ผลบอล 23 กันยายน 2567ผลบอล 24 กันยายน 2567ผลบอล 25 กันยายน 2567ผลบอล 26 กันยายน 2567ผลบอล 27 กันยายน 2567ผลบอล 28 กันยายน 2567ผลบอล 29 กันยายน 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 25 กันยายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
17:30 | [7]บูโชน เอฟซี 1995 |
|
ซองนัม เอฟซี[13] | - | |
17:30 | [11]กยองนัม เอฟซี |
|
กิมโป เอฟซี[8] | - | |
17:30 | [5]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ |
|
ปูซานไอปาร์ค[6] | - | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
20:00 | GreenFuel |
|
Manica Diamond | - | |
20:00 | Chegutu Pirates |
|
Bikita Minerals FC | - | |
20:00 | Highlanders FC |
|
ZPC Kariba | - | |
20:00 | Simba Bhora |
|
Chicken Inn | - | |
20:00 | Yadah FC |
|
Arenel Movers | - | |
20:00 | Bulawayo Chiefs |
|
Herentals FC | - | |
20:00 | ไดนาโมส์ เอฟซี |
|
Capps linked | - | |
20:00 | Hwange Colliery |
|
เอฟซี แพลทินัม | - | |
20:00 | Tron |
|
Ngezi Platinum | - | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
22:59 | [3]อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
|
สตาเบ็ค[8] | - | |
22:59 | [11]เลวานเจอร์ เอฟเค |
|
ลิน ออสโล[7] | - | |
22:59 | [12]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
|
คองสวิงเกอร์[6] | - | |
22:59 | [10]รัวฟอส |
|
เรนเฮล์ม ไอแอล[9] | - | |
22:59 | [14]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
|
อาซาเน่ ฟุตบอล[13] | - | |
22:59 | [2]วาเลเรนก้า |
|
อาเลซุนด์ เอฟเค[16] | - | |
22:59 | [1]โมสส์ |
|
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[15] | - | |
22:59 | [5]ซองน์ดาล |
|
ไบรน์[4] | - | |
ผลฟุตบอลวัน 26 กันยายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
00:00 | [5]ฮัมมาร์บี้ |
|
ฮัคเค่น[7] | - | |
00:00 | [8]ไอเคซิริอุสเอฟเค |
|
เอไอเค โซลน่า[11] | - | |
00:00 | [4]เอล์ฟส์บอร์ก |
|
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[14] | - | |
00:00 | [10]ฮาล์มสตัด |
|
คัลมาร์[15] | - | |
00:00 | [3]มอลล์บี้ เอไอเอฟ |
|
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[12] | - | |
00:00 | [16]วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
|
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[13] | - | |
00:00 | [2]เยอร์การ์เด้น |
|
บรอมมาปอจคาร์น่า[9] | - | |
00:00 | [6]จีเอไอเอส |
|
มัลโม่ เอฟเอฟ[1] | - | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
00:00 | [1]โอเอฟเคเปโตรวัค |
|
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[3] | - | |
00:00 | [9]Jedinstvo Bijelo Polje |
|
Arsenal Tivat[5] | - | |
00:00 | [4]Decic Tuzi |
|
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[7] | - | |
00:00 | [8]โอทรานท์ |
|
เอฟเค มอร์นาร์[6] | - | |
00:00 | [10]Jezero Plav |
|
โบเคลจ์ โคเตอร์[2] | - | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
03:00 | [13]โคเบรซอล |
|
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[15] | - | |
03:00 | [1]คอนอูมโบ ยูนิโด |
|
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[8] | - | |
03:00 | [7]ปาเลสติโน่ |
|
เดปอร์เตส อิควิกกัว[5] | - | |
03:00 | [4]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
|
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[11] | - | |
03:00 | [6]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า |
|
โอ.ฮิกกิ้นส์[9] | - | |
03:00 | [2]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี |
|
ฮัวชิปาโต้[12] | - | |
03:00 | [14]โคเบรลัว |
|
นูเบลนเซ่[10] | - | |
03:00 | [16]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า |
|
โคโล โคโล่[3] | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
03:00 | [15]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
|
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[17] | - | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
03:00 | Chacaritas SC |
|
กัวเลซีโอเอสซี | - | |
03:00 | Cuniburo FC |
|
กวายากิล ซิตี้ | - | |
03:00 | Club Leones del Norte |
|
มอนต้า เอฟซี | - | |
03:00 | CD Independiente Juniors |
|
San Antonio(ECU) | - | |
03:00 | 9 de Octubre |
|
CD Vargas Torres | - | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
06:00 | เกเรตาโร(ญ) |
|
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |