ผลบอล 26 พฤษภาคม 2567ผลบอล 25 พฤษภาคม 2567ผลบอล 24 พฤษภาคม 2567ผลบอล 23 พฤษภาคม 2567ผลบอล 22 พฤษภาคม 2567ผลบอล 21 พฤษภาคม 2567ผลบอล 20 พฤษภาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 24 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:15 | ดิปอร์เทส โตลิม่า |
3-0
2-0 |
ลา อีคูดัด 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:30 | 2 1 [12]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ |
1-1
1-0 |
เจเนอรัลกาบาเยโร่[11] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 06:30 | 1 [15]เดปอร์ตีโบ ซานทานิ |
1-0
1-0 |
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[5] 1 | +0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 1 [6]เดอะ สตรองเกสต์ |
3-2
2-1 |
คลับ กัวบิร่า[14] 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 1 1 มอนต้า เอฟซี |
0-1
0-0 |
Chacaritas SC 3 | -0.5 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 07:00 | 1 Deportivo Yautepec FC |
0-2
0-2 |
Faraones Texcoco 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | เซาเปาโล |
2-0
2-0 |
อกัว เดอ มาราบา 1 | -1.75 ▲▲▲ ▲▲-3 |
|
FT 07:30 | 4 ซิเอร่า |
0-1
0-1 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ 3 | -0.5 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:30 | 6 Twin City Toucans |
3-2
2-0 |
Hill Country Lobos 3 | - | |
FT 08:00 | 2 Flatirons Rush |
2-2
1-1 |
Salt City 1 1 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:30 | 1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ |
1-0
0-0 |
อ็องเซ่ กัลดาส 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 08:30 | Colorado ISA |
0-3
0-0 |
Utah United | - | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:00 | ครูซ อาซูล |
1-1
1-1 |
คลับ อเมริกา | +0 ▲+0.25 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 09:00 | 2 [9]Angel City FC (W) |
0-0
0-0 |
San Diego Wave (W)[8] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 09:00 | Arizona (w) |
2-1
0-1 |
Royals AZ FC (W) | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 09:00 | อคาเดมิก้า เอสซี |
1-2
0-0 |
ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี | - | |
Chinese Champions League (Chinese Champions League) | |||||
FT 12:30 | Nanjing Tehu Football Club |
3-0
0-0 |
Qingdao Chasing Youth | - | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 14:00 | [7]ปูซาน ซังมู (ญ) |
1-2
1-1 |
คยองจู เอฟซี (ญ)[4] | +0.5 | |
Thailand University League (Thailand University League) | |||||
FT 14:00 | 2 มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ |
8-1
6-0 |
Dhonburi Rajabhat University 1 | -1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:05 | A League All Stars |
8-0
3-0 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1 | +1.75 ▼▼▼ ▼▼▼+0.25 |
|
Ethiopia Premier League Women (Ethiopia Premier League Women) | |||||
FT 14:10 | 1 Arba Minch (W) |
2-0
1-0 |
Lideta Sub City (W) | -1.25 ▼-1 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 14:30 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) |
1-6
0-4 |
NWS Spirit FC U20 | -0.5 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 15:00 | 2 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ |
0-0
0-0 |
Shandong Taishan B 1 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 15:00 | [8]Kryvbas U21 |
5-0
2-0 |
FC Mynai U21[13] 1 | - | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 15:00 | 1 Broadmeadow Magic Reserves |
6-2
2-0 |
Lake Macquarie Reserves 2 | -2.75 ▼-2.5 |
|
Australia Tasmania NPL U21 League (Australia Tasmania NPL U21 League) | |||||
FT 15:00 | 1 Riverside Olympic U21 |
1-0
0-0 |
Launceston City U21 3 | -2.5 | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 15:15 | 4 Bentleigh Greens U23 |
2-1
1-1 |
Bulleen Lions U23 1 | +0.5 | |
FT 15:15 | 2 Werribee City U23 |
2-2
0-1 |
Caroline Springs George Cross U23 3 | +0.5 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 15:30 | 1 Redlands United U23 |
1-7
1-3 |
Rochedale Rovers U23 1 | +3.25 | |
Chinese Champions League (Chinese Champions League) | |||||
FT 15:30 | Guangdong Red Treasure Football Club |
1-3
1-1 |
Guangdong Mingtu | - | |
FT 15:30 | Wuhan Juxing Shanyao |
1-5
0-4 |
Qingdao May Wind | - | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 16:00 | 2 [9]FC Victoria Mykolaivka |
1-0
0-0 |
FK Nyva Buzova[6] 1 3 | +0 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [16] LNZ Cherkasy U21 |
0-4
0-3 |
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)[10] | - | |
FT 16:00 | [15]Obolon Kiev U21 |
0-1
0-0 |
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[6] | - | |
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 16:00 | 1 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) |
0-1
0-1 |
ริเยกา (ยู 19) 2 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 16:00 | 1 Casuarina FC |
2-2
0-1 |
Darwin Olympics | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 16:00 | 1 Louves Minproff (W) |
2-1
1-0 |
Dja Sports (W) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Thailand University League (Thailand University League) | |||||
FT 16:00 | มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี |
2-3
2-2 |
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ | -0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 16:30 | 3 [15]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) |
1-3
1-1 |
สปิริต เอฟซี[12] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 16:30 | 4 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ |
0-1
0-1 |
อัลโตน่า ซิตี้ 1 | +0.5 | |
Nigeria League Women (Nigeria League Women) | |||||
FT 16:30 | 1 Bayelsa Queens FC (W) |
0-0
0-0 |
Heartland Queens (W) 3 | -0.75 ▲-1 |
|
Myanmar League Women (Myanmar League Women) | |||||
FT 16:30 | Ispe FC (w) |
0-0
0-0 |
Thitsar Arman FC (w) 2 | -0.75 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | 5 [11]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) |
2-2
2-1 |
Sandecja Youth[16] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 1 [9]อุลซันซิติเซ่น |
0-0
0-0 |
กิมแฮ ซิตี้[3] | +0.5 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 17:00 | [3]ฮวาชอน (ญ) |
3-0
0-0 |
โซล อเมโซเนส (ญ)[6] | -1.25 | |
FT 17:00 | [8]ชางยอง (ญ) |
0-1
0-0 |
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[5] 1 | +0.75 | |
FT 17:00 | [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) |
3-2
0-1 |
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[2] | -0.25 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 17:00 | 3 [8]FK Yarud Mariupol |
1-1
1-1 |
Ahrobiznes TSK Romny[7] 2 | - | |
FT 17:00 | 5 [2]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ |
2-1
1-1 |
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ[1] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [3]FC Livyi Bereh |
2-1
0-1 |
FK Epitsentr Dunayivtsi[4] 2 | -1 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | [14]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) |
0-1
0-1 |
ดนีโปร-1 (ยู 21)[3] | - | |
FT 17:00 | [7]Rukh Vynnyky U21 |
1-5
1-2 |
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[1] | - | |
FT 17:00 | [4] Polissya Zhytomyr U21 |
1-3
0-0 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[2] | - | |
FT 17:00 | [9]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) |
2-3
1-1 |
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[5] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 17:00 | 3 [12]แอดิเลด แพนเทอร์ |
1-3
0-1 |
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[11] | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 17:00 | 4 [1]เอสเอชบี ดานัง |
3-1
2-0 |
ด่งท้าป[8] 2 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 17:00 | 3 [2]บรอดมีโดว์ เมจิก |
3-1
0-0 |
เลค แมคควอรี[11] 2 | -3.25 ▲▲▲ ▲-4.25 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [4]บังกลาเทศ โปลิสคลับ |
1-2
0-1 |
Fortis Limited[6] 1 | -0.5 | |
FT 17:00 | [9]ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส |
0-0
0-0 |
พสุนธรา คิงส์[1] 3 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2) | |||||
FT 17:00 | Mount Barker United |
3-1
3-1 |
แอดิเลด ฮิลล์ | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 17:00 | 1 Western Rage |
1-3
1-1 |
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1 | +2 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:05 | A-League All Stars (W) |
0-1
0-1 |
อาร์เซน่อล (ญ) | +2.25 ▼▼▼ ▼▼+1 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 17:15 | 4 [7]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก |
0-1
0-1 |
ลอนเซสตัน ซิตี้[5] 1 | +2.25 ▼▼▼+1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 17:15 | 3 Brisbane City (W) |
2-0
2-0 |
มิทเชลตัน ( ญ ) 1 | -2.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 17:15 | 1 Central Coast United FC |
0-1
0-1 |
Inner West Hawks 1 | +0 | |
TAS Premier Championship (TAS Premier Championship) | |||||
FT 17:15 | 2 Glenorchy Knights Reserves |
2-3
1-2 |
Hobart City FC | +0.75 ▲+1 |
|
FT 17:15 | 2 2 Clarence Zebras Reserves |
4-5
2-3 |
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | +1.25 ▲+1.5 |
|
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2) | |||||
FT 17:20 | 1 Eastern United |
1-2
0-1 |
Pontian Eagles 2 | +1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 17:30 | 3 [12]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-1
0-1 |
โรชเดล โรเวอร์[11] 6 | +0.25 ▼+0 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:30 | 1 [13]เวอริบี ซิตี้ เอสซี |
1-1
0-0 |
Caroline Springs George Cross[11] 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
FT 17:30 | 3 [5]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ |
2-2
1-1 |
เอฟซี บูลลีนไลออน[7] 5 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 17:30 | 3 Maroochydore |
0-2
0-2 |
นอร์ธ สตาร์ 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 17:30 | 3 มอร์แลนด์ เซบราส |
1-1
0-1 |
โบรุนดารา 2 | -1 | |
FT 17:30 | 1 Essendon Royals |
0-2
0-1 |
FC Melbourne Srbija | +0.5 | |
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 17:30 | 1 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล |
2-1
0-0 |
Old Scotch SC 5 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Australia Victoria Premier League Women (Australia Victoria Premier League Women) | |||||
FT 17:30 | Ringwood City Women |
0-2
0-2 |
Eltham Redbacks Women | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:40 | 2 มัวดอน สปอร์ตทิร่า |
2-0
1-0 |
เอฟซี ดิโมนา 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Czech Republic Youth League (Czech Republic Youth League) | |||||
FT 17:45 | 4 เทปลิเซ่ (ยู 19) |
4-2
3-1 |
FK Admira Praha U19 1 | -1.5 | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 18:00 | [2]วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) |
3-3
3-1 |
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)[8] 1 | -1.25 | |
FT 18:00 | 1 [9]อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) |
0-3
0-2 |
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[4] | +0.25 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 18:00 | 3 [2] FC Jetisay |
4-0
2-0 |
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง)[12] 3 | -2 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 18:00 | [7]Dinamo Brest (W) |
0-2
0-0 |
Lokomotiv Vitebsk (w)[5] | - | |
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 18:00 | 1 [4]ทีทีบีดี ฟูดอง |
1-3
0-1 |
Huda Hue[6] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 Port Darwin FC |
0-2
0-2 |
Darwin Hearts | +1 ▲▲▲ ▲+2 |
|
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 18:00 | 1 Nairobi United |
3-2
2-2 |
Mombasa Elite 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 18:00 | เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) |
0-4
0-1 |
Authentic de Douala (W) 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women) | |||||
FT 18:00 | Dhaka Rangers FC (W) |
0-2
0-1 |
Suddhopuskorini Jubo SC (W) | - | |
Greece U19 (Greece U19) | |||||
FT 18:00 | 3 พานาธิไนกอส(ยู19) |
4-2
3-0 |
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 2 | - | |
Nigeria League Women (Nigeria League Women) | |||||
Post. 18:00 | Rivers Angels (w) |
|
Confluense Queens (W) | -0.25 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:15 | 2 Bavarians FC |
0-9
0-2 |
Tuv Buganuud | - | |
Paraguay reserve team league (Paraguay reserve team league) | |||||
FT 18:30 | Sportivo Trinidense Reserves |
0-1
0-0 |
Club General Caballero Reserves | - | |
Chinese Champions League (Chinese Champions League) | |||||
FT 18:30 | Guangxi Bushan |
0-1
0-0 |
Guizhou Zhucheng Jingji FC | - | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 18:45 | 1 [2]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี |
2-4
1-2 |
แทมปิเนส โรเวอร์ส[3] 2 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [9]FK Rostov (w) |
0-3
0-1 |
Spartak Moscow (W)[5] 1 | +0.75 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 3 [11]Yassy Turkistan |
2-0
1-0 |
FK Arys[10] 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 19:00 | [10]FK Eskhata |
1-0
1-0 |
FC Khatlon[8] | - | |
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 FC Abdish-Ata Kant |
2-0
0-0 |
OshMU Aldier 2 | -1.75 ▲-2 ▲-2.25 |
|
FT 19:00 | FC Ilbirs |
1-2
0-1 |
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 1 | +1.75 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
Post. 19:00 | Molino Viejo |
|
ริโอเนโกร อากีลาส (สำรอง) | -0.5 ▲-0.75 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 19:15 | [1]ตรังกานู |
3-0
2-0 |
กลันตันยูไนเต็ด[11] | -1.75 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 [7]LNZ Lebedyn |
1-0
1-0 |
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[8] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 20:00 | 3 โบดรุมสปอร์ |
0-0
0-0 |
โครัม เอฟเค 1 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
FT 20:00 | 1 1 Ihud Bnei Shefaram |
0-5
0-1 |
ฮาโปเอล ริซอน | +1 | |
FT 20:00 | 4 ฮาโปเอล รามัต กาน |
3-1
1-1 |
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 2 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
0-0
0-0 |
คาฟร์ กาซิม 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 ฮาโปเอล อฟูล่า |
1-1
1-1 |
ฮาโปเอล แอคโค่ | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 20:00 | 2 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน |
1-4
0-2 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[1] 1 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 20:00 | [6]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา |
1-4
1-2 |
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[2] 2 | +1.25 ▲▲▲ ▲+2.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 [8]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม |
1-6
0-3 |
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[3] | +1.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲+3.25 ▼▼+2.75 |
|
FT 20:00 | [7]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา |
2-2
2-1 |
ฮาโปเอล นาซาเรท[4] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 2 [7]เคดะห์ |
0-2
0-1 |
เปรัค[13] 4 | -2 ▼▼-1.5 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 20:00 | [10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน |
0-0
0-0 |
เอฟเค แวน[9] 3 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [2] BATE-2 Borisov |
1-1
0-1 |
เอฟเค ลิด้า[7] 2 | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]ซแวซด้า 2005 (ญ) |
0-2
0-1 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[3] 1 | +0.75 | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 20:00 | 4 [10]FC Kolkheti Khobi |
2-0
1-0 |
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[1] 1 4 | - | |
FT 20:00 | 2 [4]Gareji Sagarejo |
4-1
1-1 |
Shturmi[6] 4 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [7]อรักวี ดูเชติ |
6-2
3-0 |
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[5] 1 3 | -0.25 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 20:00 | 2 [1]บูโซโร เอฟเค |
0-0
0-0 |
โคแคน[3] 1 | - | |
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 20:00 | BDF XI |
1-1
0-0 |
Matebele FC 2 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 20:00 | Amazone FAP (W) |
1-0
1-0 |
Eclair de Saa (w) 1 | +0.25 | |
Nigeria League Women (Nigeria League Women) | |||||
FT 20:00 | 1 Edo Queens (W) |
1-0
0-0 |
Nasarawa Amazons (W) 2 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
Ethiopia Premier League Women (Ethiopia Premier League Women) | |||||
Post. 20:00 | Kedus Giorgis (W) |
|
Yirga Chefe Bunaa (W) | -0.5 | |
Zanzibar Premier League (Zanzibar Premier League) | |||||
FT 20:15 | 2 Mafunzo FC |
0-0
0-0 |
Hard Rock SC 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 20:25 | [12]Metalist 1925 Kharkiv(U21) |
1-1
1-0 |
Veres Rivne U21[11] | - | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 20:50 | 1 [3]เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
1-2
0-0 |
NK Zrinski Jurjevac[1] 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:00 | 2 [14]เมตาลุค เบคาเบด |
1-1
0-1 |
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[1] 1 | +0.75 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]เอฟซี โมโลเดชโน |
3-2
1-1 |
เบลารุส(ยู 17)[14] 2 | - | |
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 21:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) |
2-2
1-2 |
HNK Sibenik U19 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Jordan League Women (Jordan League Women) | |||||
FT 21:00 | 1 Al Naser (W) |
0-4
0-3 |
Al Ittihad (W) | +2.75 | |
Chile U21 League (Chile U21 League) | |||||
FT 21:00 | 1 Audax Italiano U21 |
0-1
0-1 |
Union Espanola U21 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 21:00 | 1 Caiman Douala (W) |
0-1
0-0 |
Ita Mbong (W) 3 | -0.5 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 KTS-K Luzino |
1-0
1-0 |
KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 21:15 | 2 [8]อัจมาน |
2-2
1-1 |
อัล ชาร์จาห์[6] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:15 | 1 [14]ฮัทต้า คลับ |
1-1
1-0 |
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)[7] | +1.5 ▲+1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | ZNK Ljubljana (W) |
1-5
1-2 |
ZNK Pomurje (w) | +2 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 21:30 | 3 [3]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ |
0-2
0-1 |
ริก้า เอฟซี[2] 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:30 | [11]Olympic FK Tashkent |
0-0
0-0 |
อันดิแจน แทชเค้นท์[4] 1 | +0 | |
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 21:30 | 3 CD Espuce (W) |
1-2
0-2 |
Independiente del Valle (W) 2 | +1.25 ▼▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:00 | 2 [6]เอฟซี ฮาก้า |
4-3
1-0 |
เอซี โอลู[11] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 22:00 | 3 อิตาลี (ยู 17) |
2-0
2-0 |
สโลวาเกีย(ยู 17) 2 | -1 | |
FT 22:00 | 2 สวีเดน(ยู 17) |
2-2
1-1 |
โปแลนด์(ยู 17) 4 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:00 | [11]เอฟเคทุซลา ซิตี้ |
1-5
0-2 |
เอฟเค เวเลซ[3] 1 | +0.25 ▲▲▲ ▲▲▲+1.75 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [4]บานานต์ส |
1-1
0-0 |
อรารัต เยเรวาน[6] 3 | -0.75 | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 22:00 | 3 [2]อาร์ซี คูบา |
2-0
0-0 |
CRB Temouchent[5] 3 | - | |
FT 22:00 | 2 [3]WA Mostaganem |
2-1
0-0 |
ESM Kolea[6] 3 | - | |
FT 22:00 | [9]SC Mecheria |
1-1
1-1 |
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค[11] | - | |
FT 22:00 | 2 [12]อาร์ซี อาร์บา |
1-2
0-1 |
อีเอส มอสตากาเนม[1] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [8]MCB Oued Sly |
0-1
0-1 |
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[13] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | [16]JS Ghir Abadla |
3-1
1-0 |
โอลิมปิก เมเดีย[15] | - | |
FT 22:00 | 4 1 [4]จีซี มาสคาร่า |
0-2
0-1 |
JSM Tiaret[10] 1 1 | - | |
FT 22:00 | [14]เอเอสเอ็ม ออราน |
1-0
1-0 |
SKAF Khemis Melina[7] | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 22:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา |
3-0
1-0 |
IB Khemis El Khechna | - | |
FT 22:00 | 1 Olympique Akbou |
3-0
0-0 |
ES Sour El Ghozlane 2 | - | |
FT 22:00 | 3 Oued Magrane |
1-0
0-0 |
เอเอส เอน เอ็มลิล่า 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 4 ซีเอ บัตน่า |
1-2
0-2 |
NRB Teleghma 3 | - | |
FT 22:00 | 1 เอ็มโอ คอนสแตนติน |
1-2
1-1 |
MSP Batna 4 | - | |
FT 22:00 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา |
0-2
0-1 |
IRB Ouargla | - | |
FT 22:00 | เฮชบี เชลกูมเลด |
2-0
1-0 |
เอเอส โครยูบ์ | - | |
FT 22:00 | 2 JS Bordj Menaiel |
2-0
1-0 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 2 | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:00 | 3 [6]เนเวซิส |
0-2
0-2 |
FK Neptunas Klaipeda[2] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:00 | [12]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
1-1
1-1 |
Dinamo-2 Minsk[8] | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [7]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) |
4-1
0-1 |
Rubin Kazan (w)[13] 2 | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [4] Tekstilac |
0-0
0-0 |
แมควา ซาแบค[1] 4 | - | |
FT 22:00 | 2 [6]อินดิจา |
2-2
0-0 |
FK Graficar Beograd[8] 1 4 | - | |
FT 22:00 | 1 [5]Jedinstvo UB |
2-1
1-1 |
Semendrija 1924[3] 3 | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [8]Spaeri FC |
2-1
1-1 |
Dinamo Tbilisi II[2] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | [5]FC Dobrudzha |
0-2
0-0 |
พีเอฟเค มอนทาน่า[4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [11]เบลาสิต้า เปทริท |
0-2
0-2 |
CSKA 1948 Sofia II[7] 2 | - | |
FT 22:00 | 1 [15]FK Chernomorets 1919 Burgas |
2-2
1-2 |
Yantra Gabrovo[8] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [13]เอฟซี ดูนาฟ รูส |
2-0
0-0 |
ลิเท็กซ์ โลเวช[10] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [18]FC Bdin Vidin |
4-3
2-3 |
Sportist Svoge[14] 1 | - | |
FT 22:00 | [17]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ |
1-1
0-0 |
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[12] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | [1]สปาร์ตัก วาร์นา |
2-0
1-0 |
สปาร์ตัก เพลเวน[9] 1 | - | |
FT 22:00 | 1 [3]Marek Dupnitza |
0-0
0-0 |
สตรัมส์ก้า สลาวา[6] 2 | -1 | |
FT 22:00 | 1 [2]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
3-0
0-0 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค[16] 3 | -1.75 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 22:00 | 1 [10]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) |
0-5
0-3 |
Malmo (w)[4] 1 | +0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:00 | 1 คูมู เอสทีพีเอส |
5-2
1-1 |
Purha 2 | -2 ▲▲▲ ▲▲▲-3.5 |
|
FT 22:00 | 4 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา |
4-0
1-0 |
FC Kirkkonummi 3 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 22:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี |
5-0
0-0 |
Niesky | -1.75 ▲-2 |
|
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 22:00 | 4 Tiendas Margos U19 |
1-0
1-0 |
Turbo FC U19 2 | -0.25 | |
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 22:00 | ECU Universidad Catolica (W) |
4-0
2-0 |
Nusta (W) | -2.25 ▼▼-1.75 ▼-1.5 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 Rakow Czestochowa 2 |
0-1
0-0 |
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 4 Karpaty Krosno |
0-1
0-1 |
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 22:15 | 2 [4] Dynamo Moscow (W) |
0-1
0-0 |
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)[1] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 22:25 | [1]อัล ซีบ |
2-0
2-0 |
อัล ชาบับ(โอมาน)[7] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:25 | [6]อัลรูสตัก |
3-0
0-0 |
Al Wehda(OMA)[12] | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 22:25 | [4]โซฮาร์ คลับ |
1-1
1-0 |
อัล นาเซอร์ (โอมาน)[5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:25 | 2 [3]โอมาน คลับ |
3-2
1-1 |
ซูร์ คลับ[8] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:25 | 2 [10]ดูฟาร์ |
0-1
0-0 |
อัล นาห์ด้า[2] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:25 | 1 [11]บาห์ลา |
2-0
1-0 |
ibri[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา |
4-9
2-6 |
แวร์เดอร์ เบรเมน | +7.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼▼+5 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:30 | 3 1 [10]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
0-3
0-2 |
เอฟเค วัลเมียรา[4] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:30 | 1 [3]Atletas Kaunas |
2-0
1-0 |
Babrungas[4] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 22:30 | [7]เมส เคอมัน |
0-1
0-1 |
Chadormalou Ardakan[3] | +0.5 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 OPS-jp |
3-0
1-0 |
เจเอส เฮอร์คิวลีส 2 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 5 1 มูซ่า |
1-1
0-1 |
PIF Parainen 4 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:30 | 2 มาพีเอส มาส์คู |
3-1
1-0 |
EuPa 1 2 | +0.25 ▼▼▼ ▼▼▼-1.25 |
|
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
FT 22:30 | 3 Jadran LP |
2-1
1-0 |
DUGO SELO 4 | -0.75 ▲-1 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 22:30 | MKP Carina Gubin |
0-1
0-0 |
Warta Gorzów Wielkopolski | +0 | |
Peru Reserves League (Peru Reserves League) | |||||
FT 22:30 | 2 Alianza Atletico Reserves |
1-2
0-2 |
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:59 | 2 [8]เฮชเอ็นเคกอริก้า |
2-0
0-0 |
อิสทรา 1961 พูลา[7] 1 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | 4 1 [7]ซูดูว่า |
0-1
0-1 |
TransINVEST Vilnius[10] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 [6]เอฟเค วิเท็บส์ค |
2-0
2-0 |
นาฟตานนาวาโปลัตสค์[13] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 [8]เอนพ์พี |
3-2
0-2 |
เซรามิกา[5] 5 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 3 [16]ฟาร์โค |
1-1
1-1 |
สโมฮา เอสซี[6] 2 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:59 | 2 [3]อัล วีห์ดัต |
1-0
0-0 |
อัล อคาบา เอสซี[6] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:59 | [12]อัล-จาลิล |
0-4
0-2 |
อัล แรมธ่า คลับ[4] | +1 ▲+1.25 |
|
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup) | |||||
FT 22:59 | 6 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) |
2-2
1-1 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 6 | +1.5 ▼▼+1 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [4]ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
2-1
0-1 |
เอฟซี กากรา[8] 1 | -1.25 | |
FT 22:59 | 1 [9]เอฟซี เทลาวี |
2-1
2-0 |
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[7] | +0 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:59 | 2 โซคอล ฮุสตัน |
2-2
1-0 |
Taborsko Akademie 1 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 Povltava FA |
2-0
1-0 |
ดุคลา ปราก บี | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 2 เอฟเค คราลุฟ ดวูล |
3-1
1-0 |
โบฮีเมียนส์ 1905 บี 4 | -0.5 | |
กาตาร์ อีเมียร์ คัพ (Amir Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 1 อัล ซาดด์ |
0-0
0-0 |
กาตาร์ เอสซี 5 | -1.25 | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [9]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
2-4
0-1 |
เอฟซี ซิโอนี่[3] | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 22:59 | [6]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) |
4-1
1-0 |
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[9] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 2 [3]คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ |
1-2
0-0 |
นูรมิจาร์เวน[5] 2 | -1 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | ซันดอม ไอเอฟ |
5-1
2-0 |
Saaripotku | -2.5 | |
FT 22:59 | 1 PeKa |
4-1
1-1 |
KoPa | -2 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲-5.25 |
|
FT 22:59 | 1 1 เอ็นโอพีเอส |
2-1
2-1 |
Tampere Utd II | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 2 SalPa II |
3-3
1-0 |
Aifk Turku 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 22:59 | 2 HoDy |
1-0
0-0 |
Komeetat 1 | +1.5 | |
FT 22:59 | 2 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า |
5-0
1-0 |
PPJ'Lauttasaari 1 | -3 ▲-3.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 4 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล |
1-3
1-3 |
SV Donau Klagenfurt 2 | +0 | |
FT 22:59 | SV Gerasdorf Stammer |
1-3
0-2 |
Simmeringer SC 3 | -0.5 | |
FT 22:59 | 1 SC Mannsworth |
1-2
0-1 |
เอสวี ดานูบ 3 | +0 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:59 | 4 เบนฟิก้า(ยู 19) |
2-1
0-1 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 1 | -1 ▼-0.75 |
|
Bahrain Super Cup (Bahrain Super Cup) | |||||
Post. 22:59 | Al Khaldiya |
|
อัล ฮาล่า | - | |
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
FT 22:59 | ดราโกโวลแยค |
2-0
2-0 |
เอ็นเค คาร์โลแวค 2 | +0.5 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 22:59 | 6 1 Wikielec |
1-0
1-0 |
พิลิแกน โลวิส 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 Orleta Kielce |
1-0
0-0 |
Spartakus Daleszyce | -1.5 | |
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 22:59 | 3 1 Academia Deportiva Cantolao W |
0-1
0-0 |
Deportivo Municipal (W) 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 23:15 | 2 [15]ฟูแลด ครูเซสตัน |
1-0
0-0 |
ซบ อฮัน[8] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:15 | 1 [7]กอล โกฮาร์ เอฟซี |
2-3
1-1 |
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[9] 2 1 | -0.25 | |
FT 23:15 | 3 [6]มาลาวัน |
0-1
0-0 |
เมส ราฟซานจาน[10] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 23:15 | [13]นาซซาจี้ มาซานดาราน |
0-0
0-0 |
เอสเตกฮลัล[1] | - | |
FT 23:15 | [2]เพอร์เซโปลิส |
4-3
0-3 |
เอสเตกัล คูซสถาน[14] 1 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 23:15 | [12]เพย์กัน |
0-0
0-0 |
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[4] | - | |
FT 23:15 | 2 [16]ซาแนท นาฟ |
2-2
1-2 |
บาดราน เอฟซี[5] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 23:15 | 5 [3]เซปาฮัน |
2-0
2-0 |
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[11] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 23:15 | 5 [5]อัล ซัลมิย่า |
5-3
2-1 |
อัล นาสเซอร์[6] 1 | -0.25 | |
FT 23:15 | [3]อัล คาดเซีย |
0-3
0-2 |
อัล คูเวต เอสซี[1] | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 23:15 | 1 [2]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) |
1-1
0-1 |
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[4] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:15 | 2 เอฟซีคอนตู |
10-1
4-1 |
FC Loviisa 2 | -2.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲-4 |
|
FT 23:15 | 2 เอฟซี ฟินน์ครูด |
1-3
0-3 |
วัลท์ติ | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 23:30 | เอฟเค วอซโดวัค |
3-2
0-1 |
แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 23:30 | โบแร็ค คาแค็ก |
2-1
1-1 |
ราสนิกีร์ ไนร์ 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 2 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
1-1
0-0 |
IMT Novi Beograd 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 23:30 | 2 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
1-1
0-0 |
FK Zeleznicar Pancevo 2 | -0.25 ▼+0 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 23:30 | 1 อตาลันต้า (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
ซัสเซาโล่(เยาวชน) 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 23:30 | 3 คุฟซไตน์ |
0-0
0-0 |
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 23:30 | 2 [5]ไนโคบิ้ง เอฟซี |
1-4
0-3 |
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[2] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 23:30 | 1 [4]มิดเดลฟาร์ท |
0-2
0-0 |
เอสเบิร์ก[1] 2 | +0.5 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 23:30 | 1 SK Treibach |
6-0
2-0 |
SVG Bleiburg | -0.5 ▼-0.25 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 23:30 | Næstved IF 2 |
5-0
3-0 |
Valle Brooklyn | - | |
Gambia FF Cup (Gambia FF Cup) | |||||
FT 23:30 | 3 Elite United |
0-2
0-0 |
Steve Biko 5 | +0.5 | |
FT 23:30 | 1 Marimoo |
0-0
0-0 |
Team Rhino FC | +0 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:40 | 1 ทีไอพีเอส วันตา |
4-0
0-0 |
ซาปา 1 | -2 ▲▲▲ ▲▲-3.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:45 | 1 Schott Jena |
0-0
0-0 |
FSV Preussen Bad Langensalza | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ผลฟุตบอลวัน 25 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 00:00 | 1 [1]โบโด กลิมท์ |
2-2
1-1 |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[6] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | [1]มัลโม่ เอฟเอฟ |
5-0
4-0 |
คัลมาร์[15] | -1.75 ▲-2 |
|
FT 00:00 | 2 [6]เอล์ฟส์บอร์ก |
2-0
0-0 |
ฮาล์มสตัด[8] | -1.25 ▲-1.5 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:00 | [7]อลันยาสปอร์ |
1-1
1-0 |
อันตัลยาสปอร์[10] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:00 | 2 ดาเชีย มิโอวินี่ |
0-1
0-0 |
โบโตซานี่ 1 | +0.5 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 00:00 | 2 [6]เวนด์ซีเซล |
1-4
0-1 |
เฟรเดอริเซีย[4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | [5]โฮโบร |
2-2
0-1 |
ซอนเดอร์ไจสกี[1] 1 | +0.75 | |
FT 00:00 | [3]โคลดิ้ง |
2-3
1-1 |
อัลบอร์ก[2] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | [7]ฮิลลิร็อด |
2-0
0-0 |
เอซี ฮอร์เซ่นส์[9] | -0.75 | |
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup) | |||||
FT 00:00 | อัล ฟูโตวา |
0-0
0-0 |
อัล วาห์ดา 3 | -0.75 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 00:00 | 3 [9]Orebro Syrianska IF |
2-1
2-1 |
เอฟบีเค คาร์ลสตาด[13] 1 | -0.5 | |
FT 00:00 | 3 ทอร์น ไอเอฟ |
3-2
1-1 |
Ariana 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 00:00 | 5 โฮลสเตโบร บีเค |
1-1
1-0 |
Young Boys FD 5 | +0 | |
FT 00:00 | 2 ฮอลเบค |
0-2
0-1 |
บีเค เฟรม 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 00:00 | 1 1 [4]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) |
1-1
0-0 |
กอร์ ฟัคเค่น[12] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:00 | 2 [13]เอมิเรตส์ คลับ |
2-1
2-0 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ[6] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 00:00 | 4 สเกนเดอร์บู กอร์ซ |
3-2
3-1 |
วัลลัซเนีย 1 4 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | 3 แกมเบีย(ญ) ยู 20 |
1-1
1-1 |
กินี-บิสเซา(ญ) ยู 20 2 | +0.25 | |
FT 00:00 | 2 เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 |
4-0
1-0 |
มาลี ( ญ ) ยู 20 1 | -0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 1 ทีเอสวี บุชบัช |
1-1
1-0 |
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | 5 [12]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก |
4-3
3-2 |
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[3] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 00:00 | [10]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
0-3
0-0 |
เอสซี ไวซ์[6] | - | |
FT 00:00 | [14]เอสเฟา รีด บี |
2-2
0-1 |
วอคลามาร์ค[11] | - | |
FT 00:00 | 3 [9]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา |
1-1
0-0 |
ยูนิออน กรูเทน[2] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [5]Wallern |
0-8
0-1 |
LASK (Youth)[4] | - | |
FT 00:00 | 1 [5]เอสซี แมนสดอร์ฟ |
3-2
1-2 |
เครมเซ่อ[4] 1 | +0 | |
FT 00:00 | [1]เอเอสเค วอยส์เบิร์ก |
3-1
2-0 |
USV RB Weindorf St.Anna 4 | -1 ▲-1.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 00:00 | 1 1 [6]เอบี โคเปนฮาเกน |
3-3
1-2 |
โรสกิลด์[3] | +0.5 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 00:00 | 3 [7]แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) |
1-6
0-3 |
ไอเค อุปซาลา (ญ)[6] | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | [6]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ |
2-2
0-1 |
Herrestads AIF[3] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [12]Mjolby AI FF |
2-3
2-1 |
ไอเอฟ ซิลเวีย[4] 1 | - | |
FT 00:00 | 3 โนซาบี้ ไอเอฟ |
1-2
0-0 |
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [13]โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค |
0-0
0-0 |
Lidkopings FK[5] 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 4 ทาฟเดีย ไอเค |
1-2
0-0 |
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:00 | 3 SV Tillmitsch |
1-0
1-0 |
SV Ilz 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 SV Lebring |
6-2
3-0 |
SV Lafnitz II 1 | +0.5 | |
FT 00:00 | 1 USC Eugendorf |
3-1
2-0 |
SK Adnet 1 | -3.25 | |
FT 00:00 | 1 SV Bad Schallerbach |
4-0
2-0 |
ASK St.Valentin | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | เอสซี คาลสดอฟ |
2-4
2-2 |
เอสวี วิลดอน | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 2 SK Furstenfeld |
3-5
1-3 |
FSC Eggendorf Hartberg II 1 | +0.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 SV Kematen |
1-2
0-1 |
SV Vols 4 | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | SGS Essen-Schonebeck |
1-3
0-1 |
SV Budberg | +0.5 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 00:00 | Horsens Freja |
3-0
1-0 |
Vorup FB | - | |
FT 00:00 | Horsholm-Usserod IK |
2-1
0-0 |
Nr. sundby 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga) | |||||
FT 00:00 | 2 Askania Bernburg |
2-2
1-1 |
SV Blau Weiss Dolau 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 00:00 | 1 1 1. FC Bitterfeld-Wolfen |
3-3
1-1 |
SV Fortuna Magdeburg 1 | -0.75 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 00:00 | 4 MKS Trzebinia |
0-1
0-0 |
Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:09 | 1 เคเอซี 1909 |
4-2
1-2 |
เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 00:15 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ |
0-2
0-1 |
ลุงสกิล 3 | -0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 2 LJS |
1-2
1-1 |
อีไอเอฟ อคาเดมี่ 3 | +1.5 ▲▲▲ ▲▲+2.75 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | 2 ออสเตรียเวียนนา |
2-1
0-0 |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[5] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 3 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) |
3-2
1-0 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1 | -1 ▼-0.75 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 00:30 | 1 โปรตุเกส(ยู 17) |
4-1
1-1 |
อังกฤษ(ยู 17) | +0.5 | |
FT 00:30 | 1 ฝรั่งเศส(ยู 17) |
1-0
0-0 |
สเปน (ยู17) 2 | +0.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:30 | [16]Ardagger |
2-1
0-0 |
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[9] | +0.25 | |
FT 00:30 | 3 [8]Traiskirchen |
1-1
0-0 |
FC Andelsbuch[14] 2 | -0.5 | |
FT 00:30 | 3 [7]เวียนเนอร์ เอสซี |
2-2
0-1 |
น็อยซีเดิล[11] 5 | -0.5 | |
FT 00:30 | 2 บิชช็อฟส์โฮเฟิน |
1-1
0-0 |
เอสซี ชวาส 3 | -0.5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | [1]Haninge |
5-3
2-1 |
อราเมียสก้า ไอเอฟ[2] 1 4 | - | |
FT 00:30 | 2 [11]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ |
2-1
2-1 |
Sifhalla[10] 3 | -0.25 | |
FT 00:30 | 4 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
1-1
1-0 |
เอฟโอซี ฟาร์สต้า | +0 | |
FT 00:30 | 1 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ |
1-4
1-1 |
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:30 | 3 1 VJS Vantaa B |
1-4
0-2 |
ตัวโกลัน เตราส 3 | +0.75 ▲+1 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:30 | 4 SC Bad Sauerbrunn |
2-6
1-3 |
Horitschon 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:30 | 2 Harreither Waidhofen-Ybbs |
0-3
0-2 |
ASV Schrems | +2.25 ▲▲+2.75 ▼+2.5 |
|
FT 00:30 | 3 SC Korneuburg |
0-1
0-0 |
USV Scheiblingkirchen-Warth 1 2 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | 3 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
3-1
1-0 |
SpVg Schonnebeck 4 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 00:30 | Heeslinger SC |
1-4
1-2 |
SV Meppen II | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:30 | บีเอสวี เรห์เด้น |
3-1
2-0 |
FC Schoningen08 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern) | |||||
FT 00:30 | 2 Reinickendorfer Fuchse |
1-0
0-0 |
แบร์ลิเนอร์ เอสซี 1 | -0.75 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 00:30 | 1 Zabkovia Zabki |
2-3
1-2 |
Oskar Przysucha 5 | -1.5 ▲▲-2 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [3]ดินาโม เบรสต์ |
0-1
0-0 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[1] 2 | +0 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 2 [8]สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ |
1-2
1-0 |
บอสตัน ริเวอร์[3] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:00 | [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก |
3-0
1-0 |
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[3] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 01:00 | 2 [1]เบรย์ดาบลิค (ญ) |
2-1
0-1 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[2] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 [6]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) |
2-1
2-0 |
ฟีลเคียร์(ญ)[8] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [3]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) |
3-1
1-1 |
เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง)[13] 1 | -1.5 | |
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 01:00 | 2 Sheffield Utd U21 |
2-0
1-0 |
Birmingham City U21 1 | -0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:00 | ไอร์แลนด์เหนือ (ยู 18) |
1-2
0-0 |
โมร็อคโก (ยู 18) | - | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 1 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) |
0-9
0-3 |
Pinda Ferrov SP Youth | +0.5 | |
FT 01:00 | 2 1 Vocem SP Youth |
0-2
0-1 |
มาริเลีย(เยาวชน) 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) |
6-1
2-1 |
Mauaense SP Youth 1 | -2.25 | |
FT 01:00 | 4 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) |
1-1
0-0 |
อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 1 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 ริโอ เปรโต (เยาวชน) |
0-6
0-4 |
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 3 | +1.5 | |
FT 01:00 | 3 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) |
3-1
0-1 |
Paulinia SP (Youth) 4 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 01:00 | 4 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) |
2-2
1-0 |
อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) |
2-1
0-1 |
Cosmopolitano SP Youth 3 | +0.75 | |
FT 01:00 | Gremio Prudente SP (Youth) |
1-1
0-0 |
เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) | - | |
FT 01:00 | เซา การ์ลูส (เยาวชน) |
3-0
0-0 |
CA Taquaritinga SP U20 1 | - | |
FT 01:00 | 2 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) |
2-1
0-0 |
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 2 | -1 | |
FT 01:00 | 4 โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน) |
4-0
1-0 |
เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 2 | - | |
FT 01:00 | 2 Jabaquara SP U20 |
2-2
1-0 |
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 1 | +1 | |
FT 01:00 | 3 CA Guacuano U20 |
1-2
0-0 |
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1 | +1.5 | |
FT 01:00 | 2 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) |
1-2
1-2 |
วีโล คลับ (เยาวชน) 3 | +1 | |
FT 01:00 | Sao Jose AP (Youth) |
2-2
1-1 |
Joseense SP Youth 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 3 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) |
2-1
1-1 |
เทาบาเต้(เยาวชน) 1 | -0.5 | |
FT 01:00 | 5 Vital Ibiuna SP Youth |
3-4
0-0 |
เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 4 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:00 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) |
3-0
0-0 |
เอลโลสปอร์ตเอสพี (เยาวชน) | - | |
FT 01:00 | 1 SKA Brasil Youth |
2-1
2-1 |
CA Metropolitano U20 | -2.25 ▼-2 ▲▲-2.5 |
|
FT 01:00 | 3 Itapirense Youth |
2-1
0-1 |
SC Aguai SP Youth 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | ออสโต้(เยาวชน) |
2-3
1-1 |
Referencia SP Youth | -0.75 | |
FT 01:00 | อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
Uniao Sao Joao (Youth) | - | |
FT 01:00 | 2 อิทัวโน่ (เยาวชน) |
2-1
1-1 |
Sfera Youth 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | 3 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
Aster Brasil Youth 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) |
0-9
0-3 |
เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | - | |
FT 01:00 | ฟรานคาน่า(เยาวชน) |
0-4
0-1 |
โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 2 | - | |
FT 01:00 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
(Bandeirante SP Youth | - | |
FT 01:00 | 4 ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) |
2-1
0-1 |
กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน) 4 | - | |
FT 01:00 | ทุปา เอสพี (เยาวชน) |
1-4
1-1 |
Presidente Prudente SP Youth | +1 | |
FT 01:00 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) |
0-0
0-0 |
Porto Ferreira SP Youth | - | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 1 1 Newells Old Boys (W) |
0-1
0-0 |
Belgrano (W) | +0 ▲▲+0.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:00 | 1 VfL Guldenstern Stade |
2-0
0-0 |
SV Ahlerstedt Ottendorf 3 | +1 | |
FT 01:00 | 1 1 SV 09/35 Wermelskirchen |
0-3
0-1 |
FC Viersen 05 | +1 | |
Post. 01:00 | DJK Dilkrath |
|
VFB Hilden II | +0.75 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 01:00 | 2 Deportivo Camioneros |
2-2
2-0 |
Atletico Pilar 2 | - | |
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1) | |||||
FT 01:00 | 2 AB Argir |
1-1
1-0 |
บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 1 | +0 | |
FT 01:00 | 1 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 |
2-1
0-1 |
ไวกิงเกอร์ โกตู 2 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 2 Jaguar PE U20 |
0-8
0-4 |
เนาติโก พีอี (เยาวชน) 2 | +2.25 | |
FT 01:00 | 2 Petrolina PE U20 |
2-4
1-2 |
เรโทร พีอี(ยู20) 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 4 วิลา โนวา(เยาวชน) |
1-1
1-1 |
AE Jataiense U20 1 3 | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 01:00 | 1 Falcon FC SE Youth |
6-0
0-0 |
Propria U20 4 | - | |
Switzerland. 2. Liga Interregional (Switzerland. 2. Liga Interregional) | |||||
FT 01:15 | 1 FC Besa Biel |
6-0
2-0 |
FC Ueberstorf 1 | -1.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:30 | 1 [17]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ |
0-2
0-1 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล[8] 3 | -0.25 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 01:30 | 2 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก |
2-2
1-0 |
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 4 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 01:30 | 1 แซงต์ เอเตียน |
2-0
0-0 |
โรเดซ อเวรอน 1 | -0.75 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 3 เอซี เวนิช |
2-1
2-0 |
ปาแลร์โม่ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ) | |||||
FT 01:30 | 5 NK Rogaska |
0-0
0-0 |
เอ็นดี กอริก้า 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 3 [6]Leandro N Alem |
2-0
0-0 |
เอล พอร์เวเนอร์[5] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:30 | 3 1 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) |
4-1
1-0 |
Aparecidense U20 1 3 | -0.5 | |
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:40 | เกล็นโตรัน (ญ) |
20-0
10-0 |
Mid Ulster (w) | - | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 2 [2]เดอร์รี่ ซิตี้ |
2-2
0-1 |
สลิโก โรเวอร์ส[8] 6 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:45 | 5 [6]โบฮีเมี่ยนส์ |
2-2
1-2 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[7] 3 | +0 | |
FT 01:45 | 2 [4]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
2-0
1-0 |
ดันดาล์ค[10] 2 | -0.5 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 1 [11]เจนัว |
2-0
1-0 |
โบโลญญ่า[3] 2 | +0.25 | |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:45 | 4 [3]แอธโลน ทาวน์ |
2-2
2-1 |
ยูซี ดับลิน[2] 1 | +0 | |
FT 01:45 | 2 [4]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
1-2
1-0 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[6] | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 [1]คอร์ก ซิตี้ |
1-1
1-1 |
ทรีตตี้ ยูไนเต็ด[8] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:45 | 1 [9]Kerry FC |
2-0
0-0 |
ฟินน์ ฮาร์ปส์[5] 3 | +0.25 | |
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:45 | ลินฟิลด์(ญ) |
2-5
1-1 |
ลิสเบิร์น(ญ) | - | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 1 ลิฟฟีย์ เพลียส์ |
2-2
1-2 |
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | +1.25 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 01:45 | Polonia Warsaw II |
7-0
1-0 |
LZS Amator Maszewo 1 | - | |
Argentina Regional Cup (Argentina Regional Cup) | |||||
FT 01:50 | Don Orione |
2-0
1-0 |
CA San Fernando 1 1 | - | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 02:00 | 5 1 [3]แชมร็อค โรเวอร์ส |
0-2
0-1 |
เชลบอร์น[1] 4 | -0.75 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 3 [3]คิโรน่า |
7-0
3-0 |
กรานาดา ซีเอฟ[19] 1 5 | -1.75 ▲-2 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 02:15 | 1 Vaengir Jupiters |
1-2
0-1 |
ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 4 | +1 ▲+1.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:30 | 3 1 [6]ปาเลสติโน่ |
0-1
0-0 |
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[7] 3 | -0.25 | |
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup) | |||||
FT 02:30 | 4 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) |
3-3
1-1 |
ฟิออเรนติน่า (ญ) 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
Post. 03:00 | Smari 2020 |
|
KFR Hvolsvollur | -0.5 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 03:00 | 4 เควี เวสตูร์แบร์ |
0-3
0-1 |
ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 3 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 03:00 | ฮวิติ ริดดารินน์ |
2-1
1-0 |
คาริ อัคราเนส | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
Argentina Regional Cup (Argentina Regional Cup) | |||||
FT 03:00 | 2 Estudiantes de Resistencia |
1-1
0-1 |
Resistencia Central 1 4 | - | |
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 03:00 | 2 Aguilas Doradas U19 |
3-0
3-0 |
Talentos Envigado U19 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 03:15 | [2]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) |
5-0
4-0 |
Tindastoll Neisti Womens[6] 1 | - | |
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 03:20 | 1 Sporting Cristal W |
1-0
0-0 |
Killas W 1 | - | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 04:00 | 3 [6]เรซิสเตนเซียเอสซี |
2-0
1-0 |
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[8] 1 | -0.5 | |
USL W-League Women (USL W-League Women) | |||||
FT 04:00 | Virginia Marauders (W) |
3-1
2-0 |
Northern Virginia FC (W) | +0 ▲+0.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 04:10 | 2 Santiago City |
2-1
2-0 |
Comunal Cabrero 1 | - | |
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 04:15 | 2 Nacional-Humaita (W) |
0-4
0-2 |
คลับ กัวรานี่(ญ) 2 | +2 ▼▼▼+1.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:00 | 4 [21]คลับ อัตเลตีโก ติเกร |
0-4
0-2 |
ราซิ่ง คลับ[4] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women (Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women) | |||||
FT 05:00 | 3 วิตอเรีย บีเอ (ญ) |
2-0
0-0 |
Uniao RN (w) 2 | - | |
USL W-League Women (USL W-League Women) | |||||
FT 05:00 | 1 เอเอฟซี แอนอาร์เบอร์(ญ) |
3-1
3-0 |
Cleveland Force SC (W) | -0.75 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 4 [5]เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ |
3-0
1-0 |
เอเลี่ยนซา ลิม่า[4] 1 | +0 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 06:00 | 2 1 [16]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า |
1-2
1-1 |
คอนอูมโบ ยูนิโด[2] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:00 | 1 [1]ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) |
2-1
2-0 |
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[4] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 06:00 | 1 แอตเลติโก้ ฮิวล่า |
0-1
0-0 |
ออโซมารโซ่ 4 | -0.75 ▲-1 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 4 Charlottetowne Hops |
4-0
4-0 |
Greenville United 1 2 | +0 | |
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 06:00 | 4 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ |
1-0
0-0 |
Atletico La Cruz 3 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:00 | 4 Serra |
1-0
0-0 |
อิปาติงก้า 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 06:00 | 2 ยอร์ก 9 เอฟซี |
2-1
2-0 |
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 06:00 | 6 Chicago flame B |
2-1
1-1 |
Columbus Crew B 6 | -0.75 ▼-0.5 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:00 | 3 โทแบคโค โร้ด |
0-4
0-2 |
นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |