ผลบอล 15 พฤษภาคม 2567ผลบอล 14 พฤษภาคม 2567ผลบอล 13 พฤษภาคม 2567ผลบอล 12 พฤษภาคม 2567ผลบอล 11 พฤษภาคม 2567ผลบอล 10 พฤษภาคม 2567ผลบอล 9 พฤษภาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 13 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
FT 06:10 | 5 SLH St Pauls Utd |
3-3
1-1 |
RAMS Village Superstars 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | 3 [19]แอดเลติโก ทูคูแมน |
1-0
1-0 |
โบคา จูเนียร์ส[10] 1 | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 1 [2]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส |
4-1
1-1 |
สปอร์ติ้งคริสตัล[1] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:30 | 1 [1]การาโบโบ เอฟซี |
1-1
0-0 |
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[4] 4 | -0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 3 1 [6]เรอัล ซานต้า ครูซ |
0-2
0-1 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[11] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:30 | 2 [9]Angel City FC (W) |
0-1
0-0 |
ฮูสตัน แดช (ญ)[13] 2 | -0.5 | |
FT 06:30 | 1 [8]San Diego Wave (W) |
1-1
0-1 |
สกาย บลู เอฟซี (ญ)[7] 3 | +0 | |
Mexico Youth U23 (Mexico Youth U23) | |||||
FT 06:50 | 3 1 Atletico San Luis U23 |
0-3
0-2 |
Pachuca U23 1 1 | +0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 4 [6]เดปอร์เตส อิควิกกัว |
2-1
1-0 |
นูเบลนเซ่[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 07:00 | 3 San Jose Earthquakes Reserve |
1-0
0-0 |
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 4 | +0 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 07:30 | 2 ดิปอร์เทส โตลิม่า |
1-1
1-0 |
อ็องเซ่ กัลดาส 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 07:30 | 1 Udelas FC |
0-1
0-1 |
Mario Mendez FC 2 | +0 | |
Columbia women's League (Columbia women's League) | |||||
FT 07:30 | 5 1 ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) |
1-1
1-1 |
เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 3 | +1.75 ▼+1.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 07:45 | 3 CS Cerrito |
0-0
0-0 |
CSyD Cooper 1 | -0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 2 [2]ครูซ อาซูล |
2-2
0-0 |
พูมาส ยูนัม[8] 1 5 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:00 | 2 มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
0-2
0-1 |
CD Platense Municipal Zacatecoluca 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | เรอัล เอสเทล |
2-1
1-0 |
ดิเรียนเกน | - | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 08:00 | 3 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 |
3-0
3-0 |
มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 08:00 | 3 Arizona Monsoon |
1-3
0-1 |
LA Force 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Columbia women's League (Columbia women's League) | |||||
FT 08:00 | 3 ลา อีคูดัด (ญ) |
1-1
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 08:06 | 1 ปาชูกา(ญ) |
1-0
0-0 |
คลับ ลีออน (ญ) 1 | -1.5 | |
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 08:10 | 4 คาวาเลียร์ เอฟซี |
3-1
2-1 |
อาร์เน็ท การ์เดน 1 | -0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
Post. 08:15 | Pinecrest Premier SC |
|
Parkland SC | -0.75 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 09:00 | 2 ซีดี มาร์เกวนเซ่ |
1-0
0-0 |
CD Suchitepequez 4 | -1 ▲-1.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:10 | 2 [4]มอนเทอร์เรย์ |
1-1
0-1 |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[5] 3 | -0.25 | |
โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก (โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก) | |||||
FT 11:00 | 3 AS Pirae |
6-0
2-0 |
Vaivase Tai FC 2 | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:15 | 2 Persibangga Purbalingga |
0-2
0-1 |
Tornado FC Pekanbaru 4 | -0.5 | |
FT 13:15 | PS BRT Subang |
1-2
1-0 |
PCB Persipasi | - | |
afc u-16 women’s championship (afc u-16 women’s championship) | |||||
FT 15:00 | Australia (w) U17 |
1-3
1-1 |
Thailand U17 (W) | -1.5 | |
FT 15:00 | ญี่ปุ่น (ญ) ยู17 |
4-0
1-0 |
China (w)U17 | -1 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 15:00 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (ยู 16) |
1-4
0-2 |
Hungary U16 | - | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 15:15 | 3 Bulleen Lions U23 |
3-2
0-2 |
Northcote City U23 1 | -2 ▲-2.25 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:30 | 2 Persika 1951 |
0-2
0-1 |
Persikota Tangerang 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 15:30 | 5 1 PS Siak |
1-4
1-0 |
Kartanegara FC 2 | +0.25 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 17:00 | 3 [3]ครีฟบาส |
0-1
0-1 |
Polissya Zhytomyr[6] 2 | -0.5 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 17:00 | 1 [10]ฮอง อันห์ ยาลาย |
1-1
0-0 |
นัม ดินห์ เอฟซี[1] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 2 [13]ซงลาม เหงะอาน |
0-0
0-0 |
โฮจิมินห์ซิตี้[9] 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 17:00 | [10] Dyussh Polesgu (W) |
3-2
2-1 |
Smorgon (W)[11] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | สโลวีเนีย (ยู 16) |
4-2
1-0 |
กรีซ (ยู 16) | - | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | Tensung FC |
1-3
0-2 |
ทิมพูซิตี้ 2 | +2 ▲▲▲ ▲+3 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 17:00 | 2 South Coast Flame FC |
0-0
0-0 |
Mr Berri 3 | -1.75 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:30 | 1 [8]เอฟซี บูลลีนไลออน |
1-1
1-1 |
นอร์ธโคท์ซิตี้[4] 1 | +0.5 | |
India R League A Division (India R League A Division) | |||||
FT 17:30 | Aviva Sports Foundation |
4-0
3-0 |
Jaipur Futsal | -1.5 ▲-1.75 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 18:00 | [12]ฮองลินห์ ฮาตินห์ |
2-2
1-2 |
ฮานอย ทีแอนด์ที[8] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
FT 18:00 | [15]อัลบอร์กบีเค (สำรอง) |
2-2
1-0 |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง)[14] | -0.5 ▲▲-1 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 18:00 | [9]FC Gomel (w) |
0-6
0-5 |
ABFF U19 (w)[4] | - | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 2 ทานซาเนีย ไพรซัน |
0-1
0-0 |
Ihefu SC 1 | -0.25 | |
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women) | |||||
FT 18:00 | Suddhopuskorini Jubo SC (W) |
2-8
0-5 |
ARB Sporting Club (W) | +3 | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:30 | 2 1 [12]ลำพูน วอร์ริเออร์ |
1-2
0-0 |
อุทัยธานี ฟอเรสท์[9] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Uzbekistan Pro League (Uzbekistan Pro League) | |||||
FT 18:30 | Buxoro University |
0-1
0-0 |
Jayxun | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 19:00 | 1 [8]Dinamo Brest (W) |
3-0
1-0 |
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)[7] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]Marek Dupnitza |
2-1
1-1 |
FC Dobrudzha[5] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
Uzbekistan Pro League (Uzbekistan Pro League) | |||||
FT 19:00 | 1 Sirdaryo FA |
3-2
1-0 |
Qoraqalpogiston FA | - | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 19:15 | 1 1 [11]เดอะ คอง |
1-1
0-0 |
บินห์ดินห์[4] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 19:45 | 2 [4]Zakho |
0-0
0-0 |
Al Karkh[17] 1 4 | -0.5 | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:50 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี |
1-2
1-1 |
NEC FC Bugolobi 1 | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 20:00 | 2 [5]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) |
1-3
1-2 |
แลนด์สโครน่า(ยู 21)[7] 1 | -1.25 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 20:00 | [16]อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)[9] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 20:00 | 2 [5]Dnepr Mogilev (w) |
0-1
0-1 |
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[3] | - | |
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 20:00 | 2 [17]Charlton Athletic U21 |
2-2
1-1 |
Peterborough U21[19] 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [2]ไวกิ้ง บี |
4-0
1-0 |
Orn-Horten[10] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | เจเคที แทนซาเนีย |
1-1
0-0 |
Singida Big Stars FC 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Zanzibar Mapinduzi Cup (Zanzibar Mapinduzi Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 Uhamiaji FC |
4-0
2-0 |
Kmka | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:10 | 2 KVZSC |
0-0
0-0 |
Mlandege FC 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Iran Div 2 (Iran Div 2) | |||||
FT 20:10 | 2 Shohada Babolsar |
1-2
0-0 |
Setaregan Bahman 1 | +0.5 | |
FT 20:10 | 2 Niroye Zamini |
6-0
2-0 |
Shahrdari Bam 1 | -1 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 20:15 | 2 [12]โคลอส โคซาลิฟก้า |
1-3
1-1 |
LNZ Lebedyn[8] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Iran Div 2 (Iran Div 2) | |||||
FT 20:20 | 3 ชาร์ดารี มาชชาร์ |
2-1
2-0 |
Chooka Talesh 2 | -0.5 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 20:30 | 1 Dayrot |
1-1
1-0 |
เทอร์ซาน่า เอสซี 2 | +0.25 | |
Iran Div 2 (Iran Div 2) | |||||
FT 20:30 | 1 ซีพิดรูด แรชต์ |
0-0
0-0 |
Foolad Khuzestan B 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 Shohada Razakan |
2-1
0-0 |
Shahrdari Bandar Abbas 5 | +0 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 20:45 | [15] Darya Babol |
2-0
0-0 |
Esteghlal Mollasani[10] | - | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:00 | 3 โบแร็ค คาแค็ก |
0-1
0-0 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:00 | 1 [10]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน |
1-1
0-0 |
ไดนาโม ซามาร์คาด[12] 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 [3]นาซาฟ การ์ชิ |
0-0
0-0 |
บุนยอดกอร์[14] 1 2 | -1 ▲-1.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [7]Atletico Tembetary |
0-2
0-1 |
Atletico Colegiales[16] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 21:00 | 1 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) |
2-4
0-2 |
กาลาตาซาราย (ยู 19) | +0.25 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [11]เอสเค บรานน์ 2 |
4-3
4-2 |
บราท์เวก[7] | +0.25 ▲+0.5 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 21:10 | 2 [5]อัล นาเซอร์ ดูไบ |
2-1
1-1 |
กอร์ ฟัคเค่น[11] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:10 | 2 [13]เอมิเรตส์ คลับ |
2-3
1-2 |
อัล อาห์ลี ดูไบ[2] 1 | +1.75 | |
กาตาร์ อีเมียร์ คัพ (Amir Cup) | |||||
FT 21:15 | 1 อัล-ดูฮาอิล |
3-2
2-2 |
อัล อราบี 1 | +0 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 21:30 | 1 [2]ซิกม่า โอโลมุช บี |
3-1
3-0 |
สปาร์ตาปราก 2[9] | +0 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 21:45 | [6]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
1-1
1-0 |
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[2] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 21:45 | 1 [9]ซบ อฮัน |
1-0
1-0 |
เพย์กัน[12] 2 | +0 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 21:45 | [2]ฟาร์ เซปาซี่ |
3-1
2-1 |
Mes Shahr-e Babak[11] | -0.75 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [9]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
1-1
1-0 |
เวเลซ[14] | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:00 | [11]เอฟเคทุซลา ซิตี้ |
2-6
1-4 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[1] | +1 ▲▲▲ ▲+2 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:00 | [16]Banga Gargzdai B |
1-3
0-1 |
Siauliai B[15] 1 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:00 | [10]Naft Misan |
1-1
0-0 |
Al-Hudod[9] | - | |
FT 22:00 | 3 [2]อัล โชลต้า |
2-1
1-0 |
แบกแดด[19] 1 | -1.75 | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [2]Mladost Novi Sad |
1-1
1-0 |
สโลโบด้า อูซิเซ่[1] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | [7]โปรเลเตร์ โนวี ซาด |
4-1
2-0 |
FK Radnicki Novi Belgrad[8] | -0.5 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 22:00 | [2]Dinamo-BGUFK Minsk (w) |
2-1
2-1 |
เอฟเค มินสก์ (ญ)[1] | - | |
กานา ดิวิชัน 1 (Ghana Division 1) | |||||
FT 22:00 | Young Redbull FC |
1-2
0-1 |
Rospak FC 1 | +0.25 | |
omani federation cup (omani federation cup) | |||||
FT 22:20 | อัล ซีบ |
0-0
0-0 |
บาห์ลา | -2.25 | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | [3]เคทีพี ค็อตก้า |
1-0
1-0 |
ยาโร[4] | -0.25 ▲-0.5 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | OPS-jp |
1-1
0-1 |
โอทีพี โออูลู | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | จีวาคีล่า เจเค |
0-3
0-0 |
เคพีวี คอคคูล่า | -0.25 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | CO Korhogo |
0-0
0-0 |
Abidjan competition | +0.5 ▼+0.25 |
|
Niger Super League (Niger Super League) | |||||
FT 22:30 | AS Police (Niamey) |
0-3
0-1 |
AS GNN | +0.75 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:55 | [1]อัล กาดาซิย่า |
4-2
2-1 |
Al Najma(KSA)[9] | -1 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:59 | ราสนิกีร์ ไนร์ |
0-0
0-0 |
IMT Novi Beograd | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
1-1
1-1 |
เอฟเค วอซโดวัค | -0.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | [11]เมียดิซ เลกนิก้า |
6-1
4-1 |
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[17] | -0.5 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 22:59 | [2]เอสเตกฮลัล |
1-0
0-0 |
ฟูแลด ครูเซสตัน[15] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:59 | [13]เอสเตกัล คูซสถาน |
1-4
0-3 |
นาซซาจี้ มาซานดาราน[14] | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 22:59 | [2]ยูเวนตุส(ญ) |
3-1
1-0 |
โรม่า ซีเอฟ ( ญ )[1] | +0.25 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 |
1-2
1-2 |
ออด เกรนแลนด์ 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:59 | สเตล โจร์เพลแลนด์ |
8-0
2-0 |
ซานเดฟยอร์ด บี | -1.5 ▼▼▼-0.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | [10] JaPS B |
1-0
1-0 |
PPJ Akatemia[9] | +0.25 | |
FT 22:59 | [4]แอตแลนติส 2 |
5-1
2-0 |
ไมปา[6] | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
FT 22:59 | Ilves II Women |
0-6
0-4 |
Helsinki B (W) | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 23:10 | ไคตัน |
1-0
0-0 |
คาซม่า | +0.75 ▲+1 |
|
FT 23:10 | อัล-จาฮร่า |
0-2
0-0 |
อัล-ชาบับ(คูเวต) | -0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 23:15 | [6]อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) |
2-1
1-1 |
ฮาเจอร์[16] | -0.75 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 23:15 | [1]โปกอน ซีดล์เซ |
3-4
1-0 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย[16] | -0.75 ▲-1 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 23:30 | [13]เลชเช่ |
0-2
0-1 |
อูดิเนเซ่[18] | -0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 23:30 | บีเค โอลิมปิค |
2-0
1-0 |
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | +0 ▲+0.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 23:30 | [13]Hegelmann Litauen II |
2-0
1-0 |
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[6] | +0.75 ▼+0.5 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | Immigration FC |
2-5
0-1 |
Unique Global FC | +0 | |
FT 23:30 | Gambia Ports Authority |
1-2
1-2 |
Serrekunda Utd | -0.75 | |
FT 23:30 | บีเค มิลาน |
1-0
1-0 |
Wagadu FC | -0.25 | |
ผลฟุตบอลวัน 14 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 00:00 | [12]ราดอมเมียร์ก ราดอม |
0-2
0-0 |
รุช ซอร์ซอฟ[17] 4 | -0.25 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 00:00 | 1 [6]โฮโบร |
4-1
0-1 |
เวนด์ซีเซล[5] 1 | +0 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 00:00 | 3 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ |
0-2
0-0 |
ฟัลเค่นเบิร์ก | +1 ▲+1.25 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]อัล วาเซิ่ล |
1-4
1-1 |
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[3] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 1 [10]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) |
0-1
0-1 |
ฮัมมาร์บี้(ญ)[2] | +0.75 | |
FT 00:00 | 1 [3]BK Hacken (W) |
0-2
0-1 |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[1] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [9]เยอร์การ์เด้น (ญ) |
2-1
0-1 |
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [8]ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
2-1
2-0 |
โอเรโบร (ญ)[14] | -0.5 ▲▲-1 |
|
กาตาร์ อีเมียร์ คัพ (Amir Cup) | |||||
FT 00:00 | 4 อัล วาครา |
0-1
0-1 |
อัล ซาดด์ 4 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 00:00 | [5]FK Dubocica |
1-1
1-1 |
FK Vrsac[3] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | [6]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค |
0-0
0-0 |
โคลูบารา[4] | -0.5 ▼▼+0 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 00:00 | 2 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) |
3-2
1-1 |
Samsunspor U19 | - | |
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 เจเนอเรชั่น ฟุต |
0-2
0-1 |
พิกินี 4 | -0.25 | |
FT 00:00 | 1 Mbour |
0-2
0-1 |
เอเอสซี จาราฟ 3 | +0 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:00 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี |
2-0
0-0 |
แบรัมเอสเค 1 | +1.5 ▼▼+1 |
|
FT 00:00 | 1 Gamle Oslo |
4-2
3-0 |
Skeid Fotball B 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 00:00 | 3 Celspor |
0-0
0-0 |
Hekimoglu Trabzon 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 24 Erzincanspor |
0-3
0-0 |
อิกดีร์ เอฟเค 4 | +0.25 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:10 | 2 [14]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
0-3
0-2 |
มัลโม่ เอฟเอฟ[1] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 00:15 | 3 1 [5]โบเตฟ วราตซา |
1-0
1-0 |
เอฟซี ฮีบาร์[3] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 00:15 | 2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ |
1-2
0-1 |
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:15 | 2 KFUM 2 |
0-0
0-0 |
ฟลินท์ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 3 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า |
1-0
1-0 |
ทูลอน ทีเอสโต 1 | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:30 | 2 ฟารูล คอนสแตนต้า |
3-3
1-0 |
ซีเอส คราอิโอว่า 2 | +0 ▲+0.25 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | 1 [3]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) |
4-2
2-1 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)[9] | -1.75 ▼-1.5 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 00:30 | 1 [4]นซี ลูนาวิค |
4-1
3-1 |
07 Vestur Sorvagur[6] 4 | -0.75 | |
FT 00:30 | 1 [7]Skala Itrottarfelag |
0-3
0-0 |
เอชบี ทอร์ชาฟน์[2] 1 | +1.5 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 00:30 | [17]นาฟิต อัล ยันนูป |
0-1
0-0 |
การ์บาลา[14] | - | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 00:30 | 2 AS Pompier |
4-2
3-1 |
ASC Entou 4 | - | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 00:30 | 2 ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) |
2-1
1-0 |
Brusque U20 1 2 | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 00:50 | [2]Al Kholood |
2-1
1-0 |
อัล-ราเบีย จิดดาห์[13] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | 1 [8]เอ็นเอซี เบรด้า |
3-1
1-0 |
โรด้า เจซี[3] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 01:00 | FK Zeleznicar Pancevo |
4-0
2-0 |
แรดนิค ซูดูลิซาร์ | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 01:00 | 5 [4]โพรเกรส นีเดอร์คอร์น |
0-1
0-0 |
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[1] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 01:00 | 2 [5]บี 36 ทอร์ชาฟน์ |
1-0
1-0 |
อีบีสเทิลมูล[8] 2 | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 01:00 | 2 [3]วาซาส |
1-0
1-0 |
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[13] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [6]ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) |
2-0
0-0 |
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)[10] 5 | - | |
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 Sunderland U21 |
1-1
0-1 |
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | AF Amadou Diallo Djekanou |
1-0
0-0 |
SOL FC Abobo | -0.25 ▼+0 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 3 ปิราต้า เอฟซี |
1-2
1-0 |
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) |
0-1
0-0 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 1 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) |
1-1
1-1 |
ดานูบิโอ(สำรอง) 3 | - | |
Brasil Women's Cup (Brasil Women's Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 Uniao Desportiva Alagoana/AL (W) |
2-1
1-1 |
รีโม(ญ) 4 | +1 | |
Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women (Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women) | |||||
FT 01:00 | 2 Paysandu (W) |
0-0
0-0 |
Tiradentes-PI (W) 2 | -1 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 01:30 | 1 [2]คลับบรูซ |
2-2
0-0 |
แซงต์ กิลลุส[3] 2 | -0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | [35]เอลมาโกล |
0-1
0-0 |
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[7] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 2 1 [20]ซาคาชิสพาส |
2-1
2-0 |
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่[15] 1 4 | +0 ▲+0.25 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 2 [11]ซีเอ อัตลาส |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[21] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:30 | 1 [16]Centro Espanol |
3-1
1-0 |
Yupanqui[9] | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 01:30 | 2 Juventud de Bernal |
0-3
0-1 |
เอฟเวอร์ตันลา พลาต้า 3 | +0.25 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
Post. 01:30 | นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) |
|
เพนาโรล(สำรอง) | - | |
FT 01:30 | 3 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) |
0-2
0-1 |
วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 2 | - | |
FT 01:30 | 2 Torque Reserves |
0-1
0-0 |
บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1 | - | |
FT 01:30 | 2 Albion fc Reserves |
1-3
1-1 |
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 4 | - | |
FT 01:30 | 2 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) |
1-1
0-0 |
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 2 | - | |
FT 01:30 | 3 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) |
0-1
0-0 |
Miramar Misiones Reserves 3 | - | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 1 [9]ฟิออเรนติน่า |
2-1
1-1 |
มอนซ่า 1912[12] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:45 | 3 [10]ลองฟอร์ด ทาวน์ |
2-1
0-1 |
ทรีตตี้ ยูไนเต็ด[8] 2 | +0 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 2 ร็อคเม้าท์ |
1-4
0-1 |
สโคฟ วันเดอเรอร์ 1 | - | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 2 [2]บาร์เซโลน่า |
2-0
1-0 |
เรอัล โซเซียดาด[7] 3 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 [4]แอสตัน วิลล่า |
3-3
1-2 |
ลิเวอร์พูล[3] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 02:00 | [10]กอชค์ กาเบลา |
1-4
0-0 |
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[2] 1 | +1.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 02:00 | [6]Duhok |
1-0
1-0 |
Newroz SC(IRQ)[7] | - | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:00 | 2 ดักลาส ฮอลล์ |
1-1
0-0 |
มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 Drogheda Town FC |
3-0
0-0 |
Tek United | - | |
Brazil women's League (Brazil women's League) | |||||
FT 02:00 | 1 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) |
3-1
2-0 |
ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) | -1.25 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 02:15 | 3 [12]อูเนียว ไลเรีย |
3-0
2-0 |
อคาเดมีโค วิสุ[10] 1 | -0.25 | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | 1 [7]Grotta Womens |
1-1
0-0 |
อัฟตูเลดิ้ง (ญ)[2] 3 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 02:15 | 1 [5]กรินดาวิค (ญ) |
1-0
1-0 |
HK Kopavogur (W)[9] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 02:30 | 2 [16]อลิอันซ่า แอตเลติโก |
0-1
0-0 |
เซียนเซียโน่[8] 6 | +0 ▲▲-0.5 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 03:00 | 3 Chicago flame B |
2-4
0-3 |
New York City Team B 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:15 | 3 1 CD Coopsol |
2-1
1-1 |
อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
Columbia women's League (Columbia women's League) | |||||
FT 03:30 | คูคูต้า เดปอร์ติโว (ญ) |
1-1
1-0 |
จูเนียร์ (ญ) 1 | - | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 04:15 | 1 1 [15]เดปอร์ตีโบ ซานทานิ |
1-1
1-1 |
เรซิสเตนเซียเอสซี[11] 1 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:20 | 2 Ypiranga Women |
1-0
1-0 |
EC Macapa (W) 2 | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:00 | 3 [15]กิมนาเซีย ลา พลาต้า |
3-1
1-0 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[14] 3 | +0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 3 [14]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน |
0-0
0-0 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[15] 1 | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 1 CD Bocas Junior |
0-2
0-0 |
Costa Del Este Reserves 2 | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:30 | 4 Democrata SL/MG |
1-0
1-0 |
อิปาติงก้า 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:00 | 5 [9]เซาเปาโล |
2-1
1-1 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[17] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 06:00 | 4 [16]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า |
1-3
1-1 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[1] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:00 | [8]Universitario De Vinto |
2-1
1-0 |
รอยัล พารี่ เอฟซี[9] | -0.75 ▲-1 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 2 [11]อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
1-1
1-0 |
เซา เบอร์นาร์โด้[5] 2 6 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 06:00 | ตรินิแดดและโตเบโก |
2-1
2-0 |
กายอานา | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |