ผลบอล 13 มีนาคม 2568ผลบอล 14 มีนาคม 2568ผลบอล 15 มีนาคม 2568ผลบอล 16 มีนาคม 2568ผลบอล 17 มีนาคม 2568ผลบอล 18 มีนาคม 2568ผลบอล 19 มีนาคม 2568 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 15 มีนาคม 2568 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
19:00 | ฮอลเบค |
|
นาสบี้ | - | |
19:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ |
|
บีเค อวาลต้า | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
19:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
|
TuS Blau-Weiss Lohne | - | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
19:15 | IF Lyseng |
|
วีเอสเค อาร์ฮุส | - | |
20:00 | บรอนชอยจ์ |
|
Sundby BK | - | |
20:00 | Young Boys FD |
|
เอฟเค 2000 | - | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
20:00 | อเลมานเนีย อาเค่น |
|
ฮันซ่า รอสต๊อค | - | |
20:00 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา |
|
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | - | |
20:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) |
|
วิคตอเรีย โคโลญจน์ | - | |
20:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
|
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | - | |
20:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค |
|
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | - | |
20:00 | ซาบรุคเค่น |
|
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | - | |
20:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
|
ดินาโม เดรสเดน | - | |
20:00 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
|
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | - | |
20:00 | เอสซี เวิร์ล |
|
อิงโกลสตัดท์ | - | |
20:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
|
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
20:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
|
เฮสเซ่น คาสเซล | - | |
20:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
|
ไอน์ทรัค เทรียร์ | - | |
20:00 | เอฟซี กีสเซิน |
|
Eintracht Frankfurt (Youth) | - | |
20:00 | เวลลิงเก้น |
|
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | - | |
20:00 | Goppinger SV |
|
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | - | |
20:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
|
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | - | |
20:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
|
SG Barockstadt | - | |
20:00 | SGV ไฟร์เบิร์ก |
|
บาลินเกอร์ | - | |
20:00 | [14]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
|
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[1] | - | |
20:00 | [15]SpVgg Ansbach |
|
SpVgg Hankofen-Hailing[17] | - | |
20:00 | [18]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก |
|
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ[13] | - | |
20:00 | [6]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) |
|
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[4] | - | |
20:00 | [2]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
|
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[5] | - | |
20:00 | [7]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
|
ทีเอสวี บุชบัช[11] | - | |
20:00 | [3]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
|
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[12] | - | |
20:00 | [8]เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
|
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[16] | - | |
20:00 | [10]TSV Schwaben Augsburg |
|
ไอทรัค แบมเบิร์ก[9] | - | |
20:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค |
|
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | - | |
20:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค |
|
เอสวี เม็พเพ่น | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
20:30 | [13]Stara Lubovna |
|
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[8] | - | |
20:30 | [1]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
|
ทาทราน ปรีซอฟ[6] | - | |
20:30 | [11]MSK Puchov |
|
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[7] | - | |
20:30 | [14]เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน |
|
Povazska Bystrica[12] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
21:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
|
Bocholt FC | - | |
21:00 | Eintracht Hohkeppel |
|
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | - | |
21:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
|
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | - | |
21:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ |
|
ไวเด้นบรูค | - | |
21:00 | Turkspor Dortmund |
|
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | - | |
21:00 | Wuppertaler |
|
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | - | |
21:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
|
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | - | |
21:00 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ |
|
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | - | |
21:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) |
|
Duren | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
21:00 | Basuli B team |
|
เอสซี เครียนส์ | - | |
21:00 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) |
|
Stade Payerne | - | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
22:00 | [3]ดันดี ยูไนเต็ด |
|
ดันดี[2] | - | |
22:00 | [7]เซลติก |
|
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[4] | - | |
22:00 | [5]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี |
|
รอสส์ เคาน์ตี้[8] | - | |
22:00 | [6]คิลมาร์น็อค |
|
ฮิเบอร์เนี่ยน[12] | - | |
22:00 | [9]มาเธอร์เวลล์ |
|
เซนต์ เมียร์เรน[10] | - | |
22:00 | เซนต์ จอห์นสโตน |
|
อเบอร์ดีน | - | |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
22:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
|
ลิฟวิงสตัน | - | |
22:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
|
กรีน็อค มอร์ตัน | - | |
22:00 | แพททริค ทริสเทล |
|
อายร์ ยูไนเต็ด | - | |
22:00 | ควีนส์ ปาร์ค |
|
ฟัลเคิร์ก | - | |
22:00 | เรธโรเวอร์ส |
|
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | - | |
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
22:00 | [2]โบรร่า เรนเจอร์ส |
|
เบรซิน ซิตี้[4] | - | |
22:00 | [16]ฟอร์เรส |
|
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี[10] | - | |
22:00 | [14]เดเวรอนเวล |
|
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด[15] | - | |
22:00 | [13]เฟรเซอร์เบิร์ก |
|
เนิร์น เคาน์ตี้[9] | - | |
22:00 | [1]ฮันท์ลี |
|
คีธ[11] | - | |
22:00 | [5]อินเวอร์รูเรีย |
|
Strathspey Thistle[18] | - | |
22:00 | [3]รอทส์ |
|
ธนาคาร โอ ดี[8] | - | |
22:00 | [17]เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
|
Clachnacuddin[6] | - | |
22:00 | [7]วิค อคาเดมี่ เอฟซี |
|
ลอซีเมาท์ เอฟซี[12] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
22:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
|
ฮาเวลเซ่ | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
22:00 | Bavois |
|
FC Paradiso | - | |
22:00 | เบียล เบียนนี่ |
|
บาเดน | - | |
22:00 | Bruhl SG |
|
FC Breitenrain | - | |
22:00 | เอสซี แชม |
|
เดเลมอน | - | |
22:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) |
|
Bulle | - | |
22:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา |
|
ยัง บอยส์ (ยู 21) | - | |
22:00 | Zurich B team |
|
ลูกาโน่(ยู21) | - | |
22:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน |
|
Freienbach | - | |
22:00 | Kreuzlingen |
|
เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | - | |
22:00 | FC Mendrisio Stabio |
|
Collina d Oro | - | |
22:00 | ทาเวิร์น |
|
เอฟซี โคโซโวซูริค | - | |
22:00 | เอฟซี ทุคเกน |
|
SV Hongg | - | |
22:00 | FC Wettswil Bonstetten |
|
อูซี่ | - | |
22:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก |
|
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | - | |
22:00 | FC Prishtina Bern |
|
SV Muttenz | - | |
22:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) |
|
โวห์เลน | - | |
22:00 | ลังเงนทาล |
|
เอฟซี ธูน (ยู 21) | - | |
22:00 | FC Dietikon |
|
คอนคอร์เดีย | - | |
22:00 | FC Schotz |
|
โซล็อตเทิร์น | - | |
22:00 | แกรนด์ แลนซี |
|
Koniz | - | |
22:00 | FC Coffrane |
|
เมแร็ง | - | |
22:00 | Monthey |
|
ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) | - | |
22:00 | La Sarraz-Eclepens |
|
ลาโชฟอนด์ | - | |
22:00 | Servette U21 |
|
FC Echallens | - | |
22:00 | Yverdon II |
|
เอฟซี เนเทอร์ส | - | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
22:59 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต |
|
เรนดอร์ฟ อัลทัช | - | |
22:59 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
|
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | - | |
22:59 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
|
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | - | |
22:59 | ราปิด เวียนนา |
|
กราเซอร์ เอเค | - | |
22:59 | สตวร์มกราซ |
|
แอลเอเอสเค ลินซ์ | - | |
22:59 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
|
ออสเตรียเวียนนา | - | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
22:59 | [2]โอเอฟเค เบลเกรด |
|
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[6] | - | |
22:59 | [15] Tekstilac |
|
IMT Novi Beograd[14] | - | |
22:59 | [8]บัซคา โทโพลา |
|
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[12] | - | |
22:59 | [10]มัลโดส ลูการ์นี |
|
ราสนิกีร์ ไนร์[9] | - | |
22:59 | [7]โบแร็ค คาแค็ก |
|
FK Zeleznicar Pancevo[5] | - | |
22:59 | [3]เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
|
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[11] | - | |
22:59 | [4]คูคาริคกิ สตานคอม |
|
ปาร์ติซาน เบลเกรด[1] | - | |
22:59 | [16]Jedinstvo UB |
|
ราดนิคกี้ 1923[13] | - | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
22:59 | [13]สลาเวีย โซเฟีย |
|
เบโร่ สตารา ซากอร่า[6] | - | |
22:59 | [3]สปาร์ตัก วาร์นา |
|
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[14] | - | |
22:59 | [8]โดโกเรต์ส รัซกราด |
|
โบเตฟ วราตซา[16] | - | |
22:59 | [9]อาร์ดา |
|
เลฟสกี้ โซเฟีย[1] | - | |
22:59 | [2]โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
|
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[11] | - | |
22:59 | [7]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
|
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[4] | - | |
22:59 | [15]เอฟซี ฮีบาร์ |
|
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[12] | - | |
22:59 | [10]FK Levski Krumovgrad |
|
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[5] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
22:59 | [18]ชินนิค ยาโรสลาฟ |
|
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[17] | - | |
22:59 | [1]อาร์เซน่อล ตูล่า |
|
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[2] | - | |
22:59 | [7]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ |
|
ตอร์ปิโด มอสโก[4] | - | |
22:59 | [5]โรดิน่ามอสควา |
|
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[9] | - | |
22:59 | [8]โรเตอร์ โวลโกกราด |
|
โซโคล ซาลาตอฟ[3] | - | |
22:59 | [14]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
|
เอฟเค โซชิ[16] | - | |
22:59 | [13]เอฟเค ทิวเมน |
|
บัลติก้า[10] | - | |
22:59 | [15]เอฟซี อูฟา |
|
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[12] | - | |
22:59 | [6]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
|
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[11] | - | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
22:59 | [3]ASK Bravo Publikum |
|
ดอมซาเล่[9] | - | |
22:59 | [5]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ |
|
เอ็นเค นาฟต้า[6] | - | |
22:59 | [4]มาริบอร์ |
|
เอฟซี โคเปอร์[7] | - | |
22:59 | [2]เอ็นเค มูรา 05 |
|
NK Primorje[10] | - | |
22:59 | [8]รีดอมเลีย |
|
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[1] | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
22:59 | [8]เบอโน่ |
|
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[10] | - | |
22:59 | [12]โอปาว่า |
|
เอสเค ลิเซน[9] | - | |
22:59 | [16]วิโซซิน่า จิคลาวา |
|
ซิกม่า โอโลมุช บี[15] | - | |
22:59 | [7]บานิค ออสตราว่า 2 |
|
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[3] | - | |
22:59 | [2]สลาเวีย ปราก 2 |
|
ไวสคอป[11] | - | |
22:59 | [6]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
|
สปาร์ตาปราก 2[5] | - | |
22:59 | [4]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
|
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[13] | - | |
22:59 | [14]วิคตอเรีย ซิซคอฟ |
|
ฟาสตาฟ ซลิน[1] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
22:59 | [17]CSKA 1948 Sofia II |
|
สตรัมส์ก้า สลาวา[16] | - | |
22:59 | [20]CSKA Sofia B |
|
พีเอฟซี เนซีบาร์[11] | - | |
22:59 | [4]FC Dobrudzha |
|
Yantra Gabrovo[15] | - | |
22:59 | [1]เอฟซี ดูนาฟ รูส |
|
เบลาสิต้า เปทริท[9] | - | |
22:59 | [8] Fratria |
|
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[2] | - | |
22:59 | [19]โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา |
|
Botev Plovdiv II[3] | - | |
22:59 | [10]ลิเท็กซ์ โลเวช |
|
มินยอร์ เพอร์นิค[14] | - | |
22:59 | [13]Marek Dupnitza |
|
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[6] | - | |
22:59 | [18]Sportist Svoge |
|
พีเอฟเค มอนทาน่า[5] | - | |
22:59 | [7]พีริน บลากอเยฟกราด |
|
สปาร์ตัก เพลเวน[12] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
23:30 | Portalban/Gletterens |
|
Chenois | - | |
ผลฟุตบอลวัน 16 มีนาคม 2568 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
00:00 | [10]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน |
|
แซงต์ ทรุยด็อง[15] | - | |
00:00 | [7]สตองดาร์ด ลีแอช |
|
รอแยล อันท์เวิร์พ[3] | - | |
00:00 | [12]เบียรส์ชอทวิลริค |
|
เวสเตอร์โล[1] | - | |
00:00 | [6]คลับบรูซ |
|
ชาเลอร์รัว[13] | - | |
00:00 | [8]ราซิ่ง เกงค์ |
|
แซงต์ กิลลุส[9] | - | |
00:00 | [2]เคเอเอ เกนท์ |
|
คอร์ไทรจ์[14] | - | |
00:00 | [5]เมเชเลน |
|
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช[11] | - | |
00:00 | [4]อันเดอร์เลชท์ |
|
เซอร์เคอร์ บรูซ[16] | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
00:00 | [14]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
|
มอเตรอ รูบิน[11] | - | |
00:00 | [1]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
|
เลช พอซนาน[7] | - | |
00:00 | [3]โปกอน เซซิน |
|
คราโคเวีย คราคอฟ[6] | - | |
00:00 | [15]พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
|
ปิแอส กลิวิส[4] | - | |
00:00 | [9]ราดอมเมียร์ก ราดอม |
|
เลเชีย กอเดนซ์[17] | - | |
00:00 | [8]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
|
ลีเกีย วอร์ซอว์[2] | - | |
00:00 | [12]สตอล เมียเลช |
|
สลาสค์ วรอคลาวน์[16] | - | |
00:00 | [5]วิดซอว์ ลอดส์ |
|
จีเคเอส คาโตวีตเซ[10] | - | |
00:00 | [13]ซาเกลบี้ ลูบิน |
|
โคโรน่า คีลเซ่[18] | - | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
00:00 | [16]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ |
|
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[12] | - | |
00:00 | [3]สโลวาน ลิเบอเรช |
|
สปาร์ตาปราก[1] | - | |
00:00 | [14]ปาร์ดูบีตเซ |
|
ดูก้า ปรากซ์[9] | - | |
00:00 | [10]มลาด้า โบเลสลาฟ |
|
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[8] | - | |
00:00 | [2]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
|
บานิค ออสตราว่า[7] | - | |
00:00 | [4]ซิกม่า โอโลมุช |
|
ฮราเดตส์กราลอเว[11] | - | |
00:00 | [5]สลาเวีย ปราก |
|
เบามิต ยาโบลเนค[6] | - | |
00:00 | [15]เทปลิเซ่ |
|
สโลวัคโก้[13] | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
00:00 | [10]โครบริ โกลกูฟว์ |
|
เอลเคเอสลอดซ์[15] | - | |
00:00 | [12]โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก |
|
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[6] | - | |
00:00 | [2]โกลนิค เลชน่า |
|
อาร์ก้า กดิเนีย[8] | - | |
00:00 | [3]เมียดิซ เลกนิก้า |
|
วิสล่า คราคอฟ[13] | - | |
00:00 | [7]ออดราออปอเล |
|
สเตล รุสซ์โซว[9] | - | |
00:00 | [17]โปกอน ซีดล์เซ |
|
สเตล สตาโลว่า โวล่า[16] | - | |
00:00 | [4]รุช ซอร์ซอฟ |
|
วิสล่า พล็อค[5] | - | |
00:00 | [1]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
|
จีเคเอส ทิคี[11] | - | |
00:00 | [18]วอร์ต้า พอซแนน |
|
โปโลเนีย วอร์ซอว์[14] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
00:00 | [1]Pogon Grodzisk Mazowiecki |
|
Radunia Stezyca[13] | - | |
00:00 | [18]Hutnik Krakow |
|
KS Wieczysta Krakow[10] | - | |
00:00 | [6]KP Calisia Kalisz |
|
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[8] | - | |
00:00 | [5]LKS Lodz II |
|
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[2] | - | |
00:00 | [11]โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
|
วิสลา พูลาเว่[12] | - | |
00:00 | [13]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
|
Swit Szczecin[7] | - | |
00:00 | [9]โปโลเนีย ไบตอม |
|
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย[4] | - | |
00:00 | [3]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
|
Rekord Bielsko-Biala[17] | - | |
00:00 | [14]ซาเกลบี้ ลูบิน บี |
|
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์[15] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
00:00 | Besa Biel Bienne |
|
เอฟซี แบลค สทาร์ | - | |
00:00 | บาสเซโคร์ท |
|
Rotkreuz | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
01:00 | [9]ฮิลลิร็อด |
|
บี 93 โคเปนเฮเกน[3] | - | |
01:00 | [7]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
|
เอสเบิร์ก[5] | - | |
01:00 | [12]เฮอฟอล์จ โคเก้ |
|
โรสกิลด์[11] | - | |
01:00 | [4]ฮวิโดฟ ไอเอฟ |
|
โอเดนเซ่ บีเค[1] | - | |
01:00 | [6]เวนด์ซีเซล |
|
เฟรเดอริเซีย[2] | - | |
01:00 | [8]โคลดิ้ง |
|
โฮโบร[10] | - | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
01:00 | ดินาโม ซาเกร็บ |
|
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | - | |
01:00 | เฮชเอ็นเคกอริก้า |
|
สลาเวน โคปริฟนิก้า | - | |
01:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค |
|
วาร์เท็กซ์ | - | |
01:00 | ริเยก้า |
|
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | - | |
01:00 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
|
อิสทรา 1961 พูลา | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |