ผลบอล 23 พฤษภาคม 2567ผลบอล 22 พฤษภาคม 2567ผลบอล 21 พฤษภาคม 2567ผลบอล 20 พฤษภาคม 2567ผลบอล 19 พฤษภาคม 2567ผลบอล 18 พฤษภาคม 2567ผลบอล 17 พฤษภาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 21 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
06:15 | Trem-AP |
|
ฮูไมตาเอซี | -0.5 ▲▲-1 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
06:30 | [15]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. |
|
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[14] | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
07:00 | [19]กัวรานี่ เอสพี |
|
อเมริกา เอ็มจี[6] | +0.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
07:00 | [10]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
|
อูเรนเซ่ เอสซี[13] | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
07:10 | [9]ซานมาร์ติน ทูคูมัน |
|
ปาโตรนาโต ปารานา[30] | -0.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
07:15 | [23]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
|
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[25] | -0.75 | |
07:15 | [15]ราซิ่ง คลับ |
|
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[11] | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
07:30 | [32]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร |
|
ซีเอ บราวน์อโดรกู[38] | -0.5 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
07:30 | [3]Deportes Limache |
|
ซาน มาร์คอส[14] | -0.5 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
08:00 | [7]เซียนเซียโน่ |
|
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[2] | +0.25 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
08:00 | ไทเกรส(ญ) |
|
คลับ อเมริกา (ญ) | -0.75 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
08:05 | Expreso Rojo |
|
แอตเลติโก้ ฮิวล่า | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
10:00 | ปาชูกา(ญ) |
|
มอนเทอร์เรย์(ญ) | -0.25 | |
Vietnam Women's League ( Vietnam Women's League ) | |||||
16:00 | Phong Phu Ha Nam (w) |
|
CLB TPHCM (W) | - | |
16:00 | Ha Noi II(w) |
|
เซินลา(ญ) | -0.75 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
16:30 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
North Lakes United | - | |
16:30 | มอร์แลนด์ ซิตี้ |
|
โอคไลจ์ แคนนอนส์ | +1.5 | |
16:30 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ |
|
รอคเดลซิตี้ซัน | +0 | |
16:30 | Essendon Royals |
|
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | +1.75 | |
16:30 | Magic United TFA |
|
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | -1.75 | |
16:30 | Coogee United |
|
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | - | |
16:30 | North Sunshine Eagles |
|
อาวอนดาเล่ เอฟซี | +1.75 | |
16:30 | Maroochydore |
|
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | - | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
17:00 | [12]ฮอง อันห์ ยาลาย |
|
ฮองลินห์ ฮาตินห์[8] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
17:00 | [10]กวาง นัม |
|
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง[2] | +0 ▲+0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
17:00 | เปรสตัน ไลออนส์ |
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น | +1.5 | |
17:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
|
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | +0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
17:00 | โปรตุเกส(ญ) ยู16 |
|
ออสเตรีย(ญ) ยู17 | - | |
17:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู16 |
|
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู16 | - | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
17:30 | [5]โซล อี-แลน เอฟซี |
|
บูโชน เอฟซี 1995[8] | -0.25 | |
17:30 | [9]Chungnam Asan |
|
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[3] | +0.5 | |
17:30 | [2]ชุนนัมดรากอนส์ |
|
ชองจู จิคจิ[7] | -0.25 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:00 | [15]เหมยโชวเคอเจีย |
|
เสฉวน[14] | -0.25 | |
18:35 | [6]เจ้อเจียง กรีนทาวน์ |
|
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[8] | -0.5 ▲-0.75 |
|
18:35 | [16]ชิงเต่า จงเนิ่ง |
|
ปักกิ่ง กั๋วอัน[4] | +0.5 ▲+0.75 |
|
18:35 | [12]เหอหนาน เจี้ยนเย้ |
|
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[1] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
19:00 | [13]หนันท่ง ฉื่อยัน |
|
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[9] | -0.5 | |
19:00 | [7]เทียนจิน เทนด้า |
|
ซานตง ลู่เนิ่ง[5] | +0.5 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
19:15 | [6]ฮานอย ทีแอนด์ที |
|
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี[5] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
19:15 | [11]โฮจิมินห์ซิตี้ |
|
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี[4] | +0.75 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
20:00 | [16]บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า |
|
เอล ดัคเลยาห์[18] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
20:00 | [2]เอฟซี พิวนิค |
|
เอฟซี โนอาห์[1] | -0.5 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
20:00 | [13]MIKA Ashtarak |
|
อรารัต เยเรวาน 2[11] | - | |
20:00 | [14] FC Onor |
|
Urartu II[7] | - | |
20:00 | [15] Nikarm |
|
อลาชเคิร์ท บี[9] | - | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
21:00 | [14]บุนยอดกอร์ |
|
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[10] | - | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
21:10 | [5]อัล นาเซอร์ ดูไบ |
|
อัจมาน[8] | -0.75 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
22:00 | [1]เอ็มซี แอลเจอร์ |
|
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[2] | - | |
22:00 | [11]El Bayadh |
|
ยูเอส บิสกรา[9] | - | |
22:00 | [15]ES Ben Aknoun |
|
อีเอส เซทิฟ[4] | - | |
22:00 | [12]เอเอสโอ ชเลฟ |
|
เจเอส คาบิลี่[7] | - | |
22:00 | [16] Union Sportive Souf |
|
Hanshely[10] | - | |
22:00 | [13]เอ็นซี มากร้า |
|
ปาราดัว เอซี[6] | - | |
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
22:00 | สโลวาเกีย(ยู 17) |
|
สวีเดน(ยู 17) | +0.25 | |
22:00 | สเปน (ยู17) |
|
โปรตุเกส(ยู 17) | -0.5 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
22:00 | [20]นาฟิต อัลวาซาต |
|
อัล นาจาฟ[5] | - | |
22:00 | [14]การ์บาลา |
|
Naft Misan[10] | - | |
22:00 | [2]อัล กูวา อัล จาวิย่า |
|
อัล ฮานลาบา[13] | - | |
22:00 | [1]อัล โชลต้า |
|
Al Karkh[16] | - | |
22:00 | [7]Duhok |
|
อัล ซอลรา[3] | - | |
22:00 | [4]Zakho |
|
อาร์บิล[15] | - | |
22:00 | [12]Al Minaa |
|
แบกแดด[19] | - | |
22:00 | [17]นาฟิต อัล ยันนูป |
|
Al Talaba[11] | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
22:59 | [3]อารารัต |
|
ชีรัค[8] | -1.5 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
22:59 | [5]Lysekloster |
|
เอสเค บรานน์ 2[8] | - | |
ผลฟุตบอลวัน 22 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
00:00 | [5]อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
|
เอฟซี โคเปนเฮเกน[3] | +1 ▲+1.25 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
00:00 | [15]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
|
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[4] | -0.25 | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
00:00 | [7]โมสส์ |
|
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[15] | -0.25 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
00:00 | [2]อัล อาห์ลี ดูไบ |
|
บานนี่ ยาส[11] | -1.5 | |
00:00 | [10]อิตติฮัต คาลบา |
|
อัล วาเซิ่ล[1] | +1.25 ▲+1.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
00:00 | [6]วาร์ด ฮอเกซุนด์ |
|
ไวกิ้ง บี[1] | - | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
00:30 | [3]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า |
|
มัคคาบี้ ไฮฟา[2] | +0.25 | |
00:30 | [5]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า |
|
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[6] | +0 ▲-0.25 |
|
00:30 | [4]ฮาโปเอล ไฮฟา |
|
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[1] | +1 ▼+0.75 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
00:30 | ฝรั่งเศส(ยู 17) |
|
อังกฤษ(ยู 17) | -0.25 | |
00:30 | อิตาลี (ยู 17) |
|
โปแลนด์(ยู 17) | -1 | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
01:00 | [7]Skala Itrottarfelag |
|
เคไอ แคร๊กสวิก[3] | +1.75 | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
01:30 | [4]โรเดซ อเวรอน |
|
ปารีส เอฟซี[5] | +0 ▲-0.25 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
01:30 | บาเซิ่ล |
|
อีเวอร์ดอน | -1 | |
01:30 | ลูเซิร์น |
|
สเตด โลซาน อูชชี | -1.25 | |
01:30 | ลัวซานนี สปอร์ท |
|
กราสฮ็อปเปอร์ | -0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
01:30 | [12]นูเอว่า ชิคาโก้ |
|
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[18] | -0.25 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
01:30 | [21]เดปอร์ติโว ปารากัวโย |
|
Defensores de Cambaceres[19] | - | |
01:30 | [22]Mercedes |
|
Puerto Nuevo[20] | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
02:15 | [9]เอชเค โคปาโวกค์ |
|
วาลูร์ เรย์ยาวิค[4] | +1 | |
02:15 | [5]เฟรม เรย์จาวิค |
|
อัคราเนส[7] | -0.25 | |
02:15 | [2]เบรย์ดาบลิค |
|
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์[6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
02:15 | [12]เคฟลาวิค |
|
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[10] | -0.75 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
03:00 | [14]คริคูม่า |
|
คุยอาบา[20] | - | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
05:30 | บรากันติโน้ |
|
ซูซา พีบี | -2 ▲-2.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
06:00 | [26]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
|
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[9] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ยูเอสโอเพนคัพ (U.S. OPEN CUP) | |||||
06:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ |
|
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | +0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |