ผลบอล 31 ธันวาคม 2564ผลบอล 30 ธันวาคม 2564ผลบอล 29 ธันวาคม 2564ผลบอล 28 ธันวาคม 2564ผลบอล 27 ธันวาคม 2564ผลบอล 26 ธันวาคม 2564ผลบอล 25 ธันวาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 29 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
japan women empresss cup (japan women empresss cup) | |||||
FT 11:00 | [JWL-9]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) |
0-1
0-0 |
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[JPN WD1-3] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 11:00 | 1 [JWL-8]Hiroshima Sanfrecce (W) |
0-2
0-0 |
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)[JWL-3] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 11:00 | [JWL-5]เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) |
0-3
0-1 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)[JWL-4] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
India Delhi League Women (India Delhi League Women) | |||||
FT 11:30 | Royal (W) |
2-1
1-1 |
SC Rangers (W) 1 | +1 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:00 | 1 Persisam United(N) |
2-0
1-0 |
ACN Muara Badak 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
India Delhi League Women (India Delhi League Women) | |||||
FT 13:50 | 1 Ahbab FC (W) |
0-4
0-3 |
Eves SC (W) | +1.25 | |
japan women empresss cup (japan women empresss cup) | |||||
FT 14:00 | [JWL-7]Omiya Ardija (W) |
0-4
0-1 |
เอ็นทีวี เมนินา(ญ) | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | 1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
2-1
0-1 |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 15:55 | 1 [B-5]เอแอลจี สปอร์(ญ) |
10-0
4-0 |
Dudulluspor (W)[B-7] | -5.5 ▲▲-6 ▼▼▼ ▼-5 |
|
FT 16:00 | [A-4]ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) |
0-1
0-1 |
Muratpasa (w)[A-8] 4 | -2.25 | |
FT 16:00 | 1 [A-11]โคเจลี บายัน (ญ) |
3-0
1-0 |
Hatayspor Women's[A-10] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 16:00 | [A-2]อาเหม็ดสปอร์(ญ) |
0-2
0-0 |
คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ)[A-9] | - | |
FT 16:00 | [A-7]Altay SK Izmir (W) |
5-2
1-0 |
กิเรคเบอร์นู (ญ)[A-12] 1 | -3 | |
FT 16:00 | [B-1]Hakkarigucu SK (W) |
4-0
0-0 |
Sivasspor (W)[B-12] | - | |
FT 16:00 | 1 [B-8]Yabancilar (w) |
1-5
1-3 |
Trabzonspor (w)[B-10] | +1.75 | |
FT 16:00 | 3 [B-3]Fatih Karagumruk (W) |
1-0
1-0 |
Galatasaray SK (W)[B-2] 2 | +0.75 | |
FT 16:00 | [B-4]อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) |
4-3
1-1 |
Rizespor (W)[B-9] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 3 กาลาตาซาราย (ยู 19) |
3-0
2-0 |
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 3 | -3 ▼-2.75 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 16:10 | 1 [A-6]อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) |
0-3
0-1 |
Fenerbahce SK (W)[A-5] 1 1 | +1.25 | |
FT 16:10 | 2 [B-6]โคเนค เบล (ญ) |
1-1
0-0 |
Kayseri Genclerbirligi (W)[B-11] 4 | -2.5 ▲-2.75 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:00 | 1 [6]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) |
1-1
1-1 |
ซานตง ลู่เนิ่ง[1] 3 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 [8]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน(N) |
0-2
0-1 |
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[2] 3 | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 17:00 | [TUR D1-8]อลันยาสปอร์ |
5-0
3-0 |
Mardin BB[TUR 3BC-14] 2 | -3.25 ▼▼-2.75 |
|
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League) | |||||
FT 17:00 | 2 อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี |
2-3
1-1 |
โคลัมโบเอฟซี 3 | +0.5 | |
Bangladesh Federation Cup (Bangladesh Federation Cup) | |||||
FT 17:00 | เชค รัสเซล เคซี |
2-2
1-1 |
อาบาฮานี | +1 ▼+0.75 |
|
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League) | |||||
FT 17:15 | 1 วาสโก เอสซี |
0-5
0-1 |
สปอร์ตติ้ง กัว | +0.25 ▲+0.5 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 17:30 | 2 เอพีอาร์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
Espoir FC | -1.25 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 18:00 | 2 [9]นาซซาจี้ มาซานดาราน |
1-1
0-0 |
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[14] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 18:00 | 2 [A-3]เบซิคตัส(ญ) |
3-0
0-0 |
Fatih Vatan Spor (w)[A-1] 3 | -2.25 ▲-2.5 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 18:30 | [13]ฟาร์ เซปาซี่ |
0-0
0-0 |
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[11] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:30 | 3 [12]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ |
0-1
0-1 |
ซบ อฮัน[10] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 18:30 | 3 [4]กอล โกฮาร์ เอฟซี |
2-2
1-2 |
เมส ราฟซานจาน[6] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:30 | 3 1 [8]เพย์กัน |
1-1
0-0 |
ปาดิสเด เอฟซี[16] 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 18:55 | 3 1 Al Mayadin |
1-3
0-3 |
Moadameet Al-Sham 4 | +2.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | บานดาริ |
1-0
1-0 |
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ |
1-1
0-0 |
FC Talanta | -0.5 | |
FT 19:00 | 3 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด |
2-2
1-1 |
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 2 | +0.5 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:00 | 1 [7]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ |
1-2
0-2 |
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[3] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 19:00 | 1 [5]เซินเจิ้น เอฟซี(N) |
0-1
0-0 |
ชางชุน ย่าไท่[4] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 [TUR D1-11]คารากูมรัค |
4-0
4-0 |
โบดรุมสปอร์[TUR D3BG-9] | -0.75 ▲-1 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 Vihiga Bullets |
0-2
0-1 |
โซฟาพาก้าเอฟซี 1 | +1 | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 มบารารา ซิตี้ |
0-1
0-1 |
Gaddafi FC 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 1 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี |
5-0
2-0 |
ไบร์ท สตาร์ | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 อัล มาจด์ |
4-0
1-0 |
Artouz 1 | -2 ▼▼-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 19:00 | 1 Shortet Hamah |
5-2
2-0 |
Musfat Banyas 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▲▲-1.25 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:15 | 4 2 [16]อัล-คาว์แคบ |
0-0
0-0 |
Al Sahel[4] 1 | +0 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 19:15 | 3 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) |
1-1
1-1 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 2 | +0 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 19:30 | [S-17]ซาคินทอส |
0-1
0-0 |
พานาธิไนกอส บี[S-10] | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 19:30 | 3 [5]เซปาฮัน |
0-1
0-1 |
เพอร์เซโปลิส[2] 4 | +0 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) |
2-0
0-0 |
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:30 | 4 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) |
1-1
0-0 |
Maccabi Tel Aviv U19 1 | +1 | |
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ) | |||||
FT 19:30 | 1 [164]อินโดนีเซีย |
0-4
0-1 |
ไทย[115] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:35 | 3 [6]Al-Akhdoud |
2-1
0-0 |
อัล โอลูบัช[10] 2 | +0 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 2 [5]โอลิมเปียกอส บี |
0-1
0-1 |
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช[3] 1 | +0 | |
FT 20:00 | 2 [10]อิราคลิส |
1-0
0-0 |
เวเรีย เอฟซี[2] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 3 [8]ตริคาล่า |
2-1
0-1 |
Thesprotos[6] 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [S-5]อีกาเลโอเอเธนส์ |
1-0
0-0 |
AE Kifisias[S-6] 2 | +0 | |
FT 20:00 | 4 [S-7]คาลิเทีย |
1-0
0-0 |
AEK Athens B[N-16] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [15]พานเซอร์ไรกอส |
2-4
2-1 |
อปอลล่อน คาลามาเรีย[11] 3 | -1.25 | |
FT 20:00 | 3 [S-12]Ierapetra |
0-2
0-1 |
คาลามาต้า เอโอ[S-3] 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | [16]อปอลล่อน ลาริสซ่า |
0-0
0-0 |
เปียริกอส[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [S-1]เลวาเดียกอส |
5-0
3-0 |
Rhodos FC[S-4] 1 | -1 | |
FT 20:00 | [S-8]คิสสามิกอส |
4-0
1-0 |
เออี คาไรสคาคิส[S-11] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 4 [4]เออีแอล ลาริซ่า |
4-0
1-0 |
สโกดา ซานธี[1] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | [14]โอลิมเปียกอส โวลัว |
1-1
1-0 |
Almopos Arideas[7] | -0.5 ▼▼+0 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:00 | Al Athad |
1-1
1-0 |
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | - | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | 2 Bugesera |
1-1
0-0 |
Kiyovu FC 1 | +0.5 | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 20:10 | 1 [10]อัล ชามาล |
1-2
0-2 |
อัล เรย์ยาน[8] 1 | +1.5 ▼▼▼+0.75 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:10 | 3 โปลิศ(รวันดา) |
3-2
0-1 |
Gasogi Utd 2 | -0.75 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:30 | 4 [18]เอ็นซี มากร้า |
1-0
1-0 |
ยูเอส บิสกรา[6] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 20:30 | 3 [15]ซาแนท นาฟ |
3-1
1-0 |
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[3] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | 2 ซาสซาริ ตอร์เรส |
0-0
0-0 |
วิสอาร์ทิน่า 1 3 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 [TUR D1-6]อดาน่า เดมิร์สปอร์ |
3-2
1-2 |
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[TUR D3BG-10] | -1.75 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:00 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) |
5-0
4-0 |
Ironi Nesher U19 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 1 [3]โมฮัน บากอน(อินเดีย) |
2-1
1-0 |
เอฟซี กัว[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League) | |||||
FT 21:00 | 1 นิว ยัง เอสซี |
1-2
0-0 |
รีเนาน์ เอสซี | +0.5 | |
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 21:00 | 1 Club Deportivo Sua (W) |
3-0
3-0 |
Sport Colombia (W) 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:00 | 6 ASC Tidjikja |
0-0
0-0 |
ASC Tevragh Zeine 1 | +0.5 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 21:30 | 4 [1]เอสเตกฮลัล |
1-0
0-0 |
ฟูแลด ครูเซสตัน[7] 1 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 21:30 | 1 [4]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) |
3-0
2-0 |
อัล-ชาบับ(คูเวต)[9] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One) | |||||
FT 21:30 | 3 [3]ไคตัน |
2-0
2-0 |
อัล ซาลิบิคัท[5] 1 3 | -1 | |
FT 21:30 | 2 [2]อัล ซาเฮล |
4-0
1-0 |
Burgan SC[4] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:35 | 4 [12]อัล กาดาซิย่า |
3-0
1-0 |
ฮาเจอร์[7] 1 3 | -0.25 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | [3]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
4-1
0-1 |
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[11] 3 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [6]โลบี สตาร์ส |
2-1
0-1 |
Shooting Stars SC[16] 2 | -1 | |
FT 22:00 | [18]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[7] | - | |
FT 22:00 | 2 [5]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล |
0-1
0-0 |
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[3] 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [2]อควายูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
กอมเบยูไนเต็ด[17] 6 | -1.75 | |
FT 22:00 | 3 [8]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
Akwa Starlets[14] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | [15]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี |
1-0
0-0 |
พลาเทอู ยูไนเต็ด[13] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | [1]รีโมสตาร์ |
0-0
0-0 |
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[9] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | [4]ควาร่า ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
วิคกิ ทัวร์ริส[11] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | อินเตอร์ อีบีซา ซีดี |
1-3
0-0 |
ซานตันยี | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 มัคคาบี้ เปตรา ทิควา อซิส เดวิท(ยู 19) |
2-1
2-1 |
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | -0.5 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [14]Accra Hearts of Oak |
2-0
1-0 |
Berekum Chelsea[11] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-2
2-2 |
Medeama SC 1 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 4 King Faisal Babes |
1-0
1-0 |
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
FT 22:00 | ASC Kara |
1-1
0-0 |
AS Binah | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 Gbohloesu |
3-1
2-0 |
เอเอส โอทีอาร์ 1 2 | +0 | |
FT 22:00 | 1 Entente 2 |
0-0
0-0 |
Dynamic Togolais 2 | -0.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 22:05 | 2 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) |
6-0
2-0 |
ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | -0.5 | |
FT 22:10 | 4 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) |
1-3
0-2 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup) | |||||
FT 22:15 | 2 [BHR D1-10]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) |
1-1
0-1 |
อัล นาจม่า[BHR D1-8] 2 | +0 | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 22:20 | [9]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) |
0-6
0-4 |
อัล-ดูฮาอิล[2] | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:20 | 1 [4]อัล การาฟา |
3-0
2-0 |
อัล ไซลีย่า[11] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 22:30 | 4 [13]อคาเดมีโค วิสุ |
1-4
1-3 |
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า[5] | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 22:30 | [TUR D1-19]กัซเทป |
1-0
1-0 |
ซัมซั่นสปอร์[TUR D2-7] 1 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▲-1.75 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | 3 1 AF Amadou Diallo Djekanou |
1-2
0-0 |
ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 1 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | 2 1 RC Bobo Dioulasso |
0-0
0-0 |
ASFA-Yennenga 2 | +0.25 | |
FT 22:30 | 3 AS Police Ouagadougou |
1-1
1-1 |
Vitesse Delft 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 22:59 | AS Armee |
2-1
0-1 |
Kaedi FC 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 30 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:15 | 3 1 [5]ดิฟาร์ เอล จาดิดา |
2-0
2-0 |
เรพิด คลับ อวด เซม[16] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
FT 00:40 | 3 [10]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[5] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 00:45 | 2 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) |
2-2
1-1 |
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 2 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 00:45 | 3 US Forces Armees |
0-1
0-0 |
AS Douanes Ouagadougou 3 | -0.25 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 [TUR D1-4]เฟเนร์บาห์เช่ |
0-0
0-0 |
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[TUR D3BG-3] 4 | -2.25 | |
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup) | |||||
FT 01:00 | 1 [BHR D1-7]อัล ฮัดด์ |
0-3
0-1 |
Al Khaldiya[BHR D1-4] 6 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | 2 เอเอสไอ อเบนกัวรูว |
0-0
0-0 |
ยูเอสซี บัสซาม 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 4 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย |
3-0
2-0 |
เรอัล มูร์เซีย 4 | -0.75 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:00 | 6 [8]วิตอเรีย กิมาไรส์ |
1-1
0-0 |
เบาวิสต้า เอฟซี[10] 2 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:30 | 4 [2]เชลซี |
1-1
1-0 |
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[10] 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | 5 [5]คลับ แซลมี |
2-1
1-1 |
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่[12] 1 2 | -0.25 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:30 | [1]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) |
7-0
4-0 |
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal[7] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:30 | 4 ยูดี ซอน เวริ |
0-3
0-0 |
UD Rotlet Molinar 4 | +0 ▲-0.25 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 02:45 | 2 [7]สวินดอน ทาวน์ |
0-0
0-0 |
สตีฟเนจ โบโรห์[21] 1 | -0.5 | |
FT 02:45 | 1 [19]บาร์โรว์ |
0-0
0-0 |
โอลด์แฮม แอทเลติก[24] 2 | -0.5 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:45 | 3 [3]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
2-1
1-1 |
บาร์นสลีย์[23] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 02:45 | 2 [13]แบล็คพูล |
1-2
0-0 |
มิดเดิลสโบรห์[5] 4 | -0.25 ▼▼▼+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:45 | 1 [10]โคเวนทรี ซิตี้ |
0-1
0-0 |
มิลล์วอลล์[11] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 02:45 | 2 [16]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
0-0
0-0 |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[10] 2 | -0.25 | |
FT 02:45 | [21]มอร์แคมบ์ |
1-2
1-0 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า[22] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 2 [5]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
3-0
2-0 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[18] 3 | -0.75 | |
FT 02:45 | 3 [11]อิปสวิช ทาวน์ |
1-0
1-0 |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[6] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 02:45 | 1 1 [3]คิลมาร์น็อค |
1-1
1-0 |
กรีน็อค มอร์ตัน[10] 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 02:45 | 1 [3]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
ควีนส์ ปาร์ค[4] 1 5 | +0 ▲-0.25 |
|
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 02:45 | Cumbernauld Colts |
0-3
0-3 |
East Kilbride | - | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 02:45 | 1 เกล็นนาโวน(สำรอง) |
5-1
3-0 |
Portadown Reserves 1 | -0.75 | |
FT 02:45 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) |
1-1
1-1 |
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | +0 ▲▲+0.5 ▲+0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 03:00 | 5 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ |
1-0
0-0 |
CD Torreperogil 2 | -1 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:05 | 1 San Jorge de Almagro |
0-0
0-0 |
CA Juventud de Puerto Tirol 4 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 03:15 | [14]เบรนท์ฟอร์ด |
0-1
0-1 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[1] | +1.75 ▲▲+2.25 ▼+2 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 04:00 | 4 [1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน |
3-2
0-1 |
ปอร์ติโมเนนเซ่[6] 1 3 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 2 1 [GUA D1(a)-11]CD Achuapa |
2-1
1-1 |
CSD Agua Blanca | -0.75 | |
FT 05:00 | เนกาซ่า |
0-4
0-1 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |