ผลบอล 7 ตุลาคม 2564ผลบอล 6 ตุลาคม 2564ผลบอล 5 ตุลาคม 2564ผลบอล 4 ตุลาคม 2564ผลบอล 3 ตุลาคม 2564ผลบอล 2 ตุลาคม 2564ผลบอล 1 ตุลาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 5 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | 2 [10]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ |
0-0
0-0 |
บานฟิลด์[22] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:30 | 2 Colatina ES |
2-2
1-1 |
Pinheiros 7 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 06:40 | 2 Defensores Puerto Vilelas(N) |
1-3
1-1 |
อัลเวียร์ 3 | +0 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 1 1 [15]ฮัวชิปาโต้ |
1-4
0-0 |
คูริโก้ ยูนิโด[11] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 3 1 [10]เดลฟินเอสซี |
2-1
2-1 |
มอนต้า เอฟซี[15] 1 5 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 07:00 | 2 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) |
1-0
0-0 |
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 5 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 07:00 | 3 1 คลับ อเมริกา (ญ) |
2-1
0-0 |
ครูซ อซูล(ญ) 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 07:00 | 1 มอนเทอร์เรย์(ญ) |
3-1
1-1 |
คลับ ลีออน (ญ) 5 | -2.25 ▼-2 ▲-2.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 1 [1]อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
1-1
0-1 |
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[14] 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 09:00 | 1 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) |
1-2
0-0 |
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 09:00 | 2 ตีฮัวนา (ญ) |
1-2
1-0 |
อัตลาส(ญ) 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 09:30 | 1 โคราส เดอ นายาริท |
0-2
0-1 |
Mazorqueros FC | -0.25 | |
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women) | |||||
FT 11:00 | 2 Mongoliin Temuulel (W) |
1-0
0-0 |
Tuuliin Tom Tulnuud (W) 2 | -0.25 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 14:30 | [7]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) |
0-3
0-1 |
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[3] 1 | +1 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | 1 Persekat Tegal |
1-2
1-1 |
ซิเลกอน ยูไนเต็ด 3 | +0 ▲-0.25 |
|
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League) | |||||
FT 15:25 | Food Supplies XI |
0-2
0-2 |
Novelty FC | +0.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:30 | 1 [5]ไซโบ้ ซันเดย์ |
0-3
0-2 |
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[1] | +1 ▲▲▲ ▲▲+2.25 |
|
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 15:30 | 4 1 Peerless SC |
0-4
0-2 |
Bengal Nagpur Railway FC 4 | -1.25 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 16:00 | [8]ชางยอง (ญ) |
1-1
0-0 |
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] | +0.25 | |
FT 16:00 | [5]ฮวาชอน (ญ) |
2-1
1-1 |
โซล อเมโซเนส (ญ)[4] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 16:30 | 1 [7]เอฟเค อูราล-2 |
1-1
0-1 |
FK Spartak Tuymazy[8] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
India Punjab Super League (India Punjab Super League) | |||||
FT 17:00 | 2 BSF FC |
1-0
0-0 |
SGHS FA 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:10 | 2 Sikh Regiment Centre FC |
2-3
1-2 |
Khalsa FC Chandigarh | +0.75 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 17:15 | 1 [5]โอลิมปิก โดเน็ตส์ค |
3-1
0-0 |
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[11] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 18:00 | 2 1 Ahva Reineh |
1-2
1-1 |
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[ISR D3N-4] | +1 | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [12]โปลิศ เทโร เอฟซี |
2-0
2-0 |
ชลบุรี เอฟซี[2] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 18:00 | 1 [A-6]แยงไกเยอร์ |
1-2
1-2 |
ชูตัน กูซาร์[A-8] | -0.5 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 1 [15]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ |
1-1
1-1 |
วอลกา อูลยานอฟสค์[1] 2 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 18:00 | 1 [14]โนสต้า โนโวทรอย |
1-4
0-2 |
Torpedo Miass[12] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 18:02 | Khovd |
2-1
1-0 |
Hunters FC 4 | -1.5 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 18:15 | [A-5]โซรัซ FK อูลกัช |
3-0
1-0 |
เอรัล นิวคัส[A-7] | -0.5 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:15 | 3 เปอร์ซิจับ เจพารา |
1-1
1-1 |
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 3 | +0 ▲▲▲ ▲▲▲+1.5 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 18:30 | [ISR D3N-7]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา |
2-0
0-0 |
Maccabi Bnei Abu Snan 1 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 1 [2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) |
3-0
0-0 |
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[6] 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 18:35 | 3 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) |
0-2
0-1 |
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [10]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด |
1-1
1-1 |
หนองบัวลำภู[8] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 19:00 | [7]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) |
2-1
0-1 |
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[3] | -0.75 ▼-0.5 ▼▼+0 |
|
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 19:00 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) |
1-1
0-0 |
ไทจง เอฟซี | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | [BUL D2-17]FC Dobrudzha |
0-2
0-0 |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[BUL D1-5] | +0.75 | |
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 19:45 | Fahman Abyan |
4-1
0-0 |
Sabbab Al-Jeel | - | |
FT 19:45 | Al Ahli Sanaa |
2-0
0-0 |
Al Helal Al-Sahely | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 20:00 | [1]ฮัคเค่น (ยู 21) |
3-2
1-0 |
ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)[5] | -1 ▲▲-1.5 |
|
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 20:00 | 2 อัล-โตร่า |
0-2
0-1 |
Moghayer Al Sarhan | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 บราม่า |
2-3
0-2 |
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 1 | +0 | |
England Reserves League (England Reserves League) | |||||
FT 20:00 | Preston (R) |
5-0
5-0 |
คาร์ไลส์(สำรอง) 1 | -1.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [S-15]โรเตอร์ โวลโกกราด บี |
6-0
3-0 |
FC Yessentuki[S-17] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 3 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) |
1-3
0-2 |
เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 2 | +1 | |
FT 20:00 | 1 อัลมาโกร(สำรอง) |
2-0
1-0 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 2 | +0.75 | |
FT 20:00 | 2 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) |
1-0
0-0 |
ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 Ferrocarril Midland Reserves |
1-0
1-0 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 4 | +0 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:30 | 3 [C-10]คาตันซาโร่ |
3-1
2-1 |
ฟิเดริส อัลเดียร์[C-16] 1 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 20:30 | 2 เพอเซอแรง เซอแรง |
0-2
0-1 |
Dewa United FC 2 | +0 ▲+0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:30 | 1 [10]ซเวซดา เปียร์ม |
3-0
0-0 |
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[13] 1 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
COSAFA Women Cup (COSAFA Women Cup) | |||||
FT 20:30 | 3 แซมเบีย (ญ)(N) |
1-0
1-0 |
ยูกันดา(ญ) 1 | -1.75 | |
FT 20:30 | [146]นามิเบีย (ญ)(N) |
1-0
1-0 |
สวาซิแลนด์ ( ญ )[157] | -1 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 3 [3]เอฟเค ทิวเมน |
3-0
2-0 |
เชลยาบินสค์[2] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 Wisla Tczew |
2-0
1-0 |
GTS Mokry Dwor 2 | +1.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 5 คิลเมส(สำรอง) |
1-0
1-0 |
ออล บอยส์(สำรอง) 2 5 | -0.75 | |
FT 21:00 | 1 ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) |
2-0
1-0 |
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 1 | -0.25 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 21:00 | 2 บาร์เรียเรนเซ่ ยู19 |
1-0
0-0 |
SC Farense U19 3 | -1 | |
FT 21:00 | 4 ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) |
2-0
1-0 |
มารินยาส เอฟซี(ยู19) | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 SF Damaiense U19 |
1-2
1-1 |
เอซี อัลคานอิเนนเซ(ยู19) 5 | +0.5 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:10 | 7 [16]Bisha FC |
0-2
0-1 |
อัล-จาบาลีน[15] 1 6 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กาตาร์ คัพ (Qatar cup) | |||||
FT 21:40 | 3 [QAT D1-12]อัล คอร์(N) |
0-0
0-0 |
อัล อราบี[QAT D1-4] 2 | +0.75 ▼▼▼+0 ▲+0.25 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | [3]เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) |
2-2
1-1 |
Orgryte U21[6] | -1.5 ▲▲-2 ▲▲▲-2.75 |
|
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup) | |||||
FT 22:00 | [KUW D1-3]อัล ซัลมิย่า |
2-1
1-0 |
ยาร์มุค[KUW D2-2] | - | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 22:00 | 2 วาเลเรนก้า (ยู 19) |
1-1
0-1 |
สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:00 | 3 ชาเวช (ยู 19) |
4-1
1-0 |
เฟรียมุนเด้ (ยู19) 5 | -3.5 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:05 | 3 [12]ฮาเจอร์ |
0-0
0-0 |
นาจราน[13] 1 | -0.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [C-3]จีวาคีล่า เจเค |
3-1
3-0 |
โอทีพี โออูลู[C-5] | -0.5 ▲▲-1 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:40 | [7]อัล โอลูบัช |
0-0
0-0 |
Al-Ameade[20] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 23:15 | 1 [12]ทีพีวี แทมเปเร่ |
1-2
1-1 |
อีพีเอส เอสโป[11] 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 23:30 | 3 FC Carlos Stein(N) |
2-1
1-0 |
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 23:45 | [GER WD1-3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) |
5-0
1-0 |
เฮชบี โคเก(ญ)[DEN WD1-1] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 23:45 | 1 [SWE WD1-2]BK Hacken (W) |
0-3
0-1 |
โอลิมปิก ลียง (ญ)[FRA WD1-1] 1 | +2 ▼+1.75 ▲▲+2.25 |
|
กาตาร์ คัพ (Qatar cup) | |||||
FT 23:50 | [QAT D1-9]อัล ชามาล(N) |
2-1
1-0 |
อัล วาครา[QAT D1-6] | +0.5 ▲▲+1 ▼▼▼+0.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 6 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 3 [6]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ |
2-2
0-1 |
แลนด์สโครน่า[5] 5 | -0.5 ▲▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [14]วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
3-0
2-0 |
จีเอไอเอส[12] 3 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
Denmark U21 (Denmark U21) | |||||
FT 00:00 | 1 เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) |
2-2
2-1 |
Vanlose U21 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 00:00 | Ehuate U21 |
7-1
4-0 |
เลดอย-สเมอรัม (ยู21) 2 | -1 | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
Cancel 00:00 | สกอตแลนด์(ญ) ยู17 |
|
สโลวีเนีย(ญ) ยู17 | - | |
FT 00:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 |
1-1
0-1 |
เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 | +1.75 ▲▲▲+2.5 |
|
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup) | |||||
FT 00:00 | [KUW D1-5]อัล คูเวต เอสซี |
2-1
0-0 |
อัล-จาฮร่า | - | |
FT 00:00 | [KUW D1-1]อัล นาสเซอร์ |
0-4
0-0 |
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[KUW D2-1] | - | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 00:00 | 2 1 ลีลล์สตรอม (ยู 19) |
2-4
1-1 |
เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 00:00 | [6]Suure-Jaani United (w) |
1-5
1-4 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[1] | +4.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 3 [9]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก |
2-1
1-0 |
เอฟซี ไพพินส์รีด[14] 3 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [3]อัสเคอร์ |
3-1
1-0 |
ควิด ฮอลเด้น[8] 1 | -0.5 ▲▲▲-1.25 ▼-1 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:00 | 2 TuS Rein |
3-0
0-0 |
กรัตคอร์น 1 4 | -0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ |
3-2
1-1 |
FC Speyer 2 | -2.5 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 1 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) |
1-2
0-0 |
Deportivo Maldonado Reserve 2 | +0.75 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:00 | 6 ฟอร์ซไฮม์ |
0-0
0-0 |
FC Bruchsal 5 | -0.75 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 00:05 | 4 [9]อัล กาดาซิย่า |
0-4
0-1 |
Al Sahel[15] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | Siegburger SV 04 |
2-3
0-1 |
บอนเนอร์[GER RegW-19] 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
FT 00:30 | 2 FSV Vohwinkel Wuppertal |
2-1
1-1 |
ทีวีดี เฟลเบิร์ท | +1.75 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | 1 [NG-12]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค |
1-1
0-1 |
ไอเอฟเค คูมลา[NG-9] 3 | -0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา |
0-2
0-1 |
ออมันด์-เวเกแซค 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 00:30 | CD Torre Fuerte |
3-0
2-0 |
FC Academia Santa Cruz 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 01:00 | 1 [ENG L2-15]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
0-2
0-1 |
ทรานเมียร์ โรเวอร์[ENG L2-9] 4 | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 [ENG L1-22]ครูว์ อเล็กซานดร้า |
2-0
1-0 |
วีแกน แอธเลติก[ENG L1-1] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [ENG L1-16]ลินคอล์น ซิตี้ |
1-2
0-1 |
ซันเดอร์แลนด์[ENG L1-2] | +0 ▲▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:00 | [ENG L2-14]คราวเลย์ ทาวน์ |
0-4
0-2 |
เลย์ตัน โอเรียนท์[ENG L2-4] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 4 [ENG L1-21]ชาร์ลตัน แอธเลติก |
4-1
3-0 |
เซาแธมป์ตัน (ยู 21)[ENG U21A-6] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 01:00 | 1 [ENG L1-23]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
3-1
0-1 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21)[ENG U21B-12] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | [ENG L1-7]โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
4-1
1-0 |
ลิเวอร์พูล (ยู 21)[ENG U21A-7] | -1 ▲▲▲ ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 01:00 | [ENG L1-17]เชลแน่ม ทาวน์ |
2-2
1-2 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L2-6] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 [ENG L2-22]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ |
1-2
0-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[ENG L1-12] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 3 [ENG L2-3]พอร์ทเวล |
1-0
0-0 |
โรชเดล[ENG L2-16] 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [ENG L1-18]จิลลิ่งแฮม |
0-2
0-1 |
อิปสวิช ทาวน์[ENG L1-19] 2 | +0 | |
FT 01:00 | 4 [ENG L2-13]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
2-2
1-2 |
มอร์แคมบ์[ENG L1-13] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 [ENG L1-9]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
2-4
2-1 |
แอสตัน วิลล่า (ยู 21)[ENG U21B-4] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 01:00 | 1 [ENG L1-6]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
2-1
1-1 |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[ENG L1-5] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [ENG L1-4]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
4-1
2-0 |
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[ENG L2-24] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 01:00 | 4 [ENG L2-10]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
1-1
0-1 |
วอลซอลล์[ENG L2-21] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 01:00 | 1 FF Lillehammer U19 |
6-2
6-1 |
รัวฟอสส์(ยู 19) 3 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 2 [17]เดปอร์ติโว่ เมอร์โล |
2-5
0-1 |
ลอส อันเดส[7] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 1 de Maio FC |
2-1
0-1 |
Ypiranga PE 1 | +0 ▲+0.25 |
|
bra spc (bra spc) | |||||
FT 01:00 | 3 [BRA SPB-4]แอตทิเบีย |
2-2
2-2 |
เตาบาแต[BRA SPB-13] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 3 Botafogo B SP |
0-0
0-0 |
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 3 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 ยูเวนตุส เอสพี |
0-0
0-0 |
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 5 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี |
0-1
0-0 |
พรีมาเวร่า 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 โนโรเอสเต้ |
2-0
1-0 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 3 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 01:00 | 4 เออี เวโล คลับ เอสพี |
0-1
0-1 |
โคเมอเชียล-เอสพี 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 3 ซานโตส บี |
1-1
0-0 |
เซา เบอร์นาร์โด้ | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:00 | 3 [10]ซีเอ ลูกาโน |
0-0
0-0 |
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[7] 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 4 [6]Argentino de Rosario |
0-0
0-0 |
Centro Espanol[8] 1 2 | +0 | |
FT 01:00 | 1 [1]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[11] 1 4 | -0.5 ▲▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 [3]Liniers |
1-0
1-0 |
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[9] 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 [5]Yupanqui |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ มูนิซ[12] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [2]Defensores de Cambaceres |
1-0
1-0 |
Puerto Nuevo[4] 4 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | ติเกร (สำรอง) |
3-1
2-0 |
CA Atlanta Reserves | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) |
0-2
0-0 |
นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) |
1-0
1-0 |
เรอัลพิลาร์(สำรอง) 1 | -0.25 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 1 บอสตันริเวอร์(สำรอง) |
0-0
0-0 |
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 4 SC Brasil Capixaba |
5-2
3-0 |
แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส 2 | -0.25 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 01:00 | SV Menzelen |
1-4
0-1 |
SV Scherpenberg | +4 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:10 | 1 [17]นูเอว่า ชิคาโก้ |
0-0
0-0 |
เทมเปอร์ลีย์[13] | +0 ▲+0.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 01:30 | 1 [22]วิมบอร์น ทาวน์ |
2-2
2-1 |
พูล ทาวน์[5] 3 | +0.75 | |
malta womans 1st league (malta womans 1st league) | |||||
FT 01:30 | [4]Raiders Lija (W) |
0-2
0-2 |
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)[1] | - | |
FT 01:30 | [2]สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) |
12-0
6-0 |
Martal Method (W)[7] | - | |
Republic of Ireland U19 Cup (Republic of Ireland U19 Cup) | |||||
FT 01:30 | 2 Treaty United FC U19 |
2-0
1-0 |
แอธโลน ทาว์น(ยู 19) | +0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 1 1 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) |
1-2
1-1 |
Aseev U20 1 5 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | [NIR D1-5]ลินฟีลด์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
อาดส์ เอฟซี[NIR CH-2] 1 | -1.75 | |
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 01:45 | [ENG CN-7]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ |
3-0
2-0 |
แวร์ เอฟซี | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 01:45 | 2 [ENG CN-2]แบล็คเลย์ ทาวน์ |
1-0
1-0 |
Hanley Town | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG RYM-9]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
0-2
0-0 |
โบเวร์ส พิทซี[ENG RYM-17] 4 | -0.75 | |
FT 01:45 | 1 [ENG CN-14]เชสเตอร์ เอฟซี |
0-4
0-1 |
มาร์สค์ ยูไนเต็ด 1 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 01:45 | [ENG CS-8]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
3-1
2-0 |
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[ENG-S PR-7] | -1.25 | |
FT 01:45 | [ENG CS-10]อีสต์บอร์น โบโรห์ |
0-1
0-1 |
ฮอร์สแฮม[ENG RYM-21] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 01:45 | 2 มาร์รีน |
2-2
2-0 |
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[ENG-N PR-15] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG CN-8]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
2-0
1-0 |
เลมิงตัน[ENG CN-10] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 3 [ENG CN-22]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
3-2
1-2 |
สเปนนีมูร์ ทาวน์[ENG CN-4] 1 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | 1 Sholing FC |
1-2
1-1 |
Bedfont Sports 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG RYM-13]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
0-3
0-1 |
โครินเธียน-แคชวลส์[ENG RYM-18] | -0.5 ▼▼+0 |
|
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 01:45 | 2 [ENG L2-2]ฮาโรเกต ทาวน์ |
2-0
2-0 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21B-10] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG L1-8]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-2
1-0 |
สตีฟเนจ โบโรห์[ENG L2-17] | -1.25 ▼-1 |
|
FT 01:45 | [ENG L2-8]บาร์โรว์ |
1-3
1-0 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์[ENG L1-20] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG L1-10]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
5-0
2-0 |
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21)[ENG U21A-10] 1 | -0.75 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 01:45 | [23]โดเวอร์ แอทเตลิก |
1-2
0-1 |
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[21] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 01:45 | 2 [12]เร็กซ์แฮม |
1-1
0-1 |
เชสเตอร์ฟิลด์[5] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [19]คิงส์ ลินน์ |
1-1
1-1 |
บาร์เน็ต[22] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | [6]บรอมลีย์ |
3-0
2-0 |
เวย์เม้าท์[20] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 01:45 | 2 [14]เยโอวิล ทาวน์ |
0-0
0-0 |
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[17] 1 5 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 01:45 | 2 [8]อัลทริงแคม |
2-3
0-1 |
กริมสบี้ ทาวน์[1] 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 3 1 [3]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
3-2
0-1 |
น็อตต์สเคาน์ตี้[9] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | [2]บอร์แฮม วู๊ด |
2-0
1-0 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[13] | -0.25 | |
FT 01:45 | 2 [15]วีลด์สโตน เอฟซี |
0-0
0-0 |
โซลิฮัลล์ มอร์[10] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [18]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
อีสต์ไลก์[16] 3 | -0.75 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [7]วอคกิ้ง |
1-0
1-0 |
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[4] 3 | +0.25 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 01:45 | 1 [4]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
1-3
0-2 |
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[8] 1 7 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | [15]วอลตัน แคชชวลส์ |
2-1
1-0 |
แฮร์โรว์ โบโร่[11] 1 | -0.25 | |
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 01:45 | 3 Hanwell Town |
5-1
2-0 |
Sutton Common Rovers 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 มัลดอนทิปทรี |
2-1
1-0 |
บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 3 [3]เอนฟิลด์ ทาวน์ |
2-0
2-0 |
คิงสโตเนียน[1] 4 | +0 | |
FT 01:45 | 1 [2]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
3-2
0-1 |
เลเธอร์เฮด[22] 2 | -1 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 01:45 | 4 [11]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ |
0-2
0-1 |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[8] 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | [18]วิตตัน อัลเบียน |
4-2
3-1 |
ไฮด์ เอฟซี[16] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [19]มอร์เพธ ทาวน์ |
3-1
3-1 |
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[20] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 2 [1]มัตล็อค ทาวน์ |
1-0
1-0 |
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[17] | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 01:45 | [3]บักซ์ตัน เอฟซี |
4-1
1-1 |
ไวท์บี้ ทาว์น[5] 1 | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 [6]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก |
5-0
0-0 |
แกรนแธม ทาวน์[21] 1 2 | -0.5 | |
FT 01:45 | [4]แบมเบอร์ ไบร์ท |
3-0
3-0 |
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี[2] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:45 | [9]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[10] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
FT 01:45 | [3]จิลลิ่งแฮม(ญ) |
1-0
0-0 |
Crawley Wasps (w)[4] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league) | |||||
FT 01:45 | 1 [8]เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) |
0-0
0-0 |
น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)[3] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 01:45 | 2 Shepshed Dynamo |
0-0
0-0 |
คอร์บี้ ทาวน์ 2 | +0.25 | |
FT 01:45 | 1 Warrington Rylands |
2-1
0-0 |
เวิร์คคิงตัน 2 | +0.25 ▼+0 |
|
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 01:45 | 3 Civil Service Strollers FC |
3-1
3-1 |
Caledonian Braves | -0.25 | |
FT 01:45 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) |
1-4
1-4 |
Cumbernauld Colts 1 1 | -3.5 ▼-3.25 ▲-3.5 |
|
FT 01:45 | East Kilbride |
3-0
2-0 |
Dalbeattie Star | -0.25 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 1 ร็อคเม้าท์ |
2-1
0-0 |
วิทยาลัยคอรินเทียนส 2 | -1.25 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 01:45 | 1 1 [3]Hednesford Town |
0-4
0-2 |
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[9] 1 | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 [11]อัลเวเชิร์ช |
1-2
1-1 |
รูเชล โอลิมปิค[6] | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 [8]เลสตัน เอฟซี |
1-3
0-1 |
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[18] | -0.5 | |
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 02:00 | 1 เบนฟิก้า ( ญ ) |
0-0
0-0 |
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 2 | +3 ▲+3.25 ▼+3 |
|
FT 02:00 | 1 [SPA WD1-1]บาร์เซโลน่า(ญ) |
4-1
2-0 |
อาร์เซน่อล (ญ)[ENG FAWSL-1] 5 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:00 | 1 ซีเอยูเวนตูเด้ |
1-1
1-0 |
แรมปรา จูเนียร์ 5 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 02:00 | 2 Larne Reserves |
1-1
0-0 |
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 1 | -0.75 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:20 | 5 Semillero Bolivarense |
0-3
0-2 |
Balon Pie Positivo 2 | -0.75 | |
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:30 | 1 Ciudad Nueva Santa Cruz |
1-1
1-0 |
Argentinos Juniors Santa Cruz 3 | -0.25 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:00 | 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) |
2-1
1-1 |
Los Chankas 5 | -0.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:00 | Andes Talleres |
1-2
0-1 |
Deportivo Algarrobal | -1.5 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:30 | ลาล่าเอฟซี |
0-1
0-1 |
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | - | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 03:30 | 3 [PAR D1(c)-3]สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่(N) |
1-1
0-0 |
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[PAR D1(c)-7] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 04:30 | 3 วิลล่า เทเรซ่า |
0-2
0-2 |
ดานูบิโอ เอฟซี 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 3 1 [2]อาไว เอฟซี เอสซี |
1-1
1-0 |
ปอนเต เปรตา[15] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 05:30 | 3 Atletico Bermejo |
3-4
2-2 |
Union Tarija 4 | -1.75 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 06:00 | 2 [PAR D1(c)-10]โอลิมเปีย อาซันซิออง(N) |
2-1
1-0 |
เรซิสเตนเซียเอสซี[PAR D2-2] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2) | |||||
FT 06:00 | 2 Baraunas RN |
1-2
1-1 |
Riachuelo AC 4 | +0 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 06:00 | 4 Colon de San Justo |
2-1
0-0 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1 | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |