ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2567ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 23 พฤศจิกายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
German Junioren Bundesliga ( German Junioren Bundesliga ) | |||||
17:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) |
|
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | - | |
17:00 | SV Elversberg U19 |
|
เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | - | |
17:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) |
|
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | - | |
17:00 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) |
|
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | - | |
17:00 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) |
|
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | - | |
17:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) |
|
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
17:30 | [8]เอฟซี กากรา |
|
เอฟซี เทลาวี[9] | - | |
17:30 | [7]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
|
ซามเตรเดีย[10] | - | |
17:30 | [4]ดินาโม บาตูมี |
|
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[3] | - | |
17:30 | [6]เอฟซี โคลเคติ โปติ |
|
ตอร์ปิโด คาตูซี่[2] | - | |
17:30 | [1]ดีลา กอริ |
|
ดินาโม ทบิลิซี[5] | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
18:30 | [7]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี |
|
Shturmi[8] | - | |
18:30 | [5]Gareji Sagarejo |
|
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[1] | - | |
18:30 | [4]Spaeri FC |
|
เอฟซี ซิโอนี่[2] | - | |
18:30 | [6]อรักวี ดูเชติ |
|
Dinamo Tbilisi II[3] | - | |
18:30 | [9]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
|
FC Kolkheti Khobi[10] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
19:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
|
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | - | |
German Junioren Bundesliga ( German Junioren Bundesliga ) | |||||
19:00 | SV Sandhausen U19 |
|
ซาร์บรัคเค่น ยู19 | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
19:30 | Ceska Lipa |
|
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | - | |
19:30 | ยาบโลเนช 2 |
|
เอสเค ซาปี้ | - | |
19:30 | ปาร์ดูบีค บี |
|
เทปลิซ บี | - | |
19:30 | เอฟเค โคลิน |
|
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | - | |
19:30 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 |
|
อัสติ นาดลาเบม | - | |
19:30 | แคลดโน่ |
|
โซคอล โบรซานี่ | - | |
19:30 | โซโคล ซิวาไนซ์ |
|
Most Mus | - | |
19:30 | แอดมิร่า ปราฮา |
|
Taborsko Akademie | - | |
19:30 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 |
|
Preddie J | - | |
19:30 | เอฟเค โคมูตอฟ |
|
สโลวาน เวลวารี่ | - | |
19:30 | จิสครา โดแมซลิซ |
|
โบฮีเมียนส์ 1905 บี | - | |
19:30 | โซคอล ฮุสตัน |
|
ดุคลา ปราก บี | - | |
19:30 | Povltava FA |
|
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | - | |
19:30 | โลโค ทาวิน |
|
SK Petrin Plzen | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
19:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก |
|
เบรเมอร์ เอสวี | - | |
German Junioren Bundesliga ( German Junioren Bundesliga ) | |||||
19:30 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) |
|
Berliner AK 07 U19 | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
20:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
|
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | - | |
20:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
|
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | - | |
20:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค |
|
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | - | |
20:00 | เวลลิงเก้น |
|
SG Barockstadt | - | |
20:00 | Goppinger SV |
|
SGV ไฟร์เบิร์ก | - | |
20:00 | เฮสเซ่น คาสเซล |
|
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | - | |
20:00 | เอฟซี กีสเซิน |
|
บาลินเกอร์ | - | |
20:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
|
ไอน์ทรัค เทรียร์ | - | |
20:00 | Eintracht Frankfurt (Youth) |
|
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | - | |
20:00 | [15]SpVgg Ansbach |
|
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[5] | - | |
20:00 | [2]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
|
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[6] | - | |
20:00 | [7]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
|
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ[13] | - | |
20:00 | [3]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
|
SpVgg Hankofen-Hailing[17] | - | |
20:00 | [12]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
|
ทีเอสวี บุชบัช[11] | - | |
20:00 | [8]เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
|
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[18] | - | |
20:00 | [10]TSV Schwaben Augsburg |
|
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[4] | - | |
20:00 | [14]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
|
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[16] | - | |
20:00 | [1]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
|
ไอทรัค แบมเบิร์ก[9] | - | |
20:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) |
|
FC Teutonia 05 | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
21:00 | [15]Shakhter Soligorsk II |
|
เอฟซี บาราโนวีชี[13] | - | |
21:00 | [6]เอฟเค ออร์ชา |
|
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[3] | - | |
21:00 | [10]Ostrowitz |
|
เอฟซี โมโลเดชโน[1] | - | |
21:00 | [17]เอฟซี สโลนิม 2017 |
|
FK Bumprom[11] | - | |
21:00 | [9] Dinamo-2 Minsk |
|
Volna Pinsk[4] | - | |
21:00 | [8]เอฟเค ลิด้า |
|
Torpedo-2 Zhodino[16] | - | |
21:00 | [12]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
|
(Niva Dolbizno[2] | - | |
21:00 | [18]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
|
เบลารุส(ยู 17)[14] | - | |
21:00 | [5] BATE-2 Borisov |
|
Dnepr Rohachev[7] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
21:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี |
|
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | - | |
21:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
|
Duren | - | |
21:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
|
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | - | |
21:00 | Eintracht Hohkeppel |
|
Bocholt FC | - | |
21:00 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ |
|
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | - | |
21:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ |
|
ไวเด้นบรูค | - | |
21:00 | Turkspor Dortmund |
|
โคโลญจน์ (เยาวชน) | - | |
21:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
|
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | - | |
21:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ |
|
Wuppertaler | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
21:00 | Basuli B team |
|
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | - | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
21:00 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี |
|
โมลด อเล็กซานดรา | - | |
21:00 | Penrhyncoch |
|
Flint Mountain | - | |
21:00 | รูตินทาวน์ เอฟซี |
|
ลานดูเนา | - | |
21:00 | กุลสฟิลด์ เอฟซี |
|
Llay Miners Welfare | - | |
21:00 | คาร์เออร์ว |
|
Colwyn Bay | - | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
21:30 | [4]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
|
เทรนซิน[8] | - | |
21:30 | [2]ดูนาจสก้า สเตรด้า |
|
ซีมปิน ไมชาโลวี[10] | - | |
21:30 | [3]เอฟเค โคซิค |
|
สโลวาน บราติสลาวา[1] | - | |
21:30 | [5]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
|
เคเอฟซี โคมาร์โน[12] | - | |
21:30 | [11]เอ็มเอฟเค สกาลิก้า |
|
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[9] | - | |
21:30 | [7]เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
|
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[6] | - | |
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
22:00 | [3]รอทส์ |
|
ฟอร์เรส[16] | - | |
22:00 | [5]อินเวอร์รูเรีย |
|
เดเวรอนเวล[14] | - | |
22:00 | [4]เบรซิน ซิตี้ |
|
คีธ[11] | - | |
22:00 | [6]Clachnacuddin |
|
ลอซีเมาท์ เอฟซี[12] | - | |
22:00 | [17]เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
|
โบรร่า เรนเจอร์ส[2] | - | |
22:00 | [18]Strathspey Thistle |
|
ฮันท์ลี[1] | - | |
22:00 | [9]เนิร์น เคาน์ตี้ |
|
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี[10] | - | |
22:00 | [13]เฟรเซอร์เบิร์ก |
|
วิค อคาเดมี่ เอฟซี[7] | - | |
22:00 | [8]ธนาคาร โอ ดี |
|
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด[15] | - | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
22:00 | [4]Decic Tuzi |
|
โอเอฟเคเปโตรวัค[1] | - | |
22:00 | [9]Jedinstvo Bijelo Polje |
|
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[3] | - | |
22:00 | [10]Jezero Plav |
|
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[7] | - | |
22:00 | [6]เอฟเค มอร์นาร์ |
|
โบเคลจ์ โคเตอร์[2] | - | |
22:00 | [8]โอทรานท์ |
|
Arsenal Tivat[5] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:00 | Bavois |
|
เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | - | |
22:00 | เอสซี แชม |
|
Grand Saconnex | - | |
22:00 | เดเลมอน |
|
เบียล เบียนนี่ | - | |
22:00 | เอสซี เครียนส์ |
|
ลูกาโน่(ยู21) | - | |
22:00 | FC Paradiso |
|
Zurich B team | - | |
22:00 | ยัง บอยส์ (ยู 21) |
|
บาเดน | - | |
22:00 | FC Mendrisio Stabio |
|
เอฟซี โคโซโวซูริค | - | |
22:00 | เอฟซี ทุคเกน |
|
Freienbach | - | |
22:00 | FC Wettswil Bonstetten |
|
เอฟซี ลินท์ 04 | - | |
22:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก |
|
เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | - | |
22:00 | SV Hongg |
|
อูซี่ | - | |
22:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน |
|
Kreuzlingen | - | |
22:00 | FC Dietikon |
|
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | - | |
22:00 | FC Schotz |
|
คอนคอร์เดีย | - | |
22:00 | FC Courtetelle |
|
โซล็อตเทิร์น | - | |
22:00 | SV Muttenz |
|
เอฟซี แบลค สทาร์ | - | |
22:00 | ลังเงนทาล |
|
บาสเซโคร์ท | - | |
22:00 | FC Prishtina Bern |
|
โวห์เลน | - | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
22:59 | [10]ทรอมโซ่ ไอแอล |
|
สตรอมก็อดเซ็ท[8] | - | |
22:59 | [4]โมลด์ |
|
เอสเค บรานน์[3] | - | |
22:59 | [6]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|
คริสเตียนซุนด์ บีเค[9] | - | |
22:59 | [15]ออด เกรนแลนด์ |
|
โบโด กลิมท์[1] | - | |
22:59 | [2]ไวกิ้ง เอฟเค |
|
เฮาเกซุนด์[14] | - | |
22:59 | [7]ลีลล์สตรอม |
|
ซานเดฟยอร์ด[16] | - | |
22:59 | [11]โรเซนบอร์ก |
|
ชาร์ปบอร์ก 08[12] | - | |
22:59 | [5]เฟรดริกซ์สตรัด |
|
ฮามคาม[13] | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
22:59 | [16]ฟารูล คอนสแตนต้า |
|
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ[2] | - | |
22:59 | [6]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
|
ราปิด บูคาเรสต์[12] | - | |
22:59 | [15]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ |
|
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[4] | - | |
22:59 | [11]โบโตซานี่ |
|
โปลิเทคนิก้า อายซี่[10] | - | |
22:59 | [9]ปิโตรลูล โปรเอสติ |
|
ดินาโม บูคาเรสต์[7] | - | |
22:59 | [14]สเตอัว บูคาเรสต์ |
|
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[5] | - | |
22:59 | [13]ยูทีเอ อารัด |
|
ซีเอส คราอิโอว่า[1] | - | |
22:59 | [3]เซ็บซี่ |
|
กลอเรีย บูซัว[8] | - | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
22:59 | [6]วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
|
Tekstilac[15] | - | |
22:59 | [5]FK Zeleznicar Pancevo |
|
ราดนิคกี้ 1923[13] | - | |
22:59 | [14]IMT Novi Beograd |
|
บัซคา โทโพลา[8] | - | |
22:59 | [16]Jedinstvo UB |
|
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[3] | - | |
22:59 | [2]โอเอฟเค เบลเกรด |
|
มัลโดส ลูการ์นี[10] | - | |
22:59 | [1]ปาร์ติซาน เบลเกรด |
|
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[12] | - | |
22:59 | [9]ราสนิกีร์ ไนร์ |
|
คูคาริคกิ สตานคอม[4] | - | |
22:59 | [11]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
|
โบแร็ค คาแค็ก[7] | - | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
22:59 | [9]อาร์ดา |
|
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[5] | - | |
22:59 | [6]เบโร่ สตารา ซากอร่า |
|
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[14] | - | |
22:59 | [2]โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
|
โบเตฟ วราตซา[16] | - | |
22:59 | [11]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
|
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[4] | - | |
22:59 | [7]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
|
โดโกเรต์ส รัซกราด[8] | - | |
22:59 | [1]เลฟสกี้ โซเฟีย |
|
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[12] | - | |
22:59 | [13]สลาเวีย โซเฟีย |
|
FK Levski Krumovgrad[10] | - | |
22:59 | [3]สปาร์ตัก วาร์นา |
|
เอฟซี ฮีบาร์[15] | - | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
22:59 | [7]เดเบรเซน วีเอสซี |
|
เคชเคเมติ ทีอี[8] | - | |
22:59 | [6]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
|
อูจเปสต์[12] | - | |
22:59 | [1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
|
ดิออสกียอร์ วีทีเค[9] | - | |
22:59 | [10]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
|
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[3] | - | |
22:59 | [4]ปาคซิ เซ |
|
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[11] | - | |
22:59 | [5]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
|
ไนเรกิฮาซา[2] | - | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
22:59 | [8]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
|
ดูก้า ปรากซ์[9] | - | |
22:59 | [16]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ |
|
สลาเวีย ปราก[5] | - | |
22:59 | [11]ฮราเดตส์กราลอเว |
|
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[2] | - | |
22:59 | [6]เบามิต ยาโบลเนค |
|
บานิค ออสตราว่า[7] | - | |
22:59 | [12]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
|
ปาร์ดูบีตเซ[14] | - | |
22:59 | [4]ซิกม่า โอโลมุช |
|
สโลวาน ลิเบอเรช[3] | - | |
22:59 | [1]สปาร์ตาปราก |
|
เทปลิเซ่[15] | - | |
22:59 | [13]สโลวัคโก้ |
|
มลาด้า โบเลสลาฟ[10] | - | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
22:59 | [15]ดนีโปร โมกิเลฟ |
|
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[8] | - | |
22:59 | [7]เอฟซี โกเมล |
|
สลาเวีย โมซีร์[5] | - | |
22:59 | [16]ตอร์ปิโด มินส์ค |
|
ซลูตัสค์[13] | - | |
22:59 | [1]ดินาโม มินส์ค |
|
บาเต้ โบริซอฟ[10] | - | |
22:59 | [6]เอฟเค วิเท็บส์ค |
|
ดินาโม เบรสต์[4] | - | |
22:59 | [2]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
|
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[12] | - | |
22:59 | [14]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ |
|
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[9] | - | |
22:59 | [11]สมอร์กอน เอฟซี |
|
เนเมน กร็อดโน่[3] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
22:59 | [9]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ |
|
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[6] | - | |
22:59 | [1]อาร์เซน่อล ตูล่า |
|
เอฟเค ทิวเมน[13] | - | |
22:59 | [10]บัลติก้า |
|
โรดิน่ามอสควา[5] | - | |
22:59 | [11]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
|
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[17] | - | |
22:59 | [2]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
|
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[14] | - | |
22:59 | [8]โรเตอร์ โวลโกกราด |
|
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[7] | - | |
22:59 | [3]โซโคล ซาลาตอฟ |
|
ตอร์ปิโด มอสโก[4] | - | |
22:59 | [16]เอฟเค โซชิ |
|
เอฟซี อูฟา[15] | - | |
22:59 | [12]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ |
|
ชินนิค ยาโรสลาฟ[18] | - | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
22:59 | [3]ASK Bravo Publikum |
|
รีดอมเลีย[8] | - | |
22:59 | [5]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ |
|
เอฟซี โคเปอร์[7] | - | |
22:59 | [9]ดอมซาเล่ |
|
เอ็นเค นาฟต้า[6] | - | |
22:59 | [4]มาริบอร์ |
|
NK Primorje[10] | - | |
22:59 | [2]เอ็นเค มูรา 05 |
|
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[1] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
22:59 | [7] Fratria |
|
เอฟซี ดูนาฟ รูส[1] | - | |
22:59 | [2]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 |
|
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[5] | - | |
22:59 | [20]CSKA Sofia B |
|
CSKA 1948 Sofia II[17] | - | |
22:59 | [15]Yantra Gabrovo |
|
สตรัมส์ก้า สลาวา[16] | - | |
22:59 | [6]พีริน บลากอเยฟกราด |
|
FC Dobrudzha[4] | - | |
22:59 | [11]สปาร์ตัก เพลเวน |
|
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา[19] | - | |
22:59 | [18]Sportist Svoge |
|
ลิเท็กซ์ โลเวช[9] | - | |
22:59 | [14]มินยอร์ เพอร์นิค |
|
เบลาสิต้า เปทริท[8] | - | |
22:59 | [10]พีเอฟซี เนซีบาร์ |
|
Marek Dupnitza[12] | - | |
22:59 | [13]พีเอฟเค มอนทาน่า |
|
Botev Plovdiv II[3] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:59 | Collina d Oro |
|
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | - | |
23:30 | Bulle |
|
FC Breitenrain | - | |
23:30 | เวอแวสปอร์ต |
|
Bruhl SG | - | |
ผลฟุตบอลวัน 24 พฤศจิกายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
00:00 | [4]อันเดอร์เลชท์ |
|
เคเอเอ เกนท์[2] | - | |
00:00 | [3]รอแยล อันท์เวิร์พ |
|
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช[11] | - | |
00:00 | [6]คลับบรูซ |
|
แซงต์ ทรุยด็อง[15] | - | |
00:00 | [8]ราซิ่ง เกงค์ |
|
ชาเลอร์รัว[13] | - | |
00:00 | [5]เมเชเลน |
|
เบียรส์ชอทวิลริค[12] | - | |
00:00 | [10]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน |
|
แซงต์ กิลลุส[9] | - | |
00:00 | [7]สตองดาร์ด ลีแอช |
|
เซอร์เคอร์ บรูซ[16] | - | |
00:00 | [1]เวสเตอร์โล |
|
คอร์ไทรจ์[14] | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
00:00 | [14]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
|
ปิแอส กลิวิส[4] | - | |
00:00 | [1]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
|
สลาสค์ วรอคลาวน์[16] | - | |
00:00 | [17]เลเชีย กอเดนซ์ |
|
โปกอน เซซิน[3] | - | |
00:00 | [7]เลช พอซนาน |
|
จีเคเอส คาโตวีตเซ[10] | - | |
00:00 | [2]ลีเกีย วอร์ซอว์ |
|
คราโคเวีย คราคอฟ[6] | - | |
00:00 | [15]พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
|
วิดซอว์ ลอดส์[5] | - | |
00:00 | [9]ราดอมเมียร์ก ราดอม |
|
สตอล เมียเลช[12] | - | |
00:00 | [8]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
|
โคโรน่า คีลเซ่[18] | - | |
00:00 | [13]ซาเกลบี้ ลูบิน |
|
มอเตรอ รูบิน[11] | - | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
00:00 | [10]บาเซิ่ล |
|
เซอร์เวตต์[1] | - | |
00:00 | [8]กราสฮ็อปเปอร์ |
|
วินเตอร์ทูร์[6] | - | |
00:00 | [7]ลัวซานนี สปอร์ท |
|
เอฟซี ซิยง[2] | - | |
00:00 | [4]ลูกาโน |
|
เอฟซี ซูริค[3] | - | |
00:00 | [5]เซนต์ กัลเลน |
|
อีเวอร์ดอน[11] | - | |
00:00 | [9]ลูเซิร์น |
|
ยัง บอยส์[12] | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
00:00 | [8]อาร์ก้า กดิเนีย |
|
สเตล สตาโลว่า โวล่า[16] | - | |
00:00 | [10]โครบริ โกลกูฟว์ |
|
ออดราออปอเล[7] | - | |
00:00 | [12]โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก |
|
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] | - | |
00:00 | [2]โกลนิค เลชน่า |
|
จีเคเอส ทิคี[11] | - | |
00:00 | [3]เมียดิซ เลกนิก้า |
|
วิสล่า พล็อค[5] | - | |
00:00 | [14]โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
|
รุช ซอร์ซอฟ[4] | - | |
00:00 | [6]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ |
|
เอลเคเอสลอดซ์[15] | - | |
00:00 | [18]วอร์ต้า พอซแนน |
|
โปกอน ซีดล์เซ[17] | - | |
00:00 | [13]วิสล่า คราคอฟ |
|
สเตล รุสซ์โซว[9] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
00:00 | [8]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
|
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[3] | - | |
00:00 | [4]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
|
โอลิมเปีย ไอบรองก์[11] | - | |
00:00 | [15]โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
|
โปโลเนีย ไบตอม[9] | - | |
00:00 | [10]KS Wieczysta Krakow |
|
ซาเกลบี้ ลูบิน บี[14] | - | |
00:00 | [13]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
|
Pogon Grodzisk Mazowiecki[1] | - | |
00:00 | [13]Radunia Stezyca |
|
KP Calisia Kalisz[6] | - | |
00:00 | [7] Swit Szczecin |
|
Hutnik Krakow[18] | - | |
00:00 | [12]วิสลา พูลาเว่ |
|
LKS Lodz II[5] | - | |
00:00 | [2]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
|
Rekord Bielsko-Biala[17] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
00:00 | VfB Oldenburg |
|
Phonix Lubeck | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
00:00 | Besa Biel Bienne |
|
Rotkreuz | - | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
04:00 | [5]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
|
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[16] | - | |
04:00 | [19]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ |
|
คริคูม่า[12] | - | |
04:00 | [14]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
|
บรากันติโน้[10] | - | |
04:00 | [4]ฟอร์ตาเลซ่า |
|
ฟลาเมงโก[1] | - | |
04:00 | [7]บาเฮีย บีเอ |
|
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[8] | - | |
04:00 | [20]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
|
พัลไมรัส[3] | - | |
04:00 | [13]ยูเวนตูเด้ |
|
คุยอาบา[18] | - | |
04:00 | [15]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
|
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[11] | - | |
04:00 | [6]เซาเปาโล |
|
อัตเลติโก มิไนโร่[9] | - | |
04:00 | [2]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
|
วิตอเรีย บีเอ[17] | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
04:00 | [18]โบต้าโฟโก้ เอสพี |
|
อาไว เอฟซี เอสซี[11] | - | |
04:00 | [7]ซิเอร่า |
|
อเมริกา เอ็มจี[2] | - | |
04:00 | [6]เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ |
|
เอสซี เปซานดูปารา[12] | - | |
04:00 | [13]ปอนเต เปรตา |
|
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[5] | - | |
04:00 | [15]Amazonas FC |
|
โกยาส[9] | - | |
04:00 | [4]วิลา โนวา |
|
อิทัวโน่ เอสพี[19] | - | |
04:00 | [17]บัสควอ เอฟซี |
|
กัวรานี่ เอสพี[20] | - | |
04:00 | [16]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี |
|
กอริติบ้า พีอาร์[14] | - | |
04:00 | [8]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
|
มิราสโซล[3] | - | |
04:00 | [1]ซานโตส |
|
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[10] | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |