ผลบอล 30 กรกฎาคม 2564ผลบอล 29 กรกฎาคม 2564ผลบอล 28 กรกฎาคม 2564ผลบอล 27 กรกฎาคม 2564ผลบอล 26 กรกฎาคม 2564ผลบอล 25 กรกฎาคม 2564ผลบอล 24 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 28 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 06:30 | [PAR D2-12]3 เดอ เฟบเบรโร่ |
0-6
0-2 |
โซล เดอ อเมริกา[PAR D1(c)-4] | +1.25 | |
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division) | |||||
FT 06:30 | 1 Hurricanes SC |
3-1
1-1 |
Mt Rich SC | -2 ▲-2.25 ▲-2.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:00 | 1 [17]โบคา จูเนียร์ส |
0-2
0-1 |
ซาน ลอเรนโซ่[4] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 2 [CRC D1(c)-10]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
1-1
0-1 |
Guanacasteca 3 | -0.25 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 2 CD Independiente Juniors |
0-1
0-1 |
Cumbaya FC 5 | -0.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:05 | [MEX D2(c)-12]เวนาโดส เอฟซี |
1-2
1-2 |
เซเลยา เอฟซี[MEX D2(c)-3] 2 | +0 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | 2 [BRA D2-15]วิตอเรีย บีเอ |
0-3
0-1 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[BRA D1-19] | +0.5 ▼+0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 1 [12]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
2-0
1-0 |
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 5 1 [(c)-17]ลา อีคูดัด |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[(c)-20] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | [CRC D1(c)-4]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
3-0
0-0 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[CRC D1(c)-2] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario) | |||||
FT 09:00 | 4 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) |
1-2
0-0 |
สปอร์ติ้งคริสตัล 3 | +1 ▼+0.75 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 09:05 | 1 [MEX D2(c)-2]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา |
0-0
0-0 |
Club Chivas Tapatio[MEX D2(c)-6] 4 | -0.25 | |
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 09:05 | 3 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว |
0-1
0-0 |
จาลาปา | +0.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:35 | 4 [29]ลาส เวกัส ไลท์ |
3-1
1-1 |
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[10] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:50 | Neerja Modi FA |
2-1
0-0 |
Royal Jaipur | +0.75 ▲+1 |
|
FT 12:15 | Zinc Football Academy |
3-1
1-1 |
Rajasthan Perfect Football | -1.5 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:30 | [B-3]เหอเบ่ย จิงยิง(N) |
2-2
1-0 |
จีน (ยู20)[B-4] | -0.5 | |
FT 14:30 | [B-2]Dongguan Guanlian(N) |
5-1
1-0 |
Kunming Zheng He Shipman[B-8] | -1.25 | |
FT 14:30 | [C-3]Xiamen Ludao(N) |
1-0
0-0 |
Qingdao Zhongchuang Hengtai[CHA D2B-4] | +0 | |
FT 14:30 | [A-6]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) |
0-2
0-2 |
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[A-3] | +0.75 | |
FT 14:30 | [CHA D2A-4]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) |
2-1
0-1 |
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[CHA D2B-7] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 14:30 | [B-5]Yichun Weihu(N) |
2-1
2-1 |
Wuxi Wugou[B-6] 3 | -0.25 | |
FT 14:30 | [A-2]Hebei Gongfu(N) |
1-2
0-0 |
Dantong Tengyue[A-7] | -1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:50 | Rajasthan United |
8-3
5-1 |
Islands United 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 15:00 | 2 [MKD D1-11]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่(N) |
2-2
2-0 |
เรโนวา[MKD D1-10] 2 | +0 | |
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 15:00 | 1 Germany U23(N) |
1-1
0-0 |
ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23) 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 15:00 | 4 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) |
1-3
1-1 |
บราซิล (ยู 23) 3 | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 15:30 | 2 Romania U23(N) |
0-0
0-0 |
นิวซีแลนด์(ยู23) 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 15:30 | 1 เกาหลีใต้(ยู 23)(N) |
6-0
3-0 |
ฮอนดูรัส (ยู23) 1 3 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 15:30 | 2 [B-5]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) |
1-1
0-0 |
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[B-1] | +0.25 | |
FT 15:30 | 2 [B-4]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน(N) |
1-0
1-0 |
ต้าเหลียน อาเออร์บิน[B-7] 1 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 15:45 | 1 [4]กลันตัน |
1-2
0-1 |
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[8] 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 15:45 | 3 เอธิโอเปีย (ยู 23) |
2-1
2-0 |
คองโก (ยู 23) | +0.25 | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 16:00 | 1 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
3-8
0-0 |
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | +0 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 16:00 | 3 [7]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี |
4-3
2-2 |
บรอดมีโดว์ เมจิก[3] 1 | +1.5 | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 16:00 | ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) |
0-0
0-0 |
Broadbeach United SC (w) 1 | +1.75 | |
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 16:00 | 1 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) |
2-3
1-0 |
แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 1 | +3 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:15 | [BGD D1-12]บราเทอร์ส ยูนิออน |
4-1
2-1 |
Jaipur Elite | -1.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 16:30 | 1 [B-4]Nanjing Fengfan(N) |
0-1
0-1 |
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-3] 3 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | [7]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ |
5-0
2-0 |
คาปาลาบา บูลด็อก[11] 3 | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 [10]วาเลนไทน์ |
1-0
1-0 |
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[9] 2 | +0.25 | |
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup) | |||||
FT 16:35 | แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) |
1-2
0-2 |
อัลบานี่ ครีก (ญ) | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:47 | Brightlingsea Regent |
1-1
1-0 |
Coggeshall Town | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 17:00 | 4 [RUS D2CA-8]สโตรกิโน่ มอสโก |
0-3
0-3 |
เอฟซี โอดินต์โซโว[RUS D2WA-10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 17:00 | 3 1 [4]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี |
1-1
0-1 |
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[2] 2 | +0.25 ▲▲▲ ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 17:00 | [4]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี |
4-0
1-0 |
เลค แมคควอรี[8] 1 | -1.75 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 2 แอทเลติก 220 เอฟซี |
0-0
0-0 |
อูลานบาตอร์ซิตี้ 1 2 | +0.75 | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 17:15 | 1 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) |
4-3
2-3 |
ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด) | -1 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:30 | 2 [B-6]เทียนจิน เทนด้า(N) |
1-4
0-3 |
ชางชุน ย่าไท่[B-2] 2 | +1.25 | |
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 18:00 | 1 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) |
0-2
0-1 |
อียิปต์ (ยู 23) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 1 Spain U23(N) |
1-1
0-0 |
อาร์เจนติน่า(ยู23) 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 18:00 | [A-12]เซนจา |
3-3
1-1 |
คองสวิงเกอร์[A-1] 2 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
Macau FA Cup (Macau FA Cup) | |||||
FT 18:00 | Windsor Arch Ka I |
0-3
0-2 |
Chao Pak Kei 1 | +4 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 18:10 | Eritrea U23(N) |
1-2
0-1 |
ยูกันดา (ยู 23) 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 18:30 | 2 ญี่ปุ่น(ยู23) |
4-0
2-0 |
ฝรั่งเศส ยู23 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:30 | 2 1 แอฟริกาใต้ (ยู23)(N) |
0-3
0-2 |
เม็กซิโก (ยู 23) 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 18:30 | 1 บัลแคทต้า (ญ) |
2-0
1-0 |
Perth SC (W) | -1.5 | |
FT 18:30 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) |
0-2
0-1 |
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | +0.5 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 3 [C-4]เสิ่นหยาง เออบาน(N) |
1-0
0-0 |
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[A-6] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-2
1-1 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | - | |
FT 19:00 | 2 Hyderya Sports FC |
1-2
0-1 |
Kashmir Avenger 1 3 | -0.75 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ |
5-1
1-0 |
เสฉวน[A-4] 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 19:00 | 1 1 Canon de Yaounde (w) |
0-2
0-1 |
เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 1 3 | +1.75 | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 19:15 | 2 [8]ซาบาห์ |
2-2
0-0 |
พีบี ปาหัง[9] 1 | -0.25 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:30 | 3 [B-2]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) |
0-0
0-0 |
หวูฮั่น ซอลล์[B-7] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:45 | 1 [B-14]โรเซนบอร์ก บี |
0-2
0-1 |
โซต้า[B-12] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 1 Gent XI |
0-2
0-0 |
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช[BEL FAD-14] | +0 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 [RUS D2U-7]เออทิช 1946ออมส์ |
1-2
0-0 |
ไดนาโม บรานัวล์[RUS D2U-6] 4 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | [RUS D2WA-1]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
1-0
0-0 |
FC Tver[RUS D2WA-2] | +1 ▲+1.25 |
|
FT 20:00 | 3 [RUS D2U-5]Torpedo Miass |
2-0
1-0 |
เชลยาบินสค์[RUS D2U-2] 5 | +1 | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 2 [10]มะละกา |
2-0
1-0 |
ตรังกานู[2] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 2 [5]เซลังกอร์ พีบี(N) |
1-3
0-1 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[1] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 20:00 | 2 [12]ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี(N) |
0-1
0-0 |
ปุเลา ปีนัง[4] 1 | +1 | |
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 20:00 | [10]พีเคเอ็นพีเอฟซี |
0-4
0-3 |
กลันตันยูไนเต็ด[5] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 20:00 | นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
1-6
0-0 |
สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) | +0.5 ▲▲▲ ▲▲+1.75 |
|
Macau FA Cup (Macau FA Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 1 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า |
3-3
1-0 |
เฉิงฟุง 4 | -3 ▼▼▼-2.25 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 20:30 | 2 1 [RUS D2U-10]FK Spartak Tuymazy |
1-1
0-0 |
วอลกา อูลยานอฟสค์[RUS D2U-1] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:30 | 4 [RUS D2CA-1]โรดิน่ามอสควา |
2-3
1-2 |
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[RUS D2WB-11] 8 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 20:30 | 2 [RUS D2S-12]ลีเจียน ไดนาโม |
0-0
0-0 |
สปาร์ตัก นาลชิค[RUS D2S-9] 1 | -0.75 | |
FT 20:30 | FK Ilpar |
0-3
0-1 |
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | +1 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:30 | [A-4]อัลต้า |
1-1
0-0 |
ทรอมส์ดาเลน[A-7] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | [FRA D1-18]น็องต์ |
0-1
0-0 |
ลอริยองต์[FRA D1-16] | -0.25 | |
FT 21:00 | [HOL D1-3]อาแซด อัลค์มาร์ |
2-0
1-0 |
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-13] 3 | -1.75 | |
FT 21:00 | [TUR D2-5]อัลเตย์สปอร์ |
3-0
1-0 |
กิริซันสปอร์[TUR D2-2] | +0 | |
FT 21:00 | [TUR D1-7]อลันยาสปอร์ |
2-2
1-2 |
ฮาเตย์สปอร์[TUR D1-6] | - | |
FT 21:00 | [MKD D2E-3]Pehchevo |
0-0
0-0 |
เอฟเค โอโซโกโว[MKD D2E-7] | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 21:00 | [RUS D2S-8]เอสเคเอ รอสตอฟ |
0-0
0-0 |
FK Forte Taganrog[RUS D2S-5] | -0.25 | |
FT 21:00 | [RUS D2S-3]อันจิ มาคัชคาล่า |
0-0
0-0 |
มาชูค- เคเอ็มวี[RUS D2S-7] | - | |
FT 21:00 | [RUS D2U-14]เอฟเค ทิวเมน |
0-0
0-0 |
ซเวซดา เปียร์ม[RUS D2U-11] | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 21:00 | [S-9]เทรลเลบอร์ก (ยู 21) |
1-3
1-1 |
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)[S-8] | -0.75 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 21:00 | [10]FC Gomel (w) |
0-16
0-7 |
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] 1 | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | 2 1 [A-8]วาเลเรนก้า บี |
1-1
1-1 |
โฟรย่า FK[A-13] 1 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 21:00 | 3 Eding Sport (w) |
0-3
0-1 |
Eclair de Saa (w) 1 | +2.75 | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 21:15 | Sweden Beach Soccer(N) |
1-4
0-2 |
กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) | +0.5 ▲▲▲ ▲▲▲+2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [GER D1-6]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
1-5
0-0 |
อูเทร็คท์[HOL D1-6] | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 21:30 | [ISR D2-4]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย |
1-3
0-0 |
ฮาโปเอล รามัต กาน[ISR D2-8] | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 21:30 | 5 1 [RUS D2WA-5]Kairat Moskva |
1-0
1-0 |
เอฟเค การูก้า[RUS D2CB-8] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 21:30 | 3 ACS Viitorul Simian |
1-3
0-2 |
CS Gilortul Targu Carbunesti 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Cancel 21:30 | ซีเอส ฟัวเรย์ |
|
FC Agricola Borcea | +1.25 | |
Cancel 21:30 | AFC Asalt Bucuresti |
|
CSM Oltenita | +1 ▼▼+0.5 ▲▲+1 |
|
FT 21:30 | 1 1 ASCS Petrolul 95 |
2-2
2-1 |
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 4 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 21:30 | 3 CS Navodari |
4-0
2-0 |
CS Gloria Albesti 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Cancel 21:30 | อินดูสเตรีย กลาด้า |
|
ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:30 | 3 CS Foresta Tileagd |
2-1
1-1 |
ลูเซียฟารุล โอราเดียบี 1 | +1.5 | |
FT 21:30 | 1 AS Zimbrul Slobozia Conachi |
1-6
1-2 |
สปอร์ติ้ง ลิสติ 2 | +1.25 | |
FT 21:30 | 3 1 Universitatea de Vest |
1-2
1-1 |
ซีเอสซี กิโรด้า | +2.25 ▼+2 |
|
FT 21:30 | 1 CS Branesti |
0-2
0-1 |
ทูนาริ 1 | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:40 | [TUR D1-16]อันตัลยาสปอร์ |
1-1
0-1 |
อุมรานิเยสปอร์[TUR D2-8] | - | |
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 21:40 | 1 AS Viitorul Curita |
2-0
1-0 |
เอสซี บาเกา 1 1 | +2 ▲▲+2.5 ▼▼▼ ▼+1.5 |
|
FT 21:40 | 5 1 พาสคานี |
1-3
1-1 |
Husana Husi 4 | +1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [ITA C1A-2]อาเลซซานเดรีย |
4-1
4-0 |
เรนาเต้ เอซี[ITA C1A-3] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [CYP D1-6]โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี |
6-1
2-0 |
Onisilos Sotiras[CYP D2-6] | -0.5 | |
FT 22:00 | [ITA D2-11]โฟรซิโนเน่ |
1-2
0-1 |
วิเทอเบเซ่[ITA C1C-12] 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | KS Wieczysta Krakow |
2-1
1-1 |
Podhale Nowy Targ | - | |
FT 22:00 | [CYP D1-9]โดซ่า คาโตโกเปีย |
2-0
2-0 |
คาร์มิโอทิสซ่า | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
1-1
1-0 |
ซาบาห์ 1 4 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 Avia Swidnik |
0-1
0-1 |
Podlasie Biala Podlaska 1 | -0.75 | |
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | OFK Olovary |
3-0
2-0 |
Hajnacka 3 | +0.25 ▼+0 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:00 | [RUS D2WA-4]เอฟเค เลนินกราเดทส์ |
4-0
1-0 |
Dinamo Saint Petersburg[RUS D2WA-3] 4 | -0.75 | |
FT 22:00 | 4 [RUS D2CB-3]Dinamo Vladivostok |
2-1
1-0 |
เชอตาโนโว มอสโก[RUS D2WB-7] 2 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 [RUS D2S-6]สตาฟโรพอล-2009 |
1-0
0-0 |
FK Kuban Kholding[RUS D2S-10] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [RUS D2CB-9]ดินาโม บรีอันสค์ |
1-1
0-0 |
Dnepr Smolensk[RUS D2WA-6] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 [RUS D2CB-2]โซโคล ซาลาตอฟ |
2-3
2-2 |
มอร์โด้เวีย ซารานสค์[RUS D2CA-2] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 3 [RUS D2WB-3]FK Volna Nizhegorodskaya |
0-0
0-0 |
ชินนิค ยาโรสลาฟ[RUS D2WB-5] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:00 | 1 [14]โคเบรซอล |
1-1
0-0 |
เมไลพิลล่า[12] | -0.5 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [15]วิคกิ ทัวร์ริส |
4-2
2-1 |
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[13] | -1 | |
FT 22:00 | 3 [6]ควาร่า ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
เคโน พิลเลร์ส[3] | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 [11]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี |
2-2
0-1 |
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[5] 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 [17]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี |
3-2
1-1 |
พลาเทอู ยูไนเต็ด[10] | -0.75 | |
FT 22:00 | [7]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล |
1-0
0-0 |
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[12] | - | |
FT 22:00 | 2 [19]อิฟานยี่ ยูบัช |
1-1
0-0 |
อควายูไนเต็ด[1] 2 | +0 | |
FT 22:00 | [14]อาเบีย วอร์ริเออร์ส |
5-1
2-1 |
อะดามาวา ยูไนเต็ด[20] | -1.5 | |
FT 22:00 | 2 [8]โลบี สตาร์ส |
1-1
1-1 |
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[4] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [9]Akwa Starlets |
0-0
0-0 |
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[2] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [16]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ |
1-1
1-1 |
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[18] 5 | -0.75 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:00 | [B-9]กเจลแซส |
0-1
0-1 |
เลวานเจอร์ เอฟเค[B-6] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | 1 [FRA D2-1]ทรัวส์ |
1-2
1-1 |
เม็ตซ์[FRA D1-10] | - | |
FT 22:30 | สปาร์ตัก เพลเวน |
1-2
1-0 |
เอฟซี ดูนาฟ รูส | - | |
FT 22:30 | [ALB D1-7]สเกนเดอร์บู กอร์ซ |
1-3
1-0 |
Gjilani[Kos L-4] | - | |
FT 22:30 | [MKD D2W-2]เอฟเค โอครีด 2004 |
5-1
2-0 |
FK Karaorman | - | |
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 22:30 | 3 1 TJ Jarovce Bratislava |
1-1
0-0 |
อินเตอร์ บราติสลาวา 1 | +1.75 ▲▲▲ ▲+2.75 ▼+2.5 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 1 [2]โรพีเอส โรวานีมี่ |
2-0
0-0 |
มูซ่า[5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:30 | 2 [1]กนิสตัน เฮลซิงกิ |
0-3
0-1 |
เคพีวี คอคคูล่า[12] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:30 | 3 [6]วีพีเอส วาซ่า |
2-1
2-0 |
ยาโร[3] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 1 [11]คูลบิ 04 เฮลซิงกิ(N) |
0-1
0-0 |
จิปโป[10] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:30 | 2 [7]อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล |
0-0
0-0 |
พีเค-35 วานตา[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | อัล ซาวิ เอ |
2-1
2-1 |
Al Khmes | - | |
FT 22:30 | Abu Salim |
1-0
1-0 |
Al Athad | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 22:30 | มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) |
6-0
3-0 |
Slovakia Beach Soccer | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [9]เอฟซี เอลวา |
1-3
0-1 |
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[7] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:30 | 1 [5]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[4] 4 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [5]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
2-1
1-1 |
Halliu football College[2] 2 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [A-8]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ |
3-2
2-2 |
เจเอพีเอส[A-4] 3 | +1 | |
FT 22:30 | 2 [B-5]แจส พอริ |
1-1
1-0 |
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท[B-4] 2 | -0.25 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:30 | 1 [B-2]สคีด ออสโล |
2-1
0-1 |
Oygarden FK[B-5] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | Liry |
0-2
0-2 |
ริ ปา 1 | +0.25 | |
FT 22:30 | 1 ซาวยู |
3-1
1-1 |
RPS Lions | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:30 | 3 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส |
1-2
1-2 |
LaPa 1 | +0 ▲-0.25 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:40 | 5 [RUS D2CA-10]Peresvet Podolsk |
1-1
0-1 |
เอฟเค อาร์ยาซาน[RUS D2CB-6] 2 | +1.75 ▼+1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [SPA D1-5]เรอัล โซเซียดาด |
2-1
1-1 |
โมนาโก[FRA D1-3] | +0 | |
FT 22:59 | [GER D1-1]บาเยิร์น มิวนิค |
0-2
0-0 |
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[GER D1-8] | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:59 | [ITA D2-1]เอ็มโปลี |
3-0
2-0 |
ปอนเทเดร่า[ITA C1A-8] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:59 | [TUR D1-3]เฟเนร์บาห์เช่ |
2-2
1-0 |
พีอีซี ซโวลล์[HOL D1-13] | -1.5 | |
FT 22:59 | 1 [SPA D32-3]เอสดี อมอเรเบียต้า |
0-1
0-0 |
โอซาซูน่า บี[SPA D32-11] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:59 | [ITA D1-14]อูดิเนเซ่(N) |
2-3
1-2 |
สตวร์มกราซ[AUT D1-11] | +0 | |
FT 22:59 | [ITA D1-1]อินเตอร์ มิลาน |
6-0
3-0 |
โครโตเน่ | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 22:59 | 4 KS Kutno |
1-3
1-3 |
Sokol Kleczew 1 | +0.5 | |
FT 22:59 | [CRO D2-13]ดีนาโมซาเกร็บ 2 |
2-1
1-1 |
NK Medimurje Cakovec 2 | -0.75 | |
FT 22:59 | [CYP D1-4]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี |
4-1
1-1 |
PAEEK Keryneias[CYP D2-2] | -1 | |
FT 22:59 | [CRO D2-6]Radnik Sesvete |
1-2
0-2 |
DUGO SELO | -1 | |
FT 22:59 | เอ็นเค จารูน |
1-1
1-0 |
รูเดส | - | |
FT 22:59 | [GER RegW-8]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
3-0
1-0 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | -1 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 [RUS D2CA-4]ซาเทิร์นมอสโก |
0-2
0-0 |
FK Znamya Noginsk[RUS D2CA-6] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [RUS D2S-11]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
0-3
0-0 |
เอฟเค ไบโอลอก[RUS D2S-1] | -1.25 | |
FT 22:59 | 5 [RUS D2S-2]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
2-0
0-0 |
อแวนการ์ด คุร์สค์[RUS D2CB-7] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [6]ปาร์นู เจเค |
1-2
1-1 |
เอฟซี มาร์ดู[1] 3 | +2.5 ▼+2.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 22:59 | 1 Deportivo Meridiano |
1-0
0-0 |
CD Miguel Iturralde 2 | -0.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 1 [B-12]อิลเวส แทมเปเร่ 2 |
3-2
2-0 |
วันตา[B-11] | -0.5 ▲▲-1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [A-2]โฮดด์ |
1-0
0-0 |
บราท์เวก[A-11] 1 | -0.75 | |
FT 22:59 | 1 [A-3]อัสเคอร์ |
2-0
1-0 |
โฟลโร[A-14] | -1.5 ▲▲▲-2.25 ▼-2 |
|
FT 22:59 | 2 [B-11]เฟรม ลาวิค |
3-2
1-1 |
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[B-3] 2 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 3 1 ตูยูซูล่า |
2-5
1-4 |
เอฟซี คุไซซิ 3 | -0.5 | |
FT 22:59 | 3 KyPa |
1-0
0-0 |
ฮาพีเค 1 | +0 | |
Croatia Regional Cup (Croatia Regional Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 Bijelo Brdo |
4-0
1-0 |
เอ็นเค เซพิน | -1.25 | |
FT 22:59 | 3 Valpovka |
0-4
0-2 |
NK Belisce 2 | +1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | [SPA D2-14]เรอัล โอเบียโด(N) |
1-2
0-1 |
คูลทูรัล เลโอเนซ่า[SPA D31-2] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 23:30 | เบลลินโซนา |
1-0
1-0 |
ลูกาโน | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 23:30 | [SPA D1-16]อลาเบส(N) |
1-0
0-0 |
มิรานเดส[SPA D2-11] | -0.75 ▼-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 23:30 | [SPA D2-7]สปอร์ติ้ง กิฆอน |
0-2
0-1 |
เรอัล โซเซียดาด บี[SPA D32-1] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Cancel 23:30 | เฟาเอฟแอล วิชทาล |
|
เอสเฟา เบรนิก | - | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 23:30 | 1 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี |
2-1
1-1 |
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] 1 | -3 ▼-2.75 ▲▲-3.25 |
|
FT 23:30 | [2]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
5-1
2-0 |
ทาร์ตู เจเค มัก 2[8] 3 | -1.75 ▲▲-2.25 ▲▲-2.75 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 23:30 | [4]ทาบาซาลู ชาร์ม่า |
2-5
1-1 |
Viimsi MRJK[1] | +0.75 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 23:30 | 1 [A-11]พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า |
0-2
0-2 |
คาพา[A-6] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 23:30 | 6 [WS-9]ยูเอสเค อานิฟ |
0-3
0-1 |
เอสวี วาลส์-กรูนัว[WS-6] 1 | -1 | |
FT 23:30 | [WV-7]อดมิรา ดอร์นเบิร์น |
2-1
2-1 |
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี[WV-11] | +0.25 | |
FT 23:30 | 3 [WV-4]RW Rankweil |
0-1
0-1 |
เอสซี เบรเกนซ์[WV-5] 3 | +0.5 | |
FT 23:30 | 2 [WV-1]ดอร์นบิร์น เอสวี |
4-2
2-1 |
FC Lauterach[WV-6] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 23:30 | 2 FC Hochst |
3-1
2-1 |
VfB Bezau 2 | +0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:30 | 2 ดีเจเค เจเบนบัช |
4-1
1-0 |
Feucht SC 6 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:30 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ |
3-0
2-0 |
TSV Abtswind | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 23:30 | 2 1 DJK Ammerthal |
2-2
1-0 |
ASV Cham 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 23:30 | 1 1 TSV Vatanspor |
0-1
0-0 |
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 23:30 | 1 Türkspor Augsburg |
5-0
1-0 |
TSV Dachau 1865 2 | -1 | |
FT 23:30 | 3 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) |
0-2
0-0 |
SV Pullach 2 | -1.25 | |
FT 23:30 | 5 FC Ismaning |
0-0
0-0 |
ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 2 | +0 | |
FT 23:30 | 1 1 TSV Schwabmünchen |
0-2
0-2 |
TSV Kottern 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | SV Donaustauf |
1-3
1-3 |
SpVgg Hankofen-Hailing | -1 ▲-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 23:30 | 6 TSV Schwaben Augsburg |
2-2
2-0 |
TSV Landsberg 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 3 FC Deisenhofen |
1-1
1-1 |
Gundelfingen 7 | -1.25 ▲-1.5 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 3 SK East BI |
0-1
0-0 |
บอมบาด้าเอฟซี 2 | +0 | |
FT 23:30 | Falcons FC |
3-0
1-0 |
Immigration FC 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:45 | 2 [SPA D1-13]บาเลนเซีย(N) |
0-2
0-2 |
เรอัล ซาราโกซ่า[SPA D2-17] | -0.75 | |
FT 23:50 | กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) |
1-1
1-0 |
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)[POL WD1-4] | -0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 29 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]ออด เกรนแลนด์ |
2-3
1-2 |
ซานเดฟยอร์ด[11] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | [6]ลีลล์สตรอม |
2-0
0-0 |
ชาร์ปบอร์ก 08[12] 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [7]เฮาเกซุนด์ |
2-1
1-0 |
สตรอมก็อดเซ็ท[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [13]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
1-2
0-1 |
สตาเบ็ค[16] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | FC Hagen/Uthlede |
4-1
2-0 |
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
Cancel 00:00 | [GER RegN(s)-6]วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม |
|
Arminia Hannover | - | |
FT 00:00 | [FRA D4A-5]พลาเบนเนค |
2-4
2-3 |
แบรสต์[FRA D1-17] 1 | - | |
FT 00:00 | [SPA D1-17]เอลเช่(N) |
2-2
0-0 |
เตเนริเฟ่[SPA D2-13] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | FV Fortuna Heddesheim |
0-3
0-2 |
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 | +0.5 | |
FT 00:00 | [SPA D31-10]กอมโปสเตลา |
0-3
0-1 |
ซีดี ลูโก้[SPA D2-18] | +0.75 | |
FT 00:00 | ซีดี คายอน |
0-3
0-1 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ | +1 | |
FT 00:00 | 2 [SPA D34-1]ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย |
0-1
0-0 |
Atletico Pulpileno 1 | -1.5 | |
FT 00:00 | [GRE D1-11]เลเมีย |
0-1
0-1 |
อโพลลอน สมายร์นิส[GRE D1-9] | -0.25 | |
FT 00:00 | [SPA D2-4]เลกาเนส(N) |
2-1
2-1 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[SPA D35-6] 1 | -1 | |
FT 00:00 | 1 เอฟซี เครย์ |
1-0
0-0 |
Mulheimer FC 97 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | ยูดี โลโกรนเยส |
0-0
0-0 |
บูร์โกส ซีเอฟ[SPA D31-1] | -0.25 | |
FT 00:00 | เดลบรุคเคอร์ เอสซี |
3-1
2-1 |
เอสวี ลิปสตัดท์[GER RegW-16] | - | |
FT 00:00 | 3 [GER RegW-9]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
2-2
0-0 |
เอฟซี มอนไฮม์ 2 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 00:00 | [SER D1-16]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
1-0
1-0 |
Jedinstvo UB | - | |
FT 00:00 | FC Olympia Kirrlach |
1-5
0-2 |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[GER RegS-18] | - | |
FT 00:00 | SV Halstenbek Rellin |
1-4
1-2 |
อัลโตน่า 93[GER RegN(n)-3] | - | |
FT 00:00 | [SPA D1-9]กรานาดา ซีเอฟ |
0-1
0-1 |
เอดี อัลคอร์ค่อน[SPA D2-15] | -1 ▼▼-0.5 |
|
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 00:00 | [AUS D3WS-5]เอสวี คูเคิล |
0-3
0-0 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[AUT D2-1] | +2.25 ▲+2.5 ▼+2.25 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:00 | [AZE D1-1]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
0-1
0-1 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [MOL D1-9]เชอร์ริฟ ติราสโพล |
3-1
2-1 |
อลาชเคิร์ต[ARM D1-4] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 00:00 | 1 [5]บี 36 ทอร์ชาฟน์ |
3-0
1-0 |
TB/FCS/Royn[10] 4 | -3.25 ▼-3 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 00:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 3 |
12-0
5-0 |
FCP Parnu | - | |
FT 00:00 | เอฟซี อินโฟเนต |
8-1
3-0 |
Parnu Sadam | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 00:00 | [19]Al-Hudod |
1-2
0-0 |
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 00:00 | 3 [6]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี |
3-2
1-2 |
Vandra JK Vaprus[8] 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 1 [7]Tallinna FC Ararat TTU |
3-2
1-1 |
Laanemaa Haapsalu[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 2 [NE-8]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
0-2
0-0 |
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-1] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | [NE-10]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
1-0
0-0 |
Eilenburg[NE-13] 4 | -0.25 | |
FT 00:00 | 1 [NE-15]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
1-1
1-1 |
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[NE-5] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 4 [NE-11]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
0-3
0-1 |
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-19] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 00:00 | 2 [NE-2]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
2-1
1-0 |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-12] 6 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [NE-20]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-6] 1 1 | -0.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | [WS-8]บิชช็อฟส์โฮเฟิน |
0-2
0-1 |
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[WS-2] | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [B-1]เอฟเคอเรนดัล |
1-1
0-0 |
เฟคเกรอย[B-13] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 00:00 | 4 [A-10]โมสส์ |
1-3
0-1 |
ไอสโวล์ด TF[A-6] 1 | -0.25 | |
FT 00:00 | [A-5]ควิด ฮอลเด้น |
1-0
0-0 |
แบรัมเอสเค[A-9] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | 3 1 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน |
0-2
0-1 |
SpVgg Ansbach 4 | -0.25 ▼+0 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 00:00 | Deportivo Recoleta |
1-2
0-1 |
เจเนอรัลกาบาเยโร่ 1 | +1.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 00:15 | 2 1 [24]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ |
0-1
0-0 |
บานฟิลด์[18] 4 | -0.25 | |
FT 00:15 | 3 [3]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า |
1-2
0-0 |
แอดเลติโก ทูคูแมน[13] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:15 | 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 |
1-1
1-0 |
SpVg Porz 1919 3 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 00:30 | 1 บาด วิลเบล |
1-4
1-3 |
FC 1906 Erlensee 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:30 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล |
8-0
6-0 |
บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 1 | -0.25 | |
FT 00:30 | 2 Siegburger SV 04 |
1-5
0-2 |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์[GER RegW-4] 1 | +1.5 ▲▲▲+2.25 ▼+2 |
|
Cancel 00:30 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล |
|
เอสวี ซอนส์เบ็ก | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:30 | [ROM D1-2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
2-0
1-0 |
เอฟซี ลินคอล์น 2 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | 4 1 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 |
1-0
1-0 |
วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:45 | [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
1-0
1-0 |
แอตเลติโก้ มาดริด[SPA D1-1] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:45 | 3 [DEN SASL-5]มิดทิลแลนด์ |
1-1
0-0 |
เซลติก[SCO PR-2] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | [ENG LCH-21]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
1-0
0-0 |
เรอัล เบติส[SPA D1-6] | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 01:00 | [ENG L1-14]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
0-4
0-3 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[ENG PR-20] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | [ENG L2-6]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
1-2
0-0 |
สวอนซี ซิตี้[ENG LCH-4] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [SPA D33-6]ยูอี คอร์เนลล่า |
0-3
0-2 |
CE Manresa 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 01:00 | 1 [LUX D1-8]จิวเนสเซ่ |
4-1
2-1 |
US Esch 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | ซีดี ซาน โรเก้ |
0-0
0-0 |
เซบีย่า แอตเลติโก[SPA D34-6] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:00 | [SER D1-4]ราสนิกีร์ ไนร์ |
1-2
0-1 |
FK Dubocica | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:00 | 1 [TUR D1-2]กาลาตาซาราย(N) |
1-2
0-1 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[HOL D1-2] 1 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 3 [BUL D1-2]โดโกเรต์ส รัซกราด |
3-1
1-0 |
เอ็นเค มูรา 05[SLO D1-10] | -1 ▲▲-1.5 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:00 | 2 [4]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
1-1
1-0 |
เอสซี เครียนส์[8] 2 | -0.5 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:00 | 4 [6]แมคฮาร์บ |
2-3
1-3 |
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] 1 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:00 | [1]วีแดด คาซาบลานก้า |
2-0
1-0 |
เฟร์ ราเบท[3] | -0.75 ▼-0.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) |
1-0
0-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1 | -0.75 | |
FT 01:00 | 5 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) |
0-1
0-1 |
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 ซานโตส(เยาวชน) |
1-3
0-0 |
เซาเปาโล(เยาวชน) 2 | +0.75 | |
FT 01:00 | 5 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
2-1
1-0 |
พัลไมรัส (เยาวชน) 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 3 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) |
1-1
0-1 |
ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 | -1.25 ▼-1 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 01:00 | [7]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) |
2-2
1-2 |
เบรย์ดาบลิค (ญ)[2] 1 | +2 ▼+1.75 |
|
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 01:00 | [10]เลคเนียร์ เอฟ |
2-2
1-1 |
KF Fjallabyggdar[2] | +0.25 | |
FT 01:00 | [3]วอลซันกูร์ |
2-1
0-1 |
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[6] | -0.5 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 2 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ |
3-0
1-0 |
คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1 5 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ |
1-0
1-0 |
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 6 1 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ |
0-2
0-0 |
กอนกาเลนส์ 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 4 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ |
2-1
1-1 |
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 4 1 อเมริกา อาร์เจ |
2-1
0-0 |
Artsul RJ 1 | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 4 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) |
1-0
1-0 |
Goncalense FC U20 3 | -2.5 | |
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | 5 1 Guarani de Palhoca |
1-1
1-0 |
Atletico Catarinense 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 Nacao |
3-0
2-0 |
แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 4 | -1.25 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:15 | 3 [SUI Sl-3]ยัง บอยส์ |
3-2
2-0 |
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-2] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | [ENG LCH-22]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
1-0
0-0 |
เลสเตอร์ ซิตี้[ENG PR-5] | +1.25 | |
FT 01:30 | 1 [ENG LCH-15]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
1-1
0-0 |
ลีดส์ ยูไนเต็ด[ENG PR-9] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:30 | Lichfield City |
2-4
1-2 |
บาร์เวล[ENG-S CE-17] | +1 | |
FT 01:30 | [ENG-N PR-22]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
0-3
0-3 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[ENG L2-16] | +0.5 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:30 | 2 [CZE D1-1]สปาร์ตาปราก |
2-0
1-0 |
ราปิด เวียนนา[AUT D1-12] 2 | -0.5 | |
FT 01:30 | 2 [SER D1-5]เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
5-0
3-0 |
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[KAZ PR-3] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:30 | TSV 1880 Wasserburg |
5-1
1-0 |
VFB Hallbergmoos | -1 ▲▲-1.5 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:30 | 5 ครูมลิน ยูไนเต็ด |
4-0
1-0 |
Kilnamanagh AFC 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 3 Wayside Celtic |
0-0
0-0 |
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | [ENG L1-13]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
1-3
0-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-7] | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 01:45 | เซเวนโนคส์ ทาวน์ |
1-0
0-0 |
ทอนบริดจ์ แองเจิล[ENG CS-14] | +1.25 ▼+1 |
|
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 01:45 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง |
1-5
0-0 |
Celtic B 3 | +1.25 | |
FT 01:45 | 1 Vale of Leithen |
0-2
0-0 |
เกรทน่า เอฟซี 2 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) |
0-4
0-2 |
Sion Swifts (w) | +3.25 | |
FT 01:45 | เกล็นโตรัน (ญ) |
9-0
4-0 |
ลินฟิลด์(ญ) | -3.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | 2 [FRA D1-11]แซงต์ เอเตียน |
1-2
1-1 |
โอลิมปิก มาร์กเซย[FRA D1-5] 3 | +0.5 | |
FT 02:00 | [ENG PR-2]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
2-2
1-1 |
เบรนท์ฟอร์ด[ENG LCH-3] | -1 ▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 1 [POR D1-2]ปอร์โต้(N) |
1-1
0-0 |
เอเอส โรม่า[ITA D1-7] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี |
2-1
2-1 |
เรอัล มาดริด กัสติยา | +0 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 02:00 | 4 บาเฮีย (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
วาสโก ดา กามา (ยู 20) 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 02:00 | Afturelding Hviti U19 |
2-3
2-1 |
Breidablik Augnablik II U19 | -0.25 | |
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 02:00 | 1 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) |
1-3
1-1 |
คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:00 | 2 เชอร์รี โอรชาร์ด |
2-3
2-0 |
บลูเบล ยูไนเต็ด | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 02:00 | 5 ลิฟฟีย์ เพลียส์ |
1-3
1-1 |
เซนต์ มอชแทส 2 | +0.75 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 02:00 | 2 Deportivo Primavera |
0-6
0-3 |
โอลิมเปีย อาซันซิออง[PAR D1(c)-3] | +3.5 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 02:15 | 4 [4]ฟจอลเนอร์ |
2-1
0-0 |
กรินดาวิค[5] 1 1 | -0.25 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 02:15 | 2 [4]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) |
2-1
0-1 |
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ)[3] | +0.5 ▼+0.25 |
|
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 02:15 | 3 [5]เควี เวสตูร์แบร์ |
3-1
2-0 |
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[4] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 02:15 | [11]คาริ อัคราเนส |
3-3
2-2 |
เรยเนียร ซานเกอร์ได[9] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 02:15 | 3 [1]Throttur Vogur |
0-0
0-0 |
ไออาร์ เรกยะวิก[7] 1 5 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 02:15 | [8]แมกนิ |
4-2
1-1 |
เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์[12] | -1.75 ▼-1.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 02:30 | [26]ซาร์เมียนโต้ |
1-0
0-0 |
ซีเอ พลาเทนเซ่[20] 1 2 | +0 | |
FT 02:30 | 3 [22]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
0-0
0-0 |
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[25] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 02:30 | 2 [BRA D1-5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
2-1
0-0 |
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[BRA D1-8] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:30 | 3 [11]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า |
3-1
3-0 |
ฮัวชิปาโต้[15] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 03:00 | 1 [7]ไอเอฟ เวสตรี |
4-3
1-0 |
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[8] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 4 [CRC D1(c)-9]เอดี กรีเชีย |
4-0
3-0 |
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[CRC D1(c)-8] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 03:00 | 2 [COL D1(c)-14]ปาตริโอตาสเอฟซี |
1-0
0-0 |
เรอัล ซานตานเดร์[COL D2(a)-10] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 3 ซีดี เปอร์โต กีโต |
1-1
0-0 |
ปอร์โต วิ โฮ 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 03:00 | 5 กัวเลซีโอเอสซี |
1-0
1-0 |
เดปอร์ติโบ กีโต้ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 5 isbjorninn |
1-2
0-0 |
KFR Hvolsvollur 1 | -0.5 | |
FT 03:00 | 2 KFB |
1-2
1-1 |
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 2 | +4 ▲+4.25 |
|
FT 03:00 | 3 Skautafelag Reykjavikur |
0-2
0-1 |
IBU Uppsveitir 4 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 03:00 | 3 Vidir Gardur |
2-1
1-0 |
ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 2 | -0.75 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 03:30 | 1 [11]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ |
0-0
0-0 |
เอ็มซีโอ อุจดา[5] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 03:30 | 1 [10]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
2-0
1-0 |
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[9] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:30 | 3 Juventud FC |
1-2
1-0 |
เอสโปลี 3 | +0 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 04:00 | 3 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ |
0-2
0-1 |
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 5 | +0.5 | |
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 04:00 | 2 Atletico Somotillo |
1-1
0-1 |
มานากัว เอฟซี 6 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 04:00 | 3 ยูเวนตุส มานากัว |
4-0
2-0 |
ชินันเดกาเอฟซี 5 | -1 ▼-0.75 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:45 | [6]อินดิเพนเดนเต้ |
2-0
0-0 |
ปาโตรนาโต ปารานา[2] 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 05:00 | 2 [ENG PR-10]เอฟเวอร์ตัน(N) |
1-0
1-0 |
พูมาส ยูนัม[MEX D1(a)-9] | -0.5 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 3 [7]อาไว เอฟซี เอสซี |
1-0
0-0 |
เรโม เบเลม[13] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 05:00 | 2 [9]โอ.ฮิกกิ้นส์ |
2-2
2-2 |
คูริโก้ ยูนิโด[16] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 05:00 | 2 South East FC |
3-1
1-1 |
Point Michel FC 2 | -1 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 05:15 | 2 [BRA D1-12]ซานโตส |
4-0
0-0 |
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ[BRA CBD-1] 2 | -2 ▲-2.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:30 | 3 [9]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน |
1-1
0-0 |
ซีดี เมกาเลนซ์[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:40 | 3 2 Castelo FC |
1-2
1-1 |
แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส 1 4 | +0 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | 1 [C-3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล(N) |
0-2
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[C-1] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 06:00 | 3 [COL D1(c)-2]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า |
1-1
0-0 |
เอ็นบิกาโด เอฟซี[COL D1(c)-13] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 06:00 | 1 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
ซิเอร่า(เยาวชน) 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:00 | 3 มาคาปา |
1-1
0-1 |
Independente AP 4 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 06:00 | 2 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว |
1-2
1-1 |
เรอัลมาดริซเอฟซี 1 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 06:00 | 3 CA Carlos Renaux |
0-3
0-0 |
คัมโบริว เอสซี 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |