ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 4 กุมภาพันธ์ 2565ผลบอล 3 กุมภาพันธ์ 2565ผลบอล 2 กุมภาพันธ์ 2565ผลบอล 1 กุมภาพันธ์ 2565ผลบอล 31 มกราคม 2565ผลบอล 30 มกราคม 2565ผลบอล 29 มกราคม 2565 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 2 กุมภาพันธ์ 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 06:30 | 2 [5]อาร์เจนตินา |
1-0
1-0 |
โคลัมเบีย[16] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 07:00 | [2]โบต้าโฟโก้ เอสพี |
1-1
0-0 |
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[3] 1 | +0 | |
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 07:30 | [2]บราซิล |
4-0
1-0 |
ปารากวัย[43] 3 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:35 | [CHI D1-15]คูริโก้ ยูนิโด |
1-1
0-1 |
ซานหลุยส์ คิวโลต[CHI D2-10] | -1 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 08:00 | 2 [143]นิการากัว(N) |
1-1
0-0 |
เบลีซ[170] 1 1 | -2 ▲-2.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:05 | 1 [14]Cocodrilos de Tabasco FC |
0-1
0-1 |
เซเลยา เอฟซี[5] 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 09:00 | 2 เปรู |
1-1
0-1 |
เอกวาดอร์ 3 | +0 ▲-0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 1 [13]เวนาโดส เอฟซี |
2-2
1-0 |
คอร์เรคามินอส ยูเอที[11] 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | [UKR D2-1]เมตาลิสต์ คาร์คีฟ |
0-1
0-0 |
โคลูบารา[SER D1-12] | - | |
FT 15:00 | [BLR D1-11]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
1-1
1-0 |
Shakhter Soligorsk II[BLR D2-7] | -0.5 | |
AFC women’s asian cup (afc women’s asian cup) | |||||
FT 15:00 | 1 1 [38]ไทย(ญ)(N) |
0-2
0-2 |
เวียดนาม(ญ)[32] | +0.25 ▲+0.5 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:15 | 2 1 [10]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง |
1-1
1-0 |
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[8] 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 15:15 | [13]พีเอสเอส สเลมัน |
2-3
1-0 |
เปอร์ซิค เคดีรี่[12] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | 1 [BLR D1-8]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
1-1
1-0 |
ตอร์ปิโด มินส์ค[BLR D1-13] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:30 | ตรัง เอฟซี |
2-1
1-0 |
สตูล ยูไนเต็ด | -0.75 | |
FT 15:30 | 2 ปลวกแดง ยูไนเต็ด |
0-2
0-0 |
บ้านค่าย ยูไนเต็ด 2 | -0.25 | |
FT 15:30 | 3 1 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-2
1-0 |
ยโสธรเอฟซี 4 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 15:30 | 3 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป |
2-1
1-0 |
สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี 2 | +0.75 | |
FT 15:30 | 4 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี |
1-0
1-0 |
Banbueng FC 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 15:35 | 1 [1]ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) |
2-0
1-0 |
บริสแบน โรว์(ญ)[7] 1 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:45 | 2 [8]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ |
1-0
1-0 |
เพิร์ท กลอรี่[10] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 16:00 | 2 เอแอลจี สปอร์(ญ) |
2-0
0-0 |
Fatih Karagumruk (W) 1 | -2.75 ▲▲-3.25 ▼-3 |
|
FT 16:00 | Rizespor (W) |
2-0
2-0 |
Dudulluspor (W) | - | |
FT 16:00 | 1 Trabzonspor (w) |
1-2
1-1 |
Galatasaray SK (W) 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 16:00 | 1 อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) |
1-2
1-1 |
ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 2 Hatayspor Women's |
1-2
0-0 |
คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) 2 | +3.25 ▼+3 |
|
FT 16:00 | 2 1 Fatih Vatan Spor (w) |
1-1
0-0 |
Muratpasa (w) 1 1 | -1 | |
FT 16:00 | 1 Yabancilar (w) |
0-4
0-1 |
Hakkarigucu SK (W) 1 | +3.75 ▼+3.5 |
|
FT 16:00 | กิเรคเบอร์นู (ญ) |
0-10
0-4 |
Fenerbahce SK (W) | - | |
FT 16:00 | 1 1 โคเนค เบล (ญ) |
0-0
0-0 |
อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 16:00 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี |
2-0
2-0 |
พัทลุง เอฟซี | - | |
FT 16:30 | สงขลา เอฟซี |
3-0
2-1 |
ป่าตองซิตี้ เอฟซี | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
8-0
5-0 |
อแวนการ์ด คุร์สค์[RUS D2CB-6] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 3 จีเคเอส ทิคี |
2-2
1-1 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | [RUS D1-2]เฟเคิล |
1-1
1-1 |
เอฟเค อะตีราอู[KAZ PR-11] | - | |
FT 17:00 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ |
3-1
3-0 |
KS Wieczysta Krakow | - | |
FT 17:00 | พนมเปญ เอฟซี |
1-0
0-0 |
Tiffy Army FC 6 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 17:00 | 2 เบซิคตัส(ญ) |
6-0
2-0 |
อาเหม็ดสปอร์(ญ) 1 | -3.75 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 17:00 | 1 Halide Edip Adivarspor |
2-1
1-0 |
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 4 คิซิลคาบอลัคสปอร์ |
0-0
0-0 |
Yeni Orduspor 1 | +0.25 | |
FT 17:00 | 4 ฮาเซทเทเป้ เอสเค |
1-0
0-0 |
Yeni Altindag BS 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 3 Darica Genclerbirligi |
0-1
0-0 |
ดัคซีสปอร์ 2 | +0.75 | |
FT 17:00 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor |
1-0
1-0 |
Elazig Belediyespor | +0.25 | |
FT 17:00 | อิกดีร์ เอฟเค |
2-0
1-0 |
Bayrampasa | -0.75 | |
FT 17:00 | 4 Aksarayspor |
0-2
0-0 |
ยอมราสปอร์ 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 5 Kusadasispor |
1-2
1-2 |
Carsambaspor 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:00 | 3 1 Kestel |
1-2
0-1 |
Erzin Belediyespor 2 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:10 | 2 FK Macva Sabac U19 |
0-2
0-1 |
IMT Novi Beograd U19 | +0.75 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 17:30 | [10]Shahrdari Hamedan |
1-1
0-1 |
ไซปา[11] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:30 | 2 [5]เอสเตกัล คูซสถาน |
0-0
0-0 |
Mes Shahr-e Babak[8] 2 | -0.5 | |
FT 17:30 | [4]อาร์แมน โกฮาร์ |
0-0
0-0 |
Esteghlal Mollasani[14] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:30 | [9]แคชไค |
1-1
1-1 |
โคเชห์ ทาเลย์[7] | +0 | |
FT 17:30 | [3]เมส เคอมัน |
0-0
0-0 |
Kheybar Khorramabad[2] | +0 | |
FT 17:30 | [17]ซาฮิน บูเชอร์ |
2-0
1-0 |
แมชชีน ซาซี่[18] | -0.5 ▼▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 17:30 | 3 [13]FC Vista Turbine |
0-1
0-0 |
มาลาวัน[1] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 17:30 | [16]คูเนห์ เบ คูเนห์ |
1-1
1-0 |
บาดราน เอฟซี[15] | - | |
FT 17:30 | [12]Shahrdari Astara |
1-0
1-0 |
พาร์ส โจโนบิ แจม[6] | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [CRO D2-1]NK Orijent Rijeka |
0-3
0-1 |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[SLO D1-3] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | เอฟซี รุค เบรสต์ |
2-0
1-0 |
ดินาโม มินส์(สำรอง) | - | |
FT 18:00 | ซิกม่า โอโลมุช บี |
6-0
6-0 |
เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี | - | |
FT 18:00 | 2 Odorheiu Secuiesc |
1-3
0-1 |
เอฟซี บราชอฟ 2 | +0.5 | |
FT 18:00 | การ์บาเนียกราโกล |
3-1
1-1 |
Wisloka Debica 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [16]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด |
1-2
0-1 |
สุพรรณบุรี เอฟซี[14] 1 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 3 [3]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
สมุทรปราการ ซิตี้[13] 2 | -1.25 ▼-1 ▼-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 18:00 | 1 โคเจลี บายัน (ญ) |
1-2
1-2 |
Altay SK Izmir (W) 2 | -0.75 ▲-1 |
|
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 18:00 | 2 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
อุทัยธานี ฟอเรสท์ 3 | -1.25 ▲-1.5 ▲-1.75 |
|
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | 1 [5]อุดรธานี |
1-1
1-0 |
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[6] | +0.25 ▲▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [10]เรอัล เบติส ( ญ ) |
4-1
1-0 |
CD Alaves (W)[9] | -0.5 | |
FT 18:00 | 2 [3]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) |
1-0
0-0 |
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[15] 3 | -1.25 | |
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 18:00 | 5 บราก้า(ญ) |
3-2
2-0 |
สปอร์ติง(ญ) 3 | +0.75 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | 3 เซบีย่า (ยู 19) |
0-2
0-1 |
เรอัล เบติส (ยู 19) 1 | +0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:15 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที |
1-2
0-0 |
CD Vera | +0.5 ▼+0.25 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 18:30 | 1 [6]นาโปลี(เยาวชน) |
4-2
1-1 |
สปอล(เยาวชน)[16] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:30 | 3 1 [11]โปลิศ เทโร เอฟซี |
2-2
0-0 |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1] 2 | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:55 | [POL D2-14]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ |
1-0
1-0 |
สเตล สตาโลว่า โวล่า | - | |
Cancel 19:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ |
|
โทบอล คอสตาเนย์ | - | |
FT 19:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช |
4-0
3-0 |
เอฟซี ดูนาฟ รูส | +0 | |
Cancel 19:00 | สตรัมส์ก้า สลาวา |
|
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | - | |
FT 19:00 | Marek Dupnitza |
1-1
0-1 |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | - | |
FT 19:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
1-1
0-0 |
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | - | |
Cancel 19:00 | [RUS PR-10]รูบิน คาซาน |
|
เอฟเค โซชิ[RUS PR-3] | +0 | |
FT 19:00 | [MKD D2E-1]โปเบด้า |
0-0
0-0 |
Belasica Strumica[MKD D2E-4] | - | |
FT 19:00 | [ROM D2-6]CSA Steaua Bucuresti |
7-1
5-0 |
Jiul Petrosani 4 | - | |
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 19:00 | 1 [THA PR-5]บางกอกกล๊าส เอฟซี |
2-0
1-0 |
การท่าเรือ เอฟซี[THA PR-4] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [15]ทัสเคอร์ |
1-0
1-0 |
บานดาริ[7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 Vipers |
3-0
1-0 |
เอสซี วิลล่า 1 | -1 ▼▼-0.5 ▲▲-1 |
|
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:00 | 5 1 Jrmana |
2-1
2-0 |
อัล มาจด์ 1 | +0.75 ▲+1 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 19:10 | 4 Kayseri Genclerbirligi (W) |
0-1
0-1 |
Sivasspor (W) 4 | -2 ▼▼-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:20 | [SER D2-5]แมควา ซาแบค |
0-0
0-0 |
IMT Novi Beograd[SER D2-7] | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:25 | 3 [17]อัล-จีล |
0-2
0-2 |
อัล โอลูบัช[7] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | [SVK D2-2]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
2-3
1-3 |
เบอโน่[CZE D2-1] | +0.5 ▲+0.75 ▲+1 |
|
FT 19:30 | Voska Sport |
0-0
0-0 |
เปลิสเตอร์ | - | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 19:30 | 3 [4]อิโนซิส พาราลิมนิ่ |
2-0
2-0 |
Onisilos Sotiras[7] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 19:30 | 1 [6]เอร์มิส อราดิปปู |
3-0
1-0 |
อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย[10] 4 | -1.25 | |
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 19:30 | 5 Tapajos |
1-1
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 19:40 | 1 Acheron Kanalaki |
2-2
0-2 |
Panagriniakos 2 | -1.25 | |
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup) | |||||
FT 19:45 | 3 Aris Voulas FC |
4-0
2-0 |
Glyka Nera 5 | -0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:55 | 3 [9]Al-Akhdoud |
1-2
0-1 |
อัล กาดาซิย่า[10] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup) | |||||
FT 19:55 | 1 Anoiksi |
1-1
1-1 |
ไอติโตส สปาต้า 3 | +1 | |
FT 19:55 | 3 AO Atlantis |
1-2
1-1 |
Triglias Rafinas AO 3 | +0.25 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 20:00 | 2 [4]แอสเตราส ตริโปลิส |
2-0
2-0 |
พาส เจียนนิน่า[6] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 2 เอฟเค สลาโว วีเซลัด |
1-6
0-4 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 20:00 | 1 คาโปสวาร์ |
1-1
0-1 |
ปาคซิ เซ 2 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 บารี่ (เยาวชน) |
2-0
1-0 |
วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 1 | -1 | |
FT 20:00 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
0-4
0-3 |
เวเลซ | - | |
FT 20:00 | 1 [MNE D1-3]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
1-2
0-1 |
เอฟเค พ๊อดโกริซา[MNE D1-9] 1 | -1 | |
FT 20:00 | [BUL D1-10]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
2-1
0-0 |
KF Llapi[Kos L-4] | - | |
FT 20:00 | [CZE D2-4]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
3-2
3-2 |
บานิค ออสตราว่า 2[CZE CFLM-3] | - | |
FT 20:00 | [SER D2-6]FK Zarkovo |
0-2
0-0 |
อินดิจา[SER D2-1] | - | |
FT 20:00 | [RUS PR-9]สปาร์ตัก มอสโก |
0-0
0-0 |
ริก้า เอฟซี[LAT D1-3] | - | |
FT 20:00 | 3 [LIT D1-8]บันก้า การ์ซได |
3-2
2-0 |
ดีซัวกาส เทลเซีย[LIT D1-7] 1 4 | +0 | |
FT 20:00 | ดินาโม มอสโก |
2-1
1-0 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด | +0 ▲+0.25 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 5 [S-3]Rhodos FC |
0-1
0-1 |
คาลิเทีย[S-4] 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 [S-8]AE Kifisias |
2-0
1-0 |
ไอโรโดทอส[S-16] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 4 [3]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช |
1-0
1-0 |
พานเซอร์ไรกอส[15] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 3 [S-7]เออร์โกเทลิส |
0-0
0-0 |
คิสสามิกอส[S-6] 4 | +0 | |
FT 20:00 | [S-14]Asteras Vlachioti |
2-0
0-0 |
ดิโอโกรัส[S-12] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 2 [5]โอลิมเปียกอส บี |
1-1
0-0 |
สโกดา ซานธี[4] 4 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 [10]ตริคาล่า |
1-0
0-0 |
Almopos Arideas[6] 2 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [11]Ierapetra |
5-1
3-0 |
เออี คาไรสคาคิส[13] 3 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 [2]เออีแอล ลาริซ่า |
3-0
1-0 |
เอโอ คาวาลา[17] 1 | -1 | |
FT 20:00 | 2 [11]พีเอโอเค บี |
2-2
2-0 |
นิกี โวลอส[7] 4 | +0 | |
FT 20:00 | 3 [14]อปอลล่อน ลาริสซ่า |
2-1
1-1 |
Thesprotos[8] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 6 [12]เปียริกอส |
2-2
0-2 |
อิราคลิส[9] 1 2 | +0.25 | |
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ) | |||||
FT 20:00 | ซีล่า เอฟเค |
4-0
1-0 |
ซาบาลี 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:00 | 3 [W-13]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
0-3
0-2 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)[W-8] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 20:00 | 4 Nafpaktiakos |
1-2
1-1 |
Diagoras Vrachneikon 4 | -0.75 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 2 1 ซานาโก |
0-0
0-0 |
ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [16]วีแกน (ยู 23) |
3-2
0-1 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)[9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 20:10 | 2 [18]Al-Ameade |
1-0
0-0 |
อัล-ราเบีย จิดดาห์[16] 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:15 | 1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
2-2
1-1 |
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2 | +0.5 ▼▼▼-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | Zeljeznicar Banja Luka |
1-0
0-0 |
Bratstvo Gracanica | -0.75 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:30 | 2 [C-18]ฟิเดริส อัลเดียร์ |
1-1
1-0 |
คาตาเนีย[C-11] 3 | +0 | |
FT 20:30 | 1 1 [9]โอลเบีย |
1-2
0-0 |
Ancona[4] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 [14]ไอโมเลเซ่ |
0-3
0-2 |
วิเทอเบเซ่[18] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | [C-16]ปากาเนเซ่ |
1-2
1-2 |
ลาติน่า[C-13] 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 [C-20]วิโบเนเซ่ |
1-2
0-1 |
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้[C-7] 5 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:30 | 3 [5]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า |
5-1
4-0 |
มอนเตวาชี[16] 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 20:30 | 2 [C-8]คาตันซาโร่ |
2-0
2-0 |
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี[C-10] 1 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 3 [C-14]Nuova Monterosi |
0-1
0-1 |
บารี[C-1] 2 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:30 | 2 [5]อีกาเลโอเอเธนส์ |
1-2
0-2 |
คาลามาต้า เอโอ[3] 1 | +0 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 20:30 | 4 [10]อตาลันต้า (เยาวชน) |
2-1
2-1 |
โตริโน่(เยาวชน)[8] 2 | -0.5 | |
FT 20:30 | 2 [17]โบโลญญ่า(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
เวโรน่า (เยาวชน)[15] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 20:30 | TSV Klausdorf |
2-2
1-2 |
ASD Imperia | -0.25 ▼+0 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | 2 Real Forte Querceta |
2-0
1-0 |
เอฟซี บอร์โก้ ซาน ดอนนิโน 3 | +0 | |
FT 20:30 | 3 1 ASD Paterno |
1-3
1-1 |
แรนเด 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | Sona |
1-0
0-0 |
ซันจูเลียโน ซิตี้ โนวา เอฟซี | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 2 การาวัจจิโอ |
1-0
0-0 |
US Breno 1 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 3 Correggese Calcio |
0-2
0-0 |
Sammaurese 2 | +0 | |
FT 20:30 | 2 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป |
0-0
0-0 |
คลอเดียนเซ่ 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 FC Spinea 1966 |
0-2
0-0 |
ASD Cartigliano 1 | +0.5 | |
FT 20:30 | 3 Fano Calcio |
1-1
1-0 |
SSD Porto D’Ascoli 2 | +0 | |
FT 20:30 | 1 1 ยูเอส เอดลิเซ |
2-2
1-0 |
เดลต้า ปอร์โต โทลเล 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 FC Lamezia Terme |
2-1
1-0 |
Santa Maria 1 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 3 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 |
1-3
0-2 |
ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 1 ASD Alcione |
0-3
0-1 |
ปราโต้ 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 5 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ |
0-3
0-0 |
ราเวนน่า 3 | +0.5 | |
FT 20:30 | 4 USD Lavello |
0-1
0-1 |
San Giorgio 1926 2 3 | -0.75 | |
FT 20:30 | 3 เมซโซลาร่า |
1-0
1-0 |
เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 3 | -0.75 | |
FT 20:30 | 3 เคียรี่ |
0-3
0-1 |
Derthona 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 ริมินี่ |
3-0
2-0 |
Bagnolese 3 | -1.25 | |
FT 20:30 | 3 ยูเอส มาริเลียนิส |
0-0
0-0 |
โรทอนดา 2 | +0 | |
FT 20:30 | 4 Aglianese |
1-1
0-1 |
ฟอร์ลิ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 2 SC Caronnese |
0-0
0-0 |
ASD RG Ticino 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 4 1 Franciacorta |
1-5
0-5 |
USD Casatese | +0.25 | |
FT 20:30 | 3 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ |
1-1
1-1 |
เลคนาโน 4 | +0 | |
FT 20:30 | 2 Citta Di S. Agata |
3-0
2-0 |
เอเอสดี จิตตาโนวา คาลซิโอ 1 2 | +0 | |
FT 20:30 | 5 คาร์ปิ |
0-2
0-1 |
เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 3 Real Agro Aversa |
1-1
1-0 |
ASD Sancataldese 5 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:30 | 3 เอพริลเลีย |
2-3
1-1 |
เอเอสดี มูราเวรา 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 3 Cynthiabalonga |
2-1
1-1 |
Real Monterotondo 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:30 | กอซซาโน่ |
4-1
2-0 |
เอเอสดี แอสติ | -0.5 | |
FT 20:30 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ |
5-3
1-0 |
เซสตริ เลเวนเต | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ |
5-3
1-0 |
ปอนเต ซาน เปียโตร | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 20:30 | ASD San Luca |
1-1
0-1 |
คาสโตรวิลลารี่ | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | ACSD Saluzzo |
1-2
1-1 |
ไลกอร์น่า | +0.25 | |
FT 20:30 | ASD Flaminia Civita Castellana |
1-1
1-0 |
อาเรสโซ่ | +0.5 ▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | ปอติซี 1906 |
1-0
0-0 |
ASD Troina | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | USD Pont Donnaz |
0-1
0-0 |
เอเอสดี บรา | -0.25 | |
FT 20:30 | เอฟซีฟรานกาวิลลา |
1-1
0-0 |
โนเซริน่า | -0.5 | |
FT 20:30 | วิสอาร์ทิน่า |
1-2
1-2 |
ออร์ซ่าเชอน่า | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:30 | FC Matese |
2-2
1-1 |
ตราสเตเวเร กัลโช่ | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า |
2-2
1-1 |
กาวอร์ราโน | +0.25 | |
FT 20:30 | บิสเซลเย 1913 |
2-2
2-1 |
Casarano | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 AC Lannion |
1-3
0-1 |
เอเอสดี บรูซาปอร์โต | +0.5 | |
FT 20:30 | ASD Fanfulla |
1-0
0-0 |
ทริเทียม | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | เกลบิซัน |
3-0
1-0 |
Giarre | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:30 | Polisportiva Virtus Matino |
2-0
1-0 |
เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:30 | Vis Nova Giussano |
2-2
0-0 |
ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | FC Vado |
1-2
0-0 |
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | +0 | |
FT 20:30 | ASD Licata |
2-0
1-0 |
ASD Biancavilla | -1 | |
FT 20:30 | Real Calepina FC |
0-0
0-0 |
Olginatese | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:45 | เอ็นเค โอเอสเค โอทอค |
0-3
0-1 |
เอ็นเค จูเน็ค | +0.25 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | 2 [6]พีเอสไอเอส เซมารัง |
0-0
0-0 |
เปอร์เซบายา สุราบายา[3] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:45 | 1 ยูเอสดี บิตอนโต |
4-0
2-0 |
FB Brindisi 1912 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 20:45 | 2 อาร์โคนาเตเซ่ |
0-1
0-0 |
เอ.ซี.เครม่า 1908 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก |
3-2
3-1 |
วีบรอก 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | [AUT D2-2]เอฟซี ไลเฟริ่ง |
2-1
0-1 |
บียาร์เรอัล บี[SPDRFEFB-1] | - | |
FT 21:00 | [RUS D1-6]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
1-0
1-0 |
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์[ROM D2-9] 1 | - | |
FT 21:00 | [GER RegS-18]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส |
1-2
0-1 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | - | |
Cancel 21:00 | [POL D1-14]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
|
เอฟซี ฮีบาร์[BUL D2-3] | - | |
FT 21:00 | [SVK D1-7]เอสเคเอฟซีเรด |
3-2
1-0 |
FC Rohoznik[SVK D2-11] | - | |
FT 21:00 | Kustosija |
2-0
1-0 |
เอ็นเค วร์โบเวต | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 FC Espoir Tsevie |
1-0
0-0 |
Maranatha de Fiokpo | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
Cancel 21:00 | [10]เซวาน บอย |
|
Noravank[8] | - | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 1 [10]อีสต์ เบงกอล |
2-2
0-2 |
เซนไนยิน เอฟซี[6] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 4 ฟอสซาโน่คาลซิโอ |
0-4
0-1 |
เอ.เอส.วาเรเซ่ 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | ออด๊าซ เชริโนลา |
3-3
1-1 |
ASD Molfetta 2 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 21:30 | เอฟซี มาริอูพอล |
|
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | CD Union Sur Yaiza |
4-1
3-1 |
Tenisca | +0 | |
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 21:30 | 1 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) |
1-0
1-0 |
Famalicao (W) 2 | -1.25 | |
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 21:36 | 1 USGN |
0-0
0-0 |
Olympic FC 2 | - | |
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League) | |||||
FT 21:55 | 1 Osun Babes (W) |
1-0
1-0 |
Adamawa Queens (W) 1 | +0 | |
FT 21:55 | Rivers Angels (w) |
2-1
1-0 |
Sunshine Queens (W) 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [SER D1-3]คูคาริคกิ สตานคอม |
2-3
2-0 |
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-2] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | [POL D1-3]โคโรน่า คีลเซ่ |
1-2
0-1 |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[RUS D1-1] | +0.75 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [1]ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
Akwa Starlets[18] | -1.5 | |
FT 22:00 | 1 [7]อควายูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
ควาร่า ยูไนเต็ด[8] 1 | -1 | |
FT 22:00 | [13]โลบี สตาร์ส |
1-1
0-0 |
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี[17] 3 | -1.25 | |
FT 22:00 | [15]คัตซิน่า ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[12] | - | |
FT 22:00 | [11]เคโน พิลเลร์ส |
0-0
0-0 |
รีโมสตาร์[2] | - | |
FT 22:00 | [14]อาเบีย วอร์ริเออร์ส |
3-0
1-0 |
วิคกิ ทัวร์ริส[9] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | [6]Shooting Stars SC |
4-0
0-0 |
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[19] | -1 | |
FT 22:00 | [4]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล |
0-1
0-1 |
พลาเทอู ยูไนเต็ด[3] | - | |
FT 22:00 | 1 [10]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี |
2-1
1-1 |
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[5] 3 | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 4 CyDL Jupiter Leones |
1-2
1-1 |
ซีดี กัวจูเอโล 3 | +0.25 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 5 1 โอลฮาเนนเซ่ |
2-1
2-0 |
ลัวเล็ทตาโน 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League) | |||||
FT 22:00 | Abia Angels FC (W) |
0-0
0-0 |
Delta Queens (w) 1 | +1 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 22:15 | 4 [7]โอเอฟไอ เครเต้ |
3-2
1-2 |
พานาธิไนกอส[5] 1 5 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:15 | [1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
3-1
2-1 |
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน[10] 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ) | |||||
FT 22:15 | 4 สแตนดาร์ด ซัมเควียท |
0-1
0-1 |
เอฟเค กาบาล่า 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:15 | 3 1 [19]อัล-คาว์แคบ |
2-3
2-2 |
ฮาเจอร์[4] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [POL D2-15]จีเคเอสเบลชาโตว์ |
0-5
0-3 |
Warta Sieradz | - | |
FT 22:30 | 1 Atletico Perines U19 |
0-5
0-3 |
เซลต้า บีโก้(ยู 19) 2 | +1.25 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 22:30 | 2 [9]ยูเวนตุส(เยาวชน) |
2-0
2-0 |
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[5] 1 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 4 Colegios Diocesanos |
0-3
0-1 |
ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | อัลมาซาน |
3-0
2-0 |
แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:30 | 3 เอล ซาน มาร์ติน |
2-0
0-0 |
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 22:30 | 2 [4]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) |
3-2
2-1 |
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[11] 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา |
0-0
0-0 |
MSK Puchov[SVK D2-15] | +0.25 ▼+0 |
|
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี |
0-4
0-1 |
อโปเอล นิโคเซีย 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League) | |||||
FT 22:59 | 1 Municipal Perez Zeledon U20 |
2-0
0-0 |
คาร์ตากิเนส(ยู20) 3 | -2.25 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 2 Jam City |
4-1
1-0 |
PSV Wellingara 2 | +0.75 | |
FT 22:59 | 1 Kanifing East FC |
0-0
0-0 |
FC Wagadou 2 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:00 | 1 เฮอร์คิวลีส2 |
1-0
0-0 |
Villajoyosa 1 | -0.5 | |
FT 23:00 | 2 UD Tomares |
1-1
1-0 |
Ceuta B 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 23:00 | 3 [6]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) |
0-3
0-0 |
บิยาร์เรอัล(ญ)[12] 2 | -0.75 | |
FT 23:00 | 2 [16]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) |
1-1
0-1 |
Colegio Aleman Valencia Womens[14] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 23:00 | 2 [7]เลบานเต้ ยูดี (ญ) |
1-4
0-3 |
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] | +3.75 ▲+4 ▼+3.75 |
|
Guatemala Reserve League (Guatemala Reserve League) | |||||
FT 23:05 | 3 โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) |
3-3
2-2 |
เซลาฆู(สำรอง) 4 | - | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:10 | 2 Dibba Oil FC |
0-1
0-0 |
Jarra West FC 1 3 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 23:30 | นาเอสเวด |
|
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | -1.5 | |
FT 23:30 | [AUT D1-11]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ |
6-0
2-0 |
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[AUS D3E-4] | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 23:30 | 3 [DEN D2A-9]บราแบรนด์ |
1-2
0-2 |
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[DEN D2A-6] | +0 | |
FT 23:30 | SC Sopron |
2-2
1-1 |
THSE Szabadkikoto | - | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 23:30 | 2 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) |
0-2
0-1 |
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1 2 | +1 ▲+1.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 3 กุมภาพันธ์ 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | เคเอส พอลโควิค |
1-0
0-0 |
KP Calisia Kalisz | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [NOR AL-11]รัวฟอส |
2-2
1-1 |
สคีด ออสโล[NOR D2B-1] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 00:00 | น็อตตินเก้น |
5-4
2-3 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น[GER RegS-9] | - | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 00:00 | 4 [13]โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. |
2-1
1-1 |
เตราโม่[17] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [C-6]ปาแลร์โม่ |
2-2
2-0 |
เมสสิน่า[C-17] 4 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:00 | 3 [C-2]เอซี โมโนโปลี |
2-1
0-0 |
เอพี เทอร์ริส[C-4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 4 [C-9]ทารันโต้ |
1-1
1-0 |
Nuovo Campobasso[C-15] 6 | -0.5 | |
FT 00:00 | 3 [12]ปอนเทเดร่า |
1-1
0-1 |
วิส เปซาโร[8] 2 | -0.25 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 00:00 | 5 [3]ริโอ อาฟ |
3-1
1-1 |
สปอร์ติ้ง โควิลฮา[15] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 3 ซีดี โรด้า |
2-0
1-0 |
บียาร์เรอัล ซี 1 | +0 | |
FT 00:00 | 3 อัลบาเซเต้ 2 |
0-3
0-2 |
CD Azuqueca 4 | -0.25 | |
FT 00:00 | 1 1 แอตเลติโก้ มาลากูโน |
3-2
1-0 |
โมทริล ซีเอฟ 3 | -0.25 | |
FT 00:00 | 2 ลาส พัลมาส ซี |
1-0
1-0 |
CD Buzanada 3 | -0.75 | |
FT 00:00 | ซานราฟาเอล |
4-0
0-0 |
อินเตอร์ อีบีซา ซีดี | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [2]เรอัล โซเซียดาด(ญ) |
1-3
0-1 |
ซีดี ตากอน(ญ)[8] 3 | -0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 00:00 | 4 ซิเคียนาเล่เอฟซี |
2-1
1-1 |
CSD Amatitlan 3 | -0.5 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 00:00 | 1 Cacereno (W) |
2-1
1-0 |
ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 00:00 | 4 โนวาร่า |
2-0
1-0 |
Borgosesia 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | เอฟบีซี กราวิน่า |
1-0
0-0 |
ทีมอัลตามูรา | +0 ▲▲-0.5 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 00:00 | 2 อโมร่า เอฟซี |
1-2
1-0 |
อัลแวร์กา 1 7 | +0 ▲+0.25 |
|
Mexico Copa Conecta (Mexico Copa Conecta) | |||||
FT 00:00 | 2 Juarez FC II |
1-0
1-0 |
Bombarderos de Tecamac FC 1 | -0.75 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:30 | 1 [7]อาริส ซาโลนิก้า |
2-1
1-0 |
เออีเค เอเธนส์[3] 4 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 00:30 | 1 [9]โวลอส เอ็นเอฟซี |
1-1
1-0 |
ไอโอนิกอส[12] 3 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | ฟลินท์ |
0-2
0-1 |
เฟรม ลาวิค 1 | +1.25 | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 00:30 | 2 1 [ISR D1-3]มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
2-0
2-0 |
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[ISR D3S-3] 2 | -2.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | UD Poblense |
4-0
2-0 |
CD Serverense | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 00:30 | San Jodie |
1-0
0-0 |
Portmany | -0.5 ▼-0.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 00:45 | 2 1 [9]คอร์ไทรจ์ |
0-2
0-1 |
รอแยล อันท์เวิร์พ[2] 1 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:45 | 3 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า |
2-1
1-1 |
UD Las Zocas 1 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | เอสวี ดานูบ |
4-2
3-2 |
Leopoldsdorf | -1.75 | |
FT 01:00 | [MLS-6]รีล ซอลต์ เลค |
1-1
0-1 |
ฮุสตัน ไดนาโม[MLS-7] | - | |
Cancel 01:00 | [GER RegB-19]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
|
ไอทรัค แบมเบิร์ก | - | |
FT 01:00 | [GER RegS-12]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
2-0
1-0 |
Neckarsulmer Sport-Union | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:00 | [SLO D2-8]เอ็นดี เบลตินซี |
4-2
0-0 |
ซานตาอานา[AUS D3C-10] | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
Cancel 01:00 | บาด วิลเบล |
|
FC 1906 Erlensee | - | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 01:00 | 7 1 [11]ไลซอส |
2-0
0-0 |
ซีดี มาฟรา[10] 1 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 5 [5]จีดี ชาเวซ |
1-0
0-0 |
วาร์ซิม[17] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:00 | 2 [9]CD Achuapa |
1-0
1-0 |
ซีเอสดี โซโลลา[11] 3 | -0.25 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 01:00 | 3 [16]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
3-6
1-2 |
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[7] | +0.5 ▼+0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | 3 อารันดิน่า |
0-0
0-0 |
CD Mirandes B 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 CF Calamocha |
1-1
1-1 |
เบลล์บริดเจท 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | CD Cantolagua |
1-0
0-0 |
ซีดี ซูบิซ่า | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 ลัวเซเตนเซ่ |
1-4
0-3 |
มายอร์ก้า 2 1 | +0.5 | |
Brazil Campeonato Cearense Division 1 (Brazil Campeonato Cearense Division 1) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]มาราคานา ซีอี |
0-0
0-0 |
คาร์โต ซีอี[8] 1 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
Campeonato Piauiense ( Campeonato Piauiense) | |||||
FT 01:00 | 2 [3]ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น |
1-1
1-1 |
ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น[6] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 [2]อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
3-1
0-1 |
โปชิกัวร์ อาร์เอ็น[5] 6 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:00 | 1 [8]เอเอสเอสยู อาร์เอ็น |
2-3
1-2 |
เอบีซี อาร์เอ็น[1] 3 | +1.75 | |
FT 01:00 | 4 [4]Potyguar-CN RN |
0-0
0-0 |
โกลโบ[7] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [5]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) |
3-1
3-1 |
เออิบาร์ (ญ)[13] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 01:00 | 1 [15]อูแด็กซ์ เซา เปาโล |
1-2
1-2 |
เออี เวโล คลับ เอสพี[6] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [13]ริโอ คลาโร่ |
0-1
0-1 |
โอเอสเต้[1] 4 | +0.5 | |
FT 01:00 | 1 [16]พรีมาเวร่า |
2-3
2-0 |
เซา คาเอตาโน่[5] 2 | +0.5 | |
FT 01:00 | 3 [2]ยูเวนตุส เอสพี |
1-0
0-0 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า[7] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C) | |||||
FT 01:00 | 1 นาซีอองนัล เอสพี |
0-3
0-1 |
โคเมอเชียล-เอสพี | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี |
3-0
1-0 |
Matonense SP 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี |
1-0
0-0 |
โอลิมเปีย เอสพี 1 2 | -0.5 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [3]Rio Sports |
0-0
0-0 |
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่[11] 4 | -0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:00 | 5 [10]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
2-3
1-0 |
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[2] 1 | +0.5 | |
FT 01:00 | 4 2 [17]เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน |
0-4
0-1 |
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[13] 2 | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 [3]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 |
0-0
0-0 |
วีเอฟบีเออร์บัค[20] 1 3 | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 01:00 | 1 [19]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ |
1-1
1-0 |
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[9] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
iceland reykjavik womens tournament (iceland reykjavik womens tournament) | |||||
FT 01:00 | Fram Reykjavik (w) |
0-8
0-0 |
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | - | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 01:00 | 1 Coatepecano IB |
0-0
0-0 |
ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1 | -0.25 | |
Guatemala Reserve League (Guatemala Reserve League) | |||||
FT 01:10 | 3 ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) |
0-1
0-1 |
คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:15 | [GER RegB-17]เอสวี เฮล์มสเตเทน |
9-1
4-0 |
TuS Holzkirchen | - | |
FT 01:30 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล |
2-1
0-0 |
เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | -0.75 | |
Cancel 01:30 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก |
|
เอสเฟา ดุทซ์ 05 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 01:30 | 1 ทีเอสเฟา เมียร์บุช |
10-2
1-1 |
เอสดับบลิวดัสเซลคอร์ฟ | -2 ▲-2.25 |
|
FT 01:30 | [GER RegS-19]TSV Schott Mainz |
2-1
1-0 |
FC Eddersheim | +0 | |
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 01:30 | 2 [3]บันกู |
1-1
0-0 |
โวลตา เรดอนดา[9] 4 | +0.5 ▼▼+0 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 01:30 | 2 [ISR D1-6]ฮาโปเอล ฮาเดร่า |
0-2
0-2 |
มัคคาบี้ ไฮฟา[ISR D1-1] 3 | +0.75 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:30 | 1 1 [2]ซีเอสดี มูนิชิปัล |
2-0
1-0 |
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[6] 1 5 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:30 | 3 เอฟซี วิลาฟรานกา |
0-0
0-0 |
UE Vilassar de Mar 2 | -0.5 | |
FT 01:30 | CD Binefar |
3-3
1-3 |
ซีดี คารินเยนา | -1 | |
FT 01:30 | 3 บาราคแอลโด ซีเอฟ |
2-1
1-1 |
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 5 | -0.25 | |
FT 01:30 | AD Cartaya |
1-0
0-0 |
เฆเรซ เดปอร์ติโว | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:30 | 3 Callosa Deportiva CF |
1-1
0-0 |
Torrent C.F 4 | +0.25 | |
FT 01:30 | CD Murense |
2-2
0-0 |
ซีอี เฟลานิทซ์ | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Cearense Division 1 (Brazil Campeonato Cearense Division 1) | |||||
FT 01:30 | 4 [5]อีกาตู ซีอี |
1-0
1-0 |
Pacajus[6] 1 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 01:30 | 1 [6]Independente Sao Joseense PR |
1-0
1-0 |
ปารานา พีอาร์[9] 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 01:30 | 3 [3-9]เออี พรัท |
2-1
0-1 |
ซีดี เอโบร[3-14] 1 | -0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:30 | 2 [N(n)-11]อัลโตน่า 93 |
3-2
1-1 |
ไฮเดอร์ เอสวี[N(n)-10] | -0.25 | |
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division) | |||||
FT 01:30 | 3 1 ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ |
1-1
0-0 |
Sociedade Esportiva Unai DF 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:30 | 2 เอสอี ซานต้า มารีอา |
1-4
1-2 |
แคปปิตอลซีเอฟ 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:30 | บราซิลเลีย |
2-1
1-0 |
บราซิลเลียนเซ่ 2 | +0.75 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 01:30 | 3 [B-18]ซาบาเดย์ |
0-0
0-0 |
เรอัล เบติส 2[B-20] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:40 | 1 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
4-2
1-0 |
SV Lebring 2 | -2 ▲▲▲-2.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:45 | พูเอนเต้ เจนิล |
2-1
0-0 |
เซบีย่า ซี | -0.25 ▲-0.5 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:00 | 4 [3]เบนฟิก้า |
1-2
0-1 |
กิล วิเซนเต้[5] 3 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 02:00 | 6 ราโย่ บาเยกาโน่ |
1-0
1-0 |
มายอร์ก้า 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 02:00 | 1 บูร์กินาฟาโซ(N) |
1-3
0-0 |
เซเนกัล 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 02:00 | 4 [12]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า |
2-1
0-0 |
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[9] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 เชลซี เอฟซี (ญ) |
3-1
3-1 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:00 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย |
4-0
1-0 |
Ciudad Rodrigo | -1 | |
FT 02:00 | 2 Urduliz FT |
0-1
0-1 |
โปรตุเกตเรเต้ 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:00 | 5 1 CD Pozoblanco |
3-1
1-0 |
โคนิล ซีเอฟ 8 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 4 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน |
2-1
0-0 |
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 4 | -0.5 | |
FT 02:00 | 3 อัลคอร์ค่อน บี |
0-2
0-1 |
CD Galapagar 1 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | ซีดี บินิสซาเลม |
1-2
1-1 |
ซานตันยี | +0 | |
FT 02:00 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย |
3-0
0-0 |
CE Campos | -0.75 ▲-1 |
|
Brazil Campeonato Cearense Division 1 (Brazil Campeonato Cearense Division 1) | |||||
FT 02:00 | [1]คัวคาเอีย ซีอี |
0-0
0-0 |
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี[2] | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 02:00 | 1 [4]อิกาซ่า อีซี |
0-0
0-0 |
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี[7] | -0.75 ▲-1 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 02:00 | 5 [7]EC Prospera |
2-0
0-0 |
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[3] 4 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 02:00 | 2 [12]บาร์ราเอฟซี |
0-1
0-1 |
คอนคอร์เดีย เอสซี[1] 5 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 02:00 | 3 [4-9]ซีดี ซาน โรเก้ |
4-2
1-1 |
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี[4-10] 2 | -0.25 | |
iceland reykjavik womens tournament (iceland reykjavik womens tournament) | |||||
FT 02:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) |
11-0
7-0 |
ฟจอลเนอร์(ญ) | - | |
FT 02:00 | 2 ฟีลเคียร์(ญ) |
0-1
0-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | +1.75 ▲+2 |
|
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 02:00 | วัตฟอร์ด (ยู 23) |
0-3
0-1 |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(ยู23) | +0.75 | |
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 02:00 | Penarol AM |
1-1
0-0 |
JC Futebol Clube | - | |
FT 02:00 | 3 Sao Raimundo |
1-2
1-1 |
ฟาส คลับ (สมัครเล่น) 3 | +0 | |
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense) | |||||
FT 02:00 | Aquidauanense |
3-1
2-0 |
Naviraiense | - | |
Brazil Campeonato Tocantinense (Brazil Campeonato Tocantinense) | |||||
FT 02:00 | 4 CRE Tocantins (GO) |
1-1
0-0 |
Uniao Atletica Carmolandense/TO 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:15 | 3 UD Rotlet Molinar |
1-1
0-0 |
คอนสตานเซีย 3 | +0 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 02:30 | 3 [14]อโพลลอน สมายร์นิส |
0-2
0-1 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[2] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:30 | 1 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
0-3
0-3 |
ดันดาล์ค | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:30 | Drogheda Town |
1-0
0-0 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[IRE D1-5] | - | |
FT 02:30 | [IRE D1-8]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
1-1
0-0 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[IRE PR-2] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:30 | 2 ซีพี ซาน คริสโทบอล |
2-0
2-0 |
EC Granollers 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:30 | ลูเซน่า |
2-1
2-0 |
กอร์โดบา บี | -0.25 | |
FT 02:30 | Miguelturreno |
0-1
0-0 |
CD Torrijos | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 02:30 | 3 ลาส โรซัส |
1-1
0-0 |
ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 5 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 02:30 | 2 Torredonjimeno |
2-2
1-1 |
อัลฮัวริโน 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 02:30 | 2 Torrejon CF |
2-1
1-1 |
ED Moratalaz 3 | -0.25 | |
FT 02:30 | 2 ซีดี เอล ปาโล |
0-1
0-1 |
UD Torre del Mar 7 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:30 | 3 1 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด |
1-1
0-1 |
CF Fuenlabrada Promesas 3 | +0.75 | |
FT 02:30 | ซีเอฟโซลเลอร์ |
0-0
0-0 |
ยูดี คอเยเรนเซ่ | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:30 | ยูดี ซอน เวริ |
1-5
0-0 |
ซีดี มานาคอร์ | +1.25 | |
FT 02:30 | 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี |
2-0
0-0 |
Atletico Arnoia 2 | -1.5 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 02:30 | 1 [1]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
2-1
1-0 |
เซา โจเซ่อาร์เอส[5] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
malta womans 1st league (malta womans 1st league) | |||||
FT 02:30 | 1 [1]บีร์คีร์คารา (ญ) |
1-0
0-0 |
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)[2] 1 | -1 | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 02:30 | [1]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) |
5-1
3-0 |
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)[7] | -2.25 ▼-2 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 02:30 | 2 [4-2]คาเซเรโน่ |
2-0
2-0 |
เบเลซ ซีเอฟ[4-8] 1 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 02:30 | 1 ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) |
3-0
2-0 |
Operario/AM 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:30 | 1 Amazonas FC |
1-1
0-1 |
มานุส (สมัครเล่น) 4 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 02:30 | 2 เอฟซี เฟลเกยราส |
0-0
0-0 |
S. Joao Ver 4 | -0.25 | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 02:45 | 2 [2]เซลติก |
3-0
3-0 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1] 3 | -0.25 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:45 | 2 [24]บาร์นสลีย์ |
0-1
0-0 |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[20] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:45 | 1 [5]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
2-0
0-0 |
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[23] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:45 | 3 Edenderry Town FC |
1-3
0-1 |
บลูเบล ยูไนเต็ด 3 | +0.75 | |
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 02:45 | 1 เคเอเอ เกนท์ |
0-1
0-0 |
คลับบรูซ 1 5 | +0 ▲-0.25 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 02:45 | 5 [6]เอฟซี ออร์ดิโน |
0-0
0-0 |
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า[5] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:45 | 1 AD Complutense Alcala |
1-1
0-1 |
AD Villaviciosa De Odon 3 | -0.25 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 02:45 | 3 Slimbridge AFC |
2-0
1-0 |
เอเวสแฮม 2 | +0.5 | |
FT 02:45 | 3 เอฟซี โรมาเนีย |
1-3
0-2 |
ฮาร์โลว์ ทาวน์ 2 | +0.25 | |
FT 02:45 | 2 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ |
0-1
0-0 |
เทมส์ ยูไนเต็ด 1 | +0.5 | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 02:45 | 2 Portadown Reserves |
3-1
3-1 |
เกล็นโตรัน(สำรอง) | +0 | |
FT 02:45 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) |
6-1
2-0 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 02:45 | 4 1 เซนต์โยเซฟ เอฟซี |
1-1
0-1 |
มอนส์คัลปีเอสซี 7 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
England Ryman Cup (England Ryman Cup) | |||||
FT 02:45 | 1 คิงสโตเนียน |
0-1
0-0 |
วอร์ทติ้ง 4 | +0 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:54 | 2 เชอร์รี โอรชาร์ด |
0-2
0-1 |
บังกอร์ เซลติก 2 | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | [MLS-6]โตรอนโต้ เอฟซี |
2-1
0-0 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[MLS-13] | - | |
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 03:00 | 3 บาเลนเซีย |
2-1
1-0 |
คาดิส 1 6 | -0.75 ▲-1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 03:00 | 3 [6]เปสคารา |
1-1
1-0 |
คาร์ราเรเซ่[9] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 03:00 | 1 [18]กรอสเซโต้ |
6-1
2-0 |
ปิสโทลเซ่[20] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 03:00 | 5 [1]เรจเจียนา |
0-0
0-0 |
โมเดน่า[2] 1 1 | -0.25 | |
FT 03:00 | 2 [3]เชเซน่า |
1-1
1-0 |
ลุคเชเซ่[10] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 03:00 | 5 1 [15]เฟอร์มาน่า |
1-1
0-1 |
กุบบิโอ[7] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 03:00 | 4 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ |
1-0
1-0 |
ปาร์ลา เอสคูเอลา 4 | +0 | |
FT 03:00 | 4 ซีดี เมียยาดาส |
2-0
1-0 |
CD Azuaga 4 | +0 | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 03:00 | 5 ลินฟีลด์(สำรอง) |
2-6
1-5 |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) 1 | -1.75 ▲-2 |
|
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense) | |||||
FT 03:00 | 1 Dourados |
1-1
0-0 |
Coxim MS | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 03:00 | แอนาเดีย |
2-1
1-1 |
ลูซิเทเนีย 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:35 | 2 ซีเอ ริเวอร์เพลท |
0-1
0-1 |
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1 1 | - | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:45 | 5 [18]เบเลเนนส์ |
1-4
1-3 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[2] 1 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
Guatemala Reserve League (Guatemala Reserve League) | |||||
FT 03:50 | 1 CD Achuapa Reserves |
3-0
2-0 |
CSD Solola Reserves | +0.25 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 6 1 [8]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า |
1-3
0-1 |
กัวสตาโตยา[1] 2 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 04:00 | 3 [3]โคบาน อิมเพเรียล |
3-1
1-0 |
คลับ เซลาจู เอ็มซี[7] 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 04:00 | 1 [10]เดปอร์ติโว อิซทาปา |
0-1
0-0 |
ซีดี มาลากาเตโก[4] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:00 | 4 Juventud Pinulteca FC |
2-1
1-1 |
CSD Agua Blanca 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 04:00 | 6 1 Plataneros La Blanca |
0-2
0-2 |
เดปอร์ติโบซานเปโดร 3 | -0.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:05 | 1 [10]เอ็นบิกาโด เอฟซี |
0-0
0-0 |
มิลเลียนนาริออส[11] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 05:00 | 4 [8]ซานโต อังเดร |
1-0
0-0 |
เซา เบอร์นาร์โด้[7] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 05:00 | 4 [9]ปอนเต เปรตา |
2-0
1-0 |
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่[15] 2 | -0.25 | |
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 05:00 | 2 [1]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
4-0
0-0 |
คาสคาเวล พีอาร์[4] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 05:00 | 2 [6]บัสควอ เอฟซี |
3-2
3-1 |
มาซิลิโอ ดิออส เอสซี[5] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 05:00 | 4 [3]ยาปิรันก้า |
3-1
2-0 |
Uniao Frederiquense RS[10] 3 | -0.75 | |
FT 05:00 | 2 [7]เซา หลุยซ์(อาร์เอส) |
0-0
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[1] 1 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 05:00 | 1 [12]เตาบาแต |
1-1
0-0 |
ลิเนนเซ่(บราซิล)[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C) | |||||
FT 05:00 | 4 เซอร์เทาซินโญ่ |
0-0
0-0 |
Uniao Suzano AC SP 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 05:00 | 4 แซมปายโอ้ คอเรีย |
4-0
3-0 |
Pinheiro AC 2 | -1.25 | |
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 05:15 | 3 [1]ฟลาเมงโก |
3-0
1-0 |
เบาวิสต้า อาร์เจ[10] 4 | -1.5 ▲▲-2 |
|
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division) | |||||
FT 05:15 | 2 [5]วิตอเรีย บีเอ |
1-1
0-0 |
บาเฮีย บีเอ[4] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 05:30 | 2 [2]กอริติบ้า พีอาร์ |
2-0
2-0 |
ริโอ บรานโก้ พีอาร์[10] 2 | -1.5 | |
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division) | |||||
FT 05:30 | 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
2-1
0-0 |
วิลา โนวา 1 | +0 | |
FT 05:30 | 1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
1-2
1-1 |
Goiatuba | -1.5 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 05:30 | 4 [5]อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี |
0-4
0-2 |
อัตเลติโก มิไนโร่[3] 1 | +1.5 | |
FT 05:30 | 5 1 [7]โปซูอาเลกรี |
1-4
1-1 |
Athletic Club MG[6] 4 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C) | |||||
FT 05:30 | 4 โนโรเอสเต้ |
2-1
1-1 |
แบนเดียแรนท์ | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 05:30 | มาริเลีย |
2-0
1-0 |
ริโอ เพรโต 2 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 1 [URU D1(c)-4]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ |
0-1
0-0 |
กิมนาไซ เมนโดซ่า[ARG D2A-7] 1 5 | -0.75 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 06:00 | 4 3 [3]Monterrey B |
0-1
0-1 |
ซีเอฟ แอตแลนเต้[12] | +0.5 ▼▼+0 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 06:00 | 4 [9]ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ |
1-0
0-0 |
ยูอาร์ที เอ็มจี[12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 06:00 | 1 [2]คาล์เด้นเซเอ็มจี |
0-2
0-0 |
ทอมเบนเซ่[11] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 06:00 | 4 อัลโต พีไอ |
1-0
0-0 |
Oeirense 3 | -0.75 ▲-1 |
|
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:00 | 2 Desportiva Alianca AL |
1-1
0-0 |
อราปิราก้า(เอเอสเอ) 3 | +0.5 | |
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 06:00 | 1 [11]เอเอ ปอร์ตูเกซ่า |
1-1
1-1 |
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี[13] 6 | -0.5 ▲-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C) | |||||
FT 06:00 | 4 อีซี เซา โชเซ เอสพี |
3-1
0-0 |
เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 06:00 | 2 บาร์เรโตส เอสพี |
2-1
0-1 |
กาปิ วาเรียโน 1 | -0.25 ▼+0 |
|
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 06:00 | 2 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที |
2-1
0-0 |
CEO Varzeagrandense 2 | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense) | |||||
FT 06:00 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส |
2-1
1-1 |
โอเปราริโอ้ เอ็มเอส | - | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 06:00 | 2 Sol de America de Formosa |
4-1
2-1 |
CSD Fontana 3 7 | -1 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |