ผลบอล 28 กรกฎาคม 2567ผลบอล 29 กรกฎาคม 2567ผลบอล 30 กรกฎาคม 2567ผลบอล 31 กรกฎาคม 2567ผลบอล 1 สิงหาคม 2567ผลบอล 2 สิงหาคม 2567ผลบอล 3 สิงหาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 30 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
06:30 | [7]ก๋วยลีน่า |
|
Atletico Colegiales[16] | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
07:00 | [4]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
|
ลานุส[11] | -0.25 | |
07:00 | [22]เบลกราโน่ |
|
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[1] | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
Post. 07:00 | [7]โกยาส |
|
Amazonas FC[14] | -0.5 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
07:00 | [14]โคเบรลัว |
|
ปาเลสติโน่[6] | +0 ▲+0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
07:00 | [7]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน |
|
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[1] | +0 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
07:00 | [12]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล |
|
คานัวลาส เอฟซี[16] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
07:00 | คลับ อเมริกา (ญ) |
|
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | - | |
OFC Championship U16 Cup (OFC Championship U16 Cup) | |||||
08:00 | นิวแคลิโดเนีย(ยู 16) |
|
ซามัว(ยู 16) | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
08:10 | [13]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี |
|
เดปอร์ติโว กาลี[15] | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
08:30 | Veraguas FC |
|
Herrera FC | - | |
OFC Championship U16 Cup (OFC Championship U16 Cup) | |||||
11:00 | ตาฮีตี(ยู 16) |
|
หมู่เกาะโซโลมอน (ยู 16) | - | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
16:00 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
|
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | - | |
16:30 | OConnor Knights |
|
เอฟซี แมคอาเธอร์ | - | |
16:30 | Darwin Hearts |
|
ฮูม ซิตี้ | - | |
16:30 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
|
ซิดนีย์ เอฟซี | - | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
16:30 | Sunshine Coast Wanderers U23 |
|
WDSC Wolves U23 | +0.25 | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
19:15 | [9]เปรัค |
|
กูชิง เอฟเค[6] | - | |
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
20:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 23) |
|
อุซเบกิสถาน(ยู23) | - | |
20:00 | Spain U23 |
|
อียิปต์ (ยู 23) | - | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
20:00 | [5]ตรังกานู |
|
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า[13] | - | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
21:30 | [18]เอล ดัคเลยาห์ |
|
ทาลา เอล เจช[11] | +0.25 ▲+0.5 |
|
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
22:00 | ยูเครน ยู23 |
|
อาร์เจนติน่า(ยู23) | - | |
22:00 | โมร็อคโค (ยู23) |
|
อิรัก (ยู23) | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
22:00 | [3]JK Tabasalu (W) |
|
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[2] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
22:00 | เดริต้า จิลาน |
|
เบรย์ดาบลิค | +0 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
22:30 | โลโคโมทีฟ มอสโก |
|
เอฟเค รอสตอฟ | - | |
22:30 | รูบิน คาซาน |
|
แอคร่อน โตเกลียทติ | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
22:30 | [18]โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา |
|
พีเอฟเค มอนทาน่า[12] | +0.5 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
22:59 | คาราบัค |
|
เอฟซี ลินคอล์น | -2.5 | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
22:59 | ทูเลวิค วิจานดี่ |
|
FCF Jarva-Jaani SK | - | |
22:59 | Kuusalu Kalev |
|
FC Helios | - | |
22:59 | เจเค ลู |
|
Team Helm Jk | - | |
22:59 | เอฟซี โคเซ่ |
|
Tartu Kalev | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
22:59 | สเตรนฮาม ไอเอล |
|
วาเลเรนก้า บี | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
|
Entai Ravi Tucci | -1.75 ▲-2 |
|
22:59 | เอฟซี พิวนิค |
|
FC Struga Trim Lum | -0.25 | |
ผลฟุตบอลวัน 31 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
00:00 | นิวซีแลนด์(ยู23) |
|
ฝรั่งเศส ยู23 | - | |
00:00 | สหรัฐอเมริกา (ยู 23) |
|
กินี(ยู 23) | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
00:00 | เฟเนร์บาห์เช่ |
|
ลูกาโน | -1.5 | |
00:00 | สปาร์ตาปราก |
|
แชมร็อค โรเวอร์ส | -2.25 | |
00:00 | ซีเอส เปโตรคุบ |
|
อโปเอล นิโคเซีย | +0.25 ▼+0 |
|
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
00:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
|
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
00:45 | Tallinna Smsraha |
|
Tallinna FC Ararat | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
01:00 | เดอะ นิว เซนต์ส |
|
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | +1.5 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
01:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
|
เฟเคิล | - | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
01:00 | [15]ฟาร์โค |
|
พีระมิดส์ เอฟซี[2] | +1 | |
01:00 | [16]บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า |
|
เอล อิสไมลี่[14] | +0.5 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
01:00 | [7]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) |
|
เคฟลาวิค(ญ)[10] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
01:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ |
|
KF Ballkani | +0 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
01:30 | สโลวาน บราติสลาวา |
|
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | -0.75 | |
01:45 | เคไอ แคร๊กสวิก |
|
มัลโม่ เอฟเอฟ | +1.5 | |
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
02:00 | ปารากวัย (ยู23) |
|
มาลี (ยู23) | - | |
02:00 | Israel U23 |
|
ญี่ปุ่น(ยู23) | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
02:00 | Decic Tuzi |
|
ดินาโม บาตูมี | +0.25 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
02:15 | [8]กรินดาวิค |
|
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[9] | - | |
02:15 | [11]เลคเนียร์ เรกยะวิก |
|
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[10] | - | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
02:15 | [9]ฟีลเคียร์(ญ) |
|
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)[6] | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
03:00 | [12]สปอร์ต บอยส์ |
|
เซียนเซียโน่[7] | - | |
03:00 | [13]สปอร์ต ฮวนคาโย่ |
|
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่[10] | -0.75 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
03:00 | Club Leones del Norte |
|
San Antonio(ECU) | - | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
04:00 | [14]โบโกตา เอฟซี |
|
Universitario de Popayan[10] | +0 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
05:00 | [4]ออโรร่า |
|
San Antonio Bulo Bulo[3] | - | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
06:00 | เซาเปาโล |
|
โกยาส | -1.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
06:00 | [7]Deportes Limache |
|
ซานหลุยส์ คิวโลต[14] | - | |
North Central America Leagues Cup (North Central America Leagues Cup) | |||||
06:00 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ |
|
มอนทรีออล อิมแพ็ค | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |