ผลบอล 30 กรกฎาคม 2567ผลบอล 31 กรกฎาคม 2567ผลบอล 1 สิงหาคม 2567ผลบอล 2 สิงหาคม 2567ผลบอล 3 สิงหาคม 2567ผลบอล 4 สิงหาคม 2567ผลบอล 5 สิงหาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 1 สิงหาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
06:30 | [7]โบคา จูเนียร์ส |
|
บานฟิลด์[17] | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
06:30 | ลิเวอร์พูล |
|
อาร์เซน่อล | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
06:30 | [22]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก |
|
ดีทรอยต์ ซิตี้[9] | - | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
07:00 | [5]นาซิอองนาล โปโตซี |
|
รอยัล พารี่ เอฟซี[13] | - | |
North Central America Leagues Cup (North Central America Leagues Cup) | |||||
07:00 | ซานโตส ลากูน่า |
|
ดีซี ยูไนเต็ด | - | |
07:00 | Charlotte FC |
|
ครูซ อาซูล | - | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
07:30 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
|
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | -0.5 | |
07:30 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
|
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | +0 ▲-0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
07:30 | [17]คาร์ลอส แมนนุซซี่ |
|
AD Tarma[6] | - | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
07:30 | [2]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
|
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[3] | - | |
07:30 | [6]ซาน มาร์คอส |
|
คูริโก้ ยูนิโด[13] | - | |
07:30 | [1]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า |
|
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[5] | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
08:00 | [3]เอฟบีซี เมลการ์ |
|
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[1] | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
08:00 | [4]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด |
|
ลาส เวกัส ไลท์[12] | - | |
OFC Championship U16 Cup (OFC Championship U16 Cup) | |||||
08:00 | Cook Islands U16 |
|
วานูอาตู (ยู 16) | - | |
North Central America Leagues Cup (North Central America Leagues Cup) | |||||
08:00 | แนชวิลล์ เอฟซี |
|
โมนาร์คัส โมเรเลีย | - | |
08:00 | เอฟซี ดัลลัส |
|
เอฟซี ฮัวเรซ | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
08:10 | [9]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน |
|
โบญาก้า ซิโค[17] | - | |
North Central America Leagues Cup (North Central America Leagues Cup) | |||||
08:30 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล |
|
พูอีบลา | - | |
09:30 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
|
แอลเอ กาแลกซี่ | - | |
Vietnam Women's League ( Vietnam Women's League ) | |||||
16:30 | โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี |
|
Ha Noi II(w) | - | |
16:30 | Phong Phu Ha Nam (w) |
|
TNG Thai Nguyen (w) | - | |
israel ligat leumit toto cup (israel ligat leumit toto cup) | |||||
17:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
|
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | - | |
17:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
|
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | - | |
17:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน |
|
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | - | |
17:00 | ฮาโปเอล ริซอน |
|
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | - | |
17:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม |
|
ฮาโปเอล อฟูล่า | - | |
17:00 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา |
|
คาฟร์ กาซิม | - | |
17:00 | ฮาโปเอล แอคโค่ |
|
ฮาโปเอล นาซาเรท | - | |
17:00 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา |
|
ฮาโปเอล รานาน่า | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
19:00 | [10]อัลไต เอฟเค |
|
SD Family[9] | - | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
20:00 | [8]ปุเลา ปีนัง |
|
กลันตันยูไนเต็ด[12] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
20:00 | [14] FK Arys |
|
Yassy Turkistan[12] | - | |
Cancel 20:00 | [5]เอฟเค คัสไป |
|
คีแรนไชม์เคนท์[16] | - | |
20:00 | [2] Kairat Almaty II |
|
FC Jetisay[3] | - | |
20:00 | [4]Khan Tengri FC |
|
Ulytau Zhezkazgan[6] | - | |
20:00 | [1]อ็อคเซเปส |
|
อักฮซายิก โอรอล[13] | - | |
20:00 | [15] FK Aktobe II |
|
อีกิบาสตัซ[8] | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
21:00 | [2]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) |
|
Konopliev Youth[5] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
21:00 | [3]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
|
เอฟเค ออร์ชา[9] | - | |
21:00 | [2] (Niva Dolbizno |
|
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[12] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
21:00 | [7]เอฟเค ทารัซ |
|
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง)[11] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
21:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา |
|
เอฟซี มิลซามี่ | -1.25 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
21:30 | [17]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ |
|
เซรามิกา[8] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
21:30 | [6]Dnepr Rohachev |
|
BATE-2 Borisov[5] | - | |
22:00 | [4]Volna Pinsk |
|
Dinamo-2 Minsk[8] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
22:00 | บานานต์ส |
|
บานิค ออสตราว่า | +0.75 | |
22:00 | ออร์ดาบาซี่ย์ |
|
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | -0.75 | |
22:00 | KF Llapi |
|
บรอนด์บี้ ไอเอฟ | +2.5 | |
22:00 | อารารัต |
|
ซิมบรู ชิซินู | -1 | |
22:30 | ASK Bravo Publikum |
|
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | +0.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
22:59 | [3]พี ไอร็อต |
|
อิลเวส แทมเปเร่ 2[10] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
22:59 | TransINVEST Vilnius |
|
มลาด้า โบเลสลาฟ | +1.25 | |
22:59 | Polissya Zhytomyr |
|
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | -0.25 ▼+0 |
|
22:59 | เออีเค ลาร์นาคา |
|
ปาคซิ เซ | -0.75 ▼-0.5 |
|
22:59 | ซาบาห์ เอฟเค |
|
มัคคาบี้ ไฮฟา | +0.25 | |
22:59 | เออีพี ปาฟอส |
|
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | -0.75 | |
22:59 | เลวาเดีย ทัลลินน์ |
|
แซดเอ็นเคโอซีเยค | +0.5 | |
22:59 | โทบอล คอสตาเนย์ |
|
เซนต์ กัลเลน | +0.25 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
23:30 | เอฟเค มาฮัชกาลา |
|
ครีลย่า โซเวียตอฟ | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
23:30 | FC Hell Hunt |
|
ทาบาซาลู ชาร์ม่า | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
23:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส |
|
เออีเค เอเธนส์ | +2 ▲▲▲+2.75 |
|
23:30 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ |
|
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | +0 | |
ผลฟุตบอลวัน 2 สิงหาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
00:00 | เอล์ฟส์บอร์ก |
|
เชอร์ริฟ ติราสโพล | -1 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
00:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน |
|
Brunos Magpie | -2.75 ▲-3 |
|
00:00 | ทรอมโซ่ ไอแอล |
|
คูพีเอส | -1 ▼-0.75 |
|
00:00 | ซีเอส คราอิโอว่า |
|
มาริบอร์ | -0.5 ▼-0.25 |
|
00:00 | แกลร์นาร์ฟอน |
|
ลีเกีย วอร์ซอว์ | +2.5 | |
00:00 | เอสเค บรานน์ |
|
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | -0.5 | |
00:00 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น |
|
เยอร์การ์เด้น | +1.25 | |
00:00 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
|
เอฟซี โนอาห์ | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
00:00 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
|
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | +0 | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
00:15 | ซิลเคบอร์ก |
|
โมลด์ | +0 | |
00:30 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า |
|
สปอร์ติ้ง บราก้า | +1.75 | |
00:30 | แทร็บซอนสปอร์ |
|
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | -1.5 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
00:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
|
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | -0.5 ▼-0.25 |
|
00:30 | วาดุซ |
|
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | -1 | |
00:45 | ไวกิงเกอร์ โกตู |
|
เคเอเอ เกนท์ | +1.75 | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
01:00 | ริเยก้า |
|
ซีเอส ฮูเนโดอารา | -2 ▼-1.75 |
|
01:00 | เซอร์เคอร์ บรูซ |
|
คิลมาร์น็อค | -1.5 ▼-1.25 |
|
01:00 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
|
พานาธิไนกอส | +0.75 | |
01:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
|
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | +1 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
01:00 | [6]สโมฮา เอสซี |
|
เอล มาสรี่[3] | +0 | |
01:00 | [1]เอล อาห์ลี |
|
NBE SC[12] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
01:00 | Egnatia |
|
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | +0 | |
01:00 | ปาร์ติซานี ทิราน่า |
|
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | -0.25 ▲-0.5 |
|
01:00 | เนเมน กร็อดโน่ |
|
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | +0.5 ▲+0.75 |
|
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
01:30 | ราปิด เวียนนา |
|
วิสล่า คราคอฟ | -1.75 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
01:30 | ดูนาจสก้า สเตรด้า |
|
ซีล่า เอฟเค | -0.75 | |
01:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ |
|
ริก้า เอฟซี | -0.75 | |
01:45 | เชลบอร์น |
|
เอฟซี ซูริค | +1 | |
01:45 | เซนต์ เมียร์เรน |
|
วาลูร์ เรย์ยาวิค | -0.5 | |
01:45 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า |
|
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | +2.5 ▲▲▲ ▲▲+3.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
02:00 | [6]Universitario De Vinto |
|
บลูมมิ่ง[7] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
02:00 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
|
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | +0 | |
02:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ |
|
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | +1.5 | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
02:15 | [12]เรยเนียร ซานเกอร์ได |
|
Fjardabyggd Leiknir[3] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
02:15 | วิตอเรีย กิมาไรส์ |
|
โฟลเรียน่า เอฟซี | -2.25 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
03:00 | [14]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า |
|
อลิอันซ่า แอตเลติโก[16] | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
05:00 | ยูเวนตูเด้ |
|
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | -0.25 ▼+0 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
05:00 | [8]Independiente Petrolero |
|
เรอัล ซานต้า ครูซ[16] | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |