ผลบอล 24 เมษายน 2567ผลบอล 23 เมษายน 2567ผลบอล 22 เมษายน 2567ผลบอล 21 เมษายน 2567ผลบอล 20 เมษายน 2567ผลบอล 19 เมษายน 2567ผลบอล 18 เมษายน 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 22 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:15 | 1 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต |
3-2
1-1 |
คอสตา เดล เอสเต 3 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:20 | 4 [9]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน |
2-2
1-2 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[13] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 3 Tormenta FC |
0-3
0-1 |
กรีนวิลล์ เอฟซี 3 | -0.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:40 | 1 [10]Angel City FC (W) |
2-1
1-0 |
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[3] 1 | +0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:00 | 2 [4]ครูซ อาซูล |
2-2
1-2 |
อัตลาส[16] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 07:00 | 1 [11]นาซิอองนาล อซุนซิยง |
0-1
0-0 |
โอลิมเปีย อาซันซิออง[4] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 1 [8]โคเบรลัว |
0-3
0-2 |
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[16] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 3 [5]มูนิซิปัล ลิเบเรีย |
3-1
1-0 |
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[8] 3 | -0.25 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:00 | 3 SV Caiquetio |
2-4
1-1 |
สปอร์ต คลับยูไนเต็ด 2 | +1 | |
Antigua Barbuda Premier Division (Antigua Barbuda Premier Division) | |||||
Post. 07:00 | Willikies FC |
|
Ottos Rangers FC | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 07:06 | 4 ตีฮัวนา (ญ) |
5-2
4-0 |
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1 | -2.5 ▲▲-3 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:20 | 2 1 [3]แอลเอ กาแลกซี่ |
4-3
3-1 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[14] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Barbados Premier League (Barbados Premier League) | |||||
FT 07:30 | 1 เวย์มัท เวลส์ |
3-0
2-0 |
UWI Blackbirds 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 07:45 | 4 Albion FC |
0-0
0-0 |
ทาคูแรมโบ 5 | -0.25 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | 2 1 [9]ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว |
0-1
0-0 |
ดิเรียนเกน[1] 2 | +1.5 | |
FT 08:00 | [2]เรอัล เอสเทล |
2-1
0-1 |
มานากัว เอฟซี[3] | - | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 08:15 | 1 [3]เอดี ซาน คาร์ลอส |
0-1
0-1 |
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[7] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:30 | 4 [1]ดิปอร์เทส โตลิม่า |
2-1
0-0 |
ปาตริโอตาสเอฟซี[20] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 10:00 | 1 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ |
0-0
0-0 |
Vancouver Whitecaps Reserve 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
India R League A Division (India R League A Division) | |||||
FT 12:00 | 1 Sunrise FC Rajasthan |
0-1
0-1 |
Royal Jaipur | +1.5 ▲▲+2 |
|
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 13:00 | 3 Woldia SC |
1-1
1-0 |
Bench Maji Buna FC 1 | +0.25 ▼+0 |
|
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 14:00 | [8]ปูซาน ซังมู (ญ) |
0-0
0-0 |
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[5] | +0.5 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:00 | 1 [8]เปอร์ซิส โซโล เอฟซี |
2-1
2-0 |
พีเอส ติร่า[18] 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 15:15 | Bulleen Lions U23 |
6-1
4-1 |
Kingston City U23 1 | -2.75 ▲-3 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 15:30 | ตุรกี (ยู 18) |
2-2
0-0 |
Mali U18 | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:00 | 2 [14]เลชเช่(ยู20) |
1-0
1-0 |
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[15] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | สโลวาเกีย (ยู 18) |
1-1
0-0 |
โมร็อคโก (ยู 18) | - | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 16:00 | Real Pharma Ovidiopol |
0-1
0-1 |
Kudrivka | - | |
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 16:00 | 1 Heidelberg United U23 |
3-0
2-0 |
Moreland City U23 1 | -0.5 | |
India Shillong Premier League (India Shillong Premier League) | |||||
FT 16:45 | 2 Nangkiew Irat |
1-2
0-1 |
Rangdajied United 1 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [16]เอฟซี มินาจ |
1-1
0-0 |
รุกห์ วินนีกี้[5] 2 | +0.75 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 17:00 | [4]ฮวาชอน (ญ) |
2-0
1-0 |
ชางยอง (ญ)[7] | -1.5 | |
FT 17:00 | [3]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) |
3-2
1-0 |
คยองจู เอฟซี (ญ)[2] | +0 | |
FT 17:00 | [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) |
2-0
0-0 |
โซล อเมโซเนส (ญ)[6] | -2 ▼-1.75 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 17:00 | 1 Westvale Olympic |
1-5
0-2 |
โอคไลจ์ แคนนอนส์ | +4.75 ▼▼▼+4 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | Turkmenistan U18 (W) |
0-7
0-5 |
Iran (w) U18 | - | |
India R League A Division (India R League A Division) | |||||
FT 17:00 | ASL FC |
0-2
0-2 |
Jaipur Elite 2 | +2.5 ▼▼▼ ▼+1.5 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:30 | 3 [8]เอฟซี บูลลีนไลออน |
1-1
1-1 |
คิงส์ตัน ซิตี้[9] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Post. 18:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) |
|
เอฟซี ไลเฟริ่ง | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [8]เอฟเค แวน |
2-3
0-1 |
อลาชเคิร์ต[5] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย (ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย) | |||||
FT 18:00 | ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) |
1-1
0-0 |
ทาจิกิสถาน(ฟุตซอล) | -2.5 | |
FT 18:00 | เกาหลีใต้ (ฟุตซอล) |
5-5
0-0 |
คีร์กีซสถาน(ฟุตซอล) | +2.5 | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 18:00 | Namangan FA |
1-4
0-3 |
โซรัซ FK อูลกัช | - | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 18:00 | Chayka Petropavlovsk Borshchagovka |
2-0
1-0 |
Skala 1911 Stryi | - | |
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League) | |||||
FT 18:00 | 1 Millat FC |
2-3
0-0 |
Hope United 1 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 18:00 | 3 FK Alga Bishkek |
1-1
0-1 |
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค | +0.5 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:15 | 1 Bavarians FC |
0-5
0-2 |
คานการิด 1 | +3.25 ▲▲▲ ▲▲▲+4.75 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:30 | 1 [11]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ |
2-1
1-1 |
Wuxi Wugou[15] 2 | -0.75 | |
Paraguay reserve team league (Paraguay reserve team league) | |||||
FT 18:30 | โซล เดอ อเมริกา (สำรอง) |
4-2
3-1 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) | - | |
FT 18:30 | 1 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) |
0-1
0-0 |
โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 3 | - | |
FT 18:30 | Tacuary Reserves |
1-1
1-1 |
คลับ กัวรานี่(สำรอง) | - | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 19:00 | [6] Andranik |
0-2
0-2 |
BKMA II[2] | - | |
Post. 19:00 | [3]แกนด์ซาซาร์ กาแพน |
|
FC Onor[14] | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]อรักวี ดูเชติ |
3-1
0-1 |
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[9] 5 | -0.5 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 19:00 | 1 1 [6]พีเอสไอเอส เซมารัง |
2-1
1-0 |
ซิเลกอน ยูไนเต็ด[14] 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [21]Crewe Alexandra U21 |
1-4
1-2 |
Fleetwood Town U21[11] 1 | +1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League) | |||||
Post. 19:00 | Al Horiyah U21 |
|
Jableh SC U23 | - | |
Post. 19:00 | Hutteen U23 |
|
Al Ittihad Aleppo U23 | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 19:10 | [7]Gareji Sagarejo |
2-1
2-0 |
FC Kolkheti Khobi[10] | - | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 19:10 | CA Estudiantes Caseros (W) |
1-3
0-1 |
San Luis FC (W) 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 19:30 | 4 [15]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ |
1-1
0-1 |
โอโบโลน เคียฟ[14] 1 | -0.25 | |
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 [22]Leeds United U21 |
1-1
1-1 |
เอฟเวอร์ตัน (ยู 21)[23] | +0.5 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 19:45 | 3 [9]Al-Hudod |
1-2
1-0 |
อัล-นาฟ[8] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League) | |||||
FT 19:50 | 2 Al-Karamah(SY) (Youth) |
1-0
1-0 |
Jaish Damascus U23 1 | -0.75 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 2 [3]อิราคลิส |
1-0
0-0 |
Aiolikos[18] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [7]เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย |
1-2
0-0 |
อรารัต เยเรวาน[6] 1 | -0.25 | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [6]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี |
1-0
0-0 |
เอฟซี ซิโอนี่[2] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 20:00 | [14]Charlton Athletic U21 |
2-3
0-0 |
Sheffield Utd U21[4] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | Saudi Arabia U18 |
2-1
0-0 |
Jamaica U18 | - | |
FT 20:00 | Tajikistan U18 (w) |
0-3
0-2 |
Kyrgyzstan (w) U18 | - | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 20:00 | 1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) |
1-2
0-2 |
จีน (ยู 23) 5 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 ญี่ปุ่น(ยู23) |
0-1
0-0 |
เกาหลีใต้(ยู 23) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 2 ทานซาเนีย ไพรซัน |
0-0
0-0 |
Kagera Sugar 1 | -0.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League) | |||||
FT 20:00 | Al Sahel Tartous U23 |
0-0
0-0 |
Tishreen U23 1 | +1 | |
FT 20:00 | 3 Wahda Damascus U23 |
4-2
1-0 |
Al Futowa (Youth) | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 Al-Taliya (Youth) |
2-0
0-0 |
Al Wathba SC U23 3 | -0.75 | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 20:00 | 1 Siltie Worabe |
1-2
0-2 |
Nekemte Ketema 1 | +0.25 | |
Algeria Regional League (Algeria Regional League) | |||||
FT 20:20 | 1 MB Constantine |
4-2
2-2 |
AD Constantine 1 | -2.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:30 | GuatemalaU18 |
2-2
1-1 |
Ecuador U18 | - | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 20:55 | 1 [5]อัล นาเซอร์ (โอมาน) |
1-2
0-2 |
อัลรูสตัก[7] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:55 | 1 [4]โซฮาร์ คลับ |
1-1
0-1 |
บาห์ลา[11] | -0.75 ▼-0.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:00 | IMT Novi Beograd |
0-0
0-0 |
FK Zeleznicar Pancevo | -0.25 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 21:00 | [5]ZED FC |
3-0
3-0 |
เอล กัวน่า[6] | -0.25 | |
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย (ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย) | |||||
FT 21:00 | บาห์เรน(ฟุตซอล) |
2-3
0-0 |
Afghanistan Futsal | +0.5 | |
FT 21:00 | อิหร่าน (ฟุตซอล) |
4-0
0-0 |
Kuwait Futsal | -2.5 | |
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 21:00 | 1 [13]Gulf Heroes FC |
1-2
0-1 |
Dubai United[5] 1 | +0.5 | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 21:00 | Qoraqalpogiston FA |
0-16
0-8 |
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | - | |
FT 21:00 | มาเชล มูบาเร็ค |
0-0
0-0 |
บูโซโร เอฟเค | -0.5 | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | [6]FK Vrsac |
0-0
0-0 |
Mladost Novi Sad[7] | +0.75 | |
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 21:00 | 1 เอ็นเอส มูรา (ยู 19) |
3-1
0-0 |
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) 2 | +0 | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]Dinamo Tbilisi II |
3-1
2-1 |
Shturmi[3] 2 | -0.75 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | [11]CSKA 1948 Sofia II |
0-1
0-0 |
Marek Dupnitza[4] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [2]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
1-2
0-2 |
เอฟซี ดูนาฟ รูส[12] 1 | -1.25 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | [8]Orn-Horten |
2-3
0-2 |
เอสเค บรานน์ 2[9] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21) | |||||
Post. 21:00 | Meonothai U21 |
|
Shabab Dubai U21 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 บานิยาส เอสซี (สำรอง) |
5-5
2-1 |
คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) | -0.5 | |
FT 21:00 | อัล นาสร์ (ยู 21) |
1-3
0-3 |
อัล บาเตห์ (ยู 21) | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) |
3-3
1-2 |
อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) 2 | +0 | |
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 21:00 | 1 Osun United |
0-0
0-0 |
Solution FC 2 | -0.75 ▲-1 |
|
North African U17 Tournament (North African U17 Tournament) | |||||
FT 21:00 | ลิเบีย ยู17 |
1-1
1-0 |
โมร็อกโก(ยู 17) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Post. 21:30 | อัล ซัลมิย่า |
|
อัล ซาเฮล | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 21:30 | [3]เอฟเค วัลเมียรา |
0-1
0-1 |
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[6] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [1]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก |
2-1
0-0 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[11] | -1.75 ▲-2 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:00 | [10]รูเดส |
0-2
0-1 |
วาร์เท็กซ์[7] | +0.75 ▼+0.5 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
Post. 22:00 | [3]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
|
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[8] | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 22:00 | [8]Spaeri FC |
0-1
0-1 |
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[5] | -0.25 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | Berekum Chelsea |
2-0
0-0 |
Medeama SC | -0.75 ▼-0.5 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | Bahir Dar Kenema FC |
2-1
0-0 |
Welkite Ketema | -1.25 ▼-1 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:15 | [5]Duhok |
2-2
1-1 |
นาฟิต อัลวาซาต[20] | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | อัล คาดเซีย |
2-2
0-0 |
คาซม่า | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:30 | Saudi Arabia (W) U17 |
0-3
1-0 |
Guam U17 (W) | - | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 22:30 | ไทย (ยู 23) |
0-1
0-0 |
ทาจิกิสถาน(ยู23) | -0.5 | |
FT 22:30 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) |
1-2
1-1 |
อิรัก (ยู23) | -0.5 ▼-0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:30 | แซนวิเค็น |
2-1
0-0 |
Hou Ge Xinte B team | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:59 | [5]ปิโตรลูล โปรเอสติ |
1-1
1-0 |
ยูทีเอ อารัด[3] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:59 | [7]มัลโดส ลูการ์นี |
3-1
1-0 |
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[8] | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 22:59 | [12]บูไสทีน |
2-1
0-1 |
อัล มูฮารัค[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | [1]Al Khaldiya |
4-2
1-1 |
อัล นาจม่า[6] | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:59 | [4]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) |
0-0
0-0 |
มานาม่า คลับ[5] | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 22:59 | [8]ซีดี มาลากาเตโก |
2-1
0-1 |
ซีดี ซากาปา[11] | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 22:59 | [5]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) |
1-1
0-0 |
Zenit St Petersburg (W)[2] | +0.5 ▲+0.75 |
|
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 22:59 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) |
3-0
0-0 |
เอซี มิลาน(U19) | +0.75 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | Funnefoss/Vormsund |
2-2
0-0 |
Kristiansund B | -0.5 | |
FT 22:59 | โลโคโมทีฟ ออสโล |
2-1
1-0 |
โมลด์ บี | +0.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | [11]Eik ตอนซ์เบิร์ก |
4-3
3-2 |
ไวกิ้ง บี[2] | +0.75 ▼▼▼ ▼▼-0.5 |
|
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 22:59 | FC Dar El Barka |
0-1
0-0 |
Widad Arafat | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:59 | AS Douanes Ouagadougou |
3-1
1-0 |
ASEC Koudougou | -1 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 23:10 | [12]Al-Ameade |
3-1
2-0 |
ฮาเจอร์[16] | -0.25 ▼+0 |
|
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 23:15 | [10]ซูร์ คลับ |
3-1
1-1 |
อัล ซีบ[1] | +1 ▲+1.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 23:15 | [13]โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
1-1
0-0 |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[17] | +0 ▲-0.25 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 23:25 | [12]โอฮูด มีดินา |
1-1
0-1 |
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)[9] | - | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 23:30 | [5]เอเอส โรม่า |
1-3
0-2 |
โบโลญญ่า[4] | -0.5 ▼-0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 23:30 | ไอเอลโฮดด์ บี |
3-3
1-1 |
สเจลคาวิค | -0.5 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 23:30 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก |
2-1
2-0 |
ยูเอสซี คิตะ | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 23 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 00:00 | [15]วอร์ต้า พอซแนน |
5-2
2-2 |
สตอล เมียเลช[9] 1 | -0.25 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | [4]นอร์ดเจลแลนด์ |
7-2
3-1 |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[5] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 2 [11]เอล์ฟส์บอร์ก |
1-2
0-1 |
คัลมาร์[15] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [10]ชีวาสสปอร์ |
2-2
0-1 |
เฟเนร์บาห์เช่[2] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [12]โอเรโบร |
3-1
1-0 |
วาลเบิร์ก เอฟซี[13] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:00 | 5 [14]อุมรานิเยสปอร์ |
1-0
0-0 |
โคแคลิสปอร์[6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 [3]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า |
3-1
2-0 |
เอสแอล เบนฟิก้า บี[12] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [4]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย |
1-1
1-1 |
เอล อิสไมลี่[13] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [18]เอล ดัคเลยาห์ |
1-1
1-0 |
โคคา โคล่า เอฟซี[6] | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 00:00 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ |
1-0
1-0 |
อัล นาเซอร์ เบงซี่ | - | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]ลิงโคปิ้ง (ญ) |
1-1
0-0 |
BK Hacken (W)[5] | +1 ▼▼+0.5 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]Tindastoll Neisti Womens |
0-1
0-0 |
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)[7] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค |
1-0
1-0 |
Fredrikstad B | -0.75 | |
FT 00:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี |
2-2
1-1 |
KFUM 2 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 ออปเซล ฟุตบอล |
4-3
1-2 |
สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 3 | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | [6]แอตวิดาเบิร์ก |
2-0
2-0 |
สเมดบี้ เอไอเอส[13] | - | |
FT 00:00 | 2 เอฟบีเค บอลข่าน |
0-2
0-0 |
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 2 | +1 ▼+0.75 |
|
North African U17 Tournament (North African U17 Tournament) | |||||
FT 00:00 | แอลจีเรีย(ยู 17) |
1-1
1-0 |
ตูนิเซีย (ยู 17) | - | |
ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์ คัพ (Finland Woman's Cup) | |||||
FT 00:15 | 2 ToTe (W) |
0-3
0-2 |
IF Gnistan (W) | - | |
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | [1]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) |
3-0
0-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[7] | -2.25 | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 00:30 | [9]Deinze U21 |
1-1
1-0 |
Francs Borains U21[14] 2 | -1.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 00:30 | 1 Club Ciudad de Bolivar |
1-0
1-0 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 00:30 | 1 ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) |
0-2
0-0 |
Hercilio Luz U20 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 00:45 | 2 [18]Al-Trgee |
0-3
0-2 |
อัล บาเดน[8] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 00:50 | 2 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก |
1-2
0-0 |
วิทยาลัยคอรินเทียนส 2 | +1.5 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [9]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) |
2-1
0-1 |
วีวีวี เวนโล[13] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:00 | [18]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[20] 1 1 | -0.75 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 2 [26]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
1-1
0-0 |
Club Atletico Guemes[31] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [37]อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
1-2
0-1 |
ซีเอ บราวน์อโดรกู[38] 1 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 01:00 | 2 [3]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
0-1
0-1 |
ซเซจ เอเค[4] 2 | -0.25 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 01:00 | 2 [5]เบรย์ดาบลิค (ญ) |
3-0
1-0 |
เคฟลาวิค(ญ)[8] 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 01:00 | [4]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) |
1-2
1-1 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[3] 1 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 01:00 | 2 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) |
2-0
0-0 |
อัลฟ์ตาเนส (ญ) 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 [10]Sunderland U21 |
2-1
1-1 |
ลิเวอร์พูล (ยู 21)[5] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 01:00 | [13]Blackburn Rovers U21 |
2-2
2-2 |
อาร์เซน่อล (ยู 21)[6] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 3 เดป.ซาน มาร์ติน |
0-1
0-1 |
อคาเดเมีย กันโตเลา 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
Post. 01:00 | Deportivo Metalurgico |
|
Estrella del Sur Alejandro Korn | -0.25 | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 01:10 | [12]Lierse U21 |
1-2
1-1 |
คอร์ตจิค (ยู 21)[3] 1 | +1 | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:15 | 3 [2]เอฟซี ธูน |
1-0
1-0 |
เอฟซี ซิยง[1] 3 | +0 | |
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 01:15 | 2 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) |
6-1
1-1 |
Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 1 3 | -1.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 01:30 | 2 [19]เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
2-0
0-0 |
เรอัล โอเบียโด[6] 1 4 | +0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 4 [9]Argentino de Rosario |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล[6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 1 1 [23]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส |
2-0
0-0 |
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[24] 1 5 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:30 | 1 Afrique Football Elite |
0-1
0-0 |
Onze Createurs | - | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
Post. 01:30 | Barrancas FC |
|
Deportivo Camioneros | - | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
Post. 01:30 | ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) |
|
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) | -1 ▲-1.25 |
|
Post. 01:30 | โปรเกรสโซ่(สำรอง) |
|
ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:30 | 2 บอสตันริเวอร์(สำรอง) |
2-0
2-0 |
แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 1 | -1 | |
Post. 01:30 | ดานูบิโอ(สำรอง) |
|
Albion fc Reserves | -1.25 ▲-1.5 |
|
Post. 01:30 | วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) |
|
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | -0.25 | |
Post. 01:30 | Deportivo Maldonado Reserve |
|
นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:30 | 3 เพนาโรล(สำรอง) |
2-1
1-0 |
Torque Reserves 2 | - | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:30 | 2 วิลา โนวา(เยาวชน) |
1-1
0-0 |
Atletico Goianiense U20 9 | +0 ▲-0.25 |
|
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 01:30 | 1 HK YmirU19 |
1-1
1-1 |
ไวกิงเกอร์(ยู 19) 1 | - | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 5 1 [1]เชลบอร์น |
0-0
0-0 |
แชมร็อค โรเวอร์ส[3] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 3 [4]เดอร์รี่ ซิตี้ |
3-1
1-0 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[5] 3 | -0.75 | |
FT 01:45 | 3 [7]สลิโก โรเวอร์ส |
0-0
0-0 |
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 3 2 [2]เอซี มิลาน |
1-2
0-1 |
อินเตอร์ มิลาน[1] 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 01:45 | 2 [2]ลินฟีลด์ เอฟซี |
1-1
1-1 |
ลาร์นเอฟซี[1] 5 | -0.25 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 01:45 | 2 [20]Plymouth Parkway |
0-3
0-2 |
AFC Totton[3] 2 | +0.75 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 01:45 | 1 [16]มัตล็อค ทาวน์ |
5-1
2-0 |
แอชตัน ยูไนเต็ด[6] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 01:45 | 1 Liversedge |
1-2
1-0 |
แกรนแธม ทาวน์ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 01:45 | 1 นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) |
1-7
0-2 |
เกล็นโตรัน(สำรอง) | +3 ▲+3.25 ▲+3.5 |
|
FT 01:45 | 2 Loughgall U20 |
1-0
0-0 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 1 | +0.75 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 4 1 ร็อคเม้าท์ |
1-2
0-1 |
มิดเดิลเติ้น เอฟซี 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 01:45 | 2 FC Arafat |
1-1
0-0 |
FC Brakna 2 | - | |
Mexico Youth U23 (Mexico Youth U23) | |||||
FT 01:50 | Tijuana U23 |
4-2
2-0 |
Puebla U23 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | [14]เซบีย่า |
2-1
0-0 |
มายอร์ก้า[17] 2 | -0.5 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:00 | 3 [9]มิดเดิลสโบรห์ |
3-4
2-3 |
ลีดส์ ยูไนเต็ด[2] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 02:00 | 1 [9]โซโชซ์ |
2-1
2-0 |
ชามัวร์ นิออร์ท[2] 2 | +0 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 3 San Antonio Bulo Bulo |
6-1
3-1 |
Independiente Petrolero 4 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 02:00 | 1 Larne Reserves |
0-6
0-3 |
โคเลอไรน์(สำรอง) 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:15 | 1 [10]เอสซี เฟยเรนเซ่ |
1-3
1-2 |
เบนฟิก้า[2] 2 | +1.5 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 02:15 | 2 [2]ฟีลเคียร์(ญ) |
1-1
0-1 |
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)[6] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 02:15 | อัคราเนส(ญ) |
4-4
0-3 |
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | - | |
FT 02:15 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) |
4-0
1-0 |
KH Hlidarendi (w) | - | |
Sierra Leone Premier League (Sierra Leone Premier League) | |||||
FT 02:20 | 1 1 Luawa FC |
1-3
0-2 |
Lamboi 1 | - | |
Brazil women's League (Brazil women's League) | |||||
FT 03:00 | 4 Bragantino (W) |
1-0
0-0 |
เกรมิโอ (ญ) 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
Brazil L (Brazil L) | |||||
FT 03:30 | วาสโก เอซี |
4-1
2-0 |
เซา ฟรานซิสโก เอซี 1 1 | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 2 [11]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี |
0-2
0-1 |
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[3] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 04:15 | [7]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ |
3-1
2-0 |
Sol de America Pastoreo[10] | -0.25 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 04:45 | 1 1 ครูซ อซูล(ญ) |
2-3
0-2 |
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 3 | +0.5 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 2 [10]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย |
1-0
1-0 |
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[16] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ (แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ) | |||||
05:00 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
|
Saint Lauren | - | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
Post. 05:00 | Hills Brumbies |
|
เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | - | |
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 05:00 | 2 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี |
1-1
1-0 |
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 05:00 | 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) |
2-3
1-3 |
Mazatlan FC (W) 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Columbia women's League (Columbia women's League) | |||||
FT 05:00 | 1 Deportivo Pasto s (W) |
2-3
1-2 |
Inter Palmira (W) 3 | -0.75 | |
Brazil women's League (Brazil women's League) | |||||
FT 05:00 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) |
0-0
0-0 |
แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 1 | -1.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 2 [12]เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี |
1-1
1-0 |
เอบีซี อาร์เอ็น[11] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 06:00 | 3 [14]คอนฟิแองก้า |
1-1
0-0 |
ลอนดริน่า พีอาร์[10] 1 3 | +0 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 06:00 | 1 สปอร์ติโว เบลกราโน่ |
1-0
0-0 |
กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 2 | -0.75 ▲-1 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 06:00 | 4 Chicago flame B |
2-1
2-0 |
Carolina Core 3 | -0.75 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |