ผลบอล 8 พฤษภาคม 2567ผลบอล 7 พฤษภาคม 2567ผลบอล 6 พฤษภาคม 2567ผลบอล 5 พฤษภาคม 2567ผลบอล 4 พฤษภาคม 2567ผลบอล 3 พฤษภาคม 2567ผลบอล 2 พฤษภาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 6 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 06:15 | 4 คลับ โอลิมเปีย(ญ) |
2-0
1-0 |
คลับ กัวรานี่(ญ) 1 1 | -1.25 ▼-1 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:30 | 1 [10]โซล เดอ อเมริกา |
1-0
0-0 |
2 เด มาโย พีเจซี[7] 1 | +0 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:30 | 4 [7]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล |
0-2
0-1 |
การาโบโบ เอฟซี[5] 3 | -0.25 | |
conmebol-sudamericano women u20 (conmebol-sudamericano women u20) | |||||
FT 06:30 | เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 |
2-2
1-1 |
อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 | +0 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 3 [10]โอ.ฮิกกิ้นส์ |
0-5
0-2 |
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[14] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 07:00 | 1 [12] Bay FC (W) |
1-2
1-1 |
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[6] 1 | -0.75 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 07:00 | 1 1 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด |
2-1
1-0 |
Real Juventud San Joaquin 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:00 | SV Unistars |
2-1
1-1 |
Bubali SC 1 5 | -0.25 | |
Puerto Rico League (Puerto Rico League) | |||||
Post. 07:00 | Baymon FC |
|
Caguas Sporting | - | |
Antigua Barbuda Premier Division (Antigua Barbuda Premier Division) | |||||
FT 07:00 | 1 Jennings Grenades |
1-1
1-1 |
Ottos Rangers FC 3 | -2.5 ▲▲▲-3.25 |
|
Mexico Youth U23 (Mexico Youth U23) | |||||
FT 07:00 | 4 Atletico San Luis U23 |
1-1
0-0 |
Club Leon U23 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:05 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า |
3-1
0-0 |
Atletico La Paz 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 1 1 [4]คิลเมส |
1-1
0-1 |
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า[27] 3 | -0.75 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 07:30 | 1 อ็องเซ่ กัลดาส |
2-0
1-0 |
ลา อีคูดัด 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Barbados Premier League (Barbados Premier League) | |||||
FT 07:30 | 5 Ellerton FC |
4-1
2-0 |
UWI Blackbirds 3 | +0.5 | |
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 08:00 | 2 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี |
1-1
0-0 |
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 3 | +0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 08:00 | 2 CD Suchitepequez |
1-1
1-1 |
คลับ ออโรร่า 4 | -1 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 08:10 | 1 เรอัล โมนาร์ช |
2-3
2-2 |
Los Angeles FC II 3 | +0 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:00 | 2 [7]ปาชูก้า |
2-1
0-0 |
เนกาซ่า[9] 5 | -0.5 ▲▲-1 |
|
conmebol-sudamericano women u20 (conmebol-sudamericano women u20) | |||||
FT 09:00 | 1 บราซิล(ญ) ยู20 |
2-0
2-0 |
เปรู(ญ) ยู20 | -3.25 ▼-3 |
|
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 09:00 | Tokyo 23 |
1-2
1-0 |
Tokyo United 1 | -0.25 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 09:30 | 1 [8]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) |
3-0
2-0 |
Veertien Mie (W)[6] | -0.25 | |
FT 10:00 | [5]สึกูบะ เอฟซี(ญ) |
0-3
0-3 |
Diosa Izumo (W)[9] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 11:00 | [1]วิสเซล โกเบ |
3-2
2-0 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[15] | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 11:00 | 3 [9]โตเกียวเวอร์ดี้ |
3-2
2-0 |
จูบิโล อิวาตะ[12] 1 4 | -0.25 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [11]Diavorosso Hiroshima (W) |
1-0
1-0 |
Fujizakura Yamanashi (W)[3] | - | |
FT 11:00 | [10]Fukuoka AN (w) |
1-3
1-1 |
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)[2] | +1 | |
FT 11:00 | [7]มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) |
0-0
0-0 |
เอฟซี อิมาบาริ(ญ)[12] | -0.75 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [2]เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) |
1-0
1-0 |
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[8] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 11:00 | [9]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) |
2-2
1-0 |
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | 1 [6]โอกินาวะ เอสวี |
3-1
3-1 |
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[10] 2 | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | 2 1 [6]มาบาริ เอฟซี |
0-2
0-0 |
คาเตอเลอร์ โตยามา[11] 1 | -0.25 | |
FT 11:00 | 2 [14]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี |
4-1
1-1 |
กรุลล่า โมริโอกะ[20] 3 | -0.5 | |
FT 11:00 | 1 [3]โอซาก้า เอฟซี |
0-1
0-1 |
เอฟซี เรียวเคียว[5] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 11:00 | 1 [3]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) |
0-2
0-0 |
ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)[2] | +0.25 | |
FT 11:00 | 1 [9]เวกัลตา เซนได (ญ) |
0-0
0-0 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)[8] | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 11:05 | 1 [7]กัมบะ โอซาก้า |
1-0
1-0 |
เซเรโซ โอซาก้า[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 12:00 | 2 [9]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-0
0-0 |
แดกู เอฟซี[12] 2 | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 3 [17]เกียวโต แซงก้า |
0-3
0-1 |
มาชิดา เซลเวีย[2] 2 | +0.25 | |
FT 12:00 | 2 [19]คอนซาโดล ซัปโปโร |
1-2
1-1 |
เอฟซี โตเกียว[6] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | [11]อวิสปา ฟูกูโอกะ |
1-1
0-0 |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[16] 1 | +0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 2 [11]บรัวบริทอากีต้า |
2-3
1-1 |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[8] | +0 | |
FT 12:00 | 1 [16]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
2-0
0-0 |
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[18] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 12:00 | 2 [10]โออิตะ ตรินิต้า |
0-0
0-0 |
วี-วาเรน นากาซากิ[2] | +0.25 | |
FT 12:00 | 2 [17]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
เวกัลตา เซนได[6] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | 1 [20]เธสปา คูซัทสึ |
0-3
0-1 |
ชิมิสุ เอส-พัลส์[1] | +1.25 ▼+1 |
|
FT 12:00 | 2 [7]รีโนฟา ยามากูชิ |
2-0
2-0 |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[13] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | 1 [19]โทชิกิ เอสซี |
0-1
0-0 |
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[14] 1 | +0 | |
FT 12:00 | 2 [5]ฟาเจียโน โอคายามา |
1-2
1-1 |
โตกุชิม่า วอร์ทิส[15] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 12:00 | [7]ปูซาน ซังมู (ญ) |
2-1
0-0 |
ชางยอง (ญ)[8] | - | |
FT 12:00 | [2]ฮวาชอน (ญ) |
2-1
0-1 |
คยองจู เอฟซี (ญ)[4] | - | |
FT 12:00 | [5]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) |
0-0
0-0 |
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] | - | |
FT 12:00 | [3]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) |
4-1
1-1 |
โซล อเมโซเนส (ญ)[6] | - | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 12:00 | 1 [13]เชนันซิตี้ |
1-1
0-0 |
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[12] 4 | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 1 [12]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-1
1-0 |
นารา คลับ[16] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 12:00 | [18]คามาทามาเร่ ซานูกิ |
1-0
1-0 |
อซูส คราโร นูมาซู[2] 3 | +0.25 | |
FT 12:00 | 1 [8]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี |
3-3
3-2 |
ไกนาเร โตโตริ[13] 2 | -0.5 | |
FT 12:00 | 2 [19]มิยาซากิ |
0-1
0-1 |
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[4] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 12:00 | 1 [1]โอมิยะ อาร์ดิย่า |
0-2
0-0 |
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[10] 1 | -0.5 | |
FT 12:00 | 2 [15]โยโกฮามา เอสซีซี |
0-0
0-0 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[9] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 12:00 | [12]โนจิมะ สเตลลา(ญ) |
0-1
0-0 |
Hiroshima Sanfrecce (W)[6] | +0.75 | |
FT 12:00 | [5]เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) |
1-2
0-2 |
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)[1] 1 | +1.75 | |
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 12:30 | National United SC |
2-2
0-1 |
ฮินดูสถาน เอฟซี | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 13:00 | [4]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า |
2-3
1-2 |
นาโกย่า แกรมปัส เอต[10] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 13:00 | 2 [9]เอฮิเมะเอฟซี |
0-0
0-0 |
Ban Di Tesi Iwaki[4] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 13:00 | [4]SEISA OSA Rheia (W) |
2-3
2-0 |
โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)[1] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 13:00 | [11]นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) |
0-3
0-1 |
เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)[4] | +1.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:15 | PS Belitung Timur |
2-1
1-0 |
Mangiwang FC | - | |
FT 13:15 | Persikat Ketapang |
0-0
0-0 |
Bandar Sulteng FC | +1.25 | |
FT 13:15 | Persipo Purwakarta |
0-6
0-3 |
Persegaf Pegunungan Arfak 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 13:30 | [10]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) |
2-1
1-0 |
Omiya Ardija (W)[7] | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 14:00 | 3 [20]โชนัน เบลมาเร่ |
2-1
1-1 |
สากัน โตสู[18] 2 | -0.5 | |
FT 14:00 | 3 [14]คาชิว่า เรย์โซล |
1-2
0-1 |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[5] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:30 | 2 [11]กวางจู เอฟซี |
2-1
0-1 |
แทจอน ซิติเซน[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 14:30 | 1 [7]โซล อี-แลน เอฟซี |
1-1
1-0 |
ชองจู จิคจิ[4] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 15:00 | 3 [13]อูราวะ เรด ไดมอนส์ |
2-1
1-0 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[8] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
afc u-16 women’s championship (afc u-16 women’s championship) | |||||
FT 15:00 | เกาหลีเหนือ (ญ) ยู17 |
7-0
2-0 |
เกาหลีใต้ (ญ) ยู17 | -0.75 | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 15:10 | Melbourne Victory U23 |
4-0
3-0 |
Kingston City U23 | - | |
FT 15:10 | Bulleen Lions U23 |
2-2
0-1 |
Western United FC U23 1 | +0.75 | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 15:15 | Oakleigh Cannons U23 |
3-8
1-4 |
Moreland City U23 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 15:15 | 5 Brunswick City U23 |
4-5
1-3 |
Preston Lions U23 1 | +1.75 ▲+2 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:30 | 3 พีเอสดี เดมัก |
4-2
3-1 |
เปอร์ซิดี้ ไอดี 1 5 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 15:30 | Persiku Kudus |
1-0
1-0 |
757 เกปรีเอฟซี | -1.25 | |
FT 15:30 | Persetala Tanah Laut |
2-1
2-1 |
Persimuba Musi Banyuasin | -0.25 | |
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 15:30 | Delhi Tigers |
2-4
0-2 |
Ajmal FC | +0.25 | |
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
Post. 16:00 | MCF FC |
|
Nairobi United | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
Vietnam Women's League ( Vietnam Women's League ) | |||||
FT 16:00 | CLB TPHCM (W) |
5-0
3-0 |
โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี | -5 ▼-4.75 |
|
FT 16:00 | TNG Thai Nguyen (w) |
5-0
2-0 |
เซินลา(ญ) | -3.25 ▲▲▲ ▲-4.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 16:45 | 3 [5]โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
3-1
1-1 |
มอร์แลนด์ ซิตี้[14] | -1.75 ▲▲▲ ▲-2.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [12]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
1-0
1-0 |
โยโกฮามา เอฟซี[3] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
FT 17:00 | [6]มิดทิลแลนด์ (สำรอง) |
3-1
1-1 |
บรอนด์บี้ (สำรอง)[4] | +0 ▲-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 17:00 | 1 [7]เอฟซี กิฟู |
0-1
0-1 |
กิระวันสึ คิตะคิวชู[17] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 [5]ดนีปรอ-1 |
1-0
0-0 |
ครีฟบาส[3] | -0.25 ▼+0 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:30 | 2 1 [7]บรันสวิก ซิตี้ |
1-2
1-1 |
เปรสตัน ไลออนส์[3] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 17:30 | 2 [8]เอฟซี บูลลีนไลออน |
0-3
0-1 |
Western United FC NPL[5] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 17:30 | 1 [9]คิงส์ตัน ซิตี้ |
1-2
0-2 |
เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน)[1] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League) | |||||
FT 17:50 | 2 Maharashtra Oranje FC |
2-0
0-0 |
Millat FC 1 | -0.75 | |
Chinese Champions League (Chinese Champions League) | |||||
FT 17:50 | Zibo Home |
3-0
1-0 |
Shengyang Huiyue | - | |
afc u-16 women’s championship (afc u-16 women’s championship) | |||||
FT 18:00 | Indonesia (W) U17 |
1-6
1-4 |
Philippines U17 (W) | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 18:00 | 1 [14]เอ็มโปลี(เยาวชน) |
3-1
1-1 |
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[6] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 18:00 | 1 [2]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) |
0-0
0-0 |
กลาสโกว์ เซลติก (ญ)[1] | -0.25 ▲-0.5 |
|
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) |
3-3
0-1 |
แอสตัน วิลล่า (ยู 21) 3 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 18:00 | [2]Sheffield Utd U21 |
6-0
2-0 |
Crewe Alexandra U21[21] | -2.5 ▲▲▲-3.25 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 5 Ihefu SC |
2-0
1-0 |
Namungo FC 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Portugal U23 Cup (Portugal U23 Cup) | |||||
FT 18:00 | 3 1 Santa Clara U23 |
2-2
0-1 |
เบนฟิก้า(ยู 23) 1 1 | +0.5 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 19:00 | 1 [9]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
2-1
0-0 |
ดันดาล์ค[10] | -0.25 ▼+0 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 19:00 | 1 [3]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ |
0-1
0-0 |
โปลิเทคนิก้า อายซี่[10] 1 | -0.5 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 19:00 | [2]เยอร์การ์เด้น (ยู 21) |
4-2
1-1 |
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21)[4] | - | |
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
FT 19:00 | [14]อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) |
1-7
0-3 |
ลิงบี้(สำรอง)[8] 1 | +0 ▲▲▲ ▲▲▲+1.5 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 19:00 | Samsunspor U19 |
4-0
1-0 |
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | +0 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 1 ทัสเคอร์ |
1-0
0-0 |
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | -1 ▲▲-1.5 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 19:20 | 1 CA Estudiantes Caseros (W) |
1-2
1-1 |
Social Atletico Television (W) | +0 ▲+0.25 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 19:30 | 1 Miramar Misiones Reserves |
3-0
1-0 |
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 2 | -1 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 19:45 | [15]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
2-1
1-1 |
บัลติก้า[14] | -0.25 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 20:00 | [10]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
1-2
1-0 |
เมตต้า/ลู ริกา[8] | -0.5 ▲-0.75 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 20:00 | [13]เลชเช่(ยู20) |
1-1
0-0 |
เอซี มิลาน(เยาวชน)[8] | +0.5 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 20:00 | [8]คิซิลคัม ซารัชโชน |
1-1
0-1 |
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[4] | +0.25 | |
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 20:00 | Sunderland U21 |
4-1
0-1 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | +0 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:00 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 |
6-1
3-1 |
Mosjoen | -2.25 ▲▲▲ ▲▲-3.5 |
|
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 20:00 | Tokat Bld Plevnespor |
0-1
0-0 |
Musspor | -0.25 | |
FT 20:00 | Kutahyaspor |
2-1
1-0 |
Kusadasispor | -0.25 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | มทิปวา ชูการ์ |
0-2
0-1 |
อาซาม เอฟซี | +1.25 ▲+1.5 |
|
Mozambique Championship (Mozambique Championship) | |||||
FT 20:00 | Native Diver Stakes |
2-1
1-1 |
Textafrica | -0.5 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 20:30 | [12]เพย์กัน |
0-1
0-0 |
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[10] | -0.25 | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 20:30 | โปแลนด์(ญ) ยู17 |
1-0
1-0 |
เบลเยียม(ญ) ยู17 | -0.75 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 20:30 | Deportivo Maldonado Reserve |
0-2
0-1 |
ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | +0.25 | |
Iran Div 2 (Iran Div 2) | |||||
FT 20:30 | Foolad Khuzestan B |
2-1
1-0 |
Shohada Razakan | -0.25 | |
FT 20:30 | FC Yasa |
0-1
0-0 |
ชาร์ดารี มาชชาร์ | +0.5 | |
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 21:00 | [4]ครูซาเดอร์ |
3-2
2-1 |
โคเลอไรน์[6] | -0.5 | |
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 21:00 | วอร์ทติ้ง |
3-3
1-1 |
เบรนทรี ทาวน์ | +0 ▲-0.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 21:00 | AFC Totton |
1-1
0-0 |
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 21:00 | [2]มัลโม่ (ยู 21) |
4-2
1-1 |
ฮาล์มสตัด (ยู 21)[1] | - | |
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 21:00 | [2]แชแทม ทาวน์ |
0-3
0-0 |
เอนฟิลด์ ทาวน์[3] | +0 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 21:00 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
1-2
0-1 |
มาร์รีน | +0 ▲-0.25 |
|
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 21:00 | ฟรอเม ทาวน์ |
3-1
1-1 |
บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ |
2-1
1-1 |
Waltham Abbey | -0.25 ▲-0.5 |
|
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 21:00 | ซีโอ เมเดนีน |
1-1
0-1 |
เชบบา | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | อังกฤษ ซี |
2-0
2-0 |
เนปาล | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 21:00 | ซานเดฟยอร์ด บี |
7-0
3-0 |
Sandnes B | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women) | |||||
FT 21:00 | ZFK TSC (W) |
8-1
4-0 |
ZFK Masinac (w) | -1.25 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
เลมิงตัน | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 21:05 | [11]อิตติฮัต คาลบา |
1-2
0-2 |
เอมิเรตส์ คลับ[13] | -1.25 ▼-1 |
|
FT 21:05 | [12]กอร์ ฟัคเค่น |
0-1
0-1 |
อัล ไอน์[3] | +1.5 ▼▼+1 |
|
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21) | |||||
FT 21:05 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) |
1-2
1-1 |
อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 21:05 | อัจมาน คลับ (ยู 21) |
1-3
0-0 |
Meonothai U21 | -0.5 | |
กาตาร์ อีเมียร์ คัพ (Amir Cup) | |||||
FT 21:15 | อัล-ดูฮาอิล |
3-1
1-1 |
อัล ชามาล | -1 ▲-1.25 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 21:40 | [3]เซปาฮัน |
1-1
1-0 |
เอสเตกัล คูซสถาน[15] | -1.5 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 21:45 | [10]สลาเวีย โซเฟีย |
0-0
0-0 |
อาร์ดา[9] | +0 ▲▲-0.5 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 21:45 | [13]นาซซาจี้ มาซานดาราน |
1-2
0-1 |
เพอร์เซโปลิส[2] | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:00 | [13]เฟเคิล |
1-1
0-1 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] | +0.75 ▲+1 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [15]เวเลซ |
3-1
1-1 |
เอฟซี มินาจ[16] | -0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:00 | [1]ยูทีเอ อารัด |
3-1
2-0 |
คราอิโอว่า[9] | -0.25 ▼+0 |
|
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 22:00 | [JOR D1-6]ซาฮับ เอสซี |
0-0
0-0 |
อัล ไฟซาลี[JOR D1-3] | +1 ▲▲+1.5 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 22:00 | [7]ซาบาลี |
2-3
2-2 |
เอฟเค กาบาล่า[10] | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 22:00 | [5]โตริโน่(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[17] | -0.75 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [3]รีโมสตาร์ |
2-1
0-1 |
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[13] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | Accra Lions |
0-0
0-0 |
อาดัวน่าสตาร์ส | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women) | |||||
FT 22:00 | แซดเอ็นเค สปลิท(ญ) |
3-3
2-0 |
ZNK Hajduk Split (W) | +0.5 ▲+0.75 |
|
Algeria U21 Cup (Algeria U21 Cup) | |||||
Post. 22:00 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) |
|
เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | - | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:15 | ซิมบ้า |
2-0
1-0 |
Tabora United FC | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 22:30 | PPJ U20 |
0-4
0-2 |
วีเจเอส วันตา (ยู 20) | -0.25 ▲▲-0.75 ▲-1 |
|
Niger Super League (Niger Super League) | |||||
FT 22:30 | USGN |
2-2
1-2 |
Renaissance CB | -0.75 | |
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 22:30 | FBC Melgar (W) |
2-0
2-0 |
Killas W | -1.25 ▼-1 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:55 | [5]อัล-อดาลห์ |
3-2
1-2 |
อัล บูกาย์รียาห์[13] | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 22:59 | [2]แชมร็อค โรเวอร์ส |
1-3
1-2 |
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[7] | -1.25 | |
FT 22:59 | [4]โบฮีเมี่ยนส์ |
0-1
0-1 |
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[6] | +0 | |
FT 22:59 | [8]สลิโก โรเวอร์ส |
1-0
1-0 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[5] | +0 ▲+0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 22:59 | [20]ซาแลร์นิตาน่า |
1-2
1-0 |
อตาลันต้า[6] | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 22:59 | [10]ลองฟอร์ด ทาวน์ |
2-1
2-0 |
Kerry FC[9] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | [8]ทรีตตี้ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
แอธโลน ทาวน์[5] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [2]ยูซี ดับลิน |
1-2
1-1 |
โคห์บ รัมเบลอ[7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | [1]คอร์ก ซิตี้ |
1-1
1-1 |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[4] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | [6]เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
1-0
1-0 |
ฟินน์ ฮาร์ปส์[3] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | [18]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
1-1
1-0 |
วิสล่า คราคอฟ[6] | +1 ▼+0.75 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 22:59 | [16]ซาแนท นาฟ |
1-0
1-0 |
เมส ราฟซานจาน[9] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | [5]มาลาวัน |
1-1
0-1 |
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[11] | -0.5 | |
FT 22:59 | [14]ฟูแลด ครูเซสตัน |
0-2
0-1 |
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[4] | +0.75 ▼+0.5 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:59 | [1]พีระมิดส์ เอฟซี |
2-1
0-1 |
โคคา โคล่า เอฟซี[11] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:59 | [8]ทาลา เอล เจช |
0-2
0-0 |
เอล มาสรี่[2] | +0 ▲▲+0.5 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 22:59 | [5]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี |
0-2
0-1 |
อัล คูเวต เอสซี[1] | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
0-2
0-1 |
Hegelmann Litauen | +0.5 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | [6]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี |
3-0
2-0 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[8] | -1.75 ▲-2 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 22:59 | [3]ฟิออเรนติน่า (ญ) |
0-2
0-1 |
ยูเวนตุส(ญ)[2] | +0.75 ▼+0.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | HamKam B |
4-2
1-1 |
เอลเวอร์รัม | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:59 | สเกดโม |
1-4
0-2 |
Kristiansund B | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | [12]เฟคเกรอย |
0-1
0-0 |
ไวกิ้ง บี[5] | +0 ▲▲-0.5 |
|
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 22:59 | ASC Kouva |
0-0
0-0 |
Star Arafat | +0 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 23:15 | [15]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
2-4
1-2 |
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[6] | +0 | |
Sierra Leone Premier League (Sierra Leone Premier League) | |||||
FT 23:20 | Real Republicans SL |
0-1
0-0 |
Freetonians SLIFA | +0 | |
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 23:30 | [6]ครูว์ อเล็กซานดร้า |
0-2
0-1 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[5] | +0 ▲+0.25 |
|
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 23:30 | สเปน(ญ) ยู17 |
3-0
0-0 |
โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 | -2 | |
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ) | |||||
FT 23:30 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
2-1
1-0 |
บอลติกปาเนเวจิส | -0.5 ▲▲-1 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 23:30 | [7]อัล-จาบาลีน |
1-0
0-0 |
Al-Ameade[10] | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 23:30 | Afrique Football Elite |
1-0
1-0 |
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | +0.5 ▲+0.75 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 23:45 | [8]อัลบาเตห์ |
1-4
1-3 |
อัล วาเซิ่ล[1] | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 23:45 | [2]อัล อาห์ลี ดูไบ |
3-1
1-1 |
อัล ชาร์จาห์[6] | -0.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 7 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 00:00 | 1 [7]โปกอน เซซิน |
1-0
0-0 |
พุชช่า นิโปโลมิเช่[15] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 3 [5]เวเจิล |
3-2
1-1 |
โอเดนเซ่ บีเค[3] | +0 ▲-0.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [10]อันตัลยาสปอร์ |
1-2
1-2 |
เพนดิคสปอร์[19] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 4 [16]คอนยาสปอร์ |
0-0
0-0 |
เฟเนร์บาห์เช่[2] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 3 1 [15]วาลเบิร์ก เอฟซี |
0-1
0-1 |
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[10] | -0.25 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 00:00 | 3 [1]เอสเตกฮลัล |
2-1
0-1 |
ซบ อฮัน[8] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 00:00 | [6] IK Oddevold U21 |
0-1
0-0 |
Skowad U21[5] | - | |
กาตาร์ อีเมียร์ คัพ (Amir Cup) | |||||
FT 00:00 | อัล อราบี |
2-1
0-0 |
อัล ไซลีย่า 1 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:00 | 3 Djerv 1919 |
2-1
1-0 |
Hou Ge Xinte B team 1 | -1.25 ▼▼▼ ▼▼▼▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 2 ยูลเลิร์น เอฟซี |
2-0
2-0 |
สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 00:00 | 1 แอสซิเดน |
1-3
0-2 |
KFUM 2 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 00:00 | โมลด์ บี |
0-4
0-1 |
สเจลคาวิค | -0.25 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 00:00 | 2 Anadolu Universitesi |
1-2
0-1 |
Efeler 09 4 | +0 | |
FT 00:00 | 2 Yeni Orduspor |
1-1
0-0 |
Ayvalikgucu Belediyespor 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 00:00 | 3 Once Deportivo de Ahuachapán Reserves |
0-2
0-0 |
CD Platense Zacatecoluca Reserves 2 | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | 1 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน |
3-2
1-0 |
ไอน์ทรัค เทรียร์ 1 | +2.25 ▼+2 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:00 | 1 ริโอเนโกร อากีลาส (สำรอง) |
6-2
3-0 |
Real Santuario 1 | - | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:10 | 2 [11]จีเอไอเอส |
2-1
1-0 |
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[12] 3 | +0 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 00:15 | 2 [6]โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
0-0
0-0 |
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[8] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ) | |||||
FT 00:15 | VGTU Vilkai |
1-2
0-1 |
Spartakas Ukmerge | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 00:30 | 1 [8]ซีเอสเคเอ มอสโก |
2-2
1-1 |
รูบิน คาซาน[9] 2 | -0.75 | |
FT 00:30 | 3 [5]โลโคโมทีฟ มอสโก |
1-0
1-0 |
เอฟเค รอสตอฟ[7] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:30 | 3 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า |
0-4
0-3 |
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 2 | +0 | |
FT 00:30 | 1 เบต้าเยรูซาเล็ม |
0-0
0-0 |
แอชดอด เอ็มเอส 1 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 00:30 | 1 [6]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน |
1-1
0-0 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[1] 1 4 | +1.25 ▲+1.5 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | 2 [11]เนิร์นแบร์ก(ญ) |
0-1
0-1 |
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)[9] 3 | +1.25 ▼+1 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 00:30 | คอสเทล ยูนิออน |
0-0
0-0 |
ทานซาเนีย ไพรซัน 3 | -0.75 | |
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 00:45 | 1 [JOR D1-4]Moghayer Al Sarhan |
0-1
0-1 |
อัล วีห์ดัต[JOR D1-2] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 00:45 | 3 เดป.ซาน มาร์ติน |
1-1
1-1 |
CD Coopsol 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 00:50 | 1 [13]โอฮูด มีดินา |
2-2
1-0 |
อัล กาดาซิย่า[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 01:00 | 1 1 [16]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
0-3
0-0 |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[7] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:00 | 3 ซีเอส คราอิโอว่า |
2-0
1-0 |
สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | -0.25 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 01:00 | 1 [6]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ |
2-2
2-1 |
เจเอส คาบิลี่[7] 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 01:00 | 3 [3]อัล อาห์ลี |
1-2
1-0 |
อัล ฮิลาล[1] 1 | +0.5 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 01:00 | 2 [11]บูดาเปสต์ ฮอนเวด |
0-3
0-3 |
วาซาส[3] 4 | +0.25 | |
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 01:00 | ฟูแล่ม (ยู 21) |
0-2
0-1 |
Nottingham Forest U21 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 01:00 | 3 Lautaro de Buin |
2-1
2-1 |
เปอร์โต มอนต์ 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 01:00 | 4 Estrella del Sur Alejandro Korn |
0-0
0-0 |
Nautico Hacoaj 3 | -0.75 ▲-1 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 5 [14]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
0-3
0-1 |
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส[5] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 3 [1]เบรัสเตกี |
1-1
0-1 |
Leandro N Alem[11] 5 | -0.75 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:30 | 1 ATS de Koro |
0-1
0-0 |
เซอร์เคิล เดอ บามาโก 5 | - | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
Post. 01:30 | Barrancas FC |
|
Atletico Pilar | -0.5 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:30 | 1 1 บอสตันริเวอร์(สำรอง) |
1-2
1-1 |
ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) 1 2 | -0.5 | |
FT 01:30 | 4 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) |
1-0
1-0 |
นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 4 | +1.25 | |
FT 01:30 | 5 โปรเกรสโซ่(สำรอง) |
1-1
1-0 |
แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 1 2 | -1 | |
FT 01:30 | เพนาโรล(สำรอง) |
4-0
1-0 |
Albion fc Reserves 1 | -1.75 | |
FT 01:30 | 2 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
2-2
2-2 |
Torque Reserves 3 | - | |
FT 01:30 | 4 ดานูบิโอ(สำรอง) |
0-0
0-0 |
ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 1 | - | |
Italy Serie B Women (Italy Serie B Women) | |||||
FT 01:30 | Pavia Academy (W) |
0-3
0-3 |
Parma s (W) 1 | +1.5 ▲▲▲ ▲▲+2.75 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 5 [3]เดอร์รี่ ซิตี้ |
1-1
0-0 |
เชลบอร์น[1] | -0.75 ▼-0.5 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | [18]อูดิเนเซ่ |
1-1
0-0 |
นาโปลี[9] | +0.5 | |
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 01:50 | 3 Widad Arafat |
1-1
0-0 |
C Moulaye MBarek 1 6 | - | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | 3 [4]ลีลล์ |
3-4
2-0 |
โอลิมปิก ลียง[9] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 [14]คริสตัล พาเลซ |
4-0
2-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[8] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 02:15 | 4 [3]AVS Futebol SAD |
3-3
1-2 |
ซีดี มาฟรา[9] 1 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 3 [4]เบรย์ดาบลิค |
2-3
1-2 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค[9] 2 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | 2 [1]Fram Reykjavik (w) |
8-2
5-1 |
ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)[10] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 02:15 | 2 [3]อัคราเนส(ญ) |
1-0
1-0 |
กรินดาวิค (ญ)[9] 3 | +0 | |
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 02:15 | ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) |
2-3
2-3 |
KR KV U19 3 | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 02:30 | 5 [13]แอทเลติโก้ กรัว |
0-0
0-0 |
สปอร์ต ฮวนคาโย่[10] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Brazil women's League (Brazil women's League) | |||||
FT 02:30 | 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) |
0-2
0-0 |
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 1 | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 2 [16]แอตเลติโก้ เอฟซี |
0-4
0-2 |
Universitario de Popayan[10] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:30 | 2 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา |
1-0
0-0 |
Juan Pablo II College 1 | - | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 04:00 | 2 [11]คอร์ตูลัว |
2-1
1-0 |
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[1] 7 | +0 | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 04:00 | 4 Santana EC (W) |
0-2
0-1 |
Oratorio AP (W) 3 | - | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 04:15 | 3 1 [10]เรซิสเตนเซียเอสซี |
1-2
1-1 |
Deportivo Carapegua[5] 3 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 6 [14]ซิเอร่า |
2-2
1-1 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[16] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 5 [3]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า |
2-1
0-0 |
ซาน มาร์คอส[11] 1 5 | -0.5 | |
Brazil women's League (Brazil women's League) | |||||
FT 05:00 | 3 Cruzeiro MG (W) |
1-2
1-1 |
พัลไมรัสเอสพี (ญ) 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
Post. 06:00 | [15]ยูเวนตูเด้ |
|
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[19] | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:00 | 4 [17]ปอนเต เปรตา |
3-0
2-0 |
Amazonas FC[15] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 2 [9]เซา เบอร์นาร์โด้ |
5-0
1-0 |
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี[12] 2 | -0.75 | |
FT 06:00 | 3 [15]ลอนดริน่า พีอาร์ |
2-2
0-0 |
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[13] 4 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:00 | 2 อกัว เดอ มาราบา |
1-1
0-1 |
Fluminense PI 4 | -0.75 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 06:00 | 1 SV Caiquetio |
4-1
2-1 |
CD Rooi Afo 1 | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |