ผลบอล 16 มีนาคม 2567ผลบอล 15 มีนาคม 2567ผลบอล 14 มีนาคม 2567ผลบอล 13 มีนาคม 2567ผลบอล 12 มีนาคม 2567ผลบอล 11 มีนาคม 2567ผลบอล 10 มีนาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 14 มีนาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 06:30 | เซียนเซียโน่ |
2-1
1-0 |
เอเลี่ยนซา ลิม่า | - | |
conmebol-sudamericano women u17 (conmebol-sudamericano women u17) | |||||
FT 06:30 | ปารากวัย(ญ) ยู 17 |
3-1
1-0 |
อุรุกวัย (ญ) ยู17 | - | |
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano) | |||||
FT 06:30 | [1]โบตาโฟโก้ พีบี |
0-2
0-0 |
เทรเซ่ พาไรบา[3] | -0.5 | |
Uruguay Cup (Uruguay Cup) | |||||
FT 06:30 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
1-0
0-0 |
ดานูบิโอ เอฟซี | - | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | Real Tomayapo |
2-0
0-0 |
เดอะ สตรองเกสต์ | +0.5 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | San Antonio(ECU) |
0-1
0-1 |
กัวเลซีโอเอสซี | - | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 07:00 | ดิเรียนเกน |
2-1
1-0 |
จาลาปา | - | |
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League) | |||||
FT 07:15 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
3-1
2-0 |
แนชวิลล์ เอฟซี | -1.25 | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | โคโล โคโล่ |
2-1
2-1 |
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | -1.5 | |
FT 07:30 | บรากันติโน้ |
1-1
0-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ | -0.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
3-0
1-0 |
เซา หลุยซ์(อาร์เอส) | -0.5 | |
FT 07:30 | ยูเวนตูเด้ |
3-1
2-0 |
เอสซี เปซานดูปารา | - | |
FT 07:30 | แซมปายโอ้ คอเรีย |
0-0
0-0 |
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:00 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี |
1-1
1-0 |
Monterey Bay FC | - | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | Organica Masachapa FC |
0-3
0-1 |
มานากัว เอฟซี | - | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:05 | [14]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส |
1-2
1-0 |
ซีเอฟ แอตแลนเต้[6] | +0.75 | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:15 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา |
0-2
0-1 |
Olancho FC | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 09:00 | สปอร์ติ้งคริสตัล |
1-2
0-2 |
เอฟบีซี เมลการ์ | - | |
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League) | |||||
FT 09:30 | คลับ อเมริกา |
2-3
0-2 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า | -1 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา |
2-2
1-1 |
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | - | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:00 | [12]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี |
2-2
1-0 |
เมลเบิร์น วิคตอรี่[4] | +0.5 | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 16:00 | มอลโดวา(ญ) ยู17 |
0-6
0-4 |
สโลวีเนีย(ญ) ยู17 | - | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:00 | ซีฟอร์ด เรนเจอร์ |
0-4
0-1 |
มอดบูรี่ เจ็ท | - | |
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
FT 17:00 | เดลี ไดนามอส |
0-0
0-0 |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | +0.5 | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 17:00 | สวีเดน(ญ) ยู17 |
0-1
0-1 |
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 17:00 | Dinamo Tbilisi II |
1-1
0-0 |
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | เบลเยียม (ยู 16) |
2-0
0-0 |
Hungary U16 | - | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 17:30 | เบลารุส(ญ) ยู17 |
2-0
2-0 |
ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 | - | |
FT 18:30 | โครเอเชีย(ญ) ยู17 |
0-1
0-0 |
เบลเยียม(ญ) ยู17 | - | |
FT 18:30 | ฮังการี(ญ) ยู17 |
0-3
0-2 |
ออสเตรีย(ญ) ยู17 | - | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 18:40 | [5]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) |
0-1
0-0 |
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)[10] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | ซัลปา |
6-0
0-0 |
อัลบาล็องกา | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 19:00 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth |
0-2
0-1 |
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | - | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 19:00 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ |
0-1
0-0 |
เดริต้า จิลาน | - | |
FT 19:00 | พริสตีนา |
5-0
3-0 |
KF Dukagjini | - | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 19:15 | เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก |
1-2
0-1 |
อัล ซาฟา | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 19:30 | เอฟเค โซชิ |
1-1
1-0 |
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | โรเซนบอร์ก |
2-2
1-0 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค | - | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 20:00 | อัล-เนจ์เมห์ |
1-0
1-0 |
Al Bourj | - | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 20:00 | มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17 |
1-0
1-0 |
อันดอร์รา ( ญ ) ยู 17 | - | |
FT 20:30 | บัลแกเรีย(ญ) ยู17 |
6-1
2-1 |
อาเซอร์ไบจาน(ญ) ยู17 | - | |
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1) | |||||
FT 20:30 | [4]โกคูลัม เคราล่า เอฟซี |
4-3
2-2 |
อิซาว์ลเอฟซี[8] | -1.25 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:30 | [14]พีเอสเอส สเลมัน |
0-1
0-0 |
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[1] | +0.5 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 20:45 | [6]โลโคโมทีฟ ทัชเคน |
3-0
2-0 |
ปัคตากอร์[1] | +0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | คาซัคสถาน |
2-0
1-0 |
เติร์กเมนิสถาน | - | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | เอฟซี กัว |
2-1
1-1 |
เบงกาลูรู | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | คริสตัล พาเลซ |
1-0
1-0 |
โบโด กลิมท์ | - | |
FT 22:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล |
1-2
1-1 |
เฮาเกซุนด์ | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก |
1-1
1-0 |
บัลติก้า | -1 | |
FT 22:00 | สปาร์ตัก มอสโก |
3-1
1-1 |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | -1.25 | |
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | เอฟเค เวเลซ |
2-3
2-2 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | -1 | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 22:00 | นอร์เวย์(ญ) ยู17 |
1-1
1-0 |
เวลส์(ญ) ยู17 | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | Legon Cities FC |
1-0
1-0 |
Nations FC | -0.75 | |
FT 22:00 | Medeama SC |
1-0
1-0 |
Bechem United | -1 | |
FT 22:00 | Real Tamale United |
2-2
0-1 |
Bibiani Gold Stars | +0.25 | |
FT 22:00 | Bofoakwa Tano |
1-0
1-0 |
Heart of Lions | -0.5 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | เอเอสไอ อเบนกัวรูว |
1-0
1-0 |
เอเอสอีซี มิโมซาส | +1 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:45 | [5]เอฟซี โคเปอร์ |
1-3
0-1 |
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[1] | +0.5 | |
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 23:30 | ทีพีวี/2 |
0-2
0-2 |
มูซ่า | - | |
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup) | |||||
FT 23:30 | ธอร์ อคูเรย์รี่ |
0-1
0-0 |
เบรย์ดาบลิค | - | |
ผลฟุตบอลวัน 15 มีนาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | Lysekloster |
1-0
1-0 |
Asane Fotball B | - | |
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 00:00 | บีร์คีร์คารา เอฟซี |
0-2
0-1 |
Naxxar Lions | -0.75 | |
เนดแบงค์ คัพ (Nedbank Cup) | |||||
FT 00:00 | Sekhukhune United |
0-2
0-1 |
อามาซูลู | - | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 00:00 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) |
4-1
1-0 |
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | - | |
all africa soccer (all africa soccer) | |||||
Post. 00:00 | ตูนิเซีย(ยู20) |
|
ไนจีเรีย (ยู 20) | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | บังกลาเทศ |
0-3
0-0 |
ซูดาน | - | |
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 00:30 | ตุรกุ |
0-3
0-1 |
KuuLa | - | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 00:45 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
0-1
0-0 |
เบนฟิก้า | +0.25 | |
FT 00:45 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
5-0
2-0 |
ไฟร์บวร์ก | -0.75 | |
FT 00:45 | บียาร์เรอัล |
3-1
1-0 |
โอลิมปิก มาร์กเซย | -0.25 | |
FT 00:45 | สลาเวีย ปราก |
1-3
0-3 |
เอซี มิลาน | +0 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 00:45 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
0-0
0-0 |
เซอร์เวตต์ | -0.5 | |
FT 00:45 | ฟิออเรนติน่า |
1-1
0-0 |
มัคคาบี้ ไฮฟา | -1.5 | |
FT 00:45 | เฟเนร์บาห์เช่ |
0-1
0-0 |
แซงต์ กิลลุส | -0.75 | |
FT 00:45 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า |
5-1
3-0 |
ดินาโม ซาเกร็บ | -0.75 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 01:00 | [7]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) |
2-2
0-0 |
อิตติฮัต คาลบา[12] | -0.75 | |
FT 01:00 | [5]อัล ชาร์จาห์ |
2-2
2-1 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ[6] | -0.5 | |
FT 01:00 | [3]อัล อาห์ลี ดูไบ |
2-1
1-0 |
อัลบาเตห์[8] | -1.75 | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 01:00 | สเปน(ญ) ยู17 |
9-0
6-0 |
ตุรกี(ญ) ยู17 | - | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 01:00 | Hapoel Jerusalem (W) |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี |
2-2
2-1 |
Accra Hearts of Oak | -0.25 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 01:15 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) |
5-1
2-0 |
ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:30 | อลิอันซ่า แอตเลติโก |
1-1
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | - | |
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One) | |||||
FT 01:30 | อัล ซาเฮล |
1-1
1-0 |
อัล ซาลิบิคัท | - | |
FT 01:30 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) |
1-1
1-0 |
ยาร์มุค | - | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 01:50 | ยูเครน(ญ) ยู17 |
0-4
0-3 |
เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 | - | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 02:00 | [17]แอ๊บฮา |
1-0
1-0 |
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[12] | +0.25 | |
FT 02:00 | [18]อัล ฮาเซม |
0-3
0-1 |
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[10] | +0.5 | |
FT 02:00 | [11]อัล คาลีจ |
2-2
2-0 |
Al-Akhdoud[14] | -0.5 | |
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
FT 02:00 | เบรย์ดาบลิค (ญ) |
2-3
1-2 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | - | |
FT 02:00 | ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) |
3-0
2-0 |
อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | - | |
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B) | |||||
FT 02:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ |
2-1
2-1 |
เรยเนียร ซานเกอร์ได | - | |
FT 02:00 | Vaengir Jupiters |
2-3
2-2 |
Throttur Vogur | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
FT 02:45 | [5]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) |
2-1
0-0 |
เชลเทนแฮมทาวน์(ญ)[10] | -1.75 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league) | |||||
FT 02:45 | [10]เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) |
4-0
1-0 |
Stourbridge (W)[9] | -0.75 | |
FT 02:45 | [2]น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) |
2-1
1-0 |
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)[11] | - | |
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 03:00 | [19]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
2-2
2-0 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[2] | +0.5 | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 03:00 | อตาลันต้า |
2-1
0-1 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน | -0.5 | |
FT 03:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน |
1-0
1-0 |
เอเอส โรม่า | -1 | |
FT 03:00 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
3-2
0-0 |
คาราบัค | -2 | |
FT 03:00 | ลิเวอร์พูล |
6-1
4-1 |
สปาร์ตาปราก | -2.25 | |
Spanish queen cup (Spanish queen cup) | |||||
FT 03:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) |
2-1
1-0 |
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | - | |
woman (woman) | |||||
Post. 03:00 | แคเมอรูน(ญ) ยู 20 |
|
ไนจีเรีย (ญ) ยู20 | - | |
FT 03:00 | โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 |
0-4
0-2 |
เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 | -0.75 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 03:00 | แอสตัน วิลล่า |
4-0
1-0 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | -1.5 | |
FT 03:00 | คลับบรูซ |
3-0
1-0 |
โมลด์ | -1.5 | |
FT 03:00 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
1-4
0-3 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | +0.25 | |
FT 03:00 | ลีลล์ |
1-1
1-1 |
สตวร์มกราซ | -1 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 03:15 | [11]ซาน โจวันนี |
3-1
2-0 |
เอสพี โดมัญญาโน[10] | +0 | |
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 03:30 | ทัลเลเรส กอร์โดบา |
3-0
1-0 |
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | -1 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:45 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส |
3-2
1-1 |
สปอร์ต ฮวนคาโย่ | - | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 04:00 | เอ็มซี แอลเจอร์ |
6-3
1-3 |
เอเอสโอ ชเลฟ | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 04:00 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ |
1-0
1-0 |
Altai Phoenix | - | |
conmebol-sudamericano women u17 (conmebol-sudamericano women u17) | |||||
FT 04:00 | บราซิล (ญ) ยู17 |
2-0
0-0 |
เวเนซูเอล่า (ญ) ยู17 | - | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 04:00 | Matagalpa FC |
0-0
0-0 |
เรอัล เอสเทล | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 04:30 | Al Mlaba Libe |
1-2
1-0 |
อัล ซาวิ เอ | - | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 05:00 | บราซิลเลียนเซ่ |
1-1
0-1 |
คริคูม่า | - | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 05:00 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร |
1-0
0-0 |
San Jose de Oruro | -1.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 06:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ |
0-2
0-2 |
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |