ผลบอล 19 มกราคม 2565ผลบอล 18 มกราคม 2565ผลบอล 17 มกราคม 2565ผลบอล 16 มกราคม 2565ผลบอล 15 มกราคม 2565ผลบอล 14 มกราคม 2565ผลบอล 13 มกราคม 2565 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 17 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 06:35 | 2 Liniers |
4-0
1-0 |
Huracan de Tres Arroyos 2 2 | -0.75 | |
FT 06:45 | 3 Club Sportivo 9 de Julio |
2-1
1-1 |
ซาร์เมียนโต ลีโอเนส 1 5 | -0.25 | |
FT 06:50 | 2 แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ |
3-0
2-0 |
Atletico Carcarana 1 4 | -0.5 | |
FT 07:00 | 1 1 Mariano Moreno Junin |
1-1
0-1 |
Social Atletico Television 1 5 | -0.25 | |
ตอร์เนียว โคปา เบติโก ครูซ (Aruba Cup) | |||||
FT 07:00 | 1 สปอร์ต คลับยูไนเต็ด |
1-5
1-1 |
ราซิ่ง คลับอรูบา | +4.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:30 | 3 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ(N) |
0-2
0-0 |
ดานูบิโอ เอฟซี 5 | +0 ▲+0.25 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 14:15 | 1 นิว โร้ดทีม |
2-0
0-0 |
Jawalakhel Youth Club | -0.25 ▼+0 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 2 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) |
4-2
2-0 |
Adanaspor U19 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 17:30 | [IRN D1-3]Kheybar Khorramabad |
5-1
1-1 |
ซาแนท นาฟ[IRN PR-10] | - | |
FT 17:30 | [IRN PR-5]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี |
1-1
1-1 |
เซปาฮัน[IRN PR-4] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [POL PR-2]โปกอน เซซิน |
1-1
1-1 |
เอฟซี ซูริค[SUI Sl-1] | - | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 18:00 | [IRN D1-2]เมส เคอมัน |
1-1
0-0 |
ฟูแลด ครูเซสตัน[IRN PR-7] | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:00 | 4 [S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค |
1-1
0-1 |
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-6] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 2 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี |
0-0
0-0 |
Namungo FC | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 18:00 | กรูเซย์รู อาร์เอส (ยู 20) |
5-0
2-0 |
Next Academy RS U20 3 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 ▲-2 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:15 | [4]บาหลี ยูไนเต็ด(N) |
2-0
0-0 |
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[9] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 18:59 | [POL PR-5]เลเชีย กอเดนซ์ |
|
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[HUN D1-6] | - | |
Cancel 18:59 | [POL PR-4]ราดอมเมียร์ก ราดอม |
|
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[KAZ PR-4] | - | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 19:00 | [IRN PR-11]ซบ อฮัน |
0-3
0-1 |
เพอร์เซโปลิส[IRN PR-2] | - | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 3 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ |
1-1
1-0 |
Sed Elmahla 1 | -0.5 | |
FT 19:30 | 3 อลาอับ ดามานอาวเออร์ |
0-0
0-0 |
อาบู แคร์ เซเมด | -0.25 ▼+0 |
|
Egypt League Cup (Egypt League Cup) | |||||
FT 19:30 | 3 เอล อิสไมลี่ |
1-1
1-0 |
เอล อาห์ลี 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:40 | 2 [9]Al Kholood |
1-0
0-0 |
ฮาเจอร์[4] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 19:45 | 4 1 Vision Sports RS U20 |
1-2
1-2 |
SC Jau U20 1 6 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:00 | [1]อัล อิติฮัด (ลิเบีย) |
5-0
0-0 |
อัล ซาวิ เอ[3] | - | |
FT 20:00 | [4]Al Athad |
1-1
0-0 |
อัล-มาดิน่า[8] | - | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | 4 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต |
0-1
0-0 |
โปลิศ(รวันดา) 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | Gasogi Utd |
4-1
4-0 |
Gicumbi FC 1 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [5]คริสตัล พาเลซ(ยู 23) |
3-2
0-1 |
เชลซี(ยู 23)[10] 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | [5]อิปสวิช (ยู 23) |
4-2
2-1 |
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[17] 2 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 2 1 มเบยา ซิตี้ |
1-0
1-0 |
ซิมบ้า 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 20:00 | Mensajero U19 |
2-1
0-0 |
CD La Oliva U19 | -0.25 | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 20:20 | 2 [9]กาตาร์ เอสซี |
2-1
1-0 |
อัล อราบี[4] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | 2 [6]พีเอสไอเอส เซมารัง(N) |
0-0
0-0 |
อเรม่า มาลัง[1] 2 | +0.75 ▼▼▼+0 ▲-0.25 |
|
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 21:00 | 3 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)(N) |
1-2
0-2 |
พัลไมรัส (เยาวชน) 2 | +0.25 ▲▲▲+1 ▼▼+0.5 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [16]Sporting de Benguela |
0-2
0-0 |
Interclube Luanda[5] | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:45 | [14]อัล-นาดห์ฮา |
1-1
1-0 |
อัล กาดาซิย่า[12] | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 2 อัล ริฟฟา |
1-1
0-1 |
คอร์โดบ้า 3 | +0.5 | |
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 [EGY D1-8]NBE SC |
0-0
0-0 |
สโมฮา เอสซี[EGY D1-6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 3 [EGY D1-13]เอล กัวน่า |
1-0
1-0 |
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[EGY D1-15] 1 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [13]Legon Cities FC |
0-0
0-0 |
Bechem United[5] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 22:00 | [ENG PU23B-2]นอริช ซิตี้ (ยู 23) |
3-1
1-1 |
เรดดิ้ง(ยู 23)[ENG PU23B-13] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
FT 22:15 | 4 [7]คาลาลี |
1-2
0-1 |
อัล อิติฮัด (บาห์เรน)[6] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:15 | 4 1 [8]ซิทรา |
2-4
1-2 |
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)[4] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 22:30 | 2 [12]อัล ไซลีย่า(N) |
1-1
0-0 |
อัล-ดูฮาอิล[1] 4 | +1.75 ▲▲▲+2.5 ▼▼▼+1.75 |
|
FT 22:30 | 1 [8]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) |
1-3
0-1 |
อัล วาครา[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 22:59 | 1 [73]เคปเวิร์ด |
1-1
0-1 |
แคเมอรูน[50] 2 | +0.75 | |
FT 22:59 | [60]บูร์กินาฟาโซ(N) |
1-1
1-0 |
เอธิโอเปีย[137] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 22:59 | [B-4]ฟกูรายูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
สวีอิยูไนเต็ด[B-6] | - | |
FT 22:59 | [B-5]มาร์ซา |
2-0
1-0 |
เซนต์ แอนดรู[B-8] | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 23:30 | 1 [13]อัล-ไดรห์ |
2-1
2-0 |
อัล-ราเบีย จิดดาห์[17] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ผลฟุตบอลวัน 18 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:00 | 4 [10]เกนเคลอร์บิลิจี้ |
0-3
0-0 |
อดาน่าสปอร์[7] 1 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [1]คาฟร์ กาซิม |
2-2
0-1 |
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[11] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 5 [5]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม |
1-1
0-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[12] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [3]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[6] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | [15]ฮาโปเอล อฟูล่า |
2-0
1-0 |
ฮาโปเอล รามัต กาน[13] 1 | +0 | |
FT 00:00 | 1 [4]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี |
3-0
1-0 |
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[16] 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 00:30 | 3 [13]โบโลญญ่า |
0-2
0-1 |
นาโปลี[3] 1 | +0.5 | |
FT 00:30 | 2 [2]เอซี มิลาน |
1-2
1-0 |
สเปเซีย[16] 5 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [10]มัคคาบี้ เนทันย่า |
1-0
1-0 |
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[6] 5 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [16]เอสซี เฟยเรนเซ่ |
0-1
0-1 |
ไลซอส[11] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 01:00 | [8]วัลเล็ตตา เอฟซี(N) |
0-2
0-1 |
โฟลเรียน่า เอฟซี[2] 3 | +0 | |
FT 01:00 | 2 [3]ฮัมรุน สปาร์ตันส์(N) |
2-1
1-1 |
มอลตาเอฟซี[11] 1 | -0.75 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 01:00 | 3 [5]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
1-3
1-0 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[9] 5 | -0.25 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 01:00 | 3 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน)(N) |
1-4
1-1 |
ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 | +0.5 | |
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [12]เวเร ยูไนเต็ด(N) |
1-2
0-1 |
Dunbeholden FC[9] 2 | +0 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 01:00 | อัตลาส(ญ) |
1-1
1-1 |
Mazatlan FC (W) 3 | -2 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 01:30 | 5 [2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า |
1-2
1-2 |
มัคคาบี้ ไฮฟา[1] 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 01:30 | 2 [A-2]อันเดอร์เลช(ยู21) |
3-0
3-0 |
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)[A-10] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 01:30 | 2 [14]คอร์ตจิค (ยู 21) |
2-2
2-1 |
เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)[6] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:30 | 1 [A-11]รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) |
0-1
0-0 |
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)[A-3] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:30 | [A-4]เคเอเอ เกนท์(ยู21) |
1-2
0-0 |
เควี เมชิลิน(ยู 21)[A-12] | -2.25 ▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 01:30 | [A-6]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) |
0-2
0-1 |
ราซิ่ง เกงค์(ยู21)[A-1] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:30 | 3 [A-8]ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) |
1-0
0-0 |
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[A-7] 1 | +0.25 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 02:00 | 3 [20]ดอร์เดรชท์ |
2-0
1-0 |
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[15] 1 | +0.25 | |
FT 02:00 | 2 [5]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
2-1
1-0 |
เดน บอสช์[12] 3 | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ) | |||||
FT 02:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 18) |
3-2
0-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 18) | - | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 02:00 | 1 [10]Deinze U21 |
1-6
1-2 |
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)[1] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 2 [13]โลมเมิล เอสเค (ยู 21) |
2-1
1-0 |
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)[4] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:00 | 1 [9]Lierse U21 |
1-3
0-2 |
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[5] 1 | +0.25 | |
FT 02:00 | 2 [8]เวสเทอโล(ยู 21) |
2-0
1-0 |
Seraing U21[12] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 02:00 | [B-10]เซาแธมป์ตัน (ยู 23) |
2-1
0-0 |
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-1] 2 | +0.75 | |
FT 02:00 | 3 [B-3]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) |
2-1
2-1 |
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)[B-6] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 2 [3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) |
1-1
1-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[14] 1 | -1.25 | |
FT 02:00 | [B-9]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) |
1-1
0-1 |
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[B-7] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 3 [11]เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) |
2-1
0-1 |
ไบรท์ตัน (ยู 23)[6] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 3 [13]ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) |
2-0
1-0 |
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)[12] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 02:00 | [14]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) |
2-2
0-1 |
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[3] | +0 ▲▲+0.5 |
|
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 02:45 | 1 [5]ปารีส เอฟซี |
2-2
2-0 |
เลอ อาฟร์[6] | -0.5 ▼-0.25 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 02:45 | 1 [2]เซลติก |
2-0
2-0 |
ฮิเบอร์เนี่ยน[5] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 02:45 | 1 [8]ฟิออเรนติน่า |
6-0
3-0 |
เจนัว[19] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 02:45 | 2 [2]คลิฟตันวิลล์ |
1-2
1-1 |
เกล็นโตรัน[3] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 02:45 | 2 1 [5]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
1-0
0-0 |
อานซี[2] 2 4 | +0 | |
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 02:45 | 1 [17]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ |
1-1
0-1 |
เซนต์ อัลบัน ซิตี้[8] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 02:45 | 6 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ |
1-1
0-0 |
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี | +1.25 | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 02:45 | เกล็นนาโวน(สำรอง) |
4-3
3-2 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | -1.75 ▲-2 |
|
FT 02:45 | 1 เกล็นโตรัน(สำรอง) |
1-4
0-3 |
คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 2 | -1.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼+0.25 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 03:00 | [11]เซนต์.จอร์จ |
2-0
1-0 |
ซาน กวานน์ เอฟซี[8] | - | |
FT 03:00 | [B-1]ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ |
0-1
0-0 |
เซบบูคเรนเจอร์[B-3] | - | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:15 | 4 [7]ปอร์ติโมเนนเซ่ |
1-1
0-1 |
วิตอเรีย กิมาไรส์[8] 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:15 | 2 [4]ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ(N) |
1-1
1-0 |
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด[1] | -0.25 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 03:30 | 2 ออสโต้(เยาวชน)(N) |
3-2
2-0 |
Canaa/BA Youth 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 05:15 | 2 [URU D1(c)-1]ซีเอ เพนาโรล |
4-0
1-0 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล 1 | -0.75 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 06:00 | 6 เซาเปาโล(เยาวชน)(N) |
4-2
2-0 |
วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 06:00 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) |
3-3
1-2 |
ตีฮัวนา (ญ) 1 | +0 ▲+0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |