ผลบอล 17 มีนาคม 2567ผลบอล 16 มีนาคม 2567ผลบอล 15 มีนาคม 2567ผลบอล 14 มีนาคม 2567ผลบอล 13 มีนาคม 2567ผลบอล 12 มีนาคม 2567ผลบอล 11 มีนาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 15 มีนาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 06:30 | อกัว เดอ มาราบา |
3-0
1-0 |
Capital TO | -1.25 | |
conmebol-sudamericano women u17 (conmebol-sudamericano women u17) | |||||
FT 06:30 | เปรู (ญ) ยู17 |
0-4
0-4 |
อาร์เจนติน่า (ญ) ยู17 | - | |
Brazil Campeonato Amazonense (Brazil Campeonato Amazonense) | |||||
FT 06:30 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) |
2-1
1-1 |
Parintins FC | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 07:00 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ |
1-0
0-0 |
สปอร์ต บอยส์ | - | |
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League) | |||||
FT 07:00 | อลาจูเรนเซ่ |
1-1
1-0 |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | -0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | โบลิวาร์ |
2-1
2-0 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | -1.5 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | Chacaritas SC |
2-1
2-0 |
กวายากิล ซิตี้ | - | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
2-1
1-1 |
อัลเวย์เรดดี้ | -2 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | ฟอร์ตาเลซ่า |
0-0
0-0 |
Reet | - | |
FT 07:30 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า |
0-1
0-0 |
Amazonas FC | - | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:00 | ซีดี วิด้า |
2-0
2-0 |
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | - | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล |
1-0
1-0 |
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | - | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:05 | Monarcas Morelia |
0-1
0-0 |
ไพโอนีรอส เด แคนคูน | - | |
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League) | |||||
FT 09:15 | มอนเทอร์เรย์ |
2-1
1-0 |
เอฟซี ซินซินเนติ | -0.75 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า |
0-0
0-0 |
เซเลยา เอฟซี | - | |
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 12:00 | เอียร์ติส พาฟโลดาร์ |
1-0
1-0 |
อ็อคเซเปส | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 13:00 | Shanghai Shenshui |
3-0
2-0 |
Shanghai Tongji University | - | |
FT 13:00 | Shanxi Xiangyu |
4-1
0-0 |
Qingdao Kunpeng | - | |
FT 14:00 | Hangzhou Qiantang |
3-0
1-0 |
Ningxia Renfangzhong | - | |
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 14:00 | อคาเดมี่ ออนทูสติก |
2-0
2-0 |
อัลไต เอฟเค | - | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 14:15 | Oakleigh Cannons U23 |
5-1
3-1 |
Green Gully U23 | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 14:30 | Qianxinan Xu Fengtang |
3-0
3-0 |
Wuhan Xiaoma | - | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 15:30 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) |
1-2
1-0 |
Brunswick Juventus (W) | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 15:30 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ |
4-0
2-0 |
Hills Brumbies | - | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 15:30 | Elizabeth Downs SC |
3-1
0-0 |
Gawler Eagles | - | |
FT 15:30 | Tea Tree Gully City |
1-4
0-3 |
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 15:35 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) |
2-5
2-2 |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | - | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 15:40 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ |
2-1
1-1 |
Nepean Football Club | - | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:45 | [11]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ |
0-1
0-0 |
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[10] | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 15:45 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี |
1-2
0-2 |
แดนน็อค ธันเดอร์ | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 16:00 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ |
|
Druzhba Myrivka | - | |
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 16:00 | อีกิบาสตัซ |
1-1
1-0 |
Yassy Turkistan | - | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 16:00 | สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) |
3-2
1-0 |
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | - | |
FT 16:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) |
1-2
0-1 |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | - | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:15 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี |
0-2
0-0 |
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 16:30 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
4-1
3-0 |
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | - | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 16:30 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) |
2-0
2-0 |
อาลาเมน (ญ) | - | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 16:30 | บรันสวิก ซิตี้ |
2-2
0-2 |
คิงส์ตัน ซิตี้ | - | |
FT 16:30 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี |
1-1
0-0 |
แลงวาร์ริน | - | |
FT 16:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ |
3-2
1-1 |
เปรสตัน ไลออนส์ | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | Ahrobiznes TSK Romny |
1-2
0-0 |
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | - | |
FT 17:00 | บัลแคทต้า (ญ) |
2-0
0-0 |
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | - | |
FT 17:00 | เนวา เทอร์โนพิล |
4-1
0-0 |
FC Mynai U21 | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 17:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) |
0-2
0-1 |
Fakel Youth | - | |
FT 17:00 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) |
3-2
1-1 |
Chertanovo Moscow Youth | - | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 17:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) |
4-3
0-1 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | - | |
FT 17:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) |
1-2
1-1 |
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | - | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
Post. 17:00 | [9]Kryvbas U21 |
|
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[7] | - | |
FT 17:00 | [13]Obolon Kiev U21 |
1-3
0-2 |
Polissya Zhytomyr U21[6] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 17:00 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
3-1
1-1 |
บริสแบน ซิตี้ | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ |
3-0
3-0 |
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:30 | [10]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา |
1-2
0-1 |
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[6] | +0.25 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 17:30 | FK Olympic Tashkent B |
0-1
0-1 |
โซรัซ FK อูลกัช | - | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 17:30 | North Lakes United |
2-4
1-2 |
นอร์ธ สตาร์ | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:35 | [1]เอฟซี ดิโมนา |
1-1
1-1 |
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[6] | -0.5 | |
FT 17:40 | [7]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอล รานาน่า[1] | +0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 17:40 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
2-0
2-0 |
โรชเดล โรเวอร์ | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:45 | [13]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า |
0-3
0-1 |
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[3] | +0.75 | |
FT 17:45 | [4]ไอออนนิ โมดิอิน |
2-0
0-0 |
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[5] | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | Khust City |
0-2
0-0 |
Zvyahel NV | - | |
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 18:00 | Khan Tengri FC |
1-2
0-1 |
AKAS Almaty | - | |
FT 18:00 | FO Jas Qyran |
1-0
0-0 |
FK Arys | - | |
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1) | |||||
FT 18:00 | ทีอาร์เอยู เอฟซี |
0-2
0-1 |
ราชาสถาน คลับ | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:00 | [12]มัคคาบี้ ชารายิม |
1-1
1-0 |
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[15] | -0.25 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 18:00 | เบอโน่ (ยู 19) |
2-0
1-0 |
สโลวัคโก้ (ยู 19) | - | |
FT 18:00 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) |
3-3
0-3 |
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 18:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) |
3-0
0-0 |
เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | - | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 18:00 | [14]MIKA Ashtarak |
0-3
0-0 |
BKMA II[2] | - | |
FT 18:00 | [15] Nikarm |
0-8
0-4 |
Gandzasar Kapan[1] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 18:00 | สเปน (ญ) ยู16 |
3-0
1-0 |
เบลเยียม(ญ) ยู16 | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | เฉิงฟุง |
0-0
0-0 |
Chao Pak Kei | - | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:15 | Khoromkhon Club |
3-4
0-1 |
Bayanzurkh Sporting | -0.75 | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 18:30 | Guangxi Bushan |
2-0
0-0 |
Ningxia Pingluo | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:30 | [9]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก |
0-2
0-0 |
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[4] | +0 | |
FT 18:45 | [11]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด |
0-0
0-0 |
ชิมชอน เทลลอาวีฟ[3] | +0.25 | |
FT 18:45 | [9]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม |
0-2
0-1 |
มัคคาบี้ ยาฟเน่[8] | +0.25 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 18:45 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) |
4-0
2-0 |
บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 18:45 | ลิเท็กซ์ โลเวช |
0-0
0-0 |
สปาร์ตัก เพลเวน | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | ฮัมมาร์บี้ |
1-0
0-0 |
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | - | |
FT 19:00 | Perth SC (W) |
0-3
0-2 |
Perth RedStar (W) | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 19:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) |
4-1
3-0 |
Baltika Kaliningrad Youth | - | |
FT 19:00 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) |
8-1
4-0 |
FK Nizhny Novgorod Youth | - | |
FT 19:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) |
1-3
0-2 |
เอฟเค อูราล (เยาวชน) | - | |
FT 19:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) |
1-1
0-0 |
Strogino Youth | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:00 | [11]ไอโรนี่ เนเชอร์ |
1-1
0-0 |
Hapoel Bueine[12] | -0.25 | |
FT 19:00 | [2] Kiryat Yam SC |
2-2
1-1 |
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา[5] | -0.25 | |
FT 19:00 | [10]มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ |
0-4
0-3 |
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[7] | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ |
2-2
1-2 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | - | |
FT 19:30 | คริสเตียนซุนด์ บีเค |
1-1
0-0 |
เลวานเจอร์ เอฟเค | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:30 | [14]มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด |
2-0
0-0 |
Tzeirey Um El Fahem[8] | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 19:40 | [15]Metalist 1925 Kharkiv(U21) |
2-1
0-1 |
Rukh Vynnyky U21[4] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | Nib FC |
1-1
0-0 |
Woldia SC | - | |
FT 20:00 | เอฟเค เจิร์ฟ |
3-4
2-2 |
ไบรน์ | - | |
FT 20:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ |
1-2
0-0 |
บรอมมาปอจคาร์น่า | - | |
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
FT 20:00 | [15]ฮาโปเอล อฟูล่า |
0-1
0-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[6] | +0.25 | |
FT 20:00 | [14]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
2-0
2-0 |
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[9] | +0 | |
FT 20:00 | [12]ฮาโปเอล รามัต กาน |
0-1
0-0 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[1] | +0.5 | |
FT 20:00 | [13]ฮาโปเอล ริซอน |
0-2
0-2 |
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[2] | +0.25 | |
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 20:00 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี |
6-1
3-0 |
FCM Ungheni | - | |
FT 20:00 | เรอัล ซัคเซส |
3-0
0-0 |
ดินาโม ออโต | - | |
FT 20:00 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ |
4-1
2-0 |
CF Sparta Selemet | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 20:00 | Lokomotiv Vitebsk (w) |
0-1
0-0 |
Dnepr Mogilev (w) | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:10 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า |
2-0
2-0 |
มหาวิทยาลัยมาเก๊า | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | ยูเมีย เอฟซี |
1-4
0-2 |
วีพีเอส วาซ่า | - | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 20:30 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า |
1-0
0-0 |
เมตาลุค เบคาเบด | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:30 | [18]พีเอส ติร่า |
1-3
0-1 |
เปอร์ซิบ บันดุง[2] | +1.25 | |
FT 20:30 | [8]บาริโต ปูเตรา |
3-1
1-1 |
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[12] | +0 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 20:30 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 |
0-0
0-0 |
Marek Dupnitza | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:30 | Albania U16 (W) |
0-0
0-0 |
โปรตุเกส(ญ) ยู16 | - | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 20:50 | [9]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย |
2-1
1-0 |
เอ็นเค ดูโกพอลเจ[5] | -0.5 | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 21:00 | [2]ชามัวร์ นิออร์ท |
3-2
2-1 |
นีมส์[12] | -0.5 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 21:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
1-1
1-0 |
ดินาโม เบรสต์ | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 21:00 | [12]สโลวาน บราติสลาวา บี |
3-0
3-0 |
Spisska Nova Ves[16] | -0.75 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 21:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) |
1-2
0-1 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | - | |
FT 21:00 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) |
2-1
0-1 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | - | |
FT 21:00 | Konopliev Youth |
1-2
1-1 |
รูบิน คาซาน (สำรอง) | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 21:00 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
1-1
1-1 |
เอฟซี โคลเคติ โปติ | - | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:00 | ซอกเดียน่า จิซาค |
2-2
2-1 |
Olympic FK Tashkent | - | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:00 | JS Ghir Abadla |
2-4
0-3 |
อาร์ซี อาร์บา | - | |
FT 21:00 | จีซี มาสคาร่า |
1-0
0-0 |
อาร์ซี คูบา | - | |
FT 21:00 | MCB Oued Sly |
2-1
0-1 |
SC Mecheria | - | |
FT 21:00 | ESM Kolea |
3-2
3-1 |
SKAF Khemis Melina | - | |
FT 21:00 | โอลิมปิก เมเดีย |
1-1
0-0 |
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | - | |
FT 21:00 | WA Mostaganem |
4-0
2-0 |
เอเอสเอ็ม ออราน | - | |
FT 21:00 | CRB Temouchent |
0-2
0-1 |
อีเอส มอสตากาเนม | - | |
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 21:00 | [23]เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) |
0-2
0-1 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21)[7] | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | มาเลเซีย |
4-1
2-0 |
เนปาล | - | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 21:15 | เบโร่ สตารา ซากอร่า |
2-2
1-0 |
โบเตฟ วราตซา | - | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 21:30 | ES Ben Aknoun |
3-1
1-1 |
เอ็นซี มากร้า | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | ฮัมมาร์บี้ |
1-3
0-1 |
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | - | |
FT 22:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ |
2-0
1-0 |
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:00 | [3]อารารัต |
0-1
0-0 |
เอฟซี โนอาห์[2] | -0.25 | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 22:00 | [4]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
3-0
2-0 |
ซาบาลี[2] | -0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
3-0
1-0 |
โบโตซานี่ | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:30 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
1-0
1-0 |
ดินาโม ทบิลิซี | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | อาเลซุนด์เอฟเค บี |
0-0
0-0 |
บราท์เวก | - | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:59 | [12]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย |
1-0
0-0 |
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[7] | -0.25 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 22:59 | [12]เอ็นเค ครักคา |
1-1
1-0 |
MNK FC Ljubljana[14] | -0.25 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:59 | [4]แซดเอ็นเคโอซีเยค |
0-1
0-1 |
วาร์เท็กซ์[8] | -0.75 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:59 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
0-1
0-1 |
เอฟเค วัลเมียรา | - | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:59 | สลาเวีย โมซีร์ |
2-0
1-0 |
ดนีโปร โมกิเลฟ | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:59 | [10]ซิกม่า โอโลมุช บี |
1-0
0-0 |
ไวสคอป[1] | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | Northern Ireland (w) U16 |
1-1
0-0 |
Iceland (w) U16 | - | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 23:30 | ซีมปิน ไมชาโลวี |
1-0
1-0 |
เอฟเค โคซิค | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:30 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
3-0
1-0 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | -0.25 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 23:45 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
2-1
1-1 |
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | - | |
ผลฟุตบอลวัน 16 มีนาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 00:00 | [9]ซาเกลบี้ ลูบิน |
0-0
0-0 |
สตอล เมียเลช[8] | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค |
1-1
0-1 |
โฮดด์ | - | |
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 00:00 | คาร์มิโอทิสซ่า |
0-0
0-0 |
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | - | |
FT 00:00 | เออีเอล ลิมาสซอล |
0-0
0-0 |
โดซ่า คาโตโกเปีย | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 00:00 | [2]เลเชีย กอเดนซ์ |
4-0
1-0 |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[18] | -1.25 | |
FT 00:00 | [16]โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
2-2
1-1 |
วิสล่า พล็อค[9] | +0.25 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 00:00 | [9]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
2-1
0-0 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[16] | -0.5 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 00:00 | เอฟซี ปิเซ็ค |
2-1
2-0 |
พัลเซ่น 2 | - | |
FT 00:00 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด |
0-0
0-0 |
ฮลูชิน | - | |
FT 00:00 | อัสติ นาดลาเบม |
2-1
1-1 |
ฮราเดตซ์กราลอเว บี | - | |
เนดแบงค์ คัพ (Nedbank Cup) | |||||
FT 00:00 | Milford |
1-6
1-3 |
สเตลเลนบอส เอฟซี | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 00:00 | Hegelmann Litauen II |
0-5
0-2 |
เอฟเค ริเตเรียไอ | - | |
FT 00:00 | Atomsfera Mazeikiai |
1-2
0-1 |
เนเวซิส | - | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 00:00 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี |
1-2
1-2 |
อิโนซิส พาราลิมนิ่ | - | |
all africa soccer (all africa soccer) | |||||
FT 00:00 | เบนิน (ยู 20) |
0-1
0-1 |
กานา (ยู 20) | - | |
FT 00:00 | คองโก (ยู20) |
2-1
0-1 |
แกมเบีย (ยู 20) | - | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 00:10 | [16]เอสเคยู อัมเสตทเทน |
1-3
1-1 |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์[9] | +0.25 | |
FT 00:10 | [7]เฟริส เวียนนา 1894 |
1-0
0-0 |
ลีโอเบน[2] | +0.25 | |
FT 00:10 | [1]กราเซอร์ เอเค |
1-1
0-0 |
ลาฟนิทซ์[8] | -1.25 | |
FT 00:10 | [10]เอสวี ฮอร์น |
2-1
0-0 |
SV Stripfing Weiden[13] | -0.5 | |
FT 00:10 | [5]เอสวี รีด |
3-2
1-1 |
เอฟซี ไลเฟริ่ง[12] | -0.5 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 00:30 | [6]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
1-2
0-0 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[16] | -0.5 | |
FT 00:30 | [18]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
0-4
0-1 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[7] | +0.25 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:30 | [16]คารากูมรัค |
1-1
0-1 |
คอนยาสปอร์[14] | -0.5 | |
FT 00:30 | [19]เพนดิคสปอร์ |
1-0
0-0 |
อิสตันบูลสปอร์[20] | -1 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:30 | [10]เกนเคลอร์บิลิจี้ |
2-0
2-0 |
โคแคลิสปอร์[3] | +0 | |
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | [4]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) |
2-1
1-0 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[2] | +1.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส |
1-1
1-0 |
ทีเอสวี บุชบัช | -2.5 | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 00:40 | Omonia 29is Maiou |
2-0
1-0 |
Peyia 2014 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | ทอลสแลนด้าไอเค |
1-1
0-0 |
สเตนังซันส์ ไอเอฟ | - | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 01:00 | [5]เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ |
0-1
0-0 |
ซีดี ทอนเดลา[6] | +0 | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 01:00 | ฮอลเบค |
0-2
0-1 |
บีเค เฟรม | +0.5 | |
FT 01:00 | Young Boys FD |
3-2
2-0 |
วีเอสเค อาร์ฮุส | +0.5 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 01:00 | [11]อัจมาน |
0-4
0-2 |
อัล ไอน์[2] | +1 | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 01:00 | [8]ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา |
0-0
0-0 |
ฮูเมนเน่[7] | -0.25 | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 01:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู |
2-1
1-0 |
เอชบี ทอร์ชาฟน์ | - | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 01:00 | [17]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
1-0
1-0 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[16] | -0.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 01:00 | [12]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
0-0
0-0 |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์[17] | +0 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:00 | [16]Eimsbutteler TV |
0-3
0-1 |
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[11] | +0.75 | |
FT 01:00 | [6]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
1-2
0-1 |
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[15] | -0.75 | |
FT 01:00 | [12]ซวิคเกา |
2-0
2-0 |
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[17] | -0.75 | |
FT 01:00 | [15]วีเอฟอาร์ อาเล่น |
0-0
0-0 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส[1] | +0.5 | |
FT 01:00 | [6]SG Barockstadt |
1-1
1-1 |
เฮสเซ่น คาสเซล[14] | -0.25 | |
FT 01:00 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
2-2
0-0 |
ไอทรัค แบมเบิร์ก | -1 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 01:00 | [1]La Roche-sur-Yon |
1-0
0-0 |
เอฟซี เบอเกอรัก[7] | - | |
FT 01:00 | [2]เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ |
3-1
1-0 |
ชามาเลียเรสเอฟซี[11] | -0.75 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 01:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
3-0
1-0 |
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | +0 | |
FT 01:00 | LASK (Youth) |
1-1
0-0 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | -1.25 | |
FT 01:00 | เอสซี ไวซ์ |
1-4
0-2 |
ASK Klagenfurt | -1.25 | |
FT 01:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ |
3-0
2-0 |
วอคลามาร์ค | -1.5 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 01:00 | [7]เฟรมัด อเมเจอร์ |
0-0
0-0 |
เอฟเค 2000[12] | -0.25 | |
FT 01:00 | [10]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ |
2-3
0-0 |
โรสกิลด์[2] | +0.75 | |
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B) | |||||
FT 01:00 | เคเอฟ การ์ดาเบีย |
7-0
3-0 |
ฮวิติ ริดดารินน์ | - | |
FT 01:00 | HotturHuginn |
2-2
1-2 |
วอลซันกูร์ | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:10 | [5]วีเอสจี อัลท์ไลนิค |
4-0
3-0 |
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[10] | -0.75 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 01:10 | [15]FC Andelsbuch |
1-2
0-1 |
เวียนเนอร์ เอสซี[10] | +0.5 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ |
0-4
0-2 |
Deportivo Garcilaso | - | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 01:30 | ราปิด เวียนนา |
0-0
0-0 |
แอลเอเอสเค ลินซ์ | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | Gorslev IF |
0-0
0-0 |
เกรฟ | - | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:30 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
2-1
1-1 |
เบลลินโซนา | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | ราปิด บูคาเรสต์ |
1-2
0-1 |
ฟารูล คอนสแตนต้า | - | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 01:30 | [14]ชาโตรูซ์ |
3-2
0-1 |
Chasselay M.D. Azergues[15] | -0.25 | |
FT 01:30 | [18]โชเลท เอสโอ |
0-1
0-0 |
แวร์กซายส์ 78[11] | +0 | |
FT 01:30 | [9]เลอ ม็องส์ |
2-0
0-0 |
Martigues[3] | +0 | |
FT 01:30 | [16]มาริกนาเน่ จีเนค |
2-1
1-0 |
ดิฌง[6] | +0.25 | |
FT 01:30 | [4]น็องซี่ |
1-0
1-0 |
โอร์แลงส์ ยูเอส[5] | +0 | |
FT 01:30 | อาวรองเช่ |
0-1
0-0 |
โซโชซ์ | - | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 01:30 | [5]อัล-ดูฮาอิล |
3-1
0-0 |
อัล ชามาล[9] | -1 | |
FT 01:30 | [1]อัล ซาดด์ |
4-2
0-2 |
มูอิเทอร์เอสซี[11] | -1.75 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:30 | [9]แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) |
1-1
0-1 |
Xota Magna Gurpea Futsal[12] | - | |
FT 01:30 | [1]EiPozo Murcia Turistica Futsal |
8-2
5-2 |
UD Alzira Futsal[15] | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 01:30 | อัล กาดาซิย่า |
1-3
0-1 |
อัล โอลูบัช | - | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 01:30 | [5]เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) |
6-1
3-1 |
Deinze U21[8] | -1.5 | |
FT 01:30 | [2]เอเอสยูเปน (ยู 21) |
3-1
2-0 |
เอฟซี ไลกี(สำรอง)[9] | -1.25 | |
FT 01:30 | [10]โลมเมิล เอสเค (ยู 21) |
6-0
2-0 |
FCV Dender EH U21[12] | -1.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:30 | [7]TuS Blau-Weiss Lohne |
0-0
0-0 |
เอสวี เม็พเพ่น[3] | +0.5 | |
FT 01:30 | โคโลญจน์ (เยาวชน) |
0-2
0-0 |
อเลมานเนีย อาเค่น | +0.75 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 01:30 | บูโลญจน์ |
1-0
0-0 |
เอฟซี แซมบี | -0.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 01:30 | [5]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[1] | +0.75 | |
FT 01:30 | [2]เครมเซ่อ |
0-0
0-0 |
น็อยซีเดิล[11] | -0.75 | |
FT 01:30 | [12]SV Oberwart |
1-2
1-2 |
ฟาโวริตเนอร์ เอซี[14] | -0.25 | |
FT 01:30 | [4]Traiskirchen |
1-2
1-0 |
เอสซี แมนสดอร์ฟ[8] | -0.25 | |
FT 01:30 | Wallern |
1-1
1-1 |
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 01:45 | อัล บูกาย์รียาห์ |
1-2
0-1 |
อัล บาเดน | - | |
FT 01:45 | Al Kholood |
3-1
1-0 |
อัล-ไคซูมาห์ | - | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 02:00 | [14]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ |
2-0
0-0 |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[6] | +0.25 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 02:00 | [7]เอ็นเอซี เบรด้า |
1-0
0-0 |
วีวีวี เวนโล[11] | -0.75 | |
FT 02:00 | [20]เดน บอสช์ |
1-4
1-2 |
วิลเลม 2[1] | +0.75 | |
FT 02:00 | [4]ดอร์เดรชท์ |
0-0
0-0 |
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[14] | -1 | |
FT 02:00 | [6]โกรนิงเก้น |
4-2
2-2 |
เดอ กราฟสคัป[5] | -1 | |
FT 02:00 | [15]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
3-0
2-0 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[16] | -0.25 | |
FT 02:00 | [8]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) |
2-0
1-0 |
เอสซี คัมบูร์[9] | +0 | |
FT 02:00 | [19]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) |
2-3
1-0 |
เอ็มเมน[10] | +0.25 | |
FT 02:00 | [18]เอฟซี ออสส์ |
1-0
0-0 |
เฮลมอนด์ สปอร์ต[13] | +0.25 | |
FT 02:00 | [17]เอสซี เทลสตาร์ |
3-1
2-1 |
เอดีโอ เดน ฮาก[3] | +0.5 | |
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 02:00 | [7]วาสแลนด์ บีเวเรน |
0-1
0-1 |
Patro Eisden[5] | -0.25 | |
FT 02:00 | [11]Club Brugge Ⅱ |
1-1
1-0 |
เซอแร็ง ยูไนเต็ด[15] | +0 | |
FT 02:00 | [4]ซูลเต้ วาเรเกม |
0-1
0-0 |
เบียรส์ชอทวิลริค[2] | +0 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 02:00 | [3]อัล อาห์ลี |
0-1
0-0 |
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[2] | +0 | |
FT 02:00 | [8]อัล-ไฟฮา |
1-1
1-0 |
อัล ลิยาช[15] | -0.75 | |
FT 02:00 | [16]อัล ทาย |
1-1
1-1 |
อัล อิตติฟาค[6] | +1 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 02:00 | [13]อุฮุด(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
อัล-ชาบับ(เยาวชน)[11] | - | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 02:00 | [1]Al-Suqoor |
0-0
0-0 |
อัล-จีล[4] | - | |
FT 02:00 | [13]อัล-โนจูม |
1-2
0-0 |
Al-Washm[6] | - | |
FT 02:00 | [9]อัล-ทักดอม |
2-1
0-0 |
Al Liwaa[11] | - | |
FT 02:00 | [14]Al-Rayyan |
1-0
0-0 |
Al-Rawdhah[3] | - | |
FT 02:00 | [16]Al Nairyah |
0-3
0-0 |
Al-Zlfe[2] | - | |
FT 02:00 | [12]อัล เอ็นเทซาร์ |
3-2
0-0 |
Mudhar[5] | - | |
FT 02:00 | [7]อัล-โชอาลาห์ |
4-2
0-0 |
Afief[15] | - | |
FT 02:00 | [8]นาจราน |
4-1
0-0 |
อัล-คาว์แคบ[10] | - | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 02:00 | [7]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) |
3-1
2-1 |
RWD Molenbeek U21[3] | -0.5 | |
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
FT 02:00 | ฟีลเคียร์(ญ) |
5-3
4-1 |
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | - | |
FT 02:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) |
2-4
0-2 |
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) | - | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 02:00 | [2]เชลซี เอฟซี (ญ) |
3-1
3-0 |
อาร์เซน่อล (ญ)[3] | +0 | |
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 02:00 | [15]แอสตัน วิลล่า (ยู 21) |
2-2
1-2 |
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21)[22] | -0.75 | |
FT 02:00 | [5]เชลซี(ยู21) |
2-3
1-2 |
Nottingham Forest U21[18] | -1.25 | |
FT 02:00 | [24]Leeds United U21 |
3-5
0-0 |
ฟูแล่ม (ยู 21)[4] | +1.5 | |
FT 02:00 | [20]เซาแธมป์ตัน (ยู 21) |
4-0
1-0 |
Crystal Palace U21[13] | -1 | |
FT 02:00 | [8]ไบรท์ตัน (ยู 21) |
1-4
0-1 |
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21)[2] | -0.25 | |
FT 02:00 | [21]Derby County U21 |
1-2
0-2 |
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21)[14] | -0.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 02:00 | [15]วิสลา พูลาเว่ |
1-3
0-1 |
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[18] | -0.25 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 02:00 | บิวแวร์ส |
2-1
1-0 |
กรานวิลเล | +0 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 02:00 | [13]Ardagger |
0-0
0-0 |
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ[7] | +0.25 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 02:00 | [9]Sint-Eloois-Winkel |
1-0
0-0 |
Antwerp B[10] | -0.5 | |
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B) | |||||
FT 02:00 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ |
2-2
1-1 |
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | - | |
FT 02:00 | KFK Kopavogur |
0-2
0-1 |
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | - | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 02:15 | เอฟซี ซิยง |
1-2
1-1 |
เอฟซี ธูน | - | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 02:15 | [1]เวสเทอโล(ยู 21) |
5-1
4-1 |
Patro Eisden U21[13] | -2.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 02:30 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ |
1-0
1-0 |
อินดิเพนเดนเต้ | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 02:30 | [4]เลช พอซนาน |
2-0
0-0 |
วอร์ต้า พอซแนน[12] | -0.75 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 02:30 | [16]โคโลญจน์ |
1-5
1-1 |
แอร์เบ ไลป์ซิก[5] | +1.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | [11]เอลเดนเซ่ |
0-0
0-0 |
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[18] | -0.5 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 02:30 | [6]ปาแลร์โม่ |
0-3
0-2 |
เอซี เวนิช[4] | +0 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 02:30 | [3]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ |
2-1
1-1 |
ซังค์ พอลเท่น[6] | +0 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 02:30 | [5]วิสล่า คราคอฟ |
2-0
0-0 |
เมียดิซ เลกนิก้า[6] | -0.75 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:30 | [8]ปัลมา (ฟุตซอล) |
7-3
5-2 |
Vaidepenas Futsal[6] | - | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 02:30 | [4]คอร์ตจิค (ยู 21) |
1-0
0-0 |
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[6] | -0.25 | |
FT 02:30 | [14] Francs Borains U21 |
0-2
0-2 |
Lierse U21[11] | +0.25 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 02:30 | [3]อัมมันฟอร์ด |
2-4
1-1 |
อาแฟน ลิโด้[5] | -1 | |
FT 02:30 | [1]ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
2-1
0-0 |
Abertillery Bluebirds[14] | -2.75 | |
FT 02:40 | [8]Bangor 1876 |
1-0
0-0 |
โมลด อเล็กซานดรา[4] | +0 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 02:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก |
1-2
0-0 |
เชลบอร์น | - | |
FT 02:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
0-1
0-0 |
แชมร็อค โรเวอร์ส | - | |
FT 02:45 | โบฮีเมี่ยนส์ |
2-1
1-0 |
เดอร์รี่ ซิตี้ | - | |
FT 02:45 | ดันดาล์ค |
0-0
0-0 |
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | - | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 02:45 | [14]เอ็มโปลี |
0-1
0-0 |
โบโลญญ่า[4] | +0.5 | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 02:45 | แกลร์นาร์ฟอน |
2-1
0-0 |
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | - | |
FT 02:45 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ |
2-0
1-0 |
อเบอรี่สวิธทาวน์ | - | |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 02:45 | คอร์ก ซิตี้ |
2-0
2-0 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส | - | |
FT 02:45 | Kerry FC |
1-1
0-0 |
โคห์บ รัมเบลอ | - | |
FT 02:45 | ยูซี ดับลิน |
3-0
2-0 |
แอธโลน ทาวน์ | - | |
FT 02:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
1-2
1-0 |
ฟินน์ ฮาร์ปส์ | - | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 02:45 | [2]ปาโดวา |
0-0
0-0 |
อัลบิโนเลฟเฟ่[15] | -1.25 | |
FT 02:45 | [12]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า |
0-0
0-0 |
ลุคเชเซ่[13] | -0.5 | |
FT 02:45 | [10]ริมินี่ |
5-1
2-1 |
เปสคารา[6] | +0 | |
FT 02:45 | คาตาเนีย |
2-1
1-0 |
ออด๊าซ เชริโนลา | - | |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 02:45 | [5]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
3-1
2-0 |
ดันดี ยูไนเต็ด[1] | +0.75 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 02:45 | [2]บังกอร์ |
5-0
4-0 |
Knockbreda Parish[12] | -3 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 03:00 | [10]ตูลูส |
2-3
0-1 |
โอลิมปิก ลียง[11] | +0 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | [7]เรอัล โซเซียดาด |
2-0
1-0 |
คาดิส[18] | -1.25 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส |
1-3
0-2 |
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | - | |
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 03:00 | [1]โอลิมปิก ลียง (ญ) |
4-0
2-0 |
เฟลอรี่ 91 (ญ)[5] | -2.75 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 03:00 | [7]อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) |
6-4
2-1 |
เพนิสโคลา(ฟุตซอล)[11] | - | |
all africa soccer (all africa soccer) | |||||
FT 03:00 | เซเนกัล (ยู 20) |
3-2
2-1 |
ไนจีเรีย (ยู 20) | +0 | |
FT 03:00 | ยูกันดา (ยู 20) |
1-0
0-0 |
ซูดาน ใต้ (ยู 20) | - | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:15 | [15]เอสโตริล |
1-0
0-0 |
ปอร์ติโมเนนเซ่[14] | -0.75 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | Los Chankas |
0-1
0-1 |
แอทเลติโก้ กรัว | - | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | บาแรนคิลล่า เอฟซี |
0-0
0-0 |
คอร์ตูลัว | - | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 04:00 | เอ็มซี โอราน |
2-0
1-0 |
ปาราดัว เอซี | - | |
FT 04:00 | เจเอส คาบิลี่ |
0-1
0-1 |
อีเอส เซทิฟ | - | |
FT 04:00 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด |
0-1
0-1 |
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | - | |
FT 04:00 | ซีเอส กงส์ต็องตีน |
3-0
2-0 |
Union Sportive Souf | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 04:00 | อัลฮิลาล |
1-1
1-1 |
อัล-อาห์ลี เบงซี่ | - | |
conmebol-sudamericano women u17 (conmebol-sudamericano women u17) | |||||
FT 04:00 | อุรุกวัย (ญ) ยู17 |
2-1
1-1 |
ชิลี (ญ) ยู 17 | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 04:30 | Abu Salim |
0-2
0-1 |
เจ เวอร์โฮ ลีห์ | - | |
FT 04:30 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) |
2-0
0-0 |
Al Athad | - | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 04:30 | [8]มาคาร่า อัมบาโต้ |
3-0
2-0 |
Libertad FC[11] | -1 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:30 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
2-4
0-1 |
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | - | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 05:00 | UTS Union Touarga Sport Rabat |
1-0
0-0 |
แมคฮาร์บ | - | |
Brazil Campeonato Cearense Division 1 (Brazil Campeonato Cearense Division 1) | |||||
FT 05:00 | โฮริซอนเต ซีอี |
2-1
0-0 |
บาร์บาล่า | - | |
FT 05:00 | คัวคาเอีย ซีอี |
0-1
0-0 |
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | - | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 05:30 | บอสตัน ริเวอร์ |
1-1
0-1 |
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | - | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 05:30 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ |
0-1
0-0 |
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา |
1-1
1-1 |
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา |
1-1
1-1 |
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | - | |
FT 06:00 | อัลกอสตูร่า เอฟซี |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | - | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 06:00 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค |
1-0
1-0 |
วิลล่า ดาลมิเน | - | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 06:00 | ฟิกูเรนเซ่ |
1-3
0-1 |
บาร์ราเอฟซี | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |