 กรกฎาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 16 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 06:30 | สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17 |
3-1
0-0 |
บราซิล (ญ) ยู17 | - | |
Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women (Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women) | |||||
FT 07:00 | 1 วิตอเรีย บีเอ (ญ) |
2-0
1-0 |
Paysandu (W) 3 | -1 ▼-0.75 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 07:10 | 2 [2]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส |
1-0
0-0 |
ยูเอไอ อากุยซ่า[21] 5 | -0.75 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:15 | 2 [17]โบญาก้า ซิโค |
0-1
0-0 |
อ็องเซ่ กัลดาส[8] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
ofc club championship u19 (ofc club championship u19) | |||||
FT 09:00 | Samoa U19 |
0-4
0-1 |
ตาฮิติ(ยู 19) | - | |
China U21 League ( China U21 League ) | |||||
FT 09:00 | Cangzhou Mighty Lions U21 |
0-1
0-0 |
Meizhou Hakka U21 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 12:50 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ |
2-2
0-1 |
ฮาโปเอล รามัต กาน | -0.75 | |
China U21 League ( China U21 League ) | |||||
FT 14:30 | Tianjin Jinmen Tiger U21 |
0-1
0-1 |
Wuhan Three Towns U21 | - | |
FT 14:30 | Nantong Zhiyun U21 |
0-4
0-4 |
Chengdu Rongcheng U21 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | โอโบโลน เคียฟ |
0-1
0-0 |
FK Nyva Buzova | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 15:00 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 |
10-1
7-0 |
สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 | - | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 15:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) |
1-1
0-1 |
อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | Austria (W) U20 |
0-0
0-0 |
โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 2 | -1.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 16:00 | 4 Mr Berri |
1-1
1-1 |
เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี 2 | +0.5 | |
Malaysia MFL Cup (Malaysia MFL Cup) | |||||
FT 16:00 | 3 1 PahangU23 |
1-0
1-0 |
Negeri Sembilan NAZAU23 2 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
Myanmar U20 League (Myanmar U20 League) | |||||
Post. 16:00 | Junior Lions U20 |
|
Rakhine United U20 | -2 | |
มาเลเซีย เอฟเอ คัพ (Malaysia FA Cup) | |||||
FT 16:15 | 2 พีเคเอ็นพีเอฟซี |
2-2
0-1 |
ตรังกานู บี 2 | +0.75 ▲+1 |
|
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:20 | 1 WB Police SC |
0-1
0-0 |
Calcutta Polica Club 1 2 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | ริโอ อาฟ(ยู 23) |
1-2
0-0 |
S. Joao Ver | - | |
FT 16:30 | อคาเดมีโค วิสุ |
3-1
0-0 |
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | [8]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
บริสแบน วูลฟ์[5] 3 | -1.25 | |
australia victorian cup (australia victorian cup) | |||||
FT 16:30 | 3 เซ้าท์ เมลเบิร์น |
1-0
1-0 |
ฮูม ซิตี้ 1 | -0.5 | |
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:30 | 3 Calcutta Customs |
0-0
0-0 |
East Bengal Club II 2 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
FT 16:30 | 3 Bhawanipore |
2-0
0-0 |
เรนโบว์ เอสซี 1 | -1 | |
FT 16:30 | 1 George Telegraph FC |
2-1
0-1 |
Eastern Railway FC 1 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 16:30 | 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) |
0-4
0-2 |
ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 17:00 | 1 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ |
0-5
0-2 |
อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
australia victorian cup (australia victorian cup) | |||||
FT 17:00 | 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
1-0
1-0 |
FC Melbourne Srbija 1 1 | -2.25 | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 3 Daga United FC |
2-1
0-1 |
Tsirang FC 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
Australia Northern NSW Division 1 (Australia Northern NSW Division 1) | |||||
FT 17:00 | 4 วอลล์เซนด์ |
2-7
0-3 |
เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 2 | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 17:10 | 1 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ |
3-0
2-0 |
Gladesville Ryde Magic 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 17:15 | 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) |
0-2
0-0 |
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | คาราบัค |
1-0
0-0 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 | -0.75 | |
FT 18:00 | มิลล์วอลล์ |
2-0
1-0 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก | - | |
FT 18:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 |
0-4
0-0 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | - | |
FT 18:00 | อาร์มาเดล เอสซี |
2-4
0-2 |
เพิร์ท กลอรี่ | +1.5 ▼+1.25 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 18:35 | 1 เฉิงตู ซินเฉิง |
2-0
1-0 |
หนันท่ง ฉื่อยัน 1 | -1.75 ▲-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน |
3-2
1-1 |
ซอนเดอร์ไจสกี 2 | -1.25 | |
FT 19:00 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ |
2-2
0-0 |
สแตนดาร์ด ซัมเควียท | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 19:00 | สิงคโปร์ (ญ) |
9-0
2-0 |
จีน มาเก๊า(ญ) | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:10 | 1 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) |
3-0
2-0 |
San Martin Burzaco Reserves 3 | -1 ▼-0.75 |
|
Malaysia MFL Cup (Malaysia MFL Cup) | |||||
FT 19:15 | 1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 |
3-0
2-0 |
PDRM U23 2 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | Bangwe All Stars |
0-0
0-0 |
Mighty Tigers 2 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:30 | 1 Defensores de Cambaceres Reserves |
3-1
0-1 |
General Lamadrid Reserves 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | ลูตัน ทาวน์ |
1-0
1-0 |
รุกห์ วินนีกี้ | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า |
2-1
1-1 |
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | -0.75 | |
FT 20:00 | Crystal Palace U21 |
1-2
0-0 |
บรอมลีย์ | - | |
Council of East and Central Africa Football Associ ( Council of East and Central Africa Football Associ ) | |||||
FT 20:00 | 1 อัล-ฮิลาล |
2-0
0-0 |
กอร์ มาเฮีย 1 | - | |
FT 20:00 | 4 ASAS Djibouti Telecom |
0-1
0-1 |
เรด แอร์โร 3 | +0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 3 บียา ดาลมิเน(สำรอง) |
1-0
1-0 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 1 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | แอลเอเอสเค ลินซ์ |
0-0
0-0 |
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1 | -0.75 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 7 Deportivo Paraguayo Reserves |
2-0
0-0 |
Centro Espanyol Reserves 1 6 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Post. 21:30 | ดนีปรอ-1 |
|
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 21:30 | 4 1 KF Ballkani |
0-1
0-0 |
ยูอี ซานต้า โคโลม่า 2 | -1.5 | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 21:30 | 2 เดนมาร์ค (ยู 19) |
1-2
1-1 |
สเปน(ยู 19) 1 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
3-0
1-0 |
โอลิมเปีย ซาตู มาเร | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | 4 เบลารุส (ญ) ยู19 |
6-1
2-0 |
Uzbekistan (w) U20 | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 5 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) |
0-1
0-0 |
CA Colegiales Reserves 5 | +0.5 | |
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
FT 22:00 | 3 Atlas U23 |
3-0
1-0 |
Santos Laguna U23 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 Cruz Azul U23 |
2-0
0-0 |
Tijuana U23 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 Puebla U23 |
1-0
1-0 |
Club Leon U23 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 Queretaro U23 |
1-1
0-1 |
Chivas Guadalajara U23 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:04 | 1 วาร์เท็กซ์ |
1-0
0-0 |
MNK FC Ljubljana | - | |
FT 22:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
2-1
1-0 |
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | +0 | |
FT 22:30 | ซาแลร์นิตาน่า |
7-0
7-0 |
Delfino Curi Pescara | -7.25 ▼▼▼-6.5 |
|
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
FT 22:30 | 2 Pachuca U23 |
1-0
0-0 |
Atletico San Luis U23 1 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ |
0-0
0-0 |
บีเค อวาลต้า 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:59 | First Vienna women (W) |
10-0
4-0 |
vinal (W) | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 22:59 | 3 เอฟซี พิวนิค |
0-1
0-0 |
ดินาโม มินส์ค 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 3 เอชเจเค เฮลซิงกิ |
1-1
1-1 |
บอลติกปาเนเวจิส 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 22:59 | 3 1 เอฟซี ลินคอล์น |
0-1
0-0 |
ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 4 | +0 ▲+0.25 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 22:59 | เอซี โคลีนา |
2-3
0-2 |
Imperial Unido | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:00 | 2 FK Chlumec N.C |
3-1
2-0 |
RMSK Cidlina | - | |
FT 23:30 | 1 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
2-2
0-2 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | +1 ▲+1.25 |
|
FT 23:30 | 2 SC Peckeloh |
1-4
1-1 |
ไวเด้นบรูค | +2 ▲▲▲ ▲▲▲+3.5 |
|
FT 23:30 | SC Retz |
3-1
1-1 |
Team Wiener Linien 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 23:30 | เอสซี แมนสดอร์ฟ |
4-0
1-0 |
SV Gerasdorf Stammer | -1.5 ▲▲▲ ▲▲▲-3 ▼-2.75 |
|
FT 23:30 | 2 โอเอฟไอ เครเต้ |
0-3
0-3 |
วาสแลนด์ บีเวเรน 3 | +0 | |
FT 23:30 | FK Igman Konjic |
4-2
0-0 |
FK Radnik Hadzici | - | |
FT 23:30 | Markranstadt |
0-9
0-3 |
FC Magdeburg II | +2.75 | |
FT 23:30 | SV Kraig |
3-4
1-3 |
SK Austria Klagenfurt Amateure | +0.25 | |
ผลฟุตบอลวัน 17 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
FT 00:00 | SV Todesfelde |
2-0
0-0 |
Tus Dassendorf | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | Stockerau |
3-2
1-1 |
เวียเนอร์ วิคตอเรีย | - | |
FT 00:00 | SV Ilz |
2-0
0-0 |
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 00:00 | ASK Mochart Koflach |
4-0
1-0 |
เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | - | |
FT 00:00 | ปอร์โต้ |
4-0
1-0 |
อัล อราบี | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 00:00 | 1 SC Bad Sauerbrunn |
4-1
3-0 |
SC Ortmann | - | |
FT 00:00 | Haitzendorf |
1-6
1-3 |
เครมเซอร์ เอสซี | - | |
FT 00:00 | 3 ASK Klingenbach |
0-3
0-1 |
ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1 | - | |
FT 00:00 | Blau Weiss Karbach |
1-1
0-1 |
SG Andernach 2 | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:00 | 4 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ |
2-1
0-1 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | -2.5 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Women’s Championship) | |||||
FT 00:00 | 1 อิตาลี(ญ) |
4-0
2-0 |
ฟินแลนด์(ญ) 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | สเปน(ญ) |
2-0
1-0 |
เบลเยียม(ญ) | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
FT 00:00 | นอร์เวย์(ญ) |
1-1
0-0 |
เนเธอร์แลนด์(ญ) 1 | +0 | |
FT 00:00 | 2 เอสโตเนีย (ญ) |
1-1
0-1 |
ลักเซมเบิร์ก (ญ) 1 | -0.25 | |
FT 00:00 | บัลแกเรีย (ญ) |
0-0
0-0 |
คาซัคสถาน(ญ) | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 โรมาเนีย(ญ) |
3-1
1-0 |
อาร์เมเนีย( (ญ) | -2.75 ▲▲▲-3.5 |
|
FT 00:00 | 3 อันดอร์รา (ญ) |
0-4
0-2 |
หมู่เกาะแฟโร(ญ) 1 | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 00:00 | 3 มอนเตเนโกร(ญ) |
2-3
0-2 |
กรีซ(ญ) 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 สโลวีเนีย(ญ) |
4-0
3-0 |
มาซิโดเนีย (ญ) 2 | -3.25 ▲-3.5 |
|
FT 00:00 | 2 ลัตเวีย (ญ) |
2-1
1-1 |
มอลโดวา (ญ) 2 | -1.25 | |
FT 00:00 | 2 ลิธัวเนีย (ญ) |
0-1
0-0 |
จอร์เจีย (ญ) 3 | -0.5 | |
FT 00:00 | เวลส์ (ญ) |
2-0
2-0 |
โคโซโว (ญ) | -3.25 | |
FT 00:00 | 1 เบลารุส(ญ) |
5-0
2-0 |
ไซปรัส (ญ) | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 00:00 | ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) |
2-0
0-0 |
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 ยูเครน(ญ) |
2-0
2-0 |
โครเอเชีย(ญ) 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 1 โปรตุเกส(ญ) |
3-1
2-1 |
มอลตา(ญ) 2 | -3 | |
FT 00:00 | 2 อิสราเอล(ญ) |
2-2
2-1 |
สโลวะเกีย(ญ) 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 00:00 | 1 สกอตแลนด์(ญ) |
1-0
1-0 |
เซอร์เบีย(ญ) | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) |
3-0
1-0 |
อาเซอร์ไบจาน (ญ) 2 | -3.25 | |
FT 00:00 | 1 ฮังการี(ญ) |
1-4
0-1 |
ตุรกี (ญ) 1 | -0.75 | |
FT 00:00 | เยอรมนี(ญ) |
4-0
2-0 |
ออสเตรีย(ญ) | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 00:00 | 1 โปแลนด์(ญ) |
0-1
0-1 |
ไอซ์แลนด์(ญ) 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 1 ไอร์แลนด์(ญ) |
3-1
0-0 |
ฝรั่งเศส(ญ) | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 00:00 | 1 สวีเดน(ญ) |
0-0
0-0 |
อังกฤษ(ญ) 1 | +0.25 | |
FT 00:00 | เดนมาร์ก(ญ) |
2-0
0-0 |
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | 2 เซเนกัล (ญ) |
2-0
1-0 |
คองโก-กินชาซา (ญ) 1 | -0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 3 El Porvenir Reserves |
1-4
0-1 |
เรอัลพิลาร์(สำรอง) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | Barbate CF |
0-5
0-2 |
คาดิส | - | |
FT 00:30 | 3 Engers |
3-3
3-1 |
VfB Linz 1 | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:30 | สเตอัว บูคาเรสต์ |
4-0
3-0 |
Entai Ravi Tucci 1 | -4 ▲-4.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:30 | 2 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) |
0-0
0-0 |
CA Claypole Reserves 2 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | เยโอวิล ทาวน์ |
0-3
0-2 |
บริสตอล โรเวอร์ส | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | Longridge Town FC |
0-5
0-3 |
เอเอฟซี ฟิลด์ | - | |
FT 01:00 | พอร์ทสมัธ |
3-1
1-0 |
โกสปอร์ท โบโรห์ | - | |
FT 01:00 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี |
0-4
0-1 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | - | |
FT 01:00 | ฟริคลีย์ แอธเลติก |
2-4
0-1 |
Brighouse Town | - | |
FT 01:00 | Parkgate |
0-0
0-0 |
maltby main | - | |
FT 01:00 | อเบอรี่สวิธทาวน์ |
2-1
0-0 |
ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 Rot-Weiss Walldorf |
3-0
2-0 |
FC 1906 Erlensee | - | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 01:00 | ฝรั่งเศส(ยู 19) |
2-1
0-1 |
ตุรกี(ยู19) | -0.75 ▲-1 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [4]โคคา โคล่า เอฟซี |
1-2
1-1 |
เอล อาห์ลี[2] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 5 [9]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
1-0
1-0 |
วิลล่า ดาลมิเน[18] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 4 เกรมิโอ้ (เยาวชน) |
4-2
2-1 |
ครูไซโร่ (เยาวชน) 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 2 ติเกร (สำรอง) |
1-0
0-0 |
ฮูรากัน(สำรอง) 4 | +0 | |
FT 01:00 | 2 นีเวลล์ส (สำรอง) |
2-0
1-0 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) |
2-0
0-0 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 2 | -1 | |
FT 01:00 | 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) |
1-2
0-1 |
โกดอย ครูซ (สำรอง) 5 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 1 Victoriano Arenas Reserves |
0-0
0-0 |
Deportivo Muniz Reserves | - | |
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2) | |||||
FT 01:00 | Cabense PE |
4-1
1-0 |
ซันโตลี | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 01:00 | 2 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) |
2-2
0-0 |
Valur KH Hlidarendi U19 2 | +1 | |
FT 01:00 | KR KV U19 |
7-1
4-0 |
Stjarnan SkinandiU19 2 | +0.75 | |
FT 01:00 | 4 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) |
0-2
0-0 |
ไอเอ คาริ (ยู 19) 2 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:10 | เบรัสเตกี(สำรอง) |
1-2
0-1 |
Yupanqui Reserves | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:15 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก |
6-2
1-1 |
ควิก 20 | - | |
FT 01:15 | มหาวิทยาลัยสวอนซี |
1-2
0-0 |
แอลลาเนลี | - | |
FT 01:30 | Ramhlun North FC |
2-1
2-0 |
บลายท์ สปราตันส์ | - | |
FT 01:30 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ |
1-2
1-2 |
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1 | +1 | |
FT 01:30 | วีลด์สโตน เอฟซี |
1-2
0-2 |
น็อตต์สเคาน์ตี้ | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:30 | Melksham Town |
1-3
1-2 |
สวินดอน ทาวน์ | - | |
FT 01:30 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส |
1-4
0-2 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า | +1.5 | |
FT 01:30 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
2-1
1-1 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | +2.25 ▼▼+1.75 |
|
FT 01:30 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
7-1
3-0 |
เพนนี่บอนท์เอฟซี | -2.75 ▲-3 |
|
FT 01:30 | บอสตัน ทาวน์ |
0-2
0-0 |
กริมสบี้ ทาวน์ | +0.5 | |
FT 01:30 | บิวรี่ ทาวน์ |
3-4
2-1 |
คิงส์ ลินน์ | - | |
FT 01:30 | Kidsgrove Athletic |
1-1
1-1 |
1874 นอร์ทวิช | - | |
FT 01:30 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ |
3-5
2-2 |
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:30 | ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ |
1-3
1-1 |
Ballyclare Comrades | +1 | |
FT 01:30 | Hebburn Town |
1-3
0-1 |
ดาร์ลิงตัน | - | |
FT 01:30 | Whitley Bay |
1-2
0-1 |
Ashington | - | |
FT 01:30 | ฮิทชิน ทาวน์ |
1-1
1-0 |
Luton Town U21 | - | |
FT 01:30 | Pontypridd |
0-2
0-1 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | +0 | |
FT 01:30 | Shildon |
0-1
0-1 |
สเปนนีมูร์ ทาวน์ | - | |
FT 01:30 | นิวรี่ ซิตี้ |
1-1
0-0 |
Loughgall FC | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:30 | อาดส์ เอฟซี |
0-1
0-1 |
พอร์ทาดาวน์ | - | |
FT 01:30 | Dunbar United |
0-3
0-2 |
Tranent Juniors | +0.5 | |
FT 01:30 | Retford United |
0-7
0-2 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | - | |
FT 01:30 | พอลตัน โรเวอร์ |
1-4
0-1 |
ชิพเพนแฮม ทาวน์ | - | |
FT 01:30 | Bangor 1876 |
9-1
4-0 |
Menai Bridge Tigers | -1.75 ▲▲▲ ▲-2.75 |
|
FT 01:30 | Portland United |
3-4
2-3 |
พูล ทาวน์ | - | |
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 01:40 | General Caballero JLM (W) |
3-2
1-2 |
2 de Mayo (W) | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | บูรส์ครูก |
1-2
0-0 |
มอร์แคมบ์ | - | |
FT 01:45 | Cray Valley Paper Mills |
1-5
0-1 |
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:45 | Warrington Rylands |
2-1
1-1 |
โอลด์แฮม แอทเลติก 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:45 | เลสตัน เอฟซี |
1-3
0-1 |
เบรนทรี ทาวน์ | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:45 | 1 Hanwell Town |
0-1
0-0 |
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 01:45 | 2 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
0-3
0-1 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด | +1.25 | |
FT 01:45 | เชสแฮม ยูไนเต็ด |
0-2
0-2 |
บาร์เน็ต | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:45 | Hanworth Villa |
0-5
0-3 |
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | +1.75 ▲+2 |
|
FT 01:45 | Spalding United |
0-7
0-2 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | - | |
FT 01:45 | แทมเวิร์ธ |
2-0
1-0 |
Harborough Town | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:45 | เลเวส |
0-2
0-1 |
คราวเลย์ ทาวน์ 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:45 | อัลเฟรตัน ทาวน์ |
1-2
1-0 |
เชสเตอร์ฟิลด์ | +1.25 ▼+1 |
|
FT 01:45 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
1-5
1-3 |
เลย์ตัน โอเรียนท์ | +0.5 | |
FT 01:45 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
เลย์ตัน โอเรียนท์ | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 01:45 | ทอนบริดจ์ แองเจิล |
2-3
1-0 |
บรอมลีย์ | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:45 | สการ์โบโรห์ |
3-1
0-0 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | รูเชล โอลิมปิค |
3-0
2-0 |
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | -1.75 ▲-2 |
|
FT 01:45 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
0-2
0-2 |
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1 | +0 | |
FT 01:45 | 1 บาร์เวล |
0-1
0-1 |
เบลเปอร์ทาวน์ | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ |
1-2
1-0 |
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | +0.5 | |
FT 01:45 | 1 แบรคเนล์ล ทาวน์ |
4-1
1-1 |
เวสฟิวด์ | -1 | |
Post. 01:45 | Gresley Rovers |
|
Shepshed Dynamo | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:45 | นานท์วิช ทาวน์ |
1-3
1-0 |
Bury AFC | - | |
FT 01:45 | Felixstowe Walton United |
1-2
0-1 |
นีดแฮมมาร์เก็ต 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 01:45 | 3 อีสต์บอร์น โบโรห์ |
5-2
2-1 |
ไวท์ฮอว์ก 1 | -1 | |
FT 01:45 | แชแทม ทาวน์ |
3-1
1-1 |
Coventry U21 | - | |
FT 01:45 | เอนฟิลด์ ทาวน์ |
2-1
1-0 |
อาร์เซน่อล (ยู 21) | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:45 | สลอค ทาวน์ |
7-1
3-1 |
AFC Dunstable | - | |
FT 01:45 | Boldmere St Michaels |
1-1
0-0 |
นูเนียตัน โบโรห์ | - | |
FT 01:45 | Brockenhurst |
4-0
2-0 |
Lymington New Milton | - | |
FT 01:45 | 1 วอคโซป ทาวน์ |
0-0
0-0 |
บักซ์ตัน เอฟซี | +0.5 | |
FT 01:45 | ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม |
0-5
0-0 |
เมอร์สทัมเอฟซี | - | |
FT 01:45 | วิทสเทเบิ้ล ทาวน์ |
2-2
0-0 |
โดเวอร์ แอทเตลิก | - | |
FT 01:45 | Slimbridge AFC |
0-2
0-1 |
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | - | |
FT 01:45 | 1 สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
1-2
0-2 |
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | +0.5 | |
FT 01:45 | มาร์เกต |
2-2
1-1 |
ดาร์ทฟอร์ด | - | |
FT 01:45 | อเวเลย์ |
4-0
1-0 |
Redbridge | - | |
FT 01:45 | Redhill |
0-3
0-3 |
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | - | |
FT 01:45 | วิมบอร์น ทาวน์ |
0-0
0-0 |
เวย์เม้าท์ | - | |
FT 01:45 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
0-1
0-1 |
เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ | - | |
FT 01:45 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี |
5-3
1-0 |
Cardiff City U21 | - | |
FT 01:45 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
2-0
2-0 |
Lye Town | - | |
FT 01:45 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
1-5
0-1 |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | +0.5 | |
FT 01:45 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ |
3-3
1-2 |
Dalbeattie Star | - | |
FT 01:45 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
2-1
1-1 |
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | - | |
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 01:45 | 3 ควีน ออฟ เซาธ์ |
2-0
1-0 |
ดัมบาร์ตัน 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
8-0
6-0 |
East Kilbride 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:45 | 1 แอนนัน แอธเลติก |
2-2
2-1 |
บอนนี่ริกก์โรส 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 1 อาร์บรอท |
0-2
0-0 |
ดันดี | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 01:45 | 1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
0-2
0-1 |
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 3 | -1.5 | |
FT 01:45 | 1 โคฟ เรนเจอร์ |
0-5
0-2 |
สปาร์ตันส์ | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 อัลลัว แอทเลติค |
0-0
0-0 |
อีสต์ ไฟฟ์ | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 กรีน็อค มอร์ตัน |
1-0
0-0 |
เบรซิน ซิตี้ 4 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 01:45 | มอนโทรส |
1-1
0-1 |
มาเธอร์เวลล์ 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 01:45 | เรธโรเวอร์ส |
2-1
1-0 |
สแตรนแรร์ 1 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 01:45 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
0-0
0-0 |
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 01:45 | 4 อายร์ ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ฟัลเคิร์ก 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 1 ดันดี ยูไนเต็ด |
3-0
2-0 |
สเตนเฮาส์มัวร์ 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 01:45 | 3 1 เอลจิน ซิตี้ |
1-1
0-1 |
Kelty Hearts 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:45 | 1 ฮิเบอร์เนี่ยน |
5-1
3-0 |
ควีนส์ ปาร์ค 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 02:00 | 1 Decic Tuzi |
1-1
0-1 |
เดอะ นิว เซนต์ส 2 | +0.25 | |
FT 02:00 | 7 1 แชมร็อค โรเวอร์ส |
2-1
2-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:00 | 3 [5]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
2-3
1-2 |
ซีดี เมกาเลนซ์[2] 4 | +0 | |
FT 02:00 | 2 [3]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย |
4-2
3-1 |
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[10] 3 | -0.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
Post. 02:00 | ลาลุซ |
|
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | - | |
Post. 02:00 | ซีเอยูเวนตูเด้ |
|
โอเรียนทอล | - | |
Post. 02:00 | ทอร์ค |
|
พลาซ่า โคโลเนีย | - | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 3 Deportes Rengo |
0-2
0-1 |
ลิน่าเรส ยูนิโด 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 02:00 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส |
0-1
0-0 |
CD Constitucion Unido | - | |
FT 02:00 | 4 โคลชากัว ซีดี |
0-1
0-0 |
Municipal Salamanca 1 2 | +0.25 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 02:50 | 2 CD Independiente Juniors |
2-0
2-0 |
Chacaritas SC 4 | -1 ▲-1.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | 4 [14]ซาโมร่า บารินาส |
1-0
1-0 |
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[3] 1 6 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 1 Cibao FC |
4-0
2-0 |
Atlantico FC 1 2 | - | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 03:00 | 1º de Marzo PJC |
1-2
0-0 |
Club 16 de Julio | - | |
FT 03:00 | 1 de Marzo Pilar |
1-3
0-3 |
Benjamin Aceval | - | |
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 03:00 | 1 Fram/Ulfarnir U19 |
5-1
4-0 |
ฮัวการ์ (ยู 19) | -1 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 1 1 [18]เอ็นบิกาโด เอฟซี |
2-1
1-1 |
ลา อีคูดัด[5] 3 | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 04:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) |
1-1
1-1 |
Instituto AC Cordoba II 4 | -1 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:30 | 1 [12]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
1-1
1-1 |
Deportes Recoleta[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 2 [11]ยูเวนตูเด้ |
1-1
1-1 |
อัตเลติโก มิไนโร่[10] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:00 | 2 ฮัวชิปาโต้ |
2-3
1-2 |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 05:00 | 3 Santa Cruz Arce U20 |
1-0
0-0 |
ริโอ บรานโก้ เอซี (เยาวชน) 3 | +0.5 | |
FT 05:00 | 4 Iguatu U20 |
1-1
1-0 |
FC Acopiara U20 5 | +1 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 05:30 | สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 |
3-0
1-0 |
เม็กซิโก (ญ) ยู 20 | - | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 05:30 | 1 Nacional de Yby Yau |
1-2
0-1 |
Deportivo Carapegua | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 05:45 | 5 [12]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[9] 6 | +0.25 | |
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 06:00 | 2 รีโอ บรังโก-อีเอส |
0-2
0-2 |
Desportiva Ferroviaria ES 3 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Goiano 2 (Brazil Campeonato Goiano 2) | |||||
FT 06:00 | 5 เอเอ อนาโปลิน่า |
1-1
1-0 |
Uniao Inhumas 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |