ผลบอล 9 กรกฎาคม 2567ผลบอล 8 กรกฎาคม 2567ผลบอล 7 กรกฎาคม 2567ผลบอล 6 กรกฎาคม 2567ผลบอล 5 กรกฎาคม 2567ผลบอล 4 กรกฎาคม 2567ผลบอล 3 กรกฎาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 7 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:10 | Apotheos |
5-2
2-0 |
Port City FC 3 | -2.5 ▲▲-3 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:10 | 1 Oakland County FC |
1-1
1-0 |
Flint City Bucks 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | 2 [2]เอฟซี ซินซินเนติ |
6-1
4-1 |
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[1] 1 5 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 06:30 | 1 [11]มอนทรีออล อิมแพ็ค |
1-1
0-1 |
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[5] 1 | +0 | |
FT 06:30 | [10]ออร์แลนโด ซิตี้ |
5-0
3-0 |
ดีซี ยูไนเต็ด[15] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 06:30 | 1 [14]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
0-0
0-0 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 06:30 | 1 [3]โคลัมบัส ครูว์ |
4-0
1-0 |
โตรอนโต้ เอฟซี[9] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:30 | 4 [2]Kansas City NWSL (W) |
1-2
1-1 |
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[1] 1 3 | -0.5 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:30 | 4 เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ |
1-2
1-1 |
ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 3 | +1 | |
FT 06:30 | East Atlanta |
3-1
1-0 |
Southern Soccer Academy Kings 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 06:30 | Ironbound SC |
0-3
0-0 |
FC Motown team B | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 2 [18]นอร์ท แคโรไลนา |
4-1
0-1 |
ไมอามี่เอฟซี[24] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 07:00 | 4 เดปอร์เตส อิควิกกัว |
2-0
1-0 |
โคเบรลัว 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 1 มินนิโซตาสตาร์ |
4-2
2-1 |
Joy St Louis Park 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:00 | Houlston Arthur football (w) |
1-1
0-1 |
Austin Rise (W) 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 07:00 | ริโอ บลังโก้ เอซี |
2-2
1-1 |
ฮูไมตาเอซี 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:00 | 2 St. Croix SC |
0-2
0-2 |
RKC Third Coast 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 07:00 | Little Rock Street |
1-0
0-0 |
Louisiana Krewe FC | - | |
FT 07:00 | มิสซิสซิปปี้ บริล่า |
4-3
2-2 |
Blue Goose SC | - | |
FT 07:00 | Dothan United SC |
4-0
3-0 |
Athens United | - | |
Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women (Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women) | |||||
FT 07:00 | 3 1 Paysandu (W) |
2-0
0-0 |
Vitoria Salvador (w) 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:30 | 1 Sunflower State FC (W) |
4-4
3-1 |
Oklahoma City (w) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 07:30 | 3 Chicago flame B |
2-2
1-1 |
International Miami B 3 | -1 ▲-1.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:30 | Hill Country Lobos |
2-2
2-1 |
AC Houston Sur | - | |
FT 07:30 | 2 Tennessee SC |
2-2
1-0 |
แอชวิลล์ซิตี้ 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 07:30 | Peoria City |
2-2
1-0 |
Des Moines Menace | - | |
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
FT 07:30 | 2 RAMS Village Superstars |
4-1
1-0 |
Circle Newtown United 6 | -0.5 ▲-0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 08:00 | 1 อิราปัวโต้ |
0-4
0-3 |
ซีเอฟ แอตแลนเต้ 1 | +0.75 | |
FT 08:00 | 2 Olancho FC |
1-0
0-0 |
Genesis 1 | -0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 1 [11]ชีวาส กัวดาลาจาร่า |
0-0
0-0 |
โตลูก้า[6] 2 | -0.25 | |
FT 08:00 | [8]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล |
1-0
1-0 |
เนกาซ่า[9] 1 | -1.25 | |
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา) | |||||
FT 08:00 | 2 1 [C1] |
0-0
0-0 |
[D2] 2 | +0 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
Post. 08:00 | [3]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด |
|
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[6] | - | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 08:00 | 3 Spokane Velocity |
2-1
2-1 |
Chattanooga Red Wolves 5 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 08:00 | 1 Northern Colorado |
0-1
0-0 |
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 08:00 | 2 ซานโตส ลากูน่า(ญ) |
0-2
0-2 |
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | +1 ▲▲+1.5 |
|
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 08:00 | 2 Alajuelense (W) |
3-1
1-0 |
Sporting FC (W) 1 | -1.5 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 08:00 | 4 Utah Avalanche |
0-0
0-0 |
Salt City 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Fiji National League (Fiji National League) | |||||
FT 08:00 | 2 Tailevu Naitasiri |
1-1
0-1 |
บา เอฟซี 3 | +0.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:30 | 1 [1]รีล ซอลต์ เลค |
5-2
1-1 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[9] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 08:30 | ซีดี ฟาส |
1-0
1-0 |
CD Achuapa | - | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 08:30 | Flatirons Rush |
4-0
0-0 |
Colorado ISA | - | |
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 08:30 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) |
1-1
0-1 |
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 2 | +0 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:50 | 1 [9]Austin FC |
2-1
1-1 |
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[5] | +0 ▲+0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:50 | [19]ซาน อันโตนิโอ |
2-1
1-0 |
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[15] 2 | -0.25 | |
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 08:50 | 1 SONIO Takamatsu |
0-1
0-1 |
Celeste Tokushima 1 | +3 ▲+3.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 4 [9]Oakland Roots |
1-0
0-0 |
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[1] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 09:00 | 3 [16]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
4-1
3-0 |
เมมฟิส 901[10] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 09:00 | [11]Angel City FC (W) |
1-2
0-2 |
สกาย บลู เอฟซี (ญ)[4] 3 | +0.5 | |
FT 09:00 | 2 [8] Bay FC (W) |
0-3
0-2 |
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[3] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 09:00 | 1 มหาวิทยาลัย เซนได |
3-1
1-1 |
Sendai University SC II 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 09:00 | 2 Moriyama Samurai |
1-2
1-1 |
Future Asuka 1 | -0.25 | |
FT 09:00 | 1 Veroskronos Tsuno |
3-0
1-0 |
Brew Kashima 1 | -2 | |
China U21 League ( China U21 League ) | |||||
Post. 09:00 | Chengdu Rongcheng U21 |
|
Wuhan Three Towns U21 | - | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 09:00 | 3 St Albans Saints U23 |
3-2
1-1 |
Heidelberg United U23 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
New Zealand Cup (New Zealand Cup) | |||||
FT 09:00 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ |
2-1
0-1 |
มิราม่าร์ แรนเจอร์ | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 09:00 | Redlands FC |
8-2
4-1 |
Coachella FC | - | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 09:10 | Melbourne Victory U23 |
6-0
4-0 |
Werribee City U23 1 | - | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:30 | 1 [6]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
2-0
1-0 |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[12] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:30 | 1 Canberra Croatia FC U23 |
3-0
1-0 |
Monaro Panthers U23 1 | -1.75 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 09:30 | 1 Weston Workers Reserves |
1-1
0-1 |
Valentine Phoenix Reserves 2 | +0 | |
Post. 09:30 | Charlestown Azzurri Reserves |
|
Newcastle Olympic FC Reserves | +2 ▼+1.75 ▲+2 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 09:30 | 4 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) |
0-2
0-1 |
Vancouver Whitecaps Reserve 2 | +0 | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:45 | 1 Tuggeranong United U23 |
2-5
2-1 |
Yoogali SC U23 1 2 | +0.5 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:00 | 3 1 [3]ครูซ อาซูล |
1-0
0-0 |
โมนาร์คัส โมเรเลีย[16] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 10:00 | 2 Yonago Genki SC |
2-3
0-1 |
มิตซูบิชิ มอเตอร์มิซูชิม่า 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 10:00 | Kawasoe Club |
1-1
0-0 |
Nippon Steel Oita 2 | -0.25 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:00 | 1 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) |
0-3
0-1 |
ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 1 | +0.25 | |
FT 10:00 | 1 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) |
0-1
0-0 |
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 1 4 | -0.5 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 10:00 | อคาเดมิก้า เอสซี |
1-0
0-0 |
Almaden FC | - | |
Fiji National League (Fiji National League) | |||||
FT 10:00 | 2 Rewa FC |
1-1
0-0 |
ซูวา เอฟซี 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 10:00 | Navua FC |
6-2
0-0 |
ลาโตกา | - | |
FT 10:00 | 2 นาซินูเอฟซี |
1-4
1-0 |
นาดิ เอฟซี | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 10:05 | มาคา เซิร์ล หญิง |
6-0
3-0 |
Aime Rigi (w) | - | |
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 10:15 | 2 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) |
0-7
0-3 |
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 3 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
Post. 11:00 | Sunshine Coast Wanderers (W) |
|
Brisbane City (W) | +2.25 ▼+2 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 11:00 | Nobeoka Agata |
1-1
0-0 |
J-Lease FC | +0.25 | |
FT 11:00 | KMG Holdings |
7-1
5-0 |
Itazuke FC 1 2 | -1.75 ▲-2 |
|
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 11:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) |
2-0
1-0 |
Tuggeranong Utd(w) | -3.75 ▲▲-4.25 |
|
TAS Premier Championship (TAS Premier Championship) | |||||
FT 11:00 | 4 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) |
3-3
1-0 |
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1 | -0.75 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:30 | 1 [9]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี |
1-0
1-0 |
วาเลนไทน์[6] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 11:30 | 2 [4]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ |
1-2
0-2 |
แฮมิลตัน โอลิมปิค[7] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 11:30 | 2 Takamatsu R-Velho |
0-1
0-1 |
Kochi University II 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 12:00 | 3 [13]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
1-0
0-0 |
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[5] 2 | +1.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 12:00 | [7]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ |
1-2
0-0 |
ซิดนีย์ โอลิมปิก[9] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | 3 [4]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[5] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 12:00 | 1 [16]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[2] 2 | +1.25 ▼+1 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:00 | 1 [2]แคนเบอร์รา เอฟซี |
2-1
0-1 |
โมนาโร แพนเธอร์ส[5] 2 | -0.5 | |
FT 12:00 | [6]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
Yoogali SC[8] 1 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 1 [1]เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) |
2-0
1-0 |
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[13] 4 | -1.75 ▼▼▼-1 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 12:00 | 2 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี |
1-2
1-0 |
Bulls Academy 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 12:00 | Michinoku Sendai FC |
1-0
0-0 |
Bogolle D.Tsugaru 1 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
FT 12:00 | 2 1 Lagend Shiga |
0-1
0-1 |
FC AWJ 3 | -0.5 | |
FT 12:00 | 2 Hatsukaichi FC |
2-6
1-2 |
Commonscat Yamaguchi Prefecture FC | +0 | |
FT 12:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติแปซิฟิก |
1-1
1-0 |
Beluga Rosso Iwami | +1 | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 12:00 | 2 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี |
0-6
0-1 |
Maroochydore | +0.25 ▲+0.5 |
|
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 12:00 | Adamstown Rosebud (w) |
8-1
3-0 |
Central Coast Mariners (w) | - | |
WAUS WD1 (WAUS WD1) | |||||
FT 12:00 | UWA-Nedlands FC (W) |
0-0
0-0 |
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | +2.5 ▼+2.25 |
|
Australia Victoria Premier League Women (Australia Victoria Premier League Women) | |||||
FT 12:00 | Banyule City (W) |
3-2
2-1 |
Spring Hills FC (W) | - | |
FT 12:00 | Bundoora United (w) |
4-0
1-0 |
Eltham Redbacks Women | - | |
FT 12:00 | Casey Comets (w) |
8-0
5-0 |
South Yarra SC (w) | - | |
FT 12:00 | ไคลโล ปาร์ค (ญ) |
3-0
1-0 |
เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) | - | |
Australia WA Premier League Women U21 (Australia WA Premier League Women U21) | |||||
FT 12:00 | Balcatta U21(W) |
1-2
0-2 |
Perth RedStar FC U21 (W) | - | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 12:30 | 2 [12]อดิไลเด้วิคตอรี่ |
1-0
1-0 |
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[11] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 12:30 | Football NSW Institute (w) |
1-6
1-2 |
แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | - | |
Australia Northern NSW League 1 Reserves (Australia Northern NSW League 1 Reserves) | |||||
FT 12:30 | 1 Darwin Olympics (Reserve) |
1-1
0-1 |
Casuarina FC Reserve 1 | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 13:00 | [9]รัน เมล อาโอโมริ |
1-0
0-0 |
FC Tiamo Hirakata[4] | -0.25 | |
FT 13:00 | 2 [11]มารูยาซึอินดัสตรีส์ |
1-2
1-1 |
โซนี่ เซนได[12] | -0.25 | |
FT 13:00 | 1 [10]ซูซูกะอันลิมิเต็ด |
1-1
0-1 |
ฮอนด้า เอฟซี[5] 1 | +0.5 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 13:00 | 2 [4]Western United FC NPL |
1-2
0-2 |
เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน)[8] 4 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 13:00 | [8]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-3
2-0 |
มาบาริ เอฟซี[7] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 13:00 | 2 Melbourne Knights U23 |
2-5
0-2 |
Manningham United Blues U23 4 | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
Post. 13:15 | [8]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี |
|
บริสแบน วูลฟ์[5] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 13:15 | 2 แกรนท์ดิสเทลเอสซี |
2-2
2-2 |
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 3 | -0.75 ▲-1 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 13:30 | 1 [7]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-3
0-1 |
เพนินซูล่า เพาเวอร์[4] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ |
6-0
2-0 |
โซโคล ซาลาตอฟ | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 14:00 | 3 [1]เซ้าท์ เมลเบิร์น |
1-0
1-0 |
แดนน็อค ธันเดอร์[11] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:00 | คาปาลาบา(ญ) |
1-3
1-0 |
Gold Coast Knights (W) | +4.25 ▲▲+4.75 |
|
FT 14:00 | Ipswich knights SC W |
0-3
0-1 |
Robina City FC Women | - | |
FT 14:00 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
0-2
0-1 |
Peninsula Power (w) | -0.75 ▼-0.5 |
|
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 14:00 | 4 ฟิลิปปินส์แอร์ฟอร์ซ |
2-0
1-0 |
Philippine Army 1 2 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
Post. 14:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) |
|
NWS Spirit (W) | -0.5 ▲-0.75 |
|
WAUS WD1 (WAUS WD1) | |||||
FT 14:00 | บัลแคทต้า (ญ) |
0-2
0-0 |
Perth RedStar (W) 1 | +1.25 ▼+1 |
|
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 14:10 | Gladesville Ravens (W) |
5-3
2-1 |
Bulls Academy (W) 1 | -0.25 | |
China U21 League ( China U21 League ) | |||||
FT 14:20 | Meizhou Hakka U21 |
2-1
1-1 |
Tianjin Jinmen Tiger U21 | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 14:30 | 1 1 [3]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส |
3-2
0-2 |
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค[15] 2 | -2.25 | |
China U21 League ( China U21 League ) | |||||
FT 14:30 | Nantong Zhiyun U21 |
2-2
2-0 |
Cangzhou Mighty Lions U21 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ |
1-0
0-0 |
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1 | - | |
FT 15:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
5-0
2-0 |
Ravshan Kulob | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 15:00 | 3 [16]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น |
1-0
0-0 |
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[2] 3 | +2 ▼▼▼ ▼+1 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 15:00 | [5] Shanghai Port B |
0-1
0-1 |
Guangzhou Shadow Leopard[1] 2 | +0.5 | |
FT 15:00 | 1 Langfang City of Glory |
2-1
1-1 |
Haimen Codion 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 15:00 | 2 [7]ShangYu Pterosaur FC |
2-3
1-2 |
ฮูวนาน บิลโลวส์[4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 15:00 | 2 1 [3] Shenzhen Youth |
2-1
1-0 |
Yichun Weihu[6] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:00 | 1 Taian Tiankuang |
2-4
1-3 |
ShaanXi Union 2 | +1.25 ▼+1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 15:00 | เดนมาร์ก (ญ) ยู16 |
3-3
1-2 |
Sweden (w)U16 | - | |
FT 15:00 | Iceland (w) U16 |
1-2
0-1 |
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู16 | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 15:00 | 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
5-2
1-1 |
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1 | +1 | |
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 15:00 | 1 Toin Yokohama University |
2-1
0-1 |
Joyful Honda Tsukuba 1 1 | +1.25 ▼+1 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 15:00 | [7]ชุงจูซิติเซ็น |
2-3
1-1 |
Namyangju Citizen[9] | +0 | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 15:00 | 2 Western United FC U23 |
1-5
1-1 |
Melbourne City U23 3 | -0.75 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:10 | 2 [12]อคาเซีย ริดจ์ |
2-1
0-1 |
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[6] 1 | +2.75 ▲▲+3.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 15:10 | North Lakes United (W) |
10-1
4-0 |
Moreton City Excelsior (W) 1 | - | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
Post. 15:30 | Sunshine Coast Wanderers U23 |
|
WDSC Wolves U23 | +0.25 ▼+0 |
|
Post. 15:45 | Brisbane Olympic FC U23 |
|
Peninsula Power U23 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | FK Nyva Buzova |
1-3
1-1 |
โคลอส โคซาลิฟก้า | - | |
FT 16:00 | Varfurdo Gyulai Termal FC |
2-2
0-0 |
Szegedi VSE | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 16:00 | 1 [19]คามาทามาเร่ ซานูกิ |
0-1
0-1 |
เอฟซี เรียวเคียว[12] 2 | +0 | |
FT 16:00 | 3 [15]นารา คลับ |
2-2
2-1 |
โยโกฮามา เอสซีซี[16] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 16:00 | Irkutsk |
3-1
2-1 |
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | - | |
FT 16:00 | 3 สปาร์ตัก มอสโก 2 |
2-0
0-0 |
FC Tver 1 | - | |
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:00 | 1 [6]ชาน ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
เมียวดี เอฟซี[8] 2 | -2.5 | |
FT 16:00 | 2 [3]เอยาวะดี ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
ยาดานาบอน เอฟซี[9] 1 | +0 | |
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 16:00 | 3 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) |
2-0
1-0 |
UNSW FC (W) 1 | -1 ▲-1.25 |
|
Thailand League Women (Thailand League Women) | |||||
FT 16:00 | 2 Bangkok (W) |
1-2
0-2 |
BG College of Asian Scholars (W) 1 | +0.5 | |
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 16:10 | Broadmeadow Magic (W) |
4-4
3-0 |
Charlestown Azzuri (W) 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:30 | 1 [4]หงสาวดี ยูไนเต็ด |
4-3
1-1 |
Dagon Port[10] 3 | -0.75 | |
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:30 | Bengal Nagpur Railway FC |
0-1
0-0 |
Calcutta Polica Club | - | |
FT 16:30 | 3 Calcutta Customs |
5-1
4-0 |
Tollygunje Agragami 2 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 16:30 | 1 George Telegraph FC |
1-3
1-0 |
East Bengal Club II | +1.5 ▲▲▲ ▲+2.5 |
|
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 16:30 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง |
1-2
0-0 |
แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Vietnam Women's League ( Vietnam Women's League ) | |||||
FT 16:30 | โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี |
0-3
0-3 |
CLB TPHCM (W) | +4.25 ▼+4 |
|
FT 16:30 | เซินลา(ญ) |
0-5
0-2 |
TNG Thai Nguyen (w) | +3.75 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 16:40 | 2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) |
0-2
0-1 |
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | -0.25 ▲-0.5 |
|
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 16:45 | 2 FC Meralco Manila |
0-1
0-0 |
เม็นดิโอล่า เอฟซี 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | 3 [4]แกงวัน เอฟซี |
2-0
1-0 |
กวางจู เอฟซี[8] 2 | +0 | |
FT 17:00 | 2 [11]แทจอน ซิติเซน |
2-2
0-1 |
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[12] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | 2 [6]อวิสปา ฟูกูโอกะ |
1-2
0-0 |
เกียวโต แซงก้า[19] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [3]Lion City Sailors |
3-0
2-0 |
Tanjong Pagar Utd[7] 1 | -2.5 ▲▲-3 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [9]เอฮิเมะเอฟซี |
0-4
0-2 |
เธสปา คูซัทสึ[20] 2 | -0.25 | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 1 [7]ม็อกโป ซิตี้ |
4-2
1-1 |
Daegu FC II[15] 1 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 17:00 | 3 [13]Yeoju Sejong |
1-2
0-2 |
อุลซันซิติเซ่น[9] | +0 ▲+0.25 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:00 | [12]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี |
1-2
0-1 |
ชุนนัมดรากอนส์[2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | [7]ชองจู จิคจิ |
2-3
0-1 |
โซล อี-แลน เอฟซี[5] 1 3 | +0.25 | |
south africa confederations cup (south africa confederations cup) | |||||
FT 17:00 | 2 คอโมโรส |
2-2
1-0 |
โมซัมบิก 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 1 พาโรยูไนเต็ด |
6-2
2-2 |
Phuentsholing Heroes FC 2 | -2.75 ▲▲▲ ▲▲▲-4.25 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 17:00 | 1 [4]Geoje Citizen |
2-1
2-0 |
Dangjin Citizen[2] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 1 [13]พย็องแท็กซิติเซ็น |
6-0
1-0 |
Sejong Vanesse FC[12] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 17:10 | [3]เฉิงฟุง |
8-3
4-0 |
Hang Sai[4] 3 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส |
1-1
1-1 |
ฟอร์ซไฮม์ | - | |
FT 18:00 | โคลดิ้ง |
2-2
2-0 |
เอสเบิร์ก | - | |
Post. 18:00 | เอฟซี ฮาเนา 93 |
|
SG Viktoria Bronnzell | -1.25 | |
FT 18:00 | 1 แบร์ลิเนอร์ เอสซี |
1-2
0-1 |
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1 | +0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
FT 18:00 | วีบรอก |
2-0
1-0 |
อาร์ก้า กดิเนีย 1 | -1 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:00 | 3 [14]หนันท่ง ฉื่อยัน |
0-1
0-0 |
เฉิงตู ซินเฉิง[3] 3 | +1 ▲+1.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:00 | 4 [14]เสิ่นหยาง เออบาน |
2-0
0-0 |
Chongqing Tonglianglong[2] 1 | +0.75 | |
FT 18:00 | [4]ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่ |
4-0
1-0 |
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[9] 2 | -0.5 | |
FT 18:00 | 4 [11]Yanbian Longding |
0-5
0-1 |
ซูโจว ดองวู[6] 2 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 18:00 | 1 [4]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) |
0-1
0-1 |
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)[5] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:00 | 1 [2]เคยูพีเอส (ญ) |
1-1
0-1 |
เอชพีเอส(ญ)[3] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 18:00 | 1 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) |
2-2
1-0 |
ฮอนก้าเอสพู (ญ)[6] 4 | -2.25 ▼-2 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 18:00 | 2 [6] BATE-2 Borisov |
6-2
1-2 |
Torpedo-2 Zhodino[15] 3 | -1 | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:00 | 2 [3]ซูเปอร์โนวา |
2-3
0-2 |
เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส[13] 1 | -2.25 ▼-2 ▲▲-2.5 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 18:00 | 1 [11]Smorgon (W) |
0-4
0-2 |
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)[8] | - | |
vietnamese national cup (vietnamese national cup) | |||||
FT 18:00 | 3 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
ฮานอย ทีแอนด์ที 2 | +0 ▲+0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 18:00 | 1 เจเอส เฮอร์คิวลีส |
1-2
0-0 |
จีบีเค คอคโคล่า 2 | +2.25 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 18:00 | 3 [13]เฟคเกรอย |
0-3
0-1 |
โฮดด์[1] 1 | +1.75 ▼▼▼+1 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 18:00 | 1 [14]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
0-4
0-1 |
ซันนานา เอสเค (ญ)[9] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 2 [7]เซนิต เปนซา |
0-1
0-0 |
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[4] 1 | - | |
FT 18:00 | เชอตาโนโว มอสโก |
5-2
2-0 |
Baltika-BFU Kaliningrad 1 1 | - | |
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 18:00 | วาซา ไอเอฟเค(ญ) |
3-2
1-0 |
Ilves II Women | - | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 18:00 | Odd BK (W) |
2-1
1-1 |
ทรอมโซ (ญ) | - | |
FT 18:00 | 1 Viking (W) |
1-0
1-0 |
Bodo Glimt (W) | +0.5 ▲+0.75 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | Westville United (W) |
1-0
0-0 |
Sapphire FC (W) | -1.75 ▲-2 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 18:00 | 1 Sveikata |
3-1
1-1 |
FK Viltis Vilnius 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 18:30 | 4 Xi an Ronghai |
0-0
0-0 |
Rizhao Yuqi 2 | +0 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 18:30 | ฟอร์ทูน่า (ญ) |
7-1
2-0 |
Ovrevoll Hosle(W) | -2.25 | |
CAFA U-20 (CAFA U-20) | |||||
FT 18:30 | 2 Tajikistan U20 |
1-0
1-0 |
Afghanistan U20 2 | -0.5 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:35 | 3 1 [4]ปักกิ่ง กั๋วอัน |
1-2
0-1 |
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[10] 1 4 | -0.75 | |
FT 18:35 | 3 [13]ชิงเต่า จงเนิ่ง |
3-1
3-1 |
Qingdao Zhongchuang Hengtai[16] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:40 | Khovd |
2-2
0-2 |
Alliance FC (MN) | - | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 19:00 | [12]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
2-0
0-0 |
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[13] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 2 [9]เอไอเค โซลน่า |
1-2
0-1 |
คัลมาร์[15] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | อารัวก้า |
2-3
0-0 |
S. Joao Ver | - | |
FT 19:00 | FK Yarud Mariupol |
1-2
0-1 |
FC Victoria Mykolaivka | - | |
Cancel 19:00 | บาเยิร์น อัลเซนัว |
|
TuS Hornau | - | |
FT 19:00 | Goppinger SV |
0-0
0-0 |
SGV ไฟร์เบิร์ก | - | |
FT 19:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
5-0
0-0 |
เอสซี แชม | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:00 | Engers |
1-5
1-2 |
ทีเอสวี ชไตน์บัค | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:00 | SC Vorwarts Wacker Billstedt |
1-4
0-0 |
FC Teutonia 05 | - | |
FT 19:00 | 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
0-1
0-0 |
Duren 2 | - | |
Post. 19:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
|
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:00 | 1 [6]เจ้อเจียง กรีนทาวน์ |
4-0
3-0 |
เหมยโชวเคอเจีย[15] 4 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 19:00 | [8]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 |
3-5
1-4 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[10] 2 | -0.75 ▼▼▼ ▼▼+0.5 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [11]เอฟเค ออร์ชา |
2-0
1-0 |
เอฟซี สโลนิม 2017[17] 1 | -0.5 | |
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 19:00 | KTP Kotka (w) |
4-6
1-2 |
Helsinki B (W) | - | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 19:00 | 4 1 โคอิมบรา อีซี (ยู 20) |
1-2
1-1 |
Betim FC U20 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 19:00 | 2 1 Deportivo Riestra U20 |
1-1
0-0 |
Argentinos Jrs U20 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Kazakhstan LC ( Kazakhstan LC ) | |||||
FT 19:00 | 1 อักฮซายิก โอรอล |
1-2
1-1 |
เอฟเค ทารัซ | - | |
FT 19:00 | 5 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค |
1-1
1-1 |
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1 | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 19:15 | [2]เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า |
8-0
6-0 |
Lun Lok[5] | -3.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲-5.5 ▼▼-5 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 19:20 | Santa Cruz CE U20 |
1-0
1-0 |
Sao Gerardo U20 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 19:30 | 1 [1]โบโด กลิมท์ |
5-1
2-0 |
เอสเค บรานน์[2] 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 19:30 | คายา เอฟซี |
1-0
1-0 |
Davao Aguilas 2 | -1.75 ▲-2 |
|
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup) | |||||
FT 19:30 | 1 บลู อีเกิ้ลส์ |
0-0
0-0 |
Silver Strikers 1 | +0.75 | |
FT 19:30 | 4 Bangwe All Stars |
0-5
0-0 |
Nyasa Big Bullets FC | +0.75 | |
Mozambique Championship (Mozambique Championship) | |||||
FT 19:30 | 3 Brera Tchumene |
0-1
0-1 |
ยูดี ซองโก้ | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก |
1-8
0-4 |
สตุ๊ตการ์ต | +3.75 ▲+4 |
|
FT 20:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ |
0-2
0-1 |
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | +2 ▼▼▼ ▼▼+0.75 ▲+1 |
|
Cancel 20:00 | เชลแน่ม ทาวน์ |
|
Boldmere St Michaels | - | |
FT 20:00 | Bissingen |
0-3
0-0 |
เวลลิงเก้น | - | |
Post. 20:00 | ควีนส์ ปาร์ค |
|
คิลมาร์น็อค | - | |
FT 20:00 | ฮาเวลเซ่ |
1-1
0-1 |
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | - | |
FT 20:00 | 1 ตอร์ปิโด มอสโก |
1-1
1-0 |
เชลยาบินสค์ 1 | - | |
Cancel 20:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี |
|
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 20:00 | 4 [8]เมตต้า/ลู ริกา |
3-2
2-1 |
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[4] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [16]ตอร์ปิโด มินส์ค |
0-2
0-1 |
เนเมน กร็อดโน่[3] 2 | +1.25 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 20:00 | 3 [15]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ |
1-0
1-0 |
ซีเอ ริเวอร์เพลท[13] 1 1 | -0.25 | |
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 20:00 | [6]สตาเบ็ค (ญ) |
2-6
0-2 |
วาเลเรนก้า (ญ)[1] | +1.25 ▼+1 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]Jyvaskylan Pallokerho (w) |
2-1
1-0 |
PK Keski Uusimaa (w)[10] 1 | -1.25 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]Ostrowitz |
3-3
2-2 |
(Niva Dolbizno[3] 1 | +0.75 | |
south africa confederations cup (south africa confederations cup) | |||||
FT 20:00 | 1 แองโกลา |
5-0
2-0 |
นามิเบีย 1 2 | +0 | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 20:00 | 2 เซา เบนโต้ |
0-0
0-0 |
ริโอ บรานโก้เอสพี 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 4 ยูเวนตุส เอสพี |
1-1
1-0 |
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 5 | -0.75 | |
FT 20:00 | 3 Monte Azul SP |
3-1
2-0 |
บาร์เรโตส เอสพี 2 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | ฟินแลนด์(ญ) ยู16 |
0-2
0-1 |
เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 | - | |
FT 20:00 | อังกฤษ(ญ) ยู16 |
1-2
0-2 |
นอร์เวย์(ญ) ยู16 | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:00 | แมนดาล |
3-2
2-2 |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 [2]FK Kosmos Dolgoprudny |
0-1
0-0 |
Kompozit[3] 1 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ |
6-0
2-0 |
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 2 | - | |
FT 20:00 | ซาเทิร์นมอสโก |
5-1
4-1 |
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | -2 | |
FT 20:00 | [15]เอฟเค โคลอมนา |
1-1
0-1 |
FK Spartak Tambov[10] | - | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
Post. 20:00 | Bulawayo Chiefs |
|
GreenFuel | - | |
Post. 20:00 | Tron |
|
ZPC Kariba | - | |
Post. 20:00 | Chegutu Pirates |
|
เอฟซี แพลทินัม | - | |
Post. 20:00 | Ngezi Platinum |
|
Arenel Movers | - | |
Post. 20:00 | Simba Bhora |
|
Manica Diamond | - | |
Post. 20:00 | Yadah FC |
|
Hwange Colliery | - | |
Post. 20:00 | ไดนาโมส์ เอฟซี |
|
Highlanders FC | - | |
Post. 20:00 | Chicken Inn |
|
Capps linked | - | |
Post. 20:00 | Bikita Minerals FC |
|
Herentals FC | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:00 | 3 1 บาซาเนซ |
2-1
0-1 |
อัลโตเปรู 1 5 | -1.75 ▼▼▼-1 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 20:00 | 3 Valeriodoce Esporte Clube (MG) |
1-3
0-1 |
ยูอาร์ที เอ็มจี 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
Post. 20:00 | DUT Coastal (W) |
|
Newcastle Ladies FC (W) | +2.75 ▼▼+2.25 |
|
Paraguayan Division 3 (Paraguayan Division 3) | |||||
FT 20:00 | 2 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ |
1-3
1-2 |
Benjamin Aceval 3 | -0.5 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 20:05 | 1 [16]บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า |
0-1
0-1 |
เอล มาสรี่[3] | +0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:15 | 1 SpVgg Erkenschwick |
2-2
0-2 |
เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 1 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 20:30 | Holzheimer SG |
0-3
0-2 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | +3.5 ▲▲+4 |
|
Post. 20:30 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ |
|
ทีเอสวี บุชบัช | - | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 20:50 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) |
7-1
5-0 |
Marilia (W) 1 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด |
2-3
0-3 |
TSV Schwaben Augsburg | - | |
FT 21:00 | ครูซาเดอร์ |
1-3
0-1 |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | Hamburger SV III |
1-3
1-1 |
SV Preussen 09 Reinfeld | -0.5 | |
FT 21:00 | ไฮเดอร์ เอสวี |
1-7
1-5 |
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | - | |
FT 21:00 | 1 Littlehampton Town |
1-3
1-2 |
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | +1.5 | |
FT 21:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ |
1-1
1-0 |
คลิฟตันวิลล์ | +1 ▼+0.75 |
|
FT 21:00 | Schwarz-Weiss Essen |
1-4
1-3 |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | +2.25 ▲▲▲+3 |
|
FT 21:00 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท |
1-2
1-0 |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | - | |
FT 21:00 | แซงต์ กิลลุส |
2-2
1-0 |
Patro Eisden 2 | -1.75 | |
FT 21:00 | TuS Hornau |
2-1
0-0 |
Kickers Offenbach (Youth) | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 21:00 | 3 [8]กอริติบ้า พีอาร์ |
1-1
1-1 |
เอสซี เปซานดูปารา[15] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:00 | [1]เอฟซี โมโลเดชโน |
1-0
1-0 |
Dnepr Rohachev[7] 1 | -0.5 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 21:00 | 1 [10]เคฟลาวิค(ญ) |
1-0
1-0 |
ฟีลเคียร์(ญ)[9] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [5]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) |
0-2
0-2 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[2] 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | 4 [6]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา |
2-1
0-1 |
Deportivo Recoleta[1] 3 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 21:00 | [9]มาร์ตินเลเดสมา |
2-0
2-0 |
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[7] 1 | +0.25 | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 21:00 | [3]Fjardabyggd Leiknir |
3-0
3-0 |
Kormakur[9] | -1.5 | |
FT 21:00 | 3 [12]เรยเนียร ซานเกอร์ได |
0-3
0-1 |
HotturHuginn[7] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 21:00 | เจพีเอส ยูแวสกูแล |
8-1
6-0 |
โอทีพี โออูลู | -1.25 ▲-1.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [2]เอฟเค เจิร์ฟ |
1-1
0-1 |
โซต้า[11] 3 | -1 | |
FT 21:00 | 2 [6]บราท์เวก |
3-3
1-1 |
Lysekloster[4] | -0.5 ▼-0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | [8]ซัลยุต |
4-1
2-0 |
Dinamo Vladivostok[1] | - | |
FT 21:00 | 3 Dynamo Vologda |
2-1
1-1 |
ลูกิ อีเนอร์จีย่า 1 | - | |
FT 21:00 | 2 ดินาโม มอสโก บี |
2-0
2-0 |
Rodina Moskva III 1 | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 21:00 | 3 Los Halcones |
1-1
1-1 |
Sportivo Huracan FC 3 | +0 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:00 | 1 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) |
0-4
0-1 |
ราซิ่ง คลับ (ญ) 2 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
Uruguay League Women (Uruguay League Women) | |||||
FT 21:00 | 2 Nacional De Football (w) |
2-0
1-0 |
Torque (W) 1 2 | -3.25 ▲▲▲-4 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 21:00 | 3 ฮวิติ ริดดารินน์ |
1-1
1-0 |
ซินดรี้ 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 21:00 | Valur KH Hlidarendi U19 |
5-3
2-1 |
Stjarnan KFG Alftanes IIU19 | - | |
Brazil Campeonato Paranaense 2 (Brazil Campeonato Paranaense 2) | |||||
FT 21:00 | 1 1 Paranavai |
1-1
1-0 |
ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Paraguayan Division 3 (Paraguayan Division 3) | |||||
FT 21:00 | 3 de Noviembre |
7-0
2-0 |
Presidente Hayes 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 21:15 | 4 1 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส |
2-1
1-1 |
Independiente Chivilcoy 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 21:30 | 5 [5]จีเอไอเอส |
0-0
0-0 |
ฮัมมาร์บี้[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:30 | [1]มัลโม่ เอฟเอฟ |
5-1
2-1 |
ฮาล์มสตัด[8] 2 | -2.25 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:00 | 3 1 [14]เฮาเกซุนด์ |
1-2
0-0 |
ชาร์ปบอร์ก 08[15] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [8]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
1-2
1-0 |
ไวกิ้ง เอฟเค[4] 1 | +0 | |
FT 22:00 | 2 [3]โมลด์ |
3-0
2-0 |
ลีลล์สตรอม[7] 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | 1 1 [9]ฮามคาม |
0-0
0-0 |
ทรอมโซ่ ไอแอล[12] 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ |
3-2
1-0 |
อัลเมเร่ ซิตี้ 1 | - | |
FT 22:00 | Adazi |
2-1
0-1 |
FK Traktors 1 | +2.25 | |
FT 22:00 | บาลินเกอร์ |
4-1
2-0 |
FC Denzlingen 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | 1 Hutnik Krakow |
1-2
1-2 |
การ์บาเนียกราโกล 1 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 22:00 | TSV Nördlingen |
4-1
2-0 |
TSV Kornburg | - | |
FT 22:00 | 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค |
2-2
1-0 |
ไนเรกิฮาซา | -1.25 ▼-1 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:00 | 4 [10]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
0-3
0-1 |
ริก้า เอฟซี[3] 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [12]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ |
1-4
0-1 |
ซลูตัสค์[14] | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 22:00 | 1 [7]พีเค-35 วานต้า (ญ) |
2-1
1-1 |
พีเค-35 อาร์วาย (ญ)[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:00 | 3 OPS-jp |
1-2
0-0 |
SJK Akatemia B 1 | +1 | |
FT 22:00 | 3 1 ทีพี 47 โตริโน่ |
2-2
1-2 |
เจบีเค เพียตาร์ซาริ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | [13]คแวนท์ ออบนินส์ค |
3-1
3-0 |
SKA Khabarovsk II[14] | - | |
FT 22:00 | 2 [9]เอฟเค อาร์ยาซาน |
3-1
2-1 |
FK Khimki B[5] 3 | +0.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:00 | 2 1 E.D.P IND. Medellin |
4-1
2-0 |
Politecnico J.I.C. 3 | -0.5 | |
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
FT 22:00 | 2 Unam Pumas U23 |
1-0
0-0 |
Club Leon U23 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Kazakhstan LC ( Kazakhstan LC ) | |||||
FT 22:00 | 3 โลโคโมทีฟ อัสตานา |
5-0
2-0 |
เอฟเค คัสไป 1 | - | |
FT 22:00 | 3 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า |
2-1
2-1 |
เซตีซู 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Russia Women's Cup (Russia Women's Cup) | |||||
FT 22:00 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) |
4-0
3-0 |
เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | - | |
Bolivia Campeonato Integracion Women (Bolivia Campeonato Integracion Women) | |||||
FT 22:00 | 1 Deportivo Ita Women's |
1-0
1-0 |
Blooming FC Women 1 | -0.5 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:25 | 1 [10]ซูดูว่า |
0-0
0-0 |
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 2 [1]คูพีเอส |
3-1
3-1 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ[9] | -1 | |
FT 22:30 | 2 [7]ไอเอฟเค มารีฮามน์ |
0-3
0-2 |
เอฟซี ฮาก้า[6] 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | สปาร์ตัก มอสโก |
1-0
1-0 |
เอฟซี อูฟา | - | |
FT 22:30 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
1-1
1-1 |
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | - | |
FT 22:30 | 2 รูบิน คาซาน |
3-1
1-0 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | - | |
FT 22:30 | 3 เอ็นดี เบลตินซี |
3-2
3-1 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | +1.5 ▲▲▲ ▲+2.5 |
|
FT 22:30 | 2 เอ็นเค มูรา 05 |
0-4
0-3 |
บัซคา โทโพลา | +1 | |
Post. 22:30 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
|
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | - | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:30 | 3 [5]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ |
3-2
2-1 |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ[7] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 3 [8] JaPS B |
0-1
0-1 |
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[1] 3 | +1.25 | |
FT 22:30 | 2 แอตแลนติส |
0-0
0-0 |
โอแอลเอส โอลู | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:30 | 1 [5]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา |
2-0
1-0 |
คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ[3] 1 | +0 | |
FT 22:30 | 2 [7]ไมปา |
0-1
0-0 |
นูรมิจาร์เวน[6] 1 5 | +0.25 | |
FT 22:30 | 1 วีไอเอฟเค |
0-1
0-0 |
อีพีเอส เอสโป 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 3 [8]EBK |
4-5
2-4 |
โปซีท[11] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:30 | 1 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ |
4-0
3-0 |
KuPS (Youth) 2 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 22:30 | 3 [2]แทมเปเร่ ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
พี ไอร็อต[3] 2 | -0.75 | |
FT 22:30 | 1 [4]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค |
3-1
2-0 |
ฟูทูร่า ปอร์โว[10] 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:30 | 1 [12]เอฟเค โอริออล |
2-0
1-0 |
สโตรกิโน่ มอสโก[11] 1 1 | +0 | |
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 ) | |||||
FT 22:30 | 2 1 Pachuca U23 |
3-1
1-1 |
)(Monterrey U23 1 3 | -1.5 | |
Algeria Womens Cup (Algeria Womens Cup) | |||||
FT 22:30 | 2 CF Akbou(W) |
4-2
4-1 |
CR Belouizdad (W) 1 | -0.75 | |
Peru Reserves League (Peru Reserves League) | |||||
FT 22:50 | 3 1 Atletico Grau Reserves |
1-0
0-0 |
Carlos Mannucci Reserves 2 6 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | โบแร็ค คาแค็ก |
0-1
0-1 |
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | +0.25 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:59 | [9]ซามาเล็ค |
2-1
0-0 |
เอล อิสไมลี่[13] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 [14]เอล กัวน่า |
0-0
0-0 |
เซรามิกา[8] 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 22:59 | [8]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) |
2-4
0-3 |
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)[3] 2 | +0 | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 22:59 | [2]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค |
3-1
1-0 |
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์[6] | -0.75 | |
FT 22:59 | [11]KF Fjallabyggdar |
2-0
2-0 |
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[8] | +1.25 ▼+1 |
|
FT 22:59 | 1 [4]Throttur Vogur |
5-0
4-0 |
วอลซันกูร์[5] | -0.25 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 22:59 | 2 [15]Yupanqui |
0-1
0-0 |
เบรัสเตกี[2] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 22:59 | 1 Chimbarongo FC |
1-1
0-0 |
Comunal Cabrero 2 | -1 | |
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 22:59 | เอซี โคลีนา |
7-1
3-1 |
Deportes Union Companias | -1 | |
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 22:59 | 2 เดปอร์เตส อิกิเก้(ญ) |
0-2
0-1 |
Santiago Morning (w) 3 | +0.5 | |
FT 22:59 | 3 Antofagasta (W) |
0-0
0-0 |
Palestino (W) 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 22:59 | 2 Vaengir Jupiters |
3-1
1-1 |
แมกนิ 5 | +0.75 | |
Columbia women's League (Columbia women's League) | |||||
FT 22:59 | Alianza Petrolera (w) |
1-2
1-1 |
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 1 | -0.25 | |
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 22:59 | Sporting Cristal W |
2-0
1-0 |
Defensores Del Ilucan (W) 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
CAFA U-20 (CAFA U-20) | |||||
FT 22:59 | อิหร่าน ยู20 |
3-0
2-0 |
Turkmenistan U20 | -2.75 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 23:05 | 3 [1]ซาน เทลโม่ |
0-0
0-0 |
กิมนาไซ เมนโดซ่า[9] 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก |
3-0
1-0 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด | -0.5 | |
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 23:30 | 4 ซีดี เมกาเลนซ์ |
3-0
3-0 |
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 23:30 | 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) |
1-1
1-0 |
โบคา จูเนียร์ส (ญ) 3 | +1 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 1 Gunjur United |
0-0
0-0 |
บีเค มิลาน 2 | +0 | |
FT 23:30 | 2 Serrekunda FC |
0-1
0-1 |
Medina United FC 2 | +0 | |
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 23:30 | 1 Universidad Catolica (W) |
2-0
0-0 |
Universidad de Concepcion (W) 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 8 กรกฎาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
1-1
1-0 |
เฮเรดิอาโน 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [15]ดนีโปร โมกิเลฟ |
2-3
1-1 |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[13] 2 | +0 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 Atletico Ottawa |
0-1
0-1 |
แปซิฟิก เอฟซี 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Iraq Cup (Iraq Cup) | |||||
FT 00:00 | 3 อัล กูวา อัล จาวิย่า |
1-0
0-0 |
อัล ซอลรา 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 อัล โชลต้า |
1-0
0-0 |
อัล-นาฟ 3 | -0.75 ▲-1 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
Post. 00:00 | ฮิวสตัน เอฟซี |
|
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี | +1.75 ▲+2 |
|
FT 00:00 | ทันเดอร์ เบย์ โคลด |
2-0
1-0 |
Rochester FC | -2 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 00:15 | 3 [11]โรเซนบอร์ก |
2-1
2-0 |
ออด เกรนแลนด์[13] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
Uruguay League Women (Uruguay League Women) | |||||
FT 00:20 | ซีเอ เพนาโรล(ญ) |
5-0
3-0 |
Danubio (W) 3 | -4.75 ▲-5 |
|
Brazil Campeonato Carioca C (Brazil Campeonato Carioca C) | |||||
FT 00:45 | Santa Cruz RJ |
5-1
1-0 |
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 1 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 00:45 | 4 Uni Souza |
0-0
0-0 |
แคมโพสอาร์เจ 1 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 00:45 | 2 EC Vera Cruz RJ |
2-0
0-0 |
Uniao Central 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:45 | 5 1 SE Paraty RJ |
0-3
0-0 |
Riostrense RJ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:45 | 1 Niteroiense |
3-0
1-0 |
อีซี เรเซนเด้ | -0.5 ▲▲-1 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 00:50 | 1 คริสโต เอฟซี |
0-3
0-2 |
Northern Virginia FC 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 01:00 | 1 [13]พูมาส ยูนัม |
4-1
2-1 |
คลับ เลออน[12] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 1 [24]เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา |
1-0
0-0 |
ออล บอยส์[18] 1 | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 [7]เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ |
0-0
0-0 |
เดปอร์ตีโบ โมรอน[27] 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 [34]Club Atletico Guemes |
1-1
0-1 |
กิลเลอร์โม่ บราวน์[31] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 4 [30]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส |
1-0
0-0 |
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[5] 1 | +0 | |
FT 01:00 | 3 1 [21]อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า |
0-3
0-2 |
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[25] 2 | -0.25 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 01:00 | 1 [4]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) |
0-4
0-1 |
เบรย์ดาบลิค (ญ)[1] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | 1 Pinda SC (W) |
0-2
0-0 |
Bragantino (W) | +1 ▲▲▲ ▲▲▲+2.5 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 1 [16]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ |
2-1
0-0 |
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[25] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [7]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล |
1-0
0-0 |
Mercedes[19] | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 01:00 | 4 [13]Defensores de Cambaceres |
1-0
1-0 |
เจนเนอรัลลามาดริด[1] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:00 | 2 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล |
1-1
0-1 |
Sportivo Bella Italia 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | Florent Rivera |
0-1
0-1 |
Salto FC | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 01:00 | อินดีแอนายูเนียน(ญ) |
3-0
2-0 |
firebird (W) | - | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 3 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) |
2-0
2-0 |
Newells Old Boys (W) 1 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) |
0-0
0-0 |
CA Estudiantes Caseros (W) 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | เดปอร์ติโบ รินกอน |
1-1
1-1 |
วิลล่า มิเตร | +0.5 | |
FT 01:00 | 2 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต |
2-1
1-0 |
El Linqueno 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 Atenas |
1-0
0-0 |
Club Ciudad de Bolivar 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว |
1-3
1-2 |
ซานตา มาริน่า ตันดิล 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา |
1-0
1-0 |
โซล เดอ เมโย 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:00 | 1 อิมอเร่ อาร์เอส |
4-0
3-0 |
เซา เกเบรียล อาร์เอส 2 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 ▲-2.5 |
|
FT 01:00 | 1 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส |
1-2
0-1 |
ครูไซโร่ (อาร์เอส) 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | เวราโนโปลิส อาร์เอส |
1-2
1-2 |
เกาโช่อาร์เอส | - | |
FT 01:00 | GE Bage |
1-0
0-0 |
อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | อีซี ปาสซูฟูนดู |
3-0
0-0 |
GA Farroupilha/RS | - | |
FT 01:00 | 2 CF Com Vida SAF |
0-1
0-1 |
CE Lajeadense | +0.25 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 01:00 | 1 พูอีบลา(ญ) |
0-1
0-0 |
มอนเทอร์เรย์(ญ) 1 | +2.75 ▼+2.5 |
|
FT 01:00 | ครูซ อซูล(ญ) |
2-1
1-1 |
คลับ อเมริกา (ญ) 1 | +3.25 ▼▼▼ ▼▼+2 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:00 | 2 Ipatinga U20 |
0-4
0-2 |
EC Futgol U20 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2) | |||||
FT 01:00 | 3 เวราครูซ พีอี |
1-1
0-1 |
Ipojuca AC 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2) | |||||
FT 01:00 | 1 Jacobinense EC |
1-3
1-1 |
Galicia EC 2 | +0.25 | |
FT 01:00 | 2 Feirense FC |
1-2
0-1 |
วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 1 8 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | Atletico Catarinense |
1-4
1-3 |
แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
FT 01:00 | 4 ยูเวนตุสเอสซี |
3-2
1-1 |
บลูเมเนา อีซี 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Argentina Santa Fe Cup (Argentina Santa Fe Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 Argentino de Rosario |
2-0
1-0 |
Coronel Aguirre 4 | -0.25 ▼+0 |
|
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 01:00 | 1 2 de Mayo (W) |
0-2
0-0 |
Sportivo Ameliano (W) | +0.5 ▼+0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 01:00 | Vermont Green |
1-2
1-1 |
ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 1 Grota do Facao U20 |
2-1
1-1 |
Desportiva Alianca Youth 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Peru Reserves League (Peru Reserves League) | |||||
FT 01:00 | 4 1 AD Tarma Reserves |
3-1
1-0 |
สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) 2 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:05 | 4 1 [13]ซีเอ ซาน มิเกล |
2-1
2-0 |
ชาคาริตา จูเนียร์ส[15] 1 4 | -0.25 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:15 | 4 ปิราต้า เอฟซี |
2-1
1-0 |
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 4 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:30 | 3 [2]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
1-1
0-0 |
แรมปรา จูเนียร์[12] 1 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 2 [23]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
1-0
1-0 |
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[28] 2 | -0.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:30 | 4 ทาคูแรมโบ |
1-1
1-0 |
โคลอนซีเอฟ 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:30 | 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ |
0-1
0-0 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | -0.25 | |
FT 01:30 | ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา |
3-1
1-0 |
กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 3 | -1 | |
FT 01:30 | 2 คลับ ซิโพลเล็ตติ |
1-1
1-1 |
Germinal de Rawson 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:30 | 3 โบค่า ยูนิดอส |
1-1
0-1 |
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 1 บราซิลเลียนเซ่ |
3-1
2-1 |
เรอัล เอฟซี 1 | -1.25 | |
Uruguay Amateur Cup (Uruguay Amateur Cup) | |||||
FT 01:30 | 3 CA Juanico |
1-1
1-0 |
Bristol de Mercedes 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 01:40 | 4 คราโต้ |
2-2
0-1 |
Quixada CE 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 1 [11]ยูเวนตูเด้ |
3-0
2-0 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[19] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [6]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
3-0
2-0 |
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[17] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 1 [7]ฟอร์ตาเลซ่า |
1-0
0-0 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[20] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 4 1 [19]อิทัวโน่ เอสพี |
3-2
3-1 |
โบต้าโฟโก้ เอสพี[15] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 2 [16]กิมนาเซีย จูจุย |
1-0
1-0 |
ซานมาร์ติน ซานฮวน[2] 2 | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 [33]ปาโตรนาโต ปารานา |
3-0
0-0 |
ทริสแทน ซัวเรส[26] | -0.25 | |
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 02:00 | 3 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี |
2-1
2-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 3 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 Vancouver Victory (W) |
0-6
0-0 |
Spokane Shadow (w) 1 | +3.75 ▼▼+3.25 ▼+3 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 4 เซนทรัล นอร์ ซัลตา |
2-0
0-0 |
จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 1 | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 1 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ |
1-1
1-0 |
ดักลาส เฮก 4 | -0.5 | |
FT 02:00 | 1 Sol de America de Formosa |
3-1
3-0 |
ครูเซโร เดล นอร์เต้ 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 2 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ |
2-1
0-0 |
อีซี จากุยเพนเซ่ 3 | -0.5 | |
FT 02:00 | 1 1 มารันเยา |
5-1
3-1 |
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 4 1 อนาโปลิส เอฟซี |
3-1
2-0 |
Capital TO 3 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
FT 02:00 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส |
3-2
0-1 |
เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | +0.5 | |
FT 02:00 | 4 1 Tocantinopolis |
1-1
0-0 |
Fluminense PI 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | อีตาบายานา |
2-0
0-0 |
เปโตรลิน่า พีอี 1 1 | -1 | |
FT 02:00 | 1 คาสคาเวล พีอาร์ |
0-3
0-1 |
บาร์ราเอฟซี 1 4 | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น |
0-1
0-1 |
ซูซา พีบี 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 5 อัลโต พีไอ |
1-2
0-1 |
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 3 เทรเซ่ พาไรบา |
2-1
1-1 |
มาราคานา ซีอี 2 | -1.25 | |
FT 02:00 | 3 บราซิล เด เปโลตัส |
1-2
0-0 |
เซียนอร์เต้ พีอาร์ 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 1 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี |
0-1
0-0 |
อีกาตู ซีอี 1 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 5 คอนคอร์เดีย เอสซี |
1-1
0-0 |
Hercilio Luz SC 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 02:00 | Uniao Frederiquense RS |
1-0
0-0 |
Gloria RS 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Paraguayan Division 3 (Paraguayan Division 3) | |||||
FT 02:00 | 1 Silvio Pettirossi |
0-1
0-0 |
Olimpia de Ita 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Post. 02:00 | 29 de setiembre |
|
Club Sport Colombia | +0.75 | |
Post. 02:00 | Atlantida SC |
|
Sportivo Limpeno | -0.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:10 | 2 Club Juventud Zondina |
2-0
1-0 |
CA Minero Argentino 2 | -1.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:30 | 4 [32]ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ |
0-1
0-0 |
นูเอว่า ชิคาโก้[6] 3 | -0.25 | |
venezuela cup (venezuela cup) | |||||
FT 02:30 | 3 Atletico La Cruz |
0-0
0-0 |
อัลกอสตูร่า เอฟซี 3 | +0.5 | |
FT 02:30 | 3 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา |
0-0
0-0 |
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 3 | -1.25 | |
FT 02:30 | 2 Academia Anzoategui |
1-3
1-1 |
Maritimo de La Guaira 6 | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 02:30 | 2 [8]ฟิกูเรนเซ่ |
0-0
0-0 |
Athletic Club MG[2] 1 3 | +0 | |
Uruguay Amateur Cup (Uruguay Amateur Cup) | |||||
FT 02:30 | 5 1 CA Florida |
2-0
1-0 |
CA Litoral 1 4 | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 02:30 | Academia FC U20 |
2-0
2-0 |
Cuiaba U20 | +1.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲+3 |
|
Brazil Campeonato Brasileiro A2Women (Brazil Campeonato Brasileiro A2Women) | |||||
FT 02:30 | 3B Sport AM (W) |
1-1
1-1 |
Mixto EC (W) 1 | -1.25 | |
venezuela cup (venezuela cup) | |||||
FT 03:00 | 5 ทรูจิลลานอส |
0-1
0-1 |
โมนาคัส เอสซี 3 | +0.75 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:00 | 1 FC San Marcos |
1-2
0-1 |
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 3 UniversidadO M |
3-3
1-1 |
Atletico Pantoja 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 03:00 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส |
3-2
2-1 |
ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 2 1 | +0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 2 อราปิราก้า(เอเอสเอ) |
1-2
1-1 |
CS Esportivo AL 1 2 | -0.75 | |
FT 03:00 | 3 Porto Velho/RO |
1-1
1-0 |
Manauara 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 03:00 | 5 แคร๊ค จีโอ |
2-0
1-0 |
อิโพรา อีซี 1 3 | -0.75 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 03:00 | 3 Pathfinder FC |
4-1
2-1 |
Blackwatch Rush | +0 ▲+0.25 |
|
Columbia women's League (Columbia women's League) | |||||
FT 03:00 | 2 Llaneros (W) |
0-1
0-0 |
เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 03:00 | 1 อเมริกา เด กาลี (ญ) |
2-3
0-0 |
มิลเลียนนาริออส (ญ) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:10 | 3 [36]อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
0-0
0-0 |
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[3] 1 4 | +0.5 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:15 | 2 CD Coopsol |
2-1
1-1 |
อินติกัส เดปอร์เตส 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 03:15 | 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) |
3-1
2-0 |
Sportivo Trinidense (W) 1 | -4 ▲-4.25 ▲-4.5 |
|
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 03:15 | Alianza Lima W |
0-1
0-0 |
Universitario de Deportes (w) | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:30 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส |
0-1
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 5 | -1.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:30 | 1 [20]คิลเมส |
1-0
0-0 |
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[11] 4 | -0.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 03:30 | 1 [7]นอร์ท แคโรไลนา (ญ) |
3-1
0-1 |
Racing Louisville (W)[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
venezuela cup (venezuela cup) | |||||
FT 03:50 | 2 มิเนอร์เวน เอฟซี |
0-1
0-0 |
Deportivo Rayo Zuliano 3 | - | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:00 | 2 [10]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
1-2
0-0 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[15] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 2 อ็องเซ่ กัลดาส |
1-0
0-0 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 3 | -0.25 ▼+0 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 04:00 | 2 [3]เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
1-1
0-1 |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[9] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 04:00 | 4 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
2-0
1-0 |
ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 1 2 | -1 | |
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 04:00 | จาลาปา |
0-2
0-0 |
Matagalpa FC | - | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 04:00 | 1 1 Valour |
0-1
0-1 |
Cavalry FC 3 | +0.5 | |
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 04:00 | 1 Cobresal (W) |
1-2
1-0 |
Everton de Vina (W) | +0 | |
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 04:00 | 2 Quito FC (W) |
0-2
0-0 |
EL Nacional (W) | -0.25 ▼+0 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 04:00 | 4 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย |
2-3
1-1 |
เอฟซี ทูซอน 1 | +2.75 ▲▲▲+3.5 ▲+3.75 |
|
FT 04:00 | ซานฟรานซิสโกซิตี้ |
2-1
1-1 |
Marin FC Legends | -0.5 | |
FT 04:00 | 1 West Seattle Junction |
4-4
1-2 |
Oly Town FC 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 04:00 | 5 Sinop FC U20 |
1-4
0-2 |
Nova Mutum EC U20 3 | +0.25 | |
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
FT 04:10 | 1 ELCO LTD St Peters |
3-2
0-1 |
Old Road Jets 1 | -0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:30 | 1 [16]วิตอเรีย บีเอ |
2-1
2-1 |
คริคูม่า[13] 1 | -0.25 | |
FT 04:30 | 1 1 [18]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
1-2
0-0 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[8] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 04:30 | 1 [3]พัลไมรัส |
2-0
1-0 |
บาเฮีย บีเอ[5] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 04:30 | 2 1 [20]กัวรานี่ เอสพี |
0-1
0-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[8] 3 | +0.25 | |
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 04:30 | 1 เดปอร์เตส ซานตาครูซ |
1-1
0-0 |
โคโล โคโล่ 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
venezuela cup (venezuela cup) | |||||
FT 04:50 | 2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส |
2-3
0-1 |
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 4 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 05:00 | 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร |
1-2
1-2 |
บลูมมิ่ง 1 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 05:00 | [13]ซีแอตเติล เรน (ญ) |
1-1
0-0 |
ยูทาห์ รอยัล (ญ)[14] | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
venezuela cup (venezuela cup) | |||||
FT 05:00 | 2 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล |
0-0
0-0 |
ซาโมร่า บารินาส 2 | -1.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 05:00 | 2 [7]ทอมเบนเซ่ |
0-0
0-0 |
เนาติโก (พีอี)[13] 3 | -0.5 | |
FT 05:00 | [18]คอนฟิแองก้า |
2-0
2-0 |
ยาปิรันก้า[9] 1 | +0 | |
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 05:00 | Municipal Salamanca |
1-0
1-0 |
CD Constitucion Unido | - | |
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2) | |||||
FT 05:00 | AD Leonico |
0-1
0-0 |
Porto BA 3 | +0.25 ▲▲▲ ▲▲▲+1.75 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 05:00 | 2 Columbus Crew B |
2-2
0-0 |
โตรอนโต้ เอฟซี 2 2 | -1 ▼-0.75 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 05:00 | Fort Wayne FC |
1-2
0-2 |
AFC Cleveland | -0.5 | |
Columbia women's League (Columbia women's League) | |||||
FT 05:00 | 1 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) |
2-0
1-0 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 1 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 05:10 | Maplebrook Fury(w) |
7-1
3-0 |
ดาโกตาฟิวชั่นเอฟซี (ญ) | -2 ▼-1.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 05:20 | 5 [19]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ |
3-1
0-0 |
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[4] 1 6 | -0.25 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
Post. 05:30 | South East FC |
|
Point Michel FC | -0.5 | |
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 05:30 | 2 มานากัว เอฟซี |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโวโอโกตัล 2 | -1.25 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 05:50 | 1 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส |
1-2
0-1 |
เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด 1 | -1 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
Post. 06:00 | มิลวอกี ทอเร้นท์ |
|
Gio`s Lions SC | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | Maine Footy (W) |
3-0
0-0 |
Albany Rush (W) | -0.75 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 06:00 | 2 เกเรตาโร(ญ) |
1-0
1-0 |
ตีฮัวนา (ญ) 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 06:00 | 5 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) |
1-0
1-0 |
Mazatlan FC (W) 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ofc club championship u19 (ofc club championship u19) | |||||
FT 06:00 | ฟิจิ(ยู 19) |
0-3
0-2 |
หมู่เกาะโซโลมอน(ยู 19) | - | |
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2) | |||||
Post. 06:00 | SSA FC |
|
Grapiuna AC | +0 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 06:00 | 2 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี |
6-2
4-1 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1 | -0.75 | |
FT 06:00 | 4 Orlando City B |
1-2
1-0 |
Carolina Core 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 06:00 | 5 1 Cincinnati II |
1-1
0-1 |
New York City Team B 2 | -0.25 ▼+0 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:00 | South Bend Lions |
0-6
0-3 |
เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์ | +2.75 | |
FT 06:00 | Tacoma Stars |
3-2
0-0 |
Capital City FC | -1.75 | |
Post. 06:00 | Charlottesville Blues |
|
Patuxent FA | -1.75 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |