ผลบอล 29 เมษายน 2566ผลบอล 28 เมษายน 2566ผลบอล 27 เมษายน 2566ผลบอล 26 เมษายน 2566ผลบอล 25 เมษายน 2566ผลบอล 24 เมษายน 2566ผลบอล 23 เมษายน 2566 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 27 เมษายน 2566 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:20 | 3 [1]อากีลาส โดราดาส |
3-1
3-0 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[9] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูเอสโอเพนคัพ (U.S. OPEN CUP) | |||||
FT 06:30 | 1 [MLS-5]โคลัมบัส ครูว์ |
1-0
0-0 |
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[USL CH-20] 1 | - | |
FT 06:30 | 2 [USL CH-21]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ |
0-1
0-1 |
ฮุสตัน ไดนาโม[MLS-6] 2 | - | |
FT 06:30 | 4 [MLS-3]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
เมมฟิส 901[USL CH-18] 2 | -1.25 | |
FT 06:30 | 5 [USL CH-12]ไมอามี่เอฟซี |
1-1
1-0 |
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[MLS-14] 2 | +0.5 | |
FT 06:30 | 1 ดีซี ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 07:00 | ชิคาโก ไฟร์ |
3-0
2-0 |
Chicago House AC 2 | -2.75 ▲-3 |
|
FT 07:00 | 1 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน |
1-1
1-0 |
ชัตตานูกา 2 | - | |
Copa LFPB (Copa LFPB) | |||||
FT 07:00 | 1 [BOL D1(a)-2]โบลิวาร์ |
5-1
3-0 |
รอยัล พารี่ เอฟซี[BOL D1(a)-12] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 3 [5]9 de Octubre(N) |
1-3
1-1 |
มาคาร่า อัมบาโต้[3] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil L (Brazil L) | |||||
FT 07:00 | อัตเลติโก อาเครียโน่ |
0-3
0-1 |
เซา ฟรานซิสโก เอซี | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | 1 [BRA D1-20]อเมริกา เอ็มจี |
5-0
0-0 |
โนว่า อีกูอาคุ[BRA RJTG-7] 2 | -1.5 | |
FT 07:30 | 2 [BRA D1-8]ฟลาเมงโก |
8-2
4-1 |
เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า[Bra PL-4] 4 | -2.5 ▲▲-3 |
|
FT 07:30 | 3 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
2-0
1-0 |
เรโม เบเลม 3 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
ยูเอสโอเพนคัพ (U.S. OPEN CUP) | |||||
FT 07:30 | 1 [MLS-6]แนชวิลล์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ซาน อันโตนิโอ[USL CH-7] 3 | -0.75 | |
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 07:30 | [ARG D1-20]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่(N) |
2-0
1-0 |
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส[ARG B M-11] 3 | -1.25 | |
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League) | |||||
FT 08:00 | 1 [MLS-7]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
1-1
0-0 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[MLS-3] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ยูเอสโอเพนคัพ (U.S. OPEN CUP) | |||||
FT 08:00 | 1 โคโลราโด ราปิดส์ |
3-1
1-1 |
Northern Colorado | -2 ▼▼-1.5 |
|
FT 08:00 | 2 [USL CH-23]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด |
2-1
1-0 |
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[USL CH-14] 1 6 | - | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:00 | 1 [(a)-12]ซานต้า เทคล่า(N) |
2-0
2-0 |
ซีดี ดรากอน[(a)-6] 3 | +0 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:00 | 3 [(a)-7]Monterrey B |
2-0
2-0 |
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[(a)-14] 3 | -0.25 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | 6 [(a)-3]มานากัว เอฟซี |
3-1
1-1 |
เดปอร์ติโวโอโกตัล[(a)-6] 1 3 | -1.25 | |
Panama First Division Women (Panama First Division Women) | |||||
FT 08:00 | 2 Chorillo FC (W) |
0-3
0-1 |
Sporting San Miguelito (W) 2 | +1.75 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 08:00 | 2 London FC |
3-1
1-1 |
Lobos ITECA 2 | +0.25 ▼+0 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:30 | 5 1 [7]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
2-0
1-0 |
ยูเนียน แมกดาเลนา[18] 5 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ยูเอสโอเพนคัพ (U.S. OPEN CUP) | |||||
FT 09:00 | 3 [MLS-2]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
3-3
2-0 |
San Diego loyalty[USL CH-3] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 09:00 | 2 [USL CH-1]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี |
1-0
0-0 |
Oakland Roots[USL CH-13] 1 2 | - | |
FT 09:00 | 2 [USL CH-22]ลาส เวกัส ไลท์ |
0-0
0-0 |
รีล ซอลต์ เลค[MLS-9] 1 | +0.5 | |
FT 09:30 | 2 [MLS-10]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
3-1
1-0 |
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[USL CH-16] 1 | -1.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 4 [(a)-5]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา |
1-0
0-0 |
คอร์เรคามินอส ยูเอที[(a)-11] 3 | -0.5 | |
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women) | |||||
FT 14:00 | 1 Rines SS (W) |
4-2
3-1 |
She Corporate (w) 1 1 | +0 | |
Vietnam Championship U19 (Vietnam Championship U19) | |||||
FT 14:00 | 1 บิญเฟื้อก (ยู19) |
2-2
0-1 |
เวียดเทล (ยู 19) | +1 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [6]โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) |
1-1
0-1 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[3] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 16:00 | 3 [7]คีแรนไชม์เคนท์ |
4-3
2-3 |
ไครัต อคาเดมี่[4] 3 | +0.25 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 16:00 | Arguvan |
0-3
0-0 |
Aksarayspor | - | |
FT 16:00 | Osmaniyespor |
0-3
0-0 |
Bergama Belediyespor | - | |
Vietnam Championship U19 (Vietnam Championship U19) | |||||
FT 16:00 | 2 ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู19) |
3-2
1-0 |
อาน ซาง (ยู19) 2 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 16:15 | เฟรนส์ เอฟซี |
1-1
0-1 |
เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | [14]Metalist Kharkiv U21 |
0-1
0-0 |
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[2] | - | |
FT 17:00 | [9]Veres Rivne U21 |
2-1
2-1 |
ลวีฟ(ยู 21)[10] | - | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 17:30 | เดมโป |
1-0
0-0 |
ไฮเดอราบัด เอฟซี 2 | - | |
FT 17:30 | อราเอฟซี |
1-2
1-1 |
Ambernath United | - | |
Vietnam Championship U19 (Vietnam Championship U19) | |||||
FT 17:30 | ด่งท้าป(ยู 19) |
0-0
0-0 |
ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) | +0.5 | |
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 17:50 | Coastal Heroes |
1-0
0-0 |
Gusii FC 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 18:00 | 3 [9] FK Aktobe II |
1-6
0-3 |
เอฟเค อรีส[1] 2 | +1.5 | |
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 18:00 | 1 Bunyodkor Tashkent(W) |
0-5
0-1 |
Sogdiana (W) 1 | +0 | |
FT 18:00 | 2 1 Neftchi Fargona (w) |
0-5
0-2 |
Lokomotiv Tashkent (w) 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 18:00 | 2 Pakhtakor Tashkent (w) |
1-0
0-0 |
Bukhoro (w) 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 18:30 | 1 [3]ซาบาห์ |
2-1
1-0 |
เซลังกอร์ พีบี[2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:40 | 3 [1]เอฟซี อูลานบาตอร์ |
1-0
0-0 |
อูลานบาตอร์ซิตี้[7] 1 2 | -3 | |
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 19:00 | 5 อัล ฟูโตวา |
2-1
0-1 |
อัล วาห์ดา 3 | -0.75 | |
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 19:00 | 1 เทรนซีน (ยู 19) |
1-0
1-0 |
เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 4 | +0 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [14]อคาเดมี่ ออนทูสติก |
2-5
2-3 |
FK Arys[2] 4 | +0.25 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 19:00 | [10]FC Gomel (w) |
0-10
0-4 |
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] | - | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 19:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ |
0-3
0-0 |
Eynesil | - | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 Ethio Electric FC |
2-2
0-2 |
Welkite Ketema 2 | +0.25 | |
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 19:00 | 3 PFK Qizilqum Women |
3-0
2-0 |
Metalourg Bekabad Women 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 19:15 | 1 1 [6]กัวลา ลัมเปอร์ |
3-0
2-0 |
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[10] 1 3 | -1.5 | |
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 19:15 | 1 Khumaltar Youth Club |
1-3
0-1 |
Nepal Police Club 1 | -0.25 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 19:30 | 3 [13]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
3-2
1-1 |
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[12] 2 | -0.5 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:30 | [15]Al Khaleej Youths |
1-5
1-3 |
อัล อาห์ลี(เยาวชน)[1] | - | |
FT 19:30 | [8]อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) |
4-3
1-1 |
อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)[12] | - | |
FT 19:30 | 6 2 [17]ฮาเจอร์(เยาวชน) |
1-2
1-0 |
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)[7] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:30 | 1 [13]อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[9] | - | |
FT 19:40 | [2]อัล-นาเซอร์(เยาวชน) |
1-1
0-1 |
อัล-ฮิลาล(เยาวชน)[4] | -0.5 | |
FT 19:55 | [11]อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
Jeddah Youth[16] | - | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:00 | 1 [15]ชิปป้า ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
ไกเซอร์ ชีฟ[4] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▲+0.75 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 1 [7]ปุเลา ปีนัง |
2-1
1-1 |
กูชิง เอฟเค[12] 4 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [1]บานานต์ส |
3-1
1-0 |
ชีรัค[6] 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 20:00 | 1 [8]Zhenis |
2-1
1-0 |
อักฮซายิก โอรอล[5] 1 | +0.75 | |
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]Reading U21 |
1-1
0-0 |
Colchester United U21[17] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
FT 20:00 | 2 [8] Simba Bhora |
0-1
0-1 |
GreenFuel[19] | -1.25 ▼-1 |
|
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:00 | Luweero United |
1-1
1-1 |
Airtel Kitara FC 2 | +0.75 | |
FT 20:00 | Jinja North FC |
0-0
0-0 |
NEC FC Bugolobi 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 Boma Young FC |
3-0
2-0 |
Kataka FC 2 | -0.75 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 20:10 | [18]อัล-อันซาร์ (เยาวชน) |
1-4
1-3 |
อัล-ทาวอน(เยาวชน)[5] | - | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:10 | Soroti FC |
0-1
0-0 |
มบารารา ซิตี้ 1 | +0.5 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 20:15 | [14]Arar (Youth) |
0-4
0-3 |
อัล-ชาบับ(เยาวชน)[6] | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 20:15 | [A-8]Navbahor Namangan B |
2-2
2-1 |
มาเชล มูบาเร็ค[A-6] | - | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:20 | 1 Adjumani Town Council FC |
2-2
1-0 |
Ndejje University 1 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 20:55 | 5 [12]FK Igman Konjic |
3-0
0-0 |
FK Sloga Doboj[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [1]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา |
1-2
1-1 |
24 de Setiembre[3] | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 21:00 | [15]12 เดอ อ็อคทูเบอร์ |
0-2
0-1 |
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[10] | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 21:00 | 1 [3]Dnepr Mogilev (w) |
2-0
1-0 |
Lokomotiv Vitebsk (w)[8] 1 | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 21:00 | [A-2]โลโคโมทีฟ ทัชเคน |
5-0
2-0 |
เอฟเค กิฟดูวอน[A-11] | -1.5 | |
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 21:00 | [12]CS Bembla |
2-2
1-1 |
ซีเอส กอบ้า[4] | +0 ▲▲▲ ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [8]เอเอส กาเบส |
2-0
1-0 |
Rogba Tataouine[3] 1 | +0 ▲▲▲ ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [2]เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ |
2-0
0-0 |
ES Rades[10] 3 | -1 | |
FT 21:00 | [5]AS Oued Ellil |
0-0
0-0 |
เจนเดาบาสปอรต์[6] | -0.5 | |
FT 21:00 | [11]AS Mhamdia |
0-3
0-1 |
เอ.เอส. มาร์ซ่า[1] 3 | +0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 3 โคลอน (สำรอง) |
2-2
1-0 |
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
2-1
1-1 |
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 1 1 | -1 | |
FT 21:00 | 5 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) |
1-3
1-1 |
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 Estudiantes de Buenos Aires Reserves |
1-0
0-0 |
นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 2 4 | +0 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:30 | 4 [6]แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
1-0
0-0 |
ราสนิกีร์ ไนร์[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 21:50 | 1 [3]อัล ซีบ |
2-0
0-0 |
โซฮาร์ คลับ[8] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | [1]อัล นาห์ด้า |
3-0
1-0 |
Salalah[12] | -1.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:00 | 2 [8]โซลอคซาร์ |
2-0
0-0 |
Szentlorinc SE[18] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 3 [14]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี |
1-0
0-0 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[2] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [14]มัคคาบี้ ชารายิม |
0-0
0-0 |
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:00 | 1 [3]Viimsi MRJK |
2-0
2-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[10] 1 | -2 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:00 | [2]FC Kuressaare II |
5-4
2-1 |
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[7] | -0.75 ▲▲▲ ▲▲-2 |
|
FT 22:00 | 6 [8]Laanemaa Haapsalu |
2-3
2-1 |
Tartu Kalev[5] 1 5 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 1 [6]เจเคเวลโค่ทาร์ทู |
0-2
0-1 |
Trans Narva B[3] 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [16]อักกรา เกรท โอลิมปิกส |
2-0
2-0 |
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี[6] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 Wolaita Dicha |
1-0
0-0 |
Mekelakeya 2 | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 2 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) |
5-1
5-0 |
CA Colegiales Reserves 1 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) |
3-0
2-0 |
ซาคาชิสปาส(สำรอง) 1 3 | -0.75 | |
Slovenia 3.Liga (Slovenia 3.Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 NK Smartno |
2-4
1-0 |
SD Videm 1 | +1.25 | |
FT 22:00 | 2 ดราว่า |
2-0
1-0 |
SD Cirkulane 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 2 1 NK Skofja Loka |
3-2
0-1 |
NK Fama Vipava 1 2 | +0 ▲+0.25 ▲+0.5 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 22:30 | 4 โตเว โปลี |
1-2
1-1 |
พี ไอร็อต 1 1 | +2.75 ▲▲+3.25 |
|
FT 22:30 | EuPa |
1-2
0-0 |
TuRaKe | - | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | 3 [14]โมโรคา สวอลโลส์ |
1-0
0-0 |
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[16] 1 | -0.25 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:30 | [4]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 |
6-0
4-0 |
ปาร์นู เจเค[10] 1 | -2.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲-4.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 1 พอนนี่สตาร์เกท |
5-0
2-0 |
ToTe II 1 | -2 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 22:45 | 1 [11]บาห์เลน เอสซี |
1-4
0-1 |
อัล ฮัดด์[7] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:45 | 1 [8]อัล ชับบับ |
0-0
0-0 |
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[6] | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League) | |||||
FT 22:45 | 3 อัล วาครา(สำรอง) |
5-0
3-0 |
อัล การาฟา(ยู 23) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:45 | อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) |
4-2
3-2 |
อัล เรย์ยาน(สำรอง) | +0.5 ▼+0.25 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:59 | 1 [3]ริเยก้า |
2-0
0-0 |
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 [ROM D1-10]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
1-0
1-0 |
ยูทีเอ อารัด[ROM D1-14] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 22:59 | 3 [14]อัล-อดาลห์ |
2-1
2-0 |
อัล ทาวอน[6] | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 3 [7]อัล ทาย |
1-0
1-0 |
แอ๊บฮา[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 [2]โบแรกซ์ บันจา ลูกา |
2-0
0-0 |
เอฟเค เซลเยซนิการ์[5] 4 | -0.5 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 4 [2]เอฟซี พิวนิค |
4-1
0-1 |
อารารัต[3] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ) | |||||
FT 22:59 | 6 3 [AZE D1-10]ซาบาลี |
0-1
0-0 |
เอฟเค กาบาล่า[AZE D1-4] 4 | +0.25 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | 1 [2]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี |
1-1
0-1 |
Tallinna FC Ararat TTU[4] 5 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 22:59 | 1 [5]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 |
3-6
3-2 |
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[1] 3 | +1.25 | |
FT 22:59 | 3 1 [6]ทาบาซาลู ชาร์ม่า |
1-0
0-0 |
เอฟซี เอลวา[7] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:59 | [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2 |
1-1
0-1 |
ทูเลวิค วิจานดี่[1] | +1.75 ▼+1.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | ซันดอม ไอเอฟ |
5-1
3-1 |
วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | -2.75 ▲▲▲ ▲▲▲-4.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 22:59 | 3 2 AD Isidro Metapan Reserves |
2-2
1-1 |
Alianza FC San Salvador Reserves 3 | +0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:59 | 4 General Lamadrid Reserves |
2-0
0-0 |
Excursionistas Reserves 2 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 CA Claypole Reserves |
2-1
1-0 |
Deportivo Liniers Reserves 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) |
2-1
1-1 |
San Martin Burzaco Reserves | -0.5 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 22:59 | 4 OTJ Moravany nad Vahom |
2-4
2-3 |
ZSK Tremosnice 5 | -0.25 | |
Ivory Coast Cup (Ivory Coast Cup) | |||||
FT 22:59 | AF Amadou Diallo Djekanou |
2-0
0-0 |
Stade dAbidjan | -0.5 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 23:15 | เรอัล บามาโก |
2-0
0-0 |
ยูเอสซี คิตะ | - | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 23:30 | 3 [2]บัซคา โทโพลา |
1-0
0-0 |
คูคาริคกิ สตานคอม[3] 5 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 23:30 | 2 I-HK M09 |
0-13
0-6 |
PPJ Akatemia | +2.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲+4.5 ▲▲▲+5.25 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 23:30 | 2 วาเลเรนก้า (ยู 19) |
5-1
2-0 |
Moss U19 3 | -0.75 ▲-1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:30 | SV Rugenbergen |
2-2
0-0 |
Tus Dassendorf 3 | +2 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 23:30 | 1 ทารูก-พารูก ไอเอฟ |
0-0
0-0 |
บี 1909 โอเดนเซ่ | -0.25 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 1 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี |
4-0
1-0 |
Gunjur United 2 | +0.25 | |
FT 23:30 | 4 1 Gambia Ports Authority(N) |
1-0
1-0 |
Immigration FC | -0.25 | |
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup) | |||||
FT 23:30 | 4 1 Mbour |
1-0
1-0 |
Thies FC | -1.25 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 23:30 | 2 1 Atletico Mexicano F.E. |
1-2
0-0 |
CD Muxes 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 23:45 | 1 [FIN D3 AC-10]Kuopion Elo |
3-1
2-1 |
เอฟซี วาจากอสกิ[FIN D3 AC-2] 1 | +0 | |
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 23:45 | [SPA WD1-1]บาร์เซโลน่า(ญ) |
1-1
0-0 |
เชลซี เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-3] 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 28 เมษายน 2566 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 ทูลอน ทีเอสโต |
1-7
1-1 |
อีพีเอส เอสโป | +1.75 ▲▲+2.25 ▼+2 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | Uzbekistan U20(N) |
4-0
1-0 |
ยิบรอลตาร์ (ยู 21) | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:00 | 1 เอซีอี |
6-1
3-0 |
Pirkkalan JK 2 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 00:00 | 3 พีพี 70 |
2-2
0-2 |
ทีเคที 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 3 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) |
1-0
1-0 |
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 Leandro N. Alem Reserves |
1-0
0-0 |
เบรัสเตกี(สำรอง) 1 3 | +0 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 00:00 | 5 AS Douanes Nouakchott |
1-1
1-0 |
FC Inter Nouakchott 3 | -0.5 | |
Namibia Premier League (Namibia Premier League) | |||||
FT 00:00 | United Africa Tigers |
1-0
0-0 |
UNAM FC | +0 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 00:10 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) |
2-3
1-1 |
PPJ U20 | -1.25 ▼-1 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:10 | 1 CD Gallegol S.A.S. |
0-0
0-0 |
Ferrovalvulas FC 3 | -1 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:30 | [15]บาเลนเซีย |
2-1
0-1 |
เรอัล บายาโดลิด[14] 4 | -0.75 | |
FT 00:30 | 2 [5]บียาร์เรอัล |
4-2
0-1 |
เอสปันญ่อล[19] 1 4 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 00:30 | 2 อวอนดาเล่ ยูไนเต็ด |
1-3
1-1 |
มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก 2 | -0.25 | |
Gibraltar Cup (Gibraltar Cup) | |||||
FT 00:30 | 3 Brunos Magpie |
1-1
0-1 |
เอฟซี ลินคอล์น 4 | +1.25 ▼+1 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 5 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
1-0
1-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 ซานโตส(เยาวชน) |
2-2
2-1 |
บาเฮีย (เยาวชน) 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 2 เกรมิโอ้ (เยาวชน) |
3-0
2-0 |
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 1 3 | -2 | |
England U21 League Cup (England U21 League Cup) | |||||
FT 01:00 | 6 ฟูแล่ม (ยู 21) |
1-2
0-1 |
เบรนท์ฟอร์ด (ยู 21) 2 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 3 เมาอา เอสพี(เยาวชน) |
4-2
2-0 |
Jabaquara SP U20 1 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) |
1-4
1-3 |
ริโอ เปรโต (เยาวชน) | +0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 2 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:00 | 2 บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) |
1-2
1-1 |
อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) 4 | -0.5 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | [12]Real Tamale United |
0-1
0-1 |
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี[17] | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 6 El Porvenir Reserves |
1-0
0-0 |
Ferrocarril Midland Reserves 2 | +0.5 | |
FT 01:00 | 5 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) |
2-0
1-0 |
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 1 | +0 | |
FT 01:00 | 4 ออล บอยส์(สำรอง) |
2-0
0-0 |
อัลมาโกร(สำรอง) 3 | -0.75 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 2 Brusque U20 |
2-2
0-2 |
คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 3 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
Brazil Campeonato U20 Women (Brazil Campeonato U20 Women) | |||||
FT 01:00 | 3 Coritiba U20 (W) |
1-5
0-2 |
Sao Paulo U20 (W) 2 | +2 ▲▲▲ ▲+3 |
|
FT 01:00 | 2 SC Internacional U20 (W) |
3-2
1-0 |
Santos FC U20 (W) 1 | -1.25 | |
FT 01:00 | Fortaleza U20 (W) |
0-3
0-1 |
Fluminense RJ U20 (W) 1 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 01:15 | 3 ฟอลโล่ (ยู 19) |
1-0
1-0 |
FF Lillehammer U19 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 01:15 | 2 สคีด ออสโล (ยู 19) |
2-0
1-0 |
Ready U19 1 | +0.25 | |
FT 01:15 | 1 Grorud U19 |
1-5
0-3 |
โลเรนสโคก (ยู 19) | +0.5 | |
FT 01:15 | 1 ฮามคาม ยู19 |
4-0
2-0 |
แบรัม (ยู 19) 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:15 | 1 ออฟซอล (ยู 19) |
0-3
0-1 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) 4 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:15 | เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) |
2-4
0-0 |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:20 | 4 CS Dock Sud Reserves |
2-2
2-1 |
ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:20 | 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) |
1-2
0-1 |
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 2 | +0 | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 01:30 | 3 [9]เอฟซี ซิยง |
1-2
1-2 |
บาเซิ่ล[7] 2 | +0.5 | |
FT 01:30 | 3 [4]ลูเซิร์น |
3-1
1-1 |
วินเตอร์ทูร์[10] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 01:30 | 4 1 [1]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) |
2-1
1-0 |
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[3] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
malta womans 1st league (malta womans 1st league) | |||||
FT 01:30 | [3]มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) |
8-0
0-0 |
Martal Method (W)[6] | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:30 | 4 คิลเมส(สำรอง) |
3-5
2-0 |
เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 01:45 | 2 [19]เอฟเวอร์ตัน |
1-4
0-1 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[3] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:45 | [20]เซาแธมป์ตัน |
0-1
0-0 |
บอร์นมัธ เอเอฟซี[14] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 01:45 | 1 [22]คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส |
3-4
2-1 |
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[10] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
FT 01:45 | 1 [2]วัดฟอร์ด (ญ) |
2-1
0-1 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)[1] | -0.5 | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 01:45 | Portadown Reserves |
1-1
0-1 |
Larne Reserves | +0.5 | |
FT 01:45 | 3 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) |
1-2
0-0 |
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 1 | +1 | |
Pend. 01:45 | เกล็นนาโวน(สำรอง) |
|
นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) | -3.5 ▼▼▼ ▼-2.5 |
|
England National League Women (England National League Women) | |||||
FT 01:45 | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) |
2-1
0-0 |
บาร์นสลีย์ (ญ) | -0.75 ▼-0.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:00 | 1 [19]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[20] | +0 | |
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 02:00 | 2 [ITA D1-10]ฟิออเรนติน่า |
0-0
0-0 |
เครโมเนเซ่[ITA D1-19] 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 02:00 | 1 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) |
5-1
4-1 |
KH Hlidarendi (w) 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 1 อัคราเนส(ญ) |
2-4
1-3 |
Grotta Womens 3 | +2 ▲▲▲+2.75 ▲+3 |
|
FT 02:00 | Fram Reykjavik (w) |
3-1
0-1 |
HK Kopavogur (W) | +4 | |
FT 02:00 | 1 team61609 |
2-4
0-1 |
ฟีลเคียร์(ญ) 3 | +3.75 ▲▲▲+4.5 |
|
Copa LFPB (Copa LFPB) | |||||
FT 02:00 | 3 [BOL D1(a)-16]Vaca Diez |
5-2
3-0 |
นาซิอองนาล โปโตซี[BOL D1(a)-3] 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 02:00 | อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) |
2-7
1-1 |
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | +2 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲+4.25 ▲▲+4.75 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:15 | 1 [5]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ |
2-2
0-2 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
FT 02:30 | 1 Grotta Kria U19 |
1-2
1-2 |
Afturelding Hviti U19 | +1.25 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 02:40 | 2 เอซีเอส เคซาร์ |
1-0
1-0 |
Kaedi FC 2 | +0 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 3 [7]แอธเลติก บิลเบา |
0-1
0-0 |
เซบีย่า[13] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 03:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) |
2-0
2-0 |
Einherji (w) | - | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 03:00 | 5 Presidente Hayes |
1-3
1-0 |
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 | +0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 4 [14]เดปอร์ติโว เปไรร่า |
0-0
0-0 |
เอ็นบิกาโด เอฟซี[11] 3 | -0.5 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 04:00 | 3 1 [9]เจเนอรัลกาบาเยโร่ |
1-0
1-0 |
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[12] 1 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 04:00 | Venezuela (W) U23 |
2-0
2-0 |
Nicaragua (W) U23 | - | |
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:00 | 2 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) |
1-3
1-1 |
CD Dragon Reserves 1 | -1.25 | |
Honduras Reserve League (Honduras Reserve League) | |||||
FT 04:00 | 1 CD Victoria La Ceiba Reserves |
0-3
0-0 |
Honduras Progreso Reserves 4 | +1 | |
Brazil L (Brazil L) | |||||
FT 04:00 | ฮูไมตาเอซี |
4-2
1-1 |
Independent AC | -1.25 ▲▲▲ ▲▲▲-2.75 |
|
Honduras Reserve League (Honduras Reserve League) | |||||
FT 04:30 | 3 Lobos UPNFM Reserves |
3-2
2-1 |
CD Olimpia Reservas | -0.5 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 05:00 | 3 [BRA D1-18]บาเฮีย บีเอ |
4-0
0-0 |
โวลตา เรดอนดา[BRA RJTG-4] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Copa LFPB (Copa LFPB) | |||||
FT 05:00 | 3 1 [BOL D1(a)-10]Real Tomayapo |
1-5
0-4 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[BOL D1(a)-17] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 05:00 | 1 U.A. Zacatecas II |
1-0
0-0 |
Orgullo Surtam 1 | +0 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 05:30 | 1 [BRA D1-2]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
2-0
1-0 |
ยาปิรันก้า[BRA CGD1-4] 1 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:00 | 3 [14]ซีเอ พลาเทนเซ่ |
1-2
1-2 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[8] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 06:00 | 2 [18]ซาร์เมียนโต้ |
1-1
1-0 |
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[9] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 06:00 | 5 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ |
2-1
1-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1 | +0.75 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 06:00 | 3 กูยาบา เอ็มที (เยาวชน) |
1-3
0-1 |
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 6 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 06:00 | 6 Humaita FBC) |
2-2
2-1 |
เจนเออะแร็ล ดิแอซ 3 | +0.5 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 06:00 | 3 Juarez FC II |
1-1
1-0 |
Chihuahua FC II 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |