ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 23 เมษายน 2564ผลบอล 22 เมษายน 2564ผลบอล 21 เมษายน 2564ผลบอล 20 เมษายน 2564ผลบอล 19 เมษายน 2564ผลบอล 18 เมษายน 2564ผลบอล 17 เมษายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 21 เมษายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 06:15 | 1 ASC Etoile Commune Arafat |
1-0
0-0 |
FC Souvara Riadh 4 | +0 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:00 | 1 [(c)-4]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส |
6-0
2-0 |
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[(c)-9] 2 | -0.25 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 3 Club Atletico Porteno |
3-4
0-1 |
Guayaquil SC 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 07:00 | 2 แอตเลติโก้ ชิริกี้ |
3-0
0-0 |
ซานฟานซิสโก เอฟซี 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 07:00 | 1 คอสตา เดล เอสเต |
0-0
0-0 |
อาราเบ้ ยูนิโด้ 2 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 3 [A-6]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร |
1-2
1-0 |
กิมนาไซ เมนโดซ่า[A-3] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 2 [PER D1(a)-1]สปอร์ติ้งคริสตัล |
0-3
0-1 |
เซาเปาโล[BRA SP-2] 1 3 | +0.25 ▲▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 07:30 | 5 1 [ARG D1-1]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
2-3
1-1 |
ฟลาเมงโก[BRA RJTG-2] 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 07:30 | 2 [5]เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี |
1-2
1-1 |
กัวรานี่ เอสพี[13] | -0.25 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:30 | 2 [PAR D1(c)-8]12 เดอ อ็อคทูเบอร์ |
1-0
0-0 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล[ARG D1-11] 2 | +0.5 | |
FT 07:30 | 1 1 [ECU D1(a)-11]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส |
0-1
0-1 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[Bra PL-13] 3 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 07:40 | 1 [(a)-2]ยูเนียน แมกดาเลนา |
1-1
0-1 |
เดปอร์เตส ควินดิโอ[(a)-3] 3 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 08:00 | 3 1 [15]อูแด็กซ์ เซา เปาโล |
1-1
0-1 |
เซอร์เทาซินโญ่[13] 1 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 08:00 | 2 [3]เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า |
0-0
0-0 |
อา โซ ซานต้า เอสพี[1] 1 | -0.25 | |
FT 08:00 | 4 [12]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส |
1-1
0-0 |
เซา เบอร์นาร์โด้[7] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 08:00 | 1 SUVA Sports (W) |
1-5
0-1 |
Dimas Escazu (w) 3 | +1.25 | |
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 08:15 | 4 1 [2]โอเอสเต้ |
4-0
2-0 |
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี[4] 1 | -1 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 6 1 [(c)-4]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ |
0-1
0-0 |
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[(c)-12] 3 | -0.75 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 09:15 | 4 1 [(c)-2]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา |
2-2
2-2 |
เวนาโดส เอฟซี[(c)-12] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 13:00 | 2 [7]มารูยาซึอินดัสตรีส์ |
1-1
1-1 |
FC Tiamo Hirakata[8] | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 14:00 | 1 [U-10]เอฟเค อูราล-2 |
1-1
0-1 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2[U-14] 6 | -1.75 | |
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League) | |||||
FT 15:00 | [1]ไถหนันซิตี้ |
2-1
1-1 |
Tatung FC[4] 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 15:00 | 2 [3]มหาวิทยาลัยฟูเจน |
1-2
1-0 |
NTUPES[8] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 16:00 | [JPN D1-15]คาชิว่า เรย์โซล |
1-1
1-0 |
โชนัน เบลมาเร่[JPN D1-13] 2 | -0.5 | |
FT 16:00 | [JPN D1-5]วิสเซล โกเบ |
0-1
0-1 |
โตกุชิม่า วอร์ทิส[JPN D1-9] | -0.5 ▼▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 16:00 | [11]โตเกียวเวอร์ดี้ |
0-2
0-1 |
เกียวโต แซงก้า[3] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 16:00 | [A-3]เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) |
2-0
2-0 |
รูบิน คาซาน (สำรอง)[B-4] | -0.25 ▲-0.5 |
|
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 16:00 | 3 [GEO D1-6]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ |
1-0
0-0 |
ดินาโม ทบิลิซี[GEO D1-1] 2 | +1 | |
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women) | |||||
FT 16:00 | CLB TPHCM (W) |
3-0
1-0 |
Ha Noi II(w) | -3.5 ▼-3.25 |
|
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 16:00 | 2 1 Cooma Tigers U23 |
1-7
0-4 |
Tuggeranong United U23 1 | +1 ▲+1.25 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 16:15 | โคโลญจน์ (ญ) |
4-0
1-0 |
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | -1.25 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 16:15 | 2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) |
0-0
0-0 |
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 16:20 | 1 Surfers Paradise Blue |
2-3
1-0 |
Musgrave Metro 2 | +0 | |
FT 16:20 | 4 Runaway Bay Metro |
0-1
0-0 |
Southport Warriors Metro 1 2 | -1.25 | |
FT 16:20 | 3 Bond Bullsharks |
2-1
2-1 |
Tamborine Mountain Eagles Metro 3 | +0.5 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 16:30 | Bethania Rams SC |
1-3
0-3 |
Kangaroo Point Rovers FC | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:35 | 1 [14]บริสแบน สไตรเกอร์ส |
0-1
0-0 |
คาปาลาบา บูลด็อก[9] 2 | +0 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:40 | 5 มิทเชลตัน เอฟซี |
0-2
0-1 |
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 1 | +1.5 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | 1 [2]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี |
0-0
0-0 |
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:00 | 2 [B-7]คิงดัว หวางยัง |
2-1
1-0 |
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[B-6] 2 | -0.25 ▼▼▼ ▼+0.75 |
|
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 17:00 | [JPN D1-7]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า |
0-1
0-0 |
เวกัลตา เซนได[JPN D1-19] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 17:00 | [JPN D1-3]สากัน โตสู |
0-1
0-0 |
อวิสปา ฟูกูโอกะ[JPN D1-11] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 17:00 | [JPN D1-14]ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
0-0
0-0 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[JPN D1-6] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 17:00 | [JPN D1-20]โยโกฮามา เอฟซี |
1-2
1-1 |
อูราวะ เรด ไดมอนส์[JPN D1-10] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | [JPN D1-18]โออิตะ ตรินิต้า |
0-1
0-0 |
เอฟซี โตเกียว[JPN D1-8] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | 3 [7]เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
2-0
2-0 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[18] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:00 | 1 [9]มาชิดา เซลเวีย |
3-0
2-0 |
เอฟซี เรียวเคียว[2] 1 | +0 | |
FT 17:00 | [22]เอฮิเมะเอฟซี |
3-1
2-0 |
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[19] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 17:00 | [6]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
0-1
0-0 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[14] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 [17]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
1-3
1-1 |
วี-วาเรน นากาซากิ[12] 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 [20]เธสปา คูซัทสึ |
1-0
0-0 |
ฟาเจียโน โอคายามา[13] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 [10]โทชิกิ เอสซี |
2-2
1-1 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[1] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 1 [4]จูบิโล อิวาตะ |
3-2
1-1 |
โอมิยะ อาร์ดิย่า[15] | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [21]กิระวันสึ คิตะคิวชู |
0-0
0-0 |
รีโนฟา ยามากูชิ[16] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 [5]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี |
2-1
1-1 |
บรัวบริทอากีต้า[8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 17:00 | 2 [A-4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[B-3] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 17:00 | 4 [A-7]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) |
3-2
1-1 |
อูฟา (เยาวชน)[B-6] 5 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [1]วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) |
2-1
1-1 |
เลช พอซนาน (เยาวชน)[10] | - | |
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 17:00 | Sabutaroti billisse B |
2-5
1-3 |
Gareji Sagarejo | +0.75 | |
FT 17:00 | 2 [GEO D2-7]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ |
2-5
1-3 |
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[GEO D1-5] 1 | +1.5 | |
FT 17:00 | WIT Georgia Tbilisi B |
0-0
0-0 |
ดีลา กอริ | - | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:00 | 3 กัซเทป (ยู 19) |
5-1
3-0 |
ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2 | -1 | |
FT 17:00 | 2 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) |
1-2
1-2 |
คาซิมปาซ่า (ยู 19) 2 4 | -0.75 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 17:00 | [12]ไกนาเร โตโตริ |
0-1
0-0 |
เอฟซี กิฟู[5] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 17:00 | 1 [AUS BPL-7]เมาท์ กราเวท |
4-1
2-1 |
อคาเซีย ริดจ์[AUS BPL-11] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | [S-17]FC Tuapse |
2-1
0-1 |
คราสโนดาร์ 3[S-12] | +1.5 ▼▼+1 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:30 | 1 [5]ซองนัม เอฟซี |
1-3
0-0 |
อินชอนยูไนเต็ด[12] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:30 | 3 [10]แดกู เอฟซี |
1-0
0-0 |
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[3] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:30 | 2 [4]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-1
1-1 |
เอฟซี โซล[7] 4 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 17:41 | 1 Robina City Metro |
4-3
2-2 |
Coomera Metro 3 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | 1 [NOR D1-14]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
4-0
3-0 |
ซานเดฟยอร์ด[NOR D1-11] 1 | -0.25 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 18:00 | 6 [13]เอฟซี ลวีฟ |
1-0
1-0 |
เอฟซี มินาจ[12] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 18:00 | [A-8]เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
เอฟเค อูราล (เยาวชน)[B-9] | +0.25 ▼+0 ▲▲▲+0.75 |
|
FT 18:00 | 1 [A-5]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) |
1-1
1-1 |
Strogino Youth[B-5] 2 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 1 [A-1]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) |
3-0
0-0 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-1] 2 5 | -0.5 ▼▼+0 ▲▲▲-0.75 |
|
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 18:00 | Samgurali B |
1-3
1-2 |
เอฟซี เทลาวี | - | |
FT 18:00 | 2 [GEO D2-2]เอฟซี กากรา |
5-2
4-1 |
ชักดิดี้[GEO D2-3] 3 | -1 | |
FT 18:00 | 4 [GEO D2-1]เอฟซี ซิโอนี่ |
2-2
0-1 |
ซามเตรเดีย[GEO D1-10] 3 | +0.25 | |
FT 18:00 | 1 [GEO D2-8]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
0-2
0-1 |
ดินาโม บาตูมี[GEO D1-2] 3 | +2.25 | |
FT 18:00 | 2 [GEO D2-4]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ |
0-0
0-0 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[GEO D1-9] 2 | +0.75 | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 18:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) |
3-0
2-0 |
พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | - | |
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 18:00 | [11]อิสกร้า สตาลี่ |
2-1
0-0 |
เรอัล ซัคเซส[10] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 18:00 | 3 [10]การ์บาเนียกราโกล |
2-1
1-1 |
มอเตรอ รูบิน[12] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 18:00 | คาโปสวาร์ (ยู 19) |
8-0
3-0 |
Bekescsaba U19 | - | |
โปลิช คัพ (Poland Cup Women) | |||||
FT 18:00 | Rekord Bielsko Biala Women |
0-5
0-4 |
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | +4 ▲▲+4.5 |
|
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League) | |||||
FT 18:00 | 1 [7]Taicheng Lions |
0-1
0-1 |
Taichung Futuro[6] 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 18:00 | 1 [5]Taiwan CPC |
0-3
0-2 |
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี[2] 2 | +1 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | รูวู ชูตติ้ง |
5-1
2-0 |
Mwadui FC 1 | -1 | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 18:30 | [UZB D1A-8]แยงไกเยอร์ |
2-1
0-1 |
โคแคน[UZB D1-4] | +1 | |
FT 18:30 | [UZB D1-11]มาเชล มูบาเร็ค |
2-1
1-1 |
เมตาลุค เบคาเบด[UZB D1-5] 1 | -0.25 | |
FT 18:30 | [UZB D1B-8]เอฟเค กิฟดูวอน |
2-3
0-1 |
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[UZB D1-13] | - | |
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
Cancel 18:45 | [BGD D1-3]อาบาฮานี |
|
คลับ อีเกิลส์ | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [NOR AL-5]อาเลซุนด์ เอฟเค |
1-0
1-0 |
ซองน์ดาล[NOR AL-3] | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:00 | 2 [A-8]เหอหนาน เจี้ยนเย้ |
1-2
1-1 |
เซินเจิ้น เอฟซี[A-5] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 19:00 | [A-6]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) |
1-3
1-2 |
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-7] | -0.75 ▲-1 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 19:00 | 2 1 [P1-9]กาญารี่(เยาวชน) |
0-1
0-1 |
โบโลญญ่า(เยาวชน)[P1-13] 5 | -0.75 | |
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 19:00 | 2 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ |
3-2
1-0 |
ปิกอส 4 | -0.25 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 19:00 | [D-7]Bayrampasa |
3-1
0-0 |
Kozan BLD.SPOR[D-14] | - | |
FT 19:00 | [A-12]1877 Alemdagspor |
1-2
1-1 |
Cankaya FK[A-13] | - | |
FT 19:00 | [D-6]Yeni Orduspor |
4-2
1-2 |
Aksarayspor[D-4] 2 | - | |
FT 19:00 | 1 [A-11]Nevsehirspor Genclik |
0-0
0-0 |
คิซิลคาบอลัคสปอร์[A-10] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | [B-3]เฟธิเยสปอร์ |
2-0
1-0 |
โตคัตสปอร์[B-16] | - | |
FT 19:00 | [B-8]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ |
0-1
0-1 |
Sanger[B-14] | - | |
FT 19:00 | [C-11]Elazig Belediyespor |
1-1
0-1 |
ยาโลวาสปอร์[C-17] 1 | - | |
FT 19:00 | 3 1 [A-1]Bukaspor |
4-0
3-0 |
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์[A-8] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:00 | [D-2]Yldrm Belediyesispor |
1-0
0-0 |
Turk Metal Kirikkale[D-10] | - | |
FT 19:00 | [D-12]Karaman Belediyesi Spor |
4-0
1-0 |
Muglaspor[D-17] | - | |
FT 19:00 | 1 [A-16]มานิซาสปอร์ |
1-2
0-1 |
EdirnesporGenclik[A-7] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 19:00 | [C-10]Osmaniyespor |
1-1
0-0 |
โซมาสปอร์[C-1] | - | |
FT 19:00 | [D-5]ดัคซีสปอร์ |
1-0
1-0 |
Bergama Belediyespor[D-11] | - | |
FT 19:00 | 3 [C-2]อีร็อกสปอร์ |
3-1
1-0 |
Catalca Spor[C-4] 2 | -0.75 ▼▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | [C-5]Sile Yildizspor |
0-1
0-0 |
บัทมาน เปโทรลสปอร์[C-12] 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | [D-8]Kestel |
3-0
1-0 |
โมด้าเฟน สปอร์[D-13] | - | |
FT 19:00 | 5 [C-16]โกลคุคสปอร์ |
1-1
0-0 |
Cizrespor[C-14] 2 2 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
FT 19:00 | [A-9]Artvin Hopaspor |
2-2
0-1 |
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[A-3] | - | |
FT 19:00 | 3 1 [A-6]Dai Lin Jissbon |
1-2
1-1 |
ออฟสปอร์[A-4] 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | [C-6]Ispartaspor |
4-0
0-0 |
Arhavispor[C-15] | - | |
FT 19:00 | [A-15]Payasspor |
1-3
1-3 |
Yeni Diyarbakirspor[A-2] | - | |
FT 19:00 | [B-12]Kahta 02 Spor |
2-1
1-0 |
Kutahyaspor[B-1] | - | |
FT 19:00 | [D-9]Siirt Il Ozle Idaresi Spor |
2-2
2-1 |
อดิยามานสปอร์[D-1] | - | |
FT 19:00 | 5 [B-15]Tekirdagspor |
1-3
0-0 |
Darica Genclerbirligi[B-9] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | [B-10]Ceyhanspor |
0-5
0-0 |
Halide Edip Adivarspor[B-7] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 1 [B-5]ยอมราสปอร์ |
1-1
1-0 |
Agri 1970 Spor[B-11] 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | [A-5]Utkoi |
3-1
1-1 |
Kemer Tekirova Spor[A-14] 1 | - | |
FT 19:00 | [B-13]Karaman Belediyespor |
1-2
1-1 |
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[B-2] | - | |
FT 19:00 | 5 [C-13]Yeni Altindag BS |
4-2
1-1 |
คาซิยาก้า[C-8] 1 | +0 | |
FT 19:00 | [B-6]Mardin BB |
2-0
0-0 |
Erzin Belediyespor[B-4] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 1 [S-7]FK Forte Taganrog |
1-1
1-1 |
เอสเคเอ รอสตอฟ[S-5] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [U-11]ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด |
0-1
0-0 |
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[U-13] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 19:00 | [U-15]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ |
1-1
0-1 |
โนสต้า โนโวทรอย[U-8] | +2.5 ▲▲+3 ▼▼+2.5 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 19:00 | [14]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) |
0-1
0-0 |
วีแกน (ยู 23)[8] 2 | +0.25 ▲▲▲+1 ▼▼+0.5 |
|
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 19:00 | Budai FC U19 |
1-2
0-0 |
ZalaegerzsegTE U19 2 | +0.75 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 19:10 | 2 [D-16]Sultanbeyli |
3-2
1-0 |
Kelkit Belediye Hurriyet[D-3] | +0 | |
FT 19:10 | 2 2 [C-9]Erbaaspor S |
0-0
0-0 |
Carsambaspor[C-7] 5 | -0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 19:10 | 2 HNK Gorica U19 |
3-0
2-0 |
สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 2 | +1.25 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 19:30 | [3]สโกดา ซานธี |
4-0
1-0 |
พานาคายคิ 2005[7] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:30 | 2 [11]เออี คาไรสคาคิส |
2-1
1-1 |
ดิโอโกรัส[6] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:30 | [9]ตริคาล่า |
0-0
0-0 |
Ierapetra[12] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:30 | 2 [8]อปอลล่อน ลาริสซ่า |
0-3
0-1 |
เออร์โกเทลิส[5] 3 | +0 | |
FT 19:30 | 4 [1]ไอโอนิกอส |
1-1
0-0 |
คิสสามิกอส[4] 1 3 | -0.25 | |
FT 19:30 | 1 [10]โดซา ดรามัส |
0-4
0-2 |
เลวาเดียกอส[2] 3 | +1 ▲▲+1.5 |
|
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 19:30 | 2 [C-2]Jerba Midoun |
1-1
1-0 |
ซีโอ เมเดนีน[A-1] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:30 | 2 [A-2]ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ(N) |
1-0
1-0 |
อี.จีเอส กัฟซ่า[B-1] 3 | -0.75 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 19:30 | 1 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด |
0-2
0-0 |
Djiko FC de Bandjoun 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:30 | 2 Tonnerre Yaounde |
1-1
0-1 |
ยูเอ็มเอส เด ลุม 1 | +0 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [19]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี |
1-0
0-0 |
เยนิ มาลัตยาสปอร์[14] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [15]อันคารากูคู |
1-1
1-1 |
เดนิซลิสปอร์[21] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [NOR D1-7]ออด เกรนแลนด์ |
1-1
1-0 |
เอฟเค เจิร์ฟ[NOR AL-10] | - | |
FT 20:00 | [NOR D1-3]วาเลเรนก้า |
2-1
1-0 |
ชาร์ปบอร์ก 08[NOR D1-12] | - | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 [5]เบโร่ สตารา ซากอร่า |
0-1
0-0 |
ทแซร์สโค เซโล[9] 2 | -0.75 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [17]ไพรบราม |
1-4
0-0 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[10] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [15]เทปลิเซ่ |
0-1
0-0 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[5] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 20:00 | 4 [4]สโลวัคโก้ |
4-2
2-1 |
เบอโน่[16] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 6 [18]โอปาว่า |
0-2
0-2 |
สโลวาน ลิเบอเรช[6] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:00 | 5 [C-9]ฟอกเจีย |
1-0
0-0 |
เอซี โมโนโปลี[C-12] 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [C-6]ยูเว่ สตาเบีย |
0-1
0-0 |
คาตันซาโร่[C-3] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [A-3]โปร เวอร์เซลลี่ |
1-3
1-1 |
เลชโก้[A-5] 8 | -0.5 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 20:00 | 5 [RUS PR-11]เทเลค กรอซนี่ย์ |
0-0
0-0 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS D1-1] 4 | -0.25 | |
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 20:00 | 2 [UKR D2-4]Ahrobiznes TSK Romny |
0-3
0-1 |
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] 2 | +1.5 ▲▲+2 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | 3 [7]ทาบอร์เซซานา |
3-1
1-1 |
เอ็นเค มูรา 05[3] 1 5 | +0.25 | |
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 20:00 | Nkana FC |
0-1
0-0 |
พีระมิดส์ เอฟซี 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 2 Namungo FC |
0-3
0-3 |
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [SAPL D1-4]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ |
0-0
0-0 |
อีเอส เซทิฟ[ALG D1-1] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 3 1 โคตอน สปอร์ต |
1-2
0-0 |
เจเอส คาบิลี่ 4 | -0.5 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:00 | 3 [16]แบล็ค ลีโอพาร์ด |
0-0
0-0 |
สเตลเลนบอส เอฟซี[12] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [2]อามาซูลู |
0-0
0-0 |
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] 2 | +0.5 | |
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | 3 Klis Buturovic Polje |
1-2
1-2 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2 | +2.25 ▼+2 ▲+2.25 |
|
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | [13]เคป ทาวน์ ออล สตาร์ |
0-1
0-1 |
Cape Town Spurs[15] | - | |
FT 20:00 | [12]Pretoria Callies |
1-0
0-0 |
ฟรี สเตท สตาร์[5] | - | |
FT 20:00 | [3]รีล คิงส์ |
0-1
0-1 |
ริชาร์ดส์ เบย์[1] 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | [16]Bizana Pondo Chiefs |
0-2
0-2 |
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[9] | - | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [10]Xylotympou |
0-0
0-0 |
อัลกิ โอโรกลินี[7] | +0 ▲▲-0.5 |
|
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 20:00 | [2]เอฟซี คาฮูล-2005 |
1-0
0-0 |
Flacara Falesti[13] | - | |
FT 20:00 | [12]วิคตอเรีย บาร์ดาร์ |
2-2
1-1 |
โดรเชีย[7] | - | |
FT 20:00 | [1]CSF Baliti |
3-0
2-0 |
Olimp Comrat[8] | - | |
FT 20:00 | [3]เอฟซี เชอร์ริฟ บี |
4-0
2-0 |
FC Tighina[7] | - | |
FT 20:00 | [6]FC Sucleia |
1-2
1-0 |
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา[4] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [S-15]อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ |
0-1
0-0 |
FK Kuban Kholding[S-1] | +3 ▼+2.75 ▲+3 |
|
FT 20:00 | 1 [S-11]มาชูค- เคเอ็มวี |
0-0
0-0 |
ลีเจียน ไดนาโม[S-4] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [S-10]เอฟเค มาฮัชกาลา |
1-0
0-0 |
เอฟเค ไบโอลอก[S-13] 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | [W-16]เอฟเค ชิต้า |
3-0
0-0 |
ซแวซด้า เออคุตสค์[W-11] | - | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 20:00 | ยัง สปอร์ต |
1-1
0-0 |
นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา | -0.75 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 Sebeta City |
2-2
2-1 |
Wolaita Dicha 1 | +0 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ |
3-1
1-1 |
Ruch Wysokie Mazowieckie 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 มบารารา ซิตี้ |
0-0
0-0 |
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 | +0.5 | |
FT 20:00 | 2 เอสซี วิลล่า |
0-0
0-0 |
URA Kampala | +0.25 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | 5 Real Forte Querceta |
1-2
1-0 |
Bagnolese 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 ASD Lornano Badese |
1-3
0-2 |
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 4 Team Nuova Florida |
0-0
0-0 |
Afragolese 1944 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 Insieme Formia |
2-1
1-0 |
กุยเกลียโน่ 3 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 3 Correggese Calcio |
2-2
2-0 |
ริมินี่ 1 | +0 | |
FT 20:00 | 2 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ |
0-2
0-1 |
เมซโซลาร่า 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 เดลต้า ปอร์โต โทลเล |
3-0
2-0 |
จีเอสดี แอมโบรเซียนา 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 4 1 Casarano |
2-1
0-0 |
นาร์โด 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 Asd Pineto Calcio |
2-0
0-0 |
FC Matese | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ |
1-0
1-0 |
เอ.เอส.วาเรเซ่ 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | USD Lavello |
1-1
1-0 |
ทีมอัลตามูรา | -0.25 | |
FT 20:00 | โรทอนดา |
0-1
0-0 |
ASD San Luca 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 เอเอสดี กราสซิน่า |
0-1
0-0 |
โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 เอฟบีซี กราวิน่า |
2-1
0-0 |
Real Agro Aversa 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 20:00 | 2 Pro Piacenza U19 |
0-0
0-0 |
เชเซน่า (เยาวชน) 1 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 20:00 | 7 ซามเบเนเด็ตเตเซ่(ยู19) |
1-2
0-0 |
Matelica U19 1 | -0.25 | |
โคโซวาร์ คัพ (Kosovo CUP) | |||||
FT 20:00 | KF Llapi |
2-2
1-1 |
พริสตีนา | -1 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:00 | 2 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | -0.25 | |
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women) | |||||
FT 20:00 | Olimpia Cluj II (w) |
6-2
3-2 |
Olimpic Star Cluj (w) | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 3 Kagera Sugar |
0-2
0-2 |
ซิมบ้า 3 | +1 | |
FT 20:00 | 3 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี |
0-1
0-0 |
มเบยา ซิตี้ 1 | -0.75 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:05 | 2 Kataka FC |
1-0
0-0 |
Maroons 1 | +0 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 20:10 | 1 Uniao Inhumas U20 |
2-2
0-1 |
กัวเนีย (เยาวชน) 2 | -0.75 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 20:15 | 2 [5]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
0-1
0-1 |
วาร์ดา เซ[6] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:15 | 1 Nuova Monterosi |
3-0
2-0 |
กัสซีโน | -0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:20 | 1 เวโรน่า (ยู19) |
0-0
0-0 |
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 2 | -1.75 ▲-2 ▼▼-1.5 |
|
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 20:30 | TTG-Ugra Yugorsk Futsal |
10-2
4-0 |
MFK CPRF Futsal | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:30 | 4 [U-5]ซเวซดา เปียร์ม |
0-1
0-0 |
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[U-7] 5 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
โปลิช คัพ (Poland Cup Women) | |||||
FT 20:30 | 1 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) |
2-0
2-0 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 4 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:30 | 1 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) |
2-2
1-1 |
เปสคารา(เยาวชน) 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 20:30 | 5 2 Tristan Suarez U20 |
1-1
0-1 |
Barracas Central U20 2 5 | +0 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 20:45 | 1 [7]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ |
0-1
0-0 |
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 [NOR D1-4]โรเซนบอร์ก |
2-1
0-0 |
เรนเฮล์ม ไอแอล[NOR AL-12] | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 21:00 | 2 [10]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ |
4-0
2-0 |
วาร์เท็กซ์[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) |
2-3
1-2 |
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[1] 1 | +1.75 ▲+2 |
|
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 21:00 | 2 [8]ปารานา พีอาร์ |
2-2
0-0 |
เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า 6 | -0.75 | |
อิสราเอล คัพ หญิง (Israeli Women's Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 บีน๊อต เนทันยา (ญ) |
0-5
0-3 |
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 1 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 21:00 | [5]Viktoria FC Szombathely Womens |
0-3
0-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)[1] | +3.75 ▲+4 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 21:00 | 4 [6]ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
1-3
1-2 |
ปิโตรลูล โปรเอสติ[9] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 2 [U-2]เอฟเค ทิวเมน |
2-0
1-0 |
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-12] 1 | -1.75 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:00 | 1 เอเวียน อคาเดมี่ |
0-3
0-1 |
อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง |
1-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ดูอาลา 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ |
2-2
1-1 |
เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 2 | +0 | |
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 Jaguar Gdansk |
1-0
1-0 |
GKS Przodkowo | +1 | |
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League) | |||||
FT 21:00 | Ratnam SC |
1-1
0-0 |
อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี 2 | -0.25 ▼+0 |
|
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 21:00 | CSA Axiopolis |
4-2
1-1 |
CSM Oltenita | - | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 21:00 | 2 2 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า |
0-1
0-0 |
ไอออนนิ โมดิอิน 1 2 | +0.75 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 21:00 | 1 แอนาเดีย |
1-1
1-0 |
โทรเฟนเซ่ | -0.25 | |
โปลิช คัพ (Poland Cup Women) | |||||
FT 21:00 | 2 UKS Staszkowka Jelna (w) |
2-2
1-2 |
เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1 4 | +1.25 | |
FT 21:00 | 1 Tarnovia Tarnow Women |
2-3
2-1 |
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1 | +4.5 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 21:15 | 1 [1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
1-0
0-0 |
แอสเตราส ตริโปลิส[6] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 21:30 | 5 1 [11]สลาโว วีเซลัด |
3-3
2-0 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[4] 1 3 | +1.25 ▼+1 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 21:30 | 1 [10]เอฟซี คูเลสซาเล่ |
2-1
1-0 |
วาปรัส ปาร์นู[8] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ) | |||||
FT 21:30 | 3 [AZE D1-8]เคสลา เอฟเค |
1-2
1-0 |
ซีล่า เอฟเค[AZE D1-4] 3 | +0 | |
Spanish queen cup (Spanish queen cup) | |||||
FT 21:30 | [SPA WD1-4]เรอัล โซเซียดาด(ญ) |
0-1
0-0 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[SPA WD1-7] | +0.75 ▼+0.5 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:30 | 1 Yafoot FC |
1-1
1-0 |
AS Fortuna Mfou 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 21:30 | 4 Canon Yaounde |
3-1
1-0 |
Colombe du Dja et Lobo 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 21:40 | 5 [7]ซานตาคลารา |
0-0
0-0 |
โมไรเรนเซ่[8] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 21:45 | 2 [1]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
6-2
3-1 |
เอฟซี โคเปอร์[5] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [7]ปาร์ดูบีตเซ |
2-2
0-2 |
สปาร์ตาปราก[2] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup) | |||||
FT 22:00 | 7 1 [CYP D1-2]เออีเอล ลิมาสซอล |
0-1
0-1 |
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-6] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup) | |||||
FT 22:00 | 4 [SER D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
2-1
2-0 |
แรดนิค ซูดูลิซาร์[SER D1-6] 2 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:00 | [7]Hegelmann Litauen |
2-3
1-2 |
สปายริส เคานาส[4] 2 | +0.75 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:00 | [8]ดูก้า ปรากซ์ |
2-1
2-1 |
บลานส์โค[11] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 5 [5]เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
2-3
0-0 |
ฮราเดตส์กราลอเว[1] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]ไกเซอร์ ชีฟ |
1-2
0-1 |
เคป ทาวน์ ซิตี้[7] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [6]ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์[3] 3 | -0.25 | |
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | 2 [BOS PL-1]เอฟเค ซาราเยโว |
3-1
0-0 |
เอฟเคทุซลา ซิตี้[BOS PL-6] 2 | -0.75 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | [S-9]แลนด์สโครน่า(ยู 21) |
2-2
2-1 |
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)[S-4] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | Tenisca |
5-1
1-0 |
ยูดี แอลบาร์ร่า | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 22:00 | [11]อัลบอร์ก(ยู 17) |
2-1
1-1 |
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)[5] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:00 | 3 [S-14]เฮสเซ่น คาสเซล |
1-1
1-0 |
บาลินเกอร์[S-7] 4 | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 3 [S-8]สตาฟโรพอล-2009 |
1-1
0-0 |
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[S-3] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 Pogon Lebork |
1-2
0-2 |
Powisle Dzierzgon 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | 4 Sokol Sieniawa |
0-1
0-0 |
Lewart Lubartow 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | Bron Radom |
0-1
0-0 |
เออซุส วอร์ซอ 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 4 Chelmianka Chelm |
0-0
0-0 |
วิสลา พูลาเว่ 4 | +0.75 | |
FT 22:00 | 1 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ |
3-1
0-0 |
RKS Radomsko 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | Blonianka Blonie |
2-2
2-1 |
พิลิแกน โลวิส 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 Wikielec |
2-1
1-0 |
โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 ฮูราเกน โมรัค |
1-1
1-0 |
KS Kutno 5 | +0.5 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 22:00 | 2 Chimaltenango FC |
1-1
0-1 |
Quiche FC 3 | -0.25 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 22:00 | 2 [10]Kustosija |
1-0
0-0 |
เอ็นเค ดูโกพอลเจ[4] 1 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [6]รูเดส |
2-1
0-0 |
NK Croatia Zmijavci[9] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [13]ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 |
3-3
2-3 |
NK Orijent Rijeka[8] 2 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [11]Radnik Sesvete |
1-2
0-0 |
NK Dubrava Zagreb[12] | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 [7]เอ็นเค โอปาติยา |
1-0
0-0 |
เอ็นเค จูเน็ค[16] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | [14]อินเตอร์ ซาเปรซิค |
1-0
0-0 |
เมดิมัวร์เย่[15] | -1 ▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [17]เอ็นเค โซลิน |
2-0
1-0 |
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย[5] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 3 Gbohloesu |
1-1
1-1 |
Dyto FC 1 | +0 | |
FT 22:00 | เอเอส โอทีอาร์ |
1-0
1-0 |
Gomido FC 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 Unisport de Sokode |
2-1
1-1 |
Sara FC 2 | -0.5 | |
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 3 ASPAC Cotonou |
0-0
0-0 |
Buffles du Borgou 2 | +0 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:00 | 2 NK Tresnjevka |
4-1
2-0 |
Zagreb Hask 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค |
0-1
0-0 |
Trnje 5 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 NK Spansko |
1-5
0-1 |
NK Zagorec Krapina 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 3 DUGO SELO |
3-0
1-0 |
เอ็นเค ฟราบ 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 5 NK Ponikve |
1-2
0-1 |
เอ็นเค มักซีมีร์ | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 Bistra |
2-1
2-0 |
เอ็นเค วร์โบเวต 4 | -0.75 | |
Burkina Faso Cup (Burkina Faso Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 Etoile Filante Ouagadougou |
0-2
0-0 |
KOZAF 1 | -0.25 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:15 | [3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
6-0
2-0 |
พีเอฟเค มอนทาน่า[14] 4 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | 1 KS Lomianki |
5-0
1-0 |
Kasztelan Sierpc 3 | -1.75 ▲▲▲ ▲-2.75 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:30 | 3 [12]ดิออสกียอร์ วีทีเค |
2-1
1-0 |
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[2] 3 | +0.25 | |
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 22:30 | 1 [UKR D1-7]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย |
1-1
0-1 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[UKR D1-3] 4 | +0.25 | |
มอนเตเนโกร คัพ (มอนเตเนโกร คัพ) | |||||
FT 22:30 | 3 [MNE D1-7]เอฟเคเซต้า |
2-1
2-1 |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[MNE D1-1] 1 | +0.75 | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 22:30 | [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) |
3-1
2-1 |
นอร์ดเยลลันด์(ญ)[5] | -1.5 ▲-1.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 1 Racing Villalbes |
1-0
0-0 |
ลีพิโด เดอ บัวซาส 4 | -0.25 | |
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 22:30 | กีร์มอต เอสอี(ยู 19) |
0-1
0-0 |
VAC Varosi LSE U19 | - | |
เบลารุส คัพ (Belarus Cup) | |||||
FT 22:45 | 1 [BLR D1-1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
1-0
0-0 |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[BLR D1-6] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23) | |||||
FT 22:45 | นาซซาจี้ มาซานดาราน(ยู 23) |
3-0
1-0 |
พาร์ส โจโนบิ แจม(ยู 23) 2 | -1 ▲-1.25 |
|
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 22:50 | 1 [11]คูเนห์ เบ คูเนห์ |
1-1
0-0 |
แคชไค[15] 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23) | |||||
FT 22:50 | 2 Naft Omidiyeh U23 |
0-0
0-0 |
Shahr Khodrou U23 1 | -0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:59 | 1 [10]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
3-3
2-1 |
สตอล เมียเลช[16] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 [8]ซาเกลบี้ ลูบิน |
4-1
1-1 |
วิสล่า คราคอฟ[12] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 22:59 | 4 1 [11]ลิงบี้ |
0-1
0-1 |
ซอนเดอร์ไจสกี[7] 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 [9]อัลบอร์ก |
3-2
1-0 |
โอเดนเซ่ บีเค[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [16]มาริติโม่ |
1-0
1-0 |
ริโอ อาฟ[13] | +0 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [3]กาลาตาซาราย |
1-1
0-0 |
แทร็บซอนสปอร์[4] 3 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [NOR AL-13]ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
1-1
0-0 |
ไวกิ้ง เอฟเค[NOR D1-6] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 22:59 | [USL D1-3]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก |
3-3
2-1 |
เบธเลเฮม สตีล[USL D1-34] | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:59 | 6 1 [6]โบโตซานี่ |
1-1
1-0 |
ซีเอส คราอิโอว่า[3] 1 3 | +0.25 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 [RUS PR-2]โลโคโมทีฟ มอสโก |
3-0
1-0 |
ซีเอสเคเอ มอสโก[RUS PR-4] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 3 [6]อาร์ก้า กดิเนีย |
1-1
0-0 |
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 ซาลิ ตาส |
0-2
0-1 |
สฟาเคซี 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 4 เอเอสซี จาราฟ |
1-0
1-0 |
เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 3 NAPSA Stars |
1-0
0-0 |
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 22:59 | [6]ทิซเตด เอฟซี (ญ) |
0-2
0-1 |
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)[3] | +0.75 ▼+0.5 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 4 Awassa Kenema |
1-0
1-0 |
Bahir Dar Kenema FC | +0.25 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 Valby BK |
0-0
0-0 |
บีเอสเอฟ 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Burkina Faso Cup (Burkina Faso Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 Majestic FC |
0-0
0-0 |
RC Kadiogo 1 | -0.5 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 23:05 | [9]อิสทรา 1961 พูลา |
1-2
1-2 |
ริเยก้า[4] 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23) | |||||
FT 23:10 | 3 แทรคเตอร์-ซาซี่ (ยู 23) |
2-1
2-1 |
ฟูแลดฆูเซสถาน เอฟซี(ยู 23) 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 23:15 | 1 [8]ลูเซิร์น |
1-0
0-0 |
ลัวซานนี สปอร์ท[4] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 23:30 | 2 [6]ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
3-2
1-1 |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1] 2 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 23:30 | 1 [4]สตวร์มกราซ |
0-1
0-0 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[5] 2 | -0.25 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 23:30 | 1 [4]ไฮน์เดนเฮลม์ |
0-2
0-1 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม[1] | +0 | |
FT 23:30 | 2 [9]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
2-2
1-1 |
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[16] 4 | -0.75 | |
FT 23:30 | 2 [6]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
2-0
1-0 |
ซังค์ เพาลี[7] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 2 [11]ฮันโนเวอร์ 96 |
3-1
2-0 |
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[13] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 23:30 | 1 [2]อาริส ซาโลนิก้า |
0-1
0-1 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4] 1 5 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 23:30 | [2]เอซี มิลาน |
1-2
1-0 |
ซัสเซาโล่[8] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 23:30 | 1 [1]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ |
2-1
0-1 |
นอมเม่ เจเค คาลจู[6] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ) | |||||
FT 23:30 | [AZE D1-3]สแตนดาร์ด ซัมเควียท |
0-0
0-0 |
คาราบัค[AZE D1-1] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:30 | 2 [S-3]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
2-1
2-0 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-13] 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 23:30 | 1 Hedensted |
1-1
0-1 |
ริงโคบิง 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 23:30 | 2 บี 1908 |
6-0
4-0 |
ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 23:30 | 2 จีวีไอ |
2-2
0-0 |
เกรฟ 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 4 มาเรียไลน์ |
2-2
1-1 |
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1 | -0.75 | |
FT 23:30 | 3 Silkeborg KFUM |
1-1
1-0 |
IF Lyseng | -0.5 | |
FT 23:30 | 2 โอเคเอส |
4-1
1-0 |
โคลดิงค์บีเค 1 | -1.25 ▼-1 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 23:45 | 1 [FRA D1-2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง |
5-0
2-0 |
อองเช่ร์[FRA D1-12] 1 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 22 เมษายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 00:00 | 3 [3]ฮิเบอร์เนี่ยน |
2-1
2-0 |
ลิฟวิงสตัน[5] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 1 [12]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
0-1
0-1 |
มาเธอร์เวลล์[9] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 [12]โอซาซูน่า |
3-1
2-1 |
บาเลนเซีย[14] 2 | +0 | |
FT 00:00 | 4 [9]เลบานเต้ |
0-1
0-0 |
เซบีย่า[4] 1 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 1 [10]มิรานเดส |
0-0
0-0 |
เตเนริเฟ่[12] 5 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [7]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ |
2-1
0-1 |
เซาแธมป์ตัน[14] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [22]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
มิดเดิลสโบรห์[11] 3 | +0 | |
FT 00:00 | 3 [9]มิลล์วอลล์ |
1-4
0-3 |
บอร์นมัธ เอเอฟซี[5] 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 2 Deportivo Bolivia |
0-5
0-2 |
CSD Chiquimulilla 1 5 | +0 | |
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup) | |||||
FT 00:00 | 3 [CYP D1-8]อโปเอล นิโคเซีย |
1-3
1-2 |
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี[CYP D1-4] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 00:00 | 4 [ISR D1-11]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน |
0-4
0-2 |
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[ISR D2-4] | -1 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 00:00 | 1 [8]บันก้า การ์ซได |
5-2
3-0 |
เนเวซิส[10] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 00:00 | 2 [2]เลวาเดีย ทัลลินน์ |
3-2
2-0 |
ทรานส์ นาร์ว่า[3] 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:00 | 1 [(c)-5]โคบาน อิมเพเรียล |
0-0
0-0 |
คลับ เซลาจู เอ็มซี[(c)-10] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Spanish queen cup (Spanish queen cup) | |||||
FT 00:00 | 3 [SPA WD1-6]มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) |
1-1
1-0 |
ซีดี ตากอน(ญ)[SPA WD1-3] 4 | +0.5 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 00:00 | 4 [19]เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค |
1-1
0-0 |
อิงโกลสตัดท์[3] 2 | +0.5 | |
FT 00:00 | 3 [15]เอสวี เม็พเพ่น |
1-2
0-0 |
มักเดเบิร์ก[13] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 4 [1]ฮันซ่า รอสต๊อค |
1-1
0-0 |
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[5] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 3 [20]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง |
0-2
0-1 |
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[9] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | [6]ซาบรุคเค่น |
5-0
2-0 |
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[11] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 00:00 | 1 [4]โคลดิ้ง บี (ญ) |
3-1
1-1 |
เฮชบี โคเก(ญ)[1] | +1.25 ▲+1.5 ▼▼+1 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 00:00 | 1 [2]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) |
2-2
1-2 |
เชลซี เอฟซี (ญ)[1] | +0 | |
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 00:00 | 1 1 ฮูราแคน ลาส เฮราส |
1-4
0-2 |
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1 4 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ (Maldives Premier League) | |||||
FT 00:00 | Maziya SRC |
1-0
0-0 |
คลับ กรีนสตรีท 1 | -1.5 | |
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup) | |||||
FT 00:05 | 4 [SER D1-3]วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
0-1
0-1 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด[SER D1-2] 2 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 00:10 | 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) |
3-0
1-0 |
Jocoro FC (w) 1 | -4.25 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 00:30 | 2 [2]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ |
1-0
0-0 |
เลฟสกี้ โซเฟีย[8] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:30 | 1 [1]สลาเวีย ปราก |
2-1
1-1 |
ฟาสตาฟ ซลิน[13] 1 | -2 | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 00:30 | 3 [ISR D1-3]แอชดอด เอ็มเอส |
0-1
0-0 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[ISR D1-2] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 00:30 | 2 [2]Swift Hesperange |
1-1
0-1 |
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น[6] 1 3 | -1 | |
FT 00:30 | 2 [16]แอตเซลล่า |
0-3
0-2 |
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์[3] 2 | +1.75 | |
FT 00:30 | [11]วิคตอเรีย โรสพอร์ท |
3-0
2-0 |
ซีเอส เพแทนจ์[13] 1 | +0 | |
FT 00:30 | 1 [7]Hostert |
2-4
1-3 |
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน[10] | - | |
FT 00:30 | [5]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 |
1-2
0-0 |
จิวเนสเซ่[4] | - | |
FT 00:30 | 1 [12]Rodange 91 |
0-4
0-1 |
เรซซิ่ง ยูเนียน[8] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
มอนเตเนโกร คัพ (มอนเตเนโกร คัพ) | |||||
FT 00:30 | 2 [MNE D1-6]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด |
0-0
0-0 |
Decic Tuzi[MNE D1-3] 1 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | 3 Atletico Porcuna CF |
1-1
1-0 |
โมทริล ซีเอฟ 6 | -0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | 3 [12]Wuppertaler |
4-0
2-0 |
วีกเบอร์ก บีค[15] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion) | |||||
FT 00:30 | 3 เบลลินโซนา |
1-0
0-0 |
เอฟซี ซิอง (ยู 21) 2 | -0.5 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 00:45 | 1 [QAT D1-2]อัล-ดูฮาอิล |
4-3
3-2 |
เอสเตกฮลัล[IRN PR-3] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เบลารุส คัพ (Belarus Cup) | |||||
FT 00:45 | 3 [BLR D1-3]บาเต้ โบริซอฟ |
4-1
2-1 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[BLR D1-10] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 01:00 | 2 [6]นอร์ดเจลแลนด์ |
0-3
0-1 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[1] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 01:00 | [4]สปอร์ติ้ง บราก้า |
2-1
1-1 |
เบาวิสต้า เอฟซี[14] 1 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 01:00 | 3 [7]เซนต์ จอห์นสโตน |
1-1
0-0 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1] 4 | +1 ▼▼+0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [6]เรอัล เบติส |
0-0
0-0 |
แอธเลติก บิลเบา[11] 2 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 01:00 | 1 [24]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
2-1
0-1 |
บริสตอล ซิตี้[14] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 [12]สโต๊ค ซิตี้ |
2-3
0-1 |
โคเวนทรี ซิตี้[18] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 01:00 | 5 [7]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
1-3
1-0 |
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[3] 3 | +0.25 | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 01:00 | 1 [7]วิลเลฟรองเช |
3-0
0-0 |
เกรไตล์[15] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [10]เอ็นดี กอริก้า |
3-2
1-1 |
ASK Bravo Publikum[6] 2 | +0 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:00 | 2 [(c)-11]CD Achuapa |
1-2
0-0 |
แอนติกา จีเอฟซี[(c)-12] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | 3 CD Pedroneras |
1-0
0-0 |
Almagro CF 1 | -0.5 | |
FT 01:00 | 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว |
0-0
0-0 |
คูแดด เดอ ลูเซียน่า 1 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 AG Estudiantes |
3-2
0-0 |
UD Ourense 1 | +0.25 | |
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League) | |||||
FT 01:00 | 3 [8]เวราครูซ พีอี(N) |
2-1
0-0 |
Reet[6] 2 | +1 ▼▼+0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 01:00 | [6]โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) |
1-2
1-2 |
สปาร์ตันส์ (ญ)[5] | - | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 01:00 | CD Juan Grande (w) |
2-1
0-0 |
เลบันเตบี (ญ) | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 01:00 | 1 EC Bahia (W) |
0-2
0-1 |
อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 2 1 คินเดอร์มาน (ญ) |
0-3
0-1 |
พัลไมรัสเอสพี (ญ) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 4 Real Brasilia FC (W) |
1-0
0-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 3 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 01:00 | 1 Cardiff City FC (w) |
4-1
2-1 |
Cascade YC (W) 1 | -3 ▲▲-3.5 |
|
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion) | |||||
FT 01:00 | FC Munsingen |
0-4
0-4 |
บาเซิล(ยู21) | +1 ▼▼+0.5 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 01:15 | 3 [4]ปาคซิ เซ |
2-0
2-0 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด[9] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 01:30 | 4 [3]แอลเอเอสเค ลินซ์ |
1-1
0-0 |
ราปิด เวียนนา[2] 1 | -0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:30 | 1 [14]คราโคเวีย คราคอฟ |
1-0
1-0 |
วิสล่า พล็อค[13] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:30 | 2 [4]ปิแอส กลิวิส |
0-1
0-0 |
ลีเกีย วอร์ซอว์[1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 01:30 | 2 [5]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ |
2-0
1-0 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[8] 1 | -1 | |
FT 01:30 | 1 [13]แวร์เดอร์ เบรเมน |
0-1
0-1 |
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05[14] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:30 | 3 [10]สตุ๊ตการ์ต |
1-3
0-2 |
โวล์ฟสบวร์ก[3] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 01:30 | 3 [12]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ |
3-2
0-2 |
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[7] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 01:30 | 5 [5]ลูกาโน |
2-0
1-0 |
เซนต์ กัลเลน[7] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | [9]วาดุซ |
1-1
0-0 |
บาเซิ่ล[2] 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 01:30 | 4 [3]เออีเค เอเธนส์ |
1-1
0-1 |
พานาธิไนกอส[5] 5 | -0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 3 [4]เซ็บซี่ |
0-1
0-1 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[2] 4 | +0.5 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 01:30 | 5 [2]แซดเอ็นเคโอซีเยค |
1-1
0-1 |
ดินาโม ซาเกร็บ[1] 5 | +0.25 | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 01:30 | 4 [8]Penya Encarnada |
0-4
0-1 |
ยูอี เอ็นกอร์ดานี่[5] 3 | +2.5 | |
Campeonato Piauiense ( Campeonato Piauiense) | |||||
FT 01:30 | เอบีซี อาร์เอ็น |
2-4
1-3 |
โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 01:30 | [8]มาเธอร์เวลล์(ญ) |
2-1
2-0 |
ฮาร์ทส์ (ญ)[7] | - | |
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division) | |||||
FT 01:30 | เซียลันเดีย ดีเอฟ |
3-0
0-0 |
เอสอี ซานต้า มารีอา | -1 ▲▲▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 01:30 | 3 บราซิลเลียนเซ่ |
1-0
0-0 |
แคปปิตอลซีเอฟ 2 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 01:30 | 2 CD Sonsonate Reserves |
2-1
1-0 |
Jocoro FC Reserves 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Gibraltar Cup (Gibraltar Cup) | |||||
FT 01:30 | 2 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี |
0-1
0-1 |
กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 1 | +2.25 ▲▲+2.75 |
|
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 01:30 | 4 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) |
0-0
0-0 |
สวอนซี (ญ) 4 | +0 | |
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 01:30 | Pinheiro AC |
2-0
2-0 |
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | +0.25 | |
FT 01:30 | 2 เซา โฮเซ่ มา |
1-1
0-1 |
Juventude MA 4 | +0.25 | |
FT 01:30 | 3 1 แซมปายโอ้ คอเรีย |
0-1
0-0 |
Iape 1 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 01:35 | 1 [3]กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
1-0
0-0 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)[1] 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 01:45 | 1 [11]คิลมาร์น็อค |
3-0
3-0 |
ดันดี ยูไนเต็ด[6] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [10]รอสส์ เคาน์ตี้ |
1-3
1-0 |
เซนต์ เมียร์เรน[8] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | [4]อเบอร์ดีน |
1-1
1-0 |
เซลติก[2] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 4 [11]โบโลญญ่า |
1-1
1-0 |
โตริโน่[15] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 2 [13]เจนัว |
2-2
2-2 |
เบเนเวนโต้[17] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 2 [4]ยูเวนตุส |
3-1
1-1 |
ปาร์ม่า[19] 2 | -2 ▼▼-1.5 |
|
FT 01:45 | [12]อูดิเนเซ่ |
0-1
0-0 |
กาญารี่[18] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [20]โครโตเน่ |
0-1
0-0 |
ซามพ์โดเรีย[10] 1 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [14]สเปเซีย |
1-1
1-1 |
อินเตอร์ มิลาน[1] | +1.25 ▲+1.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 01:45 | [19]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ |
1-1
0-0 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[16] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 2 [13]ลูตัน ทาวน์ |
0-0
0-0 |
เร้ดดิ้ง[7] 1 | +0.25 | |
FT 01:45 | 1 [20]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
0-1
0-0 |
บาร์นสลีย์[6] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 01:45 | [4]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) |
1-2
1-1 |
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)[2] | - | |
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 01:45 | 3 4 de Julho |
2-1
1-1 |
Tiradentes/PI 5 | -0.75 ▲-1 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 01:45 | 1 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) |
4-0
2-0 |
บราก้า(ญ) 3 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 5 [19]เอลเช่ |
1-1
1-0 |
เรอัล บายาโดลิด[16] 3 | +0 | |
FT 02:00 | 2 [18]อลาเบส |
2-1
1-0 |
บียาร์เรอัล[5] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 02:00 | [KSA PR-1]อัล ฮิลาล |
3-1
1-1 |
อิสทิโล ดูชานบี[TAJ L1-9] 1 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 02:00 | 4 [UZB D1-8]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค |
2-1
0-1 |
อัล อาห์ลี ดูไบ[UAE LP-3] | +0.75 ▼+0.5 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 02:00 | 2 [2]อัล คาดเซีย |
2-0
2-0 |
อัล นาสเซอร์[1] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 02:00 | 3 1 [(c)-9]เดปอร์ติโว ซานาราเต้ |
1-1
1-0 |
เดปอร์ติโว อิซทาปา[(c)-6] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 02:00 | 1 [6]ลอนดริน่า พีอาร์ |
0-0
0-0 |
โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์[7] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
Cancel 02:00 | [ICE LD1-3]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) |
|
อัคราเนส(ญ)[ICE LD1-8] | - | |
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 02:00 | AD Confianca |
3-0
1-0 |
America EC Pedrinhas | -2.75 ▲▲▲ ▲▲-4 |
|
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup) | |||||
FT 02:00 | 3 เคเอ อคูเรย์รี่ |
1-1
0-0 |
ธอร์ อคูเรย์รี่ 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 02:00 | 2 JC Futebol Clube |
0-2
0-1 |
มานุส (สมัครเล่น) | +2 | |
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense) | |||||
FT 02:00 | 1 Operario FC MS |
2-1
1-0 |
Uniao ABC 1 | -0.5 | |
FT 02:00 | 3 Dourados |
0-1
0-1 |
Comercial-MS 4 | -0.5 | |
Qatar QFA Cup (Qatar QFA Cup) | |||||
FT 02:00 | รัสเซลล์ซิตี้ |
0-1
0-0 |
อัล ไซลีย่า 1 | +1 | |
FT 02:00 | 2 อัล ชามาล |
2-3
0-3 |
อัล คูไรติอัต 3 | -0.25 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 02:10 | 6 1 [FRA D1-4]โอลิมปิก ลียง |
0-2
0-0 |
โมนาโก[FRA D1-3] 3 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:15 | 2 1 [11]แอสตัน วิลล่า |
1-2
1-2 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[1] 1 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:30 | 1 [2]เอล อาห์ลี |
1-2
1-1 |
สโมฮา เอสซี[8] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 4 [13]คาดิส |
0-3
0-3 |
เรอัล มาดริด[2] 3 | +1 ▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 03:00 | 4 1 คลับ ดู เรโม |
2-1
2-1 |
คาสแตนฮาล พีเอ 5 | -0.75 ▲-1 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 1 1 ปอร์โต วิ โฮ |
1-3
0-1 |
Cumbaya FC 3 | +0 | |
FT 03:00 | 4 ซีดี เปอร์โต กีโต |
1-0
0-0 |
กัวเลซีโอเอสซี 5 | +0 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:15 | 1 [1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน |
2-2
0-1 |
เบเลเนนส์[12] 3 | -1.5 ▼▼-1 ▲-1.25 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 03:15 | 1 [IRQ D1-4]อัล โชลต้า |
0-3
0-2 |
อัล อาห์ลี[KSA PR-9] | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 03:15 | 3 [COL D2(a)-16]เรอัล ซานตานเดร์ |
2-0
1-0 |
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[COL D2(a)-4] 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 03:40 | 2 [4]กอริติบ้า พีอาร์ |
1-1
0-1 |
Azuriz FC[8] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 04:00 | 3 [(c)-8]ลิมอน เอฟซี |
1-2
1-2 |
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(c)-7] 9 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:00 | 1 [(c)-10]มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
3-0
1-0 |
ซีดี ชาลาเตนังโก[(c)-7] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 04:00 | 3 1 [(c)-9]มาราธอน |
3-2
2-0 |
ซี.ดี. รีล เด มินัส[(c)-10] 1 5 | -1 ▼-0.75 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 1 [(c)-2]กัวสตาโตยา |
0-0
0-0 |
ซีดี มาลากาเตโก[(c)-7] 3 | -1.25 | |
FT 04:00 | 2 1 [(c)-3]ซีเอสดี มูนิชิปัล |
0-1
0-0 |
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[(c)-1] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 04:00 | 1 ซานต้า เทคล่า (ญ) |
2-0
1-0 |
AD Isidro Metapan (W) 1 1 | -1 ▲-1.25 |
|
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 1 San Marcos FC |
2-2
1-1 |
Real Granada FC 1 | +0.25 | |
FT 04:00 | America JDE |
4-0
2-0 |
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 1 | +1 | |
FT 04:00 | 1 Organica Masachapa FC |
1-1
0-0 |
Rancho Santana FC 2 | -1 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 4 CD Salama |
0-0
0-0 |
Izabal JC 1 | -0.5 | |
FT 04:10 | 2 CSD Agua Blanca |
0-0
0-0 |
CD San Jorge 1 | +0.5 | |
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 04:15 | 2 เอฟซี เมดินา 3 |
0-2
0-1 |
Etoile Nouakchott 1 6 | -0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:30 | 1 [(c)-11]Jocoro FC |
2-2
1-0 |
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[(c)-3] 3 | +0 | |
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 04:30 | 3 Sonsonate FC (W) |
6-1
5-1 |
CD San Miguel Women | -1.75 ▼-1.5 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 04:35 | 5 [(c)-8]เรอัลโซเซียดัดโทเคา |
3-1
2-0 |
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[(c)-7] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 05:00 | 3 [BOL D1(a)-2]เดอะ สตรองเกสต์ |
0-1
0-1 |
โบคา จูเนียร์ส[ARG D1-4] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:00 | 1 [VEN D1-3]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา |
1-1
1-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA MG-1] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 05:00 | 2 [(c)-9]กัวดาลูเป เอฟซี |
0-1
0-1 |
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน[(c)-10] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 4 [(c)-7]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส |
1-1
0-1 |
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[(c)-11] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League) | |||||
FT 05:00 | 2 [5]ซานตา ครูซ พีอี |
0-0
0-0 |
ซัลเกโร เอซี[4] 3 | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 05:00 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า |
1-3
1-1 |
Herrera FC | -0.25 ▲-0.5 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 05:00 | 1 Deportivo Xinabajul |
0-0
0-0 |
ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 2 | +0.25 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:15 | [BRA D1-15]ซิเอร่า |
3-1
2-0 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[BOL D1(a)-14] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 05:15 | 2 [ARG D1-9]ซาน ลอเรนโซ่ |
0-1
0-1 |
ฮัวชิปาโต้[CHI D1-6] 3 | -1 | |
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division) | |||||
FT 05:30 | 9 [1]จัวเซียเรนเซ่ บีเอ |
1-1
0-1 |
วิตอเรีย บีเอ[9] 3 | +0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 05:30 | 3 เดปอร์ติโวมีชโก |
1-1
1-0 |
Nueva Concepcion 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup) | |||||
FT 05:35 | [USA WD1-6]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
1-1
0-0 |
Kansas City NWSL (W) | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 2 เทาโร(สำรอง) |
2-1
1-1 |
Champions FC Academy 3 | -1 | |
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano) | |||||
FT 06:00 | 3 [3]โบตาโฟโก้ พีบี |
2-0
1-0 |
เทรเซ่ พาไรบา[1] 5 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 06:00 | 3 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) |
0-1
0-0 |
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 2 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 06:00 | ซานโตส (ญ) |
2-1
0-0 |
เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1 | -0.25 | |
FT 06:00 | 4 เกรมิโอ (ญ) |
2-1
0-0 |
ครูไซโร่ อาร์เจ (ญ) 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup) | |||||
FT 06:00 | [USA WD1-8]ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) |
1-0
1-0 |
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[USA WD1-3] | +0 ▲▲+0.5 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 06:00 | 3 ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
1-1
0-0 |
CS Esportivo AL 4 | -1 ▲-1.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |