ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 16 มกราคม 2565ผลบอล 15 มกราคม 2565ผลบอล 14 มกราคม 2565ผลบอล 13 มกราคม 2565ผลบอล 12 มกราคม 2565ผลบอล 11 มกราคม 2565ผลบอล 10 มกราคม 2565 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 14 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:15 | สปอร์ท ลากัว เซค่า |
1-1
0-0 |
Sete de Setembro PE[BRA PE-9] 3 | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 07:00 | 3 Colonial De Ferre |
2-1
1-0 |
ลิวาดาเวีย ลินคอล์น 2 | -0.25 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 07:45 | เซาเปาโล(เยาวชน) |
3-0
3-0 |
อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League) | |||||
FT 13:45 | 2 Young Physiques Union |
5-0
3-0 |
NACO 2 | -1.75 ▲▲▲-2.5 ▼▼▼-1.75 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 14:15 | 1 Armed Police Force |
1-0
1-0 |
Himalayan Sherpa Club 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League) | |||||
FT 15:00 | 1 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) |
2-2
1-0 |
Afak Relizane(W) 1 | +1.25 | |
Algeria U19 Youth League (Algeria U19 Youth League) | |||||
FT 15:00 | 2 JSM Bejaia U19 |
0-0
0-0 |
WA Boufarik U19 1 | +0 | |
FT 15:00 | USM Annaba U19 |
1-3
0-1 |
ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) 3 | +0.25 | |
FT 15:10 | 3 เอ็มซี อัลเจอร์ (ยู19) |
1-0
0-0 |
เอ็มซี เอล เออูลม่า(ยู 19) 4 | -0.5 | |
FT 15:10 | 4 MCB Oued Sly U19 |
1-2
0-0 |
ES Ben Aknoun U19 1 | -0.75 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:15 | 1 [14]เปอร์ซิค เคดีรี่ |
1-2
1-1 |
พีเอส ติร่า[12] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League) | |||||
FT 15:15 | 3 1 AS Oran Centre Women |
1-1
1-1 |
เอฟซี เบจายา(ญ) 1 1 | +4.5 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 15:30 | 3 [12]รูบิ ชาปิร่า |
1-2
1-0 |
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[1] | +0.75 ▲▲▲ ▲▲▲+2.25 |
|
Algeria U19 Youth League (Algeria U19 Youth League) | |||||
FT 15:30 | 2 US Chaouia U19 |
2-0
0-0 |
NRB Teleghma U19 6 | -0.5 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 16:00 | 3 1 [8]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา |
3-2
1-1 |
มัคคาบิ ทามร่า[5] 3 | +0 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 3 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) |
2-2
0-2 |
กัซเทป (ยู 19) 2 | +0 | |
FT 16:00 | 5 Menemenspor U19 |
4-0
1-0 |
Bandirmaspor U19 3 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 16:00 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) |
2-0
1-0 |
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 16:00 | 7 1 ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี |
1-0
1-0 |
Hapoel Ramat Israel 1 1 | +0.25 ▼+0 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:10 | 2 JS Bordj Menaiel U21 |
1-0
0-0 |
ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1 | -0.75 | |
FT 16:15 | เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) |
0-0
0-0 |
CR Temouchent U21 1 | -0.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 16:30 | 2 1 เบต้า รามัท กาน |
1-3
1-2 |
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 1 | -0.5 | |
FT 16:30 | 3 1 Hapoel Mahane Yehuda |
3-0
2-0 |
เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 1 4 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | [SPDRFEFA-5]เรอัล ยูนิโอน |
0-1
0-0 |
เออิบาร์[SPA D2-3] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
Cancel 17:00 | [HUN D1-11]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
|
ชัควารี่ ทีเค[HUN D2E-14] | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:00 | 1 [S-10]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน |
0-2
0-1 |
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-1] 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 17:00 | 3 [S-9]เอฟซี ดิโมนา |
3-0
1-0 |
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-16] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 17:00 | 3 [S-8]ชิมชอน เทลลอาวีฟ |
0-2
0-0 |
MS Ironi Kuseife[S-17] 1 | -0.5 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:00 | 1 1 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) |
0-1
0-1 |
จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 1 1 | +0.25 | |
FT 17:00 | 3 US Chaouia U21 |
0-0
0-0 |
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) | -0.75 | |
FT 17:00 | 1 MO Constantine U21 |
3-0
1-0 |
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 1 | -0.75 | |
FT 17:00 | WA Boufarik U21 |
0-1
0-0 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 2 | -0.5 | |
FT 17:00 | 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) |
1-2
0-0 |
JSM Tiaret U21 | -0.5 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | 4 [6]พอสต้า เรนเจอร์ |
1-1
0-0 |
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู[13] 1 | -0.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 17:00 | 3 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ |
1-1
1-1 |
เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 2 | -0.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:15 | 2 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) |
1-0
1-0 |
IB Lakhdaria U21 | -1 | |
FT 17:20 | เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) |
1-1
0-0 |
USM Khenchela U21 1 | -0.5 | |
FT 17:20 | 2 MCB Oued Sly U21 |
2-0
0-0 |
เอ็มซี ซายดา(ยู21) 4 | -1.25 | |
FT 17:20 | 1 Hamra Annaba U21 |
0-2
0-1 |
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2 | -0.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:30 | 1 [S-4]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[S-15] 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 17:30 | 3 [3]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา |
2-3
1-1 |
ฮาโปเอล คัวแคบ[6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:30 | 1 [S-13]ฮาโปเอล เบนาย ลอด |
3-2
1-1 |
บีไน ไอลัท[S-12] 4 | +0 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 17:30 | 3 เบต้าเปตะห์ ติกวา |
1-0
1-0 |
ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 1 | -0.25 | |
FT 17:30 | 2 Hapoel Segev Shalom |
6-4
1-3 |
SC Ramla 1 | +0.5 | |
Algeria U19 Youth League (Algeria U19 Youth League) | |||||
FT 17:30 | พาราดู เอซี (ยู19) |
0-0
0-0 |
ASO Chlef U19 | -0.5 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:45 | 2 [S-18]ฮาโปเอล แอชเคลอน |
0-2
0-1 |
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[S-11] 3 | +0.75 ▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [POL PR-10]สลาสค์ วรอคลาวน์ |
1-0
0-0 |
วอร์ต้า พอซแนน[POL PR-16] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | [DEN D1-11]โฮโบร |
0-3
0-3 |
แรนเดอร์ส[DEN SASL-5] 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:00 | 1 [13]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก |
1-4
1-0 |
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[4] 1 | +0.25 | |
FT 18:00 | 2 [11]ไอโรนี่ เนเชอร์ |
0-1
0-0 |
Hapoel Bueine[2] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 1 [14]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี |
3-1
1-1 |
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[16] 2 | +0 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 18:00 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา |
2-3
0-0 |
Moadon Sport Roch Tel Aviv 1 | -2.75 ▼▼-2.25 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 18:00 | 3 มานังมาร์ซยังดิ คลับ |
1-2
0-2 |
Satdobato Youth Club 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:10 | 1 [S-3]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา |
2-2
1-0 |
ฮาโปเอล อิกซาล[S-14] 1 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:15 | 1 [16]บาริโต ปูเตรา |
0-2
0-0 |
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[7] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 18:15 | 2 [13]มาดูร่า ยูไนเต็ด |
2-3
0-1 |
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[2] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:30 | 1 [S-2]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม |
3-0
1-0 |
มัคคาบี้ ชารายิม[S-7] | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [ROM D1-11]ชินเดียทาร์โกวิสเต้ |
0-2
0-2 |
สโลวาน ลิเบอเรช[CZE D1-9] | - | |
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 19:00 | 1 อัล คารามาห์ |
1-1
0-1 |
อัล ฟูโตวา 3 | -0.75 | |
FT 19:00 | 2 1 Efrin |
0-2
0-0 |
อัล-โชต้าดามัสกัส 4 | +0.25 | |
FT 19:00 | 2 ฮัททีน |
0-2
0-0 |
อัล วัทบา 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 19:00 | 2 อัล ทาลิย่า |
0-1
0-0 |
อัล จาอิส (SYR) 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 2 Ha Ji lage |
2-2
1-0 |
เทชริน เอสซี 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | 1 จาเบิลช |
2-1
2-0 |
อัล อิติฮัด 3 | -0.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 19:00 | ฮาโปเอล เดรี่ยัทอัลคาร์เมล |
2-3
1-0 |
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | +0 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:10 | [8]อัล ซาฟา(ซาอุฯ) |
0-4
0-0 |
Al-Jndal[6] | - | |
FT 19:10 | [11]Al Nairyah |
1-1
0-0 |
อัล-ทักดอม[10] | - | |
FT 19:10 | 3 [A-12]อัล-โนจูม |
0-0
0-0 |
Al-Sharq[A-13] 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:15 | คราอิโอว่า |
3-0
1-0 |
CSC 1599 Selimbar | -1.5 | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 19:15 | [5]Trables Sports Club |
2-2
1-1 |
อัล-อันซาร์(เลบานอน)[6] | - | |
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2) | |||||
FT 19:15 | 1 อัล มาบาร์ลาฮ |
1-1
0-1 |
Sporting Al Koulailah 1 | -0.5 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:25 | [12]Afief |
1-4
0-0 |
Al-Rayyan[9] | - | |
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup) | |||||
FT 19:30 | 1 [EGY D1-2]ซามาเล็ค |
0-0
0-0 |
เอนพ์พี[EGY D1-11] 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:30 | [7]Al-Zlfe |
5-0
0-0 |
อัล-ไคซูมาห์[1] | - | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 3 FC Porto Suez |
0-0
0-0 |
โอลิมปิกเอล เควนาร์ 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:30 | 3 อัลเนสร์ไคโร |
0-0
0-0 |
สูซ มอนตากฮาบ 1 | +0 | |
FT 19:30 | 1 ZED FC |
1-2
0-1 |
วาดี้ เดกลาเอสซี | -0.25 | |
FT 19:30 | 1 Banha |
2-2
1-2 |
Bur Fouad 1 | -0.25 | |
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women) | |||||
FT 19:30 | El Gounah (W) |
3-0
2-0 |
Suez Montakhab (W) | -4 ▲-4.25 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 19:35 | 1 [6]อัล ราเอ็ด |
1-2
0-1 |
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)[1] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:50 | 3 [8]แอ๊บฮา |
1-0
0-0 |
อัล บาเดน[15] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 2 [CRO D1-5]เฮชเอ็นเคกอริก้า |
4-0
0-0 |
รีดอมเลีย[SLO D1-10] 3 | -1.5 | |
FT 20:00 | [AUT D2-1]ออสเตรีย ลัสเตนัว |
1-1
0-0 |
ดับบริวเอสจี วัตเท่น[AUT D1-10] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [AZE D1-4]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
2-2
1-2 |
วาร์ดา เซ[HUN D1-2] | - | |
FT 20:00 | [POL PR-3]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
1-2
0-0 |
ราปิด บูคาเรสต์[ROM D1-7] | - | |
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 20:00 | 1 [20]เซเนกัล(N) |
0-0
0-0 |
กินี[81] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
FT 20:00 | 5 [10]ฮาโปเอล รานาน่า |
1-1
1-0 |
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[9] 1 | +0 | |
FT 20:00 | 2 [6]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
2-3
0-2 |
ฮาโปเอล ริซอน[14] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [2]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[7] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:00 | [10]คาห์ลีจ ซาร์ต |
2-2
0-0 |
Shah Bob Chyba[7] | - | |
FT 20:00 | [1]อัล-อาห์ลี เบงซี่ |
2-0
1-0 |
อัล อัคห์ดาร์[2] | - | |
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19) | |||||
FT 20:00 | 1 Al Hamriyah U19 |
1-3
1-0 |
อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 1 อัล เดด (ยู 19) |
5-1
3-1 |
คอร์ ฟักแคน(ยู19) 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 20:00 | 2 Dabba Al-Fujairah U19 |
3-0
0-0 |
Al Madam U19 | -1 | |
FT 20:00 | 3 Ras Al Khaimah U19 |
4-1
1-0 |
Al Urooba U19 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:00 | 1 [6]Windsor Arch Ka I |
0-8
0-4 |
Chao Pak Kei[1] | +3 ▲+3.25 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 2 รูวู ชูตติ้ง |
1-1
0-0 |
มทิปวา ชูการ์ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [12]Olympique Star |
0-1
0-1 |
บีเอส ไดนามิค[9] | - | |
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19) | |||||
FT 20:05 | 3 อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19) |
0-1
0-0 |
Al Wasl SC U19 4 | -0.5 | |
FT 20:05 | 1 ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) |
3-1
1-1 |
Al Wehda(UAE) U19 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Kuwait Youth League (Kuwait Youth League) | |||||
FT 20:20 | 6 อัล ซัลมิย่า เอสซี(ยู 20) |
2-0
1-0 |
อัล อราบี คูเวต(ยู 20) 1 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:20 | 3 อัล คาดเซีย เอสซี (เยาวชน) |
2-0
1-0 |
Alnázar Youth 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:20 | 1 อัล คูเวต เอสซี(ยู 20) |
2-1
1-0 |
คาซมา เอสซี(ยู 20) 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | [GER WD1-5]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) |
14-0
7-0 |
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)[POL WD1-1] | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | 1 [3]เปอร์เซบายา สุราบายา |
2-1
1-0 |
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[11] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
6-0
0-0 |
เอสเคยู อัมเสตทเทน | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
FT 21:00 | [SUI D1-2]อารัว |
2-1
2-1 |
ยูทีเอ อารัด[ROM D1-9] | - | |
Cancel 21:00 | [HUN D2E-4]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
|
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[AUT D1-8] | - | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 21:00 | 4 [14]อาร์ซี อาร์บา |
4-2
2-1 |
โอลิมปิก เมเดีย[10] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
tipsport cup (tipsport cup) | |||||
FT 21:00 | 3 [SVK D1-9]เทรนซิน |
1-0
1-0 |
ซิกม่า โอโลมุช[CZE D1-10] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▲▲+1 |
|
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 21:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) |
1-1
0-1 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1 | +0.75 | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:00 | [E-14]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา |
1-0
1-0 |
IRB Lakhdaria[E-15] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [15]SC Ain Defla |
1-0
1-0 |
CRB Ain Ouessara[13] | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 3 [E-5]ซีเอ บัตน่า |
1-0
1-0 |
IRB Ouargla[E-12] 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | [E-7]US Chaouia |
4-0
2-0 |
เจเอสเอ็ม เบอจายา[E-11] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | [3]El Bayadh |
3-1
2-1 |
ES Ben Aknoun[7] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [4]MCB Oued Sly |
1-1
0-0 |
เอ็มซี ไซดาร์[5] 2 | -0.75 | |
FT 21:00 | 3 [E-8]Hamra Annaba |
0-0
0-0 |
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[E-9] 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | 3 [E-13]เอ็มโอ คอนสแตนติน |
1-0
1-0 |
เจเอสเอ็ม สกิกดา[E-6] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [14]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส |
1-2
1-2 |
จีซี มาสคาร่า[6] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [10]ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ |
2-3
0-2 |
SKAF Khemis Melina[16] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [E-1]JS Bordj Menaiel |
0-0
0-0 |
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[E-2] | -0.75 | |
FT 21:00 | 1 [1]อาร์ซี คูบา |
3-3
2-1 |
JSM Tiaret[9] 2 | -1 | |
FT 21:00 | 5 1 [E-10]เอ็มโอ เบไจอา |
3-3
1-2 |
Hanshely[E-3] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [8]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค |
3-2
2-1 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[12] | -0.25 | |
FT 21:00 | 4 [11]เอเอสเอ็ม ออราน |
0-2
0-0 |
CRB Temouchent[2] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [E-4]NRB Teleghma |
3-0
2-0 |
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[E-16] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 21:00 | 4 1 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) |
0-1
0-0 |
อีเอสเซติฟ(ยู21) 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 2 HB Chelghoum Laid U21 |
2-1
0-0 |
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1 | +0.25 ▼+0 |
|
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 1 [8]เอฟซี กัว |
1-1
1-1 |
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด[10] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 21:00 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) |
2-2
1-1 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
กาตาร์ คัพ (Qatar cup) | |||||
FT 21:45 | 3 อัล เมไซเมีย |
2-2
0-1 |
อัล มาร์คไฮยา 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 21:50 | [9]อัล อิตติฟาค |
2-2
2-0 |
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[2] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 1 [BHR D1-3]Al Khaldiya |
1-3
1-1 |
คอร์โดบ้า[SPA D34-1] 1 | +1.25 ▼+1 ▼+0.75 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]อาริส ลิมาสซอล |
1-0
1-0 |
โดซ่า คาโตโกเปีย[8] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [EGY D1-16]ทาลา เอล เจช |
1-1
1-1 |
กาเซล เอล มาฮาลาห์[EGY D1-10] 1 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [EGY D1-9]เซรามิกา |
4-2
0-2 |
ฟาร์โค[EGY D1-5] 1 4 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | 1 [10]เกเรตาโร่ (ยู20) |
0-1
0-1 |
พูมาส ยูนัม(ยู20)[1] 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | [9]เนกาซ่า (ยู20) |
1-1
1-1 |
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[7] | +0 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [2]King Faisal Babes |
0-2
0-1 |
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี[11] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:00 | [4]Benfica Lubango |
1-1
0-1 |
Interclube Luanda[5] | - | |
Oman 1st Division (Oman 1st Division) | |||||
FT 22:00 | 2 บูแชร์ |
0-0
0-0 |
Quriyat 2 | -0.5 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:00 | 3 คัลดัส |
0-1
0-0 |
เรอัลสปอร์ต คลับ 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 22:30 | [AUT D2-6]ลาฟนิทซ์ |
|
ASV Bruck[AUS D3E-10] | - | |
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 22:59 | 2 [129]มาลาวี(N) |
2-1
1-1 |
ซิมบับเว[121] 3 | +0.25 | |
FT 22:59 | 2 [28]โมร็อกโก(N) |
2-0
1-0 |
คอโมโรส[132] 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:59 | 1 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก |
1-1
0-0 |
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1 1 | +0.5 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 23:00 | 2 [13]เอ็มซี โอราน |
1-1
1-1 |
อาร์ซี รีไลแซน[16] 2 | -0.75 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 23:15 | 1 1 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) |
0-1
0-1 |
บาเฮีย (เยาวชน) 3 | +0 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:15 | 3 Tallinding United |
2-0
2-0 |
Jarra West FC 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | 1 [DEN SASL-8]วีบรอก |
5-0
2-0 |
เจมส์เมอบังค์[DEN D1-10] 1 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament) | |||||
FT 23:30 | [EST D1-6]ทรานส์ นาร์ว่า |
2-0
0-0 |
เลวาเดีย ทัลลินน์[EST D1-1] | - | |
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A) | |||||
FT 23:30 | 2 Al Ittifaq Dubai(N) |
1-0
0-0 |
United Sport 2 | -2 | |
ผลฟุตบอลวัน 15 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 [6]เบซิคตัส เจเค |
1-0
0-0 |
กาเซียนเท็ป B.B.[8] 3 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 1 [20]เยนิ มาลัตยาสปอร์ |
1-2
1-1 |
กัซเทป[16] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [AUT D2-10]คัพเฟ่นเบิร์ก |
3-1
1-0 |
เอสซี คาลสดอฟ[AUS D3C-13] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:00 | 1 [AUS D3E-14]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ |
5-0
2-0 |
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[AUT D2-13] | +1 | |
Cancel 00:00 | SV St Margarethen |
|
เอสวี ฮอร์น[AUT D2-12] | +3 ▲+3.25 |
|
FT 00:00 | [DEN D2A-3]บี 93 โคเปนเฮเกน |
0-1
0-1 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[DEN D1-2] | +1 ▼▼+0.5 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [13]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ |
1-1
0-0 |
บันไดมาสปอร์[5] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 00:00 | 1 [11]PAEEK Keryneias |
2-2
0-0 |
เออีเค ลาร์นาคา[2] 2 | +1.25 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 00:30 | 3 [15]ฮันซ่า รอสต๊อค |
0-1
0-0 |
ฮันโนเวอร์ 96[12] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:30 | 2 [11]ดินาโม เดรสเดน |
1-1
0-1 |
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 1 บีเค เฟรม |
0-5
0-2 |
เอบี โคเปนฮาเกน[DEN D2A-5] 1 | +0.5 | |
FT 00:30 | [AUT D1-11]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ |
4-1
1-0 |
เอสซี แมนสดอร์ฟ[AUS D3E-5] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 01:00 | 2 [6]ชาโตรูซ์ |
3-0
1-0 |
อาวรองเช่[9] 1 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 [7]เซอด็อง |
2-1
1-1 |
วิลเลฟรองเช[3] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [15]เอฟซี แซมบี |
1-1
0-1 |
Stade Briochin[12] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 2 [16]เกรไตล์ |
2-3
0-1 |
เลอ ม็องส์[10] 1 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 01:00 | 4 [20]ฮาเวลเซ่ |
0-1
0-0 |
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[17] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 01:00 | 2 1 ปอนเต เปรตา(เยาวชน)(N) |
0-3
0-2 |
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
iceland championship (iceland championship) | |||||
FT 01:00 | 1 [ICE PR-8]เลคเนียร์ เรกยะวิก |
1-3
0-1 |
เบรย์ดาบลิค[ICE PR-2] 2 | +2.5 ▼▼+2 |
|
iceland championship ii (iceland championship ii) | |||||
FT 01:00 | 3 [ICE D2-6]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก |
0-1
0-0 |
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์[ICE D1-8] | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 01:30 | [LUX D1-12]US Mondorf-les-Bains |
|
FC Mondercange | -0.75 | |
FT 01:30 | [BRA D3B-5]ฟิกูเรนเซ่ |
0-0
0-0 |
บัสควอ เอฟซี[BRA D2-15] | - | |
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s) | |||||
FT 01:30 | 1 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) |
1-0
0-0 |
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[9] 1 | -4 | |
FT 01:30 | 3 [1]อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) |
2-1
0-1 |
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[5] 1 | -1.25 | |
FT 01:30 | [7]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) |
0-0
0-0 |
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)[8] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 01:30 | [ICE WPR-4]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) |
1-4
0-1 |
Thor/KA Akureyri (w) | -0.75 ▲-1 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 02:00 | 2 [18]พีอีซี ซโวลล์ |
2-0
1-0 |
วิลเลม 2[14] 1 | -0.25 ▼▼▼+0.5 ▼▼+0 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 02:00 | 2 [13]เอสซี เทลสตาร์ |
2-1
2-0 |
เอ็มวีวี มาสทริสช์[14] 5 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 3 [8]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
4-0
0-0 |
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[16] 2 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 02:00 | 2 [9]เอ็นเอซี เบรด้า |
0-0
0-0 |
โวเลนดัม[1] | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [11]วีวีวี เวนโล |
1-4
1-1 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[10] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [2]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
0-0
0-0 |
เดอ กราฟสคัป[7] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | [19]อัลเมเร่ ซิตี้ |
0-4
0-3 |
โรด้า เจซี[6] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 02:00 | 3 [89]กาบอง(N) |
1-1
0-1 |
กานา[52] 1 4 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ) | |||||
FT 02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 18) |
1-0
0-0 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า(ยู 18) | - | |
FT 02:00 | เอฟเวอร์ตัน(ยู18) |
2-1
1-0 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(ยู 18) | - | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 02:00 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน)(N) |
2-0
1-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 02:00 | [1]เอฟซี เบอเกอรัก |
0-0
0-0 |
เตรลิสซาค[10] | - | |
FT 02:00 | 2 [A-10]เอฟซี รูออง |
1-1
0-0 |
ลอริยองต์ บี[A-1] | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 02:00 | [B-13]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) |
3-2
1-2 |
นอริช ซิตี้ (ยู 23)[B-2] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | [B-14]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) |
1-1
0-0 |
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)[B-4] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:00 | 1 [4]อาร์เซน่อล (ยู 23) |
1-1
1-1 |
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[1] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 1 [B-12]เรดดิ้ง(ยู 23) |
1-4
0-1 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-7] 2 | +0.5 ▲▲▲+1.25 ▲▲+1.75 |
|
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 02:00 | 6 [ENG U23 D1-16]วีแกน (ยู 23) |
1-2
1-1 |
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG PU23A-13] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [ENG U23 D1-8]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) |
1-2
1-1 |
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)[ENG PU23A-12] 1 | +0.5 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 02:30 | 2 [2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ |
5-1
3-0 |
ไฟร์บวร์ก[4] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 02:30 | 3 [13]แตร์นาน่า |
2-4
0-3 |
อัสโคลี่[8] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 02:45 | 1 [5]เคเอเอ เกนท์ |
2-2
1-1 |
คอร์ไทรจ์[8] 5 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 ▼▼▼-1 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 02:45 | 2 [5]แพททริค ทริสเทล |
1-1
0-0 |
คิลมาร์น็อค[2] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 02:45 | 1 [1]นิวรี่ ซิตี้ |
1-2
0-1 |
Harland & Wolff Welders[4] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:45 | 3 1 เซนต์ มอชแทส |
0-2
0-1 |
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 3 | -1 | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 02:45 | 4 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี |
3-1
1-1 |
ลิงซ์ เอฟซี 1 3 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 03:00 | 2 [2]นีซ |
2-1
1-1 |
น็องต์[9] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 03:00 | [8]ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน |
1-1
0-0 |
คริสตัล พาเลซ[11] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 03:00 | Greystones |
2-6
1-2 |
Tolka Rovers 2 | +1 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 03:15 | 3 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน)(N) |
2-1
2-0 |
เกรมิโอ้ (เยาวชน) 4 | +0.75 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 03:30 | 2 วิตอเรีย เซตูบัล |
2-1
2-1 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 04:00 | 1 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) |
0-1
0-0 |
Fundacion CD Tenerife (W) 1 1 | +2.25 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 04:30 | 1 Falcon FC SE Youth(N) |
1-1
0-1 |
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 05:30 | 1 1 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ซานโตส(เยาวชน) 3 | +0.75 ▲+1 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |