ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 27 สิงหาคม 2564ผลบอล 26 สิงหาคม 2564ผลบอล 25 สิงหาคม 2564ผลบอล 24 สิงหาคม 2564ผลบอล 23 สิงหาคม 2564ผลบอล 22 สิงหาคม 2564ผลบอล 21 สิงหาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 25 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 06:30 | 4 24 de Septiembre 1969 |
0-3
0-0 |
ก๋วยลีน่า[PAR D1(c)-5] 1 1 | +1.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:00 | 3 [2]ราซิ่ง คลับ |
0-0
0-0 |
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[24] 2 | -0.5 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 4 Cumbaya FC |
0-0
0-0 |
ซีดี เอล นาซิอองนาล 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:05 | 3 [(a)-6]Cocodrilos de Tabasco FC |
0-2
0-2 |
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[(a)-2] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 07:10 | 3 [3]Valour |
3-0
1-0 |
เอฟซี เอดมันตัน[6] 2 | +0 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 3 [10]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ |
0-1
0-0 |
เนาติโก (พีอี)[8] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 07:40 | 5 [(c)-12]เรอัล คาร์ทาเกน่า |
2-0
2-0 |
คอร์ตูลัว[(c)-9] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 1 [(a)-1]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
4-0
2-0 |
จิคาราล เซอร์โคบา[(a)-9] | -1 ▲-1.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 09:05 | 1 [(a)-3]แทมปิโก มาเดโร |
1-1
0-0 |
Club Chivas Tapatio[(a)-17] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▲-1 |
|
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women) | |||||
FT 11:00 | Khad (W) |
2-0
0-0 |
Kharaatsai (W) | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 14:00 | [13]นารา คลับ |
2-2
1-1 |
มารูยาซึอินดัสตรีส์[11] | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | 1 Winner Girls (w) |
1-4
1-2 |
Esperance (w) | -0.25 ▼+0 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 15:00 | 1 Khoromkhon Club |
2-5
0-1 |
BCH Lions 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:20 | 1 Tempete (w) |
0-3
0-3 |
Athleta FC Togo (w) 1 | +2.75 ▼+2.5 |
|
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 15:30 | Kingborough Lions (w) |
2-2
2-0 |
Olympia FC Warriors (w) | -0.75 | |
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 15:45 | 2 [10]กูชิง เอฟเค |
2-1
0-1 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[4] 4 | +0.25 ▲▲▲+1 ▼▼+0.5 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 15:55 | 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 |
2-1
1-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | -0.75 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 16:00 | 1 [19]โทชิกิ เอสซี |
0-1
0-1 |
เธสปา คูซัทสึ[16] | -0.25 | |
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:15 | 1 Aryans Sports |
0-0
0-0 |
Peerless SC | +1 | |
FT 16:15 | Tollygunje Agragami |
2-3
1-2 |
Calcutta Customs | +0.5 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | [2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ |
2-0
0-0 |
โปฮัง สตีลเลอร์[3] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | 2 [14]ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
0-4
0-2 |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[6] | +0.5 | |
FT 17:00 | 1 [16]โตกุชิม่า วอร์ทิส |
0-1
0-1 |
คาชิว่า เรย์โซล[15] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 [18]เวกัลตา เซนได |
1-2
0-1 |
เอฟซี โตเกียว[9] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [3]สากัน โตสู |
0-4
0-1 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[2] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 17:00 | 1 [7]อูราวะ เรด ไดมอนส์ |
1-0
1-0 |
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[11] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 [10]อวิสปา ฟูกูโอกะ |
1-0
0-0 |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 17:00 | [12]เซเรโซ โอซาก้า |
1-5
0-3 |
โชนัน เบลมาเร่[17] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 1 [19]โออิตะ ตรินิต้า |
1-3
1-2 |
วิสเซล โกเบ[4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | [8]คอนซาโดล ซัปโปโร |
0-2
0-2 |
นาโกย่า แกรมปัส เอต[5] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 [20]โยโกฮามา เอฟซี |
3-1
1-0 |
กัมบะ โอซาก้า[13] 1 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 17:00 | 1 1 [RUS D2U-3]ไดนาโม บรานัวล์ |
0-2
0-2 |
เฟเคิล[RUS D1-3] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [14]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี |
0-2
0-1 |
วี-วาเรน นากาซากิ[8] | +0 ▲+0.25 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 3 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
อุกเยนอคาเดมี 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:30 | 1 [7]อินชอนยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
แดกู เอฟซี[5] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:30 | 1 [11]เอฟซี โซล |
1-2
0-2 |
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 18:00 | 4 1 [4]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ |
0-3
0-0 |
ซูวอน ซิตี้[6] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 18:00 | 1 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) |
0-5
0-2 |
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) | +1 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 UB Mazaalainuud |
0-2
0-1 |
แอทเลติก 220 เอฟซี | +2.75 ▲▲▲+3.5 |
|
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2) | |||||
FT 18:00 | 4 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด |
2-3
1-3 |
ซีฟอร์ด เรนเจอร์ 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:15 | [WAUS U20-1]เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) |
5-0
3-0 |
ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20)[WAUS U20-4] | -0.25 | |
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 18:30 | 1 [6]อีซียู โยนดาลูบ(N) |
2-2
1-1 |
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[5] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 18:30 | 2 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) |
1-0
1-0 |
บัลแคทต้า (ญ) | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 18:45 | 2 [7]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี |
3-1
0-1 |
แทมปิเนส โรเวอร์ส[4] 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [TUR 3BB-3]เฟธิเยสปอร์ |
2-3
1-1 |
อัล คาดเซีย[KUW D1-2] | +0 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 19:00 | 2 [9]โคแคน |
2-0
2-0 |
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[11] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 4 [S-1]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
2-1
1-0 |
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-11] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 2 [W-14]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[W-8] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 19:00 | [4]FK Eskhata |
1-2
0-0 |
CSKA Pamir Dushanbe[7] | - | |
FT 19:00 | [3]FC Istaravshan |
2-2
0-1 |
FC Kuktosh[10] | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 19:30 | [RUS D2S-9]ลีเจียน ไดนาโม |
2-3
0-0 |
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[RUS D1-8] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | Ekwendeni Hammers |
1-1
0-0 |
Moyale Barracks | -0.25 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 1 [RUS D2U-15]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ |
1-2
0-0 |
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[RUS D1-19] 1 | +0.25 ▲▲▲ ▲+1.25 |
|
FT 20:00 | 3 [RUS D2WA-1]Kairat Moskva |
0-3
0-2 |
โรเตอร์ โวลโกกราด[RUS D1-13] 3 | +0.5 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:00 | [10]ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด |
3-1
1-0 |
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์[2] 1 | -0.25 | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 2 1 [8]เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ |
1-4
0-2 |
เคดะห์[5] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 5 [1]อารารัต |
5-2
1-2 |
เอฟซี โนอาห์[8] 3 | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
womens norway cupen (womens norway cupen) | |||||
FT 20:00 | โฟรย่า (ญ) |
2-0
2-0 |
สตาเบ็ค (ญ) 1 | +2.25 ▲▲▲+3 ▼+2.75 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [6]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
4-0
2-0 |
เอฟเค ลิด้า[10] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
Scotland Women FA Cup (Scotland Women FA Cup) | |||||
FT 20:00 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) |
2-10
2-5 |
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | - | |
FT 20:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) |
5-2
2-1 |
อเบอร์ดีน (ญ) | - | |
FT 20:00 | มาเธอร์เวลล์(ญ) |
4-1
2-1 |
Boroughmuir Thistle FC (w) | - | |
FT 20:00 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง(ญ) |
0-3
0-2 |
คิลมาร์น็อค (ญ) | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 1 [NS-5]สควิลเจโบ เอสเค |
4-1
2-0 |
เอฟซี กูเต้[NS-8] | -0.75 ▲▲▲ ▲▲-2 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 1 ฮูรากัน(สำรอง) |
2-2
0-2 |
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 4 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:00 | 2 มาดูเดดา(เยาวชน) |
1-1
1-1 |
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 2 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | 5 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) |
3-0
0-0 |
วาสโก ( เยาวชน) 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 [RUS D2CA-7]FK Znamya Noginsk |
0-4
0-0 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[RUS D1-14] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [RUS D2WA-7]เอฟเค เลนินกราเดทส์ |
1-0
0-0 |
ยูโรเซ คราสโนดาร์[RUS D1-17] 4 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 21:00 | ชาบับ อัลฮุสเซน |
1-0
1-0 |
Ader SC 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 21:00 | [4]FC Sfintul Gheorghe(N) |
3-4
1-1 |
เอฟซี มิลซามี่[1] | +0.75 ▼+0.5 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:00 | 2 [10]เมตาลุค เบคาเบด |
1-2
0-1 |
มาเชล มูบาเร็ค[12] 4 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 21:00 | 2 [8]FK Rostov (w)(N) |
1-0
0-0 |
Rubin Kazan (w)[10] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [17]เจนเออะแร็ล ดิแอซ |
0-1
0-0 |
สปอตติโว อิเทโน่[15] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [12]2 เด มาโย พีเจซี |
1-3
1-1 |
Sportivo Ameliano[6] | -0.25 | |
FT 21:00 | [4]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ |
2-0
2-0 |
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[11] | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 21:00 | [2]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. |
0-1
0-0 |
เจเนอรัลกาบาเยโร่[1] | -0.25 ▼+0 |
|
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 21:00 | 2 [8]คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) |
5-0
2-0 |
APLG Gdansk (W)[12] 2 | -4 | |
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga) | |||||
FT 21:00 | 5 1 [MKD D1-10]โปเบด้า |
2-1
0-1 |
Pehchevo[E-7] 4 | +0 ▲▲▲ ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 3 [E-10]FK Lokomotiva Gradsko |
0-2
0-1 |
เอฟเค โคซุส[MKD D2-7] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 4 [MKD D2-7]เอฟเคเทเทคส์เตโตโว |
2-1
1-1 |
KF Veleshta[W-7] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [E-8]FK Sloga 1934 Vinica |
1-0
0-0 |
Bratstvo 07[E-9] | - | |
FT 21:00 | 3 [W-8]FK Kadino |
0-3
0-1 |
ซิเล็กส์[MKD D1-9] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | [MKD D2-9]เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ |
0-4
0-0 |
Voska Sport[W-9] | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 1 [E-6]Detonit Junior |
0-2
0-1 |
Belasica Strumica[MKD D1-12] 2 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [E-3]เอฟเค โอโซโกโว |
1-4
1-2 |
คาเมนิคา-ซาซ่า[E-4] 1 | +0 | |
FT 21:00 | 3 [MKD D1-11]เอฟเค โอครีด 2004 |
4-1
1-1 |
KF Besa Doberdoll[W-10] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [MKD D2-6]Korab Debar |
0-0
0-0 |
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[MKD D1-11] | - | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:00 | 2 Fovu de Baham |
2-3
1-2 |
AS Fortuna Mfou 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | ยูเนี่ยน ดูอาลา |
1-0
0-0 |
ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | เอเวียน อคาเดมี่ |
3-1
1-0 |
Yafoot FC | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:10 | 4 [3]ซอกเดียน่า จิซาค |
2-1
1-0 |
คิซิลคัม ซารัชโชน[4] 1 | -0.5 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:15 | 2 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง |
1-0
0-0 |
พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | Omonia 29is Maiou |
1-1
1-0 |
Ethnikos Assias | - | |
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 21:30 | 2 มลาโดสต์ ซดราโลวี |
4-2
1-2 |
เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 21:30 | ปริมอเรค |
1-0
0-0 |
NK Samobor | - | |
FT 21:30 | Virovitica |
0-4
0-2 |
Bijelo Brdo | +0.75 | |
FT 21:30 | 1 [CRO D2-5]NK Orijent Rijeka |
2-1
1-0 |
Marsonia 3 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 21:30 | 3 1 Podravina |
0-0
0-0 |
บีเยลอวาร์ 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:30 | 4 [CRO D2-7]Radnik Sesvete |
0-0
0-0 |
Mladost Petrinja 4 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 21:30 | NK Moslavina Kutina |
0-2
0-1 |
Oriolik | - | |
FT 21:30 | เปโต้ มา คา |
2-0
1-0 |
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | - | |
FT 21:30 | 1 NK Belisce |
4-1
2-1 |
Mladost Prelog 1 | -2.5 ▲▲-3 |
|
FT 21:30 | 4 1 Granicar |
0-1
0-1 |
รูดาร์ลาบิน 1 2 | -0.25 | |
FT 21:30 | 2 Vuteks Sloga |
3-1
0-1 |
NK Straza Hum na Sutli 1 4 | -2.5 ▼▼▼ ▼-1.5 |
|
FT 21:30 | Bednja |
1-0
0-0 |
NK Uljanik 1 | - | |
FT 21:30 | 3 NK Krizevci |
2-3
1-2 |
เอ็นเค ดูโกพอลเจ 2 | +1 | |
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 21:30 | เอซีเอส โคมูนา รีเซีย |
0-3
0-0 |
เอฟซี มารามูเรส | - | |
FT 21:30 | 9 Progresul Ezeris |
2-2
1-2 |
สโคลาร์เรซิต้า 4 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 21:30 | 5 [ROM D2-16]ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา |
1-0
1-0 |
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 2 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 21:30 | Vointa Stremt |
0-4
0-1 |
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | - | |
FT 21:30 | 2 ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ |
0-4
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 4 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 21:30 | 4 ACS Somuz Falticeni |
3-1
1-1 |
CS Dante Botosani 2 | -0.25 | |
FT 21:30 | 2 CA Oradea |
1-0
1-0 |
FC Zalau 5 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:30 | 6 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ |
0-1
0-0 |
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 3 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 21:30 | CS Avantul Periam |
1-4
0-1 |
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:35 | 2 CS Navodari |
3-1
1-0 |
Unirea Constanta | +0.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 21:40 | 2 Husana Husi |
2-1
0-1 |
สเตนต้า มิรอสราว่า 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:50 | [CYP D2-4]Agia Napa |
1-0
0-0 |
โอโมเนีย อราดิปปู[CYP D2-7] | +0 | |
FT 22:00 | US Amou (w) |
0-5
0-2 |
Ahe FC (w) 1 | +1 | |
FT 22:00 | Varesina Calcio |
0-0
0-0 |
กอซซาโน่ | - | |
FT 22:00 | อปอลล่อน ลาริสซ่า |
2-3
2-0 |
นิกี โวลอส | - | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 วาลาชเก เมซิริชี |
0-3
0-1 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ | +1.75 ▲+2 |
|
FT 22:00 | 3 [CZE CFLB-11]จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ |
0-2
0-1 |
ไวสคอป[CZE D2-16] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [CZE CFLB-1]สโลวาน เวลวารี่ |
3-1
2-0 |
เอฟเค โคมูตอฟ 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 22:00 | [CZE CFLA-16]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ |
0-6
0-2 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[CZE D1-12] | +1.75 ▲▲▲+2.5 ▼+2.25 |
|
FT 22:00 | 2 [CZE CFLA-15]โซคอล ฮุสตัน |
0-0
0-0 |
ปาร์ดูบีตเซ[CZE D1-10] 2 | +1.75 ▼+1.5 ▲▲+2 |
|
FT 22:00 | 1 [CZE CFLA-14]บีเนโซว |
0-1
0-1 |
เทปลิเซ่[CZE D1-14] 2 | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
FT 22:00 | 4 [CZE CFLM-2]Kreuzlingen |
1-1
1-1 |
เบอโน่[CZE D2-2] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 22:00 | 2 1 [CZE CFLA-1]จิสครา โดแมซลิซ |
1-7
0-3 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[CZE D2-3] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:00 | 1 1 [CZE CFLM-9]ฮลูชิน |
0-0
0-0 |
บานิค ออสตราว่า[CZE D1-5] 3 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 22:00 | Slavicin |
1-5
1-1 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | +2.5 ▲+2.75 |
|
FT 22:00 | 2 [CZE CFLM-3]ยูนิโก้ |
2-4
1-3 |
ซิกม่า โอโลมุช[CZE D1-6] 1 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 22:00 | 3 Tatran Sedlcany |
0-6
0-2 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1 | +3 ▲▲▲ ▲▲▲+4.5 |
|
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | 2 เอสเค บาดิน |
1-2
0-0 |
เอสเค โนโวห์ราด 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:00 | 1 OSK Likavka |
2-5
2-1 |
โดลนีย์ กูบิน | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 22:00 | TJ Nafta Gbely |
1-1
1-0 |
นิตร้า | - | |
FT 22:00 | 2 มาลัซกี |
0-3
0-3 |
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1 | +1.25 | |
FT 22:00 | 1 SK Crystal Lednicke Rovne |
0-0
0-0 |
OK castkovce 1 | +0 | |
FT 22:00 | Povazska Bystrica |
2-0
0-0 |
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 3 Oravske Vesele |
0-3
0-2 |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | +2 ▲+2.25 |
|
FT 22:00 | 1 MSK Thermal Velky Meder |
0-3
0-2 |
เทรนซิน 1 | +2.5 ▲▲▲+3.25 |
|
FT 22:00 | 2 Poruba |
2-4
2-3 |
Namestovo 2 | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 22:00 | Druzstevnik Radimov |
0-0
0-0 |
เอฟเค เซนิก้า | +2.5 | |
FT 22:00 | 3 ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค |
0-5
0-4 |
ลิปโทฟส์กี้ มิคูลาส 2 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 22:00 | Olympia Bobrov |
1-3
1-0 |
Kysucke Nove Mesto 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | FTC Filakovo |
0-4
0-1 |
เอฟเค โคซิค | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:00 | เอฟเค เบลูซา |
0-3
0-0 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | - | |
FT 22:00 | 1 คานา |
0-4
0-0 |
ฮูเมนเน่ 1 | +1.75 ▲▲▲ ▲+2.75 |
|
FT 22:00 | 2 โลโคโมติว่า โคซิเช |
2-1
1-1 |
OFK Vikartovce 1 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 22:00 | 1 MFK Spartak Medzev |
2-1
0-0 |
Mladost Kalsa 3 | +0.75 | |
FT 22:00 | FC Banik Prievidza |
1-3
0-1 |
MSK Puchov | +2.25 ▼+2 |
|
FT 22:00 | 2 Slovenska Lupca |
0-2
0-2 |
SK Pramen Kovacova 4 | +2 | |
FT 22:00 | Spartak Banovce Nad Bebravou |
0-6
0-2 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | - | |
FT 22:00 | 3 OFK Trebatice |
2-1
1-0 |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1 | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 22:00 | Spartak Medzilaborce |
2-2
0-1 |
Pavlovce nad Uhom | - | |
FT 22:00 | 2 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว |
2-1
0-1 |
สลาโว วีเซลัด 2 | +0.75 | |
FT 22:00 | Velka Lomnica |
1-3
0-2 |
Slovan Sabinov | - | |
FT 22:00 | Okolicna |
0-8
0-3 |
เคเอฟซี โคมาร์โน | - | |
FT 22:00 | 3 SK Nova Dedinka |
0-1
0-0 |
Raca Bratislava 1 | +1.5 | |
FT 22:00 | Druzstevnik Trstice |
0-3
0-1 |
เอสเคเอฟซีเรด | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:00 | [RUS D2S-10]สตาฟโรพอล-2009 |
1-3
1-2 |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[RUS D1-2] 6 | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 22:00 | 4 [RUS D2CA-3]มอร์โด้เวีย ซารานสค์ |
1-2
1-2 |
บัลติก้า[RUS D1-12] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [RUS D2WB-11]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ |
0-1
0-0 |
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[RUS D1-9] 5 | +0.5 | |
FT 22:00 | 2 [RUS D2CB-4]ดินาโม บรีอันสค์ |
0-3
0-1 |
เวเลส[RUS D1-5] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:00 | 1 [4]บอลติกปาเนเวจิส |
4-0
1-0 |
สปายริส เคานาส[3] 1 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 [8]ดอมซาเล่ |
0-2
0-1 |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[5] 3 | +0 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:00 | 1 [12]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด |
0-2
0-2 |
Sekhukhune United[15] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 [8]ไกเซอร์ ชีฟ |
2-1
2-0 |
บาโรก้า เอฟซี[1] 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | [14]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก |
1-2
1-0 |
เคป ทาวน์ ซิตี้[9] | +0 | |
FT 22:00 | [13]อามาซูลู |
0-0
0-0 |
โมโรคา สวอลโลส์[3] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [6]สเตลเลนบอส เอฟซี |
1-0
0-0 |
ทีเอส กาแล็กซี่[11] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 [UZB D1-5]นาซาฟ การ์ชิ |
3-2
2-0 |
เอฟซี อาฮาล[TKM D1-2] 4 | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [9]Leotar |
2-2
0-2 |
Posusje[10] 3 | +0 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:00 | 3 [8]เอฟซี เอลวา |
0-1
0-1 |
เอฟซี มาร์ดู[1] 3 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:00 | 1 1 [7]ปาร์นู เจเค |
2-4
1-3 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[3] 3 | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [3]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์(N) |
4-1
1-0 |
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[1] | +0 | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 22:00 | [3]Albatroz |
0-1
0-0 |
ตูกุมส์-2000[2] 4 | +0.25 | |
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 22:00 | 1 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) |
1-1
0-0 |
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:00 | 2 [10]Vandra JK Vaprus |
4-1
2-0 |
Laanemaa Haapsalu[9] 1 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | [1]Viimsi MRJK |
1-1
0-0 |
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[8] 3 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | บัลแกเรีย (ญ) ยู19 |
0-7
0-5 |
เซอร์เบีย (ญ) ยู19 | +0.25 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 22:00 | 2 Fotbal Fulnek |
3-5
2-1 |
Moravan Oldrisov 5 | +0 | |
FT 22:00 | FC Irp Cesky Tesin |
1-3
1-1 |
Koberice | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 Unie Hlubina |
4-2
3-0 |
SK Celadna 1 | -1.75 | |
FT 22:00 | 2 Haj ve Slezsku |
1-1
1-1 |
Slavia Orlova 4 | -0.5 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:05 | 2 1 Panteras FC |
1-1
0-0 |
Carlos Pipe Uribe FC 1 3 | -0.25 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 22:15 | 2 [10]อิตติฮัต คาลบา |
0-0
0-0 |
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)[4] | +1.25 ▼+1 |
|
FT 22:15 | [6]อัล อาห์ลี ดูไบ |
1-0
1-0 |
อัจมาน[2] 1 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 4 [3]ยาโร |
1-1
1-1 |
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[4] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:30 | 2 [13]เมไลพิลล่า(N) |
1-1
0-0 |
คูริโก้ ยูนิโด[16] | -0.25 ▼+0 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 22:30 | 2 [8]เอฟเครูดาร์ |
1-1
1-1 |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[6] 4 | +0.75 | |
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup) | |||||
FT 22:30 | 2 [BHR D-3]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) |
2-0
1-0 |
อัล ทัดมัน[BHR D-10] 3 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 22:30 | 1 [BHR D-4]อิซ่า ทาวน์ |
1-1
0-0 |
คาลาลี[BHR D-9] 2 | -1.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 22:30 | [13]ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) |
0-5
0-2 |
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)[10] | - | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [4]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 |
2-1
1-0 |
ทาร์ตู เจเค มัก 2[9] 1 3 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [B-5]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค |
1-0
0-0 |
อิลเวส แทมเปเร่ 2[B-10] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:30 | [A-6]นูรมิจาร์เวน |
1-1
1-0 |
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า[A-12] | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 1 ทีพี 47 โตริโน่ |
2-1
1-0 |
Tervarit-j 1 | -2 | |
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 22:30 | ONS (W) |
1-0
1-0 |
HauPa (w) | -2 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 22:35 | 1 [4]อัล มูฮารัค |
0-0
0-0 |
อัล ริฟฟา[8] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 3 เนีย ซาลามิส |
1-1
0-1 |
โดซ่า คาโตโกเปีย 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [SPA D31-19]ซีดี โตรเปโซน |
2-0
0-0 |
CD Naval | -1 ▲▲-1.5 |
|
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [CZE CFLA-4]Povltava FA |
0-5
0-3 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[CZE D2-4] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 22:59 | [10]Jyvaskylan Pallokerho (w) |
0-2
0-0 |
เอชพีเอส(ญ)[9] | +0.75 ▲+1 |
|
womens norway cupen (womens norway cupen) | |||||
FT 22:59 | [NORW-7]อโวลเนส (ญ) |
4-0
3-0 |
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)[NORW-6] 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | KIL/Hemne (w) |
0-4
0-2 |
Rosenborg BK (w) | +2.5 | |
FT 22:59 | โรอาร์ (ญ) |
0-1
0-0 |
โคลบอทน์ (ญ) | +0.75 ▼+0.5 |
|
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 22:59 | Ostre BK Odense (W) |
1-5
0-0 |
Stige (W) | - | |
FT 22:59 | 1 Solrod (w) |
5-2
3-1 |
Allerod (w) | -1.5 | |
FT 22:59 | Lynge-Broby (W) |
0-8
0-0 |
Boldklubben AF 1893 (w)[DEN WD2-3] | - | |
FT 22:59 | JAI Fodbold (w) |
0-1
0-0 |
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)[DEN WD2-7] | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 22:59 | Brabrand IF (W) |
1-2
0-0 |
วาลเด้ (ญ)[DEN WD2-2] | - | |
FT 22:59 | Vejgaard BK (W) |
1-7
0-0 |
อัลบอร์ก (ญ)[DEN WD1-7] | +4 ▲▲+4.5 |
|
FT 22:59 | 1 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) |
0-1
0-1 |
นอร์ดเยลลันด์(ญ) | +3.75 ▼▼▼ ▼+2.75 |
|
FT 22:59 | 1 [DEN WD2-8]นาสบี้ บีเค (ญ) |
1-1
0-1 |
โคลดิ้ง บี (ญ)[DEN WD1-8] | +3.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼+1.5 |
|
FT 22:59 | AaBK Lojt Rodekro (W) |
2-5
0-0 |
โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | - | |
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | 3 2 [LIT D2-7]Babrungas |
0-0
0-0 |
ซิอัวลิอาย[LIT D2-2] 1 5 | +1.75 | |
Norway Youth Cup (Norway Youth Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 Fyllingsdalen U19 |
4-8
2-2 |
บรานน์ (ยู 19) 3 | +1.75 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [2]Halliu football College |
2-6
0-5 |
Tallinna JK Legion B[6] 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | [SER D1-7]เอฟเค วอซโดวัค |
0-2
0-1 |
โอมาน[80] | -0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:59 | 3 [S-18]เฮสเซ่น คาสเซล |
3-2
1-1 |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-6] 4 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 1 [W-13]เอสวี ลิปสตัดท์ |
2-0
1-0 |
อเลมานเนีย อาเค่น[W-15] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [W-4]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
3-1
2-1 |
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น[W-19] 1 | +0 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:59 | [NL-5]Gottne IF |
6-0
6-0 |
Froso IF[NL-15] | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | JJK/2 |
1-3
0-2 |
พีเค-37 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 คอยพีเอส |
2-6
1-4 |
เอชไอเอฟเค 2 1 | +0 | |
FT 22:59 | 1 FC Inter II |
1-5
0-3 |
เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 2 | -0.5 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:59 | 1 ไลซอส(ยู 19) |
0-2
0-1 |
บราก้า(ยู 19) 1 2 | +1.75 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 22:59 | Matagalpa FC |
3-3
2-2 |
เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส 1 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:05 | [SPA D31-19]ซีดี โตรเปโซน |
2-0
0-0 |
นาวาล | -1 ▲▲-1.5 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 23:05 | 2 [10]อัล ราเอ็ด |
2-0
1-0 |
อัล ฮาเซม[11] 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 23:15 | 4 [B-7]เอฟซี เอลเวส-คิสเซท(N) |
3-0
2-0 |
ซัลปา[B-4] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 23:30 | สโลวาน ลิเบอเรช |
1-2
0-1 |
FK Zbuzany 1953 4 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 ▲▲-2.75 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 23:30 | [5]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
1-3
0-1 |
BK Hacken (W)[2] | +1 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 23:30 | 1 [4]ทาบาซาลู ชาร์ม่า |
2-2
1-0 |
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[5] 1 | -0.75 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 23:30 | 4 [S-17]อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) |
2-1
1-0 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)[S-15] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 23:30 | 3 [WV-5]เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
2-0
1-0 |
FC Brauerei Egg[WV-13] 1 | -1.75 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 23:30 | [SG-2]บีเค โอลิมปิค |
3-0
1-0 |
เอสโลฟ บีเค[SG-11] | -1 | |
FT 23:30 | 1 [SG-15]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค |
4-2
2-1 |
ซอลเวสเบิร์ก[SG-6] 1 3 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 23:30 | 1 1 [SG-12]โนซาบี้ ไอเอฟ |
3-0
1-0 |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด[SG-1] 4 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 23:30 | [NG-12]นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ |
3-4
1-1 |
ไอเอฟเค คูมลา[NG-10] | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 [NG-8]Lidkopings FK |
3-1
3-1 |
อันเจเรด บีเค[NG-3] 1 | +0.25 | |
FT 23:30 | [SG-5]แร็ปป์ กอล์ฟ |
1-1
0-0 |
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ[SG-7] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 23:30 | 2 [SG-14]IFK Karlshamn |
0-1
0-0 |
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ[SG-10] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 23:30 | [NL-2]Ytterhogdal IK |
3-0
1-0 |
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[NL-13] | -1.75 ▲-2 |
|
FT 23:30 | 1 [VG-12]IK Tord |
1-4
0-2 |
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-1] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 23:30 | 1 [SS-14]รินนินเก้ ไอเค |
1-3
1-2 |
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค[SS-8] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 |
2-3
0-2 |
BTS Neustadt | +0 | |
FT 23:30 | 2 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน |
1-1
0-1 |
SFL Bremerhaven 4 | +0.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 26 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | 2 [12]อฌักซิโอ้ |
2-0
1-0 |
ก็อง[5] 1 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 2 เรอัล บายาโดลิด บี(N) |
1-1
1-0 |
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 3 | -1.25 | |
FT 00:00 | เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส |
1-2
0-1 |
CD Paracuellos Antamira | +0 | |
FT 00:00 | 1 1 ซีพี บียาร์โลเบลโด |
2-1
1-1 |
เมริดา 1 | +0.75 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 00:00 | 3 [9]เฮอฟอล์จ โคเก้ |
0-1
0-1 |
เฮลซิงกอร์[4] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 พานดูรี ทาร์กู-จิอู |
0-1
0-0 |
ลูเซียฟารุล โอราเดีย 5 | +1 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [14]กาเซล เอล มาฮาลาห์ |
1-2
1-0 |
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[10] | +0.25 | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 00:00 | [2]ซีเอส เปโตรคุบ |
2-0
0-0 |
เอฟซี ฟลอเรชติ[10] | - | |
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 00:00 | Ljusdal (w) |
0-2
0-1 |
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) | - | |
womens norway cupen (womens norway cupen) | |||||
FT 00:00 | แกรนด์ โบโด ( ญ ) |
2-9
1-5 |
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | - | |
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 00:00 | Naestved HG (W) |
0-5
0-2 |
เฮชบี โคเก(ญ)[DEN WD1-2] 1 | +5 ▼+4.75 |
|
FT 00:00 | [DEN WD2-5]ซันดบี้บีเค(ญ) |
1-3
0-1 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[DEN WD1-3] 1 | +5 ▼+4.75 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:00 | 3 [(a)-12]ซีดี มาลากาเตโก |
1-0
1-0 |
โคบาน อิมเพเรียล[(a)-8] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 00:00 | Tallinna FC Ararat |
2-3
1-2 |
Vastseliina FC Tannem | - | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 00:00 | [20]ฮาเวลเซ่ |
0-3
0-2 |
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[10] 1 | +0.5 ▲▲+1 ▼▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 6 [5]ซาบรุคเค่น |
2-1
0-1 |
มักเดเบิร์ก[1] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 [11]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
0-2
0-0 |
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [18]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[16] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 1 [14]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
2-1
1-0 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[3] 1 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 00:00 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) |
5-2
3-0 |
เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 1 | -0.75 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 2 [W-6]Wuppertaler |
0-1
0-1 |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-10] 2 | +1.25 ▼▼+0.75 ▲+1 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | 2 [WS-8]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ |
2-1
1-0 |
ยูเอสเค อานิฟ[WS-2] 3 | +0 | |
FT 00:00 | [WS-4]เอสวี คูเคิล |
2-2
2-0 |
เอสวี วาลส์-กรูนัว[WS-5] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | 1 [NS-1]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
4-0
1-0 |
เอ็นโคปิ้งก์[NS-14] 1 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 00:00 | [NG-11]ไอเค กัวติออส |
4-3
2-1 |
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค[NG-14] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 2 1 [NG-6]สเตนังซันส์ ไอเอฟ |
1-2
0-0 |
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ[NG-4] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | [NG-15]ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม |
0-2
0-1 |
ไอเค ออเดวอร์ด[NG-2] | +2.75 ▲+3 |
|
FT 00:00 | 1 1 [VG-10]วินเบิร์ก ไอเอฟ |
0-2
0-1 |
Husqvarna[VG-6] | +0 | |
FT 00:00 | [NS-7]เอ็นสเคเด้ไอเค |
2-2
2-0 |
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-4] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [SG-3]ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม |
2-1
1-1 |
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SG-9] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 3 [VG-3]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ |
2-0
1-0 |
BK Astrio[VG-8] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 00:00 | [SS-7]อราเมียสก้า ไอเอฟ |
1-2
0-0 |
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[SS-2] | +0 | |
FT 00:00 | [SS-6]โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค |
0-0
0-0 |
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[SS-1] | +0.5 | |
FT 00:00 | [NL-9]ทาฟเดีย ไอเค |
1-2
1-1 |
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[NL-6] | +0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | 3 FC Speyer |
1-0
0-0 |
ทีเอสจี เฟดเดอเชม 3 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 00:00 | 3 ทูเอส เมชเทอร์เชียม |
1-4
1-1 |
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 4 | +0.25 | |
FT 00:00 | 1 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 |
2-4
1-1 |
Hertha Wiesbach | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 DJK Don Bosco Bamberg |
2-0
0-0 |
1. FC Sand 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 Atletico Juventud |
2-0
0-0 |
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 2 | +1.25 ▼+1 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 00:15 | 1 [26]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
4-0
4-0 |
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[25] 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | ซาราโกซ่า (ญ) |
0-3
0-1 |
Colegio Aleman Valencia Womens | +2.25 ▼▼▼+1.5 |
|
FT 00:30 | [SPA D33-17]ยูดี ออร์ซิร่า |
4-0
2-0 |
มัล เมนอร์ 1 2 | -0.25 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 00:30 | 3 [5]อัล วาเซิ่ล |
1-1
1-1 |
กอร์ ฟัคเค่น[11] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:30 | 2 [3]อัล ไอน์ |
2-0
2-0 |
เอมิเรตส์ คลับ[9] 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 00:30 | [JOR D1-6]อัล จาซีรา |
0-0
0-0 |
อัล อาห์ลี 2 | -1.25 | |
FT 00:30 | [JOR D1-10]อัล-จาลิล(N) |
0-4
0-2 |
อัล วีห์ดัต[JOR D1-1] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | 2 [W-20]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
2-3
1-0 |
ไวเด้นบรูค[W-11] | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 00:30 | [W-7]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
1-0
0-0 |
โคโลญจน์ 2[W-3] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:30 | 2 [W-18]เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก |
1-1
1-0 |
วีกเบอร์ก บีค[W-17] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:30 | [N(n)-5]เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล |
2-0
2-0 |
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท[N(n)-4] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:30 | [W-1]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ |
1-1
1-1 |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[W-16] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:30 | 2 [W-5]พรูเบน มุนสเตอร์ |
2-0
2-0 |
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-9] | -1.5 ▲▲-2 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | [NG-9]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค |
1-2
0-0 |
Yxhults IK[NG-7] | - | |
FT 00:30 | 1 [VG-2]ออนซาล่า บีเค(N) |
1-0
0-0 |
ดลสทอร์ป ไอเอฟ[VG-14] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:30 | [VG-13]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค |
3-1
0-1 |
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-4] | +0.75 | |
FT 00:30 | 2 [NL-7]Sandviks IK(N) |
2-0
1-0 |
Notvikens IK[NL-12] 4 | -0.5 | |
FT 00:30 | 2 [NG-5]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค |
4-0
1-0 |
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ[NG-13] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 00:30 | [NL-1]ทีจี เอสเค |
4-2
2-2 |
Storfors AIK[NL-8] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 00:30 | 2 [VG-7]อัสซีริสก้า บีเค |
2-4
2-2 |
Hoganas BK[VG-9] 2 | -0.25 | |
FT 00:30 | 1 [NS-3]คาร์ลเบิร์ก บีเค |
4-2
1-0 |
IFK Osterakers FK[NS-6] 3 | -1.5 | |
FT 00:30 | 1 [NL-14]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน |
2-1
0-0 |
Stöde IF[NL-3] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 00:30 | 1 [NS-12]แกมล่า อัพซาร่า เอสเค |
1-4
0-3 |
Jarfalla[NS-2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:30 | [SS-12]Mjolby AI FF |
2-2
0-1 |
สเมดบี้ เอไอเอส[SS-11] | -0.5 | |
FT 00:30 | [SS-4]ทรอซา วาญแฮราด เอสเค |
5-0
1-0 |
วาร์มโบลเอฟซี[SS-13] | -1 | |
FT 00:30 | [SS-9]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค |
3-4
2-2 |
ทีเลโซ เอฟเอฟ[SS-15] | -1.75 | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 00:30 | 4 FSV Fernwald |
3-3
3-2 |
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1 | +2 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | 4 1 SG 2000 Mulheim-Karlich |
2-0
2-0 |
Engers 2 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 00:30 | 2 อีเอสซี กีสเตมานดี |
1-0
1-0 |
TuS Komet Arsten 4 | -1.25 | |
FT 00:30 | 1 ไอน์ทรัค เทรียร์ |
4-0
2-0 |
FC Karbach 2 | -1.5 | |
FT 00:30 | 1 Hassia Bingen |
1-0
0-0 |
กอนเซนไฮม์ 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 00:30 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ |
1-3
0-3 |
SV Hemelingen 1 3 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:45 | 1 เอฟซี แซนต์โปเอีย |
0-1
0-0 |
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | +1.25 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 00:45 | 1 [12]อัล อาห์ลี |
1-1
1-1 |
อัล ดาฮัม[9] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 4 SC Lokeren-Temse |
1-0
0-0 |
KVK Ninove 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 CD Barco |
2-2
1-1 |
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 อัลฮัวริโน |
1-1
0-0 |
ซีดี เอล ปาโล 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 ลา โรด้า ซีเอฟ |
1-0
0-0 |
Huracan Balazote 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:00 | [BEL D2-1]ลีแอร์ส |
3-0
1-0 |
RFC Wetteren 2 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 01:00 | 1 [4]เคเอ อคูเรย์รี่ |
0-2
0-0 |
เบรย์ดาบลิค[3] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 2 [6]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ |
0-0
0-0 |
เคฟลาวิค[8] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 2 [12]อัคราเนส |
0-2
0-1 |
เคอาร์ เรย์ยาวิค[5] 1 | +1.25 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) |
1-1
1-1 |
อัล นาจม่า[2] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 01:00 | 3 [6]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
2-1
2-0 |
ปาเลสติโน่[15] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:00 | 4 [(a)-6]เดปอร์ติโว อิซทาปา |
0-1
0-0 |
คลับ เซลาจู เอ็มซี[(a)-5] 1 6 | -0.75 ▲-1 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 01:00 | 2 [1]วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) |
6-1
2-0 |
Tindastoll Neisti Womens[10] | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 2 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) |
1-0
1-0 |
อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) |
7-0
3-0 |
Realidade Jovem/SP (W) | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 01:00 | 4 [1-12]มาริโน่ ลูอันโก้ |
0-0
0-0 |
เรอัล เอวิเลส[1-17] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 01:00 | [NS-9]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค |
0-1
0-0 |
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ[NS-11] 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [VG-5]ทอลสแลนด้าไอเค |
1-1
0-1 |
อูลเลเรดส์[VG-11] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 01:00 | [SS-5]ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ |
4-1
1-1 |
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ[SS-10] | - | |
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 01:00 | 6 ฟลาเมงโก(เอเอ) |
2-0
2-0 |
Barcelona Esportivo Capela SP 3 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 01:00 | 2 XV de Jau |
2-1
1-0 |
Assisense SP 2 | -1.25 | |
FT 01:00 | 6 CA Taquaritinga SP |
2-0
1-0 |
Catanduva FC 3 | +0 | |
FT 01:00 | 4 Santacruzense SP |
1-1
0-1 |
Gremio Prudente 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 4 Fernandopolis |
1-1
0-0 |
Matonense SP 5 | +0.25 | |
FT 01:00 | มาอูเอ็นซ่าเอสพี |
2-2
1-0 |
กัวรุลฮอส เอสพี | -0.5 ▼-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 Uniao Mogi |
0-1
0-0 |
Maua FC 1 | +0.25 ▼▼▼-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:00 | 4 GD Saocarlense |
0-0
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ เอฟซี ลีเมย์รา 3 | +0.25 | |
FT 01:00 | 4 Itapirense/SP |
1-2
0-1 |
เซา คาร์ลอส 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 3 Vocem SP |
1-1
0-0 |
โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 1 Colorado Caieiras FC |
2-1
1-0 |
เปาลิสต้า 1 2 | +1 | |
FT 01:00 | 3 1 โมจิ มิริม อีซี |
1-0
1-0 |
ริโอ บรานโก้เอสพี 2 | +0.75 ▲+1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:00 | 2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) |
2-2
1-1 |
สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 3 | -1 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:00 | 2 Ringmahon Rangers |
0-3
0-2 |
มิดเดิลเติ้น เอฟซี 1 | -1.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | 4 1 ดักลาส เฮก |
1-0
0-0 |
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 3 | +0 | |
FT 01:00 | 4 สปอร์ติโว เพนาโรล |
1-1
1-1 |
เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 Independiente Chivilcoy |
1-1
0-0 |
คลับ ซิโพลเล็ตติ 1 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 5 1 Club Ciudad de Bolivar |
0-0
0-0 |
Deportivo Camioneros 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 1 ครูเซโร เดล นอร์เต้ |
0-0
0-0 |
สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 4 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ |
1-1
1-0 |
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 เซนทรัล นอร์ ซัลตา |
3-0
0-0 |
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา |
0-0
0-0 |
วิลล่า มิเตร 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 เดปอร์ติโวมาดรีน |
2-1
0-0 |
เดซามปาราดอส 1 3 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 1 โซล เดอ เมโย |
1-0
0-0 |
ซานซิเนน่า | -0.25 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 3 กอนกาเลนส์ |
2-0
0-0 |
ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 1 | +0.5 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:00 | 2 Igrejinha |
1-1
0-1 |
เวราโนโปลิส อาร์เอส 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 1 Gloria RS |
3-1
1-1 |
Tres Passos RS 2 | -0.25 | |
Brazil Copa Rio (Brazil Copa Rio) | |||||
FT 01:00 | 3 Artsul RJ |
0-2
0-0 |
มาดูเดดา 4 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 3 อเมริกา อาร์เจ |
2-0
1-0 |
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 5 อเมริกาโน่ อาร์เจ |
2-1
1-1 |
เบาวิสต้า อาร์เจ 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ |
0-0
0-0 |
โวลตา เรดอนดา 5 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 3 Perolas Negras |
1-0
0-0 |
บันกู 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 2 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) |
8-1
4-1 |
UNIRB U20 1 3 | -1.75 | |
FT 01:00 | 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) |
3-0
2-0 |
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 4 Jacuipense U20 |
3-0
0-0 |
Fluminense De Feira U20 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 Centro Limoeirense U20 |
0-2
0-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1 | +2.5 | |
FT 01:00 | 2 บาเฮีย (เยาวชน) |
5-1
4-0 |
ABB U20 1 | -1.75 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 01:00 | 4 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ |
2-1
0-1 |
เอลลิดิ 6 | +0.75 | |
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 01:00 | เลบันเต (ยู 19) |
2-2
1-1 |
ยูดี อัลซีรา(ยู 19) | - | |
Brazil Rio cup (Brazil Rio cup) | |||||
FT 01:00 | 2 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ |
1-0
1-0 |
คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | -1.25 | |
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 01:15 | 1 เบรเมอร์ เอสวี |
0-12
0-5 |
บาเยิร์น มิวนิค 1 | +6 ▼▼▼ ▼▼▼+4.5 ▲▲▲ ▲▲+5.75 |
|
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 01:15 | 3 1 ECUS |
0-3
0-2 |
Uniao Suzano AC SP 1 2 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:20 | 2 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา |
2-0
1-0 |
ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1 | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:25 | 1 [SPA D35-10]ดอน เบนิโต้ |
4-0
3-0 |
CS Puertollano 1 | -0.5 | |
FT 01:30 | 1 ซีดี เอสตราเดนเซ่ |
2-5
2-3 |
Bergantinos CF 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:30 | 2 อีเอ็มดี อคุยชาล |
0-1
0-0 |
ซีดี โคเรีย 2 | +0.5 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:30 | 4 [(a)-3]ซีเอสดี มูนิชิปัล |
2-3
1-1 |
ซีเอสดี โซโลลา[(a)-10] 1 4 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:30 | 3 1 ฮูราแคน ลาส เฮราส |
1-1
1-1 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 3 | +0 | |
FT 01:30 | 2 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย |
2-2
1-1 |
โบค่า ยูนิดอส 4 | -0.25 | |
FT 01:30 | 3 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส |
2-1
1-0 |
ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 4 Atletico Goianiense U20 |
1-0
0-0 |
เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 6 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
คาราบาวคัพ (EFL Cup) | |||||
FT 01:45 | 3 [ENG L2-9]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
0-8
0-3 |
เซาแธมป์ตัน[ENG PR-13] 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
FT 01:45 | [ENG PR-18]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
เบิร์นลี่ย์[ENG PR-17] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
FT 01:45 | 1 [14]ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) |
0-1
0-0 |
ลอนดอน บีส (ญ)[5] 1 | +3.5 | |
FT 01:45 | [10]ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) |
0-2
0-1 |
เซาแธมป์ตัน (ญ)[3] | - | |
FT 01:45 | [6]Crawley Wasps (w) |
3-2
0-0 |
พอร์ทสมัธ (ญ)[2] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league) | |||||
FT 01:45 | 1 [3]ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) |
1-1
0-0 |
บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง[4] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:45 | 3 [6]ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) |
2-0
1-0 |
เบิร์นลีย์ (ญ)[10] 1 | -1.5 | |
FT 01:45 | 1 [1]วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) |
2-0
0-0 |
เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)[8] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 01:45 | 1 คลิททีโร |
7-1
5-0 |
Bootle 2 | -0.5 | |
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:45 | เกล็นโตรัน (ญ) |
3-1
2-0 |
Sion Swifts (w) | -2.75 ▲▲▲-3.5 |
|
FT 01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) |
2-1
1-0 |
ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) | +3.5 | |
FT 01:45 | 2 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) |
0-0
0-0 |
ลินฟิลด์(ญ) 1 | -3.25 | |
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 01:45 | 3 CD Platense Zacatecoluca Reserves |
2-0
0-0 |
AD Isidro Metapan Reserves 1 | +0 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 2 ร็อคเม้าท์ |
4-0
2-0 |
ดักลาส ฮอลล์ | -2 ▲▲-2.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | [SPA WD1-1]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)(N) |
0-1
0-1 |
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[SPA WD1-2] | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
คาราบาวคัพ (EFL Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 [ENG LCH-2]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
0-6
0-3 |
อาร์เซน่อล[ENG PR-19] 2 | +0.5 ▲▲▲ ▲▲▲+2 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 02:00 | 1 [CRO D1-4]ดินาโม ซาเกร็บ |
0-0
0-0 |
เชอร์ริฟ ติราสโพล[MOL D1-5] 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 02:00 | 1 [DEN SASL-9]บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
1-2
0-2 |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[AUT D1-1] 2 | +0.5 ▲▲▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 02:00 | 7 [UKR D1-2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(N) |
1-2
0-2 |
โมนาโก[FRA D1-19] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:00 | 3 [13]มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) |
0-5
0-4 |
พีระมิดส์ เอฟซี[4] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
FT 02:00 | [17]เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
3-3
0-2 |
Strathspey Thistle[10] | - | |
FT 02:00 | 1 [14]ลอซีเมาท์ เอฟซี |
0-2
0-1 |
Clachnacuddin[11] | - | |
FT 02:00 | [16]คีธ |
2-0
1-0 |
วิค อคาเดมี่ เอฟซี[12] 1 | - | |
FT 02:00 | [2]บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี |
2-2
0-1 |
เฟรเซอร์เบิร์ก[1] | - | |
FT 02:00 | 3 [15]เดเวรอนเวล |
3-3
1-3 |
ฮันท์ลี[5] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | [6]เบรซิน ซิตี้ |
4-1
1-1 |
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด[3] | - | |
FT 02:00 | [9]โบรร่า เรนเจอร์ส |
4-0
2-0 |
ฟอร์เรส[8] | - | |
FT 02:00 | [4]อินเวอร์รูเรีย |
1-1
1-0 |
รอทส์[7] | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 2 [18]วิลา โนวา |
1-0
0-0 |
อาไว เอฟซี เอสซี[4] 1 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 02:00 | 1 [(a)-4]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า |
2-1
1-1 |
Nueva Concepcion[(a)-7] 1 1 | -0.75 | |
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 02:00 | 1 [COL D1(c)-15]ลา อีคูดัด |
1-0
0-0 |
ลาเนรอส เอฟซี[COL D2(c)-4] 1 | -1 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 02:00 | Selfordshack U19 |
4-3
1-2 |
Stjarnan KFG Alftanes IIU19 | +1.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 2 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ |
0-1
0-1 |
กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 3 | -0.25 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 2 เดปอร์ติโบ มาซาย่า |
0-1
0-1 |
America JDE 4 | -0.25 | |
Arab Nations Women’s Cup (Arab Nations Women’s Cup) | |||||
FT 02:00 | จอร์แดน(ญ)(N) |
1-3
1-1 |
แอลจีเรีย (ญ) | - | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 02:15 | 2 1 de Marzo Pilar |
0-0
0-0 |
นาซิอองนาล อซุนซิยง 2 | +4 ▲▲+4.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼▼▼+1.75 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 02:30 | 1 [15]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย |
2-0
0-0 |
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[11] 5 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 02:30 | 5 [6]ลานุส |
2-0
2-0 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[13] 1 1 | -0.5 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 3 Chacaritas SC |
2-1
1-0 |
Club Atletico Porteno 1 3 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 03:00 | 5 ปอร์โต วิ โฮ |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ กีโต้ 2 | -0.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 03:00 | 3 CD Escuela Rey Pele |
3-1
1-0 |
Manchester Futbol Club 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 03:00 | เอลเช่(ยู 19) |
1-0
1-0 |
บาเลนเซีย (ยู 19) | - | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 03:30 | 1 [2]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า |
1-1
0-1 |
โคโล โคโล่[1] | +0.25 ▲+0.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 04:00 | 3 [(a)-6]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
0-0
0-0 |
เอดี ซาน คาร์ลอส[(a)-10] 2 | -0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:00 | 3 [(a)-10]Jocoro FC |
2-0
1-0 |
ซานต้า เทคล่า[(a)-6] 3 | +0 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 2 [(a)-9]กัวสตาโตยา |
2-2
0-1 |
CD Achuapa[(a)-11] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 04:00 | 1 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) |
7-0
2-0 |
โปร์ตูเกซา ( ญ ) 3 | -4 ▲▲-4.5 |
|
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 3 Organica Masachapa FC |
1-1
0-0 |
Real Granada FC 3 | -1 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:30 | 5 [(a)-7]CD Platense Municipal Zacatecoluca |
2-1
1-0 |
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน[(a)-9] 2 3 | +0 | |
FT 04:30 | 2 [(a)-3]หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป |
2-2
1-1 |
Once Municipal[(a)-4] 4 | -0.25 | |
FT 04:30 | 6 [(a)-12]มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
1-2
0-1 |
แอตเลติโก้ มาร์เต[(a)-11] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:30 | 3 1 CD Aguila Reserves |
2-2
1-0 |
CD Chalatenango Reserves 1 3 | -0.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:45 | 4 [18]ซีเอ ฮูราแคน |
1-1
1-0 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[21] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 05:00 | 1 [BRA D1-9]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
1-0
1-0 |
ซานโตส[BRA D1-11] 1 | -0.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 4 [(a)-16]ตลัซกาลาเอฟซี |
0-0
0-0 |
ซีเอฟ แอตแลนเต้[(a)-2] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 05:00 | 1 เซา ฟรานซิสโก เอซี |
1-2
0-1 |
อัตเลติโก อาเครียโน่ 2 | +2.25 ▲▲▲ ▲+3.25 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 05:00 | 2 [5]ยอร์ก 9 เอฟซี |
1-1
1-0 |
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[7] 1 2 | +0.25 ▼+0 |
|
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 05:00 | 3 San Judas |
1-3
0-3 |
Bravos Primavera 5 | +0.25 | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 05:30 | 2 Alianza FC San Salvador Reserves |
2-0
0-0 |
CD FAS Reserves 5 | -1 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 06:00 | 2 [3]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
2-2
0-1 |
นูเบลนเซ่[10] 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 06:00 | 1 [COL D1(c)-8]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า |
4-3
1-0 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[COL D1(c)-14] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 06:00 | 6 [(c)-13]บาแรนคิลล่า เอฟซี |
2-1
1-0 |
เวลเลดูปา เอฟซี[(c)-11] 4 | +0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | นอร์ท แคโรไลนา |
1-0
1-0 |
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | +0.25 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 06:00 | 1 Santa Rosa Pucallpa(N) |
3-0
0-0 |
CD Coopsol 1 | +0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:00 | 5 ยาปิรันก้า เอพี |
5-0
4-0 |
Santana AP 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |