ผลบอล 15 พฤษภาคม 2568ผลบอล 16 พฤษภาคม 2568ผลบอล 17 พฤษภาคม 2568ผลบอล 18 พฤษภาคม 2568ผลบอล 19 พฤษภาคม 2568ผลบอล 20 พฤษภาคม 2568ผลบอล 21 พฤษภาคม 2568 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 17 พฤษภาคม 2568 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
15:30 | บาหลี ยูไนเต็ด |
|
มาดูร่า ยูไนเต็ด | - | |
15:30 | บาริโต ปูเตรา |
|
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | - | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
17:00 | [2]Lion City Sailors |
|
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี[4] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
18:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก |
|
โฮลสไตน์ คีล 2 | - | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
19:00 | [16]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน |
|
อเลมานเนีย อาเค่น[19] | - | |
19:00 | [12]ซาบรุคเค่น |
|
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[6] | - | |
19:00 | [13]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
|
วิคตอเรีย โคโลญจน์[17] | - | |
19:00 | [14]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
|
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[2] | - | |
19:00 | [15]ดินาโม เดรสเดน |
|
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[18] | - | |
19:00 | [4]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
|
เอสซี เวิร์ล[1] | - | |
19:00 | [11]ทีเอสวี 1860 มิวนิค |
|
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[3] | - | |
19:00 | [7]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
|
ฮันซ่า รอสต๊อค[9] | - | |
19:00 | [8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
|
อิงโกลสตัดท์[20] | - | |
19:00 | [5]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ |
|
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[10] | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
19:00 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี |
|
Dewa United FC | - | |
19:00 | พีเอสเอส สเลมัน |
|
เปรซียา จาการ์ตา | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
19:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส |
|
เฮสเซ่น คาสเซล | - | |
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) |
|
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | - | |
19:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
|
Goppinger SV | - | |
19:00 | SG Barockstadt |
|
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | - | |
19:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
|
เอฟซี กีสเซิน | - | |
19:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
|
ทีเอสวี ชไตน์บัค | - | |
19:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ |
|
Eintracht Frankfurt (Youth) | - | |
19:00 | SGV ไฟร์เบิร์ก |
|
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | - | |
19:00 | บาลินเกอร์ |
|
เวลลิงเก้น | - | |
19:00 | [14]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
|
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[18] | - | |
19:00 | [11]ทีเอสวี บุชบัช |
|
SpVgg Hankofen-Hailing[17] | - | |
19:00 | [7]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
|
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[8] | - | |
19:00 | [12]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
|
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ[13] | - | |
19:00 | [3]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
|
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[5] | - | |
19:00 | [10]TSV Schwaben Augsburg |
|
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[6] | - | |
19:00 | [1]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
|
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[4] | - | |
19:00 | [9]ไอทรัค แบมเบิร์ก |
|
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[16] | - | |
19:00 | [2]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
|
SpVgg Ansbach[15] | - | |
19:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค |
|
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
19:00 | [11]Sportunion Mauer |
|
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[3] | - | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
19:15 | [6]บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม |
|
แทมปิเนส โรเวอร์ส[1] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
20:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
|
ไวเด้นบรูค | - | |
20:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ |
|
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | - | |
20:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี |
|
Bocholt FC | - | |
20:00 | Turkspor Dortmund |
|
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | - | |
20:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ |
|
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | - | |
20:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
|
โคโลญจน์ (เยาวชน) | - | |
20:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
|
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | - | |
20:00 | Eintracht Hohkeppel |
|
Duren | - | |
20:00 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ |
|
Wuppertaler | - | |
20:00 | เอสวี เม็พเพ่น |
|
Phonix Lubeck | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
20:00 | Basuli B team |
|
เบียล เบียนนี่ | - | |
20:00 | [14]เอฟซี ซิอง (ยู 21) |
|
Chenois[2] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
21:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
|
SV Todesfelde | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
21:00 | Bavois |
|
Zurich B team | - | |
21:00 | Bulle |
|
ลูกาโน่(ยู21) | - | |
21:00 | เอสซี แชม |
|
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | - | |
21:00 | เดเลมอน |
|
FC Breitenrain | - | |
21:00 | Grand Saconnex |
|
เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | - | |
21:00 | FC Paradiso |
|
Bruhl SG | - | |
21:00 | ยัง บอยส์ (ยู 21) |
|
เอสซี เครียนส์ | - | |
21:00 | FC Prishtina Bern |
|
คอนคอร์เดีย | - | |
21:00 | FC Munsingen |
|
Rotkreuz | - | |
21:00 | FC Courtetelle |
|
โวห์เลน | - | |
21:00 | SV Muttenz |
|
เอฟซี ธูน (ยู 21) | - | |
21:00 | Besa Biel Bienne |
|
บาสเซโคร์ท | - | |
21:00 | FC Schotz |
|
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | - | |
21:00 | เอฟซี แบลค สทาร์ |
|
โซล็อตเทิร์น | - | |
21:00 | ลังเงนทาล |
|
FC Dietikon | - | |
21:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน |
|
SV Schaffhausen | - | |
21:00 | SV Hongg |
|
เอฟซี โคโซโวซูริค | - | |
21:00 | FC Mendrisio Stabio |
|
เอฟซี ลินท์ 04 | - | |
21:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) |
|
อูซี่ | - | |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน |
|
เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | - | |
21:00 | FC Wettswil Bonstetten |
|
ทาเวิร์น | - | |
21:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก |
|
Kreuzlingen | - | |
21:00 | [5]Koniz |
|
เอฟซี เนเทอร์ส[11] | - | |
21:00 | [3]แกรนด์ แลนซี |
|
ลาโชฟอนด์[7] | - | |
21:00 | [10]Monthey |
|
FC Coffrane[4] | - | |
21:00 | [12]Stade Payerne |
|
เมแร็ง[9] | - | |
21:00 | [13]Servette U21 |
|
Portalban/Gletterens[1] | - | |
21:00 | [16] Yverdon II |
|
La Sarraz-Eclepens[6] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
21:00 | [16]เวียเนอร์ วิคตอเรีย |
|
น็อยซีเดิล[12] | - | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
22:00 | [3]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า |
|
ดินาโม เคียฟ[7] | - | |
22:00 | [10]FC Livyi Bereh |
|
รุกห์ วินนีกี้[11] | - | |
22:00 | [13]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
|
Polissya Zhytomyr[12] | - | |
22:00 | [5]โคลอส โคซาลิฟก้า |
|
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ[8] | - | |
22:00 | [9]ครีฟบาส |
|
โอโบโลน เคียฟ[2] | - | |
22:00 | [1]LNZ Lebedyn |
|
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[6] | - | |
22:00 | [15]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย |
|
เวเลซ[14] | - | |
22:00 | [4]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก |
|
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[16] | - | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
22:00 | [11]ซาเลเกอเซ็ก ทีอี |
|
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[3] | - | |
22:00 | [12]อูจเปสต์ |
|
ไนเรกิฮาซา[2] | - | |
22:00 | [8]เคชเคเมติ ทีอี |
|
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[5] | - | |
22:00 | [1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
|
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[6] | - | |
22:00 | [9]ดิออสกียอร์ วีทีเค |
|
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[10] | - | |
22:00 | [7]เดเบรเซน วีเอสซี |
|
ปาคซิ เซ[4] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
22:00 | [15]เอฟซี อูฟา |
|
อาร์เซน่อล ตูล่า[1] | - | |
22:00 | [16]เอฟเค โซชิ |
|
ตอร์ปิโด มอสโก[4] | - | |
22:00 | [13]เอฟเค ทิวเมน |
|
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[6] | - | |
22:00 | [14]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
|
โรดิน่ามอสควา[5] | - | |
22:00 | [18]ชินนิค ยาโรสลาฟ |
|
โซโคล ซาลาตอฟ[3] | - | |
22:00 | [7]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ |
|
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[11] | - | |
22:00 | [17]คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ |
|
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[9] | - | |
22:00 | [10]บัลติก้า |
|
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[12] | - | |
22:00 | [2]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
|
โรเตอร์ โวลโกกราด[8] | - | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
22:00 | [9]ดอมซาเล่ |
|
ASK Bravo Publikum[3] | - | |
22:00 | [7]เอฟซี โคเปอร์ |
|
มาริบอร์[4] | - | |
22:00 | [6]เอ็นเค นาฟต้า |
|
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[5] | - | |
22:00 | [1]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
|
รีดอมเลีย[8] | - | |
22:00 | [10]NK Primorje |
|
เอ็นเค มูรา 05[2] | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
22:00 | [8]เบอโน่ |
|
บานิค ออสตราว่า 2[7] | - | |
22:00 | [3]เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
|
ฟาสตาฟ ซลิน[1] | - | |
22:00 | [9]เอสเค ลิเซน |
|
ซิกม่า โอโลมุช บี[15] | - | |
22:00 | [5]สปาร์ตาปราก 2 |
|
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[4] | - | |
22:00 | [12]โอปาว่า |
|
วิโซซิน่า จิคลาวา[16] | - | |
22:00 | [10]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
|
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[13] | - | |
22:00 | [6]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
|
สลาเวีย ปราก 2[2] | - | |
22:00 | [11]ไวสคอป |
|
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[14] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:00 | [15]FC Echallens |
|
ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)[8] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
22:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
|
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | - | |
22:00 | ลีโอเบน |
|
ซานตาอานา | - | |
22:00 | เอสเฟา รีด บี |
|
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | - | |
22:00 | ยูนิออน กรูเทน |
|
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | - | |
22:00 | วอคลามาร์ค |
|
Wallern | - | |
22:00 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา |
|
SK Treibach | - | |
22:00 | SC Imst |
|
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | - | |
22:00 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน |
|
เอสซี ชวาส | - | |
22:00 | เอสวีจี ไรชีเนา |
|
บิชช็อฟส์โฮเฟิน | - | |
22:00 | FC Lauterach |
|
คุฟซไตน์ | - | |
22:00 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ |
|
เรนดอร์ฟ อัลทัช บี | - | |
22:00 | เอสวี วาลส์-กรูนัว |
|
SC Rothis | - | |
22:00 | คิทซ์บูเฮล |
|
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | - | |
22:00 | เอสวี คูเคิล |
|
เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:30 | เวอแวสปอร์ต |
|
บาเดน | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
22:59 | [8]อาร์ก้า กดิเนีย |
|
จีเคเอส ทิคี[11] | - | |
22:59 | [10]โครบริ โกลกูฟว์ |
|
รุช ซอร์ซอฟ[4] | - | |
22:59 | [12]โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก |
|
โปกอน ซีดล์เซ[17] | - | |
22:59 | [2]โกลนิค เลชน่า |
|
วิสล่า พล็อค[5] | - | |
22:59 | [3]เมียดิซ เลกนิก้า |
|
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] | - | |
22:59 | [14]โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
|
เอลเคเอสลอดซ์[15] | - | |
22:59 | [6]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ |
|
สเตล รุสซ์โซว[9] | - | |
22:59 | [18]วอร์ต้า พอซแนน |
|
ออดราออปอเล[7] | - | |
22:59 | [13]วิสล่า คราคอฟ |
|
สเตล สตาโลว่า โวล่า[16] | - | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
22:59 | [2]เอฟเคคาปาร์สคันก่า |
|
คาราบัค[1] | - | |
22:59 | [4]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
|
ซาบาลี[5] | - | |
22:59 | [8]เคสลา เอฟเค |
|
Araz Nakhchivan[3] | - | |
22:59 | [6]สแตนดาร์ด ซัมเควียท |
|
ตูราน โตวูซ[9] | - | |
22:59 | [10]ซีล่า เอฟเค |
|
ซาบาห์ เอฟเค[7] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
22:59 | [17]Rekord Bielsko-Biala |
|
Swit Szczecin[7] | - | |
22:59 | [8]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
|
KS Wieczysta Krakow[10] | - | |
22:59 | [18]Hutnik Krakow |
|
โปโลเนีย ไบตอม[9] | - | |
22:59 | [6]KP Calisia Kalisz |
|
โอลิมเปีย ไอบรองก์[11] | - | |
22:59 | [5]LKS Lodz II |
|
Pogon Grodzisk Mazowiecki[1] | - | |
22:59 | [15]โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
|
Radunia Stezyca[13] | - | |
22:59 | [3]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
|
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย[4] | - | |
22:59 | [14]ซาเกลบี้ ลูบิน บี |
|
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[13] | - | |
22:59 | [2]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
|
วิสลา พูลาเว่[12] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:59 | Collina d Oro |
|
Freienbach | - | |
ผลฟุตบอลวัน 18 พฤษภาคม 2568 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
00:00 | [8]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
|
ริเยก้า[5] | - | |
00:00 | [10]อิสทรา 1961 พูลา |
|
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[9] | - | |
00:00 | [3]สลาเวน โคปริฟนิก้า |
|
เฮชเอ็นเคกอริก้า[1] | - | |
00:00 | [7]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ |
|
ดินาโม ซาเกร็บ[6] | - | |
00:00 | [4]วาร์เท็กซ์ |
|
แซดเอ็นเคโอซีเยค[2] | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |