ผลบอล 17 เมษายน 2567ผลบอล 16 เมษายน 2567ผลบอล 15 เมษายน 2567ผลบอล 14 เมษายน 2567ผลบอล 13 เมษายน 2567ผลบอล 12 เมษายน 2567ผลบอล 11 เมษายน 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 15 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 06:15 | 1 [4]ซีดี โมตากัว |
4-0
2-0 |
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[9] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:15 | 1 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
1-2
1-1 |
Herrera FC 1 1 | +0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:20 | 3 [17]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ |
2-3
0-1 |
มิลเลียนนาริออส[11] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 4 1 นาซิอองนาล โปโตซี |
0-1
0-0 |
Universitario De Vinto 1 1 | -1 | |
conmebol-sudamericano women u20 (conmebol-sudamericano women u20) | |||||
FT 06:30 | โบลิเวีย (ญ) ยู20 |
0-2
0-2 |
บราซิล(ญ) ยู20 | - | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 06:30 | 2 New York City Team B |
6-2
3-1 |
New England Revolution B 7 | +0 ▲-0.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:00 | [16]อัตลาส |
2-1
1-1 |
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[14] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 07:00 | 1 [10]พูมาส ยูนัม |
1-0
0-0 |
คลับ เลออน[11] 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 07:00 | 2 [3]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
3-0
1-0 |
Sportivo Ameliano[7] 3 | -1 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 4 [15]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ |
2-2
1-1 |
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[14] 1 2 | -0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:00 | 2 [4]เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ |
2-3
2-0 |
เดปอร์ติโวมาดรีน[35] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 07:00 | 3 [5]มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
2-0
1-0 |
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน[8] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 07:10 | [11] Bay FC (W) |
3-2
0-1 |
ซีแอตเติล เรน (ญ)[12] | +0 ▲+0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 07:30 | 1 1 [3]เอเลี่ยนซา ลิม่า |
2-0
0-0 |
แอทเลติโก้ กรัว[9] 1 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 07:30 | [11]คาราคาส เอฟซี |
2-2
2-2 |
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา[2] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 07:30 | 3 นอร์ทเท็กซัสเอสซี |
2-1
2-0 |
ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 4 | +0 ▲-0.25 |
|
Barbados Premier League (Barbados Premier League) | |||||
FT 07:30 | 3 Brittons Hill |
1-1
0-1 |
Ellerton FC 3 | +0 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 08:00 | 3 CD Suchitepequez |
3-0
0-0 |
เดปอร์ติโบซานเปโดร 5 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | [10]Organica Masachapa FC |
1-2
1-0 |
Matagalpa FC[8] 2 1 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
ofc club championship u19 (ofc club championship u19) | |||||
FT 08:00 | American Samoa U19 |
3-4
1-1 |
ตองกา(ยู 19) | - | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 08:00 | 2 เรอัล โมนาร์ช |
0-1
0-1 |
San Jose Earthquakes Reserve 2 | +0.25 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 08:06 | 3 Mazatlan FC (W) |
0-3
0-0 |
มอนเทอร์เรย์(ญ) 1 | +3 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:30 | 6 1 [20]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา |
0-3
0-0 |
ลา อีคูดัด[3] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:30 | 2 1 [10]ซีดี วิด้า |
0-1
0-0 |
Genesis[6] 1 8 | +0 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 09:00 | 2 Los Angeles FC II |
2-1
1-0 |
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1 4 | -0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:05 | 1 [15]เอฟซี ฮัวเรซ |
0-1
0-0 |
คลับ ตีฮัวนา[17] 1 | -0.25 | |
ofc club championship u19 (ofc club championship u19) | |||||
FT 11:00 | Cook Islands U19 |
0-2
0-1 |
Vanuatu (U19) | - | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 13:00 | 1 จิมมา อบา จิฟาร์ |
2-2
2-0 |
Bench Maji Buna FC 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:00 | 1 Taian Tiankuang |
0-1
0-1 |
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 14:00 | Dalian Kuncheng |
0-1
0-0 |
Rizhao Yuqi 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
China U21 League ( China U21 League ) | |||||
FT 14:00 | Cangzhou Mighty Lions U21 |
1-2
1-1 |
Zhejiang Greentown U21 | +0.5 | |
FT 14:00 | Heilongjiang Ice City U21 |
0-0
0-0 |
Shenzhen Xinpengcheng U21 | - | |
Post. 14:00 | Qingdao Youth Island U21 |
|
Qingdao Hainiu U21 | - | |
Post. 14:00 | Tianjin Jinmen Tiger U21 |
|
Shanghai Shenhua U21 | - | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
Post. 14:10 | โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ |
|
BFF Elite Football Academy | - | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:30 | 3 Xi an Ronghai |
1-4
1-1 |
Haimen Codion 3 | +1.5 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:00 | 4 [16]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง |
3-3
0-2 |
เปอร์ซิบ บันดุง[2] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 15:00 | 1 [14]พีเอสเอส สเลมัน |
4-1
2-1 |
อเรม่า มาลัง[15] | -0.25 | |
Australia Victoria PL 1 U23 (Australia Victoria PL 1 U23) | |||||
FT 15:15 | 1 3 Kingston City U23 |
3-5
1-2 |
Eastern Lions U23 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 15:15 | 2 Bulleen Lions U23 |
2-0
1-0 |
Langwarrin U23 1 | -1.5 ▲▲▲ ▲▲-2.75 |
|
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
FT 15:15 | Bulleen Lions U23 |
2-0
1-0 |
Langwarrin U23 | - | |
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 15:30 | OshMU Aldier |
2-1
1-1 |
FC Ilbirs | -0.5 | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 15:30 | 1 Debre Birhan Ketema |
1-2
1-2 |
Gamo Chencha 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 16:30 | 1 Fakirapool Young Mens Club |
3-1
1-0 |
วาริ คลับ 3 | -0.25 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [10]Hainan Star |
0-2
0-1 |
Guangzhou Shadow Leopard[1] 3 | +1.75 ▼▼▼+1 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 17:30 | ซีเมนท์ชิ คูวาซอย |
5-2
1-1 |
Namangan FA | - | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:30 | 1 [6]เอฟซี บูลลีนไลออน |
0-0
0-0 |
แลงวาร์ริน[3] 1 | +0 | |
FT 17:30 | 1 [9]คิงส์ตัน ซิตี้ |
1-1
0-0 |
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[12] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League) | |||||
Post. 17:30 | Reliance FYC |
|
Sellebrity | -3 | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 17:30 | Sudeva Moonlight FC |
0-1
0-1 |
SC Bengaluru 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:30 | 1 Kenkre |
0-4
0-2 |
เดมโป | - | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 17:30 | 2 Bishoftu Ketema |
2-1
1-0 |
Kafa Bunna 1 | -0.25 | |
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 17:50 | 1 FC Talant |
3-2
2-1 |
FK Alga Bishkek 2 | +0.5 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:00 | [6]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ |
4-1
2-0 |
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[11] | - | |
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
FT 18:00 | [7]ลิงบี้(สำรอง) |
1-2
0-0 |
บรอนด์บี้ (สำรอง)[6] | +0.5 ▲+0.75 |
|
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 18:00 | Jimma Aba Bunna |
0-2
0-2 |
Ethio Electric FC 3 | +1 ▼+0.75 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
Post. 19:00 | [11]Al-Orubah Youths |
|
Jeddah Youth[17] | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [9]อัล-นาฟ |
1-0
0-0 |
นาฟิต อัลวาซาต[20] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 3 [18]Al Qasim Sport Club |
1-2
0-1 |
อัล นาจาฟ[8] 1 | +0 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 19:00 | [9] FC Noah B |
0-0
0-0 |
อรารัต เยเรวาน 2[5] | - | |
FT 19:00 | [14] FC Onor |
0-4
0-1 |
Andranik[7] | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 19:00 | 2 [18]พีเอส ติร่า |
3-2
0-2 |
บาหลี ยูไนเต็ด[3] 4 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [26]Leeds United U21 |
3-0
3-0 |
Derby County U21[25] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 19:00 | 2 [21]Crewe Alexandra U21 |
1-1
1-1 |
Ipswich U21[8] 1 | +1.25 ▲▲▲ ▲+2.25 |
|
FT 19:00 | 1 [15]Wigan U21 |
1-2
0-1 |
Bournemouth AFC U21[6] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 Muhoroni Youth |
1-2
1-0 |
Shabana FC 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 19:15 | โซรัซ FK อูลกัช |
0-2
0-1 |
เอรัล นิวคัส | - | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 19:30 | [10]LNZ Lebedyn |
1-0
0-0 |
เวเลซ[13] 1 | -0.25 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:30 | 2 [7]อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) |
3-0
2-0 |
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)[12] 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 19:35 | 2 [18]Al Khaleej Youths |
1-1
1-0 |
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[6] 2 | +1.5 | |
Post. 19:45 | [3]อัล-ฮิลาล(เยาวชน) |
|
อุฮุด(เยาวชน)[14] | -1.5 | |
FT 19:55 | 1 [9]อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)[2] 2 | +0.5 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 3 [7]ดิโอโกรัส |
1-0
1-0 |
AO Giouchtas[12] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 [13]โอลิมเปียกอส บี |
0-1
0-0 |
พานาธิไนกอส บี[14] 3 | -1 | |
FT 20:00 | 2 [16]พานาคายคิ 2005 |
1-0
1-0 |
อีกาเลโอเอเธนส์[5] 4 | -0.25 | |
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 20:00 | อัล อิติฮัด |
1-1
1-0 |
เทชริน เอสซี | -0.5 | |
FT 20:00 | อัล ซาเฮล |
0-0
0-0 |
อัล ทาลิย่า | -0.5 | |
FT 20:00 | อัล คารามาห์ |
0-0
0-0 |
อัล วัทบา | -0.25 | |
FT 20:00 | อัล วาห์ดา |
0-3
0-0 |
จาเบิลช | +0.25 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 20:00 | [2]เยอร์การ์เด้น (ยู 21) |
1-1
0-1 |
นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21)[1] | - | |
FT 20:00 | [4]Mjallby AIF U21 |
3-0
1-0 |
คัลม่าร์ (ยู 21)[8] | - | |
FT 20:00 | [5]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) |
6-0
2-0 |
มัลโม่ (ยู 21)[2] | - | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
Post. 20:00 | [5] Al Hazm Youths |
|
อัล-ชาบับ(เยาวชน)[8] | - | |
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
FT 20:00 | 3 [16]อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) |
2-0
2-0 |
เวเจิล (สำรอง)[9] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [13]ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) |
4-0
2-0 |
Hvidovre IF Reserve[4] 1 | +0.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 20:00 | [5]Sheffield Utd U21 |
5-0
3-0 |
วัตฟอร์ด (ยู 21)[13] 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 20:00 | ออสเตรเลีย (ยู 23) |
0-0
0-0 |
จอร์แดน(ยู 23) 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 20:00 | 1 Bamboutos de |
1-1
1-0 |
Aigle Royal Menoua 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
1-3
0-1 |
พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 1 | +0.25 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 20:00 | ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
2-3
1-0 |
ดานูบิโอ(สำรอง) | -0.25 | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 20:00 | 1 Addis Ababa Ketema |
0-2
0-1 |
Nib FC 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 20:10 | 1 [1]อัล อาห์ลี(เยาวชน) |
0-5
0-0 |
อัล-ทาวอน(เยาวชน)[4] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 20:10 | 1 [10]อัล-อิติฮัด(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
Al-Jeel Youths[13] | -0.5 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 20:10 | 2 [16]ดามาช กิลาน เอฟซี |
0-0
0-0 |
Chadormalou Ardakan[4] | +0.5 ▲+0.75 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 20:30 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค |
0-1
0-0 |
มาเชล มูบาเร็ค | - | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 20:30 | [5]ไซปา |
1-0
0-0 |
Kheybar Khorramabad[1] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 20:40 | ฮัททีน |
4-1
1-1 |
Al-Horiyah | -1.25 | |
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 20:50 | [17]Al-Rams |
0-3
0-0 |
อัล ฮัมริยา[12] | +0.75 | |
FT 20:50 | 2 [13]แมสฟุท |
1-2
0-0 |
ดูบา อัลฮัสซัน[2] 1 | +0.75 | |
FT 20:55 | [16]ดูไบ ซิตี้ เอฟซี |
2-4
1-2 |
Gulf Heroes FC[14] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:55 | 1 [5]Dubai United |
2-0
1-0 |
Gulf United FC[15] 2 | -0.75 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]โบแร็ค คาแค็ก |
2-2
1-1 |
ราสนิกีร์ ไนร์[10] | -0.25 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 21:00 | [10]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี |
0-0
0-0 |
ซาคาร์ยาสปอร์[5] | +0 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 21:00 | [1]อัล วาเซิ่ล |
3-0
2-0 |
ฮัทต้า คลับ[14] 1 | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 21:00 | [17]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ |
0-2
0-1 |
พีระมิดส์ เอฟซี[1] | +1 | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | [12]FK Vrsac |
2-1
2-0 |
Tekstilac[4] | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 21:00 | 2 [14]เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
2-2
2-1 |
เอฟเค เวนต์สปิลส์[8] | +1 | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 2 [2]โมฮัน บากอน(อินเดีย) |
2-1
1-0 |
มุมไบ ซิตี้[1] | -0.25 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 21:00 | 1 สตาเบ็ค บี |
4-1
2-0 |
โรเซนบอร์ก บี | -0.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲-2 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]ไวกิ้ง บี |
2-1
2-0 |
เอฟเค เจิร์ฟ[7] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 |
1-0
0-0 |
ซาเทิร์นมอสโก | - | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 21:00 | 3 CD Mafra U23 |
1-2
0-1 |
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Algeria Regional League (Algeria Regional League) | |||||
FT 21:20 | CRB Hammam Sokhna |
3-1
1-1 |
JSM Abtal 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 21:30 | [9]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
2-1
1-1 |
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[14] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 21:30 | [10]Naft Gachsaran |
0-1
0-1 |
Shahr Raz FC[13] | -0.5 ▲-0.75 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 21:30 | [6]Duhok |
0-0
0-0 |
Al Karkh[15] | -0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 21:30 | [6]ดาเชีย มิโอวินี่ |
0-0
0-0 |
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์[2] | +0 ▲-0.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [15]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ |
1-1
0-1 |
ดนีปรอ-1[4] | +0.75 ▼+0.5 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:00 | [9]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
2-3
2-1 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[1] | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:00 | [11]FK Panevezys-2 |
2-2
1-1 |
Hegelmann Litauen II[8] | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:00 | [13]FK Kauno Zalgiris II |
2-1
1-1 |
เอฟเค ริเตเรียไอ[3] | +1.75 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 22:00 | [6] Mes Soongoun Varzaghan |
1-1
1-0 |
พาร์ส โจโนบิ แจม[9] | -0.5 ▲-0.75 |
|
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 22:00 | เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) |
0-0
0-0 |
Brinje Grosuplje U19 | +1 ▼+0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | อังกฤษ (ยู 16) |
1-2
0-1 |
เบลเยียม (ยู 16) | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
Post. 22:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี |
|
Legon Cities FC | - | |
FT 22:00 | Accra Lions |
2-0
1-0 |
Bibiani Gold Stars | -0.5 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:00 | วาเลเรนก้า บี |
0-2
0-0 |
ซทจอร์ดาล บริ้ง | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 22:00 | Fauve Azur Elite |
0-1
0-0 |
ยูเนี่ยน ดูอาลา | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | ยูเอ็มเอส เด ลุม |
2-0
2-0 |
Fovu de Baham | +0 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 22:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี |
8-0
4-0 |
FK Sirvena | -1.5 ▲▲-2 |
|
Slovenia women's League (Slovenia women's League) | |||||
FT 22:00 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) |
1-1
1-0 |
ZNK Ljubljana (W) | -2.5 ▲-2.75 |
|
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 22:10 | [2]ฟาร์ เซปาซี่ |
1-1
0-0 |
Ario Eslamshahr[7] | - | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:30 | [10]เอ็นเค อลูมินิจ |
1-1
1-0 |
รีดอมเลีย[9] | +0.25 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 22:30 | กาตาร์ (ยู23) |
2-0
1-0 |
อินโดนีเซีย (ยู 23) | -1.25 ▼-1 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:30 | Club Deportivo La Chalaca |
3-1
0-1 |
Atletico Nacional Medellin Reserves | +0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:40 | [16]ฮาเจอร์ |
0-1
0-0 |
อัล บูกาย์รียาห์[15] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:59 | [7]มัลโดส ลูการ์นี |
1-2
1-0 |
IMT Novi Beograd[14] | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 22:59 | [12]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
1-0
0-0 |
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[11] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 22:59 | Pallon Pojat |
0-8
0-2 |
เอสเจเค ไซนาโจเอน | +5.75 ▼▼+5.25 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:59 | [7]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ |
0-3
0-1 |
เอฟเค มาฮัชกาลา[5] | +0 ▲-0.25 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 22:59 | [2]อัล ริฟฟา |
2-0
0-0 |
อัล ฮาล่า[7] | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 22:59 | [11]อัล ฮัดด์ |
1-1
0-1 |
อิสท์ ริฟฟา[12] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [3]อัล มูฮารัค |
3-0
1-0 |
อัล ชับบับ[9] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:59 | [6]เอฟซี เทลาวี |
0-0
0-0 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[4] | +0.5 ▼+0.25 |
|
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 22:59 | [7]เมส เคอมัน |
2-0
2-0 |
Shahrdari Astara[14] | - | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | [6]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี |
3-0
2-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[9] | -0.5 ▲▲▲ ▲▲▲-2 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 22:59 | [1]โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) |
2-1
1-0 |
ยูเวนตุส(ญ)[2] | -0.5 ▲-0.75 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | โซล่า |
2-2
1-1 |
ซานเดฟยอร์ด บี | +0 ▲-0.25 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | [10]โฮดด์ |
2-3
1-3 |
เอสเค บรานน์ 2[13] | - | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 22:59 | บราก้า(ยู 23) |
0-1
0-1 |
Academico Viseu U23 | -0.75 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 23:05 | [3]อัล-อราบี(ซาอุฯ) |
2-2
1-0 |
Al-Ameade[10] | -1 ▲-1.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 23:15 | [8]LKS Lodz II |
2-2
1-0 |
เลช พอซนาน 2[12] | -0.5 ▼-0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 23:30 | [10]ฟิออเรนติน่า |
1-1
0-1 |
เจนัว[12] | -0.75 ▼-0.5 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 23:30 | [6]น็องซี่ |
3-2
2-1 |
Martigues[3] | +0.25 ▼+0 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 23:30 | [9]อิตติฮัต คาลบา |
1-0
1-0 |
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[4] | +1 ▼+0.75 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 23:30 | [16]นาฟิต อัล ยันนูป |
1-2
1-2 |
Al-Hudod[9] | - | |
ผลฟุตบอลวัน 16 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 00:00 | 2 [14]ปิแอส กลิวิส |
2-0
2-0 |
ซาเกลบี้ ลูบิน[11] 2 | -0.25 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 1 [6]ซิลเคบอร์ก |
0-1
0-0 |
นอร์ดเจลแลนด์[4] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 1 [14]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
0-4
0-2 |
มัลโม่ เอฟเอฟ[3] | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 00:00 | 2 [13]ฮัคเค่น |
4-3
2-2 |
บรอมมาปอจคาร์น่า[7] | -0.75 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [9]อลันยาสปอร์ |
0-4
0-0 |
กาลาตาซาราย[2] | +1 ▲+1.25 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 5 [15]ออร์ไกร์ท |
1-2
0-0 |
ไอเค บราเก้[2] 3 | +0.25 | |
FT 00:00 | [14]เกเฟล ไอเอฟ |
2-2
1-2 |
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[4] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 00:00 | 2 [15]ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
2-0
1-0 |
รัวฟอส[12] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 1 [4]อาเลซุนด์ เอฟเค |
0-3
0-1 |
ลิน ออสโล[14] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 1 [13]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
1-1
1-1 |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [9]ไบรน์ |
0-1
0-1 |
เลวานเจอร์ เอฟเค[2] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 3 [10]โมสส์ |
2-1
1-0 |
เรนเฮล์ม ไอแอล[8] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 00:00 | [5]คองสวิงเกอร์ |
3-3
1-1 |
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[7] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 2 [11]อาซาเน่ ฟุตบอล |
1-1
0-1 |
ซองน์ดาล[3] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:00 | 3 [16]อดาน่าสปอร์ |
1-1
1-0 |
โบดรุมสปอร์[6] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [1]โดโกเรต์ส รัซกราด |
2-0
2-0 |
อาร์ดา[8] 1 | -2 ▼-1.75 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 00:00 | แอตแลนติส 2 |
2-1
0-0 |
นูรมิจาร์เวน | - | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | [12]ซามาเล็ค |
2-1
1-0 |
เอล อาห์ลี[9] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:00 | 1 [14]คลับ แซลมี |
1-1
0-0 |
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 00:00 | [9]Toftir B68 |
1-2
1-1 |
07 Vestur Sorvagur[6] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:00 | พอร์ส เกรนแลนด์ |
2-0
1-0 |
ออด เกรนแลนด์ 2 2 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 00:00 | 3 แอสซิเดน |
2-2
2-0 |
Skeid Fotball B | +0 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 00:00 | 1 AS Pompier |
1-0
0-0 |
FC Inter Nouakchott 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:00 | 4 เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) |
4-6
0-2 |
ริโอเนโกร อากีลาส (สำรอง) 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Sierra Leone Premier League (Sierra Leone Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 Bhantal FC |
0-2
0-1 |
Wusum Stars 2 | - | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:10 | 1 [9]ฮัมมาร์บี้ |
3-0
0-0 |
เอล์ฟส์บอร์ก[8] 1 3 | +0 | |
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 00:10 | ทิคก้า |
0-2
0-1 |
พุยยุ เฮลซิงกิ | +1.5 ▲▲▲ ▲+2.5 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:30 | [3]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า |
1-0
0-0 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[1] 7 | +0.25 ▲+0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:30 | 3 ราปิด บูคาเรสต์ |
0-1
0-0 |
เซ็บซี่ 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 00:30 | 2 [14]โมโรคา สวอลโลส์ |
2-2
0-1 |
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | [3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) |
1-1
0-1 |
โคโลญจน์ (ญ)[10] 2 | -2 ▼-1.75 |
|
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 00:30 | 1 [6]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) |
0-1
0-1 |
เอเอสยูเปน (ยู 21)[2] 2 | +0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี |
4-1
3-0 |
วีกเบอร์ก บีค 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 00:45 | 2 [9]อัล ซาฟา(ซาอุฯ) |
4-1
2-1 |
Al-Trgee[18] | -0.75 ▲-1 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | [15]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
2-1
0-0 |
เอสซี คัมบูร์[10] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 [20]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) |
0-2
0-0 |
เดน บอสช์[19] 2 | +0 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 01:00 | 3 [13]เอฟเค วอซโดวัค |
1-2
1-1 |
ราดนิคกี้ 1923[6] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 01:00 | [2]วาซาส |
2-1
1-1 |
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี[5] 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 [6]อาร์เซน่อล (ยู 21) |
3-5
1-3 |
แอสตัน วิลล่า (ยู 21)[19] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 [24]เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) |
3-0
2-0 |
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21)[17] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [9]Sunderland U21 |
1-2
0-1 |
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21)[10] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [2]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) |
5-1
2-1 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21)[8] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 01:00 | 3 [2]Birmingham City U21 |
2-2
2-1 |
Cardiff City U21[15] 3 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 2 อคาเดเมีย กันโตเลา |
2-1
0-1 |
ซานโตส เอฟซี ลิมา 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 5 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) |
1-0
0-0 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า |
1-1
0-1 |
ฮูราแคน ลาส เฮราส 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil women's League (Brazil women's League) | |||||
FT 01:00 | 2 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) |
2-2
1-1 |
Bragantino (W) 2 | -1 | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
Post. 01:15 | [6]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) |
|
เชลซี เอฟซี (ญ)[2] | +1.5 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 01:30 | 3 [19]เอดี อัลคอร์ค่อน |
1-0
0-0 |
บียาร์เรอัล บี[22] 1 | -0.25 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 01:30 | 2 ยูเว่ สตาเบีย |
1-1
1-0 |
โครโตเน่ 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:30 | 4 Albion fc Reserves |
0-2
0-2 |
Deportivo Maldonado Reserve 2 | +0.5 | |
FT 01:30 | Torque Reserves |
2-0
1-0 |
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) | -1.5 | |
Post. 01:30 | แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) |
|
ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) | +0 ▲-0.25 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 3 [5]โบฮีเมี่ยนส์ |
1-0
0-0 |
ดันดาล์ค[10] 4 | -0.5 | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 01:45 | 2 [12]เกรอน็อบล์ |
0-0
0-0 |
อองเช่ร์[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | [6]อตาลันต้า |
2-2
2-0 |
เวโรน่า[17] 2 | -1.25 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 01:45 | 1 [9]อาเรสโซ่ |
1-1
1-1 |
ซาสซาริ ตอร์เรส[2] 2 | +0 | |
FT 01:45 | 2 [1]เชเซน่า |
3-0
2-0 |
Recanatese[16] 2 | -1.5 | |
FT 01:45 | 2 อเวลลิโน่ |
1-0
0-0 |
เบเนเวนโต้ 2 | -0.25 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 01:45 | 2 [7]เกทส์เฮด |
2-1
2-0 |
เชสเตอร์ฟิลด์[1] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
Post. 01:45 | เกล็นนาโวน(สำรอง) |
|
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) | -0.5 ▼-0.25 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 1 Glebe North FC |
0-5
0-4 |
Ashbourne United 1 | - | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | [11]โอซาซูน่า |
0-1
0-1 |
บาเลนเซีย[8] 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 [9]เชลซี |
6-0
4-0 |
เอฟเวอร์ตัน[16] 4 | -0.75 | |
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
FT 02:00 | [4]บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี |
6-1
3-1 |
Strathspey Thistle[18] | -3.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲▲-6.25 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 [2]อัล กูวา อัล จาวิย่า |
1-1
0-0 |
Naft Misan[11] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 02:00 | Larne Reserves |
1-2
0-1 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 1 | -0.75 | |
FT 02:10 | 2 Loughgall U20 |
0-6
0-3 |
โคเลอไรน์(สำรอง) 1 | +1.75 ▲▲▲+2.5 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:15 | 3 [18]วิเซล่า |
0-1
0-1 |
จีดี ชาเวซ[17] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 3 [6]เฟรม เรย์จาวิค |
0-1
0-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[5] 6 | +1 ▲+1.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 02:40 | [1]Deportivo Recoleta |
6-0
3-0 |
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[10] | - | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 02:50 | 4 1 AS Garde Nationale |
3-3
3-0 |
ASC Entou 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:00 | [15]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า |
2-0
1-0 |
Los Chankas[14] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 03:00 | 5 Fylkir/Ellidi U19 |
3-1
1-0 |
Valur KH Hlidarendi U19 4 | - | |
Brazil L (Brazil L) | |||||
FT 03:20 | 1 1 ริโอ บลังโก้ เอซี |
3-3
1-1 |
วาสโก เอซี | - | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | 2 1 [4]ออโซมารโซ่ |
2-2
1-2 |
บาแรนคิลล่า เอฟซี[10] 2 | -0.25 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
Post. 03:30 | ยูเนียน ฮัวอเรล |
|
FC Carlos Stein | - | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 03:30 | 2 1 UMECIT Reserves |
2-1
0-1 |
ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 1 | - | |
conmebol-sudamericano women u20 (conmebol-sudamericano women u20) | |||||
FT 04:00 | 2 ปารากวัย(ญ) ยู20 |
2-1
1-0 |
เปรู(ญ) ยู20 | -1.25 ▲-1.5 |
|
OFC Championship U16 Cup (OFC Championship U16 Cup) | |||||
FT 04:00 | ปาปัว นิวกินี (ยู 16) |
3-1
3-0 |
American Samoa U16 | - | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 05:00 | 1 [16]โคเบรซอล |
3-0
1-0 |
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[13] 5 | -0.5 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 5 1 [14]คูริโก้ ยูนิโด |
0-0
0-0 |
ซีดี เมกาเลนซ์[7] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 05:00 | 3 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด |
3-2
2-1 |
โอซอร์โน 1 2 | +0 | |
Brazil Campeonato Sergipano A2 (Brazil Campeonato Sergipano A2) | |||||
FT 05:00 | 3 Cariri |
2-1
2-1 |
อิกาซ่า อีซี 1 | +0.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 05:15 | 1 [15]Atletico Tembetary |
1-0
0-0 |
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[14] | - | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 05:35 | 3 [15]โบโกตา เอฟซี |
1-2
1-1 |
ลาเนรอส เอฟซี[5] 2 | +0.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:00 | 1 [2]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
3-3
3-1 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล[3] | -0.5 | |
FT 06:00 | 4 [27]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย |
0-1
0-1 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[11] 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 06:00 | 4 [16]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
1-3
1-0 |
ริเวอร์เพลท[4] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 06:00 | 3 [10]อินดิเพนเดนเต้ |
2-2
2-0 |
ทัลเลเรส กอร์โดบา[6] 1 6 | -0.25 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | 3 [3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล |
2-3
0-1 |
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[10] 1 3 | -0.75 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 5 1 Independiente Petrolero |
0-1
0-0 |
ออโรร่า 4 | -0.25 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 06:00 | 2 อัตลาส(ญ) |
1-3
1-1 |
ปาชูกา(ญ) 2 | +1.25 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 06:00 | 1 SV Atletico Santa Fe |
2-0
0-0 |
SV Sportboys | -2 ▲▲-2.5 |
|
Brazil Campeonato Amapaense (Brazil Campeonato Amapaense) | |||||
FT 06:00 | 3 Santos AP |
1-1
0-1 |
Trem-AP 2 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
Brazil women's League (Brazil women's League) | |||||
FT 06:00 | 2 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) |
0-2
0-1 |
เกรมิโอ (ญ) 4 | -0.5 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |