ผลบอล 30 สิงหาคม 2564ผลบอล 29 สิงหาคม 2564ผลบอล 28 สิงหาคม 2564ผลบอล 27 สิงหาคม 2564ผลบอล 26 สิงหาคม 2564ผลบอล 25 สิงหาคม 2564ผลบอล 24 สิงหาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 28 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 06:10 | 1 [B-2]Club Atletico Guemes(N) |
0-2
0-1 |
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-6] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:35 | 3 [6]มอนทรีออล อิมแพ็ค |
3-1
1-0 |
โตรอนโต้ เอฟซี[14] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:00 | 2 [(a)-11]โมนาร์คัส โมเรเลีย |
2-2
1-1 |
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(a)-10] 2 | -0.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | [(c)-2]คลับสปอร์ต เอเมเลค |
4-0
3-0 |
โอลเมโด้รีโอบัมบา[(c)-16] 1 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 07:00 | 3 ซานฟานซิสโก เอฟซี |
1-3
0-2 |
Herrera FC 3 | -0.25 | |
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:00 | 1 SV SUBT |
4-2
2-1 |
SV UNDEBA 4 | +0.5 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 4 [1]กอริติบ้า พีอาร์ |
0-1
0-1 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 07:30 | 4 [C-6]การาโบโบ เอฟซี |
1-0
1-0 |
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[C-7] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 07:40 | 1 [(c)-11]เดปอร์เตส ควินดิโอ |
2-1
0-1 |
อ็องเซ่ กัลดาส[(c)-18] 3 | -0.25 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 07:40 | 3 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส |
0-2
0-0 |
Deportivo Aldao 1 3 | +0 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:45 | 1 [2]ออร์แลนโด ซิตี้ |
0-0
0-0 |
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[11] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women) | |||||
FT 07:50 | Borderline United FC (W) |
0-5
0-4 |
Naha FC (w) | +3.5 ▼▼+3 |
|
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 08:00 | CS Herediano (W) |
3-4
1-3 |
Sporting FC (W) | -2 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 08:10 | 5 Politecnico J.I.C. |
2-1
1-1 |
Real Santuario 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 08:30 | 1 CD Juan Carlos Quintero |
0-2
0-0 |
CD Real Soto Norte 1 | +1.5 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 09:00 | 2 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) |
4-4
1-4 |
ทารูนา 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 09:00 | Devonport Strikers (w) |
1-2
1-1 |
Launceston United Women | -0.5 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:05 | 3 [(a)-18]คลับ ตีฮัวนา |
2-2
1-2 |
มอนเทอร์เรย์[(a)-5] 3 | +0.5 ▼▼+0 ▲▲+0.5 |
|
FT 09:05 | 1 [(a)-15]พูอีบลา |
1-0
0-0 |
กัวเรตาโร่ เอฟซี[(a)-16] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 1 1 [27]ลาส เวกัส ไลท์ |
2-3
1-1 |
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[25] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women) | |||||
FT 10:00 | 1 Frigates Utd (W) |
0-4
0-1 |
Solright FC (w) 1 | -0.25 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 10:15 | 2 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) |
2-1
1-1 |
Adelaide Cobras Reserves 2 | -1 | |
FT 10:15 | 1 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) |
3-0
2-0 |
Eastern United Reserves 1 1 | -2.25 | |
FT 10:15 | 3 1 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) |
4-1
2-0 |
แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) | -0.75 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 10:15 | 1 Glenorchy Knights Reserves |
3-0
1-0 |
Kingborough Lions Reserves 1 1 | -1.5 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 10:25 | 1 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) |
2-0
0-0 |
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 1 1 | +1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 11:15 | 3 [1]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ |
2-1
1-1 |
โฮบาร์ต ใต้[3] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 11:15 | 3 [6]โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส |
4-1
1-1 |
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก[8] 1 | -2 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 11:15 | 2 นอร์เทิร์น วานเดอริง |
3-2
1-1 |
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | -0.5 | |
FT 11:15 | 1 นิวทาวน์อีเกิลส์ |
4-0
3-0 |
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1 2 | -0.25 | |
FT 11:15 | 4 ลอนเซสตันซิตี้ บี |
0-4
0-1 |
อัลเวอร์สโตนเอฟซี 1 | +0.5 | |
FT 11:15 | 1 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด |
2-8
2-1 |
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1 | +0 | |
FT 11:15 | 2 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี |
4-2
2-0 |
Clarence Zebras Reserves 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women) | |||||
FT 11:55 | Haura FC (W) |
3-0
1-0 |
Marist FC (W) | -1.5 | |
FT 11:55 | Koloale FC (W) |
1-0
0-0 |
Haarosia FC (W) | -4 ▲▲-4.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 1 [9]คอนซาโดล ซัปโปโร |
0-2
0-2 |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] | +1 ▼▼+0.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 12:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี |
|
เมลเบิร์น ไนท์ | - | |
Cancel 12:00 | อาวอนดาเล่ เอฟซี |
|
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 12:00 | 2 [8]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)(N) |
1-1
1-1 |
อดิไลเด้ โอลิมปิค[7] 3 | +0 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
Cancel 12:00 | นอร์ธโคท์ซิตี้ |
|
คิงส์ตัน ซิตี้ | - | |
Cancel 12:00 | แลงวาร์ริน |
|
บรันสวิก ซิตี้ | - | |
Cancel 12:00 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี |
|
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | - | |
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20) | |||||
FT 12:00 | 3 [8]อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) |
0-1
0-0 |
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)[2] 2 | +0.75 | |
FT 12:00 | บัลแคทต้า(ยู20) |
1-5
0-0 |
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | - | |
FT 12:00 | 2 [9]อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) |
3-1
1-1 |
Gwelup Croatia U20[6] 1 | +0.25 | |
FT 12:00 | 4 [11]ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) |
1-5
0-5 |
เปเรซ(ยู20)[3] 1 | +3.75 ▼+3.5 |
|
FT 12:00 | [4]ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) |
3-3
1-2 |
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)[5] 2 | -0.25 | |
FT 12:00 | 4 1 [12]อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) |
1-1
1-0 |
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)[10] 2 | +1.25 | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 12:00 | Broadbeach United SC (w) |
3-1
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) | -1.75 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 12:00 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ |
7-1
5-0 |
Runaway Bay Green 1 | -3.75 | |
FT 12:00 | 2 Nerang |
8-1
4-0 |
Robina City Blue 3 | -3.25 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 12:00 | 1 Ormeau Reserves |
0-2
0-1 |
Mudgeeraba SC Reserves 1 1 | +0 | |
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves) | |||||
FT 12:05 | 1 Ashfield SC Reserves |
2-5
0-2 |
Western Knights Reserves 1 | +0 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
Cancel 12:15 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ |
|
นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 12:30 | 2 1 [12]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ |
2-1
1-1 |
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[11] | +0 | |
FT 12:30 | 1 [5]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี |
3-1
1-1 |
แอดิเลด แพนเทอร์[6] 2 | -1.25 | |
FT 12:30 | 2 [4]สเติร์ทไลอ้อนส์ |
2-2
1-1 |
เมโทรสตาร์ เอสซี[3] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 12:30 | 5 [1]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี |
1-2
1-0 |
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[2] 3 | -0.5 | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 12:30 | [4]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี |
0-0
0-0 |
แอดิเลด ฮิลล์[6] | -1 | |
FT 12:30 | 1 [5]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
2-0
1-0 |
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี[11] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 12:30 | [1]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ |
3-0
3-0 |
Eastern United[8] 2 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 12:30 | [2]มอดบูรี่ เจ็ท |
2-1
1-0 |
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี[12] 1 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 12:30 | 3 [9]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี |
1-4
0-2 |
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า[3] 1 | +0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 12:30 | [2]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี |
1-0
0-0 |
โฮบาร์ทซีบรา[7] 3 | -2.25 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:45 | Moreton Bay United U23 |
6-1
4-1 |
Brisbane Strikers U23 2 | -1.5 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 13:00 | [6]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) |
2-1
0-1 |
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[3] | +0.25 | |
FT 13:00 | [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) |
1-0
1-0 |
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[2] | +0.5 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 13:00 | [4]โซนี่ เซนได |
4-1
2-0 |
เวียร์เทียน คูวานะ[9] 4 | -0.25 | |
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup) | |||||
FT 13:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) |
1-6
1-1 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 1 | +4.5 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 13:00 | 2 Gold Coast United U23 |
1-0
1-0 |
Capalaba Bulldogs U23 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 13:15 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
1-3
0-1 |
มิทเชลตัน ( ญ ) | -0.5 | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 13:20 | 1 [7]เวสต์ แอดิเลด เอสซี |
0-4
0-3 |
อดิไลเด้วิคตอรี่[10] 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 13:30 | 2 [5]ลอนเซสตัน ซิตี้ |
1-4
1-1 |
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 13:30 | 1 Hellenic AC |
1-0
0-0 |
Casuarina FC | -1 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 13:30 | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี |
3-5
1-2 |
บีช ซิตี้ | +1.5 | |
FT 13:30 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) |
2-0
2-0 |
ลอนเซสตันยูไนเต็ด 2 | -1.75 | |
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 14:00 | [3]ซอเรนโต้ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[2] 3 | +0.25 | |
FT 14:00 | 1 [11]บัลแคทต้า เอฟซี |
3-3
1-2 |
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)[4] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 14:00 | [5]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
Willip[10] 3 | -0.5 | |
FT 14:00 | [8]อาร์มาเดล เอสซี |
3-0
1-0 |
ค็อกเบิร์น ซิตี้[9] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 14:00 | 2 [12]ร็อคคิงแฮมซิตี้ |
0-1
0-1 |
เพิร์ธ เอสซี[1] 1 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 14:00 | 2 [6]อีซียู โยนดาลูบ |
4-2
2-1 |
เบยวอเตอร์ ซิตี้[7] 1 | -0.25 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 14:00 | 1 [12]เดอะ แกป บีพีแอล |
0-3
0-1 |
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[4] | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 14:00 | 3 [8]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด |
3-3
1-0 |
ม็อกกิล เอฟซี[6] 2 | +0.5 | |
FT 14:00 | [2]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี |
0-3
0-2 |
ไพน์ฮิลส์[1] | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:00 | 1 Peninsula Power NPL Women |
0-9
0-6 |
บริสเบน โอลิมปิค หญิง | +5 ▼▼+4.5 |
|
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 14:00 | 1 Concordia Chiajna U19 |
2-1
2-1 |
ACS Sepsi U19 1 | -1.5 | |
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia) | |||||
FT 14:00 | 2 Stirling Macedonia |
2-2
2-1 |
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 14:00 | 2 Quinns FC |
1-1
0-0 |
เฟรแมนเทล ซิตี้ 1 | -0.25 | |
FT 14:00 | Olympic Kingsway SC |
3-1
2-1 |
แมนดูราท ซิตี้ 1 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 14:00 | 1 UWA-Nedlands FC |
0-1
0-0 |
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 2 | +0.5 | |
FT 14:00 | 3 แอซฟิลล์ |
1-3
1-2 |
เวสเทิร์น ไนท์ส 3 | +2.5 | |
FT 14:00 | 1 ซูเบียโก เอเอฟซี |
1-3
1-2 |
สวาน ยูไนเต็ด 3 | -1 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 Nerang B |
4-4
2-1 |
Tally Valley 1 2 | +0.5 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 14:00 | 1 [16]Jungnang Chorus Mustang FC |
2-1
0-0 |
ยังพย็อง[8] 4 | +0.5 | |
FT 14:00 | 4 [6]กวางจูกวางซานเอฟซี |
1-0
0-0 |
Yeoju Sejong[10] 2 | -0.5 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 14:15 | 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) |
2-2
1-1 |
ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 1 2 | +0 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 14:20 | Mitchelton U23 |
4-1
0-0 |
SWQ Thunder U23 2 | -1.75 ▼▼▼ ▼-0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 14:30 | [4]ฮูม ซิตี้ |
|
โอคไลจ์ แคนนอนส์[2] | - | |
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 14:35 | 2 The Lakes Reserves |
0-1
0-0 |
ออลบานี ครีก สำรอง 1 | +1.75 ▼▼+1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 14:35 | เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) |
1-5
0-3 |
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1 | +0.75 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 14:35 | 2 Ormeau White |
1-2
0-2 |
มูดกีราบา 1 | +0.75 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 14:35 | Redlands United U23 |
2-2
2-1 |
Brisbane Roar U23 | +2.25 | |
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves) | |||||
FT 14:35 | Stirling Macedonia Reserves |
2-0
1-0 |
Forrestfield Utd Reserves 2 | -1.5 ▼▼-1 ▼▼-0.5 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 14:40 | 1 Western Pride FC U23 |
8-1
3-0 |
Holland Park Hawks U23 1 1 | -1 | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 14:42 | ทารินก้า โรเวอร์(ญ) |
6-0
5-0 |
North Star (w) | -3.75 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 14:45 | 2 West Adelaide (W) |
3-0
2-0 |
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 1 | -3 | |
FT 14:45 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง |
0-2
0-0 |
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 14:55 | Slask Wroclaw U19 |
9-3
2-2 |
Lechia Dzierzoniow U19 | -1.25 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 14:55 | 2 คูการิค(ยู 19) |
1-1
1-0 |
IMT Novi Beograd U19 2 | -1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | 2 1 [SPA D33-11]เอร์กูเลส |
1-2
0-1 |
เอลเดนเซ่[SPA D33-20] 3 | -0.75 | |
FT 15:00 | [SPA D33-14]ยูดี เลบานเต้ บี |
2-0
0-0 |
ยูเอฟ เบนิกานีม | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 15:00 | 1 Raca Bratislava |
8-1
5-0 |
FK Slovan Most pri Bratislave 1 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 15:00 | [3]กย็องจู เคเอชเอ็นพี |
0-2
0-1 |
เชนันซิตี้[1] | +0 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:00 | 1 [11]เวสต์เทิร์นสปิริท |
2-2
1-0 |
ทูวอง[6] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 15:00 | [2]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) |
3-2
2-0 |
วิดีโอตอน(ยู 19)[12] | - | |
FT 15:00 | 1 [6]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) |
0-0
0-0 |
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)[3] | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 15:00 | 1 [6]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) |
2-1
0-1 |
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)[4] | - | |
FT 15:00 | [15]FC Mynai U21 |
0-4
0-3 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[2] | - | |
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 15:00 | 2 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) |
3-1
2-1 |
เทรนซีน (ยู 19) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 15:00 | 2 FK Humenne U19 |
2-1
1-1 |
Kysucke Nove Mesto U19 1 6 | -0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 15:00 | 2 [7]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
6-1
2-0 |
บริสแบน สไตรเกอร์ส[12] 2 | -2.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 15:00 | 2 [6]กรุลล่า โมริโอกะ |
3-2
1-1 |
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[8] 2 | -0.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 3 [4]โลแกน เมโทร |
2-2
2-0 |
Ripley Valley FC[5] 2 | -0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 15:00 | 3 [8]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย |
1-1
0-1 |
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[2] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 15:00 | 2 [15]เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ |
1-0
0-0 |
ยูนิเรีย เดจ[12] 1 3 | +0 | |
FT 15:00 | 3 [14]เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ |
1-0
0-0 |
ดูนาเรีย คาลาราซี[17] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 15:00 | [13]กลอเรีย บูซัว |
14-0
9-0 |
Unirea Constanta[20] | -1.75 ▲▲-2.25 ▲▲▲ ▲-3.25 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:00 | แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) |
1-2
1-2 |
Robina City FC Women 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 15:00 | Southside Eagles (W) |
0-2
0-1 |
Mount Gravatt Hawks (W) | +0.25 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 15:00 | 4 Burleigh Heads |
1-2
1-0 |
ปาล์ม บีช 3 | +2 | |
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 15:00 | 1 Bjelovar U19 |
0-2
0-1 |
สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1 | +1.75 | |
FT 15:00 | 3 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) |
4-4
1-2 |
เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 2 | +0.25 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 15:00 | 5 [4]ชิฮุงชิ ซิตี้ |
3-2
1-1 |
โปชอน เอฟซี[1] 2 | +0.25 | |
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 15:00 | DMU |
1-2
1-1 |
Tuv Buganuud 1 | +0.5 | |
Australia Sunshine Coast Premier League (Australia Sunshine Coast Premier League) | |||||
FT 15:05 | 3 3 นามเบอร์ ยานดิน่า ยูไนเต็ด |
1-2
1-0 |
บัดเดริม 1 4 | -1.25 | |
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women) | |||||
FT 15:05 | Curtin University FC U23 (W) |
1-1
1-0 |
Murdoch University Melville FC U23 (W) | -0.25 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 15:15 | 4 [13]เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
0-1
0-0 |
วิโซซิน่า จิคลาวา[9] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 15:15 | 2 1 [16]ไวสคอป |
4-0
1-0 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[8] 2 | +0.25 | |
FT 15:15 | 4 [15]ทริเน็ค |
0-2
0-1 |
เอสเค ลิเซน[12] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:15 | [A-14]บีเนโซว |
0-0
0-0 |
สลาเวีย ปราก 2[A-13] 1 | +1 ▼+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 15:15 | 3 [M-14]ฟรีเดค-มิสตัค |
2-2
1-1 |
เออเฮิสกี้ บรอด[M-5] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 15:15 | 1 [A-7]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก |
2-2
1-1 |
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[A-11] 2 | -0.5 | |
FT 15:15 | 2 [A-16]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ |
2-1
1-0 |
เอฟซี ปิเซ็ค[A-2] 2 | +0.75 | |
FT 15:15 | 3 1 [A-9]โลโค ทาวิน |
3-1
2-1 |
พัลเซ่น 2[A-3] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 15:15 | 1 [M-7]เอฟซี วราทิมอฟ |
3-0
1-0 |
วิโซซิน่า จิคลาวา 2[M-12] 1 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 15:15 | [7]จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) |
2-0
0-0 |
APLG Gdansk (W)[12] | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 15:15 | 4 CLU Beroun |
0-2
0-1 |
Klatovy 1 5 | -0.25 | |
FT 15:15 | 4 SK Petrin Plzen |
0-1
0-1 |
Sokol Lom 2 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 15:15 | 4 Sparta Kutna Hora |
2-2
1-1 |
SK Tochovice 4 | -0.25 | |
FT 15:15 | 2 1 แคลดโน่ |
1-8
1-5 |
Ceska Lipa 1 | -0.25 | |
FT 15:15 | 1 โซเกิลลิบิส |
0-3
0-0 |
เอฟเค โคลิน 1 1 | +1.25 | |
FT 15:15 | 1 Tatran Rakovnik |
0-5
0-4 |
Aritma Praha 1 | +1 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:15 | 2 มิทเชลตัน เอฟซี |
3-4
1-2 |
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1 | +0.5 | |
FT 15:15 | 1 นอร์ธ สตาร์ |
5-1
2-0 |
คูเมรา 1 3 | -4 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 15:15 | 1 TJ Tatran Bohunice |
2-2
1-1 |
Bystrc Kninicky 2 | -1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | AD Complutense Alcala |
1-2
0-1 |
แอตเลติโก้ ปินโต้ 1 | -0.5 | |
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup) | |||||
FT 15:30 | 3 [GER U19N-2]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) |
2-2
1-0 |
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)[GER U19N-1] 4 | -1.5 ▲-1.75 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:30 | 2 [B-10]เอฟเค พรีเปเร่ |
2-2
0-1 |
เอสเค ซาปี้[B-5] 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 15:30 | [4]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) |
0-4
0-1 |
สลาเวีย ปราก (ญ)[2] | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 15:30 | [8]ปาร์ดูบีตเซ (ญ) |
1-4
1-2 |
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)[5] | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 15:30 | 5 1 Breclav |
1-2
0-1 |
Tj Sokol Lanzhot 3 | -0.25 | |
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 15:45 | 1 [9]กูชิง เอฟเค |
1-1
0-0 |
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[6] 1 | -0.25 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 16:00 | 4 [5]โปฮัง สตีลเลอร์ |
0-0
0-0 |
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[6] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 16:00 | 1 [3]วิสเซล โกเบ |
0-1
0-0 |
เอฟซี โตเกียว[8] | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | Ourense CF |
2-2
0-1 |
โครูโช่ เอฟซี[SPA D31-16] 1 | +0.25 | |
FT 16:00 | บูร์โกส เปอเมซาส |
3-1
2-0 |
ยูดี โลโกรนเยส บี | - | |
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 16:00 | 1 Ikarus BSE |
3-0
0-0 |
Putnok Vse 1 | -1 ▼-0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 16:00 | 3 [11]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
2-0
1-0 |
วี-วาเรน นากาซากิ[7] | +0 | |
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup) | |||||
FT 16:00 | 3 [GER U19N-19]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) |
1-2
1-2 |
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)[GER U19S-1] | +0.25 | |
FT 16:00 | 1 TSV Schott Mainz U19 |
0-1
0-0 |
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | - | |
FT 16:00 | Oberneuland U19 |
0-6
0-2 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | - | |
FT 16:00 | 2 [GER U19N-3]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) |
1-1
0-0 |
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)[GER U19S-19] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:00 | 1 [P1-8]ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
1-1
0-1 |
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-10] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 16:00 | [2]ฮอนด้า เอฟซี |
2-0
1-0 |
รัน เมล อาโอโมริ[5] | - | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 16:00 | [5]กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) |
4-0
3-0 |
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)[7] | - | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [16]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) |
1-2
1-1 |
Veres Rivne U21[14] | - | |
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 16:00 | 1 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) |
3-0
3-0 |
FC Kosice U19 5 | -0.75 | |
FT 16:00 | 1 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) |
0-2
0-1 |
FC Petrzalka U19 4 | -0.25 | |
FT 16:00 | 1 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) |
1-2
1-1 |
เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:00 | [9]โลแกน ไลท์นิ่ง |
1-1
0-1 |
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[14] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 16:00 | 1 [1]Viimsi MRJK |
0-0
0-0 |
Vandra JK Vaprus[9] 1 | -2 ▼-1.75 ▲▲-2.25 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 16:00 | 2 [6]Chungnam Asan |
3-2
1-2 |
ปูซานไอปาร์ค[7] 3 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 16:00 | 2 [13]คามาทามาเร่ ซานูกิ |
1-2
1-1 |
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[9] 1 | +0.25 | |
FT 16:00 | 1 [3]เอฟซี กิฟู |
0-4
0-0 |
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[2] | -0.5 ▼-0.25 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 16:00 | 2 [10]Slack Creek |
1-2
0-0 |
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[3] 2 | +1 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 16:00 | [S-20]เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) |
3-1
1-0 |
เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)[S-11] | - | |
FT 16:00 | [N-4]เชมนิตเซอร์(ยู 17) |
1-0
1-0 |
ซังค์ เพาลี (ยู 17)[N-5] | - | |
FT 16:00 | [N-17]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) |
3-1
1-1 |
Viktoria Berlin U17[N-2] | - | |
FT 16:00 | [N-16]Hertha Zehlendorf U17 |
2-3
1-1 |
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)[N-3] | - | |
FT 16:00 | [N-6]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) |
2-1
2-0 |
ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)[N-1] | - | |
FT 16:00 | [N-14]โฮลสไตน์คีล(ยู 17) |
2-1
1-0 |
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)[N-13] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 16:00 | 1 [C-10]บอร์กโดซ์(ยู 19) |
4-1
2-1 |
แรนส์(ยู 19)[C-7] | -0.25 | |
FT 16:00 | 1 [B-12]สตารส์บูร์ก(ยู 19) |
1-0
0-0 |
Clermont U19[B-2] 1 | -0.25 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:00 | 1 CS U Craiova U19 |
3-1
3-0 |
CFR Cluj U19 5 | +0.5 | |
FT 16:00 | LPS Bihorul Oradea U19 |
0-4
0-1 |
Universitaea Cluj U19 1 | +2.5 | |
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 16:00 | 1 ริเยกา (ยู 19) |
1-1
0-0 |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 5 | +1.75 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 16:00 | 3 RKS Grodziec |
0-4
0-1 |
Zaglebie Sosnowiec (Youth) 1 | +0.75 | |
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women) | |||||
FT 16:00 | Allerod (w) |
5-1
1-1 |
BK Fremad Amager (W) 1 | -1.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼+0 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 16:05 | 4 1 [2]เดอะ เลค |
2-2
1-1 |
อัลบานี ครีก[1] 1 | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 16:10 | 3 1 [7]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ |
1-2
0-2 |
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[3] 3 | +1.75 ▼+1.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:10 | 1 1 [1]เพนินซูล่า เพาเวอร์ |
1-3
1-2 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[6] 2 3 | -1.25 ▼▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:15 | ยูดี ซามาโน |
0-2
0-0 |
ซานทูซู เอฟซี | -0.25 | |
FT 16:30 | 1 เอสดี ไลเนา |
1-0
0-0 |
เอสดี ดิวส์โต | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 16:30 | ซีดี โควาดอนก้า |
0-3
0-2 |
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | +0.5 | |
FT 16:30 | ฮาโร เดปอร์ติโบ |
1-1
0-1 |
นาซาร่า 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 16:30 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ |
1-0
0-0 |
Amurrio | - | |
FT 16:30 | ซีดี เอล โคติลโล่ |
1-0
0-0 |
ลันซาโรเต้ | - | |
FT 16:30 | โอซาซูน่า บี |
0-2
0-1 |
ซีดี เอโบร 3 | +0.25 | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 16:30 | 2 [6]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-3
1-1 |
ยัง ไลอ้อนส์[8] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 16:30 | 1 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี |
4-0
0-0 |
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี[7] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 16:30 | 1 [4]เอฟซี เรียวเคียว |
2-1
0-0 |
บรัวบริทอากีต้า[13] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 16:30 | 1 [2]เกียวโต แซงก้า |
3-1
0-1 |
โตเกียวเวอร์ดี้[9] | -0.75 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 16:30 | [7]เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) |
0-2
0-1 |
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[11] | -1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 16:30 | 3 2 [10]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี |
0-2
0-2 |
โครย์ดอน คิงส์[9] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | 2 [13]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-3
1-2 |
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[3] 1 | +2.25 ▼+2 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 16:30 | 1 [1]คาเตอเลอร์ โตยามา |
2-1
1-1 |
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[11] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 16:30 | 3 [6]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
2-1
0-1 |
เมต้าล๊อกโลบูส[7] 1 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 17:00 | 1 [6]ฮอนก้าเอสพู |
0-3
0-2 |
เฮดไอเอฟเค[7] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | [7]แดกู เอฟซี |
3-1
2-0 |
ซองนัม เอฟซี[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 1 [2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ |
2-2
0-2 |
ซูวอน ซิตี้[3] 1 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | [11]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า |
4-1
1-1 |
โออิตะ ตรินิต้า[20] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 17:00 | [13]กัมบะ โอซาก้า |
0-1
0-0 |
เซเรโซ โอซาก้า[12] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [2]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
0-2
0-2 |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[5] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | 1 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) |
3-1
2-1 |
Real Oviedo (w) | +0.25 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 17:00 | 5 [11]คาซ่า เพีย เอซี |
4-2
2-1 |
เอสแอล เบนฟิก้า บี[1] | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
4-0
1-0 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[3] 1 | +0.25 | |
FT 17:00 | 2 [20]กิระวันสึ คิตะคิวชู |
0-0
0-0 |
ฟาเจียโน โอคายามา[12] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | [16]รีโนฟา ยามากูชิ |
2-1
1-0 |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[5] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 17:00 | 1 [1]จูบิโล อิวาตะ |
1-1
0-1 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[22] 2 | -1.25 | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [8]นาสบี้ บีเค (ญ) |
1-0
0-0 |
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[4] 2 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [7]โปกอน เซซิน (เยาวชน) |
2-0
1-0 |
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)[12] | - | |
FT 17:00 | [5]Warta Poznan Youth |
2-2
1-2 |
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[14] | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 2 [8]พาจูซิติเซ็น เอฟซี |
0-1
0-1 |
ม็อกโป ซิตี้[4] 1 | +0.25 | |
FT 17:00 | [5]อุลซันซิติเซ่น |
1-0
0-0 |
พย็องแท็กซิติเซ็น[13] 1 | -0.75 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 17:00 | 1 1 [13]ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) |
3-1
2-0 |
เมทีโอปราก(ยู 19)[10] 1 1 | +0 ▲-0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 17:00 | [2]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) |
9-3
4-2 |
ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)[13] | - | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 17:00 | 2 [10]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) |
5-2
3-1 |
NergihasaU19[11] | -0.5 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 17:00 | 2 [4]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 |
1-2
1-2 |
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[6] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 4 1 [10]เจเคเวลโค่ทาร์ทู |
1-1
0-0 |
ทาร์ตู เจเค มัก 2[9] 1 4 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 17:00 | 1 [12]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II |
0-4
0-1 |
FK Aksu[4] 1 | +2 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 17:00 | [5]Tallinna JK Legion B |
3-1
2-0 |
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[8] 2 | -1.5 | |
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 17:00 | 2 [1]จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) |
1-2
1-2 |
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)[5] 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 17:00 | [3]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) |
6-0
3-0 |
Tarnovia Tarnow Women[8] 1 | -2.25 ▲▲▲ ▲▲-3.5 ▼-3.25 |
|
FT 17:00 | [2]ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) |
2-1
2-0 |
เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)[9] 1 | -2.5 ▲▲▲ ▲-3.5 |
|
FT 17:00 | 2 [4]คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) |
2-0
1-0 |
เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)[11] | -2.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲-4.25 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:00 | 3 [10]บูโชน เอฟซี 1995 |
4-2
2-1 |
แทจอน ซิติเซน[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 17:00 | 1 [15]ไกนาเร โตโตริ |
1-2
0-1 |
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[4] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 17:00 | Curtin University FC Women |
0-9
0-3 |
Murdoch University Melville FC (W) | +4.25 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 17:00 | [N-18]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) |
0-3
0-1 |
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)[N-7] | - | |
FT 17:00 | [N-19]ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) |
2-2
0-1 |
FC Erzgebirge Aue U17[N-10] | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 17:00 | 2 [C-6]เจบีเค เพียตาร์ซาริ |
1-2
0-1 |
เจเอส เฮอร์คิวลีส[C-3] | +0.25 | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:00 | Limianos(U17) |
0-8
0-0 |
เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | เฟยเรนเซ่(ยู 17) |
0-1
0-0 |
ทอนเดลา(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | CA Fundao U17 |
0-4
0-0 |
Lusitania Lourosa U17 | - | |
FT 17:00 | เอสปินโญ ยู17 |
0-2
0-0 |
ปอร์โต้(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | Seia FC(U17) |
1-9
0-0 |
แอนาเดีย(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | ฟาตีมา(ยู17) |
4-1
0-0 |
Torreense U17 | - | |
FT 17:00 | Loures(U17) |
2-1
0-0 |
Sintrense(U17) | - | |
FT 17:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) |
0-2
0-0 |
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | ซีเอ ฟันเดา(ยู17) |
0-3
0-0 |
Sacavenense(U17) | - | |
FT 17:00 | เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) |
1-0
0-0 |
จีดี เอสโตริล(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) |
7-0
0-0 |
Praia Milfontes(U17) | - | |
FT 17:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) |
0-2
0-0 |
Oeiras(U17) | - | |
FT 17:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) |
1-1
0-0 |
โควา พีดาเด้(U17) | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | 3 [WA-9]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก |
4-0
1-0 |
เอฟเค ชิต้า[WA-11] 1 1 | -1.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 17:00 | 1 [NL-11]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน |
1-1
1-1 |
Bergnasets AIK[NL-12] 4 | -0.5 | |
FT 17:00 | 2 [VG-15]วาสต้า ฟลอรุนด้า |
3-1
1-0 |
ดลสทอร์ป ไอเอฟ[VG-14] | -0.25 | |
FT 17:00 | [NL-3]Stöde IF |
5-0
4-0 |
Storfors AIK[NL-8] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 17:00 | 2 1 โรลล่อน โปเจ็ท |
0-3
0-0 |
HauPa | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 17:00 | ONS (W) |
6-0
3-0 |
Turun Weikot (w) 1 | -4.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | 4 1 Korona Rzeszow |
0-3
0-2 |
LKS Lagow 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 17:00 | 5 1 โคเลอไรน์(สำรอง) |
1-2
1-1 |
Larne Reserves 1 3 | -0.25 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 17:00 | 2 บี 1908 |
1-3
1-1 |
ฮอลเบค 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 17:00 | 1 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) |
2-2
1-1 |
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 4 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 17:00 | 3 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) |
3-2
3-0 |
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 1 5 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 17:00 | 3 [Por U23-11]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) |
5-2
2-2 |
เบเลเนนเซส(ยู 23)[Por U23-6] 2 | -0.25 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 17:00 | 2 [12]FC Namdong |
0-1
0-0 |
Dangjin Citizen[2] | +0.5 | |
FT 17:00 | 4 [5]Jinju Citizen |
3-0
1-0 |
ชุงจูซิติเซ็น[3] 1 4 | +0 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 17:00 | 3 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ |
4-3
2-1 |
สปอร์ติง บราก้า 2 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:10 | 1 CyDL Jupiter Leones |
5-1
1-1 |
SD Navarro CF 2 | -0.5 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 17:30 | 2 [17]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
1-2
0-0 |
คราโคเวีย คราคอฟ[16] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | บราก้า(ญ) |
4-1
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 17:30 | 2 [9]โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) |
0-1
0-0 |
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[1] 3 | -1 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 17:30 | [4]โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) |
2-2
0-0 |
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)[2] | - | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 17:30 | [S-4]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) |
3-2
1-2 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)[S-1] | - | |
FT 17:30 | [S-18]คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) |
2-0
1-0 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)[S-7] 1 | - | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 17:30 | 2 AaB 2 |
1-3
0-1 |
ริงโคบิง 3 | -0.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 17:40 | 1 [6]อาร์ก้า กดิเนีย |
3-0
2-0 |
ออดราออปอเล[4] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 17:40 | 1 Darwin Hearts |
0-8
0-4 |
University Azzurri FC | +3.75 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [13]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ |
3-0
1-0 |
เอฟซี มาริอูพอล[16] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 18:00 | 4 [8]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า |
2-1
1-1 |
ไอเค บราเก้[12] 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | 3 [3]แลนด์สโครน่า |
0-1
0-1 |
เฮลซิงบอร์ก[2] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | 1 [N-11]Haninge |
0-3
0-1 |
Hammarby TFF[N-16] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 2 [N-1]บรอมมาปอจคาร์น่า |
3-0
2-0 |
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ[N-3] 1 5 | -1.25 | |
FT 18:00 | 1 [S-9]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ |
0-1
0-1 |
สค็อปดี้ เอไอเค[S-5] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 18:00 | 2 [2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) |
3-0
1-0 |
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)[4] 2 | -2.25 ▲-2.5 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 18:00 | 1 [8]เยอร์การ์เด้น (ญ) |
1-0
1-0 |
Vaxjo (W)[12] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 18:00 | [6]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) |
3-1
0-0 |
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[13] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 18:00 | [3]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) |
2-0
1-0 |
ฮอร์เซนส์(ยู19)[6] | - | |
FT 18:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) |
1-3
1-2 |
บรอนด์บี้ (ยู 19) | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 18:00 | [1]มิดทิลแลนด์(ยู 17) |
1-0
0-0 |
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)[12] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 18:00 | 2 [9]อคาเดมี่ ออนทูสติก |
7-0
3-0 |
FK Igilik[8] 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | [7]อีกิบาสตัซ |
3-1
1-1 |
Lashyn Karatau[6] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 18:00 | [4]วาปรุส แปร์นู(ญ) |
3-0
3-0 |
FC Lootos Polva Womens[5] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 18:00 | [10]FC Gomel (w) |
0-9
0-4 |
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[3] | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 18:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค |
2-0
2-0 |
ออปเซล ฟุตบอล 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | 2 วีดาล |
5-0
1-0 |
ดอน 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | 4 เรดดี้ |
3-3
1-1 |
สตอร์ท ไอแอล 3 | +0 | |
FT 18:00 | เอฟโยร่า |
1-2
0-2 |
ฟริกก์ | +1.5 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 18:00 | 1 [S-17]เนิร์นแบร์ก (ยู 17) |
2-3
2-1 |
เอาก์สบวร์ก (ยู 17)[S-19] | - | |
FT 18:00 | [S-12]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) |
0-4
0-3 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)[S-8] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 18:00 | 2 [N(n)-6]Phonix Lubeck |
2-3
0-2 |
โฮลสไตน์ คีล 2[N(n)-7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | [NE-8]คาร์ล ไซส์ เยน่า |
5-0
5-0 |
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[NE-15] 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 18:00 | [B-7]วาร์ด ฮอเกซุนด์ |
0-1
0-1 |
สคีด ออสโล[B-3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:00 | [A-8]ทรอมส์ดาเลน |
2-0
1-0 |
เซนจา[A-13] 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:00 | 3 [SG-9]เอฟบีเค บอลข่าน |
2-1
0-1 |
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[SG-13] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | 1 [VG-6]ทอลสแลนด้าไอเค |
4-0
0-0 |
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-12] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 18:00 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) |
2-1
1-1 |
เฮชเจเอส (ยู 20) 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 18:00 | วิพาส ซาโล |
0-6
0-6 |
Aland 1 | +4 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 3 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ |
2-0
0-0 |
ZKS Kluczevia 3 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 18:00 | 2 ซาเกลบี้ ลูบิน บี |
4-1
3-1 |
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 1 | -0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 18:00 | บูดิสซ่า บัวซอน |
6-1
2-1 |
SV 09 Arnstadt | -0.75 ▲-1 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 18:00 | บีเค อวาลต้า |
2-4
1-2 |
Rishoj 3 | +2.25 ▼▼+1.75 |
|
FT 18:00 | 1 โอเคเอส |
4-1
2-0 |
เอฟซี ซีสเวส 2 | +0 | |
FT 18:00 | Frederikssund IK |
2-3
0-0 |
อัลเรโรด เอฟเค | -0.5 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 18:00 | Drumcondra FC |
3-1
2-1 |
ลูเคิน ยูไนเต็ด 1 1 | +0.5 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:00 | แอทเลติก 220 เอฟซี |
5-0
0-0 |
BCH Lions | -1.5 ▲-1.75 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 18:00 | 8 SD Family |
4-3
2-1 |
Jenis FK 1 | +1 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | 1 Tuks FC (w) |
9-1
2-0 |
Rosina Sedibane Sports School (W) 2 | -3.5 | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 18:15 | [3]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) |
2-2
0-2 |
AGF Kvindefodbold APS (W)[5] | -1.75 ▲-2 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 18:30 | [18]โฮลสไตน์ คีล |
3-0
2-0 |
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[16] 5 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 18:30 | 1 [10]ดาร์มสตัดท์ |
4-0
2-0 |
ฮันโนเวอร์ 96[15] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 18:30 | 3 [8]ไฮน์เดนเฮลม์ |
0-0
0-0 |
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[7] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 18:30 | 1 [9]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
5-0
3-0 |
อาร์เซน่อล[19] 1 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 18:30 | 4 [14]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
1-1
1-0 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[24] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:30 | 2 [6]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
1-2
0-1 |
บริสตอล ซิตี้[15] 2 | -0.5 | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 18:30 | 1 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ |
3-2
0-1 |
ดาลุ่ม 2 | -0.75 | |
FT 18:30 | 2 วีเอสเค อาร์ฮุส |
4-2
2-0 |
วอนลอส 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 18:30 | 2 [14]อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) |
2-3
1-1 |
เวเจิล (ยู 19)[10] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 18:30 | 2 [8]วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) |
6-0
3-0 |
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[4] 2 | -1.25 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 18:30 | 2 วินด์ยาร์ต |
3-2
1-2 |
Djerv 1919 | -0.75 ▼-0.5 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 18:30 | [S-5]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) |
5-0
2-0 |
Reutlingen(U17)[S-21] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:30 | 1 [NS-10]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค |
1-2
0-2 |
Jarfalla[NS-2] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:30 | 2 [VG-10]อูลเลเรดส์ |
2-0
0-0 |
Husqvarna[VG-5] 1 | +0.25 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 18:45 | 1 [A-9]เอฟเค 2000 |
1-1
1-0 |
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ[A-7] 3 | +0.25 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 18:50 | 4 เซนต์ แพทริค ไซ |
2-4
2-1 |
Wayside Celtic 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [SCO WPL-4]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) |
0-2
0-2 |
เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-5] | - | |
FT 19:00 | 2 1 TSV Brunnthal |
0-2
0-2 |
Eintracht Karlsfeld Youth 4 | +0.5 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 19:00 | 1 [7]เจมส์เมอบังค์ |
0-6
0-2 |
เฮลซิงกอร์[2] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 19:00 | [8]Noah |
0-3
0-0 |
เมตต้า/ลู ริกา[7] | +0.25 ▲+0.5 |
|
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 19:00 | 3 แฮร์เลว ไอเอฟ |
2-3
0-1 |
บี 73 สลาเกลเซ่ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | บีเค เฟรม |
5-0
2-0 |
Karlslunde IF 1 | -1 | |
FT 19:00 | นาสบี้ |
0-2
0-0 |
IF Lyseng | -1 | |
FT 19:00 | โรสกิลด์ |
4-1
3-1 |
Silkeborg KFUM | -1.75 ▼▼-1.25 ▲-1.5 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 19:00 | [3]Boldklubben AF 1893 (w) |
0-1
0-0 |
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)[7] | - | |
FT 19:00 | [1]โอเดนเซ่ บีเค (ญ) |
2-0
0-0 |
ซันดบี้บีเค(ญ)[5] | - | |
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 19:00 | [9]คลีบ (ญ) |
1-1
0-1 |
ลิน (ญ)[8] | +0.75 ▼+0.5 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 19:00 | 4 [19]วิคตอเรีย โคโลญจน์ |
3-1
1-1 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[15] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 [2]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 |
1-0
0-0 |
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[8] 3 | +0 | |
FT 19:00 | 1 [16]ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
1-1
1-0 |
ซวิคเกา[17] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [7]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
0-3
0-2 |
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[11] 1 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 [1]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน |
2-4
0-2 |
มักเดเบิร์ก[3] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 2 [4]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ |
1-1
0-0 |
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[10] 2 | +0 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 19:00 | 1 [4]Marijampole City |
0-0
0-0 |
FK Neptunas Klaipeda[9] 4 | -1 | |
FT 19:00 | 3 [11]เอฟเค ทราไก 2 |
4-1
0-0 |
Suduva Marijampole II[14] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 19:00 | [11]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) |
5-0
2-0 |
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)[13] | - | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 19:00 | [7]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) |
6-0
2-0 |
Puskas Akademia (W)[8] 1 | -3.5 | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | 4 [8]เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
4-1
2-0 |
ตูกุมส์-2000[1] 2 | +1.75 | |
FT 19:00 | [2]เอฟเค ออดา ริกา |
3-1
0-1 |
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส[6] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 1 1 [5]ไครัต อคาเดมี่ |
1-2
0-1 |
มาคฮ์ทาเรล[3] | +0.75 | |
FT 19:00 | 1 [11]FK Bolat Temirtau |
0-2
0-0 |
อ็อคเซเปส[2] 1 | +1.75 | |
FT 19:00 | 4 [10]ไบโคนูร์ |
0-0
0-0 |
คีแรนไชม์เคนท์[1] | +2 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]เปอซิปูร่า จายาปูร่า |
1-2
1-2 |
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[14] 1 | -1.25 | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 19:00 | [1]อันเดอร์เลชท์ (ญ) |
7-0
4-0 |
Charleroi (W)[10] | -3.75 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 19:00 | 1 Bjarg |
3-1
2-0 |
ออส เทิร์น 4 | +0.75 | |
FT 19:00 | 3 1 คราเครอย์ ไอเอล |
0-4
0-1 |
Eik ตอนซ์เบิร์ก 1 | +1.25 | |
FT 19:00 | Akra |
1-1
0-0 |
แมนดาล | +0.25 | |
FT 19:00 | 2 บรอดด์ |
2-1
1-1 |
เเฮนน่า 2 | -0.5 | |
FT 19:00 | ฟาน่า |
3-1
1-1 |
ลิน ออสโล | +0 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 19:00 | [S-10]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) |
8-2
3-1 |
เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)[S-13] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 3 [S-18]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
3-3
3-1 |
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-3] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 1 [B-15]เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง |
1-3
0-1 |
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น[B-9] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | [B-3]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
6-0
4-0 |
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์[B-8] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 1 [W-1]เอสเฟา สแตรเลน |
1-4
1-1 |
Wuppertaler[W-10] 1 | +0.5 | |
FT 19:00 | [S-12]วีเอฟอาร์ อาเล่น |
2-3
1-0 |
บาลินเกอร์[S-8] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 3 [W-15]ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น |
1-1
0-0 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)[W-2] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | [B-2]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
2-1
1-0 |
เอฟซี เมมมินเก้น[B-12] | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
FT 19:00 | 4 [W-16]อเลมานเนีย อาเค่น |
1-3
0-1 |
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น[W-5] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | [W-6]โคโลญจน์ 2 |
8-2
4-1 |
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05[W-20] 1 | -1.5 | |
FT 19:00 | 2 [S-14]ทีเอสวี ชไตน์บัค |
3-2
3-1 |
TSV Schott Mainz[S-9] 3 | -1.75 | |
FT 19:00 | 2 [W-13]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ |
2-0
1-0 |
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-11] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | [S-19]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
4-1
2-0 |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-5] | -2 ▼-1.75 |
|
FT 19:00 | 1 [S-16]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
1-0
0-0 |
เฮสเซ่น คาสเซล[S-10] 2 | -1 | |
FT 19:00 | 5 [S-6]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
1-2
1-0 |
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-7] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [B-17]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
1-1
0-0 |
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[B-14] 3 | +0.5 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 19:00 | [A-8]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด |
1-1
1-1 |
สคีฟซ์ ไอเค[A-11] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:00 | [A-14]โฟลโร |
2-1
1-1 |
อัสเคอร์[A-3] | +1.25 ▲+1.5 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 19:00 | [6]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) |
1-1
1-0 |
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)[11] | - | |
FT 19:00 | [3]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
2-7
1-4 |
ยูเมีย ไอเค (ญ)[1] | - | |
FT 19:00 | 2 [12]ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
1-1
1-1 |
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)[7] 1 | +0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | [SS-15]รินนินเก้ ไอเค |
6-1
2-0 |
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ[SS-11] | - | |
FT 19:00 | [NS-14]เอ็นโคปิ้งก์ |
3-0
2-0 |
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค[NS-12] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | [SS-14]ทีเลโซ เอฟเอฟ |
0-4
0-1 |
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[SS-2] | +3.25 | |
FT 19:00 | [SG-7]คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ |
2-1
2-1 |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด[SG-2] 1 | +0.5 | |
FT 19:00 | [SG-5]ไอเอฟเค เบอร์ก้า |
2-2
1-0 |
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SG-10] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 [NS-13]Sandvikens AIK FK |
0-0
0-0 |
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-5] 2 | +0.5 | |
FT 19:00 | [NG-2]ไอเค ออเดวอร์ด |
0-2
0-1 |
อันเจเรด บีเค[NG-5] | -1.5 | |
FT 19:00 | [NS-3]คาร์ลเบิร์ก บีเค |
3-0
0-0 |
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-6] | -2 | |
FT 19:00 | [SS-5]ซีเรียนสก้าเอฟซี |
3-1
1-1 |
วาร์มโบลเอฟซี[SS-13] | - | |
FT 19:00 | [SS-4]ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ |
0-1
0-0 |
Mjolby AI FF[SS-12] | - | |
FT 19:00 | [VG-1]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ |
3-1
2-0 |
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-4] 2 | -1.25 | |
FT 19:00 | [VG-3]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ |
0-1
0-1 |
วินเบิร์ก ไอเอฟ[VG-11] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | [NS-9]คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
1-8
0-6 |
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-1] | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 19:00 | [NG-1]บีเคฟอร์เวิร์ด |
4-1
3-0 |
Yxhults IK[NG-7] | -1 ▲-1.25 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 19:00 | 1 คาปา (ยู20) |
1-3
0-1 |
แอตแลนติส (ยู 20) 1 | +1.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 19:00 | 4 เอฟซี ไวคิงกิต |
2-1
1-1 |
ซาปา 2 | +1 | |
FT 19:00 | 1 Liry |
2-3
1-2 |
Union Plaani | +0.25 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 19:00 | 1 Sportunion Mauer |
0-0
0-0 |
Stadlau | -1.25 | |
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 TSV Altenholz |
1-6
0-3 |
TSV Bordesholm 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 Wikielec |
3-0
0-0 |
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 1 4 | +0 | |
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 19:00 | 3 ริเวอร์เพลต (ยู 19) |
1-1
0-0 |
ดานูบิโอ(ยู 19) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 3 ฮูราคาน (ยู 19) |
1-0
0-0 |
วิลล่าเทเรซา (ยู 19) 4 | +0.5 | |
FT 19:00 | 2 1 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) |
2-1
0-0 |
เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 5 | -1 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:00 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน |
1-1
0-0 |
Greifswalder FC | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
FT 19:00 | VfB 1921 Krieschow |
1-1
0-1 |
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | -2.5 ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 19:00 | SV Donaustauf |
1-1
0-1 |
เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | Grimma |
2-2
1-0 |
SV Blau-Weiss Zorbau 1 | -0.75 | |
FT 19:00 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ |
0-0
0-0 |
เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา | -2 ▼▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 2 TSV Landsberg |
3-0
2-0 |
TSV 1880 Wasserburg 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 RSV Eintracht |
1-1
0-0 |
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:00 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี |
1-3
0-0 |
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | +1 | |
FT 19:00 | SpVgg Ansbach |
2-0
0-0 |
DJK Don Bosco Bamberg | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:00 | FV Ravensburg |
5-1
4-1 |
SV Oberachern | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 19:00 | ทีเอสจี บัคนัง |
1-3
1-2 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | +0.5 ▲▲+1 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 19:00 | [A-4]ลิเวอร์พูล (ยู 23) |
1-1
1-1 |
ไบรท์ตัน (ยู 23)[A-1] 1 | -0.5 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 2 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) |
2-0
1-0 |
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 1 | -0.75 | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [7]FC Khatlon |
1-0
0-0 |
FK Eskhata[4] 3 | +0 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 19:00 | 3 2 Villa Dalmine U20 |
2-1
2-0 |
Deportivo Camioneros U20 1 3 | +0 | |
FT 19:00 | 3 CA Tigre U20 |
2-1
0-0 |
All Boys U20 1 2 | -0.75 | |
FT 19:00 | 3 Temperley U20 |
2-1
0-0 |
Almirante Brown U20 5 | -1 | |
FT 19:00 | CA Estudiantes Caseros U20 |
1-0
0-0 |
Defensores de Belgrano U20 1 | +0 | |
FT 19:00 | 1 1 Atletico Rafaela U20 |
2-1
1-0 |
San Martin de San Juan U20 1 3 | -1 | |
FT 19:00 | 1 Talleres Remedios U20 |
2-2
0-1 |
Deportivo Laferrere U20 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | 2 CA San Miguel U20 |
0-1
0-1 |
CA Colegiales U20 1 | -0.75 | |
FT 19:00 | 4 CA Brown de Adrogue U20 |
0-0
0-0 |
Nueva Chicago U20 1 1 | -0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:05 | 2 [NE-4]วีเอสจี อัลท์ไลนิค |
0-3
0-1 |
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-12] 2 | -0.5 | |
FT 19:10 | 1 [W-12]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
4-2
3-0 |
เอสวี ลิปสตัดท์[W-9] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:10 | [W-8]ไวเด้นบรูค |
3-1
1-0 |
บอนเนอร์[W-14] | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 19:15 | 1 1 [11]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
2-0
2-0 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[23] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:15 | [S-13]เอฟซี กีสเซิน |
0-1
0-0 |
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์[S-4] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:15 | [W-19]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
0-1
0-0 |
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก[W-18] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 19:30 | 2 [4]ปารีสเอฟซี (ญ) |
4-1
2-1 |
แก็งก็อง (ญ)[5] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:30 | 3 [11]อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) |
1-1
0-1 |
บอร์กโดซ์ (ญ)[3] 1 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 19:30 | 1 [8]ดีฌง(ญ) |
1-2
0-1 |
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)[7] 1 | +0.5 | |
FT 19:30 | 2 [10]เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) |
2-0
1-0 |
อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ)[11] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 19:30 | 2 [P1-13]โบโลญญ่า(เยาวชน) |
1-2
1-2 |
นาโปลี(เยาวชน) 1 | -0.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 19:30 | [4]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค |
3-2
2-1 |
เอฟซี อูจโกรอด[16] | - | |
FT 19:30 | [10]Polissya Zhytomyr |
3-1
1-1 |
Alians Lypova Dolyna[6] | -0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 19:30 | 2 [5]ปิโตรลูล โปรเอสติ |
4-0
2-0 |
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา[16] 2 | -1 ▲-1.25 ▲-1.5 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | Mighty Tigers |
1-0
0-0 |
ชิทิพายูไนเต็ด 1 | +0 | |
FT 19:30 | 1 Mafco |
2-1
0-0 |
มหาวิทยาลัยมซูซุ 1 | -0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:30 | 1 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี |
2-2
1-2 |
TSV Ilshofen 3 | -0.5 | |
FT 19:30 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี |
4-2
0-1 |
เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ 1 | -0.25 | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 19:30 | 1 [4]ชีเวนนินเกน |
2-1
2-1 |
สปาเคนเบิร์ก[8] 2 | +0.25 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 19:45 | 1 [PR-14]เอฟซี ซิอง (ยู 21) |
1-1
1-1 |
สตาเด้ นยอนเนียส[PR-13] 2 | +0 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 20:00 | 3 [3]เลเชีย กอเดนซ์ |
2-2
2-0 |
ราดอมเมียร์ก ราดอม[5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 20:00 | 3 [1]ตูลูส |
1-0
1-0 |
วาล็องเซียนส์[15] | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 2 [2]นีมส์ |
0-0
0-0 |
ก็อง[5] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 20:00 | 3 [12]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ |
0-2
0-1 |
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[15] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [3]เอไอเค โซลน่า |
2-0
2-0 |
โอเรโบร[14] 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | 1 [13]วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
1-3
0-1 |
ฟัลเค่นเบิร์ก[16] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 20:00 | [5]ซองน์ดาล |
1-2
1-1 |
เรนเฮล์ม ไอแอล[12] | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 [3]เอฟเค เจิร์ฟ |
3-2
2-1 |
เฟรดริกซ์สตรัด[2] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [4]อาเลซุนด์ เอฟเค |
4-2
3-1 |
รัวฟอส[10] 1 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [7]อาซาเน่ ฟุตบอล |
2-1
1-0 |
สตรอมเมน[14] 2 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 3 [13]ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
2-3
0-0 |
โกรลุด[16] 1 | -0.75 | |
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 20:00 | Thor Das |
0-9
0-6 |
Ivancsa | - | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 20:00 | 5 [2]ริโอ อาฟ |
2-1
1-0 |
ไลซอส[3] 1 3 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 20:00 | 1 [S-8]ลุงสกิล |
2-1
1-0 |
แอตวิดาเบิร์ก[S-13] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [S-14]อัสซีริสก้า ไอเค |
1-0
0-0 |
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[S-4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 1 [3]เคดะห์ |
1-0
1-0 |
เปรัค[11] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 1 [5]เซลังกอร์ พีบี |
1-1
1-0 |
มะละกา[9] 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | [12]ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี |
4-0
2-0 |
ซาบาห์[7] 2 | +0.5 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 20:00 | [7]ทรานส์ นาร์ว่า |
3-0
3-0 |
วาปรัส ปาร์นู[10] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 20:00 | 1 [4]วาเลเรนก้า (ญ) |
0-1
0-0 |
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)[1] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup) | |||||
FT 20:00 | 3 [GER U19N-6]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) |
3-0
2-0 |
ซังค์ เพาลี (ยู 19)[GER U19N-15] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 20:00 | [12]Moldavo Womens |
0-5
0-0 |
เควี เมเชเลน(ญ)[13] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 20:00 | 1 [P1-9]เจนัว(เยาวชน) |
6-0
3-0 |
Pescara Youth 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 เวโรน่า (เยาวชน) |
2-1
1-1 |
เอ็มโปลี(เยาวชน) 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | [3]ริชาร์ดส์ เบย์ |
0-0
0-0 |
ฟรี สเตท สตาร์[15] | - | |
FT 20:00 | [2]Platinum City |
3-2
2-1 |
เจดีอาร์ สตาร์[5] | - | |
FT 20:00 | [7]โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี |
2-0
1-0 |
Cape Town Spurs[9] | - | |
FT 20:00 | [10]Venda |
1-0
0-0 |
รีล คิงส์[1] | - | |
FT 20:00 | [12]Pretoria Callies |
1-2
1-0 |
Hungry Lions[8] | - | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 20:00 | 5 วาสโก ดา กามา (ยู 20) |
4-0
3-0 |
ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 20:00 | 1 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) |
1-3
0-1 |
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1 | +1.25 ▼+1 |
|
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 20:00 | [3]Albatroz |
0-0
0-0 |
Saldus SS/Leevon[10] | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 20:00 | [1]ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
7-0
6-0 |
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)[7] 2 | -2.75 ▲-3 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 20:00 | [9]Dinamo Brest (W) |
0-8
0-5 |
Dnepr Mogilev (w)[5] | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 20:00 | 2 [10]Laanemaa Haapsalu |
1-3
1-0 |
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[7] | +0.25 ▼+0 |
|
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 20:00 | 1 [1]Neulengbach Womans |
5-1
1-1 |
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)[3] | -3.5 | |
SeasonSouth Africa MTN 8 Cup (SeasonSouth Africa MTN 8 Cup) | |||||
FT 20:00 | 3 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ |
1-1
1-0 |
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [2]สตองดาร์ ลีแอช (ญ) |
3-2
1-2 |
KAA Gent Ladies[3] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | [9]ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) |
3-0
2-0 |
ราซิ่ง เกงค์(ญ)[6] 1 | +0 ▲▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:00 | 2 โลเรนสโคก |
0-0
0-0 |
Stovner 2 | -1.75 | |
FT 20:00 | 3 ทิลเลอร์ |
4-1
3-0 |
โมลด์ บี 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 20:00 | 3 น็องต์(ยู 19) |
4-2
2-0 |
ลาวาล(ยู 19) 2 | -1.25 | |
FT 20:00 | 2 [A-4]วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) |
2-3
2-0 |
ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)[A-1] 3 | +0.75 ▲+1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:00 | 4 [B-5]Oygarden FK |
0-0
0-0 |
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[B-1] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 [B-13]เฟคเกรอย |
2-2
1-0 |
เอฟเคอเรนดัล[B-2] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | [A-1]คองสวิงเกอร์ |
5-1
4-0 |
โมสส์[A-11] 1 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 20:00 | [14]Borgeby FK (w) |
0-5
0-3 |
ไอเค อุปซาลา (ญ)[2] | +2 ▲▲+2.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 2 [NL-15]Froso IF |
0-1
0-0 |
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[NL-14] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | [NG-15]ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม |
1-0
1-0 |
ไอเค กัวติออส[NG-10] | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 20:00 | [NL-6]ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี |
5-0
2-0 |
Notvikens IK[NL-13] | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 20:00 | [NS-11]ไอเอฟเค สต็อกซันด์ |
4-0
2-0 |
เอฟซี กูเต้[NS-8] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | [NG-3]อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ |
2-0
0-0 |
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ[NG-12] | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [NL-2]Ytterhogdal IK |
1-2
1-1 |
Sandviks IK[NL-7] | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 20:00 | Viktoria Griesheim |
3-2
0-0 |
FC Eddersheim | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 20:00 | OPS-jp |
2-1
1-0 |
FC Raahe | -3.75 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 20:00 | 4 เอเอสวี 13 เวียนนา |
3-3
0-2 |
สโลวาน เอชเอซี 2 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 20:00 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) |
3-1
2-0 |
NJS (w) 2 | -0.25 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 1 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา |
4-0
3-0 |
ลูซากา ไดนาโมส์ 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 20:00 | 2 แรมปรา จูเนียร์ (ยู 19) |
3-0
2-0 |
เซอร์โร ลาร์โก (ยู 19) 1 | -1.5 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 20:00 | วิทโควิซ |
0-0
0-0 |
Novy Jicin 4 | -0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | 2 TSV Schwaben Augsburg |
3-1
1-0 |
FC Deisenhofen 2 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | 3 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี |
1-4
1-2 |
บาเยิร์น โฮฟ 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 20:00 | TSV Vatanspor |
3-0
0-0 |
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | +2 ▲▲▲ ▲+3 |
|
FT 20:00 | SV Curslack Neuengamme |
1-2
0-0 |
Uhlenhorster SC Paloma | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 20:00 | คอร์ก ซิตี้(ญ) |
1-3
0-3 |
เชลบอร์น (ญ) | +3 | |
FT 20:00 | 3 กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) |
0-0
0-0 |
Bohemians Dublin (W) 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 1 [A-8]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) |
2-4
1-1 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)[A-3] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 20:00 | [10]ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ |
0-1
0-0 |
ควิก บอยส์[16] | -0.75 | |
FT 20:00 | [7]โวเลนดัม (เยาวชน) |
2-6
0-2 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)[12] 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | [2]ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ |
3-0
2-0 |
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส[9] 1 | -1 | |
FT 20:00 | 1 [3]โคซัคเค่น บอยส์ |
1-1
1-0 |
เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี[18] 3 | -0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 20:00 | 5 Almagro U20 |
1-0
1-0 |
Deportivo Riestra U20 6 | +0.25 | |
Mozambique Championship (Mozambique Championship) | |||||
FT 20:00 | ซีดี คอสต้า โด ซอล |
1-0
0-0 |
CD Matchedje 2 | -1 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 20:10 | 3 [S-16]เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ |
3-2
1-0 |
ลุนด์ บีเค[S-6] | +1.25 ▼+1 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:10 | [N(s)-8]บีเอสวี เรห์เด้น |
2-3
2-1 |
โอเบิร์นนูแลนด์[N(s)-9] | -1 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 20:15 | 1 [12]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) |
5-4
3-3 |
เอสเบิร์ก (ยู 19)[4] 2 | -1 | |
FT 20:15 | [11]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) |
1-1
0-0 |
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)[8] | - | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 20:25 | 5 [15]โบแร็ค คาแค็ก |
2-0
0-0 |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[13] 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 20:30 | [17]เอาก์สบวร์ก |
1-4
1-2 |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน[3] 1 | +0.75 | |
FT 20:30 | [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ |
1-1
0-1 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[14] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:30 | 2 [8]โคโลญจน์ |
2-1
0-0 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม[9] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 2 [10]สตุ๊ตการ์ต |
2-3
2-3 |
ไฟร์บวร์ก[5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 2 [11]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 |
3-0
2-0 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[15] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 20:30 | 1 [1]ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
อเบอรี่สวิธทาวน์[5] 5 | -0.5 | |
FT 20:30 | 2 [9]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ |
0-1
0-1 |
เดอะ นิว เซนต์ส[2] 2 | +2 ▼+1.75 ▲+2 |
|
FT 20:30 | 1 [12]เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ |
1-4
1-1 |
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี[8] | +1 | |
FT 20:30 | [7]บาลา ทาวน์ |
0-0
0-0 |
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[11] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 20:30 | 1 [11]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
0-1
0-0 |
เอฟซี โกเมล[5] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 20:30 | [2]BK Hacken (W) |
5-1
3-1 |
ฮัมมาร์บี้(ญ)[4] | -1.75 ▲-2 ▲▲▲-2.75 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 20:30 | [4]ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) |
2-1
0-0 |
เลช พอซนาน (เยาวชน)[1] | - | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 20:30 | [7]Ladies Genk B (w) |
2-2
0-0 |
เควีเคไทอ์เนน(ญ)[9] | - | |
FT 20:30 | [1]Kontich FC Womans |
7-0
0-0 |
Wuustwezel Womens[11] | - | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 20:30 | 1 [7]อัลบอร์ก (ญ) |
0-3
0-2 |
เฮชบี โคเก(ญ)[2] | +2.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 20:30 | [5]นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
2-0
1-0 |
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)[14] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:30 | 3 [11]เอฟซี บาราโนวีชี |
0-4
0-2 |
เอฟเค ลิด้า[10] | +0 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:30 | Spike |
1-4
0-1 |
Skjervoy | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 20:30 | [A-10]ก็อง 2 |
1-1
1-1 |
กรานวิลเล[A-13] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 20:30 | [PR-9]Basuli B team |
2-1
1-0 |
เบลลินโซนา[PR-5] | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:30 | 5 TB Uphusen |
2-1
2-1 |
TuS Bersenbruck 3 3 | +0.5 ▲▲▲ ▲+1.5 |
|
FT 20:30 | FSV Jagersburg |
3-1
0-0 |
ทูเอส เมชเทอร์เชียม | -0.25 | |
FT 20:30 | Hertha Wiesbach |
2-1
0-0 |
SV Rochling Volkling | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | เวลลิงเก้น |
3-1
0-0 |
น็อตตินเก้น | -1 | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 20:30 | [6]โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี |
3-2
0-2 |
เอเอสดับเบิลยูเอช[14] | -1 | |
FT 20:30 | [1]Katwijk |
2-0
1-0 |
เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก[15] | -0.5 | |
FT 20:30 | 2 [5]ทีอีซี |
3-1
1-1 |
นูร์ดวิก[13] | +0 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 20:30 | 1 Tolka Rovers |
6-3
3-1 |
บลูเบล ยูไนเต็ด 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 20:30 | 1 [N-7]ลานดูเนา |
2-0
1-0 |
ทคอนวี ยูไนเต็ด[N-5] | -0.25 | |
FT 20:30 | [S-16]พอร์ท ทัลบ็อต |
0-6
0-2 |
แอลลาเนลี[S-9] | - | |
FT 20:30 | [N-2]แอร์บัส ยูเค บรอจตัน |
6-0
2-0 |
Penrhyncoch[N-9] | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:30 | [N-8]เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี |
1-1
1-1 |
Llanidloes Town[N-10] | -1.25 | |
FT 20:30 | 2 [S-6]Trefelin |
2-5
0-2 |
ลันวิท เมเจอร์[S-2] | -0.75 | |
FT 20:30 | [N-15]โฮลลีย์เวลล์ |
1-2
0-2 |
Holyhead Hotspur[N-12] | -0.5 | |
FT 20:30 | [N-4]บัคลี่ย์ ทาวน์ |
1-0
1-0 |
Colwyn Bay[N-3] | +0 | |
FT 20:30 | [S-4]กอยเตร ยูไนเต็ค |
3-0
0-0 |
Cambrian Clydach[S-5] | +0.25 | |
FT 20:30 | [S-1]Pontypridd |
5-1
2-1 |
Undy Athletic[S-12] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:30 | [S-14]คาร์มาร์เธ็น |
2-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยสวอนซี[S-8] | +0.25 | |
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 20:34 | 4 1 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 20:45 | [9]เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) |
1-1
0-1 |
เวเจิล(ยู 17)[6] | - | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]เอซี โอลู |
1-1
0-1 |
ลาห์ติ[4] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 21:00 | 2 [6]ดันดี ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 1 [7]มาเธอร์เวลล์ |
1-0
1-0 |
ดันดี[9] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [1]ฮิเบอร์เนี่ยน |
2-0
0-0 |
ลิฟวิงสตัน[12] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 21:00 | 3 [4]สวินดอน ทาวน์ |
1-0
0-0 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[5] 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 [3]ฮาโรเกต ทาวน์ |
1-1
1-0 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[12] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 4 [22]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
3-0
3-0 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[9] 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | [1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
0-2
0-2 |
พอร์ทเวล[17] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [18]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ทรานเมียร์ โรเวอร์[14] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | 4 1 [16]บาร์โรว์ |
1-1
1-1 |
บริสตอล โรเวอร์ส[20] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [19]คราวเลย์ ทาวน์ |
0-0
0-0 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[10] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 [23]วอลซอลล์ |
1-0
1-0 |
สตีฟเนจ โบโรห์[6] 1 | +0 | |
FT 21:00 | 1 [11]เลย์ตัน โอเรียนท์ |
2-0
0-0 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 [21]ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
1-2
0-0 |
โอลด์แฮม แอทเลติก[24] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [7]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[8] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 21:00 | 3 [10]แอสตัน วิลล่า |
1-1
1-1 |
เบรนท์ฟอร์ด[8] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [4]ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน |
0-2
0-1 |
เอฟเวอร์ตัน[7] 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 [20]นอริช ซิตี้ |
1-2
1-1 |
เลสเตอร์ ซิตี้[12] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [18]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
2-2
0-0 |
เซาแธมป์ตัน[13] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 [1]เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
2-2
1-0 |
คริสตัล พาเลซ[14] | -0.75 ▲-1 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 21:00 | 1 1 [12]มิดเดิลสโบรห์ |
1-1
1-1 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[9] 1 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [5]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
2-0
0-0 |
โคเวนทรี ซิตี้[4] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 3 [10]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
4-0
1-0 |
เร้ดดิ้ง[18] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 4 [21]มิลล์วอลล์ |
2-1
0-0 |
แบล็คพูล[22] 1 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 4 [20]เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
3-1
2-1 |
สวอนซี ซิตี้[16] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [13]บาร์นสลีย์ |
1-1
1-1 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[8] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [11]ลูตัน ทาวน์ |
0-0
0-0 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[23] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | [1]ฟูแล่ม |
3-0
1-0 |
สโต๊ค ซิตี้[3] 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | [19]ฮัลล์ ซิตี้ |
0-0
0-0 |
บอร์นมัธ เอเอฟซี[7] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 21:00 | 2 1 [24]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
2-1
0-1 |
จิลลิ่งแฮม[15] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [16]มอร์แคมบ์ |
1-0
0-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[1] 2 | +0.5 | |
FT 21:00 | 4 [13]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
2-0
1-0 |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[5] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [4]ซันเดอร์แลนด์ |
3-1
2-0 |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[2] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [9]พลีมัธ อาร์ไกล์ |
1-1
1-1 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์[19] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [8]วีแกน แอธเลติก |
1-0
0-0 |
พอร์ทสมัธ[3] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [21]ชาร์ลตัน แอธเลติก |
2-0
2-0 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า[22] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [10]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
3-1
2-0 |
ลินคอล์น ซิตี้[17] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [20]อิปสวิช ทาวน์ |
2-2
0-0 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[14] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 [12]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์[7] 3 | +0.25 | |
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup) | |||||
FT 21:00 | Hawick Royal Albert |
0-2
0-1 |
Golspie Sutherland | - | |
FT 21:00 | 1 Tynecastle FC |
4-2
2-1 |
การ์วิน | - | |
FT 21:00 | Dunbar Rovers FC |
3-1
1-0 |
Broxburn Athletic | - | |
FT 21:00 | Dundonald |
1-3
1-2 |
Penicuik Athletic | - | |
FT 21:00 | ลินลิธโกว์ โรส |
1-2
1-1 |
ธนาคาร โอ ดี | - | |
FT 21:00 | Burntisland Shipyard |
1-1
1-1 |
Dalkeith Thistle FC | - | |
FT 21:00 | Jeanfield Swifts |
4-1
3-0 |
Whitehill Welfare | - | |
FT 21:00 | เปรสตัน แอทเติลติก |
2-0
0-0 |
Threave | - | |
FT 21:00 | Irvine Meadow |
2-1
0-1 |
Musselburgh Athletic | - | |
FT 21:00 | แบล็กเบิร์นยูไนเต็ด |
2-1
2-1 |
Easthouses Lily Miners Welfare FC | - | |
FT 21:00 | นิวตัน สจ๊วต อาท |
1-3
0-3 |
โคลด์สตรีม | - | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 21:00 | 3 [8]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ |
1-2
1-0 |
ดนีปรอ-1[5] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 1 [1]วาร์ดา เซ |
2-0
1-0 |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[3] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [5]บานิค ออสตราว่า |
1-0
1-0 |
มลาด้า โบเลสลาฟ[7] 4 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 [4]สโลวัคโก้ |
2-1
2-0 |
ปาร์ดูบีตเซ[10] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 2 1 [16]สโลวาน ลิเบอเรช |
0-1
0-0 |
ฟาสตาฟ ซลิน[9] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]อีสต์ไลก์ |
0-2
0-2 |
เร็กซ์แฮม[8] 3 | +0.25 | |
FT 21:00 | [11]โซลิฮัลล์ มอร์ |
1-1
1-0 |
บาร์เน็ต[22] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 1 [20]วอคกิ้ง |
2-3
1-2 |
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[10] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [ENG L2-24]กริมสบี้ ทาวน์ |
1-0
0-0 |
เวย์เม้าท์[18] | -1 | |
FT 21:00 | 2 [6]เชสเตอร์ฟิลด์ |
2-0
1-0 |
วีลด์สโตน เอฟซี[19] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:00 | 3 1 [16]เยโอวิล ทาวน์ |
1-2
1-0 |
คิงส์ ลินน์[21] | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 [5]น็อตต์สเคาน์ตี้ |
1-1
0-1 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[2] 1 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 4 [14]บอร์แฮม วู๊ด |
1-0
0-0 |
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[15] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [12]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
4-2
1-1 |
บรอมลีย์[7] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | [13]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด |
2-0
2-0 |
โดเวอร์ แอทเตลิก[24] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]คิลมาร์น็อค |
0-1
0-1 |
อินเวอร์เนสส์[2] 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 [3]แพททริค ทริสเทล |
3-0
1-0 |
กรีน็อค มอร์ตัน[5] 1 | -0.75 | |
FT 21:00 | 1 [6]ควีน ออฟ เซาธ์ |
1-2
0-0 |
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล[8] 4 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [9]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
0-3
0-2 |
อาร์บรอท[4] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]มอนโทรส |
1-2
0-2 |
ดัมบาร์ตัน[6] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [2]ฟัลเคิร์ก |
0-1
0-1 |
ควีนส์ ปาร์ค[3] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [10]อีสต์ ไฟฟ์ |
3-0
0-0 |
ปีเตอร์เฮด[9] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [8]ไคลด์ |
2-1
2-0 |
โคฟ เรนเจอร์[4] | +0.5 ▲+0.75 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 21:00 | [4]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน |
2-1
0-0 |
อัลเบี้ยน โรเวอร์[7] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 2 [9]สเตนเฮาส์มัวร์ |
1-4
1-2 |
Kelty Hearts[1] | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | [3]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก |
1-1
0-0 |
สแตรนแรร์[10] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 4 [6]คาวเดนบีท |
1-3
1-0 |
แอนนัน แอธเลติก[2] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 21:00 | Hered |
0-4
0-2 |
Hatvan | - | |
FT 21:00 | Rackeve VAFC |
1-4
1-2 |
เอฟซี ดาบาส | - | |
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]ลินฟีลด์ เอฟซี |
2-0
1-0 |
ครูซาเดอร์[8] 4 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [5]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
2-3
1-1 |
เกล็นโตรัน[7] 1 | +1.25 | |
FT 21:00 | 2 [3]คลิฟตันวิลล์ |
2-1
2-1 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส[11] 2 | -1.25 | |
FT 21:00 | 4 [12]วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ |
2-1
1-1 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[1] 1 1 | +0.25 | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 21:00 | 2 [4]อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล |
1-2
1-0 |
ทีพีเอส ตูร์คู[5] | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 [12]จิปโป |
4-2
2-1 |
เอ็มพี มิคเคลลี่[8] 3 | +0.25 | |
FT 21:00 | 3 [1]โรพีเอส โรวานีมี่ |
3-2
1-1 |
วีพีเอส วาซ่า[2] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [9]พีเค-35 วานตา |
2-1
0-0 |
ยาโร[3] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [11]มูซ่า |
1-0
1-0 |
เคพีวี คอคคูล่า[7] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 4 [6]กนิสตัน เฮลซิงกิ |
1-0
1-0 |
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[10] 4 | -0.25 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 21:00 | 3 [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
3-0
2-0 |
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[6] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 21:00 | 1 [10]เนเวซิส |
0-3
0-3 |
บันก้า การ์ซได[9] | +0.5 ▲+0.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | [N-5]คาร์ลสเตด บีเค |
4-0
3-0 |
อัสซีริสก้า[N-15] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | 5 [S-3]อัตซิคเท็นส์ บีเค |
1-2
1-1 |
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค[S-1] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 21:00 | 3 [6]สปาร์ตัก มอสโก 2 |
0-2
0-2 |
โดลโกพรูดนี่[16] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 21:00 | [18]เลมิงตัน |
2-1
0-0 |
สเปนนีมูร์ ทาวน์[3] | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [12]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
1-1
0-1 |
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[1] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [11]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
1-1
0-0 |
ฟาสเลย์ เซลติก[7] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 [22]ยอร์ค ซิตี้ |
1-2
1-0 |
แบล็คเลย์ ทาวน์[4] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 [10]บลายท์ สปราตันส์ |
2-0
0-0 |
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด[8] | +0.5 | |
FT 21:00 | 1 [19]บอสตัน ยูไนเต็ด |
2-1
1-0 |
ครูซอน แอชตัน เอฟซี[6] 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [13]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-4
0-2 |
เอเอฟซี ฟิลด์[2] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [17]ดาร์ลิงตัน |
2-3
0-2 |
อัลเฟรตัน ทาวน์[20] 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 6 [15]กุยเซลีย์ |
2-1
0-1 |
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[5] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [16]เชสเตอร์ เอฟซี |
1-1
0-0 |
เกทส์เฮด[9] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 21:00 | 2 [12]สลอค ทาวน์ |
0-1
0-0 |
ชิพเพนแฮม ทาวน์[15] 2 | +0 | |
FT 21:00 | 2 [14]ดัลลิช แฮมเลต |
0-2
0-1 |
ดาร์ทฟอร์ด[1] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [3]บาธ ซิตี้ |
1-2
0-1 |
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[16] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [11]อีสต์บอร์น โบโรห์ |
2-2
2-0 |
อ็อกฟอร์ด ซิติ้[13] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [4]เมดสโตน ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์[20] 1 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [17]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
5-0
3-0 |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[21] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 1 [8]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
3-1
1-0 |
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[18] 2 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 21:00 | 2 [6]คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส |
2-1
2-0 |
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[7] 2 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [5]เบรนทรี ทาวน์ |
2-2
2-1 |
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี[10] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 21:00 | 3 [9]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
1-3
0-2 |
ทอนบริดจ์ แองเจิล[19] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 21:00 | [2]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
3-0
1-0 |
เฮนดอน[18] 1 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [5]โกสปอร์ท โบโรห์ |
3-0
1-0 |
เชสแฮม ยูไนเต็ด[11] | -0.25 | |
FT 21:00 | [1]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
ทอนตัน ทาวน์[3] | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [16]แฮร์โรว์ โบโร่ |
0-4
0-1 |
พูล ทาวน์[19] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [17]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
0-1
0-0 |
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[13] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [22]คิงส์ แลงลีย์ |
0-1
0-0 |
เยท ทาวน์[14] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [21]วิมบอร์น ทาวน์ |
1-2
1-1 |
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[10] | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 21:00 | [20]เมอร์ธีร์ทาวน์ |
4-0
3-0 |
บีคอนส์ฟิลด์[6] | -0.25 | |
FT 21:00 | [9]ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
1-2
0-1 |
วอลตัน แคชชวลส์[8] | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 21:00 | [15]ทรูโร ซิตี้ |
0-0
0-0 |
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[12] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [4]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
0-1
0-0 |
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[7] | -0.5 | |
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
FT 21:00 | [10]ฟอร์เรส |
1-0
0-0 |
ลอซีเมาท์ เอฟซี[15] | - | |
FT 21:00 | [5]ฮันท์ลี |
0-2
0-0 |
รอทส์[8] | - | |
FT 21:00 | [11]Strathspey Thistle |
0-2
0-1 |
คีธ[12] | - | |
FT 21:00 | [13]วิค อคาเดมี่ เอฟซี |
2-2
0-0 |
เดเวรอนเวล[16] | - | |
FT 21:00 | [1]เฟรเซอร์เบิร์ก |
3-0
1-0 |
อินเวอร์รูเรีย[4] | - | |
FT 21:00 | [7]โบรร่า เรนเจอร์ส |
4-0
3-0 |
เนิร์น เคาน์ตี้[14] | - | |
FT 21:00 | [6]ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด |
1-5
1-3 |
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี[2] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [9]Clachnacuddin |
3-2
0-0 |
เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด[17] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง |
3-1
1-0 |
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[11] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 1 [1]เฟรม เรย์จาวิค |
2-1
1-0 |
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[5] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 1 [7]กรินดาวิค |
1-2
0-1 |
กอเดรนเกอร์[3] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 3 [12]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค |
0-3
0-2 |
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์[10] 1 | +1 ▼+0.75 ▼+0.5 |
|
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]เรโนวา |
1-1
1-1 |
ราบ็อตนิคกี้[5] 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 6 [6]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ |
3-2
1-1 |
โบเรค เวเลส[10] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 6 [11]FK Tikves Kavadarci |
1-1
1-0 |
FC Struga Trim Lum[2] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | 3 [12]เปลิสเตอร์ |
2-2
1-1 |
เอฟเค สเกนดิจา 79[7] 5 | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 21:00 | 4 [9]เบรกัลนิก้า สติป |
3-2
0-1 |
อคาเดมี่ ปานเดฟ[1] 3 | +0 | |
FT 21:00 | 5 [3]เอฟเค ชคูปิ |
4-1
1-0 |
Olimpus Skopje Balashikha[8] 4 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 ทาทราน ปรีซอฟ |
1-0
1-0 |
Slavia TU Kosice 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 21:00 | [8]เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) |
1-1
0-0 |
โคโลญจน์ (ญ) | - | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 21:00 | [9]เอชพีเอส(ญ) |
1-1
0-1 |
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[4] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 21:00 | [5]พีเค-35 วานต้า (ญ) |
1-0
0-0 |
พีเค-35 อาร์วาย (ญ)[8] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [3]อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
0-1
0-0 |
ฮอนก้าเอสพู (ญ)[6] | -1.25 | |
FT 21:00 | [10]Jyvaskylan Pallokerho (w) |
0-6
0-2 |
ทีไอพีเอส วันตา (ญ)[2] | - | |
FT 21:00 | 1 [7]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) |
0-4
0-2 |
เคยูพีเอส (ญ)[1] 2 | +2.25 | |
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 21:00 | [22]ฮอร์สแฮม |
3-0
1-0 |
เมอร์สทัมเอฟซี[14] | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 [15]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
1-2
0-2 |
เฮอรินจี โบโรห์[10] 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 [17]คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี |
2-0
1-0 |
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[18] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 [9]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
1-3
1-0 |
เลเวส[16] 1 4 | +0 | |
FT 21:00 | [13]Brightlingsea Regent |
1-0
1-0 |
เลเธอร์เฮด[11] | +0 | |
FT 21:00 | [5]Cheshunt |
1-1
1-1 |
มาร์เกต[6] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [12]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
2-2
0-2 |
โครินเธียน-แคชวลส์[20] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [2]คิงสโตเนียน |
2-0
2-0 |
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[8] 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | [3]เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
1-2
1-1 |
วอร์ทติ้ง[7] | +0 | |
FT 21:00 | [4]โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
0-0
0-0 |
เอนฟิลด์ ทาวน์[1] | -0.25 | |
FT 21:00 | [21]โบเวร์ส พิทซี |
1-2
0-0 |
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[19] | -0.25 | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 21:00 | [6]07 Vestur Sorvagur |
1-1
0-0 |
Toftir B68[7] | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [A-5]เอฟเค ไพรบราม บี |
5-2
1-2 |
เอสเค รากอฟนิก[A-12] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 21:00 | [21]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ |
1-0
1-0 |
ไวท์บี้ ทาว์น[3] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [19]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-2
0-2 |
วิตตัน อัลเบียน[20] | -0.5 | |
FT 21:00 | [16]ไฮด์ เอฟซี |
2-1
2-0 |
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[13] 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 [22]มอร์เพธ ทาวน์ |
2-0
1-0 |
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[11] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 [14]แอชตัน ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[9] 2 | +0 | |
FT 21:00 | [1]บักซ์ตัน เอฟซี |
2-0
1-0 |
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก[17] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [2]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี |
4-1
2-0 |
แกรนแธม ทาวน์[18] | -1.75 ▲-2 |
|
FT 21:00 | [10]นานท์วิช ทาวน์ |
0-1
0-1 |
แบมเบอร์ ไบร์ท[5] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [4]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ |
3-0
3-0 |
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[12] | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 [15]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
0-1
0-0 |
สการ์โบโรห์[8] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | [6]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
0-2
0-1 |
มัตล็อค ทาวน์[7] | -0.5 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 21:00 | 2 [11]ดันเดลา เอฟซี |
1-2
1-1 |
เดิร์กวิว เอฟซี[8] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [4]Annagh United |
2-4
2-3 |
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด[7] | - | |
FT 21:00 | [9]Knockbreda Parish |
3-1
2-0 |
มหาวิทยาลัยควีนส์[10] 1 | +0 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 21:00 | 3 [10]FK Minija |
3-2
1-2 |
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[3] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:00 | 2 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) |
7-1
4-1 |
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 1 | -1 | |
FT 21:00 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) |
2-2
0-2 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 5 | -0.75 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | 1 [(a)-2]ลีออน(ยู20) |
2-2
0-2 |
คลับ อเมริกา (ยู 20)[(a)-3] | +0 | |
FT 21:00 | [(a)-12]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) |
0-1
0-0 |
แอตลาส (ยู20)[(a)-16] | - | |
FT 21:00 | [(a)-8]ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) |
2-0
1-0 |
เนกาซ่า (ยู20)[(a)-1] | - | |
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 21:00 | [11]โดรเชีย |
2-5
0-2 |
เอฟซี เชอร์ริฟ บี[2] | - | |
FT 21:00 | [10]เอฟซี คาฮูล-2005 |
0-2
0-1 |
Sporting Trestieni[6] | - | |
FT 21:00 | [12]เรอัล ซัคเซส |
1-3
1-0 |
FCM Ungheni[8] | - | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) |
1-4
0-1 |
ETO กีโอรี่ (ญ)[3] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [18]ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส |
0-0
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[4] | +0.5 | |
FT 21:00 | [9]ทาคัวรี่ เอฟบีซี |
5-1
2-0 |
2 เด มาโย พีเจซี[12] | -0.25 | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 21:00 | [5]KF Fjallabyggdar |
0-2
0-0 |
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[4] | +0.5 | |
FT 21:00 | 3 [9]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
6-1
3-0 |
เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์[11] 1 | -1.5 | |
FT 21:00 | 1 [3]วอลซันกูร์ |
1-0
1-0 |
Throttur Vogur[1] | +0.75 ▼+0.5 |
|
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 21:00 | 2 บอนนี่ริกก์โรส |
3-1
1-0 |
มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 21:00 | 1 [18]โซกอล ออสโตรดา |
0-3
0-2 |
สเตล รุสซ์โซว[1] | +1.25 ▲▲▲ ▲+2.25 |
|
FT 21:00 | 1 [11]จีเคเอสเบลชาโตว์ |
2-0
0-0 |
โปกอน ซีดล์เซ[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 21:00 | 1 เมลฮิส |
0-5
0-2 |
โคลสตัด | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | ฟอลโล่ |
6-0
2-0 |
แอสซิเดน 2 | -2.25 | |
FT 21:00 | บรัมมันดาล |
1-1
1-0 |
ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล | -0.5 | |
FT 21:00 | Ardal |
0-3
0-1 |
FK Fyllingsdalen | +1.75 | |
FT 21:00 | ทินเซ็ต |
2-4
1-2 |
NTNUI | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 Toten |
2-4
1-2 |
Funnefoss/Vormsund 5 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | สเจลคาวิค |
0-0
0-0 |
โวลด้า | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 3 เบียเซ่น |
1-0
0-0 |
เอสเค ทราเอฟฟ์ 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | ฮาลเซ่น |
3-2
2-0 |
ฟลินท์ | +0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 21:00 | 4 [N(s)-6]SV Atlas Delmenhorst |
4-1
2-0 |
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม[N(s)-1] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 21:00 | 2 [C-12]พีเอส เคมิ คิงส์ |
1-2
0-1 |
โอแอลเอส โอลู[C-7] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [A-4]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ |
2-0
1-0 |
นูรมิจาร์เวน[A-6] | -0.75 | |
FT 21:00 | 4 [B-5]ซัลปา |
0-1
0-1 |
อิลเวส แทมเปเร่ 2[B-10] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 3 [B-9]อีพีเอส เอสโป |
1-3
1-2 |
วันตา[B-11] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [C-1]เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ |
3-2
2-0 |
โอทีพี โออูลู[C-2] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 21:00 | [B-12]เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี |
0-2
0-1 |
โกเบลินซ์[B-3] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:00 | [2-12]ซูก 94 |
1-2
0-0 |
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)[2-7] | - | |
FT 21:00 | [1-12]ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) |
1-2
0-0 |
เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท[1-11] | - | |
FT 21:00 | [2-2]โซล็อตเทิร์น |
0-1
0-0 |
เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21)[2-11] | - | |
FT 21:00 | [2-9]FC Schotz |
2-2
0-1 |
โวห์เลน[2-3] | - | |
FT 21:00 | [PR-16]Bruhl SG |
2-5
1-2 |
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก[PR-11] | - | |
FT 21:00 | [3-6]เอฟซี บัลเซอร์ |
0-3
0-2 |
FC Eschenbach[3-4] | - | |
FT 21:00 | 1 [PR-10]Zurich B team |
0-2
0-1 |
เอฟซี แบลค สทาร์[PR-7] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | FC Breitenrain |
1-1
1-1 |
เอสซี แชม | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 21:00 | [WV-7]เอสซี เบรเกนซ์ |
4-1
3-1 |
SC Rothis[WV-6] | - | |
FT 21:00 | [WS-1]เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก |
3-1
2-1 |
เอสวี วาลส์-กรูนัว[WS-7] 1 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 1 [C-17]เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า |
0-2
0-1 |
เอสเฟา รีด บี[C-12] | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | [A-5]ควิด ฮอลเด้น |
0-0
0-0 |
อัลต้า[A-4] 2 | +0 ▲▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [B-10]กเจลแซส |
1-1
0-0 |
เฟรม ลาวิค[B-8] 5 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [A-7]บราท์เวก |
3-1
1-1 |
โฮดด์[A-2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | [A-6]ไอสโวล์ด TF |
3-1
2-1 |
แบรัมเอสเค[A-10] | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | [NL-4]Gottne IF |
1-2
0-2 |
โบเดน บีเค[NL-5] | +0.25 ▼+0 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 TuS Dietkirchen |
5-2
5-2 |
Rot-Weiss Walldorf 2 | +1 ▼+0.75 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 21:00 | 3 เอฟวี ออสเตรีย 13 |
1-4
0-3 |
เอสวี ดานูบ 3 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 21:00 | 3 Horitschon |
0-1
0-0 |
SC Bad Sauerbrunn 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 สเตล บิเซค |
1-2
1-1 |
Gawin Sleza Wroclaw 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 LKS Goczalkowice Zdroj |
1-0
0-0 |
มีดซ์ เลกนิก้า 2 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 Blonianka Blonie |
4-2
2-0 |
Jagiellonia Bialystok II 4 | -0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:00 | ASV Cham |
1-1
0-0 |
1. FC Sand | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 21:00 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 |
2-1
0-0 |
TSV Schwabmünchen | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 Feucht SC |
4-2
1-2 |
TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 21:00 | ดีเจเค เจเบนบัช |
1-2
0-0 |
ไอทรัค แบมเบิร์ก | +0.75 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 21:00 | 1 ครูมลิน ยูไนเต็ด |
7-3
2-0 |
บังกอร์ เซลติก 3 | -0.75 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 21:00 | 2 Real Pharma Ovidiopol |
0-3
0-0 |
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2 | +1.25 | |
FT 21:00 | 1 FC Peremoga Dnieper |
1-2
1-2 |
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 นีว่า วินนีตเซีย |
4-0
2-0 |
Rubikon 4 | -0.75 | |
FT 21:00 | 1 SC Poltava |
2-3
1-1 |
Enerhiya Nova Kakhovka 1 5 | -0.25 | |
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1) | |||||
FT 21:00 | 2 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 |
3-3
2-1 |
ไวกิงเกอร์ โกตู 2 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 21:00 | [17]บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ |
2-1
2-0 |
รัชเดน ไดมอนด์[16] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | [5]เรดดิตช์ ยูไนเตด |
0-2
0-2 |
แทมเวิร์ธ[8] | +0.25 | |
FT 21:00 | [11]รอยสตัน ทาวน์ |
2-3
0-2 |
รูเชล โอลิมปิค[15] | -0.25 | |
FT 21:00 | [1]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
8-4
4-1 |
สตัวร์บริดจ์[20] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [2]Hednesford Town |
1-1
0-0 |
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[12] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | [21]โลเวสทอฟต์ ทาวน์ |
3-2
0-1 |
อัลเวเชิร์ช[13] 1 | +0 | |
FT 21:00 | [6]บานบุรี ยูไนเต็ด |
3-1
1-1 |
ฮิทชิน ทาวน์[14] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [18]นูเนียตัน โบโรห์ |
2-0
2-0 |
เลสตัน เอฟซี[7] | -0.75 | |
FT 21:00 | [10]โคลวิลล์ ทาวน์ |
2-0
2-0 |
นีดแฮมมาร์เก็ต[19] | -0.75 | |
FT 21:00 | [3]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
0-4
0-2 |
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[4] | +0 ▲-0.25 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 21:00 | 3 FC Slusovice |
0-0
0-0 |
FK Morkovice | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 21:00 | 2 เทาโร(สำรอง) |
1-1
0-1 |
Alianza FC Panama Reserves 1 2 | -0.25 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 21:00 | 1 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ |
3-5
2-1 |
เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 3 | -0.25 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 21:05 | 3 ปาส ลาเมีย(ยู19) |
0-0
0-0 |
โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1 1 | +1.25 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 21:15 | 2 [8]ชาเลอร์รัว |
5-2
1-0 |
เบียรส์ชอทวิลริค[18] 2 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:15 | 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) |
2-1
1-1 |
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 3 | -0.75 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 21:30 | 1 [6]เอฟซี ออสส์ |
3-0
1-0 |
ดอร์เดรชท์[8] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 21:30 | 3 [14]วิเซล่า |
1-1
0-0 |
เบาวิสต้า เอฟซี[7] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 21:30 | Zsambeki SK |
1-2
0-2 |
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | - | |
FT 21:30 | Perbal |
1-4
1-3 |
Technoroll Teskand KSE | - | |
FT 21:30 | Senyo Carnifex |
2-0
1-0 |
Tallya 1 | - | |
FT 21:30 | เซกรัล |
5-2
4-2 |
Torokszentmiklos FC | - | |
FT 21:30 | ซีซาเพิล |
4-0
1-0 |
Bataszek SE | - | |
FT 21:30 | Zalaszentgroti VFC |
3-1
1-1 |
Tihany | - | |
FT 21:30 | Pecsvarad Spartacus |
2-3
0-1 |
Hungary Kelen sc | - | |
FT 21:30 | Hodmezovasarhely FC |
0-2
0-0 |
ESMTK Budapest | - | |
FT 21:30 | Kadarkut |
0-4
0-2 |
Nagykanizsai TE 1866 | - | |
FT 21:30 | Bonyhad Volgyseg |
1-1
0-0 |
Nagyatadi FC | - | |
FT 21:30 | Janoshalmi |
0-6
0-0 |
โมโนริ เอสอี | - | |
FT 21:30 | Tarpa SC |
0-4
0-2 |
DEAC | - | |
FT 21:30 | 4 Szegedi VSE |
2-1
1-0 |
Dabas-Gyon FC 1 | +0.75 | |
FT 21:30 | Koronco FC |
1-4
1-1 |
SC Sopron | - | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 21:30 | 2 [10]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า |
2-1
0-1 |
วาร์ซิม[15] 2 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 21:30 | 3 1 [13]MSK Puchov |
0-2
0-1 |
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[7] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:30 | 1 [3]สลาโว วีเซลัด |
1-0
0-0 |
สโลวาน บราติสลาวา บี[15] | -1.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲-4 |
|
FT 21:30 | 3 [5]เคเอฟซี โคมาร์โน |
1-0
0-0 |
FC Rohoznik[10] 4 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:30 | 1 [8]เอฟเค โคซิค |
0-2
0-0 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[6] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:30 | 1 1 [9]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน |
0-1
0-0 |
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[4] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 21:30 | 1 [9]ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ |
2-2
1-2 |
TB/FCS/Royn[10] 3 | -1 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 21:30 | 1 [P1-12]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) |
1-2
0-2 |
ยูเวนตุส(เยาวชน)[P1-2] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 21:30 | 2 [M-1]บลานส์โค |
2-1
0-1 |
สโลแวน โรซิค[M-6] 3 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 21:30 | 4 [M-15]เอสเอฟเค โชวิน่า |
0-1
0-1 |
ดอลนี่ บินิซอฟ[M-16] 2 | -1 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:30 | 2 Social Atletico Television (W) |
0-5
0-2 |
โบคา จูเนียร์ส (ญ) | +3.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 21:45 | 2 [3]เนวา เทอร์โนพิล |
1-1
1-0 |
Ahrobiznes TSK Romny[12] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [10]เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต |
2-1
2-1 |
ดับบริวเอสจี วัตเท่น[8] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 3 [4]เรนดอร์ฟ อัลทัช |
1-2
1-2 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[9] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [7]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
0-1
0-1 |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1] | +1.75 ▲+2 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 3 [6]นีซ |
4-0
3-0 |
บอร์กโดซ์[15] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [16]เซลต้า บีโก้ |
0-1
0-1 |
แอธเลติก บิลเบา[11] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 3 [8]สปอร์ติ้ง กิฆอน |
2-1
1-0 |
มิรานเดส[6] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [CYP D2-11]อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย |
2-0
0-0 |
โอโมเนีย อราดิปปู[CYP D2-7] | - | |
FT 22:00 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ |
1-1
0-0 |
Ahironas Liopetriou | - | |
FT 22:00 | พานิโอนิออส |
1-1
1-0 |
ไอโอนิกอส | - | |
FT 22:00 | Omonia 29is Maiou |
1-1
1-1 |
AE Zakakiou | - | |
FT 22:00 | [GRE D2-4]เออร์โกเทลิส |
1-0
0-0 |
Ierapetra[GRE D2-12] | - | |
FT 22:00 | ริมินี่ |
0-1
0-1 |
US Russi | - | |
FT 22:00 | 3 1 FK Radnik Hadzici |
3-0
2-0 |
มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 2 | -0.25 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 22:00 | 3 1 [11]MNK FC Ljubljana |
0-1
0-1 |
เอ็นดี กอริก้า[2] 1 | +0.75 | |
FT 22:00 | 5 [6]NK Primorje |
1-2
0-0 |
NK Roltek Dob[4] 1 3 | +0 | |
FT 22:00 | [5]ดราว่า |
0-1
0-0 |
เอ็นเค เครสโก[15] | +0 | |
FT 22:00 | 2 [12]NK Bilje |
4-0
2-0 |
เอ็นดี เบลตินซี[9] 2 | -0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:00 | 4 [11]ดินาโม บูคาเรสต์ |
0-2
0-1 |
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[14] 5 | +0 ▲▲+0.5 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]ทาบอร์เซซานา |
0-1
0-0 |
เอฟซี โคเปอร์[1] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [3]สโมฮา เอสซี |
1-1
1-1 |
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์[13] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | [4]พีระมิดส์ เอฟซี |
6-0
2-0 |
กาเซล เอล มาฮาลาห์[14] | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | [3]อัล แรมธ่า คลับ |
1-1
1-0 |
อัลซอลส์[2] 1 2 | +0 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 Tinex Sencur |
5-0
5-0 |
NK Skofja Loka 1 | -1.5 | |
FT 22:00 | 3 Dobrovce |
2-2
0-2 |
SD Cirkulane 5 | +1.25 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 NK Smartno |
1-2
1-1 |
เอ็นเค ซาวรัค 6 | -1 ▼-0.75 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 22:00 | [15]ASE de Chastre (W) |
1-4
0-0 |
เกนท์ บี (ญ)[2] | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [A-1]จิสครา โดแมซลิซ |
2-2
1-1 |
แอดมิร่า ปราฮา[A-8] 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | 2 [B-1]สโลวาน เวลวารี่ |
1-2
0-1 |
เทปลิซ บี[B-12] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 3 [B-11]จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ |
3-2
1-1 |
โซคอล โบรซานี่[B-8] 4 | -0.75 | |
FT 22:00 | [M-2]สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
3-0
2-0 |
โอโตรโควิซ[M-18] | -1.5 ▲▲-2 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) |
5-5
3-2 |
สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 1 3 | -0.75 | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 22:00 | 1 [2]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) |
4-0
3-0 |
Soroksar (W)[6] 2 | -3 ▲-3.25 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 [6]Mladost Novi Sad |
2-1
0-1 |
Timok[9] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 [7]FK Zeleznicar Pancevo |
1-2
1-1 |
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[10] 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [8]FK Radnicki Sremska Mitrovica |
1-2
1-0 |
IMT Novi Beograd[12] 2 | -0.25 | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 22:00 | [9]เอฟเค ดินาโม ริก้า |
3-1
2-1 |
เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส[5] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | [20]Yantra Gabrovo |
0-1
0-0 |
Sportist Svoge[15] 5 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [3]มินยอร์ เพอร์นิค |
1-0
1-0 |
Botev Plovdiv II[9] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 5 [17]FC Dobrudzha |
1-1
0-0 |
สปาร์ตัก วาร์นา[2] 1 4 | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 [1]เอฟซี ฮีบาร์ |
6-0
4-0 |
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[18] 2 | -1.75 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:00 | [2]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
1-2
1-0 |
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[16] | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | 1 [14]การ์บาเนียกราโกล |
6-1
1-1 |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2[5] 2 | +0 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:00 | 3 [B-20]ทีเอสเฟา เรน แอม เลช |
2-4
0-2 |
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[B-16] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:00 | [N(n)-1]เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล |
2-1
1-0 |
ไฮเดอร์ เอสวี[N(n)-9] | -1.75 | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 22:00 | GD Braganca(U17) |
0-6
0-0 |
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) | - | |
FT 22:00 | เปนิคี(ยู17) |
0-3
0-0 |
มาเรียลวาส ยู17 | - | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 22:00 | [B-8]อองตองต์ เอสเอสจี |
0-1
0-0 |
แซง กวองแตง[B-9] | - | |
FT 22:00 | 1 [B-1]สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 |
0-0
0-0 |
โอแซร์ บี[B-4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [PR-6]เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา |
0-5
0-2 |
เคียสโซ[PR-2] 3 | +0 | |
FT 22:00 | [1-8]เมแร็ง |
6-2
2-1 |
FC Echallens[1-2] | - | |
FT 22:00 | [1-9]US Terre Sainte |
1-4
0-0 |
แกรนด์ แลนซี[1-13] | - | |
FT 22:00 | [2-14]SC Buochs |
1-2
1-0 |
บาสเซโคร์ท[2-1] | - | |
FT 22:00 | [3-11]Freienbach |
1-1
1-1 |
FC Wettswil Bonstetten[3-3] | - | |
FT 22:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) |
1-2
0-0 |
บาเดน | - | |
FT 22:00 | [3-13]อูซี่ |
1-2
0-0 |
ทาลวิล[3-14] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 22:00 | [WV-1]FC Wolfurt |
3-0
2-0 |
FC Lauterach[WV-8] | - | |
FT 22:00 | 2 [WS-6]ยูเอสเค อานิฟ |
1-0
0-0 |
บิชช็อฟส์โฮเฟิน[WS-3] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 [E-5]SV Stripfing Weiden |
4-2
3-1 |
Team Wiener Linien[E-4] | -1 | |
FT 22:00 | [WS-5]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ |
2-1
1-1 |
เอสวี โกรดิก[WS-10] | - | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:00 | 3 Admira Villach |
2-0
0-0 |
ASKO Gmund 5 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 Karkonosze Jelenia Gora |
1-0
0-0 |
Foto-Higiena Olawa | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 4 1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska |
0-3
0-1 |
Orleta Radzyn Podlaski 4 | +0.25 | |
FT 22:00 | 3 Avia Swidnik |
2-0
2-0 |
Chelmianka Chelm 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 4 Rekord Bielsko-Biala |
2-1
0-0 |
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 Unia Tarnow |
1-2
0-2 |
Cracovia II 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว |
2-1
1-1 |
KS Kutno 4 | -1 | |
FT 22:00 | 4 1 KP Starogard Gdanski |
2-2
1-1 |
Baltyk Koszalin 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 Unia Skierniewice |
1-2
0-1 |
เออซุส วอร์ซอ 5 | -0.25 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 22:00 | 2 MFK Dobris |
1-3
0-1 |
เอฟเค โคมูตอฟ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 Banik Most Sous |
4-1
3-0 |
Brandys Nad Labem 1 3 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 Afk Tuchlovice |
3-0
1-0 |
Povltavska FA B 1 | +1.25 | |
FT 22:00 | 5 Tachov |
2-3
2-2 |
FK Olympie Brezova 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:00 | 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 |
3-0
2-0 |
ฮัลเลน | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | Gundelfingen |
0-2
0-0 |
SpVgg Hankofen-Hailing | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 22:00 | Freie Turnerschaft Braunschweig |
1-1
0-0 |
ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | +0 | |
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 22:00 | 3 FK Igman Konjic |
3-1
0-0 |
Bratstvo Gracanica 3 | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]NK Dubrava Zagreb |
0-0
0-0 |
Radnik Sesvete[7] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 1 [16]เอ็นเค ดูโกพอลเจ |
0-0
0-0 |
เอ็นเคโอซีเยค 2[2] 1 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [13]Kustosija |
0-0
0-0 |
เอ็นเค โอปาติยา[1] 2 | -0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 22:00 | 3 CS Ocna Mures |
2-1
2-0 |
เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 4 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า |
2-1
1-0 |
Vaslui 2 | -1.25 | |
FT 22:00 | 4 ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ |
3-0
1-0 |
ACSO Filiasi | +0.25 | |
FT 22:00 | 3 ACS KSE Targu Secuiesc |
4-1
1-1 |
ACS Kids Tampa Brasov 1 | -1 | |
FT 22:00 | 5 Real Bradu |
2-1
1-0 |
3 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 Sportul Chiscani |
0-1
0-0 |
ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 4 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:00 | 2 CS Avantul Periam |
0-6
0-3 |
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 5 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 ACS Somuz Falticeni |
2-0
1-0 |
เอสซี บาเกา 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 3 ACS Viitorul Simian |
2-2
0-1 |
Jiul Petrosani 6 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 เอฟซี โวลุนทารี 2 |
1-2
0-2 |
แอลเนียเต้ โมเดลู 3 | -0.75 | |
FT 22:00 | Metalurgistul Cugir |
2-2
0-0 |
ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ | -1 | |
FT 22:00 | 1 CA Oradea |
2-1
1-0 |
CSM Satu Mare 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 4 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ |
1-0
1-0 |
CS Gloria Albesti 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:00 | 1 สเตนต้า มิรอสราว่า |
0-1
0-0 |
CS Dante Botosani 4 | -0.75 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 22:00 | 3 [1]เดริต้า จิลาน |
0-0
0-0 |
KF Llapi[7] 1 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | [5]KF Ulpiana |
1-3
0-1 |
Malisheva[4] | - | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 22:00 | [9]ดูชานเบ-83 |
2-1
1-0 |
เอฟเค คูจานด์[2] | +1 ▼+0.75 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:00 | 2 NK Hrvace |
2-2
2-0 |
NK Neretva 4 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 NK Zagora Unesic |
3-0
2-0 |
NK Vodice 2 | -1 ▼-0.75 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 22:00 | 3 เอลลิดิ |
2-4
1-0 |
Vidir Gardur 6 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:15 | [15]Pogonmazovik |
1-1
0-0 |
รุช ซอร์ซอฟ[3] | +0.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:20 | 1 [6]Atomsfera Mazeikiai |
4-4
0-3 |
ซิอัวลิอาย[2] 1 | +2 ▼+1.75 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:30 | 4 1 [1]เลช พอซนาน |
1-1
0-0 |
โปกอน เซซิน[2] 2 | -0.5 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 22:30 | 3 [9]วาลเบิร์ก เอฟซี |
1-0
0-0 |
ฮาล์มสตัด[8] | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | 1 พาส เจียนนิน่า |
2-3
0-2 |
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 3 | -0.5 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:30 | [5]แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
1-2
0-1 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[9] 1 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲▲-0.5 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:30 | 5 [C-12]ปากาเนเซ่ |
4-4
1-2 |
ACR Messina[C-20] 4 | +0 | |
FT 22:30 | 1 [A-12]เฟอรัลพิซาโล |
1-2
0-0 |
US Fiorenzuola[A-18] 1 2 | -0.75 | |
FT 22:30 | 2 [A-11]เรนาเต้ เอซี |
0-3
0-1 |
ปาโดวา[A-6] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | 3 [A-8]ซุดติโรล อัลโต้ |
1-0
1-0 |
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[A-13] 1 1 | -0.75 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:30 | [4]ดินาโม มินส์ค |
2-0
0-0 |
ตอร์ปิโด มินส์ค[9] 3 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [2]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ |
4-1
1-0 |
เอฟซี คูเลสซาเล่[8] | -2.25 ▼-2 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 22:30 | [6]สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) |
2-1
0-0 |
Famkes Merkem Womans[14] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:30 | 1 [6]Volna Pinsk |
2-1
1-0 |
Krumkachy Minsk[3] 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 22:30 | 2 [8]เอ็มโปลี (ญ) |
0-3
0-1 |
โรม่า ซีเอฟ ( ญ )[4] 1 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:30 | โลโคโมทีฟ ออสโล |
0-1
0-1 |
Rana FK | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 22:30 | 6 [1-10]เวอแวสปอร์ต |
1-0
0-0 |
เอฟซี เนเทอร์ส[1-6] 2 | +0 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 22:30 | 2 [E-14]Karabakh Vienna |
4-3
1-1 |
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์[E-11] 1 | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:30 | 1 Engers |
0-0
0-0 |
TSV Emmelshausen 3 | -1 | |
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 22:30 | 2 Zeljeznicar Banja Luka |
1-1
0-0 |
เอฟเคสวิเจซด้า 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:30 | 2 เอ็นเค เซพิน |
2-1
0-0 |
Vuteks Sloga 2 | -0.75 | |
FT 22:30 | 2 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
1-0
1-0 |
เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 2 | -0.75 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:30 | 4 [A-7]เรอัล ยูนิโอน |
2-1
1-1 |
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[A-18] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | 3 1 [A-3]เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล |
0-1
0-0 |
ซาลามังก้า[A-4] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 22:45 | [10]ฮาโปเอล ไฮฟา |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้ เนทันย่า[7] 6 | -0.25 ▼+0 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:45 | [6]โบเตฟ วราตซา |
0-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[13] 3 | +0.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 22:45 | 6 [8]โวลิน ลุตส์ค |
0-3
0-0 |
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ[1] 2 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 22:54 | 2 Crvena Zvezda Youth |
3-2
2-1 |
Zemun FK U19 3 | -2 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | 1 [14]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
1-2
1-1 |
ลีลล์สตรอม[4] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 22:59 | 3 [5]เซนต์ กัลเลน |
3-3
2-1 |
เอฟซี ซูริค[1] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 22:59 | 4 [18]วิเชนซ่า |
0-2
0-0 |
โฟรซิโนเน่[11] 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [CYP D1-3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี |
1-2
1-2 |
เออีพี ปาฟอส[CYP D1-7] | - | |
FT 22:59 | [SPA WD1-4]เรอัล โซเซียดาด(ญ) |
2-1
1-0 |
เออิบาร์ (ญ)[SPA WD1-10] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:59 | เนีย ซาลามิส |
2-0
2-0 |
อัลกิ โอโรกลินี | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 1 บาราคแอลโด ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 2 | +0.25 | |
FT 22:59 | 2 ซีอี ยูโรปา |
0-0
0-0 |
ยูอี โอลอต 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 1 พีเออี อโตรมิตอส(N) |
1-3
1-3 |
อโพลลอน สมายร์นิส 2 | +0 | |
FT 22:59 | CF กาวา |
0-0
0-0 |
UE Vilassar de Mar | - | |
FT 22:59 | 1 ซีดี พราวิอาโน |
0-2
0-2 |
UD Llanera | +0.25 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 [6]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า |
1-1
0-1 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[4] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 22:59 | 1 [9]เอสซี เครียนส์ |
2-3
2-2 |
วินเตอร์ทูร์[3] 2 | +0 | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:59 | [5]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
0-0
0-0 |
ซีมปิน ไมชาโลวี[6] 1 | -0.5 | |
FT 22:59 | 2 [4]เทรนซิน |
0-0
0-0 |
เอสเคเอฟซีเรด[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 1 [12]ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
1-2
1-1 |
เอฟเค เซนิก้า[7] | +0 ▲-0.25 |
|
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 22:59 | 4 คาโปสวาร์ |
2-1
2-1 |
Beech Sigit 3 | -0.5 | |
FT 22:59 | คาซิงบาร์ซิคา |
4-0
2-0 |
Hidasnemeti VSC | - | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 22:59 | 2 [N-9]เกเฟล ไอเอฟ |
1-0
0-0 |
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ[N-2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [3]วิดซอว์ ลอดส์ |
4-2
1-1 |
เคเอส พอลโควิค[13] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 4 1 [(c)-17]อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) |
2-0
0-0 |
คาร์ลอส แมนนุซซี่[(c)-2] 1 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 22:59 | 3 [8]ธอร์ อคูเรย์รี่ |
0-0
0-0 |
ฟจอลเนอร์[4] 1 | +0.5 | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 22:59 | 1 1 [2]โพรเกรส นีเดอร์คอร์น |
2-1
1-0 |
จิวเนสเซ่[12] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 1 [1]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ |
2-2
0-1 |
Hostert[3] 1 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:59 | 4 [8]FC Wiltz 71 |
2-3
1-0 |
เรซซิ่ง ยูเนียน[9] 2 4 | +0.25 | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [10]Jezero Plav |
1-2
0-0 |
เอฟเค พ๊อดโกริซา[9] 4 | -0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:59 | 1 [2]เปอร์โต มอนต์ |
0-1
0-1 |
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[13] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 1 1 [1]คอนอูมโบ ยูนิโด |
1-1
0-0 |
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[15] 1 | -0.75 | |
FT 22:59 | 3 [10]ดิปอรเต่ส เตมูโก |
1-1
1-0 |
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[6] 1 3 | -0.25 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:59 | 1 [10]Septemvri Simitli |
1-1
0-1 |
พีเอฟเค มอนทาน่า[13] 2 | +0.5 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:59 | 2 [9]KP Calisia Kalisz |
3-1
1-0 |
วิสลา พูลาเว่[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 22:59 | 1 UT Cotopaxi |
2-1
1-1 |
Cuenca FC 2 | +0 | |
FT 22:59 | 3 Juventud FC |
0-1
0-1 |
CSD Alianza Guano 2 | +0.25 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 22:59 | 1 [C-4]Saint-Priest |
1-3
1-1 |
โอลิมปิก ลียง 2[C-7] 3 | +0 | |
FT 22:59 | 2 [C-2]GFA Rumilly Vallieres |
0-2
0-1 |
Grasse[C-3] | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 [C-16]เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล |
2-0
0-0 |
มาริกนาเน่ จีเนค[C-12] 1 2 | +0 | |
FT 22:59 | 2 [C-10]Martigues |
1-1
1-1 |
ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์[C-1] 2 | +0 | |
FT 22:59 | 2 [D-15]Bourges |
2-0
2-0 |
เตรลิสซาค[D-11] 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 [C-15]Aubagne |
2-1
1-0 |
จูรา ซูด ฟุต[C-5] 1 1 | +0 | |
FT 22:59 | [D-8]ชามาเลียเรสเอฟซี |
1-3
0-2 |
อันเดรซัก[D-4] | - | |
FT 22:59 | [D-6]เล เออบิเยรส์ |
4-3
3-2 |
เอฟซี น็องต์ บี[D-7] | - | |
FT 22:59 | 3 [C-6]Chasselay M.D. Azergues |
1-0
1-0 |
โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี[C-9] 2 | +0 | |
FT 22:59 | [D-14]อองเช่ร์ 2 |
2-0
0-0 |
Canet Roussillon[D-3] | - | |
FT 22:59 | 2 [D-9]เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ |
2-0
0-0 |
อ็องกูแลม[D-1] 1 3 | +0 | |
FT 22:59 | 2 [C-13]โมนาโก 2 |
0-1
0-0 |
ไฮอีเรส[C-11] 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | [D-13]มงต์เปลลิเย่ร์ บี |
1-2
0-0 |
โคโลเมียร์ส[D-12] | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 [A-2]แวร์กซายส์ 78 |
1-1
0-0 |
Poissy AS[A-3] 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 [A-14]พลาเบนเนค |
1-1
0-0 |
ลอริยองต์ บี[A-4] 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | [A-15]แซ็ง-มาโล |
0-2
0-0 |
แก็งก็อง บี[A-8] | - | |
FT 22:59 | 1 [B-14]บิวแวร์ส |
1-1
1-0 |
St. Maur Lusi[B-7] | +0 | |
FT 22:59 | 2 2 [A-16]วิเทร |
0-1
0-0 |
ชาร์เทรส เอฟซี[A-11] 3 | +0.5 | |
FT 22:59 | 2 [A-12]โรโมแรนติน |
1-2
0-2 |
วานส์[A-6] | -0.25 | |
FT 22:59 | [B-11]เอปินาล |
0-0
0-0 |
โบบิกนี เอ.ซี.[B-13] | - | |
FT 22:59 | 1 [B-10]SC Schiltigheim |
1-0
0-0 |
ล็องส์ บี[B-16] 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 [A-1]เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ |
0-1
0-0 |
บลัว เอฟ.41[A-5] 3 | -1 | |
FT 22:59 | 3 [B-15]แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต |
2-2
2-2 |
Haguenau[B-5] 2 | +0 | |
FT 22:59 | 4 [B-6]เม็ตซ์ บี |
1-3
0-0 |
เอฟซี เฟลอรี่ 91[B-2] 4 | +0 | |
FT 22:59 | Chateaubriant |
1-0
1-0 |
เอฟซี รูออง | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 22:59 | [1-4]Monthey |
2-2
1-1 |
ลาโชฟอนด์[1-3] | - | |
FT 22:59 | [3-5]เอฟซี ทุคเกน |
4-0
2-0 |
เอฟซี ลินท์ 04[3-8] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 22:59 | 5 [E-3]เวียเนอร์ วิคตอเรีย |
2-1
0-1 |
ASV Bruck[E-8] 3 | +0 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 22:59 | [13]โบลสตรานอส เอสเค (ญ) |
1-2
1-0 |
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[5] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:59 | [SS-10]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค |
1-1
1-1 |
สเมดบี้ เอไอเอส[SS-9] | - | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 1 SV St Margarethen |
0-6
0-2 |
SC Ritzing 1 | +1 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 22:59 | 3 ซิเคียนาเล่เอฟซี |
4-1
2-0 |
Plataneros La Blanca 4 | -1 ▼-0.75 |
|
France Ligue 5 (France Ligue 5) | |||||
FT 22:59 | 1 ดรานซี่ |
2-0
0-0 |
RCFF Colombes 92 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 Stade Briochin II |
1-3
1-1 |
Brest II 3 | -0.5 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:59 | 1 บราก้า(ยู 19) |
3-0
0-0 |
ริโอ อาฟ(ยู 19) 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) |
7-1
0-0 |
อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | - | |
FT 22:59 | 2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) |
2-1
0-1 |
ไลซอส(ยู 19) 6 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 2 อัลเวอร์ก้า ยู19 |
6-1
3-0 |
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 4 | -1 | |
FT 22:59 | 1 อโมร่า เอฟซี(ยู19) |
1-3
0-2 |
จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1 | +1.25 | |
FT 22:59 | เบนฟิก้า(ยู 19) |
6-1
2-1 |
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 2 | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 |
|
FT 22:59 | 2 เฟยเรนเซ่ (ยู19) |
0-1
0-0 |
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | +0.5 | |
FT 22:59 | เบเลเนนส์(ยู 19) |
0-2
0-0 |
วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | - | |
FT 22:59 | 1 เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) |
12-1
5-0 |
โอลิเวร่า เดอ ฟาเดส(ยู19) 1 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 3 เมียเรอเลนเซ่(ยู19) |
0-0
0-0 |
อมารานเต้ (ยู19) 2 | +0.25 | |
FT 22:59 | 3 โอเอียราส ยู19 |
2-2
1-2 |
คาซ่า เพีย ยู19 2 | +0 | |
FT 22:59 | ปาโดนเซ่(ยู19) |
1-2
0-0 |
กอนโดมาร์ (ยู19) | +0 | |
FT 22:59 | 3 1 Ad Barroselas U19 |
0-8
0-3 |
วาร์ซิม(ยู19) 1 | +1 | |
FT 22:59 | 2 Sousense U19 |
1-1
0-1 |
Luxita U19 3 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 22:59 | 1 แอตเลติโก้ อาร์คอส(ยู19) |
1-7
0-4 |
โตรเฟนเซ่(ยู19) | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 5 Santarem U19 |
0-4
0-0 |
มาริติโม ยู19 4 | +0.75 | |
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 22:59 | Skra Czestochowa (W) |
3-0
2-0 |
Biedrzychowice (W) | -1.5 | |
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 Mbour |
2-2
0-0 |
Guediawaye 1 1 | +0 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:59 | 4 คัลดัส |
1-0
1-0 |
UD Santarem 4 | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 วิตอเรีย เซตูบัล |
5-2
3-0 |
โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | 6 Oriental Dragon |
1-1
1-0 |
เรอัลสปอร์ต คลับ 1 | +0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 23:10 | [A-10]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
0-4
0-3 |
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[A-2] 1 | +0.25 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 23:15 | 1 [10]เยนิ มาลัตยาสปอร์ |
2-0
1-0 |
กาเซียนเท็ป B.B.[11] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 23:15 | 3 [19]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
0-1
0-1 |
เคย์เซริสปอร์[16] 1 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 23:15 | 2 [12]เคซิโอเรนกูคู |
2-0
0-0 |
อดาน่าสปอร์[10] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 23:15 | 3 [16]โคแคลิสปอร์ |
1-0
1-0 |
ซัมซั่นสปอร์[6] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 23:15 | 1 [6]เพนนี่บอนท์เอฟซี |
1-1
1-1 |
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[3] 2 | +1 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 23:15 | 3 [10]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
4-2
1-1 |
เดเบรเซน วีเอสซี[5] 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 23:20 | 2 [ENG L2-23]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[3] 1 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 23:30 | 3 [1]เคเอเอส ยูเปน |
1-2
0-0 |
เซอแร็ง ยูไนเต็ด[11] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 23:30 | 1 [12]เซอร์เคอร์ บรูซ |
0-1
0-1 |
แซงต์ ทรุยด็อง[16] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 23:30 | [4]บาเยิร์น มิวนิค |
5-0
2-0 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[18] | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 23:30 | 2 [7]อตาลันต้า |
0-0
0-0 |
โบโลญญ่า[6] 5 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 23:30 | [3]ลาซิโอ |
6-1
3-1 |
สเปเซีย[12] 1 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 23:30 | [3]ลิเวอร์พูล |
1-1
1-1 |
เชลซี[2] 1 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | นาวาล |
0-0
0-0 |
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | +0.75 | |
FT 23:30 | 1 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) |
0-2
0-0 |
สปอร์ติง(ญ) 3 | -0.25 | |
FT 23:30 | [SPA D33-17]เตรูเอล |
0-0
0-0 |
CF Illueca | - | |
FT 23:30 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี |
3-1
1-1 |
Huracan de Balazote | - | |
FT 23:30 | 3 CD Naval |
0-0
0-0 |
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | +0.75 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 2 [1]ดินาโม เคียฟ |
7-0
6-0 |
โคลอส โคซาลิฟก้า[9] 4 | -1.5 ▲-1.75 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 23:30 | [20]เจเอสเอ็ม สกิกดา |
1-1
0-1 |
เจเอส คาบิลี่[9] | +0.5 ▲+0.75 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 23:30 | [3]อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) |
1-1
0-0 |
RAEC Mons (w)[4] | - | |
FT 23:30 | [10]Royal FC Liege (W) |
0-3
0-0 |
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)[5] | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 23:30 | ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
5-2
1-0 |
เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) 1 | +0 | |
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 เอสเอสจีซี |
2-1
1-0 |
มุสลิม เอฟซี 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 23:30 | [D-16]มง-เดอ-มาร์ซ็อง |
1-2
0-1 |
อีเซอร์ เอเอส[D-2] | - | |
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women) | |||||
FT 23:30 | เอฟซี ซูริค (ญ) |
7-0
2-0 |
ยัง บอยส์ (ญ) | -1.75 | |
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 23:30 | 1 Universidad Catolica (W) |
3-1
1-1 |
Everton de Vina (W) 1 | -1.5 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 23:45 | 1 [18]เอสซี คัมบูร์ |
2-0
0-0 |
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด[12] 1 4 | +0 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 23:55 | 2 [3]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ |
0-1
0-0 |
เฮชเอ็นเคกอริก้า[6] 4 | +0 | |
ผลฟุตบอลวัน 29 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | [13]แก็งก็อง |
1-1
0-1 |
อฌักซิโอ้[6] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [10]ปัว เอฟซี |
2-0
1-0 |
ดิฌง[19] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [12]ชามัวร์ นิออร์ท |
0-0
0-0 |
อาเมียงส์[16] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 1 [11]เกววีลย์ อูแอส |
0-1
0-0 |
ปารีส เอฟซี[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [20]น็องซี่ |
1-4
0-2 |
เอเจ โอแซร์[7] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [14]บาสเตีย |
0-0
0-0 |
เลอ อาฟร์[8] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [4]โซโชซ์ |
1-0
1-0 |
เกรอน็อบล์[17] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [9]โรเดซ อเวรอน |
2-2
0-1 |
ยูเอสแอล ดันเคอร์[18] 3 | -0.5 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 00:00 | 4 [4]ปอร์โต้ |
3-0
2-0 |
อารัวก้า[13] 3 | -1.75 ▲-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [MAL D2-14]เซนต์.จอร์จ |
1-0
1-0 |
เซบบูคเรนเจอร์[MAL D2-4] | - | |
FT 00:00 | 1 [SPA D31-19]จี.เซโกเบียน่า |
4-0
2-0 |
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1 2 | -1 | |
FT 00:00 | 2 อาริส ซาโลนิก้า |
1-1
0-0 |
เลเมีย 2 | -0.75 | |
FT 00:00 | พานาธิไนกอส |
1-1
1-1 |
แอสเตราส ตริโปลิส | -0.25 | |
FT 00:00 | Cerdanyola del Valles |
2-2
0-1 |
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 ซีอี อันดราทส์ |
2-1
0-0 |
ซีดี มานาคอร์ | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [SPA D31-10]กอมโปสเตลา |
2-1
2-1 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 2 | -1 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 00:00 | 3 1 [16]เอ็นเค บริซิเซ่ |
0-2
0-1 |
NK Rogaska[7] 4 | +0.5 ▼▼+0 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 [2]สปาร์ตาปราก |
1-0
1-0 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ[8] 4 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [17]เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ |
2-2
1-0 |
วาดี้ เดกลาเอสซี[16] 1 | +0.25 | |
FT 00:00 | 1 [9]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ |
1-3
1-1 |
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย[7] | +0 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 [1]เอฟเคทุซลา ซิตี้ |
3-2
2-1 |
Rudar Prijedor[8] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 00:00 | 2 [3]CSF Baliti |
0-2
0-1 |
เชอร์ริฟ ติราสโพล[6] 1 | +1.5 ▲+1.75 ▲+2 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 00:00 | 2 [(a)-6]เอดี กรีเชีย |
1-1
1-0 |
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[(a)-5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 00:00 | [5]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด |
4-1
2-0 |
โอเอฟเคเปโตรวัค[4] 1 1 | -0.5 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 00:00 | [3]Loughgall FC |
0-2
0-0 |
อินสติตูเต้ เอฟซี[12] | - | |
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 00:00 | 4 1 เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) |
0-1
0-1 |
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 4 | -0.5 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 00:00 | 3 1 [3]Tallinna FC Ararat TTU |
1-2
1-0 |
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[4] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 00:00 | 3 [5]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
2-0
1-0 |
เอฟซี โซโสโพล[11] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 2 [16]ลิเท็กซ์ โลเวช |
0-0
0-0 |
CSKA 1948 Sofia II[12] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 00:00 | 1 CD Penarol Pallatanga |
2-1
0-0 |
CD La Union Pujili 4 | +0.25 ▼+0 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 00:00 | [1]เวเร ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ[6] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 00:00 | [1-1]เอฟซี ธูน (ยู 21) |
1-1
0-0 |
Bulle[1-5] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | 1 [C-9]ซานตาอานา |
1-1
0-0 |
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[C-3] 6 | +0 | |
FT 00:00 | [WT-7]คิทซ์บูเฮล |
4-1
3-0 |
เอสวี อินส์บรุค[WT-11] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
1-2
0-1 |
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 00:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) |
2-0
0-0 |
เกเรตาโร(ญ) | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 อัตลาส(ญ) |
1-2
1-0 |
มอนเทอร์เรย์(ญ) 5 | +0.25 | |
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1) | |||||
FT 00:00 | 3 1 Skala Itrottarfelag |
0-1
0-0 |
AB Argir 2 | -0.75 | |
Albania Super Cup (Albania Super Cup) | |||||
FT 00:00 | 3 ตูตา เดอร์เรซ |
3-0
0-0 |
วัลลัซเนีย 5 | +0 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:30 | 2 [17]เอลเช่ |
1-1
1-1 |
เซบีย่า[1] | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
FT 00:30 | 1 [7]เรอัล โซเซียดาด |
1-0
1-0 |
เลบานเต้[8] 1 | -1 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:30 | 3 [15]เรอัล โอเบียโด |
0-0
0-0 |
เตเนริเฟ่[7] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:30 | 1 [16]เลกาเนส |
1-2
0-0 |
อีบีซ่า[13] | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 1 Atletico Pulpileno |
3-0
1-0 |
กัลโลเวรา 1 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 00:30 | CD Olimpic Xativa |
1-1
0-1 |
อะเซโร | - | |
FT 00:30 | CE Alberic |
2-1
1-0 |
ออนทินเยนท์ ซีเอฟ | - | |
FT 00:30 | 1 คลับ มาริโน่ |
1-0
0-0 |
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 2 | +0.25 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:30 | 3 [12]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
2-1
0-0 |
แอชดอด เอ็มเอส[3] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:30 | 3 [2]บาเต้ โบริซอฟ |
2-2
0-2 |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[10] 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | [7]ชบับ อลอร์ดอน |
1-1
1-1 |
อัล บากา[12] 3 | -1.5 | |
FT 00:30 | 3 [9]มานน์ |
1-1
1-1 |
อัล ไฟซาลี[4] 2 | +1 | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 00:30 | 2 [5]Swift Hesperange |
5-2
3-2 |
แอตเซลล่า[14] 1 | -2 | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 00:30 | Wexford Youths Women |
1-1
1-1 |
Peamount Utd (w) 1 | +0.5 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 00:30 | 6 [B-14]ซีดี ซาน เฟอร์นานโด |
1-3
0-2 |
บียาร์เรอัล บี[B-10] 3 | -0.25 | |
FT 00:30 | 3 1 [B-7]บาร์เซโลน่า บี |
1-1
1-0 |
อัลเจซีราส[B-3] 1 | -0.75 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 00:55 | FK Graficar Beograd U19 |
2-1
2-0 |
FK Rad Belgrade U19 | -0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:00 | 3 [11]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
0-1
0-0 |
ปิแอส กลิวิส[6] 2 | +0 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 01:00 | 1 [16]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ |
2-0
1-0 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[14] 1 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
5-2
3-2 |
โกรนิงเก้น[6] | -1.5 ▲-1.75 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | 1 [16]เอสเค บรานน์ |
1-3
0-2 |
เฮาเกซุนด์[8] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 2 ยูดี ซาน เปโดร |
1-1
1-1 |
ยูดี มาร์เบลล่า | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ |
1-0
0-0 |
Villacanas 4 | +0 | |
FT 01:00 | 1 [SPA D31-17]ซีเอฟ ซาลามันติโน่ |
0-1
0-0 |
ซีดี กัวจูเอโล 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | AD Cartaya |
1-0
1-0 |
ซีดี ซาน โรเก้[SPA D34-19] | - | |
FT 01:00 | Santfeliuenc FC |
0-3
0-1 |
ฮอสปิตาเลย์ 1 | +0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:00 | 5 1 [2]ราปิด บูคาเรสต์ |
1-2
1-0 |
ซีเอส คราอิโอว่า[7] 5 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 01:00 | [12]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) |
1-2
0-0 |
ออสเตรีย ลัสเตนัว[1] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 01:00 | 5 1 [12]เลฟสกี้ โซเฟีย |
2-1
2-0 |
เบโร่ สตารา ซากอร่า[5] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 01:00 | 4 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี(N) |
3-2
1-1 |
โคห์บ รัมเบลอ 1 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 2 [A-5]กิมนาไซ เมนโดซ่า |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[A-16] 1 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 [B-8]เอลมาโกล |
1-0
0-0 |
แอดเตริโค ราแฟล่า[B-14] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 [B-11]ทริสแทน ซัวเรส |
2-0
0-0 |
กิมนาเซีย จูจุย[B-7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 [B-15]ซาน เทลโม่ |
2-1
1-1 |
ซานมาร์ติน ซานฮวน[B-12] 3 | +0 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 2 [(c)-8]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส |
1-0
0-0 |
วิลลา ซาน คาร์ลอส[(c)-14] 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 [(c)-13]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส |
2-1
1-0 |
โกมูนิกาซิโอเนส[(c)-12] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 [(c)-10]คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ(N) |
4-1
1-1 |
ซีเอ ซาน มิเกล[(c)-15] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | [(c)-11]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
1-2
0-0 |
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส[(c)-16] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 1 [(c)-2]คานัวลาส เอฟซี |
1-1
0-1 |
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[(c)-17] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 3 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) |
2-1
0-0 |
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [11]เอฟเค แรด เบลเกรด |
1-1
0-0 |
FK Zarkovo[1] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 01:00 | 1 [A-6]เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี |
0-0
0-0 |
อีซี จากุยเพนเซ่[A-9] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
Cancel 01:00 | [12]ยูดับเบิลยูไอ |
|
ฮาร์เบอร์วิว[8] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [PR-8]Etoile Carouge |
0-0
0-0 |
Bavois[PR-4] 1 | -0.5 | |
FT 01:00 | 4 [PR-12]เบียล เบียนนี่ |
0-0
0-0 |
ยัง บอยส์ (ยู 21)[PR-15] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 3 [(c)-7]เจนเนอรัลลามาดริด |
0-2
0-1 |
เคลย์โพล[(c)-19] 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | [(c)-6]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล |
1-1
1-0 |
Leandro N Alem[(c)-18] | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 01:00 | 1 Catanduva FC |
1-0
0-0 |
อเมริกา เอสพี 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 1 ECUS |
1-3
0-2 |
Manthiqueira/SP 1 3 | +0.75 | |
FT 01:00 | 1 Maua FC |
2-2
0-1 |
Uniao Suzano AC SP | +0.5 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 2 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) |
2-0
0-0 |
ฮูราแคน(ญ) 2 | -1.25 | |
FT 01:00 | CA Estudiantes Caseros (W) |
12-0
2-0 |
ซีดี โมรอน(ญ) 2 | -1.75 | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 01:00 | Yalong City (W) |
2-1
1-0 |
FC Treaty United (W) 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 01:00 | 5 Aymores |
1-0
1-0 |
Uniao Luziense 3 | -1 | |
FT 01:00 | 7 กัวร์รานี่ เอ็มจี |
2-1
1-1 |
ทูปิ เอฟซี 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี |
1-1
0-0 |
ทูพีนัมบัส 4 | -0.5 | |
FT 01:00 | 5 Democrata SL/MG |
1-1
0-1 |
เดโมคราต้า 4 | +0.25 ▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 2 อิมอเร่ อาร์เอส |
0-0
0-0 |
จอยวิลล์ เอสเซ | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 4 เบาวิสต้า อาร์เจ |
0-2
0-1 |
ซานโต อังเดร 1 5 | +0 | |
FT 01:00 | 6 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
0-0
0-0 |
แคมพิเนสเซ่ พีบี 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 รีโอ บรังโก-อีเอส |
0-2
0-2 |
อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 3 ยูเวนตุสเอสซี |
1-0
1-0 |
เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 1 5 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 คาสคาเวล พีอาร์ |
2-0
1-0 |
มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 5 กัวรานี่ ซีอี |
4-2
1-1 |
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 4 บันกู |
1-0
0-0 |
เซา เบนโต้ 4 | +0 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 3 กอนกาเลนส์ |
1-2
0-1 |
ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 4 Prudentopolis |
2-2
1-1 |
โนว่า อีกูอาคุ 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 5 Apucarana SC |
2-1
2-1 |
นาซิอองนาล PR 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 6 Parana STC PR |
3-3
2-1 |
Andraus Brasil 3 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:00 | 2 Uniao Frederiquense RS |
1-1
1-0 |
GA Farroupilha/RS 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 ครูไซโร่ (อาร์เอส) |
2-1
0-0 |
Igrejinha 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Brazil Copa Rio (Brazil Copa Rio) | |||||
FT 01:00 | 1 Campo Grande CE |
1-0
0-0 |
เรเซนเด้ อาร์เจ 3 | +0.75 ▲+1 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 3 เรโทร พีอี(ยู20) |
1-1
0-1 |
เนาติโก พีอี (เยาวชน) 5 | +0.25 | |
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | Guarani de Palhoca |
0-1
0-0 |
ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 1 | -1.25 ▼-1 |
|
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 01:00 | CD Castellon U19 |
0-2
0-0 |
Rukh Vynnyky U19 | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 3 [(c)-5]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) |
1-0
1-0 |
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด[(c)-7] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:15 | 3 1 [3]มาริบอร์ |
1-1
1-0 |
ASK Bravo Publikum[2] 2 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:20 | 3 ยูบี เลบริจาน่า |
2-2
2-2 |
อัลกอสซีเอฟ 1 | +0 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 01:30 | 3 [13]ชาลเก้ 04 |
3-1
1-1 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[11] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 01:30 | 1 [8]เอฟซี ซิยง |
3-2
1-1 |
ลูกาโน[3] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 2 [7]เปรูจา |
2-3
1-1 |
อัสโคลี่[6] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 3 เยคราโน ดิปอติโว |
0-0
0-0 |
เรอัล มูร์เซีย 3 | +0.5 | |
FT 01:30 | [SPA D34-15]อันเทคัวร่า ซีเอฟ |
3-0
2-0 |
ซีดี เอล อีจิโด[SPA D34-16] | - | |
FT 01:30 | Racing Portuense |
1-2
0-2 |
UD โรเตยา | - | |
FT 01:30 | 1 โมทริล ซีเอฟ |
1-1
1-0 |
กอร์โดบา บี | - | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 01:30 | [6]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
2-1
0-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[2] 6 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 01:30 | 4 [C-19]Nuova Monterosi |
0-0
0-0 |
ฟอกเจีย[C-7] 1 | +0.25 | |
FT 01:30 | 6 1 [A-2]ตริเอสติน่า |
0-0
0-0 |
เซเรกโน่[A-17] 1 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:30 | 4 [A-19]Legnago Salus |
1-1
0-1 |
มานโตวา[A-4] 3 | +0 | |
FT 01:30 | 2 [B-4]เปสคารา |
2-1
1-0 |
Ancona[B-12] 2 | -0.75 | |
FT 01:30 | 1 [B-7]เฟอร์มาน่า |
3-3
2-0 |
วิเทอเบเซ่[B-13] 3 | +0 | |
FT 01:30 | 2 [B-19]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า |
2-0
0-0 |
เตราโม่[B-8] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:30 | 3 [C-13]เอซี โมโนโปลี |
3-0
2-0 |
คาตาเนีย[C-2] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 01:30 | 4 [2]เมียดิซ เลกนิก้า |
1-1
0-0 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย[12] 4 | -1 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | [B-13]ออล บอยส์ |
0-0
0-0 |
วิลล่า ดาลมิเน[B-17] 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 01:30 | [6]Napoli (w) |
0-3
0-2 |
อินเตอร์ มิลาน(ญ)[7] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:30 | [9]ยูเวนตุส(ญ) |
3-0
1-0 |
Pomigliano (W)[11] | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 1 1 Juventude MA |
0-3
0-2 |
พัลมาส 1 1 | -0.5 | |
FT 01:30 | 3 จารากัวอีซี |
1-2
0-2 |
Nova Mutum EC 6 | +1 ▲▲+1.5 ▼▼+1 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:30 | 2 Araucaria ECR |
1-1
0-1 |
Independiente FSJ 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
Aparecida EC U20 1 | -0.25 | |
FT 01:30 | 3 อนาโปลิน่า(ยู 20) |
2-1
2-1 |
Aseev U20 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:45 | 1 [18]กิมนาเซีย ลา พลาต้า |
0-0
0-0 |
ซีเอ ฮูราแคน[19] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 01:45 | 1 [4]แซงต์ กิลลุส |
4-0
2-0 |
สตองดาร์ด ลีแอช[3] 5 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 01:45 | 3 1 [6]เบซิคตัส เจเค |
1-0
1-0 |
คารากูมรัค[8] 4 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 01:45 | 5 [12]ฮาเตย์สปอร์ |
5-0
3-0 |
อลันยาสปอร์[9] 1 | -0.25 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 2 [10]ยูเวนตุส |
0-1
0-1 |
เอ็มโปลี[18] 3 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 01:45 | 4 [17]ฟิออเรนติน่า |
2-1
1-0 |
โตริโน่[15] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 01:45 | 2 [13]บูร์ซาสปอร์ |
0-2
0-0 |
อียูบสปอร์[2] | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | [7]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ |
0-4
0-3 |
อุมรานิเยสปอร์[1] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 01:45 | 1 [4]เวสเตอร์โล |
3-2
0-1 |
ลีแอร์ส[1] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:45 | 4 CA San Fernando |
1-2
0-0 |
Resistencia Central 2 | +0.75 | |
FT 01:45 | 3 1 CA Regional |
3-3
2-2 |
FC Barberan 5 | -1.25 ▼-1 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | 1 [8]โอลิมปิก มาร์กเซย |
3-1
1-1 |
แซงต์ เอเตียน[11] 3 | -0.75 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 02:00 | [9]วิลเลม 2 |
1-0
0-0 |
พีอีซี ซโวลล์[17] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:00 | 2 [17]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[2] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | [MAL D2-3]ซาน กวานน์ เอฟซี |
3-4
0-3 |
ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์[MAL D2-8] | - | |
FT 02:00 | [86]แอลจีเรีย (ญ) |
4-1
1-0 |
ปาเลสไตน์ (ญ)[120] 3 | -1.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲-3.5 ▲-3.75 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 02:00 | 4 [9]เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
3-1
3-0 |
อิสทรา 1961 พูลา[7] 6 | -0.25 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:00 | 4 [6]เอนพ์พี |
2-0
1-0 |
เอล กัวน่า[12] 1 4 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 [7]เอฟเค เวเลซ |
2-1
2-0 |
Leotar[9] 1 | -1.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:00 | 4 [15]ปาเลสติโน่ |
3-0
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[4] 2 4 | +0.25 ▼+0 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 02:00 | 3 [(c)-11]เรอัล ซานตานเดร์ |
3-1
2-1 |
ลาเนรอส เอฟซี[(c)-5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 4 เรียลฟร้อนเทร่า |
1-1
1-0 |
แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 3 | -0.25 | |
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 02:00 | 2 อินดิเพนเดนเต้ เอฟซี ลีเมย์รา |
2-2
1-1 |
ริโอ บรานโก้เอสพี 1 8 | +0.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 02:00 | 2 พันตาเรนนัส |
0-1
0-1 |
มูนิซิปัล ลิเบเรีย 5 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | บราซิลเลียนเซ่ |
2-1
0-1 |
Porto Velho EC | -1.75 ▲▲▲ ▲▲-3 |
|
FT 02:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
2-1
1-1 |
เอสอี ตู กาม่า | -0.75 ▲-1 |
|
FT 02:00 | 6 Tocantinopolis |
2-3
1-2 |
Paragominas FC PA 4 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 02:00 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที |
0-1
0-1 |
โกเอียเนเซีย จีโอ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 ซูซา พีบี |
2-0
1-0 |
เอบีซี อาร์เอ็น 7 | +0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 1 [2]วาลูร์ เรย์ยาวิค |
1-2
0-1 |
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์[8] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:30 | 3 [17]ฟามาลิเคา |
1-1
0-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1] 5 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:30 | 3 [A-9]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ |
3-1
2-0 |
คิลเมส[A-4] 4 | -0.25 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 02:30 | 3 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1 3 | -0.5 | |
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 02:30 | [5]วอเตอร์เฮาส์เอฟซี |
4-1
2-1 |
อาร์เน็ท การ์เดน[9] | - | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:30 | 5 Andes Talleres |
2-0
0-0 |
Universidad Nacional de Cuyo 4 | -1 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 02:30 | 3 แอนาเดีย |
4-2
2-1 |
Pevidem SC 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 02:30 | 2 [A-16]เอสดี โลโกรเนส |
1-1
1-0 |
เรอัล บายาโดลิด บี[A-10] 2 | -0.25 | |
FT 02:30 | 2 [B-1]อัลบาเซเต้ |
3-1
1-0 |
คาสเตลล่อน[B-4] 1 | -0.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 02:50 | 2 [8]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
แนชวิลล์ เอฟซี[3] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 03:00 | 2 1 [18]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
0-0
0-0 |
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[20] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 5 [9]เรอัล เบติส |
0-1
0-0 |
เรอัล มาดริด[3] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 6 [3]พอนเฟร์ราดิน่า |
2-1
1-0 |
คิโรน่า[5] 4 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 1 [(a)-9]จิคาราล เซอร์โคบา |
0-0
0-0 |
กัวดาลูเป เอฟซี[(a)-2] | +0 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 03:00 | 2 [(c)-10]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส |
1-1
1-0 |
9 de Octubre[(c)-3] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 6 [(c)-10]ออโซมารโซ่ |
1-2
1-1 |
แอตเลติโก้ เอฟซี[(c)-8] 4 | -0.25 | |
FT 03:00 | 3 [(c)-4]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี |
2-1
1-1 |
Expreso Rojo[(c)-14] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 03:00 | 2 [A-4]ทอมเบนเซ่ |
2-1
2-0 |
มานุส (สมัครเล่น)[A-1] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 03:00 | 3 1 [B-10]โอเอสเต้ |
0-0
0-0 |
โบต้าโฟโก้ เอสพี[B-6] 3 | +0.25 | |
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 2 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี |
3-1
1-0 |
คาล์เด้นเซเอ็มจี[BRA MG-7] | -0.5 | |
FT 03:00 | 5 Boa |
3-1
1-0 |
Rio Branco VN 1 | -0.5 | |
FT 03:00 | 2 [BRA SP-8]อินเตอร์ เด ลีเมย์รา |
2-1
1-0 |
เซียนอร์เต้ พีอาร์ 4 | -0.25 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 03:00 | 1 เซา เปาโล เอพี |
3-1
2-0 |
Independente AP 1 | -1 ▲-1.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 03:00 | 3 1 CD FAS Reserves |
1-0
0-0 |
CD Luis Angel Firpo Reserves 1 3 | -1 ▼-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | Mixto U19 |
0-0
0-0 |
Uniao EC Rondonopolis U19 3 | +0.25 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 03:00 | Andira EC |
0-5
0-3 |
วาสโก เอซี | +0.5 ▲+0.75 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 03:00 | 3 [3]Forge FC |
3-1
2-1 |
ยอร์ก 9 เอฟซี[5] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 03:00 | 1 SUVA Sports (W) |
3-3
3-1 |
AD Coronado Women 1 | -0.75 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 03:00 | 1 Academia Europea de Futbol |
7-2
4-1 |
Atletico Risaralda 2 | -1.25 | |
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 03:00 | อุรุกวัย (ยู 17) |
0-1
0-0 |
บียารีล (ยู 19) | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:05 | 4 [E-3]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา |
0-2
0-0 |
คาราคาส เอฟซี[E-1] 1 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 03:05 | 2 Deportes Rengo |
2-1
0-0 |
Club Deportivo Pilmahue 1 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 03:05 | 4 Efusa |
1-1
1-1 |
CD Geovanis Cassiani Gomez 1 3 | -0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:10 | 2 1 [B-3]เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ |
0-3
0-3 |
ซีเอ บราวน์อโดรกู[B-5] 1 | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 1 [(c)-12]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) |
2-2
0-1 |
อคาเดเมีย กันโตเลา[(c)-9] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:30 | 4 CA Saquisili |
1-2
1-0 |
Deportivo Santa Elena 3 | +0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 2 [20]บานฟิลด์ |
2-4
1-2 |
ซีเอ พลาเทนเซ่[25] | -0.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 4 [(c)-4]เอ็นบิกาโด เอฟซี |
3-2
2-1 |
ลา อีคูดัด[(c)-15] 3 | +0 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 04:00 | 1 Deportivo Amatitlan (w) |
1-4
1-2 |
Marquense (W) 1 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 04:00 | 3 Cobaneras FC (w) |
0-0
0-0 |
FC Moralense (W) 2 | +0.25 | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 1 1 Ilopango |
0-1
0-1 |
Fuerte San Francisco 2 | +0 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 2 Organica Masachapa FC |
2-0
1-0 |
San Judas 3 | -1 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 04:00 | 2 CD Centenari |
0-1
0-0 |
ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 1 4 | +0.25 ▼+0 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:30 | 2 [8]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
0-1
0-1 |
ซานหลุยส์ คิวโลต[16] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:30 | 7 1 CD Aguila Reserves |
3-3
1-1 |
Jocoro FC Reserves 7 | -0.5 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:30 | 3 1 เดปอร์ติโวมีชโก |
3-1
3-0 |
Chimaltenango FC 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 04:45 | 2 [13]บัสควอ เอฟซี |
0-0
0-0 |
ลอนดริน่า พีอาร์[17] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 4 [11]ซานโตส |
0-4
0-0 |
ฟลาเมงโก[5] 4 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 05:00 | 3 [(a)-13]ชีวาส กัวดาลาจาร่า |
2-1
1-0 |
เนกาซ่า[(a)-8] 2 | -0.5 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 05:00 | 1 1 [(c)-10]โอลิมเปีย อาซันซิออง |
0-1
0-0 |
โซล เดอ อเมริกา[(c)-6] 1 5 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 05:00 | 4 [A-3]เอสซี เปซานดูปารา |
1-1
0-0 |
ฟลอเรสต้า ซีอี[A-7] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 05:00 | 2 Atletico Pantoja |
1-1
1-0 |
Cibao FC 3 | +0 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 05:00 | 1 ดี.คอนเซ็ป |
2-2
1-1 |
Lautaro de Buin | +0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:00 | 9 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส |
2-0
1-0 |
มาดูเดดา 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 1 Mario Mendez FC |
3-0
0-0 |
Herrera FC Reserves 5 | -0.75 | |
FT 05:00 | 2 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) |
0-0
0-0 |
CA Independiente de la Chorrera Reserves 2 | +0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 05:05 | 2 [10]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส |
0-1
0-1 |
ชิคาโก ไฟร์[12] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 05:15 | [W-7]ทรูจิลลานอส |
0-3
0-1 |
ซูเลีย เอฟซี[W-6] 2 | +2.5 ▼+2.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 05:30 | 3 [(c)-15]มอนต้า เอฟซี |
0-0
0-0 |
อูเรนเซ่ เอสซี[(c)-8] 1 5 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:30 | 2 ริชมอนด์ คิกเกอร์ |
0-0
0-0 |
นอร์ท แคโรไลนา 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:00 | 3 [22]อินดี้ อิเลฟเวิ่น |
2-0
2-0 |
เรอัล โมนาร์ช[28] 3 | -0.75 | |
FT 06:00 | 3 1 [12]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก |
2-3
1-1 |
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[5] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 2 [(a)-8]เฮเรดิอาโน(N) |
2-0
0-0 |
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[(a)-7] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:00 | เทาโร เอฟซี |
0-0
0-0 |
เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 06:00 | 4 1 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
1-3
1-2 |
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 4 | +0.25 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:00 | 2 ชัตตานูกา |
0-1
0-0 |
LA Force 1 | +0.25 | |
FT 06:00 | 1 Stumptown Athletic FC |
2-1
2-1 |
California Utd Strikers 1 | -0.25 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 06:00 | 3 Panama City FC |
1-5
1-1 |
Costa Del Este Reserves 2 | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |