ผลบอล 17 กรกฎาคม 2567ผลบอล 16 กรกฎาคม 2567ผลบอล 15 กรกฎาคม 2567ผลบอล 14 กรกฎาคม 2567ผลบอล 13 กรกฎาคม 2567ผลบอล 12 กรกฎาคม 2567ผลบอล 11 กรกฎาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 15 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 06:30 | 5 Orlando City B |
1-1
0-0 |
International Miami B 5 | -0.75 | |
FT 06:30 | 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 |
2-2
0-1 |
Columbus Crew B 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 07:00 | 4 San Jose Earthquakes Reserve |
2-0
1-0 |
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:00 | 1 1 St. Croix SC |
0-2
0-2 |
มินนีแอโพลิส ซิตี้ เอสซี 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 07:00 | 2 AC Houston Sur |
1-0
0-0 |
ฮิวสตัน เอฟซี 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
FT 07:30 | 5 Old Road Jets |
3-0
0-0 |
Circle Newtown United 1 | -0.75 ▲-1 |
|
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 08:00 | 5 1 เดปอร์ติโวโอโกตัล |
2-1
1-0 |
Matagalpa FC 1 | -0.5 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 08:00 | 3 1 นานี เลียน |
1-2
1-0 |
United PDX 2 | +0 | |
FT 08:00 | Oly Town FC |
2-5
2-3 |
Tacoma Stars 2 | +0.5 | |
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา) | |||||
FT 08:20 | 2 อาร์เจนตินา |
0-0
0-0 |
โคลัมเบีย 2 | -0.25 | |
ofc club championship u19 (ofc club championship u19) | |||||
FT 09:00 | นิวซีแลนด์ ยู19 |
1-0
0-0 |
ฟิจิ(ยู 19) | - | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 09:00 | 2 Los Angeles FC II |
1-1
1-1 |
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 2 | -0.25 | |
FT 09:00 | 4 Colorado Rapids II |
2-0
1-0 |
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
Post. 09:00 | Redlands FC |
|
Arizona Arsenal | - | |
FT 09:00 | 1 AMSG FC |
2-3
0-1 |
เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น | +1 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 09:30 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) |
1-1
1-1 |
เรอัล โมนาร์ช 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 09:30 | เอฟซี ทูซอน |
1-1
0-1 |
Coachella FC | -1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 13:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม |
0-2
0-1 |
ฮาโปเอล อฟูล่า | -0.5 ▼-0.25 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 13:00 | 1 [12]มารูยาซึอินดัสตรีส์ |
1-2
1-1 |
Briobecca Urayasu[13] 1 2 | - | |
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 13:30 | 1 Arterivo Wakayama |
0-0
0-0 |
FC AWJ 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
China U21 League ( China U21 League ) | |||||
FT 14:30 | Shenzhen Xinpengcheng U21 |
0-3
0-2 |
Shanghai Shenhua U21 | - | |
FT 14:30 | Henan Football Club U21 |
0-2
0-1 |
Changchun Yatai U21 | - | |
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:30 | 2 Kidderpore SC |
1-0
1-0 |
อาร์มี่เรด 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 16:30 | 1 Wari AC |
0-3
0-0 |
ยูไนเต็ด เอสซี โกลกาตา 1 | +1 | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 16:30 | 3 Heidelberg United U23 |
2-3
2-1 |
Melbourne Knights U23 1 | -0.25 | |
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:35 | 2 Suruchi Sangha |
0-1
0-0 |
Diamond Harbour FC 2 | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
Council of East and Central Africa Football Associ ( Council of East and Central Africa Football Associ ) | |||||
FT 17:00 | 3 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด |
3-1
2-0 |
มาเร็ค 3 | -0.5 | |
FT 17:00 | 2 เอสซี วิลล่า |
1-1
1-1 |
เอพีอาร์ เอฟซี 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | 1 สปาร์ตัก มอสโก |
3-0
3-0 |
นาซาฟ การ์ชิ 3 | -1 | |
european women (european women) | |||||
FT 18:00 | สเปน (ญ) ยู19 |
0-0
0-0 |
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 1 | -2.5 ▲▲-3 |
|
China U21 League ( China U21 League ) | |||||
FT 18:30 | Beijing Guoan U21 |
4-2
1-2 |
Zhejiang Greentown U21 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ |
3-1
1-0 |
วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2 | -0.75 | |
FT 19:00 | UCSA |
0-1
0-1 |
FC Victoria Mykolaivka | - | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 19:00 | 2 ฮามคาม ยู19 |
3-1
1-1 |
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) 1 | -0.75 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 20:00 | 1 Skowad U21 |
3-1
1-0 |
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 1 3 | +0.25 | |
Council of East and Central Africa Football Associ ( Council of East and Central Africa Football Associ ) | |||||
FT 20:00 | 1 เจเคยู เอฟซี |
1-2
1-0 |
Dekedaha FC 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 คอสเทล ยูนิออน |
1-1
0-0 |
Hay Al-Arab 2 | -0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | Muratpasa (w) |
1-5
0-0 |
จอร์แดน(ญ) | - | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 1 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) |
0-4
0-2 |
เพนาโรล(สำรอง) 1 3 | +0 | |
FT 20:00 | 1 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
3-2
1-0 |
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 1 6 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 20:00 | 1 Spartax Joao Pessoa U20 |
1-5
1-0 |
Lucena PB U20 | +3 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค |
0-1
0-1 |
เลวานเจอร์ เอฟเค | - | |
FT 21:00 | 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
2-2
2-0 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | 2 ปารากวัย (ญ) |
0-5
0-3 |
ชิลี (ญ) | +0.75 | |
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 21:00 | Killas W |
1-4
0-3 |
Biavo FC (W) 4 | -0.25 | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 21:30 | 4 อิตาลี(ยู 19) |
2-1
1-1 |
นอร์เวย์(ยู 19) 1 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | เคย์เซริสปอร์ |
1-3
0-1 |
ซัมซั่นสปอร์ | - | |
FT 22:00 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า |
2-1
1-1 |
Skala 1911 Stryi | - | |
european women (european women) | |||||
FT 22:00 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 |
1-1
0-0 |
เยอรมนี (ญ) ยู19 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
Post. 22:00 | อุซเบกิสถาน(ยู23) |
|
กินี(ยู 23) | - | |
FT 22:00 | เอกวากอร์ (ญ) ยู17 |
0-2
0-1 |
รัสเซีย (ญ) ยู19 | - | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 2 Miramar Misiones Reserves |
2-2
0-1 |
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1 | +0 ▲+0.25 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:10 | 1 Tiendas Margos |
1-1
0-0 |
Ferrovalvulas FC 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | 3 อัล ชาร์จาห์ |
3-1
0-0 |
เอสเค ลิเซน 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | ฮาโปเอล ริซอน |
1-0
0-0 |
ฮาโปเอล รานาน่า | -1 ▼▼-0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | 3 [10]โบโตซานี่ |
2-3
1-1 |
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ[11] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:59 | 4 [6]เอฟซี ฮาก้า |
4-3
1-2 |
อิลเวส แทมเปเร่[4] | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 2 โรเซนบอร์ก |
1-0
0-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 22:59 | อัล-ดูฮาอิล |
3-1
1-1 |
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | -0.75 ▲-1 |
|
Post. 22:59 | Jedinstvo Bijelo Polje |
|
Sloga Pozega | - | |
Cancel 22:59 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
|
บานนี่ ยาส | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | รัสเซีย(ญ) |
0-0
0-0 |
เกาหลีเหนือ(ญ) 1 | +1.25 | |
FT 22:59 | สวีเดน(ญ) ยู19 |
1-1
1-0 |
ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | - | |
FT 22:59 | Grasse |
0-5
0-0 |
อุซเบกิสถาน(ยู23) | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 2 [9]เอฟซี เอลเวส-คิสเซท |
2-2
0-1 |
ทีพีวี แทมเปเร่[5] | +1.75 ▼+1.5 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 23:30 | 1 [12]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ |
0-0
0-0 |
เอฟซี อูฟา[11] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 16 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 3 [6]ฮัมมาร์บี้ |
0-1
0-1 |
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[13] 4 | -0.5 | |
FT 00:00 | 1 [10]ฮาล์มสตัด |
1-2
0-1 |
เอไอเค โซลน่า[12] 1 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | Hallwang |
3-7
2-2 |
OTSU Hallein | +1.25 ▼+1 |
|
FT 00:00 | อัล ซาดด์ |
8-0
2-0 |
แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 2 | -2.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲-5 |
|
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 พีระมิดส์ เอฟซี |
4-0
3-0 |
อัลเนสร์ไคโร | -1.5 ▲▲-2 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | โมร็อกโก(ญ) ยู17 |
0-0
0-0 |
โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | - | |
Israel Super Cup (Israel Super Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
2-0
1-0 |
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:15 | 2 KFUM 2 |
2-2
1-1 |
แบรัมเอสเค 4 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 1 กาลาตาซาราย |
2-5
1-2 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:30 | 1 ตูนิเซีย (ญ) |
1-0
0-0 |
บอตสวานา ( ญ ) 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 00:45 | 3 Zinzane FC U20 |
4-0
1-0 |
AA Carapebus U20 4 | -1 ▲-1.25 |
|
Brazil Campeonato Carioca C (Brazil Campeonato Carioca C) | |||||
FT 00:45 | 3 แคมโพสอาร์เจ |
0-2
0-2 |
Niteroiense 3 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | Mousehole |
1-4
1-2 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | - | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 01:00 | 3 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) |
0-0
0-0 |
ยูเครน(ยู 19) | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [6]ซามาเล็ค |
0-0
0-0 |
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า[16] 2 | -1.5 ▼▼-1 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | [3]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส |
0-1
0-1 |
เฟอโรคาริล มิดแลนด์[6] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 1 [22]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน |
0-0
0-0 |
ซาคาชิสพาส[17] 3 | -0.5 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 1 [22]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส |
2-0
1-0 |
Yupanqui[15] 2 | +0 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 1 เดป.ซาน มาร์ติน |
2-3
2-3 |
ซานโตส เอฟซี ลิมา 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 1 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) |
1-0
0-0 |
แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) |
0-2
0-2 |
นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 3 | +0 | |
FT 01:00 | 2 1 Deportivo Maldonado Reserve |
3-3
2-1 |
ดานูบิโอ(สำรอง) 1 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) |
0-0
0-0 |
Torque Reserves | +0 | |
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 01:00 | 1 Itarema EC |
0-2
0-1 |
Tiangua 1 | +1.25 ▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:00 | 5 Alianca |
0-1
0-0 |
Quixada CE 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 3 Azzurra U20 |
0-0
0-0 |
SC Penedense U20 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) |
3-2
2-1 |
ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:15 | SV Langensteinbach |
2-2
0-0 |
สปีลเบิร์ก | - | |
FT 01:30 | Knockbreda Parish |
1-1
1-0 |
ดันเดลา เอฟซี | +2 ▼+1.75 |
|
FT 01:30 | Ynysgerwn |
1-3
1-2 |
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 2 [10]ปิโตรลูล โปรเอสติ |
0-0
0-0 |
กลอเรีย บูซัว[9] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 01:30 | [4]Atletico Tembetary |
3-2
0-2 |
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[12] 3 | -0.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:30 | 2 Sarmiento de Resistencia Reserves |
3-1
0-0 |
Resistencia Central 5 | -0.5 | |
Paraguayan Division 3 (Paraguayan Division 3) | |||||
FT 01:30 | 1 Sport Colonial |
1-0
0-0 |
General Caballero Zeballos Cue 3 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | Banbridge Town |
1-1
0-0 |
Loughgall FC | - | |
FT 02:00 | 1 เซบีย่า |
0-2
0-1 |
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1 | -1 ▲-1.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
Post. 02:00 | [16]เรอัล ซานต้า ครูซ |
|
รอยัล พารี่ เอฟซี[13] | +0 ▲-0.25 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
Post. 02:00 | Santiago City |
|
Municipal Mejillones | - | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 2 [4]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ |
3-1
1-1 |
เอชเค โคปาโวกค์[10] 4 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 02:15 | 2 [11]ฟีลเคียร์ |
3-0
2-0 |
อัคราเนส[5] 1 | +0.25 | |
Iceland Women 2 Deild (Iceland Women 2 Deild) | |||||
FT 02:15 | 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) |
3-1
1-1 |
ฟจอลเนอร์(ญ) 1 | -1.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:30 | 2 CSyD Cooper |
0-2
0-1 |
Albion FC 1 | +0.25 ▼+0 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 04:00 | 3 [14]3 เดอ เฟบเบรโร่ |
2-1
1-0 |
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[8] 4 | +1 ▼▼+0.5 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 04:00 | 2 Piaui U20 |
4-1
1-1 |
ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 2 | - | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 05:00 | 3 XV Jau/SP |
1-0
0-0 |
Mirassol FC B 1 | -1.25 ▼-1 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:00 | 5 ซีเอ เรนติสตัส |
2-1
2-0 |
โคลอนซีเอฟ 3 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 05:00 | 1 CE Lajeadense |
1-0
1-0 |
อีซี ปาสซูฟูนดู 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:00 | เวราโนโปลิส อาร์เอส |
0-0
0-0 |
อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส | - | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 05:10 | 2 Sousa EC U20 |
1-1
0-0 |
Treze U20 2 | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:00 | [3]ซานโตส |
2-0
2-0 |
อิทัวโน่ เอสพี[19] 3 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 4 [5]เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี |
2-1
0-1 |
เรโม เบเลม[11] 3 | -0.75 | |
FT 06:00 | 4 [13]เอบีซี อาร์เอ็น |
1-0
1-0 |
ทอมเบนเซ่[7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ofc club championship u19 (ofc club championship u19) | |||||
FT 06:00 | Vanuatu (U19) |
3-2
2-2 |
ปาปัว นิว กินี(ยู 19) | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |