ผลบอล 23 พฤษภาคม 2568ผลบอล 24 พฤษภาคม 2568ผลบอล 25 พฤษภาคม 2568ผลบอล 26 พฤษภาคม 2568ผลบอล 27 พฤษภาคม 2568ผลบอล 28 พฤษภาคม 2568ผลบอล 29 พฤษภาคม 2568 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 25 พฤษภาคม 2568 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
17:00 | [7]Tanjong Pagar Utd |
|
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[3] | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
19:00 | อเรม่า มาลัง |
|
เซเมน ปาดัง | - | |
19:00 | Dewa United FC |
|
พีเอสบีเอส บีไอเอเค | - | |
19:00 | มาดูร่า ยูไนเต็ด |
|
พีเอสเอส สเลมัน | - | |
19:00 | เปอร์เซบายา สุราบายา |
|
บาหลี ยูไนเต็ด | - | |
19:00 | เปอร์ซิบ บันดุง |
|
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | - | |
19:00 | เปรซียา จาการ์ตา |
|
Putra Delta Sidoarjo FC | - | |
19:00 | เปอร์ซิค เคดีรี่ |
|
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | - | |
19:00 | พีเอสไอเอส เซมารัง |
|
บาริโต ปูเตรา | - | |
19:00 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ |
|
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | - | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
21:00 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ |
|
Bettembourg | - | |
21:00 | โฟล่า เอสซ์ |
|
วิคตอเรีย โรสพอร์ท | - | |
21:00 | US Mondorf-les-Bains |
|
จิวเนสเซ่ | - | |
21:00 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น |
|
Mondercange | - | |
21:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน |
|
Rodange 91 | - | |
21:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน |
|
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | - | |
21:00 | FC Wiltz 71 |
|
Hostert | - | |
21:00 | ซีเอส เพแทนจ์ |
|
Swift Hesperange | - | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
22:00 | [11]ลาฟนิทซ์ |
|
ซังค์ พอลเท่น[14] | - | |
22:00 | [16]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) |
|
SV Stripfing Weiden[15] | - | |
22:00 | [12]เอสวี รีด |
|
เฟริส เวียนนา 1894[6] | - | |
22:00 | [10]คัพเฟ่นเบิร์ก |
|
เอสซี เบรเกนซ์[5] | - | |
22:00 | [2]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ |
|
เอสวี ฮอร์น[1] | - | |
22:00 | [4]ออสเตรีย ลัสเตนัว |
|
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก[9] | - | |
22:00 | [3]เอสเคยู อัมเสตทเทน |
|
เอฟซี ไลเฟริ่ง[13] | - | |
22:00 | [7]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ |
|
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[8] | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
22:00 | [15]เอฟซี ไอการ์ |
|
กีไอร์มอต เอสอี[4] | - | |
22:00 | [7]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
|
ซเซจ เอเค[13] | - | |
22:00 | [16]วาร์ดา เซ |
|
คาซิงบาร์ซิคา[12] | - | |
22:00 | [9]โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี |
|
Szentlorinc SE[5] | - | |
22:00 | [10]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
|
ชัควารี่ ทีเค[3] | - | |
22:00 | [14]โซลอคซาร์ |
|
บีวีเอสซี[11] | - | |
22:00 | [2]ทาทาบันย่า |
|
เบเก้ซัคซาบา[8] | - | |
22:00 | [1]วาซาส |
|
บูดาเปสต์ ฮอนเวด[6] | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
22:59 | [14]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
|
โคโรน่า คีลเซ่[18] | - | |
22:59 | [17]เลเชีย กอเดนซ์ |
|
จีเคเอส คาโตวีตเซ[10] | - | |
22:59 | [1]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
|
โปกอน เซซิน[3] | - | |
22:59 | [2]ลีเกีย วอร์ซอว์ |
|
สตอล เมียเลช[12] | - | |
22:59 | [7]เลช พอซนาน |
|
ปิแอส กลิวิส[4] | - | |
22:59 | [15]พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
|
สลาสค์ วรอคลาวน์[16] | - | |
22:59 | [9]ราดอมเมียร์ก ราดอม |
|
มอเตรอ รูบิน[11] | - | |
22:59 | [8]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
|
วิดซอว์ ลอดส์[5] | - | |
22:59 | [13]ซาเกลบี้ ลูบิน |
|
คราโคเวีย คราคอฟ[6] | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |