ผลบอล 25 กันยายน 2567ผลบอล 26 กันยายน 2567ผลบอล 27 กันยายน 2567ผลบอล 28 กันยายน 2567ผลบอล 29 กันยายน 2567ผลบอล 30 กันยายน 2567ผลบอล 1 ตุลาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 27 กันยายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
08:00 | [11]คอร์เรคามินอส ยูเอที |
|
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[9] | - | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
08:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) |
|
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | - | |
08:00 | ปาชูกา(ญ) |
|
พูอีบลา(ญ) | - | |
10:00 | ไทเกรส(ญ) |
|
ครูซ อซูล(ญ) | - | |
10:00 | Mazatlan FC (W) |
|
ตีฮัวนา (ญ) | - | |
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
16:00 | [7]Mahar United |
|
เอยาวะดี ยูไนเต็ด[10] | - | |
16:30 | [11] Thitsar Arman FC |
|
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด[2] | - | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
17:30 | [12]แทจอน ซิติเซน |
|
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[4] | - | |
17:30 | [2]โปฮัง สตีลเลอร์ |
|
อินชอนยูไนเต็ด[9] | - | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
18:45 | [6]โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี |
|
บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม[5] | - | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
20:00 | [5]ตรังกานู |
|
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[11] | - | |
20:00 | [6]กัวลา ลัมเปอร์ |
|
ปุเลา ปีนัง[9] | - | |
20:00 | [3]ซาบาห์ |
|
เคดะห์[4] | - | |
20:00 | [10]พีบี ปาหัง |
|
เปรัค[8] | - | |
20:00 | [13]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า |
|
กลันตันยูไนเต็ด[12] | - | |
20:00 | [1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม |
|
กูชิง เอฟเค[7] | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
20:00 | [4]Riga FC II |
|
Tukums-2000 II[13] | - | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
21:00 | [10]ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ |
|
Toftir B68[8] | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
22:00 | [4]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ |
|
เมตต้า/ลู ริกา[7] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
22:00 | [11]FK Panevezys-2 |
|
เอฟเคเทารัส[6] | - | |
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
22:00 | Puebla U23 |
|
Juarez FC U23 | - | |
22:00 | Tigres UANL U23 |
|
Club Leon U23 | - | |
22:00 | Queretaro U23 |
|
Necaxa U23 | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
22:59 | [1]เลวาเดีย ทัลลินน์ |
|
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[9] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
22:59 | [14]Siauliai B |
|
Banga Gargzdai B[15] | - | |
ผลฟุตบอลวัน 28 กันยายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
00:00 | [3]ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
|
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[8] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
00:00 | คิกเกอร์ เอ็มเดน |
|
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
00:00 | [11]ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม |
|
โนซาบี้ ไอเอฟ[10] | - | |
00:00 | [3]Herrestads AIF |
|
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ[6] | - | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
00:30 | [10]สเตด โลซาน อูชชี |
|
Etoile Carouge[1] | - | |
00:30 | [4]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
|
เอฟซี วิล 1900[8] | - | |
00:30 | [2]สตาเด้ นยอนเนียส |
|
อารัว[9] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
00:30 | TuS Blau-Weiss Lohne |
|
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
00:30 | [8]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค |
|
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[7] | - | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
01:15 | [3]เอฟซี ธูน |
|
เนอชาแตล ซามักซ์[6] | - | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
01:45 | [1]เชลบอร์น |
|
สลิโก โรเวอร์ส[6] | - | |
01:45 | [3]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[5] | - | |
01:45 | [10]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
|
เดอร์รี่ ซิตี้[2] | - | |
01:45 | [9]ดันดาล์ค |
|
โบฮีเมี่ยนส์[8] | - | |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
01:45 | [2]แอธโลน ทาวน์ |
|
โคห์บ รัมเบลอ[7] | - | |
01:45 | [9]Kerry FC |
|
ฟินน์ ฮาร์ปส์[5] | - | |
01:45 | [4]เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
|
คอร์ก ซิตี้[1] | - | |
01:45 | [8]ทรีตตี้ ยูไนเต็ด |
|
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] | - | |
01:45 | [6]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
|
ยูซี ดับลิน[3] | - | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
01:45 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี |
|
Flint Mountain | - | |
01:45 | บัคลี่ย์ ทาวน์ |
|
ลานดูเนา | - | |
01:45 | Colwyn Bay |
|
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | - | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
02:00 | [4]แชมร็อค โรเวอร์ส |
|
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[7] | - | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
03:00 | [3]โอลิมเปีย อาซันซิออง |
|
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[4] | - | |
03:00 | [6]2 เด มาโย พีเจซี |
|
เจเนอรัลกาบาเยโร่[12] | - | |
03:00 | [9]Sportivo Ameliano |
|
โซล เดอ อเมริกา[7] | - | |
03:00 | [1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง |
|
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[2] | - | |
03:00 | [11]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ |
|
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[8] | - | |
03:00 | [5]กัวรานี อาซุนซิยง |
|
นาซิอองนาล อซุนซิยง[10] | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
03:00 | [2]อัลกอสตูร่า เอฟซี |
|
ซาโมร่า บารินาส[14] | - | |
03:00 | [5]การาโบโบ เอฟซี |
|
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[4] | - | |
03:00 | [3]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส |
|
คาราคาส เอฟซี[11] | - | |
03:00 | [8]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา |
|
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[12] | - | |
03:00 | [6]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
|
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[9] | - | |
03:00 | [10]โมนาคัส เอสซี |
|
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[7] | - | |
03:00 | [1]ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา |
|
Deportivo Rayo Zuliano[13] | - | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
03:00 | [5]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน |
|
Fuerte San Francisco[10] | - | |
03:00 | [7]ซีดี อากีลา |
|
ซีดี ดรากอน[4] | - | |
03:00 | [2]ซีดี ฟาส |
|
Once Municipal[6] | - | |
03:00 | [11]CD Platense Municipal Zacatecoluca |
|
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[1] | - | |
03:00 | [3]มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
|
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[8] | - | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
03:00 | [15]เรอัล ซานตานเดร์ |
|
เรอัล คาร์ทาเกน่า[6] | - | |
03:00 | [4]Expreso Rojo |
|
แอตเลติโก้ เอฟซี[16] | - | |
03:00 | [10]Universitario de Popayan |
|
ออโซมารโซ่[8] | - | |
03:00 | [1]แอตเลติโก้ ฮิวล่า |
|
ยูเนียน แมกดาเลนา[5] | - | |
03:00 | [9]คอร์ตูลัว |
|
คูคูต้า เดปอร์ติโว่[2] | - | |
03:00 | [3]ลาเนรอส เอฟซี |
|
เดปอร์เตส ควินดิโอ[7] | - | |
03:00 | [13]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
|
โบโกตา เอฟซี[14] | - | |
03:00 | [11]เวลเลดูปา เอฟซี |
|
บาแรนคิลล่า เอฟซี[12] | - | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
03:00 | [8]ซีเอ อัตลาส |
|
Defensores de Cambaceres[13] | - | |
03:00 | [16]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ |
|
Yupanqui[15] | - | |
03:00 | [17]Centro Espanol |
|
เรอัล พิลาร์[10] | - | |
03:00 | [6]เคลย์โพล |
|
เบรัสเตกี[2] | - | |
03:00 | [4]เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ |
|
อิตูไซย์โง[11] | - | |
03:00 | [7]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล |
|
Argentino de Rosario[3] | - | |
03:00 | [25]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล |
|
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[22] | - | |
03:00 | [24]ซีเอ ลูกาโน |
|
คลับ ลูจัน[9] | - | |
03:00 | [14]Leandro N Alem |
|
อัล คิว ซา[5] | - | |
03:00 | [19]Mercedes |
|
เจนเนอรัลลามาดริด[1] | - | |
03:00 | [21]Puerto Nuevo |
|
เอล พอร์เวเนอร์[18] | - | |
03:00 | [20]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส |
|
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[23] | - | |
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
04:45 | Tijuana U23 |
|
Mazatlan FC U23 | - | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
05:00 | [35]Club Atletico Guemes |
|
Talleres Rem de Escalada[30] | - | |
05:00 | [13]กิมนาเซีย จูจุย |
|
คิลเมส[12] | - | |
05:00 | [21]เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา |
|
ชาคาริตา จูเนียร์ส[24] | - | |
05:00 | [20]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
|
ซีเอ ซาน มิเกล[9] | - | |
05:00 | [27]อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า |
|
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[11] | - | |
05:00 | [29]ปาโตรนาโต ปารานา |
|
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[2] | - | |
05:00 | [25]ทริสแทน ซัวเรส |
|
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[32] | - | |
05:00 | [38]ซีเอ บราวน์อโดรกู |
|
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[16] | - | |
05:00 | [8]เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ |
|
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[17] | - | |
05:00 | [10]เทมเปอร์ลีย์ |
|
กิมนาเซีย วาย ทิโร่[15] | - | |
05:00 | [23]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ |
|
กิลเลอร์โม่ บราวน์[33] | - | |
05:00 | [26]เดปอร์ตีโบ โมรอน |
|
กิมนาไซ เมนโดซ่า[7] | - | |
05:00 | [28]เอลมาโกล |
|
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[4] | - | |
05:00 | [14]เดปอร์ติโวมาดรีน |
|
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส[31] | - | |
05:00 | [37]แอดเตริโค ราแฟล่า |
|
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[22] | - | |
05:00 | [18]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ |
|
นูเอว่า ชิคาโก้[6] | - | |
05:00 | [1]ซาน เทลโม่ |
|
อัลมิแรนเต้ บราวน์[34] | - | |
05:00 | [19]ออล บอยส์ |
|
ซานมาร์ติน ซานฮวน[3] | - | |
05:00 | [36]ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ |
|
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[5] | - | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
06:00 | [15]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส |
|
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[13] | - | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
06:00 | คลับ ลีออน (ญ) |
|
มอนเทอร์เรย์(ญ) | - | |
06:00 | คลับ เนกาซ่า (ญ) |
|
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |