ผลบอล 5 สิงหาคม 2567ผลบอล 4 สิงหาคม 2567ผลบอล 3 สิงหาคม 2567ผลบอล 2 สิงหาคม 2567ผลบอล 1 สิงหาคม 2567ผลบอล 31 กรกฎาคม 2567ผลบอล 30 กรกฎาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 3 สิงหาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
06:30 | [2]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ |
|
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[6] | -1 ▲-1.25 |
|
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
06:30 | โคโล โคโล่ (ญ) |
|
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า (ญ) | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
06:45 | [5]การาโบโบ เอฟซี |
|
โมนาคัส เอสซี[10] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
07:00 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) |
|
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | -0.75 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
07:00 | [7]โซล เดอ อเมริกา |
|
เจเนอรัลกาบาเยโร่[12] | -0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
07:00 | [1]คอนอูมโบ ยูนิโด |
|
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[6] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
07:00 | [12]อูเรนเซ่ เอสซี |
|
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[4] | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
07:00 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) |
|
Vancouver Whitecaps Reserve | +0 ▲▲-0.5 |
|
CONCACAF Caribbean Shield (CONCACAF Caribbean Shield) | |||||
07:00 | Grenades FC |
|
Dublanc FC | - | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
07:15 | New York City Team B |
|
Columbus Crew B | -0.5 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
07:30 | [1]ซานโตส |
|
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[6] | -0.75 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
08:00 | [6]มิลเลียนนาริออส |
|
ดิปอร์เทส โตลิม่า[2] | -0.25 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
08:00 | [10]ซานโตส เด กัวปิเลส |
|
พันตาเรนนัส[11] | -0.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
08:00 | [1]แทมปิโก มาเดโร |
|
เวนาโดส เอฟซี[2] | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
08:00 | [9]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส |
|
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[10] | -0.5 ▲▲-1 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
08:00 | [2]เรอัล เอสเทล |
|
Rancho Santana FC | -1.25 ▼-1 |
|
08:00 | [1]ดิเรียนเกน |
|
Matagalpa FC[7] | -1.5 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
08:00 | Austin FC II |
|
นอร์ทเท็กซัสเอสซี | +0.5 ▼▼+0 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
08:30 | ซานฟานซิสโก เอฟซี |
|
Veraguas FC | -0.75 | |
TAS Premier Championship (TAS Premier Championship) | |||||
08:45 | เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) |
|
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
09:00 | Rewa FC |
|
ลาโตกา | -0.25 | |
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
09:00 | คิวบา (ยู 20) |
|
เม็กซิโก(ยู 20) | +1.25 ▲+1.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
09:00 | [8]ซีดี มาลากาเตโก |
|
CD Achuapa[1] | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
09:00 | แปซิฟิก เอฟซี |
|
ยอร์ก 9 เอฟซี | +0 ▲▲-0.5 |
|
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
09:00 | Devonport Strikers (w) |
|
Launceston United Women | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
09:00 | Riverside Olympic (w) |
|
Kingborough Lions (w) | - | |
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
09:00 | มหาวิทยาลัย แคนเทอเบอรี่ |
|
Dunedin City Royals | +0.5 ▲+0.75 |
|
09:00 | แคสเมียร์ เทคนิค |
|
เนลสัน ซูเบริบส์ | -1.25 | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
09:15 | OConnor Knights U23 |
|
Tuggeranong United U23 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
09:30 | Bay FC (W) |
|
คลับ อเมริกา (ญ) | - | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
09:30 | สต๊อป เอาท์ |
|
เวสเทิร์น ซูเบอร์ | +1.75 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
09:30 | Lambton Jaffas Reserves |
|
Edgeworth Eagles Reserves | +0 | |
09:30 | Newcastle Olympic FC Reserves |
|
Weston Workers Reserves | -1 ▲-1.25 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
09:30 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) |
|
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด(สำรอง) | -0.5 | |
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
09:45 | โนเมดส์ |
|
Selwyn United | -2 ▼-1.75 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
09:45 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) |
|
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | -1.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
10:00 | [8]Atletico La Paz |
|
ซีเอฟ แอตแลนเต้[4] | +0 ▲▲+0.5 |
|
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
10:00 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ |
|
West Coast Rangers | -1.5 | |
10:00 | Manurewa AFC |
|
ทัวรังกาซิตี้ยูไนเต็ด | -0.25 | |
10:00 | อีส โคสเบย์ เอเอฟซี |
|
Auckland United | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
10:00 | Cooma Tigers U23 |
|
Canberra Croatia FC U23 | +1.25 | |
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
10:00 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) |
|
คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | +1 | |
10:00 | Sturt Lions Reserves |
|
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) | -1.25 | |
10:15 | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) |
|
แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | +0.5 ▼+0.25 |
|
10:15 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) |
|
เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | - | |
10:15 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) |
|
Adelaide Cobras Reserves | -0.25 | |
10:15 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) |
|
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | -0.25 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
10:45 | เวลลิงตัน โอลิมปิก |
|
Island Bay United | -3.5 ▲-3.75 ▼-3.5 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
10:45 | Adelaide Vipers Reserve |
|
เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | +1.25 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
11:00 | Rochedale Rovers U23 |
|
Sunshine Coast Wanderers U23 | -0.5 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
11:00 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี |
|
Petone FC | +0.75 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
11:00 | Lake Macquarie Reserves |
|
Charlestown Azzurri Reserves | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
11:30 | นาดิ เอฟซี |
|
ซูวา เอฟซี | +0 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
11:30 | [2]แลมบ์ตัน จาร์วิส |
|
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[3] | -0.5 ▼-0.25 |
|
11:30 | [5]แฮมิลตัน โอลิมปิค |
|
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[8] | -0.25 ▼+0 |
|
TAS Premier Championship (TAS Premier Championship) | |||||
11:30 | Hobart City FC |
|
Glenorchy Knights Reserves | -1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
12:00 | [9]โครย์ดอน คิงส์ |
|
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[4] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
12:00 | [5]คูม่า ไทเกอร์ |
|
แคนเบอร์รา เอฟซี[2] | +0.5 ▲+0.75 |
|
12:00 | [3]OConnor Knights |
|
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[6] | -1.25 ▲-1.5 |
|
australia victorian cup (australia victorian cup) | |||||
12:00 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น | +0.25 ▼+0 |
|
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
12:00 | Canberra Juventus |
|
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี | +1.25 ▼+1 |
|
12:00 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด |
|
วอลเดน เวสทอน | - | |
12:00 | ควีนเบยันซิตี้ |
|
แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ | - | |
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves) | |||||
12:00 | Subiaco AFC Reserves |
|
Dianella White Eagles Reserves | +0.5 | |
12:00 | UWA-Nedlands FC Reserves |
|
Rockingham City FC Reserves | - | |
12:00 | Sorrento FC Reserves |
|
Mandurah City FC Reserves | -1.25 | |
12:00 | Murdoch University Melville FC Reserves |
|
Gosnells City Reserves | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
12:00 | Gwelup Croatia SC Reserves |
|
Kingsley Westside Reserves | +1 | |
12:00 | Cockburn City Reserves |
|
Joondalup Utd Reserves | +1.5 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
12:00 | Valentine Phoenix Reserves |
|
Adamstown Rosebud Reserves | -0.5 | |
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
12:00 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) |
|
แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | +0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
12:15 | South Coast Flame FC |
|
Western Rage | -0.75 | |
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
12:15 | วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส |
|
Anu FC | +1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
12:30 | [7]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) |
|
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[6] | +0 ▲-0.25 |
|
12:30 | [10]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี |
|
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[3] | +1 | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
12:30 | [12]อดิไลเด้วิคตอรี่ |
|
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[4] | +0.75 ▼+0.5 |
|
12:30 | [8]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา[2] | +0.5 | |
12:30 | [7]สเติร์ทไลอ้อนส์ |
|
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[11] | -0.75 | |
12:30 | [3]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ |
|
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี[6] | -0.5 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
12:30 | เบย์โอลิมปิก |
|
โอคแลนด์ ซิตี้ | +1 ▲+1.25 |
|
12:30 | เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี |
|
เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | -2.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
12:45 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) |
|
มิทเชลตัน ( ญ ) | -2.5 ▲▲-3 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
12:45 | SWQ Thunder U23 |
|
Southside Eagles U23 | +1.5 | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
13:00 | [1]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
|
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด[5] | -0.5 | |
13:00 | [10]แอดิเลดไวเปอร์ส |
|
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[9] | +0 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
13:00 | [12]อคาเซีย ริดจ์ |
|
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์[2] | - | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
13:00 | [12]เลค แมคควอรี |
|
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[4] | +2.75 ▼+2.5 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
13:00 | Magic United TFA |
|
North Lakes United | -1.75 | |
13:00 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
ไพน์ฮิลส์ | - | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
13:00 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด |
|
แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | -2 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
13:00 | Maitland FC Reserves |
|
New Lambton FC Reserves | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
13:15 | [12]โรชเดล โรเวอร์ |
|
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[9] | +0.25 ▼+0 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
13:15 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) |
|
เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
13:30 | [13]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค |
|
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)[15] | +0 ▲-0.25 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
13:30 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี |
|
University NSW | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
13:30 | [3]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ |
|
LAN Thurston[8] | - | |
13:30 | [6]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก |
|
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[4] | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
13:30 | Darwin Olympics |
|
Mindil Aces | +0.75 ▼+0.5 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
13:30 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) |
|
มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
13:45 | [1]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี |
|
ลอนเซสตัน ซิตี้[5] | -1.25 ▲-1.5 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
14:00 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ |
|
Nepean Football Club | -1.5 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
14:00 | [6]มหาวิทยาลัยมาเก๊า |
|
ซีดี มอนทิคาร์โล[7] | - | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
14:00 | [7]วาเลนไทน์ |
|
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[11] | -3 ▼▼-2.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
14:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) |
|
Robina City FC Women | -0.5 | |
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia) | |||||
14:00 | UWA-Nedlands FC |
|
ร็อคคิงแฮมซิตี้ | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
14:00 | Willip |
|
Kingsley Westside | -0.25 | |
14:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ |
|
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | +0.5 | |
14:00 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก |
|
กอสแนลส ซิตี้ | -0.75 | |
14:00 | ซูเบียโก เอเอฟซี |
|
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | +0.5 | |
14:00 | ซอเรนโต้ เอฟซี |
|
แมนดูราท ซิตี้ | -1 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
14:00 | Capalaba Bulldogs U23 |
|
St George Willawong FC U23 | -1.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
14:00 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ |
|
แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี | +1.5 | |
14:00 | พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล |
|
Hearst Neville | - | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
14:00 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) |
|
Hills Brumbies U20 | -0.75 | |
14:00 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) |
|
นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
14:15 | [11]เวสต์เทิร์นสปิริท |
|
บริสเบน เคไนท์ส[1] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
14:30 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ |
|
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | +0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
14:30 | [11]สปิริต เอฟซี |
|
แมนลี่ ยูไนเต็ด[10] | -0.25 | |
14:30 | [3]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส |
|
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)[9] | -2 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
14:30 | [1]เมโทรสตาร์ เอสซี |
|
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[5] | -0.75 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
14:30 | West Torrens Birkalla (W) |
|
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | +1.75 ▼+1.5 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
14:30 | QNK Quang Nam U21 |
|
บินห์ฟวก(ยู21) | -0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
14:30 | Mr Berri |
|
Central Coast United FC | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
15:00 | เอฟเค โคลิน |
|
ดุคลา ปราก บี | - | |
15:00 | แคลดโน่ |
|
โลโค ทาวิน | +0 | |
15:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส |
|
Torrejon CF | -1.25 | |
15:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา |
|
เอดี อัลคอร์ค่อน | +1 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
15:00 | [8]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) |
|
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[7] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
15:00 | Northern Mariana Islands U20 |
|
Guam U20 | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
15:00 | [4]เมาท์ กราเวท |
|
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด[5] | -0.25 | |
15:00 | [7]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ |
|
Redcliffe PCYC[8] | - | |
15:00 | [9]นอร์ท บริสเบน |
|
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[10] | -0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
15:00 | [8]ซีเอสซี ดัมบราวิต้า |
|
Mehta ruzett[1] | -0.5 | |
15:00 | [11]คอนคอร์เดีย เชียจน่า |
|
อฟูมาติ[5] | -0.75 | |
15:00 | [13]เมต้าล๊อกโลบูส |
|
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[22] | +0 ▲-0.25 |
|
Post. 15:00 | [10]ซีเอส ฮูเนโดอารา |
|
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์[17] | - | |
15:00 | [3]CSM Slatina |
|
ซีเอส โวลุนทารี[19] | +0.5 ▼+0.25 |
|
15:00 | [9]ซีเอสเอ็ม โฟกชานี |
|
Muscelul Campulung 2022[15] | -0.5 ▼-0.25 |
|
15:00 | [14]ดาเชีย มิโอวินี่ |
|
Unirea Ungheni[20] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
15:00 | [9]เมทแลนด์ |
|
นิวแลมบ์ตัน[10] | -1.75 ▼-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
15:00 | North Lakes United (W) |
|
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | -1.5 ▲-1.75 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
15:00 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน |
|
คาบูลเตอร์ เอฟซี | -0.5 ▲-0.75 |
|
15:00 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ |
|
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | +0 | |
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
15:00 | ด่งท้าป(ยู 21) |
|
Lam Dong(U21) | - | |
15:00 | ทีที ฮานอย (ยู21) |
|
เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
15:15 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 |
|
ปาร์ดูบีค บี | - | |
15:15 | อัสติ นาดลาเบม |
|
โบฮีเมียนส์ 1905 บี | -0.75 ▲-1 |
|
15:15 | เบนาทกี้ นาด จิเซรัว |
|
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ | - | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ |
|
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | - | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
15:15 | FC Pencin |
|
Velke Hamry | +0.75 | |
15:15 | Slavoj Cesky Krumlov |
|
บีเนโซว | +0 ▲▲▲+0.75 ▲+1 |
|
15:15 | SK Hrebec |
|
SK Mondi Steti | -0.25 | |
15:15 | เมทีโอปราก |
|
Spolana Neratovice | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
15:15 | Spartak Sobeslav |
|
TJ Hluboka nad Vltavou | -1 ▼-0.75 |
|
15:15 | Novy Bydzov |
|
โดบอร์ไวน์ | -0.25 | |
15:15 | FK Olympie Brezova |
|
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | +0 ▲+0.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
15:15 | [13]ทริเน็ค |
|
ฟรีเดค-มิสตัค[4] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
15:15 | Maroochydore |
|
แกรนท์ดิสเทลเอสซี | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
15:30 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) |
|
เทปลิซ บี | - | |
15:30 | Povltava FA |
|
โซคอล โบรซานี่ | -0.25 | |
15:30 | Sauer Vohi |
|
Kiskunfelegyhazi HTK | - | |
15:30 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี |
|
โซคอล ฮุสตัน | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
15:30 | [11]อดิไลเด้ โอลิมปิค |
|
แอดิเลด แพนเทอร์[12] | -0.5 ▲-0.75 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
15:30 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ |
|
มาคาร์เธอร์ แรมส์ | -0.75 | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
15:30 | เซาธ์ ยูไนเต็ด |
|
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
16:00 | อูเตโบ เอฟซี |
|
เตรูเอล | -0.25 | |
16:00 | บูร์โกส ซีเอฟ |
|
มายอร์ก้า | +0.75 | |
16:00 | Ceska Lipa |
|
ไพรบราม | - | |
16:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
|
โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | - | |
16:00 | จี.เซโกเบียน่า |
|
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | -0.75 | |
16:00 | เรอัล บายาโดลิด บี |
|
เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | -0.25 | |
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
16:00 | RCO Agde |
|
FC Dunafoldvar | +0.75 ▼▼▼ ▼▼-0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
16:00 | [3]โยโกฮามา เอฟซี |
|
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[7] | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
16:00 | [12]เซนต์ จอร์จ เซนต์ |
|
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[2] | +1 | |
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
16:00 | [3]Guangdong Meizhou Huijun (w) |
|
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)[12] | -1.75 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
16:00 | [11]Obolon Kiev U21 |
|
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[4] | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
16:00 | [4]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) |
|
Viimsi JK (W)[7] | -1 ▲-1.25 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
16:00 | Dulwich Hill SC |
|
อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | +0.25 | |
16:00 | Dunbar Rovers FC |
|
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | +0.25 ▲+0.5 |
|
16:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี |
|
Bulls Academy | +1 | |
16:00 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี |
|
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | -0.5 | |
16:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ |
|
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
16:00 | [10]สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า |
|
Gala FC[8] | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
16:00 | Moreton City Excelsior (W) |
|
Ipswich knights SC W | -1.25 | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
16:00 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี |
|
ทารินก้า โรเวอร์ | - | |
German Junioren Bundesliga ( German Junioren Bundesliga ) | |||||
16:00 | Hennef U19 |
|
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | - | |
16:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) |
|
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) | +0 | |
16:00 | ยาห์น เรเกนสบวร์ก(ยู 19) |
|
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | - | |
16:00 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) |
|
อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | +1.5 | |
16:00 | ร็อต-ไวส์สเออร์เฟือร์ธ(ยู 19) |
|
วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
16:00 | Prospect United Soccer Club |
|
เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี | +0.25 | |
16:00 | Camden Tigers SC |
|
Gladesville Ryde Magic | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
16:15 | [7]เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ |
|
Hills Brumbies[14] | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
16:15 | Brisbane City (W) |
|
Peninsula Power (w) | -2.25 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
16:15 | คาปาลาบา บูลด็อก |
|
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | +0.75 ▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
16:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี |
|
Bergantinos CF | -0.25 | |
16:30 | ล็องส์ บี |
|
Feignies | - | |
16:30 | เอสแอล เบนฟิก้า บี |
|
ซานตาคลารา | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
16:30 | [3]JK Tabasalu (W) |
|
FC Lootos Polva Womens[8] | - | |
16:30 | [6] Tallinna FC Ararat (W) |
|
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[1] | +3.25 ▼+3 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
16:30 | [8]ปาร์นู เจเค |
|
ทูเลวิค วิจานดี่[10] | -1 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
16:30 | เพิร์ท กลอรี่ |
|
เมลเบิร์น ซิตี้ | +0.25 ▲+0.5 |
|
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
16:30 | [6]ยาดานาบอน เอฟซี |
|
ยะไข่ยูไนเต็ด[11] | - | |
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
16:30 | ลองแกน(ยู 21) |
|
Qinghua U21 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
16:30 | NWS Spirit FC U20 |
|
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | - | |
Russia Women's Cup (Russia Women's Cup) | |||||
16:30 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) |
|
Zenit St Petersburg (W) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
17:00 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ |
|
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | -0.75 | |
17:00 | โกรนิงเก้น(เยาวชน) |
|
Heracles Almelo (Youth) | - | |
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
|
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | +1 | |
17:00 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) |
|
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ญ) | - | |
17:00 | วิสเซล โกเบ |
|
แร็งส์ | - | |
17:00 | Katwijk |
|
โอดีไอเอ็น | - | |
17:00 | Rayo Cantabria |
|
ซีดี ซูบิซ่า | -0.5 | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
17:00 | [2]Lion City Sailors |
|
บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม[6] | -2.75 ▼▼-2.25 ▲-2.5 |
|
17:00 | [7]Tanjong Pagar Utd |
|
แทมปิเนส โรเวอร์ส[1] | +2 ▲▲+2.5 ▼▼+2 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
17:00 | [15]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ |
|
โทชิกิ เอสซี[19] | -0.5 | |
17:00 | [5]รีโนฟา ยามากูชิ |
|
โออิตะ ตรินิต้า[14] | -0.5 | |
17:00 | [4]ฟาเจียโน โอคายามา |
|
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[13] | -0.25 | |
17:00 | [18]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด |
|
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[12] | -0.25 | |
17:00 | [2]วี-วาเรน นากาซากิ |
|
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[17] | -1 | |
17:00 | [20]เธสปา คูซัทสึ |
|
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[16] | +0.5 | |
17:00 | [6]เวกัลตา เซนได |
|
ชิมิสุ เอส-พัลส์[1] | +0.5 ▼+0.25 |
|
17:00 | [9]เอฮิเมะเอฟซี |
|
โตกุชิม่า วอร์ทิส[10] | +0.5 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
17:00 | [10]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) |
|
Inhulets Petrove U21[5] | - | |
17:00 | [13]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) |
|
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[6] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
17:00 | [10]KS Wieczysta Krakow |
|
LKS Lodz II[5] | -1.25 ▼-1 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
17:00 | อัมคาร์ เพิร์ม |
|
โนสต้า โนโวทรอย | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
17:00 | [7]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
|
Husqvarna[3] | -0.25 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
17:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา |
|
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | +0.25 | |
German Junioren Bundesliga ( German Junioren Bundesliga ) | |||||
17:00 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) |
|
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | - | |
17:00 | TSV 1860 Munchen U19 |
|
เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) | -0.5 | |
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
17:00 | EBK (W) |
|
Lahti s (W) | - | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
17:15 | Eastern Suburbs U23(AUS) |
|
Caboolture FC U23 | +0.75 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
17:30 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
|
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | -1.75 ▼▼▼-1 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
17:30 | เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) |
|
ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21) | -0.5 | |
17:30 | ทีพี โฮจิมินห์(ยู21) |
|
PVF Vietnam U21 | - | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
17:30 | Garuda FC |
|
Casuarina FC | +1 ▲+1.25 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
18:00 | [9]ฮันโนเวอร์ 96 |
|
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[13] | -1 ▼-0.75 |
|
18:00 | [3]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
|
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[2] | -0.5 | |
18:00 | [10]คาร์ลสรูห์ เอสซี |
|
เนิร์นแบร์ก[15] | -0.5 | |
18:00 | [14]มักเดเบิร์ก |
|
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[1] | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
18:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ |
|
บาเยิร์น มิวนิค | +0.25 | |
18:00 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
|
เอ็นเอซี เบรด้า | +0.5 ▼+0.25 |
|
18:00 | สลาเวีย ปราก (ญ) |
|
Pogon Szczecin (w) | - | |
18:00 | ลาส พัลมาส |
|
CD Union Sur Yaiza | -2.5 ▼-2.25 |
|
18:00 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก |
|
ทเวนเต้(สำรอง) | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:00 | [6]เจ้อเจียง กรีนทาวน์ |
|
ชิงเต่า จงเนิ่ง[11] | -1.25 ▲-1.5 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
18:00 | [1]โอเดนเซ่ บีเค |
|
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[4] | -1 ▼-0.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
18:00 | ทอร์น ไอเอฟ |
|
ฟัลเค่นเบิร์ก | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
Nordic Tournament U17 (Nordic Tournament U17) | |||||
18:00 | เดนมาร์ก (ยู17) |
|
นอร์เวย์(ยู17) | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
18:00 | Funnefoss/Vormsund |
|
ไอเอลโฮดด์ บี | -0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
18:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
|
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
18:00 | FC Nizhny Novgorod II |
|
ไดนาโม บรานัวล์ | - | |
18:00 | Dynamo Kirov |
|
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
18:00 | [8]เอ็นสเคเด้ไอเค |
|
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[12] | - | |
18:00 | Viggbyholms |
|
เอฟโอซี ฟาร์สต้า | -0.75 | |
18:00 | [7]สเตนังซันส์ ไอเอฟ |
|
Sifhalla[10] | - | |
18:00 | [6]ลินโดมี่ จีไอเอฟ |
|
โจนเซเรดส์[10] | -1.25 | |
18:00 | Bergnasets AIK |
|
Kiruna FF | -2 ▲-2.25 |
|
18:00 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน |
|
สเคลเลฟที เอฟเอฟ | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
18:00 | Tus Dassendorf |
|
FC Alsterbruder | -2 | |
German Junioren Bundesliga ( German Junioren Bundesliga ) | |||||
18:00 | ชามนิตเซอร์(ยู 19) |
|
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | - | |
18:00 | SV Elversberg U19 |
|
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | - | |
18:00 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) |
|
ซาร์บรัคเค่น ยู19 | -1.25 | |
18:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) |
|
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | +0 | |
18:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) |
|
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) | -1.25 ▼-1 |
|
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
18:00 | วาซา ไอเอฟเค(ญ) |
|
ONS (W) | - | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
18:30 | [5]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี |
|
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[4] | +0.75 ▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
18:30 | อิปสวิช ทาวน์ |
|
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | - | |
18:30 | อัลเมเร่ ซิตี้ |
|
อาร์เคซี วาลไวก์ | -0.25 ▼+0 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
18:30 | สเกดโม |
|
เอสเค ทราเอฟฟ์ | +2 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
18:30 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
|
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | +0 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:35 | [13]เหมยโชวเคอเจีย |
|
เทียนจิน เทนด้า[7] | +0 ▲+0.25 |
|
18:35 | [5]ซานตง ลู่เนิ่ง |
|
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[1] | +0.75 ▲+1 |
|
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
18:35 | [9]เจ้อเจียง(ญ) |
|
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[1] | - | |
18:35 | [8]ชานตง(ญ) |
|
เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)[11] | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
19:00 | [6]แอคร่อน โตเกลียทติ |
|
ดินาโม มอสโก[2] | +0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
19:00 | มิลล์วอลล์ |
|
เซาแธมป์ตัน | +0.25 | |
19:00 | SV Venray |
|
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | - | |
19:00 | Feyenoord Rotterdam (W) |
|
อันเดอร์เลชท์ (ญ) | - | |
19:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) |
|
วาเลเรนก้า (ญ) | - | |
19:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
|
เลกาเนส | +0.25 | |
19:00 | ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ |
|
เกล็นโตรัน | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
19:00 | [10]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ |
|
เสฉวน[9] | -0.25 ▲-0.5 |
|
19:00 | [3]เฉิงตู ซินเฉิง |
|
ชางชุน ย่าไท่[12] | -1.5 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
19:00 | [4]ตอร์ปิโด มอสโก |
|
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[2] | -0.5 | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
19:00 | บรอนชอยจ์ |
|
นาสบี้ | +0.25 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
19:00 | [3]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา |
|
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)[7] | -0.75 | |
19:00 | [1]เอสซี เวิร์ล |
|
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[16] | +0.25 | |
19:00 | [6]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) |
|
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[18] | -0.5 | |
19:00 | [2]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
|
อเลมานเนีย อาเค่น[19] | -0.5 ▼-0.25 |
|
19:00 | [13]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
|
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[4] | -0.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
19:00 | [10]Atomsfera Mazeikiai |
|
FK Neptunas Klaipeda[3] | +0.75 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
19:00 | [1]Halliu football College |
|
Tallinna FC Ararat TTU[2] | -0.75 | |
19:00 | [7]เอฟซี เอลวา |
|
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[6] | +0.25 | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
19:00 | [9] Ogre United |
|
Riga FC II[5] | +0.75 ▲+1 |
|
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
19:00 | [2]ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
|
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)[5] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
19:00 | [10] Dyussh Polesgu (W) |
|
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)[8] | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
19:00 | [9]Johvi FC Lokomotiv |
|
ทาร์ตู เจเค มัก 2[1] | +1.25 | |
19:00 | [3]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
|
Laanemaa Haapsalu[7] | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
19:00 | Bjorkelangen |
|
โลเรนสโคก | - | |
19:00 | Surnadal |
|
เวอร์ดัล | +0.25 | |
19:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล |
|
โลโคโมทีฟ ออสโล | +0.25 | |
19:00 | สตาเบ็ค บี |
|
SK Trygg Lade | +0 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
19:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
|
ไวเด้นบรูค | -0.25 ▲-0.5 |
|
19:00 | [10]TSV Schwaben Augsburg |
|
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ[13] | +0.75 | |
19:00 | Goppinger SV |
|
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | +0.5 | |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล |
|
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | +0.5 ▼+0.25 |
|
19:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
|
Turkspor Dortmund | -1 ▼-0.75 |
|
19:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
|
Eintracht Hohkeppel | -1 ▼▼-0.5 |
|
19:00 | Bocholt FC |
|
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | -0.25 ▲-0.5 |
|
19:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) |
|
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | -0.5 ▼-0.25 |
|
19:00 | Wuppertaler |
|
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | -0.5 ▼-0.25 |
|
19:00 | [12]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
|
SpVgg Hankofen-Hailing[17] | -1.25 | |
19:00 | [14]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
|
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[4] | +0.5 | |
19:00 | เวลลิงเก้น |
|
ไอน์ทรัค เทรียร์ | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
19:00 | เอฟซี กีสเซิน |
|
SG Barockstadt | +0.5 ▼▼+0 |
|
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) |
|
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | +0.25 ▼▼▼-0.5 |
|
19:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
|
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | -0.5 ▲▲-1 |
|
19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
|
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | +0.25 | |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค |
|
SGV ไฟร์เบิร์ก | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
19:00 | บีเค เฟรม |
|
สคีฟซ์ ไอเค | +0 | |
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด |
|
Rishoj | -1.25 | |
19:00 | เอบี โคเปนฮาเกน |
|
นาเอสเวด | +0 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
19:00 | กเจลแซส |
|
โกรลุด | -0.75 ▼-0.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
19:00 | [8]Simrishamn |
|
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[5] | +0.75 | |
19:00 | Gottne IF |
|
โบเดน บีเค | +0.5 ▲+0.75 |
|
19:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย |
|
ทีจี เอสเค | +1.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
19:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) |
|
TSV Landsberg | -1 | |
German Junioren Bundesliga ( German Junioren Bundesliga ) | |||||
19:00 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) |
|
เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | -0.75 | |
19:00 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) |
|
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19) | - | |
19:00 | Erzgebirge Aue U19 |
|
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | - | |
19:00 | SV Meppen U19 |
|
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | - | |
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) |
|
อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) | - | |
GER D5 (GER D5) | |||||
19:00 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) |
|
TSV Karlburg | -1.5 ▲-1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
19:30 | VV Smitshoek |
|
บาเรนเดร๊กท์ | - | |
19:30 | ดอร์เดรชท์ |
|
ฟราน โบเรียนส์ | - | |
19:30 | SpVg Frechen 20 |
|
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | - | |
19:30 | VV Eemdijk |
|
ADO '20 | - | |
19:30 | โอเจซี รอสมาเล่น |
|
เดอ ทริฟเฟอร์ส | - | |
19:30 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
|
น็อตต์สเคาน์ตี้ | -1 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
19:30 | [14]เวเลซ |
|
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ[8] | +0 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
19:30 | [4]ออสเตรีย ลัสเตนัว |
|
ลาฟนิทซ์[11] | -0.75 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
19:30 | [13]สโลวัคโก้ |
|
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[8] | -0.5 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
19:30 | [16]สเตล สตาโลว่า โวล่า |
|
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก[12] | -0.25 | |
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup) | |||||
19:30 | เปรซียา จาการ์ตา |
|
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | +0 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
19:45 | [10]จีเคเอส คาโตวีตเซ |
|
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[8] | +0.75 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
20:00 | [16]วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
|
เอไอเค โซลน่า[11] | +0 | |
20:00 | [5]จีเอไอเอส |
|
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[14] | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
20:00 | Puskas Akademia (W) |
|
สโลวัคโก้ (ญ) | - | |
20:00 | Bideford AFC |
|
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | - | |
20:00 | เอฟซี ไรน์ฟอเกลส์ |
|
Katwijk | - | |
20:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ |
|
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) | - | |
20:00 | SC Lokeren-Temse |
|
วาล็องเซียนส์ | - | |
20:00 | บริสตอล ซิตี้ |
|
วิลเลม 2 | -0.25 ▼+0 |
|
20:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ |
|
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | - | |
20:00 | เยอร์การ์เด้น (ญ) |
|
กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | - | |
20:00 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก |
|
Rohda Raalte | - | |
20:00 | Loughgall FC |
|
อาดส์ เอฟซี | - | |
20:00 | เอนด์เทบรูกค์ |
|
SG Finnentrop/Bamenohl | - | |
20:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ |
|
ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | - | |
20:00 | FK Fyllingsdalen (w) |
|
Sogndal (W) | - | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
20:00 | [3]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ |
|
ไอเค ออเดวอร์ด[14] | -0.75 | |
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
20:00 | สหรัฐอเมริกา(ญ) |
|
ญี่ปุ่น(ญ) | -0.5 ▲-0.75 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
20:00 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ |
|
วอลกา อูลยานอฟสค์ | - | |
20:00 | [14]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
|
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[9] | +0 | |
20:00 | [6]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
|
โซโคล ซาลาตอฟ[3] | -1 | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
20:00 | เอฟเค 2000 |
|
Sundby BK | - | |
มาเลเซีย เอฟเอ คัพ (Malaysia FA Cup) | |||||
20:00 | เซลังกอร์ พีบี |
|
ตรังกานู | -0.75 ▼-0.5 |
|
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
20:00 | [10]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค |
|
เซตีซู[7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
20:00 | [5]โทบอล คอสตาเนย์ |
|
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[13] | - | |
20:00 | [8]เอฟเค อะตีราอู |
|
ไกเซอร์ คีซีรอดา[6] | -0.75 ▼-0.5 |
|
Cancel 20:00 | [1]ออร์ดาบาซี่ย์ |
|
FK Aksu[14] | - | |
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
20:00 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
|
เพนนี่บอนท์เอฟซี | -0.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
20:00 | [13]FK Kauno Zalgiris II |
|
FK Minija[7] | +0.5 | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
20:00 | [11]เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส |
|
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส[2] | +1.75 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
20:00 | [13]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
|
โปโลเนีย ไบตอม[9] | +0 ▲-0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
20:00 | ลีลล์สตรอม บี |
|
เมลฮิส | - | |
20:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค |
|
สปินท์ เจลอย | - | |
20:00 | ฮาร์สตัด |
|
ไมจอลเนอร์ | - | |
20:00 | เรดดี้ |
|
สเจ็ทเทน | -0.5 | |
20:00 | นาร์โด เอฟเค |
|
เบียเซ่น | -1.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
20:00 | SJK Akatemia B |
|
โอทีพี โออูลู | -2 | |
20:00 | [10]ฟูทูร่า ปอร์โว |
|
นูรมิจาร์เวน[7] | +0.75 | |
20:00 | อีพีเอส เอสโป |
|
เอฟซี วาจากอสกิ | -1 | |
20:00 | เคพีวี คอคคูล่า |
|
แอตแลนติส | -0.25 ▲-0.5 |
|
20:00 | [4]เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ |
|
ฮอนก้าเอสพู[7] | -1.25 ▼-1 |
|
20:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ |
|
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | -0.25 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
20:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) |
|
Collina d Oro | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
20:00 | ทิซเตด เอฟซี |
|
มิดเดลฟาร์ท | +0.75 ▼+0.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
20:00 | ทรอมส์ดาเลน |
|
สเตรนฮาม ไอเอล | -1.25 ▲-1.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
20:00 | [11]สปาร์ตัก นาลชิค |
|
FK Pobeda Junior[15] | - | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
20:00 | Chicken Inn |
|
Manica Diamond | +0 | |
20:00 | Ngezi Platinum |
|
GreenFuel | - | |
20:00 | Herentals FC |
|
ZPC Kariba | - | |
20:00 | Simba Bhora |
|
Yadah FC | - | |
GER D5 (GER D5) | |||||
20:00 | เอเอสวี น็อยมาคท์ |
|
บาเยิร์น โฮฟ | -0.5 | |
20:00 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี |
|
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
20:30 | สตารส์บูร์ก |
|
ไฟร์บวร์ก | - | |
20:30 | อาเมียงส์ |
|
เกววีลย์ อูแอส | - | |
20:30 | เอาก์สบวร์ก |
|
เลสเตอร์ ซิตี้ | +0 ▲-0.25 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
20:30 | [7]เอฟซี โกเมล |
|
ซลูตัสค์[13] | -1 ▼-0.75 |
|
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
20:30 | Colwyn Bay |
|
อเบอรี่สวิธทาวน์ | +0 | |
20:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ |
|
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | +2.5 | |
20:30 | ลานดูเนา |
|
กุลสฟิลด์ เอฟซี | -0.25 | |
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ |
|
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | +2 | |
20:30 | โฮลลีย์เวลล์ |
|
Llay Miners Welfare | -1.5 ▼-1.25 |
|
20:30 | เกรสฟอร์ดแอธเลติก |
|
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | +1.25 | |
20:30 | คาร์มาร์เธ็น |
|
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | +1.25 ▼+1 |
|
20:30 | เมอร์ธีร์ทาวน์ |
|
อัมมันฟอร์ด | -2 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
20:30 | FC Lauterach |
|
เอสวี คูเคิล | +0 ▲+0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
20:30 | ไอเค แฟรงเก้ |
|
เอฟซี กูเต้ | -0.25 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
20:30 | Flint Mountain |
|
คาร์เออร์ว | - | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
21:00 | [5]เมเชเลน |
|
เวสเตอร์โล[1] | -0.75 ▼-0.5 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
21:00 | [7]มิดทิลแลนด์ |
|
อัลบอร์ก[6] | -1.25 | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
21:00 | [9]มาเธอร์เวลล์ |
|
รอสส์ เคาน์ตี้[8] | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
21:00 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด |
|
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | - | |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
แทมเวิร์ธ | - | |
21:00 | ลินคอล์น ซิตี้ |
|
อาร์เซน่อล (ยู 21) | - | |
21:00 | เดอ กราฟสคัป |
|
เฟเยนูร์ด (เยาวชน) | - | |
21:00 | Felixstowe Walton United |
|
โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | - | |
21:00 | ลูตัน ทาวน์ |
|
เซลต้า บีโก้ | +0 | |
21:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
|
Nottingham Forest U21 | - | |
21:00 | ไฮน์เดนเฮลม์ |
|
อาริส ลิมาสซอล | -0.5 | |
21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
|
น็อตต์สเคาน์ตี้ | - | |
21:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก |
|
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | +1 | |
21:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
|
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | - | |
21:00 | วัดฟอร์ด |
|
เบรนท์ฟอร์ด | +0.25 | |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
ปาแลร์โม่ | +0.25 | |
21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | - | |
21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก |
|
Lancing | - | |
21:00 | เยท ทาวน์ |
|
บาธ ซิตี้ | - | |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก |
|
พอร์ทสมัธ | - | |
21:00 | พอร์ทเวล |
|
โบลตัน วอนเดอเรอส์ | +0.5 ▼+0.25 |
|
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
|
พลีมัธ อาร์ไกล์ | +0.25 | |
21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ |
|
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | +0.25 | |
21:00 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี |
|
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | - | |
21:00 | เลมิงตัน |
|
ฮาเลโซเวนทาวน์ | - | |
21:00 | อีกส์สตัน เอฟซี |
|
Harborough Town | - | |
21:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
|
เอเอฟซี ฟิลด์ | +0.25 | |
21:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ |
|
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | +0.5 | |
21:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
|
อีสต์ไลก์ | -1.25 | |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
|
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | +0.5 | |
21:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด |
|
แบล็คเลย์ ทาวน์ | +0.25 | |
21:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด |
|
สวินดอน ซูเปอร์มารีน | - | |
21:00 | แวร์ เอฟซี |
|
เอนฟิลด์ ทาวน์ | - | |
21:00 | วอคกิ้ง |
|
จิลลิ่งแฮม | - | |
21:00 | นอริช ซิตี้ |
|
ซังค์ เพาลี | +0 | |
21:00 | ฮิทชิน ทาวน์ |
|
เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ | - | |
21:00 | Ramsgate |
|
คิงสโตเนียน | - | |
21:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
|
รูเชล โอลิมปิค | - | |
21:00 | Cheshunt |
|
อเวเลย์ | - | |
21:00 | ดาร์ลิงตัน |
|
ฮาโรเกต ทาวน์ | +1 ▼+0.75 |
|
21:00 | สวินดอน ทาวน์ |
|
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | +0 | |
21:00 | อัลทริงแคม |
|
แบรดฟอร์ด ซิตี้ | +0.5 | |
21:00 | วอกซ์ฮอลล์ มอเตอร์ |
|
ทรานเมียร์ โรเวอร์ | - | |
21:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
|
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | +0 | |
21:00 | โคเลอไรน์ |
|
อินสติตูเต้ เอฟซี | -1.25 | |
21:00 | คิงส์ ลินน์ |
|
Luton Town U21 | - | |
21:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส |
|
ดันดี | - | |
21:00 | บริสตอล โรเวอร์ส |
|
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | +0.75 | |
21:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
|
เอฟเวอร์ตัน | +0.5 | |
21:00 | เวย์เม้าท์ |
|
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | - | |
21:00 | เร็กซ์แฮม |
|
ฟลีตวู้ด ทาวน์ | -1 | |
21:00 | มิดเดิลสโบรห์ |
|
เอสซี ฮีเรนวีน | - | |
21:00 | Herne Bay |
|
แชแทม ทาวน์ | - | |
21:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท |
|
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | - | |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ |
|
อาแซด อัลค์มาร์ | +0.5 | |
21:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
|
วัตฟอร์ด (ยู 21) | - | |
21:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
|
มอร์แคมบ์ | -0.75 | |
21:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ |
|
ยอร์ค ซิตี้ | +0.5 | |
21:00 | เลเวส |
|
อีสต์บอร์น โบโรห์ | - | |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
|
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | +0.75 | |
21:00 | เร้ดดิ้ง |
|
ฮัลล์ ซิตี้ | +0.25 | |
21:00 | เชิร์ทซีย์ ทาวน์ |
|
Cray Valley Paper Mills | - | |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
|
คราวเลย์ ทาวน์ | +0.75 | |
21:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
|
บรอมลีย์ | +0.25 | |
21:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ |
|
ทรูโร ซิตี้ | - | |
21:00 | บาร์เน็ต |
|
เอเอฟซี วิมเบิลดัน | +0.5 | |
21:00 | โรชเดล |
|
ซอลฟอร์ด ซิตี้ | +0.25 | |
21:00 | กุยเซลีย์ |
|
Cleethorpes Town | - | |
21:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
|
ฟาสเลย์ เซลติก | - | |
21:00 | คลิททีโร |
|
เวิร์คคิงตัน | - | |
21:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
|
เลย์ตัน โอเรียนท์ | +0.75 | |
21:00 | กริมสบี้ ทาวน์ |
|
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | +0.25 | |
21:00 | ดาร์ทฟอร์ด |
|
บอร์แฮม วู๊ด | - | |
21:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
|
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | +0.75 | |
21:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ |
|
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | +0.25 | |
21:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
|
เยโอวิล ทาวน์ | +0.25 | |
21:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด |
|
บาเลนเซีย | -0.25 | |
21:00 | Quorn |
|
Spalding United | +0.25 | |
21:00 | ล็องส์ |
|
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | +0.75 ▼+0.5 |
|
21:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
|
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | -0.75 | |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
|
เรอัล บายาโดลิด | +0.25 | |
21:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ |
|
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | - | |
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ |
|
บอสตัน ยูไนเต็ด | - | |
21:00 | Royal Knokke |
|
Anderlecht II | - | |
21:00 | คาร์เทน ทาวน์ |
|
อัลเวเชิร์ช | - | |
21:00 | ทอนตัน ทาวน์ |
|
เบดฟอร์ด ทาวน์ | - | |
21:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ |
|
วอลซอลล์ | +0.25 | |
21:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า |
|
แบล็คพูล | +0.75 | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
21:00 | [15]ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
|
อาซาเน่ ฟุตบอล[13] | +0 | |
21:00 | [10]รัวฟอส |
|
อาเลซุนด์ เอฟเค[16] | -0.25 ▼+0 |
|
21:00 | [14]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
|
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[12] | -0.25 | |
21:00 | [3]อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
|
ซองน์ดาล[5] | -0.25 | |
21:00 | [9]เรนเฮล์ม ไอแอล |
|
คองสวิงเกอร์[7] | +0 | |
21:00 | [2]โมสส์ |
|
วาเลเรนก้า[1] | +0.5 ▼+0.25 |
|
21:00 | [11]เลวานเจอร์ เอฟเค |
|
ไบรน์[4] | -0.25 ▼+0 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
21:00 | [6]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
|
ดิออสกียอร์ วีทีเค[9] | -0.75 ▼-0.5 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
21:00 | [1]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
|
เรธโรเวอร์ส[6] | +0 | |
21:00 | [10]แพททริค ทริสเทล |
|
กรีน็อค มอร์ตัน[8] | -0.75 ▼-0.5 |
|
21:00 | [5]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
|
อายร์ ยูไนเต็ด[2] | +0 ▲+0.25 |
|
21:00 | [7]ลิฟวิงสตัน |
|
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[3] | -0.25 | |
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
21:00 | [7]มอนโทรส |
|
Kelty Hearts[5] | -0.75 ▼-0.5 |
|
21:00 | [6]โคฟ เรนเจอร์ |
|
แอนนัน แอธเลติก[3] | -0.5 ▼-0.25 |
|
21:00 | [10]อินเวอร์เนสส์ |
|
ดัมบาร์ตัน[4] | -0.5 | |
21:00 | [2]อัลลัว แอทเลติค |
|
ควีน ออฟ เซาธ์[8] | -0.25 | |
21:00 | [9]สเตนเฮาส์มัวร์ |
|
อาร์บรอท[1] | +0.5 ▼+0.25 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
21:00 | [4]บอนนี่ริกก์โรส |
|
ปีเตอร์เฮด[5] | +0.25 | |
21:00 | [3]อีดินเบิร์ก ซิตี้ |
|
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[2] | +1.5 | |
21:00 | [1]เอลจิน ซิตี้ |
|
อีสต์ ไฟฟ์[6] | +0 ▲+0.25 |
|
21:00 | [10]สแตรนแรร์ |
|
สปาร์ตันส์[9] | +0 | |
21:00 | [8]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก |
|
ไคลด์[7] | -0.25 | |
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
21:00 | Nyirbator FC |
|
Mateszalkai MTK | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
21:00 | [5]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
|
Hegelmann Litauen[2] | +0.5 ▲+0.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
21:00 | [16]เทบีย์ไอเอส |
|
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[2] | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
21:00 | ทอลสแลนด้าไอเค |
|
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | +0 | |
21:00 | [13]ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี |
|
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[12] | +0 ▲+0.25 |
|
21:00 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค |
|
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | +0 ▲+0.25 |
|
21:00 | [9]คาร์ลเบิร์ก บีเค |
|
Orebro Syrianska IF[8] | +0 | |
21:00 | [10]ไอเอฟเค สต็อกซันด์ |
|
เอฟบีเค คาร์ลสตาด[15] | -0.25 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
21:00 | Khimik Dzerzhinsk |
|
Rodina Moskva II | - | |
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
21:00 | [5]อินเวอร์รูเรีย |
|
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี[10] | - | |
21:00 | [8]ธนาคาร โอ ดี |
|
ลอซีเมาท์ เอฟซี[12] | - | |
21:00 | [3]รอทส์ |
|
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด[15] | - | |
21:00 | [6]Clachnacuddin |
|
คีธ[11] | - | |
21:00 | [18]Strathspey Thistle |
|
โบรร่า เรนเจอร์ส[2] | - | |
21:00 | [13]เฟรเซอร์เบิร์ก |
|
เดเวรอนเวล[14] | - | |
21:00 | [1]ฮันท์ลี |
|
วิค อคาเดมี่ เอฟซี[7] | - | |
21:00 | [17]เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
|
ฟอร์เรส[16] | - | |
21:00 | [9]เนิร์น เคาน์ตี้ |
|
เบรซิน ซิตี้[4] | +1.25 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
21:00 | [9]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
|
นอมเม่ เจเค คาลจู[2] | +1.25 ▼+1 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
21:00 | [2]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ |
|
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[3] | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
Nordic Tournament U17 (Nordic Tournament U17) | |||||
21:00 | สวีเดน(ยู 17) |
|
ฟินแลนด์(ยู 17) | - | |
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
21:00 | ลินลิธโกว์ โรส |
|
Broxburn Athletic | - | |
21:00 | Civil Service Strollers FC |
|
คาวเดนบีท | -0.25 | |
21:00 | Gala Fairydean |
|
ฮาร์ทส์(สำรอง) | - | |
21:00 | Cumbernauld Colts |
|
East Kilbride | - | |
21:00 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง |
|
เกรทน่า เอฟซี | - | |
21:00 | Broomhill FC |
|
Celtic B | - | |
21:00 | Tranent Juniors |
|
เบอร์วิค เรนเจอร์ส | - | |
21:00 | อีสต์ สเตอร์ลิง |
|
โบเนสส์ ยูไนเต็ด | - | |
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ |
|
Caledonian Braves | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
21:00 | [7] Swit Szczecin |
|
โอลิมเปีย ไอบรองก์[11] | -0.25 ▲-0.5 |
|
21:00 | [15]โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
|
Rekord Bielsko-Biala[17] | -0.5 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
21:00 | Fredrikstad B |
|
โฟรย่า FK | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
21:00 | Mosjoen |
|
Rana FK | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
21:00 | TuS Blau-Weiss Lohne |
|
Phonix Lubeck | +0.25 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
21:00 | Kreuzlingen |
|
ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | - | |
21:00 | อูซี่ |
|
SV Hongg | - | |
21:00 | [11]เอฟซี เนเทอร์ส |
|
เอฟซี ซิอง (ยู 21)[14] | - | |
21:00 | โซล็อตเทิร์น |
|
FC Courtetelle | - | |
21:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค |
|
FC Mendrisio Stabio | - | |
21:00 | เอฟซี ลินท์ 04 |
|
FC Wettswil Bonstetten | - | |
21:00 | Zurich B team |
|
FC Paradiso | +0 | |
21:00 | FC Breitenrain |
|
Bulle | - | |
21:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) |
|
FC Dietikon | - | |
21:00 | Bruhl SG |
|
เวอแวสปอร์ต | - | |
21:00 | Freienbach |
|
เอฟซี ทุคเกน | - | |
21:00 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) |
|
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | - | |
21:00 | บาเดน |
|
ยัง บอยส์ (ยู 21) | - | |
21:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา |
|
Basuli B team | - | |
21:00 | [9]เมแร็ง |
|
แกรนด์ แลนซี[3] | -0.5 | |
21:00 | Rotkreuz |
|
Besa Biel Bienne | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
21:00 | เอสวีจี ไรชีเนา |
|
เอสวี วาลส์-กรูนัว | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
21:00 | ซทจอร์ดาล บริ้ง |
|
ไอสโวล์ด TF | -1 ▲▲-1.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
21:00 | [9]เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน |
|
FK Rostov-2[3] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
21:00 | [6]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ |
|
บีเคฟอร์เวิร์ด[14] | -1.25 ▲-1.5 |
|
21:00 | [9]ไอเอฟเค คูมลา |
|
Herrestads AIF[3] | -0.25 | |
21:00 | [13] Bergdalens IK |
|
ฮิตตาร์พีเอส ไอเค[14] | -1 | |
21:00 | เอ็นโคปิ้งก์ |
|
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | -1.25 | |
21:00 | [12] Ockero |
|
ลาฮูล์มเอฟเค[8] | +0.25 | |
21:00 | [12]แร็ปป์ กอล์ฟ |
|
โฮกาเบิร์กบีเค[14] | -0.25 | |
21:00 | สควิลเจโบ เอสเค |
|
FC Arlanda | +1.25 | |
21:00 | Froso IF |
|
ทาฟเดีย ไอเค | +0 | |
21:00 | Ytterhogdal IK |
|
ไอเอฟ อัลการ์น่า | -2.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
21:00 | เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก |
|
TSV Sasel | +0 | |
Russia Women's Cup (Russia Women's Cup) | |||||
21:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) |
|
Krylya Sovetov Samara (W) | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
21:30 | [1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
|
เอฟเค รอสตอฟ[4] | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
21:30 | Warrington Rylands |
|
วิตตัน อัลเบียน | - | |
21:30 | โคโม |
|
โวล์ฟสบวร์ก | +0 | |
21:30 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
|
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | - | |
21:30 | ซันเดอร์แลนด์ |
|
โอลิมปิก มาร์กเซย | +0.5 | |
21:30 | เซนต์-โล |
|
Dinan Lehon FC | - | |
21:30 | Ballyclare Comrades |
|
ครูซาเดอร์ | +1.25 | |
21:30 | Harland & Wolff Welders |
|
เกล็นนาโวน ลูร์กัน | - | |
21:30 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ |
|
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | - | |
21:30 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ |
|
เบรนทรี ทาวน์ | +0.25 ▲+0.5 |
|
21:30 | สวอนซี ซิตี้ |
|
ริโอ อาฟ | +0 | |
21:30 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
|
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | - | |
21:30 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด |
|
นิววิงตัน | -1 | |
21:30 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ |
|
เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | - | |
21:30 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
|
Lye Town | - | |
21:30 | ลีค ทาวน์ |
|
สตัวร์บริดจ์ | - | |
21:30 | สตีฟเนจ โบโรห์ |
|
เชลซี(ยู21) | - | |
21:30 | Neulengbach Womans |
|
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | - | |
21:30 | วีลด์สโตน เอฟซี |
|
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | - | |
21:30 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
|
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | -0.75 | |
21:30 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
|
เชสเตอร์ เอฟซี | - | |
21:30 | Hanwell Town |
|
สลอค ทาวน์ | +0.5 | |
21:30 | AF Virois |
|
Fougeresagl | - | |
21:30 | ทอนบริดจ์ แองเจิล |
|
โฟล์คสโตน อินวิคต้า | -0.75 | |
21:30 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
|
Annagh United | -1.25 | |
21:30 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ |
|
มาร์โลว์ | - | |
21:30 | โปร เวอร์เซลลี่ |
|
อัลบิโนเลฟเฟ่ | - | |
21:30 | เบลเปอร์ทาวน์ |
|
Long Eaton Utd | - | |
21:30 | บาร์โรว์ |
|
วีแกน แอธเลติก | +0.5 | |
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
21:30 | Testveriseg SE Budapest |
|
Algyo SK | - | |
21:30 | Nagykanizsai TE 1866 |
|
Gardony | -1.25 | |
21:30 | Sopte SE |
|
Abda SC-VVFK-BAU | - | |
21:30 | Lorinci VSC |
|
DEAC | +1 ▲▲+1.5 |
|
21:30 | Gyomaendrodi |
|
Dunaharaszti MTK | - | |
21:30 | Nagyatadi FC |
|
ซิโอฟอค เอฟซี | - | |
21:30 | Femalk-Dunavarsany |
|
Varfurdo Gyulai Termal FC | - | |
21:30 | Szegedi VSE |
|
BKV Elore | +0 | |
21:30 | Gesztelyi FCE |
|
Hatvan | +0.25 ▲▲▲ ▲▲+1.5 |
|
21:30 | Karancslapujto |
|
Hajdusamsoni | - | |
21:30 | Borsod SK |
|
Tiszaujvaros | - | |
21:30 | Hidasnemeti VSC |
|
Tiszafuredi | - | |
21:30 | อาร์อีเอซี |
|
Hodmezovasarhely FC | - | |
21:30 | Diosjeno SE |
|
มิสโคลก์ | - | |
21:30 | 1908 SZAC |
|
Torokszentmiklos FC | - | |
21:30 | Gyongyos |
|
Fuzesabony | - | |
21:30 | Nyergesujfalu |
|
Haladas Zanati | - | |
21:30 | Nagyecsed RSE |
|
Tarpa SC | - | |
21:30 | Technoroll Teskand KSE |
|
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | - | |
21:30 | Hajdunanas |
|
Salgotarjani Baratok TC | - | |
21:30 | โมโนริ เอสอี |
|
เพนซึเยอร์ เอสอี | - | |
21:30 | Vizslasi |
|
Putnok Vse | - | |
21:30 | III. เครูเลติ ทียูอี |
|
Beech Sigit | -0.25 | |
21:30 | ซาร์วาร์ เอฟซี |
|
Zalalovoi | - | |
21:30 | Tallya |
|
Cigand SE | - | |
21:30 | Harta SE |
|
Fuzesgyarmati SK | - | |
21:30 | Viadukt SE-Biatorbagy |
|
คาโปสวาร์ | - | |
21:30 | Marcali |
|
Ercsi Kinizsi | - | |
21:30 | Duna SK |
|
Korosladany MSK | - | |
21:30 | Eger SE |
|
Senyo Carnifex | - | |
21:30 | Nagybajomi AC |
|
Mohacs | - | |
21:30 | เคิร์ต |
|
KSE Csesztreg | - | |
21:30 | Sandorfalvi |
|
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี | - | |
21:30 | FK Szakonyfalu |
|
Mezoors | - | |
21:30 | Jaszfenyszarui |
|
Baktaloranthaza VSE | - | |
21:30 | Balatonalmadi SE |
|
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส | - | |
21:30 | เวซสเพรม เอฟซี |
|
โกมาโรม วีเอสอี | -0.5 | |
21:30 | Maklar |
|
New Feherto | - | |
21:30 | Bonyhad Volgyseg |
|
PTE-PEAC | - | |
21:30 | Sarospataki TC |
|
Monostorpalyi | - | |
21:30 | ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี |
|
Uniona | - | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
21:30 | [4]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
|
ตูราน โตวูซ[9] | -0.5 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
21:30 | [9]ฮันซ่า รอสต๊อค |
|
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[14] | -1 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
21:45 | [5]อันดิแจน แทชเค้นท์ |
|
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[2] | +0 | |
21:45 | [11]ไดนาโม ซามาร์คาด |
|
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[6] | +0.5 | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
22:00 | [4]เรนดอร์ฟ อัลทัช |
|
ดับบริวเอสจี วัตเท่น[3] | -0.5 | |
22:00 | [9]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
|
แอลเอเอสเค ลินซ์[2] | +0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
22:00 | พาส เจียนนิน่า |
|
เคเอส บีริซ บอลช์ | - | |
22:00 | FK Bashkimi |
|
โบเรค เวเลส | - | |
22:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
|
โอลิมปิก ลียง | +0 | |
22:00 | โคเวนทรี ซิตี้ |
|
แวร์เดอร์ เบรเมน | +0.25 ▼+0 |
|
22:00 | โรเดซ อเวรอน |
|
ปัว เอฟซี | - | |
22:00 | โมเดน่า |
|
กาญารี่ | +0.25 ▼+0 |
|
22:00 | เม็ตซ์ |
|
โตริโน่ | - | |
22:00 | เอเอส โรม่า |
|
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | -0.5 | |
22:00 | Belasica Strumica |
|
โปเบด้า | - | |
22:00 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า |
|
เรอัล วิเซนซา | +0.5 | |
22:00 | พัลเซ่น 2 |
|
เอสเค ซาปี้ | - | |
22:00 | บรูค พีรอนนาส |
|
GFA Rumilly Vallieres | - | |
22:00 | พีเออี อโตรมิตอส |
|
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | -0.5 | |
22:00 | เอเจ โอแซร์ |
|
เรด สตาร์ 93 | -1 | |
22:00 | ลอริยองต์ |
|
อองเช่ร์ | +0.25 | |
22:00 | บูโลญจน์ |
|
KMSK Deinze | - | |
22:00 | มอนซ่า 1912 |
|
ซัสเซาโล่ | -0.25 | |
22:00 | รุกห์ วินนีกี้ |
|
Rukh Lviv II | - | |
22:00 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน |
|
ยูเอ็นเอฟพี | - | |
22:00 | เกรอน็อบล์ |
|
แซงต์ เอเตียน | - | |
22:00 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ |
|
อัล-เวห์ด้า เมกกะ | +1 | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
22:00 | Ceska Trebova |
|
FK Horni Redice | - | |
22:00 | Predni Kopanina |
|
TJ Milin | +0 | |
22:00 | Tachov |
|
Marianske Lazne | +0.25 | |
22:00 | SK Vysoke Myto |
|
Hlinsko | - | |
22:00 | Psary |
|
Brandys Nad Labem | +0.75 | |
22:00 | FK Slavoj Zatec |
|
SK Slany | +2.25 ▲+2.5 |
|
22:00 | SK Cesky Brod |
|
SK Kosmonosy | +0 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
22:00 | [9]ครีฟบาส |
|
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[3] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
Post. 22:00 | [15]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย |
|
ดินาโม เคียฟ[7] | - | |
Post. 22:00 | [11]รุกห์ วินนีกี้ |
|
Polissya Zhytomyr[12] | - | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
22:00 | [15]วาลเบิร์ก เอฟซี |
|
เฮลซิงบอร์ก[4] | +0 ▲+0.25 |
|
22:00 | [7]แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ |
|
เกเฟล ไอเอฟ[10] | -1 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
22:00 | [6]เบามิต ยาโบลเนค |
|
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[2] | +0.5 ▲+0.75 |
|
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
22:00 | FK Mykolaiv |
|
Ahrobiznes TSK Romny | - | |
22:00 | FC Vilkhivtsi |
|
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | - | |
22:00 | FC Olympia Savyntsi |
|
ครีมิน ครีเม็นชุก | - | |
22:00 | ดินาซ วีชโกรอด |
|
Kudrivka | - | |
22:00 | Lokomotiv Kyiv |
|
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | - | |
22:00 | FC Trostianets |
|
SC Poltava | - | |
22:00 | เฮอร์กี้-สปอร์ท |
|
FK Yarud Mariupol | - | |
22:00 | FC Victoria Mykolaivka |
|
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | - | |
22:00 | Real Pharma Ovidiopol |
|
UCSA | - | |
22:00 | Probiy Horodenka |
|
Khust City | - | |
22:00 | เนวา เทอร์โนพิล |
|
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | -0.25 ▼+0 |
|
22:00 | FC Chernigiv |
|
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka | - | |
22:00 | เอฟซี อูจโกรอด |
|
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | - | |
22:00 | Kulykiv |
|
นีว่า วินนีตเซีย | - | |
22:00 | Skala 1911 Stryi |
|
FK Epitsentr Dunayivtsi | - | |
22:00 | Revera 1908 |
|
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ | - | |
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
22:00 | สเปน(ญ) |
|
โคลัมเบีย(ญ) | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
22:00 | [10]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
|
โกรบินา[6] | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
22:00 | [5]วิสล่า พล็อค |
|
โครบริ โกลกูฟว์[10] | -0.75 ▲-1 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
Post. 22:00 | [11]สมอร์กอน เอฟซี |
|
ดินาโม มินส์ค[1] | - | |
Post. 22:00 | [14]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ |
|
เนเมน กร็อดโน่[3] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
22:00 | ดินาโม บรีอันสค์ |
|
Torpedo Miass | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
22:00 | [1]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
|
ซลาเต้ โมราฟเซ่[3] | +0.25 | |
22:00 | [10]ฮูเมนเน่ |
|
MSK Puchov[11] | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
22:00 | [12]Povazska Bystrica |
|
OFK Malzenice[5] | -0.5 | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
22:00 | [3]เอฟซี ฟลอเรชติ |
|
CF Sparta Selemet[6] | -1 | |
Post. 22:00 | [4]เอฟซี มิลซามี่ |
|
ซีเอส เปโตรคุบ[5] | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
22:00 | มาลัซกี |
|
เอสเคเอฟซีเรด | - | |
22:00 | RSC Hamsik Academy |
|
วีทีเจ มาร์ติน | - | |
22:00 | Spisska Nova Ves |
|
เอฟเค โปปาร์ด | - | |
22:00 | โดลนีย์ กูบิน |
|
โลโคโมติว่า โคซิเช | - | |
22:00 | Slovan Duslo Sala |
|
ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค | - | |
22:00 | OK castkovce |
|
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | - | |
22:00 | เทสล่า สตรอปคอฟ |
|
Novohrad Lucenec | -1.5 | |
22:00 | Galanta |
|
อินเตอร์ บราติสลาวา | -0.75 | |
22:00 | พาริซอน บาดิจอฟ |
|
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | - | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
22:00 | [3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
|
FK Yelimay Semey[4] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
22:00 | [3]อรารัต เยเรวาน |
|
อลาชเคิร์ต[4] | +0 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
22:00 | [7]Sardice |
|
สโลวัคโก้ 2[12] | +0 | |
22:00 | [6]Unie Hlubina |
|
สโลแวน โรซิค[10] | +0.25 | |
22:00 | [14]เออเฮิสกี้ บรอด |
|
เบอโน่ 2[2] | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
22:00 | [8]มารูเพ |
|
Skanstes SK[6] | -0.25 ▼+0 |
|
22:00 | [1]Rigas Futbola skola II |
|
Valmieras FK II[7] | -1.5 ▼-1.25 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
22:00 | [9]เบลาสิต้า เปทริท |
|
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[6] | +0 | |
22:00 | [12]สปาร์ตัก เพลเวน |
|
FC Dobrudzha[4] | +0.25 | |
22:00 | [8] Fratria |
|
พีริน บลากอเยฟกราด[7] | +0.25 | |
22:00 | [11]พีเอฟซี เนซีบาร์ |
|
ลิเท็กซ์ โลเวช[10] | -0.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
22:00 | เจเอส เฮอร์คิวลีส |
|
Kuopion Elo | +0.75 ▼+0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
22:00 | [7]FC Bihor Oradea |
|
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[18] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:00 | คอนคอร์เดีย |
|
FC Schotz | - | |
22:00 | [4]FC Coffrane |
|
La Sarraz-Eclepens[6] | - | |
22:00 | โวห์เลน |
|
FC Prishtina Bern | - | |
22:00 | Grand Saconnex |
|
เอสซี แชม | +0 | |
22:00 | [15]FC Echallens |
|
Koniz[5] | - | |
22:00 | [7]ลาโชฟอนด์ |
|
Monthey[10] | - | |
22:00 | บาสเซโคร์ท |
|
ลังเงนทาล | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
22:00 | SC Rothis |
|
บิชช็อฟส์โฮเฟิน | - | |
22:00 | [11]Sportunion Mauer |
|
Karabakh Vienna[9] | -0.25 | |
22:00 | SC Imst |
|
เรนดอร์ฟ อัลทัช บี | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
22:00 | [13]เอฟเค ไบโอลอก |
|
FC Sevastopol[7] | - | |
22:00 | [10] Nart Cherkessk |
|
FK Kuban Kholding[12] | - | |
22:00 | [14]ดรูซบ้า เมย์คอพ |
|
FK Astrakhan[5] | - | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
22:00 | แอนาเดีย |
|
วาร์ซิม | +0 ▲+0.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
22:30 | [1]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
|
สตอล เมียเลช[12] | -1.25 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
22:30 | [9]บรอมมาปอจคาร์น่า |
|
ฮาล์มสตัด[10] | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
22:30 | Naxxar Lions |
|
ซิวคิจาไทเกอร์ | - | |
22:30 | โอเอฟไอ เครเต้ |
|
คาลิเทีย | -0.75 | |
22:30 | Vardar Negotino |
|
เอฟเค โคซุส | - | |
22:30 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
|
น็องต์ | +0.25 | |
22:30 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) |
|
CD Alaves (W) | - | |
22:30 | เปลิสเตอร์ |
|
KF Arsimi | - | |
22:30 | สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก |
|
สปาเคนเบิร์ก | +1.5 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
22:30 | [7]โบแร็ค คาแค็ก |
|
โอเอฟเค เบลเกรด[2] | -0.25 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
22:30 | [10]NK Primorje |
|
เอฟซี โคเปอร์[7] | +0.75 ▲+1 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
22:30 | [5]สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
|
ทีเจ สตาร์เบอร์โน[11] | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
22:30 | [3]FK Graficar Beograd |
|
สโลโบด้า อูซิเซ่[8] | -0.5 | |
22:30 | [6]FK Radnicki Sremska Mitrovica |
|
Mladost Novi Sad[7] | -0.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
22:30 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก |
|
คุฟซไตน์ | -2.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
22:30 | [2]ลีเจียน ไดนาโม |
|
สตาฟโรพอล-2009[4] | - | |
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
22:30 | Helsinki B (W) |
|
Ilves II Women | - | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
22:59 | [12]ลาห์ติ |
|
เอชเจเค เฮลซิงกิ[1] | +1 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
22:59 | [1]โบโด กลิมท์ |
|
เฮาเกซุนด์[14] | -1.75 | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
22:59 | [8]กราสฮ็อปเปอร์ |
|
บาเซิ่ล[10] | +0 | |
22:59 | [4]ลูกาโน |
|
เซอร์เวตต์[1] | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
22:59 | บีร์คีร์คารา เอฟซี |
|
ฟกูรายูไนเต็ด | - | |
22:59 | อูดิเนเซ่ |
|
อัลฮิลาล | - | |
22:59 | Patro Eisden |
|
เอ็มวีวี มาสทริสช์ | - | |
22:59 | เอฟซี แซมบี |
|
Pays de Cassel | - | |
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
22:59 | คาร์ราเรเซ่ |
|
คาตาเนีย | -0.5 | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
22:59 | [8]อารัว |
|
เนอชาแตล ซามักซ์[6] | +0 | |
22:59 | [5]เบลลินโซนา |
|
Etoile Carouge[2] | +0 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
22:59 | [3]สปาร์ตัก วาร์นา |
|
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[7] | +1.25 | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
22:59 | [4]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
|
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[11] | -0.5 | |
22:59 | [8]เทรนซิน |
|
เอฟเค โคซิค[3] | -0.75 ▼-0.5 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
22:59 | เอฟซี มูรอม |
|
มาชูค- เคเอ็มวี | - | |
22:59 | เออทิช 1946ออมส์ |
|
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
22:59 | [8]เบอโน่ |
|
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[6] | -0.75 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
22:59 | [3]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
|
ทรานส์ นาร์ว่า[6] | -0.75 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
22:59 | [5]ดินาโม ทบิลิซี |
|
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[7] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
22:59 | [15]Banga Gargzdai B |
|
เนเวซิส[8] | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
22:59 | Innstranden |
|
FK Fyllingsdalen | -1 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
22:59 | VfB Oldenburg |
|
FC Teutonia 05 | -0.5 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:59 | เอฟซี ธูน (ยู 21) |
|
FC Munsingen | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
22:59 | เอสวี วิลดอน |
|
ยูนิออน กรูเทน | - | |
22:59 | [7]เอสวี ลีโอเบนดรอฟ |
|
Traiskirchen[13] | - | |
22:59 | [6]เครมเซ่อ |
|
เวียนเนอร์ เอสซี[14] | - | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
22:59 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด |
|
เมไลพิลล่า | - | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
23:15 | [10]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน |
|
ราซิ่ง เกงค์[8] | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
23:30 | เรอัล โอเบียโด |
|
ราซิ่ง ซานตานเดร์ | - | |
23:30 | NK Krizevci |
|
NK Dubrava Zagreb | - | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
23:30 | [8]เอฟเวอร์ตัน ซีดี |
|
โอ.ฮิกกิ้นส์[9] | -0.5 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
23:30 | Askoe Oedt |
|
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | - | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
23:45 | [5]กอชค์ กาเบลา |
|
รัดนิก บิเยลจิน่า[6] | - | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
23:45 | [6]สแตนดาร์ด ซัมเควียท |
|
เอฟเคคาปาร์สคันก่า[2] | - | |
ผลฟุตบอลวัน 4 สิงหาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
00:00 | [9]รูบิน คาซาน |
|
เอฟเค คิมกี้[13] | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
00:00 | มิรานเดส |
|
มายอร์ก้า | - | |
00:00 | ฮูเอสก้า |
|
อันดอร์ราซีเอฟ | - | |
00:00 | AVS Futebol SAD |
|
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | - | |
00:00 | Oudenaarde |
|
Club Brugge Ⅱ | - | |
00:00 | เรอัล ซาราโกซ่า |
|
อัล อิตติฟาค | - | |
00:00 | จีดี ชาเวซ |
|
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | - | |
00:00 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) |
|
เออิบาร์ (ญ) | - | |
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
00:00 | คิราลี่ เอสแซดอี |
|
โมริ เซ | - | |
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
00:00 | แคนาดา(ญ) |
|
เยอรมนี(ญ) | +0.25 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
00:00 | [15]ดนีโปร โมกิเลฟ |
|
สลาเวีย โมซีร์[5] | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
00:00 | [7]ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
|
สโลวาน บราติสลาวา บี[2] | -1.25 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
00:00 | [1]ดีลา กอริ |
|
เอฟซี กากรา[8] | - | |
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
00:00 | แอชดอด เอ็มเอส |
|
เบต้าเยรูซาเล็ม | - | |
00:00 | ฮาโปเอล ไฮฟา |
|
ฮาโปเอล เคอร์ยัต | - | |
00:00 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม |
|
มัคคาบี้ เนทันย่า | - | |
00:00 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน |
|
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
00:00 | [5]แมควา ซาแบค |
|
FK Dubocica[2] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
00:00 | [16]Radunia Stezyca |
|
Hutnik Krakow[18] | +0.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
00:00 | ซานตาอานา |
|
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | - | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
00:00 | ซานโจเนนเซ่ |
|
อมารันเต | +0 ▲+0.25 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
00:30 | [12]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
|
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
00:30 | ซีดี อัลโคยาโน่ |
|
Benidorm CD | - | |
00:30 | อคูลัส ซีเอฟ |
|
ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | - | |
00:30 | Thes Sport |
|
Genk II | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
00:30 | เบียล เบียนนี่ |
|
เดเลมอน | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
00:35 | [14]โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
|
อาร์ก้า กดิเนีย[8] | +0.25 ▲+0.5 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
00:45 | [1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
|
เคชเคเมติ ทีอี[8] | -1.75 ▼-1.5 |
|
00:45 | [10]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
|
ไนเรกิฮาซา[2] | -0.5 | |
turkey super cup (turkey super cup) | |||||
00:45 | กาลาตาซาราย |
|
เบซิคตัส เจเค | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
01:00 | [8]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
|
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[6] | -0.5 | |
01:00 | [1]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า |
|
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[4] | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
01:00 | เรอัล เบติส |
|
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | - | |
01:00 | เอลเช่ |
|
เรอัล ซาราโกซ่า | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
01:00 | [16]ฟารูล คอนสแตนต้า |
|
โปลิเทคนิก้า อายซี่[10] | -0.75 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
01:00 | [8]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
|
เอสซี เบรเกนซ์[5] | +0 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
01:00 | [10]มัลโดส ลูการ์นี |
|
Jedinstvo UB[16] | -0.5 ▲-0.75 |
|
01:00 | [15] Tekstilac |
|
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[3] | +2.25 ▲+2.5 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
01:00 | [4]ซิกม่า โอโลมุช |
|
เทปลิเซ่[15] | -0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
01:00 | [12]เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส |
|
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[1] | -0.25 | |
01:00 | [9]ซีเอ ซาน มิเกล |
|
กิลเลอร์โม่ บราวน์[28] | -0.75 | |
01:00 | [35]Club Atletico Guemes |
|
ปาโตรนาโต ปารานา[30] | -0.5 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
01:00 | [3]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส |
|
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ[4] | -0.25 | |
01:00 | [16]คานัวลาส เอฟซี |
|
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[22] | -0.25 | |
01:00 | [13]เดปอร์ติโว่ เมอร์โล |
|
ฟลานเดรีย[8] | +0 | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
01:00 | [14]เอฟเค วอซโดวัค |
|
อินดิจา[15] | - | |
bra spc (bra spc) | |||||
01:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า |
|
CA Taquaritinga SP | - | |
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส |
|
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | - | |
01:00 | กาปิ วาเรียโน |
|
พรีมาเวร่า | - | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
01:00 | อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) |
|
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | - | |
01:00 | มาริเลีย(เยาวชน) |
|
RB Bragantino Youth | - | |
01:00 | SC Aguai SP Youth |
|
ซานโตส(เยาวชน) | - | |
01:00 | เซอร์เทาซินโญ่-เอสพี (เยาวชน) |
|
เซาเปาโล(เยาวชน) | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
01:00 | [8]ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) |
|
Stade Payerne[12] | - | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
01:00 | [3]Argentino de Rosario |
|
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ[4] | - | |
01:00 | [10]เรอัล พิลาร์ |
|
Mercedes[19] | - | |
01:00 | [15]Yupanqui |
|
อิตูไซย์โง[11] | - | |
01:00 | [13]Defensores de Cambaceres |
|
Puerto Nuevo[21] | - | |
01:00 | [20]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส |
|
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[16] | - | |
01:00 | [7]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล |
|
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[25] | - | |
01:00 | [5]อัล คิว ซา |
|
เจนเนอรัลลามาดริด[1] | - | |
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
01:00 | ทูป้า เอสพี เนลสัน ซูเบริบส์ |
|
ตานาบี เอสพี | - | |
01:00 | Uniao Suzano U23 |
|
Manthiqueira/SP U23 | - | |
01:00 | Atletico Aracatuba |
|
มาอูเอ็นซ่าเอสพี | - | |
01:00 | เปาลิสต้า |
|
Inter Bebedouro/SP | - | |
01:00 | Maua FC |
|
ฟลาเมงโก(เอเอ) | - | |
01:00 | เซา คาร์ลอส |
|
Colorado Caieiras FC | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
01:00 | โนว่า อีกูอาคุ |
|
แคร๊ค จีโอ | - | |
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2) | |||||
01:00 | ซันโตลี |
|
Decisao | - | |
01:00 | Ypiranga PE |
|
Ipojuca AC | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
01:15 | [7]เลช พอซนาน |
|
เลเชีย กอเดนซ์[17] | -0.75 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
01:15 | [8]โดโกเรต์ส รัซกราด |
|
อาร์ดา[9] | -1.5 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
01:15 | [2]เอ็นเค มูรา 05 |
|
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[5] | +1 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
01:30 | [17]ชาลเก้ 04 |
|
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[4] | -0.75 | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
01:30 | [9]ลูเซิร์น |
|
เอฟซี ซิยง[2] | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
01:30 | เวโรน่า |
|
แอสเตราส ตริโปลิส | - | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
01:30 | [1]สโลวาน บราติสลาวา |
|
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[9] | -1.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
01:30 | [16]เดปอร์ติโวมาดรีน |
|
เดปอร์ตีโบ โมรอน[27] | -0.5 ▲-0.75 |
|
01:30 | [32]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส |
|
นูเอว่า ชิคาโก้[7] | +0 | |
bra spc (bra spc) | |||||
01:30 | XV Jau/SP |
|
Gremio Prudente | - | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
01:45 | [15]แซงต์ ทรุยด็อง |
|
ชาเลอร์รัว[13] | -0.25 ▼+0 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
02:00 | [17]วิตอเรีย บีเอ |
|
คุยอาบา[18] | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
02:00 | เอลเช่ |
|
อัล อิตติฟาค | - | |
02:00 | เกตาเฟ่ |
|
แอตเลติโก้ มาดริด | - | |
02:00 | ยูเวนตุส |
|
แบรสต์ | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
02:00 | [11]โบโตซานี่ |
|
สเตอัว บูคาเรสต์[14] | +0.75 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
02:00 | [1]เฮชเอ็นเคกอริก้า |
|
วาร์เท็กซ์[4] | +0 | |
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
02:00 | ฝรั่งเศส(ญ) |
|
บราซิล (ญ) | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
02:00 | [1]เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
|
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[3] | - | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
02:00 | [14]ฮัวชิปาโต้ |
|
โคโล โคโล่[4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
02:00 | [9] San Jose de Oruro |
|
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[12] | -0.75 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
02:00 | [16]Libertad FC |
|
มาชัค รูนา[8] | +0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
02:00 | [16]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ |
|
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[11] | +0 | |
bra spc (bra spc) | |||||
02:00 | Gremio Saocarlense'SP |
|
Uniao Sao Joao EC | -0.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
02:00 | ซีเอ เรนติสตัส |
|
ซีเอยูเวนตูเด้ | - | |
02:00 | CSyD Cooper |
|
CS Cerrito | - | |
02:00 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ |
|
ทอร์ค | - | |
02:00 | ลาลุซ |
|
Albion FC | - | |
02:00 | ทาคูแรมโบ |
|
โอเรียนทอล | - | |
02:00 | ซีเอ แอตเทนาส |
|
พลาซ่า โคโลเนีย | - | |
02:00 | ไอเอ ซูด อเมริกา |
|
โคลอนซีเอฟ | - | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
02:00 | เปอร์โต มอนต์ |
|
Concon National | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
02:00 | อีกาตู ซีอี |
|
อีซี จากุยเพนเซ่ | - | |
02:00 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา |
|
อเวนิดา อาร์เอส | - | |
02:00 | Manauara |
|
Tocantinopolis | - | |
portugal super cup (portugal super cup) | |||||
02:15 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน |
|
ปอร์โต้ | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
02:30 | Porto Velho/RO |
|
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
03:00 | [8]คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส |
|
เอเลี่ยนซา ลิม่า[4] | +0.75 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
03:00 | [18]เอ็นบิกาโด เอฟซี |
|
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[13] | +0 ▲+0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
03:00 | [17]โบต้าโฟโก้ เอสพี |
|
กอริติบ้า พีอาร์[14] | +0 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
03:00 | [36]ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ |
|
เอลมาโกล[29] | -0.5 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
03:00 | [11]ดีทรอยต์ ซิตี้ |
|
Rhode Island[12] | +0 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
03:00 | [3]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน |
|
ซีดี อากีลา[1] | +0 | |
03:00 | [5]Once Municipal |
|
มูนิซิพาล ลิเมโน่[7] | +0 | |
03:00 | [4]หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป |
|
CD Cacahuatique[8] | -1.5 ▼-1.25 |
|
03:00 | [10]Fuerte San Francisco |
|
ซีดี ฟาส[2] | +0.25 | |
03:00 | [11]ซีดี ดรากอน |
|
CD Platense Municipal Zacatecoluca[9] | +0 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
03:00 | [1]แอตเลติโก้ ฮิวล่า |
|
Universitario de Popayan[10] | -1 ▲-1.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
03:00 | [1]โบตาโฟโก้ พีบี |
|
ฟิกูเรนเซ่[8] | -0.5 | |
03:00 | [5]โวลตา เรดอนดา |
|
ทอมเบนเซ่[9] | -0.5 | |
bra spc (bra spc) | |||||
03:00 | บรากันติโน้ บี |
|
ริโอ บรานโก้เอสพี | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
03:00 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) |
|
มิกซ์โต้ อีซี | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
03:15 | [10]ทัลเลเรส กอร์โดบา |
|
อินสติทูโต เด คอลโดบา[16] | -0.5 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
03:30 | [5]กัวรานี อาซุนซิยง |
|
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[1] | +0.5 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
04:00 | [1]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
|
Guanacasteca[8] | -0.25 | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
04:00 | [8]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม |
|
Olancho FC[7] | +0.25 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
04:00 | [6]เดปอร์ติโวมีชโก |
|
ซีเอสดี มูนิชิปัล[9] | +0 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
04:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา |
|
Democracia FC | - | |
04:00 | FC LA Libertad |
|
Coatepeque | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
04:30 | คลับ อเมริกา |
|
แอสตัน วิลล่า | - | |
04:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
|
เชลซี | -0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
04:30 | [3]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
|
ปาเลสติโน่[7] | -0.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
04:30 | [1]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล |
|
เดลฟินเอสซี[15] | -1.25 ▲-1.5 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
04:30 | ลิน่าเรส ยูนิโด |
|
ดี.คอนเซ็ป | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
04:45 | [1]ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา |
|
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[3] | - | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
05:00 | [11]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
|
บรากันติโน้[10] | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
05:00 | [14]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา |
|
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[16] | -0.25 | |
OFC Championship U16 Cup (OFC Championship U16 Cup) | |||||
05:00 | Cook Islands U16 |
|
นิวซีแลนด์ (ยู 16) | - | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
05:10 | [34]อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
|
กิมนาเซีย วาย ทิโร่[13] | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
05:15 | [12]อินดิเพนเดนเต้ |
|
ซาน ลอเรนโซ่[19] | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
05:30 | [12]เอบีซี อาร์เอ็น |
|
เซา โจเซ่อาร์เอส[20] | -0.5 ▲-0.75 |
|
05:30 | [2]Athletic Club MG |
|
คอนฟิแองก้า[14] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
06:00 | [12]คริคูม่า |
|
อัตเลติโก มิไนโร่[9] | +0.25 ▼+0 |
|
06:00 | [20]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
|
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[2] | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
06:00 | คริสตัล พาเลซ |
|
เวสต์แฮมยูไนเต็ด | +0 | |
06:00 | บาร์เซโลน่า |
|
เรอัล มาดริด | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
06:00 | [7]เซียนเซียโน่ |
|
Los Chankas[9] | -0.5 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
06:00 | [3]โอลิมเปีย อาซันซิออง |
|
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[11] | -0.5 ▲-0.75 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
06:00 | [4]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
|
มูนิซิปัล ลิเบเรีย[7] | -1.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
06:00 | [7]ไพโอนีรอส เด แคนคูน |
|
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[15] | -1 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
06:00 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ |
|
Lexington | - | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
06:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
|
Herrera FC | - | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
06:00 | [8]ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว |
|
จาลาปา[6] | - | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
06:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) |
|
พูมาส ยูนัม (ญ) | - | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
06:00 | Atletico Ottawa |
|
Cavalry FC | -0.5 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
06:00 | ชัตตานูกา |
|
โตรอนโต้ เอฟซี 2 | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |