ผลบอล 19 พฤษภาคม 2567ผลบอล 18 พฤษภาคม 2567ผลบอล 17 พฤษภาคม 2567ผลบอล 16 พฤษภาคม 2567ผลบอล 15 พฤษภาคม 2567ผลบอล 14 พฤษภาคม 2567ผลบอล 13 พฤษภาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 17 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
07:00 | ซาน ลอเรนโซ่ |
|
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | -1 | |
07:00 | เซาเปาโล |
|
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | -1.5 ▼-1.25 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
07:00 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
|
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | -1.75 | |
07:00 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ |
|
บรากันติโน้ | +1 ▼+0.75 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
07:00 | CD Independiente Juniors |
|
มอนต้า เอฟซี | -0.75 ▲-1 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
07:30 | เรอัล คาร์ทาเกน่า |
|
เอ็นบิกาโด เอฟซี | +0 ▲-0.25 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
07:30 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
|
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | - | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
08:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส |
|
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | +0.25 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
09:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า |
|
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | -1.75 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
10:00 | มอนเทอร์เรย์ |
|
ครูซ อาซูล | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
11:00 | [11]Emerging Athlete Program (w) |
|
Boroondara Eagles (w)[5] | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
13:00 | [4]อินชอน โคเรียล |
|
Yeoju Sejong[15] | -0.75 | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
14:30 | Taian Tiankuang |
|
Dongguan Guanlian | +0.25 | |
14:30 | Shenzhen Youth |
|
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ | +0 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
15:00 | [9]Redcliffe PCYC |
|
เมาท์ กราเวท[5] | - | |
15:00 | [8]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด |
|
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[1] | - | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
15:15 | [1]เปรสตัน ไลออนส์(W) |
|
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)[2] | +0 | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
16:00 | Hainan Star |
|
เจียงซี เหลียนเชง | +0.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
16:00 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม |
|
Kiryat Yam SC | +0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
16:00 | ฟินแลนด์(ญ) ยู16 |
|
อิตาลี(ญ) ยู16 | - | |
Vietnam Women's League ( Vietnam Women's League ) | |||||
16:00 | Than KSVN (w) |
|
TNG Thai Nguyen (w) | -0.5 ▼▼+0 |
|
16:00 | ฮานอย(ญ) |
|
โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
16:15 | [3]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ |
|
สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด[4] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
16:30 | [9]เมลเบิร์น ไนท์ |
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น[1] | +1.5 ▼▼▼+0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
16:30 | [7]บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) |
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)[4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
16:30 | [15]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) |
|
ซิดนีย์ โอลิมปิก[9] | +1 ▲▲+1.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
16:45 | [7]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี |
|
อาวอนดาเล่ เอฟซี[3] | +1.25 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
17:00 | [9]Strogino Youth |
|
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[2] | - | |
17:00 | [8]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) |
|
Baltika Kaliningrad Youth[7] | - | |
17:00 | Fakel Youth |
|
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
17:00 | [16]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) |
|
รอคเดลซิตี้ซัน[2] | +2 ▼+1.75 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
17:00 | [11]ฮองลินห์ ฮาตินห์ |
|
โฮจิมินห์ซิตี้[9] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
17:00 | [1]มอดบูรี่ เจ็ท |
|
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[4] | -0.25 ▼+0 |
|
17:00 | [8]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี |
|
แอดิเลด แพนเทอร์[12] | -0.5 ▼-0.25 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
17:00 | Nepean Football Club |
|
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | +0.25 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
17:00 | [8]เชค รัสเซล เคซี |
|
ชิทตากอง อะบาฮานี่[5] | -0.5 | |
17:00 | [2]โมฮัมเมดัน เอสซี |
|
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส[9] | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
17:00 | [3]อาบาฮานี |
|
บราเทอร์ส ยูนิออน[10] | -2.5 ▲▲-3 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
17:00 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ |
|
คาปาลาบา บูลด็อก | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
17:30 | [14]มอร์แลนด์ ซิตี้ |
|
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย[10] | +0.5 ▲+0.75 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
17:30 | [2]เปรสตัน ไลออนส์ |
|
เอฟซี บูลลีนไลออน[7] | -0.75 ▲-1 |
|
17:30 | [5]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ |
|
แลงวาร์ริน[6] | -0.5 ▲-0.75 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
17:30 | [2]บริสเบน เคไนท์ส |
|
นอร์ท บริสเบน[10] | -2 | |
17:30 | [11]เวสต์เทิร์นสปิริท |
|
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[6] | +1.75 | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
17:30 | นอร์ธ สตาร์ |
|
ไพน์ฮิลส์ | -0.25 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:00 | [6]เจ้อเจียง กรีนทาวน์ |
|
หนันท่ง ฉื่อยัน[12] | -1 ▲-1.25 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
18:00 | Dalian Kuncheng |
|
Yunnan Yukun | +0.75 | |
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
18:00 | [10]เพิร์ธ เอสซี |
|
เบยวอเตอร์ ซิตี้[5] | +0.5 ▼▼+0 |
|
18:00 | [3]Olympic Kingsway SC |
|
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[12] | -2.25 ▲-2.5 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
18:00 | [4]บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง |
|
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี[2] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
18:00 | [5]ทันห์ เฮาห์ เอฟซี |
|
กวาง นัม[8] | -0.5 ▲▲-1 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
18:00 | [12] FK Arys |
|
อ็อคเซเปส[3] | - | |
18:00 | [5] Kairat Almaty II |
|
คีแรนไชม์เคนท์[14] | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
18:30 | Rizhao Yuqi |
|
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ | +0.5 ▼+0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:35 | [11]เหอหนาน เจี้ยนเย้ |
|
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[9] | -0.25 | |
18:35 | [8]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี |
|
เทียนจิน เทนด้า[7] | +0.25 ▲+0.5 |
|
18:35 | [14]เหมยโชวเคอเจีย |
|
เฉิงตู ซินเฉิง[4] | +0.75 | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
18:45 | [5]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
แทมปิเนส โรเวอร์ส[3] | +1.5 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
19:00 | [15]ชางชุน ย่าไท่ |
|
ปักกิ่ง กั๋วอัน[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
19:00 | [6]รูบิน คาซาน (สำรอง) |
|
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[10] | - | |
19:00 | [5]Konopliev Youth |
|
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[3] | - | |
19:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) |
|
เอฟเค อูราล (เยาวชน) | - | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
19:00 | [16]โปลิศ เทโร เอฟซี |
|
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[2] | +1.5 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
19:15 | [7]ฮานอย ทีแอนด์ที |
|
ฮอง อันห์ ยาลาย[10] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
20:00 | ฮาโปเอล ริซอน |
|
ฮาโปเอล รามัต กาน | +0.25 | |
20:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
|
ฮาโปเอล อฟูล่า | -0.25 | |
20:00 | [1]ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
|
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[6] | -1.5 | |
20:00 | [2]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส |
|
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[7] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
20:00 | [4]ฮาโปเอล นาซาเรท |
|
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[8] | -0.5 | |
20:00 | คาฟร์ กาซิม |
|
Ihud Bnei Shefaram | -1.25 | |
20:00 | ฮาโปเอล แอคโค่ |
|
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | +0.75 ▲+1 |
|
20:00 | [3]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ |
|
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[5] | -1.25 ▲▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
20:00 | [12]กลันตันยูไนเต็ด |
|
ซาบาห์[7] | +0.75 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
20:00 | [5]โซรัซ FK อูลกัช |
|
FK Olympic Tashkent B[7] | - | |
20:00 | [8]FK Do stlik Tashkent |
|
เอรัล นิวคัส[4] | - | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
20:00 | [12] Pandjsher Rumi |
|
Khosilot Parkhar[5] | - | |
20:00 | [2]CSKA Pamir Dushanbe |
|
เอฟเค คูจานด์[4] | - | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
21:00 | [20]อิสตันบูลสปอร์ |
|
ชีวาสสปอร์[9] | +0.25 ▲+0.5 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
21:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) |
|
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | - | |
21:00 | [4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) |
|
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[1] | - | |
21:00 | FK Nizhny Novgorod Youth |
|
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
21:00 | สโลวาเกีย ( ญ ) ยู 16 |
|
เซอร์เบีย ( ญ ) ยู 16 | - | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
22:00 | [11]เอซี โอลู |
|
ไอเอฟเค มารีฮามน์[8] | -0.5 | |
22:00 | [2]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
|
วีพีเอส วาซ่า[1] | -0.5 ▲-0.75 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
22:00 | [10]อัล ดาฮัม |
|
อัล-ไฟฮา[8] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
22:00 | [9]ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
|
Spisska Nova Ves[16] | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
22:59 | [11]สตอล เมียเลช |
|
โปกอน เซซิน[7] | +0.75 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
22:59 | [4]เอสเจเค ไซนาโจเอน |
|
อินเตอร์ ตูร์คู[9] | -0.25 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
22:59 | [8]อิสทรา 1961 พูลา |
|
วาร์เท็กซ์[6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
22:59 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) |
|
Chertanovo Moscow Youth | - | |
Estonia cup (w) (Estonia cup (w)) | |||||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) |
|
ซาคุสปอร์ติง(ญ) | - | |
ผลฟุตบอลวัน 18 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
00:00 | [6]อิลเวส แทมเปเร่ |
|
เอฟซี ฮาก้า[5] | -0.5 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
00:00 | [10]อันตัลยาสปอร์ |
|
อดาน่า เดมิร์สปอร์[11] | -0.25 ▲-0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
00:00 | โบโตซานี่ |
|
ดาเชีย มิโอวินี่ | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
Post. 00:30 | [14]การ์บาลา |
|
อัล โชลต้า[2] | - | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
00:45 | [8]ฟามาลิเคา |
|
คาซ่า เพีย เอซี[12] | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
01:00 | [3]โรด้า เจซี |
|
เอ็นเอซี เบรด้า[8] | -0.5 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
01:00 | [2]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) |
|
อัล ฮิลาล[1] | +0.25 ▲+0.5 |
|
01:00 | [6]อัล อิตติฟาค |
|
Al-Akhdoud[16] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
01:15 | [2]เอฟซี ธูน |
|
วาดุซ[3] | -1.25 | |
01:15 | [9]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
|
บาเดน[10] | -1 | |
01:15 | [5]อารัว |
|
เอฟซี วิล 1900[6] | +0 | |
01:15 | [4]เนอชาแตล ซามักซ์ |
|
สตาเด้ นยอนเนียส[8] | -0.5 | |
01:15 | [7]เบลลินโซนา |
|
เอฟซี ซิยง[1] | +1 ▲+1.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
01:30 | [6]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
|
พุชช่า นิโปโลมิเช่[15] | -0.75 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
01:30 | [18]มิรานเดส |
|
เอลเช่[8] | +0.5 ▼+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
01:30 | [6]ปาแลร์โม่ |
|
ซามพ์โดเรีย[7] | -0.25 | |
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
01:30 | สปาร์ตันส์ |
|
ดัมบาร์ตัน | -0.25 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
01:45 | [10]ดันดาล์ค |
|
แชมร็อค โรเวอร์ส[3] | +0.75 ▲+1 |
|
01:45 | [9]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
|
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[5] | +0.25 | |
01:45 | [7]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก |
|
เดอร์รี่ ซิตี้[2] | +0.25 | |
01:45 | [1]เชลบอร์น |
|
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[4] | -0.5 ▲-0.75 |
|
01:45 | [8]สลิโก โรเวอร์ส |
|
โบฮีเมี่ยนส์[6] | +0 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
01:45 | [2]แซงต์ ทรุยด็อง |
|
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[5] | -0.25 | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
01:45 | [1]เอเจ โอแซร์ |
|
อูแอส กงการ์กโน่[18] | -1.25 ▲-1.5 |
|
01:45 | [17]ทรัวส์ |
|
อานซี[15] | +0 ▲-0.25 |
|
01:45 | [13]บอร์กโดซ์ |
|
ปัว เอฟซี[9] | -0.75 | |
01:45 | [10]เกรอน็อบล์ |
|
อาเมียงส์[11] | -0.25 | |
01:45 | [12]บาสเตีย |
|
ปารีส เอฟซี[4] | +0.5 ▼+0.25 |
|
01:45 | [5]โรเดซ อเวรอน |
|
อฌักซิโอ้[14] | -0.75 ▲-1 |
|
01:45 | [6]ก็อง |
|
วาล็องเซียนส์[20] | -1.25 ▲-1.5 |
|
01:45 | [8]แก็งก็อง |
|
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[7] | -0.5 | |
01:45 | [19]เกววีลย์ อูแอส |
|
แซงต์ เอเตียน[3] | +0.75 | |
01:45 | [2]อองเช่ร์ |
|
ยูเอสแอล ดันเคอร์[16] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
01:45 | [8]ฟิออเรนติน่า |
|
นาโปลี[9] | +0 ▲-0.25 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
01:45 | เรธโรเวอร์ส |
|
แพททริค ทริสเทล | -0.25 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
02:00 | [4]เซาแธมป์ตัน |
|
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[5] | -0.75 ▼-0.5 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
02:45 | [10]ริโอ อาฟ |
|
เบนฟิก้า[2] | +1.5 ▼+1.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
05:00 | [13]ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
|
วิลา โนวา[5] | -0.5 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |