ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 27 ธันวาคม 2564ผลบอล 26 ธันวาคม 2564ผลบอล 25 ธันวาคม 2564ผลบอล 24 ธันวาคม 2564ผลบอล 23 ธันวาคม 2564ผลบอล 22 ธันวาคม 2564ผลบอล 21 ธันวาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 25 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
japan women empresss cup (japan women empresss cup) | |||||
FT 09:00 | [JWL-7]Omiya Ardija (W) |
2-1
0-1 |
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[JPN WD1-2] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 09:00 | [JWL-4]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) |
1-0
0-0 |
Orca Kamogawa FC (w)[JPN WD1-9] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 09:00 | [JWL-1]ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) |
1-2
0-0 |
เอ็นทีวี เมนินา(ญ) | -3.5 ▼-3.25 ▲-3.5 |
|
FT 09:00 | [JWL-11]เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) |
0-2
0-1 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)[JWL-9] | +0 | |
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 09:00 | [4]Taipei Xiongzan (W)(N) |
0-2
0-1 |
Kaohsiung Sunny Bank (W)[2] | +1.25 | |
Japan Universit y Championship (Japan Universit y Championship) | |||||
FT 11:00 | Hannan University |
2-3
1-1 |
มหาวิทยาลัยโคมาซาวา | +0.75 ▼+0.5 |
|
japan women empresss cup (japan women empresss cup) | |||||
FT 12:00 | [JWL-3]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) |
1-0
0-0 |
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[JPN WD1-1] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 12:00 | [JWL-6]นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) |
0-4
0-3 |
เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)[JWL-5] | +1.25 | |
FT 12:00 | [JWL-8]Hiroshima Sanfrecce (W) |
2-0
1-0 |
เวกัลตา เซนได (ญ)[JWL-2] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 12:00 | [JWL-10]โนจิมะ สเตลลา(ญ) |
2-3
0-1 |
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[JPN WD1-3] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 2 FC Kaohsiung |
1-4
0-1 |
ACA FC | +4.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼+2.75 |
|
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 13:15 | 4 Rangers SC |
3-1
0-1 |
อุตตรันชัลเอฟซี 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 14:15 | 1 Himalayan Sherpa Club |
3-1
1-0 |
Chyasal Youth Club | -0.5 ▼-0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 14:30 | 2 [A-7]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) |
2-0
1-0 |
หวูฮั่น ซอลล์[B-6] 1 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 14:30 | [A-8]คิงดัว หวางยัง(N) |
0-1
0-1 |
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[B-5] | +0.5 ▼▼▼ ▼▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | 3 [BLR D1-11]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
3-3
1-2 |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[BLR D1-12] 4 | -0.75 | |
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup) | |||||
FT 15:00 | 5 [HK PR-3]ลีแมน |
0-1
0-1 |
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[HK PR-4] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 15:00 | 1 Bandirmaspor U19 |
2-0
0-0 |
อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 3 | +0 ▲-0.25 |
|
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 15:00 | 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) |
0-4
0-1 |
Maccabi Tel Aviv U19 | +1.75 | |
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 15:00 | 1 [1]ฮัวเหลียน (ญ) |
0-1
0-0 |
Hang Yuan FC (W)[5] | -2 | |
FT 15:00 | [3]Taichung Blue Whale (W) |
4-0
3-0 |
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[6] 1 | -3.5 | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:30 | 2 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-1
1-0 |
สยาม เอฟซี 2 | -0.75 | |
FT 15:30 | 2 วัดโบสถ์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
เชียงรายล้านนา 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 15:30 | Royal Thai Air Force FC |
1-0
0-0 |
Phram Bangkok FC 1 | +0.25 | |
FT 15:30 | 3 Nakhonratchasima United FC |
1-0
1-0 |
ศรีสะเกษ เอฟซี 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 15:30 | 2 สุรินทร์ โขงชีมูล |
0-3
0-2 |
มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | +0.25 | |
FT 15:30 | 3 Nonthaburi United |
2-2
0-1 |
Thonburi United FC 4 | -1 | |
FT 15:30 | 2 บางกอก เอฟซี |
3-1
3-0 |
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 1 | -0.5 | |
FT 15:30 | 1 อุดร ยูไนเต็ด |
1-2
0-0 |
ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 2 | -0.5 | |
FT 15:30 | 1 อัสสัมชัญ ธนบุรี |
0-3
0-1 |
ปทุมธานี ยูไนเต็ด 3 | +0 | |
FT 15:30 | 3 พระนครศรีอยุธยา |
2-0
0-0 |
กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 1 2 | -0.5 | |
FT 15:30 | ACDC FC |
0-1
0-0 |
ฉะเชิงเทรา | - | |
FT 15:30 | สตูล ยูไนเต็ด |
5-1
1-0 |
สุราษฎร์ธานี เอฟซี | - | |
FT 15:30 | อุตรดิตถ์ |
5-1
2-1 |
น่าน เอฟซี | - | |
FT 15:30 | ยาลอซิตี้ |
1-1
0-1 |
สุราษฎร์ธานี ซิตี้ | - | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 15:30 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) |
3-1
1-0 |
ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 3 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 16:00 | [A-7]Hatayspor Women's |
0-3
0-2 |
Altay SK Izmir (W)[A-10] | - | |
FT 16:00 | [B-9]Rizespor (W) |
1-2
0-0 |
Hakkarigucu SK (W)[B-1] | - | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 3 Giresunspor U19 |
0-1
0-0 |
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 16:00 | 4 Menemenspor U19 |
0-0
0-0 |
เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 3 | +1 | |
FT 16:00 | 3 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) |
2-2
1-0 |
เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 1 1 | -0.5 | |
FT 16:00 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) |
2-2
0-0 |
อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | [VIE D2-1]Khatoco Khanh Hoa |
2-2
2-1 |
นัม ดินห์ เอฟซี[VIE D1-4] | +0.25 | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 16:00 | แม่โจ้ ยูไนเต็ด |
0-2
0-2 |
Uthai Thani FC 3 | +0.5 | |
FT 16:00 | Pattaya Dolphins Utd |
4-0
0-0 |
เกาะขวาง ยูไนเต็ด | -0.75 | |
FT 16:00 | จันทบุรีเอฟซี |
1-1
1-1 |
สระแก้ว ซิตี้ | - | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 16:00 | 3 1 Ahi Bir AL Maksur |
1-2
1-1 |
Hapoel Daliyat Karmel 2 | +0.25 | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 16:00 | 1 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) |
0-1
0-1 |
ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 1 | +0.75 | |
FT 16:00 | 3 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) |
1-1
0-0 |
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 16:00 | 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) |
1-3
1-0 |
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 3 | -1.5 | |
FT 16:00 | 5 SC Haifa Robi Shapira U19 |
1-1
0-1 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 3 | +1 | |
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 16:00 | 1 Royal Rangers FC |
1-0
0-0 |
Tarun Sangha FC 2 | -1.75 ▲▲▲ ▲▲-3 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 16:10 | [A-3]Fatih Vatan Spor (w) |
4-2
1-1 |
โคเจลี บายัน (ญ)[A-11] | -2 ▲-2.25 |
|
FT 16:10 | [A-12]กิเรคเบอร์นู (ญ) |
0-2
0-2 |
อาเหม็ดสปอร์(ญ)[A-4] | - | |
FT 16:10 | [A-2]อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) |
1-2
0-2 |
เบซิคตัส(ญ)[A-5] 1 | +1.5 | |
FT 16:15 | [B-11]Sivasspor (W) |
1-3
1-1 |
Fatih Karagumruk (W)[B-3] | - | |
FT 16:15 | 1 [B-12]Kayseri Genclerbirligi (W) |
1-2
1-2 |
อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ)[B-4] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 16:15 | 2 1 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) |
3-1
0-1 |
Ironi Nesher U19 1 2 | +0 | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 16:30 | 4 สงขลา เอฟซี |
2-1
0-0 |
พัทลุง เอฟซี 1 3 | -1.5 | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 16:30 | 2 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) |
3-0
3-0 |
ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา (ยู19) | -1.25 | |
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 17:00 | [B-6]Dudulluspor (W) |
2-3
1-1 |
Galatasaray SK (W)[B-2] | - | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:00 | 1 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) |
1-4
0-2 |
ES Ben Aknoun U21 2 | +0.75 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:00 | 4 กาลาตาซาราย (ยู 19) |
6-1
3-0 |
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 17:00 | 4 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) |
4-0
2-0 |
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 17:00 | 2 [LB-10]อันคารา เดไมสปอร์ |
3-1
2-0 |
Bursa Niluferspor AS[LB-17] 3 | -0.5 | |
FT 17:00 | 2 [13]ตูร์กัสลูสปอร์ |
0-0
0-0 |
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[19] 4 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 17:00 | 6 [B-9]ยอมราสปอร์ |
0-2
0-0 |
Sile Yildizspor[B-3] 3 | +0 | |
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup) | |||||
FT 17:00 | 1 Inter Allies |
1-4
0-0 |
Kotoku Royals FC 1 | +0.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:10 | 1 MO Constantine U21 |
2-2
2-1 |
IRB Ouargla U21 1 | +0.25 | |
FT 17:20 | 3 1 WA Boufarik U21 |
2-0
1-0 |
CRB Ain Oussera U21 1 2 | -1 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 17:20 | 3 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) |
0-1
0-0 |
Football Club Nave Yosef U19 6 | -1 | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 17:20 | 2 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) |
2-1
2-1 |
อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19 | +0.5 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 17:25 | 3 [16]Esteghlal Mollasani |
2-1
2-0 |
ไซปา[14] 1 3 | -0.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:25 | US Chaouia U21 |
2-1
1-0 |
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2 | -0.5 | |
FT 17:25 | 1 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) |
6-1
2-1 |
เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:25 | 1 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) |
0-2
0-2 |
เอ็มซี ซายดา(ยู21) 2 | -0.5 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:30 | 1 [18]คาซิมปาซ่า |
2-0
1-0 |
อัลเตย์สปอร์[16] 1 6 | -0.25 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 17:30 | 2 [2]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี |
3-1
0-0 |
เดนิซลิสปอร์[18] 1 3 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 17:30 | 4 1 [4]บันไดมาสปอร์ |
0-0
0-0 |
อิสตันบูลสปอร์[6] 1 | -0.5 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 17:30 | [17]ซาฮิน บูเชอร์ |
0-2
0-0 |
บาดราน เอฟซี[12] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:30 | [18]แมชชีน ซาซี่ |
1-1
0-1 |
พาร์ส โจโนบิ แจม[15] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:30 | 2 [11]คูเนห์ เบ คูเนห์ |
2-1
1-0 |
Shahrdari Astara[10] 1 | -0.25 | |
FT 17:30 | 4 [1]มาลาวัน |
2-1
2-0 |
โคเชห์ ทาเลย์[8] 1 | -0.5 | |
FT 17:30 | [5]แคชไค |
0-1
0-0 |
เมส เคอมัน[3] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:30 | [2]อาร์แมน โกฮาร์ |
1-0
0-0 |
Mes Shahr-e Babak[7] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:30 | [9]Shahrdari Hamedan |
0-0
0-0 |
Kheybar Khorramabad[6] | +0 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:30 | 1 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) |
1-1
0-0 |
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 17:30 | 3 Niroye Zamini |
0-0
0-0 |
Shahid Oraki Eslamshahr 3 | -0.75 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:35 | 2 NRB Teleghma U21 |
1-1
0-0 |
IB Lakhdaria U21 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:45 | 1 Linfield Swifts |
0-1
0-0 |
Newington FC 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 18:00 | [B-7]เอแอลจี สปอร์(ญ) |
9-0
0-0 |
Yabancilar (w)[B-5] | - | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 18:00 | [13]FC Vista Turbine |
1-1
1-1 |
เอสเตกัล คูซสถาน[4] | +0 ▲+0.25 |
|
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 18:00 | 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) |
2-3
1-1 |
แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 1 2 | +1 | |
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 18:00 | 3 มานังมาร์ซยังดิ คลับ |
0-1
0-0 |
มาชฮินดรา เอฟซี 4 | +0 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:30 | 2 [A-5]เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) |
1-0
1-0 |
ต้าเหลียน อาเออร์บิน[B-8] 2 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 18:30 | 1 [A-6]ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์(N) |
0-1
0-0 |
เทียนจิน เทนด้า[B-7] 3 | +0 ▲▲-0.5 ▼▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:40 | [VIE D1-6]บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง |
2-1
1-0 |
บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี[VIE D2-2] 1 | -1.25 | |
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 18:40 | [A-8]Fenerbahce SK (W) |
5-0
4-0 |
Muratpasa (w)[A-6] | - | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 18:50 | 2 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | -0.25 ▼+0 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:00 | [2]Al-Trgee |
3-1
2-1 |
อัล อันซาร์[1] | - | |
FT 19:00 | [A-6]Al-Rawdhah |
1-1
1-1 |
อัล-อราบี(ซาอุฯ)[A-1] | +0.25 | |
FT 19:00 | [6]อัล ซาฟา(ซาอุฯ) |
0-1
0-0 |
ฮอตเทิร์น[7] | - | |
FT 19:15 | [12]Afief |
0-2
0-0 |
Al Najma(KSA)[4] | - | |
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2) | |||||
FT 19:15 | 3 Shabab Majdal Anjar |
2-2
0-1 |
Al Ahli Nabatieh 1 | +0 | |
FT 19:15 | 2 Al Islah Burj |
0-1
0-0 |
อัล มาบาร์ลาฮ 2 | -0.25 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:20 | [9]Al-Zlfe |
3-0
2-0 |
Al-Jndal[5] | - | |
FT 19:30 | [8]Al-Rayyan |
1-1
1-1 |
อัล-ทักดอม[10] | - | |
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ) | |||||
FT 19:30 | 1 [166]อินโดนีเซีย |
2-2
1-1 |
สิงคโปร์[160] 3 3 | -0.25 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 1 โอลิมปิกเอล เควนาร์ |
0-1
0-1 |
เอล ดัคเลยาห์ | -0.25 | |
FT 19:30 | Qena SC |
1-1
1-0 |
El Alominiom | +0.5 | |
FT 19:30 | 1 Al Madina Al Monawara SC |
1-0
0-0 |
แอสซุส เปโตรเลียม 3 | +0.25 | |
FT 19:30 | Telefonat Beni Suef |
0-0
0-0 |
Kima Aswan | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:30 | 2 เบนี ซูเอฟ |
1-0
1-0 |
Mallawi SC 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:30 | 3 El Sekka El Hadid |
2-0
1-0 |
อัลเนสร์ไคโร 2 | -0.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 19:30 | 3 Hapoel Ironi Arraba |
0-0
0-0 |
Maccabi Ironi Yafia 1 | +0.75 | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 19:30 | 3 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) |
2-1
1-0 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1 2 | -1 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:35 | [14]Arar FC |
1-2
1-0 |
อัล-ทอคบาห์[13] | - | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 19:40 | 3 [3]อัล ดาฮัม |
1-1
1-0 |
อัล บาเดน[13] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 19:45 | 3 [4]ดูบา อัลฮัสซัน |
2-2
0-0 |
อัล ฮัมริยา[3] 3 | -0.25 | |
FT 19:50 | [15]ดูไบ ซิตี้ เอฟซี |
1-2
0-0 |
ดิบา ฟูไจรัช[1] | +2.25 ▲+2.5 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | 3 [13]กิริซันสปอร์ |
0-1
0-0 |
ฮาเตย์สปอร์[4] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 4 [8]กาลาตาซาราย |
2-0
1-0 |
อันตัลยาสปอร์[14] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [5]ฮาโปเอล ไฮฟา |
2-1
1-0 |
แอชดอด เอ็มเอส[9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 20:00 | 4 [8]อัจมาน |
0-0
0-0 |
อัล วาเซิ่ล[9] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 3 [5]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) |
4-0
2-0 |
กอร์ ฟัคเค่น[7] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [11]เอนพ์พี |
1-1
0-1 |
พีระมิดส์ เอฟซี[2] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 20:00 | 3 1 Al Birah |
1-3
0-0 |
Shabab Alsamu 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 Islami Kalkelea |
0-1
0-0 |
ฮิลาล อัล คูดส์ 1 | +0 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:00 | Al Sadaqa FC |
0-1
0-1 |
Altai Phoenix | - | |
FT 20:00 | อัล-ชาต |
0-1
0-0 |
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | - | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 20:00 | 2 [11]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส |
0-0
0-0 |
ES Ben Aknoun[5] | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [8]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค |
3-0
1-0 |
CRB Ain Ouessara[9] 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | [15]SC Ain Defla |
1-3
0-2 |
MCB Oued Sly[6] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | [2]El Bayadh |
0-1
0-1 |
อาร์ซี คูบา[1] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [E-2]ยูเอสเอ็ม อันนาบา |
2-0
1-0 |
เจเอสเอ็ม เบอจายา[E-5] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 [14]ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช |
1-0
0-0 |
SKAF Khemis Melina[16] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | [3]จีซี มาสคาร่า |
0-3
0-1 |
CRB Temouchent[4] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 4 [E-15]เอ็มโอ คอนสแตนติน |
2-1
2-1 |
IRB Ouargla[E-10] 1 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | [10]ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ |
1-2
0-1 |
JSM Tiaret[13] | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 [E-8]เอ็มโอ เบไจอา |
1-1
0-0 |
เอ็มซี อีไอ อิวล์มา[E-13] | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 [E-7]ซีเอ บัตน่า |
2-1
1-0 |
Hamra Annaba[E-9] 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | [E-11]เจเอสเอ็ม สกิกดา |
2-0
1-0 |
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[E-14] | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [E-4]NRB Teleghma |
3-0
1-0 |
IRB Lakhdaria[E-16] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | [E-1]JS Bordj Menaiel |
0-0
0-0 |
Hanshely[E-3] | - | |
Morocco League Women (Morocco League Women) | |||||
FT 20:00 | 2 ASDCT (W) |
1-0
0-0 |
Raja Ait Iazza (W) 3 | +2.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼+0.5 |
|
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 20:05 | 3 [7]อัมม์ ซาลาล |
2-1
1-1 |
อัล-ดูฮาอิล[2] 2 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 20:05 | [1]อัล ซาดด์ |
3-0
3-0 |
อัล คอร์[12] 1 | -2.75 ▲-3 |
|
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 20:10 | 3 [E-12]US Chaouia |
2-0
1-0 |
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[E-6] 2 | -0.5 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:10 | 1 แอฟริกาลียง |
2-3
0-1 |
Mashujaa FC 1 | +0 ▲+0.25 |
|
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One) | |||||
FT 21:30 | 1 [2]อัล-จาฮร่า |
2-0
1-0 |
อัล ซาลิบิคัท[5] 1 | -1.25 | |
FT 21:30 | 3 [3]Burgan SC |
1-2
1-0 |
ไคตัน[4] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 21:30 | [8]เรซซิ่ง คาซาบลานก้า |
0-1
0-1 |
TAS de Casablanca[15] | - | |
FT 21:30 | [12]ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา |
1-3
0-1 |
Stade Marocain du Rabat[4] | - | |
FT 21:30 | [10]JSM Jeunesse Sportive El Massira |
2-2
0-1 |
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[2] | - | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 21:50 | [4]อัล ฮิลาล |
2-3
1-1 |
อัล ฟาร์ท[8] 4 | -0.75 ▲▲▲ ▲▲-2 |
|
FT 21:55 | 2 [6]อัล-ไฟฮา |
0-0
0-0 |
แอ๊บฮา[12] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | 2 [14]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
0-0
0-0 |
คลับ แซลมี[4] 1 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [6]กาน่า ดรีม เอฟซี |
2-2
1-1 |
Accra Hearts of Oak[12] 1 | -0.25 | |
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup) | |||||
FT 22:10 | 3 1 Accra City Stars |
0-0
0-0 |
Golden Kick SC 2 | -0.5 | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 22:15 | 3 [4]อัล การาฟา |
0-0
0-0 |
อัล อราบี[3] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 22:15 | 5 1 Olympic FC |
1-2
0-2 |
AS GNN 2 | +0.5 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 22:30 | 5 2 [3]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
2-0
0-0 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[7] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 22:30 | [12]อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) |
4-2
1-1 |
เอมิเรตส์ คลับ[14] 1 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:30 | 2 [1]อัล ไอน์ |
3-1
0-0 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ[4] 1 3 | -0.5 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:30 | 3 [6]สโมฮา เอสซี |
1-0
1-0 |
ทาลา เอล เจช[16] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | 4 RC Kadiogo |
1-1
0-0 |
เอเอสเอฟ โบโบ 1 | -0.5 | |
FT 22:30 | 2 Kiko FC |
0-1
0-1 |
AS Koupela 1 | -0.5 | |
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 22:45 | 2 [7]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี |
3-1
1-1 |
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[9] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [1]แทร็บซอนสปอร์ |
0-0
0-0 |
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[3] 2 | -0.25 | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 22:59 | 1 มาคาส ทุลคาล์ม |
1-4
0-3 |
มาร์ค บาลาต้า | +0.75 ▼+0.5 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:59 | อัลฮิลาล |
1-0
1-0 |
ดาร์เนส | - | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 23:00 | [12]ฮาโปเอล นาซาเรท |
0-1
0-0 |
มัคคาบี้ เนทันย่า[8] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 23:00 | 1 [15]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ |
0-0
0-0 |
บูร์ซาสปอร์[17] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 23:40 | 4 FC Hapoel Bnei Ashdod U19 |
1-0
1-0 |
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 1 2 | +1.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 26 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:15 | 2 [16]เรพิด คลับ อวด เซม |
0-2
0-0 |
เอฟยูเอส ราบัท[10] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 00:30 | 3 Hapoel Ramat Israel |
0-3
0-0 |
เบต้า รามัท กาน 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 00:45 | 2 AS Sonabel |
0-1
0-1 |
Royal FC 1 | +0 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:50 | 3 1 [5]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน |
0-6
0-3 |
มัคคาบี้ ไฮฟา[1] | +0.5 ▲▲+1 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:00 | [1]ซามาเล็ค |
4-0
2-0 |
กาเซล เอล มาฮาลาห์[10] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 01:00 | 3 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด |
0-1
0-1 |
ไอออนนิ โมดิอิน 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 6 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ |
0-2
0-1 |
Hapoel Mahane Yehuda 4 | +1 ▼▼+0.5 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 01:30 | 1 [N-13]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม |
2-0
1-0 |
Hapoel Bueine[N-3] 2 1 | +0.5 | |
FT 01:45 | 3 [N-16]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[N-11] 1 | +0 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | 5 [4]แมคฮาร์บ |
2-1
1-1 |
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |