ผลบอล 27 เมษายน 2564ผลบอล 26 เมษายน 2564ผลบอล 25 เมษายน 2564ผลบอล 24 เมษายน 2564ผลบอล 23 เมษายน 2564ผลบอล 22 เมษายน 2564ผลบอล 21 เมษายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 25 เมษายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 06:30 | 2 ฟอร์ตาเลซ่า |
0-0
0-0 |
บาเฮีย บีเอ 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:55 | 3 [15]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี |
2-0
0-0 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[22] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:00 | 1 [13]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ |
0-0
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้[5] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:00 | 2 [(c)-7]อัตลาส |
0-1
0-0 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[(c)-14] 2 | -0.25 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 07:00 | 2 [(c)-3]โอลิมเปีย อาซันซิออง |
2-1
1-1 |
กัวรานี อาซุนซิยง[(c)-6] 2 | -0.25 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 07:00 | 4 1 [3]ยาปิรันก้า |
2-3
0-3 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[1] 7 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 07:00 | 1 [11]โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส |
1-3
0-2 |
เซา โจเซ่อาร์เอส[7] 3 | -0.25 | |
FT 07:00 | 7 [5]ยูเวนตูเด้ |
2-1
2-0 |
บราซิล เด เปโลตัส[8] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 07:00 | 2 [9]เซา หลุยซ์(อาร์เอส) |
0-0
0-0 |
อิมอเร่ อาร์เอส[6] 4 | -0.25 | |
FT 07:00 | 4 [12]อีซี เปโลตัส อาร์เอส |
1-1
1-0 |
คาเซียส อาร์เอส[4] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 07:00 | 1 [2]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
5-0
3-0 |
เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส[10] 1 | -1.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 07:00 | 1 1 พลาซ่า อมาดอร์ |
2-1
0-1 |
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 07:00 | 3 อิราปัวโต้ |
4-1
1-1 |
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 3 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:10 | 4 [6]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
1-0
0-0 |
ดีซี ยูไนเต็ด[2] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 07:10 | 1 [9]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
1-2
0-0 |
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[11] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 07:10 | [13]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-2
0-2 |
รีล ซอลต์ เลค[9] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 07:10 | 3 [10]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
3-1
1-0 |
ชิคาโก ไฟร์[7] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 07:10 | 1 [(c)-7]ซีดี ชาลาเตนังโก |
1-1
1-0 |
ซานต้า เทคล่า[(c)-6] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:30 | 3 [17]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
1-2
1-1 |
นูเบลนเซ่[12] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 07:30 | 2 [(a)-7]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี |
3-1
1-0 |
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[(a)-4] 1 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:30 | 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี |
4-2
1-1 |
ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 1 | -0.75 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:40 | [10]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี |
1-3
0-2 |
ทัลซ่า รัฟเนค[17] 4 | +0.25 | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:00 | 2 [(c)-1]ซีดี โอลิมเปีย |
0-0
0-0 |
ซีดี โมตากัว[(c)-2] 2 4 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 08:00 | 1 [2]โอเอสเต้ |
2-1
0-1 |
เซา เบอร์นาร์โด้[7] | -0.25 | |
FT 08:00 | 2 [15]อูแด็กซ์ เซา เปาโล |
1-0
1-0 |
ริโอ คลาโร่[5] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | 4 [(a)-7]เรอัลมาดริซเอฟซี |
2-0
0-0 |
ชินันเดกาเอฟซี[(a)-8] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 08:00 | 2 [(a)-9]ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว |
0-1
0-0 |
ดิเรียนเกน[(a)-1] 1 6 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 08:15 | 1 [(c)-1]อลาจูเรนเซ่ |
4-1
1-0 |
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[(c)-6] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:30 | 2 [8]โคโลราโด ราปิดส์ |
1-3
1-0 |
Austin FC[12] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:30 | 4 [(c)-5]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน |
5-2
1-1 |
ซีดี ซอนโซนาเต[(c)-8] 5 | -0.75 | |
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 08:30 | 2 [12]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส |
1-0
1-0 |
เออี เวโล คลับ เอสพี[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 08:30 | 1 [3]เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า |
1-0
1-0 |
Monte Azul SP[11] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 09:00 | [4]Norddea Hokkaido (w) |
2-3
0-0 |
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)[1] | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:05 | เวกัลตา เซนได (ญ) |
1-1
0-1 |
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | - | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:15 | 2 1 [(c)-9]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล |
2-1
1-1 |
มอนเทอร์เรย์[(c)-4] 1 5 | +0 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:40 | 2 [11]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
2-1
1-1 |
ฮุสตัน ไดนาโม[5] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 09:49 | 2 Adamstown Rosebud Reserves |
1-1
0-1 |
Lambton Jaffas Reserves 1 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 10:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) |
0-1
0-0 |
Fukuoka AN (w) | - | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:00 | 2 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) |
1-3
1-2 |
ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 1 | +0.25 | |
FT 10:45 | 2 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) |
2-1
1-0 |
Northbridge FC Bulls U20 | -0.5 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [3]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) |
4-1
2-0 |
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[12] 1 | -0.75 | |
FT 11:00 | [4]Orca Kamogawa FC (w) |
0-0
0-0 |
AS Harima ALBION Womens[7] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 11:00 | [1]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) |
2-0
2-0 |
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[11] 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [10]ฮอนด้า ล็อค เอสซี |
1-1
1-1 |
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[12] | - | |
FT 11:00 | 1 [8]เวียร์เทียน คูวานะ |
0-3
0-2 |
วาสป้า โออิตะ[11] 1 | -0.25 | |
FT 11:00 | [13]นารา คลับ |
0-3
0-1 |
โซนี่ เซนได[7] 1 | +0.5 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 11:05 | 2 [6]บริสแบน โรว์ |
2-1
0-0 |
เพิร์ท กลอรี่[9] 1 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 11:05 | [10]บรัวบริทอากีต้า |
1-0
1-0 |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[9] | +0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:05 | 2 [12]ไกนาเร โตโตริ |
1-0
0-0 |
คามาทามาเร่ ซานูกิ[15] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 11:05 | 2 1 [7]อซูส คราโร นูมาซู |
1-1
0-0 |
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[9] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 11:05 | 2 [13]มาบาริ เอฟซี |
1-1
0-1 |
โยโกฮามา เอสซีซี[14] 1 | -0.75 | |
FT 11:05 | 3 [8]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
มิยาซากิ[4] 3 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 11:15 | 2 Clarence Zebras (W) |
3-3
0-2 |
Kingborough Lions (w) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 11:30 | 1 [6]Chungnam Asan |
1-2
1-1 |
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[8] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 11:30 | 4 [3]โซล อี-แลน เอฟซี |
1-2
0-1 |
เอฟซี อันยาง[5] 2 | -0.25 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:30 | 2 [10]วาเลนไทน์ |
0-4
0-2 |
บรอดมีโดว์ เมจิก[2] 1 2 | +1.75 | |
FT 11:30 | 1 [9]อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี |
0-3
0-2 |
แลมบ์ตัน จาร์วิส[3] 3 | +1.75 | |
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 11:45 | 1 เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ |
1-4
1-0 |
นิวแลมบ์ตัน 2 | +1 | |
FT 11:54 | 2 1 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี |
1-2
1-0 |
Cooks Hill United 4 | +0.25 ▼+0 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 12:00 | [11]อินชอนยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[2] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 1 [14]ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
1-1
0-0 |
โชนัน เบลมาเร่[13] 1 | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | [12]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
0-1
0-0 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[21] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 12:00 | [17]รีโนฟา ยามากูชิ |
0-2
0-1 |
เกียวโต แซงก้า[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 12:00 | 1 [15]ฟาเจียโน โอคายามา |
1-0
1-0 |
กิระวันสึ คิตะคิวชู[19] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 12:00 | [18]โอมิยะ อาร์ดิย่า |
0-1
0-1 |
มาชิดา เซลเวีย[7] | +0 | |
FT 12:00 | [5]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี |
1-1
1-0 |
โทชิกิ เอสซี[11] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 12:00 | [8]วี-วาเรน นากาซากิ |
1-1
1-0 |
โตเกียวเวอร์ดี้[14] 1 | -0.5 | |
FT 12:00 | [20]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
1-0
1-0 |
จูบิโล อิวาตะ[4] 2 | +0 | |
FT 12:00 | 1 [22]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี |
1-0
0-0 |
เธสปา คูซัทสึ[13] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 12:00 | 4 [1]รอคเดลซิตี้ซัน |
0-0
0-0 |
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[3] 2 | -0.5 | |
FT 12:00 | [4]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน |
3-0
0-0 |
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)[12] 1 | -1 | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 12:00 | [1]ฮวาซอง เอฟซี |
1-0
1-0 |
กิมแฮ ซิตี้[11] 3 | +0 | |
FT 12:00 | 1 [15]พย็องแท็กซิติเซ็น |
0-1
0-0 |
อุลซันซิติเซ่น[7] 3 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 1 [3]คาเตอเลอร์ โตยามา |
1-0
1-0 |
เอฟซี กิฟู[2] | +0.25 | |
FT 12:00 | 1 [5]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ |
2-2
2-0 |
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[11] | -0.75 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 12:00 | 3 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ |
4-1
2-1 |
ปาล์ม บีช 1 | -0.25 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:00 | 1 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) |
4-0
0-0 |
แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | -1.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 12:00 | 4 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี |
2-0
1-0 |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 3 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 12:00 | 3 Whittlesea United |
0-1
0-0 |
ฟิตซรอย ซิตี้ 5 | -0.25 | |
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 12:15 | Wagga City Wanderers (w) |
0-4
0-3 |
กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | +1.75 ▲+2 |
|
FT 12:15 | Tuggeranong Utd(w) |
0-6
0-2 |
แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | +5.5 ▼▼+5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 12:30 | 1 [8]เซาธ์ ไชน่า เอเอ |
0-1
0-0 |
ฮ่องกง เอฟซี[2] 1 | +1.75 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:30 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) |
3-0
1-0 |
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 2 | +0 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 12:30 | 1 [11]Kwong Wah AA |
2-1
1-1 |
เซา โฮเซ เอพี[14] 1 | -0.25 | |
FT 12:30 | 2 [2]กุ๊นถอง |
3-1
1-0 |
หว่านไจ๋[7] 1 | -0.5 | |
FT 12:30 | 3 [10]ตวนมุน เอสเอ |
0-2
0-1 |
ฟู มูน เอฟซี[9] | +0 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 12:30 | King Mountain |
4-1
2-0 |
Lansbury FC | -1.5 ▲▲▲ ▲▲-2.75 |
|
FT 12:30 | 1 Lung Moon FC |
1-3
1-1 |
Ornament FC | +0.5 | |
FT 12:30 | 2 Fukien AC |
3-1
0-1 |
New fair Kuitan 1 | -1.25 | |
FT 12:30 | Wing Go FC |
4-3
2-0 |
Gospel Friends FC 1 | -1.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 13:00 | 5 [7]ซิดนีย์ โอลิมปิก |
2-1
0-1 |
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[9] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 13:00 | 1 [3]ม็อกโป ซิตี้ |
1-1
0-0 |
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[6] | -0.25 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 13:00 | 1 [17]เอฟซี คาริยา |
0-1
0-0 |
ฮอนด้า เอฟซี[1] | +1.75 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 13:00 | [15]Geoje Citizen |
1-1
0-0 |
โกยาง เอฟซี[10] 1 | +0 | |
FT 13:00 | [4]Dangjin Citizen |
1-0
0-0 |
FC Namdong[6] | - | |
FT 13:00 | [2]Gangwon II |
2-0
0-0 |
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[16] | - | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 13:10 | 4 [9]เวลริงตัน โฟนิค |
2-1
0-0 |
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[3] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 13:26 | 1 1 Sunshine Coast U23 |
2-2
1-0 |
Western Pride FC U23 2 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 14:00 | [10]อูราวะ เรด ไดมอนส์ |
3-2
1-2 |
โออิตะ ตรินิต้า[18] 1 | -0.5 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:00 | 2 [B-6]Nanjing Fengfan(N) |
1-1
1-1 |
หนันท่ง ฉื่อยัน[B-3] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 14:00 | [AUS QSL-4]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ |
5-0
5-0 |
Southport Warriors 1 3 | -2.25 ▼-2 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
5-1
3-0 |
Peninsula Power NPL Women | -1 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:30 | 1 [12]ซูวอน ซิตี้ |
1-1
0-0 |
เอฟซี โซล[9] | +0 ▲-0.25 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | 3 [7]หยวน ลอง เอฟซี |
0-0
0-0 |
ซิติเซ่น[5] | -0.25 | |
FT 14:30 | 2 [11]โวฟูไทโป |
1-3
0-2 |
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[1] | +1.25 ▲+1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:30 | 2 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) |
1-8
1-3 |
โกล โคส ซิตี้ (ญ) | +2 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 14:30 | 2 [8]เกาลูน ซิตี้ |
5-2
2-1 |
Yau Tsim Mong[13] 2 | -2.5 | |
FT 14:30 | 1 [4]Chelsea FC Soccer School (HK) |
0-1
0-0 |
ถั่ง ซิง เอฟซี[5] | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 14:30 | 2 Tsuen Wan |
5-0
1-0 |
KCDRSC 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 14:30 | 1 Sai Kung District FC |
0-0
0-0 |
Islands 2 | +0.5 | |
FT 14:30 | 3 ซันไห่ |
0-3
0-0 |
WSE | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 14:30 | 1 Kowloon Cricket Club |
1-1
1-0 |
Tsun Tat Kwok Keung 3 | +1 ▼+0.75 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 14:30 | 2 1 Brisbane Strikers U23 |
0-0
0-0 |
Capalaba Bulldogs U23 2 | -0.5 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:00 | 2 [A-6]เสฉวน(N) |
0-1
0-0 |
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-5] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 15:00 | 1 [2]เอฟซี เรียวเคียว |
1-0
0-0 |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 15:00 | เอฟเค ไพรบราม บี |
|
เอฟเค คราลุฟ ดวูล | - | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 15:00 | 2 [6]เอสวี ฮอร์น(ญ) |
0-2
0-0 |
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)[7] 1 | +0 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 1 [11]เอซี คาริน่า |
3-1
3-1 |
อิปสวิช ซิตี้[8] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 15:00 | 1 [1]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
Ripley Valley FC[7] 1 | -1.75 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 15:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) |
2-2
1-2 |
แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 | -0.75 | |
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 15:00 | 3 Piros Security (w) |
2-1
1-0 |
Universitatea Galati (w) 2 | -1.5 | |
FT 15:00 | 1 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) |
4-1
0-0 |
Selena SN Constanta (w) | -1.5 | |
FT 15:00 | เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) |
1-2
0-1 |
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | +2.75 ▼▼+2.25 |
|
FT 15:00 | 1 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) |
1-0
0-0 |
Banat Girls Women 2 | +0.25 | |
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League) | |||||
FT 15:00 | 3 [8]Taicheng Lions |
0-1
0-1 |
มหาวิทยาลัยฟูเจน[4] 2 | +1.5 | |
FT 15:00 | [7]NTUPES |
2-4
1-3 |
ไถหนันซิตี้[2] | +2.25 ▼+2 |
|
FT 15:00 | 1 [1]ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี |
1-1
0-0 |
Taichung Futuro[3] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 15:00 | [5]Tatung FC |
1-3
0-1 |
Taiwan CPC[6] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 15:00 | เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) |
6-0
4-0 |
FK Barocco (W) | -1.75 | |
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women) | |||||
FT 15:00 | CS Navobi Iasi (w) |
0-2
0-2 |
Vulpitele Galbene Roman Women | +2.75 | |
FT 15:00 | 2 FC Magura 2012 Bacau Women |
0-8
0-3 |
CSM Targu Mures (W) | +2.5 | |
FT 15:00 | 2 1 AC Bihor United (W) |
1-0
1-0 |
ASU Politehnica Timisoara (W) 1 | +0 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 15:10 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี |
1-4
0-0 |
โลแกน ไลท์นิ่ง | +1.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 15:15 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 |
|
ฮราเดตซ์กราลอเว บี | - | |
Cancel 15:15 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 |
|
เอสเค ซาปี้ | - | |
Cancel 15:15 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
|
โซคอล โบรซานี่ | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 15:15 | 3 อีดีเอ็มเอฟเชอรา |
2-0
1-0 |
Lorca FC 5 | -0.5 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 15:30 | 1 [12]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา |
0-2
0-0 |
ลาฟนิทซ์[3] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 15:30 | 2 [7]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
1-3
0-2 |
เคเอฟซี โคมาร์โน[9] 3 | -0.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 15:30 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี |
|
บีเนโซว | - | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 15:55 | 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) |
1-3
0-0 |
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2 | -1 | |
FT 15:55 | 2 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) |
3-2
0-0 |
Spartak Subotica U19 | +0 | |
FT 15:56 | 3 1 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) |
1-1
0-1 |
FK Radnicki 1923 U19 2 | -0.25 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 16:00 | Andernach (w) |
1-3
0-1 |
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 2 | -0.5 | |
FT 16:00 | 1 Carl Zeiss Jena (W) |
3-1
2-1 |
Herforder SV (w) | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | [NOR D1-1]โบโด กลิมท์ |
4-1
1-0 |
เอสเค บรานน์[NOR D1-10] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 16:00 | เทปลิซ บี |
|
โซโคล ซิวาไนซ์ | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:00 | 3 At. Pulpileno |
0-1
0-0 |
เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1 | -0.25 | |
vietnamese national cup (vietnamese national cup) | |||||
FT 16:00 | 2 [VIE D2-5]ทีทีบีดี ฟูดอง |
1-0
0-0 |
Huda Hue[VIE D2-8] 2 | -0.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 16:00 | 2 [4-16]ซีดี เอล อีจิโด |
4-0
4-0 |
คลับ มาริโน่[4-19] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 16:00 | 3 [4-13]กรานาดา ซีเอฟ บี |
0-1
0-1 |
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้[4-14] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 16:00 | 2 [6]ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
4-3
2-1 |
สโคลาร์เรซิต้า[18] 1 | +0.75 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 16:00 | 1 Apia L Tigers (W) |
2-2
2-1 |
อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 1 | +0 ▲▲▲ ▲▲-1.25 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 16:00 | 1 โปกอน เซซิน 2 |
5-1
2-1 |
GKS Przodkowo 2 | +0 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 16:00 | Ujpesti TE B |
0-1
0-0 |
Ivancsa | +1 | |
FT 16:00 | Ferencvarosi TC B |
3-1
2-1 |
วัค-ดูนาคันยาร์ 2 | -1 | |
FT 16:00 | ปาคซิ เซ 2 |
3-1
2-0 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division) | |||||
FT 16:00 | 2 Voskhod Stara Mayachka (w) |
1-2
0-0 |
เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) 1 | -1.25 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:00 | 2 Concordia Chiajna U19 |
2-0
0-0 |
FC Academica Clinceni U19 3 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women) | |||||
FT 16:00 | 1 แซดเอ็นเค เนเร็ทวา(ญ) |
1-4
0-3 |
ZNK Agram (w) | +0.5 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 16:00 | 1 1 Trnje |
1-1
0-1 |
เอ็นเค คาร์โลแวค 3 | -1 | |
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women) | |||||
FT 16:00 | Ha Noi II(w) |
1-5
0-4 |
Than KSVN (w) | +2.75 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 16:00 | Ursus Warsaw II |
5-2
3-0 |
Piast Piastow 2 | -1 | |
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League) | |||||
FT 16:01 | 2 Edo Queens (W) |
0-3
0-2 |
Bayelsa Queens FC (W) 1 | +0 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:05 | LPS Buzau U19 |
2-6
1-2 |
Petrolul Ploiesti U19 1 | +1.5 | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 16:30 | 1 ยูอี ซานต้า โคโลม่า |
9-0
4-0 |
Penya Encarnada | -3 | |
FT 16:30 | ซีอี คาร์โรอิ |
1-1
0-1 |
ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:30 | 1 คอนดัล ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
SD Navarro CF 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 16:30 | 2 ซีดี อิเยร์กาส |
2-1
0-0 |
Atletico Ibanes 2 | -0.25 | |
FT 16:30 | 4 เอสเอฟซี มิเนอร์วา |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติวา มีเนอร่า 1 | +0 | |
FT 16:30 | 1 1 เรอัล โซเซียดัด ซี |
1-1
0-0 |
ปาเซ เคอี 1 3 | -1 | |
FT 16:30 | 5 อัลคอร์ค่อน บี |
1-1
1-0 |
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 3 | +0.25 | |
FT 16:30 | 2 ปาร์ลา เอสคูเอลา |
1-3
1-3 |
Torrejon CF 2 | +0.5 | |
FT 16:30 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ |
2-2
1-0 |
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | +0 | |
FT 16:30 | CD El Alamo |
5-0
2-0 |
AD Complutense Alcala 1 3 | +0.25 | |
FT 16:30 | 3 1 Real Aranjuez CF |
2-1
0-0 |
ดีเอวี ซานต้า อน่า 1 2 | -1 | |
FT 16:30 | CD Bullense |
2-1
1-1 |
Mazarron CF | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 [9]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) |
2-1
1-0 |
ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ)[16] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 16:30 | 5 1 [4-18]เยคราโน ดิปอติโว |
3-1
1-0 |
ยูดี มาร์เบลล่า[4-17] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 16:30 | 4 [4-6]เซบีย่า แอตเลติโก |
1-2
1-0 |
คาดิส 2[4-12] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 16:30 | 5 [1-3]เรอัล บายาโดลิด บี |
0-5
0-1 |
เซลต้า บีโก้ บี[1-5] 4 | -0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 16:30 | 1 [16]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
1-1
0-1 |
ปิโตรลูล โปรเอสติ[9] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:30 | 1 CD Femarguin (w) |
4-0
2-0 |
คอร์โดบา(ญ) 1 | +0 | |
FT 16:30 | 1 Atletico Revellin (w) |
0-0
0-0 |
Arratia CD (w) | +0 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 16:30 | 3 [3]Kwai Tsing District FA |
1-1
0-0 |
มูทัล เอฟซี[12] 3 | -0.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 16:30 | ปากาเนเซ่ (ยู 19) |
4-0
3-0 |
ฟอกเจีย(เยาวชน) 2 | -1 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:35 | เอลเช่ (ญ) |
3-0
0-0 |
ซิวดัดเดมูร์เซีย(ญ) 1 | -4 | |
FT 16:35 | มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) |
1-0
0-0 |
CFF Albacete (w) 5 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:45 | 3 Villajoyosa |
1-0
1-0 |
Vilamarxant CF 3 | -0.25 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | 3 [6]ซองนัม เอฟซี |
0-1
0-0 |
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[5] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | 2 Tarnovia Tarnow Women |
7-3
4-1 |
Resovia Rzeszow (w) | -1.5 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 17:00 | 1 [6]บันก้า การ์ซได |
1-5
1-2 |
สปายริส เคานาส[2] 1 | +0.5 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 17:00 | 4 [9]วาปรัส ปาร์นู |
1-3
1-2 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[1] 2 | +1.75 ▲▲▲+2.5 ▼+2.25 |
|
FT 17:00 | 3 [4]ทรานส์ นาร์ว่า |
2-0
1-0 |
เอฟซี คูเลสซาเล่[10] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 17:00 | [3]Herlufsholm GF (w) |
4-0
1-0 |
Fredensborg (W)[B-5] | -2 | |
FT 17:00 | [4]วาลเด้ (ญ) |
1-0
1-0 |
IF Lyseng (w)[2] 1 | - | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) |
5-1
1-1 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | - | |
FT 17:00 | Zha Buse U19 |
0-1
0-0 |
โปกอน เซซิน (เยาวชน) | - | |
FT 17:00 | โคโรน่า (เยาวชน) |
3-1
3-1 |
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | - | |
FT 17:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 17:00 | 1 [10]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) |
1-2
1-1 |
คอร์โดบา(ฟุตซอล)[14] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | 1 CF Montanesa |
1-1
1-0 |
ยูเอ ฮอร์ต้า 1 3 | +0.25 | |
FT 17:00 | 1 เรอัล มูร์เซีย 2 |
0-0
0-0 |
มัล เมนอร์ 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 17:00 | 1 CD Plus Ultra |
3-1
0-0 |
Muleno CF 5 | +0.5 | |
FT 17:00 | 3 Union Estepona CF |
3-2
1-1 |
Polideportivo Almeria 5 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 โคเรีย ซีเอฟ |
1-0
0-0 |
ยูบี เลบริจาน่า 4 | -0.75 | |
FT 17:00 | 1 1 CE Manresa |
1-1
1-0 |
Grama 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 1 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ |
2-1
1-0 |
ยูอี ฟิกูเรส 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 4 ซีดี เอสตราเดนเซ่ |
2-0
0-0 |
ซิลวา เอสดี 4 | -1.25 | |
FT 17:00 | CD Cuarte Industrial |
2-1
0-0 |
SD Huesca II 2 | +0.75 | |
FT 17:00 | 4 ซีดี เตรรา |
2-0
0-0 |
CD Rota 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 17:00 | 2 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ |
1-1
0-0 |
UE Vilassar de Mar 3 | +0 | |
FT 17:00 | 3 CD Calamonte |
1-0
0-0 |
Ted Contois Feng 1 3 | -1 | |
FT 17:00 | 2 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย |
0-0
0-0 |
ซีอี อันดราทส์ 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 1 คาเซเรโน่ |
2-0
1-0 |
โมราโล ซีพี 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 2 แอตเลติโก้ มาลากูโน |
2-2
0-1 |
CD Huetor Tajar 7 | -0.5 | |
FT 17:00 | ซีดี ปอนเทลลัส |
2-1
1-1 |
CD As Pontes | - | |
FT 17:00 | ยูดี ลอส กราเลส |
0-0
0-0 |
ลา ยูเนียน ซีเอฟ | - | |
FT 17:00 | CD Diocesano |
0-1
0-1 |
ซีดี โคเรีย | - | |
FT 17:00 | มอสโตเรส |
1-0
0-0 |
Moratalaz | -0.5 | |
FT 17:00 | CF Campanario |
1-1
0-0 |
CF Trujillo | - | |
FT 17:00 | Mostoles CF |
0-5
0-4 |
Villanueva del Pardillo | -0.5 | |
FT 17:00 | EG El Palmar |
2-0
1-0 |
กัลโลเวรา | - | |
FT 17:00 | CD Llanes |
1-3
0-0 |
ยูซี เซียราส | - | |
FT 17:00 | CD Estebona |
3-2
1-1 |
Poli Almeria | - | |
FT 17:00 | ซีดี ซาน โรเก้ |
2-0
0-0 |
เอดี เซวตา | - | |
FT 17:00 | ลาปาลมา |
2-2
1-1 |
อัลกอสซีเอฟ | - | |
FT 17:00 | Real Titanico Laviana |
0-1
0-1 |
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 17:00 | Dnepr Mogilev (w) |
2-1
0-0 |
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | - | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:00 | 4 1 อันคารากูคู(ยู19) |
0-1
0-0 |
เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) |
1-4
0-1 |
แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | +1.25 | |
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 17:00 | [2]ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) |
9-0
5-0 |
Biedrzychowice (W)[13] 1 | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 17:00 | 5 [17]ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) |
2-0
1-0 |
เออิบาร์ (ญ)[11] 6 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [18]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) |
1-1
1-0 |
Colegio Aleman Valencia Womens[10] 5 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 1 [12]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) |
2-1
1-1 |
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)[14] 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 2 [6]มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) |
0-2
0-2 |
ซีดี ตากอน(ญ)[3] 1 | +0.75 | |
FT 17:00 | 1 [7]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) |
4-3
1-2 |
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] | +1 | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 17:00 | 3 [2]USC Landhaus Womens |
1-2
1-0 |
Neulengbach Womans[4] | -0.5 | |
vietnamese national cup (vietnamese national cup) | |||||
FT 17:00 | 1 [VIE D2-1]Khatoco Khanh Hoa |
2-0
1-0 |
Tuan Tu Phu Tho[VIE D2-12] 6 | -0.75 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:00 | 2 1 [5-18]UD Socuellamos |
1-0
0-0 |
UD Poblense[5-17] 6 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 [5-10]ดอน เบนิโต้ |
1-4
1-2 |
แอตเลติโก บาเรียเรส[5-9] 1 | +0.25 | |
FT 17:00 | 4 [4-9]คอร์โดบ้า |
1-1
0-0 |
ยูดี ทามาราเซเต้[4-10] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 2 [2-5]ซีดี ตูเดลาโน่ |
1-2
0-0 |
เอสดี อมอเรเบียต้า[2-3] 2 | +0 | |
FT 17:00 | 2 [4-20]ลา โฮย่า ลอร์ก้า |
2-1
1-1 |
เรเครติโบ อูเอลบา[4-15] | +0.25 | |
FT 17:00 | [5-12]ยูดี เมลิลล่า |
0-0
0-0 |
ลาส โรซัส[5-15] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 3 [2-9]ซีดี เอโบร |
2-4
2-3 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์[2-4] 4 | +0.25 | |
FT 17:00 | 3 [2-17]เอสดี อีเจีย |
2-1
1-0 |
เอสดี ไลเนา[2-21] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | [3-14]ยูดี เลบานเต้ บี |
1-1
0-1 |
ซีเอฟ บาดาโลน่า[3-9] 3 | +0 | |
FT 17:00 | 2 [3-17]เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า |
2-1
0-1 |
ยูอี โอลอต[3-19] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [3-20]บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา |
1-1
1-1 |
ฮอสปิตาเลย์[3-15] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | [3-8]บียาร์เรอัล บี |
1-2
0-1 |
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า[3-2] 2 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [1-9]นูมานเซีย |
3-0
2-0 |
กอมโปสเตลา[1-10] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:00 | 3 [3-1]อีบีซ่า |
2-1
1-0 |
อันดอร์ราซีเอฟ[3-4] 2 | -0.5 | |
FT 17:00 | 3 1 [1-15]ซีดี ลีอัลตัดท์ |
2-3
0-3 |
ซีดี กัวจูเอโล[1-20] 5 | -0.25 | |
FT 17:00 | 3 [1-18]สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี |
0-0
0-0 |
ซีเอฟ ซาลามันติโน่[1-17] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | 5 [1-19]ซีดี โควาดอนก้า |
2-3
1-3 |
โครูโช่ เอฟซี[1-16] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 17:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) |
1-1
0-1 |
Borgeby FK (w) | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | 1 [W-4]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก |
0-0
0-0 |
โดลโกพรูดนี่[W-1] 2 | +0.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | 1 Bron Radom |
1-0
1-0 |
โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 Ruch Wysokie Mazowieckie |
0-3
0-1 |
Wikielec 2 | +0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:00 | 3 ซาลามังกา (ญ) |
1-0
0-0 |
ดีนาโมกัวดาลาจารา (ญ) 2 | -0.5 | |
FT 17:00 | โอซาซูนา(ญ) |
5-0
1-0 |
มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) 1 | -2.25 | |
FT 17:00 | 1 บิยาร์เรอัล(ญ) |
4-0
2-0 |
CFF Caceres (w) 2 | -2 | |
FT 17:00 | 2 Atletico Arousana (w) |
3-1
3-0 |
CD Oceja Women 2 | +0 | |
FT 17:00 | ซีอี ยูโรปา (ญ) |
2-2
0-0 |
AD Son Sardina (w) | -0.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 17:00 | 1 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ |
0-3
0-3 |
FK Epitsentr Dunayivtsi | +0.75 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 17:00 | 1 1 Clube Condeixa (W) |
0-2
0-0 |
มาริติโม่(ญ) 2 | +0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | 2 เอดี เนอเวียน (ยู19) |
3-0
3-0 |
โดสเอร์มานัส(ยู19) 3 | -1 | |
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 17:00 | 2 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) |
0-3
0-2 |
เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 3 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:10 | 1 CD San Pio X (w) |
2-3
1-1 |
CD Zamora Amigos del Duero (w) | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 17:15 | 1 [17]เอ็มเมน |
3-1
0-0 |
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 17:15 | 6 [14]อคาเดมีโค วิสุ |
1-0
0-0 |
ปอร์โต้ บี[18] 1 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s) | |||||
FT 17:15 | 3 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) |
3-1
3-1 |
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[3] 2 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:15 | 4 อัลฮัวริโน |
1-2
1-2 |
Atletico Porcuna CF 3 | -0.25 | |
FT 17:15 | 2 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ |
0-0
0-0 |
CD Torreperogil 1 | -0.25 | |
FT 17:15 | ลีพิโด เดอ บัวซาส |
1-0
0-0 |
Racing Villalbes | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 17:30 | [8]วอร์ต้า พอซแนน |
2-0
1-0 |
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก[11] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 17:30 | 2 ซาบรุคเค่น(ญ) |
3-3
0-1 |
โคโลญจน์ (ญ) 2 | +2 ▲▲+2.5 ▼+2.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:30 | 2 [15]เยนิ มาลัตยาสปอร์ |
2-1
0-0 |
อันคารากูคู[14] 1 5 | -0.25 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 17:30 | 2 [17]เบเนเวนโต้ |
2-4
1-2 |
อูดิเนเซ่[12] 2 | +0.25 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 17:30 | 3 [P1-15]โตริโน่(เยาวชน) |
1-2
0-1 |
อตาลันต้า (เยาวชน)[P1-10] 1 | +1.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | 3 ซีพี ซาน คริสโทบอล |
0-1
0-1 |
ซานแอนดรู 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:30 | 2 มายอร์ก้า 2 |
3-2
1-1 |
Portmany 4 | -1.75 | |
FT 17:30 | เลกาเนส บี |
1-0
1-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | - | |
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup) | |||||
FT 17:30 | 2 ยูเวนตุส(ญ) |
3-2
1-0 |
เรส โรมา (ญ) 1 | -2 ▼-1.75 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:30 | 1 วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) |
1-1
0-0 |
Racing Santander II (W) 1 | -1.25 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 17:30 | 1 อโมร่า เอฟซี |
2-0
2-0 |
โอลฮาเนนเซ่ 1 | -0.5 | |
FT 17:30 | 2 ปราเอียนเซ่ |
2-0
0-0 |
เรอัลสปอร์ต คลับ 3 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:30 | 2 Leioa U19 |
0-1
0-1 |
UD Logrones U19 5 | -0.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 17:40 | 4 [6]อาร์ก้า กดิเนีย |
2-0
1-0 |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[14] 3 | -1 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:45 | 5 Rioja competition |
1-1
1-0 |
ซีดี วาเรีย 1 5 | -1 ▼-0.75 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 4 1 [14]เอฟซี อูฟา |
2-3
1-2 |
เอฟเค โซชิ[7] 1 4 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 1 [10]นีซ |
3-1
3-1 |
มงต์เปลลิเย่ร์[8] 2 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [12]วูล์ฟแฮมป์ตัน |
0-4
0-3 |
เบิร์นลี่ย์[17] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 18:00 | 1 [7]เร้ดดิ้ง |
2-2
1-0 |
สวอนซี ซิตี้[4] 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | 2 [NOR AL-5]อาเลซุนด์ เอฟเค |
3-1
3-0 |
ซทจอร์ดาล บริ้ง[NOR AL-15] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | [NOR D1-4]โรเซนบอร์ก |
1-0
0-0 |
ทรอมโซ่ ไอแอล[NOR AL-1] 3 | -0.75 | |
FT 18:00 | [NORW-6]ลิน (ญ) |
1-0
1-0 |
Grei (w) | - | |
FT 18:00 | 3 Pan African |
1-0
1-0 |
Cosmopolitans F.C. 2 | -0.75 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [3]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
2-1
1-0 |
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค[13] 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 18:00 | 1 [4]แลนด์สโครน่า |
1-1
0-0 |
อโครโพลิส ไอเอฟ[14] 2 | +0 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | 2 [4]คาร์ลสเตด บีเค |
0-2
0-0 |
Orebro Syrianska IF[6] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | [11]ยูเมีย เอฟซี |
1-0
0-0 |
Haninge[8] | -0.25 | |
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 18:00 | 3 [11]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ |
1-0
1-0 |
Belasica Strumica[12] 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | 3 [6]เปลิสเตอร์ |
1-0
1-0 |
เรโนวา[9] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | 7 1 [3]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ |
2-3
1-0 |
FC Struga Trim Lum[4] 1 3 | -0.5 | |
FT 18:00 | 2 [1]เอฟเค สเกนดิจา 79 |
3-1
0-1 |
โบเรค เวเลส[8] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 18:00 | [12]มักเดเบิร์ก |
1-0
0-0 |
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค[19] 3 | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | 3 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า |
4-0
2-0 |
แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 3 | -0.5 | |
FT 18:00 | 4 CD Vera |
0-0
0-0 |
CD Buzanada 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | CD Atletico Paso |
0-0
0-0 |
Tenisca | - | |
FT 18:00 | เตเนริเฟ่ 2 |
4-2
2-1 |
แอตเลติโก้ วิคตอเรีย | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 18:00 | 4 [BLR D2-8]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
1-2
1-1 |
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[BLR D2-4] 3 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 18:00 | [8]เคเลน เอสซี(ญ) |
5-2
2-1 |
Szetomeharry (w)[6] 1 | +1.25 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 18:00 | [2]เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย |
3-2
2-1 |
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[4] | -1.5 | |
FT 18:00 | [5]Noravank |
1-0
0-0 |
ชีรัค บี[8] | -0.75 | |
FT 18:00 | [3]เซวาน บอย |
2-0
2-0 |
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[1] | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 18:00 | 1 [9]เอฟซี เชอวาร์เดนิ |
4-1
1-0 |
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[8] 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | 2 [3]ชักดิดี้ |
0-2
0-0 |
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[6] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 18:00 | 1 [B-5]Navbahor Namangan B |
2-0
1-0 |
โลโคโมทีฟ บีเอฟเค[B-9] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 1 [8]มินยอร์ เพอร์นิค |
1-1
0-0 |
สตรัมส์ก้า สลาวา[13] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 18:00 | 1 [18]เลช พอซนาน 2 |
1-1
0-0 |
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้[16] | -0.25 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | 1 [3]เฉิงฟุง |
3-4
2-3 |
Lun Lok[8] 2 | -2.75 ▼▼▼ ▼-1.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 18:00 | 1 [A-14]โฮลสเตโบร บีเค |
1-2
1-1 |
ทิซเตด เอฟซี[A-3] | +1 | |
FT 18:00 | 2 [B-12]บีเค อวาลต้า |
0-2
0-0 |
นาเอสเวด[B-4] 4 | +0.5 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 18:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
1-0
1-0 |
โมรอน บีเค (ญ) | - | |
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 18:00 | อิลเวส 2 (ญ) |
5-1
3-0 |
วาซา ไอเอฟเค(ญ) | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 18:00 | VJS Vantaa (w) |
0-2
0-2 |
ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 1 | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 1 Cracovia II |
0-1
0-0 |
Lewart Lubartow 1 | -0.25 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 18:00 | 4 Buildcon FC |
0-2
0-0 |
Green Buffaloes 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League) | |||||
FT 18:00 | 1 เรด สตาร์ เอสซี |
0-0
0-0 |
Ratnam SC 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 18:00 | 1 โคลดิงค์บีเค |
0-2
0-0 |
บี 1913 โอเดนเซ่ 4 | +0.75 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:00 | CD Alaves (W) |
3-0
1-0 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 1 | -1.75 | |
FT 18:00 | 1 Tres Cantos (W) |
0-1
0-0 |
Getafe (W) | +1 | |
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 18:00 | 1 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) |
0-2
0-1 |
ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 1 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | 3 Danok Bat U19 |
3-2
3-1 |
เอดี ซานฮวน(ยู 19) 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | ซีดี มาริโน่ (ยู 19) |
0-5
0-2 |
ลาส ปาลมาส ยู 19 | +1.25 ▲+1.5 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | Ihefu SC |
3-0
3-0 |
คอสเทล ยูนิออน 1 | +0 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:02 | 2 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) |
0-2
0-0 |
คูการิค(ยู 19) 2 | +0.75 | |
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 18:05 | 1 [2]เอฟเค ชคูปิ |
2-0
0-0 |
ราบ็อตนิคกี้[5] 4 | -0.75 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 18:10 | 1 [9]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
2-1
1-0 |
เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)[2] 2 | +1 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:15 | 1 Seccio Esportiva AEM (w) |
1-1
1-1 |
อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) 2 | -1 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 18:30 | 4 [16]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
4-2
1-1 |
ฮันโนเวอร์ 96[11] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 18:30 | 2 [14]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก |
1-1
1-0 |
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[3] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 18:30 | [7]ซังค์ เพาลี |
2-1
1-0 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[2] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 18:30 | 1 [UZB D1-4]โคแคน |
3-2
0-1 |
มาเชล มูบาเร็ค[UZB D1-11] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 18:30 | [UZB D1-13]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน |
5-2
3-2 |
บูโซโร เอฟเค[UZB D1A-4] 1 | -1 | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 18:30 | 2 [4]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) |
4-1
3-0 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)[8] 2 | -1.75 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 18:30 | [B-7]บุนยอดกอร์ 2 |
1-0
0-0 |
FC Zhomboy[B-2] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
Cancel 18:30 | [NE-10]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
|
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-15] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
Cancel 18:30 | [NE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
|
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-17] | -0.75 | |
Cancel 18:30 | [NE-14]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
|
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-12] | -0.5 | |
Cancel 18:30 | [NE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ |
|
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-16] | -0.25 | |
Cancel 18:30 | [NE-20]บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี |
|
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-18] | +0 | |
Cancel 18:30 | [NE-9]ชามนิตเซอร์ |
|
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-3] | -0.5 | |
Cancel 18:30 | [NE-4]คาร์ล ไซส์ เยน่า |
|
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-2] | -0.25 | |
Cancel 18:30 | [NE-13]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
|
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-8] | +0.75 | |
Cancel 18:30 | [NE-6]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก |
|
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[NE-1] | +0 | |
Cancel 18:30 | [NE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 |
|
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-19] | -0.75 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 18:30 | Aarhus Fremad 2 |
6-1
3-0 |
IF Skjold Sæby 1 | -0.75 | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 18:30 | 2 [5]FC Kuktosh |
2-1
0-1 |
FK Eskhata[3] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:30 | [8]Ravshan Kulob |
1-0
0-0 |
เอฟเค คูจานด์[1] | +0.25 | |
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League) | |||||
FT 18:30 | 1 B36 Torshavn (W) |
5-1
3-0 |
AB/B71 (W) | -3 ▼▼▼-2.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 2 [A-4]เหมยโชวเคอเจีย(N) |
2-1
1-0 |
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[A-2] | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 18:35 | 1 [B-5]คุนชาน เอฟซี(N) |
2-2
0-1 |
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[B-1] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:40 | ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) |
1-1
0-1 |
ซีดี แซมเปอร์(ญ) 1 | -0.25 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 19:00 | [7]ซอนเดอร์ไจสกี |
1-0
0-0 |
เวเจิล[10] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 2 [12]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
1-0
0-0 |
อัลบอร์ก[9] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 19:00 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) |
3-0
1-0 |
Berghofen s (W) | -1.75 ▲-2 |
|
FT 19:00 | Wurzburger Kickers (W) |
5-0
1-0 |
FFC 08 Niederkirchen (ญ) 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) |
1-1
0-0 |
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 มอนเชงกลาดแบช (ญ) |
0-4
0-2 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [18]ฮูเอสก้า |
0-2
0-1 |
เกตาเฟ่[15] 4 | +0 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]พีเอโอเค ซาโลนิก้า |
0-0
0-0 |
พานาธิไนกอส[5] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 19:00 | 5 [14]เรอัล โอเบียโด |
0-1
0-0 |
คิโรน่า[7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 19:00 | [16]บริสตอล ซิตี้ |
2-3
2-0 |
ลูตัน ทาวน์[12] | +0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [NOR D1-14]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
1-4
0-2 |
เฟรดริกซ์สตรัด[NOR AL-1] | -0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]ชินเดียทาร์โกวิสเต้ |
2-0
1-0 |
โปลิเทคนิก้า อายซี่[16] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 19:00 | 2 [7]เฟรมัด อเมเจอร์ |
2-0
1-0 |
สคีฟซ์ ไอเค[12] | -0.25 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [16]เบอโน่ |
0-0
0-0 |
เทปลิเซ่[15] 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 1 [13]ฟาสตาฟ ซลิน |
0-4
0-2 |
ปาร์ดูบีตเซ[7] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 2 [11]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
0-1
0-1 |
ไพรบราม[17] 1 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 19:00 | 2 [3]บอลติกปาเนเวจิส |
0-0
0-0 |
ซูดูว่า[1] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
FT 19:00 | ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ |
0-3
0-0 |
ไอเอฟ เวสตรี | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 19:00 | 2 [1]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
0-0
0-0 |
เลวาเดีย ทัลลินน์[3] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [11]เอสซีซันด์(ญ) |
6-1
1-1 |
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[9] 1 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | [10]เอสวี เม็พเพ่น (ญ) |
1-0
0-0 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[3] | - | |
FT 19:00 | [12]เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) |
0-4
0-1 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[2] | - | |
FT 19:00 | 2 [8]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) |
0-3
0-0 |
เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)[6] | +0 ▲▲+0.5 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]เอฟซี พิวนิค |
1-2
1-1 |
อรารัต เยเรวาน[3] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 1 [10]โอเอฟเคเปโตรวัค |
3-1
2-1 |
เอฟเครูดาร์[5] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 19:00 | 5 1 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
2-0
1-0 |
ดินาโม ทบิลิซี 2 | +0.75 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [6]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน |
0-3
0-0 |
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[14] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 19:00 | ไดนาโม ซามาร์คาด |
5-0
3-0 |
อิสทิคอล เฟอกาน่า | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 19:00 | [8]ฮาร์ทส์ (ญ) |
0-4
0-2 |
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)[2] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | [S-13]วีเอฟอาร์ อาเล่น |
1-1
0-1 |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-10] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | [S-11]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
1-5
0-4 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-3] | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Cancel 19:00 | Saint-Priest |
|
อันเดรซัก | - | |
Cancel 19:00 | โอแซร์ บี |
|
เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | - | |
Cancel 19:00 | กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ |
|
ล็องส์ บี | - | |
Cancel 19:00 | เซอด็อง |
|
อองตองต์ เอสเอสจี | - | |
Cancel 19:00 | บิวแวร์ส |
|
เอปินาล | - | |
Cancel 19:00 | แซง กวองแตง |
|
โบบิกนี เอ.ซี. | - | |
Cancel 19:00 | GFA Rumilly Vallieres |
|
Aubagne | - | |
Cancel 19:00 | โอลิมปิก ลียง 2 |
|
Chasselay M.D. Azergues | - | |
Cancel 19:00 | โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี |
|
โมนาโก 2 | - | |
Cancel 19:00 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล |
|
Martigues | - | |
Cancel 19:00 | ไฮอีเรส |
|
จูรา ซูด ฟุต | - | |
Cancel 19:00 | Marignane |
|
Grasse | - | |
Cancel 19:00 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ |
|
ตูลง | - | |
Cancel 19:00 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 |
|
Haguenau | - | |
Cancel 19:00 | SC Schiltigheim |
|
St. Maur Lusi | - | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 19:00 | [B-7]Halide Edip Adivarspor |
1-1
0-0 |
Kahta 02 Spor[B-12] 1 | - | |
FT 19:00 | [A-3]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ |
2-3
1-0 |
Nevsehirspor Genclik[A-11] | - | |
FT 19:00 | [B-17]ยิมปา ยอซกัตสปอร์ |
6-0
3-0 |
Tekirdagspor[B-15] | - | |
FT 19:00 | [D-5]Aksarayspor |
0-1
0-0 |
Sultanbeyli[D-14] | - | |
FT 19:00 | [D-17]Muglaspor |
2-2
0-1 |
Yldrm Belediyesispor[D-1] | - | |
FT 19:00 | [D-2]อดิยามานสปอร์ |
3-0
2-0 |
Bayrampasa[D-7] | - | |
FT 19:00 | [D-11]Turk Metal Kirikkale |
1-0
1-0 |
Kestel[D-8] | - | |
FT 19:00 | [B-1]Kutahyaspor |
1-1
1-0 |
Mardin BB[B-5] | - | |
FT 19:00 | [C-3]Celspor |
1-1
0-0 |
Sile Yildizspor[C-7] | - | |
FT 19:00 | [A-2]Yeni Diyarbakirspor |
2-1
2-0 |
Dai Lin Jissbon[A-7] | - | |
FT 19:00 | [A-4]ออฟสปอร์ |
0-0
0-0 |
Utkoi[A-5] | - | |
FT 19:00 | [D-16]ซิลิวริสปอร์ |
5-1
2-0 |
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[D-9] | - | |
FT 19:00 | 1 [C-16]Arhavispor |
1-2
1-0 |
อีร็อกสปอร์[C-2] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 19:00 | [C-1]โซมาสปอร์ |
3-0
1-0 |
Erbaaspor S[C-9] | - | |
FT 19:00 | [C-14]Cizrespor |
4-4
4-3 |
Elazig Belediyespor[C-12] | - | |
FT 19:00 | 2 [C-8]คาซิยาก้า |
1-0
0-0 |
Osmaniyespor[C-11] 1 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | [C-4]Catalca Spor |
1-0
0-0 |
โกลคุคสปอร์[C-15] | - | |
FT 19:00 | 2 [A-13]Cankaya FK |
3-1
0-0 |
Artvin Hopaspor[A-8] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | [B-2]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ |
2-0
1-0 |
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[B-9] | - | |
FT 19:00 | [A-14]Kemer Tekirova Spor |
2-1
0-0 |
มานิซาสปอร์[A-16] | - | |
FT 19:00 | [D-13]โมด้าเฟน สปอร์ |
2-1
0-1 |
ดัคซีสปอร์[D-3] | - | |
FT 19:00 | [A-15]Payasspor |
1-5
1-2 |
คิซิลคาบอลัคสปอร์[A-10] | - | |
FT 19:00 | [D-15]Kozan BLD.SPOR |
3-1
3-1 |
Karaman Belediyesi Spor[D-10] | - | |
FT 19:00 | [C-10]บัทมาน เปโทรลสปอร์ |
0-1
0-1 |
Yeni Altindag BS[C-13] | - | |
FT 19:00 | [B-8]Darica Genclerbirligi |
0-1
0-0 |
Karaman Belediyespor[B-14] | - | |
FT 19:00 | [B-16]โตคัตสปอร์ |
1-5
0-4 |
Ceyhanspor[B-11] | - | |
FT 19:00 | [A-6]EdirnesporGenclik |
1-0
0-0 |
Bukaspor[A-1] | - | |
FT 19:00 | 1 [C-6]Carsambaspor |
0-1
0-1 |
Ispartaspor[C-5] | - | |
FT 19:00 | [D-12]Bergama Belediyespor |
5-1
3-1 |
Yeni Orduspor[D-6] | - | |
FT 19:00 | [B-10]Agri 1970 Spor |
0-0
0-0 |
เฟธิเยสปอร์[B-3] | - | |
FT 19:00 | [A-9]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ |
0-2
0-1 |
1877 Alemdagspor[A-12] | - | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 19:00 | 1 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) |
3-0
1-0 |
NK Orijent U19 3 | -0.5 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 19:05 | 3 [B-13]Sanger |
0-1
0-0 |
ยอมราสปอร์[B-4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 19:10 | 4 1 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ |
3-2
2-0 |
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 19:30 | 1 [2]ราปิด เวียนนา |
4-0
1-0 |
ดับบริวเอสจี วัตเท่น[6] 2 | -1.25 | |
FT 19:30 | [5]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
1-2
1-1 |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1] 1 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 19:30 | 1 [18]เอดีโอ เดน ฮาก |
0-3
0-1 |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[12] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:30 | [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม |
2-0
0-0 |
อาแซด อัลค์มาร์[3] 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 19:30 | 5 1 [7]โวเลนดัม |
2-0
1-0 |
เอสซี เทลสตาร์[13] | -1 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 19:30 | 1 [3]วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
1-2
0-0 |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[10] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:30 | 3 [6]แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
0-0
0-0 |
ราสนิกีร์ ไนร์[11] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 19:30 | [12]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
2-9
2-4 |
ปาคซิ เซ[4] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 [5]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี |
1-4
0-1 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี[2] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 19:30 | 2 [8]ยัง ไลอ้อนส์ |
2-4
1-1 |
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 19:30 | 2 [1]เอสเปรานซ์ เอสที |
0-0
0-0 |
สฟาเคซี[4] | -0.75 | |
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
Cancel 19:30 | เอเอส กาเบส |
|
อีเอส ซาร์ซิส | - | |
Cancel 19:30 | [B-3]เอสเอส สฟาเชี่ยน |
|
ES Hammam Sousse[D-2] | +1 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 19:30 | 2 1 เอเวียน อคาเดมี่ |
0-2
0-1 |
Fovu de Baham 3 | +0.25 | |
FT 19:30 | 2 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา |
0-1
0-0 |
Canon Yaounde 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 บลู อีเกิ้ลส์ |
1-1
0-1 |
Mafco 4 | +0.25 | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
Cancel 19:30 | ทีอีซี |
|
เดอ ทริฟเฟอร์ส | - | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 19:30 | 1 [6]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี |
5-1
0-0 |
ฟลาเวอร์[1] 1 | +2.25 | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:40 | 1 Silver Strikers |
2-1
1-0 |
ชิทิพายูไนเต็ด | -1 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 19:45 | 2 1 [6]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
1-4
1-1 |
บาเต้ โบริซอฟ[3] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 20:00 | 3 [16]สตอล เมียเลช |
1-0
1-0 |
โปกอน เซซิน[2] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 [14]สตารส์บูร์ก |
1-2
1-0 |
น็องต์[19] 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 1 [6]ล็องส์ |
2-1
1-0 |
นีมส์[18] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 6 [7]แรนส์ |
5-1
1-1 |
ดิฌง[20] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 2 [17]ลอริยองต์ |
4-1
3-0 |
บอร์กโดซ์[16] 3 | -0.25 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 20:00 | 2 [12]วาลเบิร์ก เอฟซี |
1-3
1-2 |
เยอร์การ์เด้น[1] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 2 [11]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
2-1
0-1 |
ฮาล์มสตัด[10] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [6]คัลมาร์ |
1-0
0-0 |
โอเรโบร[14] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [17]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
0-0
0-0 |
อลันยาสปอร์[5] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [7]กาเซียนเท็ป B.B. |
2-3
0-0 |
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี[20] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 20:00 | [1]อินเตอร์ มิลาน |
1-0
0-0 |
เวโรน่า[10] 3 | -1.5 | |
FT 20:00 | 3 [13]ฟิออเรนติน่า |
1-1
1-0 |
ยูเวนตุส[3] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 20:00 | 4 [10]ลีดส์ ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[2] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [NOR D1-6]ไวกิ้ง เอฟเค |
3-3
2-2 |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[NOR AL-7] | -0.75 | |
FT 20:00 | [NOR D1-7]ออด เกรนแลนด์ |
1-0
1-0 |
สตาเบ็ค[NOR D1-8] | +0 | |
FT 20:00 | [NORW-10]โรอาร์ (ญ) |
0-1
0-1 |
อมาโซน กริมต้า (ญ) | - | |
FT 20:00 | UKS SMS II Lodz Women |
0-1
0-0 |
Sportowa Czworka Radom (W) | -1.5 | |
FT 20:00 | อัลเลียนเซ่เอฟซี |
0-1
0-0 |
เอ็มเบา เอฟซี 3 | +0 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | 2 [3]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า |
0-0
0-0 |
จีเอไอเอส[1] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:00 | 1 [A-17]โปรเซดโต้ |
0-0
0-0 |
เรนาเต้ เอซี[A-4] 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 [A-3]โปร เวอร์เซลลี่ |
0-2
0-1 |
ปิอาเชนซา[A-14] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [A-9]ยูเวนตุส(ยู 23) |
1-0
0-0 |
คาร์ราเรเซ่[A-15] 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 [A-18]ปิสโทลเซ่ |
0-1
0-0 |
กรอสเซโต้[A-11] 1 6 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 [A-13]ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ |
0-0
0-0 |
เจียน่า เออมินิโอ[A-16] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 [A-20]ลุคเชเซ่ |
1-0
0-0 |
เลชโก้[A-5] 1 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [A-12]โอลเบีย |
3-3
1-2 |
โนวาร่า[A-10] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 3 [A-6]โปร ปาเทรีย |
2-2
0-1 |
ลิวอร์โน่[A-19] 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 [A-7]อัลบิโนเลฟเฟ่ |
2-2
0-0 |
ปอนเทเดร่า[A-8] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 3 [A-1]โคโม |
2-1
2-1 |
อาเลซซานเดรีย[A-2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 20:00 | 2 [9]เทบีย์ไอเอส |
1-1
1-0 |
ไอเอฟเค ลูเลีย[5] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 1 [8]เอ็นเค อลูมินิจ |
0-2
0-2 |
ทาบอร์เซซานา[7] 4 | +0 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 20:00 | [10]โคเวนทรี (ญ) |
5-2
2-1 |
คริสตัล พาเลซ (ญ)[8] 1 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 20:00 | [5]เลเวส (ญ) |
1-0
1-0 |
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)[1] | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 20:00 | [3]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
0-1
0-1 |
ลิเวอร์พูล (ญ)[4] 1 2 | +0 | |
FT 20:00 | [11]ลอนดอน บีส (ญ) |
3-2
1-1 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)[7] | +1 ▲+1.25 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:00 | 3 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส |
1-2
1-0 |
ไกเซอร์ ชีฟ[11] 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | 2 [15]ชิปป้า ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์[2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]เอฟเคทุซลา ซิตี้ |
2-0
1-0 |
รัดนิก บิเยลจิน่า[10] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 20:00 | [9]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) |
0-2
0-1 |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[7] | +0 ▲+0.25 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 20:00 | [8]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) |
2-1
1-0 |
Romalt Woman's[6] | -1 | |
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 20:00 | 3 [FRA WD1-1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) |
1-1
1-1 |
บาร์เซโลน่า(ญ)[SPA WD1-1] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]เอฟเค กาบาล่า |
0-5
0-0 |
คาราบัค[1] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 20:00 | [4]Ahrobiznes TSK Romny |
1-0
1-0 |
โอโบโลน เคียฟ[7] 1 | -0.25 | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | 1 Cape Town Spurs |
0-2
0-2 |
เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด | - | |
FT 20:00 | ริชาร์ดส์ เบย์ |
2-2
1-0 |
Sekhukhune United | - | |
FT 20:00 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย |
0-0
0-0 |
Pretoria Callies | - | |
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 20:00 | [14]FC Sireti |
1-0
0-0 |
เอฟซี เชอร์ริฟ บี[4] | - | |
FT 20:00 | [11]เรอัล ซัคเซส |
0-3
0-1 |
CSF Baliti[1] | - | |
FT 20:00 | [7]โดรเชีย |
1-0
0-0 |
โกลเดนี[10] | - | |
FT 20:00 | [6]FC Tighina |
1-6
1-4 |
FC Sucleia[5] | - | |
FT 20:00 | [8]Olimp Comrat |
4-1
1-1 |
วิคตอเรีย บาร์ดาร์[12] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:00 | 3 [BLR D2-5]Volna Pinsk |
1-2
0-0 |
Shakhter Soligorsk II[BLR D2-11] 3 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 20:00 | [4]สปาร์ตันส์ (ญ) |
3-1
2-1 |
มาเธอร์เวลล์(ญ)[7] | - | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 20:00 | 2 [3]อาร์เซน่อล (ญ) |
2-0
1-0 |
ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)[6] | -2.5 | |
FT 20:00 | 1 [10]เบอร์มิงแฮม (ญ) |
1-1
1-0 |
เร้ดดิ้ง (ญ)[7] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 20:00 | 4 1 Sociedade Acao |
3-1
2-0 |
ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 3 | +0 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
Cancel 20:00 | ฟราน โบเรียนส์ |
|
โรเซลาเร่ | - | |
Cancel 20:00 | Royal Knokke |
|
Patro Eisden | - | |
Cancel 20:00 | Sint-Eloois-Winkel |
|
KFC Mandel United | - | |
Cancel 20:00 | แอฟเซ ลีแอช |
|
เควีเค ไทอ์เนน | - | |
Cancel 20:00 | รูเปล บูม |
|
Thes Sport | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | 4 ฮูราเกน โมรัค |
0-2
0-1 |
Blonianka Blonie | +0.5 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 3 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ |
1-0
0-0 |
คาบเว วอร์ริเออร์ส 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 20:00 | 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) |
2-4
1-3 |
Comunicaciones(W) 3 | +0 | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 20:00 | Onduparaka FC |
0-1
0-0 |
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | 1 Vis Nova Giussano |
0-2
0-1 |
เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 Cjarlins Muzane |
4-1
0-0 |
ASD Manzanese 1 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 Roccella |
0-3
0-2 |
เมสสิน่า | +1.25 | |
FT 20:00 | 3 1 วิสอาร์ทิน่า |
0-2
0-0 |
Team Nuova Florida 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 ริมินี่ |
1-1
0-1 |
Lentigione 1 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 Sona |
0-2
0-1 |
ASD Fanfulla 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 นาร์โด |
5-0
3-0 |
Real Agro Aversa 4 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 คลอเดียนเซ่ |
1-1
0-0 |
จีเอสดี แอมโบรเซียนา 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 ปอนเต ซาน เปียโตร |
1-0
1-0 |
สแกนโซรอสซิเอต 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 US Breno |
3-1
1-0 |
Desenzano Calvina 1 4 | +0 | |
FT 20:00 | 3 ทีมอัลตามูรา |
1-2
0-2 |
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1 3 | +0 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 20:00 | Entai Ravi Tucci |
1-1
1-1 |
เอสพี ลา ฟิโอริต้า | - | |
FT 20:00 | Fiorentino |
0-0
0-0 |
เอสพี ลิเบอร์ตาส | - | |
FT 20:00 | เอซียูเวเนส โดกาน่า |
4-0
2-0 |
Cailungo | - | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 20:00 | Marinhense |
0-3
0-2 |
อัลแวร์กา | +0.5 | |
FT 20:00 | 3 UD Santarem |
0-1
0-0 |
Clube Condeixa 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 20:00 | 2 KF Llapi |
2-1
0-1 |
เคเอฟ เทรปคา 89 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | เดริต้า จิลาน |
1-2
1-1 |
พริสตีนา | +1 | |
FT 20:00 | KF Ballkani |
1-0
0-0 |
Gjilani | -1.25 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:00 | 1 Paidha Black Angels |
0-2
0-0 |
Arua Hill SC | +1.5 | |
FT 20:00 | 1 Blacks Power FC |
3-1
1-0 |
Maroons 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | Gaddafi FC |
1-0
0-0 |
FC Calvary 3 | -0.75 | |
Greece Super League Women (Greece Super League Women) | |||||
FT 20:00 | 2 1 ลาริซา(ญ) |
1-0
1-0 |
อาริส ซาโลนิกา(ญ) | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 1 Agia Paraskevi (w) |
1-0
0-0 |
Avantes Chalkidas (w) 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 3 Glyfadas (w) |
3-0
2-0 |
Fidon Argous (w) 1 | -1.75 | |
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women) | |||||
FT 20:00 | FK Kauno Zalgiris (w) |
0-6
0-3 |
MFA Zalgiris Women | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 20:00 | Briton Ferry Women |
1-0
1-0 |
Aberystwyth (w) | +0 | |
FT 20:00 | 1 Abergavenny Women |
0-4
0-1 |
คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) | +1.75 | |
FT 20:00 | Port Talbot Women |
6-0
3-0 |
Cascade YC (W) | -2 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 20:00 | 1 Acassuso U20 |
1-0
1-0 |
อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 1 2 | -0.25 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 ทานซาเนีย ไพรซัน |
1-0
0-0 |
รูวู ชูตติ้ง 1 | -0.25 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 20:10 | 1 [2]แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ |
1-0
1-0 |
ปิเทีย ไอเอฟ[13] | -1.5 ▼-1.25 |
|
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 20:10 | 4 CE Dom Bosco |
0-2
0-0 |
คุยอาบา 3 | +1.5 ▲+1.75 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:15 | [9]Hang Sai |
0-3
0-1 |
Windsor Arch Ka I[4] | +1 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 20:30 | 2 [2]แอร์เบ ไลป์ซิก |
2-0
0-0 |
สตุ๊ตการ์ต[10] 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 20:30 | 4 [3]สปาร์ตัก มอสโก |
1-0
0-0 |
ซีเอสเคเอ มอสโก[4] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 [9]เอฟเค รอสตอฟ |
1-0
0-0 |
อาร์เซน่อล ตูล่า[13] 1 3 | -0.25 | |
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup) | |||||
FT 20:30 | 2 [SCO PR-4]อเบอร์ดีน |
0-3
0-2 |
ดันดี ยูไนเต็ด[SCO PR-7] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 20:30 | เมตาลุค เบคาเบด |
2-0
1-0 |
แยงไกเยอร์ | -1.5 | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 20:30 | [4]Astra Hungary Womens |
1-4
0-2 |
ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)[3] | +0.25 | |
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 20:30 | 6 Atsalenios |
2-1
0-1 |
Agios Nikolaos 4 | +0 | |
FT 20:30 | 1 Acheron Kanalaki |
4-1
1-1 |
Thyella Katsikas 2 | -2 | |
FT 20:30 | AO Sellanon |
0-2
0-0 |
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | - | |
FT 20:30 | Preveza |
0-0
0-0 |
AE Mesologi | -1 | |
FT 20:30 | 3 APO Keratsini |
0-2
0-1 |
Thyella Rafinas 2 | +0.25 | |
FT 20:30 | 1 Diagoras Vrachneikon |
0-3
0-2 |
Nafpaktiakos 5 | +0 | |
FT 20:30 | 2 เอทนิกอส ปิเรอุส |
1-1
0-0 |
พานิโอนิออส 4 | +0.5 | |
FT 20:30 | 4 AO Charavgiakos |
2-1
1-0 |
Fostiras Tavros 2 | +0 | |
FT 20:30 | 4 AO Damastas |
1-2
1-0 |
AE Neapolis 1 5 | -0.75 | |
FT 20:30 | AE Kifisias |
2-1
2-0 |
Molaikos 2 | -1.5 | |
FT 20:30 | 2 Achaiki |
2-1
1-0 |
Thyella Patras 2 | -0.25 | |
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women) | |||||
FT 20:30 | เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) |
0-4
0-1 |
สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 1 | +3.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 20:30 | CD Castellon U19 |
5-1
1-0 |
CF Talavera U19 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:40 | 3 [IDN ISL-9]เปรซียา จาการ์ตา |
2-1
0-0 |
เปอร์ซิบ บันดุง[IDN ISL-1] 1 4 | +0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 21:00 | 3 [8]ลานุส |
1-2
0-0 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[1] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
2-0
1-0 |
แรนเดอร์ส[5] | -0.5 ▲-0.75 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [15]เบาวิสต้า เอฟซี |
0-1
0-0 |
มาริติโม่[16] 1 | -0.25 | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 21:00 | 4 [6]ลูเซิร์น |
3-1
1-1 |
เอฟซี ซูริค[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 1 [3]ลูกาโน |
0-1
0-1 |
เซอร์เวตต์[4] 3 | +0 | |
FT 21:00 | [1]ยัง บอยส์ |
2-1
1-1 |
เอฟซี ซิยง[10] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 21:00 | 2 [10]มิรานเดส |
1-1
1-1 |
อัลเมเรีย[3] 5 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 2 [NOR D1-9]เฮาเกซุนด์ |
1-1
1-0 |
อาซาเน่ ฟุตบอล[NOR AL-8] | -1 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 21:00 | 2 [7]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย |
2-0
1-0 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[2] 3 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 21:00 | [1]ดินาโม เคียฟ |
5-0
2-0 |
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[11] 3 | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 21:00 | 4 1 [9]เลฟสกี้ โซเฟีย |
0-2
0-2 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[3] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 21:00 | 4 [3]เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
2-3
1-2 |
สโลวาน บราติสลาวา[1] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [3]สปาร์ตาปราก |
4-2
2-0 |
โอปาว่า[18] 3 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 1 [13]โควา พีดาเด้ |
0-0
0-0 |
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่[17] 2 | -0.5 | |
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 21:00 | 1 [13]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
1-1
1-1 |
อโปเอล นิโคเซีย[8] 7 | +0 ▲+0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
FT 21:00 | 2 KFB |
0-5
0-4 |
Stokkseyri | +0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
FT 21:00 | 1 [ICE D1-6]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ |
4-1
2-0 |
เรยเนียร ซานเกอร์ได 4 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
FT 21:00 | Snaefell |
1-5
0-4 |
Skallagrimur 1 | - | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 21:00 | 3 [9]เปรัค |
0-1
0-0 |
มะละกา[10] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 21:00 | 2 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน |
1-1
1-0 |
Rodange 91 2 | -0.75 | |
FT 21:00 | 4 โฟล่า เอสซ์ |
2-2
0-1 |
Swift Hesperange 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ |
1-1
0-0 |
Hostert | - | |
FT 21:00 | 2 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น |
3-2
2-0 |
วิคตอเรีย โรสพอร์ท 3 | -1 | |
FT 21:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน |
3-0
2-0 |
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 1 | +0 | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [2]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
0-0
0-0 |
Jezero Plav[8] 1 | -1 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 21:00 | ดินาโม บาตูมี |
1-1
1-0 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 21:00 | TB/FCS/Royn |
0-4
0-2 |
เอชบี ทอร์ชาฟน์ | - | |
FT 21:00 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ |
1-4
1-3 |
เคไอ แคร๊กสวิก | - | |
FT 21:00 | 2 1 บี 36 ทอร์ชาฟน์ |
2-1
2-0 |
อีบีสเทิลมูล | -2 ▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | 4 เอฟเค ทราจัล |
2-3
1-2 |
IMT Novi Beograd | +0 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [6]อติรา เอฟซี |
0-1
0-0 |
เจเนอรัลกาบาเยโร่[1] | - | |
FT 21:00 | [16]ทาคัวรี่ เอฟบีซี |
3-1
0-0 |
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส[4] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 21:00 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) |
0-7
0-1 |
Dinamo-BGUFK Minsk (w) | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 21:00 | [2]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) |
11-0
7-0 |
โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )[6] | - | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 21:00 | [9]เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) |
0-0
0-0 |
เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)[5] 1 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:00 | 1 Bamboutos de |
4-1
2-0 |
ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 1 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา |
1-0
1-0 |
อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
1-2
1-0 |
Tonnerre Yaounde 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [16]Santa Rita FC |
0-0
0-0 |
Benfica Lubango[12] | - | |
FT 21:00 | [8]Cuando Cubango |
1-2
1-1 |
Ferroviario Do Huambo[7] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 วิสลา พูลาเว่ |
1-0
0-0 |
KS Wiazownica 1 4 | -2.5 ▼-2.25 |
|
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League) | |||||
FT 21:00 | 1 นิว ยัง เอสซี |
1-4
1-1 |
อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี 2 | +0.25 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) |
0-3
0-3 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 1 | +1.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 21:00 | 2 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) |
2-1
1-1 |
เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 21:00 | 6 คอลเลจ 1975 เอฟซี |
0-2
0-0 |
Grazies Union 5 | +3 ▼+2.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 21:00 | 2 Sabadell U19 |
2-1
0-0 |
เอสปันญ่อล(ยู 19) 1 | +0.5 | |
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League) | |||||
FT 21:00 | 2 ASE Alger Centre (W) |
1-1
0-0 |
AS Surete Nationale Women 1 | +0.5 | |
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League) | |||||
FT 21:00 | 2 FC Robo (w) |
1-1
1-0 |
Delta Queens (w) | +0 | |
FT 21:00 | 2 Sunshine Queens (W) |
0-4
0-2 |
Rivers Angels (w) 3 | +0 | |
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 21:05 | 1 [BRA D1-5]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ |
4-1
0-1 |
มาดูเดดา[BRA RJB-5] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 21:05 | [8]เคสลา เอฟเค |
1-0
0-0 |
ซาบาลี[7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:10 | 1 Djiko FC de Bandjoun |
1-0
1-0 |
Yafoot FC | -0.5 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:10 | 1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) |
3-2
2-1 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 5 | -3 ▲-3.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 21:15 | 2 1 [6]บียาร์เรอัล |
1-2
1-2 |
บาร์เซโลน่า[3] 3 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 21:15 | 3 [2]ริก้า เอฟซี |
0-3
0-1 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[4] 4 | -0.5 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 21:20 | 2 [6]แอสเตราส ตริโปลิส |
1-1
0-0 |
อาริส ซาโลนิก้า[2] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 21:30 | แอทเลติก เอสคาลเดส |
1-4
0-3 |
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | - | |
FT 21:30 | 5 เซนต์ จูเลีย |
2-0
1-0 |
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 3 | +0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | 3 CF Calamocha |
0-2
0-1 |
เรอัล ซาราโกซ่า 2 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:30 | 4 UE Valls |
1-1
0-1 |
ซีเอฟ เปราลาดา 2 | +0.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 21:30 | 2 [1-1]บูร์โกส ซีเอฟ |
3-0
1-0 |
ซาโมรา ซีเอฟ[1-6] 2 | -0.75 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:30 | 2 Les Astres FC De Douala |
2-0
1-0 |
แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:30 | 2 ยูเนี่ยน ดูอาลา |
0-2
0-1 |
AS Fortuna Mfou 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women) | |||||
FT 21:30 | 1 วอจ์โวดิน่า(ญ) |
1-0
1-0 |
ZFK TSC (W) | -0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 21:30 | 4 CD Itaroa Huarte (w) |
0-3
0-2 |
โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) | +1.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 21:30 | 2 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) |
0-3
0-0 |
ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 1 4 | -0.25 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 21:45 | 2 1 [5]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
0-0
0-0 |
วิเทสส์ อาร์นเฮม[4] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 21:45 | 3 [9]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด |
1-2
1-0 |
อูเทร็คท์[7] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 21:45 | 1 [1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
4-1
2-0 |
เอฟซี รุค เบรสต์[5] | -1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 21:45 | 1 Deportivo La Coruna B (W) |
2-2
1-1 |
Gijon FF (w) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:45 | 1 Berriozar CF (w) |
1-2
1-2 |
Tolosa CF (W) 2 | +0.25 | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | 1 [4]สตวร์มกราซ |
3-1
2-0 |
แอลเอเอสเค ลินซ์[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 3 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) |
2-4
0-2 |
Always Ready U23 4 | +0.5 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 22:00 | 2 Jadran Dekani |
2-1
2-0 |
ดราว่า 2 | +0 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:00 | 2 [17]อินดิจา |
1-5
0-4 |
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[1] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 ▲+2 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:00 | 5 [3]ริเยก้า |
0-0
0-0 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค[2] 1 6 | +0 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:00 | 4 [3]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
1-2
0-1 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[1] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
0-0
0-0 |
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[12] 1 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [7]เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
1-2
1-1 |
โอลิมปิก ซาราเยโว[11] 2 | -1 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 NK Fama Vipava |
3-3
1-0 |
Tinex Sencur 2 | -0.25 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [6]บานานต์ส |
0-0
0-0 |
อารารัต[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 22:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) |
2-4
0-0 |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | - | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 22:00 | ซีเอส เพแทนจ์ |
0-1
0-1 |
US Mondorf-les-Bains | - | |
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 22:00 | 1 [GER WD1-1]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) |
2-1
1-1 |
เชลซี เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-1] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 22:00 | [3]Decic Tuzi |
3-1
2-0 |
เอฟเคเซต้า[7] 1 | -0.25 | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 22:00 | [9]Toftir B68 |
1-2
0-0 |
นซี ลูนาวิค[3] | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:00 | 1 [2]เดเบรเซน วีเอสซี |
3-1
1-1 |
คาซิงบาร์ซิคา[19] 3 | -1.5 | |
FT 22:00 | 1 [3]กีไอร์มอต เอสอี |
3-1
1-1 |
ดอร์โรจี เอฟซี[12] 1 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [13]ซเซจ เอเค |
2-0
0-0 |
โซลอคซาร์[8] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [5]เอฟซี ไอการ์ |
3-1
2-0 |
คาโปสวาร์[18] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 [9]บุดดาออร์ส เอสซี |
1-0
0-0 |
เบเก้ซัคซาบา[14] 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 [7]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
0-1
0-1 |
ชัควารี่ ทีเค[16] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [17]ซิโอฟอค เอฟซี |
2-2
0-2 |
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[11] 2 | +0 | |
FT 22:00 | [10]เอสโซลโนกิ เอฟซี |
2-0
2-0 |
ไนเรกิฮาซา[6] | +0 | |
FT 22:00 | 3 [15]Szentlorinc SE |
0-0
0-0 |
DEAC[20] 3 | -1 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 22:00 | 1 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) |
1-1
0-0 |
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) |
5-4
2-2 |
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 3 CP Calasancio |
1-1
0-0 |
Comillas 6 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | 5 CD Madridejos |
0-1
0-0 |
ลาโซลาน่า 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 CD Tedeon |
0-2
0-1 |
ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1 5 | -0.25 | |
FT 22:00 | จี.เซโกเบียน่า |
0-0
0-0 |
CyDL Jupiter Leones 2 | -2 ▲▲-2.5 ▼-2.25 |
|
FT 22:00 | 3 อารันดิน่า |
1-0
1-0 |
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 1 3 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 22:00 | 3 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ |
1-0
0-0 |
ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 1 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า |
3-1
2-1 |
เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 ซีดี ทุยล่าร์ |
0-0
0-0 |
SD Lenense 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | อูเตโบ เอฟซี |
1-1
0-1 |
เตรูเอล 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ |
1-1
1-1 |
ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 4 | -1 | |
FT 22:00 | 8 CCD Alberite |
1-2
0-0 |
CD Agoncillo 4 | +0.5 | |
FT 22:00 | คาสโตร |
2-1
0-0 |
ซีดี เบซานา | - | |
FT 22:00 | โนเวลด้า ซีเอฟ |
2-1
1-0 |
ยูดี พาเตอร์นา 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 เบเลซ ซีเอฟ |
2-1
2-1 |
Torredonjimeno 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | ซีดี ช็อกโก |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | - | |
FT 22:00 | นาซาร่า |
3-1
0-0 |
ออร์ฟาโร | - | |
FT 22:00 | เบโรรีล บูปันซา |
2-0
1-0 |
CD Penalanda | - | |
FT 22:00 | Casalarreina |
0-2
0-0 |
CD Arnedo | - | |
FT 22:00 | Selaya FC |
1-1
1-0 |
เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | - | |
FT 22:00 | เบรีย |
1-0
0-0 |
เบลล์บริดเจท | - | |
FT 22:00 | CA River Ebro |
2-1
1-1 |
CA Vianes | - | |
FT 22:00 | ซีดี คารินเยนา |
1-1
1-1 |
CD Robres | - | |
FT 22:00 | CD Cebrerena |
1-1
0-0 |
CD Becerril | - | |
FT 22:00 | CD Colunga |
0-2
0-0 |
ซีดี พราวิอาโน | - | |
FT 22:00 | Arenteiro |
5-0
4-0 |
ยูดี โซโมซาส | - | |
FT 22:00 | CD Pozoblanco |
2-1
0-1 |
ยูดี ลอส บาร์ริออส | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [BLR D2-7]เอฟเค ลิด้า |
1-1
1-0 |
เอฟซี สโลนิม 2017[BLR D2-10] 5 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 Inter Allies |
0-1
0-1 |
King Faisal Babes 4 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 อาดัวน่าสตาร์ส |
2-1
2-0 |
เอลมินา ชาร์ค 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 Legon Cities FC |
1-1
1-0 |
กาน่า ดรีม เอฟซี 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:00 | WAFA |
1-0
1-0 |
เตชิมันซิตี้ | - | |
FT 22:00 | 3 Ashanti Gold |
4-0
3-0 |
Bechem United 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-1
0-0 |
Accra Hearts of Oak 4 | -0.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:00 | 1 [2-8]เอสดี โลโกรเนส |
1-1
0-0 |
เรอัล โซเซียดาด บี[2-1] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 1 [2-20]ฮาโร เดปอร์ติโบ |
2-0
1-0 |
อลาเบส 2[2-16] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [2-6]กาลาฮอร์รา |
2-1
1-0 |
แอธเลติก บิลเบา บี[2-2] 4 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [5-8]ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา |
3-0
2-0 |
ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส[5-2] 1 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [4-7]เรอัล เบติส 2 |
3-0
2-0 |
อัลเจซีราส[4-3] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [1-12]มาริโน่ ลูอันโก้ |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[1-7] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 7 [3-5]ซีดี อัลโคยาโน่ |
1-2
0-1 |
บาร์เซโลน่า บี[3-3] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
Cancel 22:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) |
|
โวห์เลน | - | |
Cancel 22:00 | เดเลมอน |
|
เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | - | |
Cancel 22:00 | ลังเงนทาล |
|
เอสซี โกลเดา | - | |
Cancel 22:00 | เบียล เบียนนี่ |
|
บาเดน | - | |
Cancel 22:00 | SC Buochs |
|
โซล็อตเทิร์น | - | |
Cancel 22:00 | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) |
|
Olympique de Geneve FC | - | |
Cancel 22:00 | เอฟซี กอสเซา |
|
FC Dietikon | - | |
Cancel 22:00 | FC Paradiso |
|
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | - | |
Cancel 22:00 | US Terre Sainte |
|
เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | - | |
Cancel 22:00 | เอฟซี ลินท์ 04 |
|
เอฟซี ทุคเกน | - | |
Cancel 22:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน |
|
เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค | - | |
Cancel 22:00 | เอฟซี เนเทอร์ส |
|
FC Echallens | - | |
Cancel 22:00 | Bulle |
|
ยัง บอยส์ (ยู 21) | - | |
Cancel 22:00 | ทาลวิล |
|
FC Wettswil Bonstetten | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 2 [W-7]คาชานก้า มอสโก |
3-1
2-0 |
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[W-10] 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 22:00 | 1 Tiszafured VSE |
0-1
0-0 |
Kisvarda II | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 Mezokovesd Zsory II |
1-3
0-2 |
Tiszaujvaros 2 | +0.75 | |
FT 22:00 | 3 บีวีเอสซี |
2-2
0-1 |
เดเบรเซน วีเอสซี 2 2 | -1.75 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 22:00 | [9]NK Orijent Rijeka |
0-2
0-1 |
Radnik Sesvete[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [16]เมดิมัวร์เย่ |
0-4
0-1 |
Kustosija[5] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 1 [10]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย |
0-2
0-0 |
รูเดส[3] 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 [11]NK Croatia Zmijavci |
2-1
1-0 |
อินเตอร์ ซาเปรซิค[14] 2 | -0.5 | |
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 22:00 | 3 ZNK Krim (w) |
2-0
1-0 |
ZNK MB Tabor (W) 1 | -1.75 ▼▼-1.25 ▲-1.5 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 1 เอสโตริล(ญ) |
5-0
3-0 |
A-dos-Francos (w) 1 | -2 | |
FT 22:00 | SF Damaiense (W) |
3-0
2-0 |
เบนฟิก้า ( ญ ) | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 CA Ouriense (w) |
1-0
0-0 |
Amora (W) 3 | +0 | |
FT 22:00 | สปอร์ติง(ญ) |
8-0
6-0 |
คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | -3 | |
FT 22:00 | 1 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) |
3-1
1-0 |
Famalicao (W) 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 3 SCU Torreense (W) |
3-2
3-1 |
บราก้า(ญ) 1 2 | +4 | |
FT 22:00 | เบาวิสต้า (ญ) |
3-0
1-0 |
ยูอาร์ คาดิมา(ญ) | -1.25 | |
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
FT 22:00 | Maranatha de Fiokpo |
1-4
1-2 |
Gbohloesu 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 Dyto FC |
1-2
0-1 |
AS Togo-Port 4 | -0.25 | |
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 2 Requins de lAtlantique FC |
0-1
0-1 |
Hodio FC 2 | -0.5 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 22:00 | BFA Vilnius II |
0-4
0-3 |
ซิลูเต้ 2 | +0 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 22:05 | 2 [12]อองเช่ร์ |
0-1
0-0 |
โมนาโก[3] 2 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 22:10 | 2 [3]กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
3-1
1-1 |
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[4] 2 | -1.25 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:15 | 1 [3]เอ็นเค มูรา 05 |
3-0
0-0 |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[1] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 22:15 | 5 3 [6]ซาบาห์ เอฟเค |
2-2
2-1 |
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[2] 6 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:30 | 3 [5]เลเชีย กอเดนซ์ |
0-1
0-0 |
ลีเกีย วอร์ซอว์[1] 2 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 22:30 | 1 [2]มัลโม่ เอฟเอฟ |
1-1
0-0 |
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[3] 1 4 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 22:30 | 3 [9]เอไอเค โซลน่า |
2-0
1-0 |
ฮัมมาร์บี้[7] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
คาราบาวคัพ (EFL Cup) | |||||
FT 22:30 | 2 [ENG PR-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้(N) |
1-0
0-0 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-6] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:30 | 1 [C-5]คาตาเนีย |
3-0
2-0 |
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908[C-10] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:30 | 3 [C-12]เอซี โมโนโปลี |
2-4
1-1 |
แตร์นาน่า[C-1] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:30 | 2 [C-9]ปาแลร์โม่ |
3-2
2-1 |
คาเวเซ่[C-19] 1 5 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:30 | 3 [C-18]บิสเซลเย 1913 |
1-0
1-0 |
วิโบเนเซ่[C-15] 1 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 3 [C-2]อเวลลิโน่ |
0-0
0-0 |
เตราโม่[C-8] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:30 | 4 [C-16]เอพี เทอร์ริส |
3-0
1-0 |
บารี[C-4] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | 2 [C-17]ปากาเนเซ่ |
0-0
0-0 |
โปเทนซ่า[C-14] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:30 | 1 [C-6]ยูเว่ สตาเบีย |
3-0
1-0 |
ฟอกเจีย[C-7] 1 | -0.75 | |
FT 22:30 | 3 [C-11]วิเทอเบเซ่ |
0-2
0-0 |
คาตันซาโร่[C-3] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | 1 LPRC Oilers |
4-1
2-0 |
Small Town FC 1 | -2.75 | |
FT 22:30 | 1 Nimba FC |
1-0
1-0 |
MC Breweries 2 | +0 | |
FT 22:30 | Mighty Barrolle |
0-2
0-1 |
Watanga FC | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 1 UD Ourense |
4-3
1-2 |
ยูดี ปอสซาโค่ 1 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:30 | 2 เซสต้าโอ |
1-1
1-1 |
Urduliz FT 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:30 | 4 ลัวเซเตนเซ่ |
2-0
2-0 |
ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 2 | -0.75 | |
FT 22:30 | 2 CD Barco |
1-1
1-0 |
AG Estudiantes 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:30 | Valdesoto |
0-1
0-0 |
CD Vallobin | - | |
FT 22:30 | ซีเอ มอนซอน |
3-0
1-0 |
เอดี อัลมูร์เดวา | - | |
FT 22:30 | UD Atios |
2-2
0-1 |
SD Festra | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:30 | 3 [2-12]เอสดี ทาราซอนนา |
0-2
0-0 |
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่[2-10] 1 | +0 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | 3 แทนด้า |
1-2
0-1 |
Societe Omnisports De L'Armee 3 | +0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:30 | 1 ซีดี เอโบร (ยู19) |
2-0
0-0 |
CF Damm U19 | +0.5 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 22:59 | 2 [8]โอเดนเซ่ บีเค |
2-0
2-0 |
ลิงบี้[11] 1 | -0.25 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 22:59 | 1 [7]โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค |
5-0
3-0 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[15] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 [6]รูบิน คาซาน |
0-1
0-1 |
เอฟซี คราซ์โนดาร์[10] 2 | +0 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 22:59 | 3 [18]กาญารี่ |
3-2
1-1 |
เอเอส โรม่า[7] 1 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 [3]แอชดอด เอ็มเอส |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า[6] 1 | -0.25 | |
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 22:59 | 2 [7]ลีแอร์ส |
0-3
0-1 |
Jeunesse Molenbeek[6] 1 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 [1]แซงต์ กิลลุส |
2-2
2-0 |
KMSK Deinze[5] 2 | -1.25 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:59 | 3 [7]นอมเม่ เจเค คาลจู |
4-1
0-0 |
ทาร์ตู เจเค มัก[6] 3 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [9]โอเอฟเค พอดโกริก้า |
0-2
0-0 |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[1] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 22:59 | 2 1 07 Vestur Sorvagur |
2-4
1-3 |
ไวกิงเกอร์ โกตู 2 | +1 ▲▲+1.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:59 | [15]เดปอร์เตส อิควิกกัว |
1-2
1-0 |
ซาน มาร์คอส[4] 3 | -0.75 | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 22:59 | [4]ซีล่า เอฟเค |
0-0
0-0 |
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[3] | -0.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:59 | Banga Gargzdai B |
3-2
0-1 |
FK Neptunas Klaipeda 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 4 เครวิลเลนเต้ |
3-0
0-0 |
Torrent C.F 3 | +0 | |
FT 22:59 | 7 2 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ |
1-2
1-0 |
CD Cardassar 3 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 1 เอซเตรมาดูรา บี |
1-1
0-1 |
ซีดี เมียยาดาส 1 | -0.75 | |
FT 22:59 | 3 CD Azuqueca |
3-0
2-0 |
UD Almansa 1 5 | -0.5 | |
FT 22:59 | 3 1 CD Marchamalo |
1-2
0-1 |
Quintanar Del Rey 1 7 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 2 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ |
0-1
0-0 |
ซีดี โรด้า 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 อันเทคัวร่า ซีเอฟ |
1-0
0-0 |
อัลเมเรีย บี 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 กอร์โดบา บี |
3-1
1-1 |
ซีเอ แอนโตเนียโน่ 3 | -1.75 | |
FT 22:59 | 1 ซีอี ยูโรปา |
4-2
3-1 |
Cerdanyola del Valles 1 5 | -0.75 | |
FT 22:59 | 5 1 โตเลโด |
2-2
0-1 |
CS Puertollano 1 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 6 โอลิมปิโก เดอ โทตานา |
1-2
1-0 |
ฟิวดัส เด มุลเซีย 1 3 | +0 | |
FT 22:59 | 2 CD Torrijos |
4-1
2-1 |
อัลบาเซเต้ 2 1 1 | +0 | |
FT 22:59 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ |
0-1
0-0 |
UD Llanera | - | |
FT 22:59 | โมทริล ซีเอฟ |
1-1
0-1 |
รีล เจน | - | |
FT 22:59 | Barbastro |
0-0
0-0 |
CD Binefar | - | |
FT 22:59 | CD Pedroneras |
1-0
0-0 |
Manzanares CF | - | |
FT 22:59 | Kinatu |
1-1
0-1 |
AD Llerenense | - | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 22:59 | [12]เคเอซีเดอ เคนิตร้า |
1-0
0-0 |
Wydad Temara[15] | - | |
FT 22:59 | Chabab Ben Guerir |
0-1
0-0 |
TAS de Casablanca | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [3]โคลูบารา |
2-1
1-0 |
Radnicki Pirot[16] | -1 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 3 [2-19]ซีดี อิซาร่า |
3-0
1-0 |
บาราคแอลโด ซีเอฟ[2-18] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 3 [4-11]เรอัล มูร์เซีย |
0-0
0-0 |
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่[4-8] 3 | +0 | |
FT 22:59 | 4 [4-2]ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ |
1-1
0-1 |
ซีดี ซาน เฟอร์นานโด[4-4] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 5 [5-11]เมริดา เอดี |
1-1
1-0 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[5-6] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 3 [5-7]วิลล่าโนเวนเซ่ |
2-1
0-0 |
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล[5-13] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 3 [5-1]บาดาโฮซ |
1-0
1-0 |
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[5-5] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 5 [4-1]ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย |
3-2
1-2 |
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[4-5] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 1 [1-2]คูลทูรัล เลโอเนซ่า |
1-2
1-0 |
ซาลามังก้า[1-4] 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 [3-21]โอริฮูร่า |
0-0
0-0 |
เออี พรัท[3-18] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 4 [1-14]เรอัล โอเบียโด้ บี |
0-0
0-0 |
ปอนเตเบดรา[1-13] 1 | +0 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:59 | 3 บัวเค เอฟซี |
0-1
0-1 |
Stella Club d'Adjame 3 | -0.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 22:59 | 4 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด |
2-1
0-0 |
MS Jerusalem 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:59 | 2 RC Kadiogo |
0-1
0-1 |
US Forces Armees 2 | +0.75 | |
FT 22:59 | 3 US Ouagadougou |
0-2
0-1 |
ASFA-Yennenga 2 | +0.5 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 22:59 | 3 GKS Dabrowka |
4-0
3-0 |
Dab Wieliszew II 1 | -0.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 23:15 | 4 [17]เอดี อัลคอร์ค่อน |
1-2
1-1 |
เลกาเนส[4] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 23:15 | 1 [6]โบโตซานี่ |
2-1
1-0 |
เอฟซีคลินเซนิ[5] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:15 | 3 เฮอร์คิวลีส2 |
1-0
0-0 |
CD Benicarlo 1 3 | -0.25 | |
FT 23:15 | เจเรซ |
0-1
0-0 |
ซีดี มอนติโฆ่ | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 23:30 | 2 [16]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย |
0-1
0-1 |
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[25] 2 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 23:30 | 2 1 [14]ริโอ อาฟ |
1-1
0-1 |
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[5] 1 | -0.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 23:30 | 1 [12]เซลต้า บีโก้ |
2-1
1-0 |
โอซาซูน่า[9] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 23:30 | 2 [4]เซบีย่า |
2-1
1-0 |
กรานาดา ซีเอฟ[8] 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 23:30 | 4 [1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
2-0
0-0 |
เออีเค เอเธนส์[3] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 23:30 | 3 [10]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
0-0
0-0 |
สลาเวีย ปราก[1] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 23:30 | 2 [3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี |
3-1
1-0 |
เออีเค ลาร์นาคา[5] | -1.5 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 23:30 | 2 [3]อัล คิว ซา |
2-1
0-1 |
Talleres Rem de Escalada[5] 2 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 3 คลับ เซียโร |
0-2
0-0 |
Aviles Stadium CF 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 3 อคูลัส ซีเอฟ |
1-1
1-0 |
Racing Murcia 2 | +0 | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 23:30 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี |
4-0
3-0 |
ยูโรปาพอยต์ 1 | -2.75 ▼-2.5 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 3 Steve Biko |
1-0
0-0 |
2nd Infantry Battalion Gambia 1 2 | -0.25 | |
FT 23:30 | Red Hawks FC |
1-0
0-0 |
Jarra West FC 3 | -0.25 | |
FT 23:30 | 4 SK East BI |
1-1
1-0 |
Jam City 1 | +0.25 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 23:45 | 3 [8]ทแซร์สโค เซโล |
4-0
3-0 |
อาร์ดา[4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ผลฟุตบอลวัน 26 เมษายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 2 CD San Jorge |
1-1
0-0 |
CSD Agua Blanca 1 | -1.25 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [14]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ |
2-3
0-1 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า[9] 3 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
FT 00:00 | 1 1 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ |
4-0
3-0 |
Uppsveitir 2 | -2.5 ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 00:00 | เคเอ็ม เรคยาวิก |
0-4
0-1 |
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | - | |
FT 00:00 | 6 Vatnaliljur |
2-3
0-1 |
ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 3 | +2.5 ▲▲▲+3.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 [3]โบแรกซ์ บันจา ลูกา |
2-1
1-0 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[5] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 00:00 | 2 [B-12]เดปอร์ตีโบ โมรอน |
2-2
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-2] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [4]เอฟเค พ๊อดโกริซา |
1-0
1-0 |
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[6] 1 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | CF Alondras |
2-1
1-0 |
Bergantinos CF | - | |
FT 00:00 | CP Valdivia |
2-2
0-0 |
RCP Valverdeno | - | |
FT 00:00 | ซีดี เอล ปาโล |
1-2
1-1 |
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | - | |
FT 00:00 | ลูเซน่า |
0-1
0-1 |
เฆเรซ เดปอร์ติโว | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 00:00 | วอคลามาร์ค |
|
อัลเลอไฮเลเกน | - | |
Cancel 00:00 | ยูนิออน กรูเทน |
|
เอฟซี เวลส์ | - | |
Cancel 00:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ |
|
ซานตาอานา | - | |
Cancel 00:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม |
|
เอสเฟา รีด บี | - | |
Cancel 00:00 | SV Spittal |
|
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | - | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 00:00 | 4 Nueva Concepcion |
4-0
1-0 |
เดปอร์ติโวมีชโก 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 00:00 | 1 คลับ อเมริกา (ญ) |
2-1
1-0 |
ครูซ อซูล(ญ) 1 | -0.75 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 00:00 | 3 1 Fray (W) |
2-0
0-0 |
Mataquescuintla FC Women 3 | -3.25 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 00:00 | 3 1 Grom Warsaw |
1-0
0-0 |
KS Teresin 2 | +0 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 00:02 | 2 CSD Amatitlan |
3-0
2-0 |
Deportivo Colomba 1 1 | -0.5 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:15 | 2 [4]ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
2-0
1-0 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[2] 1 5 | +1.25 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 00:15 | 3 ยัง แอฟริกันส์ |
0-1
0-0 |
อาซาม เอฟซี 3 | -0.25 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:30 | 2 [2]เฟเนร์บาห์เช่ |
3-2
3-1 |
คาซิมปาซ่า[16] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup) | |||||
FT 00:30 | 2 [SCO PR-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
0-0
0-0 |
เซนต์ จอห์นสโตน[SCO PR-8] 4 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 00:30 | 2 [2]ปาร์ติซาน เบลเกรด |
2-1
1-0 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[7] 1 4 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:30 | 2 [15]อดาน่าสปอร์ |
0-2
0-1 |
อุมรานิเยสปอร์[8] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:30 | 2 [12]โบลูสปอร์ |
0-2
0-1 |
ซัมซั่นสปอร์[3] 1 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 00:30 | 2 [13]บาลิเคซิสปอร์ |
1-2
1-1 |
เคซิโอเรนกูคู[7] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:30 | 3 [16]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ |
2-0
0-0 |
อัลเตย์สปอร์[4] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 00:30 | 1 [9]ทูสลาสปอร์ |
0-3
0-1 |
อดาน่า เดมิร์สปอร์[2] | +0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
FT 00:30 | 3 [14]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ |
2-1
2-0 |
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 1 | -2 ▼-1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 00:30 | 2 [6]อัลตินอร์ดู |
0-0
0-0 |
กิริซันสปอร์[1] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:30 | [17]ออสมานลิสปอร์ เอฟซี |
3-2
0-0 |
บันไดมาสปอร์[11] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:30 | [10]บูร์ซาสปอร์ |
1-2
1-2 |
อิสตันบูลสปอร์[5] 2 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 00:30 | 6 [10]บูดาเปสต์ ฮอนเวด |
2-2
0-1 |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[7] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:30 | 2 [(c)-12]แอนติกา จีเอฟซี |
0-0
0-0 |
กัวสตาโตยา[(c)-3] 2 | +0 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:45 | 3 [4]เอฟซี โกเมล |
1-1
0-0 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[10] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 01:00 | 3 [3]อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
1-2
1-1 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน[4] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 01:00 | [11]แอสตัน วิลล่า |
2-2
1-1 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[19] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | [USL D1-34]เบธเลเฮม สตีล |
4-2
1-2 |
Loudoun United[USL D1-35] | - | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 01:00 | 2 [1]ดินาโม ซาเกร็บ |
2-0
2-0 |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[5] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:00 | 2 [(c)-7]ซีดี มาลากาเตโก |
0-0
0-0 |
โคบาน อิมเพเรียล[(c)-6] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League) | |||||
FT 01:00 | 1 [7]เวราครูซ พีอี |
1-0
0-0 |
เซ็นทรัลเอสซี[8] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | 1 Associacao Napoli Cacadorense (W) |
2-2
1-1 |
EC Bahia (W) 2 | -0.25 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
Cancel 01:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค |
|
เอฟซี บัลเซอร์ | - | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | 2 1 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน |
1-1
0-0 |
SOL FC Abobo 2 | -0.25 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 2 พลาเทนเซ่ (ญ) |
3-2
1-1 |
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 3 | -2.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 01:00 | 5 1 Guanacasteca |
1-2
0-2 |
ซีดี บาริโอเม็กซิโก 4 | +0 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 01:00 | 1 Gardenias de Coatepeque (w) |
0-0
0-0 |
Marquense (W) 1 | +1 ▼+0.75 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 01:15 | 5 บันกู |
0-1
0-0 |
โนว่า อีกูอาคุ 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 01:30 | 4 1 [11]เตเนริเฟ่ |
1-1
1-0 |
คาสเตลล่อน[18] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 3 [1]สเตอัว บูคาเรสต์ |
1-2
0-1 |
เซ็บซี่[4] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 01:30 | 6 [B-8]แซมเบเนเดทเซ่ |
0-0
0-0 |
เฟอรัลพิซาโล[B-5] 1 | +0 | |
FT 01:30 | 2 [B-4]โมเดน่า |
3-0
0-0 |
Legnago Salus[B-16] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:30 | 2 [B-13]เฟอร์มาน่า |
0-1
0-0 |
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[B-11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 2 [B-18]ไอโมเลเซ่ |
1-0
1-0 |
กุบบิโอ[B-12] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 2 [B-2]เปรูจา |
2-0
1-0 |
เมทัลลิกา คาลชิโอ้[B-9] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 01:30 | 5 [B-10]มานโตวา |
0-1
0-1 |
วิส เปซาโร[B-15] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:30 | 2 [B-17]อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ |
1-1
1-0 |
ตริเอสติน่า[B-6] 2 | +0.25 | |
FT 01:30 | 4 [B-3]ซุดติโรล อัลโต้ |
1-1
1-1 |
เชเซน่า[B-7] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:30 | 1 [B-19]อาเรสโซ่ |
1-1
1-1 |
ราเวนน่า[B-20] 1 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:30 | 2 [B-14]คาร์ปิ |
0-1
0-0 |
ปาโดวา[B-1] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 5 [B-8]ซาน เทลโม่ |
1-0
0-0 |
วิลล่า ดาลมิเน[B-16] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 3 [15]ซาคาชิสพาส |
1-0
1-0 |
ซีเอ ซาน มิเกล[16] 2 | +0 | |
FT 01:30 | 2 [12]คานัวลาส เอฟซี |
0-2
0-2 |
ฟลานเดรีย[6] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division) | |||||
FT 01:30 | 3 อิโพรา อีซี |
0-0
0-0 |
เกรมิโอ อนาโปลิส 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:30 | 1 1 AE Jataiense |
0-3
0-1 |
อปาเรซิเดนเซ จีโอ 3 | +0.5 | |
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division) | |||||
FT 01:30 | 1 เอสอี ตู กาม่า |
0-3
0-2 |
บราซิลเลียนเซ่ 1 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 2 [17]เคลย์โพล |
1-1
1-1 |
ซีเอ อัตลาส[4] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:30 | 2 1 [6]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล |
2-0
1-0 |
เอล พอร์เวเนอร์[11] 2 3 | -0.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:30 | 2 1 โซล เดอ เมโย |
3-2
1-1 |
เดซามปาราดอส 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 4 Deportivo Camioneros |
0-1
0-0 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 2 | -0.25 | |
FT 01:30 | 1 Club Ciudad de Bolivar |
0-0
0-0 |
Independiente Chivilcoy | -0.25 | |
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 01:30 | 3 1 Juventude MA |
3-0
1-0 |
Iape 3 | -0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 01:35 | อัล คาลีจ |
2-1
1-1 |
Arar FC | - | |
FT 01:40 | อัล-อดาลห์ |
1-1
0-0 |
อัล-โชอาลาห์ | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:45 | 2 [10]ราซิ่ง คลับ |
2-1
1-1 |
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[2] 2 | +0 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | [4]อตาลันต้า |
5-0
2-0 |
โบโลญญ่า[11] 1 1 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:45 | 5 1 [BEL D1-6]สตองดาร์ด ลีแอช |
1-2
0-0 |
ราซิ่ง เกงค์[BEL D1-4] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:45 | 3 [A-13]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
1-0
0-0 |
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า[A-15] 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 01:45 | 1 4 de Julho |
3-4
1-2 |
อัลโต พีไอ 3 | +0 | |
FT 01:45 | 1 ปิกอส |
1-0
1-0 |
Tiradentes/PI 1 | -0.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:45 | 1 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ |
5-0
4-0 |
ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1 | -0.75 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 01:50 | อัล-ไดรห์ |
0-2
0-1 |
อัล-โนจูม | - | |
FT 01:50 | นาจราน |
1-2
0-1 |
อัล ทาย | - | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | [4]โอลิมปิก ลียง |
2-3
2-1 |
ลีลล์[1] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:00 | 4 [4]สปอร์ติ้ง บราก้า |
0-1
0-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1] 1 5 | +0 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 4 [10]แอธเลติก บิลเบา |
2-1
1-0 |
แอตเลติโก้ มาดริด[1] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | 1 Independiente Petrolero (R) |
0-1
0-1 |
Jorge Wilstermann (R) 2 | +0 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 02:00 | [4]อัล ทาวอน |
3-4
2-1 |
อัล ฟาร์ท[8] | -0.5 ▼-0.25 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 02:00 | 3 [3]อัล ซัลมิย่า |
0-0
0-0 |
อัล คาดเซีย[2] 3 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 02:00 | [8]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี |
1-2
1-1 |
อัล นาสเซอร์[1] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 4 [A-7]เบลกราโน่ |
0-0
0-0 |
นูเอว่า ชิคาโก้[A-17] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 4 [(a)-7]Real Tomayapo |
2-1
1-1 |
บลูมมิ่ง[(a)-11] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 02:00 | 1 [1]อัล ฮาเซม |
0-0
0-0 |
อัล-จาบาลีน[3] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
FT 02:00 | 1 Al Khaldiya |
4-1
4-0 |
อัล ทัดมัน 3 | -3 ▲▲-3.5 |
|
FT 02:00 | อัล ชับบับ |
1-2
0-1 |
อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 02:00 | 1 [10]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
2-0
0-0 |
ริโอ บรานโก้ พีอาร์[7] 1 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 02:00 | 3 [11]เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า |
0-0
0-0 |
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[3] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division) | |||||
FT 02:00 | 2 อนาโปลิส เอฟซี |
0-3
0-2 |
วิลา โนวา 2 | +0.5 ▲+0.75 ▲+1 |
|
FT 02:00 | 4 1 โกยาส |
0-3
0-1 |
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3 | +0.5 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 02:00 | 1 Hercilio Luz SC |
0-0
0-0 |
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 | +0.75 | |
FT 02:00 | 5 จอยวิลล์ เอสเซ |
2-2
2-1 |
บัสควอ เอฟซี 1 | +0.25 | |
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League) | |||||
FT 02:00 | 1 [4]ซัลเกโร เอซี |
1-1
0-1 |
วิตอเรีย พีอี[9] 5 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 3 [5]ซานตา ครูซ พีอี |
0-2
0-1 |
Sete de Setembro PE[10] 1 4 | -1.5 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 02:00 | 4 1 [12]COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) |
2-2
1-0 |
อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี[9] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 02:00 | 2 [3]ทอมเบนเซ่ |
2-0
1-0 |
โปซูอาเลกรี[6] 1 | -0.5 | |
FT 02:00 | 1 [4]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
4-0
1-0 |
ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่[10] 5 | -1.25 | |
FT 02:00 | 1 [5]ยูอาร์ที เอ็มจี |
0-5
0-2 |
อเมริกา เอ็มจี[2] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:00 | 2 [11]โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ |
2-0
1-0 |
คาล์เด้นเซเอ็มจี[7] 3 | +0.75 | |
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano) | |||||
FT 02:00 | 2 [8]แคมพิเนสเซ่ พีบี |
1-0
0-0 |
เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี[5] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 1 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ |
1-0
0-0 |
ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 3 | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย |
1-0
1-0 |
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1 2 | +0 | |
FT 02:00 | 4 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา |
2-0
1-0 |
โบค่า ยูนิดอส 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 3 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา |
2-1
0-1 |
เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 5 | -0.25 | |
FT 02:00 | 3 1 ซีเอส เพนาโรล เดอ ซาน ฮวน |
2-2
1-2 |
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 02:00 | มูริซี่ |
1-0
1-0 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:00 | Jacyoba AC |
2-0
1-0 |
CEO AL | -1 ▲▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
Qatar QFA Cup (Qatar QFA Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 อัล ไซลีย่า |
2-1
1-0 |
Al Nasa(QAT) 2 | -1.5 | |
FT 02:00 | 3 อัล คูไรติอัต |
0-2
0-1 |
อัล อราบี 1 | +0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 02:15 | โอฮูด มีดินา |
1-1
0-0 |
Al Sahel | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:30 | CA Colon Junior |
2-1
1-1 |
CD Carpinteria 2 4 | -0.5 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 02:30 | 5 [6]อารัวก้า |
3-0
1-0 |
วิล่าแฟรเนียนเซ[15] 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 02:30 | 1 [3]ชบับ อลอร์ดอน |
2-1
2-0 |
ซาฮับ เอสซี[6] | -0.25 | |
Campeonato Piauiense ( Campeonato Piauiense) | |||||
FT 02:30 | 2 เอบีซี อาร์เอ็น |
1-0
1-0 |
ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 4 | -1.5 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 02:30 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน |
5-0
3-0 |
CD Suchitepequez 2 | -0.75 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:30 | 3 เซนทรัล นอร์ ซัลตา |
1-1
0-0 |
กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 5 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense) | |||||
FT 02:30 | 3 Comercial-MS |
0-0
0-0 |
Operario FC MS 1 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
2-1
1-0 |
เอฟซี ทูซอน | - | |
FT 03:00 | Promex Harlem United SC |
3-1
0-0 |
Middleham United FC 2 | -0.75 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | 2 1 [C-4]อารากัว เอฟซี |
0-2
0-0 |
แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี[C-2] 1 4 | -0.75 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 03:00 | 2 1 [4]โคโล โคโล่ |
1-0
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[9] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 1 [(c)-9]เอดี กรีเชีย |
0-0
0-0 |
กัวดาลูเป เอฟซี[(c)-12] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 1 [(a)-8]แอตเลติโก้ เอฟซี |
1-1
0-1 |
ยูเนียน แมกดาเลนา[(a)-2] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 2 Jarabacoa FC |
2-1
2-1 |
Atletico Vega Real 2 | +1 | |
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 03:00 | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) |
1-1
0-0 |
Atletico Cliper Clube | -1 ▲▲-1.5 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 5 [(a)-12]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส |
0-1
0-1 |
สปอร์ติ้งคริสตัล[(a)-1] 6 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 03:30 | 4 1 [(a)-7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า |
3-1
1-0 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[(a)-2] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 03:30 | 1 [(c)-3]หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป |
1-2
0-2 |
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(c)-1] 1 3 | +0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 4 [3]ริเวอร์เพลท |
1-2
0-1 |
ซาน ลอเรนโซ่[9] 4 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 1 Sonsonate FC (W) |
3-3
1-1 |
ซานต้า เทคล่า (ญ) 3 | +4 | |
FT 04:00 | 3 CD Titan |
2-1
0-0 |
CD Marte Soyapango 1 | +0 | |
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 04:00 | [BRA D1-20]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
4-0
0-0 |
มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ[BRA RJ-2] 2 | -2.25 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 04:00 | [(c)-4]จิคาราล เซอร์โคบา |
1-2
1-0 |
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[(c)-11] | -0.5 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:00 | 4 [(c)-12]แอตเลติโก้ มาร์เต |
1-1
1-0 |
Jocoro FC[(c)-11] 5 | -0.25 | |
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 04:00 | 5 1 ลูเวอร์เดนเซ่ |
1-0
1-0 |
Nova Mutum EC 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:00 | 3 Alianza FC San Salvador Reserves |
2-1
1-0 |
CD Sonsonate Reserves 4 | -1.75 ▲-2 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 04:00 | 1 [(a)-10]ยูเวนตุส มานากัว |
3-1
2-0 |
เดปอร์ติโวโอโกตัล[(a)-5] 1 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 04:00 | 2 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส |
0-2
0-1 |
สปอร์ติโว เบลกราโน่ | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 04:00 | 2 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) |
0-1
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 04:00 | 1 ซาปริสซ่า (ญ) |
3-1
2-1 |
CS Herediano (W) 1 | +0 | |
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติเฮติ (Haiti Division 1) | |||||
FT 04:00 | 1 ซีเอส ดอน บอสโก้ |
1-1
0-0 |
Cavaly AS 3 | +0 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 04:15 | 2 ASC Police |
4-0
4-0 |
Kaedi FC 3 | -0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:25 | 4 [(c)-9]ซีดี ฟาส |
2-3
1-1 |
Once Municipal[(c)-2] 2 | -0.5 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 04:30 | 1 [20]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ |
0-2
0-0 |
เอ็มซี แอลเจอร์[11] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 04:30 | 2 [18]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส |
0-5
0-1 |
เจเอส คาบิลี่[5] | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:30 | 4 [(c)-10]คลับ เซลาจู เอ็มซี |
3-1
0-1 |
CSyD Sacachispas[(c)-9] 3 | -0.75 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 04:40 | [7]ซีอาร์ เบลูอิซดัด |
2-1
1-0 |
เจเอส ซาอัวร่า[2] 1 | -0.5 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 04:45 | 3 [(c)-5]ก๋วยลีน่า |
0-1
0-1 |
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[(c)-4] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 04:55 | 2 [4]แอลเอ กาแลกซี่ |
3-2
2-1 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[13] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 04:55 | 4 Atlantico FC |
0-1
0-0 |
Delfines Del Este 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 05:00 | 4 [9]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
2-0
1-0 |
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[14] 1 | -0.5 | |
FT 05:00 | 2 [7]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ |
3-2
0-2 |
วีแดด คาซาบลานก้า[1] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 05:00 | 1 [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก |
2-0
1-0 |
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่[5] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 05:00 | คัวริบก้า |
2-1
1-0 |
Stade Marocain du Rabat | - | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 05:00 | 6 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี |
1-0
1-0 |
ยูเวนตุสเอสซี 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 05:00 | 2 EC Prospera |
0-1
0-0 |
อาไว เอฟซี เอสซี 4 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 05:00 | [W-2]ดินาโม มอสโก บี |
3-0
0-0 |
ซแวซด้า เออคุตสค์[W-14] | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 05:15 | 5 [7]ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา |
0-2
0-2 |
โมนาคัส เอสซี[1] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 05:30 | 2 [(c)-8]โตลูก้า |
3-1
2-0 |
คลับ อเมริกา[(c)-2] 2 | +0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 05:40 | 4 [(a)-5]ดิปอร์เทส โตลิม่า |
3-0
1-0 |
เดปอร์ติโว กาลี[(a)-4] 1 4 | -0.25 | |
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 06:00 | 2 1 [9]ซานโตส |
0-2
0-2 |
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[3] 1 | +0 | |
FT 06:00 | [5]พัลไมรัส |
1-2
0-1 |
มิราสโซล[6] 1 4 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 06:00 | 4 [2]บรากันติโน้ |
0-0
0-0 |
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[7] 2 | -0.75 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 06:00 | 4 1 [B-1]Club Atletico Guemes |
0-2
0-0 |
แอดเตริโค ราแฟล่า[B-9] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 4 1 [(c)-5]เฮเรดิอาโน |
2-2
1-0 |
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(c)-3] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 06:00 | 1 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) |
3-1
2-0 |
Real Brasilia FC (W) 3 | -1.5 | |
FT 06:00 | 1 เซา โฮเซ่ (ญ) |
2-3
1-1 |
เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 3 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 06:00 | 2 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) |
3-1
1-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 3 | -2.5 ▲-2.75 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |