ผลบอล 22 พฤษภาคม 2568ผลบอล 23 พฤษภาคม 2568ผลบอล 24 พฤษภาคม 2568ผลบอล 25 พฤษภาคม 2568ผลบอล 26 พฤษภาคม 2568ผลบอล 27 พฤษภาคม 2568ผลบอล 28 พฤษภาคม 2568 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 24 พฤษภาคม 2568 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
17:00 | [4]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี |
|
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี[9] | - | |
17:00 | [1]แทมปิเนส โรเวอร์ส |
|
Lion City Sailors[2] | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
20:00 | [3]อรารัต เยเรวาน |
|
บานานต์ส[9] | - | |
20:00 | [1]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน |
|
อลาชเคิร์ต[4] | - | |
20:00 | [6]เอฟซี โนอาห์ |
|
อารารัต[2] | - | |
20:00 | [8]เอฟเค แวน |
|
เอฟซี พิวนิค[11] | - | |
20:00 | [10]เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย |
|
Gandzasar Kapan[5] | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
21:00 | [1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
|
เทเลค กรอซนี่ย์[10] | - | |
21:00 | [7]สปาร์ตัก มอสโก |
|
เอฟเค คิมกี้[13] | - | |
21:00 | [9]รูบิน คาซาน |
|
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[5] | - | |
21:00 | [14]เฟเคิล |
|
ครีลย่า โซเวียตอฟ[16] | - | |
21:00 | [11]เอฟซี คราซ์โนดาร์ |
|
ดินาโม มอสโก[2] | - | |
21:00 | [6]แอคร่อน โตเกลียทติ |
|
โลโคโมทีฟ มอสโก[8] | - | |
21:00 | [3]ซีเอสเคเอ มอสโก |
|
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[15] | - | |
21:00 | [12]เอฟเค มาฮัชกาลา |
|
เอฟเค รอสตอฟ[4] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
21:00 | บาเดน |
|
Bulle | - | |
21:00 | เบียล เบียนนี่ |
|
FC Paradiso | - | |
21:00 | FC Breitenrain |
|
เวอแวสปอร์ต | - | |
21:00 | Bruhl SG |
|
เดเลมอน | - | |
21:00 | เอสซี เครียนส์ |
|
Grand Saconnex | - | |
21:00 | ลูกาโน่(ยู21) |
|
ยัง บอยส์ (ยู 21) | - | |
21:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) |
|
เอสซี แชม | - | |
21:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา |
|
Bavois | - | |
21:00 | Zurich B team |
|
Basuli B team | - | |
21:00 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) |
|
FC Mendrisio Stabio | - | |
21:00 | บาสเซโคร์ท |
|
FC Schotz | - | |
21:00 | เอฟซี ธูน (ยู 21) |
|
FC Courtetelle | - | |
21:00 | FC Dietikon |
|
เอฟซี แบลค สทาร์ | - | |
21:00 | Rotkreuz |
|
FC Prishtina Bern | - | |
21:00 | โซล็อตเทิร์น |
|
SV Muttenz | - | |
21:00 | โวห์เลน |
|
FC Munsingen | - | |
21:00 | คอนคอร์เดีย |
|
Besa Biel Bienne | - | |
21:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) |
|
ลังเงนทาล | - | |
21:00 | Freienbach |
|
SV Hongg | - | |
21:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค |
|
เอฟซี ทุคเกน | - | |
21:00 | Kreuzlingen |
|
FC Wettswil Bonstetten | - | |
21:00 | เอฟซี ลินท์ 04 |
|
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | - | |
21:00 | SV Schaffhausen |
|
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | - | |
21:00 | ทาเวิร์น |
|
ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | - | |
21:00 | [11]เอฟซี เนเทอร์ส |
|
Stade Payerne[12] | - | |
21:00 | [8]ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) |
|
Koniz[5] | - | |
21:00 | [6]La Sarraz-Eclepens |
|
FC Echallens[15] | - | |
21:00 | [4]FC Coffrane |
|
Yverdon II[16] | - | |
21:00 | [2]Chenois |
|
แกรนด์ แลนซี[3] | - | |
21:00 | [7]ลาโชฟอนด์ |
|
Servette U21[13] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
21:00 | [4]เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน |
|
เวียนเนอร์ เอสซี[14] | - | |
21:30 | [7]เอสวี ลีโอเบนดรอฟ |
|
Sportunion Mauer[11] | - | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
22:00 | [3]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า |
|
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[15] | - | |
22:00 | [7]ดินาโม เคียฟ |
|
โคลอส โคซาลิฟก้า[5] | - | |
22:00 | [16]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ |
|
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[6] | - | |
22:00 | [8]เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ |
|
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[13] | - | |
22:00 | [2]โอโบโลน เคียฟ |
|
FC Livyi Bereh[10] | - | |
22:00 | [11]รุกห์ วินนีกี้ |
|
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[4] | - | |
22:00 | [14]เวเลซ |
|
LNZ Lebedyn[1] | - | |
22:00 | [12]Polissya Zhytomyr |
|
ครีฟบาส[9] | - | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
22:00 | [6]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
|
เดเบรเซน วีเอสซี[7] | - | |
22:00 | [3]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
|
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[1] | - | |
22:00 | [10]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
|
อูจเปสต์[12] | - | |
22:00 | [2]ไนเรกิฮาซา |
|
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[11] | - | |
22:00 | [4]ปาคซิ เซ |
|
เคชเคเมติ ทีอี[8] | - | |
22:00 | [5]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
|
ดิออสกียอร์ วีทีเค[9] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
22:00 | [3]โซโคล ซาลาตอฟ |
|
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[2] | - | |
22:00 | [4]ตอร์ปิโด มอสโก |
|
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[17] | - | |
22:00 | [12]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ |
|
เอฟเค ทิวเมน[13] | - | |
22:00 | [6]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
|
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[14] | - | |
22:00 | [8]โรเตอร์ โวลโกกราด |
|
เอฟซี อูฟา[15] | - | |
22:00 | [11]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
|
เอฟเค โซชิ[16] | - | |
22:00 | [5]โรดิน่ามอสควา |
|
ชินนิค ยาโรสลาฟ[18] | - | |
22:00 | [9]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ |
|
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[7] | - | |
22:00 | [1]อาร์เซน่อล ตูล่า |
|
บัลติก้า[10] | - | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
22:00 | [3]ASK Bravo Publikum |
|
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[1] | - | |
22:00 | [5]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ |
|
ดอมซาเล่[9] | - | |
22:00 | [4]มาริบอร์ |
|
เอ็นเค นาฟต้า[6] | - | |
22:00 | [2]เอ็นเค มูรา 05 |
|
เอฟซี โคเปอร์[7] | - | |
22:00 | [8]รีดอมเลีย |
|
NK Primorje[10] | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
22:00 | [8]เบอโน่ |
|
วิโซซิน่า จิคลาวา[16] | - | |
22:00 | [7]บานิค ออสตราว่า 2 |
|
สปาร์ตาปราก 2[5] | - | |
22:00 | [13]เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
|
ไวสคอป[11] | - | |
22:00 | [15]ซิกม่า โอโลมุช บี |
|
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[3] | - | |
22:00 | [2]สลาเวีย ปราก 2 |
|
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[10] | - | |
22:00 | [4]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
|
โอปาว่า[12] | - | |
22:00 | [14]วิคตอเรีย ซิซคอฟ |
|
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[6] | - | |
22:00 | [1]ฟาสตาฟ ซลิน |
|
เอสเค ลิเซน[9] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:00 | อูซี่ |
|
Collina d Oro | - | |
22:00 | [9]เมแร็ง |
|
เอฟซี ซิอง (ยู 21)[14] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม |
|
LASK (Youth) | - | |
22:00 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี |
|
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | - | |
22:00 | Askoe Oedt |
|
ยูนิออน กรูเทน | - | |
22:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ |
|
วอคลามาร์ค | - | |
22:00 | SK Treibach |
|
เอสเฟา รีด บี | - | |
22:00 | Wallern |
|
ลีโอเบน | - | |
22:00 | ซานตาอานา |
|
เอสวี วิลดอน | - | |
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช บี |
|
เอสวี คูเคิล | - | |
22:00 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ |
|
เอสวี วาลส์-กรูนัว | - | |
22:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน |
|
FC Lauterach | - | |
22:00 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 |
|
คิทซ์บูเฮล | - | |
22:00 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
|
เอสวีจี ไรชีเนา | - | |
22:00 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก |
|
SC Rothis | - | |
22:00 | เอสซี ชวาส |
|
SC Imst | - | |
22:00 | คุฟซไตน์ |
|
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:30 | [1]Portalban/Gletterens |
|
Monthey[10] | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
22:59 | [15]เอลเคเอสลอดซ์ |
|
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[6] | - | |
22:59 | [7]ออดราออปอเล |
|
โครบริ โกลกูฟว์[10] | - | |
22:59 | [17]โปกอน ซีดล์เซ |
|
วอร์ต้า พอซแนน[18] | - | |
22:59 | [4]รุช ซอร์ซอฟ |
|
โปโลเนีย วอร์ซอว์[14] | - | |
22:59 | [9]สเตล รุสซ์โซว |
|
วิสล่า คราคอฟ[13] | - | |
22:59 | [16]สเตล สตาโลว่า โวล่า |
|
อาร์ก้า กดิเนีย[8] | - | |
22:59 | [1]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
|
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก[12] | - | |
22:59 | [11]จีเคเอส ทิคี |
|
โกลนิค เลชน่า[2] | - | |
22:59 | [5]วิสล่า พล็อค |
|
เมียดิซ เลกนิก้า[3] | - | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
22:59 | [3]Araz Nakhchivan |
|
ซีล่า เอฟเค[10] | - | |
22:59 | [1]คาราบัค |
|
เคสลา เอฟเค[8] | - | |
22:59 | [7]ซาบาห์ เอฟเค |
|
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[4] | - | |
22:59 | [5]ซาบาลี |
|
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[6] | - | |
22:59 | [9]ตูราน โตวูซ |
|
เอฟเคคาปาร์สคันก่า[2] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
22:59 | [4]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
|
ซาเกลบี้ ลูบิน บี[14] | - | |
22:59 | [1]Pogon Grodzisk Mazowiecki |
|
KP Calisia Kalisz[6] | - | |
22:59 | [10]KS Wieczysta Krakow |
|
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[2] | - | |
22:59 | [11]โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
|
Hutnik Krakow[18] | - | |
22:59 | [13]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
|
LKS Lodz II[5] | - | |
22:59 | [9]โปโลเนีย ไบตอม |
|
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[8] | - | |
22:59 | [13]Radunia Stezyca |
|
Rekord Bielsko-Biala[17] | - | |
22:59 | [7] Swit Szczecin |
|
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[3] | - | |
22:59 | [12]วิสลา พูลาเว่ |
|
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์[15] | - | |
ผลฟุตบอลวัน 25 พฤษภาคม 2568 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
00:00 | [6]ดินาโม ซาเกร็บ |
|
วาร์เท็กซ์[4] | - | |
00:00 | [2]แซดเอ็นเคโอซีเยค |
|
อิสทรา 1961 พูลา[10] | - | |
00:00 | [1]เฮชเอ็นเคกอริก้า |
|
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[7] | - | |
00:00 | [5]ริเยก้า |
|
สลาเวน โคปริฟนิก้า[3] | - | |
00:00 | [9]เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
|
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[8] | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |