ผลบอล 26 เมษายน 2564ผลบอล 25 เมษายน 2564ผลบอล 24 เมษายน 2564ผลบอล 23 เมษายน 2564ผลบอล 22 เมษายน 2564ผลบอล 21 เมษายน 2564ผลบอล 20 เมษายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 24 เมษายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 06:15 | 3 AS Garde Nationale |
3-1
0-1 |
FC Inter Nouakchott 4 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League) | |||||
FT 06:30 | Ferrymead Bays |
0-2
0-0 |
เนลสัน ซูเบริบส์ | +0 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:40 | 3 [(a)-6]นาซิอองนาล โปโตซี |
2-1
1-0 |
รอยัล พารี่ เอฟซี[(a)-1] 3 | -0.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:55 | 1 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ |
1-1
1-0 |
ออร์แลนโด ซิตี้[3] 2 | -0.5 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 2 1 [12]คูริโก้ ยูนิโด |
1-1
0-1 |
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[9] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 07:00 | 2 1 ซานฟานซิสโก เอฟซี |
0-0
0-0 |
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1 | +0 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:15 | 2 [19]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า |
1-0
1-0 |
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[14] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
New Zealand Mainland Premier Reserves ( New Zealand Mainland Premier Reserves) | |||||
FT 07:20 | Cashmere Technical Reserves |
4-2
2-2 |
Nomads United Reserves | -0.75 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:30 | [(c)-3]พูอีบลา |
0-0
0-0 |
พูมาส ยูนัม[(c)-12] 3 | -0.5 | |
New Zealand Cup (New Zealand Cup) | |||||
FT 07:30 | Coastal Spirit (w) |
1-0
0-0 |
Waimakariri United (w) | -5 | |
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 07:30 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) |
0-5
0-3 |
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 1 | +2.75 ▲+3 |
|
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 08:00 | 1 Devonport City (w) |
2-7
2-2 |
Olympia FC Warriors (w) | +2.75 ▼▼+2.25 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 08:15 | 1 [4]เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ |
1-0
0-0 |
ซานโตส[8] 3 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 08:30 | 3 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก |
0-0
0-0 |
คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 1 6 | -0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:05 | 2 [(c)-15]คลับ ตีฮัวนา |
1-0
0-0 |
เนกาซ่า[(c)-18] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 09:30 | 1 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) |
1-0
0-0 |
Werribee City U21 1 | -0.25 | |
Australia SA Cup Women (Australia SA Cup Women) | |||||
FT 09:30 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) |
2-2
0-0 |
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | +0.5 | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:30 | Belconnen United U23 |
4-4
0-0 |
Monaro Panthers U23 1 | -1.25 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 09:30 | 2 Charlestown Azzurri Reserves |
1-1
1-1 |
Edgeworth Eagles Reserves | +1 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:40 | 1 [(c)-11]โมนาร์คัส โมเรเลีย |
4-3
1-2 |
คลับ เลออน[(c)-6] 1 2 | +0.5 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 09:40 | 1 [6]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) |
6-3
5-2 |
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[10] | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League) | |||||
FT 09:45 | แคสเมียร์ เทคนิค |
4-0
2-0 |
โนเมดส์ 1 | -2 ▼-1.75 ▲▲-2.25 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 09:45 | 2 Langwarrin U20 |
1-2
0-1 |
Moreland City U21 7 | +0.25 | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:45 | 1 Canberra Croatia FC U23 |
3-2
0-0 |
West Canberra Wanderers FC U23 1 | -1 | |
FT 09:45 | 1 Canberra Olympic U23 |
1-1
0-0 |
Gungahlin Utd U23 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 09:55 | Musgrave Reserves |
1-1
0-1 |
ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 | +0.75 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 10:00 | [2]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) |
0-4
0-1 |
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:00 | 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) |
3-1
1-1 |
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 5 | -0.25 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 10:00 | 1 Petone FC |
3-1
1-1 |
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 10:05 | 2 [9]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) |
1-2
1-2 |
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[13] | -0.5 ▲-0.75 |
|
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 10:05 | โอคแลนด์ ซิตี้ |
4-3
3-1 |
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 10:05 | 2 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี |
1-1
1-0 |
มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1 | +2.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 11:00 | [16]คอนซาโดล ซัปโปโร |
2-1
0-1 |
เวกัลตา เซนได[19] | -0.75 ▲-1 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | 2 [3]มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) |
2-2
1-0 |
Gunma FC White Star (W)[2] | +0 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) |
0-3
0-2 |
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[8] | +0 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [15]โยโกกาว่า มูซาชิโน |
0-0
0-0 |
บิวาโกะ ชิงะ[14] 1 | -0.25 | |
FT 11:00 | 2 [2]โอซาก้า เอฟซี |
1-1
1-0 |
Ban Di Tesi Iwaki[4] 1 | -0.25 | |
FT 11:00 | [3]ซูซูกะอันลิมิเต็ด |
2-1
1-0 |
โคชิ ยูไนเต็ด[9] | -0.5 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 11:00 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) |
3-1
0-0 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | -1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 11:15 | 2 [5]โฮบาร์ทซีบรา |
1-2
0-1 |
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[3] 1 5 | +1 | |
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
FT 11:15 | 2 Weston Molonglo FC |
1-4
0-1 |
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 1 | -0.5 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 11:15 | 1 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี |
1-2
0-1 |
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | -0.25 | |
FT 11:15 | Glenorchy Knights Reserves |
1-2
1-2 |
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) | +0.25 | |
FT 11:15 | 2 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี |
0-3
0-1 |
Kingborough Lions Reserves 1 | -0.25 | |
FT 11:15 | 1 Burnie United |
2-2
1-1 |
อัลเวอร์สโตนเอฟซี | +0 | |
FT 11:15 | 1 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
บีช ซิตี้ 3 | -2.5 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 11:25 | [7]สึกูบะ เอฟซี(ญ) |
2-1
2-1 |
โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)[8] 1 | -1.25 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 11:25 | 1 [10]กยองนัม เอฟซี |
3-0
0-0 |
บูโชน เอฟซี 1995[9] 1 | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 11:25 | 2 [4]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ |
2-2
0-0 |
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส[6] 5 | -1.25 ▲-1.5 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:25 | 5 [8]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ |
0-2
0-0 |
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[7] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 11:30 | เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส |
1-1
0-0 |
Singleton Strikers FC 1 | +0.5 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 11:55 | Ormeau Reserves |
2-0
1-0 |
ปาล์ม บีช(สำรอง) | -0.75 | |
FT 11:55 | 4 Nerang B Reserves |
4-5
1-1 |
Tamborine Mountain Eagles Reserves 1 | -1 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 12:00 | 2 [4]โปฮัง สตีลเลอร์ |
0-0
0-0 |
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[3] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 1 [8]เอฟซี โตเกียว |
1-2
0-2 |
สากัน โตสู[3] 1 | -0.25 | |
FT 12:00 | [6]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
5-0
2-0 |
โยโกฮามา เอฟซี[20] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 12:00 | [7]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า |
1-2
1-1 |
อวิสปา ฟูกูโอกะ[11] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 12:00 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) |
1-1
1-0 |
เวกัลตา เซนได (ญ) | -1 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 12:00 | 4 [10]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
1-1
1-1 |
ทอม ทอมสค์[19] 1 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 1 [16]เอฮิเมะเอฟซี |
0-2
0-1 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[1] 1 2 | +0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 12:00 | 3 [2]อาวอนดาเล่ เอฟซี |
2-1
1-0 |
แดนน็อค ธันเดอร์[7] 3 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 12:00 | 1 [3]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
3-1
2-0 |
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[10] 1 2 | -0.5 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 12:00 | 1 [5]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) |
1-9
0-7 |
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)[7] | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:00 | [6]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด |
2-1
1-0 |
โมนาโร แพนเธอร์ส[8] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 12:00 | [2]แคนเบอรา โอลิมปิก |
2-2
1-0 |
กาการิน ยูไนเต็ด[4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 12:00 | 2 [1]แคนเบอร์รา เอฟซี |
0-1
0-0 |
วอลเดน เวสทอน[5] 1 4 | -2.25 ▼-2 ▲-2.25 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 3 [1]บรันสวิก ซิตี้ |
1-0
0-0 |
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน[3] 1 2 | -0.25 | |
FT 12:00 | 1 [5]นอร์ท จีลอง วาริเออร์ |
2-4
0-2 |
เอฟซี บูลลีนไลออน[10] | -0.25 | |
FT 12:00 | 1 [7]นอร์ธโคท์ซิตี้ |
3-0
0-0 |
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[9] | -0.5 | |
FT 12:00 | 1 [4]แลงวาร์ริน |
0-5
0-4 |
มอร์แลนด์ ซิตี้[8] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 12:00 | [AUS SASL-3]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี |
3-2
1-2 |
แอดิเลด ฮิลล์[FFSA PL-12] | -2 | |
FT 12:00 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ |
5-0
2-0 |
Pembroke Old Scholars SC 2 | -2.75 ▲▲-3.25 |
|
FT 12:00 | 2 อดิไลเด้วิคตอรี่ |
3-2
0-2 |
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 3 | +1 | |
FT 12:00 | สเติร์ทไลอ้อนส์ |
2-0
0-0 |
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 | +0.25 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 12:00 | 2 Musgrave Mustangs B |
0-2
0-0 |
Tweed United 2 | +0.5 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 12:00 | 2 [7]ยังพย็อง |
3-1
1-1 |
Jungnang Chorus Mustang FC[14] 2 | -1.25 | |
FT 12:00 | [8]ชุงจูซิติเซ็น |
1-0
0-0 |
Jinju Citizen[3] | - | |
FT 12:00 | [1]โปชอน เอฟซี |
2-2
2-1 |
ชิฮุงชิ ซิตี้[5] | - | |
FT 12:00 | [9]โซล ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
ชุนชอนซิติเซ็น[12] | - | |
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 1 Inter Taoyuan FC |
0-4
0-3 |
ACA FC | +0.25 | |
FT 12:00 | 1 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน |
1-2
1-1 |
SFI FC 1 | -1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 12:00 | 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ |
0-4
0-3 |
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 2 | +0 | |
New Zealand Mainland Premier Reserves ( New Zealand Mainland Premier Reserves) | |||||
FT 12:00 | 1 Selwyn United Reserves |
1-3
1-0 |
Coastal Spirit Reserves | +0.5 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 12:00 | 2 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ |
1-4
0-3 |
Melborune Victory NPL | -0.25 | |
FT 12:00 | เปรสตัน ไลออนส์ |
1-1
0-0 |
North Sunshine Eagles | -1.5 | |
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 12:00 | 5 1 ไคลโลปาร์คเอสซี |
0-2
0-1 |
Yarraville 2 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 12:15 | [8]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
0-4
0-0 |
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)[4] | +4.5 ▲▲+5 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 12:15 | 3 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี |
3-2
2-2 |
Melbourne City NPL 1 | +1.5 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 12:30 | 1 1 แอดิเลด แพนเทอร์ |
0-2
0-0 |
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1 | +0 | |
FT 12:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี |
9-1
3-1 |
Mount Barker United 1 | -4 ▲▲▲ ▲-5 |
|
FT 12:30 | 3 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
2-1
2-1 |
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 3 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 12:50 | 1 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา |
0-2
0-0 |
เมโทรสตาร์ เอสซี | +1 | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 13:00 | 3 [13]อินชอน โคเรียล |
2-0
1-0 |
กิมโป เอฟซี[10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 13:00 | 3 [12]ชองจู จิคจิ |
3-0
2-0 |
ชางวอนซิตี้[8] 1 | +0 | |
FT 13:00 | [14]กังเนือง ซิตี้ |
0-1
0-0 |
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[4] | +0.25 | |
FT 13:00 | 1 [2]เชนันซิตี้ |
0-2
0-0 |
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[5] 2 | +0.25 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 13:00 | 2 Western Spirit Reserves |
5-4
2-3 |
The Lakes Reserves 1 | -0.25 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 13:00 | [11]Yeoju Sejong |
1-2
0-1 |
กวางจูกวางซานเอฟซี[13] | - | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 13:00 | 1 Sunshine Coast Wanderers U23 |
2-1
0-0 |
Logan Lightning U23 2 | -0.75 | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 13:05 | Robina City FC Women |
0-3
0-0 |
Broadbeach United SC (w) 2 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 13:30 | 3 [8]อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) |
0-4
0-1 |
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] 5 | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 13:30 | 3 [2]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี |
1-1
0-0 |
โฮบาร์ต ใต้[1] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 13:30 | 3 Casuarina FC |
3-1
1-0 |
Mindil Aces 1 | -0.25 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 13:30 | 3 ลอนเซสตันซิตี้ บี |
1-2
0-0 |
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 4 | -0.5 | |
FT 13:30 | Clarence Zebras Reserves |
0-4
0-1 |
นิวทาวน์อีเกิลส์ | +1.5 | |
FT 13:30 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) |
4-0
1-0 |
นอร์เทิร์น วานเดอริง 3 | -2 | |
FT 13:30 | 1 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี |
0-5
0-1 |
ทารูนา | +2.5 ▼▼+2 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 13:30 | บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) |
4-0
3-0 |
เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) | -0.75 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 13:55 | 1 Runaway Bay Reserves |
2-0
0-0 |
Robina City Reserves 1 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 14:00 | 1 [15]คาชิว่า เรย์โซล |
5-1
3-0 |
โตกุชิม่า วอร์ทิส[9] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 14:00 | 3 [3]ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี |
0-1
0-0 |
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[2] 2 | +1 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 14:00 | 1 [4]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
แทจอน ซิติเซน[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 14:00 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ |
4-1
2-0 |
คาปาลาบา บูลด็อก | -0.75 | |
FT 14:00 | 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
5-0
3-0 |
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 | -1.75 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 14:00 | [2]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี |
2-1
2-1 |
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[3] | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:00 | 1 มิทเชลตัน ( ญ ) |
3-3
0-3 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | +4.75 ▲▲+5.25 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 14:00 | 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) |
1-3
0-1 |
ออลบานี ครีก สำรอง 1 | +1 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 14:00 | 1 CS U Craiova U19 |
3-4
3-0 |
FC Ripensia Timisoara U19 | +0 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 14:00 | Ormeau White |
6-2
4-2 |
Palm Beach SC B 1 | -0.5 | |
FT 14:00 | 1 Nerang B |
8-3
2-0 |
Tamborine Mountain Eagles | -1 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 14:00 | 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) |
4-4
2-2 |
เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2 | +0.5 | |
FT 14:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) |
1-0
1-0 |
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | -0.75 | |
FT 14:00 | 1 Hills Brumbies U20 |
2-1
0-1 |
NWS Spirit FC U20 1 | +0.25 | |
FT 14:00 | 1 เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) |
1-1
1-1 |
แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 1 | +0.5 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 14:05 | [2]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส |
2-2
2-1 |
ซิดนีย์ เอฟซี[4] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:10 | Energosbyt BSATU |
1-5
0-2 |
Osipovichy | - | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:30 | 2 [7]กวางจู เอฟซี |
0-1
0-0 |
แดกู เอฟซี[8] 3 | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 14:30 | 1 [8]ฮูม ซิตี้ |
6-0
3-0 |
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[12] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 14:30 | 1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) |
3-3
2-3 |
สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) | -0.25 | |
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2) | |||||
FT 14:30 | 2 FC Base Taipei Athletic |
1-1
0-1 |
Play One Taipei 1 | -0.75 | |
FT 14:30 | 2 Tong Jie FC |
2-0
1-0 |
FC Kaohsiung 4 | -2 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 14:30 | 1 จีลอง เอสซี |
1-2
1-1 |
ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 2 | -1 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 15:00 | [12]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
1-1
0-1 |
วิสเซล โกเบ[5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ |
2-5
2-0 |
Uzda | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 15:00 | 3 [7]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ |
0-2
0-0 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[5] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:00 | 1 [6]เวสต์เทิร์นสปิริท |
2-3
0-1 |
เดอะ เลค[3] 1 | +0.25 | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 15:00 | 1 [10]วิดีโอตอน(ยู 19) |
2-2
2-1 |
UTE U19(HUN)[RF-7] | - | |
FT 15:00 | [4]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) |
2-1
1-0 |
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[1] | - | |
FT 15:00 | 1 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) |
0-6
0-3 |
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[2] | +0.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 15:00 | 2 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) |
1-3
0-1 |
Ironi Nesher U19 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 15:00 | 2 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) |
1-2
1-2 |
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 3 | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 15:00 | 1 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) |
2-1
1-1 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1 | -1 | |
FT 15:00 | 3 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) |
1-2
0-1 |
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 3 | +0.75 | |
FT 15:00 | 2 Maccabi Tel Aviv U19 |
1-0
0-0 |
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1 | -0.5 | |
FT 15:00 | 3 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) |
0-2
0-1 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 2 | +0.5 | |
FT 15:00 | 3 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) |
1-2
0-1 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 2 | +0 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 15:00 | บริสแบน ซิตี้ |
2-0
0-0 |
ไพน์ฮิลส์[AUS BPLD1-4] 2 | -3 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
Cancel 15:00 | [5]โลแกน เมโทร |
|
Brisbane Athletic[12] | - | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 15:00 | 1 1 [20]พานดูรี ทาร์กู-จิอู |
0-3
0-1 |
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[13] 3 | +1.25 | |
FT 15:00 | 3 [19]CSS Islla Te Nagh |
1-3
1-2 |
ฟารูล คอนสแตนต้า[11] 2 | +0.5 | |
FT 15:00 | 7 [7]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
2-0
1-0 |
เมต้าล๊อกโลบูส[10] 3 | -0.5 | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:00 | Southside Eagles (W) |
0-3
0-2 |
ทารินก้า โรเวอร์(ญ) | +1.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 15:00 | 2 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) |
1-0
1-0 |
ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19) 2 | +0 | |
FT 15:00 | 2 Sesvete U19 |
2-3
2-0 |
สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 15:00 | คาโปสวาร์ (ยู 19) |
2-2
1-1 |
Szeged-Csanad Grosics U19 | - | |
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 15:00 | 2 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี |
1-2
0-1 |
วอลล์เซนด์ 2 | -1 | |
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 15:00 | 4 1 อัลโตน่า ซิตี้ |
2-2
1-1 |
Banyule City 4 | +0 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 15:02 | 2 FK Rad Belgrade U19 |
2-1
1-0 |
FK Radnicki Novi Belgrad U19 4 | -1.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 15:15 | [A-6]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก |
|
จิสครา โดแมซลิซ[A-2] | - | |
Cancel 15:15 | [A-1]สปาร์ตาปราก 2 |
|
เอสเค รากอฟนิก[A-14] | - | |
Cancel 15:15 | [A-16]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ |
|
พัลเซ่น 2[A-3] | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 15:15 | 1 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) |
2-4
1-1 |
เวสตัน พุด (ญ) | -0.25 ▼+0 |
|
FT 15:15 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง |
6-0
3-0 |
ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | -2 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 15:30 | 2 [13]อัลโตน่า เมจิค |
0-2
0-2 |
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[9] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 15:30 | [A-13]Povltava FA |
|
แอดมิร่า ปราฮา[A-5] | - | |
Cancel 15:30 | [B-3]เอฟเค พรีเปเร่ |
|
ดุคลา ปราก บี[B-14] | - | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
Cancel 15:30 | [15]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) |
|
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)[9] | - | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 15:30 | 3 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) |
2-0
1-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 5 | -0.5 | |
vietnamese national cup (vietnamese national cup) | |||||
FT 15:30 | 2 [VIE D2-3]ดั๊ก ลั๊ก |
3-0
2-0 |
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี[VIE D1-7] | +0.75 ▼+0.5 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 15:30 | 1 [AUS QSL-10]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด |
1-3
1-1 |
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[AUS QSL-5] 3 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 15:30 | อดิไลเด้ โอลิมปิค |
1-0
0-0 |
Adelaide University SC 3 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 15:30 | เดอะ โคฟ เอฟซี |
1-1
1-0 |
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 3 | +1 | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:30 | 1 North Star (w) |
0-4
0-2 |
Toowong (w) | +0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 15:30 | 1 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี |
1-3
0-1 |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 15:35 | 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ |
4-0
0-0 |
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 3 | -1.75 ▲-2 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 15:45 | 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) |
1-2
0-0 |
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | +0.75 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 15:55 | 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) |
0-1
0-0 |
FC Ashdod U19 | +0 ▲-0.25 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 15:55 | 2 1 RFK Novi Sad 1921 U19 |
0-2
0-2 |
FK Graficar Beograd U19 3 | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | 1 [FIN D1-9]อิลเวส แทมเปเร่ |
2-0
2-0 |
ไอเอฟเค มารีฮามน์[FIN D1-7] 4 | -0.25 | |
FT 16:00 | [FIN D3 AC-6]จีวาคีล่า เจเค |
1-1
1-1 |
เอ็มพี มิคเคลลี่[FIN D2-4] | - | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 16:00 | [B-4]สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) |
7-1
1-0 |
เอฟซี ดามโซ่ (ญ)[A-5] | - | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 16:00 | [7]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค |
3-0
2-0 |
เซตีซู[12] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 16:00 | 3 [10]เอชพีเอส(ญ) |
1-6
1-3 |
พีเค-35 อาร์วาย (ญ)[9] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:00 | 1 [P1-3]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
กาญารี่(เยาวชน)[P1-9] 2 | -0.5 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
Cancel 16:00 | [10]เบอโน่ (ยู 19) |
|
สลาเวีย ปราก (ยู 19)[2] | - | |
Cancel 16:00 | [5]วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) |
|
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[6] | - | |
Cancel 16:00 | [4]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) |
|
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)[12] | - | |
Cancel 16:00 | [11]สโลวัคโก้ (ยู 19) |
|
ไพรบราม (ยู 19)[13] | - | |
Cancel 16:00 | [8]มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) |
|
เมทีโอปราก(ยู 19)[16] | - | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 16:00 | [12]ปาคซิ เซ ยู 19 |
0-0
0-0 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:00 | 1 ซานทูซู เอฟซี |
2-1
0-1 |
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | -0.5 | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 16:00 | 3 [2]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) |
1-0
1-0 |
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[5] | -2.75 ▼-2.5 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 16:00 | [4]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ |
3-2
3-0 |
ชิคฮูร่า[10] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 16:00 | 2 [6]เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) |
3-3
0-2 |
เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)[8] 1 | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 16:00 | 1 [15]เรอัล เบติส ( ญ ) |
2-2
0-1 |
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[4] 2 | +0.75 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:00 | 2 เมาท์ กราเวท |
0-3
0-0 |
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | +1.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 16:00 | 2 [10]Slack Creek |
2-1
1-0 |
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[9] 2 | -0.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 16:00 | 1 Cartusia Kartuzy |
2-1
1-0 |
MKS Wladyslawowo 2 | +0.25 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:00 | AFC Botosani U19 |
4-1
4-0 |
ACS Kids Tampa Brasov U19 | -1.75 | |
FT 16:00 | ASU Politehnica Timisoara U19 |
0-2
0-1 |
Steaua Bucuresti U19 1 | +1.5 | |
FT 16:00 | 1 FC Voluntari U19 |
3-1
2-0 |
Dinamo Bucharest U19 | -0.5 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 16:00 | 1 Musgrave Yellow |
4-1
0-1 |
Kingscliff FC | +1.75 ▲+2 |
|
FT 16:00 | 4 Runaway Bay Green |
2-1
2-1 |
Robina City Blue 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 16:00 | [1]เอโอ คาวาลา |
0-0
0-0 |
เวเรีย เอฟซี[2] | +0 | |
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women) | |||||
FT 16:00 | 1 TNG Thai Nguyen (w) |
1-3
0-1 |
Phong Phu Ha Nam (w) | +1 ▲+1.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 16:00 | สเปเซีย(ยู 19) |
1-2
0-1 |
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | - | |
FT 16:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
ปิซา(ยู 19) | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 16:00 | 3 เซนต์ จอร์จ เซนต์ |
1-2
1-2 |
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 | +0 | |
FT 16:00 | Hills Brumbies |
0-4
0-1 |
สปิริต เอฟซี | +1.5 ▼▼+1 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 16:10 | 1 [5]เอฟซี แมคอาเธอร์ |
1-1
0-0 |
เมลเบิร์น ซิตี้[1] | +0.5 ▲▲+1 |
|
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 16:15 | 3 [7]จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) |
1-6
0-2 |
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)[4] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 16:15 | 1 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี |
1-2
1-1 |
Gladesville Ryde Magic | +0.75 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 16:20 | [11]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ |
1-3
1-2 |
อัลบานี ครีก[1] 2 | +2.75 ▲+3 ▼+2.75 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 [8]ไทจง เอฟซี |
3-0
3-0 |
แฮปปี้ วัลเล่ย์[5] 3 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 16:30 | [6]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) |
0-1
0-1 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[5] 1 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 16:30 | 1 [7]ปูซานไอปาร์ค |
0-1
0-0 |
ชุนนัมดรากอนส์[2] 1 | +0 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:30 | 2 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ |
4-2
3-0 |
เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2 | +0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 16:30 | [8]โปลิ ทิมิโซอาร่า |
0-1
0-1 |
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[5] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 16:30 | 2 [4]แฮมิลตัน โอลิมปิค |
3-2
0-2 |
เลค แมคควอรี[6] 4 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 16:30 | 2 [1]เมทแลนด์ |
0-1
0-0 |
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[5] 2 | -1.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 16:30 | 6 Stadium Casablanca U19 |
1-4
0-3 |
ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 4 | +0.25 | |
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 16:30 | Beaumaris |
1-3
0-2 |
ริชมอนด์ 1 | +0.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23) | |||||
FT 16:30 | 3 1 เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23) |
1-0
1-0 |
Naft Ahvaz U23 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 16:45 | [A-3]Osterbro IF (w) |
2-1
0-0 |
Solrod (w)[B-3] | -1 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 16:45 | 2 [4]ฮูม ซิตี้ (ยู 20) |
1-1
0-1 |
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[12] 1 | -1.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 16:45 | 1 เตเนริเฟ่ (ยู 19) |
4-0
2-0 |
Union Viera CF U19 1 | -1.75 | |
Ukraine women League ( Ukraine women League) | |||||
FT 16:50 | Tooro Queens (W) |
1-2
1-2 |
Uganda Martyrs (w) | +0 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 16:58 | อัล-ตาฮัดดี้ |
1-0
0-0 |
Altai Phoenix | - | |
FT 16:58 | Shah Bob Chyba |
1-1
1-0 |
คาห์ลีจ ซาร์ต | - | |
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One) | |||||
FT 16:58 | [4]Burgan SC |
3-2
0-0 |
อัล ซาลิบิคัท[1] | - | |
FT 16:58 | [3]ยาร์มุค |
1-1
0-0 |
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[2] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 16:59 | 2 Gornik II Zabrze |
1-2
0-1 |
Rekord Bielsko-Biala 2 | +0 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | 1 [10]แกงวัน เอฟซี |
1-1
1-0 |
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | Praga Warszawa (W) |
0-6
0-1 |
Rekord Bielsko Biala Women | +4.25 ▼+4 |
|
FT 17:00 | 1 ออสเทนเด้ |
0-3
0-2 |
อันเดอร์เลชท์ | +0 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 17:00 | 4 [3]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า |
2-1
0-1 |
จีดี ชาเวซ[4] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 17:00 | 1 [11]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ |
4-2
1-1 |
สปาร์ตัก มอสโก 2[15] 1 1 | -0.75 | |
FT 17:00 | 5 1 [3]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
2-1
2-0 |
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[2] 3 | -0.25 | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 17:00 | [4]นาสบี้ บีเค (ญ) |
5-0
1-0 |
Frederiksberg Boldklub (w)[A-4] | - | |
FT 17:00 | [5]JAI Fodbold (w) |
2-0
1-0 |
อาร์ฮุส 1900(ญ)[7] | - | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [9]อักฮซายิก โอรอล |
1-0
1-0 |
อัคโตเบ[6] 1 4 | +0 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [10]เลช พอซนาน (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
Nowy Hutnik Youth[16] | - | |
FT 17:00 | [9]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) |
0-2
0-0 |
เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)[14] | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 17:00 | 3 [6]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ |
1-1
0-0 |
ดีลา กอริ[3] 3 | +0.5 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 17:00 | [9]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) |
2-4
2-2 |
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[8] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 2 [6]เอสเบิร์ก (ยู 19) |
3-2
1-2 |
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 17:00 | [5]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) |
0-3
0-2 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[6] | - | |
FT 17:00 | 3 [8]NergihasaU19 |
0-2
0-0 |
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[7] 3 | +1 | |
FT 17:00 | 3 [9]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) |
0-0
0-0 |
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 1 4 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | [1]ดินาโม เคียฟ (ยู 21) |
2-1
2-0 |
Inhulets Petrove U21[13] | - | |
FT 17:00 | [4]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) |
0-2
0-0 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[2] 1 | +0.75 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:00 | US Chaouia U21 |
3-0
2-0 |
MSP Batna U21 | -0.75 | |
FT 17:00 | US Remchi U21 |
8-0
0-0 |
OM Arzew U21 | -0.75 | |
FT 17:00 | 1 MCB Oued Sly U21 |
3-1
2-0 |
เอ็มซี ซายดา(ยู21) 1 | -1.5 | |
FT 17:00 | 1 CR Temouchent U21 |
2-1
2-0 |
IRB El Kerma U21 1 | -1 | |
FT 17:00 | 3 ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) |
0-0
0-0 |
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 HB Chelghoum Laid U21 |
1-2
1-1 |
CRB Ouled Djellal U21 1 | +0 | |
FT 17:00 | 2 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) |
2-0
1-0 |
JSM Tiaret U21 2 | +0 | |
FT 17:00 | ซีเอ บัตนา (ยู21) |
1-1
0-1 |
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 2 | -1 | |
FT 17:00 | 2 IB Lakhdaria U21 |
1-3
1-1 |
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 4 | -0.25 | |
FT 17:00 | ES Ben Aknoun U21 |
1-0
0-0 |
CR Beni Thour U21 | -0.5 | |
FT 17:00 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) |
3-0
1-0 |
เอ บัว ซาดา(ยู 21) | -2 | |
FT 17:00 | 3 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) |
2-3
1-1 |
MO Constantine U21 7 | -0.75 | |
FT 17:00 | เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) |
0-0
0-0 |
อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 1 | -0.5 | |
FT 17:00 | 1 เอเอสโครุบ(ยู21) |
1-2
1-1 |
USM Khenchela U21 1 | +0.5 | |
FT 17:00 | 2 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) |
1-0
0-0 |
NRB Teleghma U21 2 | -1.5 | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 17:00 | [10]Rubin Kazan (w) |
1-3
0-3 |
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[7] 1 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 17:00 | [7]ETO กีโอรี่ (ญ) |
1-4
0-3 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)[2] | - | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:00 | 2 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) |
2-1
0-1 |
อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19) 3 | +0 | |
FT 17:00 | 1 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) |
2-4
1-2 |
Adanaspor U19 3 | +0 | |
FT 17:00 | 1 Giresunspor U19 |
0-4
0-0 |
อัลตินอร์ดู (ยู 19) 2 | +2.75 ▼+2.5 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 17:00 | 2 [5]Gareji Sagarejo |
0-1
0-1 |
เอฟซี กากรา[2] 4 | +0.25 | |
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 17:00 | [11]Row Rybnik (w) |
0-3
0-1 |
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[1] | - | |
FT 17:00 | [5]WKS Slask Wroclaw (W) |
1-0
1-0 |
เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)[9] 1 | -1.25 | |
FT 17:00 | 2 [3]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) |
3-0
2-0 |
APLG Gdansk (W)[10] | -2.75 ▼▼-2.25 |
|
vietnamese national cup (vietnamese national cup) | |||||
FT 17:00 | [VIE D1-9]บินห์ดินห์ |
1-2
0-0 |
ด่องตัมลองอัน[VIE D2-4] 2 | -1 | |
FT 17:00 | 2 1 [VIE D2-7]กวาง นัม |
3-2
1-1 |
ไซ่ ง่อน เอฟซี[VIE D1-13] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 17:00 | 1 1 โรพีเอส(ญ) |
1-0
0-0 |
EBK (W) 1 | -2.5 ▲▲-3 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼▼▼-0.25 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี |
0-3
0-1 |
Jagiellonia Bialystok II | -1 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 17:00 | จีวีไอ |
3-1
0-1 |
Otterup 1 | -0.5 | |
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 17:00 | 1 Dunaujvaros PASE U19 |
0-1
0-0 |
กีร์มอต เอสอี(ยู 19) | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | 1 กอร์โดบา(ยู 19) |
3-0
1-0 |
UD Maracena U19 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | Unio FB Jabac Terrassa U19 |
0-0
0-0 |
มายอร์กา(ยู 19) 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 17:00 | 1 อามาซูลู(สำรอง) |
2-1
1-1 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 17:00 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) |
4-1
2-0 |
เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | - | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:00 | ซาบาห์ 2 |
2-1
1-0 |
ซัมกายิต เอฟเค 2 | - | |
Ukraine women League ( Ukraine women League) | |||||
FT 17:00 | Makerere University (W) |
1-2
1-1 |
Kampala Queens (w) 1 | +0.25 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:15 | [4]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) |
0-2
0-1 |
Escola Varsovia Warszawa Youth[8] | - | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:30 | 4 1 [13]คอนยาสปอร์ |
0-0
0-0 |
ฮาเตย์สปอร์[6] 1 | +0 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 17:30 | 2 1 [14]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) |
0-1
0-0 |
บรอนด์บี้ (ยู 19)[11] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 17:30 | 1 [12]เวเจิล (ยู 19) |
3-1
3-0 |
ฮอร์เซนส์(ยู19)[13] 1 | -0.25 | |
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup) | |||||
FT 17:30 | 2 เอซี มิลาน(ญ) |
4-2
2-0 |
อินเตอร์ มิลาน(ญ) 3 | -1.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:30 | 1 [W-15]เอฟเค โคลอมนา |
0-4
0-2 |
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[W-12] | +0 ▲▲+0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 17:30 | 2 กอนโดมาร์ |
0-0
0-0 |
S. Joao Ver 4 | -0.25 | |
FT 17:30 | เลคา |
2-0
0-0 |
ซานโจเนนเซ่ | +0 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:30 | 1 วาลาโดลิด(ยู 19) |
3-0
0-0 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 4 | -1.75 | |
FT 17:30 | 2 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) |
0-1
0-0 |
คิโรน่า(ยู 19) 2 | -0.25 | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 17:30 | 4 Port Darwin FC |
3-0
2-0 |
Darwin Hearts | -1.75 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 17:40 | 4 [12]โคโรน่า คีลเซ่ |
1-2
0-0 |
เอลเคเอสลอดซ์[4] 4 | +0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:45 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) |
2-1
0-0 |
CPM Friol (w) 1 | -2 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 17:51 | 1 FK Trayal Krusevac U19 |
0-3
0-2 |
ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1 2 | +1.75 | |
FT 17:55 | 2 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) |
3-0
2-0 |
ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 2 | -2 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 18:00 | [13]เนิร์นแบร์ก |
3-1
2-1 |
ไฮน์เดนเฮลม์[5] 1 5 | +0 | |
FT 18:00 | 2 [17]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
1-3
0-3 |
โฮลสไตน์ คีล[6] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 18:00 | 3 [9]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
2-1
0-0 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[4] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [12]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
1-1
0-1 |
เทเลค กรอซนี่ย์[11] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 2 [13]แซงต์ เอเตียน |
1-2
1-0 |
แบรสต์[15] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [FIN D1-4]เอฟซี ฮาก้า |
1-1
0-1 |
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[FIN D2-7] | - | |
FT 18:00 | แฟรท (ญ) |
2-4
1-3 |
Honefoss (w) | - | |
FT 18:00 | ลาห์ติ |
4-2
2-1 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 18:00 | 5 [5]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ |
1-1
1-1 |
ออร์ไกร์ท[16] 3 | -0.5 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | 2 [S-5]ลินโดมี่ จีไอเอฟ |
3-2
3-2 |
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้[S-16] 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 18:00 | 2 [S-13]ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ |
0-1
0-1 |
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[S-12] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 1 [S-7]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
0-0
0-0 |
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค[S-8] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 3 [10]โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
บรอมมาปอจคาร์น่า[1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [2]ดินาโม เบรสต์ |
0-0
0-0 |
เอฟเค วิเท็บส์ค[9] 4 | -1 ▼▼-0.5 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 18:00 | 6 [22]ชินนิค ยาโรสลาฟ |
2-2
1-1 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] 2 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 18:00 | 4 [8]เวเลส |
2-1
0-0 |
เออทิช 1946ออมส์[20] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 18:00 | [3]วัลลัซเนีย |
2-1
1-1 |
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[9] | - | |
FT 18:00 | [7]เคเอส คาสตริโอติ |
0-0
0-0 |
เคเอฟ ลาซี[4] 1 | - | |
FT 18:00 | 1 [8]เคเอส บีริซ บอลช์ |
1-0
0-0 |
Apolonia Fier[10] | - | |
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 18:00 | 3 [10]ซิเล็กส์ |
3-2
2-0 |
อคาเดมี่ ปานเดฟ[7] 3 | -0.25 | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [5]ออร์ดาบาซี่ย์ |
4-2
1-2 |
ไกเซอร์ คีซีรอดา[11] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 18:00 | [4]SG-Tertre-Hautrage Womens |
|
ASE de Chastre (W)[15] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 18:00 | 2 [P1-2]เอเอส โรม่า(เยาวชน) |
1-1
0-0 |
ลาซิโอ(เยาวชน)[P1-14] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 18:00 | [B-8]ยาบโลเนช 2 |
|
ปาร์ดูบีค บี[B-13] | - | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 18:00 | [DEN WD2-2]ซันดบี้บีเค(ญ) |
1-1
0-0 |
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)[DEN WD2-3] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 18:00 | 3 1 [7]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) |
0-5
0-2 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)[3] 1 | +0.5 | |
FT 18:00 | [5]ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) |
0-1
0-0 |
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[2] | - | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 18:00 | 3 [1]เวเลซ |
3-1
1-0 |
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย[5] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 18:00 | 2 [9]FK Minija |
1-3
1-3 |
Babrungas[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | เมลียา ซีดี |
2-0
0-0 |
ยูดี มาราเซน่า | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 18:00 | 2 [BLR D2-2]เอฟเค ออร์ชา |
0-0
0-0 |
Krumkachy Minsk[BLR D2-5] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [3]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) |
2-0
2-0 |
Zenit St Petersburg (W)[1] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 18:00 | [4]วาปรุส แปร์นู(ญ) |
2-0
0-0 |
Ajax Tallinna Women[8] | +0.5 | |
FT 18:00 | [7]FC Lootos Polva Womens |
0-2
0-2 |
Suure-Jaani United (w)[6] | - | |
FT 18:00 | [5]ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) |
0-2
0-1 |
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[2] | - | |
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 18:00 | 5 NK Drava Ptuj U19 |
1-3
0-1 |
ND Ilirija Ljubljana U19 1 2 | +0.5 | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 18:00 | 3 [1]เอฟซี ซิโอนี่ |
2-1
1-1 |
เมรานี่ ทบิลิซี่[7] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 18:00 | [B-11]Paktako 79 |
4-1
1-0 |
เอฟเค ชิกาทอย[B-12] | - | |
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga) | |||||
FT 18:00 | [W-4]เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ |
1-1
0-0 |
วลาซริมิ คิซีโว[W-8] | - | |
FT 18:00 | [W-9]เอฟเค ดริต้า |
1-0
1-0 |
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว[W-7] | +0.25 | |
FT 18:00 | 2 1 [MKD D2-7]เอฟเค โคซุส |
0-2
0-2 |
FK Tikves Kavadarci[MKD D2-8] 5 | +1 | |
FT 18:00 | [W-3]เอฟเค โอครีด 2004 |
1-0
1-0 |
KF Veleshta[W-2] | - | |
FT 18:00 | 3 [9]FC Plackovica |
1-3
0-1 |
โปเบด้า[MKD D1-10] 3 | +0.25 | |
FT 18:00 | 3 1 [W-5]Korab Debar |
1-2
1-1 |
เอฟเค สโกเปีย[W-1] 4 | +0.5 | |
FT 18:00 | [3]Pehchevo |
1-1
1-1 |
คาเมนิคา-ซาซ่า[5] | - | |
FT 18:00 | 2 [10]FK Roseman |
1-2
0-1 |
FK Sloga 1934 Vinica[7] 2 | +0.75 | |
FT 18:00 | 1 [6]เอฟเค โอโซโกโว |
0-2
0-1 |
เบรกัลนิก้า สติป[MKD D1-9] 2 | +1.5 | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 18:00 | [1]เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) |
6-0
4-0 |
แวคเกอร์ ติโรล (ญ)[8] | - | |
vietnamese national cup (vietnamese national cup) | |||||
FT 18:00 | 2 [VIE D1-10]ไฮฟอง เอฟซี |
0-0
0-0 |
บิ่ญ เฟือก[VIE D2-10] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 18:00 | 2 [1]เคเอส พอลโควิค |
2-1
0-0 |
โอลิมเปีย ไอบรองก์[17] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | 2 [7]ซีดี มอนทิคาร์โล |
1-1
1-0 |
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[10] 1 | +0 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 18:00 | [A-11]เอฟซี ซีสเวส |
0-0
0-0 |
ฮอลเบค[A-12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | 3 [B-8]วอนลอส |
1-0
1-0 |
ฮิลลิร็อด[B-5] | +0 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 18:00 | [6]บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
0-1
0-0 |
ยูเมีย ไอเค (ญ)[1] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 3 [W-11]ซนามย่า ทรูด้า |
0-1
0-1 |
Dnepr Smolensk[W-13] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 18:00 | NJS (w) |
5-3
1-1 |
Turun Weikot (w) | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 Unia Swarzedz |
2-3
1-2 |
โฟรต้า สวินอยจัสซี่ 1 | +0 | |
FT 18:00 | Baltyk Koszalin |
0-1
0-1 |
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | 3 บอลเทค จีเนีย |
2-1
0-0 |
KP Starogard Gdanski 1 1 | +0.25 | |
FT 18:00 | 2 มีดซ์ เลกนิก้า 2 |
1-3
0-3 |
สเตล บิเซค 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League) | |||||
FT 18:00 | ดีเฟนเดอร์ส เอสซี |
0-0
0-0 |
บลู อีเกิ้ลส์ 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [A-7]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) |
1-1
1-0 |
ไบรท์ตัน (ยู 23)[A-8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 Silkeborg KFUM |
2-1
0-0 |
คเจลเลอรูบ 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | 2 1 Vejgaard B |
3-1
1-0 |
FC Djursland 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 18:00 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) |
0-2
0-2 |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | +1.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 18:00 | 2 เอสอาร์ บราซอฟ |
1-1
1-0 |
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 18:00 | VAC Varosi LSE U19 |
3-0
1-0 |
Bekescsaba U19 | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | 1 CF Juventud Laguna U19 |
2-2
1-1 |
CD Juventud Maritima U19 1 | +0 | |
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 18:00 | ชาทิน(ญ) |
3-0
2-0 |
ฮ่องกง เอฟซี (ญ) | -1 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | 1 Croesus (w) |
1-0
0-0 |
Wits University FC (w) | +0 | |
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women) | |||||
FT 18:00 | 1 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี |
0-3
0-2 |
ฮานอย(ญ) | +4.5 ▼▼▼+3.75 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 1 Namungo FC |
0-1
0-1 |
มเบยา ซิตี้ 1 | -0.75 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
Cancel 18:15 | [14]โอปาว่า (ยู 19) |
|
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)[1] | - | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:15 | 5 [3]นครปฐม เอฟซี |
2-1
0-0 |
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[4] 1 6 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1) | |||||
FT 18:15 | 1 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 |
2-3
2-1 |
อีบี/สไทรย์มูร์ 2 1 | -1.5 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 18:30 | 2 [7]ลิเวอร์พูล |
1-1
1-0 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[15] 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 18:30 | 1 [3]บอร์นมัธ เอเอฟซี |
0-1
0-0 |
เบรนท์ฟอร์ด[5] 1 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 18:30 | 1 [6]เฮอฟอล์จ โคเก้ |
1-2
1-1 |
เฟรเดอริเซีย[5] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 18:30 | [A-11]โซคอล ฮุสตัน |
|
โลโค ทาวิน[A-4] | - | |
Cancel 18:30 | [B-10]สโลวาน เวลวารี่ |
|
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์[B-2] | - | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 18:30 | 2 1 [UZB D1-7]โลโคโมทีฟ ทัชเคน |
2-0
0-0 |
ทูรัน[UZB D1-14] 2 | -0.75 | |
FT 18:30 | [UZB D1A-7]เอรัล นิวคัส |
1-1
0-0 |
อันดิแจน แทชเค้นท์[UZB D1-12] | - | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 18:30 | 2 [11]แอสตัน วิลล่า (ญ) |
2-2
2-0 |
บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)[12] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 18:30 | 2 [10]CSKA Pamir Dushanbe |
3-1
1-1 |
ดูชานเบ-83[6] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:30 | 3 [4]FC Istaravshan |
0-0
0-0 |
Faizkand[2] 2 | -0.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | [A-3]ไซโบ้ ซันเดย์(N) |
0-4
0-1 |
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-1] 2 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
FT 18:35 | 1 [C-6]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) |
3-1
2-0 |
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-1] 1 2 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 18:45 | [B-6]เอฟเค 2000 |
2-3
2-1 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี[B-1] 1 | +0.75 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:59 | 3 TSC Backa Topola U19 |
1-1
1-0 |
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 1 | +1.25 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
4-2
1-1 |
ฮอนก้าเอสพู[5] 3 | -1 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 [19]เอลเช่ |
1-0
1-0 |
เลบานเต้[11] 4 | +0 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 19:00 | 3 [8]พาส เจียนนิน่า |
0-1
0-1 |
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน[12] | -0.25 ▼+0 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 19:00 | [8]พอร์ทสมัธ |
1-0
1-0 |
บริสตอล โรเวอร์ส[24] | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล |
0-0
0-0 |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | - | |
FT 19:00 | แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) |
6-0
3-0 |
อซานฟอทบอล (ญ) | - | |
FT 19:00 | [NOR AL-11]สตรอมเมน |
2-2
0-0 |
โกรลุด[NOR AL-14] | - | |
FT 19:00 | เมดกิลา (ญ) |
1-0
0-0 |
โฟรย่า (ญ) | - | |
FT 19:00 | Ovrevoll Hosle(W) |
0-2
0-1 |
ลิน (ญ) | - | |
FT 19:00 | โรอาร์ (ญ) |
1-1
1-1 |
สตาเบ็ค (ญ) | - | |
FT 19:00 | เคทีพี ค็อตก้า |
0-1
0-0 |
จิปโป | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 19:00 | [8]โฮโบร |
1-1
0-1 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[9] | -0.25 ▼+0 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [12]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ |
0-2
0-2 |
เบามิต ยาโบลเนค[2] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 19:00 | 1 [9]ซิกม่า โอโลมุช |
0-2
0-1 |
บานิค ออสตราว่า[8] 3 | +0 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 19:00 | [S-1]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ |
1-2
0-2 |
ทอร์น ไอเอฟ[S-9] | -0.25 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 19:00 | 2 [17]แอคร่อน โตเกลียทติ |
1-2
0-0 |
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[4] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 19:00 | 2 Ha Ji lage |
0-1
0-0 |
เทชริน เอสซี 2 | +1 | |
FT 19:00 | 2 อัล อิติฮัด |
1-1
1-0 |
จาเบิลช 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | 4 อัล ฟูโตวา |
2-0
0-0 |
อัล ซาเฮล 4 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 ฮัททีน |
0-2
0-2 |
อัล วาห์ดา 1 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | 4 อัล คารามาห์ |
1-0
0-0 |
อัล วัทบา 2 | -0.5 | |
FT 19:00 | 1 อัล จาอิส (SYR) |
3-2
0-2 |
อัล-โชต้าดามัสกัส 1 | -1.25 | |
FT 19:00 | 1 อัล ทาลิย่า |
3-1
0-0 |
Al-Horiyah 2 | -0.75 | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 19:00 | [3]เอฟซี มิลซามี่ |
3-0
2-0 |
ดาเซีย-บุยอูคานี[6] 1 | -1.5 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 19:00 | [2]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) |
3-1
2-0 |
ฮัมมาร์บี้(ญ)[12] 1 | -2.25 | |
FT 19:00 | [8]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
2-1
0-1 |
เยอร์การ์เด้น (ญ)[3] | -1.25 | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 19:00 | [1]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) |
5-1
3-0 |
อัลบอร์ก เฟรจา (W)[3] | - | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 19:00 | [5]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) |
0-3
0-1 |
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)[4] | +2.25 ▼+2 |
|
FT 19:00 | [6]พีเค-35 วานต้า (ญ) |
0-3
0-1 |
เคยูพีเอส (ญ)[1] | +1 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 19:00 | 4 [10]ซามเตรเดีย |
2-1
2-0 |
เอฟซี เทลาวี[8] 1 2 | -0.25 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [15]เอสวี เม็พเพ่น |
2-3
0-2 |
ฮันซ่า รอสต๊อค[1] 1 | +0.5 | |
FT 19:00 | [18]ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
3-2
2-1 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[20] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 [9]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
0-2
0-0 |
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05[16] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 2 [3]ดินาโม เดรสเดน |
0-3
0-1 |
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[13] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 1 [11]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
0-2
0-1 |
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[4] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 19:00 | 1 [2]อิงโกลสตัดท์ |
3-2
1-1 |
ซวิคเกา[10] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 19:00 | [B-11]จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ |
|
FK Zbuzany 1953[B-4] | - | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 19:00 | [DEN WD1-7]โอเดนเซ่ บีเค (ญ) |
1-2
0-2 |
Boldklubben AF 1893 (w)[DEN WD2-1] | - | |
FT 19:00 | [7]AGF Kvindefodbold APS (W) |
0-0
0-0 |
อัลบอร์ก (ญ)[8] | - | |
FT 19:00 | [3]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) |
1-1
1-0 |
โคลดิ้ง บี (ญ)[4] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 19:00 | 1 [10]อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) |
1-4
0-3 |
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)[1] | - | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 19:00 | 4 [15]เนวา เทอร์โนพิล |
2-1
1-0 |
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[14] 2 | +0 | |
FT 19:00 | [13]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค |
0-1
0-0 |
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[3] | +1.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 19:00 | 3 1 [LIT D2-13]Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija |
0-5
0-1 |
ซิอัวลิอาย[LIT D2-2] 1 | +2 ▼+1.75 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 19:00 | [9]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) |
4-1
2-1 |
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)[14] 1 | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 19:00 | 4 [9]FK Rostov (w) |
0-0
0-0 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[6] 4 | -0.25 | |
FT 19:00 | 4 [8]เอฟเค ไรยาซาน (ญ) |
0-1
0-0 |
ซแวซด้า 2005 (ญ)[4] 1 | +0.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 19:00 | [17]Sportivo Ameliano |
3-3
2-2 |
3 เดอ เฟบเบรโร่[7] 1 | - | |
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 19:00 | 3 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) |
2-1
2-1 |
ดอมซาเล่ (ยู 19) 6 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]สลาเวีย ปราก (ญ) |
2-0
1-0 |
สปาร์ตา ปราก (ญ)[2] 2 | +0.25 | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [1]อันเดอร์เลชท์ (ญ) |
6-0
3-0 |
สตองดาร์ ลีแอช (ญ)[2] 2 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 3 [S-20]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
3-1
1-0 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-6] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | [W-15]วีกเบอร์ก บีค |
1-3
1-1 |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์[W-4] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | [W-17]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ |
1-0
1-0 |
Wuppertaler[W-9] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | [S-2]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
4-0
0-0 |
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์[S-22] | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 19:00 | 2 [S-16]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส |
2-3
2-2 |
เฮสเซ่น คาสเซล[S-14] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | [S-7]บาลินเกอร์ |
1-2
0-2 |
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-9] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 3 [S-1]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) |
3-0
1-0 |
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-5] 1 | +0 | |
FT 19:00 | 1 [W-2]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
4-1
2-0 |
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก[W-16] 3 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 19:00 | [W-20]บอนเนอร์ |
1-2
1-1 |
แบร์กิช กลัดบลัค 09[W-19] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | [S-18]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
3-1
1-0 |
TSV Schott Mainz[S-19] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 4 [W-21]ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น |
1-1
1-0 |
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น[W-8] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 2 [S-12]ทีเอสจี บาลินเก้น |
1-3
0-0 |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-8] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [S-4]ทีเอสวี ชไตน์บัค |
4-0
4-0 |
เอฟซี กีสเซิน[S-15] 4 | -0.75 | |
FT 19:00 | [W-11]ไวเด้นบรูค |
2-0
1-0 |
เอสเฟา สแตรเลน[W-13] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | [W-1]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) |
3-3
3-1 |
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-10] 1 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 19:00 | 3 [S-21]บาเยิร์น อัลเซนัว |
2-5
1-2 |
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์[S-17] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 19:00 | 3 [4]ราปิด บูคาเรสต์ |
1-1
1-0 |
ดาเชีย มิโอวินี่[3] 5 | -0.5 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 19:00 | 3 1 [B-14]เอบี ทาร์นดี |
0-2
0-1 |
บี 73 สลาเกลเซ่[B-9] | +0.75 | |
FT 19:00 | 4 [A-9]ดาลุ่ม |
1-0
1-0 |
SfB Oure[A-13] 2 | -1 | |
FT 19:00 | 1 [A-8]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด |
4-1
1-0 |
บราแบรนด์[A-7] | -0.5 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 19:00 | [5]อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) |
1-0
0-0 |
จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[4] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 1 [W-8]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
0-0
0-0 |
FC Tver[W-3] 1 2 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | 4 Unia Warszawa |
0-0
0-0 |
Mechanik Brzezina 5 | - | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 Koge Nord FC |
0-4
0-0 |
Valby BK 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 19:00 | ACS KSE Targu Secuiesc |
1-4
0-0 |
แอสตรา กิอูรกุย 2 | - | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 1 [6]ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) |
2-3
2-2 |
Rukh Brest Reserves[10] 1 | -1.5 | |
FT 19:00 | [3]เอฟซี อิสลอช(สำรอง) |
1-1
1-1 |
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)[2] 2 | -0.25 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 19:00 | 2 Kempton Park FC (W) |
2-1
1-0 |
VUT (w) | -0.5 | |
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 19:00 | [S-5]AO Episkopis Rethymno |
1-0
0-0 |
Santorini 2020[S-6] 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | 4 [3]พานเซอร์ไรกอส |
3-0
0-0 |
Almopos Arideas[8] 3 | -1 ▲-1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 [S-1]อาลีซอส |
0-2
0-1 |
Rhodos FC[S-3] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | [10]AEP Kozani |
0-1
0-1 |
เปียริกอส[5] | - | |
FT 19:00 | [6]Thesprotos |
1-0
0-0 |
โอลิมเปียกอส โวลัว[4] 1 | - | |
FT 19:00 | 2 [S-4]คาลิเทีย |
2-1
1-1 |
คาลามาต้า เอโอ[S-2] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 4 [7]AO Triglia |
0-0
0-0 |
อปอลล่อน คาลามาเรีย[9] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | [S-7]อีกาเลโอเอเธนส์ |
1-0
0-0 |
Asteras Vlachioti[S-8] 2 | -1 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 19:00 | ตูราน โตวูซ |
0-0
0-0 |
เอฟเคคาปาร์สคันก่า | - | |
FT 19:00 | 2 เอฟเค โมอิก บากู |
0-2
0-0 |
คาราบัค 2 1 | - | |
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 19:00 | 1 Canon de Yaounde (w) |
1-1
1-1 |
Louves Minproff (W) 1 | +1.5 ▼▼+1 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 19:15 | [5]เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) |
0-4
0-1 |
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)[6] | - | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 19:15 | 1 [9]SKV Altenmarkt Womens |
0-1
0-0 |
Bergheim/Hof Womens[5] 1 | +1 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 19:15 | [3]Sportist Svoge |
3-1
1-0 |
Septemvri Simitli[12] | -1.5 ▼-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | 3 อนาโปลิน่า(ยู 20) |
3-1
2-1 |
Flugoiania U20 3 | -1.25 ▼-1 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 19:30 | [8]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 |
0-3
0-1 |
FC Superfund Pasching[9] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 19:30 | 2 [5]ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
0-1
0-0 |
ดูนาจสก้า สเตรด้า[2] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 [3]โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี |
0-1
0-0 |
Lion City Sailors[2] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 19:30 | 5 [7]Tanjong Pagar Utd |
2-2
1-2 |
แทมปิเนส โรเวอร์ส[4] 2 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 19:30 | 1 [7]ปารีสเอฟซี (ญ) |
2-0
1-0 |
เฟลอรี่ 91 (ญ)[9] | -1.25 | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 19:30 | [8]KSKV Zwevezele (w) |
|
Kontich FC Womans[1] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 19:30 | [7]แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) |
1-0
0-0 |
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)[9] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 [5]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) |
0-2
0-2 |
เลบานเต้ ยูดี (ญ)[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 19:30 | 3 [B-1]อี.จีเอส กัฟซ่า |
1-2
1-2 |
ซีโอ เมเดนีน[A-1] 1 | +0 | |
FT 19:30 | 1 [A-2]ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ |
2-0
1-0 |
Jerba Midoun[C-2] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 19:30 | 1 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) |
3-1
1-1 |
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 19:30 | 6 โมเดน่า(ยู20) |
1-2
0-1 |
คาร์ปิ (ยู19) 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 19:30 | นาโปลี(ยู 19) |
4-0
1-0 |
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | -0.5 | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 19:40 | [1]อัล-อันซาร์(เลบานอน) |
2-1
1-1 |
อัล-เนจ์เมห์[2] | +0 | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:40 | Moyale Barracks |
1-0
1-0 |
มหาวิทยาลัยมซูซุ | -0.25 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 19:45 | 2 [2]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
1-4
1-1 |
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[9] 1 | -0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 19:45 | [8]ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) |
2-1
2-0 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)[2] | - | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 19:55 | 2 [6]NK Dubrava Zagreb |
1-2
0-0 |
เอ็นเค โซลิน[15] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 20:00 | 3 [10]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
0-2
0-0 |
วิสล่า พล็อค[14] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 20:00 | 4 [1]ทรัวส์ |
3-1
2-1 |
เกรอน็อบล์[4] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 20:00 | 1 [15]ฮัคเค่น |
1-2
0-1 |
ไอเคซิริอุสเอฟเค[5] 3 | -0.75 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [4]แทร็บซอนสปอร์ |
2-0
1-0 |
คารากูมรัค[9] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 20:00 | 2 [14]เจนัว |
2-0
0-0 |
สเปเซีย[15] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [FIN D1-12]เอสเจเค ไซนาโจเอน |
1-1
1-1 |
เอซี โอลู[FIN D1-8] | - | |
FT 20:00 | อโวลเนส (ญ) |
0-1
0-0 |
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | - | |
FT 20:00 | 4 Mbeya Kwanza |
1-0
0-0 |
African Sports | -0.5 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | [11]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ |
2-0
0-0 |
นอร์บี้ ไอเอฟ[8] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 4 [10]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
1-0
0-0 |
ไอเค บราเก้[12] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 20:00 | 1 [14]เอฟเค วอซโดวัค |
2-1
1-1 |
คูคาริคกิ สตานคอม[4] 1 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [15]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
5-0
1-0 |
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[9] 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | [13]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
2-0
2-0 |
แมควา ซาแบค[19] 1 | -1.5 | |
FT 20:00 | 2 [8]มัลโดส ลูการ์นี |
2-1
0-1 |
บัซคา โทโพลา[5] 1 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [12]เอฟเค แรด เบลเกรด |
3-0
1-0 |
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[20] 3 | -2 ▼▼-1.5 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 20:00 | [S-14]แอตวิดาเบิร์ก |
1-1
0-1 |
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค[S-2] | +0.5 ▲+0.75 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
1-1
1-0 |
เนเมน กร็อดโน่[14] | +0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 20:00 | 2 [9]เฟเคิล |
1-1
1-0 |
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[12] 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 [5]ตอร์ปิโด มอสโก |
2-1
1-0 |
เทคสติลชิค อีวาโนโว[14] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 2 1 [16]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 |
1-1
0-1 |
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[7] 4 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 [13]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
1-1
1-0 |
เชอตาโนโว มอสโก[21] 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]สเตลเลนบอส เอฟซี |
1-1
0-1 |
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[10] | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [16]แบล็ค ลีโอพาร์ด |
1-1
1-1 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[6] | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]สโลโบดา |
1-0
1-0 |
มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์[8] 1 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 4 1 [4]เอฟเค เวเลซ |
2-1
1-0 |
เอฟเค ครูปา[12] 5 | -1.5 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 20:00 | 4 1 [3]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
2-1
1-0 |
ทูเลวิค วิจานดี่[8] 3 | -0.5 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 20:00 | [11]โอเรโบร (ญ) |
1-0
0-0 |
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[1] | +0 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
Cancel 20:00 | [10]แกนด์ซาซาร์ กาแพน |
|
เอฟซี ลอริ[5] | - | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 20:00 | [8]Jyvaskylan Pallokerho (w) |
0-1
0-1 |
ฮอนก้าเอสพู (ญ)[7] | +2.25 ▼+2 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 20:00 | [12]Moldavo Womens |
|
อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)[3] | - | |
Cancel 20:00 | [11]Wuustwezel Womens |
|
เกนท์ บี (ญ)[2] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 20:00 | 3 [P1-11]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) |
0-4
0-2 |
เอ็มโปลี(เยาวชน)[P1-12] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 [P1-13]โบโลญญ่า(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
เจนัว(เยาวชน)[P1-8] 1 | +0.25 | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 20:00 | [6]ทิซเตด เอฟซี (ญ) |
0-1
0-0 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[2] | +1.75 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 20:00 | 4 [9]เฮอร์กี้-สปอร์ท |
3-0
0-0 |
คริสตัล[16] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | [12]ครีมิน ครีเม็นชุก |
0-2
0-0 |
Polissya Zhytomyr[11] | +0.25 | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | [6]เจดีอาร์ สตาร์ |
0-0
0-0 |
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[11] | - | |
FT 20:00 | [3]รีล คิงส์ |
3-1
1-0 |
Uthongathi FC[7] | - | |
FT 20:00 | [14]เคป ทาวน์ ออล สตาร์ |
1-0
1-0 |
ทีเอส สปอร์ติง[2] | - | |
FT 20:00 | [8]โจโม คอสมอส |
0-1
0-1 |
สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด[15] | - | |
FT 20:00 | [16]Bizana Pondo Chiefs |
1-1
1-1 |
ฟรี สเตท สตาร์[5] | - | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 20:00 | [10]Xylotympou |
3-2
2-1 |
Digenis Morphou[13] | - | |
FT 20:00 | [1]อาริส ลิมาสซอล |
2-1
1-0 |
Asil Lysi[8] | - | |
FT 20:00 | [5]Onisilos Sotiras |
1-3
1-1 |
Akritas Chloraka[12] | - | |
FT 20:00 | [7]อัลกิ โอโรกลินี |
6-0
5-0 |
Omonia Psevda[16] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | [18]Dignis Yepsonas |
0-6
0-0 |
PAEEK Keryneias[2] | - | |
FT 20:00 | [17]Thoi Lakatamias |
1-3
1-1 |
โอโมเนีย อราดิปปู[6] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | [3]โอแทลลอส อเทียนัว |
5-0
0-0 |
AE Zakakiou[15] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | [9]Ahironas Liopetriou |
3-3
2-1 |
Kouris Erimi[14] | +0 ▲▲+0.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 20:00 | [13]Flacara Falesti |
1-5
1-2 |
อิสกร้า สตาลี่[9] | - | |
FT 20:00 | [4]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา |
0-5
0-1 |
เอฟซี คาฮูล-2005[2] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [BLR D2-11]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
1-1
1-0 |
นาฟตานนาวาโปลัตสค์[BLR D2-3] 1 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 20:00 | [8]Lokomotiv Vitebsk (w) |
5-0
3-0 |
FC Gomel (w)[10] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [7]Kariana Erden |
0-3
0-0 |
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[5] | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:00 | 2 [2]เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า |
6-0
3-0 |
พีเอสพี มาเก๊า[6] 2 | -4 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [B-13]สคอฟโชเว็ด |
1-4
0-1 |
เอบี โคเปนฮาเกน[B-3] 2 | +1.25 | |
FT 20:00 | 2 1 [A-2]บี 93 โคเปนเฮเกน |
1-0
1-0 |
มิดเดลฟาร์ท[A-5] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | [A-4]บีเค เฟรม |
1-1
0-0 |
นาสบี้[A-10] | -0.75 | |
FT 20:00 | [B-11]บรอนชอยจ์ |
2-0
0-0 |
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์[B-10] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 20:00 | [14]โบลสตรานอส เอสเค (ญ) |
1-3
1-0 |
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)[10] | - | |
FT 20:00 | [12]Alingsas (W) |
0-1
0-1 |
ไอเค อุปซาลา (ญ)[3] 1 | - | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 20:00 | 2 Deportivo Espanol (W) |
1-1
0-1 |
ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 3 | +3 | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 20:00 | 1 Bohemians Dublin (W) |
0-3
0-0 |
Peamount Utd (w) | +2.75 ▲+3 |
|
FT 20:00 | 1 คอร์ก ซิตี้(ญ) |
0-1
0-1 |
DLR Waves (w) 1 | +0.25 | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
Cancel 20:00 | [15]เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส |
|
เอเอสดับเบิลยูเอช[2] | - | |
Cancel 20:00 | [11]โวเลนดัม (เยาวชน) |
|
นูร์ดวิก[17] | - | |
Cancel 20:00 | [7]โคซัคเค่น บอยส์ |
|
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)[14] | - | |
Cancel 20:00 | [3]สปาเคนเบิร์ก |
|
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์[5] | - | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 20:00 | defense forces |
2-1
2-0 |
Airtel Kitara FC | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 1 บียูเอล เอฟซี |
0-1
0-0 |
Busoga United 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | ไบร์ท สตาร์ |
0-0
0-0 |
URA Kampala 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี |
6-1
5-1 |
Malaba youth Football | -1.5 | |
FT 20:00 | มบารารา ซิตี้ |
2-1
1-0 |
เอสซี วิลล่า 3 | +0 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | 2 Derthona |
1-1
1-0 |
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 4 | +0 | |
FT 20:00 | 2 Vastese |
1-1
0-0 |
เอพริลเลีย 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | Real Calepina FC |
1-2
0-0 |
เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | -0.25 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 20:00 | 1 Enerhiya Nova Kakhovka |
1-1
0-1 |
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 4 | +0.25 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 20:00 | [10]เอส.เอส.มูราต้า |
3-0
0-0 |
เอสพี คอสมอส[15] | - | |
FT 20:00 | [12]เอสพี โดมัญญาโน |
2-2
1-1 |
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่[2] | - | |
FT 20:00 | 1 [6]S.S Pennarossa |
1-2
1-1 |
SC Faetano[14] | - | |
FT 20:00 | [5]ทรี ฟิโอริ |
2-1
1-0 |
เตร เพนน์[4] | - | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]เอฟเค โกเมล(สำรอง) |
2-0
0-0 |
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)[7] 1 | +0 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 20:00 | 2 [9]KF Arberia |
2-1
0-0 |
KF Besa Pec[10] 4 | -1.25 | |
FT 20:00 | 3 [8]KF Drenica Skenderaj |
1-1
0-1 |
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[7] 5 | -0.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 Pro Sesto U19 |
2-2
1-1 |
Giana Erminio U19 1 3 | -1.5 | |
FT 20:00 | 2 โคโม (ยู 20) |
1-1
1-1 |
โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 1 คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) |
1-4
1-3 |
ลิวอร์โน่ ยู 19 | +1 | |
FT 20:00 | 2 Mantova U20 |
1-5
1-1 |
Pro Piacenza U19 2 | +0 | |
FT 20:00 | 3 Imolese U19 |
2-2
0-2 |
ซานมารีโน(ยู 19) 2 | -1 | |
FT 20:00 | 1 Pro Patria U19 |
1-2
0-0 |
อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | ฟาโน(ยู 19) |
2-1
1-0 |
ซามเบเนเด็ตเตเซ่(ยู19) 3 | -1 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:00 | 3 S.S.D. Monza 1912 Youth |
1-2
1-2 |
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 3 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 20:00 | เบรสชา(เยาวชน) |
3-3
3-3 |
คิเอโว่(ยู 19) | - | |
FT 20:00 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) |
0-2
0-1 |
เวโรน่า (ยู19) | +1.75 ▲+2 |
|
FT 20:00 | Reggiana U20 |
3-3
1-1 |
อูดิเนเซ่(เยาวชน) | - | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 Gwambina FC |
0-1
0-1 |
ซิมบ้า | +1 | |
FT 20:00 | ลิพิวลิ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Boma FC 5 | -1 | |
Zambia Cup (Zambia Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา |
0-0
0-0 |
ลูซากา ไดนาโมส์ 1 5 | -0.5 | |
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 20:15 | 2 [4]แก็งก็อง (ญ) |
0-5
0-3 |
โอลิมปิก ลียง (ญ)[2] 2 | +3.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 20:15 | [11]อัลบอร์ก(ยู 17) |
2-4
2-1 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)[1] | - | |
FT 20:15 | [10]ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) |
0-1
0-0 |
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)[4] | - | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 20:21 | 3 คาร์เทน(ยู19) |
2-2
1-1 |
คาตาเนีย(ยู20) 3 | - | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 20:30 | 1 [3]โวล์ฟสบวร์ก |
0-2
0-1 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[5] 1 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 20:30 | 3 [13]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 |
2-1
2-0 |
บาเยิร์น มิวนิค[1] 4 | +1.5 ▲▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 20:30 | [8]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
3-1
0-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน[14] | -0.5 | |
FT 20:30 | 1 [9]ไฟร์บวร์ก |
1-1
0-1 |
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์[11] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 20:30 | 1 [1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
6-0
1-0 |
โรเตอร์ โวลโกกราด[15] | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | 3 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ |
1-2
0-1 |
พีเอสเอส สเลมัน 1 5 | -0.25 ▼+0 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 20:30 | 1 [7]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
2-1
0-0 |
เอสเคเอฟซีเรด[8] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 20:30 | 3 [7]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ |
0-0
0-0 |
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[11] 2 | +0 | |
FT 20:30 | 1 [9]นิวทาวน์ เอเอฟซี |
5-0
2-0 |
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] 1 3 | -1.25 | |
FT 20:30 | 2 [3]บาลา ทาวน์ |
1-0
0-0 |
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี[4] 1 | -0.75 | |
FT 20:30 | 3 [5]เพนนี่บอนท์เอฟซี |
2-0
1-0 |
แกลร์นาร์ฟอน[6] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 20:30 | [7]Ladies Genk B (w) |
|
เควี เมเชเลน(ญ)[13] | - | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 20:30 | 1 [UZB D1-6]บุนยอดกอร์ |
1-1
0-1 |
ซอกเดียน่า จิซาค[UZB D1-2] 3 | -0.5 | |
FT 20:30 | [UZB D1-3]นาซาฟ การ์ชิ |
4-0
2-0 |
เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน)[UZB D1B-6] | - | |
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 20:30 | 1 Rethymniakos |
0-2
0-1 |
Aeek Synka 2 | +0.5 | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
Cancel 20:30 | [4]ควิก บอยส์ |
|
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม[1] | - | |
Cancel 20:30 | [12]เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี |
|
ชีเวนนินเกน[16] | - | |
Cancel 20:30 | [8]Katwijk |
|
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี[10] | - | |
Cancel 20:30 | [9]เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก |
|
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์[6] | - | |
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 20:30 | 2 Cyncoed LFC Women |
0-3
0-1 |
สวอนซี (ญ) 2 | +3.25 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 21:00 | 2 [2]อินเตอร์ ตูร์คู |
1-0
0-0 |
คูพีเอส[6] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 21:00 | 2 [9]มาลาก้า |
0-1
0-1 |
ฟูเอนลาบราดา[13] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 3 1 [15]ยูดี โลโกรนเยส |
0-1
0-0 |
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[19] 2 | +0 | |
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 21:00 | [14]พอร์ทเวล |
2-1
2-1 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้[13] | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 [2]เชลแน่ม ทาวน์ |
1-0
0-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[21] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 3 [23]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
เลย์ตัน โอเรียนท์[10] | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [1]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
สตีฟเนจ โบโรห์[16] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [5]ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
1-0
0-0 |
บาร์โรว์[22] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [8]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
0-0
0-0 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[6] 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [20]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
0-2
0-2 |
วอลซอลล์[19] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 1 [4]มอร์แคมบ์ |
0-1
0-1 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์[3] 1 | +0 | |
FT 21:00 | 1 [15]โอลด์แฮม แอทเลติก |
1-2
1-1 |
กริมสบี้ ทาวน์[24] 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 [11]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
ฮาโรเกต ทาวน์[17] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [12]คราวเลย์ ทาวน์ |
0-0
0-0 |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[7] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 1 [9]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
2-0
1-0 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[18] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 21:00 | [21]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
1-2
1-0 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[19] | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [18]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ |
1-1
0-1 |
สโต๊ค ซิตี้[13] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [10]มิดเดิลสโบรห์ |
3-1
1-1 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[23] | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 1 [9]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
2-1
1-1 |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[24] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [8]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
1-3
0-1 |
นอริช ซิตี้[1] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 3 [15]โคเวนทรี ซิตี้ |
0-1
0-0 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[14] 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | [2]วัดฟอร์ด |
1-0
1-0 |
มิลล์วอลล์[11] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 3 [17]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
5-2
2-1 |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[20] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 21:00 | [20]วีแกน แอธเลติก |
1-1
1-1 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[17] 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [7]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
3-1
1-0 |
พลีมัธ อาร์ไกล์[16] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | [13]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
0-1
0-0 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์[15] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [3]ซันเดอร์แลนด์ |
3-3
2-0 |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[12] 2 | -1 | |
FT 21:00 | [10]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
5-0
3-0 |
สวินดอน ทาวน์[23] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | [5]แบล็คพูล |
0-1
0-0 |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[18] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [11]อิปสวิช ทาวน์ |
0-0
0-0 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[19] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 21:00 | 3 [9]จิลลิ่งแฮม |
2-2
1-0 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[21] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [6]ชาร์ลตัน แอธเลติก |
0-1
0-1 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[2] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 [4]ลินคอล์น ซิตี้ |
1-2
0-1 |
ฮัลล์ ซิตี้[1] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [14]ครูว์ อเล็กซานดร้า |
1-1
0-0 |
โรชเดล[22] 1 | -0.5 ▼▼▼+0.25 ▼+0 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 21:00 | 4 1 [14]ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี |
2-2
1-2 |
ปิซ่า[12] 5 | +0 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [6]โคลอส โคซาลิฟก้า |
3-0
0-0 |
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[4] 3 | +0 | |
FT 21:00 | 2 [8]ดนีปรอ-1 |
3-0
3-0 |
เอฟซี มินาจ[13] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [14]มลาด้า โบเลสลาฟ |
0-1
0-1 |
สโลวาน ลิเบอเรช[6] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 21:00 | 1 [17]อัลทริงแคม |
2-3
2-1 |
บาร์เน็ต[22] | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 1 [1]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด |
2-2
0-1 |
น็อตต์สเคาน์ตี้[9] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [16]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด |
2-1
2-0 |
วอคกิ้ง[18] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [11]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
2-0
1-0 |
วีลด์สโตน เอฟซี[19] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
Cancel 21:00 | [23]โดเวอร์ แอทเตลิก |
|
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์[24] | - | |
FT 21:00 | [12]บอร์แฮม วู๊ด |
0-3
0-2 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[4] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [14]โซลิฮัลล์ มอร์ |
5-1
1-0 |
เยโอวิล ทาวน์[15] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [20]คิงส์ ลินน์ |
0-3
0-2 |
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[13] | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 [4]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
4-0
2-0 |
เวย์เม้าท์[18] 1 | -1 | |
FT 21:00 | 1 [5]เร็กซ์แฮม |
0-0
0-0 |
เชสเตอร์ฟิลด์[8] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 [6]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
1-2
0-1 |
บรอมลีย์[7] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 21:00 | 2 [4]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
4-3
2-2 |
อาร์บรอท[7] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [1]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี |
3-0
3-0 |
อินเวอร์เนสส์[5] 2 | -0.75 | |
FT 21:00 | 1 [3]ดันดี |
2-1
2-0 |
เรธโรเวอร์ส[2] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [9]กรีน็อค มอร์ตัน |
1-1
0-0 |
อัลลัว แอทเลติค[10] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 3 [8]อายร์ ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
ควีน ออฟ เซาธ์[6] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 21:00 | 1 [6]อีสต์ ไฟฟ์ |
2-1
1-0 |
ดัมบาร์ตัน[8] | -0.5 | |
FT 21:00 | 1 [1]แพททริค ทริสเทล |
1-0
1-0 |
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[4] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 5 [2]ฟัลเคิร์ก |
2-2
1-1 |
โคฟ เรนเจอร์[3] 3 | +0 | |
FT 21:00 | 4 1 ปีเตอร์เฮด |
3-0
0-0 |
ไคลด์ 1 | -0.25 ▼+0 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 21:00 | 3 [2]อีดินเบิร์ก ซิตี้ |
0-1
0-1 |
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[3] 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 3 [7]อัลเบี้ยน โรเวอร์ |
1-0
0-0 |
แอนนัน แอธเลติก[8] 1 4 | +0.25 | |
FT 21:00 | 3 [6]สเตนเฮาส์มัวร์ |
0-2
0-0 |
คาวเดนบีท[9] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [10]ไลซอส |
1-4
0-1 |
เฟยเรนเซ่[5] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 21:00 | 1 1 [14]คาร์มิโอทิสซ่า |
0-6
0-2 |
เออีพี ปาฟอส[7] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 21:00 | [12]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
0-2
0-1 |
ครูซาเดอร์[6] 1 | +1.5 | |
FT 21:00 | 3 [8]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด |
1-2
0-1 |
โคเลอไรน์[3] 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 [10]วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ |
1-3
1-1 |
พอร์ทาดาวน์[9] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [5]คลิฟตันวิลล์ |
5-0
4-0 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส[11] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]Noah |
0-5
0-2 |
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[6] 2 | +1.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲+3.25 ▼▼+2.75 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 21:00 | 1 [8]Hegelmann Litauen |
1-1
0-0 |
ดีซัวกาส เทลเซีย[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | 2 [3]ดัลคุลด์ เอฟเอฟ |
3-1
2-1 |
ไอเอฟ ซิลเวีย[7] | -1 | |
FT 21:00 | 3 [S-3]อัตซิคเท็นส์ บีเค |
2-2
2-1 |
อัสซีริสก้า ไอเค[S-10] 1 4 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 21:00 | [S-4]เอฟซีโทรลฮัทตัน |
2-2
1-0 |
ลุนด์ บีเค[S-15] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 21:00 | [S-11]ลุงสกิล |
2-1
1-0 |
สค็อปดี้ เอไอเค[S-6] | -0.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 21:00 | 4 1 [15]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
1-2
1-1 |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[16] 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 4 1 [13]โครบริ โกลกูฟว์ |
1-0
0-0 |
จีเคเอส ทิคี[3] 2 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 [17]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
0-0
0-0 |
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] | +0.5 ▲+0.75 |
|
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
FT 21:00 | HotturHuginn |
7-1
3-1 |
เอ็นเฮอร์จิ | - | |
FT 21:00 | [ICE D1-9]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค |
18-0
8-0 |
Gullfalkinn | - | |
FT 21:00 | 1 Kormakur |
2-3
2-0 |
Hamrarnir Vinir IH | - | |
FT 21:00 | 3 อลาฟอสส์ |
2-1
0-0 |
กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 2 | +1.25 | |
FT 21:00 | 1 [ICE D2-12]Dalvik Reynir |
7-1
4-1 |
Samherjar 2 | -2.5 ▲▲▲-3.25 |
|
FT 21:00 | 2 Skautafelag Reykjavikur |
1-0
0-0 |
RB Keflavik 3 | -1.5 | |
FT 21:00 | [ICE D1-3]เฟรม เรย์จาวิค |
8-0
4-0 |
Hordhur | - | |
FT 21:00 | [ICE D2-2]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ |
0-1
0-1 |
กอเดรนเกอร์[ICE D2-1] | - | |
FT 21:00 | เคอาร์ไอเอ |
13-1
2-1 |
แอฟริคา | - | |
FT 21:00 | 2 เบอเซอกิร์ |
4-4
1-3 |
เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 3 | +1.5 ▲+1.75 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 21:00 | 4 [4]อัสติ นาดลาเบม |
0-3
0-1 |
ฮราเดตส์กราลอเว[1] 2 | +0.5 | |
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
Cancel 21:00 | [6]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ |
|
บอสตัน ยูไนเต็ด[5] | - | |
Cancel 21:00 | [2]เอเอฟซี ฟิลด์ |
|
เชสเตอร์ เอฟซี[3] | - | |
Cancel 21:00 | [9]เลมิงตัน |
|
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[18] | - | |
Cancel 21:00 | [14]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
|
บลายท์ สปราตันส์[22] | - | |
Cancel 21:00 | [13]สเปนนีมูร์ ทาวน์ |
|
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[7] | - | |
Cancel 21:00 | [16]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
|
แบล็คเลย์ ทาวน์[4] | - | |
Cancel 21:00 | [8]ยอร์ค ซิตี้ |
|
ดาร์ลิงตัน[19] | - | |
Cancel 21:00 | [1]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ |
|
อัลเฟรตัน ทาวน์[21] | - | |
Cancel 21:00 | [17]ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
|
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด[12] | - | |
Cancel 21:00 | [15]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
ฟาสเลย์ เซลติก[11] | - | |
Cancel 21:00 | [20]กุยเซลีย์ |
|
เกทส์เฮด[10] | - | |
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
Cancel 21:00 | [12]ดัลลิช แฮมเลต |
|
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์[7] | - | |
Cancel 21:00 | [8]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
|
ชิพเพนแฮม ทาวน์[16] | - | |
Cancel 21:00 | [20]สลอค ทาวน์ |
|
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์[15] | - | |
Cancel 21:00 | [18]บาธ ซิตี้ |
|
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[17] | - | |
Cancel 21:00 | [6]แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ |
|
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[13] | - | |
Cancel 21:00 | [14]ทอนบริดจ์ แองเจิล |
|
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี[1] | - | |
Cancel 21:00 | [19]เบรนทรี ทาวน์ |
|
อีสต์บอร์น โบโรห์[3] | - | |
Cancel 21:00 | [4]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ |
|
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[9] | - | |
Cancel 21:00 | [21]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
|
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[10] | - | |
Cancel 21:00 | [2]ดาร์ทฟอร์ด |
|
เมดสโตน ยูไนเต็ด[11] | - | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 21:00 | [2]ปาร์ติซานี ทิราน่า |
4-0
2-0 |
เคเอส กูเกซี[6] | - | |
FT 21:00 | [1]ตูตา เดอร์เรซ |
0-2
0-0 |
เอสเค ติรานา[5] 3 | -0.25 | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 21:00 | 2 [12]ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี |
0-1
0-0 |
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ[7] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 21:00 | 1 [1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม |
0-1
0-0 |
ตรังกานู[2] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 21:00 | 2 [4]ปุเลา ปีนัง |
3-0
2-0 |
พีบี ปาหัง[11] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 21:00 | [1]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า |
1-1
0-1 |
ซาราวักยูไนเต็ด[2] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 3 [4]กลันตันยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
กูชิง เอฟเค[10] 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | [6]ตรังกานู บี |
2-2
1-0 |
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[7] 2 | -0.5 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
Cancel 21:00 | [7]เชสแฮม ยูไนเต็ด |
|
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[19] | - | |
Cancel 21:00 | [17]เยท ทาวน์ |
|
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[6] | - | |
Cancel 21:00 | [14]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ |
|
ทอนตัน ทาวน์[8] | - | |
Cancel 21:00 | [12]วอลตัน แคชชวลส์ |
|
พูล ทาวน์[1] | - | |
Cancel 21:00 | [11]โกสปอร์ท โบโรห์ |
|
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[15] | - | |
Cancel 21:00 | [9]เฮนดอน |
|
ติเวอร์ตัน ทาวน์[2] | - | |
Cancel 21:00 | [4]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
|
บีคอนส์ฟิลด์[20] | - | |
Cancel 21:00 | [16]แฮร์โรว์ โบโร่ |
|
วิมบอร์น ทาวน์[13] | - | |
Cancel 21:00 | [5]เมโทรโพลิแทน โปลิศ |
|
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[18] | - | |
Cancel 21:00 | [21]เมอร์ธีร์ทาวน์ |
|
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[10] | - | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]เชอร์ริฟ ติราสโพล |
2-0
1-0 |
FC Sfintul Gheorghe[4] 4 | -1.75 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 21:00 | 1 [6]เอไอเคโซลน่า (ญ) |
1-2
1-2 |
ลิงโคปิ้ง (ญ)[10] | +1.25 | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 21:00 | [9]FC Wiltz 71 |
1-0
0-0 |
จิวเนสเซ่[4] | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [5]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
0-1
0-1 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[4] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
Cancel 21:00 | [7]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด |
|
เลเวส[18] | - | |
Cancel 21:00 | [21]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด |
|
เอนฟิลด์ ทาวน์[3] | - | |
Cancel 21:00 | [16]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
|
เลเธอร์เฮด[13] | - | |
Cancel 21:00 | [2]Cheshunt |
|
เมอร์สทัมเอฟซี[22] | - | |
Cancel 21:00 | [11]โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
|
เฮอรินจี โบโรห์[12] | - | |
Cancel 21:00 | [5]เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
|
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[8] | - | |
Cancel 21:00 | [14]โบเวร์ส พิทซี |
|
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[4] | - | |
Cancel 21:00 | [20]มาร์เกต |
|
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[15] | - | |
Cancel 21:00 | [6]คิงสโตเนียน |
|
ฮอร์สแฮม[9] | - | |
Cancel 21:00 | [1]วอร์ทติ้ง |
|
โครินเธียน-แคชวลส์[17] | - | |
Cancel 21:00 | [10]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
|
Brightlingsea Regent[19] | - | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 21:00 | [14]Famkes Merkem Womans |
|
Massenhoven VC Womens[16] | - | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
Cancel 21:00 | [6]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี |
|
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[2] | - | |
Cancel 21:00 | [20]แบมเบอร์ ไบร์ท |
|
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[22] | - | |
Cancel 21:00 | [16]มอร์เพธ ทาวน์ |
|
วิตตัน อัลเบียน[5] | - | |
Cancel 21:00 | [3]บักซ์ตัน เอฟซี |
|
แอชตัน ยูไนเต็ด[19] | - | |
Cancel 21:00 | [12]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ |
|
มัตล็อค ทาวน์[8] | - | |
Cancel 21:00 | [1]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต |
|
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[11] | - | |
Cancel 21:00 | [21]แกรนแธม ทาวน์ |
|
สการ์โบโรห์[10] | - | |
Cancel 21:00 | [4]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
|
ไฮด์ เอฟซี[17] | - | |
Cancel 21:00 | [7]ไวท์บี้ ทาว์น |
|
นานท์วิช ทาวน์[15] | - | |
Cancel 21:00 | [13]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ |
|
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[9] | - | |
Cancel 21:00 | [18]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก |
|
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[14] | - | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 21:00 | [1]เฮชบี โคเก(ญ) |
5-0
2-0 |
นอร์ดเยลลันด์(ญ)[5] | -1.5 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
Cancel 21:00 | [9]ดันเดลา เอฟซี |
|
อินสติตูเต้ เอฟซี[3] | - | |
Cancel 21:00 | [7]Ballyclare Comrades |
|
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด[5] | - | |
Cancel 21:00 | [6]เดิร์กวิว เอฟซี |
|
Knockbreda Parish[11] | - | |
Cancel 21:00 | [2]อาดส์ เอฟซี |
|
นิวรี่ ซิตี้[1] | - | |
Cancel 21:00 | [12]Harland & Wolff Welders |
|
Loughgall FC[4] | - | |
Cancel 21:00 | [8]Annagh United |
|
มหาวิทยาลัยควีนส์[10] | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 21:00 | [18]บีไน มาจ์ดอัล ครัม |
0-4
0-2 |
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[7] | +1 | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:00 | [C-5]ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช |
1-1
1-0 |
อามัล บู ซาด้า[C-9] | - | |
FT 21:00 | [3]เฮชบี เชลกูมเลด |
1-0
0-0 |
CRB Ouled Djellal[11] | - | |
FT 21:00 | 2 1 [10]เอเอส โครยูบ์ |
0-1
0-1 |
Hanshely[5] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [C-12]ยูเอสเอ็ม บลีดา |
0-1
0-1 |
เจเอสเอ็ม เบอจายา[C-2] 2 | +0 | |
FT 21:00 | 1 [C-3]เอ็มโอ เบไจอา |
1-1
0-0 |
อาร์ซี คูบา[C-7] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [1]ยูเอสเอ็ม อันนาบา |
2-1
0-1 |
เอ็มโอ คอนสแตนติน[4] 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | [C-8]IRB Lakhdaria |
1-0
0-0 |
อาร์ซี อาร์บา[C-1] | - | |
FT 21:00 | 2 [7]ซีเอ บัตน่า |
1-0
1-0 |
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต[9] 1 | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 [W-3]CRB Temouchent |
2-1
0-1 |
IRB El Kerma[W-8] 1 6 | -1 | |
FT 21:00 | [C-10]WRB Msila |
1-1
1-1 |
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค[C-4] | - | |
FT 21:00 | 1 [C-6]ES Ben Aknoun |
1-2
0-1 |
CR Beni Thour[C-11] | -1 | |
FT 21:00 | [2]US Chaouia |
3-1
1-0 |
MSP Batna[12] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [8]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา |
2-2
1-0 |
NRB Teleghma[6] 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | [W-2]MCB Oued Sly |
2-0
1-0 |
เอ็มซี ไซดาร์[W-7] | - | |
FT 21:00 | [W-12]US Remchi |
3-0
0-0 |
โอเอ็ม อาร์ซิว[W-11] | - | |
FT 21:00 | 3 [W-1]เอเอสเอ็ม ออราน |
1-1
1-0 |
JSM Tiaret[W-5] 4 | -0.75 | |
FT 21:00 | [W-6]SC Ain Defla |
2-1
0-1 |
RC Oued Rhiou[W-9] | - | |
FT 21:00 | [W-10]CRB Ain Ouessara |
2-1
0-1 |
SKAF Khemis Melina[W-4] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:00 | Colegios Diocesanos |
1-0
1-0 |
Salmantino II | - | |
FT 21:00 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา |
1-1
0-0 |
คอนสตานเซีย | - | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [(c)-7]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) |
2-2
0-0 |
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[(c)-3] | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [11]FK Dubocica |
1-2
0-1 |
ไดนาโม วีรันเจ[14] 4 | -0.25 | |
FT 21:00 | [10]Borac Cacak |
2-0
1-0 |
FK Zarkovo[6] | -0.25 | |
FT 21:00 | 3 [5]FK Loznica |
0-0
0-0 |
Kabel Novi Sad[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 [17]ซีมูน |
1-1
1-1 |
ราดนิคกี้ 1923[1] | +1.25 | |
FT 21:00 | 1 [9]FK Zeleznicar Pancevo |
1-0
0-0 |
Sloga Kraljevo[18] 4 | -1.25 | |
FT 21:00 | 1 [7]เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ |
1-1
0-1 |
FK Graficar Beograd[8] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 [15]จาโกดิน่า |
1-3
0-1 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica[13] 3 | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [8]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ |
0-0
0-0 |
สปอตติโว อิเทโน่[14] 2 | - | |
FT 21:00 | [9]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา |
0-0
0-0 |
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[11] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 4 [14]โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา |
0-1
0-1 |
Yantra Gabrovo[16] 1 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | [15]เนฟโตชิมิก บูร์กัส |
2-1
1-1 |
เอฟซี ฮีบาร์[4] | - | |
FT 21:00 | [6]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 |
1-1
0-0 |
เอฟซี โซโสโพล[10] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 21:00 | 1 [13]Hutnik Krakow |
2-0
0-0 |
การ์บาเนียกราโกล[9] 1 2 | +0 | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 21:00 | [8]เอนด์ราต อาลาส (ญ) |
2-0
0-0 |
Charleroi (W)[10] 3 | -2.25 ▼▼▼-1.5 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [15]Recreativo Libolo |
1-0
0-0 |
Progresso[9] | - | |
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2) | |||||
FT 21:00 | [2]เอฟเค มอร์นาร์ |
4-0
2-0 |
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[4] | -1 | |
FT 21:00 | [6]เอฟเค เบราเน |
0-1
0-1 |
Jedinstvo Bijelo Polje[5] | - | |
FT 21:00 | [8]FK Ibar Rozaje |
2-1
1-1 |
โอเอสเค อิกาโล[3] | - | |
FT 21:00 | 1 [7]โบเคลจ์ โคเตอร์ |
3-0
1-0 |
เอฟเค การ์เบจ[9] | - | |
FT 21:00 | [10]FK Drezga |
0-1
0-0 |
Arsenal Tivat[1] | +1.5 | |
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League) | |||||
FT 21:00 | 1 รีเนาน์ เอสซี |
0-2
0-1 |
Sea Hawks FC Hanj 1 | +0 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:00 | 2 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) |
0-1
0-0 |
ริเวอร์เพลท(ญ) 4 | +3.25 | |
FT 21:00 | 2 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) |
0-2
0-1 |
ฮูราแคน(ญ) 2 | +0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 21:00 | 2 สเตนต้า มิรอสราว่า |
4-1
2-0 |
Vaslui 1 | -2 | |
FT 21:00 | 1 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า |
1-0
0-0 |
Husana Husi 3 | -1.5 | |
FT 21:00 | 4 ACS Somuz Falticeni |
0-1
0-0 |
CS Dante Botosani 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | 1 FC Somesul Dej |
2-0
2-0 |
CA Oradea | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | CSO Plopeni |
3-2
2-1 |
ACS Sepsi II 2 | +0 | |
FT 21:00 | 2 FC Zalau |
2-1
2-1 |
CSM Satu Mare 1 2 | -1 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 21:00 | 1 CD Badajoz (W) |
2-1
1-1 |
Real Betis B (W) | +0 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 21:00 | 3 คัลดัส |
1-1
0-0 |
โลวเรส 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 5 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค |
1-1
0-1 |
โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 4 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 21:00 | 3 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) |
2-0
2-0 |
บารี่ (เยาวชน) 4 | -0.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 21:00 | ฮูเอสก้า(ยู19) |
1-1
0-1 |
ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | +0 | |
FT 21:00 | 2 อัตเลติโก เดอ ปินโต้ (ยู19) |
2-3
1-1 |
Badazous U19 4 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 Patacona CF U19 |
1-0
0-0 |
Lorca CFB U19 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | 1 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) |
1-1
1-1 |
เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 2 | -0.5 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
Cancel 21:00 | [19]บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ |
|
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[11] | - | |
Cancel 21:00 | [20]Hednesford Town |
|
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[12] | +0.25 ▼+0 |
|
Cancel 21:00 | [8]รอยสตัน ทาวน์ |
|
เรดดิตช์ ยูไนเตด[6] | - | |
Cancel 21:00 | [3]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
|
เลสตัน เอฟซี[21] | - | |
Cancel 21:00 | [10]ฮิทชิน ทาวน์ |
|
นูเนียตัน โบโรห์[15] | - | |
Cancel 21:00 | [4]รูเชล โอลิมปิค |
|
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[16] | - | |
Cancel 21:00 | [18]บานบุรี ยูไนเต็ด |
|
อัลเวเชิร์ช[17] | - | |
Cancel 21:00 | [1]โคลวิลล์ ทาวน์ |
|
แทมเวิร์ธ[5] | - | |
Cancel 21:00 | [9]คิงส์ แลงลีย์ |
|
นีดแฮมมาร์เก็ต[2] | - | |
Cancel 21:00 | [13]รัชเดน ไดมอนด์ |
|
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[14] | - | |
Cancel 21:00 | [7]สตัวร์บริดจ์ |
|
บาร์เวล[22] | - | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 21:00 | 7 1 San Martin FC |
1-1
0-0 |
เทาโร(สำรอง) 3 | +0.5 | |
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion) | |||||
FT 21:00 | 2 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก |
0-2
0-2 |
Etoile Carouge 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 เอสซี แชม |
1-3
0-2 |
อีเวอร์ดอน 1 | +0 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 21:10 | 2 [6]บาร์นสลีย์ |
1-0
1-0 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[22] 3 | -0.75 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 21:15 | 1 [17]เรอัล บายาโดลิด |
1-1
1-0 |
คาดิส[13] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 21:15 | 4 [14]เออีแอล ลาริซ่า |
0-1
0-1 |
โอเอฟไอ เครเต้[13] 1 3 | -0.25 | |
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
FT 21:15 | 3 1 อีเมียร์ |
1-2
1-1 |
KFR Rangaeinga | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 21:15 | 1 [6]ASK Bravo Publikum |
0-1
0-0 |
มาริบอร์[2] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 21:15 | 1 บียารีล (ยู 19) |
3-0
3-0 |
Albacete U19 4 | -1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:25 | 1 Fcf Rapid Lugano (w) |
0-2
0-0 |
บาเซิล (ญ) | - | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 21:30 | 1 [10]เอสซี ฮีเรนวีน |
0-2
0-1 |
พีอีซี ซโวลล์[13] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 21:30 | 4 [9]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย |
0-1
0-0 |
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[7] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 21:30 | 2 [3]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
4-2
1-0 |
MSK Puchov[8] 2 | -1.5 | |
FT 21:30 | 2 [1]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
2-0
1-0 |
เอฟเค โคซิค[5] 1 | -0.75 | |
FT 21:30 | 1 [10]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
2-2
0-0 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[2] 1 | +0.5 | |
FT 21:30 | 3 [12]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม |
2-2
0-0 |
พาริซอน บาดิจอฟ[13] | -0.5 | |
FT 21:30 | 1 [11]สลาโว วีเซลัด |
3-0
2-0 |
เอฟเค โปปาร์ด[15] 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | 3 โฆเว่ เอสปันญอล |
1-0
1-0 |
บียาร์เรอัล ซี 3 | +1 | |
FT 21:30 | 2 ซีดี บินิสซาเลม |
0-1
0-0 |
ซีเอฟโซลเลอร์ 3 | -0.5 | |
FT 21:30 | 2 1 ซานตันยี |
1-0
0-0 |
ซีดี มานาคอร์ 2 | -0.25 | |
FT 21:30 | ซีดี โตรเปโซน |
1-1
1-0 |
ซีดี คายอน | - | |
FT 21:30 | โทโลซา |
2-1
0-0 |
โซดูปี ยูซี | - | |
FT 21:30 | เอสดี เบียไซน์ |
0-1
0-0 |
Anaitasuna | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 21:30 | 3 [2-11]โอซาซูน่า บี |
3-1
1-0 |
เอสดี ลาเรโด[2-13] 2 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [14]Baixa de Cassanje |
0-0
0-0 |
Recreativo Caala[6] | - | |
FT 21:30 | [4]Interclube Luanda |
0-1
0-0 |
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[1] 1 | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 21:30 | 2 ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19) |
0-3
0-1 |
อราวาค่า ซีเอฟ(ยู 19) 4 | +0.25 | |
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1) | |||||
FT 21:30 | 2 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 |
4-1
2-0 |
เคไอ คลากสวิก 2 5 | -0.25 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 21:45 | 3 [13]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
1-1
0-0 |
สลาเวีย โซเฟีย[12] 2 | +0 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 21:45 | 1 [13]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) |
3-2
2-1 |
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[8] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | [11]เอสวี รีด |
2-1
0-0 |
ซังค์ พอลเท่น[9] 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [12]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ |
0-2
0-1 |
ออสเตรียเวียนนา[8] 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | [10]เรนดอร์ฟ อัลทัช |
2-2
2-1 |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[7] 4 | +0 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]เม็ตซ์ |
1-3
0-1 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2] 4 | +1.5 ▲+1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 1 โรพีเอส โรวานีมี่ |
0-0
0-0 |
ยาโร 3 | -0.25 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [10]ฮาโปเอล ไฮฟา |
1-0
1-0 |
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[11] | -0.25 | |
FT 22:00 | 4 [13]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
0-1
0-1 |
มัคคาบี้ เนทันย่า[7] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 22:00 | 1 NK Fuzinar |
1-2
1-1 |
NK Primorje | - | |
FT 22:00 | NK Roltek Dob |
3-3
0-3 |
ทริงลาฟ คราน | - | |
FT 22:00 | รีดอมเลีย |
3-0
2-0 |
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | - | |
FT 22:00 | เอ็นเค เครสโก |
0-1
0-0 |
NK Smartno | - | |
FT 22:00 | เอ็นดี เบลตินซี |
1-1
0-0 |
บรดา | - | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 22:00 | 4 [6]ออสเตอร์ ไอเอฟ |
2-1
0-0 |
ฟัลเค่นเบิร์ก[9] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [12]Sokol Dolna Zdana |
0-0
0-0 |
นิตร้า[9] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | 1 [11]เอฟเค เซนิก้า |
1-1
1-1 |
ซีมปิน ไมชาโลวี[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [4]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
2-0
2-0 |
เทรนซิน[6] 2 | -0.75 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:00 | 2 [7]เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
2-0
2-0 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า[6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [5]วาร์ดา เซ |
0-1
0-0 |
ดิออสกียอร์ วีทีเค[11] 2 | +0.25 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [8]ตอร์ปิโด มินส์ค |
1-3
0-2 |
ดินาโม มินส์ค[7] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:00 | 5 [3]เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
1-1
1-0 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[5] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 1 [13]ทริเน็ค |
3-0
1-0 |
สลาโว วีเซลัด[14] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:00 | 4 1 [11]บลานส์โค |
1-3
1-1 |
วิโซซิน่า จิคลาวา[10] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [7]ดูก้า ปรากซ์ |
1-1
1-0 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[6] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:00 | 3 [7]เคป ทาวน์ ซิตี้ |
3-0
0-0 |
Tshakhuma TM[14] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 5 [3]อามาซูลู |
2-1
2-0 |
ทีเอส กาแล็กซี่[9] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [5]โมโรคา สวอลโลส์ |
1-1
1-0 |
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[4] 2 | +0.25 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:00 | 4 NK Smarje pri Jelsah |
1-3
0-3 |
SD Cirkulane 2 | +1.75 | |
FT 22:00 | 1 เอ็นเค ซเรเซ |
1-1
0-1 |
Dobrovce 2 | -1.75 ▼▼▼-1 |
|
FT 22:00 | 4 Dravinja Kostroj |
4-1
3-0 |
SD Videm 2 | -1.5 | |
FT 22:00 | 3 บิสทริกา |
1-1
0-0 |
NK Rogaska 6 | -0.75 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 22:00 | [6]สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) |
|
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)[5] | - | |
Cancel 22:00 | [10]Royal FC Liege (W) |
|
เควีเคไทอ์เนน(ญ)[9] | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 22:00 | [5]EiPozo Murcia Turistica Futsal |
5-3
1-1 |
แอนติเครา(ฟุตซอล)[17] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 22:00 | [P1-5]ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
1-1
1-0 |
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-7] 2 4 | +0 ▲-0.25 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 22:00 | 2 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) |
0-0
0-0 |
อีเอสเซติฟ(ยู21) 2 | +1.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 2 CD Mirandes B |
3-1
1-0 |
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 ยูดี อัลคูเดีย |
1-1
1-0 |
ซีอี เฟลานิทซ์ 3 | +0 | |
FT 22:00 | 3 เอฟซี วิลาฟรานกา |
1-0
0-0 |
EC Granollers 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 Arosa Sociedad Cultural |
2-1
0-0 |
โพลโวลีน 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 4 CD Tarancon |
0-0
0-0 |
มันเชโก้ ซิวดัด 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 ซีอี เอสปอร์เลส |
1-1
0-1 |
CD Genova 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี |
5-0
2-0 |
ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 1 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | ยูเอฟ เบนิกานีม |
1-4
0-2 |
ชิลลา ซีเอฟ | - | |
FT 22:00 | Calahorra B |
1-0
0-0 |
โอโยเนซา | - | |
FT 22:00 | นูมานเซีย 2 |
0-1
0-1 |
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | - | |
FT 22:00 | ซานราฟาเอล |
3-2
2-1 |
ยูดี คอเยเรนเซ่ | - | |
FT 22:00 | SD Torina |
2-1
0-0 |
เอสดี เรวิลลา | - | |
FT 22:00 | San Jodie |
0-5
0-4 |
Ibiza Islas Pitiusas | - | |
FT 22:00 | Aurrera Ondarroa |
0-2
0-1 |
เอสซีดี ดูรานโก้ | - | |
FT 22:00 | San Juan de Mozarrifar |
0-3
0-0 |
CD Villanueva | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:00 | 5 [BLR D2-6]ดนีโปร โมกิเลฟ |
1-0
0-0 |
เอฟซี บาราโนวีชี[BLR D2-10] 3 | -2.25 ▲-2.5 ▼▼-2 |
|
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | 1 [3]Sturm Graz/Stattegg Womens |
7-0
6-0 |
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)[10] 1 | -5 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
Cancel 22:00 | [11]FC Dobrudzha |
|
วิโตชา บิสตริต้า[17] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:00 | 2 [11]โปกอน ซีดล์เซ |
2-2
2-0 |
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[15] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [10]โซกอล ออสโตรดา |
4-1
3-1 |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2[8] 5 | +0 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 Liberty Professionals |
2-0
1-0 |
Berekum Chelsea 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี |
1-2
1-2 |
Medeama SC 1 | -1 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:00 | 3 [5-20]ซีพี บียาร์โลเบลโด |
0-2
0-1 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี[5-16] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 4 [3-16]Atzeneta UE |
2-0
1-0 |
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี[3-13] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
Cancel 22:00 | [1-2]Chenois |
|
เวอแวสปอร์ต[1-10] | - | |
Cancel 22:00 | [2-8]ซูก 94 |
|
บาสเซโคร์ท[2-7] | - | |
Cancel 22:00 | [1-12]อัซซูรี่ 90 |
|
ลาโชฟอนด์[1-11] | - | |
Cancel 22:00 | [1-9]เมแร็ง |
|
แกรนด์ แลนซี[1-4] | - | |
Cancel 22:00 | [2-13]SV Muttenz |
|
FC Schotz[2-11] | - | |
Cancel 22:00 | [3-12]SV Hongg |
|
เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21)[3-7] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie |
2-1
1-0 |
เคเอส อีเนอเกติก โร | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | 4 Swit Skolwin |
4-2
1-0 |
KS Polonia Sroda Wlkp 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 4 LKS Lagow |
1-1
1-1 |
Stal Krasnik 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ |
0-0
0-0 |
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 1 Piast Zmigrod |
1-1
0-0 |
Foto-Higiena Olawa 7 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 Avia Swidnik |
7-0
5-0 |
Hetman Zamosc | -2.5 ▲▲▲-3.25 |
|
FT 22:00 | 2 Pogon Grodzisk Mazowiecki |
4-2
0-1 |
Unia Skierniewice 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 22:00 | กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) |
4-1
4-0 |
FC Treaty United (W) 1 | -3.75 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 22:00 | 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี |
3-1
0-0 |
Deportivo Xinabajul 1 4 | -1 | |
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 22:00 | 1 NK Slaven Zivinice |
0-7
0-3 |
Bratstvo Gracanica 2 | +1 ▲▲▲ ▲+2 |
|
FT 22:00 | 2 Rudar Kakanj |
3-0
1-0 |
Jedinstvo Bihac 1 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 22:00 | 6 FK Igman Konjic |
3-0
0-0 |
NK Vis Simm-Bau 2 | -0.25 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 22:00 | 3 [9]เอ็นเค ดูโกพอลเจ |
0-0
0-0 |
เอ็นเค โอปาติยา[4] 7 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 [7]เอ็นเคโอซีเยค 2 |
3-0
2-0 |
Bijelo Brdo[1] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 4 [17]เอ็นเค จูเน็ค |
0-0
0-0 |
ดีนาโมซาเกร็บ 2[18] 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 [2]ดราโกโวลแยค |
2-1
0-0 |
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2[14] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 2 1 Pevidem SC |
2-1
2-1 |
สปอร์ติง บราก้า 2 3 | +1 ▲+1.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:00 | 2 Arenas Club de Getxo U19 |
1-1
1-1 |
นูมานเซีย(ยู 19) 3 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 22:00 | อัลโบรายา(ยู 19) |
3-0
2-0 |
UCAM Murcia U19 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) |
2-2
0-0 |
ED Val Minor Nigran U19 1 | -1.25 | |
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League) | |||||
FT 22:00 | เอฟซี เบจายา(ญ) |
0-0
0-0 |
CF Akbou(W) 1 | +1.25 ▼+1 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:00 | 3 NK BUJE |
2-0
0-0 |
NK Cres 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 NK Grobnican |
0-6
0-3 |
เจดรัน โพเรค 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 Zagreb Hask |
1-0
0-0 |
HNK Segesta Sisak 3 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 NK Uljanik |
4-0
2-0 |
NK Naprijed Hreljin 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:00 | 2 1 เอ็นเค มักซีมีร์ |
1-2
0-0 |
NK Tresnjevka 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 เอ็นเค ฟราบ |
2-1
2-1 |
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
2-1
0-1 |
HNK Dakovo Croatia 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 22:15 | 5 Shahrdari Bam |
1-1
1-0 |
Niroye Zamini 1 | +1 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:30 | 1 [7]ซาเกลบี้ ลูบิน |
2-2
2-1 |
ปิแอส กลิวิส[4] 1 | +0 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 22:30 | [10]พาร์ส โจโนบิ แจม |
2-1
1-0 |
ฟาร์ เซปาซี่[4] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | ซีดี กัวร์นิโซ |
4-1
3-1 |
เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค | - | |
FT 22:30 | Barreda Balompie |
1-2
0-0 |
ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ | - | |
FT 22:30 | UP Plasencia |
1-0
1-0 |
CD Azuaga | - | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | 2 1 แอฟริกา สปอร์ต |
1-2
1-1 |
AF Amadou Diallo Djekanou 1 | +0.25 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:30 | 3 NK Rudar Labin |
3-0
0-0 |
NK Krk 1 1 | -0.75 ▲-1 |
|
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 22:45 | [11]โคเชห์ ทาเลย์ |
4-1
1-1 |
โอซิน อัลบอร์ซ[18] 1 5 | -1 ▲-1.25 |
|
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 22:45 | 2 Milad Mehr |
0-2
0-0 |
Mes Shahr-e Babak 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:45 | 2 FC Vista Turbine |
1-1
0-0 |
Mes Novin Kerman 5 | -0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23) | |||||
FT 22:45 | 2 Gol Gohar U23 |
2-1
1-0 |
ราฟซานจาน(ยู 23) 3 | -0.25 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 [16]สปาร์ตัก ตัมบอฟ |
2-5
1-1 |
โลโคโมทีฟ มอสโก[2] 1 | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 22:59 | [5]ดินาโม มอสโก |
0-1
0-0 |
เอฟเค คิมกี้[8] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 22:59 | 3 [19]ปาร์ม่า |
3-4
1-3 |
โครโตเน่[20] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [USL D1-12]อินดี้ อิเลฟเวิ่น |
1-1
0-0 |
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[USL D1-3] | - | |
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup) | |||||
FT 22:59 | 5 1 [SCO PR-3]ฮิเบอร์เนี่ยน |
2-2
0-0 |
มาเธอร์เวลล์[SCO PR-9] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:59 | 3 [7]เมตต้า/ลู ริกา |
1-1
0-1 |
เอฟเค วัลเมียรา[2] 2 | +1.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | 3 [10]เนเวซิส |
0-1
0-0 |
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[9] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:59 | [6]บัลติก้า |
2-0
1-0 |
ดินาโม บรีอันสค์[18] 2 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [(a)-7]เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด |
1-0
1-0 |
สปอร์ต บอยส์[(a)-11] 1 5 | +0 ▲+0.25 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [4]ดอมซาเล่ |
3-1
1-1 |
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[9] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:59 | 2 [10]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
2-1
1-0 |
โคเบรซอล[15] 2 | -0.25 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 22:59 | 1 [7]มาลาวัน |
0-2
0-0 |
Kheybar Khorramabad[9] 2 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 4 ซีดี กวาดาลาฮารา |
1-1
1-1 |
Huracan Balazote 4 | -0.5 | |
FT 22:59 | 3 Solares |
1-0
1-0 |
CD Barquereno 2 | +0.25 | |
FT 22:59 | 2 Santfeliuenc FC |
2-0
1-0 |
ยูอี แซนท์ส 1 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | อีเอ็มดี อคุยชาล |
0-2
0-1 |
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 ยากิว ซีเอฟ |
3-0
2-0 |
CDFC La Calzada 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:59 | 1 CD Olimpic Xativa |
2-1
0-1 |
รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 4 | -0.75 | |
FT 22:59 | 5 1 Urgatz |
1-1
1-0 |
ซีดี อริซนาบาร์รา | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 22:59 | เจดี โซโมร์รอสโตร |
0-1
0-1 |
ซีดี ลากุล โอแนค | - | |
FT 22:59 | U.M. Escobedo |
0-2
0-2 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | - | |
FT 22:59 | ยูบี คอนเควนเซ่ |
3-3
0-1 |
Almagro CF | - | |
FT 22:59 | โอเรนเซ |
3-0
1-0 |
Viveiro CF | - | |
FT 22:59 | Ribadumia CF |
3-0
2-0 |
ซีเอสดี อาร์ซัว | - | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 22:59 | [6]UTS Union Touarga Sport Rabat |
1-0
0-0 |
เอเอสเดอ ซาเล่[8] | - | |
FT 22:59 | [7]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท |
1-2
0-0 |
Olympique Dcheira[3] | - | |
FT 22:59 | [1]คลับ แซลมี |
1-0
0-0 |
วิดาด เฟส[2] | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 22:59 | 1 [1]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) |
3-1
1-0 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[3] | -2 ▼▼-1.5 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:59 | 4 [14]บิโตเวีย บิโตฟ |
0-1
0-0 |
มอเตรอ รูบิน[12] 6 | +0 ▲-0.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 1 [5-4]เอซเตรมาดูรา |
2-0
1-0 |
เรอัล มาดริด กัสติยา[5-3] 2 | -0.5 | |
FT 22:59 | 2 [1-11]ยูเนี่ยน แลงเกรโอ |
2-3
1-1 |
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[1-8] 1 5 | +0.25 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Cancel 22:59 | [D-7]อองเช่ร์ 2 |
|
อ็องกูแลม[D-14] | - | |
Cancel 22:59 | [D-8]บูร์ช 18 |
|
ชามาเลียเรสเอฟซี[D-12] | - | |
Cancel 22:59 | [D-3]เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ |
|
Canet Roussillon[D-11] | - | |
Cancel 22:59 | [D-4]โคโลเมียร์ส |
|
โรโมแรนติน[D-5] | - | |
Cancel 22:59 | [D-2]เตรลิสซาค |
|
เล เออบิเยรส์[D-6] | - | |
Cancel 22:59 | [D-13]เอฟซี น็องต์ บี |
|
เอฟซี เบอเกอรัก[D-10] | - | |
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 22:59 | 2 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) |
7-3
3-2 |
CD FAS Reserves 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:59 | 5 1 รุช ซอร์ซอฟ |
2-1
2-1 |
โปโลเนีย ไบตอม 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:59 | 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี |
3-1
1-0 |
มาเรีย ดา ฟอนเต้ 3 | -1.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:59 | 5 เลกาเนส(ยู 19) |
2-1
0-0 |
ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 1 | -0.25 | |
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 22:59 | 1 Foolad Natanz FC |
0-1
0-0 |
Mohtasham Tabriz 4 | -0.75 | |
FT 22:59 | 2 Shahrdari Hamedan |
1-0
0-0 |
Naft Gachsaran 2 | -1.75 ▲-2 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:59 | 2 KOZAF |
1-3
1-1 |
Royal FC 1 3 | +0.75 | |
FT 22:59 | 1 Vitesse Delft |
0-1
0-0 |
Rahimo FC 1 | +0 | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 23:15 | 2 [8]เซนต์ กัลเลน |
1-0
1-0 |
วาดุซ[9] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 23:15 | 2 [1]เอสปันญ่อล |
4-0
3-0 |
ลาส พัลมาส[12] 1 3 | -1 ▲-1.25 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 23:15 | 2 1 [8]เอสซี เครียนส์ |
2-2
2-1 |
เอฟซี วิล 1900[7] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 23:15 | 3 [2]เดอะ นิว เซนต์ส |
1-4
1-3 |
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[1] 2 | -0.75 | |
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 23:15 | 3 Elmoadab Tabriz FC |
0-0
0-0 |
Melli Hafari 3 | -1.25 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 23:20 | 2 [10]อีสต์ไลก์ |
1-0
1-0 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[3] | +0.5 ▼+0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 23:30 | 5 [26]ปาโตรนาโต ปารานา |
1-0
0-0 |
ซาร์เมียนโต้[23] 1 2 | +0 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 23:30 | 1 [6]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
3-1
0-0 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[4] 1 | -0.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 23:30 | 4 [14]บาเลนเซีย |
1-1
0-0 |
อลาเบส[16] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 23:30 | 1 1 [10]พีเออี อโตรมิตอส |
0-0
0-0 |
เลเมีย[11] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 [5]เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
เชลซี[4] 4 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 4 1 [10]เอฟซี ลวีฟ |
1-0
1-0 |
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ[5] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 23:30 | 4 [5]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
2-1
1-1 |
สโลวัคโก้[4] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 23:30 | 3 [16]วาร์ซิม |
0-3
0-3 |
วิเซล่า[2] 2 | +0.5 | |
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 23:30 | 2 1 [11]อิโนซิส พาราลิมนิ่ |
3-3
0-3 |
เนีย ซาลามิส[10] 1 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 23:30 | 3 [7]เกล็นนาโวน ลูร์กัน |
3-2
2-1 |
ลินฟีลด์ เอฟซี[1] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 23:30 | [1]เลบันเต(ฟุตซอล) |
5-4
4-1 |
เพนิสโคลา(ฟุตซอล)[16] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | เอสดี เกอร์นิกา |
1-1
1-0 |
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | -0.75 | |
FT 23:30 | 4 2 AD Lobon |
1-1
1-0 |
โอลิเวนซา เอฟซี 4 | -0.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 23:30 | 1 [3]จีเคเอส คาโตวีตเซ |
2-1
0-1 |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[5] 1 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 23:30 | 2 [5-14]วิลลารูเบีย ซีเอฟ |
1-0
0-0 |
เกตาเฟ่ บี[5-19] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Cancel 23:30 | [D-9]อีเซอร์ เอเอส |
|
อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์[D-1] | - | |
Cancel 23:30 | [B-1]โกเบลินซ์ |
|
เม็ตซ์ บี[B-8] | - | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 1 Falcons FC |
4-2
1-1 |
Kiang West FC 2 | -0.75 | |
FT 23:30 | Latrikunda Utd |
0-0
0-0 |
Immigration FC 1 | -0.25 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 23:45 | 2 [11]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
2-0
1-0 |
วีวีวี เวนโล[16] 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 23:45 | 1 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
1-0
0-0 |
โกรนิงเก้น[6] 3 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 23:45 | [(c)-11]ครูซ อซูล(ยู20) |
0-1
0-0 |
ซานหลุยส์(ยู20)[(c)-14] | - | |
ผลฟุตบอลวัน 25 เมษายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]ดันดาล์ค |
2-1
1-0 |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[5] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 4 1 [9]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ลองฟอร์ด ทาวน์[7] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [2]สลิโก โรเวอร์ส |
0-1
0-0 |
เดอร์รี่ ซิตี้[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 00:00 | 2 [5]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
5-0
1-0 |
เอฟซี ซินซินเนติ[14] 2 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [USL D1-19]ซาน อันโตนิโอ |
2-2
2-0 |
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[USL D1-18] | - | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 00:00 | เอ็นเค บริซิเซ่ |
3-1
2-1 |
เอ็นเค นาฟต้า | - | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 [14]พีเอฟเค มอนทาน่า |
1-1
0-1 |
เบโร่ สตารา ซากอร่า[5] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [4]อัล ฮัดด์ |
0-2
0-0 |
อัล ริฟฟา[1] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [3]เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ |
1-1
1-0 |
เอฟเค ซาราเยโว[1] 7 | +0 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [B-3]ออล บอยส์ |
1-0
1-0 |
กิมนาเซีย จูจุย[B-10] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 3 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ |
1-2
0-0 |
ยูดี ออร์ซิร่า 2 | -0.5 | |
FT 00:00 | 2 Villacanas |
1-0
0-0 |
ลา โรด้า ซีเอฟ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 3 ยูดี โลโกรนเยส บี |
3-1
1-0 |
ซีดี อัลกูไนโน 4 | -0.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [3-12]ซีเอฟ ลา นูเซีย |
1-0
0-0 |
เยย์ดา[3-10] 2 | +0 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Cancel 00:00 | [A-9]เอฟซี รูออง |
|
ลอริยองต์ บี[A-12] | - | |
Cancel 00:00 | [A-1]เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ |
|
ก็อง 2[A-4] | - | |
Cancel 00:00 | [A-6]เอฟซี เฟลอรี่ 91 |
|
Poissy AS[A-16] | - | |
Cancel 00:00 | [A-15]บลัว เอฟ.41 |
|
กรานวิลเล[A-5] | - | |
Cancel 00:00 | [D-16]มง-เดอ-มาร์ซ็อง |
|
Bourges[D-15] | - | |
Cancel 00:00 | [A-10]แวร์กซายส์ 78 |
|
แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต[A-3] | - | |
Cancel 00:00 | [A-14]แซ็ง-มาโล |
|
พลาเบนเนค[A-8] | - | |
Cancel 00:00 | [A-7]ชาร์เทรส เอฟซี |
|
วานส์[A-13] | - | |
Cancel 00:00 | [A-11]แก็งก็อง บี |
|
Chateaubriant[A-2] | - | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 00:00 | 4 เซอร์เคิล เดอ บามาโก |
0-3
0-1 |
Djoliba 2 | +0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 00:00 | 1 Plataneros La Blanca |
1-0
0-0 |
CSD Sayaxche 1 | -0.75 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 00:00 | 1 พูมาส ยูนัม (ญ) |
1-1
1-0 |
อัตลาส(ญ) 1 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ (Maldives Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 ทีซี สปอร์ตคลับ |
0-3
0-1 |
คลับ อีเกิลส์ 1 | +0.25 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 00:05 | 4 1 [4]เฮชเอ็นเคกอริก้า |
4-2
2-1 |
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[10] 1 2 | -0.5 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 00:10 | [5]ราดอมเมียร์ก ราดอม |
1-0
0-0 |
ออดราออปอเล[7] 2 | -0.75 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 00:11 | 2 โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
3-0
1-0 |
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1 | +0 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:30 | 4 [1]เบซิคตัส เจเค |
3-1
2-1 |
เคย์เซริสปอร์[18] 1 | -1.25 | |
FT 00:30 | [21]เดนิซลิสปอร์ |
1-1
0-1 |
ชีวาสสปอร์[8] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:30 | 7 2 [12]อันตัลยาสปอร์ |
0-1
0-0 |
กาลาตาซาราย[3] 1 | +0.75 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:30 | 5 [12]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
0-0
0-0 |
เบต้าเยรูซาเล็ม[8] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:30 | 3 [2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
1-2
0-1 |
ซีเอส คราอิโอว่า[3] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 00:30 | 7 1 [8]อูจเปสต์ |
1-3
1-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[6] 3 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | 2 เอลเดนเซ่ |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 4 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 00:30 | Wexford Youths Women |
1-0
0-0 |
Yalong City (W) 2 1 | -3 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 00:45 | 2 [KSA PR-9]อัล อาห์ลี |
2-1
1-1 |
อัล โชลต้า[IRQ D1-4] | -0.75 ▼-0.5 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:00 | 3 [12]วิสล่า คราคอฟ |
0-0
0-0 |
คราโคเวีย คราคอฟ[13] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 01:00 | 2 [19]เอฟซี แซมบี |
1-1
0-0 |
น็องซี่[8] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 1 [6]เอเจ โอแซร์ |
2-1
1-1 |
ยูเอสแอล ดันเคอร์[18] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 [11]โรเดซ อเวรอน |
1-1
1-0 |
เลอ อาฟร์[12] | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [7]โซโชซ์ |
1-0
0-0 |
ก็อง[17] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 1 [10]อฌักซิโอ้ |
2-2
1-1 |
อาเมียงส์[9] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 1 [13]วาล็องเซียนส์ |
1-1
0-0 |
ชามัวร์ นิออร์ท[15] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 4 [16]แก็งก็อง |
0-0
0-0 |
ปารีส เอฟซี[5] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 01:00 | 2 [6]แนชวิลล์ เอฟซี |
2-2
0-2 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[9] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]เควีเอสเค ลอมเมล |
1-3
0-0 |
เซอแร็ง ยูไนเต็ด[2] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [4]เวสเตอร์โล |
1-1
1-0 |
Club Brugge(U23)[8] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:00 | 3 [6]โคห์บ รัมเบลอ |
1-1
0-0 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[7] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 01:00 | 1 [18]ลียง ดูเชรี่ |
2-2
0-2 |
บูโลญจน์[14] 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 2 [13]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
1-0
0-0 |
อูแอส กงการ์กโน่[6] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 4 [16]เกรไตล์ |
1-2
1-0 |
เซเต้ เอฟซี[12] 3 | +0 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:00 | 4 1 [5]เอฟซี โคเปอร์ |
0-0
0-0 |
เอ็นดี กอริก้า[10] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [B-14]เอลมาโกล |
2-2
0-0 |
กิลเลอร์โม่ บราวน์[B-18] 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 [B-11]ซานตา มาริน่า ตันดิล |
0-0
0-0 |
ซีเอ บราวน์อโดรกู[B-4] 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 [B-13]ทริสแทน ซัวเรส |
2-2
1-2 |
อินสติทูโต เด คอลโดบา[B-15] 2 | +0 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:00 | 1 [(c)-6]เดปอร์ติโว อิซทาปา |
0-0
0-0 |
ซีเอสดี มูนิชิปัล[(c)-4] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 01:00 | [11]อัล ไทด์ |
2-2
2-2 |
อัล ฮัมริยา[6] | - | |
FT 01:00 | [9]แมสฟุท |
1-1
1-1 |
เอมิเรตส์ คลับ[2] | - | |
FT 01:00 | 1 [10]มาซาฟี่ |
3-3
2-1 |
ดูบา อัลฮัสซัน[5] | - | |
FT 01:00 | [3]อัลบาเตห์ |
1-1
0-0 |
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)[1] | - | |
FT 01:00 | [4]ดิบา ฟูไจรัช |
1-2
0-0 |
อัล อราบี[7] | - | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) |
2-1
0-0 |
แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 1 | +1 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | Ebusua Dwarfs |
4-1
2-0 |
อักกรา เกรท โอลิมปิกส 1 | -0.25 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | 4 ES Bafing |
1-4
0-2 |
สปอร์ติ้งเจนัว 3 | -0.25 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
Cancel 01:00 | [15]La Louviere Centre |
|
เดสเซล สปอร์ต[13] | - | |
Cancel 01:00 | [3]เคเอสเค ไฮสท์ |
|
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช[14] | - | |
Cancel 01:00 | [9]โอลิมปิก ชาเลอร์รัว |
|
URS Lixhe-Lanaye[8] | - | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 4 Social Atletico Television (W) |
0-5
0-2 |
ราซิ่ง คลับ (ญ) | +1 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 01:00 | 2 คินเดอร์มาน (ญ) |
2-3
0-3 |
เกรมิโอ (ญ) 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต กาปีชาบา (Campeonato Capixaba) | |||||
FT 01:00 | 2 เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส |
2-2
1-1 |
Rio Branco VN 3 | +0.5 | |
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1) | |||||
FT 01:00 | Skala Itrottarfelag |
3-1
0-0 |
เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 3 | -1.75 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 01:00 | 2 Pludy Warsaw |
7-2
3-2 |
Mewa Krubin 2 | -3.5 ▲▲-4 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 3 [(a)-8]เอฟบีซี เมลการ์ |
0-2
0-1 |
เดป.ซาน มาร์ติน[(a)-13] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 01:15 | 1 Dorense SE |
2-0
1-0 |
America EC Pedrinhas 2 | -2 ▲-2.25 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 01:15 | 2 Leopard St Camille |
0-1
0-1 |
AS Sonabel 1 | +1 | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 01:30 | 3 [5]ลัวซานนี สปอร์ท |
3-3
2-1 |
บาเซิ่ล[2] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 01:30 | 2 [8]พอนเฟร์ราดิน่า |
2-0
1-0 |
ซีดี ลูโก้[20] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 2 [A-16]เทมเปอร์ลีย์ |
3-2
0-1 |
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[A-14] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:30 | 6 [B-17]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ |
2-1
0-1 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล[B-6] 3 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 4 1 [17]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส |
2-3
1-0 |
ยูเอไอ อากุยซ่า[13] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 5 [10]คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[3] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division) | |||||
FT 01:30 | 1 เซียลันเดีย ดีเอฟ |
1-1
0-1 |
เอเอ ลูเซียเนีย 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 1 [14]เรอัล พิลาร์ |
2-1
1-0 |
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส[19] 2 | -0.75 | |
FT 01:30 | 3 [1]อิตูไซย์โง |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล[13] 4 | -0.75 | |
FT 01:30 | 3 [12]Leandro N Alem |
0-2
0-0 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[15] 2 | +0 | |
FT 01:30 | 2 [6]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ |
2-0
2-0 |
เฟอโรคาริล มิดแลนด์[9] 2 | -0.5 | |
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 01:30 | 2 CD Aguila Reserves |
4-2
3-1 |
CD Chalatenango Reserves 4 | -0.75 | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 01:30 | 7 เอฟซี ลินคอล์น |
0-1
0-0 |
เซนต์โยเซฟ เอฟซี 5 | -0.75 ▲-1 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 01:30 | 4 Sporting Club Tel Aviv |
4-0
1-0 |
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 3 | -1 | |
Andorra Second Division (Andorra Second Division) | |||||
FT 01:30 | 4 FS La Massana |
0-0
0-0 |
เอฟซี ออร์ดิโน 4 | +0 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 01:40 | [5]ฮาเจอร์ |
1-2
1-1 |
อัล-ทอคบาห์[18] | - | |
FT 01:40 | [15]อัล-จีล |
1-0
0-0 |
อัล-นาดห์ฮา[16] | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:45 | 2 [18]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
1-1
0-0 |
บานฟิลด์[13] 1 2 | +0 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | [8]ซัสเซาโล่ |
1-0
0-0 |
ซามพ์โดเรีย[9] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 01:45 | [6]อัล-คาว์แคบ |
3-2
0-0 |
อัล-ราเบีย จิดดาห์[11] | -0.25 | |
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:45 | 2 Fluminense PI |
4-0
3-0 |
ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 2 | +0 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 02:00 | 2 [2]โตรอนโต้ เอฟซี |
2-2
1-0 |
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[9] 1 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 1 [2]เรอัล มาดริด |
0-0
0-0 |
เรอัล เบติส[7] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:00 | 3 [20]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[16] | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | [USL D1-25]เมมฟิส 901 |
1-2
1-1 |
Chattanooga Red Wolves | - | |
FT 02:00 | 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี |
2-0
1-0 |
เรอัล โมนาร์ช 5 | -0.75 ▲-1 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 02:00 | 3 [BRA RJC-2]เรเซนเด้ อาร์เจ |
1-3
1-1 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[BRA D1-17] 1 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 02:00 | 1 [TAJ L1-9]อิสทิโล ดูชานบี |
4-1
2-1 |
อัล ฮิลาล[KSA PR-1] | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 02:00 | 3 [UAE LP-3]อัล อาห์ลี ดูไบ |
3-1
3-1 |
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[UZB D1-8] 2 | -0.5 | |
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 [10]อัล ซาเฮล |
1-1
0-0 |
คาซม่า[4] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 02:00 | 1 [6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) |
1-0
1-0 |
อัล-ชาบับ(คูเวต)[7] 3 | -1.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 3 [B-5]เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ |
1-1
1-0 |
ซานมาร์ติน ซานฮวน[B-7] 4 | -0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 02:00 | [17]อัล บูกาย์รียาห์ |
0-1
0-0 |
อัล-ไฟฮา[2] | - | |
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 02:00 | 2 [3]กอริติบ้า พีอาร์ |
5-0
1-0 |
ปารานา พีอาร์[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano) | |||||
FT 02:00 | 1 [8]Atletico Cajazeirense PB |
1-1
0-0 |
Sao Paulo Crystal FC[4] | +1 ▼+0.75 ▲▲▲ ▲▲+2 |
|
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [BRA D1-15]ซิเอร่า |
2-0
2-0 |
วิตอเรีย บีเอ[BRA CBD-8] 2 | -1 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 02:00 | [13]2 เด มาโย พีเจซี |
1-0
0-0 |
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[10] | - | |
FT 02:00 | 1 [4]เรซิสเตนเซียเอสซี |
1-2
1-0 |
Guarani de Trinidad[12] 1 | - | |
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 02:00 | 2 AD Confianca |
4-1
2-0 |
อีตาบายานา 1 | -0.75 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 02:00 | 2 พันตาเรนนัส |
2-3
2-3 |
เอดี การ์เมลิต้า 3 | -0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 3 ครูเซโร เดล นอร์เต้ |
1-0
0-0 |
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1 | -0.25 | |
FT 02:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน |
3-0
2-0 |
วิลล่า มิเตร | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense) | |||||
FT 02:00 | 2 1 Uniao ABC |
1-0
1-0 |
Aquidauanense 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Qatar QFA Cup (Qatar QFA Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 อัล มาร์คไฮยา |
1-0
0-0 |
อัล ชาฮานียา 1 | +1 | |
FT 02:00 | อัล วาครา |
1-4
1-0 |
อัมม์ ซาลาล | -0.5 | |
FT 02:00 | อัล การาฟา |
3-0
2-0 |
กาตาร์ เอสซี 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 02:30 | 3 1 [11]ซีดี มาฟรา |
2-2
2-2 |
สปอร์ติ้ง โควิลฮา[12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:30 | 1 [9]เอนพ์พี |
1-3
0-3 |
เอล อาห์ลี[2] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 02:30 | 1 [4]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย |
0-2
0-1 |
พีระมิดส์ เอฟซี[6] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 02:30 | 2 [10]มานน์ |
2-0
1-0 |
อัล บากา[12] | -0.5 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 02:30 | [5]อัล มูฮารัค |
3-1
1-0 |
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[6] 3 | -1 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:30 | 3 [7]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า |
0-0
0-0 |
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[16] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 02:30 | 4 1 Instituto AC Cordoba B |
0-1
0-1 |
CA Las Palmas 1 4 | -0.5 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:30 | 3 CA Juventud Alianza |
2-0
1-0 |
ซีเอ ตรินิแดด 1 1 | -1 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 02:50 | 4 1 [7]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
3-1
1-0 |
เอฟซี ดัลลัส[5] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | [USL D1-6]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) |
0-1
0-1 |
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | - | |
FT 03:00 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
2-2
0-1 |
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | - | |
FT 03:00 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
0-4
0-1 |
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | - | |
FT 03:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก |
3-0
0-0 |
เอฟซี โมทาวน์ | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | 2 [W-6]ซูเลีย เอฟซี |
5-0
4-0 |
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-3] 1 4 | +0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 5 [(a)-13]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร |
0-0
0-0 |
อัลเวย์เรดดี้[(a)-5] 5 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 03:00 | 1 เอสซี เปซานดูปารา |
2-0
1-0 |
Tuna Luso 2 | -1 ▲-1.25 |
|
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 03:00 | 2 1 Gremio Sorriso |
2-2
2-2 |
CEO Varzeagrandense 1 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 3 Atletico De San Francisco |
1-3
0-2 |
UniversidadO M 2 | +1 | |
FT 03:00 | 1 1 Dublanc FC |
3-2
1-0 |
East Central FC 1 | -1.75 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 03:00 | 1 FCF El Estor (W) |
0-0
0-0 |
Muniguate Women | -1 | |
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 03:00 | 2 1 CD FAS (w) |
2-1
1-1 |
อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 4 | +0 | |
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 03:00 | 1 อราปิราก้า(เอเอสเอ) |
5-1
2-0 |
คอรูริเป้ เอไอ 2 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 03:00 | 2 CA Independiente de la Chorrera Reserves |
2-0
1-0 |
Universidad de Panama 3 | -0.75 | |
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 03:05 | 3 Amazonas FC |
1-3
0-1 |
เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 03:15 | 2 [IRN PR-3]เอสเตกฮลัล |
2-2
1-1 |
อัล-ดูฮาอิล[QAT D1-2] 2 | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 2 [(a)-9]เอเลี่ยนซา ลิม่า |
2-2
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่[(a)-3] 5 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 03:30 | 4 1 [(a)-8]อเมริกา เด กาลี |
1-2
0-1 |
มิลเลียนนาริออส[(a)-3] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 03:30 | 2 Gambia Ports Authority |
0-1
0-0 |
WAA Banjul 3 | +0 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 03:30 | 3 CD Victoria La Ceiba |
5-0
2-0 |
เรียล ยูเวนตูเด้ 2 | -1 ▼-0.75 |
|
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League) | |||||
FT 03:45 | 2 [6]Reet |
0-1
0-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[2] 1 | +0.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 1 [16]ซีเอ ฮูราแคน |
0-2
0-0 |
โบคา จูเนียร์ส[4] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 2 [(c)-3]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า |
1-0
1-0 |
เดปอร์ติโว ซานาราเต้[(c)-8] 3 | -0.75 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ |
0-1
0-1 |
เทาโร เอฟซี 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 04:00 | 3 Atletico San Cristobal |
0-2
0-1 |
Cibao FC 2 | +0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:00 | Quiche FC |
1-0
0-0 |
Chimaltenango FC | -0.75 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก |
1-0
0-0 |
Garway Lanese 2 | -0.75 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 04:00 | 4 Chimaltecas CSDFF (W) |
0-4
0-3 |
Club Deportivo Xela (w) 1 | +3.5 ▼+3.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 04:00 | 2 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) |
3-0
2-0 |
Panama City FC 1 | -1.75 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 04:11 | 2 1 CDF Patulul (W) |
0-1
0-1 |
Tunecas (W) 1 | +1.25 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 04:15 | 3 ASC Tidjikja |
0-0
0-0 |
King Nouakchott 1 2 | +0 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:30 | 3 1 [(c)-4]ซีดี อากีลา |
1-1
0-0 |
มูนิซิพาล ลิเมโน่[(c)-10] 2 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:30 | 1 Jocoro FC Reserves |
2-3
1-2 |
AD Isidro Metapan Reserves 1 3 | +1.25 ▼+1 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 05:00 | 1 [6]ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
1-1
1-0 |
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 05:00 | [(c)-1]ครูซ อาซูล |
3-2
2-1 |
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(c)-16] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 05:00 | 3 [BRA D1-1]ฟลาเมงโก |
2-1
1-1 |
โวลตา เรดอนดา[BRA D3B-6] 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 05:00 | 2 1 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) |
4-2
2-0 |
เบาวิสต้า อาร์เจ 1 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 05:00 | 1 [8]SCCM Chabab Mohamedia |
0-1
0-1 |
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[12] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 05:00 | 4 [16]เรพิด คลับ อวด เซม |
2-1
2-1 |
เอฟยูเอส ราบัท[11] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 05:00 | 1 [6]เอ็มซีโอ อุจดา |
1-2
0-1 |
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[13] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 05:00 | 3 [5]โอ.ฮิกกิ้นส์ |
1-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[3] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 05:00 | 3 [8]Athletic Club MG |
0-1
0-1 |
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 3 | +1.5 ▼▼+1 |
|
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League) | |||||
FT 05:00 | 5 Alianza FC Panama Reserves |
3-1
3-0 |
Costa Del Este Reserves 1 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 05:00 | แกลเวซ ( เยาวชน) |
5-1
4-1 |
ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 3 Mario Mendez FC |
3-3
1-1 |
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) 2 | -0.25 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 05:15 | 1 [C-7]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[C-3] 4 | +0 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 05:15 | 3 [(a)-16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
0-1
0-0 |
คลับ กัวบิร่า[(a)-8] 3 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:30 | 3 ริชมอนด์ คิกเกอร์ |
0-1
0-0 |
กรีนวิลล์ เอฟซี 1 3 | +0.25 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 05:30 | 3 Elite United |
2-2
2-1 |
บีเค มิลาน 3 | -0.5 | |
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 06:00 | 2 [6]ยูเวนตุส เอสพี |
2-0
1-0 |
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี[4] 1 | -0.5 | |
FT 06:00 | 2 [16]อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี |
1-2
1-1 |
เอเอ ปอร์ตูเกซ่า[9] 3 | +0.25 | |
FT 06:00 | 3 [1]อา โซ ซานต้า เอสพี |
1-0
0-0 |
เตาบาแต[14] | -1.25 ▼-1 |
|
FT 06:00 | 3 1 [8]แอตทิเบีย |
2-0
1-0 |
เซอร์เทาซินโญ่[13] 1 4 | -1 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 5 โอมาฮา |
2-0
1-0 |
Tormenta FC 3 | -1 ▼-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 06:00 | 3 พัลไมรัสเอสพี (ญ) |
4-2
1-1 |
ครูไซโร่ อาร์เจ (ญ) 2 | -1.5 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 06:00 | 2 Medine Trarza |
1-2
1-1 |
เอฟซี นูอาดิโบ 2 | +0.75 | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 06:00 | 1 Dimas Escazu (w) |
5-1
1-1 |
AD Coronado Women | -2.5 ▲▲-3 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 06:00 | 3 SD Panama Oeste |
1-0
0-0 |
Udelas FC 3 | -0.75 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |