ผลบอล 16 พฤษภาคม 2568ผลบอล 17 พฤษภาคม 2568ผลบอล 18 พฤษภาคม 2568ผลบอล 19 พฤษภาคม 2568ผลบอล 20 พฤษภาคม 2568ผลบอล 21 พฤษภาคม 2568ผลบอล 22 พฤษภาคม 2568 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 18 พฤษภาคม 2568 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
13:30 | พีเอสบีเอส บีไอเอเค |
|
อเรม่า มาลัง | - | |
15:30 | เซเมน ปาดัง |
|
เปอร์ซิค เคดีรี่ | - | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
17:00 | [5]ยัง ไลอ้อนส์ |
|
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[8] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
18:00 | วีเอฟซี พลูเอน |
|
Eilenburg | - | |
18:00 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
|
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | - | |
18:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
|
วีเอสจี อัลท์ไลนิค | - | |
18:00 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ |
|
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | - | |
18:00 | Greifswalder FC |
|
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | - | |
18:00 | ชามนิตเซอร์ |
|
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | - | |
18:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
|
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | - | |
18:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
|
คาร์ล ไซส์ เยน่า | - | |
18:00 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
|
ซวิคเกา | - | |
18:30 | FC Teutonia 05 |
|
คิกเกอร์ เอ็มเดน | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
19:00 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี |
|
เปอร์เซบายา สุราบายา | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
19:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
|
TuS Blau-Weiss Lohne | - | |
19:00 | ฮาเวลเซ่ |
|
VfB Oldenburg | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
20:00 | [4]อลาชเคิร์ต |
|
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[10] | - | |
20:00 | [2]อารารัต |
|
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[1] | - | |
20:00 | [5]Gandzasar Kapan |
|
ชีรัค[7] | - | |
20:00 | [11]เอฟซี พิวนิค |
|
อรารัต เยเรวาน[3] | - | |
20:00 | [9]บานานต์ส |
|
เอฟซี โนอาห์[6] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
20:00 | เบรเมอร์ เอสวี |
|
ซังค์ เพาลี 2 | - | |
20:00 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล |
|
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | - | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
20:30 | [4]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ |
|
เนิร์นแบร์ก[15] | - | |
20:30 | [5]ดาร์มสตัดท์ |
|
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[13] | - | |
20:30 | [12]โคโลญจน์ |
|
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[11] | - | |
20:30 | [7]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
|
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[8] | - | |
20:30 | [3]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
|
ฮันโนเวอร์ 96[9] | - | |
20:30 | [10]คาร์ลสรูห์ เอสซี |
|
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[2] | - | |
20:30 | [14]มักเดเบิร์ก |
|
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[6] | - | |
20:30 | [17]ชาลเก้ 04 |
|
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[1] | - | |
20:30 | [18]เอสเอสวีอูล์ม 1846 |
|
พรูเบน มุนสเตอร์[16] | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
21:00 | [5]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
|
เอฟซี คราซ์โนดาร์[11] | - | |
21:00 | [15]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด |
|
เฟเคิล[14] | - | |
21:00 | [10]เทเลค กรอซนี่ย์ |
|
เอฟเค มาฮัชกาลา[12] | - | |
21:00 | [2]ดินาโม มอสโก |
|
แอคร่อน โตเกลียทติ[6] | - | |
21:00 | [4]เอฟเค รอสตอฟ |
|
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] | - | |
21:00 | [8]โลโคโมทีฟ มอสโก |
|
ซีเอสเคเอ มอสโก[3] | - | |
21:00 | [13]เอฟเค คิมกี้ |
|
รูบิน คาซาน[9] | - | |
21:00 | [16]ครีลย่า โซเวียตอฟ |
|
สปาร์ตัก มอสโก[7] | - | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
21:00 | Bettembourg |
|
โฟล่า เอสซ์ | - | |
21:00 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 |
|
เรซซิ่ง ยูเนียน | - | |
21:00 | Swift Hesperange |
|
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | - | |
21:00 | Hostert |
|
ซีเอส เพแทนจ์ | - | |
21:00 | Mondercange |
|
US Mondorf-les-Bains | - | |
21:00 | จิวเนสเซ่ |
|
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | - | |
21:00 | Rodange 91 |
|
FC Wiltz 71 | - | |
21:00 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท |
|
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
22:00 | [8]เบเก้ซัคซาบา |
|
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[7] | - | |
22:00 | [11]บีวีเอสซี |
|
เอฟซี ไอการ์[15] | - | |
22:00 | [3]ชัควารี่ ทีเค |
|
โซลอคซาร์[14] | - | |
22:00 | [4]กีไอร์มอต เอสอี |
|
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี[9] | - | |
22:00 | [6]บูดาเปสต์ ฮอนเวด |
|
วาร์ดา เซ[16] | - | |
22:00 | [12]คาซิงบาร์ซิคา |
|
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[10] | - | |
22:00 | [13]ซเซจ เอเค |
|
วาซาส[1] | - | |
22:00 | [5]Szentlorinc SE |
|
ทาทาบันย่า[2] | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
22:59 | [10]จีเคเอส คาโตวีตเซ |
|
เลช พอซนาน[7] | - | |
22:59 | [6]คราโคเวีย คราคอฟ |
|
ลีเกีย วอร์ซอว์[2] | - | |
22:59 | [18]โคโรน่า คีลเซ่ |
|
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[8] | - | |
22:59 | [11]มอเตรอ รูบิน |
|
ซาเกลบี้ ลูบิน[13] | - | |
22:59 | [4]ปิแอส กลิวิส |
|
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[14] | - | |
22:59 | [3]โปกอน เซซิน |
|
เลเชีย กอเดนซ์[17] | - | |
22:59 | [12]สตอล เมียเลช |
|
ราดอมเมียร์ก ราดอม[9] | - | |
22:59 | [16]สลาสค์ วรอคลาวน์ |
|
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก[1] | - | |
22:59 | [5]วิดซอว์ ลอดส์ |
|
พุชช่า นิโปโลมิเช่[15] | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |