ผลบอล 29 กรกฎาคม 2567ผลบอล 30 กรกฎาคม 2567ผลบอล 31 กรกฎาคม 2567ผลบอล 1 สิงหาคม 2567ผลบอล 2 สิงหาคม 2567ผลบอล 3 สิงหาคม 2567ผลบอล 4 สิงหาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 31 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
07:00 | [10]อาไว เอฟซี เอสซี |
|
โบต้าโฟโก้ เอสพี[18] | -0.5 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
07:00 | [12]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร |
|
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[15] | - | |
North Central America Leagues Cup (North Central America Leagues Cup) | |||||
07:00 | ปาชูก้า |
|
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | - | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
07:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
|
บาเฮีย บีเอ | -0.75 ▼-0.5 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
07:30 | [4]เอเลี่ยนซา ลิม่า |
|
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ[18] | - | |
North Central America Leagues Cup (North Central America Leagues Cup) | |||||
08:00 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
เนกาซ่า | - | |
08:00 | มอนเทอร์เรย์ |
|
Austin FC | - | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
09:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) |
|
Mazatlan FC (W) | - | |
North Central America Leagues Cup (North Central America Leagues Cup) | |||||
09:30 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
|
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | - | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
16:30 | บริสแบน ซิตี้ |
|
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | - | |
16:30 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน |
|
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | - | |
17:30 | Perth RedStar |
|
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | - | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
19:15 | [7]กัวลา ลัมเปอร์ |
|
ซาบาห์[2] | - | |
19:15 | [11]พีบี ปาหัง |
|
เซลังกอร์ พีบี[4] | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
20:00 | เอฟเค คิมกี้ |
|
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | - | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
20:00 | [10]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ |
|
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[1] | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
21:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 3 |
|
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
21:00 | [16] Torpedo-2 Zhodino |
|
เอฟเค ลิด้า[7] | - | |
21:30 | [10]FK Bumprom |
|
เอฟซี สโลนิม 2017[17] | - | |
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
22:00 | บราซิล (ญ) |
|
สเปน(ญ) | - | |
22:00 | ญี่ปุ่น(ญ) |
|
ไนจีเรีย (ญ) | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
22:00 | [7]ไวสคอป |
|
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[1] | - | |
22:00 | [12]เอสเค ลิเซน |
|
สลาเวีย ปราก 2[15] | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
22:00 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู |
|
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | - | |
22:00 | Kose II |
|
Halliu football College | - | |
22:00 | FC Tamper |
|
Tartu Welco II | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
22:00 | [15]เบลารุส(ยู 17) |
|
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[18] | - | |
22:00 | [1]เอฟซี โมโลเดชโน |
|
Ostrowitz[11] | - | |
22:00 | [13]เอฟซี บาราโนวีชี |
|
Shakhter Soligorsk II[14] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
22:00 | เอฟเค ออดา ริกา |
|
คลิฟตันวิลล์ | -1 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
22:30 | สปาร์ตัก มอสโก |
|
ดินาโม มอสโก | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
22:30 | [13]เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
|
ฟาสตาฟ ซลิน[3] | - | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
22:59 | Horovice |
|
Komarov | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
22:59 | [11]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
|
โอปาว่า[6] | - | |
22:59 | [8]สปาร์ตาปราก 2 |
|
วิโซซิน่า จิคลาวา[14] | - | |
22:59 | [5]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
|
บานิค ออสตราว่า 2[9] | - | |
22:59 | [4]เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
|
เบอโน่[2] | - | |
22:59 | [16]ซิกม่า โอโลมุช บี |
|
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[10] | - | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
22:59 | [7]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) |
|
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[1] | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
22:59 | นอมเม่ เจเค คาลจู |
|
FC Eston Villa | - | |
22:59 | Maardu Aliens |
|
เอฟซี คูเลสซาเล่ | - | |
22:59 | Saku JK |
|
Tallinna FC Ararat TTU | - | |
22:59 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด |
|
FC Lootus Kohtla-Jarve | - | |
22:59 | Johvi FC Lokomotiv |
|
FC Kohvile | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
22:59 | OPS-jp |
|
เจพีเอส ยูแวสกูแล | - | |
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
23:45 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า |
|
ฮาโปเอล ไฮฟา | - | |
ผลฟุตบอลวัน 1 สิงหาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
00:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
|
โบโด กลิมท์ | +1 | |
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
00:00 | ออสเตรเลีย(ญ) |
|
สหรัฐอเมริกา(ญ) | - | |
00:00 | แซมเบีย (ญ) |
|
เยอรมนี(ญ) | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
00:00 | Kristiine JK |
|
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | - | |
00:00 | FC Lootos Polva |
|
Tallinna Starmedia | - | |
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
00:00 | มัคคาบี้ เนทันย่า |
|
แอชดอด เอ็มเอส | - | |
00:00 | เบต้าเยรูซาเล็ม |
|
ฮาโปเอล ฮาเดร่า | - | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
00:00 | [6]HotturHuginn |
|
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์[9] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
00:00 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
|
สแตนดาร์ด ซัมเควียท | -0.5 | |
00:00 | ฮัคเค่น |
|
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | -2 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
00:15 | มิดทิลแลนด์ |
|
ยูอี ซานต้า โคโลม่า | -3.25 ▼-3 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
00:15 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) |
|
Segeltorps IF (W) | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
01:00 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
|
สเตอัว บูคาเรสต์ | -0.5 ▼-0.25 |
|
01:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด |
|
ดินาโม เคียฟ | +0.75 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
01:00 | เทเลค กรอซนี่ย์ |
|
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | - | |
01:00 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ |
|
ซีเอสเคเอ มอสโก | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
01:00 | [11]แอทเลติโก้ กรัว |
|
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส[8] | -1.25 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
01:00 | [10]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย |
|
เอนพ์พี[9] | +0 | |
01:00 | [7]ZED FC |
|
โคคา โคล่า เอฟซี[4] | +0 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
01:00 | [12]Dalvik Reynir |
|
ไออาร์ เรกยะวิก[4] | - | |
01:00 | [5]เคฟลาวิค |
|
ธอร์ อคูเรย์รี่[7] | - | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
01:00 | [2]วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) |
|
เบรย์ดาบลิค (ญ)[1] | - | |
01:00 | [4]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) |
|
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)[5] | - | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
01:00 | [3]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) |
|
กรินดาวิค (ญ)[8] | - | |
Brazil Rio cup ( Brazil Rio cup ) | |||||
01:00 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ |
|
บองซูเซสโซ่ | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
01:30 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
|
บอลติกปาเนเวจิส | -2 | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
01:30 | [5]HK Kopavogur (W) |
|
Fram Reykjavik (w)[6] | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
01:30 | ออสเตรียเวียนนา |
|
อิลเวส แทมเปเร่ | -1.25 | |
01:30 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
|
เอฟเค ซาราเยโว | -0.25 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
01:45 | ดินาโม มินส์ค |
|
โดโกเรต์ส รัซกราด | +0.5 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
01:45 | เอฟเค มอร์นาร์ |
|
ราดนิคกี้ 1923 | +0.5 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
02:00 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา |
|
พีเอโอเค ซาโลนิก้า | +1 | |
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
02:00 | โคลัมเบีย(ญ) |
|
แคนาดา(ญ) | - | |
02:00 | นิวซีแลนด์(ญ) |
|
ฝรั่งเศส(ญ) | - | |
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
02:00 | [1]บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี |
|
เนิร์น เคาน์ตี้[14] | - | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
02:00 | [10]Real Tomayapo |
|
คลับ กัวบิร่า[11] | - | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
02:00 | [9]Deportes Recoleta |
|
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[12] | - | |
02:00 | [4]ซีดี เมกาเลนซ์ |
|
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[11] | - | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
02:15 | [12]ฟีลเคียร์ |
|
เฟรม เรย์จาวิค[7] | +0 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
02:15 | [6]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค |
|
ฟจอลเนอร์[1] | - | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
02:15 | [1]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ |
|
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[2] | - | |
02:15 | [7]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
|
Kormakur[10] | - | |
02:15 | [11]KF Fjallabyggdar |
|
วอลซันกูร์[5] | - | |
02:15 | [8]เคเอฟ การ์ดาเบีย |
|
Throttur Vogur[4] | - | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
02:15 | [7]อัคราเนส(ญ) |
|
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ)[9] | - | |
02:15 | [4]Grotta Womens |
|
ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)[10] | - | |
02:15 | [2]อัฟตูเลดิ้ง (ญ) |
|
ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ)[1] | - | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
03:00 | [7]มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
|
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[8] | - | |
03:00 | [11]ซีดี อากีลา |
|
Fuerte San Francisco[5] | - | |
03:00 | [6]CD Cacahuatique |
|
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[3] | - | |
03:00 | [2]ซีดี ฟาส |
|
ซีดี ดรากอน[1] | - | |
03:00 | [10]CD Platense Municipal Zacatecoluca |
|
Once Municipal[4] | - | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
03:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
|
บาเฮีย (เยาวชน) | - | |
03:00 | กูยาบา เอ็มที (เยาวชน) |
|
ครูไซโร่ (เยาวชน) | - | |
03:00 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) |
|
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | - | |
03:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) |
|
RB Bragantino Youth | - | |
03:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) |
|
เกรมิโอ้ (เยาวชน) | - | |
03:00 | ซานโตส(เยาวชน) |
|
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | - | |
03:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) |
|
ซิเอร่า(เยาวชน) | - | |
03:00 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) |
|
เซาเปาโล(เยาวชน) | - | |
03:00 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) |
|
โกยาส(เยาวชน) | - | |
03:00 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) |
|
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | - | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
03:00 | กวายากิล ซิตี้ |
|
CD Vargas Torres | - | |
03:00 | CD Independiente Juniors |
|
9 de Octubre | - | |
03:00 | Chacaritas SC |
|
มอนต้า เอฟซี | - | |
03:00 | Cuniburo FC |
|
กัวเลซีโอเอสซี | -0.25 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
03:15 | [9]Los Chankas |
|
สปอร์ติ้งคริสตัล[2] | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
04:30 | [14]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ |
|
โรซาริโอ เซ็นทรัล[21] | -0.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
05:00 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
|
อัตเลติโก มิไนโร่ | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
05:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
|
บรากันติโน้ | -0.5 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
05:00 | [1]โบลิวาร์ |
|
San Jose de Oruro[9] | - | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
05:00 | [10]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
|
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[16] | - | |
05:00 | [8]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
|
ดิปอรเต่ส เตมูโก[15] | - | |
OFC Championship U16 Cup (OFC Championship U16 Cup) | |||||
05:00 | นิวซีแลนด์ (ยู 16) |
|
ฟิจิ(ยู 16) | - | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
06:00 | ฟลาเมงโก |
|
พัลไมรัส | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |