ผลบอล 27 กันยายน 2567ผลบอล 28 กันยายน 2567ผลบอล 29 กันยายน 2567ผลบอล 30 กันยายน 2567ผลบอล 1 ตุลาคม 2567ผลบอล 2 ตุลาคม 2567ผลบอล 3 ตุลาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 29 กันยายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
06:30 | [1]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
|
Charlotte FC[6] | - | |
06:30 | [15]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
|
แนชวิลล์ เอฟซี[10] | - | |
06:30 | [4]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส |
|
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[5] | - | |
06:30 | [2]เอฟซี ซินซินเนติ |
|
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[3] | - | |
06:30 | [11]ดีซี ยูไนเต็ด |
|
โคลัมบัส ครูว์[3] | - | |
06:30 | [14]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
|
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[12] | - | |
06:30 | [8]มอนทรีออล อิมแพ็ค |
|
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[14] | - | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
06:30 | [1]ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) |
|
ฮูสตัน แดช (ญ)[12] | - | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
07:30 | [9]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
โคโลราโด ราปิดส์[5] | - | |
07:30 | [10]Austin FC |
|
รีล ซอลต์ เลค[2] | - | |
07:30 | [11]เอฟซี ดัลลัส |
|
ออร์แลนโด ซิตี้[7] | - | |
07:30 | [13]ชิคาโก ไฟร์ |
|
โตรอนโต้ เอฟซี[9] | - | |
07:30 | [13]St. Louis City |
|
แคนซัส วิซาร์ดส์[12] | - | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
08:00 | [6]เซเลยา เอฟซี |
|
แทมปิโก มาเดโร[1] | - | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
08:05 | [11]ปาชูก้า |
|
ครูซ อาซูล[1] | - | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
09:00 | [10]San Diego Wave (W) |
|
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[5] | - | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
09:30 | [6]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
|
ฮุสตัน ไดนาโม[8] | - | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
10:00 | [7]ชีวาส กัวดาลาจาร่า |
|
มอนเทอร์เรย์[3] | - | |
10:10 | [10]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ |
|
ซานโตส ลากูน่า[16] | - | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
11:00 | [1]โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) |
|
SEISA OSA Rheia (W)[4] | - | |
11:00 | [5]Diosa Izumo (W) |
|
สึกูบะ เอฟซี(ญ)[11] | - | |
11:00 | [8]Veertien Mie (W) |
|
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[6] | - | |
11:00 | [3]Fujizakura Yamanashi (W) |
|
Diavorosso Hiroshima (W)[9] | - | |
11:00 | [10]เอฟซี อิมาบาริ(ญ) |
|
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)[7] | - | |
11:00 | [2]เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) |
|
Fukuoka AN (w)[12] | - | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
11:00 | [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) |
|
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[6] | - | |
11:00 | [12]Gunma FC White Star (W) |
|
AS Harima ALBION Womens[11] | - | |
11:00 | [7]มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) |
|
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[4] | - | |
11:00 | [8]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) |
|
Viamaterras Miyazaki (W)[1] | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
11:00 | [14]โยโกกาว่า มูซาชิโน |
|
Briobecca Urayasu[12] | - | |
11:00 | [5]รัน เมล อาโอโมริ |
|
โอกินาวะ เอสวี[8] | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
11:30 | [4]Tartu Kalev |
|
ทาร์ตู เจเค มัก 2[1] | - | |
11:30 | [5]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
|
ทูเลวิค วิจานดี่[10] | - | |
11:30 | [7]Laanemaa Haapsalu |
|
FC Kuressaare II[2] | - | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
12:00 | [5]Orca Kamogawa FC (w) |
|
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[3] | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
12:00 | [16]Daegu FC II |
|
กังเนือง ซิตี้[9] | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
12:00 | [6]วาสป้า โออิตะ |
|
Rayluck Shiga[9] | - | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
12:00 | [13] Sejong Vanesse FC |
|
Daejeon Hana Citizen II[3] | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
13:00 | [2]กย็องจู เคเอชเอ็นพี |
|
ชางวอนซิตี้[5] | - | |
13:00 | [6]ม็อกโป ซิตี้ |
|
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[11] | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
13:00 | [11]ซูซูกะอันลิมิเต็ด |
|
โคชิ ยูไนเต็ด[1] | - | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
13:00 | [2]จอนจู ซิติเซน เอฟซี |
|
Namyangju Citizen[9] | - | |
14:00 | [7]Jinju Citizen |
|
พย็องแท็กซิติเซ็น[12] | - | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
14:30 | [6]เอฟซี โซล |
|
ซูวอน ซิตี้[5] | - | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
14:30 | [12]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี |
|
ปูซานไอปาร์ค[6] | - | |
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League) | |||||
14:30 | [6]มหาวิทยาลัยฟูเจน |
|
Vikings-Play One[8] | - | |
14:30 | [4]Athletic Club Taipei |
|
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี[3] | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
16:00 | [10]ยังพย็อง |
|
โปชอน เอฟซี[14] | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
16:30 | [1]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) |
|
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)[5] | - | |
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
16:30 | [8] Dagon Port |
|
Ispe FC[6] | - | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
17:00 | [1]แทมปิเนส โรเวอร์ส |
|
Lion City Sailors[2] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
17:00 | [11]บรัวบริทอากีต้า |
|
โตกุชิม่า วอร์ทิส[10] | - | |
17:00 | [9]เอฮิเมะเอฟซี |
|
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[7] | - | |
17:00 | [8]Ban Di Tesi Iwaki |
|
โทชิกิ เอสซี[19] | - | |
17:00 | [4]ฟาเจียโน โอคายามา |
|
วี-วาเรน นากาซากิ[2] | - | |
17:00 | [20]เธสปา คูซัทสึ |
|
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[15] | - | |
17:00 | [5]รีโนฟา ยามากูชิ |
|
เวกัลตา เซนได[6] | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
17:00 | [5]Saldus SS/Leevon |
|
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส[3] | - | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
17:00 | [9]ชองจู จิคจิ |
|
ซองนัม เอฟซี[13] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
17:00 | [3]อซูส คราโร นูมาซู |
|
โยโกฮามา เอสซีซี[14] | - | |
17:00 | [8]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[16] | - | |
17:00 | [4]คาเตอเลอร์ โตยามา |
|
คามาทามาเร่ ซานูกิ[17] | - | |
17:00 | [20]กรุลล่า โมริโอกะ |
|
กิระวันสึ คิตะคิวชู[7] | - | |
17:00 | [19]มิยาซากิ |
|
ไกนาเร โตโตริ[18] | - | |
17:00 | [10]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี |
|
นารา คลับ[15] | - | |
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League) | |||||
17:30 | [7]มหาวิทยาลัยหมิงฉวน |
|
Tatung FC[5] | - | |
17:30 | [1]ไถหนันซิตี้ |
|
Taichung Futuro[2] | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
18:00 | [9]เจลกาว่า |
|
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] | - | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
18:00 | บีเค อวาลต้า |
|
เอฟเค 2000 | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
18:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
|
Eilenburg | - | |
18:00 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
|
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | - | |
18:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
|
วีเอสจี อัลท์ไลนิค | - | |
18:00 | Greifswalder FC |
|
ชามนิตเซอร์ | - | |
18:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
|
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | - | |
18:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า |
|
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | - | |
18:00 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
|
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | - | |
18:00 | ซวิคเกา |
|
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | - | |
18:00 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ |
|
วีเอฟซี พลูเอน | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
18:00 | [6]ลินโดมี่ จีไอเอฟ |
|
IK Tord[9] | - | |
18:00 | [6]ไอเอฟ ซิลเวีย |
|
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[2] | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
18:30 | [3]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
|
วาปรัส ปาร์นู[7] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
18:30 | FC Teutonia 05 |
|
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:35 | [3]เฉิงตู ซินเฉิง |
|
เหมยโชวเคอเจีย[13] | - | |
18:35 | [7]เทียนจิน เทนด้า |
|
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[15] | - | |
19:00 | [10]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ |
|
เหอหนาน เจี้ยนเย้[8] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
19:00 | SV Todesfelde |
|
ซังค์ เพาลี 2 | - | |
19:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
|
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | - | |
19:00 | Phonix Lubeck |
|
เบรเมอร์ เอสวี | - | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
19:00 | [14]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
|
Orebro Soder (W)[10] | - | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
19:15 | [7]วาดุซ |
|
เบลลินโซนา[5] | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
20:00 | [2]ริก้า เอฟซี |
|
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[10] | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
20:00 | [6]Valmieras FK II |
|
Ogre United[9] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
20:00 | VfB Oldenburg |
|
โฮลสไตน์ คีล 2 | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
20:00 | [8]Simrishamn |
|
แร็ปป์ กอล์ฟ[12] | - | |
20:00 | [10]ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ |
|
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[12] | - | |
20:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ |
|
สควิลเจโบ เอสเค | - | |
20:00 | ไอเอฟ อัลการ์น่า |
|
ไอเอฟเค ลูเลีย | - | |
20:00 | [11]FC Nacka Iliria |
|
เอ็นสเคเด้ไอเค[8] | - | |
20:00 | [10]โจนเซเรดส์ |
|
ฮิตตาร์พีเอส ไอเค[14] | - | |
20:00 | Falu BS FK |
|
Viggbyholms | - | |
20:00 | โบเดน บีเค |
|
ทาฟเดีย ไอเค | - | |
20:00 | [14]โฮกาเบิร์กบีเค |
|
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ[2] | - | |
20:00 | IFK Osterakers FK |
|
เอฟซี กูเต้ | - | |
20:00 | Kiruna FF |
|
Lucksta IF | - | |
20:00 | [10]Sifhalla |
|
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[11] | - | |
20:00 | [7]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
|
ลาฮูล์มเอฟเค[8] | - | |
20:00 | Bergnasets AIK |
|
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | - | |
20:00 | Jarfalla |
|
เอ็นโคปิ้งก์ | - | |
20:00 | Froso IF |
|
Ytterhogdal IK | - | |
20:00 | [7]ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ |
|
เอฟบีเค บอลข่าน[4] | - | |
20:00 | [1]ไอเค คอนกาฮัลลา |
|
บีเคฟอร์เวิร์ด[14] | - | |
20:00 | [14]Mjolby AI FF |
|
Haninge[1] | - | |
20:00 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี |
|
ทีจี เอสเค | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
20:40 | [6]ทรานส์ นาร์ว่า |
|
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[4] | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
21:00 | [3]ซีเอสเคเอ มอสโก |
|
เทเลค กรอซนี่ย์[9] | - | |
21:00 | [14]เฟเคิล |
|
รูบิน คาซาน[8] | - | |
21:00 | [12]เอฟเค มาฮัชกาลา |
|
ดินาโม มอสโก[2] | - | |
21:00 | [4]เอฟเค รอสตอฟ |
|
แอคร่อน โตเกลียทติ[6] | - | |
21:00 | [11]เอฟซี คราซ์โนดาร์ |
|
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] | - | |
21:00 | [16]ครีลย่า โซเวียตอฟ |
|
เอฟเค คิมกี้[10] | - | |
21:00 | [7]โลโคโมทีฟ มอสโก |
|
สปาร์ตัก มอสโก[13] | - | |
21:00 | [5]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
|
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[15] | - | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
21:00 | [5]บี 36 ทอร์ชาฟน์ |
|
เอชบี ทอร์ชาฟน์[2] | - | |
21:00 | [6]07 Vestur Sorvagur |
|
เคไอ แคร๊กสวิก[3] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
21:00 | ซนามย่า ทรูด้า |
|
ซาเทิร์นมอสโก | - | |
21:00 | Rodina Moskva III |
|
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | - | |
21:00 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ |
|
Dynamo Vologda | - | |
21:00 | FC Tver |
|
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | - | |
21:00 | [13]คแวนท์ ออบนินส์ค |
|
FK Kosmos Dolgoprudny[2] | - | |
21:00 | Baltika-BFU Kaliningrad |
|
Irkutsk | - | |
21:00 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า |
|
สปาร์ตัก มอสโก 2 | - | |
21:00 | [12]เอฟเค โอริออล |
|
ซัลยุต[8] | - | |
21:00 | [3] Kompozit |
|
เซนิต เปนซา[7] | - | |
21:00 | [5] FK Khimki B |
|
อาร์เซน่อล ตูล่า 2[6] | - | |
21:00 | [11]สโตรกิโน่ มอสโก |
|
เอฟเค โคลอมนา[15] | - | |
21:00 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk |
|
ดินาโม มอสโก บี | - | |
21:00 | [1]Dinamo Vladivostok |
|
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[4] | - | |
21:00 | [14]SKA Khabarovsk II |
|
เอฟเค อาร์ยาซาน[9] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
21:00 | [6]IFK Karlshamn |
|
ไอเอฟ ลอดด์[13] | - | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
21:30 | [8]ลูเซิร์น |
|
บาเซิ่ล[10] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
22:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ |
|
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | - | |
22:00 | Torpedo Miass |
|
ดินาโม บรีอันสค์ | - | |
22:00 | Rodina Moskva II |
|
Khimik Dzerzhinsk | - | |
22:00 | มาชูค- เคเอ็มวี |
|
เอฟซี มูรอม | - | |
22:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 |
|
เออทิช 1946ออมส์ | - | |
22:00 | เอฟเค การูก้า |
|
เทคสติลชิค อีวาโนโว | - | |
22:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ |
|
เชลยาบินสค์ | - | |
22:00 | สปาร์ตัก โคสโตรมา |
|
อแวนการ์ด คุร์สค์ | - | |
22:00 | เวเลส |
|
เอฟเค เลนินกราเดทส์ | - | |
22:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน |
|
เอฟซี โนโวซีบีสค์ | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
22:00 | [2]เบเก้ซัคซาบา |
|
Szentlorinc SE[16] | - | |
22:00 | [3]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
|
โซลอคซาร์[14] | - | |
22:00 | [6]วาร์ดา เซ |
|
ชัควารี่ ทีเค[9] | - | |
22:00 | [5]บูดาเปสต์ ฮอนเวด |
|
บีวีเอสซี[4] | - | |
22:00 | [11]โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี |
|
คาซิงบาร์ซิคา[10] | - | |
22:00 | [13]ซเซจ เอเค |
|
กีไอร์มอต เอสอี[8] | - | |
22:00 | [15]ทาทาบันย่า |
|
เอฟซี ไอการ์[1] | - | |
22:00 | [7]วาซาส |
|
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[12] | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
22:00 | [14]Olaines FK |
|
มารูเพ[8] | - | |
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
22:00 | Club America U23 |
|
Unam Pumas U23 | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
22:59 | [4]ลีเกีย วอร์ซอว์ |
|
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[14] | - | |
22:59 | [9]มอเตรอ รูบิน |
|
สลาสค์ วรอคลาวน์[12] | - | |
22:59 | [11]ปิแอส กลิวิส |
|
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก[1] | - | |
22:59 | [5]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
|
พุชช่า นิโปโลมิเช่[15] | - | |
22:59 | [17]ซาเกลบี้ ลูบิน |
|
ราดอมเมียร์ก ราดอม[7] | - | |
22:59 | [18]โคโรน่า คีลเซ่ |
|
เลช พอซนาน[6] | - | |
22:59 | [16]เลเชีย กอเดนซ์ |
|
วิดซอว์ ลอดส์[2] | - | |
22:59 | [10]คราโคเวีย คราคอฟ |
|
สตอล เมียเลช[13] | - | |
22:59 | [8]จีเคเอส คาโตวีตเซ |
|
โปกอน เซซิน[3] | - | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
22:59 | [8]ลีลล์สตรอม |
|
ไวกิ้ง เอฟเค[4] | - | |
22:59 | [16]ซานเดฟยอร์ด |
|
โรเซนบอร์ก[9] | - | |
22:59 | [12]เฮาเกซุนด์ |
|
เอสเค บรานน์[2] | - | |
22:59 | [7]สตรอมก็อดเซ็ท |
|
ฮามคาม[10] | - | |
22:59 | [14]ชาร์ปบอร์ก 08 |
|
เฟรดริกซ์สตรัด[5] | - | |
22:59 | [1]โบโด กลิมท์ |
|
คริสเตียนซุนด์ บีเค[11] | - | |
22:59 | [15]ออด เกรนแลนด์ |
|
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[6] | - | |
22:59 | [3]โมลด์ |
|
ทรอมโซ่ ไอแอล[13] | - | |
ผลฟุตบอลวัน 30 กันยายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
00:00 | [5]เฟรเดอริเซีย |
|
บี 93 โคเปนเฮเกน[8] | - | |
00:00 | [4]เอสเบิร์ก |
|
ฮิลลิร็อด[9] | - | |
00:00 | [6]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
|
โฮโบร[10] | - | |
00:00 | [7]โคลดิ้ง |
|
โอเดนเซ่ บีเค[1] | - | |
00:00 | [3]เวนด์ซีเซล |
|
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[2] | - | |
00:00 | [11]โรสกิลด์ |
|
เฮอฟอล์จ โคเก้[12] | - | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
00:00 | [5]Arsenal Tivat |
|
Decic Tuzi[4] | - | |
00:00 | [2]โบเคลจ์ โคเตอร์ |
|
Jedinstvo Bijelo Polje[9] | - | |
00:00 | [8]โอทรานท์ |
|
โอเอฟเคเปโตรวัค[1] | - | |
00:00 | [6]เอฟเค มอร์นาร์ |
|
Jezero Plav[10] | - | |
00:00 | [7]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
|
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[3] | - | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
01:00 | พูอีบลา(ญ) |
|
เกเรตาโร(ญ) | - | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
01:00 | Atletico Ottawa |
|
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
03:00 | [24]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี |
|
บาร์รากัส เซ็นทรัล[5] | - | |
03:00 | [23]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ |
|
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[13] | - | |
03:00 | [3]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า |
|
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[6] | - | |
03:00 | [4]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
|
แอดเลติโก ทูคูแมน[25] | - | |
03:00 | [22]เบลกราโน่ |
|
โบคา จูเนียร์ส[7] | - | |
03:00 | [11]ลานุส |
|
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[20] | - | |
03:00 | [9]ราซิ่ง คลับ |
|
ซีเอ พลาเทนเซ่[15] | - | |
03:00 | [2]ริเวอร์เพลท |
|
ทัลเลเรส กอร์โดบา[10] | - | |
03:00 | [1]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า |
|
ซีเอ ฮูราแคน[18] | - | |
03:00 | [27]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย |
|
อินสติทูโต เด คอลโดบา[16] | - | |
03:00 | [26]ซาร์เมียนโต้ |
|
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[14] | - | |
03:00 | [21]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
|
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[8] | - | |
03:00 | [19]ซาน ลอเรนโซ่ |
|
บานฟิลด์[17] | - | |
03:00 | [28]คลับ อัตเลตีโก ติเกร |
|
อินดิเพนเดนเต้[12] | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
03:00 | [16]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ |
|
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[19] | - | |
03:00 | [14]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา |
|
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[7] | - | |
03:00 | [2]ดิปอร์เทส โตลิม่า |
|
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[4] | - | |
03:00 | [5]ลา อีคูดัด |
|
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[1] | - | |
03:00 | [12]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
|
โบญาก้า ซิโค[17] | - | |
03:00 | [8]อ็องเซ่ กัลดาส |
|
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[9] | - | |
03:00 | [6]มิลเลียนนาริออส |
|
เอ็นบิกาโด เอฟซี[18] | - | |
03:00 | [20]ปาตริโอตาสเอฟซี |
|
เดปอร์ติโว กาลี[15] | - | |
03:00 | [10]อเมริกา เด กาลี |
|
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[13] | - | |
03:00 | [11]อากีลาส โดราดาส |
|
เดปอร์ติโว เปไรร่า[3] | - | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
03:00 | [3]โคโล โคโล่ |
|
โคเบรซอล[13] | - | |
03:00 | [15]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ |
|
โอ.ฮิกกิ้นส์[9] | - | |
03:00 | [12]ฮัวชิปาโต้ |
|
คอนอูมโบ ยูนิโด[1] | - | |
03:00 | [8]เอฟเวอร์ตัน ซีดี |
|
โคเบรลัว[14] | - | |
03:00 | [10]นูเบลนเซ่ |
|
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[16] | - | |
03:00 | [4]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
|
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[6] | - | |
03:00 | [11]ซีดี โคเปียโป เอสเอ |
|
ปาเลสติโน่[7] | - | |
03:00 | [5]เดปอร์เตส อิควิกกัว |
|
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[2] | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
03:00 | [4]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี |
|
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[5] | - | |
03:00 | [23]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี |
|
นอร์ท แคโรไลนา[18] | - | |
03:00 | [7]Oakland Roots |
|
ทัลซ่า รัฟเนค[20] | - | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
03:00 | [10]ซานโตส เด กัวปิเลส |
|
มูนิซิปัล ลิเบเรีย[6] | - | |
03:00 | [12]Santa Ana |
|
เอดี ซาน คาร์ลอส[4] | - | |
03:00 | [3]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ |
|
Guanacasteca[8] | - | |
03:00 | [7]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
|
เฮเรดิอาโน[5] | - | |
03:00 | [1]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
|
พันตาเรนนัส[11] | - | |
03:00 | [9]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน |
|
อลาจูเรนเซ่[2] | - | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
03:00 | [10]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
|
มาชัค รูนา[8] | - | |
03:00 | [13]Cumbaya FC |
|
คลับสปอร์ต เอเมเลค[5] | - | |
03:00 | [15]เดลฟินเอสซี |
|
แอลดียู กีโต้[3] | - | |
03:00 | [4]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส |
|
เดปอร์ติโว คูเอนก้า[11] | - | |
03:00 | [2]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) |
|
Libertad FC[16] | - | |
03:00 | [1]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล |
|
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[6] | - | |
03:00 | [12]อูเรนเซ่ เอสซี |
|
มาคาร่า อัมบาโต้[9] | - | |
03:00 | [14]เอสซี อิมบาบูรา |
|
ซีดี เอล นาซิอองนาล[7] | - | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
03:00 | [8]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
|
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[3] | - | |
03:00 | [7]Deportes Limache |
|
ซีดี เมกาเลนซ์[4] | - | |
03:00 | [14]ดิปอรเต่ส เตมูโก |
|
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[12] | - | |
03:00 | [1]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า |
|
Deportes Recoleta[9] | - | |
03:00 | [11]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
|
ซาน มาร์คอส[6] | - | |
03:00 | [5]ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
|
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[16] | - | |
03:00 | [2]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
|
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[10] | - | |
03:00 | [13]ซานหลุยส์ คิวโลต |
|
คูริโก้ ยูนิโด[15] | - | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
05:00 | [6]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
|
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[7] | - | |
05:00 | [13]ซีแอตเติล เรน (ญ) |
|
Bay FC (W)[8] | - | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
06:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) |
|
ไทเกรส(ญ) | - | |
06:00 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) |
|
พูมาส ยูนัม (ญ) | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |