ผลบอล 21 พฤษภาคม 2567ผลบอล 20 พฤษภาคม 2567ผลบอล 19 พฤษภาคม 2567ผลบอล 18 พฤษภาคม 2567ผลบอล 17 พฤษภาคม 2567ผลบอล 16 พฤษภาคม 2567ผลบอล 15 พฤษภาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 19 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:10 | Maryland Bobcats FC |
2-0
1-0 |
Savannah Clovers 3 | -1.25 | |
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 06:15 | 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) |
1-0
1-0 |
Nacional-Humaita (W) 1 | -2.25 ▲-2.5 ▼▼▼-1.75 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:30 | 1 [8]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
1-1
1-1 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[10] 1 | -0.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 1 [11]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ |
5-0
4-0 |
ทัลซ่า รัฟเนค[16] 3 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:30 | [4]วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
4-2
4-2 |
Angel City FC (W)[9] 5 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 2 Tormenta FC |
4-0
1-0 |
Chattanooga Red Wolves 1 | -0.25 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:30 | Ironbound SC |
0-4
0-4 |
Hudson Valley Hammers | - | |
Bolivia Regional Cup (Bolivia Regional Cup) | |||||
FT 06:30 | 2 Garcia Agreda |
2-1
2-0 |
CA Ciclon 2 | -0.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:40 | 2 [5]Charlotte FC |
0-0
0-0 |
แอลเอ กาแลกซี่[4] 1 | -0.25 | |
FT 06:40 | 1 [4]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
2-1
1-1 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[3] 1 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 06:40 | 1 [2]เอฟซี ซินซินเนติ |
3-1
1-0 |
St. Louis City[9] 3 | -0.75 | |
FT 06:40 | 3 1 [15]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
0-3
0-1 |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[10] 1 | +0 | |
FT 06:40 | 1 [6]โตรอนโต้ เอฟซี |
5-1
3-0 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[13] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:00 | 3 2 [2]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
1-2
1-0 |
อาไว เอฟซี เอสซี[12] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 07:00 | 3 [6]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
5-2
2-0 |
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา[1] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 2 [15]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร |
2-1
0-0 |
Universitario De Vinto[5] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 07:00 | 3 [6]ซานหลุยส์ คิวโลต |
1-2
1-1 |
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[8] 5 | -0.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:00 | 1 ซีเอฟ แอตแลนเต้ |
0-0
0-0 |
ไพโอนีรอส เด แคนคูน 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
Post. 07:00 | Joy St Louis Park |
|
มินนิโซตาสตาร์ | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:00 | Nashville Rhythm FC (w) |
4-0
1-0 |
Atlanta Fire United (W) | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 07:00 | 5 Huntsville City |
2-3
0-1 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 2 | +0 ▲-0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:00 | 3 Louisiana Krewe FC |
0-0
0-0 |
Little Rock Street 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 07:00 | 4 Bavarian |
1-0
0-0 |
มินนีแอโพลิส ซิตี้ เอสซี 2 | +0 | |
FT 07:00 | Rochester FC |
2-1
0-0 |
St. Croix SC | - | |
FT 07:00 | คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี |
1-0
1-0 |
AC Houston Sur | - | |
FT 07:00 | Sueno FC |
1-2
0-0 |
River Light | - | |
FT 07:00 | Blue Goose SC |
0-0
0-0 |
มิสซิสซิปปี้ บริล่า | - | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:05 | 2 [1]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
1-0
0-0 |
ดีซี ยูไนเต็ด[8] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 1 [9]เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส |
4-0
2-0 |
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า[18] 3 | -0.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 07:30 | อ็องเซ่ กัลดาส |
0-0
0-0 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1 | +0 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:30 | Peoria City |
4-0
2-0 |
Chicago Dutch Lions | - | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:40 | 4 [6]Austin FC |
3-2
2-1 |
แคนซัส วิซาร์ดส์[12] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 07:40 | 2 [8]ฮุสตัน ไดนาโม |
1-1
1-0 |
เอฟซี ดัลลัส[13] 1 | -0.75 | |
FT 07:40 | 3 [14]ชิคาโก ไฟร์ |
1-3
0-1 |
โคลัมบัส ครูว์[7] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 07:40 | 4 1 [2]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-1
0-1 |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[11] 5 | -0.75 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 07:40 | 3 นอร์ทเท็กซัสเอสซี |
2-1
2-0 |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 4 | -0.75 | |
โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก (โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก) | |||||
FT 08:00 | 5 Vaivase Tai FC |
1-5
0-4 |
Ifira Black Bird 3 | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 08:00 | Griffins FC (W) |
0-3
0-1 |
La Roca FC (W) | +0.25 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 08:00 | 1 พลาซ่า อมาดอร์ |
1-1
0-1 |
คอสตา เดล เอสเต 2 | -0.5 | |
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 08:00 | Norbritz Hokkaido |
4-0
1-0 |
Kyokushukai | -3.25 ▼▼▼ ▼-2.25 ▲-2.5 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | 2 ดิเรียนเกน |
2-0
1-0 |
เรอัล เอสเทล 1 5 | -0.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 08:00 | 3 Racing Porto Palmeiras |
2-2
0-2 |
แทมปิโก มาเดโร 3 | -0.5 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 08:00 | 4 1 AFF Guatemala |
2-0
0-0 |
Gualan FC 3 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 08:00 | Faraones Texcoco |
0-0
0-0 |
CD Pioneros Junior 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 08:00 | Utah United |
1-2
0-0 |
Utah Avalanche | - | |
Honduras Liga de Ascenso (Honduras Liga de Ascenso) | |||||
FT 08:00 | 3 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ |
0-0
0-0 |
จูติเคลปา 2 | -0.25 | |
Jamaica Super League (Jamaica Super League) | |||||
Post. 08:00 | JDF FC |
|
Constant Spring | +0.5 ▲+0.75 |
|
USL W-League Women (USL W-League Women) | |||||
FT 08:10 | 1 Asheville City SC (w) |
3-0
2-0 |
Birmingham Legion FC (W) | -0.25 ▲-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
Post. 08:15 | ISA |
|
Island United AC | -0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:30 | 3 ซีดี ฟาส |
1-1
0-0 |
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 3 | +0.25 | |
FT 08:30 | 2 มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
0-1
0-1 |
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 08:30 | 3 [1]Kansas City NWSL (W) |
3-3
1-1 |
Racing Louisville (W)[12] 2 | -0.75 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 08:30 | 1 Acatlan |
0-1
0-0 |
Deportivo Etchojoa | -0.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:40 | 4 [1]รีล ซอลต์ เลค |
5-3
2-2 |
โคโลราโด ราปิดส์[5] 2 | -0.75 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:00 | คลับ อเมริกา |
1-0
0-0 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 1 [22]Oakland Roots |
2-1
1-1 |
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[6] 3 | +0 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 3 เฮเรดิอาโน |
1-0
0-0 |
อลาจูเรนเซ่ 5 | +0 ▲-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
Post. 09:00 | แซคราเมนโต โกลด |
|
El Farolito SC | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 09:00 | Kochi University II |
2-0
1-0 |
Llamas Kochi FC 1 | -1 | |
FT 09:00 | 2 Vertfee Takahara Nasu |
0-6
0-5 |
Tokyo 23 | +0.5 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 09:00 | 6 CD Suchitepequez |
2-1
1-1 |
ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1 2 | -1 ▼▼▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 09:00 | Redlands FC |
1-4
1-2 |
Capo FC B | - | |
Honduras Liga de Ascenso (Honduras Liga de Ascenso) | |||||
FT 09:00 | 2 CA Independiente Siguatepeque |
4-2
3-1 |
Affi Academia 1 4 | -0.5 | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 09:15 | Melbourne Victory U23 |
5-1
1-0 |
Northcote City U23 | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 1 [18]ลาส เวกัส ไลท์ |
2-2
2-1 |
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[2] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 09:30 | 2 [15]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
2-0
2-0 |
ไมอามี่เอฟซี[23] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:30 | 1 Canberra Croatia FC U23 |
2-0
0-0 |
Monaro Panthers U23 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 09:30 | New Lambton FC Reserves |
3-0
1-0 |
Charlestown Azzurri Reserves 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 09:30 | Weston Workers Reserves |
2-0
0-0 |
Edgeworth Eagles Reserves 1 | -0.5 | |
Post. 09:30 | Newcastle Olympic FC Reserves |
|
Cooks Hill United Reserves | -0.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:40 | 2 [14]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
0-1
0-0 |
ออร์แลนโด ซิตี้[12] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 09:40 | 4 1 [10]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
1-1
1-0 |
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[7] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:45 | Tuggeranong United U23 |
0-1
0-1 |
Yoogali SC U23 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 10:00 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ |
2-2
1-2 |
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | +0 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 10:00 | 2 Los Cabos United |
0-0
0-0 |
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 2 | -0.25 | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 10:00 | 2 Dandenong City U23 |
2-0
1-0 |
Avondale U23 1 4 | -0.75 | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 10:00 | 4 1 Preston Lions U23 |
3-3
2-1 |
Bulleen Lions U23 4 | +0.25 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [8]มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) |
1-2
1-1 |
Fujizakura Yamanashi (W)[3] | +0.5 | |
FT 11:00 | [12]เอฟซี อิมาบาริ(ญ) |
0-0
0-0 |
Fukuoka AN (w)[11] | +0 | |
FT 11:00 | 1 [9]สึกูบะ เอฟซี(ญ) |
1-3
0-1 |
Diavorosso Hiroshima (W)[10] | -0.25 ▼+0 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [8]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) |
1-3
1-1 |
มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)[7] | -0.25 | |
FT 11:00 | [11]AS Harima ALBION Womens |
1-0
0-0 |
Gunma FC White Star (W)[12] | -0.5 | |
FT 11:00 | [1]Viamaterras Miyazaki (W) |
1-0
1-0 |
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[4] 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก (โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก) | |||||
FT 11:00 | มาเจนต้า |
0-0
0-0 |
AS Pirae | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | 2 [6]เวียร์เทียน คูวานะ |
1-3
1-2 |
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 11:00 | 2 [14]Criacao Shinjuku |
1-1
1-0 |
วาสป้า โออิตะ[9] 1 | +0.25 | |
FT 11:00 | [12]รัน เมล อาโอโมริ |
2-2
2-0 |
โทจิงิซิตี้[7] | +0 | |
FT 11:00 | 1 [11]มารูยาซึอินดัสตรีส์ |
3-0
2-0 |
โยโกกาว่า มูซาชิโน[13] 1 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | [14]ไกนาเร โตโตริ |
0-3
0-1 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[12] 2 | +0 | |
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 11:00 | Nippon Steel Oita |
0-1
0-1 |
Nobeoka Agata 1 | +2.25 | |
FT 11:00 | Sapporo University |
4-0
2-0 |
Hokushukai Iwamizawa | -0.75 | |
FT 11:00 | Artista Asama |
1-2
0-0 |
ฟูกูอิยูไนเต็ด 2 | +1.25 | |
FT 11:00 | 1 Itazuke FC |
1-1
0-1 |
Kaiho Bank | -1.5 ▲-1.75 |
|
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
Post. 11:00 | Football Mid North Coast (W) |
|
New Lambton FC (W) | +2.75 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 11:15 | 1 Moreton Bay United U23 |
3-2
0-0 |
Rochedale Rovers U23 2 | -1 ▲-1.25 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:30 | [7]แฮมิลตัน โอลิมปิค |
1-1
1-1 |
Cooks Hill United[9] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 11:30 | 1 [7]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี |
0-2
0-1 |
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[5] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 11:30 | [10]นิวแลมบ์ตัน |
0-1
0-0 |
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[3] | +1.75 ▼+1.5 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 11:30 | 1 Niigata Uni of Management II |
0-9
0-2 |
Japan Soccer College) 2 | +4 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 11:30 | 4 St George Willawong FC U23 |
2-5
0-0 |
Brisbane Strikers U23 1 | +1.75 ▲+2 |
|
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 11:30 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) |
2-0
0-0 |
West Canberra Wanderers FC (W) | -2.5 ▲▲▲ ▲▲▲-4 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 12:00 | [16]จูบิโล อิวาตะ |
1-1
0-0 |
อูราวะ เรด ไดมอนส์[5] | +0.5 | |
FT 12:00 | 3 [20]เกียวโต แซงก้า |
0-5
0-3 |
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[9] 1 | +1 | |
FT 12:00 | [2]มาชิดา เซลเวีย |
5-0
2-0 |
โตเกียวเวอร์ดี้[11] 2 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | [8]ฟาเจียโน โอคายามา |
2-0
1-0 |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[9] 2 | -0.25 | |
FT 12:00 | 1 [7]รีโนฟา ยามากูชิ |
2-1
1-0 |
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[13] 1 | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:00 | [6]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด |
6-0
3-0 |
Yoogali SC[8] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 12:00 | 3 [5]แคนเบอร์รา เอฟซี |
0-0
0-0 |
โมนาโร แพนเธอร์ส[3] 2 | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 12:00 | 4 [10]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี |
3-0
2-0 |
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[7] 1 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 2 1 [1]เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) |
1-2
1-2 |
นอร์ธโคท์ซิตี้[4] 2 | -0.75 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | [4]อซูส คราโร นูมาซู |
0-0
0-0 |
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[17] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 12:00 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ |
1-0
0-0 |
เอฟเค โอริออล | - | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 12:00 | [12]โนจิมะ สเตลลา(ญ) |
2-1
0-1 |
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)[7] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 12:00 | [9]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) |
1-2
1-1 |
เวกัลตา เซนได (ญ)[10] 2 | -0.25 | |
FT 12:00 | [6]Omiya Ardija (W) |
0-1
0-1 |
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)[11] | -0.5 ▼-0.25 |
|
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 12:00 | ANU FC (W) |
0-8
0-5 |
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | +4.75 ▲+5 ▼▼▼ ▼+4 |
|
WAUS WD1 (WAUS WD1) | |||||
FT 12:00 | 1 1 UWA-Nedlands FC (W) |
1-7
0-2 |
บัลแคทต้า (ญ) 2 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 12:30 | [7]Wing Go FC |
2-0
2-0 |
หว่านไจ๋[13] 1 2 | -0.25 | |
FT 12:30 | 4 [15]มูทัล เอฟซี |
3-1
0-0 |
Chelsea FC Soccer School (HK)[10] 2 | +0.75 | |
FT 12:30 | 1 [2]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ |
3-0
1-0 |
Kwai Tsing District FA[8] 4 | -0.75 | |
FT 12:30 | [9]ฟู มูน เอฟซี |
4-4
0-0 |
Kowloon Cricket Club[14] | - | |
FT 12:30 | 4 [4]Yau Tsim Mong |
0-2
0-1 |
WSE[1] 1 | +0.25 | |
FT 12:30 | 2 [11]Kwong Wah AA |
1-2
0-0 |
กุ๊นถอง[6] | +0.25 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:45 | Logan Lightning U23 |
3-1
0-0 |
Mitchelton U23 1 | -0.75 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 12:50 | 2 [9]ชุงจูซิติเซ็น |
4-1
3-1 |
Sejong Vanesse FC[10] 1 1 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 13:00 | [8]กัมบะ โอซาก้า |
3-1
1-1 |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[13] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 13:00 | [3]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
1-0
0-0 |
วิสเซล โกเบ[1] 2 | +0.25 | |
FT 13:00 | 4 [7]เอฟซี โตเกียว |
1-1
0-1 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[14] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 13:00 | 4 [4]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
อัลโตน่า เมจิค[8] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 13:00 | 1 [2]กิมแฮ ซิตี้ |
0-2
0-0 |
ม็อกโป ซิตี้[13] 2 | -0.75 | |
FT 13:00 | 2 [7]กังเนือง ซิตี้ |
0-0
0-0 |
ชุนชอนซิติเซ็น[9] 2 | -0.5 | |
FT 13:00 | [4]กย็องจู เคเอชเอ็นพี |
3-0
1-0 |
Daegu FC II[14] | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 13:00 | Peninsula Power (w) |
0-3
0-2 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 13:00 | 1 1 [7]โซล ยูไนเต็ด |
3-3
1-1 |
Daejeon Hana Citizen II[1] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 13:00 | 1 [11]Namyangju Citizen |
4-2
1-0 |
Dangjin Citizen[4] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 13:00 | 2 Hearst Neville |
1-0
1-0 |
Inner West Hawks 1 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 13:15 | Broadbeach United SC (w) |
4-0
2-0 |
Ipswich knights SC W | -2.25 | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 13:15 | 2 แกรนท์ดิสเทลเอสซี |
1-2
0-1 |
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2 | +0 | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 13:30 | 3 1 Qingdao Zhongqing Yinglian |
1-2
1-1 |
ซูโจว ดองวู 1 | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 13:30 | 1 [4]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
โรชเดล โรเวอร์[11] 3 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
Australia SA Premier League Women Reserves (Australia SA Premier League Women Reserves) | |||||
FT 13:30 | 2 Sturt Lions Reserves (W) |
0-4
0-3 |
West Adelaide Reserve (w) | +1.25 | |
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 13:40 | 2 Bulls Academy (W) |
1-1
0-1 |
มาคา เซิร์ล หญิง | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 13:45 | 3 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี |
3-2
1-1 |
บริสแบน สไตรเกอร์ส | -0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 14:00 | 1 [18]โชนัน เบลมาเร่ |
2-1
1-1 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[15] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 14:00 | 2 [12]คาชิว่า เรย์โซล |
2-1
1-0 |
คอนซาโดล ซัปโปโร[19] | -0.5 | |
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 14:00 | 3 [7]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี |
0-1
0-1 |
จีน-ฮ่องกง(ยู23)[11] 4 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 14:00 | 1 [9]ซัมซุยโป |
1-6
0-2 |
ลีแมน[1] 2 | +2.25 ▲+2.5 |
|
afc u-16 women’s championship (afc u-16 women’s championship) | |||||
FT 14:00 | เกาหลีใต้ (ญ) ยู17 |
2-1
1-0 |
China (w)U17 4 | +0.5 | |
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 14:00 | [4]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) |
1-0
1-0 |
เจ้อเจียง(ญ)[10] | -2 ▼▼-1.5 |
|
FT 14:00 | 1 [9]เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) |
1-1
0-1 |
ShanXi Oya Womens[8] 1 | +0.25 | |
FT 14:00 | Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W) |
1-1
0-0 |
Hainan Qiongzhong (W) | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:00 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
1-2
1-1 |
บริสเบน โอลิมปิค หญิง 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 14:00 | 1 Nankatsu SC |
1-1
0-1 |
วอนด์ อิชิฮารา 4 | +0.5 | |
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 14:00 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) |
2-4
1-1 |
Football NSW Institute (w) | - | |
FT 14:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) |
1-1
0-1 |
Gladesville Ravens (W) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 14:00 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) |
1-1
0-1 |
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 1 | -1.75 ▲-2 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 14:00 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) |
6-0
2-0 |
Mr Berri | - | |
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 14:10 | UNSW FC (W) |
1-2
0-0 |
นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | +0.5 ▼+0.25 |
|
WAUS WD1 (WAUS WD1) | |||||
FT 14:10 | Murdoch University Melville FC (W) |
1-2
1-2 |
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1 | +1.25 ▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:30 | 1 [6]แกงวัน เอฟซี |
1-0
0-0 |
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[3] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 14:30 | 4 [8]เอฟซี โซล |
1-2
0-0 |
แดกู เอฟซี[11] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 14:30 | 1 [7]กวางจู เอฟซี |
0-3
0-2 |
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[12] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 14:30 | 4 ปักกิ่ง ลี่ กง |
0-1
0-1 |
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 3 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 14:30 | 1 ShangYu Pterosaur FC |
2-2
0-2 |
เสิ่นหยาง เออบาน 1 | +0 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 14:30 | 1 [13]เชนันซิตี้ |
0-1
0-1 |
เอฟซี อันยาง[1] | +0.5 | |
FT 14:30 | [10]ซองนัม เอฟซี |
0-1
0-1 |
ปูซานไอปาร์ค[5] 1 | +0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | 4 [6]ซิติเซ่น |
2-5
1-0 |
ชาทิน[7] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 14:30 | 1 [8]วิงยี เอฟที |
0-7
0-2 |
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[4] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 14:30 | [3]หยวน ลอง เอฟซี |
3-4
0-2 |
Sai Kung District FC[12] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 14:30 | 2 [1]เกาลูน ซิตี้ |
3-1
1-0 |
วอง ไท ซิน[10] 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 14:30 | [2]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น |
5-4
2-3 |
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[9] | -2.75 ▼▼▼-2 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 14:30 | 4 [12]ถั่ง ซิง เอฟซี |
1-2
0-0 |
ตวนมุน เอสเอ[3] | +1.25 | |
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League) | |||||
FT 14:30 | [2]ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี |
0-2
0-1 |
Taichung Futuro[3] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 14:30 | 1 [7] Vikings-Play One |
2-3
0-0 |
Tatung FC[6] 3 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 14:30 | 1 Melbourne Knights U23 |
0-6
0-5 |
South Melbourne U23 | +1 | |
Hong Kong 3rd Division (Hong Kong 3rd Division) | |||||
FT 14:30 | 1 1 Sui Tung |
1-1
0-0 |
Fukien AC 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:40 | 5 [11]Kai Jing |
5-3
0-2 |
3 Sing FC[5] 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 14:40 | เซเรส เอฟซี |
10-0
3-0 |
Manila Montet | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 15:00 | 2 [19]โทชิกิ เอสซี |
1-2
1-1 |
เวกัลตา เซนได[5] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 1 [8]เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด |
5-2
2-2 |
อคาเซีย ริดจ์[12] | -3.75 ▼-3.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 15:00 | North Lakes United (W) |
5-3
2-2 |
คาปาลาบา(ญ) | -3 | |
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
Post. 15:00 | Toin Yokohama University |
|
Toho Titanium | +0.25 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 15:00 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) |
3-1
2-0 |
คูการิค(ยู 19) | - | |
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 15:00 | 1 Banat Girls Women |
0-1
0-1 |
Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W) 1 | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 2 โลแกน ไลท์นิ่ง |
4-0
1-0 |
มิทเชลตัน เอฟซี 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division) | |||||
FT 15:00 | 2 ลัม ด่อง |
0-0
0-0 |
Van Hien University 1 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 15:00 | 5 Dinh Huong |
2-0
1-0 |
TP Ho Chi Minh II | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 15:00 | 3 1 ทีที ฮานอย บี |
0-2
0-1 |
TDTT Bac Ninh 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
Lebanon League Women (Lebanon League Women) | |||||
FT 15:00 | 3 Beirut FC (W) |
1-2
0-1 |
Akha Alia Ahly Women 3 | -0.5 | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 15:10 | 3 Heidelberg United U23 |
4-5
3-2 |
Altona Magic U23 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:15 | 1 ดุคลา ปราก บี |
0-3
0-2 |
โลโค ทาวิน 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 15:15 | 2 โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
2-3
0-1 |
แอดมิร่า ปราฮา 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 15:15 | 2 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ |
1-6
0-5 |
สโลวาน ลิเบอเรช 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 15:15 | Breclav |
0-1
0-1 |
TJ Dalnice Sperice 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 15:15 | 1 Khoromkhon Club |
3-2
2-0 |
เอิร์ซิม 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 15:30 | Raca Bratislava |
4-0
2-0 |
Banik Lehota Pod Vtacnikom 1 | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:30 | พัลเซ่น 2 |
2-3
0-1 |
Preddie J 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 15:30 | 3 [13]ซลิน 2 |
2-2
1-0 |
ยูนิโก้[5] 2 | +0.25 | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 15:30 | 1 [7] Dornbirn (W) |
0-5
0-0 |
Austria Wien (W)[5] | - | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 15:30 | 3 Sapeli Polna |
1-3
0-2 |
SK Okrisky | +0.5 | |
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division) | |||||
FT 15:30 | 1 แอง แยง |
0-0
0-0 |
เตวียนกวาง 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 15:45 | [9]กูชิง เอฟเค |
2-2
2-0 |
พีบี ปาหัง[5] 4 | +0.5 | |
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 15:50 | เทรนซีน (ยู 19) |
7-1
3-0 |
ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 16:00 | 2 [13]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
3-3
1-1 |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 16:00 | 1 Guangxi Hengchen Football Club |
2-1
0-1 |
ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่ 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 16:00 | 4 Slavia TU Kosice |
1-0
0-0 |
MFK Snina 1 1 | -0.25 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:00 | [8]เจนัว(เยาวชน) |
2-4
1-3 |
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[5] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 16:00 | 3 [7]โตริโน่(เยาวชน) |
3-3
0-0 |
เอซี มิลาน(เยาวชน)[6] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 16:00 | 2 [10]เวโรน่า (เยาวชน) |
3-5
0-3 |
กาญารี่(เยาวชน)[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู16 |
3-0
2-0 |
ลัตเวีย(ญ) ยู16 | - | |
FT 16:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู16 |
1-7
1-3 |
Sweden (w)U16 | - | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 16:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) |
4-0
1-0 |
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1 | -1.5 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 16:00 | 3 SV Union Lind |
1-0
1-0 |
FC Dolsach 1 3 | +0 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 16:00 | 6 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 |
1-1
0-1 |
บุดดาออร์ส เอสซี 1 | -0.25 | |
FT 16:00 | 2 Vasas SC II |
2-1
0-1 |
ESMTK Budapest 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 16:00 | 3 MOL Fehervar FC II |
0-2
0-2 |
คาโปสวาร์ 3 | -0.25 | |
FT 16:00 | 1 Gyirmot SE II |
5-2
3-0 |
Zalaegerszegi TE II 3 | -0.25 | |
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 16:00 | 2 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) |
3-2
1-1 |
Kustosija U19 1 | +0 ▲▲▲ ▲▲▲-1.5 |
|
Germany Bundesliga II Women (Germany Bundesliga II Women) | |||||
FT 16:00 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) |
3-1
2-0 |
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 16:00 | Andernach (w) |
0-4
0-1 |
ฮัมบูร์ก (ญ) | -0.25 | |
FT 16:00 | 1 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) |
0-2
0-0 |
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 16:00 | 2 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) |
1-1
0-0 |
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
Post. 16:00 | FK Dembava |
|
FM Klaipedos | +0 | |
FT 16:00 | 3 1 FKS Ukmerge |
3-0
2-0 |
Suduva Marijampole II 2 3 | +1.75 ▲+2 ▲+2.25 |
|
FT 16:00 | 2 Sveikata |
0-4
0-2 |
FK Transinvest II 1 | +0 | |
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
FT 16:00 | 2 เซลินา |
2-3
2-1 |
GAJ Mace 4 | +0.25 | |
Romania U19 League (Romania U19 League) | |||||
FT 16:00 | 1 1 Dinamo Bucharest U19 |
1-1
1-0 |
FC Bacau U19 1 5 | -0.5 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 16:00 | 3 1 Polonia Leszno |
2-3
2-2 |
Obra Koscian 8 | -0.25 | |
FT 16:00 | 1 Chojniczanka Chojnice II |
4-3
0-0 |
Jaguar Gdansk | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 16:00 | 3 1 Iskra Ksieginice |
2-2
1-1 |
KS Luzyce Luban 4 | +0.25 | |
Lebanon League Women (Lebanon League Women) | |||||
Post. 16:00 | Ol Beirutus Women |
|
Sport Stars (w) | +1.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 16:10 | 1 Irkutsk |
3-3
1-3 |
Dinamo Saint Petersburg 2 | - | |
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 16:20 | Dynamic Herb Cebu |
5-0
1-0 |
ฟิลิปปินส์แอร์ฟอร์ซ | - | |
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 16:20 | 2 Apia L Tigers (W) |
3-2
1-2 |
Aime Rigi (w) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | 1 MFA Zalgiris Women |
2-2
0-2 |
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 2 | - | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 16:30 | 7 [5]Viimsi MRJK |
2-4
0-1 |
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[3] | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 16:30 | [2]เจเคเวลโค่ทาร์ทู |
2-1
1-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[9] 4 | -3 ▼▼-2.5 |
|
FT 16:30 | 3 [10]ทาบาซาลู ชาร์ม่า |
1-2
0-0 |
Tallinna FC Ararat TTU[4] 1 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 16:30 | 1 [7]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
2-0
0-0 |
FC Kuressaare II[2] 3 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
FT 16:30 | 2 [9]Johvi FC Lokomotiv |
5-1
2-1 |
Trans Narva B[4] 1 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 16:30 | 2 [1]ทาร์ตู เจเค มัก 2 |
4-1
1-0 |
ทูเลวิค วิจานดี่[10] 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 16:30 | 5 [3]Tartu Kalev |
1-3
1-2 |
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[8] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 16:30 | 1 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) |
4-1
0-1 |
ASU Politehnica Timisoara (W) 1 | - | |
Hong Kong 3rd Division (Hong Kong 3rd Division) | |||||
FT 16:30 | 2 ฟลาเวอร์ |
0-1
0-0 |
Ornament FC | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 16:30 | KCDRSC |
2-1
1-0 |
St Josephs 3 | +0 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 16:30 | 2 โคโรน่า ไคเอลเซ่ |
1-0
0-0 |
GKS Nowiny | -1.5 ▲-1.75 |
|
Myanmar League Women (Myanmar League Women) | |||||
FT 16:30 | 2 เมียวดี เอฟซี (ญ) |
0-0
0-0 |
Thitsar Arman FC (w) | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 16:40 | 1 MCF FC |
7-0
4-0 |
Silibwet Leons FC | -1.5 ▲-1.75 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | 1 [4]ซูวอน ซิตี้ |
1-0
0-0 |
โปฮัง สตีลเลอร์[1] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [7]LNZ Lebedyn |
2-1
0-1 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[9] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 17:00 | 2 [12]อคาเดมีโค วิสุ |
2-2
1-1 |
มาริติโม่[4] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 17:00 | 2 1 [3]AVS Futebol SAD |
0-1
0-1 |
ซีดี ทอนเดลา[7] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 17:00 | 3 1 [7]Tanjong Pagar Utd |
0-5
0-3 |
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี[6] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 17:00 | 2 [15]ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี |
2-2
0-0 |
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[6] 1 1 | +1.5 | |
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 17:00 | 4 [6]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี |
2-1
2-0 |
ฮ่องกง เอฟซี[8] 5 | -1.25 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | 2 [2]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) |
2-1
1-1 |
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[5] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 17:00 | 3 1 [16] Sandecja Youth |
0-5
0-3 |
เลช พอซนาน (เยาวชน)[1] 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 17:00 | 3 ดินาซ วีชโกรอด |
0-0
0-0 |
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 4 | +0 | |
FT 17:00 | 3 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า |
1-0
0-0 |
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 1 | - | |
FT 17:00 | 2 เฮอร์กี้-สปอร์ท |
2-3
1-1 |
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | - | |
FT 17:00 | FC Chernigiv |
3-3
1-1 |
เนวา เทอร์โนพิล | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | 3 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด |
0-0
0-0 |
มอสโตเรส 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | 4 ซีดี วาเรีย |
1-1
1-1 |
ซีดี อัลกูไนโน 3 | -0.25 | |
FT 17:00 | 3 อัลเมเรีย บี |
3-1
0-0 |
แอตเลติโก้ มาลากูโน 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 ลาส โรซัส |
1-1
0-0 |
เลกาเนส บี 2 | -0.25 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 17:00 | [8]Hoa Binh |
0-0
0-0 |
ทีทีบีดี ฟูดอง[5] 1 2 | -0.25 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:00 | 5 [11]กยองนัม เอฟซี |
1-3
1-1 |
กิมโป เอฟซี[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 17:00 | 1 เฉิงฟุง |
1-2
1-0 |
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:00 | 4 ซีดี อิซาร่า |
1-0
1-0 |
เอสดี ฟอร์เมนเตรา 2 | +0 | |
FT 17:00 | 2 1 ซีอี ยูโรปา |
1-3
1-1 |
เรอัล เบติส 2 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | 1 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 |
2-2
1-1 |
FC Nizhny Novgorod II 1 1 | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | - | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 1 RTC FC |
0-1
0-1 |
BFF Academy U19 2 | -1.25 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 17:00 | 1 NoPS U20 |
3-1
2-1 |
เฮชเจเอส (ยู 20) 2 | -0.75 | |
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 17:00 | Aries Tokyo |
3-2
2-1 |
Tokyo United 2 | +0.5 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 17:00 | Killester Donnycarne |
0-3
0-3 |
Kilbarrack United 1 4 | -0.25 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 17:00 | Zvyahel NV |
1-0
0-0 |
Skala 1911 Stryi | - | |
FT 17:00 | 1 UCSA |
4-0
2-0 |
FC Trostianets | - | |
FT 17:00 | Druzhba Myrivka |
1-1
0-0 |
Rukh Lviv II | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | 2 เซบีย่า (ยู 19) |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 3 | -0.5 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 17:00 | 2 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
3-0
1-0 |
Rakow Czestochowa 2 4 | -1.25 | |
FT 17:00 | 1 พิลิแกน โลวิส |
3-2
3-2 |
Warta Sieradz 1 5 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 17:10 | 1 Tuloy Football Club |
2-3
0-1 |
Manila Digger FC 4 | +0.75 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 17:30 | 2 [15]คราโคเวีย คราคอฟ |
2-0
1-0 |
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[6] 3 | +0.25 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 17:30 | 4 1 [19]ซัสเซาโล่ |
0-2
0-0 |
กาญารี่[16] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 [12]ขอนแก่น ยูไนเต็ด |
5-1
3-1 |
สุโขทัย เอฟซี[13] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 17:30 | 4 [4]โอกินาวะ เอสวี |
3-1
1-1 |
โซนี่ เซนได[10] | +0 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 17:30 | 2 ครีมิน ครีเม็นชุก |
1-0
0-0 |
Khust City 2 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | 2 เออี พรัท |
0-1
0-1 |
ฮอสปิตาเลย์ 6 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 17:30 | Pomigliano (W) |
3-1
1-1 |
Napoli (w) 2 | +0.5 | |
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League) | |||||
FT 17:30 | 2 [1]ไถหนันซิตี้ |
4-2
2-1 |
มหาวิทยาลัยฟูเจน[4] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 17:30 | 2 [8]มหาวิทยาลัยหมิงฉวน |
1-2
1-2 |
Athletic Club Taipei[5] 4 | +1.5 ▼+1.25 |
|
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 17:40 | 1 [2]วอร์เดอร์แลนด์(ญ) |
1-2
1-0 |
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)[1] 2 | +0.75 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 18:00 | 1 [1]แลนด์สโครน่า |
0-0
0-0 |
โอเรโบร[10] 2 | -0.5 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | 3 [12]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า |
1-1
1-1 |
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[9] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
afc u-16 women’s championship (afc u-16 women’s championship) | |||||
FT 18:00 | 3 ญี่ปุ่น (ญ) ยู17 |
0-1
0-0 |
เกาหลีเหนือ (ญ) ยู17 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 18:00 | 2 [7]พีเค-35 อาร์วาย (ญ) |
1-5
1-2 |
เอชพีเอส(ญ)[5] 1 | +1.5 ▼▼+1 ▲+1.25 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [10]นครปฐม เอฟซี |
1-3
0-1 |
บางกอกกล๊าส เอฟซี[5] 4 | +0.75 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 18:00 | [12]เอครานาส |
3-1
1-0 |
Hegelmann Litauen II[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ |
0-1
0-1 |
CD Union Sur Yaiza 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:00 | 2 [5]Saldus SS/Leevon |
2-0
1-0 |
Skanstes SK[7] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 18:00 | [3]โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) |
7-0
3-0 |
FC Gomel (w)[10] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 18:00 | [5]ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) |
0-1
0-1 |
มาเธอร์เวลล์(ญ)[1] | +1 ▲▲▲ ▲+2 |
|
FT 18:00 | 2 [6]แฮมิลตันเอฟซี (ญ) |
0-3
0-3 |
Montrose LFC (W)[3] | +0.5 | |
FT 18:00 | 2 [4]สปาร์ตันส์ (ญ) |
2-1
0-1 |
อเบอร์ดีน (ญ)[2] | +0 ▲▲-0.5 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 18:00 | 1 1 [3]บิ่ญ เฟือก |
3-0
0-0 |
ดง หน่าย เอฟซี[9] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) |
2-1
1-0 |
เชลซี(ยู21) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 18:00 | 2 [3]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
3-1
0-0 |
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[17] 3 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
FT 18:00 | [11]ชามนิตเซอร์ |
2-2
1-1 |
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ[7] 1 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | 1 [19]Greifswalder FC |
4-1
1-1 |
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[14] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 18:00 | [15]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
0-2
0-2 |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[2] | +1.5 ▼▼+1 |
|
FT 18:00 | [8]คาร์ล ไซส์ เยน่า |
2-0
1-0 |
Eilenburg[16] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 18:00 | 2 [13]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก |
2-0
1-0 |
ซวิคเกา[12] 1 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 18:00 | 3 [9]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
1-3
1-1 |
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[10] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก |
2-1
0-1 |
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 3 | - | |
FT 18:00 | 1 ซาเทิร์นมอสโก |
1-1
1-1 |
เชอตาโนโว มอสโก 1 | - | |
FT 18:00 | 3 FK Kosmos Dolgoprudny |
1-0
0-0 |
เอฟเค อาร์ยาซาน 1 | - | |
FT 18:00 | 2 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 |
0-0
0-0 |
SKA Khabarovsk II 3 | - | |
FT 18:00 | เซนิต เปนซา |
3-0
2-0 |
คแวนท์ ออบนินส์ค 1 1 | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:00 | 2 เอฟบีเค บอลข่าน |
0-0
0-0 |
แร็ปป์ กอล์ฟ 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 18:00 | Bergnasets AIK |
2-0
0-0 |
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 18:00 | AaB 2 |
1-0
1-0 |
Fjordager IF | - | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 18:00 | 3 บลูเบล ยูไนเต็ด |
2-3
2-0 |
เซนต์ มอชแทส 2 | +0.75 | |
FT 18:00 | 1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี |
1-4
0-3 |
ลูเคิน ยูไนเต็ด 1 | +1.25 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 18:00 | 2 Mokala Pancheners |
0-1
0-0 |
Lusitania Angra Heroismo 2 | +0.25 ▼+0 |
|
โปลิช คัพ (Poland Cup Women) | |||||
FT 18:00 | 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) |
3-0
1-0 |
WKS Slask Wroclaw (W) 7 | -1.25 ▲-1.5 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | UKZN FC (W) |
0-0
0-0 |
DUT Midlands (w) 1 | +0.25 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 18:00 | Podlasie Biala Podlaska |
0-2
0-1 |
Wislanie Jaskowice | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 18:10 | [6]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
0-0
0-0 |
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[5] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 18:15 | 4 [5]สปาร์ตัก มอสโก |
3-1
2-0 |
รูบิน คาซาน[7] 2 | -0.75 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:15 | 2 Tuv Buganuud |
1-0
1-0 |
Selenge Press 1 | +2 ▲▲+2.5 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 18:30 | 3 [4]เซอร์เคอร์ บรูซ |
1-2
1-1 |
แซงต์ กิลลุส[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 18:30 | 1 Hangzhou Qiantang |
1-2
1-0 |
Chongqing Tonglianglong 1 | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 18:30 | 2 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ |
0-2
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3 | +0 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 18:30 | 1 [6]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
2-0
2-0 |
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[10] 2 | -0.5 | |
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 18:30 | 4 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค |
0-0
0-0 |
เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา 4 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
Hong Kong 3rd Division (Hong Kong 3rd Division) | |||||
FT 18:30 | 3 Supreme FC |
2-1
1-1 |
Tsuen Wan 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Chinese Champions League (Chinese Champions League) | |||||
Post. 18:30 | Guangdong Mingtu |
|
Guangxi Bushan | - | |
Post. 18:30 | Guizhou Zhucheng Jingji FC |
|
Guangdong Red Treasure Football Club | - | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 18:40 | 2 แอตแลนติส (ยู 20) |
3-1
1-1 |
เอ็มพี (ยู 20) 1 5 | -2 ▲-2.25 ▲-2.5 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 19:00 | 1 [3]โอเดนเซ่ บีเค |
2-0
1-0 |
แรนเดอร์ส[1] 1 | +0.25 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 19:00 | 1 [9]ฮัมมาร์บี้ |
2-1
0-0 |
เอไอเค โซลน่า[7] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 [13]บรอมมาปอจคาร์น่า |
2-1
2-1 |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[12] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 19:00 | [3]เออิบาร์ |
1-0
1-0 |
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[13] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 19:00 | คราวเลย์ ทาวน์ |
2-0
1-0 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า 3 | -0.25 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 19:00 | 3 [16]ปิเทีย ไอเอฟ |
2-2
1-0 |
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[4] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 19:00 | 2 Torpedo Miass |
0-3
0-0 |
สปาร์ตัก โคสโตรมา | - | |
FT 19:00 | 1 เทคสติลชิค อีวาโนโว |
1-0
1-0 |
อแวนการ์ด คุร์สค์ 3 | - | |
FT 19:00 | 1 1 เชลยาบินสค์ |
0-0
0-0 |
เอฟซี อูฟา 1 | - | |
FT 19:00 | 2 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ |
0-0
0-0 |
เอฟซี โนโวซีบีสค์ 2 | - | |
FT 19:00 | 2 Rodina Moskva II |
2-0
1-0 |
โรเตอร์ โวลโกกราด 3 | - | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 19:00 | [14]โอเรโบร (ญ) |
0-0
0-0 |
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)[10] | +1 ▼+0.75 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 19:00 | วาลเด้ (ญ) |
2-0
0-0 |
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) | - | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 19:00 | 6 2 [5]เซตีซู |
0-0
0-0 |
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[10] 5 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [13]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า |
1-0
1-0 |
โทบอล คอสตาเนย์[6] 2 | +0.5 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 19:00 | [6]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) |
2-1
0-0 |
โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)[8] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [10]เอฟเค กาบาล่า |
2-0
0-0 |
Araz Nakhchivan[8] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 [6]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี |
2-2
1-2 |
การท่าเรือ เอฟซี[3] 1 3 | +0.5 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | [12]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
1-1
0-1 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[18] 1 | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 19:00 | 2 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี |
2-3
2-1 |
มาดูร่า ยูไนเต็ด 2 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [3]สโลวัคโก้ (ญ) |
2-2
2-2 |
สโลวาน ลิเบเรก(ญ)[4] 2 | -0.75 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 19:00 | 3 [10]เอฟซี เอลเวส-คิสเซท |
1-6
1-2 |
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด[3] | +1.75 ▲▲▲+2.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [5] Yverdon II |
5-0
1-0 |
Portalban/Gletterens[13] 3 | -2 ▼▼-1.5 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 19:00 | ทิซเตด เอฟซี |
1-0
1-0 |
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 2 | +0 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [7]ไอเค อุปซาลา (ญ) |
1-0
0-0 |
ซันนานา เอสเค (ญ)[12] | -1.75 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | 1 [7]แอตวิดาเบิร์ก |
3-0
2-0 |
ซีเรียนสก้าเอฟซี[5] | - | |
FT 19:00 | [5]Lidkopings FK |
3-0
2-0 |
Sifhalla[10] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 1 [16] Bergdalens IK |
2-1
0-0 |
BK Astrio[3] 3 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 บานดาริ |
2-2
0-2 |
โซฟาพาก้าเอฟซี 2 | - | |
FT 19:00 | กอร์ มาเฮีย |
3-0
1-0 |
Muhoroni Youth | - | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 1 อดามา ซิตี้ |
2-1
2-1 |
Sidama Bunna | -0.25 ▼+0 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 19:00 | 3 GrIFK U20 |
0-0
0-0 |
FC Kirkkonummi U20 3 | -3.25 ▼▼-2.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:00 | 1 ฮัลเลน |
2-3
2-1 |
SC Freital | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 19:00 | CSM Alexandria (w) |
9-1
4-0 |
เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | - | |
Germany Bundesliga II Women (Germany Bundesliga II Women) | |||||
FT 19:00 | 1 1 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) |
1-0
0-0 |
เอสซีซันด์(ญ) | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ) |
0-4
0-2 |
Carl Zeiss Jena (W) 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 19:00 | [6]Ravshan Kulob |
3-0
3-0 |
FC Kuktosh[12] | - | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 19:00 | 4 โคอิมบรา อีซี (ยู 20) |
0-2
0-0 |
Athletic Club MG U20 8 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women) | |||||
FT 19:00 | Team Viborg (w) |
4-0
4-0 |
FC King George (W) | -1 | |
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 19:00 | 2 1 Kajiado |
1-3
1-2 |
คิซูมู่ออลสตาร์ 3 | +0 | |
CAF African Womens U17 (CAF African Womens U17) | |||||
FT 19:00 | Kenya (W) U17 |
3-0
1-0 |
เอธิโอเปีย(ญ) ยู17 | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:10 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด |
0-1
0-0 |
Bidco United 1 | - | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 19:15 | 2 [10]ปุเลา ปีนัง |
0-0
0-0 |
ตรังกานู[2] 3 | +0.75 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 19:15 | 1 [2]ฟ๋อเฮียนเอฟซี |
4-1
2-0 |
ด่องตัมลองอัน[4] | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 19:20 | 1 Hang Sai |
1-7
1-4 |
Chao Pak Kei 3 | +3.5 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 19:30 | 1 [13]อัลเมเร่ ซิตี้ |
1-4
1-2 |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[6] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:30 | 2 1 [4]อาแซด อัลค์มาร์ |
3-3
3-0 |
อูเทร็คท์[7] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:30 | [17]โวเลนดัม |
1-2
1-1 |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[9] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 19:30 | [2]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
4-0
0-0 |
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[16] | -2.75 ▼▼▼-2 |
|
FT 19:30 | 1 [14]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ |
0-0
0-0 |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[11] | +0 | |
FT 19:30 | [1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
3-1
1-1 |
อาร์เคซี วาลไวก์[15] 1 5 | -2.75 ▼-2.5 |
|
FT 19:30 | [8]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
2-1
0-0 |
เอสซี ฮีเรนวีน[10] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:30 | 2 [18]วิเทสส์ อาร์นเฮม |
2-2
1-1 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[5] 2 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 19:30 | 2 [12]พีอีซี ซโวลล์ |
1-2
0-0 |
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด[3] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 19:30 | [4]ดนีปรอ-1 |
1-1
1-1 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:30 | 3 [16]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ |
3-3
1-3 |
Polissya Zhytomyr[6] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 19:30 | 4 [15]เอฟซี มินาจ |
3-2
1-1 |
โคลอส โคซาลิฟก้า[12] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:30 | 4 [5]รุกห์ วินนีกี้ |
2-0
1-0 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:30 | 3 [14]เวเลซ |
2-2
2-1 |
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[10] 3 | +0 | |
FT 19:30 | 5 [11]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า |
3-1
2-0 |
โอโบโลน เคียฟ[13] 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 19:30 | 2 [1]โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) |
5-0
1-0 |
ฟิออเรนติน่า (ญ)[3] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 19:30 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) |
3-1
0-0 |
ลีลล์(ยู 19) | -0.25 | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 Dedza Dynamos |
0-0
0-0 |
ชิทิพายูไนเต็ด 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:30 | 1 Bangwe All Stars |
0-1
0-0 |
Mafco 2 | -0.5 | |
FT 19:30 | Silver Strikers |
2-0
0-0 |
Be Forward Wanderers 3 | -0.25 | |
Cameroon Cup (Cameroon Cup) | |||||
FT 19:30 | Colombe du Dja et Lobo |
3-0
3-0 |
อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▲-1.75 |
|
Tanzania Cup (Tanzania Cup) | |||||
FT 19:30 | 3 Ihefu SC |
0-0
0-0 |
ยัง แอฟริกันส์ | +1 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 19:50 | 3 เซาเปาโล(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
ออสโต้(เยาวชน) 2 | -1.25 ▼-1 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 19:50 | 3 [2]เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
2-1
0-1 |
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91[3] 4 | -1.75 ▲▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 20:00 | 1 [13]วอร์ต้า พอซแนน |
0-1
0-1 |
ลีเกีย วอร์ซอว์[3] | +0.75 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 20:00 | 2 [8]กนิสตัน เฮลซิงกิ |
0-0
0-0 |
คูพีเอส[4] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]มอนซ่า 1912 |
0-1
0-1 |
โฟรซิโนเน่[17] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [15]อูดิเนเซ่ |
1-1
0-0 |
เอ็มโปลี[18] 6 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) |
2-2
2-1 |
Shamrock Rovers (W) | +0.5 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 20:00 | [5]NK Brinje Grosuplje |
1-1
0-1 |
MNK FC Ljubljana[14] | - | |
FT 20:00 | 2 [2]เอ็นเค นาฟต้า |
0-2
0-2 |
Dravinja Kostroj[12] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 20:00 | 1 1 [8]เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ |
0-5
0-2 |
เอ็นเค ครักคา[13] | - | |
FT 20:00 | 2 [15]ทาบอร์เซซานา |
0-0
0-0 |
NK Primorje[1] 3 | +1 | |
FT 20:00 | 2 [11]NK Bilje |
3-0
2-0 |
บิสทริกา[7] 1 | - | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ |
3-1
2-0 |
วาลเบิร์ก เอฟซี[16] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 เทปลิเซ่ |
0-1
0-0 |
ฮราเดตส์กราลอเว 1 1 | -0.25 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [14]ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ |
1-3
0-1 |
ไลซอส[15] 1 | +0 | |
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 Ballyfermot United |
3-0
1-0 |
ร็อคเม้าท์ 2 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 4 ไพค์ โรเวอร์ |
1-1
1-0 |
Villa FC 2 | +0 | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 20:00 | 3 [8]เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ |
2-0
2-0 |
ซัลปา[5] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 20:00 | 2 [2]ยูเมีย เอฟซี |
3-1
0-1 |
คาร์ลเบิร์ก บีเค[10] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 20:00 | 3 [15]โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
1-1
0-1 |
ออดราออปอเล[9] 4 | +0 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 20:00 | 2 ดินาโม บรีอันสค์ |
0-0
0-0 |
วอลกา อูลยานอฟสค์ 2 | - | |
FT 20:00 | 1 มาชูค- เคเอ็มวี |
0-1
0-1 |
เออทิช 1946ออมส์ 2 | - | |
FT 20:00 | 3 เอฟเค การูก้า |
3-0
1-0 |
Khimik Dzerzhinsk 1 | - | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 20:00 | [13]เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) |
0-2
0-1 |
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[9] | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 20:00 | 1 [11]ลิงโคปิ้ง (ญ) |
0-2
0-1 |
เยอร์การ์เด้น (ญ)[6] 3 | -0.75 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 [7]เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย |
3-2
0-1 |
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[10] 2 | -0.75 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 20:00 | [6] Al Hazm Youths |
1-1
1-0 |
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[5] | - | |
FT 20:00 | [13]Al-Jeel Youths |
0-1
0-0 |
Al Khaleej Youths[17] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 20:00 | 3 [15]Siauliai B |
2-5
1-0 |
Atomsfera Mazeikiai[13] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | [12]แบล็ค ลีโอพาร์ด |
2-0
0-0 |
MM Platinum FC[15] | -0.25 | |
FT 20:00 | [4]เจดีอาร์ สตาร์ |
1-2
1-1 |
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[5] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [1]Magesi |
2-2
1-0 |
Venda[11] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | [13]Tshakhuma TM |
1-0
0-0 |
Orbit College[9] 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 [14]Milford |
2-1
1-1 |
Pretoria Callies[10] 5 | -0.25 | |
FT 20:00 | 4 [16]Platinum City |
1-2
1-0 |
Hungry Lions[8] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [2]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย |
1-1
0-1 |
บาโรก้า เอฟซี[3] 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | [6] Upington City |
0-0
0-0 |
Casric Stars[7] | -0.25 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [11] Torpedo-2 Zhodino |
1-1
1-0 |
Volna Pinsk[6] 1 | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 20:00 | [4]เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส |
3-0
2-0 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส[13] 1 | -2.5 ▲▲-3 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 20:00 | [5]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี |
1-2
1-0 |
Spaeri FC[8] 1 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | 4 [1]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
1-0
0-0 |
อรักวี ดูเชติ[7] 4 | -1 | |
FT 20:00 | 1 [3]เอฟซี ซิโอนี่ |
4-0
1-0 |
FC Kolkheti Khobi[10] 1 | -1.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 20:00 | 1 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) |
5-0
3-0 |
โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 1 | -1.5 | |
FT 20:00 | 1 น็องต์(ยู 19) |
0-4
0-1 |
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | โอแซร์ (ยู 19) |
2-1
0-0 |
Lorient U19 | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 20:00 | 6 จีบีเค คอคโคล่า |
2-5
0-2 |
SJK Akatemia B 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 20:00 | Kuopion Elo |
5-2
1-1 |
OPS-jp 2 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | เอฟเค โคลอมนา |
0-0
0-0 |
ซัลยุต | - | |
FT 20:00 | [1]FK Astrakhan |
3-0
2-0 |
Dinamo Makhachkala B[17] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 1 [3]อราเมียสก้า ไอเอฟ |
3-0
2-0 |
Mjolby AI FF[12] 3 | - | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
FT 20:00 | Capps linked |
1-1
0-0 |
ไดนาโมส์ เอฟซี | - | |
FT 20:00 | Manica Diamond |
2-0
1-0 |
GreenFuel | - | |
FT 20:00 | 1 Chicken Inn |
3-2
2-0 |
Simba Bhora | -0.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:00 | 4 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ |
1-2
0-0 |
ซีเอยูเวนตูเด้ 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 5 ไอเอ ซูด อเมริกา |
2-1
1-0 |
Albion FC 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 20:00 | 3 คาพา |
5-2
1-0 |
Roi United 2 | -4 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 20:00 | 2 DSG Sele Zell |
2-2
1-1 |
St Michael Lav 4 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 20:00 | 4 ECUS U23 |
2-0
1-0 |
Atletico Mogi SP U23 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 2 โอลิมเปีย อาซันซิออง(ยู23) |
2-1
0-0 |
เฟอนานโดโปลิส เอสพี(ยู 23) 1 5 | -0.5 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 4 Nkana FC |
1-0
0-0 |
Kansanshi Dynamos 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | 3 Turkspor Dortmund |
4-2
3-1 |
วัตเทินไชด์ 09 1 | -1.5 ▲-1.75 ▲-2 |
|
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 20:00 | 3 Philippine Army |
3-4
2-1 |
Loyola Meralco Sparks | +1.25 ▲+1.5 |
|
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 Matebele FC |
0-0
0-0 |
VTM FC 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 20:00 | 3 [1]อิสทิโล ดูชานบี |
6-1
3-0 |
FK Eskhata[10] 1 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
Post. 20:00 | Betim FC U20 |
|
ครูไซโร่ (เยาวชน) | +1.25 ▲+1.5 |
|
France U19 League Women (France U19 League Women) | |||||
Post. 20:00 | Lyon U19 (W) |
|
Dijon U19 (W) | -1.75 | |
FT 20:00 | Bordeaux U19 (W) |
4-2
2-1 |
St Etienne U19 (W) 2 | +1.25 | |
FT 20:00 | Reims U19 (W) |
1-0
0-0 |
Metz U19 (W) 3 | +0.25 | |
France Division 2 Women (France Division 2 Women) | |||||
FT 20:00 | 1 Lens (W) |
3-1
2-0 |
US Orleans (W) 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 4 1 Nice W |
1-1
1-1 |
มาร์แซย์ (ญ) 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 1 โรเดซ อเวรอน (ญ) |
1-1
1-0 |
เอฟซี แฟลช (ญ) 1 3 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 20:00 | 2 Strasbourg W |
2-0
0-0 |
Nantes (w) 1 | -0.25 | |
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga) | |||||
FT 20:00 | VfR Gommersdorf |
1-2
1-1 |
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 1 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 Germania Friedrichstal |
0-3
0-2 |
สปีลเบิร์ก 1 | +2.5 | |
Belgium Second Amateur Divisio (Belgium Second Amateur Divisio) | |||||
FT 20:00 | 4 โรชฟอร์ต |
0-5
0-3 |
ทูบิซี่ 3 | -0.25 ▼+0 |
|
Italy Serie B Women (Italy Serie B Women) | |||||
FT 20:00 | Genoa (W) |
1-2
0-1 |
ASD Res Roma (W) | -0.5 | |
FT 20:00 | Lazio (W) |
1-1
1-0 |
Parma s (W) | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 20:00 | Pilica Bialobrzegi |
2-6
1-4 |
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | +1 ▲▲+1.5 |
|
Burundi Cup (Burundi Cup) | |||||
FT 20:00 | Le Messager Ngozi |
1-2
1-2 |
รูกินโซ เอฟซี | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 20:10 | [3]กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) |
2-0
2-0 |
ฮาร์ทส์ (ญ)[4] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:10 | [2]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) |
4-0
3-0 |
Partick Thistle Women[6] 4 | -4 ▼▼-3.5 ▲-3.75 |
|
FT 20:10 | 1 [1]กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
1-0
0-0 |
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[5] 2 | -3.25 ▼-3 |
|
Zanzibar Premier League (Zanzibar Premier League) | |||||
FT 20:15 | Mlandege FC |
5-2
3-0 |
Maendeleo FC 1 | -0.75 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 20:30 | 4 [3]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
3-2
2-1 |
มักเดเบิร์ก[13] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 1 [11]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
0-3
0-0 |
คาร์ลสรูห์ เอสซี[5] | +0.25 | |
FT 20:30 | [9]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
2-0
0-0 |
ชาลเก้ 04[10] 5 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 2 [4]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา |
4-1
3-1 |
เนิร์นแบร์ก[12] 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 20:30 | 2 [6]ฮันโนเวอร์ 96 |
1-2
0-2 |
โฮลสไตน์ คีล[2] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 1 [17]ฮันซ่า รอสต๊อค |
1-2
0-0 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[7] 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 1 [15]ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
5-0
1-0 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[14] 2 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 1 [18]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
2-1
1-1 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[8] 4 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 1 [16]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน |
1-2
1-0 |
ซังค์ เพาลี[1] 2 | +0.25 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 20:30 | 3 [9]เอฟเค รอสตอฟ |
2-1
2-1 |
บัลติก้า[15] 5 | -0.25 | |
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 20:30 | 2 Wilton United |
1-0
1-0 |
Glebe North 1 | +0.5 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 20:30 | 2 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 |
0-0
0-0 |
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 2 | - | |
tunisia cup (tunisia cup) | |||||
FT 20:30 | Progres Sakiet Eddaier |
1-1
0-0 |
ซีเอ บิเซอร์ติน | - | |
FT 20:30 | 4 1 Sporting Ben Arous |
2-2
0-0 |
Jeunesse Sportive Omrane 1 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 20:30 | 2 ยูเอส โมนาสตีร์ |
2-0
0-0 |
เอเอส กาเบส 1 | -1 | |
FT 20:30 | 2 1 โอลิมปิก เด เบจา |
1-1
0-0 |
Jerba Midoun 2 3 | -0.75 ▲-1 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:30 | 3 [13]ซังค์ เพาลี 2 |
0-2
0-0 |
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)[1] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 20:30 | 1 โอแอลเอส โอลู |
1-0
0-0 |
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 20:30 | เรนดอร์ฟ อัลทัช บี |
0-2
0-2 |
เอสซี ชวาส | +0 ▲-0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:30 | 2 [14]FK Pobeda Junior |
0-0
0-0 |
Rubin Yalta[3] | - | |
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 20:30 | Bangor (W) |
6-1
3-0 |
บาลีมีนาออลสตาร์ส(ญ) 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 21:00 | 4 [10]รอสส์ เคาน์ตี้ |
2-2
1-1 |
อเบอร์ดีน[7] 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [12]ลิฟวิงสตัน |
1-1
0-0 |
ฮิเบอร์เนี่ยน[6] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 21:00 | [9]มาเธอร์เวลล์ |
1-2
0-2 |
เซนต์ จอห์นสโตน[11] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 ค็อคฮิลล์ เซลติก |
7-1
2-0 |
Ayrfield United 3 | -0.75 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 21:00 | 3 [2]ดีซัวกาส เทลเซีย |
1-1
0-0 |
บันก้า การ์ซได[5] 3 | +0 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | ลุนด์ บีเค |
1-0
0-0 |
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | ลุงสกิล |
2-2
1-0 |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 3 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 ออนซาล่า บีเค |
2-1
1-0 |
นอร์บี้ ไอเอฟ 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 21:00 | Ariana |
0-1
0-0 |
เอฟซีโทรลฮัทตัน 2 | -0.5 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 21:00 | 2 เคเอฟ ลาซี |
1-1
1-0 |
ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 1 6 | -1 ▲-1.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 21:00 | 1 [8]วาปรัส ปาร์นู |
0-2
0-0 |
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] 2 | +1.75 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 21:00 | 3 [2]ซานโตส |
4-0
3-0 |
บัสควอ เอฟซี[17] | -1.5 ▼-1.25 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 21:00 | [1]ไนเรกิฮาซา |
2-1
1-0 |
ชัควารี่ ทีเค[8] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค |
5-3
2-2 |
ซอกเดียน่า จิซาค[6] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [2]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน |
1-0
0-0 |
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[5] 4 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 21:00 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) |
1-0
1-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) |
8-0
5-0 |
Fram Reykjavik (w) | - | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | 1 [11]มาร์ตินเลเดสมา |
1-0
0-0 |
Sol de America Pastoreo[10] 2 | - | |
FT 21:00 | 1 1 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ |
1-0
1-0 |
Deportivo Carapegua 1 2 | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 21:00 | 2 [8]โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) |
3-1
1-1 |
Dnepr Mogilev (w)[6] 1 | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 1 [2]Dinamo Tbilisi II |
1-1
0-1 |
Gareji Sagarejo[4] 2 | +0.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 21:00 | 4 [10]ซาเกลบี้ ลูบิน บี |
1-0
0-0 |
LKS Lodz II[9] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | ซูดาน |
0-1
0-0 |
แทนซาเนีย | - | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 21:00 | [14]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
0-5
0-3 |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[8] | +1.25 ▲+1.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 2 FK Spartak Tambov |
3-1
2-1 |
สโตรกิโน่ มอสโก 2 | - | |
FT 21:00 | 1 Kompozit |
1-2
0-1 |
Dinamo Vladivostok 1 | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | Viggbyholms |
2-0
2-0 |
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [10]สเมดบี้ เอไอเอส |
0-2
0-0 |
Haninge[1] 2 | - | |
FT 21:00 | 7 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ |
1-1
0-1 |
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:00 | 3 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) |
0-0
0-0 |
ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 2 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 2 1 Chisola |
0-1
0-0 |
FC Vado 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 บาสซาโน่ |
0-3
0-1 |
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 3 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 ASD Alcione |
1-2
1-0 |
ASD Caldiero Terme 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 Desenzano Calvina |
1-0
0-0 |
Varesina Calcio 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | ทราปานี่ |
2-3
1-1 |
คาเวเซ่ | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 1 ราเวนน่า |
1-1
1-0 |
US Corticella 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 1 ลากวีลา |
1-1
0-0 |
แซมเบเนเดทเซ่ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 Nuovo Campobasso |
2-0
0-0 |
คาร์ปิ 2 | +0 | |
FT 21:00 | กัสซีโน |
1-3
1-2 |
Romana FC | - | |
FT 21:00 | ยูเอส ซิราคูซ่า |
2-1
1-1 |
เรจจิน่า | - | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 21:00 | Atenas |
1-0
0-0 |
เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1 | -0.25 ▲▲▲-1 ▲-1.25 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 21:00 | 4 Betim FC |
1-1
0-0 |
นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women) | |||||
FT 21:00 | 1 เซอร์เวตต์ (ญ) |
0-0
0-0 |
ยัง บอยส์ (ญ) 1 4 | -1 ▲-1.25 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 21:00 | 4 2 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) |
1-3
1-1 |
SC Lusitania U19 1 | -0.75 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women) | |||||
FT 21:00 | 3 1 ZNK Donat Zadar (W) |
1-1
1-0 |
ZNK Agram (w) 1 | +1.75 ▲+2 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 21:00 | 2 สปอร์ติ้ง โควิลฮา |
0-2
0-1 |
เอฟซี เฟลเกยราส 3 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | 5 สปอร์ติง บราก้า 2 |
0-0
0-0 |
Atletico Clube Purtugal 5 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 2 ลูซิเทเนีย |
3-2
1-1 |
อัลแวร์กา 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า |
2-3
2-1 |
วาร์ซิม 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Italy Serie B Women (Italy Serie B Women) | |||||
FT 21:00 | 1 Chievo (W) |
2-1
1-0 |
Freedom (ITA) (W) 1 | -1.25 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 21:00 | 5 KS Wiazownica |
5-1
3-1 |
การ์บาเนียกราโกล 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Paranaense 2 (Brazil Campeonato Paranaense 2) | |||||
FT 21:00 | Apucarana SC |
2-0
0-0 |
Gremio Maringa PR | - | |
Bolivia Regional Cup (Bolivia Regional Cup) | |||||
FT 21:00 | 4 2 24 de Septiembre 1969 |
2-2
1-1 |
Club Atletico Juniors 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 21:10 | 1 [5]อัล ด๊าฟร่า |
2-2
2-1 |
Gulf United FC[15] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 21:10 | 2 [7]อัล อราบี |
3-2
1-1 |
Dubai United[4] 3 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
Post. 21:10 | [6]อาห์ลี อัล ฟูจารัช |
|
Al-Rams[17] | - | |
FT 21:10 | 1 [2]ดูบา อัลฮัสซัน |
4-1
2-1 |
ดูไบ ซิตี้ เอฟซี[16] 1 1 | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
FT 21:10 | 2 [9]มาซาฟี่ |
1-2
1-1 |
อัล ไทด์[12] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:10 | 1 [14]แมสฟุท |
0-2
0-0 |
ดิบา ฟูไจรัช[3] | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 21:10 | [11]อัล ฮัมริยา |
0-0
0-0 |
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:10 | 2 [10]Al-Jazira Al-Hamra |
0-2
0-1 |
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)[1] 2 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 21:15 | 2 [20]เอดี อัลคอร์ค่อน |
1-1
1-0 |
เรอัล บายาโดลิด[2] 3 | +0.25 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 21:30 | 1 [11]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
0-2
0-2 |
คัลมาร์[15] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:30 | [5]จีเอไอเอส |
2-1
2-1 |
เอล์ฟส์บอร์ก[8] 1 | +0.25 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 21:30 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ |
4-0
1-0 |
Al Suqoor(LBY) | - | |
FT 21:30 | อัลอันวาร์ |
1-0
0-0 |
Al Sadaqa FC | - | |
FT 21:30 | Altai Phoenix |
1-1
1-0 |
Al Morooj | - | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 21:30 | 4 [15]Widzew lodz (Youth) |
2-2
0-0 |
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)[11] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 21:30 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) |
3-2
1-1 |
ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | - | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [12]Santa Rita FC |
1-0
0-0 |
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[6] | - | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 21:45 | [10]Esteghlal Mollasani |
0-3
0-3 |
ฟาร์ เซปาซี่[2] | +0.25 | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | 1 [1]สตวร์มกราซ |
2-0
0-0 |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[6] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 22:00 | 1 [4]ราปิด เวียนนา |
0-3
0-1 |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[5] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 [2]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
7-1
3-1 |
แอลเอเอสเค ลินซ์[3] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [20]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด |
0-3
0-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[5] | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 22:00 | 4 [2]อาร์เซน่อล |
2-1
1-1 |
เอฟเวอร์ตัน[15] 3 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 22:00 | 1 [3]ลิเวอร์พูล |
2-0
2-0 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน[13] 1 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 22:00 | 1 [19]เบิร์นลี่ย์ |
1-2
0-2 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[17] | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 [12]คริสตัล พาเลซ |
5-0
2-0 |
แอสตัน วิลล่า[4] 4 | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
FT 22:00 | 1 [10]ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน |
0-2
0-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[8] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 5 [18]ลูตัน ทาวน์ |
2-4
1-2 |
ฟูแล่ม[14] 4 | +0.25 | |
FT 22:00 | 4 [16]เบรนท์ฟอร์ด |
2-4
0-3 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[7] 4 | +0.25 | |
FT 22:00 | [1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
3-1
2-1 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[9] 1 | -2.75 ▲-3 |
|
FT 22:00 | 2 [6]เชลซี |
2-1
1-0 |
บอร์นมัธ เอเอฟซี[11] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:00 | 1 [3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
2-1
1-1 |
เฮชเอ็นเคกอริก้า[8] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [13]ปาร์ดูบีตเซ |
4-0
2-0 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[14] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [16]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ |
2-2
2-2 |
เบามิต ยาโบลเนค[12] 2 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [15]ฟาสตาฟ ซลิน |
1-2
1-1 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[11] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:00 | 1 [10]เจลกาว่า |
1-5
0-3 |
ริก้า เอฟซี[3] 2 | +2 ▼+1.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]อัสซีริสก้า |
1-2
1-2 |
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[1] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:00 | 1 เอฟซี มูรอม |
0-1
0-0 |
เวเลส | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 1 [12]เบอโน่ |
4-3
3-0 |
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[16] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 22:00 | 3 [5]เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
1-3
1-1 |
ซิกม่า โอโลมุช บี[2] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [11]วิโซซิน่า จิคลาวา |
1-2
0-0 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[10] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [15]เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
3-1
1-0 |
โอปาว่า[8] 1 2 | -1 | |
FT 22:00 | 1 [9]สปาร์ตาปราก 2 |
2-2
1-0 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[7] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 3 [4]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
0-0
0-0 |
ดูก้า ปรากซ์[1] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | [14]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
1-0
0-0 |
ไพรบราม[13] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 4 ไวสคอป |
0-0
0-0 |
เอสเค ลิเซน 5 | -1 ▼-0.75 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [12]เอล อิสไมลี่ |
0-2
0-0 |
พีระมิดส์ เอฟซี[1] 1 | +0.75 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 FK Podkonice |
1-0
1-0 |
OK castkovce 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | เทสล่า สตรอปคอฟ |
4-1
2-1 |
Namestovo | - | |
FT 22:00 | 4 1 TJ Banik Kalinovo |
1-3
1-2 |
TJ Tatran Oravske Vesele | - | |
FT 22:00 | 3 1 FK Svidnik |
1-2
0-1 |
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 4 | - | |
FT 22:00 | FTC Filakovo |
0-1
0-1 |
โอเดว่า ลิปานี่ | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [9]เอฟซี กากรา |
2-0
0-0 |
เอฟซี เทลาวี[8] 2 | +0 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:00 | 4 [12]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
2-0
0-0 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[15] 2 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 1 [13]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
1-3
1-0 |
เอฟซี ไอการ์[11] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [9]บูดาเปสต์ ฮอนเวด |
2-2
0-1 |
กีไอร์มอต เอสอี[6] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [17]ซิโอฟอค เอฟซี |
0-3
0-2 |
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี[5] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:00 | [10]โซลอคซาร์ |
3-1
2-0 |
คาซิงบาร์ซิคา[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [4]ซเซจ เอเค |
3-2
2-0 |
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา[18] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 3 [16]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี |
1-1
0-0 |
บีวีเอสซี[14] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:00 | 4 โซคอล โบรซานี่ |
1-1
0-1 |
ฮราเดตซ์กราลอเว บี 2 | - | |
FT 22:00 | เอสเค ซาปี้ |
6-0
4-0 |
ปาร์ดูบีค บี 1 | -1.25 | |
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17) | |||||
FT 22:00 | โตโก(ยู17) |
0-2
0-0 |
บูกินาฟาโซ(ยู17) | - | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 22:00 | [4]แอทเลติก เอสคาลเดส |
8-0
6-0 |
Atletic America[10] | - | |
FT 22:00 | [6]เอฟซี ออร์ดิโน |
1-1
1-0 |
ซีอี คาร์โรอิ[9] | - | |
FT 22:00 | 1 [7] FC Pas de la Casa |
2-2
0-1 |
CF Esperanca dAndorra[8] 1 | - | |
FT 22:00 | [5]Penya Encarnada |
1-3
1-2 |
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส[2] | - | |
FT 22:00 | [1]ยูอี ซานต้า โคโลม่า |
0-0
0-0 |
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า[3] | - | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 22:00 | 1 [17]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[9] 1 2 | +0 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [12]ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
3-2
2-0 |
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี[11] 2 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | Ceuta B |
1-1
0-0 |
ลูเซน่า | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 ยูซี เซียราส |
0-1
0-0 |
ซีดี ลีอัลตัดท์ | -0.25 ▼+0 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [10]FK Bumprom |
0-1
0-0 |
Dnepr Rohachev[7] 3 | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:00 | 5 [7]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค |
0-1
0-1 |
Mladost Novi Sad[2] 3 | +0 | |
FT 22:00 | 2 [4]โคลูบารา |
0-1
0-1 |
สโลโบด้า อูซิเซ่[1] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [8]FK Radnicki Novi Belgrad |
0-1
0-0 |
FK Vrsac[3] 1 | - | |
FT 22:00 | 2 [5]โปรเลเตร์ โนวี ซาด |
2-3
1-2 |
FK Dubocica[6] | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 22:00 | [10]เอฟเค เวนต์สปิลส์ |
2-0
1-0 |
Ogre United[12] 3 | -0.75 | |
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga) | |||||
FT 22:00 | [9]FK Bashkimi |
1-0
0-0 |
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว[14] | - | |
FT 22:00 | [8]Belasica Strumica |
2-1
2-1 |
KF Arsimi[4] | - | |
FT 22:00 | [3]Detonit Plachkovica |
2-0
0-0 |
FK Karaorman[16] | - | |
FT 22:00 | [11]เอฟเค โนวาชี |
2-1
1-0 |
เอฟเค สโกเปีย[5] | - | |
FT 22:00 | [7]เอฟเค โอครีด 2004 |
2-0
0-0 |
เอฟเค โคซุส[10] | - | |
FT 22:00 | [13]เอฟเค โอโซโกโว |
3-0
0-0 |
เปลิสเตอร์[2] | - | |
FT 22:00 | [12]โปเบด้า |
1-5
0-2 |
KF Besa Doberdoll[1] | - | |
FT 22:00 | [15]คาเมนิคา-ซาซ่า |
5-3
2-1 |
Vardar Negotino[6] | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | Bechem United |
3-1
2-0 |
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | - | |
FT 22:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี |
1-2
1-1 |
Heart of Lions 1 | -0.75 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 Accra Hearts of Oak |
0-1
0-1 |
อาดัวน่าสตาร์ส 3 | +0 ▲▲▲ ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 Medeama SC |
1-0
1-0 |
Real Tamale United 4 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 22:00 | Nsoatreman FC |
4-0
2-0 |
Bibiani Gold Stars | - | |
FT 22:00 | Samartex |
3-0
2-0 |
Bofoakwa Tano 1 | - | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 5 Shashemene Kenema FC |
1-2
0-0 |
เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 1 1 | +0.75 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 22:00 | 1 Frenstat Pod Radhostem |
1-1
1-1 |
Bohumin 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 FC Strani |
4-1
3-0 |
FC Prerov 2 | -3 ▼-2.75 ▲-3 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 22:00 | 2 RCO Agde |
4-1
3-0 |
Mohacs 1 5 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 เพนซึเยอร์ เอสอี |
1-1
0-0 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 III. เครูเลติ ทียูอี |
2-2
1-1 |
Balatonfuredi FC 5 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:00 | 3 Tiszaujvaros |
1-1
1-0 |
DEAC 7 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 Csornai SE |
1-1
0-1 |
SC Sopron 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | 3 PEAC FC |
0-1
0-0 |
Ivancsa 1 4 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 22:00 | 1 Hatvan |
2-0
1-0 |
Ujpesti TE B 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 BSS Monor |
1-3
1-1 |
Martfui LSE 3 | -0.5 | |
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 22:00 | NK TOSK Tesanj |
2-1
2-1 |
Bratstvo Gracanica | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 22:00 | 1 เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) |
0-4
0-2 |
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | +1.5 ▼+1.25 |
|
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 22:00 | 1 Palestino (W) |
1-2
0-1 |
Everton de Vina (W) | -0.75 | |
กานา ดิวิชัน 1 (Ghana Division 1) | |||||
FT 22:00 | Skyy FC |
1-0
1-0 |
Pac Academy | -0.25 ▼+0 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 22:00 | 4 Olimpia Elblag II |
4-1
2-0 |
Rominta Goldap 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ |
0-1
0-1 |
Swit Szczecin 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 Avia Swidnik |
0-2
0-0 |
Chelmianka Chelm 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:15 | 2 [9]เคชเคเมติ ทีอี |
2-1
0-1 |
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 22:15 | 2 [1]อัล ซีบ |
2-1
2-0 |
อัล นาห์ด้า[2] 3 | -0.5 | |
FT 22:15 | 4 [12]Al Wehda(OMA) |
2-5
0-2 |
โอมาน คลับ[3] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 22:15 | 2 1 [6]อัลรูสตัก |
2-1
1-0 |
ดูฟาร์[10] 1 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 22:15 | 3 [5]อัล นาเซอร์ (โอมาน) |
2-0
0-0 |
ซูร์ คลับ[7] 1 | -0.25 | |
FT 22:15 | [8]ibri |
1-2
0-1 |
โซฮาร์ คลับ[4] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:15 | [9]อัล ชาบับ(โอมาน) |
1-1
1-0 |
บาห์ลา[11] | +0.25 ▼+0 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:25 | 1 [1]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
1-0
0-0 |
สปายริส เคานาส[4] 2 | -0.75 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:30 | 3 [11]วิดซอว์ ลอดส์ |
1-1
1-1 |
เลช พอซนาน[7] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 4 1 [12]อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล |
1-1
1-0 |
ลาห์ติ[10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 22:30 | 1 [2]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า |
2-0
2-0 |
ซีดี มาฟรา[9] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:30 | 3 [1]ซานตาคลารา |
2-0
0-0 |
อูเนียว ไลเรีย[11] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 1 [10]เอ็มพี มิคเคลลี่ |
0-3
0-2 |
เจเอพีเอส[9] 1 | -0.25 | |
FT 22:30 | 2 [4]ยาโร |
2-1
0-0 |
พีเค-35 วานตา[6] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:30 | 3 [11]ดานูบิโอ เอฟซี |
0-1
0-0 |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ[8] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:30 | 3 [5]เอฟซี โคเปอร์ |
1-1
1-1 |
มาริบอร์[2] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 22:30 | 2 [3]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
0-1
0-0 |
ASK Bravo Publikum[4] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:30 | 2 [14]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
2-2
2-0 |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[17] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:30 | Guatemala U16 |
3-1
2-1 |
Belize U16 | - | |
FT 22:30 | Nicaragua U16 |
0-5
0-2 |
Panama U16 | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:30 | [4]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 |
2-2
1-0 |
ฮันซ่า รอสต๊อค 2[18] | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 2 1 [6]ทีพีวี แทมเปเร่ |
0-4
0-2 |
อินเตอร์ ตูร์คู 2[2] | +1 ▲▲+1.5 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | 1 SOL FC Abobo |
2-0
0-0 |
AS Denguele | - | |
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 22:30 | 1 BSK Banja Luka |
3-3
0-3 |
FK Kozara Gradiska 1 | -0.75 ▲-1 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 22:30 | 3 [9]NK Croatia Zmijavci |
0-2
0-1 |
เอ็นเค ดูโกพอลเจ[8] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Niger Super League (Niger Super League) | |||||
FT 22:30 | 3 1 Renaissance CB |
0-2
0-0 |
ASN Nigelec 2 | +0.25 | |
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
FT 22:30 | 1 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน |
3-3
1-1 |
NK Zagora Unesic 3 | +0.75 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:45 | 1 เชเซน่า |
2-2
0-2 |
ยูเว่ สตาเบีย 3 | -0.75 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 [10]เทเลค กรอซนี่ย์ |
1-5
1-3 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[3] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 4 [1]กาลาตาซาราย |
0-1
0-0 |
เฟเนร์บาห์เช่[2] 1 7 | -0.25 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 22:59 | [1]อินเตอร์ มิลาน |
1-1
0-1 |
ลาซิโอ[7] 1 | -1 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:59 | 3 วิส เปซาโร |
4-3
2-1 |
Recanatese 5 | -0.25 | |
FT 22:59 | [17]โนวาร่า |
2-1
1-0 |
US Fiorenzuola[18] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [14]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
6-1
3-1 |
จีเคเอส ทิคี[6] 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:59 | [3]อัล วีห์ดัต |
6-2
1-0 |
ซาฮับ เอสซี[10] 1 1 | -1.25 | |
FT 22:59 | 1 [4]อัล แรมธ่า คลับ |
0-1
0-1 |
อัล อาห์ลี[11] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 2 [6]อัล อคาบา เอสซี |
0-2
0-1 |
มานน์[7] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 5 [8]ชบับ อลอร์ดอน |
4-0
2-0 |
Moghayer Al Sarhan[9] 1 1 | -0.25 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 [8]อัล ชับบับ |
3-2
1-1 |
บูไสทีน[12] | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:59 | [10]อิสท์ ริฟฟา |
3-0
0-0 |
Al Khaldiya[1] | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 1 [3]อัล มูฮารัค |
1-1
0-1 |
ซิทรา[7] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | [11]อัล ฮาล่า |
0-3
0-0 |
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[4] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 1 [9]อัล ฮัดด์ |
2-1
1-1 |
อัล นาจม่า[6] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 [2] FK Yelimay Semey |
1-1
0-0 |
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[3] 4 | -0.25 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [7]เอฟซี โคลเคติ โปติ |
2-5
0-2 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[4] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 3 CD Caspe |
1-1
1-0 |
CD Cuarte Industrial 2 | +0 | |
FT 22:59 | 1 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1 | +0 | |
FT 22:59 | 1 CyD Leonesa Jupiter Leones B |
0-4
0-0 |
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 Epila CF |
0-2
0-0 |
ซีดี เอโบร | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 5 ซีเอฟ วิมีนอร์ |
0-1
0-1 |
เอสดี ลาเรโด 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 1 CD Utiel |
0-0
0-0 |
โฆเว่ เอสปันญอล | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 1 โอโยเนซา |
4-1
1-1 |
ออร์ฟาโร 2 | +0.5 | |
กาตาร์ อีเมียร์ คัพ (Amir Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 อัล การาฟา |
2-2
0-0 |
กาตาร์ เอสซี 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 22:59 | 1 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) |
5-0
3-0 |
ฟีลเคียร์(ญ) 2 | -0.75 ▲-1 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [6]Shturmi |
1-2
1-0 |
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[9] 4 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 4 1 ยูดี โลโกรนเยส |
1-0
1-0 |
ซีดี กัวจูเอโล[5] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 3 [12]เรอัล เอวิเลส |
1-0
0-0 |
มันเชโก้ ซิวดัด 4 | -0.5 | |
FT 22:59 | 3 ซีเอฟ บาดาโลน่า |
0-0
0-0 |
โอริฮูร่า 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 นูมานเซีย |
2-0
1-0 |
อูเตโบ เอฟซี 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 3 [2]ปอนเตเบดรา |
3-1
1-1 |
เรอัล ซาราโกซ่า 2 4 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 2 ยูดี มาร์เบลล่า |
2-1
0-0 |
เกตาเฟ่ บี 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:59 | 3 อินติกัส เดปอร์เตส |
1-0
1-0 |
CD Coopsol 3 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 22:59 | 2 1 ASD Martina Franca |
0-1
0-0 |
นาร์โด 1 4 | -0.25 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:59 | 1 S. Joao Ver |
2-1
0-0 |
Limianos 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 อมารันเต |
2-0
0-0 |
Pevidem SC 4 | -0.75 | |
FT 22:59 | UD Santarem |
0-0
0-0 |
วิตอเรีย เซตูบัล 2 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:59 | 1 US Forces Armees |
0-1
0-1 |
ASFA-Yennega 1 | +0 | |
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 22:59 | CD Antofagasta (W) |
0-2
0-0 |
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) | +0 | |
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 22:59 | 2 LDU Quito (W) |
2-1
1-1 |
Macara (W) 1 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
CAF African Womens U17 (CAF African Womens U17) | |||||
FT 22:59 | ไลบีเรีย(ญ) ยู17 |
2-0
1-0 |
Senegal (w)U17 | - | |
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
FT 22:59 | 3 Bistra |
1-0
0-0 |
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1 1 | -0.5 | |
FT 22:59 | Sava Gao Char Meisel |
0-0
0-0 |
NK Mladost Petrinja | +0 | |
Mexico Youth U23 (Mexico Youth U23) | |||||
FT 22:59 | 5 Necaxa U23 |
1-2
1-1 |
Pachuca U23 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Portugal Women Cup (Portugal Women Cup) | |||||
FT 23:15 | เบนฟิก้า ( ญ ) |
4-1
1-1 |
Racing Power (W) | -1.5 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 23:30 | 1 [2]อันเดอร์เลชท์ |
0-1
0-1 |
คลับบรูซ[1] 3 | +0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 23:30 | 2 [9]นูเบลนเซ่ |
2-2
2-0 |
โอ.ฮิกกิ้นส์[10] 1 | -0.5 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 23:30 | 1 [8]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
2-1
1-0 |
ซีดี เมกาเลนซ์[5] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 2 SP Villafranca |
1-1
1-0 |
CD Azuaga 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | CD Pozoblanco |
0-1
0-1 |
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | +0 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 23:30 | 4 1 Provincial Ovalle |
4-0
1-0 |
Real Juventud San Joaquin 2 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 1 Unique Global FC |
3-1
0-1 |
Jarra West FC 1 | +0 | |
FT 23:30 | 1 RS Tallinding |
0-1
0-1 |
Gambian Dutch Lions 4 | +0 | |
Sierra Leone Premier League (Sierra Leone Premier League) | |||||
FT 23:30 | Freetonians SLIFA |
2-0
1-0 |
Kholifa Stars FC 1 | -0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 23:45 | 1 [15]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า |
2-0
1-0 |
แอดเตริโค ราแฟล่า[36] 1 | -0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 20 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]บียาร์เรอัล |
4-4
1-4 |
เรอัล มาดริด[1] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [5]แอธเลติก บิลเบา |
2-0
2-0 |
เซบีย่า[12] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 2 [4]แอตเลติโก้ มาดริด |
1-4
0-1 |
โอซาซูน่า[13] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | 4 [2]บาร์เซโลน่า |
3-0
1-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่[15] 2 | -1.5 | |
FT 00:00 | 3 [7]เรอัล เบติส |
0-2
0-2 |
เรอัล โซเซียดาด[6] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 3 1 [18]คาดิส |
0-0
0-0 |
ลาส พัลมาส[14] 1 | -0.5 | |
FT 00:00 | 2 [19]กรานาดา ซีเอฟ |
1-2
0-0 |
เซลต้า บีโก้[16] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [17]มายอร์ก้า |
2-2
1-1 |
อัลเมเรีย[20] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 2 [9]บาเลนเซีย |
1-3
0-1 |
คิโรน่า[3] | +0 ▲▲+0.5 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:00 | 4 [5]อาริส ซาโลนิก้า |
1-2
0-1 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[1] 1 4 | +1 | |
FT 00:00 | 1 [2]เออีเค เอเธนส์ |
3-0
2-0 |
เลเมีย[6] 1 | -2.75 ▲▲▲-3.5 |
|
FT 00:00 | 3 [4]พานาธิไนกอส |
2-2
1-0 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[3] 1 5 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | Sligo Rovers (W) |
1-5
1-2 |
เกล็นโตรัน (ญ) | - | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา |
1-3
0-2 |
มัคคาบี้ เนทันย่า 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:00 | [4]ดินาโม มินส์ค |
3-2
1-1 |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[15] 4 | -1 | |
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 00:00 | 4 ซามาเล็ค |
1-0
1-0 |
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 1 [3]ดินาโม บาตูมี |
2-3
1-0 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[2] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 1 UD Torre del Mar |
1-1
0-1 |
รีล เจน 1 | +0.5 | |
FT 00:00 | 1 โมราโล ซีพี |
0-2
0-0 |
ซีดี โคเรีย 1 | +0.25 | |
FT 00:00 | 2 CF Badalona B |
3-0
1-0 |
UE Vilassar de Mar 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 4 Caravaca CF |
0-0
0-0 |
CD Cieza 1 | -0.25 | |
FT 00:00 | Quintanar Del Rey |
2-0
0-0 |
Cazalegas | -0.5 | |
FT 00:00 | 2 UD Socuellamos |
1-2
1-0 |
โตเลโด 2 | - | |
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 เอเอสซี จาราฟ |
0-0
0-0 |
Jamono Fatick 3 | -0.75 ▲▲-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | 3 พิกินี |
3-1
2-0 |
Teunhueth FC | - | |
FT 00:00 | 2 โซนาคอส |
0-0
0-0 |
US Ouakam Dakar 1 | - | |
FT 00:00 | Casa Sports Zinguinchor |
2-2
1-1 |
Mbour | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:00 | เยคราโน ดิปอติโว |
2-0
0-0 |
เยย์ดา 4 | -0.25 ▼+0 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 00:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) |
6-0
3-0 |
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 1 | -2.5 ▲▲▲-3.25 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 00:00 | แมกนิ |
2-1
1-1 |
เควี เวสตูร์แบร์ | - | |
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 00:00 | 2 Talentos Envigado U19 |
1-1
0-1 |
Leones U19 5 | - | |
Costa Rica 2.Liga (Costa Rica 2.Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 จิคาราล เซอร์โคบา |
2-1
1-1 |
Santa Ana 3 | -0.25 | |
Mauritania Cup (Mauritania Cup) | |||||
FT 00:00 | 3 เอซีเอส เคซาร์ |
0-3
0-1 |
เอเอสเอซี คองคอร์ด 2 | - | |
Bolivia Regional Cup (Bolivia Regional Cup) | |||||
FT 00:00 | 3 Pasion Celeste |
1-1
0-0 |
CP Amanecer 1 5 | - | |
FT 00:10 | 2 Club Deportivo Sur Car |
9-2
2-1 |
CM Bolivar Antequera 1 | - | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 00:15 | 3 เควีเอสเค ลอมเมล |
0-1
0-1 |
คอร์ไทรจ์ 5 | +0 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 00:30 | 1 [3]เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
4-0
1-0 |
โดโกเรต์ส รัซกราด[1] 1 | -0.25 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 00:30 | 3 [4]แซดเอ็นเคโอซีเยค |
2-0
1-0 |
ริเยก้า[2] 5 | +0.5 ▼▼▼ ▼▼-0.75 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:30 | 1 1 [3]ซาโมรา ซีเอฟ |
2-0
2-0 |
ซานแอนดรู 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women) | |||||
FT 00:30 | NK Medimurje Cakovec (W) |
3-1
1-1 |
HNK Gorica W 5 | - | |
Uruguay Amateur Cup (Uruguay Amateur Cup) | |||||
FT 00:50 | 2 Estudiantes de Tacuarembo |
0-1
0-0 |
Atletico Arsenal Salto 7 | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:00 | 2 [8]บาร์รากัส เซ็นทรัล |
1-1
1-1 |
ซาร์เมียนโต้[15] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:00 | 2 [6]ราปิด บูคาเรสต์ |
2-0
2-0 |
สเตอัว บูคาเรสต์[1] 3 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 01:00 | 5 [6]เอฟเค ออดา ริกา |
1-1
1-1 |
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[9] 2 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]บอสตัน ริเวอร์ |
2-0
0-0 |
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ[14] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 1 [5]AD Tarma |
2-0
1-0 |
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส[8] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 01:00 | 2 Egnatia |
0-0
0-0 |
วัลลัซเนีย 3 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 3 [22]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ |
0-2
0-2 |
ทริสแทน ซัวเรส[28] 1 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 4 [34]กิลเลอร์โม่ บราวน์ |
0-2
0-2 |
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[17] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 01:00 | 2 [11]มาชัค รูนา |
5-0
2-0 |
เดลฟินเอสซี[15] 2 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17) | |||||
FT 01:00 | 1 ไนจีเรีย(ยู 17) |
1-0
1-0 |
ไนเจอร์ (ยู17) | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | UD Ourense |
2-2
1-0 |
Arosa Sociedad Cultural 2 | - | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | 3 VF4 (W) |
1-2
1-1 |
รีโม(ญ) 4 | - | |
FT 01:00 | 3 Uniao Desportiva Alagoana/AL (W) |
0-2
0-1 |
JC Futebol Clube (W) | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 01:00 | 3 สปาร์ตัก มอสโก 2 |
1-1
1-1 |
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 2 | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:00 | ซีเอ แอตเทนาส |
0-0
0-0 |
โคลอนซีเอฟ | - | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | Abidjan |
0-0
0-0 |
AF Amadou Diallo Djekanou | - | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 2 Belgrano (W) |
0-0
0-0 |
San Luis FC (W) 3 | - | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | 2 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว |
0-0
0-0 |
Germinal de Rawson 1 5 | - | |
FT 01:00 | 1 1 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา |
2-0
1-0 |
ซานซิเนน่า 5 | - | |
FT 01:00 | 3 ซานตา มาริน่า ตันดิล |
0-0
0-0 |
วิลล่า มิเตร 2 | - | |
Argentina Santa Fe Cup (Argentina Santa Fe Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 Club Atletico Porvenir Talleres |
1-1
1-0 |
Coronel Aguirre 1 | - | |
Uruguay Amateur Cup (Uruguay Amateur Cup) | |||||
Post. 01:00 | Bella Vista Paysandu |
|
Ferro Carril FC | - | |
FT 01:00 | 5 1 Ferrocarrilero |
1-1
0-0 |
Lavalleja de Minas 1 4 | - | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 2 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) |
7-0
3-0 |
Serrano PE U20 1 1 | - | |
FT 01:00 | 2 คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
Falcon FC SE Youth 2 | - | |
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 01:00 | Killas W |
1-1
0-0 |
Carlos Mannucci W 1 | - | |
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 (Brazil Campeonato Carioca Serie A2) | |||||
FT 01:00 | 3 เรเซนเด้ อาร์เจ |
2-0
1-0 |
อเมริกาโน่ อาร์เจ 4 | - | |
Brazil Campeonato Carioca C (Brazil Campeonato Carioca C) | |||||
FT 01:00 | 2 1 SE Paraty RJ |
0-2
0-1 |
อีซี เรเซนเด้ 2 | - | |
FT 01:00 | 5 Niteroiense |
2-0
1-0 |
Campos AA 1 2 | - | |
FT 01:00 | 5 1 EC Vera Cruz RJ |
1-0
0-0 |
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 3 | - | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 01:15 | 2 [1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
2-0
1-0 |
อูจเปสต์[10] 2 | -1.75 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 01:15 | 1 [2]โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก |
2-0
1-0 |
Hutnik Krakow[7] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 01:15 | Juventud Copalera |
2-1
0-0 |
Juventud Pinulteca FC | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:30 | 2 [20]ซีเอ พลาเทนเซ่ |
0-0
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้[19] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 5 1 ID Boquita |
1-3
1-0 |
CA Juanico 1 2 | - | |
FT 01:30 | 3 CA Florida |
2-1
1-1 |
Juventud Unida de Libertad 5 | - | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 01:30 | 1 เอซี โมโนโปลี |
1-1
0-1 |
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1 6 | -0.75 | |
FT 01:30 | 2 โปเทนซ่า |
1-1
0-0 |
Nuova Monterosi 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 01:30 | 2 1 [1]เลเชีย กอเดนซ์ |
2-1
1-1 |
อาร์ก้า กดิเนีย[2] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 1 [19]ชาคาริตา จูเนียร์ส |
2-2
1-1 |
เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา[25] 1 4 | -0.5 | |
FT 01:30 | 6 [21]กิมนาไซ เมนโดซ่า |
2-1
1-0 |
เดปอร์ตีโบ โมรอน[26] 1 7 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:30 | 2 [6]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า |
1-0
0-0 |
เอลมาโกล[35] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:30 | 3 1 [27]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโวมาดรีน[20] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 3 [15]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
1-1
0-0 |
ซาน มาร์ติน เบอซาโค[14] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 2 1 [1]เบรัสเตกี |
2-3
2-2 |
Centro Espanol[10] 1 5 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:30 | [3]อัล คิว ซา |
0-1
0-1 |
ซีเอ อัตลาส[7] 1 | -0.75 | |
FT 01:30 | 4 [5]เอล พอร์เวเนอร์ |
0-0
0-0 |
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[16] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:30 | 2 [9]เรอัล พิลาร์ |
0-1
0-1 |
Argentino de Rosario[6] 3 | -0.25 | |
FT 01:30 | [2]เจนเนอรัลลามาดริด |
2-0
1-0 |
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[25] | -0.75 ▲-1 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:30 | 1 ทาคูแรมโบ |
0-1
0-1 |
พลาซ่า โคโลเนีย | - | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 01:30 | 1 กรอสเซโต้ |
3-0
1-0 |
Tau calcio | -0.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:30 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต |
0-0
0-0 |
Independiente Chivilcoy 3 | - | |
FT 01:30 | 4 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส |
0-0
0-0 |
จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 1 2 | - | |
FT 01:30 | 1 ครูเซโร เดล นอร์เต้ |
0-0
0-0 |
ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 3 | - | |
FT 01:30 | 2 El Linqueno |
1-0
0-0 |
กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1 | - | |
FT 01:30 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า |
0-0
0-0 |
Deportivo Camioneros | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 1 บราซิลเลียนเซ่ |
1-1
0-0 |
มิกซ์โต้ อีซี 2 | - | |
Uruguay Amateur Cup (Uruguay Amateur Cup) | |||||
FT 01:30 | CA Litoral |
0-1
0-1 |
Bristol de Mercedes 4 | - | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:30 | 2 อเมริกา พีอี (เยาวชน) |
0-2
0-1 |
เซ็นทรัล พีอี (ยู 20) 2 | - | |
Brazil Campeonato Paranaense 2 (Brazil Campeonato Paranaense 2) | |||||
FT 01:30 | AA Iguacu |
2-0
1-0 |
Brazilian Patriotas FC | - | |
FT 01:30 | 1 นาซิอองนาล PR |
2-2
1-2 |
โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์ 4 | - | |
Brazil Campeonato Goiano 2 (Brazil Campeonato Goiano 2) | |||||
FT 01:30 | 4 ASEEV |
0-1
0-0 |
Centro Oeste | - | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 2 1 [6]เอเอส โรม่า |
1-0
0-0 |
เจนัว[11] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | 1 [15]เลอ อาฟร์ |
1-2
0-0 |
โอลิมปิก มาร์กเซย[8] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:00 | [6]ล็องส์ |
2-2
2-0 |
มงต์เปลลิเย่ร์[12] 1 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 02:00 | 3 1 [3]ลีลล์ |
2-2
0-1 |
นีซ[5] 3 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
FT 02:00 | 3 [17]ลอริยองต์ |
5-0
2-0 |
แกลร์กมงต์ ฟุต[18] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 02:00 | 1 [7]โอลิมปิก ลียง |
2-1
1-0 |
สตารส์บูร์ก[13] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 2 [16]เม็ตซ์ |
0-2
0-2 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1] 1 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 02:00 | 1 [2]โมนาโก |
4-0
3-0 |
น็องต์[14] 2 | -1 | |
FT 02:00 | 1 [10]แร็งส์ |
2-1
0-0 |
แรนส์[9] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 1 [11]ตูลูส |
0-3
0-0 |
แบรสต์[4] 2 | +0.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 1 [15]เรอัล ซาราโกซ่า |
2-2
1-0 |
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[9] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 2 [8]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
0-0
0-0 |
ซิเอร่า[7] 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | [4]มิราสโซล |
2-0
0-0 |
อิทัวโน่ เอสพี[20] 4 | -1 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | [4]ซานมาร์ติน ซานฮวน |
3-0
1-0 |
ออล บอยส์[15] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | [1]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ |
1-0
0-0 |
ชาโค ฟอ เอฟเวอร์[29] 3 | -1 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 3 [12]คลับ กัวบิร่า |
1-1
0-1 |
ออโรร่า[2] 3 | -0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:00 | 3 [12]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
2-2
2-0 |
คูริโก้ ยูนิโด[11] 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 02:00 | Puerto RicoU16 |
1-2
0-0 |
Honduras U16 | - | |
FT 02:00 | Costa Rica U16 |
2-1
0-0 |
El Salvador U16 | - | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 02:00 | 1 3B Sport AM (W) |
2-0
1-0 |
Fortaleza (w) | - | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 3 1 General VelAsquez |
2-1
1-0 |
ดี.คอนเซ็ป 2 | - | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ |
1-1
1-0 |
ฮูราแคน ลาส เฮราส 1 1 | - | |
FT 02:00 | 3 คลับ ซิโพลเล็ตติ |
0-0
0-0 |
คิมเบอร์ลีย์ มาร์ เดล พลาต้า 2 | - | |
FT 02:00 | 1 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา |
4-0
2-0 |
ดักลาส เฮก 3 | - | |
FT 02:00 | 2 กูเทียเรส |
1-0
0-0 |
Club Ciudad de Bolivar 3 | - | |
FT 02:00 | 1 CDA Monte Miaz |
1-0
1-0 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 3 | - | |
FT 02:00 | 2 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส |
0-0
0-0 |
สปอร์ติโว เบลกราโน่ 2 | - | |
FT 02:00 | 2 Sol de America de Formosa |
1-0
1-0 |
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 3 | - | |
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 02:00 | 4 Varginha EC |
1-1
1-0 |
ยูอาร์ที เอ็มจี 5 | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 3 Tocantinopolis |
3-1
0-1 |
อัลโต พีไอ 5 | - | |
FT 02:00 | Cameta EC |
4-1
2-0 |
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | - | |
FT 02:00 | 3 เทรเซ่ พาไรบา |
3-0
1-0 |
อีกาตู ซีอี 1 3 | - | |
FT 02:00 | 2 Retro/PE |
1-2
0-1 |
อีตาบายานา 5 | - | |
Uruguay Amateur Cup (Uruguay Amateur Cup) | |||||
FT 02:00 | 2 1 Estudiantil Sanducero |
0-0
0-0 |
Laureles FC 2 | - | |
FT 02:00 | 2 IA Rio Negro de San Jose |
2-0
0-0 |
Club Atletico Campana 1 | - | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 02:00 | 3 New England Revolution B |
1-3
0-0 |
เบธเลเฮม สตีล 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 1 MINNESOTA United B |
3-1
1-1 |
ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 3 | - | |
Bolivia Regional Cup (Bolivia Regional Cup) | |||||
FT 02:00 | 2 Interfi |
0-1
0-1 |
รีล โปโตซี่ 1 | - | |
FT 02:00 | 3 1 Nacional Sucre |
1-2
1-2 |
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 3 | - | |
Brazil Campeonato Goiano 2 (Brazil Campeonato Goiano 2) | |||||
FT 02:00 | 2 1 เอเอ อนาโปลิน่า |
2-1
1-1 |
Abecat Ouvirdorense 3 | - | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:10 | 3 1 โบค่า ยูนิดอส |
0-1
0-0 |
CA Sarmiento de Humboldt 1 | - | |
Bolivia Regional Cup (Bolivia Regional Cup) | |||||
FT 02:10 | 4 Real Oruro |
5-0
2-0 |
Union Huayllamarca 2 3 | -1.75 ▲-2 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 02:15 | 2 1 [9]โซล เดอ อเมริกา |
0-3
0-2 |
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[2] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 02:30 | 4 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) |
3-3
1-2 |
เบรย์ดาบลิค (ญ) 1 3 | +1.75 ▼▼+1.25 ▲+1.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 02:30 | 3 [7]ลอนดริน่า พีอาร์ |
2-0
1-0 |
เซา เบอร์นาร์โด้[6] 5 | +0 | |
Post. 02:30 | [9]ยาปิรันก้า |
|
คาเซียส อาร์เอส[17] | - | |
FT 02:30 | 5 1 [14]เรโม เบเลม |
0-0
0-0 |
ทอมเบนเซ่[4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 3 Atletico La Cruz |
0-2
0-0 |
ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 2 | - | |
FT 02:30 | 3 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย |
3-3
2-1 |
ยูเรนา เอสซี | - | |
FT 02:30 | 3 Deportivo Miranda |
3-0
2-0 |
มิเนอร์เวน เอฟซี 2 | - | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:30 | 1 Ferrovalvulas FC |
1-1
0-1 |
Medellin City FC 3 | - | |
Bolivia Regional Cup (Bolivia Regional Cup) | |||||
FT 02:30 | 5 CD Municipal Tarija |
2-3
1-1 |
Chaco Petrolero 2 | - | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 03:00 | 1 [8]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ |
3-0
0-0 |
คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ[10] 6 | -0.25 | |
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 5 อารากัว เอฟซี |
1-0
1-0 |
Academia Rey 4 | - | |
FT 03:00 | 5 ทรูจิลลานอส |
2-2
0-1 |
เรียลฟร้อนเทร่า 1 6 | -0.75 ▲-1 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 03:00 | 3 CD FAS Reserves |
2-3
1-2 |
CD Platense Zacatecoluca Reserves 1 | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 6 คอนคอร์เดีย เอสซี |
1-0
0-0 |
บาร์ราเอฟซี 3 | +0 | |
FT 03:00 | 3 แคร๊ค จีโอ |
1-2
0-1 |
อนาโปลิส เอฟซี 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 03:00 | 4 Fluminense PI |
2-0
1-0 |
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 4 | +0.25 | |
FT 03:00 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส |
1-0
0-0 |
โปซูอาเลกรี | - | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 03:00 | 2 Dimas Escazu (w) |
5-0
1-0 |
Municipal Pococi Women 1 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Trinidad And Tobago Pro League (Trinidad And Tobago Pro League) | |||||
FT 03:00 | พ้อย ฟอทินเอฟซี |
0-3
0-1 |
AC Port Of Spain | - | |
FT 03:00 | National Defense Forces |
5-1
2-1 |
Cunupia FC | - | |
FT 03:00 | FC Phoenix |
1-0
0-0 |
มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค | - | |
FT 03:00 | คลับ ซานโด |
4-1
1-0 |
La Horquetta Rangers FC | - | |
FT 03:00 | โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
เซ็นทรัลเอฟซี 1 | - | |
Columbia women's League (Columbia women's League) | |||||
FT 03:00 | 1 Deportivo Pereira (w) |
1-2
1-0 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 2 | +1 ▼+0.75 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:10 | 1 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี |
1-5
1-1 |
อาร์เน็ท การ์เดน 2 | +0 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:15 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา |
4-0
1-0 |
ปิราต้า เอฟซี 1 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 4 [9]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ |
1-0
1-0 |
เซอร์โร ลาร์โก[7] 3 | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 2 [9]Los Chankas |
2-0
0-0 |
อลิอันซ่า แอตเลติโก[16] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 03:30 | 4 ซีเอสดี มูนิชิปัล |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติโวมีชโก 1 5 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 03:30 | 5 [2]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส |
2-2
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[5] 6 | +0 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 03:30 | 4 เดปอร์ตีโว คาร์ชา |
4-1
1-0 |
CSD Agua Blanca 1 3 | -1 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 03:45 | 3 1 [16]บานฟิลด์ |
1-1
0-1 |
ซีเอ ฮูราแคน[4] 1 | +0 | |
FT 03:45 | 2 [2]ทัลเลเรส กอร์โดบา |
2-0
1-0 |
แอดเลติโก ทูคูแมน[13] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 04:00 | 1 [8]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ |
1-1
0-1 |
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่[2] 3 | -0.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 04:00 | 2 [7]สกาย บลู เอฟซี (ญ) |
2-1
0-0 |
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[5] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 04:00 | Griffins FC (W) |
2-0
2-0 |
ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 04:00 | 4 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
2-0
0-0 |
โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 1 | - | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | CD Racing Junior de Armenia |
0-1
0-0 |
CD Titan 1 | - | |
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 04:00 | 2 คลับ โอลิมเปีย(ญ) |
9-1
4-1 |
2 de Mayo (W) 2 | - | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 04:00 | 5 1 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี |
1-4
0-2 |
Cincinnati II 2 | - | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 04:00 | West Seattle Junction |
2-2
1-1 |
Capital City FC | - | |
FT 04:00 | 1 นานี เลียน |
3-1
1-1 |
Midlakes United 3 | - | |
FT 04:00 | Tacoma Stars |
2-2
1-1 |
Ballard Football Club | - | |
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
FT 04:00 | 4 Bath United |
0-1
0-1 |
Flow 4G Cayon Rockets 2 | - | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 04:30 | 2 [11]เจเนอรัลกาบาเยโร่ |
1-2
1-1 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:30 | 2 [1]การาโบโบ เอฟซี |
3-0
1-0 |
อัลกอสตูร่า เอฟซี[3] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:30 | 5 [4]โคโล โคโล่ |
2-0
1-0 |
ปาเลสติโน่[5] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:30 | [1]โบลิวาร์ |
4-1
1-0 |
Real Tomayapo[11] 4 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 04:30 | 4 Alexandria Reds |
0-1
0-0 |
Annapolis Blues 3 | - | |
Brazil women's League (Brazil women's League) | |||||
FT 04:30 | 3 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) |
2-0
1-0 |
อเมริกา มิไนโร่(ญ) 1 | -1.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 05:00 | 3 1 [13]ซีแอตเติล เรน (ญ) |
2-3
1-2 |
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[3] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 05:00 | 1 [18]เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี |
0-4
0-3 |
เอบีซี อาร์เอ็น[12] 2 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:00 | 1 Spokane Velocity |
0-3
0-2 |
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 2 | - | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 05:00 | 3 Lautaro de Buin |
1-0
0-0 |
Concon National 1 3 | - | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 05:00 | 4 ไมอามี่ เอซี |
2-1
1-0 |
Sarasota Paradise 1 | - | |
FT 05:00 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ |
2-1
2-0 |
นิวเจอร์ซีย์โคปา 2 | - | |
Trinidad and Tobago Super League (Trinidad and Tobago Super League) | |||||
FT 05:20 | RSSR FC |
0-1
0-0 |
โปลิศ เอฟซี 2 | +1.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 05:30 | 1 1 [1]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า |
2-3
1-3 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[3] 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 05:30 | 4 เวสตัน |
0-0
0-0 |
Swan City SC 1 4 | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:00 | 4 [28]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี |
2-4
2-0 |
โบคา จูเนียร์ส[23] 1 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 1 [17]คาร์ลอส แมนนุซซี่ |
0-0
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่[12] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 3 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
4-0
3-0 |
เอดี ซาน คาร์ลอส 2 | -1 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 06:00 | [14]Cumbaya FC |
0-1
0-1 |
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[4] | +0.75 | |
Puerto Rico League (Puerto Rico League) | |||||
FT 06:00 | Academia Quintana |
5-0
5-0 |
FC Mayaguez | -3.75 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:00 | 1 บอสตัน |
0-3
0-2 |
Vermont Green | - | |
FT 06:00 | เอฟซี บัฟฟาโล |
4-1
3-0 |
Toledo Villa FC | - | |
FT 06:00 | ซีดาร์สตาร์ |
3-0
0-0 |
แมนแฮตตัน เอสซี | - | |
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
FT 06:00 | 3 Circle Newtown United |
1-0
1-0 |
SLH St Pauls Utd 3 | +0.5 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |