ผลบอล 4 เมษายน 2567ผลบอล 3 เมษายน 2567ผลบอล 2 เมษายน 2567ผลบอล 1 เมษายน 2567ผลบอล 31 มีนาคม 2567ผลบอล 30 มีนาคม 2567ผลบอล 29 มีนาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 2 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 06:30 | 2 เดโมคราต้า |
4-1
2-0 |
อิปาติงก้า 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 6 1 [14]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ |
3-4
0-2 |
San Jose de Oruro[15] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | [11]ซานมาร์ติน ทูคูมัน |
1-0
0-0 |
ชาโค ฟอ เอฟเวอร์[29] 1 2 | -0.5 | |
Costa Rica 2.Liga (Costa Rica 2.Liga) | |||||
FT 08:00 | 2 Escorpiones Belen |
4-0
2-0 |
Municipal Turrialba 1 | -3.5 ▼-3.25 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 09:00 | 2 [6]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ |
1-1
0-0 |
มานากัว เอฟซี[2] 4 | +0 | |
India R League A Division (India R League A Division) | |||||
FT 12:00 | 3 Jaipur Futsal |
0-3
0-2 |
Jaipur Elite 1 | +3 | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 13:00 | 1 Ethio Electric FC |
3-0
2-0 |
Kolfie Keranio 1 | -1 ▲-1.25 |
|
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 14:15 | 3 Uttara FC |
0-2
0-0 |
PWD Sports Club 1 | +1.25 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:00 | 1 [2]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส |
2-1
0-0 |
เมลเบิร์น ซิตี้[7] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division) | |||||
FT 15:00 | 3 หวิง ลอง |
1-0
1-0 |
เตวียนกวาง 3 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 15:00 | 1 Omedla SC |
0-0
0-0 |
Yeka Sub City FC 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
FT 15:30 | 2 1 Melbourne Knights U23 |
3-6
0-4 |
Dandenong City U23 1 | -0.25 | |
european women (european women) | |||||
FT 16:00 | 1 อิสราเอล (ญ) ยู19 |
1-0
1-0 |
Luxembourg U19 (W) 1 | - | |
Bangladesh Federation Cup (Bangladesh Federation Cup) | |||||
FT 16:00 | 2 โมฮัมเมดัน เอสซี |
2-1
0-1 |
เชค รัสเซล เคซี 2 | -0.5 | |
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division) | |||||
FT 16:00 | 2 เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 |
1-0
1-0 |
ดั๊ก ลั๊ก 4 | +0.25 | |
Australia Queensland Pro Series (Australia Queensland Pro Series) | |||||
FT 16:15 | บริสแบน ซิตี้ |
1-1
1-0 |
เพนินซูล่า เพาเวอร์ | - | |
FT 16:30 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
4-2
2-0 |
โรชเดล โรเวอร์ | - | |
FT 16:30 | บริสแบน วูลฟ์ |
1-0
0-0 |
โลแกน ไลท์นิ่ง | - | |
FT 16:30 | 1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | - | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 16:30 | 1 Dhaka Wanderers |
0-1
0-0 |
Fakirapool Young Mens Club 3 | -0.5 | |
India Shillong Premier League (India Shillong Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 Nangkiew Irat |
1-4
0-3 |
Langsning SC | -0.25 | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 2 Southern City |
2-2
1-1 |
Daga United FC 6 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 17:00 | 2 Gil Vicente U23 |
1-5
1-0 |
เอสโตริล(ยู 23) 3 | +0.5 | |
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 17:00 | 4 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค |
2-0
2-0 |
อาเลย์ 2 | +0 | |
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
Post. 17:00 | National United SC |
|
Delhi Tigers | -1.5 ▼-1.25 |
|
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 17:00 | 2 Debre Birhan Ketema |
1-0
1-0 |
Sheger Ketema 1 | +0 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:30 | 4 1 [12]แทจอน ซิติเซน |
2-0
0-0 |
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[3] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 17:30 | [2]โปฮัง สตีลเลอร์ |
1-1
1-0 |
ซูวอน ซิตี้[6] | -0.75 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 17:30 | บรานน์ (ยู 19) |
4-2
1-2 |
สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) | - | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 17:30 | Kenkre |
2-5
0-0 |
สปอร์ตติ้ง กัว | - | |
India R League A Division (India R League A Division) | |||||
FT 17:30 | Brother United FC |
3-0
2-0 |
ASL FC 1 | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 18:00 | 3 [12]เคซิโอเรนกูคู |
1-2
1-2 |
โครัม เอฟเค[4] 4 | +0 | |
FT 18:00 | 1 [14]ซานลิอูร์ฟาสปอร์ |
2-0
2-0 |
ซาคาร์ยาสปอร์[3] | -0.25 ▼+0 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 1 [15]ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี |
2-1
2-1 |
ตราด เอฟซี[14] 1 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 18:00 | [6]อรารัต เยเรวาน 2 |
3-1
1-0 |
อรารัต-อาร์เมเนียบี[11] | - | |
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
Post. 18:00 | [15]Bristol City U21 |
|
Fleetwood Town U21[7] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | 2 [3]Sheffield Wed U21 |
2-0
1-0 |
Wigan U21[16] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน) | |||||
Post. 18:00 | [3]เอชทีทียู อาชกาบัต |
|
Arkadag FK[1] | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 19:00 | เกเฟล ไอเอฟ (ยู 21) |
1-3
0-1 |
เยอร์การ์เด้น (ยู 21) | - | |
Post. 19:00 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) |
|
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) | - | |
Post. 19:00 | IK Oddevold U21 |
|
Orgryte U21 | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [3]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
3-0
2-0 |
ดินาโม บาตูมี[1] 2 | +0.5 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 19:00 | 1 ทรอมโซ่ (ยู 19) |
3-2
2-2 |
โบโด กลิมท์ (ยู 19) 1 6 | -0.75 | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [3]การท่าเรือ เอฟซี |
1-0
1-0 |
สุโขทัย เอฟซี[10] 2 | -1.5 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 19:00 | 5 [17]Al Karkh |
1-1
0-0 |
Al Talaba[8] 2 | +0 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 19:00 | [9]พิวนิค บี |
1-1
0-0 |
Andranik[5] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
Post. 19:00 | กาตาร์ (ยู23) |
|
จีน (ยู 23) | +0 ▲▲+0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:00 | 2 Al-Jehad |
1-0
0-0 |
อัล นาวัล | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
FT 19:00 | 1 Khattab |
1-2
0-1 |
Al Hilal SYR 2 | +0 | |
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 19:00 | 1 Smart City FC |
1-1
1-1 |
Madiba FC 1 | -0.25 | |
Scottish Reserves League (Scottish Reserves League) | |||||
FT 19:00 | ดันเฟิร์มลิน(สำรอง) |
2-2
1-1 |
ลิฟวิงสตัน (สำรอง) 1 | -0.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼+1 |
|
european women (european women) | |||||
FT 20:00 | Gibraltar U19(w) |
0-5
0-2 |
โคโซโว(ญ) ยู19 | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 20:00 | ฮัคเค่น (ยู 21) |
1-4
1-1 |
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | -0.5 | |
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ (เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | 2 เอฟเค ชคูปิ |
0-0
0-0 |
FK Tikves Kavadarci 1 | -1.5 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 20:00 | Knockbreda Parish |
2-0
0-0 |
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | - | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | 2 [15]Tshakhuma TM |
1-2
1-2 |
Casric Stars[7] | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [11]Pretoria Callies |
1-3
0-1 |
Magesi[1] 2 | +0 | |
FT 20:00 | [2]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย |
1-0
0-0 |
Milford[14] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | [13]Venda |
4-2
2-0 |
แบล็ค ลีโอพาร์ด[8] | -0.5 | |
England Reserves League (England Reserves League) | |||||
FT 20:00 | 1 Salford City(R) |
4-0
1-0 |
Preston (R) 1 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 20:00 | [5]โคแคน |
3-0
1-0 |
โซรัซ FK อูลกัช[2] | -1 | |
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 20:00 | [12]วัตฟอร์ด (ยู 21) |
0-5
0-2 |
สวอนซี ซิตี้ (ยู 21)[11] 1 | +0.25 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | โปลิศ(รวันดา) |
2-0
0-0 |
Amagaju 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | Etoile de LEst |
0-1
0-1 |
กอริลล่าเอฟซี | -0.25 ▼+0 |
|
Scottish Reserves League (Scottish Reserves League) | |||||
FT 20:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน(สำรอง) |
1-2
0-1 |
คิลมาร์น็อค(สำรอง) | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 2 ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) |
1-1
0-0 |
ดันดี (ยู20) 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 20:00 | 5 Addis Ababa Ketema |
1-0
0-0 |
Mojo Ketema 1 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 20:30 | 1 โรเซนบอร์ก (ยู 19) |
2-3
1-1 |
อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) 1 | -1 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 21:00 | [20]อิสตันบูลสปอร์ |
0-4
0-2 |
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์[7] | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ |
1-6
0-4 |
ตรังกานู | +0 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 21:00 | [7]โบลูสปอร์ |
1-2
0-0 |
เกนเคลอร์บิลิจี้[9] | +0 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 21:00 | [16]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
2-1
1-0 |
อาร์ดา[7] | +0.5 ▲+0.75 |
|
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 21:00 | 1 1 โอเดว่า ลิปานี่ |
0-5
0-4 |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | +1.5 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 21:00 | [7]Urartu II |
2-2
2-0 |
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[2] | - | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | [3]เดลี ไดนามอส |
3-1
1-1 |
มิเนอร์ว่า อคาเดมี่[8] | -0.75 | |
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 21:00 | VTM FC |
0-1
0-1 |
Masitaoka FC | +0 | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 21:00 | Torreense U23 |
1-0
0-0 |
ฟามาลิเคา(ยู 23) | +0 | |
FT 21:00 | ริโอ อาฟ(ยู 23) |
1-1
1-0 |
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) |
1-1
0-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | +0.25 | |
FT 21:00 | เลชอยส์ (ยู 23) |
1-3
1-1 |
CD Mafra U23 | +0 | |
Romania Liga 4 (Romania Liga 4) | |||||
FT 21:00 | CS Sinandrei Carani |
4-0
2-0 |
CSC Belint | -2.75 ▼-2.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:10 | 2 ซาคาชิสปาส(สำรอง) |
1-1
0-0 |
Deportivo Liniers Reserves | +0 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:30 | [8]โบแร็ค คาแค็ก |
3-4
2-2 |
บัซคา โทโพลา[3] | +0.25 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 21:30 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
1-2
0-1 |
ดินาโม มอสโก | +1 ▼+0.75 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 21:30 | [9]NK Croatia Zmijavci |
0-3
0-1 |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[2] | +0.5 ▲+0.75 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
Post. 22:00 | Skowad U21 |
|
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) | - | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [19]กอมเบยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
รีโมสตาร์[3] | -0.25 ▲-0.5 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | Accra Lions |
1-0
0-0 |
Medeama SC | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | San Martin Burzaco Reserves |
6-2
3-2 |
CS Dock Sud Reserves | +0.5 | |
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 22:00 | 1472 FC |
1-1
0-1 |
Abia Comets FC | -0.25 | |
Spain Segunda Women (Spain Segunda Women) | |||||
FT 22:00 | Cacereno B (W) |
2-1
1-1 |
เลบันเตบี (ญ) | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:30 | สเปน(ยู16) |
2-0
1-0 |
โปรตุเกส (ยู 16) | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:45 | [3]ทีเอสเฟา อับสแตดท์ |
1-1
1-0 |
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[1] | +1 | |
FT 22:45 | [12]SpVgg Ansbach |
5-0
2-0 |
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[5] | -0.5 ▲-0.75 |
|
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:59 | เบามิต ยาโบลเนค |
0-3
0-2 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | +0.5 ▲+0.75 |
|
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | ทริงลาฟ คราน |
2-3
1-1 |
NK Rogaska | +0.75 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | [8]วิสล่า พล็อค |
1-2
0-1 |
สเตล รุสซ์โซว[14] | -0.75 | |
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 22:59 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า |
0-2
0-1 |
อัตเลตีโก เมลมิ | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ) | |||||
FT 22:59 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
0-4
0-3 |
คาราบัค | +0.75 ▲+1 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:59 | [12]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค |
2-0
0-0 |
FK Radnicki Novi Belgrad[15] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:59 | [13]สโลโบด้า อูซิเซ่ |
1-0
0-0 |
FK Dubocica[7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | ออด เกรนแลนด์ 2 |
1-1
0-0 |
ซานเดฟยอร์ด บี | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 22:59 | Estrela FC U23 |
2-3
1-1 |
วิเซลา ยู23 | -0.25 ▼+0 |
|
Liberia Second Division (Liberia Second Division) | |||||
FT 22:59 | Pags FC |
0-0
0-0 |
Mighty Enforcers | -0.5 ▲-0.75 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:20 | [7]เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[6] | +0 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 23:30 | [4]เฟรเดอริเซีย |
3-1
1-1 |
เวนด์ซีเซล[3] | +0 ▲+0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 23:30 | [5]วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
1-1
1-1 |
คูคาริคกิ สตานคอม[4] | -0.25 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 23:30 | [11]สลาเวีย โซเฟีย |
0-0
0-0 |
พีริน บลากอเยฟกราด[13] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 23:30 | ซีเอส ฮูเนโดอารา |
4-0
1-0 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 23:30 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
0-2
0-1 |
ฮาโปเอล นาซาเรท | -0.5 | |
Gambia FF Cup (Gambia FF Cup) | |||||
FT 23:30 | Brikama United |
3-3
1-2 |
Medina United FC | -0.5 | |
FT 23:30 | Wagadu FC |
3-0
0-0 |
Unique Global FC | -0.5 | |
FT 23:30 | Elite United |
1-0
1-0 |
BST Galaxy | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 23:45 | [17]วิเทสส์ อาร์นเฮม |
1-4
1-3 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[8] | +0 ▲+0.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 3 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 00:00 | [14]วอร์ต้า พอซแนน |
1-1
1-0 |
ซาเกลบี้ ลูบิน[10] 1 | +0 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [3]โอเดนเซ่ บีเค |
0-1
0-1 |
เวเจิล[5] 3 | -0.5 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 00:00 | [9]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
1-1
0-1 |
ฮามคาม[8] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | [9]ออสเตอร์ ไอเอฟ |
1-1
0-1 |
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[8] 3 | -0.5 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 00:00 | 3 [15]FK Zeleznicar Pancevo |
3-1
3-1 |
แรดนิค ซูดูลิซาร์[16] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 00:00 | 3 เอฟเค คิมกี้ |
0-0
0-0 |
เอฟเค รอสตอฟ 2 | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [4]ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
3-2
1-2 |
เอฟซี โคลเคติ โปติ[5] 5 | -0.75 | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 00:00 | 4 [6]07 Vestur Sorvagur |
4-2
1-1 |
อีบีสเทิลมูล[8] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 1 1 [15]วีเอฟอาร์ อาเล่น |
1-2
1-0 |
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[2] | +0.75 | |
FT 00:00 | 3 [14]เฮสเซ่น คาสเซล |
0-0
0-0 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[13] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [9]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
2-0
2-0 |
บาลินเกอร์[12] | -0.25 | |
FT 00:00 | 2 [10]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
5-0
3-0 |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[11] 1 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 3 [8]ทีเอสวี ชไตน์บัค |
1-3
0-2 |
TSV Schott Mainz[18] 5 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 00:00 | 1 [17]ทียูเอสโคเบลนซ์ |
1-3
0-2 |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[5] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 00:00 | CD Muxes |
5-0
3-0 |
Aztecas AMF Soccer | - | |
Tanzania Cup (Tanzania Cup) | |||||
FT 00:00 | Namungo FC |
0-0
0-0 |
Kagera Sugar 1 | -0.5 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:30 | 1 [8]อันตัลยาสปอร์ |
1-1
1-0 |
อันคารากูคู[14] 1 | -0.5 | |
FT 00:30 | 2 [1]กาลาตาซาราย |
1-0
1-0 |
ฮาเตย์สปอร์[15] 2 | -2 | |
FT 00:30 | [17]กาเซียนเท็ป B.B. |
0-3
0-2 |
อลันยาสปอร์[9] 2 | -0.25 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:30 | 2 [13]มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ |
0-1
0-0 |
โบดรุมสปอร์[4] | +0 ▲+0.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 00:30 | 8 1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า |
2-2
1-1 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ 4 | +1.25 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 00:30 | 4 [11]อามาซูลู |
0-0
0-0 |
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[9] 2 | -0.25 | |
FT 00:30 | [7]ไกเซอร์ ชีฟ |
0-1
0-1 |
สเตลเลนบอส เอฟซี[2] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:30 | 2 [3]Sekhukhune United |
2-2
2-1 |
เคป ทาวน์ ซิตี้[5] 1 | +0 | |
FT 00:30 | 1 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส |
1-0
0-0 |
ริชาร์ดส์ เบย์[15] 1 | -1.25 | |
UAE Etisalat Emirates Cup (UAE Etisalat Emirates Cup) | |||||
FT 00:30 | 2 อัจมาน |
1-2
1-0 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:30 | 3 1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) |
0-3
0-1 |
อัล วาเซิ่ล | +1 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:30 | 2 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
3-0
1-0 |
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 01:00 | 1 [16]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
0-2
0-0 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[1] | +2.25 ▲+2.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | SC Germania Erftstadt-Lechenich |
1-3
1-1 |
Fortuna Cologne II 1 | - | |
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 01:00 | 2 วาร์ดา เซ |
3-2
2-0 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1 | +0 | |
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ) | |||||
FT 01:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 18) |
1-0
0-0 |
บริสตอล ซิตี้ ยู18 | - | |
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 01:00 | 1 [14]Hull City U21 |
6-1
2-1 |
Burnley U21[10] 1 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:00 | [2]Birmingham City U21 |
3-1
1-1 |
Crewe Alexandra U21[21] 1 | -1.75 | |
England U21 League Cup (England U21 League Cup) | |||||
FT 01:00 | 1 แอสตัน วิลล่า (ยู 21) |
1-3
0-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 01:00 | 1 [1]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) |
2-0
0-0 |
Ardagger[13] 4 | -1.5 ▲▲-2 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 7 ติเกร (สำรอง) |
1-4
0-1 |
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 3 | - | |
FT 01:00 | 4 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) |
1-1
0-1 |
ฮูรากัน(สำรอง) 3 | - | |
FT 01:00 | 3 2 ลานุส(สำรอง) |
1-2
0-2 |
แบนฟิลด์(สำรอง) 3 | - | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:15 | 1 [1]เอฟซี ซิยง |
1-1
0-0 |
เนอชาแตล ซามักซ์[4] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 01:30 | 2 [3]ลูกาโน |
2-0
1-0 |
บาเซิ่ล[10] 5 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 01:30 | 1 [17]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ |
3-1
3-0 |
ฟูแล่ม[13] | +0 | |
FT 01:30 | [8]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
เอฟเวอร์ตัน[16] 3 | -0.5 | |
italy c super cup (italy c super cup) | |||||
FT 01:30 | 4 คาตาเนีย |
3-2
2-1 |
ปาโดวา 1 3 | +0 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 01:30 | 2 [2]เลเชีย กอเดนซ์ |
2-1
1-1 |
ออดราออปอเล[10] 5 | -1 ▲-1.25 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 6 1 [20]Liniers |
0-1
0-1 |
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส[2] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One) | |||||
FT 01:30 | 4 อัล-ทาดามอน(คูเวต) |
2-0
1-0 |
อัล ซาเฮล 2 | - | |
FT 01:30 | 1 Burgan SC |
1-3
1-1 |
ยาร์มุค 1 | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 01:30 | [19]Al Qasim Sport Club |
0-0
0-0 |
Zakho[3] | - | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 01:30 | 1 Estrella de Berisso |
3-0
1-0 |
Juventud de Bernal 2 | -0.5 | |
Qatar U21 League (Qatar U21 League) | |||||
Post. 01:30 | Al-Arabi Doha U21 |
|
Umm Salal U21 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 01:30 | Al-Rayyan SC U21 |
0-1
0-0 |
Qatar SC Doha U21 2 | -0.75 | |
FT 01:30 | 1 Al Gharafa U21 |
1-3
0-1 |
Al Markhiya U21 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 01:45 | 3 [16]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
1-0
1-0 |
เร็กซ์แฮม[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 01:45 | [19]เบิร์นลี่ย์ |
1-1
1-1 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน[10] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 3 [11]บอร์นมัธ เอเอฟซี |
1-0
0-0 |
คริสตัล พาเลซ[14] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 01:45 | 6 ซาบรุคเค่น |
0-2
0-0 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3 | +0 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 01:45 | 2 โอลิมปิก ลียง |
3-0
0-0 |
วาล็องเซียนส์ 3 | -2 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 01:45 | 1 [9]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
1-1
0-0 |
ยอร์ค ซิตี้[16] | -0.5 ▼-0.25 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 01:45 | 2 [10]อาร์บรอท |
1-2
0-0 |
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[6] 2 | +0.75 | |
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 01:45 | 1 [8]คาร์ริค แรนเจอร์ส |
2-3
1-1 |
ลินฟีลด์ เอฟซี[2] 3 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 01:45 | 1 [3]คลิฟตันวิลล์ |
0-2
0-1 |
ลาร์นเอฟซี[1] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 01:45 | 2 [12]อัล ฮัดด์ |
1-0
0-0 |
อัล ชับบับ[11] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 3 [4]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) |
0-1
0-0 |
Al Khaldiya[2] 3 | +0.75 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 01:45 | 1 [13]บีคอนส์ฟิลด์ |
1-0
1-0 |
Hanwell Town[16] 1 | -0.25 | |
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
Post. 01:45 | Badshot Lea |
|
Binfield | - | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 01:45 | 1 [3]อินสติตูเต้ เอฟซี |
2-2
1-1 |
Harland & Wolff Welders[6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 3 [4]บังกอร์ |
0-3
0-0 |
พอร์ทาดาวน์[2] 3 | +0 | |
FT 01:45 | เดิร์กวิว เอฟซี |
1-1
1-0 |
นิววิงตัน | - | |
FT 01:45 | ดันเดลา เอฟซี |
0-1
0-1 |
Annagh United | - | |
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
Post. 01:45 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ |
|
East Kilbride | +1 | |
FT 01:45 | 2 Celtic B |
3-0
2-0 |
Cumbernauld Colts | -0.75 ▲-1 |
|
Post. 01:45 | Civil Service Strollers FC |
|
เกรทน่า เอฟซี | - | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 3 Wayside Celtic |
4-1
1-1 |
Kilbarrack United 2 | +0.25 | |
England National League Women (England National League Women) | |||||
FT 01:45 | 1 Leafield Athletic LFC (w) |
3-2
1-2 |
Solihull Moors (w) 1 | - | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 02:00 | 2 [10]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
1-1
0-0 |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[6] 1 | -0.25 | |
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 02:00 | 2 [1]พอร์ทสมัธ |
2-2
1-2 |
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[2] 1 | -0.25 | |
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 02:00 | 2 ยูเวนตุส |
2-0
0-0 |
ลาซิโอ | -0.5 ▲-0.75 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 02:00 | 2 [17]แอ๊บฮา |
0-8
0-5 |
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[2] | +2 ▼+1.75 |
|
FT 02:00 | 4 [10]อัล-ไฟฮา |
1-2
0-0 |
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[12] 2 | +0 | |
FT 02:00 | 1 [1]อัล ฮิลาล |
3-0
1-0 |
Al-Akhdoud[15] 1 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
FT 02:00 | 1 [16]อัล ทาย |
2-3
2-1 |
อัล ทาวอน[5] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 02:00 | 2 [9]บูไสทีน |
2-2
1-1 |
ซิทรา[5] 4 | +0 | |
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 02:00 | 4 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี |
3-1
3-0 |
คิลเมส 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 02:00 | 4 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี |
0-3
0-2 |
เซนต์โยเซฟ เอฟซี 1 | +1.5 ▲▲▲+2.25 ▼▼+1.75 |
|
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 02:00 | KR KV U19 |
3-3
1-2 |
HK YmirU19 | - | |
FT 02:00 | 1 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) |
1-3
1-3 |
Vikingur Reykjavik II U19 2 | - | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:15 | 1 [7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
1-1
1-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[5] 4 | +0.5 | |
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano) | |||||
FT 02:30 | 3 Serra Branca EC |
1-2
0-1 |
โบตาโฟโก้ พีบี 2 | +0 ▲+0.25 |
|
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women) | |||||
FT 02:40 | 2 ZED FC (W) |
1-2
1-1 |
Wadi Degla (W) 2 | - | |
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 02:45 | 1 เบนฟิก้า |
2-2
0-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน 4 | -0.25 | |
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 02:45 | 4 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) |
0-3
0-1 |
Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 2 | +1.5 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | 2 [11]คอร์ตูลัว |
2-1
0-0 |
Universitario de Popayan[14] 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 04:00 | 1 Atletico San Cristobal |
1-1
0-1 |
Delfines Del Este 3 | - | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 04:00 | 2 2 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด |
1-2
1-0 |
Deportes Rengo 2 | - | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 04:00 | CH Futbol Club |
3-0
1-0 |
Halcones Zuniga SC 1 | - | |
Brazil L (Brazil L) | |||||
FT 04:00 | Andira EC |
1-5
1-2 |
วาสโก เอซี | - | |
Honduras Liga de Ascenso (Honduras Liga de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | FC Alvarado |
2-1
1-1 |
Saba FC | -0.25 ▼+0 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 05:00 | โคเบรซอล |
1-1
0-0 |
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 05:00 | 1 1 มิลเลียนนาริออส |
1-1
0-0 |
ฟลาเมงโก 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:00 | 2 นาซิอองนาล อซุนซิยง |
2-3
0-3 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 05:00 | 2 เบลกราโน่ |
0-0
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 3 | +0.25 | |
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 05:00 | 1 แซมปายโอ้ คอเรีย |
1-1
1-1 |
อิมเพอราทิช 2 | -0.75 | |
FT 05:00 | tuntum EC |
3-0
0-0 |
Cordino 2 | -0.5 | |
FT 05:00 | 4 มารันเยา |
0-0
0-0 |
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 05:00 | 2 Orlando City B |
0-2
0-1 |
International Miami B 5 | -1.25 ▼-1 |
|
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 05:30 | Pinheiro AC |
1-1
0-0 |
Chapadinha FC | - | |
ยูเอสโอเพนคัพ (U.S. OPEN CUP) | |||||
FT 06:00 | 1 ริชมอนด์ คิกเกอร์ |
5-2
3-1 |
Maryland Bobcats FC 1 4 | +0 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 06:00 | 3 โมคา เอฟซี |
4-0
1-0 |
Atletico Vega Real 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
Brazil Campeonato Roraimense (Brazil Campeonato Roraimense) | |||||
FT 06:00 | Progresso RR |
0-6
0-2 |
AE Real | - | |
Brazil L (Brazil L) | |||||
FT 06:00 | 1 แกลเวซ เอซี |
0-4
0-2 |
ฮูไมตาเอซี 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |