ผลบอล 3 กุมภาพันธ์ 2565ผลบอล 2 กุมภาพันธ์ 2565ผลบอล 1 กุมภาพันธ์ 2565ผลบอล 31 มกราคม 2565ผลบอล 30 มกราคม 2565ผลบอล 29 มกราคม 2565ผลบอล 28 มกราคม 2565 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 1 กุมภาพันธ์ 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:30 | 3 [URU D1(c)-3]เซอร์โร ลาร์โก(N) |
0-1
0-0 |
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[URU D1(c)-13] 1 | +0 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 07:00 | 1 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) |
1-3
1-3 |
มอนเทอร์เรย์(ญ) 3 | +2.25 ▼+2 ▲+2.25 |
|
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 07:30 | 4 ซีเอส เซอร์จิเป้ |
0-1
0-1 |
ซิเอร่า 5 | +1 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 08:00 | คลับ ลีออน (ญ) |
4-2
1-1 |
เกเรตาโร(ญ) 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 08:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) |
1-0
0-0 |
ครูซ อซูล(ญ) | -2 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 2 [6]ดิปอร์เทส โตลิม่า |
2-1
1-1 |
ยูเนียน แมกดาเลนา[15] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 09:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) |
4-0
0-0 |
ซานโตส ลากูน่า(ญ) | +0 ▲-0.25 |
|
FT 09:00 | 1 Mazatlan FC (W) |
1-0
1-0 |
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 10:00 | 1 ตีฮัวนา (ญ) |
1-1
1-1 |
ไทเกรส(ญ) | +1.25 ▲+1.5 |
|
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup) | |||||
Cancel 15:00 | [HK PR-4]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล |
|
คิดชี[HK PR-2] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | [RUS D1-3]ตอร์ปิโด มอสโก |
4-1
0-0 |
ซิเล็กส์[MKD D2W-1] | - | |
FT 15:30 | [MKD D1-10]FK Tikves Kavadarci |
2-2
2-0 |
ยูโรเซ คราสโนดาร์[RUS D1-16] | - | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:45 | 2 [4]เอฟซี แมคอาเธอร์ |
2-2
0-1 |
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[1] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | [CZE D2-10]วิโซซิน่า จิคลาวา |
3-3
2-1 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[CZE D2-15] | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 2 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
2-0
1-0 |
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 3 | -0.25 | |
FT 17:00 | FK Prva Iskra Baric |
2-4
1-1 |
รัดนิก บิเยลจิน่า | - | |
FT 17:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก(N) |
4-3
2-1 |
พัลเซ่น 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 17:00 | [1]เอเอส โรม่า(เยาวชน) |
2-2
2-0 |
เลชเช่(ยู20)[14] 1 1 | -1.5 | |
FT 17:00 | 2 [18]เปสคารา(เยาวชน) |
1-2
0-1 |
กาญารี่(เยาวชน)[3] 2 | +0.75 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 17:10 | 1 [26]ญี่ปุ่น |
2-0
1-0 |
ซาอุดีอาระเบีย[51] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | ซิลเคบอร์ก |
0-2
0-2 |
แรนเดอร์ส | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 18:00 | 3 1 [169]เนปาล |
1-0
1-0 |
มอริเชียส[172] 2 6 | - | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 18:00 | 3 1 [B-7]Farense U23 |
2-0
1-0 |
วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)[A-6] 1 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | 1 [A-4]ฟามาลิเคา(ยู 23) |
2-0
2-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)[B-5] 2 | -0.25 | |
FT 18:00 | 2 1 [B-4]มาริติโม่(ยู 23) |
0-3
0-1 |
วิเซลา ยู23[A-5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:15 | [2]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด |
2-1
0-0 |
บาริโต ปูเตรา[17] 1 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [RUS D2S-1]เอสเคเอ รอสตอฟ |
0-2
0-0 |
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[MKD D2W-3] | - | |
FT 19:00 | [POL PR-6]วิสล่า พล็อค |
2-2
2-0 |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[POL D1-12] | - | |
FT 19:00 | [ARM D1-1]อารารัต |
2-3
1-0 |
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] | - | |
FT 19:00 | [NOR D2A-1]คองสวิงเกอร์(N) |
0-3
0-1 |
โมสส์[NOR D2A-10] 1 | -2.25 ▼▼▼-1.5 |
|
FT 19:00 | KF Besa Doberdoll |
3-0
1-0 |
Kosova Vushtrri | - | |
FT 19:00 | 2 บีไน มาจ์ดอัล ครัม |
0-2
0-0 |
เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 2 | +3 ▼+2.75 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 19:00 | 2 [95]เลบานอน |
1-1
1-1 |
อิรัก[75] 1 | +0 | |
FT 19:00 | 1 [98]เวียดนาม |
3-1
2-0 |
จีน[74] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 19:00 | 1 [13]เอ็มโปลี(เยาวชน) |
0-1
0-1 |
เจนัว(เยาวชน)[6] 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | 3 [4]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) |
4-1
1-0 |
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[11] | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:00 | 3 [9]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า |
2-2
2-1 |
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[16] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | ไบร์ท สตาร์ |
0-3
0-1 |
URA Kampala 1 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | [BLR D1-10]ซลูตัสค์ |
1-2
0-1 |
เนเมน กร็อดโน่[BLR D1-7] 1 | +0.25 | |
FT 19:30 | [GER D2-1]ดาร์มสตัดท์ |
3-1
2-0 |
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[GER RegS-6] | - | |
FT 19:30 | 3 Maccabi Isfiya |
1-2
1-1 |
เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ 1 | +0.5 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 19:30 | 2 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ |
4-0
2-0 |
ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 3 | -0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:55 | 1 [10]Al Kholood |
1-1
0-1 |
อัล-โชอาลาห์[14] 6 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [SVK D1-3]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
2-1
1-1 |
ดินาโม มอสโก[RUS PR-2] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | เอฟเค เวเลซ |
3-0
1-0 |
กอชค์ กาเบลา | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | [SER D2-13]FK Graficar Beograd |
1-0
0-0 |
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[RUS D1-18] | - | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | 4 [4]บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) |
3-3
2-0 |
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[1] 2 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 2 [14]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) |
1-2
1-2 |
มิลล์วอลล์(ยู 23)[7] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 [2]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) |
6-1
2-1 |
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[8] 3 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 20:10 | [3]โอฮูด มีดินา |
2-1
1-0 |
Bisha FC[20] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:30 | 3 [27]Legnago Salus |
1-2
1-0 |
เลชโก้[29] | +0.25 | |
FT 20:30 | 2 [28]โปร เวอร์เซลลี่ |
0-0
0-0 |
โปรเซดโต้[37] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | [32]โปร ปาเทรีย |
0-0
0-0 |
เทรนโต้[24] 1 3 | +0 | |
FT 20:30 | 2 [23]ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ |
0-1
0-0 |
ปาโดวา[33] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 2 1 [36]ตริเอสติน่า |
0-0
0-0 |
ยูเวนตุส(ยู 23)[21] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 20:30 | 2 Silwan |
0-3
0-1 |
Ahli Al Khalil 1 | +0.5 | |
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ) | |||||
FT 20:30 | 3 [AZE D1-1]คาราบัค |
1-0
0-0 |
เคสลา เอฟเค[AZE D1-6] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | 1 [16]เปอเซล่า ลามังกัน |
0-1
0-0 |
อเรม่า มาลัง[1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | [SER D1-7]ราสนิกีร์ ไนร์ |
0-1
0-1 |
เอฟเค คิมกี้[RUS PR-16] | +0.25 | |
FT 21:00 | [RUS D1-12]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 |
1-0
1-0 |
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[RUS D1-10] | - | |
FT 21:00 | [TFF 1. Lig-12]เกนเคลอร์บิลิจี้ |
1-0
0-0 |
เลฟสกี้ โซเฟีย[BUL D1-6] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | Rudar Prijedor |
1-0
1-0 |
เอ็นเค คาร์โลแวค 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | [HUN D1-11]กีไอร์มอต เอสอี |
1-5
0-3 |
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-7] | - | |
FT 21:00 | [BUL D1-1]โดโกเรต์ส รัซกราด |
1-0
0-0 |
ดินาโม ทบิลิซี[GEO D1-1] | - | |
FT 21:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
1-1
0-1 |
ตอร์ปิโด มอสโก | - | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 21:00 | 2 [86]ซีเรีย |
0-2
0-0 |
เกาหลีใต้[33] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 21:00 | 2 [12]เอซี มิลาน(เยาวชน) |
1-2
1-1 |
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | [9]เอฟซี กัว |
1-1
0-0 |
เดลี ไดนามอส[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [2]Sagrada Esperanca |
6-0
1-0 |
Sporting Cabinda[12] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:15 | [SER D1-13]แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
1-0
0-0 |
โคลอส โคซาลิฟก้า[UKR D1-8] | - | |
FT 21:30 | อิสตันบูลสปอร์ |
0-0
0-0 |
ยูโรเซ คราสโนดาร์ | - | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 21:30 | 4 1 [21]อิหร่าน |
1-0
1-0 |
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์[69] 2 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:30 | รัสเซีย (ยู 16) |
2-3
0-1 |
เบลเยียม (ยู 16) | - | |
FT 21:55 | [142]คูเวต |
0-2
0-1 |
ลิเบีย[117] 3 | +0 | |
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup) | |||||
FT 22:00 | [CYP D1-5]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี |
2-1
1-1 |
Xylotympou[CYP D2-11] | -2.5 ▲-2.75 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:00 | 3 [13]อัล-นาดห์ฮา |
2-0
1-0 |
อัล คาลีจ[2] 1 | +0.25 | |
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ) | |||||
FT 22:00 | 3 [BHR D-9]บูไสทีน |
2-3
1-0 |
อัล ฮาล่า[BHR D1-6] 1 | +0 ▲▲▲ ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 22:00 | 2 [BHR D-10]อัล ทัดมัน |
0-0
0-0 |
อัล ชับบับ[BHR D-2] 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 22:00 | [BHR D1-2]มานาม่า คลับ |
2-0
0-0 |
อิซ่า ทาวน์[BHR D-6] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:00 | 2 [BHR D-3]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) |
1-5
0-3 |
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[BHR D1-7] 1 1 | +0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | 4 กาตาร์ (ยู23) |
2-2
0-1 |
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 2 | +0.75 | |
FT 22:00 | 1 [91]บาห์เรน |
1-0
0-0 |
คองโก-กินชาซา[64] 2 | -0.5 | |
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 3 อัล วาครา(สำรอง) |
4-1
2-0 |
กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 อัล คอร์(สำรอง) |
1-2
0-1 |
อัล การาฟา(ยู 23) 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 22:00 | 2 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) |
2-4
1-2 |
Al-Shamal SC Reserves 1 | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 1 Al Sadd Reserves |
0-4
0-1 |
อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 4 | +0.75 | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 22:00 | 4 [B-6]เบเลเนนเซส(ยู 23) |
5-2
4-0 |
โกอิมบรา อีซี(ยู 23)[A-7] 2 | -0.25 | |
Egypt League Cup (Egypt League Cup) | |||||
FT 22:00 | 4 1 [EGY D1-5]ฟาร์โค |
0-2
0-1 |
เอนพ์พี[EGY D1-11] 2 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [EGY D1-10]กาเซล เอล มาฮาลาห์ |
2-1
1-0 |
เซรามิกา[EGY D1-9] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [EGY D1-2]ซามาเล็ค |
0-1
0-0 |
ทาลา เอล เจช[EGY D1-16] 2 | -1 | |
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ) | |||||
FT 22:45 | 3 [AZE D1-4]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
1-1
1-0 |
ซาบาห์ เอฟเค[AZE D1-5] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [SVK D2-9]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
2-1
0-1 |
Namestovo[SVK D2-16] | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 22:59 | [AUT D1-10]ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
6-1
3-0 |
Worgl Obi SV[AUS D3WT-2] | - | |
uefa futsal championship (uefa futsal championship) | |||||
FT 22:59 | รัสเซีย (ฟุตซอล) |
3-1
0-0 |
จอร์เจีย (ฟุตซอล) | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | คอสตาริกา (ญ) ยู 20 |
0-1
0-1 |
ปานามา ( ญ ) ยู 20 | - | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 23:00 | 2 [79]โอมาน |
2-2
0-1 |
ออสเตรเลีย[35] 1 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 23:30 | 2 Al Quwwat Al Falistinia |
0-4
0-2 |
Al-Sawahreh 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:45 | 1 SK Furstenfeld |
5-2
1-1 |
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | +1.5 ▼+1.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 2 กุมภาพันธ์ 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
FT 00:00 | [SWE D1-13]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ |
6-0
2-0 |
บีเคฟอร์เวิร์ด[SWE D3NG-2] | - | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 00:00 | 1 [A-20]เจียน่า เออมินิโอ |
0-2
0-0 |
มานโตวา[A-15] 3 | +0.25 | |
FT 00:00 | 2 [34]ปิอาเชนซา |
1-0
1-0 |
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[22] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [38]ซุดติโรล อัลโต้ |
1-0
0-0 |
อัลบิโนเลฟเฟ่[35] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 2 [30]เรนาเต้ เอซี |
0-0
0-0 |
US Fiorenzuola[26] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 3 1 [31]เฟอรัลพิซาโล |
3-1
1-1 |
เซเรกโน่[25] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 00:30 | เวียนเนอร์ เอสซี |
|
SV Schwechat | -2.25 ▲-2.5 ▼▼-2 |
|
FT 00:30 | [AUT D2-5]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
5-1
0-0 |
Donau Linz | - | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 01:00 | [6]ชามัวร์ นิออร์ท |
2-0
0-0 |
ยูเอสแอล ดันเคอร์[19] 1 | -0.5 | |
FT 01:00 | 1 [5]เอเจ โอแซร์ |
1-2
1-1 |
ปารีส เอฟซี[3] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [10]ปัว เอฟซี |
0-3
0-0 |
นีมส์[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [15]วาล็องเซียนส์ |
6-1
5-1 |
น็องซี่[20] 1 5 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | [SWE D1 SNN-1]บรอมมาปอจคาร์น่า |
8-0
3-0 |
เอ็นสเคเด้ไอเค[SWE D3NS-8] | -2 ▼-1.75 ▲▲-2.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 [ISR D2-6]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ |
0-1
0-1 |
ฮาโปเอล ไฮฟา[ISR D1-5] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 [8]ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ |
1-2
0-1 |
ฮาร์เบอร์วิว[9] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 1 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต |
11-1
6-0 |
FC Wulfrath 2 | -3.5 ▲▲▲-4.25 |
|
FT 01:30 | Simmeringer SC |
4-2
0-0 |
SC Mannsworth | - | |
FT 01:30 | 1 SG VFR Dersim Russelsheim |
1-4
1-2 |
Rot-Weiss Walldorf 1 | +2.5 ▲+2.75 |
|
FT 01:30 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก |
1-5
0-3 |
อัลเลอไฮเลเกน[AUS D3C-8] | +0.25 | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 01:30 | 3 [ISR D1-14]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า |
1-0
0-0 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[ISR D1-2] 4 | +1 ▼▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | [HOL D3-18]เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี |
3-2
2-1 |
ดีวีเอส 33 เออร์เมโล | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | SV Eintracht Verlautenheide |
2-3
0-1 |
เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | +1.25 | |
uefa futsal championship (uefa futsal championship) | |||||
FT 02:00 | สเปน (ฟุตซอล) |
5-1
0-0 |
สโลวะเกีย(ฟุตซอล) | -3 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:30 | [IRE PR-3]สลิโก โรเวอร์ส |
1-1
1-0 |
ฟินน์ ฮาร์ปส์[IRE PR-8] | -0.25 | |
malta womans 1st league (malta womans 1st league) | |||||
FT 02:30 | [5]เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ) |
0-6
0-2 |
สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ)[3] | +3.5 ▼+3.25 ▲▲+3.75 |
|
FT 02:30 | 1 [6]Martal Method (W) |
1-0
1-0 |
San Gwann FC (W)[7] | +0.75 | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 02:45 | 2 [5]ฮิเบอร์เนี่ยน |
0-0
0-0 |
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[3] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 5 1 [8]ลิฟวิงสตัน |
1-2
1-1 |
เซนต์ จอห์นสโตน[11] 2 | -0.25 | |
FT 02:45 | 1 [12]ดันดี |
0-0
0-0 |
ดันดี ยูไนเต็ด[7] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 02:45 | 5 [10]รอสส์ เคาน์ตี้ |
1-1
0-0 |
อเบอร์ดีน[6] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:45 | [9]เซนต์ เมียร์เรน |
1-1
0-0 |
มาเธอร์เวลล์[4] 1 | -0.25 | |
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 02:45 | 2 1 [7]สวินดอน ทาวน์ |
1-1
0-1 |
คราวเลย์ ทาวน์[13] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:45 | [2]ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
1-0
0-0 |
สตีฟเนจ โบโรห์[17] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 1 [5]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
0-1
0-0 |
บาร์โรว์[20] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:45 | 2 [14]ฮาโรเกต ทาวน์ |
0-0
0-0 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | [10]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
2-1
0-0 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[22] 2 | -0.5 | |
FT 02:45 | 2 [11]แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
1-1
0-0 |
เลย์ตัน โอเรียนท์[15] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 1 [21]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
โรชเดล[18] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:45 | [9]พอร์ทเวล |
1-1
1-0 |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[1] | +0.5 ▼▼+0 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:45 | 3 [14]มิลล์วอลล์ |
0-0
0-0 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[13] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 02:45 | 2 [19]สวอนซี ซิตี้ |
0-1
0-0 |
ลูตัน ทาวน์[9] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 02:45 | 3 [20]เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
2-2
1-2 |
เชลแน่ม ทาวน์[17] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 2 [2]วีแกน แอธเลติก |
1-1
1-1 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[6] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 2 [23]จิลลิ่งแฮม |
1-0
1-0 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า[22] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 1 [8]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
2-0
0-0 |
มอร์แคมบ์[21] 1 | -1 | |
FT 02:45 | 1 [24]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
0-5
0-2 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[1] | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:45 | [IRE PR-5]โบฮีเมี่ยนส์ |
1-1
1-1 |
ลองฟอร์ด ทาวน์[IRE D1-2] | - | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 02:45 | 2 [1]เดอะ นิว เซนต์ส |
5-1
0-0 |
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] 2 | -3.25 ▲▲▲ ▲-4.25 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 02:45 | 3 [11]เยโอวิล ทาวน์ |
1-1
0-1 |
เวย์เม้าท์[21] 1 4 | -0.75 | |
FT 02:45 | 2 [16]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด |
2-1
2-1 |
บาร์เน็ต[17] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 02:45 | [4]เรธโรเวอร์ส |
3-3
2-1 |
ควีน ออฟ เซาธ์[10] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:45 | 3 [5]แพททริค ทริสเทล |
1-0
0-0 |
อายร์ ยูไนเต็ด[8] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 02:45 | 2 [8]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
2-1
1-1 |
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[6] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:45 | [3]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ |
3-0
1-0 |
เลมิงตัน[13] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 02:45 | [16]เชสเตอร์ เอฟซี |
1-1
0-0 |
แบล็คเลย์ ทาวน์[2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 02:45 | [13]แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ |
1-2
0-1 |
อีสต์บอร์น โบโรห์[10] 2 | -0.25 | |
FT 02:45 | 2 [5]ดาร์ทฟอร์ด |
1-0
1-0 |
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[4] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 3 [1]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
1-0
1-0 |
อ็อกฟอร์ด ซิติ้[3] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 02:45 | [12]แฮร์โรว์ โบโร่ |
0-1
0-0 |
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[2] | +1.25 ▼+1 ▼+0.75 |
|
FT 02:45 | [13]เฮนดอน |
0-1
0-0 |
โกสปอร์ท โบโรห์[8] | +0 | |
FT 02:45 | 1 [4]ทอนตัน ทาวน์ |
3-1
0-1 |
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[15] 2 | -1 | |
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 02:45 | 4 Felixstowe Walton United |
1-0
0-0 |
เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | Cray Valley Paper Mills |
3-0
0-0 |
เซเวนโนคส์ ทาวน์ | -1.5 ▲-1.75 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 02:45 | 1 [11]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
3-2
1-2 |
โครินเธียน-แคชวลส์[12] 1 | -0.5 | |
FT 02:45 | 1 [20]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
2-3
1-0 |
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[18] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 02:45 | 1 [12]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ |
1-2
1-1 |
แอชตัน ยูไนเต็ด[16] 3 | -0.25 | |
FT 02:45 | 1 [11]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ |
1-1
1-1 |
แกรนแธม ทาวน์[22] | -1 ▼-0.75 |
|
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 02:45 | 2 AFC Dunstable |
1-0
0-0 |
บาร์ตัน โรเวอร์ | -1.25 | |
FT 02:45 | 3 Winchester City |
3-1
1-0 |
Sholing FC 2 | -0.25 | |
England Ryman Cup (England Ryman Cup) | |||||
FT 02:45 | เอนฟิลด์ ทาวน์ |
3-3
1-3 |
บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 2 | -2 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 02:45 | [1]บานบุรี ยูไนเต็ด |
4-0
2-0 |
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[19] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 02:45 | [4]รูเชล โอลิมปิค |
4-0
2-0 |
สตัวร์บริดจ์[12] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 02:45 | [13]นีดแฮมมาร์เก็ต |
3-0
0-0 |
เลสตัน เอฟซี[7] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Republic of Ireland Munster Senior Cup (Republic of Ireland Munster Senior Cup) | |||||
FT 02:50 | 1 ทรีตตี้ ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 | +0.25 ▲▲▲ ▲+1.25 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 03:00 | [10]โอลิมปิก ลียง |
2-1
0-1 |
โอลิมปิก มาร์กเซย[3] | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 03:00 | 1 [15]โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
2-0
1-0 |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[12] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 03:00 | 3 [10]อเบอรี่สวิธทาวน์ |
2-0
0-0 |
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[11] 1 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:15 | 3 [10]ซานตาคลารา |
2-1
1-1 |
เบาวิสต้า เอฟซี[14] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 03:15 | 3 [11]ทรูโร ซิตี้ |
2-0
1-0 |
ติเวอร์ตัน ทาวน์[17] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:15 | 3 [4]อาร์เน็ท การ์เดน |
2-2
2-1 |
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์[11] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 03:30 | 2 [77]โบลิเวีย |
2-3
1-1 |
ชิลี[24] 2 | +0 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:40 | 2 [7]เรอัล คาร์ทาเกน่า |
1-1
0-0 |
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[5] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | [MLS-4]โคโลราโด ราปิดส์ |
3-1
1-1 |
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[MLS-8] | - | |
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 05:00 | 2 [1]พัลไมรัส |
1-0
1-0 |
อา โซ ซานต้า เอสพี[16] 5 | -1.5 ▲-1.75 |
|
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League) | |||||
FT 05:00 | [10]Sete de Setembro PE |
0-3
0-2 |
เนาติโก (พีอี)[1] | +1 ▲▲▲ ▲▲▲+2.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 05:00 | [139]ซูรินาเม |
2-1
1-0 |
กายอานา[176] | - | |
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 06:00 | 1 [17]อุรุกวัย |
4-1
3-0 |
เวเนซุเอลา[59] 6 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 06:00 | 6 [15]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส |
1-2
0-0 |
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[4] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 06:00 | 3 [9]Sociedade Acao |
1-1
0-1 |
ลูเวอร์เดนเซ่[5] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |