ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 24 พฤศจิกายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
11:00 | [4]FC Tiamo Hirakata |
|
โอกินาวะ เอสวี[8] | - | |
11:00 | [6]วาสป้า โออิตะ |
|
รัน เมล อาโอโมริ[5] | - | |
11:00 | [1]โคชิ ยูไนเต็ด |
|
Criacao Shinjuku[15] | - | |
11:00 | [11]ซูซูกะอันลิมิเต็ด |
|
มารูยาซึอินดัสตรีส์[13] | - | |
11:00 | [16] Minebea Mitsumi FC |
|
Briobecca Urayasu[12] | - | |
11:00 | [9] Rayluck Shiga |
|
เวียร์เทียน คูวานะ[3] | - | |
11:00 | [10]โซนี่ เซนได |
|
โทจิงิซิตี้[2] | - | |
11:00 | [7]ฮอนด้า เอฟซี |
|
โยโกกาว่า มูซาชิโน[14] | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
16:15 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี |
|
มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | - | |
16:30 | พัลเซ่น 2 |
|
เอฟซี ปิเซ็ค | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
18:00 | [2]มาบาริ เอฟซี |
|
มิยาซากิ[19] | - | |
18:00 | [3]อซูส คราโร นูมาซู |
|
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[10] | - | |
18:00 | [20]กรุลล่า โมริโอกะ |
|
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[8] | - | |
18:00 | [13]เอฟซี เรียวเคียว |
|
เอฟซี กิฟู[11] | - | |
18:00 | [1]โอมิยะ อาร์ดิย่า |
|
คาเตอเลอร์ โตยามา[4] | - | |
18:00 | [12]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี |
|
โอซาก้า เอฟซี[9] | - | |
18:00 | [5]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี |
|
นารา คลับ[15] | - | |
18:00 | [16]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ |
|
คามาทามาเร่ ซานูกิ[17] | - | |
18:00 | [6]เอสซี ซะงะมิฮะระ |
|
ไกนาเร โตโตริ[18] | - | |
18:00 | [14]โยโกฮามา เอสซีซี |
|
กิระวันสึ คิตะคิวชู[7] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
19:00 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ |
|
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | - | |
19:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
|
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | - | |
19:00 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
|
คาร์ล ไซส์ เยน่า | - | |
19:00 | วีเอฟซี พลูเอน |
|
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | - | |
19:00 | Greifswalder FC |
|
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | - | |
19:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
|
วีเอสจี อัลท์ไลนิค | - | |
19:00 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
|
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | - | |
19:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
|
ซวิคเกา | - | |
19:00 | ชามนิตเซอร์ |
|
Eilenburg | - | |
20:00 | โฮลสไตน์ คีล 2 |
|
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | - | |
20:00 | ซังค์ เพาลี 2 |
|
ฮาเวลเซ่ | - | |
20:00 | SV Todesfelde |
|
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
22:00 | [13]เอฟเค คิมกี้ |
|
เอฟซี คราซ์โนดาร์[11] | - | |
22:00 | [16]ครีลย่า โซเวียตอฟ |
|
เทเลค กรอซนี่ย์[10] | - | |
22:00 | [5]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
|
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] | - | |
22:00 | [15]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด |
|
เอฟเค มาฮัชกาลา[12] | - | |
22:00 | [9]รูบิน คาซาน |
|
แอคร่อน โตเกลียทติ[6] | - | |
22:00 | [7]สปาร์ตัก มอสโก |
|
โลโคโมทีฟ มอสโก[8] | - | |
22:00 | [3]ซีเอสเคเอ มอสโก |
|
เอฟเค รอสตอฟ[4] | - | |
22:00 | [14]เฟเคิล |
|
ดินาโม มอสโก[2] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:00 | SV Schaffhausen |
|
ทาเวิร์น | - | |
22:00 | FC Munsingen |
|
เอฟซี ธูน (ยู 21) | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
22:59 | [15]เอฟซี ไอการ์ |
|
บีวีเอสซี[11] | - | |
22:59 | [7]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
|
เบเก้ซัคซาบา[8] | - | |
22:59 | [9]โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี |
|
กีไอร์มอต เอสอี[4] | - | |
22:59 | [16]วาร์ดา เซ |
|
บูดาเปสต์ ฮอนเวด[6] | - | |
22:59 | [10]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
|
คาซิงบาร์ซิคา[12] | - | |
22:59 | [14]โซลอคซาร์ |
|
ชัควารี่ ทีเค[3] | - | |
22:59 | [2]ทาทาบันย่า |
|
Szentlorinc SE[5] | - | |
22:59 | [1]วาซาส |
|
ซเซจ เอเค[13] | - | |
ผลฟุตบอลวัน 25 พฤศจิกายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
00:00 | [6]อัลบอร์ก |
|
วีบรอก[10] | - | |
00:00 | [2]เอฟซี โคเปนเฮเกน |
|
ลิงบี้[11] | - | |
00:00 | [7]มิดทิลแลนด์ |
|
ซิลเคบอร์ก[5] | - | |
00:00 | [3]นอร์ดเจลแลนด์ |
|
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[8] | - | |
00:00 | [9]ซอนเดอร์ไจสกี |
|
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[4] | - | |
00:00 | [1]แรนเดอร์ส |
|
เวเจิล[12] | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
01:00 | [2]เฟรเดอริเซีย |
|
โคลดิ้ง[8] | - | |
01:00 | [9]ฮิลลิร็อด |
|
เอสเบิร์ก[5] | - | |
01:00 | [10]โฮโบร |
|
บี 93 โคเปนเฮเกน[3] | - | |
01:00 | [7]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
|
เฮอฟอล์จ โคเก้[12] | - | |
01:00 | [4]ฮวิโดฟ ไอเอฟ |
|
โรสกิลด์[11] | - | |
01:00 | [6]เวนด์ซีเซล |
|
โอเดนเซ่ บีเค[1] | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
04:00 | [4]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
|
บาร์รากัส เซ็นทรัล[5] | - | |
04:00 | [24]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี |
|
โรซาริโอ เซ็นทรัล[21] | - | |
04:00 | [23]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ |
|
บานฟิลด์[17] | - | |
04:00 | [20]กิมนาเซีย ลา พลาต้า |
|
แอดเลติโก ทูคูแมน[25] | - | |
04:00 | [18]ซีเอ ฮูราแคน |
|
โบคา จูเนียร์ส[7] | - | |
04:00 | [11]ลานุส |
|
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[6] | - | |
04:00 | [13]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ |
|
อินดิเพนเดนเต้[12] | - | |
04:00 | [22]เบลกราโน่ |
|
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[27] | - | |
04:00 | [1]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า |
|
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[8] | - | |
04:00 | [2]ริเวอร์เพลท |
|
ซาน ลอเรนโซ่[19] | - | |
04:00 | [9]ราซิ่ง คลับ |
|
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[3] | - | |
04:00 | [26]ซาร์เมียนโต้ |
|
ซีเอ พลาเทนเซ่[15] | - | |
04:00 | [28]คลับ อัตเลตีโก ติเกร |
|
อินสติทูโต เด คอลโดบา[16] | - | |
04:00 | [14]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ |
|
ทัลเลเรส กอร์โดบา[10] | - | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
04:00 | [8]Guanacasteca |
|
อลาจูเรนเซ่[2] | - | |
04:00 | [6]เฮเรดิอาโน |
|
ซานโตส เด กัวปิเลส[10] | - | |
04:00 | [11]พันตาเรนนัส |
|
เอดี ซาน คาร์ลอส[5] | - | |
04:00 | [4]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
|
Santa Ana[12] | - | |
04:00 | [3]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
|
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[1] | - | |
04:00 | [9]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน |
|
มูนิซิปัล ลิเบเรีย[7] | - | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
04:00 | [13]Cumbaya FC |
|
อูเรนเซ่ เอสซี[12] | - | |
04:00 | [4]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส |
|
เดลฟินเอสซี[15] | - | |
04:00 | [5]คลับสปอร์ต เอเมเลค |
|
เอสซี อิมบาบูรา[14] | - | |
04:00 | [11]เดปอร์ติโว คูเอนก้า |
|
Libertad FC[16] | - | |
04:00 | [10]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
|
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[2] | - | |
04:00 | [6]ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า |
|
แอลดียู กีโต้[3] | - | |
04:00 | [1]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล |
|
มาคาร่า อัมบาโต้[9] | - | |
04:00 | [8]มาชัค รูนา |
|
ซีดี เอล นาซิอองนาล[7] | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |