ผลบอล 29 เมษายน 2567ผลบอล 28 เมษายน 2567ผลบอล 27 เมษายน 2567ผลบอล 26 เมษายน 2567ผลบอล 25 เมษายน 2567ผลบอล 24 เมษายน 2567ผลบอล 23 เมษายน 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 27 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:30 | 3 [12]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ |
4-0
1-0 |
โซล เดอ อเมริกา[10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 3 [14] Rhode Island |
1-3
0-2 |
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[15] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
conmebol-sudamericano women u20 (conmebol-sudamericano women u20) | |||||
FT 06:30 | 1 ปารากวัย(ญ) ยู20 |
0-3
0-3 |
บราซิล(ญ) ยู20 | +2.25 ▼▼+1.75 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:30 | 1 [2]วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
2-3
1-1 |
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[5] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:00 | 1 [19]กัวรานี่ เอสพี |
0-1
0-1 |
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[1] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 2 [15]เดปอร์ติโว คูเอนก้า |
5-0
4-0 |
มาชัค รูนา[10] 1 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 07:00 | 5 Mario Mendez FC |
1-1
1-0 |
Herrera FC Reserves 2 | -0.5 ▲-0.75 ▲-1 |
|
FT 07:00 | 4 1 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) |
0-1
0-0 |
CA Independiente de la Chorrera Reserves 1 6 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 07:10 | 5 [4]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส |
3-1
1-0 |
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[12] 1 3 | -0.5 | |
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
FT 07:30 | Dunedin City Royals |
4-0
0-0 |
มหาวิทยาลัย แคนเทอเบอรี่ | -0.75 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 07:40 | 4 [11]บาแรนคิลล่า เอฟซี |
1-1
1-1 |
เวลเลดูปา เอฟซี[9] 3 | -0.5 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 1 [18]พูอีบลา |
1-2
1-2 |
คลับ อเมริกา[1] | +1.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 08:00 | 1 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 |
2-0
1-0 |
มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 1 | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 08:00 | 3 San Martin FC |
4-1
2-0 |
Alianza FC Panama Reserves 2 | -0.25 | |
FT 08:00 | Panama City FC |
1-0
0-0 |
เทาโร(สำรอง) | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 08:00 | 1 Austin FC II |
2-2
2-0 |
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 4 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
conmebol-sudamericano women u20 (conmebol-sudamericano women u20) | |||||
FT 09:00 | เปรู(ญ) ยู20 |
0-5
0-2 |
อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
Post. 09:00 | Dandenong Thunder U23 |
|
St Albans Saints U23 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 09:00 | 4 Avondale U23 |
2-2
1-1 |
Green Gully U23 1 | +0.5 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 09:10 | 2 [7]Angel City FC (W) |
1-3
1-0 |
Kansas City NWSL (W)[1] 3 | +0 | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
Post. 09:15 | OConnor Knights U23 |
|
Yoogali SC U23 | -1.25 | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
Post. 09:15 | Melbourne Victory U23 |
|
Bulleen Lions U23 | - | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 09:30 | 1 Sporting FC (W) |
2-0
1-0 |
Municipal Pococi Women 3 | -1.75 | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 09:30 | 1 Moreland City U23 |
1-0
0-0 |
Altona Magic U23 1 | +0 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 09:30 | 1 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ |
4-1
1-0 |
สต๊อป เอาท์ 1 | -0.75 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 09:30 | Lambton Jaffas Reserves |
0-4
0-1 |
Valentine Phoenix Reserves 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 09:30 | 2 Eastern Lions U23 |
1-1
0-0 |
Caroline Springs George Cross U23 4 | -0.75 ▲-1 |
|
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 09:45 | 2 Manningham United Blues U23 |
0-5
0-2 |
Dandenong City U23 3 | +1 ▲+1.25 |
|
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 09:45 | 1 North Geelong Warriors U23 |
4-1
3-0 |
Kingston City U23 4 | -2.75 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 10:00 | [9]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) |
2-3
2-0 |
Viamaterras Miyazaki (W)[1] | +2.25 ▼+2 |
|
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 10:00 | Auckland United |
6-1
3-1 |
West Coast Rangers | -1.75 | |
FT 10:00 | 2 โอคแลนด์ ซิตี้ |
2-1
1-0 |
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 1 | -0.75 | |
FT 10:00 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด |
3-2
2-0 |
Manurewa AFC 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 10:00 | 2 ทัวรังกาซิตี้ยูไนเต็ด |
2-2
1-0 |
อีส โคสเบย์ เอเอฟซี 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 10:00 | Petone FC |
1-3
1-0 |
เวสเทิร์น ซูเบอร์ | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
FT 10:00 | 1 Selwyn United |
1-1
0-0 |
โนเมดส์ 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 10:00 | 2 Cooma Tigers U23 |
2-1
2-1 |
Canberra Olympic U23 1 | +2.5 ▼+2.25 ▲▲+2.75 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 10:00 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) |
3-6
1-3 |
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) | +0 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:10 | 4 [10]กัวเรตาโร่ เอฟซี |
1-1
0-0 |
พูมาส ยูนัม[8] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 10:15 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) |
1-2
1-1 |
ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | +2.75 ▲+3 |
|
FT 10:15 | 2 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) |
3-3
0-2 |
คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 10:15 | 1 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด(สำรอง) |
1-3
1-1 |
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1 | +0.25 ▼+0 |
|
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 10:45 | เวลลิงตัน โอลิมปิก |
4-2
4-0 |
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | -2 ▲▲-2.5 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 10:45 | 3 Adelaide Vipers Reserve |
4-1
1-1 |
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 11:00 | 3 [20]คอนซาโดล ซัปโปโร |
3-3
2-0 |
โชนัน เบลมาเร่[18] 1 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
Post. 11:00 | [1]เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) |
|
Emerging Athlete Program (w)[8] | - | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | 1 [10]สึกูบะ เอฟซี(ญ) |
1-0
0-0 |
SEISA OSA Rheia (W)[4] 1 1 | +0.5 | |
FT 11:00 | 1 [5]มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) |
0-3
0-2 |
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)[2] | +1 ▲+1.25 |
|
FT 11:00 | [1]โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) |
0-0
0-0 |
Veertien Mie (W)[8] | - | |
FT 11:00 | [9]Diavorosso Hiroshima (W) |
1-4
0-2 |
Diosa Izumo (W)[7] | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | 3 [12]มารูยาซึอินดัสตรีส์ |
1-1
0-0 |
รัน เมล อาโอโมริ[11] 3 | +0 | |
FT 11:00 | [16]Briobecca Urayasu |
1-2
1-1 |
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[6] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | 3 [9]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ |
3-2
3-1 |
กิระวันสึ คิตะคิวชู[13] 4 | -0.25 | |
FT 11:00 | 3 [3]มาบาริ เอฟซี |
1-4
0-2 |
โอมิยะ อาร์ดิย่า[1] 3 | +0 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 11:00 | 1 Lake Macquarie Reserves |
1-2
1-0 |
Edgeworth Eagles Reserves 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 11:15 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) |
2-4
1-2 |
เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | +0.75 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 11:30 | 1 โฮบาร์ทซีบรา |
2-5
0-2 |
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:30 | 2 [1]แลมบ์ตัน จาร์วิส |
3-2
3-1 |
วาเลนไทน์[3] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 11:30 | Mitchelton U23 |
0-3
0-1 |
Moreton City Excelsior II U23 | +0.5 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 11:30 | 3 Maitland FC Reserves |
2-5
1-2 |
Cooks Hill United Reserves 2 | +0.5 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 12:00 | 4 [10]แทจอน ซิติเซน |
3-1
2-0 |
เอฟซี โซล[7] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 1 [9]จูบิโล อิวาตะ |
2-0
0-0 |
มาชิดา เซลเวีย[2] 1 | +0 | |
FT 12:00 | [4]วิสเซล โกเบ |
0-1
0-0 |
เกียวโต แซงก้า[16] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 12:00 | 3 [12]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
1-3
0-1 |
เอฟซี โตเกียว[7] | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 1 [20]เธสปา คูซัทสึ |
1-2
1-2 |
วี-วาเรน นากาซากิ[1] 3 | +0.75 | |
FT 12:00 | 1 [9]เวกัลตา เซนได |
0-2
0-1 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[8] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 12:00 | [17]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
2-3
1-0 |
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[18] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 12:00 | 3 [11]แดนน็อค ธันเดอร์ |
3-0
2-0 |
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[13] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 12:00 | 3 [12]แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ |
2-3
1-2 |
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[7] 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 12:00 | 1 [2]อาวอนดาเล่ เอฟซี |
0-1
0-0 |
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย[10] 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 12:00 | 3 [14]มอร์แลนด์ ซิตี้ |
2-3
1-1 |
อัลโตน่า เมจิค[8] 1 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 12:00 | 1 [11]อาลาเมน (ญ) |
2-1
2-0 |
Brunswick Juventus (W)[9] | -0.25 | |
FT 12:00 | [3]Essendon Royals (W) |
2-1
2-0 |
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)[12] | -0.75 ▼-0.5 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 12:00 | 2 [16]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น |
0-0
0-0 |
อินชอน โคเรียล[3] 2 | +0.5 | |
FT 12:00 | [7]โปชอน เอฟซี |
0-0
0-0 |
กิมแฮ ซิตี้[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 12:00 | 1 [15]Daegu FC II |
2-4
1-4 |
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[9] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 12:00 | Central Coast Mariners (w) |
1-1
1-1 |
ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 3 | -1 ▼-0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:00 | 1 [2]OConnor Knights |
3-0
1-0 |
Yoogali SC[8] 1 | -3 | |
FT 12:00 | [3]คูม่า ไทเกอร์ |
3-1
2-0 |
แคนเบอรา โอลิมปิก[6] 3 | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 3 1 [14]นอร์ท จีลอง วาริเออร์ |
2-1
0-0 |
คิงส์ตัน ซิตี้[9] 2 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 12:00 | 2 [10]อีสเทิร์น ไลออน เอสซี |
2-1
0-0 |
Caroline Springs George Cross[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | 2 [1]เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) |
5-2
2-0 |
เอฟซี บูลลีนไลออน[8] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 12:00 | 1 Bulls Academy |
3-0
1-0 |
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 2 | -1 ▲-1.25 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 12:00 | 1 [5]โซล อี-แลน เอฟซี |
5-0
3-0 |
Chungnam Asan[7] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 2 [16]มิยาซากิ |
1-1
0-1 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 12:00 | 2 [14]โยโกฮามา เอสซีซี |
1-1
0-0 |
นารา คลับ[15] 3 | +0.5 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 12:00 | 3 [5] Sejong Vanesse FC |
1-3
1-1 |
Namyangju Citizen[11] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 12:00 | 1 [6]Geoje Citizen |
1-1
0-1 |
Jungnang Chorus Mustang FC[2] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 12:00 | [4]เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) |
7-0
3-0 |
Omiya Ardija (W)[6] | -1.5 | |
FT 12:00 | [1]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) |
2-0
2-0 |
Hiroshima Sanfrecce (W)[7] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
FT 12:00 | Canberra Juventus |
3-4
0-0 |
วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส | +0.75 | |
FT 12:00 | แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ |
0-5
0-0 |
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี | +0.25 | |
FT 12:00 | ควีนเบยันซิตี้ |
3-0
0-0 |
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | -0.25 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 12:00 | 1 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี |
1-5
0-2 |
เบย์โอลิมปิก 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 12:00 | 1 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด |
0-4
0-1 |
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 1 | +2 ▲▲▲ ▲+3 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 12:00 | 1 Beaumaris |
2-2
1-1 |
โบรุนดารา 2 | +2 ▼+1.75 ▲▲+2.25 |
|
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
FT 12:15 | Anu FC |
6-1
3-0 |
วอลเดน เวสทอน | -2.5 | |
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 12:15 | 3 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) |
1-2
1-1 |
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 4 | -2 ▲▲-2.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 12:30 | 1 [4]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี |
2-2
1-1 |
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี[8] | -0.75 | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 12:30 | 2 [9]ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด |
3-2
3-1 |
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์[1] | +1.25 ▼+1 |
|
FT 12:30 | 2 [7]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี |
2-2
1-1 |
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 3 | +0.25 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:45 | 3 Caboolture FC U23 |
3-2
2-1 |
Eastern Suburbs U23(AUS) 1 | +0 | |
FT 12:45 | 3 Southside Eagles U23 |
2-0
2-0 |
SWQ Thunder U23 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:55 | [7]เอฮิเมะเอฟซี |
2-1
1-1 |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[5] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 13:00 | [1]เซเรโซ โอซาก้า |
2-2
1-1 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[6] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 13:00 | 1 [5]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) |
1-2
0-1 |
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)[10] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 13:00 | [10]ม็อกโป ซิตี้ |
1-1
1-0 |
กังเนือง ซิตี้[5] | -0.25 ▼+0 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 13:00 | 2 [12]แอดิเลดไวเปอร์ส |
2-1
2-1 |
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี[4] | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 13:00 | 2 [11]เลค แมคควอรี |
1-4
1-1 |
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[6] 1 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
Post. 13:00 | New Lambton FC (W) |
|
Warners Bay FC (W) | -4 ▼▼-3.5 |
|
Australia Northern NSW Division 1 (Australia Northern NSW Division 1) | |||||
FT 13:00 | เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี |
5-2
4-1 |
Singleton Strikers FC | - | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 13:15 | Hume City U23 |
2-3
1-2 |
Heidelberg United U23 | +0.75 | |
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 13:15 | 3 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) |
2-3
1-3 |
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 2 | -0.5 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 13:20 | 4 Willip |
0-0
0-0 |
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 4 | +0 ▲-0.25 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 13:30 | 1 [8]เวสต์ แอดิเลด เอสซี |
1-5
0-1 |
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[3] 1 | +1.25 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 13:30 | 4 เวสเทิร์น ไนท์ส |
4-2
2-2 |
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2 | +0 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 13:30 | 1 [5]เมทแลนด์ |
2-2
0-1 |
Cooks Hill United[9] 1 | -0.75 | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 13:30 | Hellenic AC |
6-2
5-1 |
Garuda FC | -3.25 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 13:45 | 3 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส |
2-1
0-1 |
ลอนเซสตัน ซิตี้ 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 13:45 | 1 มิทเชลตัน เอฟซี |
3-4
1-2 |
Moreton City II 4 | +1 ▲+1.25 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 13:45 | 1 1 Logan Lightning U23 |
1-1
0-1 |
Ipswich FC U23 3 | -1 ▲-1.25 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 [5]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ |
0-1
0-0 |
ลีแมน[2] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 14:00 | 3 [6]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค |
2-3
1-1 |
เซ้าท์ เมลเบิร์น[1] 2 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 14:00 | 1 [6]Boroondara Eagles (w) |
2-1
2-1 |
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)[4] 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 14:00 | 1 [6]Beijing ZaoTai Womans |
1-2
0-2 |
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[2] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 14:00 | 1 1 [5]เจียงซูซูหนิง(ญ) |
0-1
0-0 |
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[1] | +1 | |
FT 14:00 | [4]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) |
2-1
1-0 |
ชานตง(ญ)[12] | - | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:00 | 2 ปักกิ่ง ลี่ กง |
0-1
0-1 |
Shandong Taishan B 3 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 14:00 | 1 Dalian Kuncheng |
3-1
3-0 |
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 14:00 | [9]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) |
0-1
0-0 |
Dynamo Moscow (W)[3] | - | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 14:00 | 1 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
Dunbar Rovers FC 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
Post. 14:00 | แวนเนอร์รู ซิตี้ |
|
Kalamunda City | +1.25 | |
FT 14:00 | 1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
UWA-Nedlands FC 3 | -0.25 | |
FT 14:00 | 2 สตีรลิง ไลออนส์ |
5-0
4-0 |
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 | -3.75 ▲-4 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:00 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) |
0-0
0-0 |
บริสเบน โอลิมปิค หญิง | -2.5 | |
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
Post. 14:00 | [6]Taipei Xiongzan (W) |
|
ฮัวเหลียน (ญ)[5] | -0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 14:00 | 1 Gladesville Ryde Magic |
2-4
2-1 |
Camden Tigers SC | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 14:00 | 2 Central Coast United FC |
0-2
0-0 |
Mr Berri 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 14:00 | 1 UNSW FC U20 |
1-1
0-0 |
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 14:00 | 3 อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) |
2-2
1-1 |
ดัลวิชฮิลล์(ยู20) 2 | +0.5 | |
FT 14:00 | 3 1 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) |
4-5
2-1 |
เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) 1 | -0.5 | |
FT 14:00 | Hills Brumbies U20 |
0-2
0-1 |
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | +0.25 | |
FT 14:00 | 4 มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) |
3-2
0-2 |
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) | +0.25 | |
FT 14:00 | 1 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) |
1-0
1-0 |
เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | -1 ▲-1.25 |
|
FT 14:00 | 2 แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) |
0-1
0-1 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | +0.25 ▼+0 |
|
Fiji National League (Fiji National League) | |||||
FT 14:00 | 3 Rewa FC |
1-1
0-0 |
นาดิ เอฟซี 3 | -1.75 ▲-2 ▼▼-1.5 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 14:15 | 4 [10]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ |
1-3
0-1 |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[2] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 14:15 | 3 [1]เวลริงตัน โฟนิค |
3-0
2-0 |
เอฟซี แมคอาเธอร์[4] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 14:15 | 1 Moreton Bay United U23 |
1-1
1-1 |
Gold Coast Knights U23 | +0.75 | |
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 14:15 | 1 Adelaide Cobras Reserves |
2-0
1-0 |
อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 1 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:30 | 2 [12]กวางจู เอฟซี |
1-2
1-1 |
ซูวอน ซิตี้[5] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 14:30 | [2]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ |
1-0
0-0 |
แกงวัน เอฟซี[4] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:30 | 5 [16]เจียงซี เหลียนเชง |
1-2
1-1 |
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[10] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 14:30 | 1 [6]ซูโจว ดองวู |
1-1
1-1 |
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[7] 2 | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 14:30 | 1 [3]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี |
1-1
0-1 |
มอดบูรี่ เจ็ท[2] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 14:30 | 2 [13]เชนันซิตี้ |
1-2
0-1 |
กิมโป เอฟซี[10] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 14:30 | 1 1 [3]ปูซานไอปาร์ค |
2-1
2-0 |
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[11] 1 2 | -1 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 14:30 | 6 แมนดูราท ซิตี้ |
3-0
2-0 |
ซูเบียโก เอเอฟซี 3 | -0.25 | |
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 14:30 | 3 1 Loyola Meralco Sparks |
5-1
2-0 |
Garelli United 1 1 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
Israel Youth League (Israel Youth League) | |||||
FT 14:30 | 2 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 1 | -0.25 ▲▲▲ ▲▲▲-1.75 |
|
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 15:00 | 1 1 [5]วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) |
1-0
0-0 |
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)[8] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 15:00 | 3 [15]สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) |
2-1
1-0 |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)[10] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
Post. 15:00 | [1]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) |
|
III.Keruleti TVE U19[10] | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 1 [6]เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด |
2-3
1-1 |
เมาท์ กราเวท[7] 3 | -0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 15:00 | 2 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า |
0-2
0-1 |
เมต้าล๊อกโลบูส 5 | -0.25 | |
FT 15:00 | 3 ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
1-2
1-1 |
ทูนาริ 2 | -0.25 | |
FT 15:00 | 2 สโคลาร์เรซิต้า |
3-2
1-2 |
เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 4 | +0 | |
FT 15:00 | 1 CSA Steaua Bucuresti |
2-0
2-0 |
CSM Slatina 3 | -0.75 | |
FT 15:00 | 3 ยูนิเรีย เดจ |
1-0
0-0 |
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1 | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 15:00 | 3 สโตรกิโน่ มอสโก |
1-2
0-1 |
Dinamo Vladivostok 2 | - | |
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 15:00 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) |
0-0
0-0 |
Szeged-Csanad Grosics U19 | -0.25 ▼+0 |
|
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 15:00 | 1 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) |
2-1
2-1 |
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 1 | -0.75 | |
FT 15:00 | 3 HNK Gorica U19 |
0-0
0-0 |
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 4 คาบูลเตอร์ เอฟซี |
4-4
0-3 |
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 15:00 | 2 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ |
1-3
1-2 |
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 15:00 | 1 อามาซูลู(สำรอง) |
3-3
2-2 |
โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) 4 | -0.5 | |
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 15:00 | [2]Taichung Blue Whale (W) |
1-1
1-0 |
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[1] | -1.5 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 15:00 | 3 SK Hrachovec |
1-5
1-1 |
FC Kvasice 3 | -0.25 | |
Romania Liga 4 (Romania Liga 4) | |||||
FT 15:00 | 2 ACS Metropolitan Isalnita |
3-1
2-1 |
ACS Avantul Pielesti 1 3 | -1 | |
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 15:00 | 3 Nairobi United |
2-0
0-0 |
Kajiado 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 15:00 | 2 1 ทารินก้า โรเวอร์ |
3-4
2-1 |
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2 | +1.75 ▲+2 |
|
Israel Youth League (Israel Youth League) | |||||
FT 15:00 | 2 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) |
3-1
1-1 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 15:00 | มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) |
3-1
2-0 |
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 2 | -0.5 ▲▲-1 ▲-1.25 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:10 | 4 1 [8]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด |
3-2
2-2 |
นอร์ท บริสเบน[9] 4 | -0.5 | |
FT 15:10 | 1 [10]Redcliffe PCYC |
2-6
1-5 |
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[5] | +0.5 ▲+0.75 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 15:10 | นอร์ธ สตาร์ |
1-0
1-0 |
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 15:15 | 2 [5]เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
6-3
2-2 |
ไพรบราม[7] 4 | -0.25 | |
FT 15:15 | 1 1 [2]ไวสคอป |
2-1
1-1 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[14] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:15 | 1 ยาบโลเนช 2 |
1-0
1-0 |
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 15:15 | โลโค ทาวิน |
3-2
2-2 |
Preddie J 1 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ |
0-6
0-2 |
Horovice 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 15:15 | Aritma Praha |
7-0
4-0 |
เอฟซี ทาชอฟ | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 15:15 | 3 เอฟซี วราทิมอฟ |
1-2
1-0 |
วาลาชเก เมซิริชี 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 15:15 | 2 Spolana Neratovice |
2-0
0-0 |
Sokol Nespeky 1 1 | -1.25 ▲▲-1.75 ▲-2 |
|
FT 15:15 | FK Olympie Brezova |
4-0
3-0 |
Hvezda Cheb 4 | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 ▲-2.75 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 15:15 | คานการิด |
4-1
1-1 |
Bayanzurkh Sporting | - | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 15:15 | 3 เอฟซี สปาร์ตา เบอร์โน |
4-0
2-0 |
MS Brno 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
Kenya League Women (Kenya League Women) | |||||
FT 15:20 | Soccer Assassins (W) |
0-1
0-1 |
Vihiga Queens FC (W) 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 15:30 | 1 [15]เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
3-0
2-0 |
วิโซซิน่า จิคลาวา[11] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:30 | 1 1 เอฟเค คราลุฟ ดวูล |
3-1
2-0 |
พัลเซ่น 2 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 15:30 | 2 เอฟเค โคลิน |
2-0
0-0 |
ฮราเดตซ์กราลอเว บี 2 | -0.75 | |
FT 15:30 | 2 เซสเก บูเดโจวิซ 2 |
1-3
0-1 |
Povltava FA 2 | -1 ▲-1.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 15:30 | 1 [12]อดิไลเด้ โอลิมปิค |
4-3
2-1 |
เมโทรสตาร์ เอสซี[1] 1 1 | +2.25 ▼+2 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 15:30 | ตุรกี (ยู 18) |
1-1
0-0 |
Saudi Arabia U18 | - | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 15:30 | 3 [5]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ |
0-1
0-1 |
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[1] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 15:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) |
3-0
3-0 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | -0.25 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 15:30 | 1 Komarov |
1-2
0-0 |
FC Rokycany 1 3 | -0.75 | |
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 15:30 | 3 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) |
3-0
2-0 |
Royal AM Reserves 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 15:30 | 2 1 FK Krupka |
1-1
0-1 |
SK Vilemov 2 4 | +1.5 | |
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League ) | |||||
FT 15:30 | 1 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) |
5-2
2-1 |
Bulls Academy (W) 2 | +0 ▲-0.25 |
|
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 15:30 | 1 1 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ |
0-3
0-3 |
Ajmal FC 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Israel Youth League (Israel Youth League) | |||||
FT 15:30 | 5 1 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) |
1-1
1-1 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 1 | -0.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:50 | 3 [6]ทริเน็ค |
2-0
2-0 |
ทีเจ สตาร์เบอร์โน[8] 2 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 16:00 | 1 [4]ฮูม ซิตี้ |
2-2
0-1 |
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[3] 3 | +0 | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 16:00 | 2 [4]โทบอล คอสตาเนย์ |
1-1
1-0 |
Zhenis[9] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 16:00 | [12]Odra Opole Youth |
2-0
0-0 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[5] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 16:00 | 3 [5]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ |
4-0
2-0 |
เซนต์ จอร์จ เซนต์[10] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 16:00 | 2 [13]Hills Brumbies |
2-0
1-0 |
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ[8] 1 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:00 | 1 [3]ลาซิโอ(เยาวชน) |
1-3
0-2 |
อตาลันต้า (เยาวชน)[4] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 16:00 | 2 ShaanXi Union |
4-0
1-0 |
Taian Tiankuang 1 | -1.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 16:00 | ปาร์ดูบีค บี |
3-1
2-1 |
เทปลิซ บี | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 16:00 | 2 [2]เบอโน่ (ยู 19) |
2-1
0-1 |
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)[6] | -0.75 | |
FT 16:00 | 3 [4]บานิค ออสตราว่า (ยู 19) |
1-1
0-1 |
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)[13] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 16:00 | [3]สลาเวีย ปราก (ยู 19) |
3-1
0-0 |
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)[12] 1 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 16:00 | 2 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ |
0-1
0-1 |
ดินาซ วีชโกรอด 2 | - | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
Post. 16:00 | [2]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) |
|
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)[4] | - | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [7]โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) |
1-0
0-0 |
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[6] | - | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 1 MCB Oued Sly U21 |
3-2
2-0 |
WA Mostaganem U21 4 | -1 ▲-1.25 |
|
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 16:00 | 4 FC Kosice U19 |
1-2
1-1 |
ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 16:00 | 4 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19) |
2-7
0-4 |
เทรนซีน (ยู 19) | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 16:00 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) |
1-2
1-1 |
FC Petrzalka U19 3 | -1 | |
Post. 16:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) |
|
FK Pohronie U19 | -1.25 ▼▼▼ ▼▼+0 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 4 Keciorengucu U19 |
1-2
1-0 |
อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 5 | -0.25 | |
FT 16:00 | 1 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) |
2-1
0-1 |
เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 2 | +0 | |
FT 16:00 | 1 Adanaspor U19 |
0-1
0-1 |
เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 2 | +0 | |
FT 16:00 | 3 Bandirmaspor U19 |
3-1
1-1 |
อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 3 | -0.25 | |
FT 16:00 | 5 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) |
3-1
1-0 |
กัซเทป (ยู 19) 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 16:00 | 3 1 [10]เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) |
2-2
1-1 |
WKS Slask Wroclaw (W)[6] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 16:00 | 2 University NSW |
2-0
0-0 |
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | +0.75 | |
FT 16:00 | อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี |
3-1
1-1 |
Dulwich Hill SC 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 16:00 | 1 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน |
0-2
0-2 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 16:00 | 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ |
3-1
1-1 |
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 16:00 | 2 มาคาร์เธอร์ แรมส์ |
2-1
2-1 |
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:00 | 2 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล |
0-4
0-0 |
Olympic Kingsway SC 2 | +1 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | โรมาเนีย (ยู 16) |
1-1
0-0 |
เดนมาร์ก ยู16 | - | |
FT 16:00 | สโลวาเกีย (ยู 18) |
1-0
0-0 |
GuatemalaU18 | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 16:00 | 3 1 [4]สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด |
1-4
0-1 |
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[2] | -0.25 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 16:00 | [4]เนิร์นแบร์ก (ยู 17) |
1-5
0-0 |
เอาก์สบวร์ก (ยู 17)[6] | - | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 16:00 | 3 [4]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) |
2-2
2-1 |
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)[6] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 16:00 | 1 [12]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) |
3-6
1-1 |
ซังค์ เพาลี (ยู 19)[8] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 16:00 | [14]เอาก์สบวร์ก(ยู 19) |
1-6
1-2 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)[1] 2 | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 16:00 | 1 [13]เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) |
5-2
1-1 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)[3] 1 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 16:00 | 1 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) |
2-3
2-0 |
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 16:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง |
1-1
1-0 |
อิปสวิช ซิตี้ 2 | -1.5 | |
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 16:00 | 2 TS Galaxy Reserves |
2-1
1-0 |
โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) | +0 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 16:00 | FC Svratka Brno |
1-2
1-1 |
Bosonohy | -0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 16:00 | 1 ปาโดวา(เยาวชน) |
6-4
2-3 |
โคโม (ยู 20) 1 | +0.25 | |
FT 16:00 | ปิซา(ยู 19) |
1-0
0-0 |
Monopoli Youth 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 16:00 | 2 โครโตเน่ (เยาวชน) |
1-2
1-0 |
สเปเซีย(เยาวชน) 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 16:00 | 1 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 2 | -0.25 | |
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4) | |||||
FT 16:00 | 3 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) |
2-0
1-0 |
คาร์เทน(ยู19) 3 | -0.25 | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 16:00 | 3 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส |
3-3
1-0 |
เซาธ์ ยูไนเต็ด | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 16:00 | 1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี |
5-0
3-0 |
Maroochydore 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 16:00 | 1 1 Port Melbourne U23 |
1-1
0-0 |
South Melbourne U23 3 | +1 | |
เคนยา คัพ (Kenya Cup) | |||||
FT 16:00 | 3 เคซีบี |
1-0
0-0 |
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1 | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 16:00 | 3 เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี |
1-4
1-4 |
Prospect United Soccer Club | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 16:00 | 1 Hearst Neville |
3-1
2-0 |
พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 16:00 | 4 Western Rage |
5-3
2-1 |
South Coast Flame FC 2 | +1 | |
FT 16:00 | แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี |
3-0
0-0 |
ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ | -2.25 ▲-2.5 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
Post. 16:00 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20) |
|
Dunbar Rovers FC U20 | +1 | |
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 16:00 | 2 Adamstown Rosebud (w) |
3-4
1-3 |
Charlestown Azzuri (W) | +2.5 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
Post. 16:00 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน |
|
Doveton | -0.5 | |
Greece U19 (Greece U19) | |||||
FT 16:00 | 2 พานเซอร์ไรกอส(ยู 19) |
3-0
2-0 |
AE Kifisias U19 2 | -0.25 | |
FT 16:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) |
1-8
0-5 |
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 16:00 | 4 1 Zaglebie Sosnowiec (Youth) |
0-2
0-0 |
Lks Drama Zbroslawic 1 3 | +1 ▲+1.25 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 16:10 | [10]บราเทอร์ส ยูนิออน |
0-5
0-2 |
ชิทตากอง อะบาฮานี่[7] | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 16:30 | 4 [16]ฟรีเดก-มีสเตก(ยู 19) |
0-0
0-0 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)[7] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:30 | 4 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ |
2-0
2-0 |
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 2 | +0.5 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 16:30 | 1 [6]Viimsi MRJK |
5-0
2-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[9] 2 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 16:30 | 1 [1]Halliu football College |
5-0
2-0 |
เอฟซี เอลวา[7] 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | 4 1 [4]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
2-3
1-1 |
โกลด์ โคสต์ ไนท์[1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 16:30 | 3 [6]อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี |
4-2
2-1 |
อดิไลเด้วิคตอรี่[10] 1 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 16:30 | [8]FC Lootos Polva Womens |
0-7
0-6 |
JK Tabasalu (W)[5] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 16:30 | 2 [6] Tallinna FC Ararat (W) |
1-3
1-1 |
Viimsi JK (W)[7] 1 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 16:30 | 2 [9]ทูเลวิค วิจานดี่ |
2-3
1-2 |
ปาร์นู เจเค[8] 1 5 | -0.5 | |
FT 16:30 | 3 [1]ทาร์ตู เจเค มัก 2 |
0-0
0-0 |
Laanemaa Haapsalu[7] 2 | -2 ▼▼-1.5 ▲-1.75 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 16:30 | JVW FC (w) |
3-2
2-1 |
TUT FC (W) | -0.75 ▲-1 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 16:30 | 2 North Lakes United |
1-7
1-2 |
Magic United TFA | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
Myanmar Cup (Myanmar Cup) | |||||
FT 16:30 | 1 Dagon Star United FC |
1-1
0-1 |
ดากอนเอฟซี 2 | -2 ▲▲-2.5 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 16:45 | 2 [3]เมลเบิร์น วิคตอรี่ |
3-4
2-2 |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
Post. 16:45 | [14]เอสเบิร์ก (ยู 19) |
|
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)[13] | - | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 16:45 | 3 [2]โมฮัมเมดัน เอสซี |
0-0
0-0 |
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[4] | -0.75 | |
India Shillong Premier League (India Shillong Premier League) | |||||
FT 16:45 | 3 Sawmer SC |
0-4
0-3 |
ชิลลอง ลายอง เอฟซี | +1 ▼+0.75 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 16:50 | 3 [7]SC Poltava |
0-1
0-1 |
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ[1] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:50 | [5]Kryvbas U21 |
3-4
1-1 |
Metalist 1925 Kharkiv(U21)[13] | - | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [16]เอฟซี มินาจ |
2-0
1-0 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[9] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 17:00 | 5 [4]ดนีปรอ-1 |
1-2
1-0 |
ดินาโม เคียฟ[2] 1 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 17:00 | [8]ซีดี มาฟรา |
3-3
2-1 |
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่[15] 1 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | 3 [9]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) |
2-6
1-2 |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)[2] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 17:00 | 4 [7]โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) |
1-2
0-0 |
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 17:00 | 3 [14]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) |
2-3
0-1 |
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[9] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 17:00 | 2 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ |
2-1
1-1 |
FC Chernigiv 1 4 | - | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 17:00 | 1 1 [7]กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) |
3-4
2-1 |
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[3] | -0.25 ▲-0.5 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:00 | 2 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) |
0-0
0-0 |
NRB Teleghma U21 | -0.5 | |
FT 17:00 | 2 Olympique Akbou U21 |
2-3
0-1 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 1 | -3.25 ▼-3 |
|
FT 17:00 | 1 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) |
1-4
0-2 |
ESM Kolea U21 | -1.25 ▼-1 ▼-0.75 |
|
Post. 17:00 | HB Chelghoum Laid U21 |
|
MSP Batna U21 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | 3 ยูดี เลบานเต้ บี |
2-0
1-0 |
Castellon B 1 | -0.75 | |
FT 17:00 | Calahorra B |
6-0
3-0 |
CD Tedeon | -1.5 | |
FT 17:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโว |
1-1
1-0 |
Ayamonte CF 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 17:00 | 3 [8]Pogon Tczew (W) |
0-7
0-1 |
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[5] 1 | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 17:00 | 2 [11]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) |
3-1
2-0 |
Stomil Olsztyn (w)[12] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [9]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) |
1-0
0-0 |
Colegio Aleman Valencia Womens[10] 1 | -0.75 | |
FT 17:00 | 1 [13]บิยาร์เรอัล(ญ) |
1-2
0-1 |
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)[12] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [12]Burnley U21 |
2-3
0-2 |
Bristol City U21[17] 5 | -0.25 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 17:00 | 5 FC Kirkkonummi U20 |
0-2
0-2 |
NoPS U20 1 | +0.75 | |
FT 17:00 | 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) |
1-1
0-1 |
Sexy Poxyt U20 1 | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 ▼▼▼-1.75 |
|
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 17:00 | อโวลเนส (ญ) |
0-1
0-0 |
Odd BK (W) | - | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 17:00 | 1 Glostrup FK |
2-1
0-0 |
Tarnby FF 1 | -0.75 | |
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 17:00 | BVSC Zuglo U19 |
0-0
0-0 |
NergihasaU19 1 | -0.75 | |
FT 17:00 | 2 Szombathelyi Haladas U19 |
3-0
1-0 |
Fonix Gold U19 6 | +0.5 | |
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 17:00 | 1 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) |
0-2
0-1 |
Mladost Zdralovi U19 3 | +0 ▲-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 1 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) |
2-0
0-0 |
เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 17:00 | 1 มาริติโม่(ญ) |
0-7
0-3 |
สปอร์ติง(ญ) 1 | +2 ▲+2.25 |
|
FT 17:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) |
4-0
2-0 |
Vilaverdense (w) 1 | -4.25 ▲▲▲-5 |
|
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women) | |||||
FT 17:00 | 1 FC Hegelmann (W) |
0-1
0-0 |
MFA Zalgiris Women 4 | +2.25 ▲+2.5 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 17:00 | 2 เมียเรอเลนเซ่(ยู19) |
3-3
2-2 |
FafeU19 2 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 17:00 | 1 Sekhukhune United Reserves |
5-0
2-0 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | +0 ▲+0.25 |
|
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
Post. 17:00 | [4]Kaohsiung Sunny Bank (W) |
|
Hang Yuan FC (W)[3] | +0 | |
Slovakia I Liga Women (Slovakia I Liga Women) | |||||
FT 17:00 | 2 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) |
8-2
3-1 |
Dukla Banska Bystrica (W) 1 | -2.25 ▼-2 ▲▲-2.5 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 17:00 | 3 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี |
4-3
2-1 |
Pogon Grodzisk Mazowiecki 4 | +0.25 | |
FT 17:00 | Granat Skarzysko-Kamienna |
1-4
1-0 |
GKS Nowiny 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | 4 Cartusia Kartuzy |
1-2
1-2 |
Gedania Gdansk 1 4 | -0.75 ▼▼▼ ▼▼+0.5 |
|
FT 17:00 | 4 1 Odra Bytom Odrzanski |
2-2
2-1 |
Lechia Zielona Gora 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 Concordia Elblag |
2-1
0-0 |
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 2 4 | +0 ▲+0.25 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:10 | WA Boufarik U21 |
1-0
0-0 |
SKAF Khemis Miliana U21 1 | -0.75 | |
FT 17:10 | 3 JS Bordj Menaiel U21 |
2-1
1-0 |
MO Constantine U21 | -0.25 | |
FT 17:10 | 3 อีเอส มอสตากาเนม(ยู 21) |
4-1
2-0 |
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | -1.25 | |
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 17:10 | 1 Famalicao (W) |
0-2
0-1 |
วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
Post. 17:15 | [8]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) |
|
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)[6] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 17:15 | 3 [1]สปาร์ตัก วาร์นา |
1-0
0-0 |
พีเอฟเค มอนทาน่า[4] 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 17:15 | 2 Taguig |
0-0
0-0 |
คายา เอฟซี 2 | +1.75 ▲+2 ▼▼+1.5 |
|
Seychelles Cup (Seychelles Cup) | |||||
FT 17:15 | 1 La Passe |
1-0
0-0 |
Saint Michel Utd FC | -0.75 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:20 | 3 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) |
4-2
0-2 |
CR Temouchent U21 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 17:20 | 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) |
3-1
1-0 |
JSM Tiaret U21 1 | -1 | |
FT 17:20 | เอเอสโครุบ(ยู21) |
2-2
1-2 |
IRB Ouargla U21 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
Post. 17:30 | [9]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) |
|
บรอนด์บี้ (ยู 19)[4] | - | |
FT 17:30 | 2 [11]เวเจิล (ยู 19) |
0-0
0-0 |
ฮอร์เซนส์(ยู19)[12] 3 | +0 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:30 | 2 1 ซีเอ บัตนา (ยู21) |
4-3
1-2 |
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 1 4 | -2.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | 2 เซบีย่า ซี |
0-0
0-0 |
CD Pozoblanco 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 17:30 | [4]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) |
1-1
0-0 |
สโลวัคโก้ (ญ)[3] | - | |
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 17:30 | 1 Sampdoria (W) |
2-2
1-1 |
Pomigliano (W) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 17:30 | อัสซีริสก้าบีเค |
1-1
1-1 |
เอฟซี กูเต้ | -0.25 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 17:30 | 4 คูการิค(ยู 19) |
8-1
5-1 |
Jedinstvo UB U19 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 17:30 | 4 BTS Neustadt |
2-3
0-2 |
TS Woltmershausen 4 | -1 ▼-0.75 |
|
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 Casuarina FC |
0-0
0-0 |
Port Darwin FC 4 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 17:30 | 2 Gusii FC |
1-2
0-1 |
Rainbow FC Gambia 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:40 | จีซี มาสคาร่า(ยู 21) |
1-1
1-0 |
JS Guir U21 3 | -2.75 ▼-2.5 ▲▲-3 |
|
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 17:45 | 2 [5]Austria Wien (W) |
2-2
0-1 |
Neulengbach Womans[6] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 17:50 | 3 [3]FC Livyi Bereh |
1-2
1-2 |
FK Nyva Buzova[8] 5 | -1 ▲-1.25 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 18:00 | 4 [2]โฮลสไตน์ คีล |
1-3
1-2 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[17] | -0.5 | |
FT 18:00 | 1 [14]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ |
0-4
0-2 |
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[4] 1 | +0.25 | |
FT 18:00 | 1 [8]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
3-1
0-0 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[10] 4 | -0.5 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | 1 ออนซาล่า บีเค |
2-2
1-1 |
ฟัลเค่นเบิร์ก | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 18:00 | 2 ทอร์น ไอเอฟ |
2-1
1-0 |
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1 | +0 | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 18:00 | 2 เวการ์ |
5-5
1-3 |
IF Lyseng 2 | +0 | |
FT 18:00 | 1 Rishoj |
1-1
1-0 |
บีเค เฟรม | +0.25 | |
FT 18:00 | 1 ฮอลเบค |
3-2
2-2 |
นาสบี้ 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 18:00 | [11]บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
4-0
3-0 |
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[8] | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 18:00 | 3 [3]เอชพีเอส(ญ) |
0-3
0-0 |
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)[10] | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
Post. 18:00 | [1]เลช พอซนาน (เยาวชน) |
|
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[10] | - | |
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 18:00 | AGF Kvindefodbold APS (W) |
2-1
1-0 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
Post. 18:00 | [9]ปัลมา (ฟุตซอล) |
|
Jaen Paraiso Interior Futsal[3] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 18:00 | 2 [6]เอซี มิลาน(เยาวชน) |
1-2
1-0 |
S.S.D. Monza 1912 Youth[16] 2 | -1.25 | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
3-1
2-0 |
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด[5] 3 | -1.5 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 18:00 | 1 [1]สปาร์ตา ปราก (ยู 19) |
1-3
0-2 |
สโลวัคโก้ (ยู 19)[11] | -2 ▼-1.75 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
Post. 18:00 | [6]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) |
|
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)[1] | - | |
Post. 18:00 | [7]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) |
|
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[5] | - | |
FT 18:00 | 1 [2]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) |
2-2
1-0 |
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)[10] 2 | -2 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 18:00 | 3 1 [8]เอฟเคเทารัส |
2-1
1-0 |
Atomsfera Mazeikiai[15] 2 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 18:00 | [10]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) |
2-1
0-1 |
Obolon Kiev U21[14] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 18:00 | [16]Shakhter Soligorsk II |
1-3
0-1 |
BATE-2 Borisov[7] | - | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | [9]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
กรมศุลกากร เอฟซี[16] | - | |
FT 18:00 | [10]สุพรรณบุรี เอฟซี |
0-0
0-0 |
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[12] | - | |
FT 18:00 | 3 [11]จันทบุรีเอฟซี |
1-1
0-0 |
นครราชสีมา เอฟซี[1] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 18:00 | [2]หนองบัวลำภู |
5-1
2-0 |
นครศรียูไนเต็ดเอฟซี[4] | - | |
FT 18:00 | [15]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี |
3-1
1-1 |
กระบี่ เอฟซี[18] | - | |
FT 18:00 | 1 [7]ลำปาง เอฟซี |
1-1
0-0 |
ระยอง เอฟซี[3] 2 | +0 | |
FT 18:00 | [17]เกษตรศาสตร์ เอฟซี |
1-1
1-1 |
เชียงใหม่ เอฟซี[5] | - | |
FT 18:00 | [6]อยุธยายูไนเต็ด |
3-2
3-1 |
สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี[13] | - | |
FT 18:00 | [14]สมุทรปราการ ซิตี้ |
1-2
1-2 |
พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี[8] | - | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 18:00 | 3 1 อาร์มาเดล เอสซี |
1-2
0-1 |
บัลแคทต้า เอฟซี 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 18:00 | Mali U18 |
1-0
0-0 |
Jamaica U18 | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | 1 [5]Hang Sai |
2-2
1-1 |
มหาวิทยาลัยมาเก๊า[4] 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
Post. 18:00 | Blumenthaler SV U17 |
|
โฮลสไตน์คีล(ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | [14]ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) |
|
เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)[13] | - | |
Post. 18:00 | [2]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) |
|
Jahn Regensburg U17[10] | - | |
Post. 18:00 | [11]เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) |
|
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)[12] | - | |
Post. 18:00 | เชมนิตเซอร์(ยู 17) |
|
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ (ยู 17) |
|
VfB Waltrop U17 | - | |
Post. 18:00 | [5]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) |
|
เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)[9] | - | |
Post. 18:00 | โบคุ่ม (ยู 17) |
|
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | โคโลญจน์ (ยู 17) |
|
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) |
|
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) |
|
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) |
|
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) |
|
เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | [7]คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) |
|
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)[8] | - | |
Post. 18:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) |
|
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) |
|
RW Oberhausen U17 | - | |
Post. 18:00 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) |
|
ซังค์ เพาลี (ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) |
|
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | - | |
Post. 18:00 | [1]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) |
|
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)[3] | - | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 18:00 | [10]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) |
0-3
0-1 |
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)[8] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 18:00 | 1 [5]แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) |
1-3
0-2 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)[1] 3 | +0.25 | |
FT 18:00 | 1 [4]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) |
4-0
2-0 |
TSV 1860 Munchen U19[7] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 4 [5]อาเค่น ยู19 |
3-1
1-0 |
เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)[13] 3 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 18:00 | 2 [11]ชามนิตเซอร์ |
1-2
0-1 |
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[14] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 4 [9]ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
3-2
1-0 |
ฮาเวลเซ่[8] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 18:00 | 2 [7]ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
5-2
3-1 |
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | [5]โฮลสไตน์ คีล 2 |
1-1
1-0 |
ซังค์ เพาลี 2[11] | -0.25 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 18:00 | [8]เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) |
1-0
1-0 |
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ)[6] | -0.25 | |
FT 18:00 | 1 [2]ยูเมีย ไอเค (ญ) |
2-1
0-1 |
Orebro Soder (W)[10] | -1.25 ▲-1.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | FK Volna Nizhegorodskaya |
0-2
0-1 |
รูบิน คาซาน บี | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:00 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี |
2-3
0-2 |
สเคลเลฟที เอฟเอฟ | +1.25 | |
FT 18:00 | 3 ไอเอฟเค ลูเลีย |
2-3
0-3 |
Bergnasets AIK 5 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 18:00 | [9]ซีเรียนสก้าเอฟซี |
0-0
0-0 |
ไอเอฟ ซิลเวีย[5] | - | |
FT 18:00 | 3 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ |
3-1
2-0 |
เอฟบีเค บอลข่าน | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 1 โฮกาเบิร์กบีเค |
0-2
0-0 |
IFK Karlshamn 2 | -0.25 | |
FT 18:00 | 3 บีเคฟอร์เวิร์ด |
0-2
0-1 |
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 18:00 | 2 SalPa II |
2-0
1-0 |
IFK Mariehamn II 2 | +0 | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 18:00 | 4 พัทลุง เอฟซี |
2-1
1-0 |
มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 5 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 18:00 | 3 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน |
2-2
2-1 |
Bremerhaven 3 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
FT 18:00 | 2 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน |
1-1
0-1 |
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 18:00 | Bodo Glimt (W) |
3-0
1-0 |
Honefoss (w) | - | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 18:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ |
3-2
0-0 |
โอเคเอส | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 18:00 | Karlslunde IF |
1-2
0-0 |
Nr. sundby | +0.5 ▼+0.25 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 18:00 | 4 Lusitania Angra Heroismo |
3-1
2-0 |
UD Santarem 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 18:00 | 1 Unia Swarzedz |
3-2
0-1 |
MKS Notec Czarnkow | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 3 LKS Goczalkowice Zdroj |
1-2
0-0 |
กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 18:10 | [2]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ |
4-0
4-0 |
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[4] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
Post. 18:15 | [4]เคยูพีเอส (ญ) |
|
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[2] | - | |
Scotland Women FA Cup (Scotland Women FA Cup) | |||||
FT 18:15 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) |
2-0
0-0 |
กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:15 | Khoromkhon Club |
2-1
1-1 |
Tuv Buganuud | - | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 18:30 | [8]เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
2-2
1-0 |
ลิเวอร์พูล[3] 2 | +1 | |
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 18:30 | 2 [12]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
1-2
0-2 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[7] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 18:30 | 3 [6]ลินคอล์น ซิตี้ |
0-2
0-0 |
พอร์ทสมัธ[1] 7 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:30 | [22]ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
3-0
2-0 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[20] 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 18:30 | [13]วีแกน แอธเลติก |
2-0
1-0 |
บริสตอล โรเวอร์ส[15] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:30 | 1 [4]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
3-3
0-2 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์[3] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 18:30 | 2 [9]สตีฟเนจ โบโรห์ |
2-1
1-0 |
เชลแน่ม ทาวน์[21] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 18:30 | [2]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
2-0
1-0 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[24] 1 | -1.75 | |
FT 18:30 | [18]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
1-3
0-2 |
เลย์ตัน โอเรียนท์[11] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:30 | 1 [17]เร้ดดิ้ง |
3-2
1-1 |
แบล็คพูล[8] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:30 | 3 [5]บาร์นสลีย์ |
1-1
1-0 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[14] 1 | -1.25 | |
FT 18:30 | 2 [23]พอร์ทเวล |
0-0
0-0 |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[19] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:30 | 2 [10]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
1-0
1-0 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก[16] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:30 | [2]Yunnan Yukun |
1-1
1-0 |
Chongqing Tonglianglong[3] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:30 | [4]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี |
2-1
1-0 |
Dongguan Guanlian[14] 3 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 18:30 | 1 [6]FK Sloga Doboj |
2-0
0-0 |
เอฟเคสวิเจซด้า[12] 2 4 | -1 ▼▼-0.5 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 18:30 | 6 [6]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
0-2
0-1 |
นอมเม่ เจเค คาลจู[3] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
Post. 18:30 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) |
|
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) | - | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 18:30 | 1 [10]เอฟเค อะตีราอู |
2-0
0-0 |
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[2] 1 | +0 | |
FT 18:30 | 4 1 [11]เอฟเค อรีส |
0-2
0-0 |
โลโคโมทีฟ อัสตานา[6] 3 | +1 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 18:30 | 2 Haimen Codion |
1-1
1-1 |
Langfang City of Glory 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:30 | 2 [13]ชลบุรี เอฟซี |
0-1
0-1 |
นครปฐม เอฟซี[9] 1 3 | -0.75 | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 18:30 | 2 โลโคโมทีฟ ทัชเคน |
0-1
0-1 |
คิซิลคัม ซารัชโชน 4 | +0 | |
FT 18:30 | FK Olympic Tashkent B |
1-0
1-0 |
ซามิน | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 18:30 | 2 [1]อันเดอร์เลชท์ (ญ) |
0-0
0-0 |
สตองดาร์ ลีแอช (ญ)[3] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 18:30 | 1 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) |
6-0
4-0 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▲-1 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 18:30 | 4 บิชช็อฟส์โฮเฟิน |
1-1
0-1 |
เอสวีจี ไรชีเนา 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga) | |||||
FT 18:30 | 3 TSV Bordesholm |
1-2
0-1 |
Union Neumunster 2 | +2.25 ▼+2 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:30 | FK Radnicki 1923 U19 |
1-4
0-3 |
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 3 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 18:30 | วิไบ ไอเอฟ |
2-0
0-0 |
บี 1909 โอเดนเซ่ | -1.5 ▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 18:30 | [10]FK Eskhata |
1-1
0-0 |
Ravshan Kulob[4] | - | |
FT 18:30 | [3]Khosilot Parkhar |
0-1
0-1 |
Regar-TadAZ Tursunzoda[5] | - | |
Spanish Ladies Premier League C (Spanish Ladies Premier League C) | |||||
FT 18:30 | 2 Alhama CF B (W) |
2-8
1-3 |
Villaviciosa Odon (W) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:35 | 5 [4]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี |
1-1
0-0 |
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[1] 3 | -0.5 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 18:45 | 1 เอฟเค 2000 |
0-0
0-0 |
บราแบรนด์ 1 2 | -0.25 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 18:45 | 2 [1]พสุนธรา คิงส์ |
2-0
2-0 |
ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ[6] 3 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]เอฟซี ฮาก้า |
1-1
1-0 |
เอชเจเค เฮลซิงกิ[2] 2 | +0.5 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [13]ลาส พัลมาส |
0-2
0-1 |
คิโรน่า[3] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 19:00 | 1 [15]แตร์นาน่า |
0-1
0-0 |
อัสโคลี่[18] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 [7]เบรสชา |
0-0
0-0 |
สเปเซีย[16] 2 | +0 | |
FT 19:00 | 1 [12]โมเดน่า |
1-0
0-0 |
ซุดติโรล อัลโต้[11] 5 | -0.5 | |
FT 19:00 | 2 [1]ปาร์ม่า |
4-0
3-0 |
เลชโก้[20] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 19:00 | 1 [3]ดีซัวกาส เทลเซีย |
2-0
0-0 |
TransINVEST Vilnius[10] 1 | +0 | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 19:00 | 2 โฮลสเตโบร บีเค |
4-1
1-1 |
วอนลอส | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 SfB Oure |
0-2
0-1 |
Young Boys FD | +0 ▲+0.25 ▲+0.5 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [1]ดูก้า ปรากซ์ |
0-3
0-3 |
ซิกม่า โอโลมุช บี[4] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
Post. 19:00 | สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) |
|
ซันดบี้บีเค(ญ) | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [7]อารารัต |
0-1
0-1 |
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[3] 1 | +1.5 | |
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 19:00 | [10]โคลบอทน์ (ญ) |
4-1
3-1 |
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)[9] | +0 | |
FT 19:00 | [4]เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) |
3-1
2-0 |
อซานฟอทบอล (ญ)[8] | -1.5 | |
FT 19:00 | 1 [2]Rosenborg BK (w) |
1-0
0-0 |
โรอาร์ (ญ)[3] 1 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
FT 19:00 | 1 [6]สตาเบ็ค (ญ) |
0-1
0-0 |
SK Brann (W)[5] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 19:00 | [7]PK Keski Uusimaa (w) |
1-3
0-1 |
ฮอนก้าเอสพู (ญ)[9] | +2 ▼▼+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 19:00 | 1 [6]Jyvaskylan Pallokerho (w) |
0-1
0-0 |
พีเค-35 อาร์วาย (ญ)[8] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 19:00 | [14]กัดจา ยูไนเต็ด |
0-6
0-4 |
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[3] | - | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [10]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) |
2-2
1-1 |
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 3 [6]ซาบรุคเค่น |
0-1
0-0 |
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[17] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 4 [18]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
3-1
2-0 |
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[7] 3 | +0 | |
FT 19:00 | 2 [2]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก |
1-1
0-0 |
ดินาโม เดรสเดน[4] 4 | +0.25 | |
FT 19:00 | 1 [12]วิคตอเรีย โคโลญจน์ |
3-5
2-1 |
พรูเบน มุนสเตอร์[3] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 1 [10]สุโขทัย เอฟซี |
1-3
0-3 |
อุทัยธานี ฟอเรสท์[14] 5 | -0.25 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
Post. 19:00 | [7] Al Hazm Youths |
|
อัล อาห์ลี(เยาวชน)[1] | - | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 19:00 | [1]Melita FC Saint Julian |
5-1
1-0 |
ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์[4] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | [5] (Niva Dolbizno |
0-0
0-0 |
เอฟซี สโลนิม 2017[13] | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 19:00 | [12] Krylya Sovetov Samara (W) |
0-4
0-2 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[5] | +3.75 | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | 1 [10]เอฟเค เวนต์สปิลส์ |
2-2
1-1 |
Olaines FK[13] 3 | -0.5 | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
4-1
2-0 |
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[5] 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | [10]FC Kolkheti Khobi |
1-4
1-2 |
Spaeri FC[8] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [15]เรอัล เบติส ( ญ ) |
3-1
0-0 |
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[16] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:00 | 2 1 [8]Hutnik Krakow |
4-1
3-0 |
โปโลเนีย ไบตอม[9] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 19:00 | 4 1 Gamle Oslo |
2-3
1-2 |
แบรัมเอสเค 1 2 | +1 | |
FT 19:00 | 2 ฟลินท์ |
0-1
0-0 |
แอสซิเดน 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 1 วินด์ยาร์ต |
0-0
0-0 |
เฟรม ลาวิค 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
Post. 19:00 | Viktoria Berlin U17 |
|
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [9]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
0-2
0-1 |
SGV ไฟร์เบิร์ก[4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | [7]Eintracht Frankfurt (Youth) |
1-0
0-0 |
บาลินเกอร์[12] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 1 [14]เฮสเซ่น คาสเซล |
2-1
2-0 |
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[3] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 2 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น |
2-2
0-0 |
Duren 3 | +0.5 | |
FT 19:00 | 3 [8]ทีเอสวี ชไตน์บัค |
2-0
0-0 |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[11] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | [1]สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส |
2-2
0-0 |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[5] 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | [15]เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง |
1-2
0-1 |
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[11] | +0.5 | |
FT 19:00 | [8]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
2-2
1-0 |
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | [2]ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ |
0-1
0-0 |
ไอทรัค แบมเบิร์ก[16] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 19:00 | ไวเด้นบรูค |
1-1
0-0 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | -1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
FT 19:00 | 3 [2]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
1-1
0-1 |
TSV Schott Mainz[18] 1 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 19:00 | อเลมานเนีย อาเค่น |
1-2
0-1 |
Bocholt FC 3 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 1 [17]ทียูเอสโคเบลนซ์ |
3-1
1-0 |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[10] 4 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 19:00 | 1 [6]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) |
1-1
1-1 |
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[14] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
1-1
0-1 |
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1 | -0.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 19:00 | คุฟซไตน์ |
2-1
1-0 |
SC Imst | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 19:00 | 3 [4]มิดเดลฟาร์ท |
2-0
1-0 |
โรสกิลด์[3] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:00 | 1 ไอสโวล์ด TF |
2-0
0-0 |
Gjovik Lyn 2 | -0.5 ▲▲▲ ▲▲-1.75 |
|
FT 19:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล |
1-1
0-1 |
โกรลุด | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 1 สตรอมเมน |
2-3
2-3 |
กเจลแซส 2 | -1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 19:00 | Orduspor |
3-1
0-0 |
Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | [13]กูมัสฮาเนสสปอร์ |
2-4
0-3 |
Kepez Belediyespor[1] | - | |
FT 19:00 | Musspor |
1-1
1-1 |
Cankaya FK | - | |
FT 19:00 | [9]Artvin Hopaspor |
0-1
0-1 |
Yeni Orduspor[5] | - | |
FT 19:00 | [3]Ayvalikgucu Belediyespor |
1-0
1-0 |
EdirnesporGenclik[6] | - | |
FT 19:00 | [14] Arguvan |
3-4
1-3 |
Talasgucu Belediyespor[11] | - | |
FT 19:00 | Elazig Belediyespor |
1-0
0-0 |
Sebat Genclikspor | - | |
Post. 19:00 | Eynesil |
|
อลาซิกสปอร์ | - | |
FT 19:00 | 2 Bulvarspor |
3-2
1-1 |
Kelkit Belediye Hurriyet 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 1 1 Yldrm Belediyesispor |
1-0
1-0 |
Bergama Belediyespor 4 | -1 ▲▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 19:00 | Yeni Amasya Spor |
2-0
1-0 |
Silifke Belediyespor | - | |
FT 19:00 | Viven Bornova |
2-1
1-1 |
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | -0.25 ▲▲▲ ▲▲▲-1.75 |
|
FT 19:00 | พาซาสปอร์ |
1-1
0-0 |
เออร์กินิ วิไลมิซิ | - | |
FT 19:00 | [8]Mardin BB |
4-2
2-2 |
Inegol Kafkas Genclik[4] | - | |
FT 19:00 | Nevsehirspor Genclik |
2-1
1-0 |
Adana 1954 | +0.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼-1.5 |
|
FT 19:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ |
1-1
1-0 |
Karaman Belediyesi Spor | - | |
FT 19:00 | 4 Kestel |
1-1
1-0 |
Sultanbeyli 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 19:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ |
0-1
0-1 |
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | - | |
FT 19:00 | [2]Aliaga Futbol |
6-3
2-2 |
Turk Metal Kirikkale[12] | -1.25 ▲▲-1.75 ▲-2 |
|
FT 19:00 | 5 Catalca Spor |
1-2
1-1 |
Tokat Bld Plevnespor 5 | +0 ▲▲▲ ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 4 Kusadasispor |
1-0
0-0 |
Agri 1970 Spor 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
Post. 19:00 | Sapanca Genclikspor |
|
คาซิยาก้า | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ |
0-1
0-0 |
ซิลิวริสปอร์ 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 19:00 | Erbaaspor S |
1-0
0-0 |
Kutahyaspor | - | |
FT 19:00 | 3 Yeni Altindag BS |
0-1
0-0 |
Anadolu Universitesi 1 | +0 ▲▲▲ ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 Darica Genclerbirligi |
2-0
1-0 |
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 2 ตูร์กัสลูสปอร์ |
2-3
0-1 |
บัทมาน เปโทรลสปอร์ 4 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | [15]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู |
1-1
0-1 |
Karabuk Idman[10] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | โนสต้า โนโวทรอย |
0-3
0-3 |
อัมคาร์ เพิร์ม | - | |
FT 19:00 | Dinamo Saint Petersburg |
2-0
1-0 |
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | - | |
FT 19:00 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ |
0-3
0-0 |
Dynamo Kirov | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | 2 [5]ลาฮูล์มเอฟเค |
2-3
1-2 |
ลินโดมี่ จีไอเอฟ[4] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | [6] Ockero |
1-4
0-1 |
IK Tord[12] | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [3]BK Astrio |
0-1
0-1 |
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[2] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 1 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ |
2-0
1-0 |
สเตนังซันส์ ไอเอฟ 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 2 ไอเอฟ ลอดด์ |
1-1
0-1 |
แร็ปป์ กอล์ฟ 1 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 19:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ |
4-0
2-0 |
Simrishamn | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 3 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ |
6-0
4-0 |
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 1 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | ทาฟเดีย ไอเค |
3-1
2-0 |
ไอเอฟ อัลการ์น่า | -1 ▲-1.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 19:00 | TP-49 |
0-3
0-0 |
Tampere Utd II 1 | - | |
FT 19:00 | 1 ไฮวินก้า |
1-2
0-1 |
Gnistan Ogeli 3 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:00 | 1 FSV Fernwald |
5-1
3-1 |
VfB Marburg | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 TSV Dachau 1865 |
2-0
0-0 |
เอสวี เฮล์มสเตเทน 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 19:00 | 4 FC Deisenhofen |
2-1
1-1 |
SV Erlbach 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 SC Freital |
0-2
0-1 |
เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 3 1 FC Türkiye Wilhelmsburg |
1-1
0-0 |
TSV Buchholz 08 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 Rostocker FC |
0-8
0-3 |
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 2 | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 19:00 | 2 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) |
2-2
0-2 |
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 2 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 19:00 | Ovrevoll Hosle(W) |
0-0
0-0 |
KIL/Hemne (w) | - | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 19:00 | มาริติโม ยู19 |
0-1
0-1 |
กิล วิเซนเต้(ยู 19) | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 19:00 | 1 Inter Lagos |
2-1
1-0 |
Giant Brillars FC | -0.75 | |
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga) | |||||
FT 19:00 | 3 SSC Weissenfels |
0-0
0-0 |
SV Westerhausen 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
เคนยา คัพ (Kenya Cup) | |||||
FT 19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี |
4-0
1-0 |
โซฟาพาก้าเอฟซี 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern) | |||||
FT 19:00 | VSG Altglienicke II |
1-3
1-1 |
เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 Jagiellonia Bialystok II |
2-0
0-0 |
Warta Sieradz 1 | -0.25 ▲▲▲ ▲▲-1.5 |
|
Switzerland U19 Elite (Switzerland U19 Elite) | |||||
FT 19:00 | 4 1 Lausanne Sports U19 |
2-1
1-1 |
ยัง บอยส์(ยู 19) 1 1 | +1.5 ▼▼▼+0.75 |
|
FT 19:00 | 2 Servette U19 |
3-0
1-0 |
Neuchatel Xamax U19 2 | -1 | |
Djibouti Premier League (Djibouti Premier League) | |||||
FT 19:10 | 1 ASAS Djibouti Telecom |
2-2
1-2 |
Garde-Cotes FC | -1.5 ▲-1.75 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 19:15 | 2 [5]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ |
1-0
0-0 |
เฟริส เวียนนา 1894[7] 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
Post. 19:15 | [11]เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) |
|
อัลบอร์ก(ยู 17)[6] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:20 | [7]เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[1] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 19:30 | 2 [7]LNZ Lebedyn |
0-3
0-1 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[1] 1 | +1.5 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 19:30 | 5 [15]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
2-3
2-0 |
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[14] 2 | +0 | |
FT 19:30 | 2 [9]เอสซี เบรเกนซ์ |
0-3
0-2 |
กราเซอร์ เอเค[1] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 19:30 | 3 [4]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ |
0-0
0-0 |
เอฟซี ไลเฟริ่ง[6] 1 3 | +0 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 19:30 | 3 [3]ปาคซิ เซ |
2-1
1-0 |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[12] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
Post. 19:30 | Solrod (w) |
|
วาลเด้ (ญ) | - | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
Post. 19:30 | [18]Al Khaleej Youths |
|
อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)[3] | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 19:30 | 4 [3]เอฟซี ซิโอนี่ |
2-1
1-0 |
Dinamo Tbilisi II[1] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 19:30 | 2 Napoli (w) |
1-1
0-1 |
Como 2000 (w) 3 | +0 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Post. 19:30 | [14]ตูลูส เอฟซี 2 |
|
จูรา ซูด ฟุต[7] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 19:30 | เอสวี วาลส์-กรูนัว |
5-1
3-0 |
FC Wolfurt | - | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | Creck SC |
1-2
0-1 |
Mzuzu City Hammers 1 | -0.5 | |
FT 19:30 | 2 Silver Strikers |
5-1
1-1 |
Mafco 4 | -1 ▲-1.25 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
Post. 19:40 | [2]อัล-ฮิลาล(เยาวชน) |
|
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)[12] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
Post. 19:45 | [13]ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) |
|
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)[4] | - | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 19:50 | [11]NK Orijent Rijeka |
3-0
2-0 |
NK Croatia Zmijavci[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
Post. 19:55 | [4]อัล-ทาวอน(เยาวชน) |
|
อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)[5] | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
4-1
2-0 |
เอลเคเอสลอดซ์[17] 1 | -1 | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 20:00 | [3]แซงต์ เอเตียน |
1-0
1-0 |
ก็อง[7] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | [10]ชีวาสสปอร์ |
1-0
0-0 |
คอนยาสปอร์[15] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 [7]คาซิมปาซ่า |
1-0
1-0 |
ซัมซั่นสปอร์[13] | -0.25 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 20:00 | 1 [13]เลชเช่ |
1-1
0-0 |
มอนซ่า 1912[11] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | 2 [15]เกเฟล ไอเอฟ |
2-2
0-2 |
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ[9] 1 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [8]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ |
1-1
0-0 |
วาลเบิร์ก เอฟซี[13] 1 | +0 | |
FT 20:00 | 3 [1]แลนด์สโครน่า |
1-0
1-0 |
อัตซิคเท็นส์ บีเค[4] | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 20:00 | [4]มาริติโม่ |
3-2
0-1 |
เฟยเรนเซ่[16] | -1 ▲-1.25 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 2 [8]ดิโอโกรัส |
0-0
0-0 |
พานาธิไนกอส บี[16] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [4]เออีแอล ลาริซ่า |
3-0
2-0 |
AEK Athens B[13] | -1 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]ตูกุมส์-2000 |
1-2
0-1 |
เอฟเค วัลเมียรา[5] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [10]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
2-0
1-0 |
เนเมน กร็อดโน่[3] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [14]บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า |
0-3
0-1 |
ZED FC[3] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:00 | [13]อามาซูลู |
2-1
0-1 |
ชิปป้า ยูไนเต็ด[8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 20:00 | อัล จาอิส (SYR) |
2-3
0-1 |
อัล ทาลิย่า | - | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 20:00 | Shabab Al Ghazieh |
1-2
0-1 |
ชาบับ ซาเฮล | +1 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 20:00 | [3]เยอร์การ์เด้น (ญ) |
2-0
0-0 |
โอเรโบร (ญ)[13] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | [1]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) |
3-0
2-0 |
เอไอเคโซลน่า (ญ)[14] 1 | -2.5 ▲-2.75 ▲-3 |
|
FT 20:00 | 1 [10]ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
1-0
1-0 |
เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ)[12] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | [6]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
0-2
0-2 |
ฮัมมาร์บี้(ญ)[2] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | [7]Vaxjo (W) |
2-1
1-0 |
ลิงโคปิ้ง (ญ)[9] | +0.5 | |
FT 20:00 | [4]BK Hacken (W) |
3-1
1-1 |
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)[5] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 [2]โฟลเรียน่า เอฟซี |
0-5
0-4 |
ฮัมรุน สปาร์ตันส์[1] | -0.25 ▼+0 |
|
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 20:00 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) |
7-0
2-0 |
Naestved HG (W) 1 1 | -2.5 ▲▲▲ ▲▲-3.75 ▼▼-3.25 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 20:00 | 1 [8]เวโรน่า (เยาวชน) |
1-3
0-0 |
เจนัว(เยาวชน)[9] 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 [7]ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
3-2
3-2 |
โบโลญญ่า(เยาวชน)[17] | -0.75 | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [4]บางกอกกล๊าส เอฟซี |
1-3
1-2 |
การท่าเรือ เอฟซี[3] 2 | -0.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 20:00 | Most Mus |
0-0
0-0 |
โซคอล โบรซานี่ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 20:00 | [4]เอฟเค ริเตเรียไอ |
3-0
1-0 |
Siauliai B[16] 2 | -2 ▲▲▲ ▲-3 ▼-2.75 |
|
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | [12]Milford |
0-0
0-0 |
MM Platinum FC[13] | -0.25 | |
FT 20:00 | [14]Venda |
0-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยพริทอเรีย[2] | +0.5 | |
FT 20:00 | [9]Hungry Lions |
1-2
1-1 |
บาโรก้า เอฟซี[7] | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [1]Magesi |
0-2
0-1 |
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[8] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 20:00 | [8]Agia Napa |
1-5
0-3 |
Omonia 29is Maiou[2] | - | |
FT 20:00 | [1]โอโมเนีย อราดิปปู |
3-1
1-0 |
Dignis Yepsonas[5] | - | |
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 20:00 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ |
5-1
3-0 |
โดรเชีย | - | |
FT 20:00 | ซาซาน กากาอูซ เยริ |
1-3
0-2 |
CF Sparta Selemet | - | |
FT 20:00 | เอฟซี ฟลอเรชติ |
1-1
0-0 |
Gagauziya | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
Post. 20:00 | [9]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) |
|
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)[7] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:00 | [10]เอฟซี บาราโนวีชี |
0-2
0-2 |
เอฟเค ลิด้า[4] | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 20:00 | [7]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) |
2-1
2-0 |
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[8] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 20:00 | 1 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) |
2-1
1-0 |
แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 20:00 | [1]สลาเวีย ปราก (ญ) |
4-1
1-0 |
สปาร์ตา ปราก (ญ)[2] | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
Pend. 20:00 | [7] Dornbirn (W) |
|
Bergheim/Hof Womens[9] | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:00 | 2 Askollen |
3-2
2-1 |
ยูลเลิร์น เอฟซี | +0.25 ▲+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | SK Trygg Lade |
0-0
0-0 |
เมลฮิส | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 เวอร์ดัล |
1-0
0-0 |
เบียเซ่น 1 | +2 ▼▼+1.5 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 20:00 | 1 จีบีเค คอคโคล่า |
4-2
1-2 |
OPS-jp 2 | -1 ▲▲-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | 2 แจส พอริ |
6-1
3-0 |
KuPS (Youth) 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 20:00 | เอสซี แชม |
2-2
1-0 |
Zurich B team | - | |
Post. 20:00 | [3]เอฟซี แบลค สทาร์ |
|
FC Dietikon[14] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 20:00 | เอสเฟา รีด บี |
2-2
2-0 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 1 | +0 ▲-0.25 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:00 | ฟอลโล่ |
0-1
0-1 |
สคีด ออสโล | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [3]ลีเจียน ไดนาโม |
0-0
0-0 |
เอฟเค ไบโอลอก[4] | - | |
FT 20:00 | [7] Stroitel Kamensk-Shakhtinsky |
1-2
1-1 |
FK Rostov-2[5] | - | |
FT 20:00 | [13]ดรูซบ้า เมย์คอพ |
1-2
0-0 |
FK Pobeda Junior[11] | - | |
FT 20:00 | [12]FK Forte Taganrog |
4-0
2-0 |
Dinamo Makhachkala B[16] | - | |
FT 20:00 | [15]เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน |
2-0
1-0 |
สตาฟโรพอล-2009[10] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | [10]Mjolby AI FF |
2-0
1-0 |
BK Ljungsbro[6] | - | |
FT 20:00 | [4]อราเมียสก้า ไอเอฟ |
4-3
2-1 |
แอตวิดาเบิร์ก[3] | - | |
FT 20:00 | [14]สเมดบี้ เอไอเอส |
2-1
2-0 |
เอ็นสเคเด้ไอเค[7] | - | |
FT 20:00 | Falu BS FK |
1-3
0-3 |
FC Arlanda 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:00 | 3 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ |
1-2
0-1 |
ซีเอยูเวนตูเด้ 1 | -0.25 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | NAPSA Stars |
1-0
1-0 |
กรีน อีเกิลส์ | +0 | |
FT 20:00 | 1 Nkana FC |
0-0
0-0 |
เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1 | +0 | |
FT 20:00 | 1 เรด แอร์โร |
1-0
1-0 |
Kansanshi Dynamos 2 | -1 ▲-1.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | 2 SV Ramlingen Ehlershausen |
1-1
1-1 |
FC Schoningen08 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 20:00 | 1 เม็นดิโอล่า เอฟซี |
2-3
1-2 |
Manila Digger FC | +0.25 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 20:00 | แบนดอนเอเอฟซี |
2-0
1-0 |
สโคฟ วันเดอเรอร์ | +1 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | USD Latte Dolce |
2-2
1-2 |
Ardea | -0.25 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 20:00 | 4 [6]ทรี ฟิโอริ |
0-0
0-0 |
เอส.เอส.มูราต้า[5] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [1]วิทาโล |
0-1
0-1 |
Moso Sugar Company[12] | - | |
FT 20:00 | 1 1 [13]Romania Inter Star |
1-2
0-2 |
Telaviv FC[14] | -0.5 | |
FT 20:00 | [15]Fc Tigre Noir |
0-0
0-0 |
Magara Young Boys[16] | - | |
FT 20:00 | [4]มูซอนกาติ เอฟซี |
2-0
1-0 |
รูกินโซ เอฟซี[3] | - | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:00 | 1 Mbale Heroes |
2-1
1-1 |
FC Calvary | -0.75 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 20:00 | 2 AD Estacao U19 |
0-5
0-2 |
SC Leira Marrazes U19 1 | +1.75 ▲+2 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 20:00 | [13]FC Khatlon |
1-0
0-0 |
Pandjsher Rumi[12] | - | |
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1) | |||||
FT 20:00 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 |
3-0
2-0 |
ไวกิงเกอร์ โกตู 2 | -0.5 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 20:00 | 2 Johannesburg Uni (W) |
2-0
2-0 |
University of Fort Hare (W) | -1.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:00 | 4 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) |
1-1
0-1 |
นาโปลี(เยาวชน) | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 ปาแลร์โม่(เยาวชน) |
2-4
0-1 |
เชเซน่า (เยาวชน) | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 20:00 | 1 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) |
4-1
2-0 |
ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | -1.25 | |
FT 20:00 | 2 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) |
2-2
1-2 |
เปรูจา(เยาวชน) 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
FC Sudtirol Youth | -1.75 | |
FT 20:00 | ปาร์ม่า(เยาวชน) |
2-1
0-0 |
สปอล(เยาวชน) | -1 | |
FT 20:00 | วิเชนซ่า(ยู20) |
2-0
0-0 |
FeralpiSalo Youth 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 20:00 | 1 เบรสชา(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
Reggiana U20 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | เรนาเต้ (ยู 19) |
1-3
0-1 |
อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | -1 | |
FT 20:00 | 1 อูดิเนเซ่(เยาวชน) |
1-1
1-1 |
AlbinoLeffe Youth 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
Mozambique Championship (Mozambique Championship) | |||||
FT 20:00 | Black Bulls |
3-0
2-0 |
Baia de Pemba F.C 2 | -1.25 | |
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4) | |||||
FT 20:00 | คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) |
1-0
0-0 |
ลุคเชเซ่(ยู 19) | -0.25 | |
Northern Ireland League (Northern Ireland League) | |||||
FT 20:00 | อาร์มาก์ ซิตี้ |
3-2
0-2 |
ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ 1 | -1.75 | |
FT 20:00 | 1 ลิมาวาดียูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
Coagh United 2 | -1.75 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 LZS Starowice Dolne |
0-1
0-1 |
Karkonosze Jelenia Gora | +0.5 | |
FT 20:00 | 1 การ์บาเนียกราโกล |
2-1
1-1 |
Wislanie Jaskowice | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ |
5-0
1-0 |
Sokol Kleczew 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 เคเอส พอลโควิค |
4-0
1-0 |
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
Post. 20:00 | จิมมา อบา จิฟาร์ |
|
Siltie Worabe | -0.25 | |
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
Post. 20:04 | Korinthos |
|
AE Pyliou | - | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
Post. 20:05 | [16]อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) |
|
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[10] | - | |
Post. 20:05 | [17] Jeddah Youth |
|
Al-Jeel Youths[14] | - | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 20:15 | 3 [2]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
3-1
3-0 |
เลฟสกี้ โซเฟีย[5] 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
Post. 20:15 | [10]แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) |
|
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)[8] | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:20 | 1 [9]Windsor Arch Ka I |
1-2
0-2 |
เฉิงฟุง[3] | +3.75 ▲▲+4.25 ▲+4.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:20 | แตร์นาน่า (เยาวชน) |
2-4
0-2 |
เปสคารา(เยาวชน) | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
Spanish Ladies Premier League C (Spanish Ladies Premier League C) | |||||
FT 20:20 | Arratia CD (w) |
1-0
0-0 |
Mulier FCN (w) | -0.25 ▲-0.5 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 20:30 | [2]บาเยิร์น มิวนิค |
2-1
1-1 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[6] | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 20:30 | [7]ไฟร์บวร์ก |
1-2
1-0 |
โวล์ฟสบวร์ก[13] | -0.25 | |
FT 20:30 | [8]เอาก์สบวร์ก |
0-3
0-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน[11] 1 | -0.75 | |
FT 20:30 | 1 [4]แอร์เบ ไลป์ซิก |
4-1
2-1 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[5] 1 | -1 | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 20:30 | [3]เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
2-0
1-0 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[2] | +0 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
Post. 20:30 | [3]นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
|
มิดทิลแลนด์(ยู 17)[2] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:30 | โมร็อคโก (ยู 18) |
1-1
0-0 |
Ecuador U18 | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:30 | ATSV Mutschelbach |
5-0
2-0 |
FV Offenburg | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 20:30 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น |
2-0
1-0 |
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | อัลโตน่า 93 |
1-0
0-0 |
HEBC Hamburg | -1.25 | |
FT 20:30 | 2 VfR Mannheim |
1-1
0-1 |
น็อตตินเก้น 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▲+1 |
|
FT 20:30 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก |
0-0
0-0 |
FV Ravensburg | +0 ▲▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
France Ligue 5 (France Ligue 5) | |||||
FT 20:30 | 1 FC Ouest Tourangeau |
0-2
0-1 |
Vierzon | -0.5 | |
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 20:30 | 1 Security Systems FC |
2-1
1-0 |
Tafic FC | -0.5 | |
FT 20:30 | Masitaoka FC |
0-1
0-0 |
BDF XI | -0.25 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 20:30 | 1 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส |
1-2
0-1 |
Podhale Nowy Targ 1 | -0.25 | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 20:55 | [2]อัล นาห์ด้า |
1-0
1-0 |
บาห์ลา[11] | - | |
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 20:55 | [5]อาห์ลี อัล ฟูจารัช |
3-3
1-1 |
มาซาฟี่[9] | - | |
FT 20:55 | [1]อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) |
2-1
0-1 |
Gulf United FC[15] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:55 | 1 [8]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) |
0-1
0-0 |
Gulf Heroes FC[13] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 21:00 | [3]เมเชเลน |
3-0
0-0 |
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[5] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 21:00 | 1 [10]ลาห์ติ |
0-1
0-1 |
คูพีเอส[5] | +0.5 | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 21:00 | [4]คิลมาร์น็อค |
0-0
0-0 |
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[3] | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [9]อเบอร์ดีน |
1-0
0-0 |
มาเธอร์เวลล์[8] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [10]เซนต์ จอห์นสโตน |
1-3
0-2 |
ฮิเบอร์เนี่ยน[7] 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | [12]ลิฟวิงสตัน |
2-0
1-0 |
รอสส์ เคาน์ตี้[11] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 21:00 | [18]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
4-1
1-1 |
ทรานเมียร์ โรเวอร์[16] | +0 | |
FT 21:00 | [20]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
2-2
2-2 |
ฮาโรเกต ทาวน์[13] 1 | -0.75 | |
FT 21:00 | [7]บาร์โรว์ |
1-1
0-1 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[2] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [3]เร็กซ์แฮม |
2-1
0-1 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[1] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [24]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
1-0
0-0 |
น็อตต์สเคาน์ตี้[14] 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | [9]แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
4-1
2-0 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[17] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 21:00 | [19]สวินดอน ทาวน์ |
3-3
2-2 |
มอร์แคมบ์[15] | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 21:00 | [22]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า[6] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [12]เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
5-1
2-1 |
วอลซอลล์[10] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [4]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
4-4
2-0 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[23] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [11]จิลลิ่งแฮม |
2-2
0-2 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[5] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | [8]คราวเลย์ ทาวน์ |
2-0
2-0 |
กริมสบี้ ทาวน์[21] | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 21:00 | [7]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
5-1
1-1 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[20] | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 21:00 | [13]ฟูแล่ม |
1-1
0-0 |
คริสตัล พาเลซ[14] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [12]วูล์ฟแฮมป์ตัน |
2-1
1-0 |
ลูตัน ทาวน์[18] | -0.5 | |
FT 21:00 | [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
เบิร์นลี่ย์[19] | -1.25 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 21:00 | [12]บริสตอล ซิตี้ |
2-0
1-0 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[24] | -1.25 | |
FT 21:00 | 1 [15]วัดฟอร์ด |
1-0
0-0 |
ซันเดอร์แลนด์[13] | -0.25 | |
FT 21:00 | [19]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
0-0
0-0 |
โคเวนทรี ซิตี้[8] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [17]มิลล์วอลล์ |
1-0
0-0 |
พลีมัธ อาร์ไกล์[20] | -0.5 | |
FT 21:00 | [23]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
1-1
0-1 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[22] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [21]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
3-0
1-0 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[5] | +0 | |
FT 21:00 | [6]นอริช ซิตี้ |
2-2
2-1 |
สวอนซี ซิตี้[14] | -0.75 | |
FT 21:00 | [11]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
1-4
0-1 |
มิดเดิลสโบรห์[9] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 21:00 | [4]เซาแธมป์ตัน |
0-1
0-1 |
สโต๊ค ซิตี้[18] | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 21:00 | [5]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า |
2-3
1-3 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[1] | +1.25 | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 21:00 | [2]คองสวิงเกอร์ |
3-0
3-0 |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[15] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | [12]อาเลซุนด์ เอฟเค |
1-4
1-2 |
รัวฟอส[16] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [6]ไบรน์ |
1-0
1-0 |
ซองน์ดาล[1] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [13]อาซาเน่ ฟุตบอล |
2-2
2-1 |
สตาเบ็ค[5] | +0.25 | |
FT 21:00 | [11]ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
2-2
2-1 |
เลวานเจอร์ เอฟเค[3] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | [7]โมสส์ |
1-2
1-1 |
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[4] | -0.25 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
1-4
0-2 |
โบแร็ค คาแค็ก | +0.25 | |
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 21:00 | Patro Eisden |
0-4
0-1 |
KMSK Deinze | -0.25 | |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 21:00 | [5]กรีน็อค มอร์ตัน |
0-0
0-0 |
เรธโรเวอร์ส[2] | +0 | |
FT 21:00 | 1 [6]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
1-1
1-0 |
อินเวอร์เนสส์[8] | +0 | |
FT 21:00 | [3]แพททริค ทริสเทล |
0-0
0-0 |
อายร์ ยูไนเต็ด[7] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [10]อาร์บรอท |
0-5
0-3 |
ควีนส์ ปาร์ค[9] | +0.5 ▲+0.75 |
|
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 21:00 | [3]อัลลัว แอทเลติค |
0-1
0-1 |
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล[2] | +0.5 | |
FT 21:00 | [6]Kelty Hearts |
0-2
0-1 |
มอนโทรส[4] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [8]แอนนัน แอธเลติก |
3-3
1-1 |
ฟัลเคิร์ก[1] | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | [7]ควีน ออฟ เซาธ์ |
2-0
2-0 |
โคฟ เรนเจอร์[5] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [10]อีดินเบิร์ก ซิตี้ |
1-3
1-1 |
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[9] | +1 ▲▲+1.5 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 21:00 | [1]สเตนเฮาส์มัวร์ |
1-1
1-0 |
บอนนี่ริกก์โรส[8] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [4]สปาร์ตันส์ |
2-2
1-1 |
ปีเตอร์เฮด[2] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [10]ไคลด์ |
1-0
1-0 |
อีสต์ ไฟฟ์[5] 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | [6]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก |
2-0
2-0 |
สแตรนแรร์[9] | +0 | |
FT 21:00 | [3]ดัมบาร์ตัน |
2-2
1-2 |
เอลจิน ซิตี้[7] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | [7]Hammarby TFF |
3-0
0-0 |
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[16] | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
FT 21:00 | [5]เอฟบีเค คาร์ลสตาด |
0-3
0-2 |
คาร์ลเบิร์ก บีเค[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | บีเค โอลิมปิค |
0-3
0-1 |
นอร์บี้ ไอเอฟ | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 21:00 | Ariana |
1-1
0-0 |
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [4]วาซาลุนด์ ไอเอฟ |
0-1
0-1 |
คาร์ลสเตด บีเค[13] | -0.5 ▲-0.75 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 21:00 | [2]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
บอสตัน ยูไนเต็ด[6] | -0.75 | |
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 21:00 | [2]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ |
2-2
0-0 |
เบรนทรี ทาวน์[5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 21:00 | อีเอส เมทเลาอิ |
2-2
0-1 |
ซีเอ บิเซอร์ติน 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [6]สตาดิ ตูนิเซียน |
0-0
0-0 |
ยูเอส โมนาสตีร์[2] | -0.25 | |
FT 21:00 | ยูเอส เบน กัวเดน |
1-0
0-0 |
อี.จีเอส กัฟซ่า | -0.75 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 21:00 | [19]สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
3-0
1-0 |
Winchester City[10] | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 21:00 | [9]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
0-4
0-2 |
AFC Totton[2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | [8]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
1-0
1-0 |
บาซิงสโตค ทาวน์[12] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | [5]แบรคเนล์ล ทาวน์ |
3-3
0-0 |
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[20] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [6]เมอร์ธีร์ทาวน์ |
7-1
4-1 |
แฮร์โรว์ โบโร่[21] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:00 | [18]บีคอนส์ฟิลด์ |
1-1
0-0 |
Plymouth Parkway[17] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [7]Walton Hersham |
3-0
2-0 |
พูล ทาวน์[13] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [15]ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
1-0
1-0 |
Sholing FC[14] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [4]โกสปอร์ท โบโรห์ |
4-2
3-2 |
เชสแฮม ยูไนเต็ด[1] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [22]ดิดค็อต ทาวน์ |
1-2
0-2 |
เฮนดอน[11] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 21:00 | [3]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
2-0
2-0 |
Hanwell Town[16] | -1 ▼-0.75 |
|
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
FT 21:00 | 1 [12]คีธ |
0-4
0-2 |
วิค อคาเดมี่ เอฟซี[13] | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 21:00 | [8]กอชค์ กาเบลา |
1-2
1-1 |
เอฟเค เซลเยซนิการ์[9] | -0.5 ▼▼+0 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 21:00 | [7]เอฟซี คูเลสซาเล่ |
2-2
1-0 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[4] | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 21:00 | [13]ไกเซอร์ คีซีรอดา |
1-0
0-0 |
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[5] 1 | +0.5 | |
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 21:00 | [13]Hashtag United |
3-3
1-2 |
Cheshunt[18] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | [3]เอนฟิลด์ ทาวน์ |
2-2
1-1 |
แชแทม ทาวน์[2] | -0.25 | |
FT 21:00 | [10]ดัลลิช แฮมเลต |
2-6
1-2 |
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[17] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | [12]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
4-0
2-0 |
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[16] | -0.5 | |
FT 21:00 | [20]เฮอรินจี โบโรห์ |
0-4
0-2 |
เลเวส[8] | +0.75 | |
FT 21:00 | [14]แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ |
0-0
0-0 |
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด[7] | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 21:00 | [11]ไวท์ฮอว์ก |
2-1
2-0 |
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[15] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | [5]ฮอร์สแฮม |
2-0
2-0 |
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[21] | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 21:00 | [6]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ |
5-3
4-0 |
มาร์เกต[19] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:00 | [1]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
2-1
1-1 |
คิงสโตเนียน[22] | -2 ▲▲▲ ▲-3 |
|
FT 21:00 | [4]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
3-0
2-0 |
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[9] | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
Post. 21:00 | [14]Rios Renovables Ribera Navarra Futsal |
|
EiPozo Murcia Turistica Futsal[1] | - | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 21:00 | [5]ซาบาห์ เอฟเค |
2-0
2-0 |
ซาบาลี[7] 1 | -0.5 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 21:00 | [15]เออเฮิสกี้ บรอด |
6-0
4-0 |
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด[14] | - | |
FT 21:00 | [10]ฟรีเดค-มิสตัค |
1-0
1-0 |
ซลิน 2[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [16]Frydlant |
1-4
1-1 |
ฮลูชิน[7] | +0 ▲▲▲ ▲▲+1.25 |
|
FT 21:00 | [9]Sardice |
0-1
0-0 |
สโลแวน โรซิค[13] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [17]เวิร์คคิงตัน |
2-1
1-0 |
กุยเซลีย์[9] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [15]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ |
4-3
2-2 |
แลนแคสเตอร์ ซิตี้[8] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [13]มอร์เพธ ทาวน์ |
6-0
3-0 |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[20] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [21]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ |
0-2
0-1 |
วอคโซป ทาวน์[5] | +2.5 ▼▼▼+1.75 |
|
FT 21:00 | [7]แอชตัน ยูไนเต็ด |
1-3
1-1 |
มาร์รีน[3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | [11]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ |
3-2
0-1 |
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[1] | +0.5 ▼+0.25 ▼+0 |
|
Cancel 21:00 | [22]มาร์สค์ ยูไนเต็ด |
|
ไฮด์ เอฟซี[6] | - | |
FT 21:00 | [4]Warrington Rylands |
2-0
0-0 |
อีกส์สตัน เอฟซี[10] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | [18]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
4-0
1-0 |
แบมเบอร์ ไบร์ท[14] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [16]มัตล็อค ทาวน์ |
5-2
2-0 |
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู[19] | -1 ▼▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [12]ไวท์บี้ ทาว์น |
2-0
0-0 |
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์[2] | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 21:00 | [4]Dubai United |
1-3
0-1 |
อัล ด๊าฟร่า[6] | -0.25 | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:00 | ซีเอ บัตน่า |
1-2
1-1 |
เอเอส เอน เอ็มลิล่า | -1.75 ▼▼▼-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | เฮชบี เชลกูมเลด |
2-0
2-0 |
MSP Batna 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | Olympique Akbou |
2-0
0-0 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
Post. 21:00 | Oued Magrane |
|
เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | - | |
FT 21:00 | [1]อีเอส มอสตากาเนม |
4-0
2-0 |
โอลิมปิก เมเดีย[15] | -2.25 ▲▲-2.75 ▲-3 |
|
FT 21:00 | SC Mecheria |
1-0
1-0 |
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | เอเอสเอ็ม ออราน |
1-1
0-0 |
CRB Temouchent | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา |
3-1
2-0 |
NRB Teleghma | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | MCB Oued Sly |
0-1
0-0 |
WA Mostaganem | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | JS Bordj Menaiel |
1-2
1-0 |
เอ็มโอ คอนสแตนติน | - | |
FT 21:00 | จีซี มาสคาร่า |
5-1
2-0 |
JS Ghir Abadla | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 ▲-2.75 |
|
FT 21:00 | อาร์ซี อาร์บา |
2-1
0-0 |
ESM Kolea | - | |
FT 21:00 | เอเอส โครยูบ์ |
1-2
0-0 |
IRB Ouargla | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค |
1-1
1-1 |
SKAF Khemis Melina 1 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 21:00 | ES Sour El Ghozlane |
1-0
0-0 |
IB Khemis El Khechna | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 21:00 | [4]โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี |
4-0
2-0 |
Peyia 2014[7] | - | |
FT 21:00 | MEAP Nisou |
0-3
0-3 |
PAEEK Keryneias | - | |
FT 21:00 | Digenis Morphou |
1-0
0-0 |
Akritas Chloraka | - | |
FT 21:00 | [3]อิโนซิส พาราลิมนิ่ |
3-4
2-2 |
Asil Lysi[6] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:00 | ยูซีดี บูร์ลาเดส |
1-2
0-2 |
Bidzala | -0.25 | |
FT 21:00 | โพลโวลีน |
1-1
1-1 |
Gran Pena | +0 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 21:00 | [10]เคฟลาวิค(ญ) |
2-3
2-0 |
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)[7] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) |
1-2
1-2 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 21:00 | [11]เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) |
1-4
0-2 |
FK Rostov (w)[10] | - | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 21:00 | [7]Viktoria FC Szombathely Womens |
2-2
0-1 |
Szekszard UFC (W)[8] | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | [7]FK Radnicki Sremska Mitrovica |
1-0
0-0 |
แมควา ซาแบค[1] | -0.25 | |
FT 21:00 | [4] Tekstilac |
1-2
0-0 |
โอเอฟเค เบลเกรด[2] | - | |
FT 21:00 | [5]Jedinstvo UB |
1-2
1-0 |
อินดิจา[6] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [8]FK Graficar Beograd |
2-1
0-1 |
Semendrija 1924[3] | -0.25 ▼+0 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [13] 12 de Junio VH |
1-1
1-1 |
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[2] | - | |
FT 21:00 | [12]Sol de America Pastoreo |
1-0
0-0 |
Atletico Colegiales[16] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 21:00 | [7]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) |
1-3
0-2 |
เลบานเต้ ยูดี (ญ)[5] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 21:00 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) |
0-5
0-2 |
บานิค ออสตราว่า(ญ) | - | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 21:00 | เชิร์ทซีย์ ทาวน์ |
2-1
0-1 |
Badshot Lea | -1.75 ▼▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 21:00 | ฟรอเม ทาวน์ |
3-3
1-1 |
บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | คิดลิงตัน |
2-0
1-0 |
เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ | -0.25 | |
FT 21:00 | Mousehole |
7-3
2-0 |
Bishops Cleeve 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | ซิทติ้งบอร์น |
1-4
0-0 |
Littlehampton Town | -0.75 | |
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 21:00 | วิดเนส |
1-2
1-1 |
นานท์วิช ทาวน์ | -0.25 | |
FT 21:00 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
Quorn | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก |
2-1
0-0 |
Kidsgrove Athletic | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | Newton Aycliffe |
2-2
0-1 |
Pontefract Collieries | +0.5 | |
FT 21:00 | ลีค ทาวน์ |
1-3
1-3 |
คลิททีโร | -1.25 | |
FT 21:00 | Leicester Road |
1-0
0-0 |
โคเวนทรี สฟิงซ์ | -0.75 | |
FT 21:00 | เชฟฟิลด์ เอฟซี |
0-2
0-0 |
Hebburn Town | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 21:00 | Shepshed Dynamo |
3-0
0-0 |
Sporting Khalsa | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 21:00 | เอเอส กาเบส |
3-0
2-0 |
สตาดา จาบีเซ็น | - | |
FT 21:00 | [1]อีเอส ซาร์ซิส |
1-0
1-0 |
Oceano Kerkennah[9] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 21:00 | Croissant Msaken |
0-1
0-1 |
ES Rades | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [6]E. M. Mahdia |
4-3
2-3 |
SC Moknine[5] | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 21:00 | เชบบา |
1-3
0-0 |
อีโอ ซีดี บูซิด | - | |
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga) | |||||
Post. 21:00 | [14]เอฟเค โอโซโกโว |
|
FK Karaorman[16] | - | |
Post. 21:00 | [12]โปเบด้า |
|
Vardar Negotino[9] | - | |
Post. 21:00 | [6]เอฟเค โอครีด 2004 |
|
คาเมนิคา-ซาซ่า[15] | - | |
Post. 21:00 | [13]เอฟเคเทเทคส์เตโตโว |
|
KF Arsimi[4] | - | |
Post. 21:00 | [11]เอฟเค โนวาชี |
|
Detonit Plachkovica[3] | - | |
Post. 21:00 | [7]FK Bashkimi |
|
เอฟเค สโกเปีย[5] | - | |
Post. 21:00 | [10]Belasica Strumica |
|
เอฟเค โคซุส[8] | - | |
Post. 21:00 | [1]KF Besa Doberdoll |
|
เปลิสเตอร์[2] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | [14]FK Chernomorets 1919 Burgas |
1-1
0-1 |
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[7] | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | [17]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ |
4-1
3-0 |
สตรัมส์ก้า สลาวา[8] | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [15]Sportist Svoge |
2-4
1-2 |
CSKA 1948 Sofia II[12] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [18]FC Bdin Vidin |
0-1
0-0 |
ลิเท็กซ์ โลเวช[11] | - | |
FT 21:00 | 1 [10]เอฟซี ดูนาฟ รูส |
2-0
0-0 |
FC Dobrudzha[5] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | [13]เบลาสิต้า เปทริท |
3-0
2-0 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค[16] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [6]Yantra Gabrovo |
0-0
0-0 |
สปาร์ตัก เพลเวน[9] | -0.75 | |
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 21:00 | Tranent Juniors |
1-0
1-0 |
Celtic B | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | โปแลนด์ (ยู 16) |
4-1
0-0 |
จีน(ยู16) | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 21:00 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) |
0-1
0-0 |
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 21:00 | โอแซร์ (ยู 19) |
2-0
1-0 |
Montferrandaise(U19) | -2.25 ▲-2.5 ▲-2.75 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 21:00 | [2]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
4-3
1-0 |
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[13] 1 | -1.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 21:00 | [6]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา |
2-0
2-0 |
นูรมิจาร์เวน[9] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 21:00 | แอตแลนติส |
0-0
0-0 |
โรพีเอส โรวานีมี่ | -1 ▲-1.25 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
Post. 21:00 | [16]US Terre Sainte |
|
FC Echallens[6] | - | |
Post. 21:00 | FC Wettswil Bonstetten |
|
เอฟซี กอสเซา | - | |
Post. 21:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก |
|
เอฟซี โคโซโวซูริค | - | |
Post. 21:00 | อูซี่ |
|
SV Hongg | - | |
Post. 21:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน |
|
Freienbach | - | |
FT 21:00 | Bruhl SG |
1-6
1-1 |
เบียล เบียนนี่ | - | |
FT 21:00 | FC Paradiso |
0-2
0-1 |
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | -0.25 | |
Post. 21:00 | เอฟซี ทุคเกน |
|
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | - | |
FT 21:00 | Bavois |
7-2
3-1 |
ยัง บอยส์ (ยู 21) | -0.75 | |
FT 21:00 | Bulle |
0-1
0-1 |
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | +0.5 | |
Post. 21:00 | Kreuzlingen |
|
เอฟซี บัลเซอร์ | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 21:00 | [7]เวียเนอร์ วิคตอเรีย |
4-1
3-0 |
น็อยซีเดิล[12] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | SC Rothis |
1-1
1-1 |
ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | - | |
FT 21:00 | RW Rankweil |
1-5
0-3 |
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | - | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 21:00 | [4]ไอเค อุปซาลา (ญ) |
5-0
3-0 |
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)[12] | -1.5 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | ไดนาโม บรานัวล์ |
2-2
0-1 |
FC Nizhny Novgorod II | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | [1]Haninge |
1-1
0-0 |
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[12] | - | |
FT 21:00 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
0-1
0-0 |
Jarfalla | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [1]Progresso da Lunda Sul |
1-1
1-0 |
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา[2] | - | |
Post. 21:00 | [15]Recreativo Libolo |
|
Sagrada Esperanca[3] | - | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 21:00 | Stadlau |
4-1
3-1 |
ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 21:00 | Hellas Kagran |
0-1
0-0 |
เอฟวี ออสเตรีย 13 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:00 | Social Atletico Television (W) |
0-2
0-1 |
โบคา จูเนียร์ส (ญ) | +2.75 ▼▼+2.25 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 21:00 | FK Nove Sady |
1-2
0-1 |
FC Vsetin | +0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:00 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ |
0-0
0-0 |
Wadegesi Heim | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | SC Vahr Blockdiek |
2-0
0-0 |
TuS Komet Arsten 2 | -0.5 | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 21:00 | Bohemians Dublin (W) |
2-1
1-1 |
FC Treaty United (W) | +0 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 21:00 | ACSO Filiasi |
1-3
1-1 |
กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ | +0.25 ▲+0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 21:00 | SF Damaiense (W) |
3-3
1-2 |
SCU Torreense (W) | -0.5 ▼-0.25 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 21:00 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) |
3-0
1-0 |
Luxita U19 | -1 ▲-1.25 |
|
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 21:00 | [5]เลมิงตัน |
2-0
0-0 |
AFC Sudbury[18] | -1 | |
FT 21:00 | [21]เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ |
0-1
0-1 |
ฮาเลโซเวนทาวน์[8] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | [16]รอยสตัน ทาวน์ |
2-3
0-1 |
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[9] | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [19]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
3-2
0-0 |
อัลเวเชิร์ช[14] | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [1]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต |
3-0
1-0 |
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี[6] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [22]Long Eaton Utd |
2-1
1-0 |
เลสตัน เอฟซี[20] | - | |
FT 21:00 | [11]โคลวิลล์ ทาวน์ |
1-4
1-1 |
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด[4] | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Cancel 21:00 | [7]นูเนียตัน โบโรห์ |
|
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[15] | - | |
FT 21:00 | [3]ฮิทชิน ทาวน์ |
0-0
0-0 |
สตัวร์บริดจ์[17] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [10]เรดดิตช์ ยูไนเตด |
3-0
2-0 |
นีดแฮมมาร์เก็ต[2] | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 21:00 | [13]บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ |
0-1
0-0 |
บาร์เวล[12] | +0 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 21:00 | Hluk |
2-2
1-1 |
SK Borsice | -1.5 ▲-1.75 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 21:00 | เฟฟ |
2-3
1-2 |
โทรเฟนเซ่ | +0 ▲-0.25 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 21:00 | ซาลามังก้า |
4-0
1-0 |
ซาบาเดย์ | -0.25 | |
FT 21:00 | โอซาซูน่า บี |
2-1
0-0 |
เรอัล ยูนิโอน | -0.25 | |
FT 21:00 | พอนเฟร์ราดิน่า |
1-3
1-1 |
บาร์เซโลน่า บี | -0.25 | |
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4) | |||||
FT 21:00 | 1 โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) |
2-1
1-1 |
Pro Sesto U19 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
Portugal Campeonato Nacional II Women (Portugal Campeonato Nacional II Women) | |||||
FT 21:00 | Braga B (W) |
1-0
1-0 |
Gil Vicente FC Women | -0.75 | |
Spain Segunda Women (Spain Segunda Women) | |||||
FT 21:00 | 1 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) |
1-1
0-0 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) | +0 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 21:00 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว |
4-0
2-0 |
Wikielec | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 Mlawianka Mlawa |
2-1
1-1 |
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil women's League (Brazil women's League) | |||||
FT 21:00 | เกรมิโอ (ญ) |
6-0
2-0 |
คินเดอร์มาน (ญ) | -1.75 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 21:05 | [12]อัจมาน |
2-2
2-1 |
กอร์ ฟัคเค่น[11] | -0.75 | |
FT 21:05 | [6]อัล ชาร์จาห์ |
2-2
1-0 |
อัลบาเตห์[7] | -1.25 | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:10 | อาร์ซี คูบา |
1-0
0-0 |
JSM Tiaret | -1.5 ▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 21:10 | สต็อคบริดจ์ |
0-0
0-0 |
ดันสตัน ยูทีเอส | +1 ▼▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 21:15 | [20]อัลเมเรีย |
1-3
1-1 |
เกตาเฟ่[10] | +0 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 21:15 | [1]เลกาเนส |
1-1
0-0 |
เรอัล ซาราโกซ่า[13] | -0.5 | |
FT 21:15 | 1 [10]บูร์โกส ซีเอฟ |
2-2
1-0 |
เอสดี อมอเรเบียต้า[20] | -0.75 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 21:15 | [9]ซามพ์โดเรีย |
1-1
0-0 |
โคโม[3] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:15 | [6]ปาแลร์โม่ |
1-2
1-0 |
เรจเจียนา[13] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:15 | [10]ชิตตาเดลล่า |
1-1
1-0 |
เฟอรัลพิซาโล[19] | -0.5 | |
FT 21:15 | [14]โคเซนซ่า 1914 |
4-1
2-1 |
บารี[17] | -0.25 | |
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 21:15 | [5]ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า |
0-2
0-0 |
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี[4] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
กาตาร์ อีเมียร์ คัพ (Amir Cup) | |||||
FT 21:15 | อัล เมไซเมีย |
2-3
1-0 |
Al Nasa(QAT) | -0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
Post. 21:15 | [5]เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) |
|
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)[1] | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 21:15 | [6]คลับบรูซ(ญ) |
3-3
2-0 |
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)[2] | - | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 21:30 | [10]คาซ่า เพีย เอซี |
3-1
1-0 |
จีดี ชาเวซ[17] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:30 | [18]วิเซล่า |
1-1
1-1 |
ริโอ อาฟ[12] | +0 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 21:30 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม |
2-1
0-1 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า | -0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 21:30 | [10]คราอิโอว่า |
3-2
1-1 |
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[4] | +0 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 21:30 | [14]ไลซอส |
1-3
1-1 |
วิลาเวอเดินเซ่[18] | -0.75 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:30 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ |
1-3
1-1 |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด | -0.75 ▼-0.5 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 21:30 | [4]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี |
0-2
0-1 |
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[3] | +1 ▲+1.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 21:30 | [1]เคเอฟซี โคมาร์โน |
7-1
4-0 |
MSK Puchov[6] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 21:30 | [16]Spisska Nova Ves |
1-1
1-0 |
โดลนีย์ กูบิน[15] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:30 | [3]ทาทราน ปรีซอฟ |
3-2
1-0 |
สลาโว วีเซลัด[13] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 21:30 | เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน |
1-1
1-0 |
Jednota Banova | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 21:30 | TJ Tatran Oravske Vesele |
2-3
1-3 |
Slavia TU Kosice | +0 ▲▲+0.5 ▼▼+0 |
|
FT 21:30 | Banik Lehota Pod Vtacnikom |
0-1
0-1 |
วีทีเจ มาร์ติน | +0 ▲-0.25 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 21:30 | [13]เอสซี เวิร์ล |
1-1
0-1 |
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[16] | +0 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:30 | [15]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
3-2
2-1 |
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[2] | - | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 21:30 | [1]เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) |
1-0
0-0 |
Sturm Graz/Stattegg Womens[4] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
Post. 21:30 | ทาเวิร์น |
|
เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:30 | Gottne IF |
1-0
1-0 |
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [9]Interclube Luanda |
4-1
1-1 |
CR Uniao Malanje[13] | -0.75 ▲-1 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 21:30 | บอสโคไวส์ |
2-1
1-1 |
SK Olympia Rajecko | -0.5 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 21:30 | เซลต้า บีโก้ บี |
4-0
2-0 |
เอสดี โลโกรเนส | -1.5 ▲-1.75 |
|
Israel Youth League (Israel Youth League) | |||||
FT 21:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) |
3-0
2-0 |
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | -1 ▲▲-1.5 ▲-1.75 |
|
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 21:45 | [1]วาเลเรนก้า (ญ) |
3-1
2-0 |
ลิน (ญ)[7] | -1.75 ▲-2 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:50 | [7]โซต้า |
0-2
0-2 |
เอฟเค เจิร์ฟ[3] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
0-2
0-1 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
0-0
0-0 |
ออสเตรีย ลัสเตนัว | -0.5 ▲-0.75 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 22:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า |
0-2
0-1 |
มัคคาบี้ เนทันย่า | +0.25 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [5]รุกห์ วินนีกี้ |
3-1
0-1 |
เวเลซ[14] | -0.5 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 22:00 | [16]NK Fuzinar |
0-2
0-0 |
ทริงลาฟ คราน[6] | +0.75 | |
FT 22:00 | [11]Dravinja Kostroj |
0-4
0-3 |
NK Brinje Grosuplje[5] | +0.75 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 22:00 | [16]ออร์ไกร์ท |
2-2
1-0 |
ออสเตอร์ ไอเอฟ[5] | +0.5 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:00 | [6]วาร์เท็กซ์ |
0-1
0-0 |
ดินาโม ซาเกร็บ[2] | +1.5 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:00 | [7]ดิออสกียอร์ วีทีเค |
0-0
0-0 |
เคชเคเมติ ทีอี[9] | -0.5 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:00 | [12]เอเอสโอ ชเลฟ |
2-2
2-1 |
เอ็นซี มากร้า[13] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | [14]ES Ben Aknoun |
2-3
1-1 |
เจเอส คาบิลี่[10] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 22:00 | [1]อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค |
4-1
2-0 |
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[11] | -1.25 ▲-1.5 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [4]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
2-0
1-0 |
สมอร์กอน เอฟซี[13] | - | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:00 | [9]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
2-0
0-0 |
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[16] | -0.75 | |
FT 22:00 | [3]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
1-0
0-0 |
เอสเค ลิเซน[6] | -0.5 ▲▲-1 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 22:00 | [13]อัล ราเอ็ด |
2-2
1-0 |
อัล อิตติฟาค[6] | +0.25 | |
FT 22:00 | [17]Al-Akhdoud |
4-0
1-0 |
แอ๊บฮา[16] | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | [2]อัล ไฟซาลี |
5-0
3-0 |
อัล อาห์ลี[10] | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 22:00 | [4]เอฟซี มิลซามี่ |
3-0
2-0 |
CSF Baliti[5] | -0.5 ▲-0.75 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:00 | [9]ชีรัค |
1-0
0-0 |
เอฟซี โนอาห์[1] | +0.75 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:00 | [1]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
3-3
2-1 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[4] | -0.5 | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Post. 22:00 | [12] Club Brugge II (W) |
|
อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)[7] | - | |
Post. 22:00 | [8]เกนท์ บี (ญ) |
|
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)[6] | - | |
Post. 22:00 | [13] FC Alken (W) |
|
เอนด์ราต อาลาส (ญ)[2] | - | |
Post. 22:00 | [9]Famkes Merkem Womans |
|
RAEC Mons (w)[15] | - | |
Post. 22:00 | [11]Zulte-Waregem II (W) |
|
Westerlo (W)[1] | - | |
FT 22:00 | [4]สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) |
2-1
2-1 |
Ladies Genk B (w)[10] | -1.5 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:00 | จิสครา โดแมซลิซ |
4-0
2-0 |
โบฮีเมียนส์ 1905 บี | -1.5 ▲-1.75 ▲-2 |
|
FT 22:00 | โซโคล ซิวาไนซ์ |
0-2
0-1 |
Ceska Lipa | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | อัสติ นาดลาเบม |
0-1
0-0 |
สโลวาน เวลวารี่ | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [15] Doma United |
0-0
0-0 |
ควาร่า ยูไนเต็ด[13] | -0.75 | |
FT 22:00 | [9]เบนเดล อินชัวรันส์ |
1-0
0-0 |
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[19] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | โอโยเนซา |
4-1
0-0 |
ฮาโร เดปอร์ติโบ | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | U.M. Escobedo |
0-1
0-0 |
ซีดี โตรเปโซน | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | เอฟซี วิลาฟรานกา |
0-2
0-2 |
ฮอสปิตาเลย์ | +0.75 | |
FT 22:00 | CD Colindres |
0-1
0-0 |
Atletico Albericia | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | Comillas |
0-3
0-1 |
ซีดี วาเรีย | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 22:00 | CD Becerril |
1-2
0-1 |
CD Mirandes B | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | Athletic Torrellano |
1-1
0-1 |
โฆเว่ เอสปันญอล | +0.5 | |
FT 22:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร |
2-0
2-0 |
ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ |
0-1
0-0 |
ซีพี ซาน คริสโทบอล | -0.5 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:00 | [17]นาฟิต อัล ยันนูป |
0-1
0-0 |
อัล นาจาฟ[8] | +0.25 | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 22:00 | [9]Szetomeharry (w) |
0-1
0-1 |
ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)[5] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 22:00 | [9]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
4-1
1-1 |
Gareji Sagarejo[7] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:00 | [16]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
1-0
0-0 |
ซาเกลบี้ ลูบิน บี[7] | -0.25 | |
FT 22:00 | [14]วิสลา พูลาเว่ |
1-0
0-0 |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[12] | -0.25 | |
FT 22:00 | [2]KP Calisia Kalisz |
0-1
0-1 |
โอลิมเปีย ไอบรองก์[13] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | Jordan (w) U20 |
0-1
0-1 |
Lebanon (w)U20 | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส |
1-2
1-0 |
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | - | |
FT 22:00 | Medeama SC |
1-1
0-1 |
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | - | |
FT 22:00 | Samartex |
1-0
0-0 |
อักกรา เกรท โอลิมปิกส | - | |
Post. 22:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี |
|
Real Tamale United | - | |
FT 22:00 | Bechem United |
1-1
1-1 |
Heart of Lions | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | Nations FC |
0-0
0-0 |
Bibiani Gold Stars | -1.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:00 | [6]โอลเดนเบอร์ก |
1-2
0-0 |
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์[15] | -1.25 ▲-1.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
Post. 22:00 | [7]SV Muttenz |
|
FC Schotz[1] | - | |
Post. 22:00 | FC Mendrisio Stabio |
|
เอฟซี ลินท์ 04 | - | |
FT 22:00 | Etoile Carouge |
2-2
1-0 |
เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | -1.75 ▲-2 |
|
Post. 22:00 | [11]เมแร็ง |
|
Yverdon II[4] | - | |
Post. 22:00 | [1]Grand Saconnex |
|
ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)[3] | - | |
Post. 22:00 | [2]Rotkreuz |
|
โวห์เลน[9] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 22:00 | SPG Motz/Silz |
3-0
1-0 |
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | - | |
FT 22:00 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
0-1
0-1 |
เรนดอร์ฟ อัลทัช บี | - | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 22:00 | [9]มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) |
1-2
0-1 |
Alingsas (W)[1] | +0.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | [14] Nart Cherkessk |
1-2
1-0 |
FC Sevastopol[8] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:00 | [9]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
3-3
1-2 |
โจนเซเรดส์[15] | -1 ▲▲-1.5 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:00 | [8]Desportivo Huila |
2-1
0-0 |
บราวอส โด มาควิส[7] | - | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:00 | ASK Klingenbach |
3-0
0-0 |
Sportverein Schattendorf | -1.25 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 22:00 | Klatovy |
1-0
0-0 |
เอฟเค ไพรบราม บี | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:00 | SC Eltersdorf |
3-1
1-1 |
TSV Neudrossenfeld | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 22:00 | FK Radnik Hadzici |
2-0
2-0 |
Jedinstvo Bihac | -1 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 22:00 | [10]Bijelo Brdo |
1-0
0-0 |
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย[8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | [12]เอ็นเค โซลิน |
0-1
0-0 |
NK Zrinski Jurjevac[1] | +1 ▼▼+0.5 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:00 | Academico Viseu U19 |
0-1
0-0 |
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | ริโอ อาฟ(ยู 19) |
1-1
0-0 |
วิเซล่า (ยู 19) | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 |
0-1
0-1 |
จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) |
2-3
1-2 |
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | เบยร่า มาร์(ยู 19) |
1-0
1-0 |
เบเลเนนส์(ยู 19) | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 |
3-0
3-0 |
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | เบาวิสต้า(ยู 19) |
1-0
1-0 |
ชาเวช (ยู 19) | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) |
0-1
0-1 |
SC Farense U19 | -0.75 ▲-1 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 22:00 | Afk Tuchlovice |
3-4
0-3 |
โซเกิลลิบิส | -0.75 | |
FT 22:00 | Doksy |
3-1
2-0 |
Sparta Kutna Hora | -1.75 | |
กานา ดิวิชัน 1 (Ghana Division 1) | |||||
Post. 22:00 | Vision FC |
|
oforidua Semper | -1.75 | |
Portugal Campeonato Nacional II Women (Portugal Campeonato Nacional II Women) | |||||
FT 22:00 | FC Romariz (w) |
6-3
2-2 |
Vitoria SC (W) | -0.5 ▲-0.75 |
|
Slovenia 3.Liga (Slovenia 3.Liga) | |||||
FT 22:00 | FC Drava Ptuj |
5-3
1-2 |
เอ็นเค เครสโก | -0.75 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 22:00 | จีเคเอสเบลชาโตว์ |
1-1
0-0 |
Victoria Sulejowek | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | Avia Swidnik |
0-0
0-0 |
Star Starachowice | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | Bron Radom |
2-1
0-1 |
Pilica Bialobrzegi | -0.75 ▼-0.5 |
|
Mexico Youth U23 (Mexico Youth U23) | |||||
FT 22:00 | Toluca U23 |
0-1
0-1 |
Cruz Azul U23 | -0.25 | |
FT 22:00 | Tigres UANL U23 |
2-0
1-0 |
Tijuana U23 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Ireland U20 League (Ireland U20 League) | |||||
FT 22:00 | Athlone Town U20 |
1-1
1-1 |
UCD U20 | +0.5 | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 22:05 | [6]อัลรูสตัก |
0-0
0-0 |
โอมาน คลับ[4] | +0 | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 22:10 | [13]Rubin Kazan (w) |
2-4
0-4 |
ซแวซด้า 2005 (ญ)[6] | - | |
Mexico Youth U23 (Mexico Youth U23) | |||||
FT 22:20 | Atlas U23 |
2-0
1-0 |
Chivas Guadalajara U23 | +0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:30 | [2]สลาสค์ วรอคลาวน์ |
2-3
0-2 |
รุช ซอร์ซอฟ[18] | -0.5 ▲-0.75 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | [9]เอซี โอลู |
1-2
0-0 |
วีพีเอส วาซ่า[3] | +0.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:30 | [11]สเตล รุสซ์โซว |
4-2
1-0 |
เลเชีย กอเดนซ์[1] | +0.5 ▲+0.75 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:30 | [15]แรมปรา จูเนียร์ |
1-1
1-0 |
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[14] | +0 ▲+0.25 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:30 | [4]ASK Bravo Publikum |
1-1
1-1 |
รีดอมเลีย[9] | -0.25 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | [10]ไกเซอร์ ชีฟ |
2-1
1-0 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[6] | -0.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | เจพีเอส ยูแวสกูแล |
2-2
0-0 |
Kuopion Elo | +0.75 ▼+0.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 22:30 | เอสซี เครียนส์ |
0-1
0-0 |
ลูกาโน่(ยู21) | -1 ▼-0.75 |
|
Post. 22:30 | [8]Chenois |
|
เอฟซี เนเทอร์ส[10] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 22:30 | [3]เอสวี ลีโอเบนดรอฟ |
2-2
1-0 |
เวียนเนอร์ เอสซี[8] | -0.25 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | เอลวายเอส ซาสซานดรา |
2-0
2-0 |
AS Denguele | - | |
FT 22:30 | Abidjan competition |
0-2
0-1 |
AF Amadou Diallo Djekanou | - | |
FT 22:30 | Zoman FC |
0-0
0-0 |
FC Mouna | - | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | [4]โรเซนบอร์ก |
1-3
0-2 |
โบโด กลิมท์[1] | +0.5 ▲+0.75 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | [18]ฮาเตย์สปอร์ |
1-2
0-1 |
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[5] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | [2]เฟเนร์บาห์เช่ |
2-1
1-0 |
เบซิคตัส เจเค[4] | -1 ▲-1.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 22:59 | [3]ยูเวนตุส |
0-0
0-0 |
เอซี มิลาน[2] | -0.25 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 22:59 | [13]เอ็นเค ครักคา |
2-2
2-1 |
โทลมิน[11] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | [1]เอ็นเค นาฟต้า |
0-0
0-0 |
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่[8] | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 22:59 | [7]สตาเด้ นยอนเนียส |
0-0
0-0 |
เอฟซี ธูน[2] | +0.75 | |
FT 22:59 | [4]วาดุซ |
6-0
2-0 |
บาเดน[10] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | [6]เอฟซี วิล 1900 |
0-1
0-0 |
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[9] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:59 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
1-1
1-1 |
IMT Novi Beograd | -0.25 ▼+0 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:59 | [6]โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
0-1
0-1 |
สลาเวีย โซเฟีย[10] | -0.25 ▲-0.5 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:59 | [5]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
3-2
2-1 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[6] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | [3]เอ็มเอฟเค สกาลิก้า |
0-4
0-3 |
เทรนซิน[2] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | [4]เอฟเค โคซิค |
0-2
0-1 |
ซลาเต้ โมราฟเซ่[6] | -0.5 ▲▲-1 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:59 | [4]เนีย ซาลามิส |
2-1
0-1 |
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[3] | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:59 | [2]ริก้า เอฟซี |
1-2
0-1 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] | +0 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:59 | [10]เบอโน่ |
0-1
0-1 |
โอปาว่า[12] | -0.5 ▲-0.75 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:59 | [9]เอล กัวน่า |
2-1
0-0 |
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย[5] | +0 ▲+0.25 |
|
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 22:59 | [6]สเกนเดอร์บู กอร์ซ |
1-0
1-0 |
เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค[9] | - | |
FT 22:59 | [5]เคเอส ดินาโม ติรานา |
0-0
0-0 |
เคเอฟ ลาซี[7] | -0.5 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 22:59 | [7]อัล ชับบับ |
1-2
1-0 |
อิสท์ ริฟฟา[12] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [2]อัล ริฟฟา |
1-1
1-0 |
ซิทรา[8] | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:59 | [3]อัล มูฮารัค |
3-1
1-1 |
อัล ฮาล่า[9] | -1 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:59 | [14]SCCM Chabab Mohamedia |
0-2
0-1 |
UTS Union Touarga Sport Rabat[7] | -0.5 ▼-0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 22:59 | [11]Sokol Dolna Zdana |
2-0
1-0 |
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[12] | - | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 22:59 | [6]โอเอฟเคเปโตรวัค |
2-1
1-0 |
Jezero Plav[5] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | [9]FK Mladost DG |
1-0
0-0 |
เอฟเครูดาร์[10] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:59 | [2]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
2-2
1-1 |
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[3] | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
FT 22:59 | [8]Jedinstvo Bijelo Polje |
1-1
0-1 |
Arsenal Tivat[7] | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:59 | [2]ดีลา กอริ |
1-1
0-1 |
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[8] | -1 ▲-1.25 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 22:59 | [5]เควีเคไทอ์เนน(ญ) |
2-5
1-1 |
Moldavo Womens[3] | +0.5 ▼+0.25 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
Post. 22:59 | [7]Manzanares FS Futsal |
|
Noia Portus Apostoli Futsal[13] | - | |
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 22:59 | Deportes Quillon |
4-3
1-2 |
CD Constitucion Unido | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | Deportes Union Companias |
1-1
1-1 |
Municipal Salamanca | -0.25 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | [4]Tallinna FC Ararat TTU |
3-4
2-0 |
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[5] | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 22:59 | [1]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) |
1-0
1-0 |
Spartak Moscow (W)[4] | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 22:59 | [2]ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) |
2-3
1-2 |
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[3] | +0.75 ▲▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 22:59 | [6]Shturmi |
1-0
0-0 |
อรักวี ดูเชติ[2] | +0 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:59 | [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
1-2
1-0 |
Tartu Kalev[3] | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 22:59 | [3]ฟิออเรนติน่า (ญ) |
4-4
4-1 |
ซาสซูโอโล่ (ญ)[5] | -0.5 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | เจเอส เฮอร์คิวลีส |
2-4
1-2 |
SJK Akatemia B | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Post. 22:59 | [8]Dinan Lehon FC |
|
แซ็ง-มาโล[4] | - | |
Post. 22:59 | เบซองกอง |
|
Haguenau | - | |
FT 22:59 | AS Furiani Agliani |
2-0
0-0 |
โอแซร์ บี | -0.75 | |
FT 22:59 | [1]Aubagne |
1-0
1-0 |
ไฮอีเรส[6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
Post. 22:59 | [14]แก็งก็อง บี |
|
AF Virois[13] | - | |
Post. 22:59 | [9]Bourges |
|
อองเช่ร์ 2[14] | - | |
FT 22:59 | เกรไตล์ |
0-0
0-0 |
Feignies | -0.25 | |
FT 22:59 | [2]ลิบูร์น ซางเซอแรง |
0-3
0-2 |
เอฟซี เบอเกอรัก[7] | -0.5 | |
Post. 22:59 | [3]เอฟซี แซมบี |
|
อูแบวิลลิเยร์[7] | - | |
FT 22:59 | Colmar |
2-1
1-0 |
Biesheim | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:59 | [4]ตูลง |
2-0
1-0 |
เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล[10] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [9]Chateaubriant |
2-2
0-0 |
ลอริยองต์ บี[11] | -0.25 | |
FT 22:59 | [3]Grasse |
1-0
1-0 |
เอวิย็อง[9] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | [5]แคนเนส เอเอส |
0-0
0-0 |
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่[2] | -0.25 | |
Post. 22:59 | [11]เตรลิสซาค |
|
เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์[8] | - | |
Post. 22:59 | [1]บูโลญจน์ |
|
Racing Club de France[10] | - | |
FT 22:59 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 |
3-1
2-1 |
แซง กวองแตง | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 22:59 | โบบิกนี เอ.ซี. |
2-2
1-0 |
Macon | -0.25 ▲-0.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
Post. 22:59 | [16]มูริ |
|
โซล็อตเทิร์น[5] | - | |
Post. 22:59 | [6]คอนคอร์เดีย |
|
บาสเซโคร์ท[13] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 22:59 | เอสซี ชวาส |
3-0
1-0 |
ดอร์นบิร์น เอสวี | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:59 | SpVg Schonnebeck |
6-0
2-0 |
เรติงเกน เอสวี | +0 ▲▲-0.5 |
|
France Ligue 5 (France Ligue 5) | |||||
FT 22:59 | เอฟซี น็องต์ บี |
0-0
0-0 |
Laval II | -0.75 | |
FT 22:59 | ดีฌง 2 |
1-2
0-2 |
GFA Rumilly Vallieres | +0.5 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:59 | ซานโจเนนเซ่ |
1-1
1-0 |
วิอาเนนเซ่ | +0 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:59 | ซีดี ลูโก้ |
3-1
1-0 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | -0.75 | |
FT 22:59 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด |
1-3
1-1 |
เรอัล มาดริด กัสติยา | +0 | |
FT 22:59 | ฟูเอนลาบราดา |
0-0
0-0 |
เตรูเอล | -0.25 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 23:00 | [8]เอซียูเวเนส โดกาน่า |
0-3
0-0 |
เตร เพนน์[3] | +1.25 ▲+1.5 ▲+1.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:10 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
1-0
1-0 |
DJK Adler Union Frintrop | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 23:10 | Tiendas Margos |
1-0
0-0 |
ริโอเนโกร อากีลาส (สำรอง) | +0 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 23:15 | [4]สตองดาร์ด ลีแอช |
1-1
0-1 |
แซงต์ ทรุยด็อง[2] | -0.25 ▲-0.5 |
|
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 23:15 | [1]อัล ซีบ |
0-0
0-0 |
โซฮาร์ คลับ[3] | -1 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 23:15 | เอสพี คอสมอส |
1-2
1-1 |
ซาน โจวันนี | -1.25 ▲-1.5 ▲-1.75 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 23:30 | [1]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
2-2
0-0 |
สตุ๊ตการ์ต[3] | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 23:30 | [12]อลาเบส |
3-0
0-0 |
เซลต้า บีโก้[17] | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 23:30 | [5]เอลเช่ |
2-2
1-1 |
เอสปันญ่อล[4] | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 23:30 | [15]เอฟเวอร์ตัน |
1-0
0-0 |
เบรนท์ฟอร์ด[16] | +0 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 23:30 | อเวลลิโน่ |
1-0
0-0 |
โครโตเน่ | -0.75 | |
FT 23:30 | โปเทนซ่า |
0-0
0-0 |
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | -0.25 | |
FT 23:30 | ยูเว่ สตาเบีย |
3-2
2-1 |
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:30 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 |
5-2
3-1 |
เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 23:30 | FB Brindisi 1912 |
1-2
1-2 |
เอพี เทอร์ริส | +0.75 ▲+1 |
|
FT 23:30 | ออด๊าซ เชริโนลา |
3-0
3-0 |
กุยเกลียโน่ | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 23:30 | Nuova Monterosi |
1-0
0-0 |
ฟอกเจีย | +0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | ลาติน่า |
1-2
0-2 |
ทารันโต้ | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 23:30 | คาตาเนีย |
1-0
1-0 |
เบเนเวนโต้ | +0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | เอซี โมโนโปลี |
2-1
1-0 |
เมสสิน่า | -1.25 ▲-1.5 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 23:30 | บาร์เน็ต |
0-4
0-2 |
โซลิฮัลล์ มอร์ | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 23:30 | นิวรี่ ซิตี้ |
1-4
1-2 |
Loughgall FC | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 23:30 | [5]เกล็นโตรัน |
4-0
1-0 |
ครูซาเดอร์[4] | -0.25 ▲▲▲ ▲▲-1.5 |
|
FT 23:30 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน |
1-2
1-2 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 23:30 | [1]ลาร์นเอฟซี |
5-0
3-0 |
โคเลอไรน์[6] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 23:30 | [2]ลินฟีลด์ เอฟซี |
1-1
0-0 |
คลิฟตันวิลล์[3] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 23:30 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
3-0
1-0 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | -0.75 ▲▲▲ ▲▲▲-2.25 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 23:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) |
0-2
0-1 |
บาร์เซโลน่า(ญ) | +1.25 | |
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 23:30 | Juan Fernandez |
1-2
0-0 |
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | - | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 23:30 | [12]Avoine |
1-1
0-1 |
Paris 13 Atletico[4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
France Ligue 5 (France Ligue 5) | |||||
FT 23:30 | Hauts Lyonnais |
1-1
0-0 |
ลียง ดูเชรี่ | +0.5 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 23:45 | [3]อัล ไอน์ |
1-2
0-1 |
อัล อาห์ลี ดูไบ[2] | -0.25 ▼+0 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 23:50 | [3]ซิมบรู ชิซินู |
2-0
1-0 |
ดาเซีย-บุยอูคานี[6] | -1.25 ▲▲-1.75 ▲-2 |
|
ผลฟุตบอลวัน 28 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | 2 [12]อาเมียงส์ |
0-0
0-0 |
ทรัวส์[17] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | [13]อฌักซิโอ้ |
1-1
0-1 |
เกววีลย์ อูแอส[19] 2 | +0 | |
FT 00:00 | 4 1 [16]อานซี |
3-2
3-0 |
บาสเตีย[10] 3 | -0.5 | |
FT 00:00 | 2 [20]วาล็องเซียนส์ |
2-0
1-0 |
เกรอน็อบล์[11] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [5]ปารีส เอฟซี |
3-1
1-1 |
อองเช่ร์[2] | -0.25 | |
FT 00:00 | 1 [18]อูแอส กงการ์กโน่ |
1-2
0-0 |
โรเดซ อเวรอน[4] 1 | +0.25 | |
FT 00:00 | 3 [6]ปัว เอฟซี |
1-2
0-1 |
แก็งก็อง[9] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 [8]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
1-0
0-0 |
บอร์กโดซ์[14] 1 3 | +0 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [2]เบนฟิก้า |
3-1
0-1 |
สปอร์ติ้ง บราก้า[4] 1 3 | -1 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:00 | 3 AE Kifisias |
2-3
1-1 |
พาส เจียนนิน่า 5 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 6 โวลอส เอ็นเอฟซี |
1-0
0-0 |
พานเซอร์ไรกอส 1 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 5 1 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน |
1-0
0-0 |
พีเออี อโตรมิตอส 1 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 แอสเตราส ตริโปลิส |
1-1
1-0 |
โอเอฟไอ เครเต้ | -0.25 ▼+0 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:00 | 5 แอชดอด เอ็มเอส |
1-0
1-0 |
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1 2 | -0.25 | |
FT 00:00 | 1 1 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
1-5
0-1 |
เบต้าเยรูซาเล็ม 2 | +0 ▲+0.25 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [4]เอฟเค มอร์นาร์ |
1-1
1-1 |
Decic Tuzi[1] 1 | +0.25 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 00:00 | [3]ดินาโม บาตูมี |
0-1
0-0 |
เอฟซี กากรา[10] 2 | -1.5 | |
กาตาร์ อีเมียร์ คัพ (Amir Cup) | |||||
FT 00:00 | 5 อัล คูไรติอัต |
0-1
0-0 |
อัล ไซลีย่า 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 00:00 | 2 [6]บลัว เอฟ.41 |
2-0
1-0 |
โรโมแรนติน[5] 3 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 00:00 | [11]ชามาเลียเรสเอฟซี |
0-2
0-1 |
Olympique Ales[13] | -0.25 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 1 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
1-3
0-1 |
Atletico Ottawa 2 | -0.25 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 00:10 | 1 [3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
5-1
2-1 |
รูเดส[10] 2 | -2.25 ▼-2 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:15 | 2 [11]ดนีโปร โมกิเลฟ |
0-2
0-0 |
ดินาโม มินส์ค[6] 1 | - | |
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 00:15 | 1 [2]อัล คูเวต เอสซี |
2-0
2-0 |
อัล คาดเซีย[1] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 00:15 | 4 [19]แบกแดด |
0-0
0-0 |
Al-Hudod[10] 2 | +0 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:30 | 5 สเตอัว บูคาเรสต์ |
2-1
1-0 |
ฟารูล คอนสแตนต้า 2 | -0.5 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 00:30 | 2 [5]เดเบรเซน วีเอสซี |
1-0
0-0 |
อูจเปสต์[10] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 00:30 | 3 [35]ทริสแทน ซัวเรส |
0-1
0-0 |
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[6] 5 | +0 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 00:30 | [9]Thes Sport |
2-2
0-1 |
Hoogstraten VV[4] 1 | -0.5 | |
FT 00:30 | 4 [12]เดสเซล สปอร์ต |
1-1
1-0 |
Sint-Eloois-Winkel[8] | -0.5 ▼▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:45 | 1 [1]อัล ฮุสเซน อีร์บิด |
3-0
0-0 |
อัล อคาบา เอสซี[5] | -1.5 ▲▲-2 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 00:45 | 2 [10]สเตล สตาโลว่า โวล่า |
1-1
0-0 |
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก[3] 5 | +0 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 00:50 | 3 [5]Austin FC |
2-0
2-0 |
แอลเอ กาแลกซี่[1] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [8]วิดซอว์ ลอดส์ |
0-1
0-0 |
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[5] 4 | +0.5 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 01:00 | FK Zeleznicar Pancevo |
1-1
0-0 |
ราสนิกีร์ ไนร์ 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 01:00 | 2 ซูลเต้ วาเรเกม |
1-1
0-0 |
เควีเอสเค ลอมเมล 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 01:00 | 4 1 [3]จีเคเอส ทิคี |
2-0
1-0 |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[18] | -0.75 ▲-1 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | [4]เซอร์โร ลาร์โก |
2-0
1-0 |
บอสตัน ริเวอร์[5] 3 | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [15]สปอร์ต บอยส์ |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ[18] 4 | -0.75 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 01:00 | 1 [11]อัล คาลีจ |
0-1
0-0 |
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[2] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 01:00 | [2]สเตลเลนบอส เอฟซี |
5-0
1-0 |
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[12] | -0.5 ▲-0.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:00 | 4 [10]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
2-1
1-1 |
เฟร์ ราเบท[1] 1 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 01:00 | [14]Royal FC Liege (W) |
2-0
0-0 |
ASE de Chastre (W)[16] | - | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:00 | 4 [3]โคบาน อิมเพเรียล |
0-2
0-0 |
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[5] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:00 | [4]อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) |
2-3
0-0 |
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[2] | - | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า |
2-1
1-0 |
Cumbaya FC[11] | -1.75 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 3 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) |
3-3
2-0 |
โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 1 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 01:00 | 5 [10]โอลิมปิก ชาเลอร์รัว |
1-0
0-0 |
La Louviere[1] 2 | +1 | |
FT 01:00 | 3 [11]รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน |
4-2
1-0 |
เคเอสเค ไฮสท์[7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [15]Antwerp B |
1-3
0-2 |
Charleroi B[3] | +0 ▲+0.25 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 01:00 | 5 ยูอี คอร์เนลล่า |
1-1
1-0 |
เซสต้าโอ 1 | -0.25 | |
Brazil women's League (Brazil women's League) | |||||
FT 01:00 | 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) |
1-1
0-0 |
อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) 3 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:15 | 3 [6]ดอมซาเล่ |
1-1
0-1 |
มาริบอร์[3] 2 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 01:30 | 4 [11]ชาลเก้ 04 |
1-1
0-0 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[3] 2 | +0 | |
สวิส คัพ (Switzerland Cup) | |||||
FT 01:30 | 2 เอฟซี ซิยง |
0-2
0-1 |
ลูกาโน 1 | +0.25 | |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:30 | 4 1 [10]ลองฟอร์ด ทาวน์ |
1-2
0-2 |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[6] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 3 1 [29]เอลมาโกล |
1-0
1-0 |
อัลมิแรนเต้ บราวน์[37] 3 | -0.25 | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 01:30 | [8] CF Esperanca dAndorra |
2-0
1-0 |
ซีอี คาร์โรอิ[9] | +0 ▲+0.25 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 1 [16]ยูเอไอ อากุยซ่า |
1-1
0-1 |
ลอส อันเดส[3] 2 | +0 | |
FT 01:30 | 3 [14]ซาน มาร์ติน เบอซาโค |
1-0
1-0 |
คานัวลาส เอฟซี[5] 1 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:30 | 4 [20]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล |
1-0
1-0 |
Liniers[19] 2 | -0.25 | |
FT 01:30 | 3 [21]วิลลา ซาน คาร์ลอส |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ[6] 3 | +0.25 | |
FT 01:30 | 3 [17]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน |
1-3
0-0 |
โกมูนิกาซิโอเนส[15] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:30 | 1 [7]สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด |
2-2
1-1 |
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์[11] 4 | -0.25 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 2 2 [7]Leandro N Alem |
0-1
0-0 |
Yupanqui[6] 3 | -0.5 | |
FT 01:30 | 2 [19]Puerto Nuevo |
0-1
0-1 |
อิตูไซย์โง[13] 1 4 | -0.25 | |
FT 01:30 | 4 [12]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส |
1-2
0-1 |
อัล คิว ซา[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 1 [21]Mercedes |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ มูนิซ[14] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:30 | 1 [5]เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ |
3-0
3-0 |
เจนเนอรัลลามาดริด[3] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 01:45 | 2 [1]เคเอเอ เกนท์ |
3-2
2-2 |
เวสเตอร์โล[6] 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 4 [6]ลาซิโอ |
1-0
0-0 |
เวโรน่า[15] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 1 [16]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
0-4
0-1 |
คริคูม่า[7] | -0.75 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | 2 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง |
3-3
1-2 |
เลอ อาฟร์[15] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 3 [4]แอตเลติโก้ มาดริด |
3-1
1-1 |
แอธเลติก บิลเบา[5] 2 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:00 | 3 [4]แอสตัน วิลล่า |
2-2
2-0 |
เชลซี[9] 5 | +0 ▲▲-0.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:00 | 1 [7]ฮัลล์ ซิตี้ |
3-3
1-2 |
อิปสวิช ทาวน์[3] 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 02:00 | [1]เอ็มซี แอลเจอร์ |
1-0
0-0 |
ปาราดัว เอซี[5] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:00 | 2 [16]ซีดี โคเปียโป เอสเอ |
0-1
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[6] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:00 | 1 [5]เดปอร์เตส ซานตาครูซ |
2-1
2-0 |
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[4] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:30 | 3 [5]วิตอเรีย กิมาไรส์ |
1-0
1-0 |
เบาวิสต้า เอฟซี[13] 1 5 | -0.75 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 02:30 | 3 1 แอนาเดีย |
1-0
0-0 |
ซีเอฟคาเนลาส 2010 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:35 | [32]ปาโตรนาโต ปารานา |
1-1
1-1 |
Talleres Rem de Escalada[27] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 2 [10]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า |
3-2
1-0 |
แอทเลติโก้ กรัว[11] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 03:00 | 4 1 [6]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ |
1-1
0-0 |
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[12] 3 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 03:00 | 1 [15]ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
0-0
0-0 |
Amazonas FC[14] 1 5 | -1 | |
FT 03:00 | 4 1 [16]เอสซี เปซานดูปารา |
1-1
0-0 |
โบต้าโฟโก้ เอสพี[9] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 03:00 | [1]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ |
6-0
4-0 |
ลาส เวกัส ไลท์[13] 2 | -1 | |
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 03:00 | 2 1 Municipal Mejillones |
0-1
0-0 |
เอซี โคลีนา 4 | +0.25 | |
FT 03:00 | 1 1 Comunal Cabrero |
1-0
1-0 |
ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 03:00 | 6 1 Chimbarongo FC |
4-2
1-0 |
Santiago City 4 | +0 ▲+0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 1 [14]โบโกตา เอฟซี |
2-2
1-0 |
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[12] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 03:00 | 1 [13]แซมปายโอ้ คอเรีย |
1-1
0-1 |
ฟิกูเรนเซ่[3] 3 | -0.25 | |
FT 03:00 | 3 [14]เอบีซี อาร์เอ็น |
0-3
0-1 |
เนาติโก (พีอี)[1] 1 | -0.25 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 03:00 | 5 Forge FC |
2-1
0-0 |
Valour 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 03:30 | 2 [16]Libertad FC |
1-1
0-0 |
อูเรนเซ่ เอสซี[10] 2 | +0 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | 3 [2]คูคูต้า เดปอร์ติโว่ |
1-0
1-0 |
คอร์ตูลัว[13] 1 5 | -1 ▼-0.75 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 04:00 | 1 [5]อเมริกา เอ็มจี |
2-0
1-0 |
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่[8] 1 1 | -0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 04:00 | 4 [9]นูเอว่า ชิคาโก้ |
1-0
1-0 |
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[24] 4 | -0.25 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 04:00 | 2 [11]เอดี กรีเชีย |
0-1
0-1 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[12] 3 | -0.25 | |
FT 04:00 | 1 [8]พันตาเรนนัส |
2-2
1-2 |
เอดี ซาน คาร์ลอส[2] 2 | +0.25 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 1 [4]เดปอร์ติโวมีชโก |
2-1
2-0 |
CD Achuapa[6] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 4 Herrera FC |
4-3
3-1 |
Veraguas FC 2 | -0.75 | |
FT 04:00 | 1 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า |
2-1
0-0 |
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 2 | -1 | |
FT 04:00 | 2 อาราเบ้ ยูนิโด้ |
1-1
0-1 |
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 3 | +0.25 | |
FT 04:00 | 2 UMECIT |
1-0
0-0 |
ซานฟานซิสโก เอฟซี 4 | +0 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:30 | 4 [20]คุยอาบา |
0-3
0-1 |
อัตเลติโก มิไนโร่[8] 1 5 | +0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:30 | 3 [7]นูเบลนเซ่ |
6-0
5-0 |
โคเบรลัว[11] 1 5 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:30 | 2 [15]คูริโก้ ยูนิโด |
0-0
0-0 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[13] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 04:30 | 1 [8]ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
2-1
0-0 |
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[14] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 04:40 | 1 [13]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ |
0-1
0-1 |
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[4] 2 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 05:00 | 5 [2]เซา เบอร์นาร์โด้ |
4-2
0-1 |
ทอมเบนเซ่[9] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 05:00 | 1 1 ดี.คอนเซ็ป |
1-3
0-2 |
เมไลพิลล่า 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 05:30 | 2 [5]เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ |
2-0
1-0 |
เซียนเซียโน่[6] 1 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 05:30 | 1 [4]Athletic Club MG |
3-1
1-0 |
เรโม เบเลม[15] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 05:40 | 3 Nautico (RR) |
1-1
0-1 |
GA Sampaio 4 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Columbia women's League (Columbia women's League) | |||||
FT 05:40 | อเมริกา เด กาลี (ญ) |
5-0
2-0 |
Deportivo Pereira (w) 2 | -2.25 ▲-2.5 |
|
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 05:45 | 2 คลับ กัวรานี่(ญ) |
4-0
2-0 |
Sportivo Trinidense (W) 2 | -3 ▼-2.75 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 06:00 | 2 [12]เอฟซี ฮัวเรซ |
1-1
1-0 |
คลับ เลออน[11] 1 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:00 | 4 [21]ไมอามี่เอฟซี |
2-1
2-1 |
ซาน อันโตนิโอ[7] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 06:00 | 4 [19]พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ |
2-0
2-0 |
ดีทรอยต์ ซิตี้[4] 1 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 06:00 | 1 [20]อินดี้ อิเลฟเวิ่น |
2-1
0-0 |
นอร์ท แคโรไลนา[17] 4 | -0.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 06:00 | 4 1 [5]แอลดียู กีโต้ |
1-0
1-0 |
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ[8] 1 1 | -1.25 ▼-1 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:00 | 1 [5]นอร์ท แคโรไลนา (ญ) |
1-0
1-0 |
ซีแอตเติล เรน (ญ)[13] | -0.25 ▲-0.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 06:00 | 2 1 เวนาโดส เอฟซี |
2-3
1-1 |
Atletico La Paz 2 | -0.75 ▲-1 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 1 Tormenta FC |
1-1
0-1 |
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | +0 ▲-0.25 |
|
FT 06:00 | 2 กรีนวิลล์ เอฟซี |
1-1
0-0 |
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 5 | -1.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 06:00 | 2 ทอร์ค |
0-0
0-0 |
CS Cerrito 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 06:00 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส |
0-1
0-1 |
Los Cabos United 1 | +0 | |
FT 06:00 | 1 Mexicali FC |
2-0
1-0 |
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | +1 | |
FT 06:00 | 2 Escorpiones FC |
0-0
0-0 |
Club Petroleros de Salamanca 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 06:00 | 2 Inter Playa del Carmen II |
0-0
0-0 |
Progreso Yucatan 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 06:00 | 4 ชัตตานูกา |
2-0
1-0 |
Carolina Core 1 | -1.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |