ผลบอล 1 สิงหาคม 2567ผลบอล 2 สิงหาคม 2567ผลบอล 3 สิงหาคม 2567ผลบอล 4 สิงหาคม 2567ผลบอล 5 สิงหาคม 2567ผลบอล 6 สิงหาคม 2567ผลบอล 7 สิงหาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 3 สิงหาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
07:00 | [1]คอนอูมโบ ยูนิโด |
|
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[8] | -0.5 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
07:00 | [12]อูเรนเซ่ เอสซี |
|
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[4] | +0.25 ▼+0 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
08:00 | [1]แทมปิโก มาเดโร |
|
เวนาโดส เอฟซี[2] | - | |
08:00 | [9]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส |
|
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[10] | - | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
09:00 | แปซิฟิก เอฟซี |
|
ยอร์ก 9 เอฟซี | - | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
10:00 | [8]Atletico La Paz |
|
ซีเอฟ แอตแลนเต้[4] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
10:15 | [8]Yoogali SC |
|
โมนาโร แพนเธอร์ส[4] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
11:00 | [6]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก |
|
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[3] | - | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
11:30 | [2]แลมบ์ตัน จาร์วิส |
|
นิวแลมบ์ตัน[10] | - | |
11:30 | [3]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี |
|
Cooks Hill United[6] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
11:45 | [5]คูม่า ไทเกอร์ |
|
แคนเบอร์รา เอฟซี[2] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
12:00 | [8]โครย์ดอน คิงส์ |
|
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[4] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
12:00 | [3]OConnor Knights |
|
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[6] | - | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
12:00 | [12]อดิไลเด้วิคตอรี่ |
|
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[4] | - | |
12:00 | [1]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
|
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด[5] | - | |
12:00 | [7]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา[2] | - | |
12:00 | [8]สเติร์ทไลอ้อนส์ |
|
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[11] | - | |
12:00 | [10]แอดิเลดไวเปอร์ส |
|
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[9] | - | |
12:00 | [3]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ |
|
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี[6] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
12:30 | [6]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) |
|
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[7] | - | |
12:30 | [10]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี |
|
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[3] | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
13:00 | [12]อคาเซีย ริดจ์ |
|
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์[2] | - | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
13:00 | [12]เลค แมคควอรี |
|
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[9] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
13:15 | [12]โรชเดล โรเวอร์ |
|
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[9] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
13:30 | [12]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค |
|
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)[15] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
13:30 | [4]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ |
|
LAN Thurston[8] | - | |
13:45 | [1]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี |
|
ลอนเซสตัน ซิตี้[5] | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
14:00 | [9]Johvi FC Lokomotiv |
|
ทาร์ตู เจเค มัก 2[1] | - | |
14:00 | [3]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
|
Laanemaa Haapsalu[7] | - | |
14:00 | [8]ปาร์นู เจเค |
|
ทูเลวิค วิจานดี่[10] | - | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
14:00 | เซาธ์ ยูไนเต็ด |
|
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | - | |
14:00 | Maroochydore |
|
แกรนท์ดิสเทลเอสซี | - | |
14:00 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี |
|
ทารินก้า โรเวอร์ | - | |
14:00 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี |
|
นอร์ธ สตาร์ | - | |
14:00 | Magic United TFA |
|
North Lakes United | - | |
14:00 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
ไพน์ฮิลส์ | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
14:15 | [11]เวสต์เทิร์นสปิริท |
|
บริสเบน เคไนท์ส[1] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
14:30 | [11]สปิริต เอฟซี |
|
แมนลี่ ยูไนเต็ด[10] | - | |
14:30 | [3]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส |
|
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)[8] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
14:30 | [2]เมโทรสตาร์ เอสซี |
|
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[5] | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
15:00 | [5]เมาท์ กราเวท |
|
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด[4] | - | |
15:00 | [7]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ |
|
Redcliffe PCYC[9] | - | |
15:00 | [8]นอร์ท บริสเบน |
|
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[10] | - | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
15:15 | FC Pencin |
|
Velke Hamry | - | |
15:15 | Slavoj Cesky Krumlov |
|
บีเนโซว | - | |
15:15 | SK Hrebec |
|
SK Mondi Steti | - | |
15:15 | เมทีโอปราก |
|
Spolana Neratovice | - | |
15:15 | Spartak Sobeslav |
|
TJ Hluboka nad Vltavou | - | |
15:15 | FK Olympie Brezova |
|
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
15:30 | [11]อดิไลเด้ โอลิมปิค |
|
แอดิเลด แพนเทอร์[12] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
16:00 | [3]โยโกฮามา เอฟซี |
|
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[7] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
16:00 | [14]เซนต์ จอร์จ เซนต์ |
|
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[2] | - | |
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
16:00 | [1]Guangdong Meizhou Huijun (w) |
|
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)[12] | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
16:00 | [5]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) |
|
Viimsi JK (W)[7] | - | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
16:00 | Dulwich Hill SC |
|
อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | - | |
16:00 | Dunbar Rovers FC |
|
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | - | |
16:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี |
|
University NSW | - | |
16:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี |
|
Bulls Academy | - | |
16:00 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี |
|
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | - | |
16:00 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ |
|
Nepean Football Club | - | |
16:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ |
|
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | - | |
16:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ |
|
มาคาร์เธอร์ แรมส์ | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
16:15 | [7]เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ |
|
Hills Brumbies[13] | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
16:30 | [3]JK Tabasalu (W) |
|
FC Lootos Polva Womens[8] | - | |
16:30 | [6] Tallinna FC Ararat (W) |
|
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[1] | - | |
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
16:30 | [5]ยาดานาบอน เอฟซี |
|
ยะไข่ยูไนเต็ด[12] | - | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
17:00 | [2]Lion City Sailors |
|
บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม[5] | - | |
17:00 | [7]Tanjong Pagar Utd |
|
แทมปิเนส โรเวอร์ส[1] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
17:00 | [5]รีโนฟา ยามากูชิ |
|
โออิตะ ตรินิต้า[14] | - | |
17:00 | [4]ฟาเจียโน โอคายามา |
|
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[13] | - | |
17:00 | [18]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด |
|
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[12] | - | |
17:00 | [2]วี-วาเรน นากาซากิ |
|
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[17] | - | |
17:00 | [20]เธสปา คูซัทสึ |
|
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[16] | - | |
17:00 | [6]เวกัลตา เซนได |
|
ชิมิสุ เอส-พัลส์[1] | - | |
17:00 | [9]เอฮิเมะเอฟซี |
|
โตกุชิม่า วอร์ทิส[10] | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:00 | [6]เจ้อเจียง กรีนทาวน์ |
|
ชิงเต่า จงเนิ่ง[11] | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
18:00 | [1]โอเดนเซ่ บีเค |
|
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[2] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
18:00 | Viggbyholms |
|
เอฟโอซี ฟาร์สต้า | - | |
18:00 | [7]สเตนังซันส์ ไอเอฟ |
|
Sifhalla[10] | - | |
18:00 | [6]ลินโดมี่ จีไอเอฟ |
|
โจนเซเรดส์[10] | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:35 | [13]เหมยโชวเคอเจีย |
|
เทียนจิน เทนด้า[7] | - | |
18:35 | [5]ซานตง ลู่เนิ่ง |
|
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[1] | - | |
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
18:35 | [11]เจ้อเจียง(ญ) |
|
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[2] | - | |
18:35 | [8]ชานตง(ญ) |
|
เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)[10] | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
19:00 | [12]แอคร่อน โตเกลียทติ |
|
ดินาโม มอสโก[4] | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
19:00 | [10]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ |
|
เสฉวน[9] | - | |
19:00 | [3]เฉิงตู ซินเฉิง |
|
ชางชุน ย่าไท่[12] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
19:00 | [4]ตอร์ปิโด มอสโก |
|
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[5] | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
19:00 | [5]ดินาโม ทบิลิซี |
|
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[7] | - | |
19:00 | [3]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
|
เอฟซี เทลาวี[9] | - | |
19:00 | [4]ดินาโม บาตูมี |
|
เอฟซี โคลเคติ โปติ[6] | - | |
19:00 | [2]ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
|
ซามเตรเดีย[10] | - | |
19:00 | [1]ดีลา กอริ |
|
เอฟซี กากรา[8] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
19:00 | [11]Atomsfera Mazeikiai |
|
FK Neptunas Klaipeda[2] | - | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
19:00 | [5]เจเคเวลโค่ทาร์ทู |
|
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[4] | - | |
19:00 | [1]Halliu football College |
|
Tallinna FC Ararat TTU[2] | - | |
19:00 | [7]เอฟซี เอลวา |
|
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[6] | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
19:00 | [9] Ogre United |
|
Riga FC II[4] | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
19:00 | [2]ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
|
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)[4] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
19:00 | [10]TSV Schwaben Augsburg |
|
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ[18] | - | |
19:00 | [1]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
|
ทีเอสวี บุชบัช[11] | - | |
19:00 | Goppinger SV |
|
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | - | |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล |
|
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | - | |
19:00 | [8]เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
|
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[6] | - | |
19:00 | [12]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
|
SpVgg Hankofen-Hailing[16] | - | |
19:00 | [13]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
|
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[4] | - | |
19:00 | [7]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
|
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[5] | - | |
19:00 | Eintracht Frankfurt (Youth) |
|
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | - | |
19:00 | เวลลิงเก้น |
|
ไอน์ทรัค เทรียร์ | - | |
19:00 | เอฟซี กีสเซิน |
|
SG Barockstadt | - | |
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) |
|
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | - | |
19:00 | [2]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
|
ไอทรัค แบมเบิร์ก[9] | - | |
19:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
|
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | - | |
19:00 | [14]SpVgg Ansbach |
|
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[17] | - | |
19:00 | [3]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
|
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[15] | - | |
19:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
|
บาลินเกอร์ | - | |
19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
|
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | - | |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค |
|
SGV ไฟร์เบิร์ก | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
19:00 | สคีด ออสโล |
|
Gjovik Lyn | - | |
19:00 | ซทจอร์ดาล บริ้ง |
|
ไอสโวล์ด TF | - | |
19:00 | ทรอมส์ดาเลน |
|
สเตรนฮาม ไอเอล | - | |
19:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล |
|
จังเคเลน | - | |
19:00 | ฟอลโล่ |
|
วาเลเรนก้า บี | - | |
19:00 | กเจลแซส |
|
โกรลุด | - | |
19:00 | สตรอมเมน |
|
อัลต้า | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
19:00 | [6]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ |
|
บีเคฟอร์เวิร์ด[14] | - | |
19:00 | [9]ไอเอฟเค คูมลา |
|
Herrestads AIF[3] | - | |
19:00 | สควิลเจโบ เอสเค |
|
FC Arlanda | - | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
20:00 | [16]วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
|
เอไอเค โซลน่า[8] | - | |
20:00 | [6]จีเอไอเอส |
|
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[15] | - | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
20:00 | [16]ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
|
อาซาเน่ ฟุตบอล[13] | - | |
20:00 | [10]รัวฟอส |
|
อาเลซุนด์ เอฟเค[15] | - | |
20:00 | [14]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
|
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[12] | - | |
20:00 | [4]อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
|
ซองน์ดาล[7] | - | |
20:00 | [9]เรนเฮล์ม ไอแอล |
|
คองสวิงเกอร์[5] | - | |
20:00 | [2]โมสส์ |
|
วาเลเรนก้า[1] | - | |
20:00 | [8]ลิน ออสโล |
|
สตาเบ็ค[6] | - | |
20:00 | [11]เลวานเจอร์ เอฟเค |
|
ไบรน์[3] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
20:00 | [18]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
|
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[8] | - | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
20:00 | [10]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค |
|
เซตีซู[8] | - | |
20:00 | [3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
|
FK Yelimay Semey[5] | - | |
20:00 | [9]โลโคโมทีฟ อัสตานา |
|
เอฟเค อรีส[11] | - | |
20:00 | [12]Zhenis |
|
อัคโตเบ[2] | - | |
20:00 | [4]โทบอล คอสตาเนย์ |
|
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[13] | - | |
20:00 | [7]เอฟเค อะตีราอู |
|
ไกเซอร์ คีซีรอดา[6] | - | |
Cancel 20:00 | [1]ออร์ดาบาซี่ย์ |
|
FK Aksu[14] | - | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
20:00 | [4]ฮอนก้าเอสพู (ญ) |
|
เอชพีเอส(ญ)[3] | - | |
20:00 | [2]เคยูพีเอส (ญ) |
|
พีเค-35 วานต้า (ญ)[6] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
20:00 | [12]FK Kauno Zalgiris II |
|
FK Minija[7] | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
20:00 | [11]เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส |
|
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส[3] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
20:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
|
ไวเด้นบรูค | - | |
20:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
|
Turkspor Dortmund | - | |
20:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
|
Eintracht Hohkeppel | - | |
20:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
|
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | - | |
20:00 | Duren |
|
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | - | |
20:00 | Bocholt FC |
|
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | - | |
20:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) |
|
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | - | |
20:00 | Wuppertaler |
|
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | - | |
20:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ |
|
เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
20:00 | SJK Akatemia B |
|
โอทีพี โออูลู | - | |
20:00 | [10]ฟูทูร่า ปอร์โว |
|
นูรมิจาร์เวน[6] | - | |
20:00 | อีพีเอส เอสโป |
|
เอฟซี วาจากอสกิ | - | |
20:00 | เคพีวี คอคคูล่า |
|
แอตแลนติส | - | |
20:00 | [4]เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ |
|
ฮอนก้าเอสพู[7] | - | |
20:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ |
|
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
20:00 | [7]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
|
Husqvarna[3] | - | |
20:00 | [7]ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ |
|
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ[3] | - | |
20:00 | [13] Bergdalens IK |
|
ฮิตตาร์พีเอส ไอเค[14] | - | |
20:00 | [8]เอ็นสเคเด้ไอเค |
|
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[12] | - | |
20:00 | [13]สเมดบี้ เอไอเอส |
|
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[2] | - | |
20:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ |
|
Sandvikens AIK FK | - | |
20:00 | [12] Ockero |
|
ลาฮูล์มเอฟเค[8] | - | |
20:00 | [3]อราเมียสก้า ไอเอฟ |
|
ไอเอฟ ซิลเวีย[6] | - | |
20:00 | [12]แร็ปป์ กอล์ฟ |
|
โฮกาเบิร์กบีเค[14] | - | |
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
20:30 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
|
เพนนี่บอนท์เอฟซี | - | |
20:30 | Colwyn Bay |
|
อเบอรี่สวิธทาวน์ | - | |
20:30 | นิวทาวน์ เอเอฟซี |
|
แกลร์นาร์ฟอน | - | |
20:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี |
|
แอลลาเนลี | - | |
20:30 | เดอะ นิว เซนต์ส |
|
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
20:30 | [4]Spaeri FC |
|
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[9] | - | |
20:30 | [5]Gareji Sagarejo |
|
อรักวี ดูเชติ[6] | - | |
20:30 | [8]Shturmi |
|
เอฟซี ซิโอนี่[2] | - | |
20:30 | [3]Dinamo Tbilisi II |
|
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[1] | - | |
20:30 | [7]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี |
|
FC Kolkheti Khobi[10] | - | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
21:00 | [2]เมเชเลน |
|
เวสเตอร์โล[12] | - | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
21:00 | [7]มิดทิลแลนด์ |
|
อัลบอร์ก[12] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
21:00 | [5]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
|
Hegelmann Litauen[2] | - | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
21:00 | [16]เทบีย์ไอเอส |
|
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[2] | - | |
21:00 | ทอลสแลนด้าไอเค |
|
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | - | |
21:00 | [4]Hammarby TFF |
|
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[11] | - | |
21:00 | [13]ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี |
|
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[12] | - | |
21:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน |
|
เอฟซี โรเซ็นการ์ด | - | |
21:00 | Ariana |
|
ออนซาล่า บีเค | - | |
21:00 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค |
|
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | - | |
21:00 | [3]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
|
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[7] | - | |
21:00 | [9]คาร์ลเบิร์ก บีเค |
|
Orebro Syrianska IF[8] | - | |
21:00 | ลุงสกิล |
|
นอร์บี้ ไอเอฟ | - | |
21:00 | ลุนด์ บีเค |
|
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | - | |
21:00 | ทอร์น ไอเอฟ |
|
ฟัลเค่นเบิร์ก | - | |
21:00 | [1]ยูเมีย เอฟซี |
|
อัสซีริสก้า[6] | - | |
21:00 | [10]ไอเอฟเค สต็อกซันด์ |
|
เอฟบีเค คาร์ลสตาด[15] | - | |
21:00 | [14]ปิเทีย ไอเอฟ |
|
คาร์ลสเตด บีเค[5] | - | |
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
21:00 | [18]อินเวอร์รูเรีย |
|
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี[1] | - | |
21:00 | [5]ธนาคาร โอ ดี |
|
ลอซีเมาท์ เอฟซี[13] | - | |
21:00 | [12]รอทส์ |
|
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด[7] | - | |
21:00 | [11]Clachnacuddin |
|
คีธ[10] | - | |
21:00 | [15]Strathspey Thistle |
|
โบรร่า เรนเจอร์ส[3] | - | |
21:00 | [6]เฟรเซอร์เบิร์ก |
|
เดเวรอนเวล[4] | - | |
21:00 | [8]ฮันท์ลี |
|
วิค อคาเดมี่ เอฟซี[17] | - | |
21:00 | [16]เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
|
ฟอร์เรส[9] | - | |
21:00 | [14]เนิร์น เคาน์ตี้ |
|
เบรซิน ซิตี้[2] | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
21:00 | [9]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
|
นอมเม่ เจเค คาลจู[2] | - | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
21:00 | [3]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ |
|
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[2] | - | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
21:00 | [5]อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
|
Jyvaskylan Pallokerho (w)[8] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
21:00 | [6]เอฟเคเทารัส |
|
เอฟเค ริเตเรียไอ[1] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
21:00 | TuS Blau-Weiss Lohne |
|
Phonix Lubeck | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
21:00 | [7] Rubin Yalta |
|
FK Forte Taganrog[3] | - | |
21:00 | Dinamo Saint Petersburg |
|
Rodina Moskva III | - | |
21:00 | FC Nizhny Novgorod II |
|
ไดนาโม บรานัวล์ | - | |
21:00 | [9]เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน |
|
FK Rostov-2[1] | - | |
21:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 |
|
Sokol Kazan | - | |
21:00 | อัมคาร์ เพิร์ม |
|
โนสต้า โนโวทรอย | - | |
21:00 | [16]Alania-d Vladikavkaz |
|
Dinamo Makhachkala B[17] | - | |
21:00 | Dynamo Kirov |
|
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | - | |
21:00 | [13]เอฟเค ไบโอลอก |
|
FC Sevastopol[6] | - | |
21:00 | Uralets Nizhny Tagil |
|
Akron Togliatti B | - | |
21:00 | [10]สปาร์ตัก นาลชิค |
|
FK Pobeda Junior[14] | - | |
21:00 | [2]ลีเจียน ไดนาโม |
|
สตาฟโรพอล-2009[5] | - | |
21:00 | เอฟเค อูราล-2 |
|
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | - | |
21:00 | รูบิน คาซาน บี |
|
FK Volna Nizhegorodskaya | - | |
21:00 | [12] Nart Cherkessk |
|
FK Kuban Kholding[11] | - | |
21:00 | [15]ดรูซบ้า เมย์คอพ |
|
FK Astrakhan[4] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
21:00 | เอ็นโคปิ้งก์ |
|
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
21:30 | [2]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
|
เอฟเค รอสตอฟ[1] | - | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
22:00 | Ceska Trebova |
|
FK Horni Redice | - | |
22:00 | Predni Kopanina |
|
TJ Milin | - | |
22:00 | Tachov |
|
Marianske Lazne | - | |
22:00 | SK Vysoke Myto |
|
Hlinsko | - | |
22:00 | Psary |
|
Brandys Nad Labem | - | |
22:00 | FK Slavoj Zatec |
|
SK Slany | - | |
22:00 | Novy Bydzov |
|
โดบอร์ไวน์ | - | |
22:00 | SK Cesky Brod |
|
SK Kosmonosy | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
22:00 | [4]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
|
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[6] | +0.25 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
22:00 | [3]คูคาริคกิ สตานคอม |
|
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[2] | - | |
22:00 | [11]มัลโดส ลูการ์นี |
|
Jedinstvo UB[16] | - | |
22:00 | [7]ปาร์ติซาน เบลเกรด |
|
FK Zeleznicar Pancevo[5] | - | |
22:00 | [14] Tekstilac |
|
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[1] | - | |
22:00 | [12]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
|
IMT Novi Beograd[13] | - | |
22:00 | [4]โบแร็ค คาแค็ก |
|
โอเอฟเค เบลเกรด[6] | - | |
22:00 | [10]ราดนิคกี้ 1923 |
|
ราสนิกีร์ ไนร์[15] | - | |
22:00 | [8]บัซคา โทโพลา |
|
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[9] | - | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
22:00 | [5]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ |
|
เลฟสกี้ โซเฟีย[1] | - | |
22:00 | [3]สปาร์ตัก วาร์นา |
|
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[11] | - | |
22:00 | [13]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
|
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[10] | - | |
22:00 | [16]โบเตฟ วราตซา |
|
เบโร่ สตารา ซากอร่า[4] | - | |
22:00 | [15]โลโคโมทีฟ โซเฟีย |
|
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[9] | - | |
22:00 | [8]FK Levski Krumovgrad |
|
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[2] | - | |
22:00 | [14]เอฟซี ฮีบาร์ |
|
สลาเวีย โซเฟีย[12] | - | |
22:00 | [6]โดโกเรต์ส รัซกราด |
|
อาร์ดา[7] | - | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
22:00 | [4]ปาคซิ เซ |
|
อูจเปสต์[8] | - | |
22:00 | [9]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
|
เคชเคเมติ ทีอี[5] | - | |
22:00 | [3]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
|
ดิออสกียอร์ วีทีเค[10] | - | |
22:00 | [6]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
|
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[12] | - | |
22:00 | [11]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
|
เดเบรเซน วีเอสซี[7] | - | |
22:00 | [2]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
|
ไนเรกิฮาซา[1] | - | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
22:00 | [7]ฮราเดตส์กราลอเว |
|
มลาด้า โบเลสลาฟ[15] | - | |
22:00 | [14]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
|
บานิค ออสตราว่า[10] | - | |
22:00 | [4]เบามิต ยาโบลเนค |
|
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[2] | - | |
22:00 | [9]สโลวัคโก้ |
|
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[6] | - | |
22:00 | [1]สโลวาน ลิเบอเรช |
|
สลาเวีย ปราก[8] | - | |
22:00 | [16]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ |
|
ปาร์ดูบีตเซ[11] | - | |
22:00 | [5]สปาร์ตาปราก |
|
ดูก้า ปรากซ์[13] | - | |
22:00 | [3]ซิกม่า โอโลมุช |
|
เทปลิเซ่[12] | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
22:00 | [10]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
|
โกรบินา[6] | - | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
22:00 | [7]เอฟซี โกเมล |
|
ซลูตัสค์[13] | - | |
22:00 | [4]ดินาโม เบรสต์ |
|
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[8] | - | |
22:00 | [2]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
|
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[9] | - | |
22:00 | [10]บาเต้ โบริซอฟ |
|
ตอร์ปิโด มินส์ค[16] | - | |
22:00 | [11]สมอร์กอน เอฟซี |
|
ดินาโม มินส์ค[1] | - | |
22:00 | [6]เอฟเค วิเท็บส์ค |
|
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[12] | - | |
22:00 | [14]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ |
|
เนเมน กร็อดโน่[3] | - | |
22:00 | [15]ดนีโปร โมกิเลฟ |
|
สลาเวีย โมซีร์[5] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
22:00 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ |
|
วอลกา อูลยานอฟสค์ | - | |
22:00 | [9]โรดิน่ามอสควา |
|
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[15] | - | |
22:00 | เอฟซี มูรอม |
|
มาชูค- เคเอ็มวี | - | |
22:00 | ดินาโม บรีอันสค์ |
|
Torpedo Miass | - | |
22:00 | Khimik Dzerzhinsk |
|
Rodina Moskva II | - | |
22:00 | [1]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ |
|
โรเตอร์ โวลโกกราด[6] | - | |
22:00 | [2]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
|
โซโคล ซาลาตอฟ[7] | - | |
22:00 | เออทิช 1946ออมส์ |
|
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | - | |
22:00 | [14]ชินนิค ยาโรสลาฟ |
|
เอฟเค โซชิ[13] | - | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
22:00 | [1]มาริบอร์ |
|
ASK Bravo Publikum[7] | - | |
22:00 | [9]NK Primorje |
|
เอฟซี โคเปอร์[4] | - | |
22:00 | [2]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
|
เอ็นเค นาฟต้า[6] | - | |
22:00 | [5]เอ็นเค มูรา 05 |
|
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[3] | - | |
22:00 | [8]รีดอมเลีย |
|
ดอมซาเล่[10] | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
22:00 | [2]เบอโน่ |
|
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[11] | - | |
22:00 | [3]ฟาสตาฟ ซลิน |
|
ซิกม่า โอโลมุช บี[16] | - | |
22:00 | [9]บานิค ออสตราว่า 2 |
|
ไวสคอป[7] | - | |
22:00 | [6]โอปาว่า |
|
สปาร์ตาปราก 2[8] | - | |
22:00 | [14]วิโซซิน่า จิคลาวา |
|
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[5] | - | |
22:00 | [1]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
|
เอสเค ลิเซน[12] | - | |
22:00 | [10]วิคตอเรีย ซิซคอฟ |
|
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[13] | - | |
22:00 | [15]สลาเวีย ปราก 2 |
|
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[4] | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
22:00 | [3]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
|
ซลาเต้ โมราฟเซ่[6] | - | |
22:00 | [4]ฮูเมนเน่ |
|
MSK Puchov[12] | - | |
22:00 | [11]Povazska Bystrica |
|
OFK Malzenice[13] | - | |
22:00 | [5]ทาทราน ปรีซอฟ |
|
เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน[2] | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
22:00 | [8]มารูเพ |
|
Skanstes SK[7] | - | |
22:00 | [1]Rigas Futbola skola II |
|
Valmieras FK II[6] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
22:00 | [12]พีเอฟเค มอนทาน่า |
|
CSKA 1948 Sofia II[15] | - | |
22:00 | [20]สตรัมส์ก้า สลาวา |
|
Botev Plovdiv II[6] | - | |
22:00 | [13]มินยอร์ เพอร์นิค |
|
Marek Dupnitza[11] | - | |
22:00 | [3]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 |
|
เอฟซี ดูนาฟ รูส[1] | - | |
22:00 | [14]Yantra Gabrovo |
|
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา[18] | - | |
22:00 | [2]เบลาสิต้า เปทริท |
|
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[5] | - | |
22:00 | [19]สปาร์ตัก เพลเวน |
|
FC Dobrudzha[9] | - | |
22:00 | [17]CSKA Sofia B |
|
Sportist Svoge[16] | - | |
22:00 | [10] Fratria |
|
พีริน บลากอเยฟกราด[8] | - | |
22:00 | [4]พีเอฟซี เนซีบาร์ |
|
ลิเท็กซ์ โลเวช[7] | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
22:00 | เจเอส เฮอร์คิวลีส |
|
Kuopion Elo | - | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
22:30 | [11]บรอมมาปอจคาร์น่า |
|
ฮาล์มสตัด[13] | - | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
22:59 | [12]ลาห์ติ |
|
เอชเจเค เฮลซิงกิ[1] | - | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
22:59 | [1]โบโด กลิมท์ |
|
เฮาเกซุนด์[11] | - | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
22:59 | [8]กราสฮ็อปเปอร์ |
|
บาเซิ่ล[7] | - | |
22:59 | [4]ลูกาโน |
|
เซอร์เวตต์[1] | - | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
22:59 | [9]อารัว |
|
เนอชาแตล ซามักซ์[6] | - | |
22:59 | [5]เบลลินโซนา |
|
Etoile Carouge[1] | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
22:59 | [14]ฟารูล คอนสแตนต้า |
|
โปลิเทคนิก้า อายซี่[8] | -0.75 | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
22:59 | [2]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
|
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[8] | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
22:59 | [12]เอลเคเอสลอดซ์ |
|
โกลนิค เลชน่า[5] | - | |
22:59 | [6]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ |
|
วิสล่า คราคอฟ[11] | - | |
22:59 | [7]สเตล รุสซ์โซว |
|
เมียดิซ เลกนิก้า[1] | - | |
22:59 | [10]วิสล่า พล็อค |
|
โครบริ โกลกูฟว์[4] | - | |
22:59 | [2]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
|
ออดราออปอเล[16] | - | |
22:59 | [8]จีเคเอส ทิคี |
|
วอร์ต้า พอซแนน[18] | - | |
22:59 | [17]สเตล สตาโลว่า โวล่า |
|
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก[9] | - | |
22:59 | [3]รุช ซอร์ซอฟ |
|
โปกอน ซีดล์เซ[13] | - | |
22:59 | [14]โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
|
อาร์ก้า กดิเนีย[15] | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
22:59 | [8]เอฟซี คูเลสซาเล่ |
|
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[4] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
22:59 | [9]เอครานาส |
|
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[5] | - | |
22:59 | [16]Banga Gargzdai B |
|
เนเวซิส[8] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
22:59 | [8] Swit Szczecin |
|
โอลิมเปีย ไอบรองก์[10] | - | |
22:59 | [4]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
|
Pogon Grodzisk Mazowiecki[5] | - | |
22:59 | [13]โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
|
Rekord Bielsko-Biala[16] | - | |
22:59 | [9]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
|
โปโลเนีย ไบตอม[15] | - | |
22:59 | [6]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
|
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[1] | - | |
22:59 | [7]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
|
ซาเกลบี้ ลูบิน บี[12] | - | |
22:59 | [17]Radunia Stezyca |
|
Hutnik Krakow[18] | - | |
22:59 | [14]KS Wieczysta Krakow |
|
LKS Lodz II[2] | - | |
22:59 | [11]วิสลา พูลาเว่ |
|
KP Calisia Kalisz[3] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
22:59 | VfB Oldenburg |
|
FC Teutonia 05 | - | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
23:15 | [5]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน |
|
ราซิ่ง เกงค์[16] | - | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
23:30 | [7]เอฟเวอร์ตัน ซีดี |
|
โอ.ฮิกกิ้นส์[9] | -0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 4 สิงหาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
03:00 | [14]เดปอร์ติโวมาดรีน |
|
เดปอร์ตีโบ โมรอน[26] | - | |
03:00 | [30]Talleres Rem de Escalada |
|
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[33] | - | |
03:00 | [13]คิลเมส |
|
ซานมาร์ติน ซานฮวน[3] | - | |
03:00 | [36]ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ |
|
เอลมาโกล[28] | - | |
03:00 | [27]อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า |
|
เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา[20] | - | |
03:00 | [11]เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส |
|
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[2] | - | |
03:00 | [16]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ |
|
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[5] | - | |
03:00 | [9]ซีเอ ซาน มิเกล |
|
กิลเลอร์โม่ บราวน์[32] | - | |
03:00 | [34]อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
|
กิมนาเซีย วาย ทิโร่[15] | - | |
03:00 | [35]Club Atletico Guemes |
|
ปาโตรนาโต ปารานา[29] | - | |
03:00 | [17]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ |
|
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[22] | - | |
03:00 | [12]กิมนาเซีย จูจุย |
|
ทริสแทน ซัวเรส[25] | - | |
03:00 | [1]ซาน เทลโม่ |
|
ซีเอ บราวน์อโดรกู[38] | - | |
03:00 | [19]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
|
ออล บอยส์[18] | - | |
03:00 | [31]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส |
|
นูเอว่า ชิคาโก้[6] | - | |
03:00 | [4]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ |
|
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[23] | - | |
03:00 | [8]เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ |
|
ชาคาริตา จูเนียร์ส[24] | - | |
03:00 | [21]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า |
|
กิมนาไซ เมนโดซ่า[7] | - | |
03:00 | [37]แอดเตริโค ราแฟล่า |
|
เทมเปอร์ลีย์[10] | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |